TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu

THẾ GIỚI: World Cup

02:00Cameroon - Brazil 1:0
02:00Serbia - Thụy Sĩ 2:3

THẾ GIỚI: World Cup - Play Offs

22:00Hà Lan - Mỹ -:-

AI CẬP: Premier League

00:00Al Ahly - El Gaish 2:1

ALGERIA: Division 1

21:00CR Belouizdad - MC Alger -:-
21:00USM Alger - ES Setif -:-
23:00Saoura - Constantine -:-
00:00Kabylie - Paradou -:-

ALGERIA: Ligue 2

21:00CA Batna - MO Constantine -:-
21:00Ghozlane - Bordj Menail -:-
21:00Hamra Annaba - Telaghema -:-
21:00Khemis El Khechna - Skikda -:-
21:00Khroub - Ouargla -:-
21:00US Chaouia - Eulma -:-
21:00US Souf - Harrach -:-

ALGERIA: U21 League

16:00CR Belouizdad U21 - Constantine U21 1:1
16:00Saoura U21 - Chelghoum U21 -:-
21:00Arba U21 - Khenchela U21 -:-
21:00ASO Chlef U21 - El Bayadh U21 -:-
21:00Biskra U21 - Kabylie U21 -:-
21:00ES Setif U21 - Oran U21 -:-
21:00Magra U21 - USM Alger U21 -:-
21:00MC Alger U21 - Paradou U21 -:-

ẤN ĐỘ: ISL

19:00Chennaiyin - Hyderabad -:-
21:00Bengaluru FC - ATK Mohun Bagan -:-

ẤN ĐỘ: I-League

15:30Rajasthan United - Neroca FC 1:0

ANGOLA: Girabola

21:00Bravos do Maquis - Dragao -:-
21:30Academica - Petro Atletico -:-
21:30Interclube - C.R.D. Libolo -:-

ANH: Championship

19:30Sunderland - Millwall -:-

ANH: League One

02:45Bolton - Bristol Rovers 1:1
02:45Charlton - Cheltenham 0:1
02:45Ipswich - Fleetwood 1:1
02:45Morecambe - Exeter 1:1
02:45Peterborough - Barnsley 1:2
02:45Plymouth - Port Vale 0:2
19:30Derby - Sheffield Wed -:-
19:30MK Dons - Burton -:-
19:30Shrewsbury - Lincoln -:-
20:00Forest Green - Cambridge Utd -:-
22:00Accrington - Oxford Utd -:-

ANH: League Two

02:45Crewe - Newport 1:2
02:45Doncaster - Walsall 0:2
02:45Stevenage - Barrow 5:0
19:30AFC Wimbledon - Grimsby -:-
19:30Gillingham - Salford -:-
19:30Leyton Orient - Bradford City -:-
20:00Carlisle - Sutton -:-
22:00Crawley - Swindon -:-
22:00Hartlepool - Stockport County -:-
22:00Mansfield - Colchester -:-
22:00Northampton - Tranmere -:-
22:00Rochdale - Harrogate -:-

ANH: National League

19:30Barnet - Wealdstone -:-
19:30Bromley - Yeovil -:-
19:30Dag & Red - Torquay -:-
19:30Eastleigh - Boreham Wood -:-
19:30FC Halifax - Chesterfield -:-
19:30Gateshead - Aldershot -:-
19:30Maidenhead - Dorking -:-
19:30Scunthorpe - Notts Co -:-
19:30Solihull Moors - Oldham -:-
19:30Southend - Altrincham -:-
19:30Woking - Maidstone -:-
19:30York City - Wrexham -:-

ANH: National League North

02:45Alfreton - Kidderminster 1:1
02:45Chester - Blyth 1:0
02:45Darlington - Kettering 2:2
19:30AFC Telford - Banbury -:-
19:30Boston Utd - Leamington -:-
19:30Brackley Town - Spennymoor -:-
19:30Buxton - Bradford PA -:-
19:30Gloucester - AFC Fylde -:-
19:30King’s Lynn - Hereford -:-
19:30Peterborough Sports - Farsley -:-
19:30Southport - Scarborough -:-
22:00Chorley - Curzon Ashton -:-

ANH: National League South

02:45Bath - Welling 1:1
19:30Chelmsford - Dartford -:-
19:30Concord - Hemel Hempstead -:-
19:30Dover - St. Albans -:-
19:30Eastbourne Boro - Chippenham -:-
19:30Farnborough - Hampton & Richmond -:-
19:30Havant & W - Worthing -:-
19:30Oxford City - Dulwich Hamlet -:-
19:30Taunton - Braintree -:-
22:00Ebbsfleet - Slough -:-
22:00Hungerford - Tonbridge -:-
22:00Weymouth - Cheshunt -:-

ANH: NPL Premier Division

19:30Guiseley - Morpeth -:-
19:30Lancaster - Marine -:-
20:00Liversedge - Whitby -:-
20:00Marske - Bamber Bridge -:-
20:00South Shields - Ashton Utd -:-
20:00Warrington Rylands - Nantwich -:-
21:00Hyde - Gainsborough -:-
22:00FC United - Belper Town -:-
22:00Matlock - Radcliffe -:-
22:00Stafford - Atherton -:-
22:00Warrington - Stalybridge -:-

ANH: Southern League Central Division

19:30AFC Rushden & Diamonds - Alvechurch -:-
19:30Barwell - Nuneaton -:-
19:30Basford - Hitchin -:-
19:30Bromsgrove - Rushall -:-
19:30Hednesford - Stratford -:-
19:30Kings Langley - St. Ives -:-
19:30Mickleover - Leiston -:-
19:30Redditch - Ilkeston -:-
19:30Royston - Coalville -:-
19:30Tamworth - Bedford -:-
22:00Stourbridge - Needham Market -:-

ANH: Southern League South Division

02:45Bracknell - Swindon S 4:2
19:30Gosport - Tiverton -:-
19:30Merthyr Town - Beaconsfield Town -:-
19:30Weston-super-Mare - Hartley Wintney -:-
20:00Salisbury - Hendon -:-
20:30Hanwell Town - Plymouth Parkway -:-
22:00Dorchester - Chesham -:-
22:00Hayes & Yeading - Winchester -:-
22:00Met. Police - Yate Town -:-
22:00North Leigh - Poole -:-
22:00Truro - Harrow -:-

ANH: Isthmian League Premier Division

02:45Margate - Billericay 0:0
19:30Enfield Town - Bishop's Stortford -:-
20:00Horsham FC - Aveley -:-
20:00Kingstonian - Cray Wanderers -:-
21:00Bowers & Pitsea - Hornchurch -:-
22:00Bognor Regis - Hastings -:-
22:00Canvey - Folkestone -:-
22:00Carshalton - Potters Bar -:-
22:00Corinthian-Casuals - Brightlingsea -:-
22:00Haringey - Lewes -:-
22:00Herne Bay - Wingate & Finchley -:-

ANH: Premier League Cup

02:00Southampton U21 - Colchester U21 7:1
19:00Birmingham U21 - Everton U21 -:-
21:00Cardiff U21 - Wolves U21 -:-

ANH: Premier League U18

22'Brighton U18 - Crystal Palace U18 0:1
22'Fulham U18 - Norwich U18 2:0
22'Stoke City U18 - Nottingham U18 0:0
22'West Ham U18 - Tottenham U18 0:2
18:30HoãnLeicester U18 - Arsenal U18 -:-
18:30Manchester Utd U18 - Leeds U18 -:-
19:00Aston Villa U18 - Chelsea U18 -:-
19:00Everton U18 - Derby U18 -:-
19:00Manchester City U18 - Wolves U18 -:-
19:30Liverpool U18 - Sunderland U18 -:-

ANH: Super League Nữ

19:30Manchester Utd Nữ - Aston Villa Nữ -:-
21:00Arsenal Nữ - Everton Nữ -:-
22:00Leicester Nữ - Chelsea Nữ -:-

ARMENIA: Premier League

68'Noah - Lernayin Artsakh 2:0
59'Van - BKMA 0:1

AZERBAIJAN: Premier League

00:00Neftci Baku - Qarabag 0:4
45+'Gabala - Sabail 1:1
20:00Sabah Baku - Shamakhi -:-

BẮC IRELAND: NIFL Premiership

02:45Glenavon - Larne 0:1
22:00Ballymena - Cliftonville -:-
22:00Coleraine - Dungannon -:-
22:00Crusaders - Glentoran -:-
22:00Linfield - Carrick Rangers -:-

BẮC IRELAND: NIFL Championship

02:45Annagh - Dundela 3:0
21:00Knockbreda - Ballyclare -:-
21:00Newington - Warrenpoint -:-
22:00Ards - Institute -:-
22:00Dergview - H&W Welders -:-
22:00Loughgall - Ballinamallard -:-

BẮC MACEDONIA: 2. MFL

19:00Arsimi - Belasica -:-
19:00Borec - KF Gostivar -:-
19:00Detonit Plackovica - Voska Sport -:-
19:00Karaorman - Besa 1976 -:-
19:00Kozuf Gevgelija - Teteks -:-
19:00Lok. Skopje - Sasa -:-
19:00Ohrid - Sloga Vinica -:-
19:00Pelister - Vardar -:-

BAHRAIN: Premier League

00:30Al Khalidiyah - East Riffa 1:1

BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central

18:00Escola Warszawa U19 - Legnica U19 -:-
18:00Gornik Z. U19 - Slask W. U19 -:-
18:00Jagiellonia U19 - Pogon Szczecin U19 -:-
18:00Rakow Czestochowa U19 - Korona Kielce U19 -:-
18:00Zaglebie U19 - Legia U19 -:-
19:00Lechia G. U19 - Arka Gdynia U19 -:-
22:00Cracovia U19 - Wisla U19 -:-

BENIN: Ligue 1

22:00AS Cotonou - Adjidja -:-
22:00Avrankou Omnisport - JAK -:-
22:00Aziza - Coton FC -:-
22:00Damissa - Buffles du Borgou -:-
22:00Dynamique Djougou - Bembereke -:-
22:00Dynamo Abomey - Energie Sports -:-
22:00Ouidah - Djeffa -:-
22:00Soleil - Espoir -:-

BỈ: Challenger Pro League

02:00Anderlecht U23 - Genk U23 2:0
02:00St. Liege U23 - Lierse K. 2:4
22:00Virton - Lommel SK -:-

BỈ: Second Amateur Division Group ACFF

20:30Stockay-Warfusee - Seraing Utd 2 -:-

BỈ: Second Amateur Division Group VFV A

00:00KRC Harelbeke - Olsa Brakel -:-

BỈ: Second Amateur Division Group VFV B

00:30Hades - K. Berchem Sport -:-

BỈ: Super League Nữ

02:30Femina Woluwe Nữ - St. Liege Nữ 0:1
02:30Gent Nữ - Charleroi Nữ 6:0
19:30Genk Nữ - Waregem Nữ -:-
21:30Aalst Nữ - RSC Anderlecht Nữ -:-
22:15Club Brugge Nữ - Mechelen Nữ -:-

BỈ: 1st National Nữ

02:00Genk II Nữ - Leuven II Nữ 2:4
20:30Tienen Nữ - RFC Liege Nữ -:-
20:30Zwevezele Nữ - St. Liege II Nữ -:-
21:00Gent II Nữ - Waregem II Nữ -:-
21:30GBA Kontich Nữ - Mons Nữ -:-
22:00Famkes Merkem Nữ - Moldavo Nữ -:-
23:00Westerlo Nữ - Chastre Nữ -:-
00:30RSC Anderlecht II Nữ - Wuustwezel Nữ -:-

BỜ BIỂN NGÀ: Ligue 1

01:00San Pedro - ES Bafing 4:0
22:30AS Denguele - Racing d'Abidjan -:-
00:45Stella Adjame - Lys Sassandra -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga 3

02:00Varzim - Paredes 1:0
22'Sao Joao Ver - Braga B 0:0
20:00Caldas - Sporting CP B -:-
22:00CDC Montalegre - AD Fafe -:-
22:00Felgueiras - Vitoria Guimaraes B -:-
22:00Fontinhas - Oliveira Hospital -:-
22:00Vilaverdense - Canelas 2010 -:-
22:00Vitoria Setubal - Amora -:-

BỒ ĐÀO NHA: Campeonato de Portugal

22:00Pevidem - Vila Mea -:-

BỒ ĐÀO NHA: League Cup

03:45Torreense - Famalicao 1:0
00:00Casa Pia - Braga -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga BPI Nữ

22:00Ouriense Nữ - SL Benfica Nữ -:-

BOTSWANA: Premier League

21:00Eleven Angels - Sua Flamingoes -:-
21:00Orapa United - Morupule -:-
21:00Police XI - Jwaneng Galaxy -:-
21:00Security Systems - Nico United -:-
21:00Township Rollers - Extension Gunners -:-

BULGARIA: Third League - South-West

19:00HoãnCSKA Sofia II - Vihren -:-
19:00Rilski Sportist - Nadezhda Dobroslavci -:-
19:00Septemvri Simitli - Kostinbrod -:-
19:00Vladaya - Kyustendil -:-

BULGARIA: Bulgarian Cup

63'Slavia Sofia - Botev Plovdiv 2:1
20:00Cherno More - Lok. Plovdiv -:-

BURKINA FASO: Premier League

22:30Majestic - ASFA Yennega -:-
22:30RDF - ASEC Koudougou -:-
22:30Vitesse - Etoile Filante -:-
00:45Salitas - USFA -:-

BURUNDI: Primus League

20:00Aigle Noir - New Oil -:-
20:00Magara Young Boys - Rukinzo -:-

CAMPUCHIA: CPL - Nhóm Championship

18:30Phnom Penh Crown - Boeung Ket -:-
18:30Svay Rieng - Visakha -:-

CỘNG HÒA SÉC: Tipsport liga

16:30Taborsko - Liberec 2:6
19:00Bohemians - Zizkov -:-
19:00Sigma Olomouc - Skalica -:-

CROATIA: Prva NL

19:30Bijelo Brdo - Jarun -:-
19:30Cibalia - Dubrava -:-
19:30Dugopolje - Orijent -:-

ĐAN MẠCH: Elitedivisionen Nữ

19:30Aarhus Nữ - Nordsjaelland Nữ -:-
19:30Fortuna Hjorring Nữ - Sundby Nữ -:-
19:30KoldingQ Nữ - Koge Nữ -:-
19:30Thisted FC Nữ - Brondby Nữ -:-

ĐỨC: Regionalliga North

02:00Emden - Lubeck 0:6
19:00Hamburger SV II - TSV Havelse -:-
19:00Hannover II - BSV Rehden -:-

ĐỨC: Regionalliga Nordost

01:00TB Berlin - Lichtenberg 2:0
01:00Viktoria Berlin - Meuselwitz 2:0
19:00BFC Dynamo - Altglienicke -:-
19:00HoãnHertha Berlin II - Berliner AK 07 -:-
20:00Babelsberg - Jena -:-

ĐỨC: Regionalliga West

01:30Fortuna Koln - Ahlen 2:1
20:00Duren - Alemannia Aachen -:-
20:00Dusseldorf II - Bocholt -:-
20:00Kaan-Marienborn - Straelen -:-
20:00Oberhausen - B. Monchengladbach II -:-
20:00Preussen Munster - Wiedenbruck -:-
20:00Rodinghausen - Lippstadt -:-
20:00Wuppertaler - SG Wattenscheid -:-

ĐỨC: Regionalliga Sudwest

20:00Bahlinger - Ulm -:-
20:00Eintracht Trier - Stuttgart II -:-
20:00Freiberg - Balingen -:-
20:00FSV Frankfurt - FC 08 Homburg -:-
20:00Fulda-Lehnerz - Aalen -:-
20:00Hoffenheim II - Offenbach -:-
20:00Mainz II - Steinbach Haiger -:-
20:00RW Koblenz - Kassel -:-
20:00Worms - Walldorf -:-

ĐỨC: Regionalliga Bayern

20:00Aschaffenburg - Bayern II -:-
20:00Buchbach - Augsburg II -:-
20:00HoãnEichstatt - Hankofen-Hailing -:-
20:00Illertissen - Rain/Lech -:-
20:00HoãnPipinsried - Nurnberg II -:-
20:00Schweinfurt - Heimstetten -:-
20:00HoãnSpvgg Ansbach 09 - Wurzburger Kickers -:-
20:00Turkgucu Munchen - Aubstadt -:-
20:00HoãnUnterhaching - Burghausen -:-
20:00HoãnVilzing - Furth II -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV-Nord

01:30Furstenwalde - 1.FC Frankfurt 2:1
01:45Hertha Zehlendorf - Rostocker FC 1:2
19:00Blau Weiss Berlin - Pampow -:-
19:00HoãnSchwerin - Tasmania Berlin -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd

19:00Auerbach - SV 1890 Westerhausen -:-
19:00HoãnBautzen - Eilenburg -:-
19:00HoãnBischofswerdaer - Grimma -:-
19:00Freital - Blau-Weiss Zorbau -:-
19:00HoãnHalle - An der Fahner Hohe -:-
19:00Plauen - Krieschow -:-
19:00HoãnSandersdorf - Ludwigsfelder -:-

ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein

19:30SC Weiche-08 II - Oldenburger -:-
20:00HoãnDornbreite Lubeck - Bordesholm -:-
20:00Flensburg - Neumunster -:-
20:00Husumer - Todesfelde -:-
20:00Inter Turkspor Kiel - Eichede -:-
20:00Kilia Kiel - Frisia Risum-Lindholm -:-

ĐỨC: Oberliga Hamburg

01:00Suderelbe - Niendorfer TSV 2:1
01:30Harksheide - Sasel 1:0
01:30SC Victoria Hamburg - TSV Buchholz 08 3:2
01:30TuS Osdorf - Tornesch 2:2
20:00Curslack-Neuengamme - Turkiye Wilhelmsburg -:-
21:30Altona - Hamm United -:-

ĐỨC: Oberliga Bremen

19:30Blumenthaler - Geestemunde -:-
20:00Brinkumer - BTS Neustadt -:-
20:00Komet Arsten - OSC Bremerhaven -:-
20:00Woltmershausen - Vatan Bremen -:-
22:00Surheide - Aumund-Vegesack -:-

ĐỨC: Oberliga Niedersachsen

20:00Hannoverscher SC - Ramlingen-Ehlershausen -:-
20:00Lupo-Martini Wolfsburg - Gifhorn -:-

ĐỨC: Oberliga Westfalen

21:00Bovinghausen - Eintracht Rheine -:-

ĐỨC: Oberliga Hessen

01:30Eddersheim - Eintracht Frankfurt II 0:2
20:00Giessen - Neuhof -:-
20:00Hadamar - Fernwald -:-
20:00HoãnSV Steinbach - TUS Dietkirchen -:-
20:30HoãnBaunatal - Alzenau -:-
20:30Friedberg - Waldgirmes -:-
20:30Hanau - Weidenhausen -:-
23:00Unter-Flockenbach - Viktoria Griesheim -:-

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

01:30HoãnSG 2000 Mulheim-Karlich - Engers -:-
20:00Auersmacher - Kaiserslautern II -:-
20:00Gonsenheim - TuS Koblenz -:-
20:00Schott Mainz - Karbach -:-
21:30Diefflen - Arminia Ludwigshafen -:-
21:30Jagersburg - Hertha Wiesbach -:-
21:30Mechtersheim - Elversberg II -:-
21:30Morlautern - Dudenhofen -:-
21:30Waldalgesheim - Pfeddersheim -:-
00:00Ahrweiler - Kirchberg -:-

ĐỨC: Oberliga Bayern Nord

20:00Cham - Weiden -:-

ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg

01:00Grossaspach - Backnang 3:1
01:00Rielasingen-Arlen - Ravensburg 2:1
20:00FC Holzhausen - Villingen -:-
20:00Goppinger SV - Oberachern -:-
20:00Offenburger FV - ATSV Mutschelbach -:-
20:00Reutlingen - Pforzheim -:-
20:00Stutt. Kickers - Bietigheim-Bissingen -:-
20:00SU Neckarsulm - Hollenbach -:-
22:00Freiburger - Nottingen -:-

ĐỨC: Oberliga Mittelrhein

20:30Bergisch Gladbach - Friesdorf -:-

ĐỨC: Oberliga Niederrhein

01:30SSVg Velbert - Hamborn 4:1
22:00Baumberg - Sonsbeck -:-
22:00TVD Velbert - Schonnebeck -:-
23:00Meerbusch - Kray -:-
00:00Uerdingen - Germania Ratingen -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga North

62'Hansa Rostock U19 - Dresden U19 1:2
55'RB Leipzig U19 - Hamburger SV U19 0:4
Giải laoHertha U19 - Viktoria Berlin U19 2:0
22'Berliner AK 07 U19 - Cottbus U19 0:0

ĐỨC: Junioren Bundesliga South

59'Freiburg U19 - Heidenheim U19 1:1
20:00Karlsruher SC U19 - Nurnberg U19 -:-
20:00Munich 1860 U19 - Reutlingen U19 -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga West

66'Bochum U19 - Oberhausen U19 1:1
60'Leverkusen U19 - Viktoria Koln U19 1:0
19:00Hilden U19 - Bonner U19 -:-
19:00Verl U19 - RW Essen U19 -:-

ĐỨC: Bundesliga Nữ

01:15Hoffenheim Nữ - Bayern Munich Nữ 0:4
19:00Wolfsburg Nữ - Eintracht Frankfurt Nữ -:-
22:00Freiburg Nữ - Duisburg Nữ -:-

ESWATINI: MTN Premier League

20:00Madlenya - Royal Leopards -:-
20:00HoãnSeven Dreams - Mbabane Highlanders -:-
20:00Tambankulu - Denver -:-

GHI-NÊ: Ligue 1

23:00Kaloum Star - Kamsar -:-
23:00SOAR - Flamme Olympique -:-

GIBRALTAR: National League

02:45Lincoln Red Imps - Lions Gibraltar 6:0
22:00St Josephs - Lynx -:-
00:30Europa FC - College 1975 FC -:-

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

86'Bolnisi - Loco. Tbilisi 5:2
90+'Dinamo Batumi - Torpedo Kutaisi 1:2
90+'Dinamo Tbilisi - Gagra 2:1
90+'Saburtalo Tbilisi - Telavi 0:1
19:00Dila Gori - Samgurali -:-

HÀ LAN: Tweede Divisie

19:00Lisse - HFC -:-
19:30Noordwijk - Rijnsburgse Boys -:-
20:00Excelsior Maassluis - AFC -:-
20:00Jong Volendam - Hardenberg -:-
20:00Kozakken Boys - Jong Sparta Rotterdam -:-
20:00Scheveningen - TEC -:-
20:00Spakenburg - Katwijk -:-
21:00Quick Boys - IJsselmeervogels -:-

HÀ LAN: Derde Divisie

19:00VVSB - Watergraafsmeer -:-
19:30ASWH - ACV Assen -:-
19:30Excelsior 31 - Rijnvogels -:-
19:30VVOG - Harkemase Boys -:-
20:00GVVV - Barendrecht -:-
20:00SteDoCo - Urk -:-
20:00Ter Leede - VV DOVO -:-
20:30Hoek - DVS '33 Ermelo -:-
21:00Sparta Nijkerk - Staphorst -:-
21:00HoãnSportlust - RKAV Volendam -:-

HÀ LAN: Divisie 1 U21 - Mùa Thu

19:00Den Haag U21 - Groningen U21 -:-
19:00Graafschap U21 - Feyenoord U21 -:-
21:00FC Emmen U21 - Almere City U21 -:-
21:00Willem II U21 - Zwolle U21 -:-

HÀ LAN: Divisie 1 U18 - Mùa Thu

18:30FC Twente/Heracles U18 - Den Haag U18 -:-
20:30Ajax U18 - Feyenoord U18 -:-
21:00AZ Alkmaar U18 - Graafschap U18 -:-
21:00Zwolle U18 - PSV U18 -:-

HÀ LAN: Eredivisie Nữ

01:30HoãnAjax Nữ - PEC Zwolle Nữ -:-
01:30Feyenoord Nữ - Twente Nữ 0:1
01:30Sittard Nữ - Telstar Nữ 2:2
01:30VV Alkmaar Nữ - Den Haag Nữ 0:3

HỒNG KÔNG: Premier League

14:00Southern District - Tai Po 3:1

HỒNG KÔNG: FA Cup

64'Kitchee - Sham Shui Po 2:1

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

19:00DVTK - Haladas -:-

HUNGARY: NB III - East

19:00Korosladany MSK - Debrecen II -:-

HUNGARY: Hungarian Cup Nữ

19:00MTK Hungaria Nữ - Gyor Nữ -:-

HY LẠP: Super League 2

18:45Apollon Smyrnis - PAE Chania -:-
20:00Karditsa - Niki Volos -:-
20:00Makedonikos - Iraklis 1908 -:-
20:00PAE Egaleo - Olympiacos Piraeus B -:-

INDONESIA: Liga 1

16:00HoãnPSS Sleman - RANS Nusantara -:-
18:15HoãnBhayangkara Solo - Persik Kediri -:-

INDONESIA: Liga 2 - Vòng 1

14:15HoãnSulut Utd - Deltras Sidoarjo -:-
15:15HoãnBekasi City - Persijap Jepara -:-
15:15HoãnGresik - PSCS Cilacap -:-
15:15HoãnPersikab - Nusantara -:-
15:15HoãnPersipa Pati - Persela Lamongan -:-
15:15HoãnPutra Delta - Persewar Waropen -:-
15:30HoãnPSMS Medan - PSPS Riau -:-
16:30HoãnPersiraja Aceh - Sriwijaya -:-

KENYA: Premier League

22'Police FC - Kakamega Homeboyz 0:0
19:00Nzoia Sugar - Sofapaka -:-
20:00HoãnGor Mahia - Wazito -:-
20:00HoãnKariobangi Sharks - Mathare Utd. -:-
20:00Ulinzi Stars - Posta Rangers -:-
20:00HoãnVihiga - Bidco United -:-

KENYA: Super League

19:00Mwatate United - Naivas FC -:-
19:00Vihiga United - Coastal Heroes -:-
20:00HoãnKajiado - Gusii -:-
20:00HoãnMara Sugar - Fortune Sacco -:-
20:00HoãnMombasa Elite - APS Bomet -:-
20:00HoãnMurang'a - Darajani Gogo -:-

LI-BĂNG: Premier League

19:15Tadamon - Al Sahel -:-
19:30Al Hikma - Al Akhaa Al Ahli -:-

LIBYA: Premier League

00:00Al Nasr - Al Taawun 1:1
20:00Darnes - Al-Suqoor -:-
20:30Abu Salim - Al Madina -:-
20:30Al-Khmes - Al-Athad -:-
20:30Asaria - Al-Ittihad -:-
00:00Al Hilal - Al Tahaddi -:-

LUXEMBOURG: National Division

22:00Ettelbruck - Racing Luxembourg -:-
00:00Mondercange - Kaerjeng -:-

MALI: Premiere Division

23:00Foot Elite - Real Bamako 1:1
23:00Black Stars - CO Bamako -:-

MALTA: Premier League

22'Gzira - Balzan 0:0
22'Sirens - Hibernians 0:0
20:15Floriana - Marsaxlokk -:-

MALTA: Challenge League

18:00Attard - Naxxar Lions -:-
20:15San Gwann - Melita FC -:-
20:15St. Andrews - Fgura -:-
00:00Mqabba FC - Lija Athletic -:-
00:00Vittoriosa - Mtarfa -:-

MA-RỐC: Botola 2

22:00Chabab Atlas Khenifra - Stade Marocain -:-
22:00Sale - Ittifaq Marrakech -:-
22:00Youssoufia Berrechid - Dcheira -:-

MAURITANIA: Ligue 1

23:15Kaedi - ASAC Concorde -:-
00:00Chemal - SNIM -:-

MAURITIUS: Super League

18:30Pamplemousses - Grande Riviere -:-
21:30Entente Boulet - Savanne -:-

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

19:00Jedinstvo - Rudar -:-
19:00Jezero - Decic -:-
19:00Mornar Bar - Buducnost -:-
19:00OFK Petrovac - Iskra -:-
19:30Arsenal Tivat - Sutjeska -:-

MONTENEGRO: Druga Liga

19:00Igalo - OFK Niksic -:-
19:00Kom Podgorica - Bokelj -:-
19:00Mladost DG - Zeta -:-
19:00Otrant - FK Podgorica -:-

MOZAMBIQUE: Mocambola

20:00LD Maputo - Ferroviario Nampula -:-

NAMIBIA: Premier League

19:00Julinho Sporting - Okahandja -:-
19:00Young Brazilians - Blue Waters -:-
20:00Life Fighters - Mighty Gunners -:-

NEW ZEALAND: National League Nữ

06:00Western Springs Nữ - Central Football Nữ 9:0
07:30Northern Rovers Nữ - Canterbury United Nữ 6:3

NHẬT BẢN: WE League Nữ

11:00JEF United Nữ - Albirex Niigata Nữ 1:1
12:00Nojima Stella Nữ - Mynavi Sendai Nữ 1:2
12:00Omiya Ardija Nữ - Urawa Nữ 0:3

NIGER: Ligue 1

22:00Liberte - ASFAN -:-
22:00Tahoua - Sahel -:-

PHÁP: National

01:30Bastia-Borgo - Red Star 0:4
01:30Chateauroux - Stade Briochin 2:2
01:30Cholet - Villefranche 0:0
01:30Concarneau - Avranches 3:1
01:30Dunkerque - Martigues 0:1
01:30Le Mans - Bourg en Bresse 1:1
01:30Nancy - Paris 13 Atl. 1:0
01:30Orleans - Le Puy-en-Velay 1:2

PHÁP: National 2 - Bảng A

22:00Rennes II - Chartres -:-
23:00Caen II - Saint-Pryve -:-
00:00Blois - Evreux -:-
00:00Granville - Beauvais -:-
00:00Guingamp II - Chateaubriant -:-
00:00Poissy - Vannes -:-
00:00Rouen - Racing Club de France -:-
00:00Saint-Malo - Chambly -:-

PHÁP: National 2 - Bảng B

01:30Boulogne - Wasquehal 1:0
22:00Haguenau - Colmar -:-
23:00ASM Belfort - Sainte-Genevieve -:-
23:00Reims II - Epinal -:-
00:00Creteil - St Quentin -:-
00:00FC 93 - Lusitanos -:-
00:00Fleury-Merogis - Besancon -:-
00:00Metz II - Furiani Agliani -:-

PHÁP: National 2 - Bảng C

00:00Sete - Hyeres 2:0
22:00Aubagne - Jura Sud -:-
00:00Canet Roussillon - Louhans Cuiseaux -:-
00:00Frejus Saint Raphael - Grasse -:-
00:00Lyon - La Duchere - Auxerre II -:-
00:00Marignane - Ales -:-
00:00Thonon-Evian - Lyon II -:-
00:00Toulon - Saint Priest -:-

PHÁP: National 2 - Bảng D

01:00Les Herbiers - Trelissac 2:1
01:30Bergerac - GOAL FC 2:2
02:00Angouleme CFC - Andrezieux 1:1
00:00Angers II - Bourges 18 -:-
00:00Nantes II - Lorient II -:-
00:00Vierzon Foot - Saumur Olympique -:-
00:30Moulins-Yzeure - Chamalieres -:-

PHÁP: Division 1 Nữ

00:00Montpellier Nữ - Fleury 91 Nữ 1:1
20:30Bordeaux Nữ - Rodez AF Nữ -:-
20:30Guingamp Nữ - Soyaux Nữ -:-
20:30Lyon Nữ - Dijon Nữ -:-
20:30Reims Nữ - Le Havre Nữ -:-

ROMANIA: Liga 1

00:00Petrolul - U. Cluj 2:0
20:30FC Voluntari - FC Hermannstadt -:-
00:00Univ. Craiova - U Craiova 1948 -:-

ROMANIA: Liga 2

16:00Otelul - Metaloglobus Bucharest 3:0
16:00Politehnica Timisoara - Csikszereda M. Ciuc 2:1
16:00Progresul Spartac - CSM Slatina 1:1
16:00Selimbar - CSC Dumbravita 0:3
16:00Unirea Constanta - Poli Iasi 1:2
16:00Unirea Dej - Baia Mare 1:1
16:00Viitorul Tg. Jiu - Ripensia Timisoara 3:1
7'FC Brasov - Din. Bucuresti 0:0

ROMANIA: Liga 3 - Seria 1

19:00Ceahlaul - Stiinta Miroslava -:-
19:00CSM Bacau - Foresta Suceava -:-
19:00Dante Botosani - Csikszereda M. Ciuc 2 -:-
19:00Somuz Falticeni - Bucovina Radauti -:-
19:00Viitorul Darabani - Brodoc -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 2

19:00Braila - Metalul Buzau -:-
19:00Sporting Liesti - Viitorul Ianca -:-
19:00Vointa Limpezis - CSM Focsani -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 3

19:00Afumati - Gloria Baneasa -:-
19:00Amara - Inainte Modelu -:-
19:00Calarasi - Agricola Borcea -:-
19:00Gloria Albesti - Recolta Gh. Doja -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 4

19:00CS Din. Bucuresti - Bradu -:-
19:00Moreni - FC Pucioasa -:-
19:00Tunari - FCSB 2 -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 5

19:00Cetate Rasnov - Paulesti -:-
19:00CS Blejoi - CSO Plopeni -:-
19:00Sepsi Sf. Gheorghe 2 - Kids Tampa Brasov -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 6

19:00Cetatea - CSM Alexandria -:-
19:00Horezu - Calimanesti -:-
19:00Petrolul Potcoava - CS U Craiova 2 -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 7

19:00Jiul Petrosani - Lupac -:-
19:00Progresul Ezeris - CSM Deva -:-
19:00Viitorul Simian - Retezatul Hateg -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 9

19:00Sanatatea Cluj - Ocna Mures -:-
19:00Unirea Ungheni - Corvinul Hunedoara -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 10

19:00CFR Cluj II - CSM Zalau -:-
19:00CSM Satu Mare - Sighetu Marmatiei -:-
19:00Minerul Ocna Dej - Victoria Carei -:-
19:00Simleul Silvaniei - Baile Felix -:-

RWANDA: Premier League

00:00Gasogi United - APR 0:0
20:00AS Kigali - Kiyovu -:-
20:00Espoir - Sunrise -:-
20:00Rutsiro - Police -:-

SAN MARINO: Campionato Sammarinese

21:00Cailungo - Murata -:-
21:00Domagnano - Libertas -:-
21:00La Fiorita - Faetano -:-
21:00Virtus - Cosmos -:-

SCOTLAND: Championship

22:00Arbroath - Morton -:-
22:00Ayr - Raith -:-
22:00Cove Rangers - Partick Thistle -:-
22:00Inverness - Dundee FC -:-
22:00Queen's Park - Hamilton -:-

SCOTLAND: League One

22:00Clyde - FC Edinburgh -:-
22:00Dunfermline - Queen of South -:-
22:00Falkirk - Airdrieonians -:-
22:00Kelty Hearts - Peterhead -:-
22:00Montrose - Alloa -:-

SCOTLAND: League Two

22:00Bonnyrigg Rose - Dumbarton -:-
22:00East Fife - Annan -:-
22:00Elgin City - Stenhousemuir -:-
22:00Forfar Athletic - Albion Rovers -:-
22:00Stranraer - Stirling -:-

SCOTLAND: Highland League

21:00Strathspey Thistle - Rothes -:-
22:00HoãnBrora Rangers - Lossiemouth -:-
22:00Huntly - Wick Academy -:-
22:00Keith - Fraserburgh -:-

SCOTLAND: Lowland League

02:45Broomhill - Civil Service Strollers 4:1
22:00Berwick - Dalbeattie Star -:-
22:00Bo'ness United - Rangers B -:-
22:00Caledonian Braves - East Stirlingshire -:-
22:00Celtic B - Edinburgh University -:-
22:00Cumbernauld Colts - Spartans -:-
22:00Gala Fairydean - East Kilbride -:-
22:00Gretna 2008 - Cowdenbeath -:-
22:00Tranent Juniors - Hearts 2 -:-

SEYCHELLES: First Division League

18:30Anse Reunion - La Passe -:-
19:00Mont Fleuri - Bazar Brothers -:-
22:00Saint Louis - Real Maldives -:-

SÍP: First Division

00:00Doxa - Chloraka 2:0
00:00Paralimni - AEK Larnaca 0:2
00:00Nea Salamis - APOEL -:-
00:00Paphos - Ol. Nicosia -:-

SÍP: Division 2

19:30Alki Oroklini - Peyia 2014 FC -:-
19:30Anagennisi Derynia - Ermis -:-
19:30Ayia Napa - Xylotymbou -:-
19:30M.E.A.P. Nisou - Othellos Athienou -:-
19:30Ypsonas - PAEEK -:-

SLOVENIA: 1. SZNL Nữ

02:00Primorje Nữ - Krim Nữ 4:1

SUDAN: Premier League

23:30Hay al-Arab - Alfalah Atbra -:-

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

22'Dodoma Jiji - Ruvu Shooting 1:0
20:00Coastal Union - Simba -:-

TÂY BAN NHA: La Liga 2

03:30Granada CF - Alaves 3:1
22:15Zaragoza - UD Ibiza -:-
00:30Gijon - Las Palmas -:-
00:30Mirandes - Albacete -:-

TÂY BAN NHA: Primera RFEF - Group 1

00:00Alcorcon - Fuenlabrada -:-
00:00Merida AD - Rayo Majadahonda -:-
00:00Real Madrid B - Leonesa -:-
00:00Unionistas - CD Badajoz -:-

TÂY BAN NHA: Primera RFEF - Group 2

00:00Calahorra - La Nucia -:-
00:00CF Intercity - Barcelona B -:-
00:00Eldense - UD Logrones -:-
00:00R. Sociedad B - Osasuna B -:-
00:00SD Logrones - Castellon -:-

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 1

22:00R. Oviedo B - Polvorin -:-
22:30Valladolid Promesas - Marino de Luanco -:-
00:00Laredo - Rayo Cantabria -:-

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 2

22:00UD Logrones B - Alaves B -:-
00:00Beasain - Real Sociedad C -:-
00:00Utebo FC - Mutilvera -:-

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 3

23:00Valencia B - Teruel -:-

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 5

19:00Leganes B - Alcorcon B -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 1

18:00Dep. Fabril - CD Choco -:-
22:30Alondras - Racing Club Villalbes -:-
23:00Arzua - Gran Pena -:-
00:00Estradense - Silva SD -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 2

22:15Luarca - CD Colunga -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 3

21:30Guarnizo - Gama -:-
21:30UC Cartes - Castro -:-
22:30UD Samano - Atletico Albericia -:-
22:45Solares - Textil Escudo -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 4

22:00San Ignacio - Pasaia -:-
22:30Touring KE - Aurrera Ondarroa -:-
23:00Basconia - Leioa -:-
23:00Lagun Onak - Anaitasuna FT -:-
23:45SD Deusto - Aurrera de Vitoria -:-
00:15Urduliz - Padura -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 5

00:00L Hospitalet - CE Europa -:-
00:00Sant Andreu - Girona B -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 6

22:00Roda - Rayo Ibense -:-
23:30Acero - Gandia -:-
23:30Jove - Patacona -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 8

22:00Ponferradina B - Numancia B -:-
22:00Santa Marta Tormes - Leonesa B -:-
22:00Unami CP - Becerril -:-
22:30Atl. Astorga - Mirandes B -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 9

00:00Huetor Tajar - Malaga City -:-
00:30Atletico de Porcuna - Huetor Vega -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 10

23:00Atletico Espeleno - Ciudad de Lucena -:-
23:00Pozoblanco - Cartaya -:-
00:00Coria C.F. - Ceuta B -:-
00:30Puente Genil - Conil -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 11

21:45Constancia - Poblense -:-
22:00Llosetense - Inter Manacor -:-
22:00Mercadal - Portmany -:-
22:00PE Sant Jordi - Binissalem -:-
22:30Manacor - Santanyi -:-
23:30Collerense - Soller -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 12

04:00Estrella - Tenerife B 0:1
18:00Arucas - La Cuadra -:-
19:00Ibarra - Lanzarote -:-
19:00Panaderia - Mensajero -:-
19:30Tamaraceite - CD Marino -:-
23:30Santa Ursula - Villa Santa Brigida -:-
00:30Yaiza - San Fernando -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 15

02:15Huarte - Pena 2:1
02:30CD Ardoi - Burlades 1:0
21:30Alesves - Valle Egues -:-
21:45Ezcabarte - Azkoyen -:-
22:00Beti Onak - Oberena -:-
23:00Lagunak - Cortes -:-
23:00Txantrea - Pamplona -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 18

22:00Illescas - Torrijos -:-
22:30Ciudad Real - La Solana -:-
23:00Tarancon - Puertollano C.F. -:-
23:00Villarrubia - Azuqueca -:-

TÂY BAN NHA: Liga F Nữ

22'Barcelona Nữ - Real Sociedad Nữ 0:0
22'Sevilla FC Nữ - Granadilla Tenerife Nữ 0:0
22:00Athletic Bilbao Nữ - Madrid C. Nữ -:-
00:15Las Planas Nữ - Real Madrid Nữ -:-

TÂY BAN NHA: Primera Federacion Nữ

22'Cordoba Nữ - Athletic Bilbao B Nữ 1:1
22:00Albacete Nữ - Cacereno Nữ -:-

THÁI LAN: Thai League 2

Giải laoRanong - Samut Prakan City 1:1
22'Ayutthaya Utd - Customs Utd 0:0
22'Trat FC - Nakhon Pathom 0:0
18:30Raj Pracha - Krabi -:-
19:00Chainat - Uthai Thani -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00HủyAustria Vienna II (Aut) - Traiskirchen (Aut) -:-
23:00Besiktas (Tur) - Karagumruk (Tur) 1:1
23:00Wolfsberger (Nghiệp dư) (Aut) - Sturm Graz (Nghiệp dư) (Aut) 1:5
00:30HủyWiener Sport-Club (Aut) - Floridsdorfer AC (Aut) -:-
02:30Stoke (Eng) - Nottingham (Eng) 2:1
16:00Benesov (Cze) - Dukla Prague B (Cze) -:-
16:30GKS Jastrzebie (Pol) - Bielsko-Biala (Pol) 2:1
16:30Motorlet Prague (Cze) - Jablonec B (Cze) 2:3
16:30Trinec (Cze) - Vitkovice (Cze) 1:1
64'Ajax (Ned) - Blackburn (Eng) 0:1
17:00HủySK Rapid Vienna (Nghiệp dư) (Aut) - St. Polten (Aut) -:-
22'Cracovia (Pol) - L. Mikulas (Svk) 0:0
22'Dordrecht (Ned) - Telstar (Ned) 0:0
22'Korona Kielce (Pol) - Leczna (Pol) 1:0
22'Zwolle (Ned) - Oostende (Bel) 0:0
19:00AS Roma U19 (Ita) - SK Rapid Vienna (Nghiệp dư) (Aut) -:-
19:00Dundee Utd (Sco) - Swansea (Wal) -:-
19:30Almere City (Ned) - Twente (Ned) -:-
19:30Crystal Palace (Eng) - Botafogo RJ (Bra) -:-
20:00Galatasaray (Tur) - Rayo Vallecano (Esp) -:-
20:00Lamia (Gre) - Levadiakos (Gre) -:-
20:00Trabzonspor (Tur) - Hull (Eng) -:-
20:00HủyUtrecht (Ned) - Seraing (Bel) -:-
20:30Lausanne (Sui) - Basel (Sui) -:-
21:00Asteras Tripolis (Gre) - Atromitos (Gre) -:-
22:00Almeria (Esp) - Sturm Graz (Aut) -:-
22:00Giannina (Gre) - Panetolikos (Gre) -:-
23:00Fenerbahce (Tur) - Villarreal (Esp) -:-
00:00OFI Crete (Gre) - Anderlecht (Bel) -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB Nữ

02:40Slask Wroclaw Nữ (Pol) - Hradec Kralove Nữ (Cze) 7:0

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

00:00Eyupspor - Tuzlaspor 2:0
45+'Bandirmaspor - Altinordu 1:0
Giải laoBodrumspor - Genclerbirligi 2:0
20:00Samsunspor - Denizlispor -:-
23:00Sakaryaspor - Erzurumspor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig White Group

22'Bursaspor - Sanliurfaspor 0:1

THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig Red Group

22'1928 Bucaspor - Vanspor FK 0:0
22'Ankara Demirspor - Kastamonuspor 0:0
22'Kocaelispor - Etimesgut 1:0
22'Sariyer - Iskenderunspor 1:0
22'Serik Belediyespor - Diyarbekirspor 0:1

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 1

22'Karsiyaka - Yeni Mersin Idmanyurdu 0:0
22'Sile Yildizspor - Belediye Derince 0:0
22'Yomraspor - Catalca 0:0

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 2

22'Turgutluspor - Kusadasispor 0:0

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 3

22'Efeler 09 - Nigde Anadolu 1:1

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig Nữ

19:00Fenerbahce Nữ - Fomget GSK Nữ -:-

THỤY SĨ: Promotion League

23:00Bulle - Luzern II -:-

THỤY SĨ: Super League Nữ

22:00Aarau Nữ - Grasshopper Nữ -:-
22:00Luzern Nữ - St. Gallen Nữ -:-
22:00Rapperswil Nữ - Zurich Nữ -:-
22:00Young Boys Nữ - Basel Nữ -:-
22:00Yverdon Nữ - Servette Geneve FC Nữ -:-

TOGO: Championnat National

22:00Espoir - Dynamic Togolais -:-
22:00Kakadl - Gomido -:-

TRUNG QUỐC: Super League

18:30HoãnChengdu Rongcheng - Wuhan Three Towns -:-
18:30HoãnGuangzhou FC - Beijing Guoan -:-
18:30HoãnMeizhou Hakka - Changchun Yatai -:-
18:30HoãnShanghai Port - Shandong Taishan -:-
18:30HoãnWuhan FC - Dalian Pro -:-
18:30HoãnZhejiang Professional - Tianjin Jinmen Tiger -:-
19:00HoãnCangzhou - Shanghai Shenhua -:-
19:00HoãnGuangzhou City - Hebei -:-
19:00HoãnHenan Songshan Longmen - Shenzhen -:-

TRUNG QUỐC: Jia League

13:00Guangxi Pingguo Haliao - Beijing Technology 0:0
13:00Kunshan - Sichuan Jiuniu 2:0
13:00Nantong Zhiyun - Heilongjiang Ice City 0:2
13:00Qingdao Hainiu - Shenyang Urban FC 2:0
13:00Shijiazhuang Gongfu - Shaanxi Changan 4:3

TURKMENISTAN: Yokary Liga

16:30Energetik - Ahal -:-
17:00Altyn Asyr - Sagadam -:-

ÚC: A-League Nữ

11:00Melbourne City Nữ - Brisbane Roar Nữ 3:0
11:00Newcastle Nữ - Perth Nữ 2:2
11:00WS Wanderers Nữ - Sydney Nữ 0:1

UKRAINE: Youth League

18:00HoãnInhulets U19 - Oleksandriya U19 -:-

UKRAINE: Championship Nữ

61'EMC Podolie Nữ - Mariupol Nữ 0:2

WALES: Cymru Premier

02:45Airbus - Connahs Q. 1:2
02:45Bala - Flint 1:0
02:45Caernarfon - Newtown 2:3
02:45Haverfordwest - Penybont 2:1
02:45Pontypridd - Cardiff Metropolitan 0:1
02:45TNS - Aberystwyth 11:0

Ý: Serie B

20:00Venezia - Ternana -:-
00:00Cagliari - Parma -:-

Ý: Serie C - Bảng B

20:30Ancona - Alessandria -:-
20:30Carrarese - Torres -:-
20:30Fiorenzuola - Rimini -:-
20:30Gubbio - Siena -:-
20:30Imolese - Vis Pesaro -:-
20:30Montevarchi - Pontedera -:-
23:30Cesena - San Donato -:-
23:30Entella - Lucchese -:-
23:30Fermana - Reggiana -:-
23:30Olbia - Recanatese -:-

Ý: Serie D - Bảng A

20:30Ligorna - Bra -:-

Ý: Serie D - Group B

20:30Breno - Franciacorta -:-

Ý: Serie D - Bảng C

20:30Dolomiti Bellunesi - Union Clodiense -:-
20:30Mestre - Montebelluna -:-

Ý: Serie D - Group D

20:30United Riccione - Prato -:-

Ý: Serie D - Group G

20:30Arzachena - Aprilia -:-

Ý: Primavera 2

16:45Cosenza U19 - Imolese U19 -:-
17:00Crotone U19 - Entella U19 -:-
17:00Reggina U19 - Pescara U19 -:-
20:00Padova U19 - Reggiana U19 -:-
20:30AlbinoLeffe U19 - Venezia U19 -:-
20:30Ascoli U19 - Salernitana U19 -:-
20:30Benevento U19 - Monopoli U19 -:-
20:30Cittadella U19 - FeralpiSalo U19 -:-
20:30Cremonese U19 - Genoa U19 -:-
20:30Lazio U19 - Ternana U19 -:-
20:30Monza U19 - Como U19 -:-
20:30Parma U19 - Pordenone U19 -:-
20:30Pisa U19 - Viterbese U19 -:-
20:30Spezia U19 - Perugia U19 -:-
20:30Vicenza U19 - Brescia U19 -:-
21:00Spal U19 - Alessandria U19 -:-

Ý: Serie A Nữ

18:30Pomigliano Nữ - Sampdoria Nữ -:-
20:30Inter Nữ - Juventus Nữ -:-

ZAMBIA: Super League

20:00Chambishi - Kabwe -:-
20:00Forest Rangers - NAPSA Stars -:-
20:00Nchanga Rangers - Kansanshi -:-
20:00Nkana - ZESCO -:-
20:00Nkwazi - Lumwana Radiants -:-
20:00Prison Leopards - Power Dynamos -:-
20:00Red Arrows - Green Eagles -:-
20:00Zanaco - FC Muza -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật