TẢI LẠI TRANG

Tennis » Hôm nay » Tất cả trận đấu

ATP - ĐƠN: Davis Cup - World Group (Thế giới) - Play Offs

02:00Djokovic N. (Srb) - Bublik A. (Kaz) 2:0
22:05Rublev A. (Rus) - Ymer E. (Swe) -:-
23:35Medvedev D. (Rus) - Ymer M. (Swe) -:-

ATP - ĐÔI: Davis Cup - World Group (Thế giới) - Play Offs

03:55Cacic N./Djokovic N. - Golubev A./Nedovyesov A. 2:1

ĐỒNG ĐỘI - NAM: Davis Cup - World Group (Thế giới) - Play Offs

22:05RTF - Thụy Điển -:-

CHALLENGER NAM - ĐƠN: Antalya 3 (Thổ Nhĩ Kỳ), Đất nện

14:10Borges N. (Por) - Erel Y. (Tur) 2:0
14:10Crawford O. (Usa) - Ramanathan R. (Ind) 0:2
14:10Misolic F. (Aut) - Esteve L. E. (Esp) 0:2
15:40Hardt N. (Dom) - Domingues J. (Por) 2:0

CHALLENGER NAM - ĐƠN: Forli 2 (Ý), Cứng (trong nhà)

23:45Lenz J. (Ger) - Stricker D. (Sui) 2:0
01:25Vatutin A. (Rus) - Miedler L. (Aut) 2:1
17:05Cobolli F. (Ita) - Kotov P. (Rus) 2:1
Séc 2Sels J. (Ned) - Albot R. (Mda) 1:0 (7:5,0:0)
22:45Otte O. (Ger) - Bachinger M. (Ger) -:-
00:30Viola M. (Ita) - Cressy M. (Usa) -:-

CHALLENGER NAM - ĐƠN: Sao Paulo (Brazil), Đất nện

20:05Cachin P. (Arg) - Ficovich J. P. (Arg) 0:2
Séc 3Marcondes I. (Bra) - Heide G. (Bra) 1:1 (6:4,4:6,1:2)
22:30Darderi L. (Ita) - Alvarez Varona N. (Esp) -:-
23:40Seyboth Wild T. (Bra) - Diaz Acosta F. (Arg) -:-

CHALLENGER NAM - ĐÔI: Antalya 3 (Thổ Nhĩ Kỳ), Đất nện

15:55Hsu Yu H./Tseng C. H. - Paul J./Sultanov K. 2:1
17:35Bonadio R./Fonio G. - Esteve L. E./Fatic N. 2:0
17:35Orlov V./Ramanathan R. - Gerch L./Metreveli A. 2:0
17:55Kalovelonis M./Martin Tiffon P. - Barranco C. J./Roca B. O. 0:2

CHALLENGER NAM - ĐÔI: Forli 2 (Ý), Cứng (trong nhà)

18:35Forti F./Nardi L. - Sancic A./Weissborn T-S. 0:2
Séc 2Erler A./Miedler L. - Rosol L./Sachko V. 1:0 (6:4,3:4)
22:30Kotov P./Matuszewski P. - Sabanov I./Sabanov M. -:-
23:45Vavassori A./Vega Hernandez D. - Sels J./Smits G. -:-

CHALLENGER NAM - ĐÔI: Sao Paulo (Brazil), Đất nện

23:10Alves M./Heide G. - Luz O./Marcondes I. 1:2
00:00Dutra Da Silva D./Sakamoto P. - Gonzalez A./Seyboth Wild T. 2:1
00:30Ficovich J. P./Zukas M. - Lipovsek P. T./Londero J. I. 2:1
01:25HủyCastelnuovo L./Krstin P. - Casanova H./Merino A. -:-
01:30Darderi L./Nikles J. - Juarez F./Villanueva G. 1:2
02:00Matos R./Meligeni Alves F. - Cid R./Collarini A. 2:0
Séc 1Juarez F./Villanueva G. - Martinez L. D./Romboli F. 0:0 (3:3)
23:10Cachin P./Cuevas M. - Dutra Da Silva D./Sakamoto P. -:-
00:30Ficovich J. P./Zukas M. - Barrientos N./Gomez A. -:-

ITF NAM - ĐƠN: M15 Antalya 34 (Thổ Nhĩ Kỳ), Đất nện

13:00Parizzia N. (Sui) - Srbljak G. (Mkd) 2:0
13:30Amiri F. D. (Usa) - Harris B. (Gbr) 0:2
13:30Apostol B. I. (Rou) - Amoros Ramos P. (Esp) 2:0
13:30Martinez L. (Sui) - Mpetshi Perricard G. (Fra) 2:0
16:00Fils A. (Fra) - Ilkel B. (Tur) 2:0
16:00Madarasz G. (Hun) - Lopez N. (Sui) 2:0
16:00Medjedovic H. (Srb) - Wenger D. (Sui) 0:2
19:00Toledo B. P. (Esp) - Faria L. (Por) 2:0

ITF NAM - ĐƠN: M15 Cairo 18 (Ai Cập), Đất nện

15:00Fantini L. (Ita) - Vidal Azorin J. F. (Esp) 1:2
15:00Iamachkine P. (Per) - Schell N. (Ger) 1:2
15:00Lee K. (Tpe) BỎ CUỘC - Mansilla Diez M. (Esp) 1:0
15:00Miceli R. (Ita) - Gill F. (Gbr) 0:2
15:00Seateun N. (Fra) - Ho R. (Tpe) 0:2
15:00Tenti F. (Arg) - Tresca G. (Ita) 2:1
16:00Alcala Gurri M. (Esp) - Pujol Navarro B. (Esp) 2:1
16:00Gray J. (Gbr) BỎ CUỘC - Habib H. (Leb) 1:1

ITF NAM - ĐƠN: M15 Cancun 7 (Mexico), Cứng

22:00Bernard A. (Usa) - Handel T. (Ger) -:-
22:00Bittoun C. (Fra) - Patino L. (Mex) -:-
22:00Bybel N. (Usa) - Draxl L. (Can) -:-
22:00Gomez J. S. (Col) - Statham J. R. (Nzl) -:-
22:00Lý H. Nam (Vie) - Glinka D. (Est) -:-
22:00Ochi M. (Jpn) - Gregg P. (Usa) -:-
22:00Pannu K. (Nzl) - Walkin B. (Aus) -:-
22:30Hussey G. (Gbr) - Huertas Del Pino C. (Per) -:-
23:00El M. A. (Usa) - Jones A. (Usa) -:-
23:00Huertas Del Pino A. (Per) - Lilov V. (Usa) -:-
23:00Sheehy J. (Usa) - Britto L. (Bra) -:-

ITF NAM - ĐƠN: M15 Heraklion 9 (Hy Lạp), Cứng

14:00Broom C. (Gbr) - Pinnington Jones J. (Gbr) 2:0
14:00Ginat R. (Isr) - Wendelken H. (Gbr) 1:2
14:00Wehnelt K. (Ger) - Vaitiekunas P. (Ltu) 2:0
15:30Pontjodikromo S. (Ned) - Nedelchev N. (Bul) 2:1
15:30Procopio A. (Ita) - Fery A. (Gbr) 0:2
15:30Skorilas A. (Gre) - Seelig K. (Usa) 0:2
17:00Kopp S. (Aut) - Park U. (Kor) 0:2
17:00Thanos A. (Gre) BỎ CUỘC - Christodoulou S. (Cyp) 0:1

ITF NAM - ĐƠN: M15 Monastir 46 (Tunisia), Cứng

15:30Brymer G. (Usa) - Scaglia M. (Fra) 1:2
15:30Jovic V. (Srb) - Blanchet U. (Fra) 0:2
15:30Mu T. (Chn) - Bouquier A. (Fra) 2:1
15:30Soriano Barrera A. (Esp) - Parker S. (Gbr) 1:2
15:30Zhu M. (Usa) - Brigida O. (Ita) 2:1
16:30Echargui M. (Tun) - Bax F. (Fra) 2:1
16:30Pampanin P. (Ita) - Vasiliauskas M. (Ltu) 1:2
19:30Paulson A. (Cze) - Samrej K. (Tha) 2:0

ITF NAM - ĐƠN: M15 Santo Domingo (Cộng hòa Dominican), Cứng

04:00Foster-Estwick M. (Bar) - Musialek A. (Fra) 0:2
04:00Maginley J. (Atg) - Wallart E. (Fra) 0:2
04:00HủySamuel T. (Gbr) - Musialek A. (Fra) -:-
04:00Zemel Y. (Isr) - Markes C. (Usa) 0:2
20:30Corwin F. (Usa) - Scott F. (Usa) -:-
20:30Hansch Mauritzson F. (Swe) - Musialek A. (Fra) -:-
20:30Panta J. (Per) - Bicknell B. (Jam) -:-
20:30Phillips R. (Jam) - Brugnerotto M. (Ita) -:-
20:30Wallart E. (Fra) - Smith R. (Usa) -:-
21:30Bertran P. (Dom) - Markes C. (Usa) -:-
21:30Ingildsen J. (Den) - Gima S. (Rou) -:-
21:30Kuhar M. (Usa) - Vernier M. (Chi) -:-

ITF NAM - ĐƠN: M25 Villa Allende (Argentina), Đất nện

01:30Novo I. (Arg) - Carou I. (Uru) 0:2
01:30Simonit E. (Arg) - Lingua Lavallen A. L. (Arg) 0:2
01:30Vilaro A. (Arg) - Gimenez J. (Arg) 2:0
04:00Aboian V. (Arg) - Otegui J. B. (Arg) 2:1
04:00Comesana F. (Arg) - Gomez F. A. (Arg) 2:0
21:00Dellien Velasco M. A. (Bol) - Navone M. (Arg) -:-
21:00Egea F. E. (Arg) - Torres J. B. (Arg) -:-
21:00Kestelboim M. (Arg) - Carou I. (Uru) -:-
21:00Martinez M. N. (Arg) - Farjat T. (Arg) -:-
00:00Comesana F. (Arg) - Vilaro A. (Arg) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Antalya 34 (Thổ Nhĩ Kỳ), Đất nện

14:00Laskutova K. (Rus) - Curovic T. (Srb) 2:0
14:00Martinez Cirez C. (Esp) - Kovaleva A. (Rus) 2:0
14:00Todoni A. A. (Rou) - Kudermetova P. (Rus) 0:2
14:30Lodikova D. (Rus) - Toth A. K. (Hun) 1:2
14:30Ortenzi J. (Arg) - Vasilescu A. (Rou) 0:2
14:30Popa Teiusanu V. I. G. (Rou) - Hoste Ferrer C. (Esp) 0:2
16:00Cherubini D. (Ita) - Pochtovyk K. (Ukr) 2:0
16:00Demidova D. (Rus) - Yoruk I. (Tur) 0:2

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Bengaluru (Ấn Độ), Cứng

11:00Bavisetti S. (Ind) - Sadiq S. (Ind) 2:0
11:00Bhosale R. (Ind) - Maruri R. (Ind) 2:0
11:00Chaudhari V. (Ind) - Chamarthi S. S. (Ind) 2:0
12:00Narayan Prasad P. (Ind) - Bhamidipaty S. R. (Ind) 0:2
12:00Sama S. (Ind) - Nitture A. D. (Ind) 1:2
12:00Yankovskaya Z. (Rus) - Lee S. (Kor) 0:2
13:30Banerjee Y. (Ind) - Yadlapalli P. (Ind) 0:2
13:30Rachapudi P. (Ind) - Grewal J. K. (Ind) 2:1

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Cairo 18 (Ai Cập), Đất nện

15:00Petrenko V. (Ukr) - Nefedova A. (Usa) 1:2
15:00Zolotareva A. (Rus) - Camerano E. A. (Ita) 2:0
16:00Alhussein L. (Egy) - Pinto G. (Ita) 2:0
16:00Dmitrichenko Y. (Kaz) - Brunskog L. (Swe) 2:0
16:00Falei A. (Blr) - Klaffner M. (Aut) 1:2
16:00Lavino I. (Ita) - Vicens Mas R. (Esp) 0:2
16:00Samir S. (Egy) - Zhuoma Y. (Chn) 2:0
16:00Squarcialupi G. (Ita) - Branstine C. (Can) 0:2

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Cancun 6 (Mexico), Cứng

23:00Barrera A. I. (Usa) - Hinojosa Gomez J. (Mex) -:-
23:00Inoue H. (Usa) - Pinson L. (Usa) -:-
23:00Kozarov K. (Srb) - Rusova A. (Svk) -:-
23:00Monroy Y. (Col) - Bissett A. (Gbr) -:-
00:30Sewing S. (Usa) - Coelho R. A. M. (Bra) -:-
04:00Karatancheva L. (Bul) - Torres Murcia M. C. (Col) -:-
04:00Yamalapalli S. (Ind) - Conway J. (Gbr) -:-
05:00Herrero Linana A. (Esp) - Bonardi B. (Arg) -:-
05:00Kingsley R. (Usa) - Bougrat M. (Fra) -:-
05:00Nsimba N. L. (Can) - Krywoj M. S. (Arg) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Curitiba (Brazil), Đất nện

23:00Eduarda L. M. (Bra) - Carneiro O. (Bra) 0:2
23:00Rocha de Macedo Moraes J. (Bra) - Mocelin R. I. (Bra) 1:2
23:00Welker E. (Ger) - Piai E. (Bra) 2:0
01:30Ce G. (Bra) - Konishi J. (Bra) 2:0
01:30Xavier L. . C. (Bra) - Yamate A. G. (Bra) 2:0
04:30Da S. A. M. (Bra) - Capurro Taborda M. (Arg) 0:2
04:30Kaul M. L. (Est) - Alvarez M. I. (Bra) 2:0
20:00Da Silva Chang E. (Bra) - Pedretti G. T. (Bra) 0:2
20:00Doldan H. (Par) - Kurata N. (Bra) 0:2
20:00Escauriza L. (Par) - Cohen P. S. (Bra) 2:0
23:00Ce G. (Bra) - Xavier L. . C. (Bra) -:-
23:00Kaul M. L. (Est) - Capurro Taborda M. (Arg) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Heraklion 9 (Hy Lạp), Đất nện

14:00Christofi E. (Gre) - Laki M. (Gre) 1:2
14:00Gavrila O. (Rou) - John-Baptiste L. (Gbr) 0:2
14:00Hernandez M. J. (Esp) - Khirin N. (Isr) 0:2
14:00Pavlou D. (Gre) - Amariei I. D. (Rou) 0:2
15:30Gettwart F. (Ger) - Fossa N. (Ita) 1:2
15:30Lindh E. (Gbr) - Zelnickova R. (Svk) WO -:-
15:45Ortenzi B. (Ita) - Ushijima R. (Jpn) 0:2
17:00Yushchenko V. (Rus) - Tran L. (Ned) 2:0

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Lousada 2 (Bồ Đào Nha), Cứng (trong nhà)

17:00Cervino Ruiz C. (Esp) - Campino M. (Por) 2:0
17:00Keller N. (Sui) - Ku Y. (Kor) 0:2
17:00Sakellaridi S. (Gre) - Baszak W. (Pol) 0:2
19:30Moratelli A. (Ita) - Gimbrere J. (Ned) 2:0
19:30Murta I. (Por) - Falkner Z. (Slo) 1:2
20:00Barkova T. (Rus) - Bulgaru M. (Rou) -:-
20:00Maristany G. (Esp) - Szabanin N. (Hun) -:-
22:30Martynov D. (Fra) - Aksu A. (Tur) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Monastir 46 (Tunisia), Cứng

15:30Bejenaru K. P. (Rou) - Ma Y. (Chn) 0:2
15:30Zawadzka J. (Pol) - Behulova B. (Svk) 0:2
16:30Anger J. (Fra) - Mansouri Y. (Fra) 2:1
16:30Bouzo Z. (Esp) BỎ CUỘC - Ng M. (Hkg) 0:1
16:30Ghioroaie I. G. (Rou) - Brogan A. (Gbr) 2:0
16:30Karunaratne A. (Sri) - Hindova D. (Cze) 2:0
16:30Radovanovic . N. (Fra) - Chanta A. (Tha) 2:0
19:30Morita A. (Jpn) - Ambrosio S. (Ger) 2:0

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Santo Domingo (Cộng hòa Dominican), Cứng

03:00Van Nguyen C. (Usa) WO - Baranovski A. (Usa) -:-
04:00Astete F. (Chi) - Malik T. (Usa) 0:2
20:30Gomez Pezuela Cano M. (Mex) - Samudio A. (Col) -:-
20:30Perez Garcia M. P. (Col) - Arciniegas L. D. (Col) 2:0
20:30Williams S. (Usa) - Wijesundera R. (Usa) -:-
21:30Antal A. (Rus) - Herazo M. F. (Col) -:-
21:30Echeverria N. (Usa) - Gell M. (Dom) -:-
21:30Malik T. (Usa) - Kopsova I. (Svk) -:-
21:30Van Nguyen C. (Usa) - Lincer O. (Usa) -:-
21:30Vojcinakova I. (Svk) - Ivanova D. (Usa) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W25 Jablonec nad Nisou 2 (Cộng hòa Séc), Cứng (trong nhà)

16:00Chwalinska M. (Pol) - Khromacheva I. (Rus) 0:2
16:00Makarova E. (Rus) - Bartunkova N. (Cze) 2:0
17:30Kulikova A. (Fin) - Kolodziejova M. (Cze) 2:0
17:30Palicova B. (Cze) - Monnet C. (Fra) 1:2
18:00De Vroome I. (Ned) - Cavalle-Reimers I. (Esp) -:-
18:00Kuzmova V. (Svk) - Markova J. (Cze) 2:0
18:00Vismane D. (Lat) - Ponchet J. (Fra) 2:1
19:30Astakhova D. (Rus) - Grey S. B. (Gbr) 0:2

ITF NỮ - ĐƠN: W25 Selva Gardena (Ý), Cứng (trong nhà)

20:00Andreeva E. (Rus) - Mendez S. (Aus) 2:0
20:00Wagner S. (Ger) - Bandecchi S. (Sui) -:-
21:30In-Albon Y. (Sui) - Yuan Y. (Chn) -:-
21:30Jacquemot E. (Fra) - Kostic N. (Srb) -:-

ITF NAM - ĐÔI: M15 Antalya 34 (Thổ Nhĩ Kỳ), Đất nện

16:00Madaras N./Savelev D. - Matsui T./Uesugi K. 1:2
18:30Malgaroli L./Parizzia N. - Lysov S./Tasenkov V. 2:0
19:00Harris B./Kirci K. - Abibsi A./Turknas D. 2:0
20:00Lomakin G./Prihodko O. - Madarasz G./Srbljak G. 2:1

ITF NAM - ĐÔI: M15 Cairo 18 (Ai Cập), Đất nện

18:00Gabr A./Makhlouf S. - Huang T./Lo Chien H. 0:2
18:30Speziali F./Zanada E. - Mansilla Diez M./Vidal Azorin J. F. 0:2
19:15Ho R./Schell N. - Gill F./Yunis F. 2:0
19:15Iamachkine P./Tenti F. - Pavlovic L./Valsecchi P. 2:0

ITF NAM - ĐÔI: M15 Heraklion 9 (Hy Lạp), Cứng

18:00Cohen E./Ginat R. - Broom C./Patten H. 0:2
19:00Lanik T./Vaitiekunas P. - Kountourakis I./Skorilas A. 2:1
19:00Pontjodikromo S./Wehnelt K. - Schinas S./Xilas I. 2:0
19:00Hodkin S./Wendelken H. - Dragomirov D./Nedelchev N. 2:1

ITF NAM - ĐÔI: M15 Monastir 46 (Tunisia), Cứng

19:30Brigida O./Coccioli A. - Jovic V./Ouakaa A. 0:2
19:30Bronka A./Grynkowski P. - Fernandez Flores D./Soriano Barrera A. -:-
20:30Bouquier A./Parker S. - D'Agostino S./Pampanin P. -:-
20:30Bourgois C./Scaglia M. - Duncan D./Goldberg Alviani N. R. -:-

ITF NAM - ĐÔI: M15 Santo Domingo (Cộng hòa Dominican), Cứng

01:30Allen L./Baiant R. - Ingildsen J./Perez A. 0:2
01:30Bertran P./Panta J. - Beltre J./Maleno rosario A. J. 2:0
00:30Claverie L./Maginley J. - Musialek A./Wallart E. -:-
00:30Corwin F./O'Hoisin O. - Bicknell B./Phillips R. -:-

ITF NAM - ĐÔI: M25 Villa Allende (Argentina), Đất nện

00:00Ambrogi L. E./Del Pino M. - Egea F. E./Hidalgo G. A. -:-
00:00Kestelboim M./Martinez M. N. - Arias B./Dellien Velasco M. A. -:-

ITF NỮ - ĐÔI: W15 Antalya 34 (Thổ Nhĩ Kỳ), Đất nện

15:30Kannan A./Mutilba V. - Drazic M./Eraydin B. 0:2
18:00Hoste Ferrer C./Martinez Cirez C. - Anil C./Turkmen D. 2:0
19:30Curovic T./Isaeva A. - Dadaciu S./Vasilescu A. 2:1
19:30Laskutova K./Toth A. K. - Kovaleva A./Nikitina I. 2:0

ITF NỮ - ĐÔI: W15 Bengaluru (Ấn Độ), Cứng

13:30Atturu S./Rajmohan N. - Balu S./Chilakalapudi S. S. 0:2
15:00Bavisetti S./Bhosale R. - Baharmus H./Bhamidipaty S. R. 2:0
15:00Chamarthi S. S./Sadiq S. - Natarajan R./Vig S. 2:0
16:15Chaudhari V./Yadav M. - Lee S./Sama S. 2:0

ITF NỮ - ĐÔI: W15 Cairo 18 (Ai Cập), Đất nện

18:00Nugroho P. M./Petrenko V. - Chang T. X./Domova D. -:-
19:30Dmitrichenko Y./Samir S. - Fouad H./Fouad N. 2:0
19:30Lavino I./Schmidt A. - Falei A./Zolotareva A. -:-
19:30Poduraeva M./Tirunelveli T. - Lin F. A./Zhuoma Y. -:-

ITF NỮ - ĐÔI: W15 Cancun 6 (Mexico), Cứng

00:30Herrero Linana A./Krywoj M. S. WO - Glantz L./Norin F. -:-
00:30Akiyama M./Kuramochi M. - Fiquet T./Kent S. -:-
12:30Hsu C./Tilbuerger J. - Burstein A./Gonzales L. -:-
12:30Barrera A. I./Torres Murcia M. C. - Pitt A./Yamalapalli S. -:-
13:30Inoue H./Karatancheva L. - Bonardi B./Monroy Y. -:-
13:30Cline D./Nsimba N. L. - Hinojosa Gomez J./Navarro M. F. -:-
13:30Crump A./Pinson L. - Fung S./Montez P. -:-
13:30Kozarov K./Rusova A. - Bissett A./Bougrat M. -:-

ITF NỮ - ĐÔI: W15 Curitiba (Brazil), Đất nện

01:00Da Silva Chang E./Toma V. M. - Escauriza L./Zeballos N. 0:2
01:00Ferreira T. M. C./Xavier L. . C. - Bueno H./Ferreira N. 2:0
02:30Klimovicz J./Konishi J. - Galvao Borges M./Sereo R. 2:0
02:30Ce G./Pedretti G. T. - Gomes S. M./Sperb J. 2:0
03:30Kurata N./Piai E. - Sicatto Da Silva L./Turra K. I. 2:0

ITF NỮ - ĐÔI: W15 Heraklion 9 (Hy Lạp), Đất nện

19:00Christofi E./Laki M. - Khirin N./Zelnickova R. 2:0
19:00Gavrila O./Lindh E. - Barbulescu . B. E./Ushijima R. WO -:-
19:00Amariei I. D./Ogescu S. - Olyanovskaya V./Olyanovskaya N. 1:2
19:30Ayala Serra N./Hernandez M. J. - Fossa N./John-Baptiste L. 0:2

ITF NỮ - ĐÔI: W15 Lousada 2 (Bồ Đào Nha), Cứng (trong nhà)

22:00Jurna E./Sakellaridi S. - Mujan G./Rudiukova N. -:-
22:30Campino M./Murta I. - Gimbrere J./Smith A. -:-
22:30Ozerova A./Yersh K. - Hamaliy E./Lanca S. -:-
01:00Cervino Ruiz C./Jorge M. - Barkova T./Monakhova D. -:-

ITF NỮ - ĐÔI: W15 Monastir 46 (Tunisia), Cứng

19:30Wierzbowska A./Zawadzka J. - Saigo R./Saigo Y. 0:2
20:30Chanta A./Cirotte A. WO - Bouzo Z./Parazinskaite A. -:-
20:30Mansouri Y./Simone A. - Csabi P./Hindova D. -:-
21:00Bejenaru K. P./Ghioroaie I. G. - Radovanovic . N./Tsitskishvili S. -:-

ITF NỮ - ĐÔI: W15 Santo Domingo (Cộng hòa Dominican), Cứng

01:00Carrera S./Sinha A. - Gomez Pezuela Cano M./Schenck S. 1:2
01:30Mazzoni E./Mazzoni J. - Smith Dias Y./Valdez R. 2:0
01:30Arciniegas L. D./Mihail D. M. - Lincer O./Stakusic M. 0:2
03:00Corley P. C./Vojcinakova I. - Antal A./Williams S. 1:2

ITF NỮ - ĐÔI: W25 Jablonec nad Nisou 2 (Cộng hòa Séc), Cứng (trong nhà)

19:30Kladivova A./Laboutkova A. - Khromacheva I./Malygina E. 0:2
19:30Salkova D./Struplova J. WO - Bartunkova N./Palicova B. -:-
21:00Havlickova L./Klimovicova L. WO - Kolodziejova M./Maleckova J. -:-
21:00Cavalle-Reimers I./Ponchet J. - Chwalinska M./Sebov K. -:-

ITF NỮ - ĐÔI: W25 Selva Gardena (Ý), Cứng (trong nhà)

21:30Aney J./Failla J. - Chong E. W./Uchijima M. -:-
21:30Barnett A./Nicholls O. - Knoll X./Zuger J. -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả tennis trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật