Bóng đá » 22.04.2024 » Đã kết thúc
CHÂU Á: AFC Asian Cup U23
20:00Nhật Bản U23 - Hàn Quốc U23 0:120:00United Arab Emirates U23 - Trung Quốc U23 1:2
22:30Ả Rập Saudi U23 - Iraq U23 1:2
22:30Thái Lan U23 - Tajikistan U23 0:1
ĐỨC: Bundesliga
00:30Freiburg - Mainz 1:1TÂY BAN NHA: La Liga
23:30Alaves - Atl. Madrid 2:002:00Real Madrid - Barcelona 3:2
AI CẬP: Premier League
21:00ZED - El Gouna 3:000:00Al Ittihad - El Ismaily 1:1
00:00El Daklyeh - Future FC 1:1
ANDORRA: Primera Divisió
23:30Ordino - UE Santa Coloma 1:2ANH: Premier League 2
19:30Leeds U21 - Everton U21 1:1ANH: Professional Development League
19:00Crewe U21 - Fleetwood U21 1:420:00Charlton U21 - Sheffield Utd U21 2:3
ANTIGUA & BARBUDA: ABFA Premier League
03:00HoãnAston Villa - Empire FC -:-Ả RẬP XÊ ÚT: Division 1
23:10Al Ain - Hajer 3:123:25Ohod - Al Safa 1:1
00:45Al Taraji - Al Batin 0:3
ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional - Play Offs
01:30River Plate - Boca Juniors 2:3ARGENTINA: Primera Nacional
23:00Arsenal Sarandi - San Martin S.J. 0:023:00Deportivo Madryn - Chaco For Ever 1:0
23:00San Miguel - Racing Cordoba 2:0
01:30Chacarita Juniors - Agropecuario 2:1
02:00Aldosivi - Nueva Chicago 0:0
02:00Gimnasia y Tiro - Gimnasia Jujuy 0:0
04:30Atl. Rafaela - San Telmo 1:2
06:00Estudiantes Rio Cuarto - Deportivo Moron 2:0
ARGENTINA: Torneo Federal
23:00Defensores Belgrano VR - El Linqueno 2:001:30Olimpo Bahia Blanca - Santamarina 1:0
02:00Biblioteca Atenas - San Martin Mendoza 0:1
02:00Sansinena - Deportivo Rincon 0:0
02:00Sportivo Estudiantes - Argentino MM 1:2
05:30Central Norte - Crucero del Norte 2:1
05:30Sarmiento de La Banda - Juventud Antoniana 4:0
05:30Sportivo Las Parejas - Def. Pronunciamiento 1:1
00:30Ciudad Bolivar - Juventud U.U. 1:0
ARGENTINA: Primera B - Apertura
23:00Los Andes - Colegiales 1:001:30Argentino de Quilmes - Villa San Carlos 3:0
01:30Sacachispas - Excursionistas 0:3
04:15Midland - Dock Sud 1:0
ARGENTINA: Primera C - Apertura
01:30Deportivo Paraguayo - Victoriano A. 0:001:30Ituzaingo - Central Cordoba 1:1
ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura
01:30Everton La Plata - Atletico Pilar 0:0ARGENTINA: Primera A Nữ - Apertura
01:00Banfield Nữ - Excursionistas Nữ 4:203:00HoãnBelgrano Nữ - River Plate Nữ -:-
19:00CA Estudiantes Nữ - San Luis Nữ 1:3
ARMENIA: Premier League
18:00Van - Alashkert 2:320:00West Armenia - Ararat Yerevan 1:2
ARMENIA: First League
19:00Andranik - BKMA 2 0:219:00HoãnSyunik - Onor -:-
ARUBA: Division di Honor - Tranh trụ hạng
03:00Sport Boys - La Fama 1:405:00Bubali - CDRA 3:0
07:00Caiquetio - United FC 2:4
BAHRAIN: Premier League
23:00Al-Ahli Manama - Manama Club 0:023:00Al Khalidiyah - Al-Najma 4:2
23:00Busaiteen - Al-Muharraq 2:1
BA LAN: Ekstraklasa
00:00Warta Poznan - Stal Mielec 5:2BA LAN: Division 1
23:00Termalica B-B. - GKS Katowice 2:2BA LAN: Division 2
23:15Olimpia Elblag - Stomil Olsztyn 1:1BARBADOS: Premier League
08:00Weymouth Wales - UWI Blackbirds 3:0BỈ: Jupiler League - Nhóm Championship
23:30Royale Union SG - Club Brugge KV 1:2BỈ: Jupiler League - Nhóm Rớt hạng
00:15Charleroi - Eupen 1:0BỈ: Pro League U21
00:30Deinze U21 - Francs Borains U21 1:1BỜ BIỂN NGÀ: Ligue 1
01:00ASEC Mimosas - Sporting Gagnoa 2:0BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal
00:00Casa Pia - FC Porto 1:202:30Sporting CP - Vitoria Guimaraes 3:0
BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2
00:00Nacional - Benfica B 3:1BỒ ĐÀO NHA: Taça de Portugal Nữ
23:15Sporting Nữ - SL Benfica Nữ 1:1BRAZIL: Serie A
02:00Athletico-PR - Internacional 1:002:00Palmeiras - Flamengo RJ 0:0
02:00Vitoria - Bahia 2:2
04:30Atletico GO - Sao Paulo 0:3
04:30Botafogo RJ - Juventude 5:1
BRAZIL: Serie B
04:00Ponte Preta - Coritiba 1:1BRAZIL: Serie C - Giai đoạn 1
02:30Figueirense - Ferroviario 2:102:30Nautico - Sao Bernardo 1:1
05:00Floresta EC - Botafogo PB 1:2
BRAZIL: Acreano - Giai đoạn 2
03:00Galvez - Humaita 2:205:00Independencia - Rio Branco 1:0
BRAZIL: Cearense 2 - Play Offs
03:00Icasa - Cariri FC 0:0BRAZIL: Gaucho 2
01:00EC Cruzeiro - Esportivo 0:101:00Inter Santa Maria - GE Bage 0:0
01:30Brasil Farroupilha - Passo Fundo 0:2
04:30Lajeadense - Futvida 1:1
BRAZIL: Paulista B - Giai đoạn 1
01:00Barcelona SP - Colorado Caieiras 0:101:00Fernandopolis - Tanabi 0:4
BRAZIL: Rondoniense
02:30Porto Velho - Genus 3:0BRAZIL: Sul-Matogrossense - Play Offs
02:00Operario MS - Dourados 3:1BRAZIL: Copa do Nordeste - Play Offs
05:00Fortaleza - AE Altos 5:0BRAZIL: Baiano U20
01:00Leonico U20 - Camacariense U20 1:301:00Vitoria da Conquista U20 - Itabuna U20 2:1
BRAZIL: Capixaba U20 - Play Offs
01:00Capixaba SC U20 - Nova Venecia U20 3:3BRAZIL: Catarinense U20
01:00Chapecoense-SC U20 - Brusque U20 3:101:00Criciuma U20 - Marcilio Dias U20 3:2
00:30Figueirense U20 - Hercilio Luz U20 0:2
BRAZIL: Paranaense U20 - Giai đoạn 1
01:30Cianorte U20 - Cascavel U20 2:4BRAZIL: Pernambucano U20 - Giai đoạn 1
01:00America PE U20 - Retro U20 0:4BRAZIL: Brasileiro Nữ
01:00Atletico-MG Nữ - Cruzeiro Nữ 0:4BRAZIL: Brasileiro A2 Nữ
01:00VF4 Nữ - UD Alagoana Nữ 2:002:00Recanto Nữ - 3B da Amazonia Nữ 0:6
02:30Remo Nữ - JC Nữ 3:1
BULGARIA: Parva Liga
00:15Arda - CSKA Sofia 2:3BULGARIA: Vtora liga
21:00CSKA 1948 Sofia II - Marek 0:121:00Septemvri Sofia - Dunav Ruse 1:2
BURKINA FASO: Premier League
23:00AS Douanes - ASEC Koudougou 3:123:00ASF Dioulasso - Salitas 0:2
23:00Kadiogo - Sporting Cascades 0:1
23:00Kozaf - Royal 1:0
CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: UAE League
23:30Al Sharjah - Al Jazira 1:123:30Shabab Al-Ahli Dubai - Ittihad Kalba 4:1
CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: Division 1
21:00Gulf Heroes - United FC 1:2CANADA: Canadian Premier League
03:00York Utd - Forge 0:3CHÂU ÂU: UEFA Youth League - Play Offs
23:00Olympiacos Piraeus U19 - AC Milan U19 3:0CHÂU PHI: CAF Confederation Cup - Play Offs
23:00Zamalek - Dreams 0:002:00USM Alger - Berkane 0:3
CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Championship
20:30Maniema - Don Bosco 3:1CHILÊ: Primera Division
23:30Huachipato - Deportes Iquique 2:102:00Palestino - U. De Chile 2:2
04:30U. Espanola - Copiapo 5:3
07:00Cobreloa - A. Italiano 0:3
CHILÊ: Primera B
23:30Antofagasta - Recoleta 3:004:30Limache - S. Wanderers 2:2
CHILÊ: Segunda Division
23:30Deportes Rengo - Concon National 1:202:00Osorno - Lautaro 1:0
04:30Provincial Ovalle - D. Concepcion 2:1
COLOMBIA: Primera A - Apertura
02:00Santa Fe - America De Cali 1:004:10Dep. Cali - Envigado 2:0
06:20Ind. Medellin - Atl. Nacional 2:2
08:30Deportes Tolima - Patriotas 2:1
COLOMBIA: Primera B - Apertura
03:30Real Santander - Boca Juniors 2:3COLOMBIA: Liga Nữ
04:00Alianza Nữ - America de Cali Nữ 1:0CỘNG HÒA DOMINICAN: LDF
05:00Universidad O&M - Atletico Pantoja 0:1CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga
23:00Slovacko - Plzen 1:1CỘNG HÒA SÉC: FNL
23:00Opava - Vlasim 2:2COSTA RICA: Primera Division - Clausura
06:00AD Santos - Puntarenas FC 2:107:00Liberia - Cartagines 3:1
08:15San Carlos - Sporting San Jose 0:1
COSTA RICA: Liga de Ascenso - Clausura - Play Offs
03:00Limon Black Star - ADR Jicaral 3:1aet03:00Quepos Cambute - Santa Ana 0:0
CROATIA: HNL
00:30Rijeka - Gorica 3:022:00Rudes - Varazdin 0:2
ĐAN MẠCH: Superliga - Nhóm Championship
23:00Brondby - Midtjylland 2:100:00Nordsjaelland - Aarhus 7:2
ĐẢO FAROE: Premier League
23:00IF Fuglafjordur - NSI Runavik 2:4ĐỨC: 3. Liga
00:30Ulm - Regensburg 1:0ĐỨC: Bundesliga Nữ
23:30Duisburg Nữ - Wolfsburg Nữ 1:400:30Bayern Munich Nữ - Werder Bremen Nữ 3:0
EL SALVADOR: Primera Division - Clausura
04:30Dragon - Fuerte San Francisco 3:204:30Jocoro - Aguila 0:0
04:30Platense Municipal - Alianza FC 0:2
04:30Santa Tecla - 11 Deportivo 0:0
ESTONIA: Meistriliiga Women
23:00Tallina Kalev Nữ - Saku Sporting Nữ 1:1ETHIOPIA: Premier League
23:00Ethiopia Nigd Bank - Sidama Bunna 1:022:00Bahir Dar Kenema - Wolkite Ketema 2:1
GHANA: Premier League
22:00Berekum Chelsea - Medeama 2:0GHANA: Giải hạng nhất
22:00Northern City - VC Warriors 3:1GHI-NÊ: Ligue 1
23:00Gangan - Hafia 2:123:00Sangaredi - Kaloum Star 2:1
23:00Sequence - SOAR 0:0
GIBRALTAR: National League - Nhóm Championship
00:30Manchester 62 - Lincoln Red Imps 1:10GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga
23:00Gagra - Dila Gori 0:1GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2
19:00Dusheti - Loco. Tbilisi 3:119:00FC Gareji Sagarejo - Khobi 2:1
20:00WIT Georgia - Bolnisi 1:0
21:00Dinamo Tbilisi 2 - Shturmi 3:1
22:00Spaeri - Rustavi 0:1
GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura
04:00Coatepeque - Municipal 0:404:00Coban Imperial - Guastatoya 3:3
04:00Comunicaciones - Deportivo Achuapa 1:3
04:00Xelaju - Deportivo Mixco 1:0
04:00Xinabajul - Antigua 2:0
23:00Malacateco - Zacapa 2:1
HAITI: Championnat National - Serie de Ouverture
03:00America des Cayes - Cavaly 2:003:00Fica - Real Hope 0:2
03:00Racing des Gonaives - Ouanaminthe 3:2
03:00Racing Haitien - Juventus 0:0
04:00Baltimore - Cosmopolites 0:1
HÀ LAN: KNVB Beker
23:00Feyenoord - Nijmegen 1:0HÀN QUỐC: WK League Nữ
14:00Boeun Sangmu Nữ - Sejong Sportstoto Nữ 0:017:00Hwacheon Nữ - Changnyeong Nữ 2:0
17:00Incheon Hyundai Steel Nữ - Seoul Nữ 2:0
17:00Suwon FC Nữ - Gyeongju Nữ 3:2
HONDURAS: Liga Nacional - Clausura
06:00Olimpia - Motagua 2:2HUNGARY: OTP Bank Liga
23:30Ujpest - MTK Budapest 1:2HY LẠP: Super League - Nhóm Championship
23:30Aris - AEK Athens FC 1:200:30Olympiacos Piraeus - PAOK 2:1
HY LẠP: Super League 2 - Nhóm Rớt hạng
20:00Iraklis 1908 - Aiolikos 1:0ICELAND: Besta-deild karla
00:00Akranes - Fylkir 5:102:15Vikingur Reykjavik - Breidablik 4:1
ICELAND: Besta deild Nữ
00:00Tindastoll Nữ - Hafnarfjordur Nữ 0:1INDONESIA: Liga 1
15:00Persis Solo - Persikabo 1973 2:119:00PSIS Semarang - RANS Nusantara 2:1
IRAQ: Stars League
00:30Erbil - Al Shorta 2:419:45Al-Hudod - Al Naft 1:2
22:15Duhok - Al Wasat 2:2
ISRAEL: Ligat ha'Al - Nhóm Rớt hạng
23:00Hapoel Hadera - SC Ashdod 2:200:15Hapoel Petah Tikva - Beitar Jerusalem 0:2
KYRGYZSTAN: Premier Liga
18:00Alga - Dordoi Bishkek 1:1LATVIA: Virsliga
21:30Valmiera - BFC Daugavpils 0:1LATVIA: 1. Liga Nữ
23:00Metta Nữ - Rigas Nữ 3:0LIBYA: Premier League
00:00Al Ahly Benghazi - Al Nasr 1:0MALI: Premiere Division
23:30AS Police - Djoliba 0:301:30Korofina - Binga 2:1
23:30Stade Malien - USC Kita 2:1
MA-RỐC: Botola Pro
23:00HoãnBerkane - Moghreb Tetouan -:-23:00Union Touarga - Jeunesse Sportive Soualem 0:1
01:00FAR Rabat - Maghreb Fez 3:1
03:00Renaissance Zemamra - Raja Casablanca 1:2
MA-RỐC: Botola 2
23:00Raja Beni Mellal - Dcheira 0:001:00Difaa El Jadidi - Ittifaq Marrakech 0:1
01:00Kawkab Marrakech - Jeunesse Massira 0:1
01:00USM Oujda - Meknes 0:1
MAURITANIA: Ligue 1
00:00Nouakchott King's - Tevragh-Zeina 1:102:50ASAC Concorde - Douane 0:3
23:15SNIM - Nouadhibou 1:1
MEXICO: Liga MX - Clausura
07:00Cruz Azul - Atlas 2:2MEXICO: Liga Premier Serie A
04:00Coras - Correcaminos 2 1:205:00Apodaca - Tecos FC 2:3
05:00Saltillo - Tritones Vallarta 0:1
MEXICO: Liga MX U23 - Clausura
00:00Santos Laguna U23 - Pachuca U23 2:1MEXICO: Liga MX Nữ - Clausura
01:00Puebla Nữ - Juarez Nữ 3:305:00Pachuca Nữ - Guadalajara Chivas Nữ 3:0
07:00Club Tijuana Nữ - Santos Laguna Nữ 5:2
MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga
23:00Sutjeska - Jedinstvo 3:100:00Decic - Mladost DG 2:0
00:00Jezero - Buducnost 3:1
MÔNG CỔ: Premier League
18:15Bavarians - Khangarid 0:5MỸ: MLS
05:00Charlotte - Minnesota United 0:307:15Los Angeles Galaxy - San Jose Earthquakes 4:3
MỸ: MLS Next Pro
02:00Atlanta United 2 - Cincinnati 2 1:402:00Columbus Crew 2 - New York City II 0:2
02:00Philadelphia Union II - New York Red Bulls 2 2:1pen
03:30Colorado Rapids 2 - North Texas 0:2
04:00Portland Timbers 2 - Minnesota 2 3:4
10:00Tacoma Defiance - Vancouver Whitecaps 2 1:0pen
MỸ: USL League One
06:30Tormenta - Greenville 0:3MỸ: NWSL Nữ
05:00Reign Nữ - Chicago Nữ 1:206:30Angel City Nữ - North Carolina Courage Nữ 2:1
NA UY: Eliteserien
00:15Bodo/Glimt - Molde 1:1NA UY: Division 2 - Group 1
21:00Orn - Brann 2 2:323:00Eik-Tonsberg - Viking 2 4:3
NA UY: Hạng 3 - Bảng 1
22:30Sandviken - Haugesund 2 2:1NA UY: Hạng 3 - Bảng 3
00:00Oppsal - Sarpsborg 08 2 4:300:00Ullern - KFUM-Kameratene Oslo 2 2:2
NA UY: Hạng 3 - Bảng 5
23:00Funnefoss/Vormsund - Kristiansund 2 2:223:00Lokomotiv Oslo - Molde 2 2:1
23:30Hodd 2 - Spjelkavik 3:3
NA UY: Hạng 3 - Bảng 6
00:00Honefoss - Fredrikstad 2 1:0NGA: Premier League
00:30FK Rostov - Spartak Moscow 1:5NGA: Supreme Division Nữ
23:00Lokomotiv Moscow Nữ - Zenit Nữ 1:1NICARAGUA: Liga Primera - Clausura
05:00Masachapa - Ferretti 0:508:00Esteli - Managua FC 2:1
08:00UNAN-Managua - Diriangen 0:1
NICARAGUA: Liga Primera U20 - Clausura
23:00UNAN-Managua U20 - Diriangen U20 0:502:00Masachapa U20 - Ferretti U20 0:1
05:00Esteli U20 - Managua FC U20 3:2
NIGERIA: NNL
21:00Osun - Solution 0:0OMAN: Professional League
20:55Al Nasr - Al-Rustaq 1:220:55Sohar - Bahla 1:1
23:15Sur Club - Al Seeb 3:1
PANAMA: LPF - Apertura
04:00UMECIT - Independiente 0:006:15Miguelito - Potros del Este 3:2
PARAGUAY: Primera Division - Apertura
04:30Tacuary - Guarani 4:407:00Nacional Asuncion - Olimpia Asuncion 0:1
PERU: Liga 1 - Apertura
23:00Sporting Cristal - Cusco 2:002:30Grau - FBC Melgar 1:2
PERU: Liga 2
01:00Alianza Huanuco - Llacuabamba 2:0PERU: Liga Women
03:00Sporting Cristal Nữ - Biavo Nữ 6:2PHẦN LAN: Ykkonen
00:00Keski-Uusimaa - Jazz Pori 0:3PHẦN LAN: Suomen Cup
23:00POHU/Hurjin - LoPa 0:600:00Millbrook - NJS III 1:5
PHÁP: Ligue 1
00:00Toulouse - Marseille 2:202:00PSG - Lyon 4:1
ROMANIA: Liga 1 - Nhóm Championship
23:00Sepsi Sf. Gheorghe - Univ. Craiova 1:3ROMANIA: Liga 1 - Nhóm Rớt hạng
23:00Petrolul - UTA Arad 1:1SAN MARINO: Campionato Sammarinese
23:15Folgore - San Marino Academy U22 1:1SERBIA: Super Liga - Nhóm Championship
23:00Mladost - Napredak 3:1SERBIA: Super Liga - Nhóm Rớt hạng
01:00Novi Pazar - Vozdovac 0:101:00Radnicki Nis - Radnik 1:0
21:00IMT Novi Beograd - Zeleznicar Pancevo 0:0
SERBIA: Prva Liga - Nhóm Championship
23:00Macva - Graficar Beograd 2:0SERBIA: Prva Liga - Nhóm Rớt hạng
23:00Metalac - Radnicki Beograd 3:201:00Kolubara - RFK Novi Sad 0:0
21:00Vrsac - Mladost GAT 0:0
SIERRA LEONE: Premier League
23:15HoãnDiamond Stars - Bai Bureh Warriors -:-23:15HoãnEast End Lions - Bo Rangers -:-
23:15HoãnFreetown City - Wusum Stars -:-
23:15Kahunla - Bai Bureh Warriors 2:1
23:15HoãnKallon - Old Edwardians -:-
23:15Old Edwardians - Kholifa Stars 0:0
02:00Freetown City - Mighty Blackpool 0:1
00:00Luawa - Lamboi 1:3
SÍP: Cyta Championship - Nhóm Championship
23:00AEK Larnaca - Omonia 2:023:30APOEL - Aris 2:0
SLOVENIA: Prva liga
01:15Koper - Bravo 0:0SOMALIA: Giải quốc gia
19:30Badbaado - Gaadiidka 1:3SURINAME: SML
03:30Notch - SV Transvaal 2:206:00Inter Wanica - Leo Victor 2:0
TANZANIA: Ligi Kuu Bara
23:00Azam - Ihefu 1:020:00Tanzania Prisons - Kagera Sugar 0:0
TÂY BAN NHA: La Liga 2
23:30Mirandes - Burgos CF 2:1TÂY BAN NHA: Primera RFEF - Group 1
23:00Arenteiro - Ponferradina 0:023:00R. Union - Unionistas 3:1
23:00SD Logrones - Osasuna B 1:1
TÂY BAN NHA: Primera RFEF - Group 2
23:00CF Intercity - Cordoba 0:223:00Linares - Castellon 0:1
TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 1
23:00Marino de Luanco - Zamora 2:023:00Real Aviles - Covadonga 3:1
TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 2
23:00Barakaldo - Alaves B 3:2TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 3
23:00Sant Andreu - Torrent 0:023:00Terrassa - Saguntino 1:2
TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 4
23:00Orihuela - Linense 1:223:00Yeclano - Marbella 1:0
TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 5
23:00Gimnastica Segoviana - Llerenense 1:0TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 1
23:00Alondras - Sarriana 1:223:00Somozas - Betanzos 2:2
23:00UD Ourense - Arosa SC 4:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 3
23:00Naval Reinosa - Laredo 1:2TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 6
23:00Patacona - Villarreal C 1:123:00Rayo Ibense - Ilicitano 0:3
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 7
23:00Galapagar - Paracuellos Antamira 1:2TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 9
23:00Maracena - Arenas Armilla 1:223:00Rincon - Malaga B 1:2
23:00Torredonjimeno - Motril 1:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 10
23:00Ayamonte - Cordoba B 2:123:00Xerez D.F.C. - Cabecense 4:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 13
23:00Caravaca - Racing Murcia 5:123:00Lorca Deportiva - Pulpileno 1:0
23:00Muleno - Real Murcia B 0:2
23:30Bullense - Alcantarilla 2:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 14
23:00CD Coria - Don Benito 0:023:00Jaraiz - Castuera 2:1
23:00Jerez CF - Arroyo 3:1
23:00RCP Valverdeno - Azuaga 0:2
00:00Don Alvaro - Villafranca 0:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 16
23:00Haro Deportivo - Comillas 0:1TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 17
23:00Almudevar - Belchite 97 1:0TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 18
23:00La Solana - Albacete B 2:023:00Puertollano C.F. - San Clemente 5:0
23:00Quintanar del Rey - Cazalegas 2:2
23:00Tomelloso - Huracan de Balazote 2:0
THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế
15:30Thổ Nhĩ Kỳ U18 - Mali U18 2:3pen16:00Ma Rốc U18 - Slovakia U18 1:2pen
20:00Ả Rập Saudi U18 - Jamaica U18 2:1
20:30Guatemala U18 - Ecuador U18 3:2pen
21:00Libya U17 - Ma Rốc U17 1:1
00:00Algeria U17 - Tunisia U17 1:1
THẾ GIỚI: Giao hữu CLB
18:00RB Leipzig U19 (Ger) - Liefering (Aut) 1:221:30HủyAl Salmiya (Kuw) - Al Sahel (Kuw) -:-
22:30Al Qadisiya (Kuw) - Kazma SC (Kuw) 2:2
THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ
20:00Turkmenistan U18 Nữ - Iran U18 Nữ 0:723:00Tajikistan U18 Nữ - Kyrgyzstan U18 Nữ 0:3
THỔ NHĨ KỲ: Super Lig
23:00Antalyaspor - Hatayspor 2:123:00Galatasaray - Pendikspor 4:1
23:00Gaziantep - Kasimpasa 2:0
00:00Sivasspor - Fenerbahce 2:2
THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig
23:00Sakaryaspor - Keciorengucu 2:100:00Umraniyespor - Kocaelispor 1:0
THỤY ĐIỂN: Allsvenskan
00:00Elfsborg - Kalmar 1:2THỤY ĐIỂN: Superettan
00:00Orebro - Varberg 3:1THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Götaland
00:00Balkan - Hassleholms IF 0:2THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand
23:00IFK Eskilstuna - Syrianska 1:200:00Atvidaberg - Smedby 2:0
THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Nữ
00:00Linkoping Nữ - Hacken Nữ 1:1TOGO: Championnat National
22:30Tambo - OTR 0:0TRUNG QUỐC: Jia League
18:30Guangzhou FC - Wuxi Wugou 2:1ÚC: Victoria Premier League
17:30Bulleen - Kingston City 1:1UKRAINE: Premier League
17:00Minaj - Rukh Lviv 1:119:30Metalist 1925 - Obolon 1:1
22:00Shakhtar Donetsk - FK Zorya Luhansk 2:1
UKRAINE: Druha Liga
16:00Real Pharma - Kudrivka 0:118:00Chaika - Skala 1911 2:0
URUGUAY: Primera Division - Apertura
23:00Fenix - Wanderers 1:201:30River Plate - Progreso 2:2
URUGUAY: Segunda Division - Torneo Competencia
01:30Atenas - Montevideo City 1:103:50Oriental - Uruguay Montevideo 3:2
07:45Albion - Tacuarembo 0:0
VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura
04:30Universidad Central - Puerto Cabello 0:0VENEZUELA: Liga FUTVE 2 - Apertura
02:30Academia Rey - Frontera 2:002:30Miranda - Nueva Esparta 1:1
02:30Urena - Heroes de Falcon 2:2
03:00Aragua - Trujillanos 0:0
04:00Bolivar - Academia Anzoategui 1:1
Ý: Serie A
23:00Salernitana - Fiorentina 0:201:45Monza - Atalanta 1:2
23:30AS Roma - Bologna 1:3
Ý: Serie C - Bảng C
01:00ACR Messina - Potenza 2:201:00Benevento - Latina 4:0
01:00Crotone - Monopoli 3:1
01:00Foggia - Audace Cerignola 1:2
01:00Giugliano - Casertana 1:1
01:00Picerno - Brindisi 0:0
01:00Sorrento - Catania 3:2
01:00Taranto - Avellino 1:0
01:00Turris - Monterosi 0:0
01:00Virtus Francavilla - Juve Stabia 1:1
Ý: Primavera 1
16:00Lecce U19 - Sampdoria U19 1:0Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »
m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật