TẢI LẠI TRANG

Bóng rổ » Hôm nay » Tất cả trận đấu

CHÂU ÂU: Euroleague

00:00Crvena zvezda mts - Virtus Bologna 83:74
00:45Fenerbahce - Real Madrid 71:85
01:00Zalgiris Kaunas - Panathinaikos 67:81
02:30Bayern - Maccabi Tel Aviv 98:89

MỸ: NBA

07:00Charlotte Hornets - Washington Wizards 117:116
07:30Atlanta Hawks - Denver Nuggets 117:109
07:30Boston Celtics - Miami Heat 116:120ot
07:30Brooklyn Nets - Toronto Raptors 114:105
07:30Cleveland Cavaliers - Orlando Magic 107:96
07:30Milwaukee Bucks - Los Angeles Lakers 129:133
08:00Memphis Grizzlies - Philadelphia 76ers 117:109
08:00San Antonio Spurs - New Orleans Pelicans 99:117
09:00Phoenix Suns - Houston Rockets 121:122
09:00Utah Jazz - Indiana Pacers 139:119
10:00Golden State Warriors - Chicago Bulls 119:111
00:30New York Knicks - Dallas Mavericks -:-

TÂY BAN NHA: ACB

00:00Bilbao - Gran Canaria -:-
00:00Manresa - Joventut Badalona -:-

ALBANIA: Superliga

00:00Apolonia Fier - Kamza Basket 87:91
22:00Tirana - Vllaznia -:-

ÁO: Superliga

23:30BBC Nord - Furstenfeld -:-

ÁO: Zweite Liga

01:00Raiders Tirol - Upper Austrian Ballers 100:68
23:00Mistelbach - Basket Flames -:-
00:30Kufstein - Celovec -:-

ÁO: Superliga Nữ

00:00Celovec Nữ - Vienna Timberwolves Nữ -:-

Ả RẬP XÊ ÚT: Premier League

Hiệp 1Al-Fateh - Al Nasr 26:13

ARGENTINA: Liga A

06:00Platense - La Union 83:81ot
08:00Argentino - Obras Sanitarias 69:90
21:30Atenas - Olimpico -:-

BẮC MACEDONIA: Prva Liga

23:00Gostivar - Cair 2030 -:-
23:00Rabotnicki - Kumanovo -:-

BẮC MACEDONIA: Prva Liga Nữ

18:00MZT Skopje Nữ - Basket Kam Nữ -:-
21:00Vardar Nữ - Badel 1862 Skopje Nữ -:-
23:00Kriva Palanka Nữ - Struga Nữ -:-

BA LAN: Energa Basket Liga

23:30Czarni Slupsk - Torun 94:58
01:30Bydgoszcz - Legia 61:86
23:30Anwil Wloclawek - Lublin -:-

BA LAN: 1. Liga

01:00Lublin 2 - Polonia Warszawa 70:96
21:00Alstom Krakow - Turow Zgorzelec -:-
21:00WKK Wroclaw - GKS Tychy -:-
00:00Dziki Warszawa - Slask Wroclaw II -:-
00:00Gornik Walbrzych - Poli. Opolska -:-

BA LAN: Energa Basket Liga Nữ

Hiệp 3Polonia Warszawa Nữ - Gorzow Nữ 58:66
00:00Pruszkow Nữ - Torun Nữ -:-

BELARUS: Premier League

17:00Grodno - Minsk 2 88:69
18:00Impuls - Gomel 66:58
18:00Rubon - Borisfen 92:65

BELARUS: Premier League Nữ

17:00HoãnBDU-Tsmoki Nữ - Horizont Minsk Nữ -:-
17:00Gomel Nữ - Olimpia Grodno Nữ 50:81
Hiệp 2Victoria Grodno Nữ - Minsk Nữ 8:20

BỈ: Top Division Nữ

00:15Liege Nữ - Brunehaut Nữ -:-

BỒ ĐÀO NHA: LPB

22:00FC Porto - Ovarense -:-
23:00Imortal - Vitoria -:-
00:00Sangalhos - Sporting CP -:-

BỒ ĐÀO NHA: Proliga

22:00Maia - Galomar -:-
22:00Santo Andre - Galitos Barreiro -:-
23:00Sampaense - Academica -:-
23:30Ginasio Olhanense - Portimonense -:-
00:00Electrico FC - Illiabum -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: Prvenstvo BiH

00:00Promo - Posusje -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: Prvenstvo BiH Nữ

22:30Jedinstvo Dzenex Nữ - Orlovi Nữ -:-
23:45Banovici Nữ - Kozara Nữ -:-

BULGARIA: NBL

23:00Balkan - Cherno More -:-
23:00Spartak Pleven - Academic Plovdiv -:-
00:00Levski - Beroe -:-

CANADA: U Sports

08:00Brock - Carleton 80:68
08:00Laurentian - Waterloo 61:58
08:00Nipissing - Laurier 65:80
08:00Ontario Đại học - Toronto 81:90
08:00Queens - TMU 82:84
08:00University of Ottawa - Algoma 103:59
08:00West. Ontario Đại học - Lakehead 85:98
09:00Manitoba - Saskatchewan 84:61
10:00Lethbridge - Calgary 83:76
10:00UBC - Alberta 88:100
10:00UBC Okanagan - Regina 81:86
10:30Thompson Rivers - MacEwan 69:63
11:00Trinity Western - UFV 99:84
11:00Victoria - Mount Royal 114:80

CHÂU ÂU: ABA League

01:00Zadar - FMP Beograd 103:97
23:00Cibona - Cedevita Olimpija -:-

CHÂU ÂU: BNXT League

02:00Antwerp Giants - Spirou Charleroi 66:77
02:30Belfius Mons - Oostende 80:78

CHÂU ÂU: Latvia-Estonian League

00:00BK Liepaja - Tartu Ulikool 65:84
00:30Keila - VEF Riga 76:88
Hiệp 1Latvijas Universitate - BC Kalev/Cramo 21:21
22:00Parnu - Ventspils -:-
22:00Rapla - BK Ogre -:-
22:00Valmiera Glass Via - Tallinna Kalev -:-
23:30Prometey - TAL TECH -:-

CHÂU ÂU: WBBL Nữ

Hiệp 4Daugavpils Nữ - RSU Merks Nữ 59:78
19:00HoãnLiepajas Papirs/LSSS Nữ - Tallinn University Nữ -:-

CHÂU PHI: Cup 3x3 châu Phi

19:10Kenya 3x3 - Tunisia 3x3 -:-
19:35Kenya 3x3 - Ma Rốc 3x3 -:-
20:20Tunisia 3x3 - D.R. Congo 3x3 -:-
21:45Ma Rốc 3x3 - D.R. Congo 3x3 -:-
22:10Rwanda 3x3 - Botswana 3x3 -:-
23:45Ai Cập 3x3 - Madagascar 3x3 -:-
00:10Tunisia 3x3 - Ma Rốc 3x3 -:-

CHÂU PHI: Cup 3x3 châu Phi Nữ

18:20Tunisia 3x3 W - Rwanda 3x3 W -:-
18:45Madagascar 3x3 W - Rwanda 3x3 W -:-
20:45Kenya 3x3 W - Ma Rốc 3x3 W -:-
21:10Benin 3x3 W - D.R. Congo 3x3 W -:-
22:35Ma Rốc 3x3 W - D.R. Congo 3x3 W -:-
23:20Tunisia 3x3 W - Madagascar 3x3 W -:-
00:35Kenya 3x3 W - Benin 3x3 W -:-

CHILÊ: Copa Chile - Play Offs

06:30Leones Quilpue - Catolica 64:57

CỘNG HÒA SÉC: NBL

23:00Nymburk - Olomoucko -:-
23:45Kolin - Brno -:-
00:00Decin - Opava -:-
00:00Hradec Kralove - NH Ostrava -:-
00:00Slavia Prague - USK Prague -:-

CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga

00:00Prostejov - Svitavy 48:89
00:30Zlin - Snakes Ostrava 93:83
01:00Basketbal Olomouc - Jihlava 60:70
01:00Litomerice - Chomutov 85:77
01:30SP Basket - Plzen 73:100
02:00Pardubice 2 - Opava 2 78:67

CỘNG HÒA SÉC: ZBL Nữ

23:45HoãnStrakonice Nữ - Slavia Prague Nữ -:-
01:00Chomutov Nữ - KP Brno Nữ 80:59
22:00Hradec Kralove Nữ - Zabiny Brno Nữ -:-
23:00Slovanka Nữ - Ostrava Nữ -:-
23:00HoãnUSK Prague Nữ - Trutnov Nữ -:-

CROATIA: Premijer liga

01:00Split - GKK Sibenka 70:55

CROATIA: Prva Liga

21:00Jazine - Kastela -:-
23:30Kvarner - Dubrovnik -:-
23:30Omis - Osijek -:-
00:00Samobor - Mladost -:-

CROATIA: Premijer Liga Nữ

22:30Brod na Savi Nữ - FSV Rijeka Nữ -:-
22:30Novi Zagreb Nữ - Ragusa Dubrovnik Nữ -:-
23:00Pula Moviter Nữ - Plamen Pozega Nữ -:-

ĐÀI LOAN: P. League+

13:30Kaohsiung Steelers - Fubon Braves 119:125
16:00Hsinchu Jko Lioneers - Formosa Dreamers 82:77

ĐÀI LOAN: T1 League

13:00Kaohsiung Aquas - Taichung Suns 120:90
15:30TaiwanBeer HeroBears - New Taipei CTBC DEA 103:117

ĐAN MẠCH: Canal Digital Ligaen

20:30Amager - Bakken Bears -:-
21:00Randers - Holbaek -:-

ĐAN MẠCH: Kvindebasketligaen Nữ

20:00Aabyhoj Nữ - Sisu Nữ -:-
Hiệp 2BMS Herlev Nữ - Falcon Nữ 11:14

ĐỨC: BBL

01:00Syntainics MBC - Bonn 74:91

ĐỨC: Pro A

00:30Nurnberger - Vechta -:-

ĐỨC: Pro B

00:00Koln - Sandersdorf -:-

GRUZIA: Superleague

17:00Gurjaani Delta - Titebi 83:72
Hiệp 3Cactus Tbilisi - Rustavi 34:33
21:20Olimpi Tbilisi - Vera Tbilisi -:-

HÀ LAN: DBL Cup

03:00Yoast Utd - Zwolle 80:89

HÀ LAN: WBL Nữ

00:30Jolly Jumpers Nữ - Den Helder Nữ -:-

HÀN QUỐC: KBL

12:00KoGas - Anyang 83:78
12:00LG Sakers - Seoul Knights 98:100
14:00KCC Egis - Suwon KT 109:88

HÀN QUỐC: WKBL Nữ

16:00Hana 1Q Nữ - Woori WON Nữ 53:82

HUNGARY: NB I. A

00:00Nyiregyhazi - Alba Fehervar 80:108
00:00Szedeak - Szolnoki Olaj 65:76
23:00Szombathely - Zalakeramia -:-
00:00DEAC - Kormend -:-
00:00Kaposvari - KTE-Duna -:-
00:00OSE Lions - Atomeromu Paks -:-
00:00Soproni KC - Budapesti Honved Se -:-

HUNGARY: Division 1 Nữ

00:00Szigetszentmiklos Nữ - PINKK-Pecsi Nữ 77:69
00:00PEAC-Pecs Nữ - Szekszard Nữ -:-
00:00Ujbuda BEAC Nữ - FCSM Csata Nữ -:-
00:00Vasas Csata Nữ - TFSE-MTK Nữ -:-

HY LẠP: Basket League

21:00Peristeri - Ionikos -:-
22:00Apollon Patras - Kolossos Rhodes -:-
00:15AEK Athens - Promitheas -:-

HY LẠP: Elite League

21:00FEA Filadelfeia - Kavala -:-
22:00Aias Evosmou - AO Triton -:-
22:00Eleftheroupoli - Agriniou -:-
22:00Ermis Schimatari - Psychikou -:-
22:00Harilaos Trikoupis - Iraklis -:-
22:00Maroussi - Amyntas -:-
22:00Papagou - Koroivos -:-

HY LẠP: A1 Nữ

20:30Olympiacos Nữ - PAOK Nữ -:-
22:00Eleftheria Nữ - Panathinaikos Nữ -:-

ICELAND: Premier league

01:15Breidablik - Stjarnan 101:90
03:15Valur - Keflavik 75:100

ISRAEL: Super League

00:00Hapoel Jerusalem - Ironi Kiryat Ata -:-

KOSOVO: Superliga

23:00Vellaznimi - Prizreni -:-

KOSOVO: Superliga Nữ

01:00Prishtina Nữ - Bashkimi Nữ 71:88
00:00United Basketball Nữ - Penza Nữ -:-

LITHUANIA: LKL

22:20Lietkabelis - BC Wolves -:-

LITHUANIA: NKL

21:00Delikatesas Joniskis - Mazeikiai -:-
21:00Telsiai - Klaipedos Neptunas -:-
21:00Vilkaviskis - Zalgiris Kaunas 2 -:-
21:30Kauno Atletas - Vytis VDU -:-
22:00Vilniaus Stekas - Silute -:-
00:30Kretinga - Rytas 2 -:-
00:30Palanga - Suduva-Mantinga -:-

LUXEMBOURG: Total League Nữ

00:00Dudelange Nữ - Musel Pikes Nữ -:-
00:30Contern Nữ - Bertrange Nữ -:-
00:30Grengewald Hueschtert Nữ - Ettelbruck Nữ -:-

MONTENEGRO: Prva A Liga

00:00Danilovgrad - Tivat -:-
00:00Ibar Rozaje - Decic 0:20

MỸ: NBA G League - Vòng sơ loại

23:00Motor City Cruise - Iowa Wolves 106:116
07:00Greensboro Swarm - Maine Celtics 123:120
08:00Birmingham Squadron - Mexico City Capitanes 101:112
08:30Austin Toros Spurs - Memphis Hustle 116:117ot
10:00Stockton Kings - Santa Cruz Warriors 106:118

MỸ: NCAA

06:00Bryant University - Brown 60:72
07:00Charlotte - Appalachian State 71:62
07:00Clemson - Wake Forest 77:57
07:00East Carolina - Campbell 79:69
07:00Georgia - Florida A&M 68:46
07:00Harvard - UMass 68:71
07:00Iona - Niagara 78:56
07:00James Madison - Eastern Kentucky 97:80
07:00Kent State - South Dakota St. 83:68
07:00Liberty - Md.-East. Shore 79:59
07:00LIU Sharks - Towson 64:74
07:00Louisiana Tech - Southern Univ. 74:59
07:00Mercer - Kennesaw State 63:66
07:00Merrimack Warriors - Boston University 54:68
07:00NC State - Pittsburgh 60:68
07:00Siena - Canisius 74:70
07:00South Florida - Charleston Southern 79:59
07:30Georgia Tech - Northeastern 81:63
08:00Auburn - Colgate 93:66
08:00Gonzaga - Baylor 63:64
08:00LSU - UT Arlington 63:59
09:00Idaho - Northern Illinois 84:47
09:00Maryland - Illinois 71:66
10:00San Diego State - Occidental 95:57
10:00UC San Diego - Bethesda 81:76
23:30Tulane - Fordham -:-
00:00Furman - South Carolina St -:-
00:00Gardner Webb - Chattanooga Mocs -:-
00:00Georgetown - South Carolina -:-
00:00Notre Dame - Syracuse -:-
00:00Ohio State - St. Francis (PA) -:-
00:30Villanova - Oklahoma -:-

NA UY: BLNO

21:00Oppsal - Nidaros Jets -:-
22:00Centrum Tigers - Tromso -:-
23:00Gimle - Baerum -:-

NA UY: Kvinneligaen Nữ

22:00Ulriken Nữ - Midtbyen Nữ -:-
23:00Ullern Nữ - Baerum Nữ -:-

NGA: VTB United League

Hiệp 3Saratov - MBA Moscow 55:41
21:00Lokomotiv Kuban - Enisey -:-

NGA: Russian Cup - Play Offs

23:00Runa Basket Moscow - Barnaul 94:52
22:00Khimki M. - Samara -:-

NGA: Russian Cup Nữ - Play Offs

21:00Dynamo Kursk Nữ - Samara Nữ -:-
21:30MBA Moscow Nữ - Spartak Moscow Nữ -:-
22:30Nika Siktivkar Nữ - Neftyanik Omsk Nữ -:-

NHẬT BẢN: B.League

13:05Chiba - Akita 89:78
13:05Diamond Dolphins - Toyama 91:72
13:05Hokkaido - Shiga 108:115ot
13:05Kyoto - Shinshu 72:71
13:05Nagoya Fighting Eagles - Ryukyu 64:74
13:05NeoPhoenix - Alvark 65:79
13:05SeaHorses Mikawa - Sun Rockers Shibuya 97:91ot
13:05Utsunomiya Brex - Yokohama 77:87
15:05Ibaraki Robots - Gunma 88:90
15:05Osaka - Hiroshima D. 69:78
15:35Niigata - Sendai 86:91ot

PHẦN LAN: Korisliiga

23:30Honka - UU-Korihait Uusikaupunki 80:73
21:00Lahti Basketball - Pyrinto Tampere -:-
22:00Kataja - KTP Kotka Basket -:-
23:00Salon Vilpas - Karhu Basket -:-

PHẦN LAN: I Divisioona A

23:30Bisons Loimaa - Oulu 79:75
23:30HBA-Marsky Helsinki - Kristika Turku 90:79
Hiệp 1Jyvaskyla - ToPo Helsinki 25:16

PHẦN LAN: Korisliiga Nữ

23:30Kouvottaret Nữ - Vimpelin Veto Nữ 75:96
Hiệp 1Torpan Pojat Helsinki Nữ - HBA-Marsky Helsinki Nữ 21:22
22:00Espoo Team Nữ - Lappeenranta Nữ -:-
22:00Forssan Alku Nữ - Tapiolan Honka Nữ -:-
22:00Pyrinto Nữ - PeKa Nữ -:-

PHÁP: LNB

02:00Gravelines-Dunkerque - Le Mans 82:74
02:00Roanne - Cholet 98:72
02:00Strasbourg - Le Portel 80:74
02:30Boulogne-Levallois - Fos-sur-Mer 96:85

PHÁP: Pro B

02:00Chalons-Reims - Saint Quentin 64:73
02:00Evreux - Aix Maurienne 89:74
02:00La Rochelle - Vichy-Clermont 69:73
02:00Lille - Chalon/Saone 70:78
02:00Nantes - Denain-Voltaire 85:64
02:30Antibes - Quimper 92:80
02:30St. Chamond - Boulazac 84:93

PHÁP: Espoirs U21

21:00Paris U21 - Dijon U21 -:-
22:00Limoges U21 - Lyon-Villeurbanne U21 -:-
23:00JL Bourg U21 - Nancy U21 -:-
23:00Pau-Orthez U21 - Nanterre U21 -:-

PHÁP: Ligue 2 Nữ

00:00Aulnoye AS Nữ - Monaco Nữ -:-

ROMANIA: Divizia A - Giai đoạn 1

23:30BC Timisoara - Athletic Constanta 88:83ot
01:00Dinamo Bucharest - BC Steaua Bucuresti 88:69
23:00BCM Pitesti - Rapid Bucuresti -:-
23:00Cluj-Napoca - Miercurea Ciuc -:-
23:30CSU Sibiu - Petrolul Ploiesti -:-
00:00CSM Oradea - CSM Focsani -:-

ROMANIA: Romanian Cup Nữ

00:00Agronomia Bucuresti Nữ - Centrul de Excelenta Nữ -:-
00:00Municipal Targoviste Nữ - Olimpia Brasov Nữ -:-
00:00Phoenix Constanta Nữ - Sepsi S. Nữ -:-
00:00Rapid Bucuresti Nữ - FCC ICIM Arad Nữ -:-
00:00Targu Mures Nữ - CSBT Alexandria Nữ -:-
00:00Targu Secuiesc Nữ - Cluj Napoca Nữ -:-

SERBIA: First League

23:00Leskovac Zdravlje - Mladost Zemun 85:92
00:00Kolubara - Dunav 81:71
00:00Vojvodina Novi Sad - Sloboda 86:79
00:00Sloga - OKK Novi Pazar -:-

SERBIA: 1. ZLS Nữ

Hiệp 4Partizan Nữ - Vrsac Nữ 68:37
22:30Art Basket Nữ - Vojvodina 021 Nữ -:-
22:30ZKK Kraljevo Nữ - Duga Nữ -:-
00:30Crvena zvezda Nữ - Sloga Pozega Nữ -:-

SÍP: Division A

00:00AEL - Achilleas K. 94:64
00:00Anorthosis - Apollon 79:62
00:30Omonia - Keravnos -:-

SLOVAKIA: Extraliga

22:00BC Komarno - BC Prievidza -:-
23:00Inter Bratislava - BKM Lucenec -:-
00:00BK Svit - Levice -:-
00:00Spisski Rytieri - MBK Handlova -:-

SLOVAKIA: Extraliga Nữ

00:30CBK Kosice Nữ - Samorin Nữ 58:71
23:00Slavia Banska Bystrica Nữ - UMB Banska Bystrica Nữ -:-
23:30HoãnPoprad Nữ - Ruzomberok Nữ -:-
00:00Piestanske Cajky Nữ - Young Angels Kosice Nữ -:-

SLOVENIA: Liga Nova KBM

02:00Rogaska - LTH Castings 93:83
Hiệp 4Ilirija - Podcetrtek 57:60
00:00Tajfun Sentjur - Polzela -:-
00:00Zlatorog Lasko - KK Krka Novo mesto -:-

SLOVENIA: 1. SKL Nữ

21:00Maribor Nữ - Ilirija Nữ -:-
22:00Ledita Nữ - Jezica Nữ -:-
22:30Konjice Nữ - ZKK Domzale Nữ -:-
23:30Triglav Nữ - Cinkarna Celje Nữ -:-

TÂY BAN NHA: LEB Oro

02:30Leyma Coruna - Alicante 86:69
02:30Melilla - Oviedo 67:70
03:00Forca Lleida - Gipuzkoa 78:75ot
03:00Ourense - Caceres 76:70
03:00Palencia - Albacete 101:81
00:00Iraurgi SB - Castello -:-

TÂY BAN NHA: LEB Plata

02:30Navarra - Baskonia B 83:80
23:30Basquet L'Horta Godella - L'Hospitalet -:-
00:30Zornotza ST - Clavijo -:-

THỔ NHĨ KỲ: Super Ligi

17:00Merkezefendi - Besiktas 75:74
Giải laoTurk Telekom - Tofas 40:40
22:00Bursaspor - Buyukcekmece -:-
00:30Bahcesehir Kol. - Galatasaray -:-

THỔ NHĨ KỲ: TBL

Hiệp 2Bornova - Cagdas Bodrum Spor 33:28
21:30Harem Spor - Balikesir -:-

THỔ NHĨ KỲ: TB2L - Giai đoạn 1

17:30CO Basket - Gaziantep GG 79:56
18:00Istanbul BB - Esenler Erokspor 73:75
18:00Saray - Ilkler Sehri Usak 55:74
18:00Seyhan - Karamursel -:-
Hiệp 3Istanbul Efendileri - Etimesgut 62:38
Hiệp 1Cayirova - Gecit Spor 32:8
Hiệp 1Uskudar - Tesvikiye 21:21
21:00Kadikoy Istanbul - Corlu -:-
22:00Akhisar Belediye - Vefa -:-

THỔ NHĨ KỲ: KBSL Nữ

18:00Hatay Nữ - Ormanspor Nữ 80:68

THỔ NHĨ KỲ: TKBL Nữ

17:00Tarsus Nữ - Karsiyaka Nữ 108:62
17:30Diba Ankara Nữ - Botas 2 Nữ 67:72
18:00Elazig Il Ozel Idare Nữ - Emlak Konut Gelisim 2 Nữ 81:68
Hiệp 3Ferhatoglu Nữ - Turgutlu Nữ 61:46

THỤY ĐIỂN: Basketligan

01:04KFUM Kalmar - Umea 76:91
01:04Koping Stars - Norrkoping 65:87
01:04Uppsala - Jamtland 83:89

THỤY ĐIỂN: Superettan

22:15Eskilstuna - AIK Basket -:-
23:00Team4Q - Wetterbygden Stars -:-
23:00Tureberg - Hogsbo -:-
23:45RIG Mark - Ockelbo -:-
00:00Sloga Uppsala - IK Eos -:-

THỤY ĐIỂN: Basketligan Nữ

00:00Alvik Nữ - Ostersund Nữ 81:88
Hiệp 1Uppsala Nữ - Lulea Nữ 9:38
20:30Norrkoping Nữ - Visby Nữ -:-
21:00Sodertalje Nữ - Marbo Nữ -:-

THỤY ĐIỂN: Basketettan Nữ

01:00RIG Mark Nữ - Onsala Nữ 54:81
Hiệp 4Wetterbygden Sparks 2 Nữ - Lobas Nữ 78:44
Hiệp 2Eskilstuna Nữ - Malbas Malmo Nữ 18:36
Hiệp 2RIG Lulea Nữ - KFUM Uppsala Nữ 22:6
21:00Norrort Nữ - Umea Nữ -:-
23:00Brahe Nữ - IK Eos Utveckling Nữ -:-
23:00KFUM Kalmar Nữ - Huddinge Nữ -:-

THỤY SĨ: SB League

23:30Sdent BBC Nyon - SAM Massagno -:-
23:30Swiss Central Basket - Neuchatel -:-
23:30Vevey Riviera - BC Boncourt -:-

THỤY SĨ: SB League Nữ

23:30Alte Kanti Aarau Nữ - Pully Nữ -:-
23:30Helios VS Nữ - Fribourg Nữ -:-

TRUNG QUỐC: WCBA Nữ

09:00Henan Nữ - Liaoning Nữ 74:52
12:30Beijing Nữ - Shaanxi Tianze Nữ 79:38
15:30Hebei Nữ - Fujian Nữ 75:67
18:30Wuhan Nữ - Tianjin Nữ -:-

ÚC: NBL

13:30New Zealand Breakers - Perth 84:92
16:00South East Melbourne - Melbourne United 78:72

ÚC: WNBL Nữ

15:35Adelaide Lightning Nữ - Southside Nữ 91:72

UKRAINE: Superleague Nữ

15:30SBK Lviv Nữ - BC Rivne Nữ 48:78
18:00Odessa Nữ - Vinnytski Blyskavky 2 Nữ 124:42

URUGUAY: Liga Uruguaya

06:15Nacional - Bigua 83:93
06:30Malvin - Larre Borges 84:93
06:30Urunday - Goes 69:80
06:30Urupan - Defensor 101:74

VƯƠNG QUỐC ANH: BBL

02:45Newcastle Eagles - Cheshire Phoenix 67:75

VƯƠNG QUỐC ANH: WBBL Nữ

Chờ
cập nhật
Durham Palatinates Nữ - Nottingham Wildcats Nữ 11:10
21:30Sevenoaks Suns Nữ - Cardiff Met Archers Nữ -:-
22:45Manchester Mystics Nữ - Newcastle Eagles Nữ -:-
23:00Sheffield Hatters Nữ - Caledonia Gladiators Nữ -:-
23:15Oaklands Wolves Nữ - Essex Rebels Nữ -:-

Ý: Lega A

00:00Verona - Tortona -:-

Ý: Serie A2

02:30Stella Azzurra - Cremona 62:74
02:45Ferrara - Pallacanestro Nardo 77:80

Ý: Serie A2 Nữ - North

00:00Sanga Milano Nữ - Costa Masnaga Nữ -:-
00:00Valbruna Bolzano Nữ - Ponzano Nữ -:-
00:00Vicenza Nữ - Alpo VillaFranca Nữ -:-

Ý: Serie A2 Nữ - South

22:00San Salvatore Selargius Nữ - Roseto Nữ -:-
00:30Matelica Nữ - Roma-Nord Nữ -:-
00:30Vigarano Nữ - Ancona Nữ -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng rổ trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật