Bóng đá » 07.05.2024 » Tất cả trận đấu
ANH: Ngoại hạng Anh
02:00Crystal Palace - Manchester Utd -:-AI CẬP: Premier League
23:00El Gaish - Al Masry -:-23:00Pyramids - Future FC -:-
23:00Al Ahly - Al Ittihad -:-
ANH: League Two - Play Offs
23:30Crewe - Doncaster -:-ANH: Premier League 2 - Play Offs
01:00Fulham U21 - Nottingham U21 -:-ANH: Professional Development League
19:00Bristol City U21 - Charlton U21 -:-19:00Peterborough U21 - Coventry U21 -:-
19:00QPR U21 - Barnsley U21 -:-
ANH: Premier League U18
17:00Southampton U18 - Chelsea U18 -:-18:00Crystal Palace U18 - West Ham U18 -:-
18:30Sunderland U18 - Blackburn U18 -:-
00:00Middlesbrough U18 - Newcastle Utd U18 -:-
ÁO: Regionalliga Central
00:00SC Weiz - Weindorf St. Anna -:-ÁO: Steiermark
00:00Hartberg (Nghiệp dư) - Lebring -:-00:00Ilzer SV - Stadtwerke Bruck/Mur -:-
00:00Lafnitz (Nghiệp dư) - Hohenhaus Schladming -:-
00:00SV Frauental - Koflach -:-
00:00SV Union Gnas - Furstenfeld -:-
00:00SV Wildon - Heiligenkreuz -:-
00:00UFC Fehring - Kalsdorf -:-
00:00Weinland Gamlitz - Tillmitsch -:-
Ả RẬP XÊ ÚT: Saudi Professional League
01:00Al Ahli SC - Al Hilal -:-Ả RẬP XÊ ÚT: Division 1
23:30Al Jabalain - Al Ain -:-00:50Ohod - Al Qadisiya -:-
22:55Hajer - Al Kholood -:-
23:20Al Najma - Al Safa -:-
23:20Jeddah - Al-Faisaly -:-
ARGENTINA: Torneo Federal
06:35Sportivo Belgrano - Douglas Haig -:-ARGENTINA: Primera B - Apertura
07:10Fenix - Colegiales -:-ARGENTINA: Primera C - Apertura
01:30Berazategui - Leandro N. Alem -:-ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura
01:00Estrella Del Sur - Nautico Hacoaj -:-01:30Barrancas - Atletico Pilar -:-
ARMENIA: Premier League
19:00West Armenia - Urartu -:-22:00Ararat-Armenia - BKMA -:-
ARUBA: Division di Honor - Tranh trụ hạng
06:00Caiquetio - CDRA -:-08:00Sport Boys - Caravel -:-
BA LAN: Ekstraklasa
00:00Pogon Szczecin - Puszcza -:-BA LAN: Division 1
23:00Zaglebie Sosnowiec - Wisla -:-BA LAN: Division 2
23:15GKS Jastrzebie - Chojniczanka -:-BANGLADESH: Federation Cup - Play Offs
16:00Mohammedan - Bangladesh Police -:-BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2
02:15AVS - Mafra -:-BRAZIL: Serie A
06:00HoãnJuventude - Atletico GO -:-BRAZIL: Serie B
05:00Ceara - CRB -:-06:00Ponte Preta - Amazonas -:-
07:00Santos - Guarani -:-
BRAZIL: Serie C - Giai đoạn 1
06:00Londrina - CSA -:-06:00Sao Bernardo - Ferroviario -:-
BRAZIL: Serie D
06:00Aguia De Maraba - Fluminense-PI -:-BRAZIL: Gaucho 2
05:30HoãnVeranopolis - Passo Fundo -:-BRAZIL: Goiano 2
05:00Gremio Anapolis - Ouvidorense -:-BRAZIL: Matogrossense 2
06:00Operario FC - Atletico MT -:-BRAZIL: Catarinense U20
01:00Chapecoense-SC U20 - Barra FC U20 -:-BRAZIL: Brasileiro Nữ
02:30Botafogo RJ Nữ - Corinthians Nữ -:-07:00America Mineiro Nữ - Flamengo Nữ -:-
BRAZIL: Brasileiro A2 Nữ
01:00VF4 Nữ - Recanto Nữ -:-BRAZIL: Brasileiro A3 Nữ
02:00Tiradentes Nữ - Paysandu PA Nữ -:-BULGARIA: Parva Liga - Conference League Group
00:15Botev Plovdiv - CSKA 1948 Sofia -:-CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: UAE League
23:45Al Bataeh - Al Wasl -:-23:45Shabab Al-Ahli Dubai - Al Sharjah -:-
23:45Al Wahda - Al Nasr -:-
CANADA: Championship
22:00Forge - CF Montreal -:-CHAD: Premiere Division - LPFN
21:45Emat - Agri - Tchad -:-CHÂU Á: Cúp bóng đá châu Á U17 nữ
15:00Trung Quốc U17 Nữ - Úc U17 Nữ -:-18:00Nhật Bản U17 Nữ - Thái Lan U17 Nữ -:-
CHÂU ÂU: Euro U17 Nữ
23:30Tây Ban Nha U17 Nữ - Bồ Đào Nha U17 Nữ -:-CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Rớt hạng
18:30US Panda - Groupe Bazano -:-20:30Simba - Blessing -:-
CHILÊ: Primera B
05:00La Serena - San Marcos de Arica -:-COLOMBIA: Primera B - Apertura
04:00Inter Palmira - Huila -:-07:00Llaneros - Real Santander -:-
07:30Quindio - Cucuta -:-
CỘNG HÒA SÉC: Jihocesky KP
22:30Rudolfov - Hluboka nad Vltavou -:-ĐAN MẠCH: Superliga - Nhóm Rớt hạng
00:00Vejle - Odense -:-ĐỨC: 2. Bundesliga
23:30VfL Osnabruck - Schalke -:-ĐỨC: Regionalliga West
00:00Wuppertal - Dusseldorf II -:-ĐỨC: Oberliga Bremen
00:00Werder Bremen II - Oberneuland -:-ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
00:00Dudenhofen - Eintracht Trier -:-ĐỨC: Bundesliga Nữ
00:301.FC Nurnberg Nữ - RB Leipzig Nữ -:-ECUADOR: Liga Pro - Giai đoạn 1
07:00Tecnico U. - Imbabura -:-ESTONIA: Esiliiga
23:00Levadia U21 - Tallinna Kalev U21 -:-HÀ LAN: Eredivisie
01:00Excelsior - Nijmegen -:-HỒNG KÔNG: Premier League
18:45Tai Po - Hong Kong FC -:-HUNGARY: Merkantil Bank Liga
01:00Honved - Vasas -:-ICELAND: Besta-deild karla
02:15Breidablik - Valur -:-IRAN: Pro League
23:00Foolad - Tractor -:-23:00Malavan - Havadar SC -:-
00:00Esteghlal F.C. - Zob Ahan -:-
IRELAND: Premier Division
23:00Bohemians - Galway -:-23:00Shamrock Rovers - Waterford -:-
23:00Sligo Rovers - St. Patricks -:-
01:45Derry City - Shelbourne -:-
IRELAND: Division 1
23:00Bray - Finn Harps -:-23:00Cork City - Wexford -:-
23:00Longford - Kerry -:-
23:00Treaty United - Athlone -:-
23:00UC Dublin - Cobh Ramblers -:-
ISRAEL: Ligat ha'Al - Nhóm Championship
00:30Sakhnin - Maccabi Tel Aviv -:-ISRAEL: Ligat ha'Al - Nhóm Rớt hạng
00:30Beitar Jerusalem - SC Ashdod -:-00:30Hapoel Hadera - Maccabi Petah Tikva -:-
ISRAEL: Leumit League - Nhóm Rớt hạng
23:00H. Akko - Hap. Ramat Gan -:-23:00Hapoel Afula - Ihud Bnei Shfaram -:-
23:00MS Kafr Qasim - H. Ironi Rishon -:-
23:00Nes Tziona - Hapoel Kfar Saba -:-
ISRAEL: Leumit League - Nhóm Thăng hạng
23:00Bnei Yehuda - Maccabi Jaffa -:-23:00Hapoel Umm al-Fahm - M. Herzliya -:-
23:00Kiryat Shmona - Ironi Tiberias -:-
23:00Nof Hagalil - Ramat Hasharon -:-
JORDAN: Jordan Cup
00:45Moghayer Al Sarhan - Al Wehdat -:-KUWAIT: Premier League - Nhóm Championship
23:00Al-Fahaheel - Al Kuwait -:-21:35Al Naser - Al Arabi -:-
00:25Al Salmiya - Al Qadisiya -:-
LATVIA: Virsliga
21:30Grobina - BFC Daugavpils -:-22:00Tukums 2000 - Jelgava -:-
LITHUANIA: Lithuanian Cup
23:00Dainava Alytus - Hegelmann -:-23:30Zalgiris - FK Panevezys -:-
00:15VGTU Vilkai - Ukmerge -:-
21:00Tauras Taurage - Siauliai FA -:-
21:30FK Minija - Suduva -:-
21:30Riteriai - Banga -:-
23:00Atmosfera - BFA Vilnius -:-
23:00BE1 NFA - Ekranas -:-
23:00Garliava - Kauno Zalgiris -:-
23:00Nemunas - Sveikata -:-
MALTA: FA Trophy
00:00Floriana - Gzira -:-MYANMAR: MNL League Cup
16:00University - Shwe Pyi Thar -:-16:30Chinland - Mahar United -:-
NAM PHI: Premier League
00:30Cape Town City - Swallows -:-00:30Kaizer Chiefs - TS Galaxy -:-
00:30HoãnRoyal AM - Mamelodi Sundowns -:-
00:30Royal AM - Cape Town Spurs -:-
00:30Supersport Utd - Sekhukhune -:-
NA UY: Division 2 - Group 1
23:00Flekkeroy - Viking 2 -:-NA UY: Hạng 3 - Bảng 1
00:00Djerv 1919 - Haugesund 2 -:-NA UY: Hạng 3 - Bảng 3
00:00Assiden - KFUM-Kameratene Oslo 2 -:-00:00Ullern - Sarpsborg 08 2 -:-
NA UY: Hạng 3 - Bảng 5
23:00Skedsmo - Kristiansund 2 -:-00:00Molde 2 - Spjelkavik -:-
NA UY: Hạng 3 - Bảng 6
23:00Ham-Kam 2 - Elverum -:-NGA: Premier League
00:30CSKA Moscow - Rubin Kazan -:-00:30Lokomotiv Moscow - FK Rostov -:-
NIGER: Super Ligue
22:15Akokana - Olympic Niamey -:-22:15Jangorzo - Sahel -:-
22:15Urana - Liberte -:-
OMAN: Professional League
21:00Al Nasr - Al-Wahda -:-23:20Bahla - Al Seeb -:-
PARAGUAY: Division Intermedia
04:15Resistencia - Sp. Carapegua -:-06:30Encarnacion FC - Guairena -:-
PERU: Liga 1 - Apertura
02:30Grau - Sport Huancayo -:-PHẦN LAN: Suomen Cup
00:05PPJ - JaPS 2 -:-PHÁP: Ligue 1
02:00Lille - Lyon -:-QATAR: Emir Cup
00:00Al Arabi - Al Sailiya -:-00:00Al-Gharafa - Al Ahli Doha -:-
00:00Al Rayyan - Al Khor -:-
00:00Al-Sadd - Al Markhiya -:-
00:00Al Wakra - Muaither SC -:-
00:00Qatar SC - Al-Waab -:-
00:00Umm-Salal - Al Bidda -:-
ROMANIA: Liga 1 - Nhóm Championship
01:00Univ. Craiova - FCSB -:-ROMANIA: Liga 2 - Nhóm Championship
23:00Gloria Buzau - Unirea Slobozia -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 5 - Nhóm Rớt hạng
22:00Sepsi Sf. Gheorghe 2 - Tarlungeni -:-22:00Targu Secuiesc - Odorheiu -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 5 - Nhóm Thăng hạng
22:00Campulung - Kids Tampa Brasov -:-22:00Olimpic Zarnesti - Cetate Rasnov -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 6 - Nhóm Thăng hạng
22:00Cetatea - Viitorul Daesti -:-22:00Ramnicu Valcea - Vedita Colonesti -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Nhóm Rớt hạng
22:00Gilortul Tg. Carbunesti - CS U Craiova 2 -:-22:00Jiul Petrosani - Turceni -:-
22:00Lupac - U Craiova 1948 2 -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Nhóm Thăng hạng
22:00CSO Filiasi - Viitorul Simian -:-22:00Ghiroda & Giarmata Vii - CSM Deva -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Nhóm Rớt hạng
22:00Soimii Lipova - Progresul Pecica -:-22:00Teuz Cermei - Ineu -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Nhóm Thăng hạng
22:00FC Bihor - Phoenix Buzias -:-22:00Politehnica Timisoara - Peciu Nou -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Nhóm Rớt hạng
22:00Avantul Reghin - Viitorul Cluj -:-22:00Targu Mures 1898 - Unirea Alba-Iulia -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Nhóm Rớt hạng
22:00Satu Mare - Baia Mare -:-22:00Victoria Carei - Baile Felix -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Nhóm Thăng hạng
22:00CSM Satu Mare - Santandrei -:-22:00CSM Zalau - Sighetu Marmatiei -:-
SERBIA: Super Liga - Nhóm Rớt hạng
19:00IMT Novi Beograd - Novi Pazar -:-23:00Radnik - Javor -:-
23:00Sp. Subotica - Radnicki Nis -:-
00:00Vozdovac - Zeleznicar Pancevo -:-
SIERRA LEONE: Premier League
23:30Real Republicans - SLIFA -:-23:30Old Edwardians - Ports Authority -:-
SÍP: Cyta Championship - Nhóm Rớt hạng
23:00Achnas - AEL Limassol -:-23:00Karmiotissa - Nea Salamis -:-
23:00Othellos Athienou - Doxa -:-
SOMALIA: Giải quốc gia
19:30Gaadiidka - Horseed -:-TANZANIA: Ligi Kuu Bara
00:30Coastal Union - Tanzania Prisons -:-THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ
15:00Thổ Nhĩ Kỳ U16 Nữ - Azerbaijan U16 Nữ -:-16:00Croatia U16 Nữ - Hungary U16 Nữ -:-
18:00Belarus U16 Nữ - Kazakhstan U16 Nữ -:-
22:00Israel U16 Nữ - Hy Lạp U16 Nữ -:-
THỔ NHĨ KỲ: Super Lig
00:00Antalyaspor - Pendikspor -:-00:00Konyaspor - Fenerbahce -:-
THỔ NHĨ KỲ: Turkish Cup
00:30Besiktas - Ankaragucu -:-THỤY ĐIỂN: Allsvenskan
00:10GAIS - Goteborg -:-THỤY ĐIỂN: Superettan
00:00Varberg - Trelleborg -:-00:00Orgryte - Helsingborg -:-
TURKMENISTAN: Yokary Liga
19:00FC Asgabat - Sagadam -:-ÚC: NSW League One
17:00Nepean - Hakoah Sydney -:-UGANDA: Premier League
20:00Gadaffi - Maroons -:-20:00Mbarara City - URA SC -:-
23:00Kampala City - UPDF -:-
UZBEKISTAN: Super League
20:00Din. Samarkand - Olympic -:-20:00Pakhtakor - Metallurg Bekabad -:-
21:00OKMK - Nasaf Qarshi -:-
VIỆT NAM: Vô địch Quốc gia Nữ
16:00Hà Nội 2 Nữ - Hà Nội Nữ -:-16:00TKS Việt Nam Nữ - Phong Phú Hà Nam Nữ -:-
Ý: Serie A
23:00Salernitana - Atalanta -:-01:45Udinese - Napoli -:-
Ý: Serie C - Lên hạng - Play Offs
20:00Taranto - Latina -:-Ý: Serie A Nữ - Nhóm Championship
23:00Fiorentina Nữ - Juventus Nữ -:-Ý: Serie B Nữ
01:30Pavia Nữ - Parma Nữ -:-Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »
m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật