TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Ngày mai » Tất cả trận đấu

CHÂU ÂU: Champions League - Vòng loại

00:00Neftci Baku (Aze) - Olympiacos Piraeus (Gre) -:-
00:00Sheriff Tiraspol (Mda) - Alashkert (Arm) -:-
00:30CFR Cluj (Rou) - Lincoln Red Imps (Gib) -:-
00:45Midtjylland (Den) - Celtic (Sco) -:-
01:00Galatasaray (Tur) - PSV (Ned) -:-
01:00Ludogorets (Bul) - Mura (Slo) -:-
01:15Young Boys (Sui) - Slovan Bratislava (Svk) -:-
01:30FK Crvena zvezda (Srb) - K. Almaty (Kaz) -:-
01:30Sparta Prague (Cze) - Rapid Vienna (Aut) -:-

AI CẬP: Premier League

00:00Aswan SC - Al Ahly -:-

ÁO: Regionalliga West - Salzburg

23:30USK Anif - Wals-Grunau -:-
00:00Bischofshofen - A. Salzburg -:-

ÁO: Regionalliga West - Vorarlberg

23:30Admira Dornbirn - A. Lustenau (Nghiệp dư) -:-
23:30Dornbirner SV - Lauterach -:-
23:30RW Rankweil - Bregenz -:-
00:00Hohenems - Brauerei Egg -:-

ÁO: OFB Cup

00:00Kuchl - BW Linz -:-

ARGENTINA: Liga Profesional

00:15Godoy Cruz - Atl. Tucuman -:-
00:15Union de Santa Fe - Banfield -:-
02:30Sarmiento Junin - Platense -:-
02:30Velez Sarsfield - Defensa y Justicia -:-
04:45Independiente - Patronato -:-
07:00Lanus - River Plate -:-
00:15Central Cordoba - Talleres Cordoba -:-

BẮC IRELAND: Premiership Nữ

01:45Derry City Nữ - Sion Swifts Nữ -:-
01:45Glentoran Nữ - Linfield Nữ -:-
02:00Crusaders Nữ - Cliftonville Nữ -:-

BANGLADESH: Premier League

17:00HoãnBashundara Kings - Sheikh Jamal -:-
17:00HoãnMuktijoddha Sangsad - Baridhara -:-

BELARUS: Vysshaya Liga Reserve

17:00Minsk 2 - Sputnik 2 -:-
19:00Energetik-BGU 2 - Rukh Brest 2 -:-

BRAZIL: Serie B

05:00Avai - Remo -:-

BRAZIL: Campeonato Acreano - Giai đoạn 1

05:00Galvez - Placido de Castro -:-

BRAZIL: Campeonato Amapaense

06:00Macapa - Independente AP -:-

BRAZIL: Campeonato Carioca 2 - Giai đoạn 2

01:00America RJ - Artsul -:-
01:00Angra dos Reis - Goncalense -:-
01:00Audax RJ - Cabofriense -:-
01:00Macae - Americano FC -:-
01:00Marica - Duque de Caxias -:-
01:00Sampaio Correa FE - Friburguense -:-

BRAZIL: Copa do Brasil

02:30Athletico-PR - Atletico GO -:-
05:15Santos - Juazeirense -:-
07:30Atletico-MG - Bahia -:-
07:30Sao Paulo - Vasco -:-

BRAZIL: Brasileiro U20

01:00Atletico-MG U20 - Palmeiras U20 -:-
01:00Botafogo U20 - Sport Recife U20 -:-
01:00Flamengo RJ U20 - Cruzeiro U20 -:-
01:00Fortaleza U20 - Atletico GO U20 -:-
01:00Santos U20 - Sao Paulo U20 -:-
02:00Bahia U20 - Vasco U20 -:-
06:00America MG U20 - Ceara U20 -:-

CHÂU ÂU: Europa Conference League - Vòng loại

20:00Shakhtar Karagandy (Kaz) - FCSB (Rou) -:-
21:00FK Liepaja (Lat) - CSKA Sofia (Bul) -:-
22:00Tobol (Kaz) - Hajduk Split (Cro) -:-
23:00Birkirkara (Mlt) - O. Ljubljana (Slo) -:-
23:00Bodo/Glimt (Nor) - Valur (Ice) -:-
23:00Dynamo Brest (Blr) - Plzen (Cze) -:-
23:00Honka (Fin) - Domzale (Slo) -:-
23:00Keshla (Aze) - Sochi (Rus) -:-
23:00Sumqayit (Aze) - Cukaricki (Srb) -:-
23:00Vaduz (Lie) - Ujpest (Hun) -:-
23:00Vorskla Poltava (Ukr) - KuPS (Fin) -:-
23:30FC Santa Coloma (And) - Hibernian (Sco) -:-
23:30Hacken (Swe) - Aberdeen (Sco) -:-
23:30Levadia (Est) - Dundalk (Irl) -:-
23:30Sepsi Sf. Gheorghe (Rou) - Trnava (Svk) -:-
23:45Zilina (Svk) - Apollon (Cyp) -:-
00:00Aarhus (Den) - Larne (Nir) -:-
00:00Ashdod (Isr) - Qarabag (Aze) -:-
00:00BATE (Blr) - Dinamo Batumi (Geo) -:-
00:00H. Beer Sheva (Isr) - Arda (Bul) -:-
00:00Maccabi Haifa (Isr) - Dinamo Tbilisi (Geo) -:-
00:00Milsami (Mda) - Elfsborg (Swe) -:-
00:00Rakow (Pol) - Suduva (Ltu) -:-
00:00Rosenborg (Nor) - Hafnarfjordur (Ice) -:-
00:00Sivasspor (Tur) - Petrocub (Mda) -:-
00:00Slovacko (Cze) - Lok. Plovdiv (Bul) -:-
00:00Valerenga (Nor) - Gent (Bel) -:-
00:00Zhodino (Blr) - FC Copenhagen (Den) -:-
00:15TNS (Wal) - Kauno Zalgiris (Ltu) -:-
00:30Breidablik (Ice) - Austria Vienna (Aut) -:-
00:30Fola (Lux) - Shakhtyor Soligorsk (Blr) -:-
00:30Maccabi Tel Aviv (Isr) - Sutjeska (Mne) -:-

CHILÊ: Primera Division

02:30U. Espanola - Huachipato -:-
05:00O'Higgins - Curico Unido -:-
07:30Union La Calera - Palestino -:-
23:30Antofagasta - U. Catolica -:-

CHILÊ: Primera B

05:30U. De Concepcion - Magallanes -:-

CHILÊ: Segunda Division

23:30Lautaro - Colchagua -:-

COLOMBIA: Copa Colombia

03:00Patriotas - Real Santander -:-
06:00Bucaramanga - Envigado -:-
08:05Ind. Medellin - Once Caldas -:-

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

03:00Grecia - Cartagines -:-
07:00Herediano - Guadalupe -:-
08:00San Carlos - Alajuelense -:-

ĐẢO FAROE: Premier League

00:00B36 Torshavn - TB Tvoroyri -:-
21:00HB Torshavn - Klaksvik -:-

ĐỨC: Regionalliga Nordost

00:00BFC Dynamo - Energie Cottbus -:-
00:00Chemie Leipzig - Halberstadt -:-
00:00Hertha Berlin II - Meuselwitz -:-
00:00Lichtenberg - Tasmania Berlin -:-
00:00Luckenwalde - Eilenburg -:-
00:00Rathenow - Lokomotive Leipzig -:-

ĐỨC: Oberliga Bayern Nord

23:30Ammerthal - Cham -:-
23:30Gebenbach - 1. SC Feucht -:-
23:30Vatanspor - Wurzburger FV -:-
23:30Vilzing - Abtswind -:-
00:00ATSV - Spvgg Ansbach 09 -:-

ĐỨC: Oberliga Bayern Süd

23:30Deisenhofen - Gundelfingen -:-
23:30Donaustauf - Hankofen-Hailing -:-
23:30Ingolstadt II - Pullach -:-
23:30Ismaning - Munich 1860 II -:-
23:30Schwaben Augsburg - Landsberg -:-
23:30Schwabmunchen - Kottern-St. Mang -:-
23:30Turkspor Augsburg - Dachau -:-
00:30Regensburg II - Garching -:-
00:30TSV 1880 Wasserburg - VfB Hallbergmoos-Goldach -:-

ECUADOR: Serie B

03:00Gualaceo - America de Quito -:-
03:00Santo Domingo - LDU Portoviejo -:-
07:00Guayaquil SC - Chacaritas -:-

ESTONIA: Esiliiga

23:00Parnu - Maardu -:-
23:30Paide Linnameeskond U21 - Tartu Welco -:-
23:30Tallinna Kalev - Tammeka U21 -:-

ESTONIA: Estonian Cup

23:30Tulevik - Olympic Tallinn -:-
00:00Flora U19 - FCP Parnu -:-
00:00Infonet Tallinn - Parnu Sadam -:-
23:15Vastseliina Tannem - Pohja-Tallinna JK Volta -:-

ICELAND: Inkasso-deildin

02:15Fjolnir - Grindavik -:-
02:15HoãnKordrengir - Olafsvik -:-
03:00Vestri - Grotta -:-

ICELAND: Division 2

01:00Leiknir F. - Fjallabyggd -:-
01:00Volsungur - Haukar -:-
02:15Kari - Reynir -:-
02:15KV Reykjavik - Njardvik -:-
02:15Magni - Fjardabyggd -:-
02:15Throttur Vogar - IR Reykjavik -:-

ICELAND: Urvalsdeild Nữ

01:30Thor/KA Nữ - Breidablik Nữ -:-
02:15Stjarnan Nữ - Selfoss Nữ -:-

IRAQ: Super League

00:00Al-Hudod - Al Quwa Al Jawiya -:-

LITHUANIA: I Lyga

23:00Kauno Zalgiris 2 - BFA Vilnius -:-

MA-RỐC: Botola Pro

01:00Maghreb Fez - Raja Casablanca -:-
01:00Wydad - FAR Rabat -:-
03:30Hassania Agadir - Difaa El Jadidi -:-
03:30Olympique de Safi - Mouloudia Oujda -:-

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

07:05Tampico Madero - Leones Negros -:-
09:05Monterrey 2 - Cancun -:-

MỸ: MLS

09:30Los Angeles FC - Minnesota United -:-

MỸ: USL Championship

06:30Atlanta United 2 - FC Tulsa -:-
07:00Sporting Kansas City 2 - Louisville City -:-
07:30San Antonio - El Paso -:-

NA UY: Eliteserien

00:00Haugesund - Stromsgodset -:-
00:00Lillestrom - Sarpsborg 08 -:-
00:00Mjondalen - Stabaek -:-
00:00Odd - Sandefjord -:-

NA UY: Division 2 - Group 1

23:00Asker - Floro -:-
23:00Hodd - Brattvag -:-
00:00Halden - Baerum Sportsklubb -:-
00:00Moss - Eidsvold -:-

NA UY: Division 2 - Group 2

23:00Fram - Egersunds -:-
00:00Arendal - Flekkeroy -:-
18:00Odd 2 - Nardo -:-
21:00V. Haugesund - Notodden -:-

NA UY: Junior U19

19:00Kristiansund U19 - Bryne U19 -:-

NGA: Russian Cup - Vòng loại

23:00Chernomorets Novorossijsk - Biolog -:-
23:00FK Chayka - Kursk -:-
23:00Saturn Ramenskoye - Znamya Noginsk -:-

PERU: Liga 2

22:30Pirata - Deportivo Coopsol -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

23:30Keski-Uusimaa - KaPa -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group B

23:00Ilves 2 - VJS -:-

SCOTLAND: Lowland League

01:45Dalbeattie Star - Cumbernauld Colts -:-
01:45Stirling University - Celtic B -:-
01:45Vale Of Leithen - Gretna 2008 -:-

SLOVAKIA: Slovak Cup

22:30Ferenc Borsa - Lok. Michalany -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00Amorebieta (Esp) - Osasuna B (Esp) -:-
23:00Bayern Munich (Ger) - B. Monchengladbach (Ger) -:-
23:00Empoli (Ita) - Pontedera (Ita) -:-
23:00Fenerbahce (Tur) - Zwolle (Ned) -:-
23:00Inter (Ita) - Crotone (Ita) -:-
23:00KS Kutno (Pol) - Kleczew (Pol) -:-
23:00Real Sociedad (Esp) - Monaco (Fra) -:-
23:00Udinese (Ita) - Sturm Graz (Aut) -:-
23:15HủyHertha Berlin (Ger) - Villarreal (Esp) -:-
23:30Alaves (Esp) - Mirandes (Esp) -:-
23:30Bellinzona (Sui) - Lugano (Sui) -:-
23:30R. Oviedo (Esp) - Leonesa (Esp) -:-
23:30VfL Vichttal (Ger) - Breinig (Ger) -:-
23:45Valencia (Esp) - Zaragoza (Esp) -:-
00:00HủyAlcorcon (Esp) - Crotone (Ita) -:-
00:00Cayon (Esp) - Racing Santander (Esp) -:-
00:00Compostela (Esp) - Lugo (Esp) -:-
00:00Coventry (Eng) - Norwich (Eng) -:-
00:00Delbrucker (Ger) - Lippstadt (Ger) -:-
00:00Dusseldorf II (Ger) - FC Monheim (Ger) -:-
00:00Granada CF (Esp) - Alcorcon (Esp) -:-
00:00Hagen/Uthlede (Ger) - Drochtersen/Assel (Ger) -:-
00:00Halstenbek-Rellingen (Ger) - Altona (Ger) -:-
00:00Heddesheim (Ger) - Walldorf II (Ger) -:-
00:00Hildesheim (Ger) - Arminia Hannover (Ger) -:-
00:00Kirrlach (Ger) - Walldorf (Ger) -:-
00:00Kray (Ger) - Mulheimer SV 07 (Ger) -:-
00:00Lamia (Gre) - Smyrnis (Gre) -:-
00:00Leganes (Esp) - Rayo Majadahonda (Esp) -:-
00:00Plabennec (Fra) - Brest (Fra) -:-
00:00SD Logrones (Esp) - Burgos CF (Esp) -:-
00:30Bad Vilbel (Ger) - Erlensee (Ger) -:-
00:30Union Nettetal (Ger) - Sonsbeck (Ger) -:-
00:45Salzburg (Aut) - Atl. Madrid (Esp) -:-
01:00Derby (Eng) - Betis (Esp) -:-
01:00Doncaster (Eng) - Sheffield Utd (Eng) -:-
01:00Forest Green (Eng) - Swansea (Wal) -:-
01:30Blackburn (Eng) - Leeds (Eng) -:-
01:30Bognor Regis (Eng) - Portsmouth (Eng) -:-
01:30Wycombe (Eng) - Leicester (Eng) -:-
01:45Lancaster (Eng) - Carlisle (Eng) -:-
01:45MK Dons (Eng) - Tottenham (Eng) -:-
02:00FC Porto (Por) - AS Roma (Ita) -:-
02:00Manchester Utd (Eng) - Brentford (Eng) -:-
02:00St Etienne (Fra) - Marseille (Fra) -:-
02:00Xerez D.F.C. (Esp) - Real Madrid B (Esp) -:-
02:30Elche (Esp) - Tenerife (Esp) -:-
05:00Everton (Eng) - U.N.A.M.- Pumas (Mex) -:-
07:30Millonarios (Col) - Atl. Nacional (Col) -:-
19:00APOEL (Cyp) - Al Nasr (Uae) -:-
19:00Rodinghausen (Ger) - Jong Utrecht (Ned) -:-
21:30Vitesse (Ned) - Bochum (Ger) -:-
22:00Benevento (Ita) - Reggina (Ita) -:-
22:00Fiorentina (Ita) - Levico Terme (Ita) -:-
22:00Pisa (Ita) - Pro Sesto (Ita) -:-
22:00Verona (Ita) - Modena (Ita) -:-
22:30L.R. Vicenza (Ita) - Virtus Verona (Ita) -:-
22:30Salernitana (Ita) - Fermana (Ita) -:-
23:00Palermo (Ita) - Monopoli (Ita) -:-
23:30KF Gostivar (Mkd) - Lok. Gradsko (Mkd) -:-
00:00Barcelona B (Esp) - Grama (Esp) -:-
00:30Vohwinkel (Ger) - TuRU Dusseldorf (Ger) -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB Nữ

23:00SGS Essen Nữ (Ger) - Ajax Nữ (Ned) -:-

THỤY SĨ: Challenge League

01:00Schaffhausen - Kriens -:-

URUGUAY: Segunda Division

04:00Uruguay Montevideo - Defensor Sp. -:-
06:30Albion - Racing Montevideo -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật