TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm qua » Tất cả trận đấu

AI CẬP: Egypt Cup

00:00Zamalek - Misr Lel Makkasa 2:0

ALGERIA: Division 1

23:00Constantine - CR Belouizdad 0:0
23:00HoãnCR Belouizdad - Kabylie -:-
23:00Hussein Dey - USM Alger 2:1
23:45MC Alger - Paradou 4:0

ALGERIA: U21 League

16:00Constantine U21 - CR Belouizdad U21 3:1
16:00HoãnCR Belouizdad U21 - Kabylie U21 -:-
16:00Hussein Dey U21 - USM Alger U21 1:2
16:00MC Alger U21 - Paradou U21 0:2

ARGENTINA: Primera Nacional

01:00Tristan Suarez - San Martin S.J. 4:1
01:30Almagro - Santamarina 1:1
01:30Barracas Central - Atl. Rafaela 2:1
03:10Quilmes - Chacarita Juniors 3:1
05:00Estudiantes Rio Cuarto - Belgrano 0:1
07:10Gimnasia Mendoza - Dep. Riestra 1:1
00:00All Boys - Ind. Rivadavia 1:1
00:00Temperley - San Martin T. 0:1

ARGENTINA: Primera B - Apertura

01:10Justo Jose de Urquiza - Sacachispas 0:1
01:30Argentino de Quilmes - Acassuso 1:1
01:30Colegiales - Flandria 2:0
01:30Defensores Unidos - San Miguel 2:0
01:30Deportivo Armenio - UAI Urquiza 2:1
01:30Fenix - Dep. Merlo 1:5
01:30Los Andes - Canuelas 3:1
01:30Villa San Carlos - Talleres (R.E) 0:2

BELARUS: Belarusian Cup

23:00Orsha - FC Gomel 2:6
23:15Molodechno - Energetik-BGU 0:4
23:30Arsenal Dzyarzhynsk - Smorgon 2:1
00:00Dnepr Mogilev - FC Minsk 2:1
21:45Brest Malorita - Slutsk 1:2
22:00Belshina - Rukh Brest 1:3
22:15HoãnUzda - Shakhtyor Soligorsk -:-
22:30Lokomotiv Gomel - Isloch 4:3pen
22:45Smolevichi - Vitebsk 1:3
23:00Lida - Din. Minsk 0:3
23:30Partizan Salihorsk - Sputnik 2:3pen

BENIN: Ligue 1 - Nhóm Championship

22:00AS Cotonou - FC Loto 1:2
22:00ASOS - Bembereke 1:1
22:00Buffles du Borgou - Ayema 0:1
22:00Hodio - Eternel -:-

BRAZIL: Serie B

02:30Brusque - Sampaio Correa 0:0
02:30Confianca - Vila Nova FC 1:0
05:00Goias - Avai 3:0
05:00Ponte Preta - Operario 0:0
07:30Coritiba - Vitoria 1:0
07:30CRB - Brasil de Pelotas 2:1
07:30Remo - Guarani 0:0

BURKINA FASO: Premier League

23:00AS Douanes - ASFA Yennega 3:2
23:00ASEC Koudougou - Sonabel Ouagadougou 0:1
23:00ASF Dioulasso - Kozaf 0:0
23:00AS Police - Leopard St.Camille 0:1
23:00Bobo-Dioulasso - Kadiogo 0:0
23:00Etoile Filante - Rahimo 0:0
23:00Salitas - Majestic 2:0
23:00USFA - Vitesse 0:1
23:00US Ouagadougou - Royal 0:1

CHÂU Á: AFC Champions League - Vòng loại

17:00HủyDaegu (Kor) - Chiangrai Utd (Tha) -:-
21:00Shanghai Port (Chn) - Kaya (Phl) 0:1

CHÂU Á: AFC Cup

15:00Taiwan Steel (Tpe) - Athletic 220 (Mon) 3:0
19:00Eastern AA (Hkg) - Lee Man Warriors (Hkg) 0:1

CHÂU ÂU: Euro

02:00Cộng hòa Séc - Anh 0:1
02:00Croatia - Scotland 3:1
23:00Slovakia - Tây Ban Nha 0:5
23:00Thụy Điển - Ba Lan 3:2

CHÂU ÂU: Champions League - Vòng sơ loại

01:00Folgore (San) - Prishtina (Kos) 0:2
01:00HB Torshavn (Fai) - Inter Escaldes (And) 0:1

CHILÊ: Chilean Cup

23:30Antofagasta - Coquimbo 0:0
23:30Barnechea - Palestino 0:2
05:00Arturo Fernandez Vial - Cobresal 0:0
07:00Deportes Iquique - U. Catolica 1:1
23:30Deportes Temuco - Union La Calera 0:0
23:30D. Puerto Montt - U. Espanola 0:2

ECUADOR: Super Cup

05:00LDU Quito - Delfin 4:2
08:00Barcelona SC - Nueve de Octubre 1:0

ESTONIA: Estonian Cup

23:00Raplamaa - Wolfram 15:0
00:00Viimsi Lovid - Flora U19 0:3

ESWATINI: MTN Premier League

17:30Tambuti - Black Swallows 1:3
17:30Young Buffaloes - Mhlume 3:0
17:45Green Mamba - Manzini Sea Birds 2:0
19:30Malanti Chiefs - Moneni Pirates 2:0
19:30Tambankulu - Royal Leopards 1:2
20:00Mbabane Highlanders - Manzini Wanderers 2:0
20:00Mbabane Swallows - Denver 1:0
20:15Tinyosi - Milling Hotspurs 0:0

GAMBIA: GFA League

23:00Marimoo - Gamtel 0:1

GHANA: Premier League

22:00Asante Kotoko - Karela 2:1
22:00Berekum Chelsea - Elmina Sharks 2:1
22:00Dreams - Eleven Wonders 2:1
22:00Great Olympics - Bechem United 1:0
22:00HoãnMedeama - King Faisal -:-
22:00WAFA - Aduana Stars 3:2

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

23:30Dila Gori - Shukura 1:0
22:00Telavi - Samtredia 2:1
22:30Dinamo Tbilisi - Samgurali 1:2
23:30Saburtalo Tbilisi - Loco. Tbilisi 1:2

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2

20:00Chikhura - Merani Martvili 1:2
20:00Gagra - FC Gareji Sagarejo 3:0
20:00WIT Georgia - Zugdidi 1:2

HÀN QUỐC: K League 2

17:00Asan - Ansan Greeners 0:2

HY LẠP: Football League

21:00Apollon Pontou - PO Triglia 1:1

HY LẠP: Gamma Ethniki - Group 9

21:00Aias Gastounis - Pamisos 1:0
21:00Diavolitsi - Diagoras Vrachneikon 0:0
21:00Ethnikos Skoulikadou - Pallixouriakos 3:0
21:00Nafpaktiakos - PAO Varda 0:1
21:00Thyella Patras - AO Tsilivi 4:1
21:00Zakynthos - Achaiki 0:0

ICELAND: Icelandic Cup

01:00Fjallabyggd - Haukar 1:2
01:00Thor Akureyri - Grindavik 2:1
01:00Volsungur - Leiknir F. 2:1aet

IRAN: Pro League

23:20Foolad - Naft M.I.S 2:0

IRAQ: Super League

20:45Al Simawa - Naft Al-Basra 0:0
00:00Al Quwa Al Jawiya - Al Karkh 3:2

KAZAKHSTAN: Premier League

19:00Zhetysu Taldykorgan - Atyrau 1:2
20:00K. Almaty - Kaspij Aktau 5:1
21:00Taraz - Turan 1:1
22:00Kaisar Kyzylorda - Tobol 1:3

KENYA: Premier League

17:00Tusker - Western Stima 2:1
19:15Gor Mahia - Wazito 0:0
19:15Mathare Utd. - Leopards 1:0

LIBYA: Premier League

21:30Al Akhdar - Shabaab Al Jabal -:-
21:30Al Tahaddi - Darnes -:-
22:00Abu Salim - Olympic Azzaweya -:-

LITHUANIA: I Lyga

23:30Kauno Zalgiris 2 - Banga 2 1:2

LITHUANIA: Lithuanian Cup

22:00Saned J. - Siauliai FA 1:3
00:00Neptunas - Babrungas 1:2pen

MA-RỐC: Botola Pro

03:30Berkane - Wydad 0:2

MỸ: MLS

06:30Orlando City - San Jose Earthquakes 5:0

MỸ: USL Championship

08:00Austin Bold - Colorado Springs 2:3

MỸ: USL League Two

06:00Charlotte Eagles - Tormenta II 0:3
06:00Charlotte Independ. 2 - Peachtree City MOBA 4:1
06:00South Bend Lions - Grand Rapids 1:2
06:30Dalton - Bantams 3:0
07:00Houston FC - Texas United 0:4
07:00Little Rock Rangers - AHFC Royals 1:0

MỸ: NISA - Mùa Xuân

06:00Stumptown Ath. - San Diego 1904 3:1

MỸ: NWSL Nữ

09:00Reign Nữ - Chicago Nữ 2:0

NA UY: OBOS-ligaen

23:00Aalesund - Stjordals Blink 5:1
23:00Asane - Sandnes 2:2
23:00Bryne - KFUM Oslo 1:1
23:00Grorud - Start 1:4
23:00Jerv - Strommen 1:1
23:00Ranheim - Raufoss 4:2
23:00Ull/Kisa - Fredrikstad 3:2
01:00Ham-Kam - Sogndal 2:1

NA UY: Nasjonal U19 CL

17:00HoãnBodo/Glimt U19 - Molde U19 -:-
19:00HoãnViking U19 - Sandnes Ulf U19 -:-
20:30HoãnTromso U19 - Rosenborg U19 -:-
21:00HoãnHaugesund U19 - Bryne U19 -:-
23:00HoãnBrann U19 - Asane U19 -:-
00:00HoãnLillestrom U19 - Kfum Oslo U19 -:-

NA UY: Toppserien Nữ

23:00Rosenborg Nữ - Avaldsnes Nữ 1:0
00:00Sandviken Nữ - Lyn Nữ 5:0
00:00Valerenga Nữ - Arna-Bjornar Nữ 2:0

NGA: Supreme Division Nữ

21:00Lokomotiv Moscow Nữ - Rubin Kazan Nữ 9:0

NHẬT BẢN: J1 League

16:00Vissel Kobe - Yokohama FC 5:0
17:00HoãnHokkaido Consadole Sapporo - Cerezo Osaka -:-
17:00Kashiwa Reysol - Urawa Reds 0:2
17:00Oita Trinita - Kashima Antlers 0:0
17:00Tokushima - FC Tokyo 0:1
17:00Vegalta Sendai - Shimizu S-Pulse 2:3
17:00Yokohama F. Marinos - Sagan Tosu 2:0

NIGER: Ligue 1

22:15Sahel - Urana -:-
22:15SONIDEP - Ader -:-

PARAGUAY: Division Intermedia

02:00Fernando de la Mora - Dep. Capiata 1:0
20:30Atyra - Diaz 2:1
20:30Tacuary - San Lorenzo 1:1
21:003 de Febrero - Deportivo Santani 0:2
21:00Ameliano - Guarani de Trinidad 0:3
21:00Fulgencio Yegros - Rubio Nu 0:3
21:00General Caballero JLM - Sportivo Iteno 3:0

PHẦN LAN: Veikkausliiga

22:30Ilves - Inter Turku 2:1
22:30Lahti - HIFK 0:0

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

22:30JaPS - MiPK 2:2
23:00NJS - Atlantis 0:3
23:00PEPO - Kiffen 0:1

PHẦN LAN: Kakkonen Group B

22:00HJS Akatemia - Honka Akatemia 3:1
22:30PIF Pargas - EPS 2:1
23:00KaaPo - GrIFK 1:1

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

23:00Simba - Mbeya City 4:1
20:00Gwambina - Dodoma Jiji 2:0

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

19:00HủySlovenia U16 - Nga U16 -:-
23:00Nga U17 - Bắc Macedonia U17 0:5

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00CFR Cluj (Rou) - Puskas Academy (Hun) 0:1
23:00Duisburg (Ger) - Schonnebeck (Ger) 2:4
23:00Rapid Vienna (Aut) - Wiener Sport-Club (Aut) 0:4
23:00HủySK Rapid Vienna (Nghiệp dư) (Aut) - Stripfing (Aut) -:-
23:00Slovacko (Cze) - Vyskov (Cze) 6:1
23:00Sp. Subotica (Srb) - FK Krylya Sovetov Samara (Rus) 0:5
23:30Hammarby (Swe) - Osterlen FF (Swe) 1:0
00:00Aschaffenburg (Ger) - Alemannia Haibach (Ger) -:-
00:00BW Linz (Aut) - Vocklamarkt (Aut) 7:3
00:00Ilzer SV (Aut) - Bad Gleichenberg (Aut) 2:3
00:00KRC Harelbeke (Bel) - Kortrijk (Bel) 0:5
00:00Leobendorf (Aut) - Retz (Aut) 7:3
00:00Thalgau (Aut) - A. Salzburg (Aut) 1:3
00:30Drassburg (Aut) - SV Oberwart (Aut) 3:2
00:30Dudelange (Lux) - Hesperange (Lux) 0:1
00:30Salaspils FC (Lat) - Super Nova (Lat) 2:5
00:30Winterthur (Sui) - YF Juventus (Sui) 6:0
01:00Gzira (Mlt) - Hibernians (Mlt) 3:0
01:45East Kilbride (Sco) - Dumbarton (Sco) 2:1
15:00Academica Clinceni (Rou) - Chindia Targoviste (Rou) 1:0
15:00Volgar-Astrakhan (Rus) - Olimp-Dolgoprudny (Rus) 1:0
16:00Podbrezova (Svk) - Z. Moravce-Vrable (Svk) 3:1
16:00Slavia Prague B (Cze) - Chrudim (Cze) 3:3
17:00Rakow (Pol) - Lechia Gdansk (Pol) 2:4
17:00Varbergs (Swe) - Elfsborg (Swe) 1:0
18:00FK Zorya Luhansk (Ukr) - Oleksandriya (Ukr) 3:3
18:00Goteborg (Swe) - Brondby (Den) 1:2
20:00FK Zorya Luhansk (Ukr) - Oleksandriya (Ukr) 2:2
20:00Keciorengucu (Tur) - Din. Bucuresti (Rou) -:-
20:00Legia (Pol) - Krasnodar (Rus) 1:1
20:30Cracovia (Pol) - Frydek-Mistek (Cze) 9:0
21:00Ferencvaros (Hun) - Ludogorets (Bul) 3:1
21:00Leuven (Bel) - Boom (Bel) 4:1
21:30Volgar-Astrakhan (Rus) - Olimp-Dolgoprudny (Rus) -:-
21:30Young Boys (Sui) - Kriens (Sui) 2:1
22:00CSKA 1948 Sofia (Bul) - Slavia Sofia (Bul) 2:3
22:00Pampow (Ger) - Hansa Rostock (Ger) 0:10
22:00SR Brasov (Rou) - Viitorul Constanta (Rou) 0:2
22:00Tsarsko Selo (Bul) - Strumska Slava (Bul) 4:0
22:30Lokomotiv Moscow (Rus) - Zilina (Svk) 3:2
22:30Vrchovina (Cze) - Velke Mezirici (Cze) 0:1
23:00Borac Banja Luka (Bih) - Mura (Slo) 1:0
23:00CSKA Moscow (Rus) - Wiener Neustadt (Aut) 3:1
23:00FK Vozdovac (Srb) - Buducnost (Mne) 1:0
23:00Kapfenberg (Aut) - Leoben (Aut) 2:2
23:00L. Mikulas (Svk) - Pohronie (Svk) 1:0
23:00Metalac (Srb) - Decic (Mne) 1:0
23:00Motorlet Prague (Cze) - Zbuzany (Cze) 3:1
23:00Radnicki 1923 (Srb) - Novi Pazar (Srb) 1:0
23:00Schalke (Ger) - Wesel-Lackhausen (Ger) 8:0
23:00Vojvodina (Srb) - Slask Wroclaw (Pol) 1:0
23:00Znojmo (Cze) - Prerov (Cze) 3:2
23:30Meerbusch (Ger) - Dusseldorf (Ger) 0:11
23:30Radomlje (Slo) - Bravo (Slo) 2:2
23:30Tasmania Berlin (Ger) - Blau Weiss Berlin (Ger) 3:5
00:00Dessel (Bel) - Beerschot VA (Bel) 2:5
00:00Hooikt (Bel) - Lierse K. (Bel) -:-
00:00Oudenaarde (Bel) - Waregem (Bel) 2:4
00:00Rijeka (Cro) - Domzale (Slo) 1:0
00:30Heist (Bel) - St. Gilloise (Bel) 1:3

THẾ GIỚI: FIFA Arab Cup - Vòng loại

00:00Mauritania - Yemen 2:0
00:00Liban - Djibouti 1:0

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

00:00Ljungskile - Tvaakers 2:3
00:30Torns - Assyriska IK 2:2

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norrland

00:00Friska Viljor - Taftea IK 2:2
00:00Storfors AIK - Team TG FF 0:2
00:30Froso IF - Gottne IF 2:1
00:30Stode - IFK Ostersund 3:2

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Svealand

00:30Jarfalla - Upsala 1:1
00:30Osteraker IFK - Karlbergs 2:3
00:45FC Arlanda - IFK Stocksund 1:1

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland

00:30Ullareds IK - Onsala 2:0
00:00BK Astrio - Angelholms 3:2
00:00Frolunda - Savedalens 2:3
00:00Tord - Assyriska BK 3:1
00:00Torslanda - Dalstorps 3:2

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Götaland

00:30Karlskrona - IFK Hassleholm 3:1
00:00Hassleholms IF - Prespa Birlik 0:0
00:00Olympic - Rosengard 1:1
00:15Balkan - Eslovs 0:3

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand

23:00Smedby - Tyreso 1:1
00:00Motala - Syrianska 0:0
00:30United Nordic - Nykopings 2:3

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland

00:00Angered - Lidkopings FK 2:2
00:00Grebbestads - Vanersborgs FK 1:4
00:30Yxhults IK - IFK Skovde 1:1
00:30Karlstad II - Gauthiod 2:2
00:30Oddevold - Tidaholm IFK 7:0

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3

00:30Paradiso - Gossau 1:1

TOGO: Championnat National - Play Offs

22:00AS Togo-Port - Kara 1:2
00:00ASC Kara - OTR 4:0

TRUNG QUỐC: Super League - Giai đoạn 1

17:00HoãnHebei - Changchun Yatai -:-
19:00HoãnWuhan FC - Shanghai Port -:-

UGANDA: Premier League

19:00HoãnBright Stars - Kyetume -:-
19:00HoãnBUL - Vipers -:-
19:00HoãnExpress - Myda -:-
19:00HoãnKampala City - Wakiso Giants -:-
19:00HoãnURA SC - Airtel Kitara -:-

URUGUAY: Primera Division - Apertura

01:00River Plate - Plaza Colonia 0:1
03:15Cerro Largo - Sud America 2:1
05:30Cerrito - Boston River 1:0
23:00Villa Espanola - Rentistas 0:1

UZBEKISTAN: Super League

22:00Metallurg Bekabad - Nasaf Qarshi 2:1
22:00Pakhtakor - Andijan 1:0

Ý: Serie D - Play Offs

21:00Aglianese Calcio - Rimini 2:0
21:00ASD Pineto Calcio - Cynthialbalonga 4:1
21:00Lentigione - Prato 5:1
21:00PDHA - Bra 0:0aet
21:00Trastevere Calcio - Trestina 2:0
22:00S. N. Notaresco - Matese 1:0
22:30Castellanzese - Sanremese 1:0

Ý: Primavera 1 - Play Offs

00:00AS Roma U19 - Atalanta U19 1:2
00:00Juventus U19 - Empoli U19 1:2

Ý: Primavera 1 - Tranh trụ hạng

22:00Lazio U19 - Bologna U19 1:1

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật