TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu

ANH: Ngoại hạng Anh

41'Manchester Utd - Chelsea 0:0
02:00Liverpool - Sheffield Utd -:-
21:00Southampton - Everton -:-
23:30Wolves - Newcastle -:-

ANH: FA Cup - Vòng loại

20:00AFC Fylde - Altrincham -:-

ANH: Premier League 2

19:00Leeds U23 - Norwich U23 -:-

ÁO: Tipico Bundesliga

20:30LASK - St. Polten -:-
20:30Tirol - Hartberg -:-
23:00Wolfsberger AC - Rapid Vienna -:-

Ả RẬP XÊ ÚT: Saudi Professional League

16'Al-Fateh - Al-Ittihad FC 0:0

ARMENIA: Premier League

19:00Van - Ararat-Armenia -:-

AZERBAIJAN: Premier League

17:00Sabah Baku - Sumqayit -:-
19:00Zira - Qarabag -:-

BA LAN: Ekstraklasa

82'Slask Wroclaw - Jagiellonia 1:0
01:00Pogon Szczecin - Legia -:-
21:00Rakow - Stal Mielec -:-
23:30Lech Poznan - Cracovia -:-

BA LAN: Division 1

21:00Leczna - Legnica -:-

BA LAN: Division 2

54'KKS Kalisz - S. Rzeszow 0:0
55'Pruszkow - Pogon Siedlce 1:0
18:00Slask Wroclaw 2 - Ostroda -:-

BA LAN: III Liga - Group I

17:00Legia II - Bron Radom -:-
17:00T. Mazowiecki - Wikielec -:-
22:00W. Mazowieckie - Grodzisk M. -:-
23:00Polonia Warszawa - Sokol Aleksandrow L. -:-

BA LAN: III Liga - Group II

17:00Pogon Szczecin II - Stezyca -:-
20:00Sroda - Swit Skolwin -:-

BA LAN: III Liga - Group IV

55'Wisla Pulawy - Cracovia 2 3:0
20:00Sokol Sieniawa - Orleta Radzyn -:-
20:00Wiazownica - Avia Swidnik -:-

BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central

18:00Gwarek Zabrze U18 - UKS SMS Lodz U18 -:-
18:00Korona Kielce U18 - Hutnik Krakow U18 -:-
18:15Zaglebie U18 - Wisla U18 -:-

BẮC IRELAND: NIFL Premiership

41'Ballymena - Linfield 1:2

BẮC MACEDONIA: 1. MFL

20:30Belasica - Borec -:-
20:30Makedonija GP - Akademija Pandev -:-
20:30Pelister - Struga Trim & Lum -:-
20:30Shkendija - Rabotnicki -:-
20:30Vardar - Renova -:-

BELARUS: Vysshaya Liga

87'Din. Minsk - Belshina 3:1
17:00Neman - Slavia Mozyr -:-
19:00Energetik-BGU - Shakhtyor Soligorsk -:-
21:00Rukh Brest - Isloch -:-

BELARUS: Pershaya Liga

18:00Lida - Krumkachy -:-
18:30Mikashevichi - Naftan -:-
19:00FC Slonim - Lokomotiv Gomel -:-
20:00Orsha - Arsenal Dzyarzhynsk -:-

BELARUS: Division 2 - Play Offs

18:00Energetik-BGATU - Kronon Stolbtsy -:-

BELARUS: Vysshaya Liga Reserve

17:00Minsk 2 - Brest 2 -:-
19:00Zhodino 2 - Slutsk 2 -:-

BERMUDA: Premier League

08:00St. Georges Colts - Robin Hood -:-

BỈ: Jupiler League

01:45Leuven - Club Brugge KV -:-
19:30Antwerp - Beerschot VA -:-
22:00Oostende - Waregem -:-
00:15St. Truiden - St. Liege -:-

BỈ: Proximus League

22:00St. Gilloise - Club Brugge KV U23 -:-

BỈ: National Division 1

01:00HủyKSV Roeselare - Boom -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

20:30Mladost DK - Borac Banja Luka -:-
23:00FK Sarajevo - Krupa -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: FBiH

20:30GOSK Gabela - Gorazde -:-
20:30TOSK Tesanj - Kakanj -:-

BỒ ĐÀO NHA: Primeira Liga

11'Santa Clara - Sporting 0:0
02:30FC Porto - Gil Vicente -:-
22:00Moreirense - Maritimo -:-
22:00SC Farense - Rio Ave -:-
00:30Famalicao - Boavista -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2

55'Benfica B - Academico Viseu 0:1
18:15Varzim - Estoril -:-
22:00Oliveirense - Covilha -:-

BỒ ĐÀO NHA: Campeonato de Portugal

22:00Camacha - Vitoria Guimaraes B -:-
22:00Uniao Almeirim - Caldas -:-
23:00CD Rabo Peixe - SC Praiense -:-
03:00Vitoria Setubal - Esperanca de Lagos -:-
18:00Salgueiros - Camara de Lobos -:-
18:00SC Vila Real - Maritimo B -:-
19:00Tirsense - AD Fafe -:-
21:00Sporting B - Belenenses B -:-
22:00Aguia Vimioso - Cerveira -:-
22:00Alcains - Leiria -:-
22:00Aljustrelense - Olhanense -:-
22:00Amarante - Coimbroes -:-
22:00Amora - Lusitano GC -:-
22:00Anadia - Sao Joao Ver -:-
22:00Brito - Mondinense -:-
22:00Canelas 2010 - Lusitania FC -:-
22:00Carapinheirense - Sertanense -:-
22:00Estrela - Oriental -:-
22:00Fabril do Barreiro - Oriental Dragon -:-
22:00GRAP - Mortagua -:-
22:00Juv. Evora - Moncarapachense -:-
22:00Lourinhanense - Pero Pinheiro -:-
22:00Maria de Fonte - Vidago -:-
22:00Oleiros - Marinhense -:-
22:00Oliveira Hospital - Condeixa -:-
22:00Sacavenense - Torreense -:-
22:00Sanjoanense - Castro Daire -:-
22:00SC Vianense - Braga B -:-
22:00Trofense - Gondomar -:-
22:00Vila Cortez - Beira Mar -:-
23:00Sporting Ideal - Real SC -:-

BRAZIL: Serie A

03:00Bragantino - Goias -:-
05:00Ceara - Coritiba -:-
08:00Atletico-MG - Sport Recife -:-

BRAZIL: Serie B

02:00CRB - Ponte Preta -:-
04:30Sampaio Correa - Cuiaba Esporte -:-
08:00America MG - Confianca -:-

BRAZIL: Serie C

03:00Manaus - Jacuipense -:-
03:00Treze PB - Paysandu PA -:-
05:00Remo - Imperatriz -:-

BRAZIL: Serie D

01:00Bangu - Toledo -:-
01:00Globo - Floresta EC -:-
02:00Tubarao - Joinville -:-
03:00Gama - Palmas -:-
04:00Sao Caetano - Pelotas -:-
05:00Salgueiro - Campinense -:-
05:30Caldense - Bahia De Feira -:-

BRAZIL: Campeonato Carioca B1 - Giai đoạn 1 - Play Offs

01:00Sampaio Correa FE - Nova Iguacu -:-

BRAZIL: Campeonato Mineiro 2

01:00Athletic Club - Democrata GV -:-
01:00Guarani-MG - Nacional de Muriae -:-
02:00CAP Uberlandia - Tupi-MG -:-
05:00Serranense - Ipatinga -:-
20:00Mamore - Democrata SL -:-

BRAZIL: Brasileiro U23 - Giai đoạn 1

00:00Corinthians U23 - Santos U23 -:-

BRAZIL: Brasileiro U20

01:00Bahia U20 - America MG U20 -:-
01:00Botafogo U20 - Athletico-PR U20 -:-
01:00Internacional U20 - Vitoria U20 -:-

BRAZIL: Brasileiro A2 Women

01:00Auto Esporte Nữ - Bahia Nữ -:-
01:00Fortaleza Nữ - Sao Francisco Nữ -:-
02:00Oratorio Nữ - Santos Dumont Nữ -:-
03:00Tiradentes Nữ - Ceara Nữ -:-

BULGARIA: Parva Liga

00:15Levski Sofia - Cherno More -:-
17:30CSKA 1948 Sofia - Slavia Sofia -:-
22:45Arda - CSKA Sofia -:-

BULGARIA: Vtora liga

19:30Dobrudzha - Pirin Blagoevgrad -:-
19:30Lok. Sofia - Strumska Slava -:-
19:30Svoge - Yantra Gabrovo -:-
21:00Sozopol - Septemvri Sofia -:-

BULGARIA: Third League - South-East

21:00Levski Karlovo - Gorski Izvor -:-
21:00Rodopa Smolyan - Yambol 1915 -:-

BULGARIA: Third League - South-West

21:00Oborishte - Nadezhda Dobroslavci -:-

BULGARIA: Third League - North-East

19:00Chernolomets - Topolite -:-
19:00Dobrich - Chernomorets Balchik -:-
19:00Svetkavitsa - Ludogorets III -:-
19:00Ustrem Donchevo - Dunav Ruse -:-

BULGARIA: Third League - North-West

19:30Bdin Vidin - Parva Atomna -:-
19:30Etar II - Botev Vratsa II -:-
19:30Lok. Dryanovo - Drenovets -:-
19:30OFK Levski - Svishtov -:-
19:30Sevlievo - Partizan Cerven Brjag -:-
19:30Spartak Pleven - Pavlikeni -:-
19:30Tryavna - Levski Lom -:-
19:30Vihar Slavyanovo - Peshtera Galata -:-
19:30Yantra Polski Trambesh - Mezdra -:-

BURKINA FASO: Premier League

22:30AS Douanes - Royal -:-
22:30ASEC Koudougou - Salitas -:-
22:30Majestic - ASFA Yennega -:-
23:00Kadiogo - Rahimo -:-
00:45US Ouagadougou - Vitesse -:-
01:15Leopard St.Camille - Bobo-Dioulasso -:-
22:30Kozaf - USFA -:-

BURUNDI: Primus League

18:30Dynamik - Rukinzo -:-
20:00Le Messager Ngozi - Les Elephants -:-
20:00Musongati - Bumamuru -:-
21:00Bujumbura C. - Aigle Noir -:-

CAMPUCHIA: C-League

18:00National Defense - Visakha -:-
18:00Phnom Penh Crown - Boeung Ket -:-
18:00Svay Rieng - NagaWorld -:-

CHÂU ÂU: Premier League (Crimea)

18:00Kafa - Krymteplytsia -:-
19:00Ocean Kerch - Kyzyltash -:-

CHÂU ÂU: Euro Nữ - Vòng loại

55'Serbia Nữ - Kazakhstan Nữ 0:1

CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1

21:30Renaissance - Groupe Bazano -:-
21:30Dauphins Noirs - RCK -:-
21:30Maniema - Lubumbashi Sport -:-
21:30Motema Pembe - Mazembe -:-
21:30St Eloi Lupopo - AS Vita Club -:-

COLOMBIA: Primera A - Apertura

04:00Once Caldas - Jaguares de Cordoba -:-
06:05Deportes Tolima - La Equidad -:-
08:10Junior - Millonarios -:-
23:30Envigado - Petrolera -:-

COLOMBIA: Primera B - Apertura

02:00Fortaleza - Real San Andres -:-
03:00Atletico F.C. - Quindio -:-
03:00Valledupar - Llaneros -:-

COLOMBIA: Liga Women

23:00Real San Andres Nữ - Atl. Nacional Nữ -:-

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

03:00Grecia - Herediano -:-
06:00Santos DG - Guadalupe -:-

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Apertura

11'Guanacasteca - Liberia 0:0
04:00Marineros - Puntarenas FC -:-
04:00Santa Ana - Municipal San Ramon -:-
09:00Ad Aserri - CS Uruguay -:-
00:00Escazucena - Cariari Pococi -:-
00:00FC Desamparados - Barrio Mexico -:-

CỘNG HÒA DOMINICAN: LDF

03:00Jarabacoa - Vega Real -:-

CROATIA: 1. HNL

21:00Sibenik - D. Zagreb -:-
23:05HoãnGorica - Rijeka -:-

CROATIA: 2. HNL

19:00Bijelo Brdo - Osijek 2 -:-
20:00NK Dinamo Zagreb 2 - Junak Sinj -:-
21:00Zapresic - Croatia Zmijavci -:-

CURAÇAO: Promé Divishon - Top 4

06:30Willemstad - Scherpenheuvel -:-

ĐÀI LOAN: Premier League

15:00Taipower - Taichung -:-

ĐAN MẠCH: Superliga

51'Brondby - Midtjylland 1:0
20:00Horsens - Nordsjaelland -:-
22:00Randers FC - Sonderjyske -:-
00:00Aarhus - FC Copenhagen -:-

ĐAN MẠCH: 1st Division

19:00F. Amager - Silkeborg -:-
20:00Hvidovre IF - Viborg -:-

ĐAN MẠCH: 2nd Division - Group 2

19:00AB Copenhagen - FA 2000 -:-
19:00Avarta - Slagelse -:-
19:00Naestved - Tarnby -:-

ĐẢO FAROE: Premier League

01:00NSI Runavik - Vikingur -:-
22:00Klaksvik - IF Fuglafjordur -:-
22:00Skala Itrottarfelag - B36 Torshavn -:-
22:00Streymur - TB Tvoroyri -:-

ĐỨC: Bundesliga

41'Dortmund - Schalke 0:0
21:30Wolfsburg - Arminia Bielefeld -:-
00:00Werder Bremen - Hoffenheim -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga

19:30Bochum - Aue -:-
19:30Heidenheim - VfL Osnabruck -:-
19:30Sandhausen - Paderborn -:-

ĐỨC: 3. Liga

19:00Saarbrucken - Verl -:-
20:00Bayern II - Mannheim -:-

ĐỨC: Regionalliga North

20:00Oldenburg - BSV Rehden -:-
20:00St. Pauli II - Norderstedt -:-
20:00TSV Havelse - Hannoverscher SC -:-
21:00Oberneuland - Hildesheim -:-

ĐỨC: Regionalliga Nordost

19:30Chemnitzer - Luckenwalde -:-
19:30Lichtenberg - Lokomotive Leipzig -:-
19:30Meuselwitz - Furstenwalde -:-
19:30Rathenow - Jena -:-

ĐỨC: Regionalliga West

20:00Dortmund II - Dusseldorf II -:-
20:00Wegberg-Beeck - Homberg -:-

ĐỨC: Regionalliga Sudwest

20:00Pirmasens - Freiburg II -:-
20:00RW Koblenz - FSV Frankfurt -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV-Nord

20:00CFC Hertha - Staaken -:-
20:00Hansa Rostock II - Brandenburger -:-
20:00Neustrelitz - Hertha Zehlendorf -:-
20:00Stendal - Blau Weiss Berlin -:-
20:00Tasmania Berlin - Rostocker FC -:-
20:00Torgelower Greif - Stern -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd

19:30Ludwigsfelder - Jena II -:-

ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein

20:00Eckernforder SV - Altenholz -:-
20:00Eichede - Eutin -:-
20:00Todesfelde - Oldenburger -:-

ĐỨC: Oberliga Hamburg

16:45HEBC Hamburg - Hamm United -:-
20:00Niendorfer TSV - Paloma -:-
20:00Rugenbergen - Bramfelder SV -:-
20:00TSV Buchholz 08 - Suderelbe -:-
21:00Tornesch - SC Victoria Hamburg -:-

ĐỨC: Oberliga Niedersachsen

20:00Eintracht Northeim - Egestorf-Langreder -:-
21:00Arminia Hannover - FT Braunschweig -:-
21:00Eintracht Celle - Bersenbruck -:-
21:00Gifhorn - Lupo-Martini Wolfsburg -:-
21:00Heeslinger - VfL Oldenburg -:-
21:00Lohne - Emden -:-
21:00Spelle-Venhaus - Rotenburger -:-

ĐỨC: Oberliga Westfalen

21:00ASC 09 Dortmund - Westfalia Herne -:-
21:00Erndtebruck - Vreden -:-
21:00Haltern - FC Gutersloh -:-
21:00Hammer SpVgg. - Preussen Munster 2 -:-
21:00Paderborn II - Eintracht Rheine -:-
21:00Siegen - Finnentrop/Bamenohl -:-

ĐỨC: Oberliga Hessen

20:00Flieden - Hunfelder -:-
20:00Hadamar - Friedberg -:-
20:00Hessen Dreieich - Erlensee -:-
20:00Viktoria Griesheim - Bad Vilbel -:-
21:00Eddersheim - Ginsheim -:-
21:00Fernwald - Baunatal -:-
21:00SV Steinbach - Hanau -:-
21:00Zeilsheim - RW Walldorf -:-

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

21:00Gonsenheim - Waldalgesheim -:-
21:00Worms - Dudenhofen -:-
21:30Elversberg II - Hertha Wiesbach -:-

ĐỨC: Oberliga Mittelrhein

21:00HoãnBreinig - Duren -:-
21:00FC Viktoria 08 - Hennef -:-
21:00Freialdenhoven - VfL Vichttal -:-
21:15HoãnSiegburger - Glesch-Paffendorf -:-
21:15HoãnWesseling-Urfeld - Deutz -:-
21:30Frechen - Alfter -:-
21:30HoãnFriesdorf - Fortuna Koln II -:-
21:30Pesch - Hurth -:-

ĐỨC: Oberliga Niederrhein

21:001.FC Monchengladbach - Meerbusch -:-
21:00Cronenberger - FSV Duisburg -:-
21:00FC Monheim - Germania Ratingen -:-
21:00Jahn Hiesfeld - Baumberg -:-
21:00Schonnebeck - Niederwenigern -:-
21:00SW Essen - Kray -:-
21:00TVD Velbert - DJK Teutonia St.Tonis -:-
21:15SpVgg Sterkrade-Nord - Kleve -:-
21:30Dusseldorf-West - SC Velbert -:-
21:30Hilden - Union Nettetal -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga North

17:00Eimsbutteler U19 - Hallescher U19 -:-
17:00Union Berlin U19 - VfL Osnabruck U19 -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga West

19:00Fortuna Koln U19 - Preussen Munster U19 -:-
21:00Paderborn U19 - Alemannia Aachen U19 -:-

ECUADOR: Liga Pro - Giai đoạn 2

03:30Emelec - Macara -:-
06:00Tecnico U. - Delfin -:-
09:30LDU Quito - EL Nacional -:-

ECUADOR: Serie B

00:00America de Quito - Santo Domingo -:-

EL SALVADOR: Primera Division - Apertura - Giai đoạn 1

04:30Sonsonate - Metapan -:-
08:00Santa Tecla - Chalatenango -:-

ESTONIA: Meistriliiga

18:00Kuressaare - Flora -:-
18:00Narva - Levadia -:-
20:00Kalju - Paide -:-

ESTONIA: Esiliiga

18:00Elva - Tammeka U21 -:-
18:00Levadia U21 - Vandra Vaprus -:-
18:00Maardu - JK Jarve -:-

FIJI: Premier League

10:00Navua - Rewa -:-
10:00Suva - Nasinu -:-

GIBRALTAR: National League

41'Lions Gibraltar - Glacis United 2:0
22:00Europa Point - Europa FC -:-
00:30Boca Gibraltar - College 1975 FC -:-

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

17:00Chikhura - Samtredia -:-

GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura

11'Malacateco - Xelaju 0:0
02:05Sanarate - Coban Imperial -:-
04:10Municipal - Deportivo Achuapa -:-

HAITI: Championnat National - Serie de Ouverture

05:00Cosmopolites - Mirebalais -:-

HÀ LAN: Eredivisie

26'Utrecht - Twente 0:1
01:00Zwolle - Willem II -:-
02:00Heerenveen - FC Emmen -:-
18:15Sittard - Groningen -:-
20:30Sparta Rotterdam - Heracles -:-
20:30Vitesse - PSV -:-
22:45Waalwijk - Feyenoord -:-

HÀN QUỐC: K League 1 - Nhóm Championship

12:00Daegu - Pohang -:-
12:00Gwangju FC - Sangju Sangmu -:-
14:30Ulsan Hyundai - Jeonbuk -:-

HÀN QUỐC: K League 2

11:30Bucheon FC 1995 - Gyeongnam -:-
14:00Ansan Greeners - Seoul E. -:-

HÀN QUỐC: K3 League - Giai đoạn Đội thua

12:00Cheonan City - Changwon -:-

HONDURAS: Liga Nacional - Apertura - Giai đoạn 1

04:00Real de Minas - Olimpia -:-
09:00UPNFM - Real Sociedad -:-

HUNGARY: OTP Bank Liga

00:30Ferencvaros - Ujpest -:-
20:30Zalaegerszegi - Budafoki -:-
23:00Mezokovesd-Zsory - MOL Fehervar -:-

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

19:30Debreceni EAC - Csakvari -:-
19:30Dorogi - Siofok -:-
19:30Soroksar - Szolnoki MAV -:-
23:00Ajka - Vasas -:-
23:00Bekescsaba 1912 - Szentlorinc -:-
23:00Kaposvar - Szeged -:-
23:00Kazincbarcikai - Haladas -:-
23:00Pecsi MFC - Gyirmot -:-

HUNGARY: NB III - East

19:00Cegledi - Mezokovesd-Zsory II -:-
19:30BVSC-Zuglo - Kisvarda II -:-
19:30Eger SE - Gyongyosi -:-
19:30Fuzesgyarmati SK - Jaszberenyi -:-
19:30Hatvan - DVTK II -:-
19:30Putnok - Tiszaujvaros -:-
19:30SBTC - Duna Aszfalt -:-
19:30Senyo Carnifex - Sajobabony -:-
19:30Tallya - Debrecen II -:-

HUNGARY: NB III - Centre

17:00Ferencvaros II - ESMTK Budapest -:-
17:00Paks II - Szekszardi -:-
17:00Ujpest II - Hodmezovasarhely FC -:-
19:30Dunaujvaros PASE - Rakosmenti KSK -:-
19:30FC Dabas - Ivancsa -:-
19:30Kozarmisleny SE - Dabas-Gyon -:-
19:30Majosi - Vac -:-
19:30Taksony - Korosladany MSK -:-
23:00Kecskemeti TE - Szegedi -:-

HUNGARY: NB III - West

17:00MOL Fehervar II - Lipot -:-
19:30Balatonfuredi - Puskas Academy II -:-
19:30Bicskei - Papai Perutz -:-
19:30BKV Elore - Veszprem -:-
19:30Gardony Varosi - Menfocsanak -:-
19:30III. Keruleti TVE - Zalaegerszegi II -:-
19:30Komaromi VSE - Tatabanya -:-
19:30Mosonmagyarovari TE - SC Sopron -:-
19:30Nagykanizsa - Szabadkikoto -:-

HY LẠP: Super League

00:30Panathinaikos - Volos -:-
21:00Asteras Tripolis - OFI Crete -:-
23:15Smyrnis - Lamia -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 1

20:00Alexandroypolis - Anagennisi Thalassias -:-
20:00Aris Avatou - Ampelokipon -:-
20:00Chrisoupolis - Apollon Paralimniou -:-
20:00Didymoteicho - Orfeas Xanthi -:-
20:00Evosmou - Elpida Sapes -:-
20:00F.C. Pandramaikos - Iraklis -:-
20:00M. Alexandros Orfaniou - Ethnikos Sochos -:-
20:00Sidirochori - Aetos Orfani -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Group 2

20:00AS Giannitsa - Makedonikos -:-
20:00Edessaikos - Plagia -:-
20:00Nea Kallikrateia - Thyella Sarakinoi -:-
20:00Niki Agkathia - PAO Koufalion -:-
20:00PAOK Alexandreia - A. Asteras -:-
20:00Poseidonas Michanionas - Aetos Varvaras -:-
20:00Thermaikos FC - Ethnikos Giannitsa -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 3

20:00Dias Diou - Meteora -:-
20:00Elassona - Makedonikos Foufas -:-
20:00Ethnikos Neou - Karitsa -:-
20:00Fikis - Oikonomos -:-
20:00Iraklis Larissa - Sellana -:-
20:00Karditsa - Aetos Makrychoriou -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 4

20:00Amvrysseas - Nea Artaki -:-
20:00Fokikos FC - Ipato -:-
20:00Opountios Martinou - Dia. Stefanovik -:-
20:00Psachna - Atalanti -:-
20:00Thiseas Agria - Dimitra Efxeinoupolis -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 5

20:00Anagennisi Arta - Agios Matthaios -:-
20:00Lefkimmi - Amvrakikos Loutrou -:-
20:00M. Alexandros Kastorias - Preveza -:-
20:00Panagriniakos - Thyella Katsikas -:-
20:00Thyella Monastirakiou - Mesolongi AE -:-
20:00Tilikratis L. - Acheron Kanalaki -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 6

19:30Pannaxiakos - Charavgiakos -:-
20:00Ano Meras - Marko -:-
20:00Fostiras - Ethnikos Piraeus -:-
20:00Ilioupoli - Moschato -:-
20:00Proodeftiki - Panionios -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 7

20:00Agios Ierotheos - Molaikos -:-
20:00Ermionidas-Ermis - Foinikas N. Epidavrou -:-
20:00Nafplio - Aris Skalas -:-
20:00Panarkadikos - Koronida Koiladas -:-
20:00Pangytheatikos - Ermis Meligous -:-
20:00Rouf FC - Kifisias -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 8

20:00Aetos Loutron - Pyliou -:-
20:00Aias - Panelefsiniakos -:-
20:00Kyanos A. V. - Aiolikos -:-
20:00Pythagoras Kontakaiikon - Mikrasiatiki -:-
20:00Thyella D. - AO Akratitos -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Group 9

20:00Aias Gastounis - Diavolitsi -:-
20:00AO Tsilivi - Achaiki -:-
20:00Ethnikos Skoulikadou - Diagoras Vrachneikon -:-
20:00Pamisos - PAO Varda -:-
20:00Panegialios FC - Zakynthos -:-
20:00Thyella Patras - Nafpaktiakos -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Group 10

20:00AEEK Inka - Neos Asteras Rethymno -:-
20:00Almyros Gaziou - Palaiochora -:-
20:00Atsalenios - Irodotos -:-
20:00Damastas - Ierapetra -:-
20:00Giouchtas - Agios Nikolaos -:-
20:00Poros - Aris Soudas -:-
20:00Rethymniakos - Aris Rethymnou -:-

IRAQ: Super League

18:00Al Diwaniya - Al Najaf -:-
18:00Al Shorta - Al Zawraa -:-
21:00Al Minaa - Al-Hudod -:-
21:00Al Wasat - Al Simawa -:-
22:00Al Quwa Al Jawiya - Al Kahraba -:-

IRELAND: Premier Division

52'Sligo Rovers - Cork City 1:0
01:30Bohemians - Finn Harps -:-
21:00Waterford - Dundalk -:-

KAZAKHSTAN: First Division

12:00Baykonur Kyzylorda - Maqtaaral -:-
12:00Kairat Academy - Zhetysu 2 -:-
15:00Ekibastuz - Aktobe -:-
16:00Akademiya Ontustik - FK Akzhayik -:-
16:00Shakhtar Bulat - Atyrau -:-
18:00FK Kyran - Altai Semey -:-

KOSOVO: Superliga

19:30Prishtina - Gjilani -:-
20:00Trepca 89 - FC Ballkani -:-

KUWAIT: Premier League

21:35Yarmouk - Al-Fahaheel -:-
23:50Al Sulaibikhat - Al Salmiya -:-
23:50Al Tadamon - Al Jahra -:-
21:35Al Sahel - Al Qadisiya -:-
23:50Kazma SC - Al Kuwait -:-
23:50Khaitan - Al Naser -:-

LATVIA: Optibet Virsliga

18:00Tukums 2000 - Metta/LU -:-
19:00Ventspils - FK Liepaja -:-
21:00Riga FC - BFC Daugavpils -:-
21:00Valmiera - Spartaks -:-
23:00RFS - Jelgava -:-

LI-BĂNG: Premier League

19:30Al Sahel - Tadamon -:-
19:30Safa - Al Akhaa Al Ahli -:-
18:30Al Ansar - Al Ahed -:-
18:30Salam Zgharta - Bourj FC -:-
18:30Tripoli - Nejmeh SC -:-

LITHUANIA: I Lyga - Nhóm Rớt hạng

19:00Atmosfera - BFA Vilnius -:-
19:00FK Minija - Zalgiris 2 -:-
19:00Kauno Zalgiris 2 - Riteriai 2 -:-

LITHUANIA: I Lyga - Nhóm Thăng hạng

18:00Hegelmann Litauen - Dainava Alytus -:-
18:00Jonava - Dziugas Telsiai -:-
19:00FK Panevezys 2 - Nevezis Kedainiai -:-

LUXEMBOURG: National Division

22:00Ettelbruck - Benfica -:-
22:00Hesperange - Fola -:-
22:00Hostert - Dudelange -:-
22:00Jeunesse Esch - Wiltz -:-
22:00Mondorf - Union Titus Petange -:-
22:00Rodange - UNA Strassen -:-

MA CAO: Elite League

19:00Chao Pak Kei - Benfica -:-
21:00Lun Lok - Sporting Macau -:-

MALTA: Premier League

00:15Gzira - Zejtun Corinthians -:-
21:00Hibernians - Lija Athletic -:-
21:00Santa Lucia - Valletta -:-

MALTA: Division 1

00:15Fgura - Mqabba FC -:-

MEXICO: Liga MX - Apertura

05:00Queretaro - Necaxa -:-
08:00U.A.N.L.- Tigres - Juarez -:-
09:00Club America - Atlas -:-
09:00Mazatlan FC - Monterrey -:-

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

11'Tapatio - Tlaxcala 0:0

MEXICO: Liga Premier Serie A

00:00Atl. San Luis 2 - Mineros de Fresnillo -:-
04:00Pioneros - Ciervos -:-
05:00Mazorqueros - Colima FC -:-
08:00Cafessa - Irapuato -:-
00:00Zitacuaro - Azores de Hidalgo -:-

MOLDOVA: Divizia Nationala

19:00Sf.Gheorghe - Petrocub -:-
19:00Zimbru Chisinau - Dinamo-Auto -:-
22:00Speranta Nisporeni - CSCA Buiucani -:-

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

19:30OFK Petrovac - Sutjeska -:-
20:00Rudar - Jezero -:-
22:00Titograd - FK Podgorica -:-
23:00Iskra - Zeta -:-

MONTENEGRO: Druga Liga

19:30Arsenal Tivat - Mornar Bar -:-
19:30Grbalj - Berane -:-
19:30Igalo - Drezga -:-
19:30Jedinstvo - Ibar -:-
19:30Kom Podgorica - Bokelj -:-

MỸ: MLS

02:30Inter Miami - Orlando City -:-
03:00Atlanta Utd - DC United -:-
06:30Chicago Fire - New York Red Bulls -:-
06:30FC Cincinnati - Minnesota United -:-
06:30New York City - Montreal Impact -:-
06:30Philadelphia Union - Toronto FC -:-
08:00Houston Dynamo - Columbus Crew -:-
08:30Real Salt Lake - FC Dallas -:-
08:30Sporting Kansas City - Colorado Rapids -:-
09:00Vancouver Whitecaps - San Jose Earthquakes -:-

MỸ: USL Championship - Play Offs

06:30Louisville City - Tampa Bay -:-
09:30Phoenix Rising - El Paso -:-

MỸ: USL League One

11'Orlando City B - Greenville 0:0
05:30Richmond Kickers - Chattanooga Red Wolves -:-
08:00Forward Madison - New England II -:-
08:00Union Omaha - Fort Lauderdale -:-
08:30North Texas - Tormenta -:-

NAM PHI: Premier League

52'Cape Town City - Chippa Utd. 1:0
01:15Amazulu - Orlando Pirates -:-
01:15Supersport Utd - Black Leopards -:-
20:30Stellenbosch - Swallows -:-
20:30Tshakhuma - TS Galaxy -:-

NA UY: Eliteserien

53'Start - Sandefjord 0:1
01:30Brann - Stabaek -:-
00:00Aalesund - Odd -:-
00:00Molde - Stromsgodset -:-
00:00Sarpsborg 08 - Rosenborg -:-
00:00Valerenga - Kristiansund -:-

NA UY: OBOS-ligaen

21:00Lillestrom - Sandnes -:-

NA UY: Division 2 - Group 1 - Giai đoạn Đội thắng

20:00Fredrikstad - Brattvag -:-

NGA: Premier League

50'Krasnodar - Spartak Moscow 0:2
50'Lokomotiv Moscow - R. Volgograd 1:1
18:00Ural - Tambov -:-
20:30FK Rostov - Khimki -:-
23:00Akhmat Grozny - Ufa -:-

NGA: FNL

54'Baltika - Omsk 2:1

NGA: PFL - Group 1

17:00SKA Rostov - Legion Dynamo -:-
18:00FK Makhachkala - FK Anzi Makhackala -:-
18:00Tuapse - Biolog -:-
19:30Inter Cherkessk - Chernomorets Novorossijsk -:-
19:30Mashuk - Yessentuki -:-
20:00Maykop - Krasnodar 3 -:-
21:00Forte Taganrog - Kholding -:-

NGA: PFL - Group 2

17:00Kolomna - Tver -:-
17:00Leningradets - Zenit 2 -:-
17:00Znamya Truda - Olimp-Dolgoprudny -:-
19:00Dynamo Moscow 2 - Zvezda St. Peterburg -:-
20:00Murom - Luki-Energiya -:-
21:00Lokomotiv-Kazanka - Smolensk -:-

NGA: PFL - Group 4

17:00Lada Dimitrovgrad - Chelyabinsk -:-
17:00HoãnLada Togliatti - Ural 2 -:-
17:00Zenit-Izhevsk - Volna Nizhegorodskaya -:-
18:00Kamaz - Ulyanovsk -:-
19:00Zvezda Perm - Nosta -:-
20:00Tyumen - Orenburg 2 -:-

NHẬT BẢN: J1 League

12:00Sagan Tosu - Shonan -:-

NHẬT BẢN: J2 League

12:00Avispa Fukuoka - Chiba -:-
12:00Kofu - Machida -:-
12:00Omiya Ardija - V-Varen Nagasaki -:-
12:00Tokushima - Albirex Niigata -:-
13:00Giravanz Kitakyushu - Yamaga -:-
13:00Iwata - Kusatsu -:-
13:00Renofa Yamaguchi - Mito -:-
14:00Ehime - Tochigi -:-
16:30Ryukyu - Kyoto -:-

NHẬT BẢN: J3 League

11:00Azul Claro Numazu - Blaublitz -:-
11:00Fujieda MYFC - Gainare Tottori -:-
11:00Fukushima Utd - Nagano -:-
11:00Grulla Morioka - Gifu -:-
11:00Imabari - Kamatamare -:-
11:00Vanraure - Kagoshima Utd -:-
12:00C-Osaka U23 - G-Osaka U23 -:-
13:00Sagamihara - Kumamoto -:-

NICARAGUA: Liga Primera - Apertura

09:00Diriangen - Jalapa -:-
09:00Ferretti - CD Junior -:-

NICARAGUA: Liga Primera U20 - Apertura

05:00Diriangen U20 - Jalapa U20 -:-
06:00Ferretti U20 - CD Junior U20 -:-

PANAMA: LPF - Clausura

03:00San Francisco - Chiriqui -:-
06:00Costa del Este - Miguelito -:-

PARAGUAY: Primera Division - Clausura

04:00Sp. Luqueno - River Plate -:-
06:15Guairena FC - Olimpia Asuncion -:-

PERU: Liga 1 - Clausura

81'Llacuabamba - Sport Boys 2:0
01:00Carlos Mannucci - Cesar Vallejo -:-
03:30U. de Deportes - Grau -:-
06:30Cienciano - Sporting Cristal -:-

PHÁP: Ligue 1

02:00Paris SG - Dijon -:-
19:00Lens - Nantes -:-
21:00Bordeaux - Nimes -:-
21:00Brest - Strasbourg -:-
21:00Metz - St Etienne -:-
21:00Montpellier - Reims -:-
23:00Nice - Lille -:-

PHÁP: Ligue 2

11'Auxerre - Chambly 0:0
11'Chateauroux - Paris FC 0:0
11'Clermont - AC Ajaccio 0:0
11'Dunkerque - Le Havre 0:0
11'Pau FC - Niort 0:0
11'Toulouse - Rodez 0:0
11'Troyes - Valenciennes 0:1

PHÁP: National 2 - Bảng A

22:00Saint-Malo - Granville -:-
23:00Caen II - Plabennec -:-
23:00Chartres - Lorient II -:-
23:00HoãnSaint-Pryve - Vannes -:-

PHÁP: National 2 - Bảng B

22:00Lusitanos - Lens II -:-
22:00Paris 13 Atl. - Haguenau -:-
23:00Auxerre II - GFC Ajaccio -:-
23:00St Quentin - Sannois -:-

PHÁP: National 2 - Bảng C

22:00Saint Priest - Louhans Cuiseaux -:-
23:00GOAL FC - Toulon -:-
23:00Hyeres - Monaco II -:-
23:00Marignane - GFA74 -:-
23:00Marseille II - Aubagne -:-

PHÁP: National 2 - Bảng D

23:00Angers II - Bourges 18 -:-
23:00Bourges - Le Puy -:-
23:30Moulins-Yzeure - Trelissac -:-
00:00Stade Montois - Les Herbiers -:-

PHÁP: Division 2 Nữ

23:30Lille Nữ - La Roche Nữ -:-
20:00Strasbourg Nữ - Saint-Maur Nữ -:-

PHẦN LAN: Ykkonen

21:00VPS - Gnistan -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

19:00MiPK - Kultsu -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group C

19:00KuFu-98 - Vaajakoski -:-
19:00OLS Oulu - Hercules -:-

PHILIPPINES: PFL

09:00Azkals - Mendiola FC 1991 -:-
15:30Stallion - Kaya -:-
19:00Maharlika - United City -:-

QATAR: QSL

26'Qatar SC - Umm-Salal 0:0
21:30Al Ahli Doha - Al-Sadd -:-
23:45Al Rayyan - Al-Duhail -:-

ROMANIA: Liga 1

41'Astra - Poli Iasi 0:0
01:45Sepsi Sf. Gheorghe - Din. Bucuresti -:-
23:45Viitorul Constanta - FC Arges -:-

ROMANIA: Liga 2

20:00Petrolul - U Craiova 1948 -:-

SAN MARINO: Campionato Sammarinese

21:00HoãnCosmos - Domagnano -:-
21:00Libertas - Juvenes/Dogana -:-
21:00Virtus - San Giovanni -:-

SCOTLAND: Premiership

19:00Aberdeen - Celtic -:-
22:00Rangers - Livingston -:-

SERBIA: Super Liga

20:00Backa - FK Indjija -:-
20:00Novi Pazar - Rad Beograd -:-
20:00Zlatibor Cajetina - Vojvodina -:-
22:00Macva - Napredak -:-
22:00Proleter - FK Vozdovac -:-

SERBIA: Prva Liga

19:30Din. Vranje - Dubocica -:-
19:30Kabel Novi Sad - Loznica -:-
19:30Radnicki 1923 - Zemun -:-
19:30Radnicki Pirot - Kolubara -:-
19:30Zarkovo - Borac 1926 -:-

SINGAPORE: Premier League

16:30Young Lions - Tanjong Pagar -:-

SÍP: First Division

83'Ermis - AEK Larnaca 0:1
21:00Anorthosis - APOEL -:-
23:00Omonia - Paralimni -:-
00:00Achnas - Ol. Nicosia -:-

SÍP: Division 2

18:30Omonia Aradippou - Anagennisi Derynia -:-
19:30Alki Oroklini - Ypsonas -:-

SLOVAKIA: Fortuna liga

22:00Dun. Streda - Slovan Bratislava -:-

SLOVENIA: Prva liga

53'Maribor - Koper 1:1
18:00Bravo - Aluminij -:-
20:00Tabor Sezana - O. Ljubljana -:-
23:30Domzale - Mura -:-

SUDAN: Premier League

00:00Al-Hilal Omdurman - Al-Merreikh -:-

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

18:00Polisi Tanzania - Biashara Mara United -:-
20:00Mwadui - JKT Tanzania -:-
23:00Kinondoni MC - Young Africans -:-

TÂY BAN NHA: La Liga

41'Osasuna - Ath Bilbao 0:0
41'Sevilla - Eibar 0:0
02:00Atl. Madrid - Betis -:-
20:00Valladolid - Alaves -:-
22:00Cadiz CF - Villarreal -:-
00:30Getafe - Granada CF -:-

TÂY BAN NHA: La Liga 2

Giải laoCartagena - Las Palmas 2:0
Giải laoLogrones - Lugo 1:0
01:30Almeria - Fuenlabrada -:-
01:30Castellon - Girona -:-
22:00Gijon - Ponferradina -:-
00:15Leganes - R. Oviedo -:-
00:15Tenerife - Espanyol -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 1

41'Burgos CF - Gijon B 1:0
18:00Celta Vigo B - Ferrol -:-
18:00Covadonga - R. Oviedo B -:-
18:00Marino de Luanco - Lealtad -:-
23:00Compostela - Dep. La Coruna -:-
23:00Langreo - Valladolid Promesas -:-
23:00Pontevedra - Unionistas -:-
23:00Salamanca - Coruxo FC -:-
23:30Leonesa - Numancia -:-
23:30Zamora - Guijuelo -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 2

41'Laredo - Barakaldo 2:0
17:30Osasuna B - Tudelano -:-
17:30Portugalete - Amorebieta -:-
18:00Ath Bilbao B - Racing Santander -:-
18:00Ejea - Haro Deportivo -:-
23:00Calahorra - Ebro -:-
23:00Izarra - Tarazona -:-
23:00Leioa - R. Union -:-
23:00SD Logrones - Mutilvera -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 3

41'Andorra - Espanyol B 0:1
11'L Hospitalet - Lleida 0:1
18:00Ibiza - La Nucia -:-
18:00Prat - Cornella -:-
18:00Valencia B - Pena Deportiva -:-
23:00Gimnastic - Badalona -:-
23:00HoãnOlot - Barcelona B -:-
00:00Hercules - Atzeneta -:-
00:00Orihuela - Alcoyano -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 4

18:00HoãnGranada CF B - Sevilla FC B -:-
18:00Linense - Tamaraceite -:-
18:00Lorca Deportiva - El Ejido -:-
18:00Marbella - CD Marino -:-
18:00UCAM Murcia - Linares -:-
19:00Las Palmas B - Sanluqueno -:-
23:00Recreativo Huelva - Algeciras -:-
23:00San Fernando - Cadiz CF B -:-
23:00Yeclano - Cordoba -:-
00:00Betis B - Murcia -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 5

00:30Extremadura UD - Villarrubia -:-
18:00CF Talavera - Melilla -:-
18:00DUX Internacional de Madrid - Atl. Madrid B -:-
18:00Poblense - San Sebastian Reyes -:-
18:00Rayo Majadahonda - Baleares -:-
18:00Real Madrid B - Getafe B -:-
18:00Villarrobledo - Socuellamos -:-
22:30Navalcarnero - Las Rozas -:-
23:00Villanovense - Merida AD -:-
00:00CD Badajoz - Don Benito -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 1

18:00Dep. Fabril - Paiosaco -:-
22:30Arenteiro - Ourense CF -:-
22:30Pontellas - Estradense -:-
22:30Pontes - Arzua -:-
22:30HoãnRacing Club Villalbes - Polvorin -:-
22:30Ribadumia - CD Choco -:-
23:00Agrupacion Estudiantil - Somozas -:-
23:00Barco - Alondras -:-
23:00Bergantinos - Silva SD -:-
23:00Fisterra - Viveiro -:-
23:00Rapido de Bouzas - Atios -:-
23:00UD Ourense - Arosa SC -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 2

18:00Club Siero - Valdesoto -:-
18:00EI San Martin - L'Entregu -:-
18:00Lenense - Caudal Deportivo -:-
18:00Praviano - Mosconia -:-
18:00Real Titanico - Tuilla -:-
18:00Vallobin - Gijon Industrial -:-
18:30Union Club Ceares - Aviles Stadium -:-
21:45CD Colunga - Llanes -:-
00:00HoãnBasico Urraca - Condal -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 3

22:00Solares - Castro -:-
22:00UD Samano - CD Barquereno -:-
23:30Escobedo - Guarnizo -:-
17:45Siete Villas - Atletico Albericia -:-
18:00Rinconeda Polanco - Bezana -:-
22:00Torina - UC Cartes -:-
23:00Tropezon - Barreda Balompie -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 4

21:30Tolosa FC - Gernika -:-
22:00Ariznabarra - Pasaia -:-
22:00Aurrera Ondarroa - Balmaseda -:-
22:00Lagun Onak - Santurtzi -:-
22:00Urgatzi - Beasain -:-
23:00Durango - Anaitasuna FT -:-
23:00Urduliz - Basconia -:-
23:30Somorrostro - SD Deusto -:-
17:15Santuxu - Sestao -:-
23:00CD Vitoria - San Ignacio -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 5

17:45Grama - UE Figueres -:-
18:00Castelldefels - Valls -:-
18:00CE Europa - Vilafranca -:-
18:00Girona B - Vilassar de Mar -:-
18:00Granollers - Cerdanyola -:-
18:00San Cristobal CP - Montanesa -:-
22:30Peralada 2 - Horta -:-
23:00Igualada - CE Manresa -:-
23:00Sant Andreu - UE Sants -:-
23:00Santfeliuenc - Pobla Mafumet -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 6

22:00Torrent - Benicarlo -:-
23:30Acero - Saguntino -:-
17:45Villajoyosa - Crevillente -:-
18:00Recambios Colon - Vilamarxant -:-
22:00Elche CF Ilicitano B - CF Intercity -:-
23:00Novelda CF - Eldense -:-
23:00Olimpic Xativa - Jove -:-
23:00Silla CF - Paterna -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 7

17:00Moratalaz - Pozuelo de Alarcon -:-
17:30AD Torrejon - Flat Earth -:-
17:30Atletico Pinto - CD Mostoles -:-
17:30Parla - Trival Valderas -:-
17:30Real Aranjuez - Carabanchel -:-
17:30Villaverde San Andres - Leganes B -:-
17:45Alcala - San Fernando -:-
18:00Mostoles - El Alamo -:-
18:00Santa Ana - RSD Alcala -:-
18:00Villanueva - Union Adarve -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 8

21:30Numancia B - La Granja -:-
18:00Burgos Promesas - Bupolsa -:-
18:00La Virgen - Atl. Astorga -:-
18:00Real Burgos CF - Colegios Diocesanos -:-
22:30Atl. Tordesillas - Salamanca B -:-
22:30Bembibre - Leonesa B -:-
23:00Arandina - Cebrerena -:-
23:00Cristo Atletico - Penaranda -:-
23:00G. Segoviana - Mirandes B -:-
23:00Real Avila - Almazan -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 9

21:30Melilla CD - Motril -:-
18:00Alhaurin - CD Alhaurino -:-
18:00Huetor Vega - Loja -:-
18:00Jaen - Torredonjimeno -:-
18:00Juventud Torremolinos - Velez -:-
18:00Maracena - Almeria B -:-
23:00HoãnAtletico de Porcuna - CP Almeria -:-
00:00Antequera - Malaga B -:-
00:00CD Torreperogil - Huetor Tajar -:-
00:00El Palo - Estepona -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 10

00:00Ceuta - Antoniano -:-
18:00Castilleja CF - Cordoba B -:-
18:00CD Gerena - Puente Genil -:-
18:00Coria C.F. - CD Utrera -:-
18:00Rota - Cabecense -:-
18:30Xerez CD - Conil -:-
22:30Sevilla FC C - La Palma -:-
23:00San Roque - Ciudad de Lucena -:-
00:00Arcos CF - Los Barrios -:-
00:00Lebrijana - Xerez D.F.C. -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 11

21:00San Rafael - Platges de Calvia -:-
21:30Andratx - Ibiza Islas Pitiusas -:-
21:30Santanyi - Llosetense -:-
18:00Formentera - Binissalem -:-
22:00Portmany - Cardassar -:-
22:30Soller - Genova -:-
23:00Manacor - Felanitx -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 12

22:30Panaderia - Gran Tarajal -:-
23:00Las Palmas C - San Fernando -:-
19:00Atl. Paso - Mensajero -:-
19:00Atl. Victoria - Vera -:-
19:00La Cuadra - UD Guia -:-
19:00Lanzarote - Union Viera -:-
19:00SD Tenisca - Tenerife B -:-
19:00Tacoronte - Ibarra -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 13

17:00Aguilas FC - EDMF Churra -:-
17:30Minerva - Pulpileno -:-
18:00EG El Palmar CF - Bullense -:-
22:30CAP Ciudad de Murcia - Huercal-Overa -:-
22:30Deportiva Minera - Cartagena FC -:-
22:30Racing Murcia - La Union -:-
23:00Muleno - Mar Menor -:-
23:00UCAM Murcia B - Plus Ultra -:-
00:00HoãnMazarron CF - Cartagena B -:-
00:00HoãnReal Murcia B - Olimpico de Totana -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 14

18:00Fuente de Cantos - Cacereno -:-
18:00Miajadas - Jerez CF -:-
18:00Olivenza - Azuaga -:-
18:15Campanario - Aceuchal -:-
22:00Chinato - CD Calamonte -:-
22:30Valdivia - Extremadura UD B -:-
23:00Arroyo - Trujillo -:-
23:00CD Coria - Moralo -:-
23:00Llerenense - RCP Valverdeno -:-
23:00UP Plasencia - Montijo -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 15

21:00Beti Kozkor - Txantrea -:-
21:30Pamplona - Beti Onak -:-
22:00Bidezarra - Fontellas -:-
22:00CD Ardoi - Cirbonero -:-
22:00Lourdes - Pena Azagresa -:-
22:00Valle Egues - AD San Juan -:-
18:00Burlades - Subiza -:-
21:30Cortes - Murchante -:-
22:30CD Corellano - CD River Ega -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 16

22:00Agoncillo - Oyonesa -:-
18:00Comillas - Villegas -:-
18:00Vianes - CDFC Calzada -:-
22:00Anguiano - Arnedo -:-
22:15CCD Alberite - Naxara -:-
22:30Casalarreina - River Ebro -:-
22:30Pradejon - Racing Rioja -:-
22:45Calasancio - Logrones Promesas -:-
23:00Alfaro - Varea -:-
23:00Tedeon - Calahorra B -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 17

17:30HoãnSan Juan Zaragoza - Huesca B -:-
17:30HoãnZaragoza B - Valdefierro -:-
22:00HoãnAlmudevar - Epila -:-
22:00HoãnBelchite 97 - Binefar -:-
22:00HoãnBrea - Cuarte -:-
22:00HoãnVillanueva CF - Barbastro -:-
22:30HoãnAtletico Monzon - Teruel -:-
22:30HoãnBorja - Sarinena -:-
22:30HoãnSabinanigo - Calamocha -:-
22:30HoãnTamarite - Carinena -:-
23:00HoãnUtebo FC - Robres -:-
00:00HoãnFraga - CF Illueca -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 18

23:30Guadalajara - Illescas -:-
17:00Torrijos - Toledo -:-
18:00Albacete B - Almagro -:-
18:00Azuqueca - Pedroneras -:-
22:00Huracan de Balazote - La Solana -:-
22:30Marchamalo - Villacanas -:-
22:30Quintanar - Almansa -:-
23:00Manzanares - Ciudad Real -:-
23:00Puertollano C.F. - La Roda -:-

THÁI LAN: Thái League 1

18:00Sukhothai - Pathum United -:-
18:00Trat FC - Buriram -:-
19:00Chonburi - Chiangrai Utd -:-
19:00Police Tero - Muang Thong Utd -:-

THÁI LAN: Thai League 2

18:00Chiangmai Utd - Samut Sakhon -:-
18:00Nakhon Pathom - Thai Navy -:-
19:00Khonkaen FC - Kasetsart -:-
19:00Nong Bua Pitchaya - Chainat -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

20:00Nam Sudan - Zambia -:-
20:00Ethiopia - Zambia -:-

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

54'Basaksehir - Antalyaspor 4:1
48'Erzurum BB - Galatasaray 1:1
17:30Yeni Malatyaspor - Genclerbirligi -:-
20:00Alanyaspor - Karagumruk -:-
23:00Fenerbahce - Trabzonspor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

52'Samsunspor - Keciorengucu 1:0
17:30Ankaraspor - Balikesirspor -:-
17:30Bandirmaspor - Adana Demirspor -:-
20:00Adanaspor AS - Tuzlaspor -:-
20:00Istanbulspor AS - Eskisehirspor -:-
23:00Altay - Giresunspor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 2

18:00Agri 1970 - Mardin BB -:-

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 3

18:00Catalca - Cizrespor -:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

20:30Kalmar - Falkenbergs -:-
20:30Ostersunds - Hammarby -:-
23:30Malmo FF - Goteborg -:-
23:30Orebro - Helsingborg -:-

THỤY ĐIỂN: Superettan

79'Halmstad - Vasteras SK 2:1
84'Orgryte - Osters 4:1
20:30AFC Eskilstuna - Dalkurd -:-
20:30Akropolis - Norrby -:-
23:30Trelleborgs - Degerfors -:-

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra

19:00Nykopings - Sollentuna -:-
20:00IFK Lulea - Karlstad -:-
22:00Team TG FF - Haninge -:-

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

20:00Lindome - Landskrona -:-
23:00Varnamo - Oskarshamns -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Promotion Group

20:00Skiljebo - Atvidabergs -:-

THỤY ĐIỂN: Elitettan Women

17:00Sunnana Nữ - Lidkopings FK Nữ -:-
20:00Moron Nữ - Hammarby Nữ -:-

THỤY SĨ: Super League

11'Lugano - St. Gallen 0:0
11'Vaduz - Zurich 0:1
22:00Young Boys - Luzern -:-

THỤY SĨ: Challenge League

83'Wil - Lausanne Ouchy 0:0
23:00HoãnWinterthur - Chiasso -:-
11'Aarau - Xamax 0:0
11'Grasshoppers - Schaffhausen 0:0

THỤY SĨ: Promotion League

23:00Stade Nyonnais - Cham -:-
20:30HoãnMunsingen - Basel II -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 1

22:00Echallens - Meyrin -:-
22:30Lancy - Azzurri Lausanne -:-
22:30Vevey - Terre Sainte -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2

20:00Luzern II - Buochs -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3

22:00St. Gallen II - Eschen -:-

TRUNG QUỐC: Jia League - Nhóm Rớt hạng

17:00Shaanxi Changan - Jiangxi Liansheng -:-
18:35Beijing EG - Beijing Renhe -:-

TRUNG QUỐC: Jia League - Nhóm Thăng hạng

14:00Chengdu Better City - Taizhou Yuanda -:-

TRUNG QUỐC: Yi League

14:00Jiangsu Yancheng - Shenzhen Bogang -:-
14:00Qingdao Jonoon - Qingdao Red Lions -:-
14:00Shanxi Longjin - Yunnan Kunlu -:-
14:00Trung Quốc U19 - Hunan Billows -:-
14:00Zhejiang Yiteng - Shanghai Jiading City Development -:-
14:00Zhongchuang Hengtai - Xian Daxing Chongde -:-

ÚC: NPL Northern NSW - Play Offs

10:30Newcastle Olympic - Maitland -:-

ÚC: NPL NSW - Play Offs

11:00Rockdale City Suns - Sydney Utd -:-

ÚC: NPL Queensland

12:00Moreton Bay Utd - Gold Coast -:-
13:00Brisbane U21 - Peninsula -:-
15:00Olympic FC - Sunshine Coast Wanderers -:-

ÚC: Brisbane Premier League - Nhóm Championship

16:00Toowong - Centenary Stormers -:-

UKRAINE: Premier League

41'Lviv - Dnipro-1 1:2
19:00Inhulets - Mariupol -:-
22:00Kolos Kovalivka - Minaj -:-
00:30FK Zorya Luhansk - Rukh Lviv -:-

URUGUAY: Primera Division - Torneo Intermedio

00:15Progreso - Plaza Colonia -:-
02:30Fenix - Boston River -:-

VENEZUELA: Primera Division - Giai đoạn 2

04:00La Guaira - Lara -:-
09:00Atl. Venezuela - Puerto Cabello -:-

VIỆT NAM: V.League 1 - Nhóm Championship

17:00HAGL - Sai Gon FC -:-
18:00Hà Tĩnh - Viettel -:-

VIỆT NAM: V.League 1 - Nhóm Rớt hạng

17:00BHTS Quảng Nam - Đà Nẵng -:-
17:00Nam Định - Hải Phòng -:-
17:00Thanh Hóa - Sông Lam Nghệ An -:-

VIỆT NAM: V.League 2 - Nhóm Rớt hạng

15:30Cần Thơ - Long An -:-
15:30Đồng Tháp - Huế FC -:-
15:30Xi măng Fico Tây Ninh - Đắk Lắk -:-

WALES: Cymru Premier

Giải laoTNS - Haverfordwest 1:1

Ý: Serie A

53'Genoa - Inter 0:0
01:45Lazio - Bologna -:-
18:30Cagliari - Crotone -:-
21:00Benevento - Napoli -:-
21:00Parma - Spezia -:-
00:00Fiorentina - Udinese -:-

Ý: Serie B

21:00Cosenza - Lecce -:-

Ý: Serie C - Bảng A

18:30Olbia - Pro Vercelli -:-
21:00Grosseto - AlbinoLeffe -:-
21:00Lucchese - Juventus U23 -:-
21:00Pistoiese - Pro Sesto -:-
21:00Renate - Livorno -:-
23:30Giana Erminio - Como -:-
23:30Lecco - Piacenza -:-
23:30Novara - Carrarese -:-
23:30Pergolettese - Pro Patria -:-

Ý: Serie C - Bảng B

01:45Carpi - Cesena -:-
21:00Fano - Mantova -:-
21:00FeralpiSalo - Ravenna -:-
21:00Gubbio - Legnago Salus -:-
21:00Sambenedettese - Modena -:-
21:00Triestina - Virtus Verona -:-
23:30Imolese - Fermana -:-
23:30Matelica - Arezzo -:-
23:30Padova - Sudtirol -:-
23:30Perugia - Vis Pesaro -:-

Ý: Serie C - Bảng C

01:45Virtus Francavilla - Potenza -:-
21:00Cavese - Monopoli -:-
21:00Teramo - Juve Stabia -:-
21:00Vibonese - Viterbese -:-
23:30Avellino - Casertana -:-
23:30Ternana - Foggia -:-
23:30Turris - Paganese -:-

Ý: Serie D - Group A

20:30Borgosesia - Casale -:-
20:30Castellanzese - Legnano -:-
20:30Chieri - Lavagnese -:-
20:30Gozzano - Arconatese -:-
20:30P.D.H.A.E. - Imperia -:-

Ý: Serie D - Group B

20:30Brusaporto - Fanfulla -:-
20:30Caravaggio - NibionnOggiono -:-
20:30Franciacorta - Scanzorosciate -:-
20:30Real Calepina - Crema -:-
20:30USD Casatese - Ciserano-Bergamo -:-

Ý: Serie D - Group C

20:30Adriese - Campodarsego -:-
20:30Caldiero Terme - Chions -:-
20:30Luparense - Delta Porto Tolle -:-
20:30Manzanese - Cjarlins Muzane -:-
20:30Mestre - Este -:-
20:30Montebelluna - Ambrosiana -:-
20:30San Giorgio-Sedico - Belluno -:-
20:30Union Clodiense - Trento -:-

Ý: Serie D - Group D

20:30Forli - Sammaurese -:-
20:30Marignanese - SCD Progresso -:-
20:30Mezzolara - Lentigione -:-
20:30Sasso Marconi - Rimini -:-

Ý: Serie D - Group E

20:30ACN Siena - Grassina -:-
20:30Foligno - Lornano Badesse -:-
20:30Ostia Mare - Sangiovannese -:-
20:30UC Sinalunghese - Cannara -:-

Ý: Serie D - Group F

20:30Agnonese - Vastogirardi -:-
20:30Campobasso - Matese -:-
20:30Castelfidardo - Castelnuovo Vomano -:-
20:30Fiuggi - US Tolentino -:-
20:30Montegiorgio - S. N. Notaresco -:-

Ý: Serie D - Group G

20:30Afragolese - Lanusei Calcio -:-
20:30Arzachena - Cassino -:-
20:30Carbonia - Savoia -:-

Ý: Serie D - Group H

20:30Bitonto - Lavello -:-
20:30Picerno - Francavilla -:-
20:30Sorrento - Molfetta Calcio -:-
21:00Brindisi - Fidelis Andria -:-

Ý: Serie D - Group I

20:30AS Acireale - Biancavilla -:-
20:30Castrovillari - Rende -:-
20:30Cittanovese - Licata -:-
20:30Dattilo - San Luca -:-
20:30FC Messina - ACR Messina -:-
20:30Paterno - Santa Maria Cilento -:-
20:30Rotonda - Marina di Ragusa -:-

Ý: Primavera 1

19:00Atalanta U19 - Torino U19 -:-

Ý: Serie B Nữ

20:30Cesena Nữ - Lazio Nữ -:-
20:30HoãnOrobica Nữ - Chievo Verona Nữ -:-
20:30Ravenna Nữ - Brescia Nữ -:-
20:30Vicenza Nữ - Tavagnacco Nữ -:-
21:00HoãnPomigliano Nữ - Perugia Nữ -:-
21:00HoãnRoma CF Nữ - Pontedera Nữ -:-
23:30Lady Granata Nữ - Riozzese Nữ -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật