TẢI LẠI TRANG

Tennis » Hôm nay » Tất cả trận đấu

ATP - ĐƠN: Wimbledon (Vương quốc Anh), Cỏ

20:40Garin C. (Chi) - Kyrgios N. (Aus) -:-
21:00Fritz T. (Usa) - Nadal R. (Esp) -:-

WTA - ĐƠN: Wimbledon (Vương quốc Anh), Cỏ

23:40Bouzkova M. (Cze) - Jabeur O. (Tun) 1:2
Séc 1Tomljanovic A. (Aus) - Rybakina E. (Kaz) 0:0 (2:1)
19:35Halep S. (Rou) - Anisimova A. (Usa) -:-

WTA - ĐƠN: Billie Jean King Cup - Group III (Thế giới)

15:05Brynjarsdottir H. (Ice) - Delpech C. (Sey) 2:0
15:05Manyube N. (Rsa) - Namaganda M. (Uga) 2:0
15:05Stoilkovska M. (Mkd) - Chakanyuka C. (Bot) 2:0
15:10Gjinaj V. (Kos) - Dule K. (Alb) 2:0
16:15Gronholm A. S. (Ice) - Kante F. (Sey) 2:0
16:15Jorge M. (Por) - Syori L. (Bur) 2:0
16:15Van Z. L. (Rsa) - Birungi W. (Uga) 2:0
16:45Gjorcheska L. (Mkd) - Youri E. (Bot) 2:0
17:00Lekaj A. (Kos) - Bajri G. (Alb) 2:0
Séc 3Jorge F. (Por) - Nahimana S. (Bur) 1:1 (7:5,0:6,1:2)

ATP - ĐÔI: Wimbledon (Vương quốc Anh), Cỏ

17:10Ebden M./Purcell M. - Peers J./Polasek F. 3:0
Séc 4Ram R./Salisbury J. - Mahut N./Roger-Vasselin E. 2:1 (6:3,6:7,6:1,1:3)

WTA - ĐÔI: Billie Jean King Cup - Group III (Thế giới)

14:40Curmi F./Genovese E. - Nahimana S./Syori L. 2:1
17:55Brynjarsdottir H./Gronholm A. S. - Isnard M./Kante F. 2:0
18:00Hattingh I./Simmonds C. - Birungi W./Namaganda M. 2:0
18:15Gjorcheska L./Stoilkovska M. - Chakanyuka C./Youri E. 2:0
19:30Bashota D./Lekaj A. - Dule K./Qinami R. -:-
19:40Jorge F./Jorge M. - Nahimana S./Syori L. -:-

WTA - ĐÔI: Wimbledon (Vương quốc Anh), Cỏ

Séc 1Mertens E./Zhang S. - Guarachi A./Klepac A. 0:0 (2:0)
20:00Collins D. R./Krawczyk D. - Rosolska A./Routliffe E. -:-

ĐÔI NAM NỮ: Wimbledon (Vương quốc Anh), Cỏ

00:30Farah R./Ostapenko J. - Skupski N./Krawczyk D. 0:2
20:50Ebden M./Stosur S. - Sock J./Gauff C. -:-
23:00Pavic M./Mirza S. - Skupski N./Krawczyk D. -:-

CHALLENGER NAM - ĐƠN: Bogota (Colombia), Đất nện

23:30Alves M. (Bra) - Zekic M. (Srb) 1:2
00:00Huertas Del Pino A. (Per) - Oliveira G. (Por) 2:0
00:10Juarez F. (Arg) - Nakagawa N. (Jpn) 2:1
00:35Mejia N. (Col) - Smith K. (Usa) 2:0
01:35Menendez-Maceiras A. (Esp) - Melzer G. (Aut) 1:2
02:30Durasovic V. (Nor) - Mukund S. K. (Ind) 2:1
02:40Zukas M. (Arg) - Zhu E. (Usa) 1:2
02:50Mena F. (Arg) - Krstin P. (Srb) 2:0
04:00Meligeni Alves F. (Bra) - Baker B. (Gbr) 2:0
04:25Alvarez N. (Per) - Burruchaga R. A. (Arg) 2:1
22:00Huertas Del Pino A. (Per) - Hardt N. (Dom) -:-
22:00Monzon I. (Arg) - Juarez F. (Arg) -:-
00:00Mejia N. (Col) - Ficovich J. P. (Arg) -:-

CHALLENGER NAM - ĐƠN: Braunschweig (Đức), Đất nện

16:10Laaksonen H. (Sui) - Gutierrez Oscar J. (Bra) 2:1
16:10Moraing M. (Ger) - Coria F. (Arg) 0:2
Séc 3Cecchinato M. (Ita) - Zuk K. (Pol) 1:1 (6:1,4:6,5:2)
Séc 3Hanfmann Y. (Ger) - Daniel T. (Jpn) 1:1 (6:4,3:6,0:0)
Séc 1Zapata Miralles B. (Esp) - Krutykh O. (Ukr) 0:0 (5:3)
19:40Agamenone F. (Ita) - Struff J-L. (Ger) -:-
20:05Martinez P. (Esp) - Zhang Z. (Chn) -:-
21:45Marterer M. (Ger) - Janvier M. (Fra) -:-

CHALLENGER NAM - ĐƠN: Porto (Bồ Đào Nha), Cứng

23:10Nava E. (Usa) - Bellucci T. (Bra) 2:0
00:00Grenier H. (Fra) - Sousa P. (Por) 2:0
17:45Duckworth J. (Aus) - Bellier A. (Sui) 2:0
Séc 1McHugh A. (Gbr) - Ferreira Silva F. (Por) 0:0 (1:2)
20:00Barrere G. (Fra) - O'Connell C. (Aus) -:-
21:30De Schepper K. (Fra) - Uchida K. (Jpn) -:-

CHALLENGER NAM - ĐƠN: Salzburg (Áo), Đất nện

23:10Thiem D. (Aut) - Misolic F. (Aut) 2:0
16:10Lehecka J. (Cze) - Martin Tiffon P. (Esp) 0:2
17:40Gombos N. (Svk) - Zeppieri G. (Ita) 2:0
19:35Monteiro T. (Bra) - Shevchenko A. (Rus) -:-
22:00Novak D. (Aut) - Lajovic D. (Srb) -:-

CHALLENGER NAM - ĐƠN: Todi (Ý), Đất nện

00:50Collarini A. (Arg) - Cobolli F. (Ita) 0:2
02:55Gigante M. (Ita) - Gaio F. (Ita) 2:0
20:00Darderi L. (Ita) - Fonio G. (Ita) -:-
20:00Skatov T. (Kaz) - Kicker N. (Arg) -:-
00:00Sels J. (Ned) - Cobolli F. (Ita) -:-

CHALLENGER NỮ - ĐƠN: Bastad (Thụy Điển), Đất nện

16:05Hennemann C. W. (Swe) - Udvardy P. (Hun) 0:2
16:10Avanesyan E. (Rus) - Schmiedlova A. K. (Svk) 0:2
16:10Jang S. J. (Kor) - Khromacheva I. (Rus) 2:0
17:35Yuan Y. (Chn) - Buzarnescu M. (Rou) 0:2
17:45Davis L. (Usa) - Zavatska K. (Ukr) 2:0
Séc 2Jeanjean L. (Fra) - Peterson R. (Swe) 1:0 (6:4,5:6)
19:50Bjorklund M. (Swe) - Masarova R. (Esp) -:-
21:10Tomova V. (Bul) - Oz I. (Tur) -:-

CHALLENGER NỮ - ĐƠN: Contrexeville (Pháp), Đất nện

16:05Robbe A. (Fra) - Rosatello C. (Ita) 0:2
Séc 3Errani S. (Ita) - Danilovic O. (Srb) 1:1 (2:6,6:2,2:1)
20:00Bondar A. (Hun) - Papadakis L. (Ger) -:-
22:30Gadecki O. (Aus) - Jacquemot E. (Fra) -:-

CHALLENGER NAM - ĐÔI: Bogota (Colombia), Đất nện

04:45Mendoza A./Yamacita F. - Chen K. Y./Rousseau H. 2:1
22:00Balaji N. S./Nedunchezhiyan J. - Chappell N./Jaziri M. -:-
00:00Franco T./Tumasonis G. P. - Durasovic V./Oliveira G. -:-
00:00Krstin P./Zekic M. - Carou I./Mena F. -:-

CHALLENGER NAM - ĐÔI: Braunschweig (Đức), Đất nện

16:10Olivetti A./Romboli F. - Molchanov D./Zelenay I. 1:2
Séc 1Bortolotti M./Martos Gornes S. - Cerretani J./Geerts M. 0:0 (2:2)
19:40Nagal S./Sitak A. - Florig P./Gavrielides L. -:-
20:40Behar A./Brkic T. - Brown D./King E. -:-
20:40Arends S./Pel D. - Sabanov I./Sabanov M. -:-
21:05Stevens B./Verbeek S. - Fallert F./Jebens H. -:-

CHALLENGER NAM - ĐÔI: Porto (Bồ Đào Nha), Cứng

16:10Chandrasekar A./Prashanth V. - Gengel M./Niklas-Salminen P. 1:2
16:10Araujo P./Rodrigues D. - Arias B./Zeballos F. 2:1
17:10Hermans M./Roelofse R. - Margaroli L./Uchiyama Y. 0:2
Séc 2
Tiebreak
Faria J./Vale D. - Gonzales R./Stalder R. 1:0 (6:4,6:6)
18:30HủyRaja P./Sharan D. - Diez S./Moriya H. -:-
Séc 2Raja P./Sharan D. - Coelho F./Falcao G. 1:0 (6:2,4:3)
20:00Bellier A./Grenier H. - Bhambri Y./Myneni S. -:-
20:45Borges N./Cabral F. - Donskoy E./Kuznetsov An. -:-

CHALLENGER NAM - ĐÔI: Salzburg (Áo), Đất nện

15:00Neumayer L./Oberleitner N. - Cuevas M./Martinez L. D. -:-
16:05Cuevas M./Martinez L. D. - Hidalgo D./Rodriguez C. 2:0
17:10Neuchrist M./Weissborn T-S. - Matuszewski P./Sachko V. 2:0
17:30HủyNeumayer L./Oberleitner N. - Diaz Acosta F./Merino A. -:-
17:50Neumayer L./Oberleitner N. - Bobrov B./Gakhov I. 2:0
Séc 1Copil M./Kirkin E. - Erler A./Miedler L. 0:0 (4:5)
19:35Lammons N./Withrow J. - Erlich J./Oswald P. -:-
20:55Doumbia S./Reboul F. - Cornea V. V./Kolar Z. -:-

CHALLENGER NAM - ĐÔI: Todi (Ý), Đất nện

23:00Skatov T./Tirante T. A. - Kalovelonis M./Manafov V. 2:1
01:00Arneodo R./Eysseric J. - Babic Z./Serdarusic N. 2:1
02:45De Bernardis A./Passaro F. - Andreozzi G./Duran G. 0:2
21:30Cozbinov A./Furness E. - Boscardin Dias P./Dutra Da Silva D. -:-
21:30Arribage T./Sanchez L. - Lomakin G./Prihodko O. -:-
23:00Fonio G./Gigante M. - Marrero S. D./Mulye D. -:-
23:00Collarini A./Kicker N. - Masur D./Popko D. -:-
00:30Darderi L./Torres J. B. - Chepelev A./Jecan M. A. -:-

CHALLENGER NỮ - ĐÔI: Bastad (Thụy Điển), Đất nện

Séc 2Kato M./Sutjiadi A. - Rompies J./Tjandramulia O. 1:0 (6:2,1:0)
19:30Gabueva A./Zakharova A. - Avanesyan E./Hennemann C. W. -:-
20:30Grammatikopoulou V./Lechemia E. - Buzarnescu M./Khromacheva I. -:-
21:00Doi M./Peterson R. - Neel I./Plipuech P. -:-

CHALLENGER NỮ - ĐÔI: Contrexeville (Pháp), Đất nện

Séc 1Bucsa C./Kalashnikova O. - Cascino E./Ponchet J. 0:0 (1:4)
20:30Rus A./Selekhmeteva O. - Han X.Y./Panova A. -:-

ITF NAM - ĐƠN: M15 Casablanca (Ma-rốc), Đất nện

16:00Delage P. (Fra) - Vidal Azorin J. F. (Esp) 2:1
16:00Erhard M. (Fra) - Vujic S. (Aus) 2:0
16:00Martinez L. (Sui) - Iannaccone F. (Ita) 0:2
16:00Rodriguez L. J. (Arg) - Pujol Navarro B. (Esp) 0:2
16:00Seateun N. (Fra) - Campana F. (Ita) 0:2
16:00Sharipov M. (Rus) - Beaupain S. (Bel) 1:2
17:30Bosio G. (Ita) BỎ CUỘC - El A. H. (Mar) 0:1
17:30Kadiri H. Y. (Mar) - Martinez Martinez J. (Esp) 0:2
17:30Lalami Laaroussi Y. (Mar) - Martinez M. (Sui) -:-
17:30Lofman A. (Fin) - Ortenzi G. M. (Ita) -:-
17:30Tenti F. (Arg) - Moundir A. (Mar) -:-

ITF NAM - ĐƠN: M15 Fountain Valley, CA (Mỹ), Cứng

00:00Farren C. (Usa) - Angele J. F. (Fra) -:-
00:00Gregg P. (Usa) - Joncour R. (Fra) -:-
00:00Huang T. (Tpe) - Rai A. (Nzl) -:-
00:00Svajda Z. (Usa) - Scott F. (Usa) -:-

ITF NAM - ĐƠN: M15 Monastir 26 (Tunisia), Cứng

15:00Dougaz A. (Tun) - Tang S. (Chn) 2:0
16:00Cavrak K. (Aus) - Bertrand R. (Fra) 0:2
16:00Ferguson C. (Aus) - Benzal Alia I. (Esp) 2:0
16:00Saitoh K. (Jpn) - Tsarapkin E. (Rus) 2:0
16:00Singh K. (Ind) - Catini N. (Ita) -:-
16:00Wang X. (Chn) - Bouzige M. (Aus) 2:0
22:00Savelev D. (Rus) - Rsovac D. (Aus) -:-
22:00Singh D. (Ind) - Li M. (Chn) -:-
22:00Sureshkumar M. (Ind) - Te R. (Chn) -:-

ITF NAM - ĐƠN: M15 Sofia (Bulgaria), Đất nện

15:30Ivanov S. A. (Bul) - Donald M. (Cze) 2:0
16:30Lazarov A. (Bul) - Terziev S. (Bul) 2:0
17:00Ilkel B. (Tur) - Manda C. (Rou) BỎ CUỘC 1:1
17:30Jotovski T. (Mkd) - Markov V. (Bul) -:-
17:45Kolyachev N. (Bul) - Konov S. (Bul) -:-
18:00Moller E. (Den) - Kirci K. (Tur) -:-
18:30Duran T. (Tur) - Srbljak G. (Mkd) -:-
19:00Sheyngezikht L. (Bul) - Reco A. (Fra) -:-

ITF NAM - ĐƠN: M15 Velenje (Slovenia), Đất nện

16:00Duda F. (Cze) - Nejedly P. (Cze) 2:0
16:00Galoppini D. (Ita) - Bittoun C. (Fra) 1:2
16:00Guerrieri A. (Ita) - Kivattsev K. (Rus) 0:2
16:00Kym J. (Sui) - Mikrut L. (Cro) 2:0
17:30Krainer L. (Aut) - Walkin B. (Aus) -:-
17:30Planinsek F. J. (Slo) - Dimitrijevic J. (Slo) -:-
17:30Rogic Hadzalic A. (Cro) - Vetrih M. (Slo) -:-
17:30Woerner P. (Ger) - Gaubas V. (Ltu) -:-
19:00Biljesko D. (Cro) - Prechtel S. (Ger) -:-
19:00Jovic V. (Srb) - Barnat J. (Cze) -:-
19:00Novansky M. (Svk) - Raynel A. (Fra) -:-
19:00Picchione A. (Ita) - Kekez D. (Cro) -:-
19:00Pokorny L. (Svk) - Karol M. (Svk) -:-
20:30Compagnucci T. (Ita) - Jirousek T. (Cze) -:-
20:30Gimenez I. (Bra) - Malesevic N. (Bih) -:-
20:30Premzl M. (Slo) - Ragazzi A. (Ita) -:-

ITF NAM - ĐƠN: M15 Waco, TX (Mỹ), Cứng

00:35Zink T. (Usa) - Pierce A. (Usa) 2:0
00:40Bynoe E. (Usa) - Lilov V. (Usa) BỎ CUỘC 1:1
20:30Boitan G. A. (Rou) - Mitsui S. (Jpn) -:-
20:30Kumar P. (Usa) - Al Allaf K. (Syr) -:-
20:30Ostajewski J. (Usa) - Bigun K. (Usa) -:-
20:30Walton A. (Aus) - Watanabe S. (Jpn) -:-
22:00Brumm J. (Usa) - Huang C. C. (Can) -:-
22:00Evans G. (Usa) - Kissell C. (Usa) -:-
22:00Grassi Mazzuchi J. P. (Arg) - Markes C. (Usa) -:-
22:00Monday J. (Gbr) - Harper C. (Can) -:-
23:30Bickersteth J. (Usa) - Clark E. (Usa) -:-
23:30Tu L. (Aus) - Koenig L. (Gbr) -:-

ITF NAM - ĐƠN: M25 Casinalbo (Ý), Đất nện

01:05Roncalli S. (Ita) - Buldorini P. (Ita) 2:0
03:05Bocchi L. (Ita) - Lavagno E. (Ita) 0:2
17:05Forti F. (Ita) - Bagnolini D. (Ita) 2:0
Séc 2
Tiebreak
Echargui M. (Tun) - Castagnola L. (Ita) 1:0 (6:4,6:6)
Séc 1Sultanov K. (Uzb) - Parizzia N. (Sui) 0:0 (4:1)
Séc 1Dalla Valle E. (Ita) - Royer V. (Fra) 0:0 (0:3)
19:45Roncalli S. (Ita) - Speziali F. (Ita) -:-
20:20Pecci A. (Ita) - Oradini G. (Ita) -:-
20:45Piraino G. (Ita) - Lavagno E. (Ita) -:-
23:00Lokoli L. (Fra) - Pieri S. (Ita) -:-

ITF NAM - ĐƠN: M25 Getxo (Tây Ban Nha), Đất nện (trong nhà)

00:25Alvarez Varona N. (Esp) - Lopez San Martin A. (Esp) 0:2
15:10Garcia A. (Esp) - Nijboer R. (Ned) 1:2
15:10Mansilla Diez M. (Esp) - Knaff A. (Lux) 2:0
16:50Mpetshi Perricard G. (Fra) - Barroso Campos A. (Esp) 2:0
17:55Lopez Montagud C. (Esp) - Planelles Ripoll G. (Esp) BỎ CUỘC 1:1
Séc 2Cesar Porras J. (Arg) - Larwig N. (Ger) 0:1 (3:6,3:2)
18:20HủyCesar Porras J. (Arg) - Crawford O. (Usa) -:-
19:35Damas M. (Esp) - Montes-De La Torre I. (Esp) -:-
22:30Barreto D. (Esp) - Mendieta J. (Esp) -:-
22:30Chavez Luis D. (Bol) - Merida Aguilar D. (Esp) -:-

ITF NAM - ĐƠN: M25+H Ajaccio (Pháp), Cứng

23:00Gueymard Wayenburg S. (Fra) - Bax F. (Fra) 2:0
01:00Rodriguez L. (Fra) - Tailleu P. A. (Fra) 2:0
14:00Bouquier A. (Fra) - Tepmahc N. (Fra) 0:2
14:00Reymond A. (Fra) - Added D. (Fra) 0:2
15:30Hussey G. (Gbr) - Chidekh C. (Fra) 0:2
16:30Lock B. (Zim) - Ayeni A. (Usa) 2:0
21:30Lambling R. (Fra) - Little D. (Gbr) -:-
23:00Simon S. (Isr) - Atmane T. (Fra) -:-
23:00Weightman O. (Gbr) - Hemery C. (Fra) -:-
00:00Cukierman D. (Isr) - Debru M. (Fra) -:-

ITF NAM - ĐƠN: M25 Marburg (Đức), Đất nện

15:10Beloborodko I. (Ukr) - Handel T. (Ger) 1:2
15:10Heyman C. (Bel) - Sekulic P. (Aus) BỎ CUỘC 0:0
15:10Recek D. (Cze) - Broska F. (Ger) 2:1
16:05Vrbensky M. (Cze) - Nedelko I. (Rus) BỎ CUỘC 0:0
Séc 3Agarwal R. (Ind) - Pontjodikromo S. (Ned) 1:1 (2:6,6:3,3:0)
17:45Al A. T. (Ger) - Frantzen C. (Ger) 0:2
17:45Casanova H. (Arg) - Martinez M. N. (Arg) 2:0
19:30Barrena A. (Arg) - Onclin G. (Bel) -:-
19:30Haerteis J. (Ger) - Wiskandt M. (Ger) -:-
21:00Collignon R. (Bel) - Sandkaulen T. (Ger) -:-
21:10Metreveli A. (Geo) - Luz O. (Bra) -:-
22:45Wehnelt K. (Ger) - Pereira J. (Bra) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W100 Versmold (Đức), Đất nện

23:35Wagner S. (Ger) - Podoroska N. (Arg) 0:2
17:00Paquet C. (Fra) - Makarova E. (Rus) 2:0
17:10Bonaventure Y. (Bel) - Reyngold E. (Rus) 2:0
Séc 2Evtimova D. (Bul) - Curovic T. (Srb) 1:0 (6:3,1:3)
18:30HủyGrabher J. (Aut) - Gerlach K. (Ger) -:-
Séc 2Grabher J. (Aut) - Osborne A. (Aus) 1:0 (6:1,1:0)
Séc 1Hartono A. (Ned) - Ce G. (Bra) 0:0 (5:1)
20:15Hatouka Y. (Blr) - Gorgodze E. (Geo) -:-
20:40Schunk N. M. (Ger) - Danilina A. (Kaz) -:-
22:40Barthel M. (Ger) - Alves C. (Bra) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Casablanca (Ma-rốc), Đất nện

19:00Akid S. (Mar) - Bestetti G. (Ita) -:-
19:00Azziz R. (Mar) - Nahum G. G. (Ben) -:-
19:00Baglow E. (Gbr) - Keller N. (Sui) -:-
19:00El A. A. (Mar) - Aziz O. (Mar) -:-
19:00Petretic L. (Fra) - Kabbaj Y. (Mar) -:-
19:00Van De Peer V. (Bel) - El Allami M. (Mar) -:-
20:30Bouzo Z. (Esp) - Prati F. (Ita) -:-
20:30Dell'edera F. (Ita) - Vangelova A. (Bul) -:-
20:30Faga S. (Arg) - Brunskog L. (Swe) -:-
20:30Mikhaylova M. (Rus) - Sauvant C. (Ger) -:-
20:30Schmidt A. (Ger) - Karamoko N. (Sui) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Fountain Valley, CA (Mỹ), Cứng

00:00Codd K. (Usa) - Mohamad S. (Usa) -:-
00:00Ong V. (Usa) - Lambert M. (Usa) -:-
00:00Rachapudi P. (Ind) - Gillan A. (Gbr) -:-
00:00Sahdiieva A. (Ukr) - Han J. (Chn) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Monastir 20 (Tunisia), Cứng

15:00Boyden M. (Ned) - Job K. M. (Fra) 0:2
15:00Luikham J. (Ind) - Tona M. (Ita) 1:2
15:00Mansouri Y. (Fra) - Ivanov V. (Nzl) 2:0
15:00Mihail D. M. (Rou) - Poulos A. (Aus) 0:2
15:00Nugroho P. M. (Ina) - Zakharova E. (Rus) 2:0
15:00Tothova E. (Svk) - Kalva B. (Ind) 0:2
16:00Chen M. (Chn) - Cortes A. (Esp) 2:0
16:00Munhoz . J. (Bra) - Girard E. (Fra) 0:2
22:00Leclercq A. (Fra) - Zafeiri N. (Gre) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W25 Corroios-Seixal (Bồ Đào Nha), Cứng

16:30Helmi O. (Den) - Hosogi S. (Jpn) 0:2
16:30Santos M. (Por) - Mikulskyte J. (Ltu) 0:2
18:00Kuzmova V. (Svk) - Aksu A. (Tur) -:-
18:00Wong H. Y. C. (Hkg) - Birrell K. (Aus) -:-
20:30Defalco J. (Usa) - Diatchenko V. (Rus) -:-
20:30Eala A. (Phl) - Guerrero Alvarez E. (Esp) -:-
20:30Liang E. S. (Tpe) - Glushko L. (Isr) -:-
22:30Ozgen P. (Tur) - Mcphee K. (Aus) -:-
22:30Sema E. (Jpn) - Cabrera L. (Aus) -:-
22:30Zhu L. (Chn) - Grey S. B. (Gbr) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W25 Getxo (Tây Ban Nha), Đất nện

23:30HủyStollar F. (Hun) - Kung L. (Sui) -:-
23:30HủyStollar F. (Hun) - Rossi F. (Ita) -:-
23:30Stollar F. (Hun) - Mushika Mao (Jpn) 2:0
16:00Cavalle-Reimers I. (Esp) - Partaud M. (Fra) 0:2
16:00Samir S. (Egy) - Fita Boluda A. (Esp) 1:2
17:30Bouzas Maneiro J. (Esp) - Cherubini D. (Ita) -:-
18:00Pieri J. (Ita) - Sanchez A. S. (Mex) -:-
19:30Karunaratne A. (Hkg) - Martinez Cirez C. (Esp) -:-
20:00You X. (Chn) - Gomez Pezuela Cano M. (Mex) -:-
21:00Atucha G. A. (Esp) - Soriano S. M. (Esp) -:-
23:30Aristegui M. (Esp) - Janicijevic S. (Fra) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W60 Amstelveen (Hà Lan), Đất nện

00:25Lemoine Q. (Ned) - Nara K. (Jpn) 2:0
16:00Prisacariu A. (Rou) - Bejlek S. (Cze) 1:2
16:05Zuger J. (Sui) - Navarro E. (Usa) 0:2
16:10Cakarevic S. (Fra) - Di Sarra F. (Ita) 2:1
17:30Visscher S. J. (Ned) - Ruzic A. (Cro) 0:2
17:55Shinikova I. (Bul) - Markova J. (Cze) 2:0
Séc 2Shnaider D. (Rus) - Vismane D. (Lat) 0:1 (2:6,5:4)
Séc 1Tikhonova A. (Rus) - Stevens L. (Ned) 0:0 (5:6)
19:00HủyKempen M. (Bel) - Kraus S. (Aut) -:-
Séc 1Astakhova D. (Rus) - Waltert S. (Sui) 0:0 (1:2)
19:45Khirin N. (Isr) - Kraus S. (Aut) -:-
20:10Hoedt M. (Ned) - Vedder E. (Ned) -:-
20:45Herdzelas D. (Bih) - Oosterhout E. (Usa) -:-
21:15Morderger T. (Ger) - Haas B. (Aut) -:-
22:30Lukas T. (Cro) - Bolsova Zadoinov A. (Esp) -:-
00:00Vrancken Peeters A. (Ned) - Lamens S. (Ned) -:-

ITF NAM - ĐÔI: M15 Fountain Valley, CA (Mỹ), Cứng

03:40Asaba A./Bangoura S. - Mayo A./Mayo K. 2:1
04:25Chakravarthi C./Scott F. - Hsu J./Lee K. 0:2
04:45Svensson B./Tyler J. - Huang T./Yang T. 1:2
05:15Baar B./Corona J. - Quinn E./Vallejo D. 0:2
06:15Angele J. F./Joncour R. - Gregg P./Ward E. 2:1
06:15Anthrop J./Rakotomalala M. - Nava E./Ponwith N. 0:2
06:20Chirala S. R./Hadigian E. - Kovacevic S./Thompkins J. 0:2
06:30Ravichander I./Vandecasteele Q. - Svajda T./Svajda Z. 2:0

ITF NAM - ĐÔI: M15 Monastir 26 (Tunisia), Cứng

23:00Ghorbel A./Ouakaa A. - Samson A. P./Siddiqui A. 2:0
23:00Saitoh K./Yoshimura D. - Butulija B./Kaliyanda Poonacha N. 2:0
23:00Wang C./Zhang Z. - Reddy Ganta S. K./Sureshkumar M. 1:2
23:30Cavrak K./Crnokrak A. - Atlangeriev B./Tsarapkin E. 2:0
23:30Jones M./Zheng B. - Bassem Sobhy M./Zakaryia F. 2:0

ITF NAM - ĐÔI: M15 Sofia (Bulgaria), Đất nện

19:00Cungu R./Marinescu M. R. - Donev G./Ivanov S. A. -:-
19:30Konov S./Manda C. - Milushev P./Shandarov R. WO -:-
19:30Donald M./Milev Y. - Ilkel B./Ozdemir S. M. -:-
20:00Galarza J. I./Lipovsek P. T. - Ianakiev M./Shandarov V. -:-

ITF NAM - ĐÔI: M15 Velenje (Slovenia), Đất nện

20:00Kalender A./Rogic Hadzalic A. - Galoppini D./Picchione A. -:-
20:00Sakellaridis D./Sakellaridis S. - Gimenez I./Zanellato N. -:-
22:00Planinsek F. J./Tomac M. - Bittoun C./Walkin B. -:-
22:00Guerrieri A./Zanada E. - Gaubas V./Vaitiekunas P. -:-
22:30Kivattsev K./Mikrut L. - El Sallaly A./Krainer L. -:-
23:30Barnat J./Duda F. - Kavcic B./Popovic N. -:-
23:30Karol M./Pokorny L. - Biljesko D./Woerner P. -:-
23:30Dominko S./Vetrih M. - Jovic V./Kym J. -:-

ITF NAM - ĐÔI: M15 Waco, TX (Mỹ), Cứng

00:20Harper C./Monday J. - Atturu B. S./Dynka T. 2:0
01:45Frantzen C. ./Muza E. - Brumm J./Clark E. 0:2
02:10Bernard J./Vega L. - Dickerson R./Koenig L. 0:2
03:00Kissell C./Sheehy J. - Boitan G. A./Grassi Mazzuchi J. P. 2:0
23:30Jachuck R./Milavsky D. - Goldhoff G./Zink T. -:-
00:30Imamura M./Watanabe S. - Mitsui S./Walton A. -:-

ITF NAM - ĐÔI: M25 Casinalbo (Ý), Đất nện

02:20Catani L./Schiavetti P. - Bertuccioli F./Parizzia N. 1:2
17:20Pozzi D./Virgili A. - Baldisserri E./Bilardo J. 2:1
21:15Stevenson K./Wendelken H. - Echargui M./Ovcharenko O. -:-
21:50Bresciani L./Speziali F. - Arnaboldi F./Ferrari G. -:-
22:45Roveri Sidney G./Veldheer M. - Bertuccioli F./Parizzia N. -:-

ITF NAM - ĐÔI: M25 Getxo (Tây Ban Nha), Đất nện (trong nhà)

23:00Johns G./Nefve A. - McCabe J./Montes-De La Torre I. 0:2
23:35Mendieta J./Riva P. WO - Bybel N./Crawford O. -:-
00:05Blanch D./Martinez Arjona S. - Lopez Montagud C./Nijboer R. 1:2
19:50Lopez San Martin A./Marti Pujolras A. - Ingildsen J./Knaff A. -:-
21:05Barroso Campos A./Sanchez Jover C. - Garcia A./Martinez A. -:-
21:10Ho R./Mpetshi Perricard G. - McCabe J./Montes-De La Torre I. -:-
23:30Mendieta J./Riva P. - Lopez Montagud C./Nijboer R. -:-

ITF NAM - ĐÔI: M25+H Ajaccio (Pháp), Cứng

23:00Moghini G./Noguchi R. - Lock B./Lock C. 1:2
23:30Duncan S./Kellovsky D. - Leshem E./Simon S. 2:1
01:30Broville M./De Cuyper J. - Catry R./Debru M. 0:2
15:00Krattiger J./Turchi A. - Bax F./Tailleu P. A. 0:2
16:30Rodriguez L./Tessa L. - Johnson L./Jones B. 0:2
21:30Added D./Bouquier A. - Chidekh C./Pourroy L. -:-

ITF NAM - ĐÔI: M25 Marburg (Đức), Đất nện

17:40Opitz J./Steiner M. - Mannapov A./Schoolkate T. BỎ CUỘC 1:0
Séc 1Handel T./Zima L. - Frawley J./Santillan A. 0:0 (1:4)
20:40Taylor A./Taylor J. - Gadamauri B./Heyman C. -:-
21:00Battistone B./Whiting T. - Oliel Y./Vrbensky M. -:-
22:05Bovy A./Chazal M. - Casanova H./Martinez M. N. -:-

ITF NỮ - ĐÔI: W100 Versmold (Đức), Đất nện

18:05Appleton E./Thombare P. - Sandberg V./Verhaar A. 2:0
19:35Jani R-L./Nagy A. - Pereira R./Seguel D. -:-
21:00Hibino N./Osborne A. - Makarova E./Reyngold E. -:-
22:00Evtimova D./Terziyska J. - Curovic T./Scholl C. -:-
22:00Meyer Auf Der Heide L./Wirges A. - Raina A./Van der Hoek R. -:-

ITF NỮ - ĐÔI: W15 Fountain Valley, CA (Mỹ), Cứng

03:00Chiu B./Mar T. - Jones M./Minor B. 0:2
03:00Abdelouahid H./Yang Y. Y. - Friedman L./Shcherbinina A. 2:0
03:00Sewing S./Yepifanova A. - Da C. M. S./Gillan A. 2:0
03:30Marcinkevica D./Rapolu M. - Giavara H./Thiel M. 2:0
04:30Branstine C./Ewing S. - Cataldi T./Lambert M. 2:0
04:30Keller K./Lutkemeyer A. - Morandais A./Rachapudi P. 2:0
04:30Kuczer D./Miroshnichenko V. - Sahdiieva A./Zeynalova S. 2:0
05:00Castillo Meza M./Walker B. - Han J./Kim D. 0:2

ITF NỮ - ĐÔI: W15 Monastir 20 (Tunisia), Cứng

23:30Dong J. Y./Kaur P. - Cortes A./Rodriguez Carretero P. 2:0
23:30Cho I-H./Yao X. - Ortega Redondo P./Tona M. 2:0
22:00Pavlou D./Spasova B. - Andrienko M./Boudjadi Y. -:-
22:00Mihail D. M./Tothova E. - Boyden M./Poulos A. -:-
23:00Ivanov V./Mays L. - Luikham J./Palecek N. -:-
23:00Pfeifer L./Zakharova E. - Bromfield A./Dawson L. -:-
23:30Bahri F./Rassil R. - Girard E./Jamshidi E. -:-
23:30Munhoz . J./Safarova Z. - Hosoki Y./Nugroho P. M. -:-

ITF NỮ - ĐÔI: W25 Getxo (Tây Ban Nha), Đất nện

23:00Aristegui M./Atucha G. A. - Samir S./Vicens Mas R. 0:2
02:30Capurro Taborda M./Sanchez A. S. - Koklina E./Shapatava S. 2:1
21:30Bouzas Maneiro J./Romero Gormaz L. - Cavalle-Reimers I./Fita Boluda A. -:-
23:30Park S./Sakellaridi S. - Capurro Taborda M./Sanchez A. S. -:-

NAM (TRẺ) - ĐƠN: Wimbledon (Vương quốc Anh), Cỏ

17:05Feldbausch K. (Sui) - Blockx A. (Bel) 2:1
17:10Butvilas E. (Ltu) - Ivanovski K. (Mkd) 1:2
17:10Tien L. (Usa) - Pawelski M. (Pol) 2:1
17:10Wong C. (Hkg) - Privara P. B. (Svk) 2:0
Séc 2Gorzny S. (Usa) - Poljicak M. (Cro) 0:1 (2:6,3:3)
Séc 1Landaluce M. (Esp) - Bailly G. A. (Bel) 0:0 (6:5)
Séc 1Kim A. (Usa) - Zheng M. (Usa) 0:0 (2:2)
19:25Artnak B. (Slo) - Rodenas P. (Esp) -:-

NỮ (TRẺ) - ĐƠN: Wimbledon (Vương quốc Anh), Cỏ

17:00Seidel E. (Ger) - Li Y. (Tpe) 2:0
17:05Kinoshita H. (Jpn) - Conway J. (Gbr) 0:2
17:05Klimovicova L. (Cze) - Naef C. (Sui) 2:1
17:05Udvardy L. (Hun) - Xu A. (Can) 2:0
18:10Kruger I. (Rsa) - Xu M. (Gbr) 2:0
Séc 2Nijkamp R. M. (Ned) - Bartunkova N. (Cze) 0:1 (1:6,0:0)
Séc 1Hovde L. (Usa) - Cross K. (Can) 0:0 (0:2)
19:25Lincer O. (Pol) - Mboko V. (Can) -:-

NAM (TRẺ) - ĐÔI: Wimbledon (Vương quốc Anh), Cỏ

Séc 2Brunold M./Godsick N. - Debru G./Inchauspe P. 0:1 (1:6,1:1)
20:00Loutit J./Winter E. - Fonseca J./Prado Angelo J. C. -:-
20:30Dietrich D./Feldbausch K. - Mensik J./Pieczkowski O. -:-
21:00Wong C./Zheng M. - Pow L./Searle H. -:-
21:30Butvilas E./Poljicak M. - Colak O./Tien L. -:-
21:30Kim A./Williams C. - Bailly G. A./Nicod J. -:-
21:50Landaluce M./Rodenas P. - Basile A./Privara P. B. -:-
22:00Artnak B./Barton H. - Gorzny S./Michelsen A. -:-

NỮ (TRẺ) - ĐÔI: Wimbledon (Vương quốc Anh), Cỏ

23:10Nijkamp R. M./Okutoyi A. - Pedone G./Quevedo K. 2:0
23:10Obradovic A./Sagandikova A. - Xu A./Xu N. 1:2
20:00Klugman H./Oluwadare H. - Macavei S./Struplova J. -:-
20:00Li Y./Saito S. - Ciric Bagaric L./Daubnerova N. -:-
20:00Klimovicova L./Salkova D. - Peyre L./Slama M. -:-
20:00Fontenel C./Svendsen J. C. - Tomajkova K./Vargova N. -:-
20:20Ishii S./Tararudee L. - Xu A./Xu N. -:-
21:30Cross K./Mboko V. - Seidel E./Steur J. L. S. -:-
21:30Bartunkova N./Naef C. - Jamrichova R./Lincer O. -:-
21:30Nijkamp R. M./Okutoyi A. - Glushkova D./Kinoshita H. -:-

ĐỒNG ĐỘI - NAM: Davis Cup - Group IV (Thế giới)

15:00Botswana - Angola -:-
15:00D.R. Congo - Congo -:-
15:00Rwanda - Tanzania (Afr) -:-
15:00Uganda - Sudan -:-

ĐỒNG ĐỘI - NỮ: Billie Jean King Cup - Group III (Thế giới)

15:05Bắc Macedonia Nữ - Botswana Nữ 3:0
15:05Iceland Nữ - Seychelles Nữ 3:0
Trực tiếpKosovo Nữ - Albania Nữ 2:0
15:05Nam Phi Nữ - Uganda Nữ 3:0
Trực tiếpBồ Đào Nha Nữ - Burundi Nữ 1:0

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả tennis trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật