TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu

CHÂU ÂU: Europa League - Vòng Bảng

23:45Bayer Leverkusen - Ferencvaros 2:1
23:45Betis - Celtic 4:3
23:45Crvena zvezda - Braga 2:1
23:45D. Zagreb - West Ham 0:2
23:45Galatasaray - Lazio 1:0
23:45Lokomotiv Moscow - Marseille 1:1
23:45Midtjylland - Ludogorets 1:1
23:45Rapid Vienna - Genk 0:1
02:00Brondby - Sparta Prague 0:0
02:00Eintracht Frankfurt - Fenerbahce 1:1
02:00Leicester - Napoli 2:2
02:00Monaco - Sturm Graz 1:0
02:00Olympiacos Piraeus - Antwerp 2:1
02:00PSV - Real Sociedad 2:2
02:00Rangers - Lyon 0:2

ALBANIA: Super League

00:45Dinamo Tirana - Laci -:-

ẤN ĐỘ: Durand Cup

16:30Army Green - Sudeva Delhi -:-
45+'Jamshedpur - Goa 0:3

ANH: Premier League 2

00:00Aston Villa U23 - West Brom U23 -:-

ANH: Professional Development League

19:00Charlton U23 - Sheffield Wed U23 -:-
19:00Watford U23 - Hull U23 -:-

ÁO: 2. Liga

23:10Wacker Innsbruck - Liefering -:-
23:30Amstetten - BW Linz -:-
23:30FC Juniors - Austria Vienna II -:-
23:30Horn - Kapfenberg -:-
23:30Lafnitz - St. Polten -:-

ÁO: Regionalliga East

00:00Bruck Leitha - Traiskirchen -:-
00:30Marchfeld - First Vienna -:-
00:30TWL Elektra - Mauerwerk -:-
00:30Wiener Sport-Club - Drassburg -:-

ÁO: Regionalliga Central

00:00Bad Gleichenberg - Deutschlandsberger -:-
00:00Kalsdorf - Weindorf St. Anna -:-
00:00SV Spittal - SC Weiz -:-
00:00Treibach - AC Wolfsberger (Nghiệp dư) -:-
00:00WSC Wels - Allerheiligen -:-

ÁO: Regionalliga West - Tyrol

00:00SV Innsbruck - Schwaz -:-
00:30SV Worgl - Reichenau -:-

ÁO: Regionalliga West - Salzburg

00:00Grodig - Saalfelden -:-
00:00Johann - SAK 1914 -:-
00:00Wals-Grunau - USK Anif -:-

Ả RẬP XÊ ÚT: Saudi Professional League

00:30Al-Faisaly - Al Feiha 2:1
22:45Al-Taawon - Al-Raed -:-
22:45Damac - Al-Shabab -:-
00:30Al Ahli SC - Al-Fateh -:-

ARGENTINA: Primera A Nữ - Clausura

01:00Defensores de Belgrano Nữ - San Lorenzo Nữ 0:5
00:00Independiente Nữ - Rosario Central Nữ -:-

ARMENIA: Armenian Cup

18:30Van - Sevan -:-
22:30BKMA - Pyunik Yerevan -:-

BẮC VÀ TRUNG MỸ: Giải Vô địch CONCACAF

09:00Cruz Azul (Mex) - Monterrey (Mex) 1:4

BAHRAIN: Premier League

01:00Al-Hidd - Al-Najma 1:2
22:30Al-Hala - Al-Budaiya -:-

BA LAN: Ekstraklasa

23:00Zaglebie - Termalica B-B. -:-

BA LAN: Division 1

23:00GKS Katowice - Arka Gdynia 2:4
01:30Polkowice - Stomil Olsztyn 2:2
01:30Tychy - Chrobry Glogow 1:0
23:00GKS Jastrzebie - Zaglebie Sosnowiec -:-

BA LAN: Division 2

19:30Slask Wroclaw 2 - KKS Kalisz -:-

BA LAN: III Liga - Group I

23:00Wikielec - Mamry Gizycko -:-

BA LAN: III Liga - Group II

22:00B. Gdynia - Baltyk Koszalin -:-

BANGLADESH: Premier League

21'Sheikh Russel - Bashundara Kings 0:0

BELARUS: Vysshaya Liga

00:00Zhodino - Energetik-BGU -:-

BELARUS: Vysshaya Liga Reserve

17:00Sputnik 2 - Rukh Brest 2 0:3
19:00Brest 2 - Slavia Mozyr 2 -:-
19:00Slutsk 2 - FC Gomel 2 -:-
20:00BATE 2 - Shakhter Soligorsk 2 -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2

02:15Academica - Estrela 2:2
00:00Covilha - Penafiel -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga 3

23:00Amora - Oriental Dragon -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23

21'Vitoria Guimaraes U23 - Famalicao U23 0:0

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

23:00FK Sarajevo - Leotar -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - RS

23:30Sutjeska Foca - Zeljeznicar Banja Luka -:-

BRAZIL: Serie B

05:00CRB - Vasco 1:1
05:00Cruzeiro - Operario 1:1
07:30Remo - Avai 2:1

BRAZIL: Campeonato Acreano - Giai đoạn 2

05:00Humaita - Rio Branco 0:1
07:00Acreano - Galvez 2:1

BRAZIL: Brasileiro U23 - Giai đoạn 2

01:00Bragantino U23 - Avai U23 1:4
01:00Corinthians U23 - Figueirense U23 1:0
01:00Fortaleza U23 - EC Bahia U23 2:1
01:00Gremio U23 - Ceara U23 2:0

BULGARIA: Parva Liga

20:00Tsarsko Selo - Lok. Plovdiv -:-
22:15Arda - Pirin Blagoevgrad -:-
00:30Botev Plovdiv - Beroe -:-

BULGARIA: Vtora liga

21:00Dobrudzha - Maritsa Plovdiv -:-
21:00HoãnLevski Lom - CSKA 1948 Sofia II -:-
21:00Marek - Litex Lovech -:-
21:00Septemvri Simitli - Strumska Slava -:-
23:00Etar - Svoge -:-

BULGARIA: Third League - South-West

21:00Hebar 2 - Belasitsa -:-

BURUNDI: Primus League

20:00Bujumbura C. - Flambeau du Centre -:-
20:00HoãnBujumbura C. - Royal de Muramvya -:-
20:00Royal de Muramvya - Vital'O -:-

CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: UAE League

00:00Al Nasr - Khorfakkan 3:0
21:45Ajman - Al Urooba -:-
21:45Al Jazira - Emirates Club -:-
00:00Al Ain - Ittihad Kalba -:-

CANADA: U Sports

05:15Saint Marys - Dalhousie 3:2
07:15McGill - UQAM 1:0

CHÂU ÂU: Europa Conference League - Vòng Bảng

23:45Flora - Gent 0:1
23:45HJK - LASK 0:2
23:45Lincoln Red Imps - PAOK 0:2
23:45Mura - Vitesse 0:2
23:45Qarabag - Basel 0:0
23:45Rennes - Tottenham 2:2
23:45Slavia Prague - Union Berlin 3:1
23:45Slovan Bratislava - FC Copenhagen 1:3
02:00Anorthosis - Partizan 0:2
02:00AS Roma - CSKA Sofia 5:1
02:00Bodo/Glimt - FK Zorya Luhansk 3:1
02:00Jablonec - CFR Cluj 1:0
02:00Randers FC - AZ Alkmaar 2:2

CHÂU ÂU: World Cup Nữ - Vòng loại

23:00Đan Mạch Nữ - Malta Nữ 7:0
23:00Na Uy Nữ - Armenia Nữ 10:0
23:00Thổ Nhĩ Kỳ Nữ - Bồ Đào Nha Nữ 1:1
00:00Albania Nữ - Kosovo Nữ 1:1
00:00Quần đảo Faroe Nữ - Tây Ban Nha Nữ 0:10
21:00Bosnia & Herzegovina Nữ - Montenegro Nữ -:-
21:00Latvia Nữ - Áo Nữ -:-
22:00Belarus Nữ - Đảo Síp Nữ -:-
22:00Hy Lạp Nữ - Pháp Nữ -:-
22:30Slovakia Nữ - Thụy Điển Nữ -:-
22:30Ý Nữ - Moldova Nữ -:-
23:00Estonia Nữ - Slovenia Nữ -:-
23:00Georgia Nữ - Ireland Nữ -:-
23:00Nga Nữ - Azerbaijan Nữ -:-
00:00Ba Lan Nữ - Bỉ Nữ -:-
00:00Thụy Sĩ Nữ - Lithuania Nữ -:-
00:30Romania Nữ - Croatia Nữ -:-

CHÂU PHI: CAF Champions League - Vòng loại

20:00Diplomates (Caf) - Jwaneng Galaxy (Bot) -:-
20:00Le Messager Ngozi (Bur) - US Gendarmerie (Nig) -:-
23:00Stade Malien (Mli) - Sonabel Ouagadougou (Bfa) -:-
00:00Al-Merreikh (Sud) - Express (Uga) -:-

CHÂU PHI: CAF Confederation Cup - Vòng loại

20:00Marumo Gallants (Rsa) - Futuro Kings (Gnq) -:-
21:00Al-Ahly Merowe (Sud) - Atlabara (Ssu) -:-

CHILÊ: Primera Division

21:00Cobresal - Huachipato -:-

CHILÊ: Primera B

00:00Cobreloa - San Felipe 2:1
02:00Copiapo - Arturo Fernandez Vial 1:1
04:00Barnechea - Rangers 2:3
05:00San Marcos de Arica - S. Morning 4:0
06:30U. De Concepcion - Coquimbo 0:1

CHILÊ: Segunda Division

01:00General Velasquez - D. Concepcion 0:1

COLOMBIA: Copa Colombia

05:30Deportes Tolima - La Equidad 2:0
08:00Pereira - Dep. Pasto 3:1pen

CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga

00:00Hradec Kralove - FK Pardubice -:-
00:00Sigma Olomouc - Ostrava -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division 2

21:30Dukla Prague - Pribram -:-
21:30Vlasim - Prostejov -:-
23:00Usti nad Labem - Varnsdorf -:-

CỘNG HÒA SÉC: MSFL

23:00Hlucin - Dolni Benesov -:-

CỘNG HÒA SÉC: Zlinsky KP

23:30Batov - Velke Karlovice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP

22:00Nepomuk - Chotikov -:-

CỘNG HÒA SÉC: Prazsky prebor

22:30Motorlet Prague B - Zlicin -:-

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

06:00Herediano - Sporting San Jose 3:0
06:00Santos DG - Guadalupe 2:2
09:00Saprissa - Guanacasteca 1:1

CROATIA: 3. HNL South

21:30Primorac Biograd - Zagora -:-

CROATIA: 3. HNL West

21:30Naprijed Hreljin - Nehaj Senj -:-

ĐAN MẠCH: Superliga

00:00Aalborg - Odense -:-

ĐAN MẠCH: 1st Division

23:00Fredericia - Helsingor -:-
00:00Lyngby - Koge -:-

ĐAN MẠCH: 2nd Division

00:00Hellerup - B.93 -:-

ĐAN MẠCH: 3. Division

00:00Roskilde - Karlslunde -:-

ĐẢO FAROE: 1. Deild

00:00Skala Itrottarfelag - HB Torshavn 2 -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga

23:30Nurnberg - Hansa Rostock -:-
23:30Schalke - Karlsruher SC -:-

ĐỨC: 3. Liga

00:00TSV Havelse - Viktoria Koln -:-

ĐỨC: Regionalliga North

00:00SC Weiche-08 - Heider SV -:-

ĐỨC: Regionalliga Nordost

00:00Babelsberg - TB Berlin -:-
00:00HoãnLichtenberg - Auerbach -:-

ĐỨC: Regionalliga West

00:30HoãnLotte - Wiedenbruck -:-
00:30RW Essen - Schalke II -:-

ĐỨC: Regionalliga Bayern

00:00Buchbach - Bayern II -:-
00:00Burghausen - Heimstetten -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd

00:00Erfurt - Nordhausen -:-

ĐỨC: Oberliga Hamburg

00:30Barmbek-Uhlenhorst - Bramfelder SV -:-
00:30Hamm United - VfL Lohbrugge -:-
00:30TuS Osdorf - Niendorfer TSV -:-

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

00:30Waldalgesheim - Emmelshausen -:-

ĐỨC: Oberliga Bayern Nord

23:30Seligenporten - Spvgg Ansbach 09 -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga North

00:30Eimsbutteler U19 - St. Pauli U19 -:-

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

23:00Saburtalo Tbilisi - Telavi 2:1
00:00Dinamo Tbilisi - Dila Gori 0:0
00:00Torpedo Kutaisi - Shukura 2:1

GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura

00:00Malacateco - Guastatoya -:-

HONDURAS: Liga Nacional - Apertura

05:00Motagua - Vida 2:1

HY LẠP: Super League

23:00Ionikos - Aris -:-

INDONESIA: Liga 1

15:15Borneo - Barito Putera 1:1
15:15Persela Lamongan - Persita 0:1
18:15Persikabo 1973 - Persik Kediri -:-

ISRAEL: Liga Alef North

Giải laoHapoel Bnei Faradis - M. Tzur Shalom 1:0
18:30Tayibe - H. Migdal HaEmek -:-
19:00Hapoel Bueine - Ironi Nesher -:-
19:00Hapoel Kafr Kanna - MS Tira -:-
19:30Hapoel Iksal Imad - Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara -:-

ISRAEL: Liga Alef South

6'Nordia Jerusalem - SC Dimona 0:0
18:30Hapoel Azor - Maccabi Jaffa -:-
18:30MS Ironi Kuseife - Shimshon Tel Aviv -:-

JORDAN: Premier League

00:30Al Salt - Al Wehdat 0:1
22:00Al Jazeera Amman - Al-Faisaly Amman -:-
00:30Al Jalil - Al Hussein -:-
00:30Al Ramtha - Sahab -:-

KUWAIT: Emir Cup

00:00Al Kuwait - Khaitan 2:0
00:00Al Arabi - Al Jahra -:-

LI-BĂNG: Premier League

19:30Sporting Beirut - Al Akhaa Al Ahli -:-

LITHUANIA: A Lyga

22:00Dainava Alytus - Suduva -:-

LITHUANIA: I Lyga

21:00Riteriai 2 - Banga 2 -:-
22:00FK Panevezys 2 - Zalgiris 2 -:-

MALAYSIA: Premier League

77'Kuching City FC - Terengganu 2 0:1

MALTA: Challenge League

22:00Fgura - Zebbug -:-

MA-RỐC: Botola 2

23:00Moghreb Tetouan - Sale -:-
23:00Wydad Fes - Renaissance Zemamra -:-

MEXICO: Liga MX - Apertura

07:00Atl. San Luis - Club Tijuana 4:1

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

05:00Tepatitlan de Morelos - Cancun 1:2

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

21:00Necaxa U20 - Atlas U20 -:-

MOLDOVA: Divizia Nationala

23:00Balti - Sf.Gheorghe -:-
23:00Petrocub - Milsami -:-

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

23:00Buducnost - Jezero -:-

MOZAMBIQUE: Mocambola

19:30Incomati Xinavane - ENH Vilankulo -:-

MÔNG CỔ: Premier League

15:00BCH Lions - Falcons 2:4
18:00Mazaalainuud - Deren -:-

MỸ: NISA - Mùa Thu

09:00LA Force - Chicago House 1:0

NAM PHI: GladAfrica Championship

20:00Cape Town Spurs - Uthongathi -:-
20:00Richards Bay - Black Leopards -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 2

00:00Pors Grenland - Fredrikstad 2 5:0
00:45Stromsgodset 2 - Oppsal -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 3

00:00Start 2 - Vindbjart 3:2

NGA: FNL 2 - Bảng 1

20:00R. Volgograd 2 - Dynamo Stavropol -:-

NGA: FNL 2 - Bảng 4

Giải laoDynamo Barnaul - Tuymazy 1:0
20:00Omsk - Miass -:-

NGA: Youth League

15:00Krylya Sovetov Samara U19 - CSKA Moscow U19 1:0
15:00Ural U19 - Dynamo Moscow U19 1:2
57'Arsenal Tula U19 - FK Rostov U19 0:1
61'Konoplev Academy U19 - Ufa U19 0:0
21'Khimki U19 - Krasnodar U19 0:1
18:00Sochi U19 - Chertanovo M. U19 -:-
18:00Spartak Moscow U19 - Rubin Kazan U19 -:-
19:00Nizhny Novgorod U19 - FK Strogino Moscow U19 -:-
20:30Lokomotiv Moscow U19 - Akhmat Grozny U19 -:-

NHẬT BẢN: J1 League

17:00HoãnSagan Tosu - Oita Trinita -:-

PALESTINE: West Bank League

23:00Al Khaleel - Al Quds 1:0

PANAMA: LPF - Clausura

07:00Independiente - Miguelito 3:0

PARAGUAY: Division Intermedia

21:00Fernando de la Mora - Sportivo Trinidense -:-

PARAGUAY: Copa Paraguay

04:00Guairena FC - Oriental 2:1
06:303 de Febrero - 12 de Octubre 0:1

PERU: Liga 1 - Clausura

23:00Alianza Atl. - Cienciano -:-

PERU: Liga 2 - Clausura

01:00Llacuabamba - Santos 0:2
03:30Los Chankas - Grau 3:1

PHẦN LAN: Kakkonen Group B

22:30Ilves-Kissat - EPS -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group C

23:00JBK - Narpes Kraft 2:0

PHÁP: National

00:00Boulogne - Cholet -:-
00:00Bourg en Bresse - Chateauroux -:-
00:00Chambly - Bastia-Borgo -:-
00:00Laval - Le Mans -:-
00:00Orleans - Annecy -:-
00:00Red Star - Villefranche -:-
00:00Sedan - Creteil -:-
00:00Sete - Stade Briochin -:-

QATAR: QSL

23:30Al Arabi - Al-Duhail 1:2
23:30Shamal - Al Sailiya 2:3
20:50Umm-Salal - Al Khor -:-
23:30Al Ahli Doha - Al-Gharafa -:-
23:30Al Wakra - Al Rayyan -:-

ROMANIA: Liga 1

22:00FC Voluntari - Mioveni -:-

ROMANIA: Liga 2

20:00Petrolul - Ripensia Timisoara -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 1

21:00CSM Pascani - Stiinta Miroslava -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 2

21:00CSM Ramnicu Sarat - Sporting Liesti -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 3

21:00F. Constanta 2 - Popesti Leordeni -:-
21:00Gloria Albesti - Afumati -:-
21:00Inainte Modelu - CSM Oltenita -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 4

21:00Academica Clinceni 2 - Moreni -:-
21:00Din. Bucuresti 2 - Rapid Bucuresti 2 -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 5

21:00Odorheiu - Sepsi Sf. Gheorghe 2 -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 6

21:00CSM Alexandria - CSM Slatina -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 7

21:00CSM Deva - CSM Resita -:-
21:00Viitorul Tg. Jiu II - Jiul Petrosani -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 8

21:00Ghiroda & Giarmata Vii - Avantul Periam -:-
21:00Soimii Lipova - Bisnov -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 9

21:00Ariesul Turda - Sanatatea Cluj -:-
21:00Avantul Reghin - Unirea Ungheni -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 10

21:00CFR Cluj II - Somesul Dej -:-

SERBIA: Super Liga

21:00Novi Pazar - Radnicki Nis -:-
00:00Metalac - Kolubara -:-
00:00Radnik - Vojvodina -:-

SERBIA: Prva Liga

21:00Graficar Beograd - Javor -:-
21:00Timok - Kabel Novi Sad -:-

SERBIA: Srpska Liga - Belgrade

18:00Studentski Grad - Zvezdara -:-
21:00TEK Sloga - OFK Beograd -:-

SINGAPORE: Premier League

18:45Lion City - Albirex Niigata -:-

SÍP: First Division

23:00Paeek - Aris -:-

SÍP: Division 2

23:00Chloraka - ASIL Lysi -:-
23:00Nea Salamis - Paralimni -:-

SLOVAKIA: Fortuna liga

22:00Trnava - Sered -:-

SLOVAKIA: 2. liga

22:00Podbrezova - Komarno -:-

SLOVENIA: 2. SNL

20:30Drava - Triglav -:-

SLOVENIA: 3. SNL - West

00:00Sencur - Slovan Ljubljana -:-

SYRIA: Premier League

20:00Afrin - Al Taliya -:-
20:00Al Nawaeir - Al Jaish -:-
20:00Al Shorta - Al-Ittihad -:-
20:00Hottin - Tishreen -:-
20:00Wathbah - Foutoua -:-
23:00Al Wahda - Al Karamah -:-

TAJIKISTAN: Vysshaya Liga

18:00Eskhata - CSKA Pomir Dushanbe -:-
18:00Istaravshan - Faizkand -:-

TÂY BAN NHA: Primera RFEF - Group 1

00:00Ath Bilbao B - Unionistas -:-

TÂY BAN NHA: Primera RFEF - Group 2

00:00Costa Brava - Cornella -:-

THÁI LAN: Thái League 1

18:00Samut Prakan City - Bangkok Utd -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

01:00Amern (Ger) - DJK Fortuna Dilkrath (Ger) 1:0

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

23:00Đức U17 Nữ - Na Uy U16 Nữ 5:1
06:30Mỹ Nữ - Paraguay Nữ 9:0
62'Cộng hòa Séc U19 Nữ - Hy Lạp U19 Nữ 1:0
22:00Chilê Nữ - Uruguay Nữ -:-
22:00Nam Phi Nữ - Ghana Nữ -:-

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

00:00Altay - Goztepe -:-
00:00Yeni Malatyaspor - Karagumruk -:-

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

00:00Istanbulspor AS - Ankaragucu 0:1

THỤY ĐIỂN: Superettan

00:00Varnamo - Jonkopings 2:0

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland

00:30Assyriska BK - Ullareds IK -:-

THỤY SĨ: Swiss Cup

00:30Bulle - Lausanne -:-
00:30Kriens - Zurich -:-

TRUNG QUỐC: Jia League

14:30Shaanxi Changan - Beijing Technology 2:0
18:35Guizhou - Beijing Sport University -:-
18:35Heilongjiang Ice City - Chengdu Rongcheng -:-
18:35Zhejiang Professional - Nanjing City -:-

UKRAINE: Premier League

23:30Desna - Rukh Lviv -:-

UKRAINE: Persha Liga

20:30Alliance - Hirnyk-Sport -:-
22:30Metalist Kharkiv - Zhytomyr -:-

UKRAINE: Druha Liga

20:00Dnipro Cherkasy - Dunaivtsi -:-
20:00Munkacs Mukacheve - LNZ Cherkasy -:-
20:00Mykolaiv - Krystal -:-
21:00Livyi Bereg - AFSC Kyiv -:-
22:00MFC Metalurh - Sumy -:-

UKRAINE: Youth League

15:00Dnipro-1 U19 - Veres Rivne U19 4:1
21'Inhulets U19 - Kolos Kovalivka U19 0:0

URUGUAY: Segunda Division

02:00Juventud - Villa Teresa 1:2
04:30Rocha - Defensor Sp. 1:2
07:00CA Cerro - Albion 1:0

VENEZUELA: Primera Division - Giai đoạn 1

03:00Caracas - AC Lala FC 5:2
05:15Monagas - Universidad Central 2:1
07:30Dep. Tachira - Zulia 3:0

Ý: Serie B

23:00Como - Frosinone -:-

Ý: Primavera 1

22:00Sassuolo U19 - Genoa U19 -:-

YEMEN: Division 1

20:00Al Oruba Zabid - Fhman -:-
20:00Al Yarmuk - Al Shula -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật