TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu

ANH: Ngoại hạng Anh

02:00Arsenal - Aston Villa 3:1
18:30Chelsea - Norwich 7:0
21:00Crystal Palace - Newcastle -:-
21:00Everton - Watford -:-
21:00Leeds - Wolves -:-
21:00Southampton - Burnley -:-
23:30Brighton - Manchester City -:-

ĐỨC: Bundesliga

01:30Mainz - Augsburg 4:1
21'Arminia Bielefeld - Dortmund 0:0
21'Bayern Munich - Hoffenheim 1:0
21'RB Leipzig - Greuther Furth 0:0
21'Wolfsburg - Freiburg 0:0
23:30Hertha Berlin - B. Monchengladbach -:-

TÂY BAN NHA: La Liga

02:00Osasuna - Granada CF 1:1
87'Valencia - Mallorca 0:2
21:15Cadiz CF - Alaves -:-
23:30Elche - Espanyol -:-

AI CẬP: Division 2 - Bảng A

Chờ
cập nhật
El Alameen - Mallawi 1:0
Chờ
cập nhật
El Madina El Monowara - Qena 2:2
Chờ
cập nhật
El Minya - Beni Suef 0:0
Chờ
cập nhật
Hammadi - Fayoum 0:0
Chờ
cập nhật
Kima Aswan - Dayrout 1:0
Chờ
cập nhật
Sohag - Asyut Petroleum 0:0
59'Telephonaat Beni Suef - Aswan SC 0:0

ALBANIA: Super League

18:45Egnatia - Teuta 0:1
18:45Kastrioti - Laci 0:1

ALBANIA: First Division

74'Apolonia Fier - Butrinti Sarande 1:0
70'Burreli - Bylis 0:0
Chờ
cập nhật
Erzeni - Pogradeci 0:0
80'Korabi Peshkopi - Turbina Cerrik 2:0
Chờ
cập nhật
Lushnja - Beselidhja Lezha 0:0
85'Maliqi - Terbuni 1:0
82'Shkumbini Peqin - Tomori Berat 0:4
Chờ
cập nhật
Vora - Besa Kavaje 0:0

ALGERIA: Division 1

22:00Arba - Biskra -:-
22:00Hussein Dey - USM Alger -:-
22:00Paradou - ASO Chlef -:-
22:00Tlemcen - Magra -:-

ALGERIA: U21 League

22:00ES Setif U21 - Chelghoum U21 -:-
22:00MC Alger U21 - CR Belouizdad U21 -:-
22:00Medea U21 - Kabylie U21 -:-
22:00Paradou U21 - ASO Chlef U21 -:-
22:00Saoura U21 - RC Relizane U21 -:-

ANGOLA: Girabola

21:30Academica - Desportivo Huila -:-
21:30Sporting de Cabinda - Wiliete -:-
22:30Progresso - C.R.D. Libolo -:-

ANH: Championship

18:30Cardiff - Middlesbrough 0:2
21:00Birmingham - Swansea -:-
21:00Blackburn - Reading -:-
21:00Blackpool - Preston -:-
21:00Bournemouth - Huddersfield -:-
21:00Coventry - Derby -:-
21:00Luton - Hull -:-
21:00Millwall - Stoke -:-
21:00Peterborough - QPR -:-
21:00West Brom - Bristol City -:-

ANH: League One

21:00Accrington - Portsmouth -:-
21:00AFC Wimbledon - Wigan -:-
21:00Bolton - Gillingham -:-
21:00Burton - Oxford Utd -:-
21:00Doncaster - Cheltenham -:-
21:00Ipswich - Fleetwood -:-
21:00MK Dons - Rotherham -:-
21:00Morecambe - Plymouth -:-
21:00Sheffield Wed - Lincoln -:-
21:00Shrewsbury - Cambridge Utd -:-
21:00Sunderland - Charlton -:-
21:00Wycombe - Crewe -:-

ANH: League Two

21:00Bristol Rovers - Newport -:-
21:00Carlisle - Oldham -:-
21:00Exeter - Mansfield -:-
21:00Forest Green - Salford -:-
21:00Hartlepool - Harrogate -:-
21:00Port Vale - Colchester -:-
21:00Rochdale - Sutton -:-
21:00Scunthorpe - Crawley -:-
21:00Stevenage - Leyton Orient -:-
21:00Swindon - Bradford City -:-
21:00Tranmere - Northampton -:-
21:00Walsall - Barrow -:-

ANH: National League

21:00Aldershot - Bromley -:-
21:00Barnet - Wrexham -:-
21:00Chesterfield - Boreham Wood -:-
21:00Dag & Red - Southend -:-
21:00Eastleigh - Altrincham -:-
21:00Grimsby - Yeovil -:-
21:00Notts Co - Stockport -:-
21:00Solihull Moors - FC Halifax -:-
21:00Torquay - King’s Lynn -:-
21:00Weymouth - Wealdstone -:-
23:20Maidenhead - Woking -:-

ANH: National League North

21:00Alfreton - Hereford -:-
21:00Blyth - Boston Utd -:-
21:00Darlington - Leamington -:-
21:00Farsley - AFC Fylde -:-
21:00HoãnGateshead - Brackley Town -:-
21:00Gloucester - AFC Telford -:-
21:00Guiseley - Chorley -:-
21:00HoãnKettering - Southport -:-
21:00Kidderminster - Bradford PA -:-
21:00Spennymoor - Curzon Ashton -:-
21:00York - Chester -:-

ANH: National League South

21:00Bath - St. Albans -:-
21:00Billericay - Tonbridge -:-
21:00Braintree - Dulwich Hamlet -:-
21:00Concord - Hungerford -:-
21:00Eastbourne Boro - Ebbsfleet -:-
21:00Hampton & Richmond - Chippenham -:-
21:00Havant & W - Slough -:-
21:00Hemel Hempstead - Welling -:-
21:00Maidstone - Dorking -:-
21:00Oxford City - Chelmsford -:-

ANH: NPL Premier Division

21:00Bamber Bridge - Ashton Utd -:-
21:00Basford - Radcliffe -:-
21:00Gainsborough - Atherton -:-
21:00Grantham - Warrington -:-
21:00Hyde - Scarborough -:-
21:00Lancaster - Matlock -:-
21:00Mickleover - Stalybridge -:-
21:00Nantwich - Morpeth -:-
21:00South Shields - Buxton -:-
21:00Whitby - Stafford -:-
21:00Witton - FC United -:-

ANH: Southern League Central Division

21:00AFC Rushden & Diamonds - Biggleswade Town -:-
21:00Alvechurch - Barwell -:-
21:00Bromsgrove - Peterborough Sports -:-
21:00Hitchin - Stratford -:-
21:00Needham Market - Rushall -:-
21:00Redditch - Nuneaton -:-
21:00Royston - Coalville -:-
21:00St. Ives - Hednesford -:-
21:00Stourbridge - Lowestoft -:-
21:00Tamworth - Leiston -:-

ANH: Southern League South Division

21:00Beaconsfield Town - Salisbury -:-
21:00Dorchester - Farnborough -:-
21:00Harrow - Wimborne -:-
21:00Hartley Wintney - Swindon S -:-
21:00Hendon - Taunton -:-
21:00Kings Langley - Merthyr Town -:-
21:00Poole - Hayes & Yeading -:-
21:00Tiverton - Met. Police -:-
21:00Truro - Gosport -:-
21:00Weston-super-Mare - Chesham -:-
21:00Yate Town - Walton Casuals -:-

ANH: Isthmian League Premier Division

21:00Bowers & Pitsea - Bognor Regis -:-
21:00Cheshunt - Cray -:-
21:00Corinthian-Casuals - Hornchurch -:-
21:00East Thurrock - Enfield Town -:-
21:00Folkestone - Kingstonian -:-
21:00Haringey - Carshalton -:-
21:00Horsham FC - Bishop's Stortford -:-
21:00Leatherhead - Merstham -:-
21:00Margate - Brightlingsea -:-
21:00Wingate & Finchley - Potters Bar -:-
21:00Worthing - Lewes -:-

ANH: Premier League 2

00:00Aston Villa U23 - Sunderland U23 2:3
01:00Arsenal U23 - Everton U23 4:0
01:00Burnley U23 - Middlesbrough U23 2:0
01:00Derby U23 - Crystal Palace U23 2:3
01:00Fulham U23 - Nottingham U23 2:1
01:00Leeds U23 - Brighton U23 1:1
01:00Norwich U23 - Birmingham U23 2:1
21:00Manchester City U23 - Tottenham U23 -:-
21:00West Ham U23 - Manchester Utd U23 -:-
23:00Leicester U23 - Chelsea U23 -:-

ANH: Premier League U18

17:00Fulham U18 - Chelsea U18 4:4
17:30Leicester U18 - Arsenal U18 2:1
18:00Brighton U18 - Reading U18 3:1
18:00Crystal Palace U18 - Birmingham U18 1:2
18:00Leeds U18 - Stoke City U18 0:2
18:00West Ham U18 - Aston Villa U18 5:0
18:30Everton U18 - Newcastle Utd U18 1:1
69'Burnley U18 - Derby U18 0:0
64'West Brom U18 - Southampton U18 0:4

ÁO: Bundesliga

22:00Admira - Tirol -:-
22:00Austria Vienna - Ried -:-
22:00Wolfsberger AC - A. Klagenfurt -:-

ÁO: 2. Liga

23:30Amstetten - Austria Vienna II 2:0
23:30Floridsdorfer AC - Horn 3:0
23:30Vorwarts Steyr - Lafnitz 1:3
23:30Wacker Innsbruck - FC Juniors 5:1
01:25A. Lustenau - BW Linz 0:1
64'Grazer - Liefering 0:2
69'SK Rapid Vienna (Nghiệp dư) - Dornbirn 1:1

ÁO: Regionalliga East

00:00First Vienna - Wiener Viktoria 0:0
00:00Leobendorf - TWL Elektra 1:1
00:30Marchfeld - Bruck Leitha 3:3
00:30Traiskirchen - Admira (Nghiệp dư) 2:1
90+'Mauerwerk - Drassburg 1:0
21:00Neusiedl - Stripfing -:-
00:00Wiener Neustadt - Wiener Sport-Club -:-

ÁO: Regionalliga Central

00:00Allerheiligen - Ried (Nghiệp dư) 3:1
00:00Gleisdorf - WSC Wels 1:4
00:00Wels - Stadl Paura 5:0
00:30Deutschlandsberger - Vocklamarkt 2:0
21:00Sturm Graz (Nghiệp dư) - Bad Gleichenberg -:-
21:00Union Gurten - Kalsdorf -:-
00:00Weindorf St. Anna - SV Spittal -:-

ÁO: Regionalliga West - Tyrol

00:00Kufstein - Reichenau 1:2
00:00Telfs - Schwaz 0:1
00:30Fugen - Hall 4:2
19:00Tirol (Nghiệp dư) - SV Innsbruck -:-
21:30Kitzbuhel - Wacker Innsbruck (Nghiệp dư) -:-
21:30SC Imst - SV Worgl -:-

ÁO: Regionalliga West - Salzburg

90+'A. Salzburg - Grodig 0:1
90+'USK Anif - Johann 2:3
22:00Seekirchen - Saalfelden -:-

ÁO: Regionalliga West - Vorarlberg

18:45Rotenberg - Lauterach 1:1
45+'Admira Dornbirn - Dornbirner SV 1:0
21:00Bregenz - Brauerei Egg -:-
21:00Hohenems - Rothis -:-

Ả RẬP XÊ ÚT: Saudi Professional League

00:00Al-Ittihad FC - Al-Shabab 0:2
22:20Abha - Al-Fateh -:-
00:00Al-Hilal - Al-Raed -:-

ARGENTINA: Primera Nacional

03:10Club A. Guemes - Santamarina 3:0
07:10Ind. Rivadavia - Atl. Rafaela 3:2
23:00Tristan Suarez - Villa Dalmine -:-

ARGENTINA: Primera B - Clausura

01:00Argentino de Quilmes - Sacachispas 0:0
23:00Los Andes - Acassuso -:-
23:10Colegiales - Canuelas -:-

ARGENTINA: Primera C - Clausura

23:30Atlas - Deportivo Espanol -:-

ARGENTINA: Primera A Nữ - Clausura

00:30Racing Club Nữ - San Lorenzo Nữ -:-

ARMENIA: First League

21:30Urartu 2 - Pyunik Yerevan 2 -:-

ARUBA: Division di Honor

07:00Bubali - River Plate 0:5

AZERBAIJAN: Premier League

90'Sabah Baku - Sumqayit 3:0
21:15Neftci Baku - Zira -:-

BẮC IRELAND: NIFL Premiership

01:45Dungannon - Carrick Rangers 2:0
21:00Ballymena - Cliftonville -:-
21:00Coleraine - Warrenpoint -:-
21:00HoãnCrusaders - Glenavon -:-
21:00Glentoran - Portadown -:-

BẮC IRELAND: NIFL Championship

02:00Newry City - Dergview 1:2
21:00Ballinamallard - Annagh -:-
21:00Ballyclare - Institute -:-
21:00Knockbreda - Dundela -:-
21:00Loughgall - Ards -:-
21:00Queens Univ. - H&W Welders -:-

BẮC MACEDONIA: 1. MFL

90+'Shkupi - Renova 2:1

BẮC MACEDONIA: 2. MFL

19:00Bratstvo 07 - Sasa -:-
19:00Kadino Skopje - Veleshta -:-
19:00KF Gostivar - FK Korab -:-
19:00Lok. Gradsko - Belasica -:-
19:00Ohrid - Voska Sport -:-
19:00Osogovo - Kit Go Pehchevo -:-
19:00Pobeda - Detonit Junior -:-
19:00Sileks - Besa 1976 -:-
19:00Sloga Vinica - Kozuv Gevgelija -:-
19:00Teteks - Vardar -:-

BA LAN: Ekstraklasa

23:00Radomiak Radom - Leczna 3:1
01:30Lech Poznan - Wisla Plock 4:1
17:30Rakow - Termalica B-B. 3:2
Giải laoLechia Gdansk - Gornik Z. 1:1
22:30Pogon Szczecin - Jagiellonia -:-

BA LAN: Division 1

01:30Chrobry Glogow - Legnica 0:0
17:40Polkowice - Korona Kielce 2:2
Giải laoArka Gdynia - R. Rzeszow 2:0
23:00GKS Katowice - Puszcza -:-

BA LAN: Division 2

90+'Pruszkow - Ruch Chorzow 2:0
90+'Suwalki - GKS Belchatow 2:1
Giải laoKKS Kalisz - Lech Poznan 2 1:1
45+'Chojniczanka - Garbarnia 0:1
Giải laoElblag - Grodzisk M. 1:0
Giải laoOstroda - Lublin 1:0
45+'Wisla Pulawy - Slask Wroclaw 2 0:0
23:00S. Rzeszow - Pogon Siedlce -:-

BA LAN: III Liga - Group I

17:00KS Kutno - T. Mazowiecki 2:1
17:00Skierniewice - LKS Lodz II 1:1
18:00Szczuczyn - Wikielec 1:1
90+'Blonianka Blonie - Bron Radom 2:0
90+'Sokol Aleksandrow L. - Biala Piska 0:0
90+'Swit - Pilica Bialobrzegi 3:0
90'Ursus Warszawa - Legia II 0:4
22:00Polonia Warszawa - Pelikan -:-

BA LAN: III Liga - Group II

17:30Baltyk Koszalin - Kotwica Kolobrzeg 1:4
18:00Elana Torun - Pogon Szczecin II 5:0
90+'Kluczevia Stargard - B. Gdynia 1:2
90+'Nowe Skalmierzyce - Przodkowo 5:1
90+'Starogard Gdanski - Kleczew 0:2
65'Unia Janikowo - Blekitni Stargard 2:1
Giải laoSroda - Ol. Grudziadz 0:0
22:30Stolem Gniewino - Jarocin -:-
23:00Zawisza - Swit Skolwin -:-

BA LAN: III Liga - Group III

18:00Warta Gorzow - Gwarek Tarnowskie Gory 2:3
90+'Goczalkowice Zdroj - Zielona Gora 2:0
90+'Legnica 2 - Pawlowice 5:1
90+'Piast Zmigrod - Foto-Higiena Gac 3:1
Giải laoCarina Gubin - Bielsko-Biala 1:1
Giải laoPolonia Bytom - Sleza Wroclaw 1:0
22:00Odra Wodzislaw - Kluczbork -:-
00:00Jelenia Gora - Brzeg -:-

BA LAN: III Liga - Group IV

90+'Czarni Polaniec - Sandomierz 2:1
19:00Orleta Radzyn - LKS Lagow 4:1
90+'Ostrowiec Swietokrzyski - S. Wola 0:1
90+'Siarka Tarnobrzeg - Chelmianka Chelm 0:1
90+'Unia Tarnow - Korona Rzeszow 3:1
90+'Wolka Pelkinska - Avia Swidnik 0:3
Giải laoWisloka Debica - Cracovia 2 0:0

BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central

16:15Arka Gdynia U18 - S. Rzeszow U18 2:1
17:00Cracovia U18 - Rakow Czestochowa U18 0:3
17:00Slask U18 - Jagiellonia U18 0:2
17:00Warta Poznan U18 - Polonia W. U18 1:2
17:00Zaglebie U18 - Gornik Z. U18 1:1
17:15Lech Poznan U18 - Legia U18 1:2
17:30UKS SMS Lodz U18 - Wisla U18 1:0

BELARUS: Vysshaya Liga

00:00Neman - BATE 0:2
17:00Slutsk - Smorgon 2:1
90+'Vitebsk - Shakhtyor Soligorsk 1:2
21:00FC Gomel - Energetik-BGU -:-
23:00Dynamo Brest - Isloch -:-

BELARUS: Pershaya Liga

17:00Lida - Lokomotiv Gomel 1:7
19:00Baranovici - Petrikov 3:3
21:00Volna Pinsk - Orsha -:-

BELARUS: Vysshaya Liga Reserve

87'Zhodino 2 - Rukh Brest 2 1:2

BỈ: Jupiler League

01:45Seraing - Charleroi 1:3
21:15Cercle Brugge KSV - St. Liege -:-
23:30Kortrijk - Oostende -:-
23:30KV Mechelen - Waregem -:-

BỈ: 1B Pro League

01:00Mouscron - RWDM 1:1

BỈ: Second Amateur Division Group ACFF

00:30Entente Durbuy - Couvin-Mariembourg -:-

BỈ: Second Amateur Division Group VFV A

20:00Zelzate - Zwevezele -:-
00:30Ronse - Ninove -:-

BỈ: 1st National Nữ

19:30Zwevezele Nữ - St. Liege II Nữ -:-
20:00Moldavo Nữ - GBA Kontich Nữ -:-
20:30Genk II Nữ - RSC Anderlecht II Nữ -:-
20:30HoãnTienen Nữ - Wuustwezel Nữ -:-
21:00Famkes Merkem Nữ - Chastre Nữ -:-
22:00Gent II Nữ - RFC Liege Nữ -:-
22:00Mechelen Nữ - Leuven II Nữ -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal

02:15Vitoria Guimaraes - Maritimo 2:1
21:30Santa Clara - Famalicao -:-
00:00Tondela - FC Porto -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2

00:00Academico Viseu - Varzim 1:0
00:00Vilafranquense - Leixoes 1:3
17:00Penafiel - Rio Ave 1:1
Giải laoCasa Pia - Chaves 1:0
21:30FC Porto B - SC Farense -:-
00:00Benfica B - Academica -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga 3

01:30Felgueiras - Braga B 0:1
88'Santarem - CD Cova da Piedade 0:2
21:00Lusitania FC - AD Fafe -:-
21:00Oliveirense - Sao Joao Ver -:-
21:00Pevidem - Canelas 2010 -:-
21:00Sporting B - Alverca -:-

BOLIVIA: Division Profesional

02:30San Jose - Aurora 1:4
06:30Oriente Petrolero - Guabira 2:0

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

18:00Leotar - Sloboda 1:1
18:00Prijedor - Velez Mostar 2:2
22:00Zrinjski - FK Sarajevo -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - FBiH

65'Gorazde - Bratstvo Gracanica 0:3
66'Gradina Srebrenik - Vis Simm-Bau 1:0
56'Hadzici - Igman K. 0:1
66'Jedinstvo Bihac - Gradacac 1:0
65'Mladost DK - Banovici 1:2
64'Tomislav - HNK Orasje 1:1
65'Travnik - GOSK Gabela 0:1

BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - RS

56'Buducnost Pilica - Podrinje Janja 0:0
59'Kozara - Sutjeska Foca 0:1
65'Kozarska Dubica - Drina Zvornik 0:1
56'Krupa - Sloga Doboj 0:1
64'Modrica - Zeljeznicar Banja Luka 1:0
65'Slavija - Ljubic Prnjavor 1:1
56'Tekstilac - Omarska 0:0

BRAZIL: Serie B

05:00Guarani - Confianca 1:2
07:30Avai - Cruzeiro 1:0

BRAZIL: Copa Paulista - Play Offs

21:00Votuporanguense - Portuguesa -:-

BRAZIL: Brasileiro U20 - Play Offs

02:00Atletico-MG U20 - Botafogo U20 2:0

BULGARIA: Parva Liga

00:45Lok. Plovdiv - CSKA 1948 Sofia 2:1
18:15Botev Vratsa - Cherno More 0:0
21'Arda - Slavia Sofia 0:1
22:45Levski Sofia - Pirin Blagoevgrad -:-

BULGARIA: Vtora liga

Giải laoHebar - Litex Lovech 0:0
Giải laoLudogorets II - Dobrudzha 1:0
Giải laoSeptemvri Simitli - Maritsa Plovdiv 0:1
45+'Svoge - Montana 0:2
Giải laoYantra Gabrovo - CSKA 1948 Sofia II 0:0
21:00Sozopol - Strumska Slava -:-

BULGARIA: Third League - South-East

19:00Atletik Kuklen - Levski Krumovgrad -:-
19:00Dimitrovgrad - Borislav Parvomay -:-
20:00Asenovets - Haskovo -:-
20:00Levski Karlovo - Nesebar -:-
20:00Lok. Plovdiv II - Gigant Saedinenie -:-
20:00Rozova Dolina - Karnobat -:-
20:00Sokol Markovo - Rodopa Smolyan -:-
20:00Yambol 1915 - Chernomorets 1919 -:-
20:00Zagorets - Beroe II -:-

BULGARIA: Third League - South-West

20:00Balkan Botevgrad - Vitosha Bistritsa -:-
20:00Belasitsa - Razlog -:-
20:00Chavdar Etropole - Gotse Delchev -:-
20:00Chepintsi - Kyustendil -:-
20:00Hebar 2 - Vihren -:-
20:00Kostinbrod - Bansko -:-
20:00Oborishte - Botev Ihtiman -:-
20:00Pirin Blagoevgrad 2 - Nadezhda Dobroslavci -:-
20:00Slivnishki Geroy - Rilski Sportist -:-
20:00Vladaya - Septemvri Sofia 2 -:-

BULGARIA: Third League - North-East

19:00Botev Novi Pazar - Chernomorets Balchik -:-
19:00Dorostol - Riltzi -:-
19:00Shumen 2007 - Ludogorets III -:-
19:00Sportist Toshevo - Lokomotiv Ruse -:-
19:00HoãnSvetkavitsa - Spartak II -:-

BULGARIA: Third League - North-West

20:00Drenovets - Akademik Svishtov -:-
20:00Etar II - Mezdra -:-
20:00Juventus Malchika - Vihar Slavyanovo -:-
20:00Lok. Dryanovo - Yantra Polski Trambesh -:-
20:00Lok. Gorna - Spartak Pleven -:-
20:00OFK Levski - Bdin Vidin -:-
20:00Partizan Cerven Brjag - Pavlikeni -:-
20:00Sevlievo - Peshtera Galata -:-

BURKINA FASO: Premier League

22:30AS Douanes - ASF Dioulasso -:-
22:30ASEC Koudougou - Koupela -:-
22:30Kiko - Salitas -:-
22:30Majestic - Royal -:-

BURUNDI: Primus League

20:00HoãnAigle Noir - Le Messager Ngozi -:-
45+'Flambeau du Centre - Le Messager Ngozi 1:1
20:00Les Crocos - Bujumbura C. -:-
20:00HoãnMusongati - Olympic S. -:-
20:00HoãnTOP Junior - Les Crocos -:-
20:00TOP Junior - Flambeau de l'Est -:-
20:00HoãnVital'O - Flambeau de l'Est -:-
45+'Vital'O - Bumamuru 1:1

CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: UAE League

23:30Shabab Al-Ahli Dubai - Al Jazira 2:1
21:15Al Wahda - Emirates Club -:-

CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: Division 1

Giải laoDibba Al Hisn - Gulf Heroes 2:1
Giải laoAl Arabi - Masafi 0:0
45+'Dubai City - Al Jazira Hamra 0:0

CANADA: U Sports

03:00Alberta - Saskatchewan 1:0
03:00RMC - Queens 0:3
05:15StFX - Dalhousie 0:0
05:15UPEI - Memorial 2:1
05:30Carleton - York 0:2
06:15Windsor - Laurier -:-
06:30Laurentian - Ryerson 0:2
06:30Nipissing - McMaster 1:2
07:15Guelph - Brock 1:0
07:15Laval - Concordia 4:2
07:15Sherbrooke - UQAM 2:1
07:15Trent - UOIT 0:4
08:30UBC Okanagan - UFV 0:1
09:15Victoria - UBC 2:0

CHÂU Á: AFC Asian Cup U23 - Vòng loại

11:00Campuchia U23 - Hồng Kông U23 4:2

CHÂU ÂU: Euro U17 - Vòng loại - Giai đoạn 1

90+'Nga U17 - San Marino U17 6:1
23:00Đức U17 - Romania U17 -:-

CHÂU ÂU: Premier League (Crimea)

18:30Rubin Yalta - SKCHF Sevastopol 3:1
19:00Yevpatoriya - Alushta 1:0

CHÂU ÂU: Euro U19 Nữ - Vòng loại - Vòng 1 - League A

90+'Đan Mạch U19 Nữ - Hungary U19 Nữ 3:0
90+'Ý U19 Nữ - Azerbaijan U19 Nữ 8:0
Giải laoAnh U19 Nữ - Bắc Ireland U19 Nữ 2:1
45+'Na Uy U19 Nữ - Ba Lan U19 Nữ 1:0
21:00Scotland U19 Nữ - Ukraine U19 Nữ -:-
23:00Phần Lan U19 Nữ - Thổ Nhĩ Kỳ U19 Nữ -:-
00:00Hà Lan U19 Nữ - Áo U19 Nữ -:-

CHÂU ÂU: Euro U19 Nữ - Vòng loại - Vòng 1 - League B

16:00Israel U19 Nữ - Georgia U19 Nữ 1:1
17:00Quần đảo Faroe U19 Nữ - Đảo Síp U19 Nữ 2:0
18:30Bulgaria U19 Nữ - Kazakhstan U19 Nữ 3:0
18:30Hy Lạp U19 Nữ - Lithuania U19 Nữ 5:1
21:00Romania U19 Nữ - Malta U19 Nữ -:-
23:00Belarus U19 Nữ - Bắc Macedonia U19 Nữ -:-

CHÂU ÂU: Euro U17 Nữ - Vòng loại - Vòng 1 - League A

23:00Thụy Điển U17 Nữ - Pháp U17 Nữ 2:2
23:00Ý U17 Nữ - Wales U17 Nữ 2:0

CHÂU ÂU: World Cup Nữ - Vòng loại

23:00Áo Nữ - Luxembourg Nữ 5:0
00:00Thụy Sĩ Nữ - Romania Nữ 2:0
01:15Slovenia Nữ - Wales Nữ 1:1
01:35Scotland Nữ - Hungary Nữ 2:1
01:45Đảo Síp Nữ - Hà Lan Nữ 0:8
01:45Iceland Nữ - Cộng hòa Séc Nữ 4:0
02:10Pháp Nữ - Estonia Nữ 11:0
23:15Anh Nữ - Bắc Ireland Nữ -:-

CHÂU PHI: CAF Champions League - Vòng loại

00:00Zamalek (Egy) - Tusker (Ken) 4:0
Giải laoEtoile Sahel (Tun) - APR (Rwa) 1:0
20:00Royal Leopards (Esw) - Sagrada (Ang) -:-
45+'Zanaco (Zam) - Al-Merreikh (Sud) 1:1
1'Mazembe (Drc) - AmaZulu (Rsa) 0:1
22:00Petro Atletico (Ang) - Otoho d'Oyo (Con) -:-
23:00Al Ahly (Egy) - US Gendarmerie (Nig) -:-

CHÂU PHI: CAF Confederation Cup - Vòng loại

21:00Cotonsport (Cmr) - Orapa United (Bot) -:-
23:00ASFA Yennega (Bfa) - Binga (Mli) -:-
00:00Al Ahly Tripoli (Lby) - Biashara Mara United (Tan) -:-
00:00Al Masry (Egy) - URA SC (Uga) -:-
00:00Saoura (Alg) - ASAC Concorde (Mrt) -:-
00:00Sfaxien (Tun) - Bayelsa (Nga) -:-

CHÂU PHI: African Championship Nữ - Vòng loại

20:00Namibia Nữ - Tanzania Nữ -:-
20:00Nam Sudan Nữ - Kenya Nữ -:-

CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1

20:30HoãnSimba - AC Rangers -:-

CHILÊ: Primera B

05:00San Marcos de Arica - D. Puerto Montt 1:2

COLOMBIA: Primera A - Clausura

05:00Jaguares de Cordoba - Envigado 1:1
07:00Quindio - Petrolera 1:0

CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga

21:00FK Pardubice - Zlin -:-
21:00Liberec - Sigma Olomouc -:-
21:00Slovacko - Bohemians -:-
00:00HoãnKarvina - Ostrava -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division 2

15:15Chrudim - Pribram 2:2
15:15Dukla Prague - Usti nad Labem 0:1
15:15Trinec - Brno 0:1
63'Vlasim - Vyskov 4:1
20:30HoãnLisen - Varnsdorf -:-
21'Opava - Zizkov 1:0

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Bảng A

15:15Motorlet Prague - Domazlice 1:1
15:15Sokolov - Plzen B 0:1
15:15Vysehrad - SK Rakovnik 2:0
15:30Kraluv Dvur - Vltavin 1:2
15:30Povltavska FA - Admira Prague 1:3

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Group B

15:15Jablonec B - Pardubice B 2:0
15:15Mlada Boleslav B - Zapy 4:0
16:00Teplice B - Zivanice 0:3
61'Usti nad Orlici - Zbuzany 1:0
62'Velvary - Chlumec nad Cidlinou 1:1

CỘNG HÒA SÉC: MSFL

15:15Vratimov - Sigma Olomouc B 0:2
87'FKM Jihlava - Uhersky Brod 1:0
62'Blansko - Velke Mezirici 2:0
60'Dolni Benesov - Otrokovice 2:0
59'Rosice - Ostrava B 0:1
64'Vrchovina - FK Frydek-Mistek 0:0

CỘNG HÒA SÉC: Division A

15:15Petrin Plzen - Sedlcany 2:2
15:30Horovice - Ceske Budejovice B 1:4
62'Doubravka - Rokycany 1:2
62'Prestice - Katovice 2:0
61'Sobeslav - Marianske Lazne 1:2
61'Sokol Lom - Klatovy 1:1
21:00Hvezda Cheb - Union Beroun -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division B

15:15Neratovice - Aritma Prague 3:1
15:15Steti - FK Ceska Lipa 1:1
62'Cesky Brod - Chomutov 0:0
61'Louny - SK Kladno 1:1
66'Olympie Brezova - Brandys n. Labem 2:1
61'Ostrov - Tatran Rakovnik 2:0
64'Slany - Dobris 0:1

CỘNG HÒA SÉC: Division C

15:15Kutna Hora - Benatky n. Jiz. 0:5
Chờ
cập nhật
Horky nad Jizerou - Hlinsko 0:3
57'Letohrad - Caslav 0:2
Chờ
cập nhật
Nachod - Kolin 0:0
57'Tochovice - Libis 1:1
60'Trutnov - Kosmonosy 0:2
60'Vysoke Myto - Dvur Kralove 1:0

CỘNG HÒA SÉC: Division D

15:15Bystrice n. Pern. - Lanzhot 0:4
59'Hodonin - Slavoj Polna 1:0
Chờ
cập nhật
Start Brno - Velka Bites 1:0

CỘNG HÒA SÉC: Division E

90+'Vsetin - FK Kozlovice 2:4
Chờ
cập nhật
Nove Sady - SK Hranice 0:0
61'Prerov - HFK Olomouc 1:0
61'Skastice - Bzenec 0:2
59'Valasske Mezirici - Holesov 0:0

CỘNG HÒA SÉC: Division F

15:15Novy Jicin - Hermanice 7:1
Chờ
cập nhật
Detmarovice - Frenstat p. R. 1:0
Chờ
cập nhật
Frydlant n. O. - Bilovec 0:1
Giải laoVitkovice - Polanka nad Odrou 1:0

CỘNG HÒA SÉC: Moravskoslezsky KP

62'Bridlicna - Pusta Polom 1:0
62'Brusperk - Cesky Tesin 1:0
19:30Dolni Datyne - Petrvald na Morave -:-
59'Jakubcovice - Fulnek 2:1
62'Lok.Petrovice - Orlova 0:2

CỘNG HÒA SÉC: Zlinsky KP

23:30Batov - Brumov 3:0
18:30Morkovice - Luhacovice 1:2
18:30Napajedla - Borsice 0:2
18:30Slusovice - Nedasov 2:1

CỘNG HÒA SÉC: Jihomoravsky KP

15:15Bohunice - Moravsky Krumlov 1:0
Chờ
cập nhật
Kurim - Boskovice 1:0
Chờ
cập nhật
Bosonohy - Svratka Brno 0:0
Chờ
cập nhật
Bystrc - SK Krumvir 0:0
Chờ
cập nhật
Mutenice - Moravska Slavia 0:0
Chờ
cập nhật
Ratiskovice - Rajecko 0:0
Chờ
cập nhật
Rousinov - Sparta Brno 0:0

CỘNG HÒA SÉC: Vysocina KP

15:30Sapeli Polna - Chotebor 3:2
Chờ
cập nhật
Namest n. Oslavou - Sperice 0:3
Chờ
cập nhật
Okrisky - HFK Trebic 1:0
Chờ
cập nhật
Zirovnice - Bedrichov 0:2

CỘNG HÒA SÉC: Kralovehradecky KP

59'Dobruska - Horice 3:0
62'Kostelec n. O. - Vrchlabi 0:1
Chờ
cập nhật
Libcany - Slavia HK 1:1
59'Vysoka n. Labem - Jicin 0:1

CỘNG HÒA SÉC: Liberecky KP

21'Desna - Novy Bor 0:1
Chờ
cập nhật
Hejnice - Sedmihorky 0:0
21'Hradek nad Nisou - Frydlant 0:0
21'Straz p. Ralskem - Zelezny Brod 0:0
21'Velke Hamry B - Lomnice nad Popelkou 1:0

CỘNG HÒA SÉC: Ustecky KP

15:30Krupka - FK Jilove 1:0
15:30Oldrichov - Vilemov 1:2pen
15:30Srbice - Lovosice 8:0
Giải laoBanik Most - Sous B - Litomericko 0:1
21'Modra - Modlany 0:0
Chờ
cập nhật
Perstejn - Brna 0:0
Chờ
cập nhật
Zatec - Horni Jiretin 0:0

CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP

15:00Horni Briza - Nyrsko 2:0
21'Bolevec - Stribro 0:1
21'Plzen-Cernice - Nepomuk 0:0
Chờ
cập nhật
Vejprnice - Chotikov 0:0
Chờ
cập nhật
Zruc - Sokol Lhota 0:0

CỘNG HÒA SÉC: Jihocesky KP

15:15Mas Taborsko B - Protivin 6:3
21'Blatna - Cesky Krumlov 0:1
21'Prachatice - Jankov 1:0
21'Rudolfov - Olesnik 0:0
21'Sezimovo Usti - Drazice 0:0
21'Tyn nad Vltavou - Milevsko 0:0

CỘNG HÒA SÉC: Prazsky prebor

15:15Treboradice - Motorlet Prague B 1:2
15:15Ujezd Prague - Admira Prague B 4:3
15:30Dukla JM - Predni Kopanina 3:1
15:30Hostivar - Vysehrad B 1:0
15:30US Prague - Kolovraty 1:3
15:30Zlicin - Podoli Praha 1:2
Giải laoUjezd nad Lesy - Zizkov B 0:1
21'Olympia Radotin - Kralovice 2:0

CỘNG HÒA SÉC: Stredocesky KP

15:15Klicany - Velim 1:1
15:30FK Komarov - Porici n. S. 1:1
15:30Vlasim B - SK Lhota 2:2
21'Kosor - Bohemia Podebrady 0:0
21'Nespeky - Dobrovice 0:1

CỘNG HÒA SÉC: Karlovarsky KP

23:00FC Cheb - Touzim 5:1
00:00Karlovy Vary B - Kralovske Porici 5:5
Chờ
cập nhật
Hroznetin - Lomnice 1:0
45+'Nejdek - Chodov 2:0
Chờ
cập nhật
Nova Role - Vintirov 0:0
Chờ
cập nhật
Union Nove Sedlo - Frantiskovy Lazne 0:0
Giải laoZlutice - Loko K. Vary 1:2

CỘNG HÒA SÉC: Olomoucky KP

Chờ
cập nhật
Kralice na Hane - Rapotin 2:1
Chờ
cập nhật
Sokol Usti - Velke Losiny 0:0
Chờ
cập nhật
Sternberk - Zabreh 1:3

CỘNG HÒA SÉC: Pardubicky KP

58'Ceska Trebova - Luze 2:0
Chờ
cập nhật
Chocen - Prosec 2:0
Chờ
cập nhật
SK Pardubicky - Rohovladova Bela 1:0

CỘNG HÒA SÉC: U19 League

16:00Brno U19 - Slavia Prague U19 0:2
16:00Mlada Boleslav U19 - Meteor Prague U19 3:0
16:00Plzen U19 - FK Pardubice U19 0:1
16:00Sigma Olomouc U19 - FC Fastav Zlin U19 2:0
16:00Slovacko U19 - Pribram U19 3:1
18:00Ceske Budejovice U19 - Hradec Kralove U19 4:0
18:15Opava U19 - Sparta Prague U19 0:8

CỘNG HÒA SÉC: 2. Liga Nữ

18:00FC Praha Nữ - Olomouc Nữ 2:0
18:00Teplice Nữ - Sparta Prague B Nữ 1:7

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

08:00San Carlos - Herediano 0:0

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Apertura

04:00Carmelita - Liberia 0:0
04:15Ad Aserri - CS Uruguay 0:1
09:00San Jose FC - Cofutpa 3:2
00:00Municipal Garabito - Escorpiones -:-

CROATIA: 1. HNL

23:00Sibenik - Slaven Belupo 1:1
Giải laoOsijek - Dragovoljac 0:0
22:05Hajduk Split - Gorica -:-

CROATIA: 2. HNL

18:00Dubrava - Bijelo Brdo 0:2
Giải laoCibalia - Zapresic 0:0
Giải laoDugopolje - NK Dinamo Zagreb 2 1:1
Giải laoJarun - Croatia Zmijavci 1:1
Giải laoRudes - Opatija 1:0

CROATIA: 3. HNL Center

20:00Kurilovec - Mladost Petrinja -:-
20:00Ravnice - Zagorec K. -:-
20:00Segesta - Lukavec -:-
20:00Tresnjevka - Ponikve -:-
20:00Vrapce - HASK -:-
20:00Vrbovec - Maksimir -:-
22:00Karlovac - Lucko -:-

CROATIA: 3. HNL North

19:00Koprivnica - Podravac Virje -:-
19:00Podravina Ludbreg - Papuk Orahovica -:-
19:00Rudar Mursko Sredisce - Bjelovar -:-
19:00Varteks Varazdin - Medjimurje Cakovec -:-
19:00Virovitica - Radnik Krizevci -:-
19:00Zdralovi - NK Polet -:-

CROATIA: 3. HNL South

20:00HNK Zadar - Primorac Biograd -:-
20:00Jadran LP - Neretva -:-
20:00Junak Sinj - Zagora -:-
20:00Kamen Ivanbegovina - GOSK Dubrovnik -:-
20:00RNK Split - HV Posedarje -:-
20:00Uskok Klis - OSK Otok -:-
20:00Zmaj Makarska - Sloga Mravince -:-

CROATIA: 3. HNL East

20:00Cepin - Darda -:-
20:00Croatia Dakovo - Belisce -:-
20:00Granicar Zupanja - Zrinski Jurjevac -:-
20:00NASK Nasice - Sloga NG -:-
20:00Pleternica - Gornja Vrba -:-
20:00Slavonac Bukovlje - Slavonija Pozega -:-
20:00Vuteks Sloga - Vukovar 1991 -:-

CROATIA: 3. HNL West

20:30Buje - Pazinka -:-
20:30Grobnican - Novigrad -:-
20:30Jadran Porec - Cres -:-
20:30Krk - Crikvenica -:-
20:30Nehaj Senj - NK Pomorac -:-
20:30Vinodol - Naprijed Hreljin -:-

CURAÇAO: Promé Divishon

07:00Scherpenheuvel - Willemstad 0:1

DJIBOUTI: Division 1

23:00Port - AS Arta 2:3
21:00CF GR/SIAF - Gendarmerie -:-
23:00ASC Hayab - Dikhil -:-

ĐAN MẠCH: Superliga

00:00Vejle - Nordsjaelland 2:0

ĐAN MẠCH: 1st Division

23:30Hvidovre IF - Koge 1:0
00:00Hobro - Jammerbugt 0:1
17:45Horsens - Lyngby 0:1
90+'Esbjerg - Fredericia 1:1

ĐAN MẠCH: 2nd Division

00:00Hellerup - FA 2000 2:2
18:00Middelfart - Naestved 1:2
89'Aarhus Fremad - Brabrand 3:0
90+'Hillerod - AB Copenhagen 1:3
Giải laoB.93 - Skive IK 1:1

ĐAN MẠCH: 3. Division

18:00Dalum IF - Vanlose 1:1
18:00Karlslunde - Slagelse 1:3
18:15Lyseng - Naesby 1:4
18:30Roskilde KFUM's - VSK Aarhus 1:3
90+'BK Frem - Roskilde 2:2
88'Herlev - Young Boys FD 0:2

ĐẢO FAROE: 1. Deild

21:00AB Argir - FC Suduroy -:-
21:00B36 Torshavn 2 - HB Torshavn 2 -:-
21:00NSI Runavik 2 - Vikingur 2 -:-
21:00Skala Itrottarfelag - Sandur -:-
21:00Streymur 2 - Klaksvik 2 -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga

23:30Aue - Ingolstadt 1:0
23:30Paderborn - Hamburger SV 1:2
18:30Dusseldorf - Karlsruher SC 3:1
18:30Holstein Kiel - Darmstadt 1:1
18:30Nurnberg - Heidenheim 4:0

ĐỨC: 3. Liga

00:00VfL Osnabruck - Hallescher 0:0
90+'Freiburg II - Verl 3:2
89'Magdeburg - Viktoria Berlin 1:0
90+'Mannheim - Zwickau 1:1
90+'Saarbrucken - Munich 1860 1:1
90+'Wehen - Meppen 3:4
90+'Wurzburger Kickers - Turkgucu Munchen 2:1

ĐỨC: Regionalliga North

18:30SC Weiche-08 - Altona 4:2
45+'Delmenhorst - Hannover II 0:0
45+'Jeddeloh - Hildesheim 2:0

ĐỨC: Regionalliga Nordost

00:00Babelsberg - Lokomotive Leipzig 1:1
00:00HoãnHertha Berlin II - Berliner AK 07 -:-
00:00Luckenwalde - TB Berlin 0:1
18:00Chemnitzer - Halberstadt 5:2
18:00Lichtenberg - Altglienicke 3:0
18:00Rathenow - Jena 1:3

ĐỨC: Regionalliga West

00:30Bonner - Preussen Munster 1:2
90+'Alemannia Aachen - Ahlen 1:4
90'B. Monchengladbach II - Rodinghausen 1:2
89'Koln II - RW Essen 1:1
19:00Lippstadt - Dusseldorf II 5:2
90+'Lotte - Wegberg-Beeck 1:2
90+'Oberhausen - Fortuna Koln 0:2
89'Schalke II - Homberg 0:0
90+'Uerdingen - Wuppertaler 0:1
89'Wiedenbruck - Straelen 2:0

ĐỨC: Regionalliga Sudwest

23:30FC 08 Homburg - Steinbach Haiger 1:0
00:00Offenbach - Aalen 4:0
00:00Ulm - Balingen 1:2
00:30Hoffenheim II - Pirmasens 0:2
85'Elversberg - Giessen 1:1
90+'FSV Frankfurt - Grossaspach 2:1
90+'Kassel - Schott Mainz 2:0
19:00RW Koblenz - Bahlinger 1:0
90'Walldorf - Mainz II 0:2

ĐỨC: Regionalliga Bayern

00:00Bayern II - Nurnberg II 3:0
00:00Eltersdorf - Illertissen 0:2
00:00Unterhaching - Furth II 5:2
00:30Memmingen - Augsburg II 0:6
19:00Eichstatt - Heimstetten 3:0
90+'Pipinsried - Burghausen 1:0
19:00Rosenheim - Rain/Lech 1:0
90+'Schalding - Aubstadt 0:3
90+'Schweinfurt - Aschaffenburg 2:1
90+'SpVgg Bayreuth - Buchbach 1:1

ĐỨC: Oberliga NOFV-Nord

00:30Hertha Zehlendorf - CFC Hertha 1:2
19:00Ludwigsfelder - Greifswald -:-
19:00MSV Neuruppin - Hansa Rostock II -:-
19:00RSV Eintracht - Neustrelitz -:-
19:00Torgelower Greif - Blau Weiss Berlin -:-
20:00Pampow - Stendal -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd

23:00Jena II - Inter Leipzig 3:0
18:00Bautzen - Einheit Wernigerode 1:3
19:00Bischofswerdaer - Einheit Rudolstadt -:-
19:00Blau-Weiss Zorbau - Nordhausen -:-
19:00Grimma - An der Fahner Hohe -:-
19:00Martinroda - Halle -:-
19:00Plauen - Arnstadt -:-
19:00Sandersdorf - Krieschow -:-

ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein

18:00HoãnSC Weiche-08 II - Altenholz -:-
18:30Flensburg - Inter Turkspor Kiel -:-
19:00Eutin - Eichede -:-
19:00Kronshagen - Frisia Risum-Lindholm -:-
19:00Lubeck II - Neumunster -:-
19:00Pansdorf - Todesfelde -:-
21:00Oldenburger - Preussen Reinfeld -:-

ĐỨC: Oberliga Hamburg

00:30TuS Osdorf - Tornesch 3:2
01:00Hamburger SV III - Niendorfer TSV 3:6
19:00Meiendorfer SV - Wandsbeker Concordia -:-
19:00VfL Lohbrugge - Dassendorf -:-
20:00HoãnCurslack-Neuengamme - Hamm United -:-
23:00Suderelbe - TSV Buchholz 08 -:-

ĐỨC: Oberliga Bremen

18:00Blumenthaler - Vatan Bremen 1:2
18:00Bremer - Borgfeld 6:0
18:00BTS Neustadt - Hemelingen 3:1
18:00Werder Bremen III - Brinkumer 1:4
19:30OSC Bremerhaven - Habenhauser -:-
21:00Aumund-Vegesack - SFL Bremerhaven -:-

ĐỨC: Oberliga Niedersachsen

00:30Wolfenbuttel - Arminia Hannover 3:3
21:00Eintracht Northeim - FT Braunschweig -:-
21:00Ramlingen-Ehlershausen - Lupo-Martini Wolfsburg -:-

ĐỨC: Oberliga Westfalen

00:30SG Wattenscheid - Ennepetal 1:0
21:30Preussen Munster 2 - Paderborn II -:-

ĐỨC: Oberliga Hessen

01:00RW Walldorf - Zeilsheim 2:0
19:00Stadtallendorf - Neuhof -:-
19:30Baunatal - Erlensee -:-
20:00Fernwald - SV Steinbach -:-
20:00Flieden - Alzenau -:-
20:00Hadamar - Ginsheim -:-
20:00Hessen Dreieich - Waldgirmes -:-
20:00Hunfelder - Fulda-Lehnerz -:-

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

00:30SG 2000 Mulheim-Karlich - TuS Koblenz 2:3
19:00Eintracht Trier - Gonsenheim -:-
19:30Arminia Ludwigshafen - Hertha Wiesbach -:-
20:30Engers - Kaiserslautern II -:-
20:30Hassia Bingen - Eisbachtal -:-
20:30Mechtersheim - Pfeddersheim -:-
20:30Waldalgesheim - Karbach -:-
20:30Worms - Speyer -:-
21:30Eppelborn - Dudenhofen -:-
22:30Emmelshausen - Salmrohr -:-

ĐỨC: Oberliga Bayern Nord

00:00ATSV - Wurzburger FV 0:1
00:00Bamberg - DJK Bamberg 3:1
00:00Gebenbach - Cham 4:1
19:00Spvgg Ansbach 09 - 1. SC Feucht -:-
19:30Neumarkt - Sand -:-
20:00Vatan Spor A'burg - Grossbardorf -:-
20:00Vilzing - Seligenporten -:-
21:00Karlburg - Bayern Hof -:-

ĐỨC: Oberliga Bayern Süd

01:00Donaustauf - VfB Hallbergmoos-Goldach 2:1
01:00Ingolstadt II - Kottern-St. Mang 0:0
19:00Ismaning - Gundelfingen -:-
19:00Landsberg - Kirchanschoring -:-
20:00Deisenhofen - Hankofen-Hailing -:-
20:00Schwaben Augsburg - Pullach -:-
20:00Turkspor Augsburg - TSV 1880 Wasserburg -:-
21:00Regensburg II - Munich 1860 II -:-

ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg

23:30Rielasingen-Arlen - Villingen 2:1
00:00Bruchsal - Walldorf II 1:0
00:00Pforzheim - Backnang 3:1
19:00Goppinger SV - Oberachern -:-
19:00SU Neckarsulm - Ravensburg -:-
19:00TSV Ilshofen - Freiberg -:-
19:30Freiburger - Reutlingen -:-
20:30Bietigheim-Bissingen - Stutt. Kickers -:-
20:30Linx - Dorfmerkingen -:-

ĐỨC: Oberliga Niederrhein

21:00FC Monheim - Baumberg -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga North

16:00Dresden U19 - Holstein Kiel U19 0:1
16:00Hallescher U19 - Jena U19 3:1
17:00Eimsbutteler U19 - RB Leipzig U19 3:6
17:00Wolfsburg U19 - St. Pauli U19 2:2
18:00Magdeburg U19 - Hansa Rostock U19 3:1
18:00Werder Bremen U19 - Hamburger SV U19 4:2

ĐỨC: Junioren Bundesliga South

16:00Freiburg U19 - Nurnberg U19 0:4
16:00Kaiserslautern U19 - Ingolstadt U19 2:0
17:00Darmstadt U19 - Karlsruher SC U19 1:2
17:00Offenbach U19 - Furth U19 2:3

ĐỨC: Junioren Bundesliga West

16:00B. Monchengladbach U19 - Duisburg U19 2:0
17:00Preussen Munster U19 - Paderborn U19 2:4
60'Leverkusen U19 - Dusseldorf U19 1:1

ECUADOR: Liga Pro - Giai đoạn 2

07:00Tecnico U. - Aucas 1:1

ESTONIA: Meistriliiga

17:00HủyParnu JK Vaprus - Levadia -:-
17:00HủyTulevik - Narva -:-
20:00HủyLegion - Flora -:-

ESTONIA: Esiliiga

23:00Tallinna Kalev - Nomme Utd 2:2
19:00Levadia U21 - Maardu 0:4

ESTONIA: Estonian Cup

17:00Legion WO - Elva -:-
17:00Paide - Flora U21 14:0
17:00Tulevik - Kalju 1:3
Giải laoNarva - Tartu Welco 1:0

ETHIOPIA: Premier League

18:00Jimma Aba Jifar - Adama City 0:1
22:00Welayta Dicha - Hawassa -:-

GIBRALTAR: National League

01:45Europa Point - Manchester 62 1:2
21:00Europa FC - Magpies -:-
23:30Lions Gibraltar - St Josephs -:-

GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura

00:00Deportivo Achuapa - Coban Imperial -:-

HÀ LAN: Eredivisie

01:00Willem II - Sittard 1:1
23:45Utrecht - Heerenveen -:-

HÀ LAN: Eerste Divisie

01:00Almere City - Jong PSV 3:5
01:00Breda - Maastricht 3:0
01:00Den Haag - Excelsior 0:2
01:00Dordrecht - Den Bosch 3:3
01:00Eindhoven FC - Jong Ajax 1:3
01:00Jong AZ - FC Volendam 0:1
01:00Jong Utrecht - Oss 2:1
01:00Telstar - Helmond 2:2
01:00Venlo - Graafschap 1:2
21:30Roda - FC Emmen -:-

HÀ LAN: Derde Divisie

Giải laoSportlust - Ajax (Nghiệp dư) 4:0

HÀ LAN: Divisie 1 U21 - Mùa Thu

19:30Heerenveen U21 - FC Twente/Heracles U21 -:-
19:45Nijmegen U21 - Feyenoord U21 -:-
20:00Groningen U21 - Den Haag U21 -:-
21:00Almere City U21 - Breda U21 -:-

HÀ LAN: Divisie 1 U18 - Mùa Thu

17:00Zwolle U18 - Feyenoord U18 -:-
19:30Ajax U18 - Heerenveen U18 -:-
19:30PSV U18 - AZ Alkmaar U18 -:-
19:30Utrecht U18 - Sparta Rotterdam U18 -:-

HÀN QUỐC: K League 2

11:30Daejeon - Anyang 3:1
14:00Ansan Greeners - Seoul E. 0:3
14:00Bucheon FC 1995 - Asan 0:0
16:30Busan - Gyeongnam 1:0
16:30Gimcheon Sangmu - Jeonnam 3:1

HÀN QUỐC: K3 League

12:00Yangju - Pyeongtaek Citizen 0:1
13:00Cheongju - Gimhae 3:0
13:00Gangneung - Mokpo City 1:1
13:00Paju Citizen - Ulsan Citizen 0:0

HỒNG KÔNG: Premier League

15:30Kitchee - Eastern AA 1:0

HUNGARY: OTP Bank Liga

01:00Ujpest - MOL Fehervar 1:0

HY LẠP: Super League

22:15Atromitos - Ionikos -:-
23:00Smyrnis - Giannina -:-
00:30Asteras Tripolis - Panathinaikos -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Group 2

16:00Poseidonas Michanionas - Lefkimmi 3:0

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 7

19:00Almyros Gaziou - Agios Nikolaos -:-

INDONESIA: Liga 1

18:15Persiraja Aceh - Arema FC 0:2
6'Bali United - Bhayangkara Solo 0:0

IRAN: Division 1

18:15Rayka Babol - Machine Sazi 2:0
18:30Arman Gohar - Shahin Bushehr 1:0
18:30Astara - Khooshe Talaee 1:0
Chờ
cập nhật
Mes Kerman - Mes Shahr Babak 1:0
18:30Qashqai Shiraz - Saipa 1:0
18:30Shahrdari Hamedan - Malavan 0:0
18:30Vista Toorbin - Esteghlal Molasani 0:0
Chờ
cập nhật
Esteghlal Khuzestan - Shams Azar Qazvin 0:0
21'Pars Janoobi Jam - Kheybar Khorramabad 0:0

IRELAND: Division 1

01:45Galway - Bray 1:0
01:45UC Dublin - Treaty United 2:1

IRELAND: FAI Cup

01:45Bohemians - Waterford 1:0
01:45St. Patricks - Dundalk 3:1

ISRAEL: Ligat ha'Al

22:00Hapoel Hadera - Hapoel Tel Aviv -:-
22:45Sakhnin - Kiryat Shmona -:-
23:30Maccabi Petah Tikva - Nof Hagalil -:-
00:30H. Beer Sheva - Hapoel Jerusalem -:-

ISRAEL: Liga Alef North

18:30Ironi Baka - Tayibe 0:2
19:00Hapoel Kafr Kanna - Hapoel Bueine 1:1

JORDAN: Premier League

00:30Al Jalil - Maan 0:1

KAZAKHSTAN: First Division

16:00Aksu - Okzhetpes 3:1
16:00Baykonur Kyzylorda - Shakhtar Bulat 0:2
16:00FK Kyran - Taraz-Karatau 2 2:1
16:00Kairat Academy - Ekibastuz 6:3
16:00Kyzylzhar Academy - Igilik 1:5
16:00Maqtaaral - Akademiya Ontustik 2:0

KENYA: Premier League

17:00Talanta FC - Vihiga 2:0

KOSOVO: Superliga

18:00Gjilani - Feronikeli 1:0
18:00KF Llapi - Drita 1:3
18:00Malisheva - KF Ulpiana 1:2

LATVIA: Optibet Virsliga

18:00BFC Daugavpils - Riga FC 3:0
18:00HủyFK Liepaja - Noah -:-
18:00Spartaks - Valmiera 1:4

LITHUANIA: Lithuanian Cup

22:00Zalgiris - FK Panevezys -:-

LUXEMBOURG: National Division

21:00Benfica - UNA Strassen -:-
22:00Racing Luxembourg - Mondorf -:-
23:30Niedercorn - Union Titus Petange -:-

MALTA: Premier League

Giải laoGudja - Hamrun 0:1
00:00Mosta - Floriana -:-

MALTA: Challenge League

02:00Luqa - Tarxien 0:2
02:00Zejtun Corinthians - Naxxar Lions 2:3
18:00Mqabba FC - Rabat Ajax -:-
22:00Senglea Athletics - Zebbug -:-

MA-RỐC: Botola Pro

00:15Maghreb Fez - Difaa El Jadidi -:-

MA-RỐC: Botola 2

21:30Moghreb Tetouan - TAS Casablanca -:-
21:30Renaissance Zemamra - Jeunesse Massira -:-
21:30USM Oujda - Sale -:-

MEXICO: Liga MX - Apertura

09:00Mazatlan FC - Queretaro 2:1

MEXICO: Liga Premier Serie A - Apertura

04:00CD Zap - Leviatan 3:0
04:00Inter Playa Del Carmen - Dongu 1:0
08:00Alacranes de Durango - Tecos FC 2:0
22:00Cimarrones de Sonora 2 - Mazorqueros -:-
00:00Canoneros Marina - Reboceros de La Piedad -:-

MEXICO: Liga Premier Serie B

04:00Alebrijes de Oaxaca 2 - Lobos Huerta 4:0
08:30Calor De San Pedro - Guerreros De Xico 2:0

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

21:00Club America U20 - U.A.N.L.- Tigres U20 -:-
21:00Guadalajara Chivas U20 - Cruz Azul U20 -:-
21:00Monterrey U20 - Necaxa U20 -:-
21:00Puebla U20 - Club Leon U20 -:-

MOLDOVA: Divizia Nationala

18:00Floresti - Petrocub 3:4
21:00Milsami - Sf.Gheorghe -:-
21:00Sheriff Tiraspol - Balti -:-

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

19:00Jezero - Sutjeska 0:2
90+'Rudar - Decic 1:1
21:00FK Podgorica - Mornar Bar -:-
21:00Zeta - OFK Petrovac -:-
22:00Buducnost - Iskra -:-

MONTENEGRO: Druga Liga

61'Bokelj - Kom Podgorica 0:2
19:30Grbalj - FK Cetinje -:-
19:30Igalo - Arsenal Tivat -:-
19:30Jedinstvo - Berane -:-

MOZAMBIQUE: Mocambola

20:00Costa do Sol - Textafrica -:-
20:00ENH Vilankulo - Ferroviario Maputo -:-
20:00Incomati Xinavane - Desportivo Maputo -:-
20:00Matchedje Mocuba - LD Maputo -:-

MỸ: USL Championship

06:00Hartford Athletic - Charlotte Independ. 1:2
08:00Real Monarchs - Colorado Springs 1:1

MỸ: USL League One

03:00Toronto FC II - Fort Lauderdale 1:2

MỸ: NWSL Nữ

07:00Kansas City NWSL Nữ - Gotham Nữ 1:1

NAM PHI: Premier League

21'Maritzburg Utd - TS Galaxy 0:0
22:30Cape Town City - Golden Arrows -:-

NAM PHI: GladAfrica Championship

21'Jomo Cosmos - JDR Stars 0:0
20:30TS Sporting - Polokwane -:-
21'Uthongathi - Pretoria Callies 0:0
21'Venda - Cape Town All Stars 0:0

NAM PHI: Diski Challenge

15:00Amazulu U23 - Marumo Gallants U23 0:0
15:00Chippa Utd. U23 - Cape Town City U23 1:0
15:00Kaizer Chiefs U23 - TS Galaxy U23 1:0
17:00Mamelodi Sundowns U23 - Sekhukhune U23 4:0

NA UY: Eliteserien

21:00Viking - Lillestrom -:-
23:00Stabaek - Molde -:-

NA UY: OBOS-ligaen

18:30Jerv - Start 3:2

NA UY: Division 2 - Group 1

17:30Baerum Sportsklubb - Senja 2:0
21'Tromsdalen - Halden 0:0
21:00Floya - Kongsvinger -:-
21:00Moss - Floro -:-

NA UY: Division 2 - Group 2

18:30Oygarden - Arendal 3:1
19:00Egersunds - Fram 3:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 1

18:00Brumunddal - Toten 7:0
18:00Grorud 2 - Elverum 2:3
18:00Kongsvinger 2 - Ull/Kisa 2 2:0
18:00Lillestrom 2 - Raufoss 2 -:-
18:00Lorenskog - Gjellerasen 1:1
18:00Nybergsund - Gjovik-Lyn -:-
18:00Stovner - Funnefoss/Vormsund 4:2

NA UY: Hạng 3 - Bảng 2

18:00Assiden - Mjondalen 2 0:6
18:00Follo - Halsen 3:3
18:00Krakeroy - Orn 1:4
18:00Oppsal - Fredrikstad 2 1:1
18:00Pors Grenland - Sarpsborg 08 2 2:1
18:00Stromsgodset 2 - Honefoss 2:2
18:00Tonsberg - Flint 3:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 3

18:00Akra - Djerv 1919 1:1
18:00Brodd - Staal Jorpeland 1:1
18:00Donn - Madla IL 5:0
18:00Hinna - Start 2 -:-
18:00IL Express - Vindbjart 0:3
18:00Mandalskameratene - Vidar 0:1
18:00Sola - Viking 2 4:0

NA UY: Hạng 3 - Bảng 4

18:00Bjarg - Fana 1:3
18:00Fjora - Lysekloster 2:0
18:00Frigg - Lyn 5:0
18:00Fyllingsdalen - Sogndal 2 -:-
18:00OS TF - Sandviken 1:5
18:00Ready - Brann 2 1:0
18:00Stord - Ardal 5:2

NA UY: Hạng 3 - Bảng 5

18:00Aalesund 2 - Melhus 3:2
18:00Kolstad - Traeff 1:3
18:00Molde 2 - Volda TI -:-
18:00Ntnui - Byasen -:-
18:00Strindheim - Ranheim 2 2:2
18:00Tiller - Orkla 4:0
18:00Tynset - Spjelkavik -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 6

18:00Bodo/Glimt 2 - Finnsnes 3:0
18:00Nordstrand - Rana FK 1:0
18:00Skanland - Junkeren -:-
18:00Skeid 2 - Lokomotiv Oslo 1:2
18:00Skjervoy - Mjolner 1:2
18:00Stabaek 2 - Tromso 2 1:0
18:00Ullern - Melbo 4:0

NGA: Premier League

23:00Dynamo Moscow - Khimki 4:1
18:00Nizhny Novgorod - Krasnodar 1:4
21'FK Rostov - Arsenal Tula 0:0
23:00CSKA Moscow - FK Krylya Sovetov Samara -:-

NGA: FNL

16:00Tomsk - Volgar-Astrakhan 2:1
17:00Neftekhimik - Tekstilshtik 3:1
18:00Orenburg - SKA Khabarovsk 2:0
90+'Akron Togliatti - Olimp-Dolgoprudny 2:1
Giải laoR. Volgograd - Alania Vladikavkaz 0:0
21:00F. Voronezh - Lipetsk -:-
21:00Kamaz - Spartak Moscow 2 -:-
21:00Krasnodar 2 - Kuban -:-
21:00Torpedo Moscow - Yenisey -:-
23:00Baltika - Veles Moscow -:-

NGA: FNL 2 - Bảng 1

18:00Biolog - SKA Rostov 1:3
18:00Legion Dynamo - Tuapse 0:1
90+'FK Chayka - Forte Taganrog 1:1
Giải laoMashuk - R. Volgograd 2 0:1
Giải laoMaykop - Alania 2 1:0

NGA: FNL 2 - Bảng 4

17:00Chelyabinsk - Miass 2:0
17:00Tyumen - Lada Togliatti 7:0
17:00Zenit-Izhevsk - Orenburg 2 1:1
18:00Nosta - Amkar 1:0
18:00Tuymazy - Ulyanovsk 0:5
19:00Zvezda Perm - Ural 2 1:0

NGA: Youth League

15:00Chertanovo M. U19 - Zenit U19 2:1

NHẬT BẢN: J1 League

12:00FC Tokyo - Kashima Antlers 1:2
12:00Tokushima - Oita Trinita 1:1
12:00Vegalta Sendai - Sanfrecce Hiroshima 2:0
13:00Shonan Bellmare - Yokohama FC 2:1
15:00Gamba Osaka - Sagan Tosu 1:0

NHẬT BẢN: J2 League

12:00Albirex Niigata - Blaublitz 1:2
12:00Kofu - V-Varen Nagasaki 2:1
12:00Montedio Yamagata - Kusatsu 1:0
12:00Omiya Ardija - Giravanz Kitakyushu 3:1
13:00Iwata - Ehime 2:2

NHẬT BẢN: J3 League

11:00Fujieda MYFC - Grulla Morioka 2:2
13:00Kagoshima Utd - Azul Claro Numazu 3:1

OMAN: Professional League

23:10Al-Rustaq - Bahla 2:0

PAKISTAN: Premier League

17:00Humma - Muslim 5:0
20:15Pakistan Air Force - SNGPL -:-

PANAMA: LPF - Clausura

08:00San Francisco - Chiriqui 1:0

PARAGUAY: Division Intermedia

03:003 de Febrero - General Caballero JLM 1:4

PERU: Liga 1 - Clausura

23:00AD Cantolao - Cajamarca 2:0
01:15Ayacucho - Cienciano 1:3
03:30Sport Boys - Carlos Mannucci 3:3
23:00Sport Huancayo - Binacional -:-

PHẦN LAN: Veikkausliiga - Nhóm Championship

21:00KuPS - HIFK -:-

PHẦN LAN: Veikkausliiga - Nhóm Rớt hạng

90+'Honka - Haka 0:2
21:00Mariehamn - KTP -:-

PHẦN LAN: Ykkonen - Nhóm Championship

90+'Ekenas - Gnistan 2:0
90+'Rovaniemi - TPS 1:0
19:00VPS - Jaro 0:1

PHẦN LAN: Ykkonen - Nhóm Rớt hạng

90+'Mikkelin - JIPPO 2:0
19:00MuSa - Klubi 04 0:3
90+'PK-35 - KPV Kokkola 2:0

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

18:00Atlantis - Keski-Uusimaa 2:2
18:00JaPS - MyPa 3:1
18:00KaPa - KuFu-98 3:0
18:00PeKa - NJS 3:0
18:00PEPO - MiPK 5:2
18:15Kiffen - Lahden Reipas 2:1

PHẦN LAN: Kansallinen Liiga Nữ - Tranh trụ hạng

90+'HPS Nữ - NJS Nữ 2:0

PHÁP: Ligue 1

02:00St Etienne - Angers 2:2
22:00Nantes - Clermont -:-

PHÁP: Ligue 2

Giải laoParis FC - Toulouse 2:0
00:00AC Ajaccio - Nancy -:-
00:00Amiens - Valenciennes -:-
00:00Dunkerque - Caen -:-
00:00Grenoble - Dijon -:-
00:00Guingamp - Nimes -:-
00:00Le Havre - Pau FC -:-
00:00Niort - Rodez -:-
00:00Sochaux - Quevilly Rouen -:-

PHÁP: National

00:00Annecy - Cholet 3:0
00:00Boulogne - Chateauroux 1:1
00:00Chambly - Creteil 4:0
00:00Concarneau - Sete 2:0
00:00Laval - Bourg en Bresse 1:2
00:00Orleans - Avranches 0:0
00:00Sedan - Stade Briochin 2:1
00:00Villefranche - Bastia-Borgo 1:1

PHÁP: National 2 - Bảng A

21:00Caen II - Vitre -:-
21:00Versailles - Rouen -:-
23:00Blois - Chateaubriant -:-
23:00Guingamp II - Poissy -:-
23:00Plabennec - Granville -:-
23:00Saint-Malo - Romorantin -:-
23:00Saint-Pryve - Vannes -:-
00:00Lorient II - Chartres -:-

PHÁP: National 2 - Bảng B

22:00Auxerre II - Lens II -:-
22:00Haguenau - St Quentin -:-
22:00Paris 13 Atl. - FC 93 -:-
23:00ASM Belfort - Metz II -:-
23:00Beauvais - Sannois -:-
23:00Epinal - Schiltigheim -:-
23:00Reims II - Fleury-Merogis -:-
23:00Sainte-Genevieve - Lusitanos -:-

PHÁP: National 2 - Bảng C

22:00GOAL FC - Lyon - La Duchere -:-
23:00Aubagne - Hyeres -:-
23:00Frejus Saint Raphael - Monaco II -:-
23:00Jura Sud - Louhans Cuiseaux -:-
23:00Marignane - Lyon II -:-
23:00Marseille II - Grasse -:-
23:00Saint Priest - Martigues -:-
23:00Toulon - GFA74 -:-

PHÁP: National 2 - Bảng D

23:00Andrezieux - Trelissac -:-
23:00Angers II - Bourges 18 -:-
23:00Bergerac - Le Puy -:-
23:00Colomiers - Angouleme CFC -:-
23:00Les Herbiers - Stade Montois -:-
23:00Montpellier II - Beziers -:-
23:00Nantes II - Canet Roussillon -:-

QATAR: Division 2

22:45Al Bidda - Al-Kharitiyath -:-
22:45Al-Waab - Al-Shahaniya -:-

QATAR: Emir Cup

23:00Al-Sadd - Al Rayyan 2:1pen

RÉUNION: Regionale 1

18:30Sainte-Marienne - Saint-Pauloise -:-
19:00Capricorne - Piton -:-

ROMANIA: Liga 1

00:30Chindia Targoviste - Univ. Craiova 0:1
89'FC Voluntari - FC Arges 0:2
21:30Mioveni - FC Botosani -:-
00:30Din. Bucuresti - FC Rapid Bucuresti -:-

ROMANIA: Liga 2

15:00Astra - Calarasi 3:0
15:00Metaloglobus Bucharest - Csikszereda M. Ciuc 1:1
15:00Poli Iasi - Viitorul Tg. Jiu 1:3
15:00Unirea Constanta - Braila 2:0
16:30FC Hermannstadt - Selimbar 3:2
90+'Politehnica Timisoara - Ripensia Timisoara 1:2

ROMANIA: Liga 3 - Seria 1

19:00CSM Bacau - Bucovina Radauti -:-
19:00Dante Botosani - Somuz Falticeni -:-
19:00Foresta Suceava - Ceahlaul -:-
19:00Husana Husi - Stiinta Miroslava -:-
19:00Sporting Vaslui - CSM Pascani -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 2

18:00CSM Focsani - Sporting Liesti -:-
19:00CS Faurei - Metalul Buzau -:-
19:00Otelul - CSM Ramnicu Sarat -:-
19:00Viitorul Ianca - Sportul Chiscani -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 3

19:00Afumati - Fetesti -:-
19:00Agricola Borcea - Inainte Modelu -:-
19:00CSM Oltenita - Popesti Leordeni -:-
19:00Gloria Albesti - F. Constanta 2 -:-
19:00Recolta Gh. Doja - Voluntari 2 -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 4

19:00Progresul Spartac - Bradu -:-
19:00Tunari - Din. Bucuresti 2 -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 5

18:00SR Brasov - Targu Secuiesc 1:2
19:00Cetate Rasnov - Odorheiu -:-
19:00CSO Plopeni - Sepsi Sf. Gheorghe 2 -:-
19:00Kids Tampa Brasov - FC Pucioasa -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 6

19:00Horezu - Sporting Rosiori -:-
19:00Minerul Costesti - Vedita Colonesti -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 7

19:00CSM Resita - Pandurii -:-
19:00Jiul Petrosani - Aurul Brad -:-
19:00Progresul Ezeris - Lupac -:-
19:00Viitorul Simian - CSM Deva -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 8

19:00Avantul Periam - Crisul Chisineu Cris -:-
19:00HủyPoli Timisoara - Soimii Lipova -:-
19:00Progresul Pecica - Bisnov -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 9

19:00CS Hunedoara - Metalurgistul Cugir -:-
19:00Gloria 2018 Bistrita - Ocna Mures -:-
19:00Unirea Alba-Iulia - Avantul Reghin -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 10

19:00Baia Mare - CFR Cluj II -:-
19:00Baile Felix - CA Oradea -:-
19:00CSM Zalau - Luceafarul Oradea -:-
19:00Progresul Somcuta Mare - CSM Satu Mare -:-
19:00Simleul Silvaniei - Somesul Dej -:-

ROMANIA: Romanian Cup Nữ

18:00Bihor Nữ - Baia Mare Nữ -:-

SAN MARINO: Campionato Sammarinese

Giải laoDomagnano - Tre Fiori 2:1
45+'Juvenes/Dogana - Fiorentino 0:1
45+'San Giovanni - Cailungo 0:0
45+'Virtus - La Fiorita 0:0

SCOTLAND: Premiership

21:00Aberdeen - Hibernian -:-
21:00Celtic - St Johnstone -:-
21:00Dundee Utd - Motherwell -:-
21:00Hearts - Dundee FC -:-
21:00Ross County - Livingston -:-

SCOTLAND: Championship

21:00Arbroath - Ayr -:-
21:00Kilmarnock - Hamilton -:-
21:00Partick Thistle - Dunfermline -:-
21:00Queen of South - Morton -:-
21:00Raith - Inverness -:-

SCOTLAND: League One

21:00Airdrieonians - Dumbarton -:-
21:00Cove Rangers - Clyde -:-
21:00Montrose - East Fife -:-
21:00Peterhead - Falkirk -:-

SCOTLAND: Highland League

21:00Deveronvale - Lossiemouth -:-
21:00Turriff Utd - Fort William -:-

SCOTLAND: Lowland League

21:00Cumbernauld Colts - Celtic B -:-
21:00Edinburgh University - Vale Of Leithen -:-
21:00Rangers B - Caledonian Braves -:-

SCOTLAND: Scottish Cup

21:00Annan - Jeanfield Swifts -:-
21:00Banks O' Dee - Nairn County -:-
21:00Berwick - Stirling -:-
21:00Brechin - Haddington Athletic -:-
21:00Broomhill - Tranent Juniors -:-
21:00Brora Rangers - Albion Rovers -:-
21:00Cowdenbeath - Civil Service Strollers -:-
21:00Dalbeattie Star - Rothes -:-
21:00Dunbar United - Lothian Thistle -:-
21:00East Kilbride - Stirling University -:-
21:00East Stirlingshire - Bonnyrigg Rose -:-
21:00Edinburgh City - Bo'ness United -:-
21:00Formartine Utd - Forfar Athletic -:-
21:00Kelty Hearts - Buckie Thistle -:-
21:00Preston Athletic - Auchinleck Talbot -:-
21:00Sauchie - Dunipace -:-
21:00St Cuthbert Wand. - Gala Fairydean -:-
21:00Stenhousemuir - Huntly -:-
21:00Stranraer - Darvel -:-

SERBIA: Super Liga

23:00Cukaricki - Proleter 6:1
45+'Mladost - Kolubara 1:1
22:00Sp. Subotica - Metalac -:-

SERBIA: Prva Liga

90+'FK Indjija - Buducnost Dobanovci 2:1
88'Graficar Beograd - Timok 2:0
90+'Javor - Zeleznicar Pancevo 2:3
84'Rad Beograd - Kabel Novi Sad 3:2
90+'Sremska Mitrovica - Loznica 1:2

SERBIA: Srpska Liga - Belgrade

18:00Brodarac - OFK Beograd 1:0
19:30BSK Borca - Borac Lazarevac -:-
19:30Lestane - Jedinstvo Surcin -:-
19:30Radnicki Obrenovac - TEK Sloga -:-
19:30Zemun - BASK -:-

SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina

19:301. Maj Ruma - Hajduk 1912 -:-
19:30Feniks 1995 - Jedinstvo SP -:-
19:30Omladinac NB - Becej -:-
19:30Radnicki 1912 - Kikinda -:-
19:30Radnicki Zrenjanin - Stari Grad -:-
19:30Tekstilac - Borac Sakule -:-
19:30Vrsac - Borac Sajkas -:-

SERBIA: Srpska Liga - East

18:30Jagodina - Mesevo -:-
18:30Paracin - Buducnost Popovac 1:1
18:30Sloga Leskovac - Radnicki S. -:-

SERBIA: Srpska Liga - West

18:30Buducnost Arilje - Takovo -:-
18:30Jedinstvo U. - Sloga 1940 1:0
18:30Macva Bogatic - Borac 1926 1:0
18:30Sloboda - Sloga Pozega 3:2
18:30Sloga Kraljevo - Real Podunavci 0:0
18:30Smederevo - Mladi Radnik 3:0

SIERRA LEONE: Premier League

23:00Freetown City - Wusum Stars 2:1
23:00Old Edwardians - RSLAF -:-

SÍP: First Division

23:00Ol. Nicosia - Doxa 1:0
21:00Achnas - AEL Limassol -:-
23:00Apollon - Paphos -:-

SÍP: Division 2

23:00Ayia Napa - Ermis 2:2
63'Alki Oroklini - Achyronas Liopetriou 2:1
Giải laoChloraka - Nea Salamis 0:0
59'Karmiotissa - ASIL Lysi 1:0
59'Othellos Athienou - Paralimni 0:2
60'Xylotympou - Anagennisi Derynia 0:1

SLOVAKIA: Fortuna liga

23:00Pohronie - Trnava -:-
23:00Senica - Ruzomberok -:-
23:00Z. Moravce-Vrable - Trencin -:-

SLOVAKIA: 2. liga

17:30FK Humenne - Banska Bystrica 1:1
90+'Slovan Bratislava B - Skalica 1:2
63'Bardejov - Podbrezova 0:2
64'Trebisov - Puchov 1:1
64'Zilina B - Kosice 2:1

SLOVAKIA: Divison C West

19:00FK Nove Zamky - Sala -:-
19:00Kalna n. Hronom - Levice -:-
19:00Marcelova - Povazska Bystrica -:-
19:00Partizanske - Belusa -:-

SLOVAKIA: Divison C East

19:00Lipany - Sobrance-Sobranecko -:-
19:00Presov - Giraltovce -:-
19:00Rudnany - 1.FK Svidnik -:-
19:00Vranov - Snina -:-

SLOVAKIA: Divison C Central

19:00D. Kubin - Rakytovce -:-
19:00L. Hradok - Jednota Banova -:-
19:00MSK Lucenec - Kovacova -:-
19:00Rimavska Sobota - Cadca -:-

SLOVAKIA: Divison C Bratislava

23:30MSK Senec - Devinska N. Ves 0:0
19:00Bernolakovo - Slovan Most -:-
19:00I. Bratislava - Kalinkovo -:-
19:00Pezinok - D. Luzna -:-

SLOVENIA: Prva liga

Giải laoBravo - Domzale 0:1
22:00Aluminij - Celje -:-

SLOVENIA: 2. SNL

Giải laoBilje - Krsko 0:0
Giải laoIlirija - Primorje 0:0
20:00HoãnND Gorica - Drava -:-
Giải laoRogaska - Nafta 0:1
00:00Brezice - Triglav -:-

SLOVENIA: 3. SNL - East

20:00Dobrovce - Posavje Krsko -:-
20:00Dravinja - Podvinci -:-
20:00Smarje - NK Bistrica -:-
00:00Korotan - Dravograd -:-

SLOVENIA: 3. SNL - West

20:00Ljubljana Svoboda - Sencur -:-
20:00NK Adria - Fama Vipava -:-
20:00Sava Kranj - Tolmin -:-
20:00Sobec Lesce - Ziri -:-
20:30Izola - Grosuplje -:-

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

18:00Namungo - Kinondoni MC 1:1
45+'Geita Gold - Mbeya City 0:1

TÂY BAN NHA: La Liga 2

02:00Eibar - Cartagena 2:1
21:00UD Ibiza - Fuenlabrada -:-
23:15Gijon - Valladolid -:-

TÂY BAN NHA: Primera RFEF - Group 1

02:00Extremadura UD - Tudelano 1:1
22:00Ath Bilbao B - R. Union -:-
22:00Logrones - CF Talavera -:-
00:00Unionistas - SD Logrones -:-
00:00Valladolid Promesas - Rayo Majadahonda -:-

TÂY BAN NHA: Primera RFEF - Group 2

02:00Costa Brava - Linense 0:0
22:00Barcelona B - Alcoyano -:-
22:00UCAM Murcia - Sevilla FC B -:-
00:00Algeciras - Betis B -:-
00:00San Fernando - Castellon -:-

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 1

21:15Llanera - Compostela -:-
21:30Arenteiro - Leganes B -:-
21:45Bergantinos - Palencia CA -:-
22:00Coruxo FC - Salamanca -:-

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 2

21:30Pena - Sestao -:-
22:00AD San Juan - Izarra -:-
22:00Burgos Promesas - Logrones Promesas -:-
22:00CD Ardoi - Osasuna B -:-
23:00Laredo - Naxara -:-

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 3

21:30Ebro - Lleida -:-
23:00Badalona - Huesca B -:-

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 4

22:00San Roque - Montijo -:-
00:00Cordoba - Antequera -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 1

22:00Polvorin - Alondras -:-
22:30CD Choco - Barco -:-
23:00Noia - Arzua -:-
00:00Ourense CF - Ponteareas -:-
00:30Rapido de Bouzas - Silva SD -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 2

22:00Luarca - Llanes -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 3

21:30Guarnizo - Vimenor -:-
22:00Atletico Albericia - Noja -:-
22:00Castro - Barreda Balompie -:-
22:00Escobedo - Textil Escudo -:-
22:00Torina - UD Samano -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 4

22:00Anaitasuna FT - Uritarra -:-
22:00Aurrera Ondarroa - SD Deusto -:-
22:00Beasain - Barakaldo -:-
23:00Durango - Pasaia -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 5

21:30Peralada - L Hospitalet -:-
22:00Asco - Vilassar de Mar -:-
00:30Pobla Mafumet - Vilafranca -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 6

22:00Atzeneta - Beniganim -:-
22:00Torrellano - Recambios Colon -:-
23:00Saguntino - Castellon B -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 8

21:30Mirandes B - Santa Marta Tormes -:-
22:00Atl. Astorga - Numancia B -:-
22:30Guijuelo - Atl. Tordesillas -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 9

23:00Torre del Mar - Huetor Tajar -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 10

22:30Ceuta B - Antoniano -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 11

21:30Binissalem - Poblense -:-
21:30Llosetense - Soller -:-
21:30Santanyi - Rotlet Molinar -:-
22:00Constancia - Son Veri -:-
22:00Inter Ibiza - Mercadal -:-
22:30Collerense - Platges de Calvia -:-
00:30Campos - Manacor -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 12

18:30Las Palmas C - Atl. Paso 2:2
22:00Villa Santa Brigida - Santa Ursula -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 15

21:00Pamplona - Burlades -:-
21:00Valle Egues - Cortes -:-
21:30Beti Onak - CD Cantolagua -:-
21:30Ezcabarte - Beti Kozkor -:-
22:00CD Gares - Cirbonero -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 16

22:00CF Rapid - Oyonesa -:-
22:00River Ebro - Berceo -:-
23:30Yague - Agoncillo -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 17

21:30CF Illueca - Utebo FC -:-
21:30Santa Anastasia - Epila -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 18

21:30Illescas - Villarrubia -:-
21:30Villacanas - Guadalajara -:-
22:00Torrijos - Tarancon -:-
22:30Almansa - San Clemente -:-

THÁI LAN: Thái League 1

17:30Nakhon Ratchasima - Samut Prakan City 1:0
18:00Chonburi - Chiangmai Utd 1:1
18:00Muang Thong Utd - Police Tero 2:1
45+'Chiangrai Utd - Khonkaen Utd. 1:0

THÁI LAN: Thai League 2

17:00Khonkaen FC - Lampang 1:3
18:00Muangkan Utd - Ranong -:-
18:30Kasetsart - Nakhon Pathom 1:0
90+'Customs Utd - Trat FC 1:2
90+'Sukhothai - Thai Navy 3:0

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

04:00Cộng hòa Dominican Nữ - Bolivia Nữ 3:0
15:45Úc Nữ - Brazil Nữ 3:1

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

00:00Yeni Malatyaspor - Altay 2:1
17:30Rizespor - Kasimpasa 2:1
Giải laoGaziantep - Giresunspor 0:0
Giải laoKonyaspor - Kayserispor 2:0
23:00Goztepe - Trabzonspor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

00:00Ankaragucu - Manisa FK 2:1
00:00Eyupspor - Adanaspor AS 1:0
17:30Keciorengucu - Istanbulspor AS 3:2
Giải laoTuzlaspor - Bandirmaspor 0:2
23:00Boluspor - Menemenspor -:-
23:00Samsunspor - Erzurum BB -:-

THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig White Group

18:001922 Konyaspor - Eskisehirspor 4:1
18:0024 Erzincanspor - Ankara Demirspor 1:1
18:00Zonguldak - Sanliurfaspor 2:4
23:001928 Bucaspor - Karacabey Belediyespor -:-
23:00Akhisarspor - Usakspor -:-
23:00Amedspor - Pazarspor -:-
23:00Isparta 32 Spor - Kirsehir Belediyespor -:-
23:00Tarsus - Nazillispor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig Red Group

17:00Soma Spor - Kahramanmarasspor 2:0
18:00Adiyamanspor - Diyarbekirspor 1:2
18:00Bodrumspor - Bayburt 1:2
18:00H.Trabzon - Turgutluspor 2:2
18:00Inegolspor - Sakaryaspor 0:5
18:00Nigde Anadolu - Ergene Velimese 1:2
18:00Vanspor FK - Sivas Belediyespor 0:3
23:00Afjet Afyonspor - Etimesgut -:-
23:00Ankaraspor - Serik Belediyespor -:-
23:00Corum - Sariyer -:-

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 1

18:00Arnavutkoy Bl. - Karaman Bld. 1:1
18:00Batman Petrolspor - Catalca 1:0
18:00Bergama Bld. - Mamak 0:0
18:00Bursa - Osmaniyespor 1:1
18:00Elazigspor - Kahta 1:0
18:00Erbaaspor - Nevsehirspor 2:2
18:00Fatsa Belediyespor - Hopaspor 0:0
18:00Hendek - Sancaktepe 5:0
18:00Kutahyaspor - Kelkit 1:1

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 2

17:00Siirt Ozel - Carsambaspor 2:2
18:00Aksaray Bld. - Darica Genclerbirligi 3:2
18:00Bayrampasa - Altindag Bld. 0:1
18:00Hacettepe - Sile Yildizspor 1:1
18:00Igdir FK - Yomraspor 3:1
18:00Kestel - Malatya 3:0
18:00Kizilcaboluk Spor Kulubu - Duzcespor 0:1
18:00Kusadasispor - Beyoglu Yeni Carsi 1:0

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 3

18:00Ceyhanspor - Fethiyespor 0:3
18:00Edirnespor - Mardin BB 2:0
18:00Karakopru - Agri 1970 2:1
18:00Kardemir Karabuk - Erokspor 1:2
18:00Ofspor - Icel 1:1
18:00Tepecik - Karsiyaka 1:1
23:00Orduspor 1967 - Kirikkale Buyuk Anadolu -:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

Giải laoDjurgarden - Kalmar 3:0
22:30Hacken - Halmstad -:-

THỤY ĐIỂN: Superettan

18:00Vasalunds - Vasteras SK 0:1
Giải laoJonkopings - Orgryte 0:1
Giải laoNorrby - Osters 0:0

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra

18:00Brommapojkarna - Sollentuna 1:0
18:00Gefle - Hudiksvalls 3:2
21:00Orebro Syr. - Hammarby TFF -:-
21:00Taby - Sandvikens -:-

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

18:00Qviding - Torns 3:1
18:00Tvaakers - Lunds 0:1
18:00Vanersborgs IF - Ljungskile 0:1
Giải laoAssyriska IK - Utsiktens 0:2
Giải laoOsterlen FF - Atvidabergs 2:2
21:00Oskarshamns - Lindome -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norrland

17:00Ytterhogdals - Taftea IK 1:0
18:45Notvikens IK - Storfors AIK -:-
19:00Bodens - Froso IF -:-
19:00IFK Ostersund - Gottne IF -:-
19:00Skelleftea - Stode -:-
21:00Sandviks - Team TG FF -:-
21:15Bergnasets AIK - Friska Viljor -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Svealand

18:00FC Arlanda - Upsala 0:1
18:00Kungsangens - Karlbergs 0:1
18:00Lidingo IFK - Jarfalla -:-
18:00Sandvikens - Gute 2:0
18:00Skiljebo - Kvarnsvedens -:-
19:00Osteraker IFK - Enskede -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland

18:00Hoganas - Vinbergs -:-
19:00Angelholms - Torslanda -:-
19:00Dalstorps - Assyriska BK -:-
19:00Frolunda - Onsala -:-
19:00Husqvarna - Varbergs GIF -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Götaland

19:00Nosaby IF - IFK Hassleholm -:-
20:00Eslovs - IFK Berga -:-
20:00Hassleholms IF - Asarums -:-
20:00Kristianstads - Solvesborgs -:-
21:00Balkan - Karlskrona -:-
23:00Rappe GOIF - Olympic -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand

19:00Motala - Arameisk-Syrianska -:-
19:00Smedby - IFK Eskilstuna -:-
19:00Syrianska - Rynninge -:-
20:00Mjolby AI FF - Tyreso -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland

19:00Ahlafors IF - Kumla -:-
19:00Angered - Vanersborgs FK -:-
19:00Nordvarmland - IFK Skovde -:-
19:30Gauthiod - Lidkopings FK -:-

THỤY SĨ: Super League

23:00Young Boys - Lausanne -:-

THỤY SĨ: Challenge League

01:30Aarau - Thun 0:2
01:30HoãnLausanne Ouchy - Yverdon -:-
01:30Wil - Xamax 2:1
23:00Vaduz - Schaffhausen -:-
23:00Winterthur - Kriens -:-

THỤY SĨ: Promotion League

21:00Breitenrain - Basel II -:-
21:00Bruhl - Biel -:-
21:00Cham - Young Boys II -:-
21:00YF Juventus - Chiasso -:-
21:00Zurich II - Sion II -:-
22:00Rapperswil - Etoile-Carouge -:-
22:00Stade Nyonnais - Bavois -:-
00:00Black Stars - Bellinzona -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 1

22:00Echallens - Chenois -:-
22:00Lancy - Bulle -:-
22:00Monthey - Lausanne II -:-
22:00Oberwallis Naters - Martigny -:-
22:00Terre Sainte - Sarraz-Ecleplens -:-
22:30La Chaux-De-Fonds - Meyrin -:-
22:30Vevey - Thun II -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2

21:00Hongg - Koniz -:-
21:00Luzern II - Bassecourt -:-
21:00Zug - Schotz -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3

20:30St. Gallen II - Balzers -:-
21:00Baden - Thalwil -:-
21:00Gossau - Lugano II -:-
21:00Wettswil-Bonstetten - Eschen -:-
22:00Freienbach - Tuggen -:-
22:30Paradiso - Linth -:-

TRUNG QUỐC: FA Cup

14:30Shandong Taishan - Wuhan FC 2:0
18:30Henan Songshan Longmen - Sichuan Jiuniu 1:1

TUNISIA: Ligue Professionnelle 1

21'Bizertin - Hamam-Sousse 0:0
21'Chebba - Zarzis 0:0
21'Hammam-Lif - US Tataouine 0:0

ÚC: NPL Queensland

15:00Magpies Crusaders - Eastern Suburbs 2:5

UGANDA: Premier League

90+'Kampala City - Gadaffi 2:1
83'Tooro United - Mbarara City 1:0
90+'UPDF - Express 1:0

UKRAINE: Premier League

23:30Metalist 1925 - Inhulets 4:0
18:00Veres-Rivne - Mariupol 2:0
21:00Vorskla Poltava - Shakhtar Donetsk -:-
23:30Ch. Odessa - Lviv -:-

UKRAINE: Persha Liga

17:15Prykarpattya - Alliance 3:1
64'Zhytomyr - Kryvbas 0:1

UKRAINE: Druha Liga

18:00FC Chernihiv - Chaika 2:2
18:00Karpaty Halych - Dunaivtsi 0:1
18:00Nikopol - Skoruk Tomakovka 0:1
18:00Real Pharma - Krystal 2:1
18:00Sumy - Peremoga Dnipro 1:2
18:00Trostyanets - Nova Kakhovka 2:1
18:30Bukovyna - Liubomyr Stavyshche 4:1
90+'AFSC Kyiv - Rubikon Kyiv 1:1
90+'Balkany - FC Vovchansk 0:1
19:00HoãnDnipro Cherkasy - LNZ Cherkasy -:-
90+'Mykolaivka - SC Poltava 1:0
90+'Tavriya - Yarud Mariupol 1:0
21:00Karpaty Lviv - Munkacs Mukacheve -:-

UKRAINE: Youth League

16:00Rukh Lviv U19 - Minaj U19 1:0
16:00Zorya U19 - Kolos Kovalivka U19 3:1

UZBEKISTAN: Super League

17:15Kokand 1912 - Lok. Tashkent 2:1
17:45Mashal Muborak - Navbahor Namangan 0:0

VENEZUELA: Primera Division - Giai đoạn 1

03:00Aragua - Carabobo 2:1
03:00Yaracuyanos - Puerto Cabello 0:1
05:00Lara - Gran Valencia 1:1

WALES: Cymru Premier

01:45Flint - TNS 1:1
02:00Aberystwyth - Penybont 0:3
21'Bala - Barry 0:0
21'Cardiff Metropolitan - Connahs Q. 0:1
21'Haverfordwest - Druids 0:0
23:15Newtown - Caernarfon -:-

WALES: Cymru South

01:30Afan Lido - Cwmbran Celtic 5:2
01:30Ammanford - Cambrian & Clydach 3:4
01:30Llanelli - Taffs Well 1:1
01:30Port Talbot - Goytre Utd 1:3
01:30Risca - Undy 3:0
21'Carmarthen Town - Briton Ferry 0:0
21'Pontypridd - Llantwit Major 1:0
21'Trefelin - Swansea University 0:0

WALES: Cymru North

01:30Conwy Borough - Bangor City 4:2
01:45Ruthin - Gresford 1:0
21'Airbus - Prestatyn 3:0
20:30Guilsfield - Colwyn Bay -:-
21'Holywell - Llangefni 0:0
21'Llandudno - Buckley 0:0
21'Llanidloes - Holyhead 0:0
21'Penrhyncoch - Llanrhaeadr 0:0

Ý: Serie A

23:30Torino - Genoa 3:2
01:45Sampdoria - Spezia 2:1
Giải laoSalernitana - Empoli 0:4
23:00Sassuolo - Venezia -:-

Ý: Serie B

01:30Alessandria - Crotone 1:0
88'Benevento - Cosenza 3:0
90+'Lecce - Perugia 0:0
90+'Monza - Cittadella 0:0
90'Ternana - L.R. Vicenza 5:0
21:15Frosinone - Ascoli -:-
23:30Brescia - Cremonese -:-

Ý: Serie C - Bảng B

22:30Ancona-Matelica - Fermana -:-
22:30Imolese - Grosseto -:-
22:30Lucchese - Viterbese -:-
22:30Siena - Pescara -:-
22:30Teramo - Cesena -:-
22:30Vis Pesaro - Gubbio -:-

Ý: Serie D - Group G

45+'Latte Dolce - Aprilia 0:0
45+'R. Monterotondo - Afragolese 1:2

Ý: Primavera 1

16:00Lecce U19 - AC Milan U19 1:2
16:00Sampdoria U19 - Cagliari U19 5:3
18:00Inter U19 - Verona U19 3:0
Giải laoFiorentina U19 - Pescara U19 1:0

Ý: Primavera 2

16:00Lazio U19 - Cesena U19 -:-
19:00Perugia U19 - Ascoli U19 -:-
20:00Alessandria U19 - Como U19 -:-
20:00Brescia U19 - Cremonese U19 -:-
20:00Crotone U19 - Cosenza U19 -:-
20:00Frosinone U19 - Ternana U19 -:-
20:00Parma U19 - Vicenza U19 -:-
20:00Pisa U19 - Salernitana U19 -:-
20:00Pordenone U19 - Udinese U19 -:-
20:00Spezia U19 - Reggina U19 -:-
20:00Venezia U19 - Cittadella U19 -:-
21:00Monza U19 - Reggiana U19 -:-

YEMEN: Division 1

19:30Al Oruba Zabid - Al Wahda -:-

ZAMBIA: Super League

Giải laoChambishi - Green Eagles 0:1
Giải laoKabwe - Prison Leopards 1:0
Giải laoKansanshi - Nkana 0:0
20:00HoãnRed Arrows - Forest Rangers -:-
20:00HoãnZanaco - Buildcon -:-
Giải laoZESCO - Green Buffaloes FC 0:0

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật