TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm qua » Tất cả trận đấu

ANH: Ngoại hạng Anh

02:30Newcastle - Norwich 1:1
03:15Leeds - Crystal Palace 1:0

CHÂU Á: AFF Suzuki Cup - Vòng loại

16:00Brunei - Đông Timor WO -:-

ẤN ĐỘ: ISL

21:00ATK Mohun Bagan - Mumbai City 1:5

ẤN ĐỘ: Santosh Trophy

11:00Kerala FC - Lakshadweep 5:0
13:00Delhi - Uttarakhand 11:1
16:00Madhya Pradesh - Rajasthan 2:2
16:00Odisha - Bihar 5:0
16:30Pondicherry - Andamans & Nicobar 8:0
16:30Punjab - Haryana 2:0

ANGOLA: Girabola

21:00Bravos do Maquis - Petro Atletico 2:3
21:00C.R.D. Libolo - Primeiro de Agosto 0:1
21:30Sporting de Cabinda - Sagrada 1:2
22:00HoãnWiliete - Interclube -:-

ANH: National League

02:45Wrexham - Yeovil 0:2

ANH: National League North

02:45Hereford - Kettering 3:0

ANH: National League South

02:45Oxford City - Ebbsfleet 1:0
02:45Tonbridge - St. Albans 0:0

ANH: NPL Premier Division

02:45HoãnAtherton - Ashton Utd -:-
02:45Morpeth - Basford 2:1
02:45HoãnNantwich - Gainsborough -:-

ANH: Southern League Central Division

02:45Alvechurch - Stourbridge 5:1
02:45Biggleswade Town - Tamworth 2:2
02:45Peterborough Sports - Hednesford 4:1
02:45Stratford - Nuneaton 4:2

ANH: Southern League South Division

02:30HoãnHartley Wintney - Poole -:-
02:45HoãnHarrow - Hayes & Yeading -:-
02:45Hendon - Met. Police 3:0
02:45HoãnKings Langley - Walton Casuals -:-
02:45HoãnWeston-super-Mare - Swindon S -:-

ANH: Isthmian League Premier Division

02:45Bowers & Pitsea - Cray 1:1
02:45Horsham FC - Wingate & Finchley 2:0
02:45Merstham - Bishop's Stortford 2:2
02:45Potters Bar - Carshalton 1:2

ANH: EFL Trophy - Play Offs

02:00Bolton - Fleetwood 1:0
02:00Cambridge Utd - Walsall 2:0
02:00Carlisle - Lincoln 2:1pen
02:00Charlton - Aston Villa U21 2:1
02:00Forest Green - Chelsea U21 1:2pen
02:00Leyton Orient - MK Dons 0:1pen
02:00Rotherham - Port Vale 2:1pen
02:45Accrington - Wigan 1:2pen
02:45Sutton - Stevenage 1:0pen
02:45Swindon - Colchester 1:2
02:45HoãnTranmere - Harrogate -:-

ANH: FA Cup

02:45Exeter - Bradford City 2:1

ANH: FA Trophy

02:45Farsley - Stalybridge 1:0
02:45Liversedge - Lancaster 1:3
02:45Matlock - Marske 3:2
02:45Southport - Darlington 2:1pen
02:45Spennymoor - Chorley 1:0pen
02:45Whitby - Nantwich 0:1

ANH: Premier League U18

20:00Manchester City U18 - Nottingham U18 4:1

Ả RẬP XÊ ÚT: Division 1

19:25Al Akhdoud - Hajer 2:1
21:25Al Qadisiya - Jeddah 3:0
22:15Al Wehda - Najran 0:1

ARGENTINA: Liga Profesional

03:00San Lorenzo - Sarmiento Junin 1:0
05:15Boca Juniors - Newells Old Boys 0:0
07:30Banfield - Independiente 4:1

ARMENIA: Premier League

19:00Noah - Noravank 2:1

ARMENIA: First League

17:00Ararat-Armenia 2 - Urartu 2 0:0
17:30HoãnShirak Gyumri - BKMA 2 -:-

AZERBAIJAN: First Division

17:00Kapaz - Zira 2 2:2
17:00Keshla 2 - Turan 1:1
17:00Neftci Baku 2 - Sabail 2 2:1

BẮC IRELAND: NIFL Premiership

02:45HoãnColeraine - Glentoran -:-
02:45Crusaders - Portadown 2:0
02:45Dungannon - Glenavon 0:2
02:45Larne - Cliftonville 1:1
02:45Linfield - Carrick Rangers 2:0
02:45Warrenpoint - Ballymena 1:2

BẮC MACEDONIA: Macedonian Cup

19:00Makedonija GP - Shkupi 1:0pen
19:00Shkendija - Struga 0:1pen
19:00Sileks - Bregalnica Stip 2:1pen

BẮC VÀ TRUNG MỸ: Giải Vô địch CONCACAF

10:00Comunicaciones (Gtm) - Guastatoya (Gtm) 2:1

BAHRAIN: Bahrain Cup - Giai đoạn 4

22:00Al-Budaiya - Al-Ahli Manama 0:0
22:00Al-Hala - Al-Muharraq 0:2
22:00HoãnAl-Hidd - Al Khalidiyah -:-
22:00Bahrain SC - Malkia 1:0
22:00East Riffa - Sitra 0:0

BA LAN: Division 1

00:00Chrobry Glogow - LKS Lodz 1:0

BA LAN: Division 2

22:00Pogon Siedlce - Ruch Chorzow 1:1

BA LAN: Polish Cup

00:00Korona Kielce - Leczna 1:2
02:45HoãnPiast Gliwice - Gornik Z. -:-
17:45Garbarnia - Lech Poznan 0:4
20:30Termalica B-B. - Rakow 0:2
23:15Arka Gdynia - Zaglebie 2:1

BENIN: Ligue 1

22:00Adjidja - Coton FC 1:3
22:00ASVO - AS Sobemap 1:0
22:00Avrankou Omnisport - Pobe 0:0
22:00Ayema - Dragons 1:0
22:00Bembereke - Dynamique Djougou 1:0
22:00Damissa - Real Sport 0:0
22:00Dynamo Abomey - Soleil 2:1
22:00Dynamo Parakou - Takunnin 2:4
22:00Energie Sports - Espoir 0:1
22:00Pantheres - Buffles du Borgou 1:2
22:00Police - ASPAC 0:0
22:00Requins - Eternel 1:1
22:00Tonnerre - Dadje 0:2

BỈ: Belgian Cup

02:45Seraing - Anderlecht 3:4pen
00:00Eupen - Waregem 3:2aet
00:45Westerlo - Leuven 2:3

BỜ BIỂN NGÀ: Ligue 1

01:00SO Armee - Korhogo 1:0

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal

03:15Braga - Vizela 4:1

BỒ ĐÀO NHA: Campeonato de Portugal

22:00Valadares Gaia - Leca 0:1

BOLIVIA: Division Profesional

02:45San Jose - Oriente Petrolero 0:2
07:00Blooming - Always Ready 1:2

BOTSWANA: Premier League

23:00BDF XI - Gaborone Utd 2:1
23:00Notwane - Masitoaka 0:3
21:00Mogoditshane - Police XI 1:1
21:00Morupule - Gilport Lions 1:0
21:00Security Systems - Extension Gunners 0:2
21:00Sua Flamingoes - Orapa United 2:3
21:00Township Rollers - BR Highlanders 5:0

BRAZIL: Serie A

05:00Juventude - Bragantino 1:0
06:00Flamengo RJ - Ceara 2:1
07:00America MG - Chapecoense-SC 3:0
08:00Cuiaba - Palmeiras 1:3

BULGARIA: Parva Liga

20:00Lok. Plovdiv - Cherno More 1:1
22:30Tsarsko Selo - Levski Sofia 0:1

BULGARIA: Vtora liga

19:30CSKA 1948 Sofia II - Montana 0:1
19:30Hebar - Yantra Gabrovo 2:0
19:30Litex Lovech - Botev Plovdiv II 3:0
19:30Ludogorets II - Minyor Pernik 1:1
19:30Marek - Septemvri Simitli 2:2
19:30Maritsa Plovdiv - Svoge 2:0
19:30Septemvri Sofia - Strumska Slava 2:0

BULGARIA: Third League - North-East

00:00Ustrem Donchevo - Sportist Toshevo 2:2

CHÂU ÂU: World Cup Nữ - Vòng loại

23:00HoãnCộng hòa Séc Nữ - Belarus Nữ -:-
23:00Croatia Nữ - Moldova Nữ 4:0
23:30Lithuania Nữ - Thụy Sĩ Nữ 0:7
23:30Romania Nữ - Ý Nữ 0:5
00:00Đan Mạch Nữ - Nga Nữ 3:1
00:00Đảo Síp Nữ - Iceland Nữ 0:4
00:00Hungary Nữ - Ukraine Nữ 4:2
00:00Slovenia Nữ - Hy Lạp Nữ 0:0
01:00Bồ Đào Nha Nữ - Đức Nữ 1:3
01:00Thụy Điển Nữ - Slovakia Nữ 3:0
02:00Anh Nữ - Latvia Nữ 20:0
02:00Ireland Nữ - Georgia Nữ 11:0
02:00Luxembourg Nữ - Áo Nữ 0:8
02:30Bỉ Nữ - Ba Lan Nữ 4:0
03:00Tây Ban Nha Nữ - Scotland Nữ 8:0
03:10Pháp Nữ - Wales Nữ 2:0
14:00Armenia Nữ - Na Uy Nữ 0:10

CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga

00:00Bohemians - Karvina 3:0

CROATIA: 2. HNL

19:30Cibalia - Bijelo Brdo 1:0

CROATIA: Croatian Cup

00:30Lok. Zagreb - Hajduk Split 3:6
22:00Osijek - Slaven Belupo 1:0pen
00:30D. Zagreb - Rijeka 1:3

ĐÀI LOAN: Premier League

14:00Taipei Tatung - Taiwan Steel 1:4
15:00Hang Yuen - NTUS 3:2
17:00Taichung - Zhanyi Skywalkers 2:0
18:00Taipower - CPC 1:1

ĐỨC: 3. Liga

01:00Munich 1860 - Mannheim 1:3
01:00Wurzburger Kickers - Braunschweig 0:2

ĐỨC: Regionalliga Nordost

01:00Berliner AK 07 - BFC Dynamo 1:3

ĐỨC: Regionalliga Bayern

01:00Eltersdorf - Memmingen 1:3
01:00HoãnUnterhaching - Schweinfurt -:-

ĐỨC: Oberliga Niedersachsen

02:00Hagen/Uthlede - Uphusen 1:0

ĐỨC: Junioren Bundesliga North

22:00Hertha U19 - Cottbus U19 2:0
00:30Dresden U19 - Chemnitzer FC U19 2:0

ĐỨC: Junioren Bundesliga South

00:00Bayern U19 - Augsburg U19 1:2

ESTONIA: Meistriliiga

00:30Levadia - Flora 1:5

GHI-NÊ: Ligue 1

23:00Kamsar - Loubha 0:1

GIBRALTAR: National League

02:45Lincoln Red Imps - Mons Calpe 3:0

HÀ LAN: Derde Divisie

02:00HoãnBarendrecht - SteDoCo -:-
02:00HoãnVVSB - Hoek -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 4

20:00Acheron Kanalaki - Diavolitsi 2:1
20:00Amvrakikos Loutrou - Panachaiki 0:3
20:00Anagennisi Arta - Tilikratis L. 2:1
20:00Nafpaktiakos - Panegialios FC 1:0
20:00Panagriniakos - Aias Gastounis 2:1
20:00PAO Varda - Ethnikos Skoulikadou 1:0

HY LẠP: Greek Cup

20:00Niki Volos - Panetolikos 0:1
22:00Aris - OFI Crete 3:1
22:00Levadiakos - Olympiacos Piraeus 3:2
00:00Panathinaikos - Volos 2:1

INDONESIA: Liga 2 - Vòng 1

15:15Mitra Kukar - Balikpapan 0:1
15:15RANS Cilegon - PSKC Cimahi 3:0
18:15Sulut Utd - Kalteng Putra 2:0

ISRAEL: Ligat ha'Al

00:00Maccabi Petah Tikva - Hapoel Hadera 1:1
00:30Netanya - Ashdod 0:1
01:15Sakhnin - Beitar Jerusalem 2:0
00:00Hapoel Jerusalem - Kiryat Shmona 0:1
00:30Maccabi Tel Aviv - Nof Hagalil 1:1

ISRAEL: Liga Alef North

01:45Hapoel Bnei Faradis - Hapoel Iksal Imad 2:4
01:45Tayibe - Ironi Tiberias 1:1

ISRAEL: Liga Alef South

00:30M. Herzliya - Maccabi Shaarayim FC 2:3

LIBERIA: LFA First Division

22:30HoãnBEA Mountain - LPRC Oiler -:-
22:30Freeport - Heaven Eleven 5:1
22:30MC Breweries - Nimba United 3:1
22:30Mighty Barrolle - Invincible Eleven 1:1
22:30Nimba Kwado - Sandi 1:0
22:30Watanga - LISCR FC 0:1

LIBYA: Premier League

23:00Al Nasr - Al Tahaddi 2:0
20:00Darnes - Khaleej Sirte 0:0
20:30Abu Salim - Al-Athad 0:1
20:30Asswehly - Mahalla Tripoli 0:1
23:00HoãnAl-Ittihad - Al Ahly Tripoli -:-

MALTA: Challenge League

02:30Rabat Ajax - San Gwann 2:7

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura - Play Offs

08:00Tampico Madero - Atl. Morelia 2:2
10:05Leones Negros - Celaya 1:0

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

19:00Jezero - Buducnost 1:2
20:00Zeta - Rudar 2:0
21:00FK Podgorica - Iskra 0:0
22:00Mornar Bar - Decic 1:2
23:00OFK Petrovac - Sutjeska 3:0

MỸ: MLS - Play Offs

07:30New England Revolution - New York City 2:3pen

NAM PHI: Premier League

22:15Marumo Gallants - TS Galaxy 3:1

NA UY: OBOS-ligaen - Thăng hạng - Play Offs

00:00KFUM Oslo - Sogndal 1:0

PARAGUAY: Copa Paraguay

05:00Atl. Tembetary - Libertad Asuncion 0:2

ROMANIA: Romanian Cup

01:30Chindia Targoviste - Sepsi Sf. Gheorghe 1:2
20:30FC Buzau - FC Voluntari 0:1
23:30Politehnica Timisoara - FC Arges 0:1pen

RWANDA: Premier League

20:00Bugesera FC - Rutsiro 0:0
20:00Espoir - Rayon Sport 2:2
20:00Etincelles - Kiyovu 0:2
20:00Etoile de L'Est - Gasogi United 1:0
20:00Gicumbi - AS Kigali 1:2
20:00Police - Marines 1:0

SCOTLAND: Premiership

02:45Motherwell - Dundee Utd 1:0

SCOTLAND: Challenge Cup

02:45Cove Rangers - Rangers B 5:1
02:45Hamilton - Kilmarnock 2:3
02:45Inverness - Raith 0:1pen

SERBIA: Super Liga

00:30Crvena zvezda - FK Vozdovac 1:0

SERBIA: Prva Liga

19:00Graficar Beograd - Buducnost Dobanovci 2:2

SERBIA: Serbian Cup

19:00Rad Beograd - Napredak 1:0
19:00Radnik - Loznica 1:2
19:00TSC Backa Topola - Kolubara 2:1
20:00HoãnCrvena zvezda - Radnicki Nis -:-
22:15Dubocica - Partizan 0:1

SEYCHELLES: First Division League

20:30Northern Dynamo - St John Bosco 0:3

SLOVENIA: 2. SNL

19:00ND Gorica - Nafta 1:0
19:30Krsko - Dob 1:1

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

23:00Azam - Mtibwa Sugar 1:0
23:00Simba - Geita Gold 2:1

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 12

21:15HoãnSD Tenisca - CD Marino -:-

TÂY BAN NHA: Copa del Rey

00:30Naxara - Andorra 0:1
01:00Laguna - Granada CF 0:7
01:00Unami CP - Alaves 0:3
01:00Victoria CF - Villarreal 0:8
02:00Racing Rioja - Cartagena 0:2
02:00Teruel - Alcorcon 0:1
02:00Union Club Ceares - Gijon 0:1
02:30Sanluqueno - Sabadell 2:0
03:00Aguilas FC - Almeria 1:2pen
03:00Albacete - Ferrol 2:1aet
03:00CD Badajoz - Alcoyano 0:3
03:00Ebro - Celta Vigo 0:5
03:00Mollerussa - Getafe 1:5
03:00Montijo - Burgos CF 0:1
22:30Mensajero - Zaragoza 0:1
00:30Bergantinos - Tudelano 2:0

THÁI LAN: Thai League 2

18:00Muangkan Utd - Chiangmai FC 2:1

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

01:30HoãnAnh U17 - Bồ Đào Nha U17 -:-

THẾ GIỚI: FIFA Arab Cup

23:30Qatar - Bahrain 1:0
02:00United Arab Emirates - Syria 2:1
17:00Algeria - Sudan 4:0
20:00Ai Cập - Liban 1:0
23:00Ma Rốc - Palestine 4:0

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

01:00Ma Rốc Nữ - Senegal Nữ 2:0
02:00Paraguay Nữ - Peru Nữ 4:2
03:00Ecuador Nữ - Argentina Nữ 2:2
04:00Cộng hòa Dominican Nữ - Trinidad & Tobago Nữ 1:1
05:30Mexico Nữ - Canada Nữ 0:0
08:00Costa Rica Nữ - Nicaragua Nữ 5:2

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

00:00HoãnTuzlaspor - Erzurum BB -:-

THỔ NHĨ KỲ: Turkish Cup

23:00Adana Demirspor - Serik Belediyespor 5:0
01:00Antalyaspor - Amedspor 4:0
17:00Altinordu - Aksaray Bld. 1:3
17:00Rizespor - Ankaraspor 0:1
18:00Boluspor - 52 Orduspor 4:2
18:00Denizlispor - Agri 1970 3:0
18:00Samsunspor - Usakspor 4:0
19:00Adanaspor AS - Kocaelispor 1:2
19:00Karagumruk - Sariyer 2:0
21:00Alanyaspor - Osmaniyespor 6:0
23:00Kayserispor - Igdir FK 4:0

TRUNG QUỐC: Jia League

18:30Shenyang Urban FC - Sichuan Jiuniu 1:2

ÚC: FFA Cup

15:30Wollongong Wolves - Central Coast Mariners 1:2
16:00Adelaide City - Melbourne Victory 0:1
16:00Hume City - Melbourne City 0:1

UGANDA: Premier League

19:00Gadaffi - Vipers 1:3
19:00Kampala City - BUL 3:1

UKRAINE: Ukrainian Cup

00:00LNZ Cherkasy - Dnipro-1 0:2

URUGUAY: Primera Division - Clausura

02:30Fenix - Boston River 0:0

URUGUAY: Segunda Division - Play Offs

05:00CA Cerro - Defensor Sp. 1:2
07:45Central Esp. - Racing Montevideo 0:0

VENEZUELA: Primera Division - Giai đoạn 2

02:00HủyAtl. Venezuela - Aragua -:-
04:15Hermanos Colmenares - Metropolitanos 4:0
06:30Puerto Cabello - Portuguesa 0:0

Ý: Serie A

00:30Atalanta - Venezia 4:0
00:30Fiorentina - Sampdoria 3:1
02:45Salernitana - Juventus 0:2
02:45Verona - Cagliari 0:0
00:30Bologna - AS Roma 1:0
00:30Inter - Spezia 2:0

Ý: Serie B

00:00Cremonese - Frosinone 1:1
00:00Pisa - Perugia 1:1
02:30L.R. Vicenza - Benevento 2:3
02:30Monza - Cosenza 4:1
02:30Pordenone - Alessandria 2:0
02:30Reggina - Ascoli 1:2
02:30Spal - Lecce 1:3
00:00Parma - Brescia 0:1

Ý: Serie C - Bảng A

20:30Padova - Juventus U23 2:0

Ý: Serie D - Group F

20:30S. N. Notaresco - Matese 1:0

Ý: Coppa Italia Primavera

17:00AS Roma U19 - Cosenza U19 2:0
17:00Atalanta U19 - Cagliari U19 3:2pen
17:00Juventus U19 - Lazio U19 1:0
17:30Empoli U19 - Ascoli U19 4:1
20:30Fiorentina U19 - AC Milan U19 4:3
20:30Inter U19 - Sassuolo U19 0:1pen
20:30Sampdoria U19 - Torino U19 3:2aet
20:30Spal U19 - Verona U19 3:2

ZAMBIA: Super League

20:00Konkola - Nkana 1:1

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật