TẢI LẠI TRANG

Bóng chuyền » Hôm nay » Tất cả trận đấu

ANH: Super League

21:45Durham - Malory Eagles -:-
22:30Nottingham - London Polonia -:-

ANH: Super League Nữ

19:30Durham Nữ - Malory Eagles Nữ -:-
19:30Leeds Nữ - Cambridge Nữ -:-
19:30Nottingham Nữ - Polonia London Nữ -:-

ÁO: 2. Bundesliga

02:00Leibnitz - Akad. Graz 0:3
21:00UVC Graz 2 - Sudstadt/Perchtoldsdorf -:-
22:30VBK Klagenfurt 2 - Wr. Neustadt -:-
22:30Weiz 2 - Hausmannstatten -:-
23:00Liebenau - Aich/Dob 2 -:-
00:00Steyr - VC Mils -:-

ÁO: AVL Nữ

22:00Rowa-Moser Nữ - Hartberg Nữ -:-
23:30UVC Graz Nữ - Purgstall Nữ -:-
00:00Salzburg Nữ - Sokol/Post SV Nữ -:-
00:30Eisenerz/Trofaiach Nữ - Bisamberg Nữ -:-
00:30Linz-Steg Nữ - Wildcats Nữ -:-

ÁO: 2. Bundesliga Nữ

Séc 1UVC Graz 2 Nữ - Hausmannstatten Nữ 0:0
20:30Bruckl Nữ - ATSE Graz Nữ -:-
22:00Dornbirn Nữ - Villach Nữ -:-
22:00SG Eisenerz/Trofaiach 2 Nữ - Krottendorf Nữ -:-
00:00Hochst Nữ - Wildcats 2 Nữ -:-
00:00Seekirchen Nữ - Muhlviertel Nữ -:-

ARGENTINA: LVA

01:00UVT San Juan - Monteros 1:3
04:00UPCN - Banfield 3:0
07:00San Lorenzo de Almagro - AMUVOCA Voley 2:3
20:00Ciudad Voley - Policial Voley -:-
22:00Paracao - River Plate -:-

BA LAN: PlusLiga

02:30Projekt Warszawa - Bielsko-Biala 3:0
20:45Belchatow - Jastrzebski -:-
23:30Slepsk Suwalki - Luk Lublin -:-

BA LAN: I. Liga

23:00Legia Warszawa - Krispol Wrzesnia -:-
23:00Siedlce - AGH Krakow -:-
23:00Swidnik - Norwid Czestochowa -:-
00:00BAS Bialystok - Chrobry Glogow -:-
00:00Bedzin - Olimpia Sulecin -:-
00:00Lechia Tomaszow Mazowiecki - Spala -:-

BA LAN: TAURON Liga

23:30LKS Lodz Nữ - Rzeszow Nữ 3:2
22:00Chemik Police Nữ - Bielsko-Biala Nữ -:-

BA LAN: I. Liga Nữ

21:00SMS PZPS Szczyrk Nữ - Mogilno Nữ -:-
22:00Mielec Nữ - Bialystok Nữ -:-
22:00Nowy Dwor Mazowiecki Nữ - Stezyca Nữ -:-
23:00Czestochowianka Nữ - Solna Wieliczka Nữ -:-
23:00Legionovia Nữ - PMKS Sokolow SA Nike Wegrow Nữ -:-
23:00Sosnowiec Nữ - San Jaroslaw Nữ -:-
00:00Karpaty Mosir Krosno Nữ - Energetyk Poznan Nữ -:-

BELARUS: Division A

20:30Zapadnij Bug - Mapid Minsk -:-
21:00Energia Gomel - Mogilev -:-
22:00Marco Vitebsk - Bate-BGUFK -:-

BELARUS: Championship Nữ

20:00A. Baranovichi Nữ - Mogilev Nữ -:-
21:00Kommunalnik Grodno Nữ - Pribuzhe Nữ -:-
21:00Zhemchuzhina Nữ - Minsk 2 -:-

BỒ ĐÀO NHA: Campeonato Nacional

23:00Academica de Espinho - Benfica -:-
23:00Leixoes SC - Santo Tirso -:-
23:00Mamede - Vitoria -:-
23:00SC Caldas - Gondomar -:-
00:00Castelo Maia GC - A. J. F. Bastardo -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premijer liga

00:00Bijeljina - Mladost Brcko 3:0
01:00Kakanj - Jedinstvo 3:1
01:00Ljubinje-Bankom - Borac 0:3
00:00Domaljevac - Bosna -:-

BRAZIL: SuperLiga

05:00Volei Renata - Araguari 3:0
07:00Sao Jose dos Campos - Suzano Volei 3:1

BRAZIL: Superliga Nữ

00:00Sesi Bauru Nữ - ABEL Moda Volei Nữ -:-

BULGARIA: SuperLiga

23:00Marek Dupnitsa - Slaviya Sofia 3:0
23:30Pirin Razlog - Hebar -:-

BULGARIA: Superliga Nữ

23:00Kazanlak Nữ - Maritza 2022 Nữ 3:0
21:00Hector Sofia Nữ - VK Varna-DKS Nữ -:-
23:00Levski Sofia Nữ - Maritsa Plovdiv Nữ -:-

CHÂU ÂU: Baltic League

22:00BIGBANK Tartu - Parnu -:-
22:00RTU - Jekabpils -:-

CHÂU ÂU: Balti Liiga Nữ

21:00SUFA klubs Nữ - RSU-MVS Nữ -:-
22:00Noortekoondis Nữ - Tartu Ulikool Nữ -:-
23:00Ausrine KKSC Nữ - Kaunas Nữ -:-
23:00Jelgava Nữ - Riga VS Nữ -:-
23:00TTU Nữ - Famila/Voru VK Nữ -:-

CỘNG HÒA SÉC: Extraliga

22:00Brno - Zlin -:-
23:00Beskydy - Karlovarsko -:-
23:00Ostrava - Ceske Budejovice -:-
23:00Usti - Kladno -:-
00:00Liberec - Benatky -:-
00:00Odolena Voda - VK Lvi Prague -:-

CỘNG HÒA SÉC: Extraliga Nữ

23:00Prostejov Nữ - Olymp Prague Nữ -:-
23:00TJ Sokol Sternberk Nữ - Frydek-Mistek Nữ -:-
00:30Selmy Brno Nữ - Olomouc Nữ -:-

CỘNG HÒA SÉC: 1. liga

01:00CZU Prague - Bucovice 0:3
01:00Hradec Kralove - Velke Mezirici 3:1
01:00Liberec B - Blue Volley Ostrava 2:3
01:00MFF Prague - Tesla Brno 0:3
01:00Plzen - Ceske Budejovice B 3:1
02:00Dobrichovice - Lvi Prague B 0:3
17:00Dobrichovice - Ceske Budejovice B -:-
17:00Hradec Kralove - Tesla Brno 3:0
17:00MFF Prague - Velke Mezirici -:-
17:00Plzen - Lvi Prague B 3:0
18:30Liberec B - Bucovice -:-
19:00CZU Prague - Blue Volley Ostrava -:-

CỘNG HÒA SÉC: 1. liga Nữ

00:00Dobrichovice Nữ - Zizkov Nữ 3:0
00:00Nusle Nữ - Stresovice Nữ 0:3
00:00Plzen Nữ - VK Liberec B Nữ 1:3
01:00Ceske Budejovice Nữ - Rudolfov Nữ 3:0
01:00Hronov Nữ - KP Brno B Nữ 3:0
01:00Prostejov B Nữ - Hradec Kralove Nữ 0:3
15:00Plzen Nữ - VK Liberec B Nữ 0:3
15:30Dobrichovice Nữ - Zizkov Nữ -:-
16:00Ceske Budejovice Nữ - Rudolfov Nữ 0:3
16:00Nusle Nữ - Stresovice Nữ -:-
16:00Prostejov B Nữ - Hradec Kralove Nữ -:-
18:00Hronov Nữ - KP Brno B Nữ -:-

CROATIA: Superliga

02:00Varazdin - Sisak 3:1
22:00Mladost Ribola Kastela - Rijeka -:-
23:00Mok Rovinj - Split -:-
00:00Mok Mursa - HAOK Mladost -:-
00:30Zadar - Centrometal -:-

CROATIA: Superliga Nữ

23:30Mladost Nữ - ZOK Osijek Nữ -:-
00:00Brda Nữ - Marina Kastela Nữ -:-
00:00Dinamo Zagreb Nữ - Nebo Nữ -:-

CROATIA: Prva Liga Nữ

21:00Varazdin Nữ - Dubrovnik Nữ -:-
21:30Drenova Nữ - Don Bosco Nữ -:-
22:00Zadar Nữ - Olimpik Nữ -:-

ĐAN MẠCH: Volleyligaen

01:30Vestsjaelland - Hvidovre 3:1
20:00Aarhus - Ikast -:-
20:30Amager - Gentofte -:-

ĐAN MẠCH: 1. Division West

01:00DHV Odense 2 - Aarhus 1900 3:0
18:00Aarhus 2 - Ikast 2 -:-
19:00Bedsted - Lyseng -:-

ĐAN MẠCH: 1. Division East

20:00Frederiksberg - VK Holbaek -:-
20:30DTU - Hvidovre VK 2 -:-
22:30Amager 2 - Gentofte 2 -:-

ĐAN MẠCH: Volleyligaen Nữ

20:00Brondby Nữ - Koge Nữ -:-
22:00ASV Elite Nữ - Ikast Nữ -:-

ĐAN MẠCH: 1. Division West Nữ

16:00ASV Aarhus 2 Nữ - Kolding Nữ 3:0
21:00Bedsted Nữ - Lyseng Nữ -:-
21:00Funder Nữ - Fortuna Odense Nữ -:-

ĐAN MẠCH: 1. Division East Nữ

19:00Rosenlund Nữ - VLI Nữ -:-
22:30DTU Nữ - Hvidovre 2 Nữ -:-

ĐỨC: 1. Bundesliga

23:30VCO Berlin - Friedrichshafen -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga North

00:00Bocholt - Bitterfeld -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga South

23:00Dachau - Karlsruhe -:-

ĐỨC: 1. Bundesliga Nữ

00:00Dresdner SC Nữ - Aachen Nữ -:-
00:00VC Wiesbaden Nữ - Munster Nữ -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga North Nữ

20:00VCO Berlin Nữ - Emlichheim Nữ -:-
21:00Koln Nữ - ETV Hamburg Nữ -:-
22:00Schweriner II Nữ - Borken Nữ -:-
00:00Stralsund Nữ - Dingden Nữ -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga South Nữ

21:00Vilsbiburg II Nữ - Bad Soden Nữ -:-
00:30Freisen Nữ - Dingolfing Nữ -:-

ESTONIA: Esiliiga

00:00Viljandi - BIGBANK Tartu 2 3:0
Séc 2Eesti Maaulikooli - Kiili 1:0

HÀ LAN: Eredivisie Nữ

23:30Dynamo Apeldoorn Nữ - Voltena Nữ -:-

HÀN QUỐC: Volleyball League

12:00Woori - Kepco 3:2

HÀN QUỐC: Volleyball League Nữ

14:00Daejeon KGC Nữ - GS Caltex Nữ 1:3

HUNGARY: Extraliga

17:00MAV Elore SC - Kistext 3:0
23:30Dunaferr - TFSE -:-

HUNGARY: Extraliga Nữ

23:15MTK Budapest Nữ - Nyiregyhaza Nữ 3:2
00:00KNRC Nữ - Ujpest Nữ 1:3

HY LẠP: League Cup - Play Offs

23:00Athlos Orestiadas - Foinikas Syroy -:-

HY LẠP: A1 Nữ

22:00AON Zirinios Nữ - ASP Thetis Nữ -:-
22:00PAOK Nữ - Olympiacos Piraeus Nữ -:-
23:00Aris Nữ - Lamia Nữ -:-
23:00Egaleo Nữ - Panathinaikos Nữ -:-
23:00Markopoulo Nữ - Thira Nữ -:-
00:00Ilisiakos Nữ - AEK Nữ -:-

ICELAND: Mizunodeild

20:30Throttur Nes - HK Kopavogur -:-
21:00Hamar - KA Akureyri -:-

ICELAND: Mizunodeild Nữ

23:00Throttur Nes Nữ - HK Kopavogur Nữ -:-

LATVIA: Nacionala Liga

01:00Aizpute - Ventspils 0:3
Séc 2Biolars/Olaine - Jekabpils 1:0
Séc 2Kuldigas - Augsdaugava 0:1

LATVIA: Nacionala Liga Nữ

23:00HoãnJelgava Nữ - Riga VS Nữ -:-

MONTENEGRO: Superliga

00:00Podgorica - Bijelo Polje 3:1

NGA: Superleague

23:30Din. Moscow - Novyi Urengoy 3:0
19:00Novosibirsk - ASK N. Novgorod -:-
20:00Novokuybyshevsk - Surgut region -:-
20:30Stroitel Minsk - Krasnoyarsk -:-
23:30Zenit St. Petersburg - Kemerovo -:-

NGA: Superleague Nữ

20:00Dynamo Kazan Nữ - Leningradka Nữ -:-
21:30Nizhniy Novgorod Nữ - Lipetsk Nữ -:-
22:00Tulitsa Nữ - Saratov Nữ -:-
23:00Kaliningrad Nữ - Yenisey Nữ -:-

NHẬT BẢN: V.League

11:00JTEKT - Nagano 3:0
12:05Panasonic Panthers - Nagoya 2:3
13:00Suntory Sunbirds - Oita Miyoshi 3:0
13:00Toray Arrows - Osaka Sakai 3:2
14:00Tokyo Great Bears - JT Thunders 0:3

NHẬT BẢN: V.League Nữ

10:00Toray Arrows Nữ - Ageo Nữ 2:3
10:05Himeji Victorina Nữ - JT Marvelous Nữ 0:3
11:05Denso Airybees Nữ - Body Queenseis Nữ 1:3
12:00Hitachi Nữ - Okayama Seagulls Nữ 0:3
12:00PFU Blue Cats Nữ - Hisamitsu Springs Nữ 0:3
13:00NEC Red Rockets Nữ - Kurobe Aqua Fairies Nữ 3:1

PERU: LNSV - Play Offs

06:00Junior Callao - Huaraz 3:0
08:00Regatas Lima - Peerless 1:3

PHẦN LAN: Mestaruusliiga

22:00Karelian Hurmos - Vantaa Ducks -:-
22:00KyKy - Hurrikaani -:-
22:00Savo - Tiikerit -:-
22:00TUTO - Loimu -:-
22:00VaLePa - Akaa -:-

PHẦN LAN: Mestaruusliiga Nữ

22:00Arctic Rovaniemi Nữ - Kangasala Nữ -:-
22:00LiigaPloki Nữ - Viesti Nữ -:-
22:00OrPo Nữ - Puijo Nữ -:-
22:00Polkky Kuusamo Nữ - Hameenlinna Nữ -:-

PHÁP: Ligue A

02:00Toulouse - Tourcoing 3:1

PHÁP: Ligue B

22:00France Avenir - St-Quentin -:-
23:00Cannes - Lozere -:-

PHÁP: Ligue A Nữ

00:00Mulhouse Nữ - RC Cannes Nữ -:-

ROMANIA: Divizia A1

19:00Rapid Bucuresti - Stiinta Baia Mare -:-
21:00Dinamo Bucuresti - Unirea Dej -:-
21:00Stiinta Bucuresti - Suceava -:-
22:00Arcada Galati - U. Cluj -:-

ROMANIA: Divizia A1 Nữ

22:00CSM Bucuresti Nữ - Pitesti Nữ -:-
22:00U. Cluj Nữ - Rapid Bucuresti Nữ -:-
22:30Voluntari Nữ - Targoviste Nữ -:-
23:00Alba Blaj Nữ - Dinamo Bucuresti Nữ -:-
00:00Craiova Nữ - Stiinta Bacau Nữ -:-

SERBIA: Liga

23:00Spartak Ljig - Mladi Radnik 0:3
00:00Crvena zvezda - Jedinstvo 3:0
23:00Novi Sad - Vojvodina -:-
23:00Partizan - Subotica -:-
23:30Radnicki - Gornji Milanovac -:-

SERBIA: Liga Nữ

01:00Spartak Subotica Nữ - Batajnica Nữ 3:1
02:30Crvena zvezda Nữ - Ub Nữ 2:3

SÍP: Opap Championship

01:00APOEL - Anagennisis 0:3
01:00HoãnENP - Omonia -:-
01:00Olympias Frenaro - Salamina 0:3
01:00Pafos - Anorthosis 2:3

SLOVAKIA: Extraliga Nữ

01:30Projekt RD SVF Nữ - VKP Bratislava Nữ 0:3
22:00Brusno Nữ - Nove Mesto nad Vahom Nữ -:-
22:00Presov Nữ - UCM Trnava Nữ -:-

SLOVENIA: 1. DOL Nữ

23:00Grosuplje Nữ - Ankaran Nữ -:-
23:30Calcit Kamnik Nữ - Krim Nữ -:-
00:00Nova KBM Branik Nữ - GEN-I Volley NG Nữ -:-

TÂY BAN NHA: SuperLiga

23:00Almeria - Guaguas -:-
00:00Voley Palma - Santanderina -:-

TÂY BAN NHA: Superliga Nữ

00:00CV Kiele Socuellamos Nữ - CV Madrid Nữ -:-
00:00Haro Rioja Nữ - Cajasol Nữ -:-

THỔ NHĨ KỲ: Efeler Ligi

00:00Bursa - Hekimoglu Bursa 3:0
Séc 4Cizre Bld - Hatay B.Sehir 2:1
Séc 3Spor Toto - Galatasaray 1:1
21:00Fenerbahce - Halkbank -:-

THỔ NHĨ KỲ: Sultanlar Ligi Nữ

Séc 4Fenerbahce Nữ - Cukurova Bld Nữ 2:1
Séc 2Vakifbank Nữ - Ankara PTT Nữ 1:0
20:00Ilbank Nữ - Bolu Bld Nữ -:-
21:00Sariyer Nữ - Galatasaray Nữ -:-

THỔ NHĨ KỲ: 1. Ligi Nữ

Séc 2ALS Halk Nữ - Adam Voleybol Nữ 0:1
17:00Kayseri Nữ - Tarsus Bld Nữ 3:0
Séc 2Canakkale Nữ - Havran Bld Nữ 0:1
Séc 2Kolejliler Nữ - Bahcelievler Nữ 1:0
Séc 2Mihaliccik Nữ - Gaziantep Merinos Nữ 0:1
Séc 2Sakarya Nữ - Vakifbank 2 Nữ 1:0
19:00Istanbul BB Nữ - Karsiyaka Nữ -:-
19:30Ciftlikkoy Bld Nữ - Muratpasa Nữ -:-
20:00Edremit Bld. Nữ - Goztepe Nữ -:-
20:00Lima Spor Nữ - Ankara Karayollari Nữ -:-
21:00Yesilyurt Nữ - AVR Atletik Nữ -:-

THỤY ĐIỂN: Elitserien

01:00Vingaker - Sodertelge 3:0
20:30Falkoping - Hylte/Halmstad -:-
20:30Sollentuna - Lunds -:-
21:00Floby - Orkelljunga -:-
21:00Uppsala - Habo -:-

THỤY ĐIỂN: Elitserien Nữ

19:00Varnamo Nữ - IKSU Nữ -:-
22:30KFUM Goteborg Nữ - Linkopings Nữ -:-
23:00Falkoping Nữ - Hylte/Halmstad Nữ -:-

THỤY SĨ: NLA

23:30Schonenwerd - Amriswil -:-
00:00Lausanne - TSV Jona -:-

THỤY SĨ: NLA Nữ

23:00Franches Montagnes Nữ - Volero Zurich Nữ -:-
00:00Geneve Nữ - Schaffhausen Nữ -:-

TRUNG QUỐC: CVL

13:30Liaoning - Beijing 1:3
16:00Fujian - Zhejiang 0:3
Séc 1Shenzhen - Henan 0:0

ÚC: AVL - Play Offs

11:00Queensland Pirates - Canberra Heat 2:3
13:00Adelaide Storm - WA Hornets 3:1

ÚC: AVL Nữ - Play Offs

07:00Melbourne Nữ - Queensland Pirates Nữ 1:3
09:00WA Pearls Nữ - Adelaide Storm Nữ 3:1

UKRAINE: Superleague Nữ

00:00Dobrodiy Meduniversitet Nữ - Ternopil Nữ 3:0
Séc 4Alanta Nữ - Ukraine U17 Nữ 2:1

Ý: SuperLega

22:00Perugia - Taranto -:-
00:00Trentino - Padova -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng chuyền trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật