TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu

CHÂU ÂU: Champions League - Vòng loại

23:00Pyunik Yerevan (Arm) - CFR Cluj (Rou) -:-
00:00Malmo FF (Swe) - Vikingur Reykjavik (Ice) -:-
00:45Ludogorets (Bul) - Sutjeska (Mne) -:-

AI CẬP: Egypt Cup

23:00Smouha - Kafr El Sheikh -:-

ARGENTINA: Liga Profesional

03:00Arsenal Sarandi - Estudiantes L.P. 2:1
05:00Aldosivi - Rosario Central 2:1
05:00Newells Old Boys - Patronato 2:2
07:30Independiente - Platense 1:3

ARGENTINA: Primera Nacional

01:00Gimnasia Jujuy - Deportivo Madryn 0:0
01:00Villa Dalmine - Alvarado 1:1

ARGENTINA: Primera C - Clausura

01:30Deportivo Espanol - Excursionistas 2:2
01:30General Lamadrid - Argentino de Merlo 2:3

BẮC VÀ TRUNG MỸ: CONCACAF Championship Nữ

06:00Mỹ Nữ - Haiti Nữ 3:0
09:00Mexico Nữ - Jamaica Nữ 0:1

BELARUS: Vysshaya Liga

00:00Zhodino - Slutsk 3:0

BELARUS: Vysshaya Liga Reserve

16:00Dnepr Mogilev 2 - Minsk 2 3:0
17:00Zhodino 2 - Slutsk 2 2:1

BRAZIL: Serie A

06:00Bragantino - Botafogo RJ 0:1

BRAZIL: Serie C - Giai đoạn 1

06:00Aparecidense - ABC 2:2

BRAZIL: Serie D

01:00Prospera Criciuma - Gremio Juventus 1:1

CAMEROON: Elite Two - Play Offs

22:00Leopard de Douala - AS Lausanne -:-
00:30Gazelle - Aigle Royal -:-

CAMPUCHIA: CPL

Giải laoNagaWorld - Visakha 0:2
Giải laoSvay Rieng - Phnom Penh Crown 0:0

CHÂU Á: AFF Championship U19

15:00Campuchia U19 - Malaysia U19 1:2
29'Singapore U19 - Đông Timor U19 0:0

CHÂU Á: AFF Championship Women

15:00Đông Timor Nữ - Myanmar Nữ 0:7
71'Lào Nữ - Campuchia Nữ 1:0

CHÂU ÂU: Europa Conference League - Vòng loại

00:00Gzira (Mlt) - Atletic Escaldes (And) -:-
00:00St Josephs (Gib) - Larne (Nir) -:-

CHÂU PHI: COSAFA Cup

29'Seychelles - Botswana 0:0
22:00Angola - Comoros -:-

CHÂU PHI: African Championship Nữ

00:00Nigeria Nữ - Nam Phi Nữ 1:2
03:00Burundi Nữ - Botswana Nữ 2:4
00:00Burkina Faso Nữ - Senegal Nữ -:-

CHILÊ: Primera B

05:00San Luis - Cobreloa 0:0
07:30U. De Concepcion - Melipilla 1:1

CURAÇAO: Promé Divishon

07:00Centro Dominguito - Sithoc -:-
07:00SUBT - Scherpenheuvel -:-
07:00Victory Boys - Jong Colombia -:-

ĐÀI LOAN: Mulan Football League Nữ

16:00Taichung Blue Nữ - Taoyuan Nữ 8:0

ECUADOR: Copa Ecuador

07:00Nueve de Octubre - Orense 2:1pen

ESTONIA: Esiliiga

23:00Elva - Nomme Utd 3:1
23:00FC Alliance - Parnu 2:1
23:00Flora U21 - Tulevik 4:0
23:00Harju Jalgpallikooli - Paide Linnameeskond U21 4:1

ESTONIA: Estonian Cup

23:00Marjamaa Kompanii - Helm -:-

GAMBIA: GFA League

23:00Team Rhino - Armed Forces 1:0
01:00Brikama U. - Samger 0:1

HÀN QUỐC: K League 1

17:00Gimcheon Sangmu - Jeju Utd 4:0
17:00Seongnam - Pohang 1:4
17:30Ulsan Hyundai - Gangwon 2:1

HÀN QUỐC: K League 2

17:00Gwangju FC - Bucheon FC 1995 2:1
17:30Daejeon - Ansan Greeners 2:0

ICELAND: Besta-deild karla

01:00KA Akureyri - Valur 1:1
02:15Hafnarfjordur - Stjarnan 1:1
02:15Leiknir - Akranes 1:0

ICELAND: Division 2

02:15IR Reykjavik - Aegir 3:2

IRELAND: National League Nữ

01:45Dublin Waves Nữ - Peamount Nữ 1:1

JORDAN: Premier League

00:30Moghayer Al Sarhan - Al Wehdat -:-

KYRGYZSTAN: Premier Liga

19:30Abdish-Ata - Ilbirs -:-
19:30Alga - Kara Balta -:-

LÀO: Lao League

72'Young Elephant - Luangprabang United 2:1

LIBYA: Premier League - Tranh trụ hạng

22:00Al-Khmes - Dhahra Tripoli -:-
22:00Wefaq Ajdabiya - Shabaab Al Jabal -:-

MALAYSIA: Super League

14'Melaka United - Selangor 0:0

MA-RỐC: Botola Pro

00:00Olympique de Safi - Jeunesse Sportive Soualem 0:0
00:00Wydad - FUS Rabat 1:2
00:00Youssoufia Berrechid - Berkane 0:4
00:00Hassania Agadir - IR Tanger -:-

MEXICO: Liga MX - Apertura

09:00Pachuca - Queretaro 2:0

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

00:30Pachuca U20 - Queretaro U20 1:0
23:00Santos Laguna U20 - Guadalajara Chivas U20 -:-

MỸ: MLS

06:00Orlando City - DC United 3:5
08:00Colorado Rapids - Austin FC 2:3
08:00FC Dallas - Inter Miami 1:1
09:30Los Angeles Galaxy - CF Montreal 4:0

MỸ: USL Championship

08:00Colorado Springs - San Diego Loyal 2:3

NA UY: OBOS-ligaen

23:00Brann - Bryne 2:1
23:00Fredrikstad - Asane 2:2
23:00Kongsvinger - Ranheim 2:2
23:00Sandnes - Raufoss 1:4
23:00Stjordals Blink - Start 0:3

NA UY: Hạng 3 - Bảng 2

23:30Hodd 2 - Molde 2 2:7

NA UY: Hạng 3 - Bảng 3

23:00Viking 2 - Brodd 2:3

PARAGUAY: Division Intermedia

01:30River Plate - Martin Ledesma 0:1
06:15San Lorenzo - Sportivo Trinidense 3:0

SINGAPORE: Premier League

44'Young Lions - Hougang 0:1

SUDAN: Premier League

21:00Ahli Shendi - Al-Khartoum -:-
21:00Al-Ahly Merowe - Al-Hilal -:-
21:00Al-Hilal Omdurman - Hilal El Obied -:-
00:15Alamal Atbara - Al Wadi -:-
00:15Al-Merreikh - Ahli Khartoum -:-
00:15Al Shorta - Wad Nobawi -:-
00:15Kober - Hay al-Arab -:-
00:15Tuti - Hilal El-Fasher -:-

TAJIKISTAN: Vysshaya Liga

19:30Istaravshan - Khujand -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

03:00Colombia U17 - Cộng hòa Dominican U17 5:1
04:00Bolivia U17 - Paraguay U17 1:2

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00Khimki (Rus) - Veles Moscow (Rus) 0:0
23:00Zvijezda 09 (Bih) - Mornar Bar (Mne) 2:0
23:30Istra 1961 (Cro) - Opatija (Cro) 1:0
00:00CSKA Moscow (Rus) - Nizhny Novgorod (Rus) 0:2
00:30Leyton Orient (Eng) - West Brom (Eng) 1:2
15:00Sala (Svk) - Raca (Svk) 4:2
15:00Volgar-Astrakhan (Rus) - Yenisey (Rus) 1:2
16:00Ural (Rus) - Ufa (Rus) 1:4
17:30Brondby (Den) - Lyngby (Den) 1:0
65'Ural (Rus) - Ufa (Rus) 1:0
29'Stockport (Eng) - Bolton (Eng) 0:0
20:00Tekstilshtik (Rus) - Yenisey (Rus) -:-
20:00Ural (Rus) - Ufa (Rus) -:-
20:30Erzurum BB (Tur) - Konyaspor (Tur) -:-
20:30Gaziantep (Tur) - Gabala (Aze) -:-
21:00Dynamo Moscow (Rus) - Rubin Kazan (Rus) -:-
22:00Annecy (Fra) - Servette (Sui) -:-
22:00FC Voluntari (Rou) - H. Beer Sheva (Isr) -:-
22:00Maccabi Tel Aviv (Isr) - Lok. Zagreb (Cro) -:-
22:00Slovacko (Cze) - Trinec (Cze) -:-
22:00Vorwarts Steyr (Aut) - Zwickau (Ger) -:-
22:30Furstenfeld (Aut) - Marchfeld (Aut) -:-
22:30HủyIgman K. (Bih) - Velez Mostar (Bih) -:-
22:30Kisvarda (Hun) - AEK Larnaca (Cyp) -:-
22:30Pobeda (Mkd) - Bregalnica Stip (Mkd) -:-
23:00Donaufeld Wien (Aut) - Floridsdorfer AC (Aut) -:-
23:00Levski Sofia (Bul) - Etar (Bul) -:-
23:00Plzen (Cze) - FC Botosani (Rou) -:-
23:00Sandhausen (Ger) - Walldorf (Ger) -:-
23:00Slavia Prague (Cze) - FC Rapid Bucuresti (Rou) -:-
23:00Triglav (Slo) - Rijeka (Cro) -:-
23:00Varazdin (Cro) - Posusje (Bih) -:-
23:00Velez Mostar (Bih) - Sloboda (Bih) -:-
23:00Warta Poznan (Pol) - Aalborg (Den) -:-
23:00Warth (Aut) - SK Rapid Vienna (Nghiệp dư) (Aut) -:-
23:30Aschaffenburg (Ger) - Eintracht Frankfurt (Ger) -:-
23:30Austria Vienna II (Aut) - Wiener Sport-Club (Aut) -:-
23:30Celje (Slo) - FK Sarajevo (Bih) -:-
23:30Fenerbahce (Tur) - MOL Fehervar (Hun) -:-
23:30Herzlake (Ger) - Meppen (Ger) -:-
23:30Illertissen (Ger) - Kottern-St. Mang (Ger) -:-
23:30Rudar (Mne) - Zeljeznicar (Bih) -:-
23:30HủyTraiskirchen (Aut) - Stripfing (Aut) -:-
23:30Traiskirchen (Aut) - Vllaznia (Alb) -:-
23:30TSC Backa Topola (Srb) - Graficar Beograd (Srb) -:-
23:30Young Boys (Sui) - Dyn. Kyiv (Ukr) -:-
00:00Ahrweiler (Ger) - Fortuna Koln (Ger) -:-
00:00CSKA Sofia (Bul) - Svoge (Bul) -:-
00:00Frechen (Ger) - Duren (Ger) -:-
00:00Gleisdorf (Aut) - Lebring (Aut) -:-
00:00Heerenveen (Ned) - Oss (Ned) -:-
00:00Hoffenheim II (Ger) - Dudenhofen (Ger) -:-
00:00Ilzer SV (Aut) - Kalsdorf (Aut) -:-
00:00Luner SV (Ger) - Dortmund (Ger) -:-
00:00Mettersdorf (Aut) - Deutschlandsberger (Aut) -:-
00:00Spvgg Ansbach 09 (Ger) - Hollenbach (Ger) -:-
00:00Steinbach Haiger (Ger) - Kaan-Marienborn (Ger) -:-
00:00Sturm Graz (Nghiệp dư) (Aut) - SC Weiz (Aut) -:-
00:00SV Wildon (Aut) - Bad Gleichenberg (Aut) -:-
00:00Weinland Gamlitz (Aut) - Allerheiligen (Aut) -:-
00:00Wittenhorst (Ned) - Venlo (Ned) -:-
00:30Hesperange (Lux) - Kaerjeng (Lux) -:-
00:30Nivo Sparta (Ned) - Den Bosch (Ned) -:-

THẾ GIỚI: Mediterranean Games - Play Offs

23:00Thổ Nhĩ Kỳ U18 - Ma Rốc U18 2:4
02:45Pháp U18 - Ý U18 1:0

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

23:00Đan Mạch U16 Nữ - Thụy Điển U16 Nữ 1:2
16:00Latvia U17 Nữ - Estonia U17 Nữ 2:0
29'Latvia U19 Nữ - Estonia U19 Nữ 0:0

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

00:00Goteborg - Degerfors 2:0

THỤY ĐIỂN: Superettan

00:00Trelleborg - Norrby 2:1
00:00Halmstad - Jonkoping -:-
00:00Orgryte - Orebro -:-

TRUNG QUỐC: Jia League

14:30Kunshan - Shaanxi Changan 1:1
14:30Nanjing City - Beijing Technology 3:1
14:30Shanghai Jiading Huilong - Sichuan Jiuniu 1:2
Giải laoShenyang Urban FC - Heilongjiang Ice City 0:2

ÚC: NPL Northern NSW

15:15Newcastle Olympic - Valentine 1:2

ÚC: NPL Western Australia

Giải laoStirling Macedonia - Cockburn City 1:0

URUGUAY: Primera Division - Torneo Intermedio

05:30HoãnCerrito - Cerro Largo -:-

UZBEKISTAN: Super League

21:00Sogdiana - Qizilqum -:-
22:00Olympic - Navbahor Namangan -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật