TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Ngày mai » Tất cả trận đấu

CHÂU ÂU: Champions League - Vòng loại

23:00Bodo/Glimt (Nor) - Klaksvik (Fai) -:-
23:00HJK (Fin) - RFS (Lat) -:-
00:30Dudelange (Lux) - KF Tirana (Alb) -:-
01:00Zrinjski (Bih) - Sheriff Tiraspol (Mda) -:-
01:15Maribor (Slo) - Shakhtyor Soligorsk (Blr) -:-
01:30Slovan Bratislava (Svk) - Dinamo Batumi (Geo) -:-

AI CẬP: Egypt Cup

23:00El Gaish - Suez SC -:-
02:00Pyramids - Ceramica Cleopatra -:-
23:00Al Masry - Eastern Company -:-

AI CẬP: League Cup - Play Offs

22:00Enppi - El Ismaily -:-

ARGENTINA: Torneo Federal

01:30Huracan Las Heras - Sol de Mayo -:-

ARGENTINA: Copa Argentina

03:00Argentinos Jrs - Defensa y Justicia -:-

ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 2

20:00Independiente 2 - Racing Club 2 -:-
21:00Aldosivi 2 - Defensa y Justicia 2 -:-
21:00Central Cordoba 2 - Estudiantes L.P. 2 -:-
21:00Union de Santa Fe 2 - Banfield 2 -:-

BANGLADESH: Premier League

17:00Chittagong Abahani - Bashundara Kings -:-

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

02:00Always Ready - Nacional Potosi -:-
05:15Aurora - Guabira -:-
07:30Blooming - Santa Cruz -:-

BRAZIL: Serie B

07:30Novorizontino - Brusque -:-

BRAZIL: Serie D

02:00Sao Paulo Crystal - Icasa -:-

BRAZIL: Campeonato Carioca 2 - Giai đoạn 2

00:45Americano - Volta Redonda -:-

BRAZIL: Campeonato Mineiro 2 - Giai đoạn Chung kết

05:00Boa - Betim -:-
05:30Democrata SL - Tupynambas -:-

BRAZIL: Copa Paulista

05:00Oeste - Sao Caetano -:-

BRAZIL: Brasileiro U20

05:00Fluminense U20 - RB Bragantino U20 -:-

CHÂU Á: AFF Championship U19

15:00Malaysia U19 - Singapore U19 -:-
19:00Lào U19 - Campuchia U19 -:-

CHÂU Á: AFF Championship Women

15:00Lào Nữ - Đông Timor Nữ -:-
18:00Campuchia Nữ - Việt Nam Nữ -:-

CHÂU ÂU: Europa Conference League - Vòng loại

01:00Vikingur (Fai) - Europa FC (Gib) -:-
22:00Alashkert (Arm) - Hamrun (Mlt) -:-
22:00UE Santa Coloma (And) - Breidablik (Ice) -:-
23:00Borac Banja Luka (Bih) - B36 Torshavn (Fai) -:-
23:00FK Panevezys (Ltu) - Milsami (Mda) -:-
23:00Flora (Est) - SJK (Fin) -:-
23:00KuPS (Fin) - Dila Gori (Geo) -:-
23:00Magpies (Gib) - Crusaders (Nir) -:-
23:00Pogon Szczecin (Pol) - KR Reykjavik (Ice) -:-
23:00Saburtalo Tbilisi (Geo) - Partizani (Alb) -:-
23:30Ruzomberok (Svk) - Kauno Zalgiris (Ltu) -:-
00:00Dinamo Tbilisi (Geo) - Paide (Est) -:-
00:00Floriana (Mlt) - Petrocub (Mda) -:-
00:00O. Ljubljana (Slo) - Differdange (Lux) -:-
00:00Sf.Gheorghe (Mda) - Mura (Slo) -:-

CHÂU ÂU: Euro Nữ

02:00Anh Nữ - Áo Nữ -:-

CHÂU PHI: COSAFA Cup

19:00Comoros - Botswana -:-
22:00Angola - Seychelles -:-

CHÂU PHI: African Championship Nữ

00:00Zambia Nữ - Tunisia Nữ -:-
03:00Togo Nữ - Cameroon Nữ -:-
00:00Nam Phi Nữ - Burundi Nữ -:-

COSTA RICA: Primera Division - Play Offs

09:00Alajuelense - Cartagines -:-

ECUADOR: Serie B

03:00HoãnBuhos ULVR - Chacaritas -:-
03:00HoãnEL Nacional - Ind. Juniors -:-
03:00HoãnLibertad - Olmedo -:-
03:00HoãnManta - Imbabura -:-
03:00HoãnSanto Domingo - America de Quito -:-
03:30Chacaritas - America de Quito -:-
07:00Ind. Juniors - Manta -:-

GRUZIA: Georgian Cup

20:30BSU - Poti -:-
20:30Gardabani - Gori -:-
20:30Matchakhela - Zestafoni -:-
20:30Real Varketili 2 - Loco. Tbilisi 2 -:-
20:30Samegrelo - Didube -:-
20:30Tskhumi Sokhumi - Meshakhte Tkibuli -:-
20:30WIT Georgia 2 - Chikhura -:-
20:30Zana Abasha - Margveti 2006 -:-

INDONESIA: President Cup - Play Offs

15:30PSIS Semarang - Arema FC -:-
20:30PSS Sleman - Borneo -:-

JORDAN: Premier League

00:30Maan - Sahab -:-
22:00Al Jazeera Amman - Al Salt -:-
00:30Al-Faisaly Amman - Shabab Al Ordon -:-
00:30Al Sareeh - Aqaba -:-

LITHUANIA: I Lyga

23:00Atmosfera - Neptunas -:-
23:00Banga 2 - FK Minija -:-
23:00BFA Vilnius - Zalgiris 2 -:-
23:00Nevezis Kedainiai - Garliava -:-

MALDIVES: Dhivehi Premier League

23:00Maziya - Valencia -:-
18:00TC Sports Club - Da Grande -:-
23:00Club Eagles - United Victory -:-

MA-RỐC: Coupe du Trone

00:00Wydad - Raja Casablanca -:-

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

05:00Alacranes de Durango - Atletico La Paz -:-
07:05Zacatecas Mineros - Tapatio -:-
09:05Correcaminos - Atlante -:-

MỸ: USL Championship

06:00Pittsburgh - Indy Eleven -:-
06:30Atlanta United 2 - Birmingham -:-
06:30Detroit - Hartford Athletic -:-
08:00New Mexico - Rio Grande -:-

MỸ: USL League Two

02:00FC Florida U23 - Miami -:-
03:00Black Rock - Vermont Green -:-
04:00North Carolina FC U23 - West Virginia -:-
05:00Miami City - Caledonia -:-
05:00Motown - Westchester -:-
06:00Boston Bolts - Seacoast Utd Phantoms -:-
06:00Cedar - Hudson Valley -:-
06:00Charlotte Independ. 2 - Charlotte Eagles -:-
06:00Cleveland Force - South Bend Lions -:-
06:00Fort Wayne - Toledo Villa -:-
06:00Lansing City - Midwest United -:-
06:00Lehigh Valley - West Chester Utd -:-
06:00Lionsbridge - Christos -:-
06:00Philadelphia Lone Star - Ocean City -:-
06:00Tri-Cities - Southern Soccer Academy -:-
06:30Asheville City - Bantams -:-
06:30Blackwatch Rush - AC Connecticut -:-
06:30Manhattan - Long Island -:-
06:30Northern Virginia - Virginia Beach -:-
07:00Chicago City - Chicago United -:-
07:00CISA - New Mexico U23 -:-
07:00Minneapolis City - Thunder Bay Chill -:-
07:00Springfield - Chicago Dutch Lions -:-
09:30Davis Legacy - Ventura -:-

MYANMAR: National League

15:30Yangon Utd - Yadanarbon -:-

NAM MỸ: Copa Libertadores - Play Offs

05:15Colon Santa Fe (Arg) - Talleres Cordoba (Arg) -:-
05:15Palmeiras (Bra) - Cerro Porteno (Par) -:-
07:30Flamengo RJ (Bra) - Deportes Tolima (Col) -:-
07:30River Plate (Arg) - Velez Sarsfield (Arg) -:-

NAM MỸ: Copa Sudamericana - Play Offs

05:15Ceara (Bra) - The Strongest (Bol) -:-
07:30FBC Melgar (Per) - Dep. Cali (Col) -:-
07:30Santos (Bra) - Dep. Tachira (Ven) -:-

NA UY: Eliteserien

00:00Molde - Jerv -:-
23:00Kristiansund - Tromso -:-

NA UY: OBOS-ligaen

23:00Asane - KFUM Oslo -:-
23:00Bryne - Kongsvinger -:-
23:00Grorud - Sandnes -:-
23:00Ranheim - Skeid -:-
23:00Raufoss - Mjondalen -:-
23:00Sogndal - Fredrikstad -:-
23:00Stabaek - Stjordals Blink -:-
23:00Start - Brann -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

23:00PPJ - Futura -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group B

23:00Jazz Pori - GrIFK -:-

SOMALIA: Nation Link Telecom Championship

19:00Badbaado - Horseed -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00Bordeaux (Fra) - Rodez (Fra) -:-
23:00Braunschweig (Ger) - Union Berlin (Ger) -:-
23:00Gyirmot (Hun) - Raca (Svk) -:-
23:00Honved (Hun) - Nafta (Slo) -:-
23:00HủyLausanne (Sui) - Stade Nyonnais (Sui) -:-
23:00Monaco (Fra) - Austria Vienna (Aut) -:-
23:00Paks (Hun) - Szeged (Hun) -:-
23:00Pforzheim (Ger) - Freiberg (Ger) -:-
23:00Pohronie (Svk) - Trencin (Svk) -:-
23:00SC Imst (Aut) - Almere City (Ned) -:-
23:00Sittard (Ned) - Bochum (Ger) -:-
23:00SV Worgl (Aut) - St. Truiden (Bel) -:-
23:00Univ. Craiova (Rou) - Al-Duhail (Qat) -:-
23:00Warta Poznan (Pol) - Chojniczanka (Pol) -:-
23:00Wisla (Pol) - H. Beer Sheva (Isr) -:-
23:00Zvijezda 09 (Bih) - Metalac (Srb) -:-
23:30Bleiburg (Aut) - Wolfsberger (Nghiệp dư) (Aut) -:-
23:30Burghausen (Ger) - Dortmund II (Ger) -:-
23:30LASK (Aut) - Munich 1860 (Ger) -:-
23:30Primorje (Slo) - Tabor Sezana (Slo) -:-
23:30Racing Luxembourg (Lux) - Royale Union SG (Bel) -:-
23:30Wiener Viktoria (Aut) - Celtic (Sco) -:-
23:30Wolfsberger (Aut) - Grazer AK (Aut) -:-
00:00AZ Alkmaar (Ned) - PAOK (Gre) -:-
00:00DIO '30 Druten (Ned) - Nijmegen (Ned) -:-
00:00Dornbirner SV (Aut) - A. Lustenau (Aut) -:-
00:00Dusseldorf II (Ger) - TVD Velbert (Ger) -:-
00:00Hamburger SV II (Ger) - Norderstedt (Ger) -:-
00:00Hannover II (Ger) - Ramlingen-Ehlershausen (Ger) -:-
00:00Liefering (Aut) - Grodig (Aut) -:-
00:00Roosendaal (Ned) - Eindhoven FC (Ned) -:-
00:00SG Wattenscheid (Ger) - Bovinghausen (Ger) -:-
00:00Sonsbeck (Ger) - Straelen (Ger) -:-
00:00Vitoria Guimaraes (Por) - Trofense (Por) -:-
00:00Willem II (Ned) - Patro Eisden (Bel) -:-
00:30Bad Vilbel (Ger) - Erlensee (Ger) -:-
00:30Donaustauf (Ger) - Turkgucu Munchen (Ger) -:-
00:30Jeunesse Esch (Lux) - Hesperange (Lux) -:-
00:30Katwijk (Ned) - Zwolle (Ned) -:-
00:30Lausanne (Sui) - Bulle (Sui) -:-
00:30Nuenen (Ned) - Helmond (Ned) -:-
01:00Bath (Eng) - Colchester (Eng) -:-
01:15Crediton United (Eng) - Tiverton (Eng) -:-
01:30Banks O' Dee (Sco) - Banchory (Sco) -:-
01:30Brora Rangers (Sco) - Ross County (Sco) -:-
01:30Kendal (Eng) - Carlisle (Eng) -:-
01:30Kidsgrove (Eng) - Crewe (Eng) -:-
01:45Aberdeen (Sco) - Brechin (Sco) -:-
01:45Elgin City (Sco) - Rangers B (Sco) -:-
01:45Forfar Athletic (Sco) - Washington Huskies (Usa) -:-
16:30Schalke II (Ger) - Lotte (Ger) -:-
19:00Hamworthy Recreation (Eng) - Poole (Eng) -:-
19:00Salernitana (Ita) - Jenbach (Aut) -:-
20:00Konyaspor (Tur) - Rizespor (Tur) -:-
21:00Erzurum BB (Tur) - Giresunspor (Tur) -:-
22:00FC Hermannstadt (Rou) - Unirea Dej (Rou) -:-
22:00FC Voluntari (Rou) - Karmiotissa (Cyp) -:-
22:30Aris (Gre) - Aris (Cyp) -:-
22:30Makedonija GP (Mkd) - APOEL (Cyp) -:-
23:00FK Rostov (Rus) - Forte Taganrog (Rus) -:-
23:00Kitzbuhel (Aut) - Panathinaikos (Gre) -:-
23:00Nottingen (Ger) - Walldorf (Ger) -:-
23:00Wismar (Ger) - Hansa Rostock (Ger) -:-
23:30Paderborn II (Ger) - Wiedenbruck (Ger) -:-
23:30Unterhaching (Ger) - Pullach (Ger) -:-
00:00Rotherham (Eng) - Fleetwood (Eng) -:-
00:00Sochi (Rus) - CSKA Moscow (Rus) -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

16:00Ấn Độ U17 Nữ - Quần đảo Faroe U16 Nữ -:-
16:00Phần Lan U16 Nữ - Iceland U16 Nữ -:-
19:00Na Uy U16 Nữ - Đan Mạch U16 Nữ -:-
20:00Hà Lan U16 Nữ - Thụy Điển U16 Nữ -:-

TRUNG QUỐC: Super League

16:30Beijing Guoan - Meizhou Hakka -:-
16:30Shanghai Shenhua - Hebei -:-
18:30Cangzhou - Shenzhen -:-
18:30Henan Songshan Longmen - Guangzhou City -:-

TRUNG QUỐC: Jia League

15:00Guangxi Pingguo Haliao - Suzhou Dongwu -:-
15:00Hebei Kungfu - Qingdao Youth Island -:-

TRUNG QUỐC: Yi League

14:30Hainan Star - Taian Tiankuang -:-
14:30Qingdao Red Lions - Zibo Qisheng -:-
14:30Wuhan Jiangcheng - Wuxi Wugou -:-
18:30Quanzhou Yassin - Jinan Xingzhou -:-

URUGUAY: Copa Uruguay

23:30Mar De Fondo - Huracan FC -:-
01:00Deportivo Colonia - Santa Emilia -:-
06:00Paysandu FC - Paysandu Bella Vista -:-
06:00Rio Negro - Wanderers Santa Lucia -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật