TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » 21.08.2022 » Tất cả trận đấu

ANH: Ngoại hạng Anh

23:30Bournemouth - Arsenal -:-
20:00Leeds - Chelsea -:-
20:00West Ham - Brighton -:-
22:30Newcastle - Manchester City -:-

ĐỨC: Bundesliga

23:30Union Berlin - RB Leipzig -:-
20:30Eintracht Frankfurt - FC Koln -:-
22:30Bochum - Bayern Munich -:-

TÂY BAN NHA: La Liga

00:30Mallorca - Betis -:-
03:00Celta Vigo - Real Madrid -:-
22:30Ath Bilbao - Valencia -:-
00:30Atl. Madrid - Villarreal -:-

VIỆT NAM: V.League 2

16:00Huế FC - Phố Hiến -:-
17:00Bình Phước - BHTS Quảng Nam -:-
17:00Khánh Hòa - Đắk Lắk -:-
18:00Cần Thơ - Bà Rịa Vũng Tàu -:-

AI CẬP: Premier League

23:30Al Ittihad - National Bank Egypt -:-

ALBANIA: Super League

00:30Partizani - Egnatia -:-
22:00Bylis - Kastrioti -:-
22:00Laci - Teuta -:-

ẤN ĐỘ: Durand Cup

16:30North East Utd - Army Green -:-
19:30Jamshedpur - Mohammedan -:-

ANH: Championship

18:00Bristol City - Cardiff -:-

ANH: National League

23:20Notts Co - Chesterfield -:-

ANH: Isthmian League Premier Division

21:00Kingstonian - Enfield Town -:-

ANH: Premier League 2

18:00Manchester City U21 - Tottenham U21 -:-
19:00Derby U21 - Sunderland U21 -:-
20:00Norwich U21 - Newcastle Utd U21 -:-

ANH: Championship Nữ

18:30Durham Nữ - Sunderland Nữ -:-
18:30London City Lionesses Nữ - Crystal Palace Nữ -:-
20:00Blackburn Nữ - Sheffield Utd Nữ -:-
20:30Coventry United Nữ - Bristol City Nữ -:-
22:30Birmingham Nữ - Lewes Nữ -:-

ÁO: Bundesliga

00:30Sturm Graz - LASK -:-
22:00HoãnRapid Vienna - Hartberg -:-
22:00Ried - Tirol -:-
22:00Wolfsberger - Austria Vienna -:-

ÁO: 2. Liga

15:30Sturm Graz (Nghiệp dư) - BW Linz -:-
15:30Vorwarts Steyr - Grazer AK -:-

ÁO: Regionalliga Central

00:00Weindorf St. Anna - SC Weiz -:-

ÁO: Regionalliga West - Tyrol

16:00Tirol (Nghiệp dư) - Telfs -:-

ÁO: Regionalliga West - Salzburg

00:30Saalfelden - Kuchl -:-

ÁO: Regionalliga West - Vorarlberg

23:00Bregenz - Brauerei Egg -:-
20:00Altach U21 - RW Rankweil -:-

ARGENTINA: Liga Profesional

04:00Colon Santa Fe - Tigre -:-
06:30Huracan - Newells Old Boys -:-
23:00Lanus - Arsenal Sarandi -:-

ARGENTINA: Primera Nacional

00:10Gimnasia Mendoza - Def. de Belgrano -:-
01:00Deportivo Madryn - Nueva Chicago -:-
01:00Dep. Riestra - Agropecuario -:-
01:00Flandria - Ind. Rivadavia -:-
01:45San Martin S.J. - Guillermo Brown -:-
04:10CA Estudiantes - Santamarina -:-
05:05Temperley - Quilmes -:-
06:10All Boys - San Martin T. -:-

ARGENTINA: Torneo Federal

03:00Argentino MM - Club Sportivo Penarol -:-
03:00CA Liniers - Juventud Unida Universitario -:-
03:00Camioneros Buenos Aires - Cipolletti -:-
03:00Central Norte - Crucero del Norte -:-
03:00Circulo Deportivo - Ferro Gen. Pico -:-
03:00Defensores Belgrano VR - Antoniana -:-
03:00Def. Pronunciamiento - Atletico Parana -:-
03:00Douglas Haig - Boca Unidos -:-
03:00Independiente Chivilcoy - Sansinena -:-
03:00Olimpo Bahia Blanca - Ciudad Bolivar -:-
03:00San Martin Formosa - Sportivo Las Parejas -:-
03:00Sarmiento Resistencia - CDJU Gualeguaychu -:-
03:00Sol de Mayo - Huracan Las Heras -:-
03:00Sportivo Belgrano - Gimnasia E.R. -:-
03:00Sportivo Estudiantes - Villa Mitre -:-
03:00Union Sunchales - Gimnasia y Tiro -:-

ARGENTINA: Primera B - Clausura

03:00Deportivo Armenio - Colegiales -:-
03:00Dock Sud - Dep. Merlo -:-
03:00Fenix - Argentino de Quilmes -:-
03:00Ituzaingo - Justo Jose de Urquiza -:-
03:00Los Andes - Canuelas -:-
03:00San Miguel - Acassuso -:-
03:00UAI Urquiza - Talleres (R.E) -:-
03:00Villa San Carlos - Defensores Unidos -:-

ARGENTINA: Primera C - Clausura

01:30Berazategui - Central Cordoba -:-
01:30Laferrere - Liniers -:-
01:30Puerto Nuevo - Midland -:-
01:30San Martin Burzaco - El Porvenir -:-
04:00Real Pilar - Leandro N. Alem -:-

ARGENTINA: Primera D - Apertura

03:00Argentino de Rosario - Deportivo Muniz -:-
03:00Central Ballester - Deportivo Paraguayo -:-
03:00Def. de Cambaceres - Sportivo Barracas -:-
03:00Lugano - Juventud Unida S. M. -:-
03:00Yupanqui - Mercedes -:-

ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 2

20:00Arsenal Sarandi 2 - Lanus 2 -:-
20:00Barracas Central 2 - Atl. Tucuman 2 -:-
20:00Newells Old Boys 2 - Huracan 2 -:-
20:00Tigre 2 - Colon Santa Fe 2 -:-

ARMENIA: Premier League

20:00Van - Pyunik Yerevan -:-

AZERBAIJAN: Premier League

23:30Sabah Baku - Neftci Baku -:-
21:00Kapaz - Gabala -:-
23:30Zira - Sumqayit -:-

BẮC IRELAND: NIFL Premiership

20:00Newry City - Linfield -:-

BẮC MACEDONIA: 1. MFL

22:00Akademija Pandev - Shkendija -:-
22:00Sileks - FK Skopje -:-
22:00Struga - Rabotnicki -:-
22:00Tikves - Bregalnica Stip -:-

BA LAN: Ekstraklasa

01:00Warta Poznan - Widzew Lodz -:-
20:00Zaglebie - Radomiak Radom -:-
22:30Piast Gliwice - Stal Mielec -:-

BA LAN: Division 1

01:00Termalica B-B. - S. Rzeszow -:-
17:40Arka Gdynia - Odra Opole -:-
20:00Zaglebie Sosnowiec - Chrobry Glogow -:-
23:00R. Rzeszow - GKS Katowice -:-

BA LAN: Division 2

23:00Kotwica Kolobrzeg - Siarka Tarnobrzeg -:-
23:00Motor Lublin - Stomil Olsztyn -:-
23:00Polkowice - Slask Wroclaw 2 -:-
00:11Polonia Warszawa - Wisla Pulawy -:-
20:00Stezyca - GKS Jastrzebie -:-

BA LAN: III Liga - Group I

17:00T. Mazowiecki - Warta Sieradz -:-
18:00Grodzisk M. - Zambrow -:-
22:00Legionowo - LKS Lodz II -:-
22:00Pelikan - Pilica Bialobrzegi -:-
22:00Ursus Warszawa - Mlawa -:-

BA LAN: III Liga - Group II

18:00Blekitni Stargard - Starogard Gdanski -:-
21:00Stolem Gniewino - Swit Skolwin -:-
22:00Ol. Grudziadz - Kleczew -:-

BA LAN: III Liga - Group III

17:00Gornik Z. 2 - Zielona Gora -:-

BA LAN: III Liga - Group IV

18:00Cracovia 2 - Wiazownica -:-
19:00Sokol Sieniawa - Wisloka Debica -:-
21:00LKS Lagow - Czarni Polaniec -:-
22:00Orleta Radzyn - KS Wieczysta Krakow -:-
22:00Ostrowiec Swietokrzyski - Avia Swidnik -:-
22:00Sandomierz - Podhale Nowy Targ -:-

BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central

23:00Arka Gdynia U18 - Lechia Gdansk U18 -:-
23:00Korona Kielce U18 - Rakow Czestochowa U18 -:-
23:00Lech Poznan U18 - Polonia W. U18 -:-
23:00Legia U18 - Zaglebie U18 -:-
23:00Legnica U18 - Escola Warszawa U18 -:-
23:00Pogon Szczecin U18 - Jagiellonia U18 -:-
23:00Slask U18 - Gornik Z. U18 -:-
23:00Wisla U18 - Cracovia U18 -:-

BA LAN: Ekstraliga Nữ

17:00Bydgoszcz Nữ - UKS SMS Lodz Nữ -:-
17:00Pogon Szczecin Nữ - UJ Krakow Nữ -:-

BELARUS: Vysshaya Liga

18:00BATE - Dnepr Mogilev -:-
20:00Din. Minsk - Slavia Mozyr -:-
22:00Shakhtyor Soligorsk - Isloch -:-

BELARUS: Pershaya Liga

17:00Smorgon - Lokomotiv Gomel -:-
19:00Ostrovets - Volna Pinsk -:-
21:00Osipovichi - Petrikov -:-

BỈ: Jupiler League

23:15Genk - Cercle Brugge KSV -:-
18:30Club Brugge KV - Kortrijk -:-
21:00Waregem - Charleroi -:-
23:30St. Liege - Leuven -:-

BỈ: Challenger Pro League

01:00RWDM 47 - Dender -:-
21:00Lommel SK - Anderlecht U23 -:-

BỈ: Belgian Cup - Vòng loại

21:00Aalst - Wezel Sport -:-
21:00City Pirates - Dikkelvenne -:-
21:00Fizoise - Dessel -:-
21:00Francs Borains - Olsa Brakel -:-
21:00Knokke - Houtvenne -:-
21:00Lille - Heist -:-
21:00Linden - Cappellen -:-
21:00Meux - Perwez -:-
21:00Namur - Virton -:-
21:00Ninove - Bocholter -:-
21:00Oudenaarde - Hamme -:-
21:00Overijse - RFC Liege -:-
21:00Patro Eisden - Ganshoren -:-
21:00Petegem - KRC Mechelen -:-
21:00RAAL La Louviere - Lyra-Lierse Berlaar -:-
21:00Saint Eloois - Onhaye -:-
21:00Sp. Hasselt - Gullegem -:-
21:00Thes Sport - Ostiches -:-
21:00Tubize-Braine - Hoogstraten -:-
21:00URSL Vise - Binche -:-
21:00Weerstand Koersel - Boom -:-
21:00Wellen - Lokeren-Temse -:-
21:00Westhoek - Jong Lede -:-

BỈ: Super League Nữ

00:00Leuven Nữ - Femina Woluwe Nữ -:-
00:00Mechelen Nữ - Waregem Nữ -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal

00:00Chaves - Vizela -:-
02:30FC Porto - Sporting -:-
21:30Casa Pia - Boavista -:-
00:00Braga - Maritimo -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2

00:00Trofense - Vilafranquense -:-
17:00Feirense - Leixoes -:-
20:00Nacional - Mafra -:-
21:30FC Porto B - Oliveirense -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga 3

23:00AD Fafe - Sao Joao Ver -:-
23:00Anadia - CDC Montalegre -:-
23:00Os Belenenses - Academica -:-
23:00Sporting B - Moncarapachense -:-
01:30Amora - Alverca -:-
16:00Fontinhas - Caldas -:-
23:00Leiria - Vitoria Setubal -:-
23:00Oliveira Hospital - Real SC -:-
23:00Paredes - Vilaverdense -:-
23:00Vitoria Guimaraes B - Canelas 2010 -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

00:00Sloga Doboj - Siroki Brijeg -:-
22:30Posusje - Igman K. -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - RS

22:00Mrkonjic Grad - Tekstilac -:-

BRAZIL: Serie A

02:30Atletico-MG - Goias -:-
05:00Fluminense - Coritiba -:-
21:00Juventude - Botafogo RJ -:-

BRAZIL: Serie B

02:30Chapecoense-SC - Brusque -:-
05:00Sampaio Correa - CRB -:-

BRAZIL: Serie C - Giai đoạn 2

03:00ABC - Figueirense -:-
03:00Aparecidense - Mirassol -:-
03:00Botafogo SP - Volta Redonda -:-
03:00Vitoria - Paysandu PA -:-

BRAZIL: Serie D - Play Offs

03:00ASA - Pouso Alegre -:-
03:00Portuguesa RJ - Amazonas -:-
03:00SER Caxias - America RN -:-
03:00Tocantinopolis - Sao Bernardo -:-

BRAZIL: Copa Paulista

01:00Agua Santa - EC Sao Bernardo -:-
01:00Lemense - Desportivo -:-
01:00Sao Caetano - Juventus-SP -:-
02:00Sao Bento - Primavera EC -:-
05:30Marilia - Comercial -:-
20:00Rio Claro - Piracicaba -:-

BRAZIL: Brasileiro Nữ - Play Offs

07:00Palmeiras Nữ - Gremio Nữ -:-
21:00Corinthians Nữ - Real Brasilia Nữ -:-

BRAZIL: Brasileiro A2 Nữ - Play Offs

03:00Athletico-PR Nữ - Bahia Nữ -:-
03:00Ceara Nữ - Ariquemes Nữ -:-

BULGARIA: Parva Liga

00:15Levski Sofia - Hebar -:-
01:00HoãnLok. Plovdiv - CSKA Sofia -:-
22:45CSKA 1948 Sofia - Lok. Sofia -:-

BULGARIA: Vtora liga

00:00Etar - Sozopol -:-

BULGARIA: Third League - South-East

22:00Lok. Plovdiv II - Sokol Markovo -:-
22:00Spartak Plovdiv - Chernomorets 1919 -:-

BULGARIA: Third League - North-East

22:00Botev Novi Pazar - Riltzi -:-
22:00Dorostol - Cherno More II -:-
22:00Lokomotiv Ruse - Ludogorets III -:-
22:00Ustrem Donchevo - Septemvri Tervel -:-

BURUNDI: Primus League

20:00Aigle Noir - Olympic S. -:-
20:00Bumamuru - Dynamik -:-
20:00Flambeau du Centre - Inter Star -:-
20:00Kayanza - Tigre Noir -:-
20:00Le Messager Ngozi - Rukinzo -:-
20:00New Oil - Musongati -:-
20:00Vital'O - Bujumbura C. -:-

CANADA: Canadian Premier League

00:30HFX Wanderers - Pacific FC -:-
06:00Forge - York Utd -:-

CANADA: CSL - Play Offs

03:00Serbian W. E. - Continentals -:-
03:00York Region - Scarborough B. -:-

CHILÊ: Segunda Division

02:00Real San Joaquin - Iberia -:-
02:00San Antonio Unido - Limache -:-
03:00Trasandino - Ind. Cauquenes -:-

CHILÊ: Chilean Cup

00:15Magallanes - U. De Concepcion -:-
02:45Cobreloa - S. Morning -:-
05:30U. Catolica - A. Italiano -:-
23:00Curico Unido - Antofagasta -:-

COLOMBIA: Primera A - Clausura

02:00Pereira - Cortulua -:-
04:05Patriotas - Aguilas -:-
06:10Millonarios - Jaguares de Cordoba -:-
08:15Ind. Medellin - Santa Fe -:-

COLOMBIA: Primera B - Clausura

03:00Orsomarso - Real Santander -:-
05:00Barranquilla - Quindio -:-

CỘNG HÒA DOMINICAN: LDF - Giai đoạn Đội thắng

03:00Jarabacoa - Atletico Pantoja -:-
06:00Cibao - Universidad O&M -:-

CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga

00:00Mlada Boleslav - Sparta Prague -:-
21:00Liberec - Ceske Budejovice -:-
21:00Sigma Olomouc - Slovacko -:-
21:00Zlin - Jablonec -:-
00:00Slavia Prague - FK Pardubice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division 2

15:30Sparta Prague B - Vlasim -:-
22:00Taborsko - Chrudim -:-

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Bảng A

23:00Karlovy Vary - Kraluv Dvur -:-
15:15Admira Prague - Plzen B -:-
22:00Povltavska FA - Dukla Prague B -:-

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Group B

15:15Chlumec nad Cidlinou - Velvary -:-
15:15Hradec Kralove B - Usti nad Labem -:-
16:00Teplice B - Mlada Boleslav B -:-
22:00Zapy - Kolin -:-

CỘNG HÒA SÉC: MSFL

15:15Ostrava B - Velke Mezirici -:-
15:15Unicov - Hlucin -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division A

15:30Domazlice B - Sokol Lom -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division B

15:15Meteor Prague - Cesky Brod -:-
19:30Admira Prague B - Louny -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division C

15:15Liberec B - Brandys n. Labem -:-
22:00Benatky n. Jiz. - Novy Bydzov -:-
22:00Hlinsko - Dobrovice -:-
22:00Turnov - Letohrad -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division D

21:30Sperice - Velka Bites -:-
21:30Tasovice - Bystrice n. Pern. -:-
21:30Zdar na Sazavou - Stara Rise -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division E

15:15Slavicin - Prerov -:-
21:30Sumperk - Sternberk -:-
21:30Vsechovice - FK Kozlovice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division F

20:00Krnov - Novy Jicin -:-
21:30Bilovec - Frenstat p. R. -:-
21:30Bohumin - Havirov -:-
21:30Polanka nad Odrou - Hlubina -:-

CỘNG HÒA SÉC: Jihocesky KP

15:30Trebon - Prachatice -:-
22:00Milevsko - Trhove Sviny -:-

CỘNG HÒA SÉC: Jihomoravsky KP

22:00Kunstat - Bystrc -:-
22:00Rajecko - Lisen B -:-

CỘNG HÒA SÉC: Karlovarsky KP

15:00Karlovy Vary B - Hroznetin -:-

CỘNG HÒA SÉC: Kralovehradecky KP

19:00Chlumec nad Cidlinou B - Horice -:-
19:00Rychnov n. Kneznou - Dobruska -:-
22:00Cerveny Kostelec - Jicin -:-
22:00Solnice - Police nad Metuji -:-
22:00Trebes - Slavia HK -:-

CỘNG HÒA SÉC: Liberecky KP

15:30Skalice u C.Lipy - Visnova -:-

CỘNG HÒA SÉC: Moravskoslezsky KP

21:30Moravan Oldrisov - Repiste -:-
21:30Vresina - Koberice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Olomoucky KP

21:30Brodek u Prerova - Litovel -:-
21:30Cechovice - SK Lipova -:-
21:30Dolany - Zabreh -:-
21:30Medlov - Rapotin -:-

CỘNG HÒA SÉC: Pardubicky KP

22:00SK Pardubicky - Lanskroun -:-
22:00Svitavy - Prelouc -:-
22:00Vysoke Myto B - Horni Redice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP

23:00Nepomuk - Sokol Radnice -:-
23:00Nyrsko - Tlumacov -:-
23:00Rapid Plzen - Sokol Lhota -:-
23:00Vejprnice - Stankov -:-
23:00Holysov - Stribro -:-

CỘNG HÒA SÉC: Prazsky prebor

22:00CAFC - Uhrineves -:-

CỘNG HÒA SÉC: Stredocesky KP

22:00Pruhonice - Hrebec -:-
22:00Sedlcany - Poricany -:-

CỘNG HÒA SÉC: Ustecky KP

20:00Kadan - Banik Most - Sous B -:-

CỘNG HÒA SÉC: Vysocina KP

21:30Dukovany - Sapeli Polna -:-
21:30Nova Ves - Slavoj Polna -:-
21:30Pelhrimov - Ledec nad Sazavou -:-
21:30Rapotice - Okrisky -:-
21:30Vrchovina B - Chotebor -:-

CỘNG HÒA SÉC: Zlinsky KP

20:00Osvetimany - Luhacovice -:-
21:30Francova Lhota - Borsice -:-
21:30Napajedla - Bystrice pod Hostynem -:-
21:30Nevsova - Brumov -:-
21:30Stitna nad Vlari - Kvasice -:-
21:30Strani - Nedasov -:-

CỘNG HÒA SÉC: First League Nữ

15:30Dukla Prague Nữ - Slavia Prague Nữ -:-

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

04:00Guanacasteca - Alajuelense -:-
07:00AD Santos - Herediano -:-
09:00Saprissa - Zeledon -:-
09:15San Carlos - Grecia -:-

CROATIA: HNL

23:30Varazdin - Sibenik -:-
02:05D. Zagreb - Osijek -:-
23:55Istra 1961 - Rijeka -:-

CURAÇAO: Promé Divishon

06:00Victory Boys - CSD Barber -:-
08:15UNDEBA - Willemstad -:-

ĐÀI LOAN: Premier League

15:00Taichung - Taipower -:-
15:00Taiwan Steel - AC Taipei -:-
17:00Ming Chuan University - Taiwan Shihu -:-

ĐAN MẠCH: Superliga

19:00Nordsjaelland - Silkeborg -:-
21:00Randers FC - Viborg -:-
23:00Aalborg - Brondby -:-

ĐAN MẠCH: 1st Division

18:00Naestved - Nykobing -:-
19:00Fredericia - Vendsyssel -:-

ĐAN MẠCH: 2nd Division

21:00Esbjerg - AB Copenhagen -:-

ĐAN MẠCH: 3. Division

19:00Young Boys FD - Ishoj IF -:-

ĐAN MẠCH: Elitedivisionen Nữ

19:00Thisted FC Nữ - Aarhus Nữ -:-

ĐẢO FAROE: Premier League

21:00AB Argir - NSI Runavik -:-
21:00HB Torshavn - Skala Itrottarfelag -:-
21:00Klaksvik - 07 Vestur Sorvagur -:-
21:00Streymur - B36 Torshavn -:-
21:00Vikingur - Toftir -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga

01:30Braunschweig - Dusseldorf -:-
18:30Greuther Furth - Kaiserslautern -:-
18:30Hansa Rostock - St. Pauli -:-
18:30Heidenheim - Arminia Bielefeld -:-

ĐỨC: 3. Liga

18:00VfB Oldenburg - Verl -:-
19:00Meppen - Duisburg -:-

ĐỨC: Regionalliga North

19:00Emden - Norderstedt -:-
19:00Holstein Kiel II - SC Weiche-08 -:-
19:00Phonix Lubeck - BSV Rehden -:-
19:00St. Pauli II - Lohne -:-
19:00Werder Bremen II - Delmenhorst -:-
20:00Bremer - Jeddeloh -:-
20:00Drochtersen/Assel - Hamburger SV II -:-
20:00Hildesheim - Lubeck -:-

ĐỨC: Regionalliga Nordost

18:00Berliner AK 07 - Halberstadt -:-
18:00Jena - Greifswald -:-
18:00Lichtenberg - Energie Cottbus -:-

ĐỨC: Regionalliga West

19:00Duren - Koln II -:-

ĐỨC: Regionalliga Sudwest

19:00RW Koblenz - Offenbach -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV-Nord

19:001.FC Frankfurt - CFC Hertha -:-
19:00TuS Makkabi Berlin - RSV Eintracht -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd

19:00Freital - An der Fahner Hohe -:-
19:00Ludwigsfelder - Halle -:-
19:00SV 1890 Westerhausen - Nordhausen -:-

ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein

23:00Oldenburger - GW Siebenbaumen -:-
19:00Eichede - Eckernforder SV -:-
19:00Lubeck II - Inter Turkspor Kiel -:-
19:00Todesfelde - Heider SV -:-
20:00Frisia Risum-Lindholm - Flensburg -:-

ĐỨC: Oberliga Hamburg

15:45HEBC Hamburg - Niendorfer TSV -:-
19:30Rugenbergen - TSV Buchholz 08 -:-

ĐỨC: Oberliga Niedersachsen

20:00Ahlerstedt/Ottendorf - Pattensen -:-
20:00Bersenbruck - Arminia Hannover -:-
20:00Egestorf-Langreder - Luneburger Hansa -:-
20:00Eintracht Celle - Lupo-Martini Wolfsburg -:-
20:00Papenburg - Hannoverscher SC -:-
20:00Rotenburger - FT Braunschweig -:-

ĐỨC: Oberliga Westfalen

20:00Eintracht Rheine - Paderborn II -:-
20:00Gievenbeck - Delbrucker -:-
20:00Lotte - Ennepetal -:-
20:00Preussen Munster 2 - Vreden -:-
20:00Schermbeck 2020 - Siegen -:-
20:00Westfalia Rhynern - Sprockhovel -:-
20:30Finnentrop/Bamenohl - Erndtebruck -:-
23:00ASC 09 Dortmund - Bovinghausen -:-

ĐỨC: Oberliga Hessen

20:00Eddersheim - SV Steinbach -:-
20:00Neuhof - RW Walldorf -:-
20:00Viktoria Griesheim - Erlensee -:-

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

19:00Karbach - TuS Koblenz -:-
20:00Pirmasens - Jagersburg -:-
20:30Kirchberg - Gonsenheim -:-

ĐỨC: Oberliga Bayern Nord

20:00Ammerthal - Wurzburger FV -:-

ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg

23:00Stutt. Kickers - Backnang -:-
19:00Grossaspach - Pforzheim -:-
20:00Offenburger FV - Hollenbach -:-
20:00Rielasingen-Arlen - ATSV Mutschelbach -:-

ĐỨC: Oberliga Mittelrhein

23:30Hurth - Bonner -:-
20:00Freialdenhoven - VfL Vichttal -:-
20:00Siegburger - Bergisch Gladbach -:-
20:00Wegberg-Beeck - FC Viktoria 08 -:-
20:30Eintracht Hohkeppel - Hennef -:-
20:30Friesdorf - Fortuna Koln II -:-
20:30Pesch - Glesch-Paffendorf -:-

ĐỨC: Oberliga Niederrhein

23:00FSV Duisburg - Uerdingen -:-
19:30MSV Dusseldorf - SW Essen -:-
20:00Baumberg - Union Nettetal -:-
20:00Cronenberger - Homberg -:-
20:00Hamborn - TuRU Dusseldorf -:-
20:00Kray - Kleve -:-
20:00Schonnebeck - SSVg Velbert -:-
20:00TVD Velbert - SC St. Tonis -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga North

16:00Hertha Zehlendorf U19 - Meppen U19 -:-
17:00Dresden U19 - Viktoria Berlin U19 -:-
19:00Hannover U19 - Hertha U19 -:-
19:00Union Berlin U19 - Hamburger SV U19 -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga South

16:00Eintracht Trier U19 - Augsburg U19 -:-
16:00Unterhaching U19 - Bayern U19 -:-
17:00Karlsruher SC U19 - Freiburg U19 -:-
18:00Eintracht Frankfurt U19 - Reutlingen U19 -:-
18:00Nurnberg U19 - Ingolstadt U19 -:-
18:00Walldorf U19 - Mainz U19 -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga West

16:00Dusseldorf U19 - Duisburg U19 -:-
16:00Oberhausen U19 - Viktoria Koln U19 -:-
16:00Schalke U19 - RW Essen U19 -:-
18:00Bochum U19 - Preussen Munster U19 -:-
18:00Hilden U19 - Dortmund U19 -:-
18:00Paderborn U19 - Koln U19 -:-

ĐỨC: DFB Pokal Nữ

16:00Fortuna Koln Nữ - Chemnitzer Nữ -:-
16:00Riegelsberg Nữ - 1.FC Nurnberg Nữ -:-
16:00Rostocker FC Nữ - Gutersloh Nữ -:-
16:00Weinberg Nữ - Neuenahr Nữ -:-
18:00Calden Nữ - Freiburg-Zahringen Nữ -:-
18:00Magdeburger Nữ - Berghofen Nữ -:-
19:00Brandenburg Nữ - Viktoria Berlin Nữ -:-
19:00Elversberg Nữ - FFC Niederkirchen Nữ -:-
19:00Saarbrucken Nữ - SV Hegnach Nữ -:-
19:00Turkiyemspor Nữ - Eimsbutteler Nữ -:-
19:00VfL Jesteburg Nữ - Henstedt-Ulzburg Nữ -:-
20:00VfR Warbeyen Nữ - Borussia Bocholt Nữ -:-
20:00Wacker Munchen Nữ - Ingolstadt Nữ -:-

EL SALVADOR: Primera Division - Apertura

03:00HoãnAguila - Alianza FC -:-
03:00HoãnChalatenango - Atletico Marte -:-
03:00HoãnDragon - Platense Municipal -:-
03:00HoãnFAS - Santa Tecla -:-
03:00HoãnJocoro - Luis Angel Firpo -:-
03:00HoãnMetapan - 11 Deportivo -:-

ESTONIA: Meistriliiga

23:00Flora - Parnu JK Vaprus -:-
22:00Kalju - Tammeka -:-
22:45Kuressaare - Levadia -:-

ESTONIA: Meistriliiga Women

18:30Polva Lootos Nữ - Tulevik Nữ -:-

FIJI: Premier League

10:00Rewa - Navua -:-

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

23:00Dinamo Tbilisi - Dila Gori -:-
20:30Gagra - Telavi -:-
20:30Torpedo Kutaisi - Loco. Tbilisi -:-
00:00Dinamo Batumi - Saburtalo Tbilisi -:-

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2

20:30Merani Martvili - Rustavi -:-
20:30Shukura - FC Gareji Sagarejo -:-
23:00Spaeri - Samtredia -:-

GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura

07:00HoãnComunicaciones - Municipal -:-
07:00Deportivo Mixco - Xelaju -:-
09:00Antigua - Deportivo Achuapa -:-

HÀ LAN: Eredivisie

23:45Sittard - Cambuur -:-
02:00FC Emmen - Utrecht -:-
17:15Groningen - G.A. Eagles -:-
19:30Sparta Rotterdam - Ajax -:-
21:45Waalwijk - Feyenoord -:-

HÀ LAN: Eerste Divisie

17:15Venlo - Zwolle -:-

HÀ LAN: Tweede Divisie

23:00De Treffers - AFC -:-

HÀ LAN: Derde Divisie

19:00DEM - GVV Unitas -:-
19:00HV & CV Quick - VVSB -:-
19:00OSS '20 - Gemert -:-
19:00RKSV UDI - TOGB -:-
19:00USV Hercules - Dongen -:-
19:00Watergraafsmeer - Blauw Geel -:-
19:30Groene Ster - ADO 20 Heemskerk -:-
19:30HSC '21 - Baronie -:-
19:30UNA - Rosmalen -:-

HÀN QUỐC: K League 1

16:00Seoul - Seongnam -:-
17:00Gimcheon Sangmu - Ulsan Hyundai -:-

HÀN QUỐC: K League 2

16:00Daejeon - Anyang -:-
18:00Gimpo FC - Jeonnam -:-

HÀN QUỐC: K3 League

15:00Hwaseong - Pocheon -:-
15:00Yangju - Paju Citizen -:-
17:00Cheonan City - Mokpo -:-

HONDURAS: Liga Nacional - Apertura

04:00Marathon - Vida -:-
08:00Victoria - Honduras Progreso -:-

HUNGARY: OTP Bank Liga

22:00HoãnMOL Fehervar - Ujpest -:-
22:00HoãnPaks - Ferencvaros -:-
22:55Zalaegerszegi - Kisvarda -:-

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

22:30Gyirmot - Mosonmagyarovari TE -:-
22:30Soroksar - Gyor -:-
22:30Szentlorinc - Bekescsaba 1912 -:-
22:30Tiszakecske - Nyiregyhaza -:-
00:00Ajka - Csakvari -:-
00:00Kazincbarcikai - Kozarmisleny SE -:-
00:00MTK Budapest - Budafoki -:-
00:00Siofok - Haladas -:-
00:00Szeged - Dorogi -:-

HUNGARY: NB III - East

16:00Debrecen II - Eger SE -:-
16:00DVTK II - BVSC-Zuglo -:-
17:00Vasas II - Hajduszoboszloi SE -:-
18:00Bekescsaba 1912 II - Tiszaujvaros -:-
22:30Fuzesgyarmati SK - Penzugyor -:-
22:30Hatvan - Kisvarda II -:-
22:30Karcagi - Jaszberenyi -:-
22:30Putnok - BKV Elore -:-
22:30Senyo Carnifex - Korosladany MSK -:-
22:30Tiszafuredi - Debreceni EAC -:-

HUNGARY: NB III - Centre

16:00Honved II - Dunaujvaros PASE -:-
16:00Kecskemeti TE II - MTK Budapest II -:-
22:30Bank - Balassagyarmat -:-
22:30ESMTK Budapest - Cegledi -:-
22:30FC Dabas - Monori -:-
22:30Hodmezovasarhely FC - Paks II -:-
22:30Majosi - Ferencvaros II -:-
22:30Makoi - Ujpest II -:-
22:30Szekszardi - PTE-PEAC -:-
22:30Szolnoki MAV - Ivancsa -:-

HUNGARY: NB III - West

16:00Gyor II - Kelen -:-
16:00Puskas Academy II - Zsambek -:-
16:00Zalaegerszegi II - Erdi -:-
22:00Csornai - VLS Veszprem -:-
22:30Balatonfuredi - Mori SE -:-
22:30Budaorsi SC - Teskand -:-
22:30III. Keruleti TVE - Nagykanizsa -:-
22:30Komaromi VSE - MOL Fehervar II -:-
22:30Tatabanya - Bicskei -:-
00:00Kaposvar - Gyirmot II -:-

HUNGARY: NB I Nữ

16:00Szekszardi Nữ - Kelen Nữ -:-
22:00MTK Budapest Nữ - Astra Hungary Nữ -:-
22:00Ujpest Nữ - Ferencvaros Nữ -:-

HY LẠP: Super League

00:00Atromitos - OFI Crete -:-
01:30Lamia - AEK Athens FC -:-
01:45PAOK - Panetolikos -:-
00:00Panathinaikos - Ionikos -:-
00:30Aris - Levadiakos -:-

ICELAND: Besta-deild karla

00:00Akranes - Vestmannaeyjar -:-

ICELAND: Division 2

21:00Fjallabyggd - Aegir -:-
21:00Hottur / Huginn - Haukar -:-
21:00IR Reykjavik - Fjardabyggd/Leiknir -:-
21:00Magni - Olafsvik -:-
21:00Njardvik - Volsungur -:-
21:00Throttur - Reynir -:-

IRELAND: Division 1

01:30Longford - Wexford -:-

IRELAND: National League Nữ

23:00Cork City Nữ - Sligo Rovers Nữ -:-
23:00Treaty Utd Nữ - Galway WFC Nữ -:-
00:00Wexford Youths Football Club Nữ - Dublin Waves Nữ -:-
01:35Athlone WFC Nữ - Peamount Nữ -:-

ISRAEL: Ligat ha'Al

23:00Hapoel Jerusalem - Hapoel Hadera -:-
00:00Netanya - Beitar Jerusalem -:-
00:15Sakhnin - Maccabi Haifa -:-
00:00H. Beer Sheva - Ashdod -:-
00:15Maccabi Tel Aviv - Maccabi Bnei Raina -:-

JORDAN: Jordan Cup

00:30Al-Faisaly Amman - Al Tora -:-
00:30Aqaba - Blama -:-
22:00Al Buqaa - Saham -:-
22:00Ittihad Al Ramtha - Ittihad Jerash -:-
22:00Sama Al Sarhan - Deir Alla -:-
00:30Al Hussein - Kfarsoum -:-

KAZAKHSTAN: Premier League

20:00FC Astana - Kyzylzhar -:-
20:00Tobol - Taraz -:-
22:00Aksu - K. Almaty -:-
22:00Aktobe - Ordabasy -:-

KOSOVO: Superliga

22:00Drita - Dukagjini -:-
22:00Ferizaj - Prishtina -:-
22:00Gjilani - Malisheva -:-

LATVIA: Optibet Virsliga

19:00Auda - Riga FC -:-
21:30RFS - Valmiera -:-

LATVIA: 1. Liga

19:00FK Smiltene - AFA Olaine -:-
21:00Jelgava - Rezekne -:-
23:00Skanstes - Tukums 2000 2 -:-

LITHUANIA: A Lyga

23:00Siauliai FA - Dziugas Telsiai -:-
19:00Zalgiris - Jonava -:-
21:55FK Panevezys - Banga -:-
00:00Suduva - Riteriai -:-

LITHUANIA: I Lyga

19:00Dainava Alytus - BFA Vilnius -:-
21:00BE1 NFA - Siauliai 2 -:-

LUXEMBOURG: National Division

21:00Differdange - Union Titus Petange -:-
21:00Dudelange - Hostert -:-
21:00Fola - Ettelbruck -:-
21:00Hesperange - Racing Luxembourg -:-
21:00Kaerjeng - Niedercorn -:-
21:00Mondorf - UNA Strassen -:-
21:00Victoria Rosport - Jeunesse Esch -:-
21:00Wiltz - Mondercange -:-

MALAWI: Super League

19:30Dedza Dynamos - Mighty Wanderers -:-
19:30Kamuzu Barracks - TN Stars -:-
19:30Moyale Barracks - Sable Farming -:-

MALAYSIA: Super League

19:15Sri Pahang - Terengganu -:-
20:00Selangor - Petaling Jaya CFC -:-

MALAYSIA: Premier League

16:00Kelantan - Terengganu 2 -:-
19:15PDRM FC - Johor DT II -:-
20:00Perak - Skuad Projek -:-

MALTA: Premier League

23:30Gzira - Santa Lucia -:-
00:30Mosta - Gudja -:-
01:45Floriana - Pieta Hotspurs -:-
23:30Valletta - Hibernians -:-

MEXICO: Liga MX - Apertura

05:00Queretaro - Club Tijuana -:-
07:05Atlas - Puebla -:-
07:05Monterrey - U.A.N.L.- Tigres -:-
09:05Club America - Cruz Azul -:-
09:05Juarez - Mazatlan FC -:-
00:00U.N.A.M.- Pumas - Santos Laguna -:-

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

21:00Atl. San Luis U20 - Toluca U20 -:-
21:00U.N.A.M.- Pumas U20 - Santos Laguna U20 -:-
00:00Pachuca U20 - Club Leon U20 -:-

MEXICO: Liga MX Nữ - Apertura

00:00Cruz Azul Nữ - Necaxa Nữ -:-
00:00Puebla Nữ - Club America Nữ -:-

MOLDOVA: Super Liga

00:00Petrocub - Zimbru Chisinau -:-
22:00Dacia Buiucani - Milsami -:-
00:00Balti - Sheriff Tiraspol -:-

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

23:00Jezero - OFK Petrovac -:-
01:00Buducnost - Sutjeska -:-
01:00Decic - Rudar -:-
01:00Iskra - Arsenal Tivat -:-
01:00Mornar Bar - Jedinstvo -:-

MONTENEGRO: Druga Liga

22:00Bokelj - OFK Niksic -:-
22:00FK Podgorica - Mladost DG -:-
22:00Grbalj - Igalo -:-
22:00Kom Podgorica - Otrant -:-
22:00Zeta - Berane -:-

MOZAMBIQUE: Mocambola

19:00Costa do Sol - Incomati Xinavane -:-
19:00Ferroviario Lichinga - LD Maputo -:-
19:00Ferroviario Nacala - ENH Vilankulo -:-
19:00Ferroviario Nampula - Black Bulls -:-
19:00Matchedje Mocuba - Ferroviario Maputo -:-
19:00UD Songo - Ferroviario Beira -:-

MỸ: MLS

05:00New York Red Bulls - FC Cincinnati -:-
06:30CF Montreal - New England Revolution -:-
06:30DC United - Philadelphia Union -:-
07:00Inter Miami - Toronto FC -:-
07:00Minnesota United - Austin FC -:-
08:00Colorado Rapids - Houston Dynamo -:-
09:00Real Salt Lake - Vancouver Whitecaps -:-
09:00San Jose Earthquakes - Los Angeles FC -:-

MỸ: USL Championship

06:00Hartford Athletic - Miami FC -:-
06:00Pittsburgh - New York Red Bulls 2 -:-
06:30Detroit - Louisville City -:-
06:30Loudoun - Atlanta United 2 -:-
07:30FC Tulsa - Indy Eleven -:-
07:30Memphis - Birmingham -:-
08:00Colorado Springs - Tampa Bay -:-
08:00New Mexico - Monterey Bay -:-
08:00San Antonio - Rio Grande -:-
08:30El Paso - San Diego Loyal -:-
09:30LA Galaxy 2 - Charleston -:-
09:30Las Vegas Lights - Sacramento Republic -:-

MỸ: MLS Next Pro

06:00Orlando City B - Columbus Crew 2 -:-
07:00Chicago Fire II - New York City II -:-
09:00Tacoma Defiance - Sporting Kansas City II -:-

MỸ: USL League One

06:30Chattanooga Red Wolves - Tormenta -:-
07:00Union Omaha - North Carolina -:-
08:00Northern Colorado - Forward Madison -:-
09:00Tucson - Greenville -:-
09:30Central Valley Fuego - Richmond Kickers -:-

MỸ: NISA

05:00Flower City - Syracuse Pulse -:-
06:30Chattanooga - Michigan Stars -:-
07:00California Utd. - Albion San Diego -:-
09:00Bay Cities - Maryland Bobcats -:-

MỸ: NWSL Nữ

06:00Gotham Nữ - Orlando Pride Nữ -:-
06:00North Carolina Courage Nữ - Chicago Nữ -:-
09:00San Diego Wave Nữ - Houston Dash Nữ -:-

MYANMAR: National League

15:30Ayeyawady - Myawady -:-

NAM PHI: Premier League

01:00Kaizer Chiefs - Richards Bay -:-
01:00Maritzburg Utd - Chippa Utd. -:-
20:00Royal AM - Marumo Gallants -:-
22:30Supersport Utd - Orlando Pirates -:-

NA UY: Eliteserien

23:00Bodo/Glimt - Ham-Kam -:-
23:00Odd - Sarpsborg 08 -:-
23:00Haugesund - Molde -:-
23:00Lillestrom - Sandefjord -:-
23:00Stromsgodset - Jerv -:-
23:00Valerenga - Tromso -:-

NA UY: OBOS-ligaen

20:00Sandnes - Stjordals Blink -:-
20:00Stabaek - Start -:-

NA UY: Division 2 - Group 1

23:00Staal Jorpeland - Odd 2 -:-

NA UY: Division 2 - Group 2

22:30Asker - Tromsdalen -:-
23:00Ull/Kisa - SK Gjovik-Lyn -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 1

23:00Lyn - Grei -:-
21:00Skeid 2 - Fyllingsdalen -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 2

18:00Kongsvinger 2 - Floro -:-
23:00Hodd 2 - Volda TI -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 3

21:00Brann 2 - Vidar -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 4

20:00Sarpsborg 08 2 - Vindbjart -:-
21:00Fram - Mandalskameratene -:-
23:00Randesund - Fredrikstad 2 -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 5

20:00Innstrandens - Rana FK -:-
21:00Nardo - Bodo/Glimt 2 -:-
21:30Strindheim - Junkeren -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 6

18:00Skjervoy - Gjellerasen -:-
19:00Floya - Lillestrom 2 -:-
20:00Skjetten - Bossekop -:-
20:00Tromso 2 - Harstad -:-

NA UY: Toppserien Nữ

20:00LSK Kvinner Nữ - Avaldsnes Nữ -:-
20:00Roa Nữ - Kolbotn Nữ -:-

NA UY: Division 1 Women - Giai đoạn 1

18:00Aalesund Nữ - Kil/Hemne Nữ -:-
20:00Grimstad Nữ - Honefoss Nữ -:-
21:00Ovrevoll Hosle Nữ - Medkila Nữ -:-
22:00Klepp Nữ - Asane Nữ -:-
23:00Tromso Nữ - Grand Bodo Nữ -:-

NGA: Premier League

00:00FK Rostov - Sochi -:-
19:00CSKA Moscow - Akhmat Grozny -:-
21:30Zenit - Torpedo Moscow -:-
00:00Krasnodar - Orenburg -:-

NGA: FNL

16:45Ulyanovsk - Rubin Kazan -:-
19:00Yenisey - Shinnik Yaroslavl -:-
20:00Ufa - Volgar-Astrakhan -:-
21:00Kamaz - Akron Togliatti -:-
22:00Baltika - Krasnodar 2 -:-
22:00Neftekhimik - Veles Moscow -:-
23:00Dynamo Makhachkala - SKA Khabarovsk -:-
00:00Kuban - Alania Vladikavkaz -:-
00:00Rodina Moscow - Arsenal Tula -:-

NGA: FNL 2 - Bảng 1

20:30Legion Dynamo - Yessentuki -:-
21:00Alania 2 - Spartak Nalchik -:-
21:00Kholding - R. Volgograd -:-
21:00Mashuk - Biolog -:-
21:00Maykop - Forte Taganrog -:-
22:00Dynamo Stavropol - SKA Rostov -:-
22:30Chernomorets Novorossijsk - FK Chayka -:-

NGA: FNL 2 - Bảng 2

18:00Leningradets - Krasnogorsk -:-
20:00Chertanovo M. - Khimik -:-
20:00Luki-Energiya - Yadro -:-
20:00Tekstilshtik - Dynamo Vologda -:-
21:00Electron VN - Zenit 2 -:-
21:00Murom - Torpedo Moscow 2 -:-
22:00Vladimir - S. Kostroma -:-
22:00Znamya Truda - Tver -:-

NGA: FNL 2 - Bảng 3

17:00FK Strogino Moscow - D. Bryansk -:-
17:00Kolomna - Saratov -:-
21:00Balashikha - Penza -:-
21:00Kursk - Peresvet Podolsk -:-
21:00Kvant - Rodina Moscow 2 -:-
21:00Lipetsk - Sakhalin -:-
21:00Saturn Ramenskoye - Salyut-Belgorod -:-
22:00Spartak Tambov - Sakhalinets -:-

NGA: FNL 2 - Bảng 4

17:00FK Novosibirsk - Omsk -:-
19:00Amkar - Miass -:-
19:00Chelyabinsk - Nosta -:-
20:00Khimik Avgust - Dynamo Barnaul -:-
20:00Orenburg 2 - Ural 2 -:-
21:00Zenit-Izhevsk - Tyumen -:-

NGA: Supreme Division Nữ

18:00Chertanovo M. Nữ - Krasnodar Nữ -:-

NHẬT BẢN: J1 League

17:00Shonan Bellmare - Kashima Antlers -:-

NHẬT BẢN: J2 League

16:00Verdy - Kofu -:-

NHẬT BẢN: J3 League

13:00Tegevajaro Miyazaki - Gainare Tottori -:-
14:00Imabari - Kamatamare -:-
15:00YSCC - Azul Claro Numazu -:-
16:00Giravanz Kitakyushu - Yamaga -:-

OMAN: Professional League

01:00Al-Ittihad - Oman Club -:-
03:00Sohar - Al Nasr -:-

PARAGUAY: Primera Division - Clausura

03:00General Caballero JLM - Olimpia Asuncion -:-
05:3012 de Octubre - Tacuary -:-

PARAGUAY: Division Intermedia

03:003 de Febrero - San Lorenzo -:-
03:00Atyra - Martin Ledesma -:-
03:00Deportivo Santani - Sp. Luqueno -:-
03:00Fernando de la Mora - Colegiales -:-
03:00Independiente FBC - 2 de Mayo -:-
03:00River Plate - Pastoreo -:-
03:00Rubio Nu - Guarani de Trinidad -:-
03:00Sportivo Iteno - Sportivo Trinidense -:-

PERU: Liga 1 - Clausura

01:15Dep. Municipal - Alianza Atl. -:-
03:30Cienciano - Grau -:-
06:00Alianza Lima - Sport Huancayo -:-

PHẦN LAN: Veikkausliiga

20:00AC Oulu - Inter Turku -:-
20:00Haka - HJK -:-
22:30Mariehamn - Ilves -:-

PHẦN LAN: Ykkonen

22:30Mikkelin - KPV Kokkola -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

22:30Futura - KuPS Akatemia -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group B

23:00VJS - SalPa -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group C

22:30GBK Kokkola - JJK Jyvaskyla -:-
22:30JBK - Hercules -:-

PHÁP: Ligue 1

02:00Marseille - Nantes -:-
18:00Strasbourg - Reims -:-
20:00Angers - Brest -:-
20:00Clermont - Nice -:-
20:00Montpellier - Auxerre -:-
20:00Toulouse - Lorient -:-
22:05Rennes - AC Ajaccio -:-

PHÁP: Ligue 2

00:00Amiens - Bastia -:-
00:00Caen - Guingamp -:-
00:00Dijon - Nimes -:-
00:00Laval - Metz -:-
00:00Niort - Paris FC -:-
00:00Pau FC - Sochaux -:-
00:00Rodez - Annecy -:-
00:00Valenciennes - Quevilly Rouen -:-

PHÁP: National 2 - Bảng A

23:00Blois - Granville -:-
23:00Caen II - Vannes -:-
23:00Chateaubriant - Chambly -:-
23:00Guingamp II - Evreux -:-
23:00Poissy - Rennes II -:-
23:00Rouen - Beauvais -:-
23:00Saint-Malo - Chartres -:-
23:00Saint-Pryve - Racing Club de France -:-

PHÁP: National 2 - Bảng B

23:00ASM Belfort - Wasquehal -:-
23:00Boulogne - Fleury-Merogis -:-
23:00FC 93 - Colmar -:-
23:00Haguenau - Creteil -:-
23:00Lusitanos - Epinal -:-
23:00Metz II - St Quentin -:-
23:00Reims II - Besancon -:-
01:00Sainte-Genevieve - Furiani Agliani -:-

PHÁP: National 2 - Bảng C

23:00Aubagne - Louhans Cuiseaux -:-
23:00Auxerre II - Hyeres -:-
23:00Canet Roussillon - Toulon -:-
23:00Frejus Saint Raphael - Lyon II -:-
23:00Jura Sud - Grasse -:-
23:00Lyon - La Duchere - Ales -:-
23:00Marignane - Evian TG -:-
01:00Sete - Saint Priest -:-

PHÁP: National 2 - Bảng D

23:00Andrezieux - Bourges 18 -:-
23:00Angers II - Chamalieres -:-
23:00Angouleme CFC - Saumur Olympique -:-
23:00Les Herbiers - Moulins-Yzeure -:-
23:00Vierzon Foot - Bergerac -:-
00:00Lorient II - Romorantin -:-
00:00Stade Bordelais - GOAL FC -:-

PHILIPPINES: PFL

15:00Kaya - Mendiola FC 1991 -:-
18:00United City - Cebu FC -:-

RÉUNION: Regionale 1

18:30Marsouins - Trois Bassins -:-
18:30Saint-Denis - St. Louis -:-
18:30Sainte-Suzanne - Sainte Rose -:-
18:30Saint-Pauloise - Parfin -:-
18:30Saint-Pierroise - Jeanne d'Arc -:-
18:30Tamponnaise - Capricorne -:-
19:00Excelsior - Sainte-Marienne -:-

ROMANIA: Liga 1

01:30FC Rapid Bucuresti - UTA Arad -:-
20:00FC Hermannstadt - CFR Cluj -:-
22:30Chindia Targoviste - Univ. Craiova -:-

ROMANIA: Liga 2

16:30Otelul - Unirea Constanta -:-

RWANDA: Premier League

23:30Rayon Sport - Rutsiro -:-

SCOTLAND: Premiership

21:00Celtic - Hearts -:-

SCOTLAND: Lowland League

21:00Hearts 2 - Celtic B -:-

SCOTLAND: SWPL 1 Nữ

20:00Aberdeen Nữ - Partick Thistle Nữ -:-
20:00Celtic Nữ - Spartans Nữ -:-
20:00Glasgow City Nữ - Dundee Utd Nữ -:-
20:00Glasgow Nữ - Hamilton Nữ -:-
20:00Hibernian Nữ - Motherwell Nữ -:-
20:00Rangers Nữ - Hearts Nữ -:-

SERBIA: Super Liga

01:00Javor - Radnicki 1923 -:-
23:00Radnik - Radnicki Nis -:-
23:00TSC Backa Topola - Mladost GAT -:-
00:30Partizan - Sp. Subotica -:-

SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina

15:00Kabel Novi Sad - Tisa Adorjan -:-
15:00Radnicki Zrenjanin - Backa -:-
22:00Borac Sajkas - Stanisic -:-
22:00Podunavac Belegis - Tekstilac -:-

SERBIA: Srpska Liga - East

16:00SFS Borac - Pcinja -:-
22:00Brzi Brod - Timocanin -:-
22:00Buducnost Popovac - Paracin -:-
22:00Radnicki Pirot - Mesevo -:-

SERBIA: Srpska Liga - West

16:00Polet Ljubic - Sloga 1940 -:-
22:00OFK Mihajlovac - Tutin -:-
22:00Radevac - Susica -:-

SINGAPORE: Premier League

16:30Geylang - Balestier Khalsa -:-

SLOVAKIA: Fortuna liga

23:00Michalovce - Skalica -:-
23:00Trencin - L. Mikulas -:-
23:00Trnava - Dun. Streda -:-
23:00Z. Moravce-Vrable - Ruzomberok -:-

SLOVAKIA: 2. liga

15:30Petrzalka - Pohronie -:-
15:30Samorin - Komarno -:-

SLOVAKIA: 3. Liga - East

21:30Kalinovo - Spisska Nova Ves -:-
21:30MSK Lucenec - Oravske Vesele -:-
21:30Rimavska Sobota - 1.FK Svidnik -:-
21:30Snina - Namestovo -:-
21:30Stropkov - Slavia TU Kosice -:-

SLOVAKIA: 3. Liga - West

21:30Belusa - Jednota Banova -:-
21:30Galanta - Vrakuna Bratislava -:-

SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava

22:00D. Luzna - Rusovce -:-
22:00Jarovce - Kalinkovo -:-
22:00Nova Dedinka - Tomasov -:-
22:00Slovan Most - Domino -:-

SLOVAKIA: 4. liga - Central

15:30Besenova - K. Nove Mesto -:-
21:30Kovacova - Banik Stranavy -:-
21:30Krasno - Zvolen -:-
21:30Lip. Hradok - Lip. Stiavnica -:-

SLOVAKIA: 4. liga - East

21:00Gerlachov - Rudnany -:-
21:00Kechnec - Medzev -:-
21:00Mladost Kalsa - FK Cana -:-
21:00Raslavice - Velky Saris -:-
21:00Sabinov - Pavlovce n. Uhom -:-
21:00Sobrance-Sobranecko - Lubovna -:-
21:00Sokol Lubotice - Medzilaborce -:-
21:00Spisske Podhradie - Sokolany -:-

SLOVAKIA: 4. liga - West

22:00Blava Jaslovske Bohunice - Lehota p. V. -:-
22:00FK TJ Lokomotiva Kozarovce - Kolarovo -:-
22:00Pata - Nitra -:-
22:00Z. Moravce-Vrable B - Crystal -:-

SLOVENIA: Prva liga

01:15Koper - O. Ljubljana -:-
22:30Maribor - Celje -:-

SLOVENIA: 2. SNL

22:00Grosuplje - Rogaska -:-
22:00Jadran Dekani - Dob -:-

SLOVENIA: 3. SNL - East

15:30Videm - Podvinci -:-
22:00NK Smartno - Race -:-

SLOVENIA: 3. SNL - West

22:00Fama Vipava - Sobec Lesce -:-

SOMALIA: Nation Link Telecom Championship

19:30Gaadiidka - Elman -:-

TAJIKISTAN: Vysshaya Liga

19:00Istiqlol Dushanbe - Khatlon -:-
19:00Ravshan - Khujand -:-

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

00:15Dodoma Jiji - Tanzania Prisons -:-
18:00Mtibwa Sugar - Ruvu Shooting -:-
20:00Singida United - Mbeya City -:-
23:00Azam - Geita Gold -:-

TÂY BAN NHA: La Liga 2

00:30Albacete - Burgos CF -:-
00:30Zaragoza - Levante -:-
03:00Granada CF - Racing Santander -:-
22:30R. Oviedo - Leganes -:-
00:30Huesca - FC Cartagena SAD -:-

THÁI LAN: Thái League 1

18:00Prachuap - Nakhon Ratchasima FC -:-
18:30Lamphun Warrior - Chiangrai Utd -:-
18:30Muang Thong Utd - Lampang -:-
19:00Khonkaen Utd. - Ratchaburi -:-

THÁI LAN: Thai League 2

17:30Krabi - Trat FC -:-
18:00Nakhon Si - Raj Pracha -:-
18:30Phrae - Udon Thani -:-
19:00Chiangmai FC - Nakhon Pathom -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

00:00Nea Salamis (Cyp) - Ol. Nicosia (Cyp) -:-
00:00Numancia (Esp) - Real Madrid B (Esp) -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB Nữ

16:00Union Berlin Nữ (Ger) - Werder Bremen Nữ (Ger) -:-
21:00Freiburg Nữ (Ger) - Sand Nữ (Ger) -:-

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

23:15Giresunspor - Kasimpasa -:-
23:15Hatayspor - Gaziantep -:-
01:45Antalyaspor - Trabzonspor -:-
23:15Basaksehir - Kayserispor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

23:15Samsunspor - Eyupspor -:-
01:45Altinordu - Sakaryaspor -:-
20:30Keciorengucu - Bodrumspor -:-
21:00Pendikspor - Altay -:-
23:15Yeni Malatyaspor - Adanaspor AS -:-

THỔ NHĨ KỲ: Rezerv Lig

20:30Giresunspor 2 - Kasimpasa 2 -:-
20:30Hatayspor 2 - Gaziantep 2 -:-
23:00Antalyaspor 2 - Trabzonspor 2 -:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

20:00Mjallby - Malmo FF -:-
20:00Varnamo - Elfsborg -:-
22:30Norrkoping - AIK -:-
22:30Sundsvall - Helsingborg -:-

THỤY ĐIỂN: Superettan

18:00AFC Eskilstuna - Utsikten -:-
18:00Trelleborg - Dalkurd -:-
20:00Brage - Oster -:-
20:00Halmstad - Vasteras SK -:-

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra

23:00Team TG FF - Sylvia -:-
19:00Umea FC - Motala -:-

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

21:00Atvidaberg - Olympic -:-
21:00Trollhattan - Lunds -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Svealand

19:00Uppsala - Korsnas -:-
22:00Osteraker IFK - Ragsved -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland

19:00Eskilsminne - Hoganas -:-
19:00Frolunda - Ullareds IK -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Götaland

19:00Asarum - Hogsby -:-
19:00Rosengard - IFK Berga -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand

19:00Smedby - Enskede -:-
22:00Syrianska - Arameisk-Syrianska -:-
22:00Varmbols - United Nordic -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland

19:00Gauthiod - Kumla -:-
20:00Yxhults IK - Ahlafors IF -:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Nữ

18:00AIK Nữ - Umea Nữ -:-
20:00Hammarby Nữ - Djurgarden Nữ -:-
20:00Linkoping Nữ - IF Brommapojkarna Nữ -:-

THỤY ĐIỂN: Elitettan Nữ

18:00Bergdalens IK Nữ - Ravasens IK Nữ -:-
20:00Vaxjo DFF Nữ - Bromolla Nữ -:-

THỤY SĨ: Promotion League

01:00Biel - Luzern II -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2

23:00Emmenbrucke - Dornach -:-
00:00Thun II - Xamax U21 -:-
01:00Delemont - Langenthal -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3

23:00Paradiso - Winterthur II -:-
20:00Freienbach - Eschen -:-

THỤY SĨ: Swiss Cup

23:00Littau - Wil -:-
23:00Saxon-Sports - Meyrin -:-
01:00Italien - Lausanne Ouchy -:-
19:00Cham - Zurich -:-
19:00FC Widnau - Bellinzona -:-
19:30Muri - Winterthur -:-
20:00Compesieres - Etoile-Carouge -:-
20:00Gland - Lausanne -:-
20:00Ibach - Schaffhausen -:-
20:00Linth - Lugano -:-
20:00Subingen - Koniz -:-
21:00Allschwil - Basel -:-
21:00Audax-Friul - Xamax -:-
21:00Bosporus - Breitenrain -:-
21:00Rorschach - St. Gallen -:-
21:30Gambarogno - Contone - Kriens -:-
22:00Schoenberg - Young Boys -:-
22:30Wiedikon - Rapperswil -:-

THỤY SĨ: Super League Nữ

00:00Rapperswil Nữ - Luzern Nữ -:-

TRUNG QUỐC: Super League

18:00Shandong Taishan - Chengdu Rongcheng -:-
18:00Wuhan FC - Henan Songshan Longmen -:-
18:30Guangzhou FC - Shenzhen -:-
18:30Shanghai Shenhua - Tianjin Jinmen Tiger -:-

TURKMENISTAN: Yokary Liga

20:00FC Asgabat - Nebitci -:-
20:00Sagadam - Energetik -:-

ÚC: NPL Northern NSW

11:00Charlestown Azzurri - Valentine -:-
11:00Lambton J. - Adamstown Rosebud -:-
11:00Newcastle Olympic - Maitland -:-
11:00Weston Workers - Lake Macquarie -:-

ÚC: NPL Queensland

16:00Brisbane City - Brisbane U21 -:-

ÚC: NPL South Australian - Play Offs

12:00Adelaide City - Campbelltown City -:-

ÚC: NPL Tasmania

13:30Kingborough Lions - South Hobart -:-

ÚC: NPL Victoria

12:00Altona Magic - St Albans -:-
12:00Avondale FC - South Melbourne -:-
12:00Dandenong City - Bentleigh Greens -:-
12:00Dandenong Thunder - Green Gully -:-
12:00Eastern Lions - Heidelberg Utd -:-
12:00Oakleigh Cannons - Hume City -:-
12:00Port Melbourne Sharks - Melbourne Knights -:-

URUGUAY: Primera Division - Clausura

01:00Fenix - River Plate -:-
04:00Nacional - Wanderers -:-
21:15Defensor Sp. - Boston River -:-

URUGUAY: Segunda Division

01:00Atenas - Juventud -:-
01:30Central Esp. - Uruguay Montevideo -:-
06:30La Luz - Racing Montevideo -:-
07:30Sud America - Miramar -:-

VENEZUELA: Primera Division

04:00Universidad Central - Portuguesa -:-
06:15Carabobo - Metropolitanos -:-

WALES: Cymru Premier

23:45Aberystwyth - Cardiff Metropolitan -:-

Ý: Serie A

23:30Torino - Lazio -:-
23:30Udinese - Salernitana -:-
01:45Inter - Spezia -:-
01:45Sassuolo - Lecce -:-
23:30Empoli - Fiorentina -:-
23:30Napoli - Monza -:-

Ý: Serie B

01:45Ascoli - Spal -:-
01:45Genoa - Benevento -:-
01:45Perugia - Parma -:-

Ý: Primavera 1

19:30Empoli U19 - Atalanta U19 -:-
21:30Udinese U19 - Fiorentina U19 -:-
23:30Sampdoria U19 - Verona U19 -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật