TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu

ANH: Ngoại hạng Anh

02:30Southampton - Leicester 2:2
02:30Watford - Chelsea 1:2
02:30West Ham - Brighton 1:1
02:30Wolves - Burnley 0:0
03:15Aston Villa - Manchester City 1:2
03:15Everton - Liverpool 1:4

TÂY BAN NHA: La Liga

03:00Real Madrid - Ath Bilbao 1:0

AI CẬP: Division 2 - Bảng C

19:30Alexandria SC - Baladiyat El Mahalla -:-
19:30Al Magd - Al Zarka -:-
19:30El Mansoura - Al Hammam -:-
19:30El Raja - Pioneers -:-
19:30Haras El Hodood - Alaab Damanhour -:-
19:30Kafr El Sheikh - Abu Qir Semad -:-
19:30Said El Mahalla - El Olympi -:-
19:30Salloum - Dekernes -:-

ALGERIA: U21 League

21:00MC Alger U21 - Paradou U21 -:-
21:00RC Relizane U21 - Constantine U21 -:-
21:00Tlemcen U21 - Medea U21 -:-

ẤN ĐỘ: ISL

21:00Jamshedpur - Hyderabad -:-

ẤN ĐỘ: Santosh Trophy

11:00Tripura - Nagaland 0:6
30'Manipur - Mizoram 0:0
30'Meghalaya - Arunachal 0:0

ANH: National League South

02:45Havant & W - Dulwich Hamlet 2:2

ANH: Southern League South Division

02:45Gosport - Wimborne 2:0
02:45Harrow - Farnborough 1:2
02:45HoãnTiverton - Yate Town -:-

ANH: EFL Trophy - Play Offs

02:00Sheffield Wed - Hartlepool 0:3
02:00Sunderland - Oldham 0:1
02:45Crewe - Doncaster 2:0
02:45Ipswich - Arsenal U21 2:3pen

ANH: FA Trophy

02:45Ashton Utd - Guiseley 1:2
02:45Bradford PA - Marine 4:3pen

ANH: Premier League Cup

02:00Everton U23 - Peterborough U23 0:3

ÁO: Bundesliga

01:00Altach - Sturm Graz 0:1

ARGENTINA: Copa Argentina

07:10Talleres Cordoba - Godoy Cruz 1:0

BẮC VÀ TRUNG MỸ: Giải Vô địch CONCACAF

08:00Motagua (Hon) - Forge (Can) 0:0

BAHRAIN: Bahrain Cup - Giai đoạn 4

22:00Al-Ittifaq - Busaiteen -:-
22:00Al-Ittihad - Al-Shabbab -:-
22:00Manama Club - Al Riffa -:-
22:00Qalali - Al-Najma -:-
22:00Tadamun Buri - Isa Town -:-

BA LAN: Division 1

00:00Chrobry Glogow - LKS Lodz 1:0
02:30R. Rzeszow - GKS Katowice 2:2

BA LAN: Polish Cup

23:15Arka Gdynia - Zaglebie 2:1
02:00Motor Lublin - Legia 1:2

BELARUS: Vysshaya Liga - Tranh trụ hạng

22:30Slavia Mozyr - Krumkachy -:-

BỈ: Second Amateur Division Group VFV A

02:00Ronse - Lokeren-Temse 1:2

BỈ: Belgian Cup

00:00Eupen - Waregem 3:2aet
00:45Westerlo - Leuven 2:3
02:00Lommel SK - Gent 0:2
02:30Kortrijk - Oostende 1:0
02:30KV Mechelen - Cercle Brugge KSV 2:1aet
02:45Genk - Club Brugge KV 3:4pen

BOLIVIA: Division Profesional

02:00Santa Cruz - Nacional Potosi 1:1
06:00Aurora - Wilstermann 1:1
06:30Bolivar - Palmaflor 3:1

BRAZIL: Copa Verde

06:00Paysandu PA - Remo 2:2

BULGARIA: Parva Liga

17:45CSKA 1948 Sofia - Pirin Blagoevgrad -:-
20:00Ludogorets - Arda -:-
22:30CSKA Sofia - Lok. Sofia -:-

BULGARIA: Vtora liga

19:30Dobrudzha - Sozopol -:-
19:30Levski Lom - Etar -:-

BULGARIA: Third League - North-East

00:00Ustrem Donchevo - Sportist Toshevo 2:2

CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1

21:00AS Vita Club - AC Kuya -:-

CHILÊ: Primera Division - Rớt hạng - Play Offs

03:45Copiapo - D. Puerto Montt 2:2
06:30Deportes Temuco - S. Morning 2:1

COLOMBIA: Primera A - Clausura - Quadrangular

06:00Pereira - Atl. Nacional 1:1
08:05Junior - Dep. Cali 2:2

CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga

00:00Bohemians - Karvina 3:0

COSTA RICA: Primera Division - Apertura - Play Offs

09:00Saprissa - Herediano 3:0

CROATIA: Croatian Cup

00:30D. Zagreb - Rijeka 1:3

ĐAN MẠCH: 1st Division

00:30Hvidovre IF - Esbjerg -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga North

00:30Dresden U19 - Chemnitzer FC U19 2:0

ĐỨC: Junioren Bundesliga South

00:00Bayern U19 - Augsburg U19 1:2

EL SALVADOR: Primera Division - Apertura - Play Offs

04:00Jocoro - Alianza FC 2:3
04:15Platense Municipal - Luis Angel Firpo 2:2
08:00Aguila - 11 Deportivo 1:1

ESTONIA: Meistriliiga

00:30Levadia - Flora 1:5

GHI-NÊ: Ligue 1

23:00Kamsar - Loubha 0:1
23:00Ashanti GB - Hafia -:-
23:00Elephant Coleah - Flamme Olympique -:-
23:00Sequence - Kaloum Star -:-

HÀ LAN: Eredivisie

02:00Feyenoord - Heracles 2:1
00:45AZ Alkmaar - Sittard -:-

HY LẠP: Greek Cup

00:00Panathinaikos - Volos 2:1
01:15AEK Athens FC - Kifisias 4:0
02:30AEL Larissa - PAOK 1:1
20:00Agios Nikolaos - Karditsa -:-
22:00Lamia - Ionikos -:-

INDONESIA: Liga 1

45'Persipura Jayapura - Bhayangkara Solo 0:1
20:30Persela Lamongan - PSM Makassar -:-

INDONESIA: Liga 2 - Vòng 1

45'Persewar Waropen - PSBS Biak Numfor 1:0

IRAN: Division 1

17:30Astara - Saipa -:-
17:30Kheybar Khorramabad - Esteghlal Molasani -:-
17:30Khooshe Talaee - Shams Azar Qazvin -:-
17:30Mes Kerman - Arman Gohar -:-
17:30Mes Shahr Babak - Machine Sazi -:-
17:30Qashqai Shiraz - Rayka Babol -:-
17:30Vista Toorbin - Shahin Bushehr -:-
18:00Esteghlal Khuzestan - Malavan -:-
18:00Pars Janoobi Jam - Shahrdari Hamedan -:-

ISRAEL: Ligat ha'Al

00:00Hapoel Jerusalem - Kiryat Shmona 0:1
00:30Maccabi Tel Aviv - Nof Hagalil 1:1
01:15H. Beer Sheva - Hapoel Tel Aviv 2:1

KUWAIT: Premier League

21:20Al Shabab - Al-Fahaheel -:-
23:35Al Naser - Kazma SC -:-

LIBYA: Premier League

23:00HoãnAl-Ittihad - Al Ahly Tripoli -:-

MALI: Premiere Division

23:00USFAS Bamako - LC Bamako -:-

MEXICO: Liga MX - Apertura - Play Offs

10:00U.A.N.L.- Tigres - Club Leon 2:1

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura - Play Offs

08:00Tepatitlan de Morelos - Dorados de Sinaloa 0:1

MEXICO: Liga Premier Serie A - Play Offs

05:00Saltillo - Alacranes de Durango 0:1
09:30Coras - Cafetaleros 0:2

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura - Play Offs

00:00Cruz Azul U20 - Santos Laguna U20 -:-

MOLDOVA: Divizia Nationala

18:00Petrocub - Sheriff Tiraspol -:-

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

23:00OFK Petrovac - Sutjeska 3:0

MONTENEGRO: Druga Liga

19:00Arsenal Tivat - Jedinstvo -:-
19:00Berane - FK Cetinje -:-
19:00Igalo - Mladost DG -:-
19:00Kom Podgorica - Grbalj -:-
19:00Titograd - Bokelj -:-

NAM PHI: Premier League

00:30Orlando Pirates - Baroka -:-

NA UY: OBOS-ligaen - Thăng hạng - Play Offs

00:00KFUM Oslo - Sogndal 1:0

NA UY: OBOS-ligaen - Tranh trụ hạng

01:00Hodd - Stjordals Blink 3:2

NICARAGUA: Liga Primera U20 - Apertura - Play Offs

04:00Ferretti U20 - Esteli U20 1:2
07:00Juventus Managua U20 - Diriangen U20 1:2

PARAGUAY: Copa Paraguay

05:00Sol de America - Olimpia Asuncion 2:3pen

PHÁP: Ligue 1

01:00Angers - Monaco 1:3
01:00Brest - St Etienne 1:0
01:00Metz - Montpellier 1:3
01:00Strasbourg - Bordeaux 5:2
01:00Troyes - Lorient 2:0
03:00Clermont - Lens 2:2
03:00Lyon - Reims 1:2
03:00Nantes - Marseille 0:1
03:00Paris SG - Nice 0:0
03:00Rennes - Lille 1:2

QATAR: QSL Cup

20:00Al-Gharafa - Al Arabi -:-
22:10Al Khor - Al Sailiya -:-

ROMANIA: Romanian Cup

23:30Politehnica Timisoara - FC Arges 0:1pen

SCOTLAND: Premiership

02:45Aberdeen - Livingston 2:0
02:45Dundee FC - St Johnstone 1:0
02:45Hibernian - Rangers 0:1
02:45St. Mirren - Ross County 0:0

SCOTLAND: Challenge Cup

02:30Queen of South - Morton 2:1

SERBIA: Super Liga

00:30Crvena zvezda - FK Vozdovac 1:0

SERBIA: Serbian Cup

19:00Novi Pazar - Backa -:-
21:00Javor - Vojvodina -:-

SEYCHELLES: First Division League

20:30Bazar Brothers - Real Maldives -:-

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

23:00Simba - Geita Gold 2:1

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 15

02:30Subiza - Cirbonero 1:0

TÂY BAN NHA: Copa del Rey

00:30Bergantinos - Tudelano 2:0
01:00Algeciras - Unionistas 1:2
01:00Brea - UD Ibiza 0:2
01:00Cordoba - Sevilla 0:1aet
01:00Gimnastica Segoviana - Mallorca 0:2aet
01:00Solares - Espanyol 2:3
02:00AD San Juan - San Sebastian Reyes 1:2
02:00Alzira - Fuenlabrada 0:1
02:00Andratx - R. Oviedo 2:1
02:00Mancha - Internacional de Madrid 2:1
02:00UCAM Murcia - Dep. La Coruna 3:4aet
02:15CF Talavera - Cornella 2:0
02:30Arenteiro - SD Logrones 2:1
02:30Cacereno - Ponferradina 1:2
02:30Calahorra - Baleares 1:2pen
02:30CE Europa - Amorebieta 0:1
02:30Extremadura UD - Zamora 1:4
02:30Linares - Gimnastic 1:0pen
02:30San Fernando - Leonesa 2:3
03:00CFI Alicante - Betis 0:4
03:00Panaderia - Real Sociedad 0:4
03:00San Roque - Mirandes 0:3
22:00Velez - Las Palmas -:-

THẾ GIỚI: FIFA Arab Cup

23:00Ma Rốc - Palestine 4:0
02:00Ả Rập Saudi - Jordan 0:1

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

04:00Ấn Độ Nữ - Venezuela Nữ 1:2
07:00Brazil Nữ - Chilê Nữ 2:0

THỔ NHĨ KỲ: Turkish Cup

23:00Kayserispor - Igdir FK 4:0
01:00Hatayspor - Eyupspor 2:1pen
17:00Giresunspor - Ankara Demirspor -:-
17:00Umraniyespor - Arnavutkoy Bl. -:-
18:00Menemenspor - H.Trabzon -:-
19:00Ankaragucu - Nazillispor -:-
19:00Yeni Malatyaspor - Akhisarspor -:-
21:00Goztepe - Kahta -:-
23:00Konyaspor - Vanspor FK -:-

THỤY SĨ: Super League

02:30Young Boys - Lugano 3:1

ÚC: FFA Cup

30'Tigers FC - APIA Tigers 0:0

UKRAINE: Youth League

16:00Shakhtar Donetsk U19 - Lviv U19 -:-

UKRAINE: Ukrainian Cup

00:00LNZ Cherkasy - Dnipro-1 0:2

UZBEKISTAN: Super League - Tranh trụ hạng

18:00Olympic - Mashal Muborak -:-

VENEZUELA: Primera Division - Giai đoạn 2

02:00Estudiantes Merida - La Guaira 4:1
04:15Caracas - Monagas 2:0
06:50Lara - Dep. Tachira 2:1

Ý: Serie A

00:30Bologna - AS Roma 1:0
00:30Inter - Spezia 2:0
02:45Genoa - AC Milan 0:3
02:45Sassuolo - Napoli 2:2
00:30Torino - Empoli -:-

Ý: Serie B

00:00Parma - Brescia 0:1
02:30Cittadella - Como 2:2

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật