TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm qua » Tất cả trận đấu

TÂY BAN NHA: La Liga

00:30Valencia - Girona 1:0
03:00Almeria - Real Madrid 1:2
22:30Ath Bilbao - Mallorca 0:0
00:30Getafe - Atl. Madrid 0:3

AI CẬP: Egypt Cup

01:00Al Ahly - Misr Lel Makkasa 1:0

ANH: Premier League 2

19:00Leeds U21 - Norwich U21 2:2

ANH: Professional Development League

20:00Charlton U21 - Sheffield Utd U21 5:3
20:00Reading U21 - Burnley U21 2:0

ÁO: Regionalliga West - Tyrol

15:30Reichenau - Tirol (Nghiệp dư) 1:1
22:00Motz/Silz - SV Worgl 5:1
22:00Schwaz - Kitzbuhel 3:1
22:00SC Kundl - SC Imst 0:2
22:00Telfs - Kufstein 0:3
22:30Fugen - Hall 4:1

ÁO: Regionalliga West - Salzburg

22:00A. Salzburg - Saalfelden 1:0
22:00Bischofshofen - SAK 1914 3:0
22:00Johann - Wals-Grunau 1:2
22:00Kuchl - USK Anif 0:2
22:00UFC Hallein - Golling 0:5
00:00Grodig - Seekirchen 1:2

ARGENTINA: Liga Profesional

01:30Velez Sarsfield - Gimnasia L.P. 1:1
04:00Argentinos Jrs - Union de Santa Fe 2:0
04:00Estudiantes L.P. - Talleres Cordoba 1:0
06:30Racing Club - Boca Juniors 0:0

ARGENTINA: Primera Nacional

23:00Tristan Suarez - All Boys 0:1
00:45Chacarita Juniors - San Martin S.J. 1:1
01:00Almagro - Deportivo Madryn 1:1
01:00Brown Adrogue - Chaco For Ever 1:2
01:00Def. de Belgrano - San Telmo 0:0
01:00Guillermo Brown - Atletico Atlanta 1:0
02:00Alvarado - Estudiantes Rio Cuarto 0:1
02:30CA Mitre - Villa Dalmine 3:2
03:40San Martin T. - Gimnasia Mendoza 0:0

ARGENTINA: Torneo Federal

01:00Sansinena - Olimpo Bahia Blanca 2:2
01:00Villa Mitre - Camioneros Buenos Aires 3:0
01:30Ferro Gen. Pico - Argentino MM 1:1
01:30Gimnasia E.R. - Racing Cordoba 0:2
01:30Juventud Unida Universitario - Circulo Deportivo 1:0
02:00Cipolletti - Desamparados 2:0
02:00Gimnasia y Tiro - Def. Pronunciamiento 1:0
02:00Sportivo Las Parejas - Central Norte 0:1
04:00Atletico Parana - San Martin Formosa 0:1
06:00Antoniana - Douglas Haig 1:1

ARGENTINA: Primera B - Clausura

01:30Colegiales - San Miguel 2:1

ARGENTINA: Primera C - Clausura

01:30El Porvenir - Real Pilar 1:1
01:30Liniers - Club Lujan 1:2

ARGENTINA: Primera D - Apertura

01:30Deportivo Muniz - Central Ballester 0:1

ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 2

20:00Huracan 2 - Independiente 2 2:2
20:00Lanus 2 - Newells Old Boys 2 2:0
21:00Colon Santa Fe 2 - Central Cordoba 2 5:3
21:00Godoy Cruz 2 - Sarmiento Junin 2 0:2

ARGENTINA: Primera A Nữ

23:00Huracan Nữ - Rosario Central Nữ 1:1
01:00River Plate Nữ - Villa San Carlos Nữ 5:0
20:00Independiente Nữ - San Lorenzo Nữ 1:2
22:00Comunicaciones Nữ - El Porvenir Nữ 1:0

AZERBAIJAN: Premier League

23:30Neftci Baku - Kapaz 5:2

BA LAN: Ekstraklasa

01:00Lech Poznan - Slask Wroclaw 0:1
00:00Korona Kielce - Warta Poznan 0:1

BA LAN: Division 1

23:00Chrobry Glogow - Podbeskidzie 0:1
20:00Puszcza - Termalica B-B. 0:0
23:00Ruch Chorzow - Chojniczanka 1:1

BA LAN: Division 2

23:00Wisla Pulawy - Zaglebie 2 1:2

BELARUS: Vysshaya Liga

23:30Arsenal Dzyarzhynsk - Din. Minsk 0:1
23:30Dnepr Mogilev - Shakhtyor Soligorsk 0:7

BELARUS: Vysshaya Liga Reserve

18:00BATE 2 - Belshina 2 1:1
21:00Arsenal Dzyarzhynsk 2 - Din. Minsk 2 1:3

BỈ: Jupiler League

23:30Leuven - Club Brugge KV 0:3
02:00Waregem - Genk 1:4

BỈ: Challenger Pro League

01:00Anderlecht U23 - Deinze 0:0

BỈ: Belgian Cup - Vòng loại

23:00Bocholter - Entite Manageoise 2:1
23:00Deerlijk Sport - Overijse 0:2
23:00Heist - Achel 3:0
23:00Onhaye - Beringen 2:1pen
00:30City Pirates - OC Charleroi 1:0
00:30Dessel - Wielsbeke 7:1
21:00Virton - Arquet 9:1
00:00Weerstand Koersel - Belisia Bilzen 2:1pen

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal

00:00Vizela - FC Porto 0:1
02:30Vitoria Guimaraes - Estoril 1:0
21:30Maritimo - Chaves 1:2
00:00Arouca - Gil Vicente 1:0

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2

00:00Mafra - Penafiel 3:0

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

02:00Nacional Potosi - Wilstermann 1:0
04:15U. Sucre - Universitario de Vinto 2:1
06:30Oriente Petrolero - Tomayapo 3:0

BOLIVIA: Nacional B - Giai đoạn 1

00:00HoãnMaestranza - GAM Sica Sica -:-
00:00Sur-Car - Deportivo Shalon 3:0
02:00Atletico Warnes - 24 de Septiembre 2:0
02:00CD Enrique Happ - Real Mizque 3:0
02:00Cochabamba - Nueva Cliza 0:0
02:00Municipal Challapata - Real Oruro 1:3
02:00Wils. Cooperativas - Cerveceria 0:1
02:30Comercio Bermejo - Garcia Agreda 1:0
03:00Mariscal Sucre - Vaca Diez 3:4

BRAZIL: Serie A

02:00Ceara - Fortaleza 0:1
02:00Flamengo RJ - Athletico-PR 5:0
02:00Sao Paulo - Bragantino 3:0
04:00America MG - Santos 1:0
05:00Internacional - Fluminense 3:0

BRAZIL: Serie D - Play Offs

01:00Nova Venecia - Portuguesa RJ 2:2
02:00Amazonas - Lagarto 2:1
02:00ASA - Rio Branco 1:0pen
02:00Tocantinopolis - Santa Cruz 1:0

BRAZIL: Brasileiro U20 - Play Offs

02:00Vasco U20 - Palmeiras U20 1:0

BULGARIA: Parva Liga

00:00CSKA Sofia - Septemvri Sofia 1:0
01:00HoãnLudogorets - Levski Sofia -:-
22:00Lok. Sofia - Lok. Plovdiv 0:0
00:30Botev Vratsa - Spartak Varna 1:0

BULGARIA: Vtora liga

00:00Litex Lovech - Ludogorets II 3:1

BULGARIA: Third League - South-West

00:00Septemvri Simitli - Rilski Sportist 2:0
22:00CSKA Sofia II - Vladaya 3:2

CANADA: Canadian Premier League

03:00York Utd - Edmonton 3:2

CHILÊ: Primera Division

02:00La Serena - Huachipato 0:1
04:30Colo Colo - Palestino 1:0
07:00Nublense - U. Espanola 1:2

CHILÊ: Primera B

23:30Rangers - Recoleta 0:1

CHILÊ: Segunda Division

23:00Iberia - Rodelindo 2:2
02:00Real San Joaquin - Lautaro 1:1
03:00Limache - General Velasquez 1:1

COLOMBIA: Primera A - Clausura

04:00Jaguares de Cordoba - Pereira 1:2
06:05Aguilas - Millonarios 0:0
08:10HoãnDep. Cali - Dep. Pasto -:-

COLOMBIA: Primera B - Clausura

03:00Atletico F.C. - Orsomarso 2:1
03:00Valledupar - Tigres 1:1

CỘNG HÒA DOMINICAN: LDF - Giai đoạn Đội thắng

05:00Moca - Jarabacoa 0:0

CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga

00:00Sparta Prague - Sigma Olomouc 2:0

CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP

23:00Myto - Chotikov 2:3
23:00Sokol Radnice - Holysov 3:1

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

00:00Grecia - Cartagines 3:5
06:00Saprissa - San Carlos 3:0
07:00Guadalupe - Guanacasteca 1:0

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Apertura

00:00Municipal Turrialba - San Jose FC 1:0
02:00ADR Jicaral - Quepos Cambute 2:3
04:00Ad Aserri - Santa Ana 5:2
04:00Limon Black Star - Escorpiones 0:1

CROATIA: HNL

23:55Osijek - Varazdin 2:2
02:00Rijeka - Slaven Belupo 0:1

CURAÇAO: Promé Divishon

04:30UNDEBA - Victory Boys 1:1
06:45Jong Colombia - Jong Holland 1:2

ĐAN MẠCH: Superliga

23:00Brondby - Odense 2:0
00:00Aarhus - Lyngby 1:0

ĐẢO FAROE: Premier League

23:00AB Argir - Klaksvik 0:2

ĐỨC: 3. Liga

00:00Duisburg - Freiburg II 3:1

ECUADOR: Liga Pro - Giai đoạn 2

01:00Cumbaya - Macara 1:0
03:30Tecnico U. - Guayaquil City 3:1
06:00LDU Quito - Emelec 2:0

ESTONIA: Esiliiga

23:00Nomme Utd - Paide Linnameeskond U21 4:1
23:00Tulevik - Viimsi JK 1:0

GAMBIA: GFA League

23:00Team Rhino - Hawks 0:1

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

00:00Dila Gori - Dinamo Batumi 0:1
23:00Saburtalo Tbilisi - Torpedo Kutaisi 2:4

GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura

00:00Coban Imperial - Antigua 3:1
00:00Deportivo Achuapa - Iztapa 1:1

HÀN QUỐC: K League 1

16:00Gangwon - Suwon FC 2:3
17:00Gimcheon Sangmu - Seoul 1:2

HONDURAS: Liga Nacional - Apertura

04:00Olancho - Olimpia 0:1
05:00Motagua - Marathon 4:1
05:00Real Espana - Victoria 2:1

HUNGARY: OTP Bank Liga

23:00Kisvarda - Puskas Academy 1:1
01:00Ferencvaros - MOL Fehervar 4:0
01:00Honved - Paks 3:3

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

00:00Ajka - Kozarmisleny SE 4:2
00:00Kazincbarcikai - Budafoki 2:1
00:00MTK Budapest - Dorogi 5:2
00:00Pecsi MFC - Mosonmagyarovari TE 2:1
00:00Siofok - Nyiregyhaza 1:0

HUNGARY: NB III - West

00:00Kaposvar - Teskand 1:2

ICELAND: Besta-deild karla

23:00KA Akureyri - Akranes 3:0
23:00Vestmannaeyjar - Hafnarfjordur 4:1
02:15Valur - Stjarnan 6:1

ICELAND: Lengjudeildin

01:00Grindavik - Kordrengir 2:0
01:00Thor Akureyri - Kopavogur 2:0

INDONESIA: Liga 1

18:15RANS Nusantara - PSM Makassar 1:2

IRELAND: Premier Division

23:00St. Patricks - Sligo Rovers 1:0

LATVIA: Optibet Virsliga

22:00BFC Daugavpils - Riga FC 0:4

LITHUANIA: A Lyga

00:00Banga - Suduva 0:0

LITHUANIA: I Lyga

21:00Marijampole City - FK Minija 2:0

LUXEMBOURG: National Division

23:00UNA Strassen - Differdange 3:2
23:30Niedercorn - Dudelange 2:3
00:00Hostert - Hesperange 0:4
00:00Jeunesse Esch - Kaerjeng 0:0
00:30Mondercange - Ettelbruck 1:2

MALAYSIA: Premier League

15:45Kelantan United - UiTM 3:1
20:00Selangor 2 - Terengganu 2 0:2

MEXICO: Liga MX - Apertura

05:00Cruz Azul - Toluca 2:3
07:05U.A.N.L.- Tigres - Santos Laguna 2:0

MEXICO: Liga MX Nữ - Apertura

00:00Puebla Nữ - Club Tijuana Nữ 3:2
05:00Atl. San Luis Nữ - Juarez Nữ 2:0

MOLDOVA: Super Liga

00:00Milsami - Petrocub 1:0

MỸ: MLS

08:00Nashville SC - Minnesota United 1:2
09:00Seattle Sounders - Real Salt Lake 1:2

MỸ: USL Championship

07:00LA Galaxy 2 - New Mexico 2:2

MỸ: MLS Next Pro

04:00Vancouver Whitecaps 2 - St. Louis City 2 1:4
05:00Cincinnati 2 - Columbus Crew 2 4:3pen
05:00New England Revolution II - Chicago Fire II 1:0
05:00Philadelphia Union II - Inter Miami II 3:2pen
05:00Sporting Kansas City II - Portland Timbers 2 2:0
08:00Houston Dynamo 2 - Colorado Rapids 2 1:2pen

MỸ: NISA

06:00Syracuse Pulse - Chattanooga 3:0

MỸ: NWSL Nữ

02:00Reign Nữ - Gotham Nữ 4:1
07:00Angel City Nữ - Chicago Nữ 1:0

MYANMAR: National League

15:30Sagaing - Ispe FC 0:1

NA UY: Eliteserien

23:00Jerv - Lillestrom 1:0
23:00Tromso - Kristiansund 2:1
01:00Ham-Kam - Valerenga 1:1

NA UY: OBOS-ligaen

23:00Brann - Raufoss 3:0
23:00KFUM Oslo - Sandnes 3:2
23:00Mjondalen - Sogndal 0:4
23:00Skeid - Asane 2:0
23:00Stjordals Blink - Stabaek 3:2

NA UY: Division 2 - Group 2

00:00Valerenga 2 - Eidsvold TF 5:2

NA UY: Hạng 3 - Bảng 1

22:00Froya - Stabaek 2 4:1
00:00Kjelsas 2 - Lyn 2:2

NA UY: Hạng 3 - Bảng 3

23:30Brodd - Brann 2 1:4
00:00Lysekloster - Haugesund 2 3:0

NA UY: Hạng 3 - Bảng 6

22:00Funnefoss/Vormsund - Tromso 2 5:3
00:00Stromsgodset 2 - Skjetten 8:1

NGA: Premier League

00:00Spartak Moscow - Sochi 3:0

NGA: FNL

23:00Alania Vladikavkaz - Neftekhimik 1:0
23:00Krasnodar 2 - Akron Togliatti 0:1
23:30Rubin Kazan - Kuban 3:0

NGA: FNL 2 - Bảng 1

23:00R. Volgograd - Biolog 2:1
23:30FK Chayka - Legion Dynamo 6:1

NGA: FNL 2 - Bảng 2

20:00Rodina Moscow U21 - Zvezda St. Peterburg 0:0
21:00Khimik - Dynamo Moscow 2 0:1

NGA: FNL 2 - Bảng 3

23:00Sakhalinets - FK Strogino Moscow 1:1
18:00Arsenal Tula 2 - Lipetsk 2:1
21:00Peresvet Podolsk - Ryazan 0:1

NICARAGUA: Liga Primera - Apertura

04:00HoãnEsteli - Diriangen -:-
04:00Juventus Managua - Ferretti 0:1
04:00Sport Sebaco - Managua FC 2:1
04:00UNAN-Managua - Matagalpa 3:0

PANAMA: LPF - Clausura

06:15Chiriqui - Veraguas 1:1

PARAGUAY: Primera Division - Clausura

02:30Olimpia Asuncion - Cerro Porteno 2:0
05:30Guarani - Nacional Asuncion 1:1

PERU: Liga 1 - Clausura

23:00Alianza Atl. - Cesar Vallejo 3:0
01:00Grau - Dep. Municipal 2:1
01:15Sport Boys - Cienciano 2:1
03:30Sport Huancayo - Cajamarca 4:0

PERU: Liga 2 - Clausura

03:00Llacuabamba - Alfonso Ugarte 2:3
03:00Pirata - Chavelines 1:0
03:00Santos - Union Comercio 1:0
03:30Los Chankas - Cusco 1:1
03:30Union Huaral - Alianza Huanuco 1:1

PERU: Liga Women

01:00U. San Martin Nữ - Atletico Trujillo Nữ 2:3
03:00Cajamarca Nữ - Sport Boys Nữ 1:0

PHẦN LAN: Veikkausliiga

22:00HIFK - SJK 0:2

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

23:15KuPS Akatemia - NJS 1:1

PHẦN LAN: Kakkonen Group B

23:00Ilves 2 - Tampere Utd 1:3

PHÁP: Ligue 1

01:45Brest - Marseille 1:1

PHÁP: National

23:30Nancy - Bourg en Bresse 1:2

QATAR: QSL

21:25Al Sailiya - Qatar SC 1:2
23:35Al Wakra - Umm-Salal 4:0

ROMANIA: Liga 1

01:30FCSB - Chindia Targoviste 3:2
21:00FC Voluntari - Sepsi Sf. Gheorghe 0:0
23:30Farul Constanta - FC Hermannstadt 0:0

ROMANIA: Liga 2

16:30CSM Slatina - Steaua Bucuresti 1:2

SERBIA: Super Liga

00:00Mladost - Radnik 3:2
00:00Sp. Subotica - Javor 2:2
00:30Mladost GAT - Partizan 0:1
22:00Radnicki 1923 - Cukaricki 1:1

SERBIA: Prva Liga

00:00Macva - Radnicki Beograd 2:1
00:00Rad Beograd - Graficar Beograd 0:3

SLOVAKIA: Fortuna liga

23:00L. Mikulas - Slovan Bratislava 1:5
23:00Michalovce - Trnava 0:4
01:30Dun. Streda - Banska Bystrica 3:0

SLOVENIA: Prva liga

01:15Domzale - Maribor 3:2

SLOVENIA: 3. SNL - East

00:00Brezice - Podvinci 4:3

SOMALIA: Nation Link Telecom Championship

19:30Horseed - Mogadishu City 2:2

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

20:00Ihefu - Ruvu Shooting 0:1
23:00Namungo - Mtibwa Sugar 2:2

TÂY BAN NHA: La Liga 2

00:30UD Ibiza - Granada CF 0:2
03:00Burgos CF - Malaga 1:0
22:30R. Oviedo - Andorra 0:1
00:30Lugo - Albacete 1:2

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:15Melita FC (Mlt) - Naxxar Lions (Mlt) 0:2
00:00Al Wehda (Sau) - Murcia (Esp) 0:3
00:00Badalona (Esp) - Barcelona B (Esp) 0:2
00:00Caspe (Esp) - Binefar (Esp) 1:0
01:00Atletico de Porcuna (Esp) - Mancha (Esp) 0:0
01:00Estepona (Esp) - Atl. Madrid B (Esp) 0:4
01:00San Cristobal CP (Esp) - Prat (Esp) 1:1
16:00Shakhtar Donetsk (Ukr) - Al-Fateh (Sau) 5:0
23:00Shakhtar Donetsk (Ukr) - Al-Fateh (Sau) 1:3
00:00Aguilas FC (Esp) - Lorca Deportiva (Esp) 0:0
00:30Esperance Tunis (Tun) - CR Belouizdad (Alg) 1:0

THẾ GIỚI: World Cup Nữ U20

00:00Nhật Bản U20 W - Ghana U20 Nữ 2:0
04:00Hàn Quốc U20 Nữ - Nigeria U20 Nữ 0:1
06:00Mỹ U20 Nữ - Hà Lan U20 Nữ 0:3
09:00Pháp U20 Nữ - Canada U20 Nữ 3:1

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB Nữ

03:00AC Milan Nữ (Ita) - Beleza Nữ (Jpn) 3:1
06:00Tottenham Nữ (Eng) - Club America Nữ (Mex) 1:2

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

23:15Gaziantep - Ankaragucu 1:0
23:15Umraniyespor - Antalyaspor 0:1
01:45Alanyaspor - Besiktas 3:3
23:15Konyaspor - Basaksehir 0:0

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

00:00Sakaryaspor - Goztepe 0:1
23:00Adanaspor AS - Tuzlaspor 1:1

THỔ NHĨ KỲ: Rezerv Lig

21:00Gaziantep 2 - Ankaragucu 2 0:0
21:00Umraniyespor 2 - Antalyaspor 2 3:2
22:00Alanyaspor 2 - Besiktas 2 0:3

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

00:00Hacken - Mjallby 1:0
00:10Goteborg - Hammarby 0:1

THỤY ĐIỂN: Superettan

00:00Brage - Landskrona 1:1
00:00Brommapojkarna - AFC Eskilstuna 1:0

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

00:00Olympic - IFK Malmo 2:0
00:30Qviding - Trollhattan 1:2

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland

00:00Hoganas - Varbergs GIF 1:2

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Nữ

00:00Djurgarden Nữ - Linkoping Nữ 1:2

TRUNG QUỐC: Super League

19:00Hebei - Shandong Taishan 0:7
19:00Tianjin Jinmen Tiger - Changchun Yatai 2:2

ÚC: NPL Western Australia

18:30Perth Glory U21 - Perth RedStar 3:4

URUGUAY: Primera Division - Clausura

01:30Liverpool M. - Nacional 0:1

URUGUAY: Segunda Division

04:15Miramar - CA Cerro 4:1

VENEZUELA: Primera Division

04:00Hermanos Colmenares - Universidad Central 2:0
06:15Dep. Tachira - Carabobo 0:0

Ý: Serie A

23:30Fiorentina - Cremonese 3:2
23:30Lazio - Bologna 2:1
01:45Salernitana - AS Roma 0:1
01:45Spezia - Empoli 1:0
23:30Verona - Napoli 2:5

Ý: Serie B

01:45Ascoli - Ternana 2:1
01:45Benevento - Cosenza 0:1
01:45Brescia - Sudtirol 2:0
01:45Modena - Frosinone 0:1
01:45Spal - Reggina 1:3
01:45Venezia - Genoa 1:2

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật