TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu

CHÂU ÂU: Euro

02:00Albania - Tây Ban Nha 0:1
02:00Croatia - Ý 1:1
23:00Hà Lan - Áo -:-
23:00Pháp - Ba Lan -:-

NAM MỸ: Copa América

05:00Colombia - Paraguay 2:1
08:00Brazil - Costa Rica 0:0

VIỆT NAM: V.League 1

17:00Bình Dương - Bình Định -:-
17:00Công An Hà Nội - HAGL -:-
17:00Hải Phòng - Hà Nội FC -:-
17:00Hồ Chí Minh - Quảng Nam -:-
17:00Nam Định - Khánh Hòa -:-
17:00Sông Lam Nghệ An - Hà Tĩnh -:-
17:00Thanh Hóa - Viettel -:-

AI CẬP: Premier League

23:00El Daklyeh - ZED 1:0
23:00Pharco - Al Ittihad 1:0
23:00Al Ahly - Zamalek -:-
23:00HoãnSmouha - Al Ahly -:-

ẤN ĐỘ: Calcutta Premier Division

20:30Mohammedan - Wari -:-

ARGENTINA: Primera Nacional

04:10Atletico Atlanta - Almirante Brown 1:0

ARGENTINA: Torneo Federal

05:30Sportivo Las Parejas - El Linqueno 0:1
06:30Biblioteca Atenas - Deportivo Camioneros 2:2

ARGENTINA: Primera B - Clausura

01:00Argentino de Quilmes - Dep. Merlo 0:0
01:00Fenix - Laferrere 0:1

ARGENTINA: Primera C - Apertura

01:00Deportivo Muniz - CSR Espanol 2:1

ARGENTINA: Primera A Nữ - Apertura

01:00Excursionistas Nữ - Huracan Nữ 0:3

BELARUS: Vysshaya Liga Nữ

23:00Belarus U19 Nữ - Bobruichanka Nữ 1:1

BHUTAN: Premier League

17:00Tsirang - Tensung -:-

BRAZIL: Serie B

05:00Sport Recife - Novorizontino 1:2

BRAZIL: Serie C - Giai đoạn 1

06:00ABC - Remo 3:1
06:00Aparecidense - Nautico 2:2

BRAZIL: Carioca C

00:45Niteroiense - Riostrense 2:0
00:45Paraty - EC Vera Cruz 1:3

BRAZIL: Catarinense 2

01:00Carlos Renaux - Caravaggio 0:0

BRAZIL: Copa Paulista

05:00Botafogo SP - Monte Azul 0:2

BRAZIL: Brasileiro A3 Nữ

06:00Vasco Nữ - Coritiba Nữ 5:1

CHÂU Á: WAFF Championship U19

21:00Oman U19 - Kuwait U19 -:-

CHILÊ: Primera Division Nữ

06:00U. De Chile Nữ - A. Italiano Nữ 7:1

ĐẢO FAROE: Premier League

01:00Skala Itrottarfelag - 07 Vestur Sorvagur 1:2

GAMBIA: GFA League

23:30Bombada - Marimoo 1:3
23:30Brikama U. - BST Galaxy 2:1
23:30Falcons - Wallidan 0:0
23:30Samger - Banjul Utd 1:2
23:30WAA Banjul - TMT 1:1

HÀN QUỐC: K League 1

17:30Gimcheon Sangmu - Daejeon -:-
17:30Suwon FC - Gwangju FC -:-

HÀN QUỐC: K League 2

17:30Gyeongnam - Anyang -:-
17:30Jeonnam - Suwon Bluewings -:-
17:30Seongnam - Asan -:-

ICELAND: Division 2

02:15Selfoss - Haukar 1:2

KYRGYZSTAN: Premier Liga

19:30Aldier - Dordoi Bishkek -:-
19:30Talant - Alay Osh -:-

LATVIA: Virsliga

22:00FK Liepaja - Metta -:-

MOZAMBIQUE: Mocambola

19:30Brera Tchumene - Baia de Pemba -:-

MỸ: USL League Two

07:00AHFC Royals - Twin City Toucans 2:2
08:00Utah United - Albion Colorado 1:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 2

23:00Brodd - Start 2 2:2
23:00Sandnes Ulf 2 - Vidar 1:4

NA UY: Hạng 3 - Bảng 3

23:00Ullern - Mjondalen 2 4:1

NA UY: Norway Cup Nữ

00:00Start Nữ - Valerenga Nữ -:-

NGA: FNL 2 - Hạng B - Nhóm 1

23:00HoãnFC Sevastopol - Astrakhan -:-
22:00FK Pobeda - Kholding -:-

NGA: FNL 2 - Hạng B - Nhóm 2

16:00Irkutsk - Rodina Moscow U21 -:-
21:00Chertanovo M. - Yenisey 2 -:-
21:00Dynamo Moscow 2 - Baltika 2 -:-
21:30Dynamo Petersburg - Vladimir -:-
22:00Dynamo Vologda - Znamya Truda -:-
22:00Spartak Moscow 2 - Zvezda St. Peterburg -:-
22:00Zenit 2 - Tver -:-
23:00Saturn Ramenskoye - Luki-Energiya -:-

NGA: FNL 2 - Hạng B - Nhóm 3

08:00Sakhalin - Kompozit 3:0
18:00Arsenal Tula 2 - Spartak Tambov -:-
20:00Kosmos - Dynamo Vladivostok -:-
21:00Salyut-Belgorod - Kvant -:-
21:30Kolomna - Khimki 2 -:-
22:00Ryazan - FK Strogino Moscow -:-
22:30Oryol - SKA Khabarovsk 2 -:-

PERU: Liga 2

01:15Carlos Stein - San Marcos 1:2
03:30U. San Martin - Moquegua 2:2

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

23:00MyPa - PPJ -:-

PHẦN LAN: Suomen Cup

23:00SJK Akatemia - TPS 0:3
22:00Haka - PK-35 -:-
22:30Inter Turku - GrIFK -:-
22:30KPV Kokkola - Lahti -:-
22:30PEPO - KuPS -:-
23:00SJK - VPS -:-
23:00VJS - AC Oulu -:-

SIERRA LEONE: Premier League

23:30Bhantal - Mighty Blackpool 1:0pen
23:30Freetown City - Ports Authority -:-
23:30Old Edwardians - Real Republicans -:-

SOMALIA: Giải quốc gia

19:30Mogadishu City - Midnimo -:-

SUDAN: Super League

20:00Al-Hilal Omdurman - Al Wadi -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

21:00Chilê U17 - Colombia U17 -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00FC Botosani (Rou) - Chiemgau Traunstein (Ger) 5:0
23:00Univ. Craiova (Rou) - Legia (Pol) 1:0
00:00CSV Apeldoorn (Ned) - FCSB (Rou) 0:8
16:00Taborsko (Cze) - Chrudim (Cze) -:-
21:00Jablonec (Cze) - Zizkov (Cze) -:-
21:00Radomlje (Slo) - FC Rapid Bucuresti (Rou) -:-
21:30FC Hermannstadt (Rou) - Zira (Aze) -:-
22:00Botev Plovdiv (Bul) - Cherno More (Bul) -:-
22:00Maribor (Slo) - Buducnost (Mne) -:-
22:30Thun (Sui) - Stade Nyonnais (Sui) -:-
23:00FC Rapid Bucuresti (Rou) - Ruzomberok (Svk) -:-
23:00Goteborg (Swe) - Norrkoping (Swe) -:-
23:00Illertissen (Ger) - Freiberg (Ger) -:-
23:00KF Llapi (Kos) - Shkendija (Mkd) -:-
23:00Winterthur (Sui) - Baden (Sui) -:-
23:30Ismaning (Ger) - Turkgucu Munchen (Ger) -:-
23:30Olten (Sui) - Aarau (Sui) -:-
23:30SV Sennewitz (Ger) - Hallescher (Ger) -:-
00:00Abtswind (Ger) - Wurzburger Kickers (Ger) -:-
00:00Naunhof (Ger) - Zwickau (Ger) -:-
00:00Oudenaarde (Bel) - KV Mechelen (Bel) -:-
00:00RFC Liege (Bel) - Raeren (Bel) -:-

THỤY ĐIỂN: Superettan

00:00Landskrona - Orgryte 4:3
00:00Orebro - Trelleborg 1:1
00:00Oster - Helsingborg 4:0

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra

00:00Orebro Syr. - Karlstad 0:1

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

00:00Trollhattan - Jonkoping 1:2
00:00Lunds - Torns -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Götaland

00:00Balkan - Kristianstad 1:3

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand

00:30Haninge - Syrianska 5:1
00:30Smedby - BK Ljungsbro -:-

THỤY ĐIỂN: Svenska Cupen - Vòng loại

20:00Gute - Vasalund -:-
00:00Herrestads AIF - Vanersborgs IF -:-
00:00IF Haga - Borens -:-
00:00IK Zenith - Tvaaker -:-
00:00Kristianopels GoIF - IFK Hassleholm -:-
00:00Sunnersta AIF - Jarfalla -:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Nữ

00:00Norrkoping Nữ - IF Brommapojkarna Nữ 0:0

TRUNG QUỐC: Super League

18:00Henan Songshan Longmen - Qingdao West Coast -:-
18:35Nantong Zhiyun - Tianjin Jinmen Tiger -:-
18:35Shenzhen Xinpengcheng - Zhejiang Professional -:-
19:00Wuhan Three Towns - Shanghai Port -:-

TRUNG QUỐC: Yi League

18:30Nantong Haimen - Shaanxi Union -:-

ÚC: NPL NSW

17:00NWS Spirit - Sutherland Sharks -:-

ÚC: NSW League One

16:30Bulls Academy - Dulwich Hill -:-

URUGUAY: Segunda Division

01:00Albion - Oriental 1:1

UZBEKISTAN: Super League

22:00Olympic - Termez Surkhon -:-

UZBEKISTAN: Pro Liga

21:30Kokand 1912 - Shortan Guzor -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật