TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Đã kết thúc

CHÂU ÂU: Champions League - Vòng loại

23:00Pyunik Yerevan (Arm) - CFR Cluj (Rou) 0:0
00:00Malmo FF (Swe) - Vikingur Reykjavik (Ice) 3:2
00:45Ludogorets (Bul) - Sutjeska (Mne) 2:0
01:00FC Ballkani (Kos) - Zalgiris (Ltu) 1:1
01:00Lech Poznan (Pol) - Qarabag (Aze) 1:0
01:00TNS (Wal) - Linfield (Nir) 1:0
01:30Shamrock Rovers (Irl) - Hibernians (Mlt) 3:0
01:45Shkupi (Mkd) - Lincoln Red Imps (Gib) 3:0

AI CẬP: Premier League

02:00El Gouna - Al Ahly 0:0

AI CẬP: Egypt Cup

23:00Smouha - Kafr El Sheikh 6:1

BẮC VÀ TRUNG MỸ: CONCACAF Championship Nữ

06:00Costa Rica Nữ - Panama Nữ 3:0
09:00Canada Nữ - Trinidad & Tobago Nữ 6:0

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

02:00Palmaflor - Tomayapo 2:1
05:15Royal Pari - Independiente Petrolero 3:2
07:30U. Sucre - Oriente Petrolero 2:0

BRAZIL: Serie B

05:00Chapecoense-SC - Londrina 0:3
05:00Ituano - Cruzeiro 1:1
07:30Operario - CRB 2:3

BRAZIL: Campeonato Mineiro 2 - Giai đoạn Chung kết

05:00Varginha - Ipatinga 3:2

CAMEROON: Elite Two - Play Offs

00:30Gazelle - Aigle Royal 2:1aet

CHÂU Á: AFF Championship U19

15:00Philippines U19 - Myanmar U19 1:3
17:00Brunei U19 - Việt Nam U19 0:4

CHÂU Á: AFF Championship Women

15:00Thái Lan Nữ - Úc U23 Nữ 2:2
18:00Indonesia Nữ - Malaysia Nữ 1:1
18:00Philippines Nữ - Singapore Nữ 7:0

CHÂU ÂU: Europa Conference League - Vòng loại

00:00Gzira (Mlt) - Atletic Escaldes (And) 1:1
00:00St Josephs (Gib) - Larne (Nir) 0:0

CHÂU PHI: COSAFA Cup

19:00Mauritius - Eswatini 0:3

CHÂU PHI: African Championship Nữ

00:00Burkina Faso Nữ - Senegal Nữ 0:1
03:00Uganda Nữ - Ma Rốc Nữ 1:3

ECUADOR: Serie B

07:00EL Nacional - Santo Domingo 2:0

ECUADOR: Copa Ecuador

04:00Delfin - Gualaceo 2:0

ESTONIA: Estonian Cup

23:00Marjamaa Kompanii - Helm 0:7

GRUZIA: Georgian Cup

20:30Iberia Tbilisi - Saburtalo Tbilisi 2 0:3

HÀN QUỐC: K League 1

17:00Incheon - Suwon FC 0:1
17:00Suwon Bluewings - Daegu 1:1
17:30Seoul - Jeonbuk 0:1

HÀN QUỐC: K League 2

17:00Jeonnam - Gyeongnam 1:1
17:30Anyang - Asan 1:1
17:30Busan - Gimpo FC 0:3

ICELAND: Inkasso-deildin

01:00Selfoss - Vestri 0:1
01:00Thor Akureyri - KV Reykjavik 3:1
02:15Afturelding - Kordrengir 2:1
02:15Grotta - Fjolnir 4:1
02:15Kopavogur - Grindavik 2:1
02:15Throttur Vogar - Fylkir 0:3

JORDAN: Premier League

00:30Moghayer Al Sarhan - Al Wehdat 0:2

KENYA: Super League

17:00Coastal Heroes - APS Bomet 2:2

KYRGYZSTAN: Premier Liga

15:00HoãnTalant - Neftchi Kochkor-Ata -:-

LITHUANIA: I Lyga

16:00Marijampole City - BE1 NFA 1:1
19:00Dainava Alytus - Siauliai 2 3:0

MALDIVES: Dhivehi Premier League

18:00Green Streets - Super United Sports 4:0

MA-RỐC: Botola Pro

00:00Hassania Agadir - IR Tanger 0:0

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

05:00Atl. Morelia - Tlaxcala 2:0
07:05Cancun - Raya2 0:1
09:05Dorados de Sinaloa - Cimarrones de Sonora 1:2

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

23:00Santos Laguna U20 - Guadalajara Chivas U20 1:0

MỸ: USL League One

08:00Northern Colorado - Forward Madison 1:2

MỸ: USL League Two

05:00Weston - Tampa Bay U23 3:1
06:00Flint City - Oakland County 1:3
06:00Pathfinder - Western Mass Pioneers 0:3
07:00St. Croix - Thunder Bay Chill 1:2

MYANMAR: National League

15:30Shan Utd - GFA 2:1

NAM MỸ: Copa Libertadores - Play Offs

05:15Atletico-MG (Bra) - Emelec (Ecu) 1:0
07:30Boca Juniors (Arg) - Corinthians (Bra) 0:1pen
07:30Libertad Asuncion (Par) - Athletico-PR (Bra) 1:1

NAM MỸ: Copa Sudamericana - Play Offs

05:15Union de Santa Fe (Arg) - Nacional (Uru) 1:2
07:30Internacional (Bra) - Colo Colo (Chi) 4:1

NHẬT BẢN: J1 League

17:00FC Tokyo - Hokkaido Consadole Sapporo 3:0
17:00Iwata - Avispa Fukuoka 0:1
17:00Kashima Antlers - Cerezo Osaka 3:3
17:00Kashiwa Reysol - Nagoya Grampus 0:1
17:00HoãnKawasaki Frontale - Sagan Tosu -:-
17:00Shonan Bellmare - Gamba Osaka 1:0
17:00Vissel Kobe - Shimizu S-Pulse 2:1
17:00Yokohama F. Marinos - Sanfrecce Hiroshima 3:0
17:30Urawa Reds - Kyoto 2:2

NHẬT BẢN: J2 League

16:00Grulla Morioka - Ryukyu 0:1
17:00Albirex Niigata - Chiba 1:2
17:00Kanazawa - Kusatsu 2:1
17:00Kumamoto - Tokushima 1:1
17:00Machida - Mito 2:3
17:00Okayama - Omiya Ardija 4:2
17:00Renofa Yamaguchi - Oita Trinita 0:0
17:00Tochigi SC - Verdy 0:1
17:00Vegalta Sendai - Kofu 3:0
17:00V-Varen Nagasaki - Montedio Yamagata 1:1
17:00Yokohama FC - Blaublitz 1:1

SUDAN: Premier League

00:15Alamal Atbara - Al Wadi 1:1
00:15Al-Merreikh - Ahli Khartoum 2:0
00:15Al Shorta - Wad Nobawi 1:1
00:15Kober - Hay al-Arab 0:1
00:15Tuti - Hilal El-Fasher 0:2

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

01:00Iraq U20 - Liban U20 1:1

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00Donaufeld Wien (Aut) - Floridsdorfer AC (Aut) 0:2
23:00Levski Sofia (Bul) - Etar (Bul) 5:0
23:00Plzen (Cze) - FC Botosani (Rou) 0:0
23:00Sandhausen (Ger) - Walldorf (Ger) 3:1
23:00Slavia Prague (Cze) - FC Rapid Bucuresti (Rou) 7:1
23:00Triglav (Slo) - Rijeka (Cro) 1:5
23:00Varazdin (Cro) - Posusje (Bih) 1:1
23:00Warta Poznan (Pol) - Aalborg (Den) 1:3
23:00Warth (Aut) - SK Rapid Vienna (Nghiệp dư) (Aut) 2:2
23:30Aschaffenburg (Ger) - Eintracht Frankfurt (Ger) 0:1
23:30Austria Vienna II (Aut) - Wiener Sport-Club (Aut) 6:1
23:30Celje (Slo) - FK Sarajevo (Bih) 2:0
23:30Fenerbahce (Tur) - MOL Fehervar (Hun) 3:0
23:30Herzlake (Ger) - Meppen (Ger) 0:9
23:30Illertissen (Ger) - Kottern-St. Mang (Ger) 5:2
23:30Rudar (Mne) - Zeljeznicar (Bih) 0:3
23:30HủyTraiskirchen (Aut) - Stripfing (Aut) -:-
23:30Traiskirchen (Aut) - Vllaznia (Alb) 0:1
23:30TSC Backa Topola (Srb) - Graficar Beograd (Srb) 4:2
23:30Velez Mostar (Bih) - Sloboda (Bih) 0:1
23:30Young Boys (Sui) - Dyn. Kyiv (Ukr) 0:0
00:00Ahrweiler (Ger) - Fortuna Koln (Ger) 1:1
00:00CSKA Sofia (Bul) - Svoge (Bul) 2:0
00:00Frechen (Ger) - Duren (Ger) 1:3
00:00Gleisdorf (Aut) - Lebring (Aut) 3:2
00:00Heerenveen (Ned) - Oss (Ned) 4:1
00:00Hoffenheim II (Ger) - Dudenhofen (Ger) 8:1
00:00Ilzer SV (Aut) - Kalsdorf (Aut) 4:1
00:00Luner SV (Ger) - Dortmund (Ger) 1:3
00:00Mettersdorf (Aut) - Deutschlandsberger (Aut) 4:1
00:00Spvgg Ansbach 09 (Ger) - Hollenbach (Ger) 4:3
00:00Steinbach Haiger (Ger) - Kaan-Marienborn (Ger) 4:0
00:00Sturm Graz (Nghiệp dư) (Aut) - SC Weiz (Aut) 1:2
00:00SV Wildon (Aut) - Bad Gleichenberg (Aut) 3:6
00:00Weinland Gamlitz (Aut) - Allerheiligen (Aut) 3:1
00:00Wittenhorst (Ned) - Venlo (Ned) 0:7
00:30Hesperange (Lux) - Kaerjeng (Lux) 5:1
00:30Nivo Sparta (Ned) - Den Bosch (Ned) 0:3
01:00Hamilton (Sco) - Tranent Juniors (Sco) 4:0
01:00Hitchin (Eng) - Stevenage (Eng) 0:3
01:00HủySt. Mirren (Sco) - Hartlepool (Eng) -:-
01:00St. Mirren (Sco) - Northampton (Eng) 1:3
01:00Telstar (Ned) - Lisse (Ned) 2:0
01:00Totton & Eling (Eng) - Bashley (Eng) 1:6
01:30AFC Rushden & Diamonds (Eng) - MK Dons (Eng) 0:4
01:30Alloa (Sco) - Queen's Park (Sco) 0:0
01:30Ashton Utd (Eng) - Barrow (Eng) 0:1
01:30Bamber Bridge (Eng) - Wigan (Eng) 1:5
01:30Buckley (Wal) - Flint (Wal) 1:2
01:30Dundela (Nir) - Moyola (Nir) 4:1
01:30Dunfermline (Sco) - Kilmarnock (Sco) 0:1
01:30East Fife (Sco) - Hearts (Sco) 0:7
01:30Heath Hayes (Eng) - Hednesford (Eng) 0:3
01:30Hendon (Eng) - Wealdstone (Eng) 0:4
01:30Longwell Green (Eng) - Frome (Eng) 0:7
01:30Shildon (Eng) - Whitley Bay (Eng) 4:2
01:30Stratford (Eng) - Burton (Eng) 1:2
01:45Abbey Rangers (Eng) - Met. Police (Eng) 2:3
01:45Alton FC (Eng) - Havant & W (Eng) 0:3
01:45Badshot (Eng) - Farnborough (Eng) 0:7
01:45Basford (Eng) - Notts Co (Eng) 1:5
01:45Bedford (Eng) - Barnet (Eng) 0:4
01:45Bowers & Pitsea (Eng) - Sittingbourne (Eng) 0:4
01:45Cray (Eng) - Welling (Eng) 0:2
01:45Dorking (Eng) - Sutton (Eng) 1:2
01:45Folkestone (Eng) - Tonbridge (Eng) 0:3
01:45Goole (Eng) - Scarborough (Eng) 0:1
01:45Haringey (Eng) - Walthamstow (Eng) 4:0
01:45Livingston (Sco) - Linlithgow Rose (Sco) 6:0
01:45Macclesfield (Eng) - Crewe (Eng) 2:1
01:45Market Drayton (Eng) - AFC Telford (Eng) 0:0
01:45Montrose (Sco) - Dundee FC (Sco) 1:1
01:45HủyRothes (Sco) - Elgin City (Sco) -:-
01:45HủySaffron (Eng) - King’s Lynn (Eng) -:-
01:45Stalybridge (Eng) - Morecambe (Eng) 1:2
01:45St. Ives (Eng) - Peterborough Sports (Eng) 0:3
01:45St. Neots (Eng) - Charlton U23 (Eng) 2:2
01:45Weston-super-Mare (Eng) - Exeter (Eng) 0:5
01:45Woking (Eng) - Arsenal U23 (Eng) 3:2
01:45Workington (Eng) - Dumbarton (Sco) 0:3
01:45Worthing (Eng) - Three Bridges (Eng) 2:0
14:30Farul Constanta (Rou) - Petrolul (Rou) 1:2
15:00FC Buzau (Rou) - Unirea Slobozia (Rou) 0:2
15:00Gyor (Hun) - Samorin (Svk) 2:1
15:00Saturn Ramenskoye (Rus) - Znamya Truda (Rus) 2:2
15:30Prostejov (Cze) - Znojmo (Cze) 1:0
15:30Vasas (Hun) - Komarno (Svk) 4:1
16:00Liberec (Cze) - Dukla Prague (Cze) 1:1
16:00Mlada Boleslav (Cze) - FK Pardubice (Cze) 4:0
16:00MTK Budapest (Hun) - III. Keruleti TVE (Hun) 3:0
16:00Opava (Cze) - GKS Jastrzebie (Pol) 3:0
16:00Pruszkow (Pol) - Pogon Siedlce (Pol) 5:2
16:00Sigma Olomouc (Cze) - Jihlava (Cze) 3:0
16:00Zalaegerszegi (Hun) - Slask Wroclaw (Pol) 2:3
16:00Zizkov (Cze) - Varnsdorf (Cze) 1:1
17:00Oliveirense (Por) - Braga (Por) 2:6
17:30Jong AZ (Ned) - Jong Sparta Rotterdam (Ned) 4:0
19:00HủyDVTK (Hun) - Banska Bystrica (Svk) -:-
22:00HủyPawlowice (Pol) - GKS Jastrzebie (Pol) -:-
23:00HủyLausanne (Sui) - Stade Nyonnais (Sui) -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

16:00Estonia U17 Nữ - Lithuania U17 Nữ 2:1
19:00Estonia U19 Nữ - Lithuania U19 Nữ 2:3

THỤY ĐIỂN: Superettan

00:00Halmstad - Jonkoping 3:0
00:00Orgryte - Orebro 2:0

TRUNG QUỐC: Super League

17:30Zhejiang Professional - Dalian Pro 2:0
18:30Changchun Yatai - Shandong Taishan 1:2

TRUNG QUỐC: Yi League

14:30Inner Mongolia - Jiangxi Dark Horse 0:0
14:30Nantong Haimen - Hunan Billows 2:0
14:30Shaoxing Shangyu - Dandong Tengyue 2:4
14:30Zhuhai Qinao - Dongguan Guanlian 0:2
18:30Hubei Istar - Yanbian Longding 0:1

ÚC: NPL Northern NSW

15:00HoãnMaitland - Edgeworth E. -:-
16:00HủyLambton J. - Charlestown Azzurri 1:1
16:00HoãnWeston Workers - Cooks Hill United -:-

ÚC: NPL Queensland

16:30HoãnLogan Lightning - Brisbane City -:-
17:30HoãnEastern Suburbs - Moreton Bay Utd -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật