TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Ngày mai » Tất cả trận đấu

ANH: Ngoại hạng Anh

02:30Tottenham - Brentford -:-
03:15Manchester Utd - Arsenal -:-

AI CẬP: Division 2 - Bảng B

19:30Al Nasr - Petrojet -:-
19:30Belbeis - Wadi Degla -:-
19:30El Daklyeh - Bur Fouad -:-
19:30El-Entag El-Harby - Banha -:-
19:30Itesalat - Suez Montakhab -:-
19:30Marekh - Al-Sekka -:-
19:30Porto Suez - ZED -:-
19:30Tersana - Al Qanah -:-

ALBANIA: Super League

19:45Laci - Dinamo Tirana -:-
22:45Teuta - Vllaznia -:-

ALGERIA: Division 1

20:30HoãnASO Chlef - Saoura -:-
20:30HoãnKabylie - Biskra -:-
21:00Relizane - Constantine -:-
21:00Tlemcen - Medea -:-
23:00HoãnMC Alger - Paradou -:-

ALGERIA: U21 League

16:00ASO Chlef U21 - Saoura U21 -:-
16:00CR Belouizdad U21 - Hussein Dey U21 -:-
16:00Kabylie U21 - Biskra U21 -:-
16:00Magra U21 - ES Setif U21 -:-
21:00Chelghoum U21 - USM Alger U21 -:-
21:00Oran U21 - Arba U21 -:-

ẤN ĐỘ: ISL

21:00Chennaiyin - East Bengal -:-

ẤN ĐỘ: Santosh Trophy

11:00Andamans & Nicobar - Kerala FC -:-
13:00Haryana - Delhi -:-
14:00Bihar - Jharkhand -:-
16:00Maharashtra - Madhya Pradesh -:-
16:30Lakshadweep - Pondicherry -:-
16:30Uttarakhand - Punjab -:-

ANH: Premier League Cup

19:00Swansea U23 - West Ham U23 -:-

ANH: Premier League 2

20:00Brighton U23 - Liverpool U23 -:-
22:00Norwich U23 - Reading U23 -:-

ANH: Professional Development League

20:00Wigan U23 - Barnsley U23 -:-

ARMENIA: Premier League

17:00Sevan - Pyunik Yerevan -:-
21:30Urartu - Ararat-Armenia -:-

ARMENIA: First League

17:30Alashkert 2 - Gandzasar -:-
18:00Pyunik Yerevan 2 - Lernayin Artsakh -:-

BA LAN: Ekstraklasa

00:00Stal Mielec - Wisla Plock -:-

BA LAN: Division 1

00:00Zaglebie Sosnowiec - Polkowice -:-

BA LAN: Polish Cup

02:00Widzew Lodz - Wisla -:-

BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central

18:00Rakow Czestochowa U18 - Jagiellonia U18 -:-

BỈ: Belgian Cup

02:45St. Liege - Beerschot VA -:-

BỈ: Pro League U21

02:00Charleroi U21 - Antwerp U21 -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2

03:15Casa Pia - Varzim -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga 3

22:00Oriental Dragon - Sporting B -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23

18:00Vitoria Guimaraes U23 - Braga U23 -:-

BOLIVIA: Division Profesional

02:00Guabira - Royal Pari -:-
02:00Real Potosi - Independiente Petroleros -:-
07:00Tomayapo - The Strongest -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

00:00Zrinjski - Leotar -:-

BRAZIL: Serie A

04:00Bahia - Atletico-MG -:-
06:00Gremio - Sao Paulo -:-

BRAZIL: Copa Verde

02:00Nova Mutum - Vila Nova FC -:-

BULGARIA: Third League - South-East

19:00Levski Krumovgrad - Beroe II -:-

BURKINA FASO: Premier League

22:30ASFA Yennega - Vitesse -:-
22:30Bobo-Dioulasso - AS Police -:-

BURUNDI: Primus League

20:00Royal de Muramvya - Les Crocos -:-

CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: Division 1

19:35Al Fujairah - Masfut -:-
19:35Al-Taawon - Al Jazira Hamra -:-
19:35Dibba Al Fujairah - Masafi -:-
19:40Al Hamriyah - Gulf Heroes -:-

COLOMBIA: Primera A - Clausura - Quadrangular

06:00Deportes Tolima - America De Cali -:-
08:05Millonarios - Petrolera -:-

COSTA RICA: Primera Division - Apertura - Play Offs

08:00Santos DG - Alajuelense -:-

CROATIA: 2. HNL

19:30NK Dinamo Zagreb 2 - Kustosija -:-

CURAÇAO: Promé Divishon - Giai đoạn Đội thắng

07:00Jong Holland - Victory Boys -:-
07:00SUBT - Sithoc -:-
07:00Willemstad - Scherpenheuvel -:-

DJIBOUTI: Division 1

19:00ASAS - Port -:-
21:00CF GR/SIAF - Arhiba -:-
23:00Gendarmerie - Dikhil -:-

ĐAN MẠCH: 1st Division

00:30Hvidovre IF - Esbjerg -:-
00:30Fredericia - Horsens -:-
00:30Hobro - Helsingor -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga

00:30Darmstadt - Dusseldorf -:-
00:30Werder Bremen - Aue -:-

ĐỨC: Regionalliga North

01:00SC Weiche-08 - Hamburger SV II -:-

ĐỨC: Oberliga Westfalen

01:30ASC 09 Dortmund - Haltern -:-

ĐỨC: Oberliga Niederrhein

01:30Meerbusch - Hilden -:-

ĐỨC: Bundesliga Nữ

00:00Eintracht Frankfurt Nữ - Potsdam Nữ -:-

EL SALVADOR: Primera Division - Apertura - Play Offs

07:30Chalatenango - FAS -:-

ETHIOPIA: Premier League

19:00Sebeta City - Dire Dawa -:-
22:00Hadiya Hossana - Addis Ababa Ketema -:-

FIJI: Premier League

14:00Labasa - Navua -:-

GHI-NÊ: Ligue 1

23:00Ashanti GB - Hafia -:-
23:00Elephant Coleah - Flamme Olympique -:-
23:00Sequence - Kaloum Star -:-
23:00Milo FC - Horoya -:-

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

22:00Dinamo Batumi - Dila Gori -:-

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2

16:30Chikhura - Merani Martvili -:-
16:30Gagra - FC Gareji Sagarejo -:-
16:30Merani Tbilisi - Bolnisi -:-
16:30Rustavi - Shevardeni Tbilisi -:-
16:30WIT Georgia - Zugdidi -:-

HÀ LAN: Eredivisie

00:45AZ Alkmaar - Sittard -:-
03:00Ajax - Willem II -:-

INDONESIA: Liga 1

15:15Persik Kediri - Persita -:-
18:15PSIS Semarang - PSS Sleman -:-
20:45Persija Jakarta - Persikabo 1973 -:-

ISRAEL: Ligat ha'Al

01:30Maccabi Haifa - Hapoel Haifa -:-

ISRAEL: Leumit League

20:00Agudat Sport Ashdod - Nes Tziona -:-
20:00Beitar Tel Aviv - Hapoel Petah Tikva -:-
20:00Bnei Yehuda - M. Nazareth -:-
20:00Hapoel Afula - H. Raanana -:-
20:00Hapoel Kfar Saba - Hapoel Umm al-Fahm -:-
20:00Hap. Ramat Gan - MS Kafr Qasim -:-
20:00H. Ironi Rishon - H. Akko -:-
20:00Maccabi Bnei Raina - Ramat Hasharon -:-

ISRAEL: Liga Alef North

15:45Ironi Tiberias - Hapoel Bnei Zalfa -:-
17:45Hapoel Herzliya - Ironi Nesher -:-
17:45MS Tira - Shapira -:-
18:00Hapoel Kafr Kanna - M. Tzur Shalom -:-
18:00H. Migdal HaEmek - Ironi Baka -:-
19:00Hapoel Iksal Imad - Maccabi Tamra -:-
19:00Hapoel Kaukab - Tzeirei Kafr Kanna -:-

ISRAEL: Liga Alef South

17:00Ashkelon - Shimshon Tel Aviv -:-
17:00Nordia Jerusalem - M. Herzliya -:-
17:15Bnei Eilat - Maccabi Jaffa -:-
17:30MS Ironi Kuseife - Maccabi Yavne -:-
18:00Maccabi Shaarayim FC - Hapoel Azor -:-
18:00M. Ironi Ashdod - Shimshon Kafr Qasim -:-
18:15Holon Yermiyahu - H. Marmorek -:-
18:30Hapoel Kfar Shalem - H. Bikat Hayarden -:-

KUWAIT: Premier League

14'Al Naser - Kazma SC 0:0
21:20Al Tadamon - Yarmouk -:-
23:35Al Arabi - Al Salmiya -:-

MALI: Premiere Division

23:00USFAS Bamako - LC Bamako -:-
01:00AS Police - USC Kita -:-
23:00Black Stars - Real Bamako -:-

MALTA: Challenge League

23:00Naxxar Lions - Rabat Ajax -:-

MA-RỐC: Botola 2

21:30Raja Beni Mellal - Ittihad Khemisset -:-
21:30USM Oujda - Union Touarga -:-

MEXICO: Liga MX - Apertura - Play Offs

10:00U.N.A.M.- Pumas - Atlas -:-

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura - Play Offs

08:00Venados - Atlante -:-

MEXICO: Liga Premier Serie A - Play Offs

04:00Yalmakan - Inter Playa Del Carmen -:-

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura - Play Offs

00:00Cruz Azul U20 - Santos Laguna U20 -:-

NAM PHI: Premier League

00:30Orlando Pirates - Baroka -:-

NAM PHI: GladAfrica Championship

20:30Platinum City - Cape Town All Stars -:-

NGA: Premier League

23:00Zenit - FK Rostov -:-

NGA: Youth League

18:00Akhmat Grozny U19 - Khimki U19 -:-
18:00FK Rostov U19 - Chertanovo M. U19 -:-
18:00FK Strogino Moscow U19 - Rubin Kazan U19 -:-
18:00Krasnodar U19 - Arsenal Tula U19 -:-
18:00Krylya Sovetov Samara U19 - Dynamo Moscow U19 -:-
18:00Lokomotiv Moscow U19 - UOR 5-Yegoryevsk U19 -:-
18:00Nizhny Novgorod U19 - Konoplev Academy U19 -:-
18:00Sochi U19 - Zenit U19 -:-
18:00Spartak Moscow U19 - CSKA Moscow U19 -:-
18:00Ural U19 - Ufa U19 -:-

PHÁP: Division 1 Nữ

00:30Montpellier Nữ - Paris FC Nữ -:-

ROMANIA: Liga 2

22:00Concordia - FC Hermannstadt -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 2

18:00Aerostar - CSM Ramnicu Sarat -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 4

18:00FC Arges 2 - Rapid Bucuresti 2 -:-
18:00FCSB 2 - Bradu -:-
18:00Moreni - Progresul Spartac -:-
18:00Unirea Bascov - Din. Bucuresti 2 -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 5

18:00FC Hermannstadt 2 - FC Pucioasa -:-
18:00Sepsi Sf. Gheorghe 2 - Targu Secuiesc -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 6

18:00CSM Alexandria - Sporting Rosiori -:-
18:00CSM Slatina - Petrolul Potcoava -:-
18:00Horezu - Viitorul Daesti -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 7

18:00Jiul Petrosani - Lupac -:-
18:00Viitorul Tg. Jiu II - CSM Deva -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 8

18:00CSC Dumbravita - Teuz Cermei -:-

ROMANIA: Liga 3 - Seria 9

18:00Viitorul Cluj - Avantul Reghin -:-

ROMANIA: Romanian Cup

01:30CSO Filiasi - Univ. Craiova -:-

SCOTLAND: Premiership

02:45Celtic - Hearts -:-

SEYCHELLES: First Division League

20:30Saint Louis - Red Star -:-

SÍP: First Division

00:00Aris - Ol. Nicosia -:-

SÍP: Division 2

00:00Sotiras - Achyronas Liopetriou -:-

SLOVAKIA: Fortuna liga

23:00Z. Moravce-Vrable - Slovan Bratislava -:-

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

20:00Ruvu Shooting - Namungo -:-

TÂY BAN NHA: Copa del Rey

01:00Gernika - Eibar -:-
01:00Guijuelo - Rayo Vallecano -:-
01:00Huracan Melilla - Levante -:-
01:00San Agustin - Osasuna -:-
01:30Pena - Malaga -:-
01:30Utrillas - Valencia -:-
02:00Leioa - Elche -:-
02:00Llanera - UD Logrones -:-
02:00Palencia CA - R. Union -:-
02:00Puertollano C.F. - Girona -:-
02:00Pulpileno - Castellon -:-
02:15Union Adarve - Lugo -:-
02:30Eldense - Rayo Majadahonda -:-
02:45Xerez D.F.C. - Leganes -:-
03:00Ibiza Islas Pitiusas - Tenerife -:-
03:00Villa de Fortuna - Cadiz CF -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

22:00Pisek (Cze) - Bohemians 1905 B (Cze) -:-
23:30First Vienna (Aut) - St. Polten (Aut) -:-

THẾ GIỚI: FIFA Arab Cup

17:00Bahrain - Iraq -:-
20:00Oman - Qatar -:-
23:00Mauritania - United Arab Emirates -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

23:00Costa Rica Nữ - Nicaragua Nữ -:-

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

00:00Kasimpasa - Besiktas -:-

THỔ NHĨ KỲ: Turkish Cup

Giải laoKonyaspor - Vanspor FK 1:1
01:00Gaziantep - Sakaryaspor -:-

THỤY ĐIỂN: Superettan - Tranh trụ hạng

01:00Dalkurd - GAIS -:-
01:00Skovde AIK - Akropolis -:-

TRUNG QUỐC: Jia League

14:00Jiangxi Beidamen - Beijing Technology -:-
18:30Xinjiang Tianshan - Heilongjiang Ice City -:-

TRUNG QUỐC: Yi League - Nhóm Rớt hạng

13:00Hebei Zhuoao - Shaoxing Keqiao Yuejia -:-
13:00Quanzhou Yassin - Xian Wolves -:-

TURKMENISTAN: Yokary Liga

17:00Energetik - Ahal -:-
17:00Merw - FC Asgabat -:-
17:00Nebitci - Kopetdag Asgabat -:-
18:00Altyn Asyr - Sagadam -:-

ÚC: A-League

15:45Wellington Phoenix - WS Wanderers -:-

ÚC: A-League Nữ

13:05Wellington Phoenix Nữ - WS Wanderers Nữ -:-
15:45Canberra Nữ - Melbourne City Nữ -:-

UGANDA: Premier League

19:00HoãnBusoga - URA SC -:-

UKRAINE: Premier League

22:00Shakhtar Donetsk - Lviv -:-

UKRAINE: Youth League

16:30Veres Rivne U19 - Dyn. Kyiv U19 -:-
17:00Metalist 1925 U19 - Kolos Kovalivka U19 -:-
17:00Rukh Lviv U19 - Vorskla Poltava U19 -:-

Ý: Serie A

00:30Torino - Empoli -:-
02:45Lazio - Udinese -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật