Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu
ALGERIA: Division 1
21:30Magra - CR Belouizdad -:-ANH: League Two
02:45Crawley - Stockport County 1:1ANH: Premier League 2
02:00Reading U21 - Norwich U21 2:102:00West Brom U21 - Manchester Utd U21 0:3
ANH: Professional Development League
41'Barnsley U21 - Coventry U21 1:041'Fleetwood U21 - Wigan U21 1:1
41'Ipswich U21 - Bournemouth U21 2:0
41'Watford U21 - Bristol City U21 0:1
21:00Sheffield Utd U21 - Peterborough U21 -:-
ANH: Premier League U18
21:00Norwich U18 - Crystal Palace U18 -:-ANTIGUA & BARBUDA: ABFA Premier League
05:00Willikies - Green City 0:0ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional
07:15Union de Santa Fe - Central Cordoba 2:2ARGENTINA: Primera Nacional
04:30Gimnasia Mendoza - Atletico Atlanta 2:104:45Nueva Chicago - Defensores Unidos 3:0
07:45Agropecuario - Ferro 1:2
ARGENTINA: Primera C - Apertura
01:30Argentino de Rosario - Juventud Unida S. M. 1:101:30CSR Espanol - Victoriano A. 1:2
01:30Def. de Cambaceres - Claypole 0:0
01:30Deportivo Espanol - Leandro N. Alem 2:1
01:30Sportivo Barracas - General Lamadrid 0:3
ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura
01:30Barrancas - Belgrano Zarate 1:002:00Ezeiza - Everton La Plata 1:3
ARGENTINA: Primera A Nữ - Apertura
01:00San Lorenzo Nữ - Rosario Central Nữ 2:1BAHRAIN: Bahrain Cup - Play Offs
01:45Al-Shabbab - Al-Muharraq 2:101:45Manama Club - Al Riffa 1:0
BA LAN: Division 2
00:15LKS Lodz II - Hutnik Krakow 0:0BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2
03:15Vilaverdense - Os Belenenses 1:1BRAZIL: Amapaense
06:00Oratorio - Santos AP 1:1BRAZIL: Amazonense - Giai đoạn 2
06:30Princesa do Solimoes - Sao Raimundo AM 1:1BRAZIL: Mineiro - Tranh trụ hạng
06:30Democrata GV - Patrocinense 1:0BRAZIL: Brasileiro Nữ
06:00Gremio Nữ - Corinthians Nữ 0:3CHÂU ÂU: Champions League Nữ - Play Offs
00:45Ajax Nữ - Chelsea Nữ -:-CHÂU ÂU: Euro U17 Nữ - Vòng loại - Vòng 2 - League A
41'Bắc Macedonia U17 Nữ - Scotland U17 Nữ 0:241'Đan Mạch U17 Nữ - Ba Lan U17 Nữ 0:1
CHÂU PHI: African Games - Play Offs
00:00Uganda U20 - Congo U20 -:-CHÂU PHI: African Games Nữ - Play Offs
00:00Nigeria U20 Nữ - Uganda U20 Nữ 2:003:30Ghana U20 Nữ - Senegal U20 Nữ 3:1
CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Rớt hạng
20:30HoãnAC Kuya - Celeste -:-20:30HoãnSimba - Groupe Bazano -:-
CHILÊ: Primera B
04:00Barnechea - Rangers 2:106:30U. De Concepcion - Magallanes 2:1
CHILÊ: Segunda Division
04:00Dep. Linares - Melipilla 1:306:30Lautaro - San Antonio Unido 1:1
COLOMBIA: Primera B - Apertura
06:00Tigres - Llaneros 1:108:05Leones - Huila 1:2
COLOMBIA: Liga Nữ
04:00Inter Palmira Nữ - Santa Fe Nữ 1:3COSTA RICA: Liga de Ascenso - Clausura
04:00Carmelita - Cofutpa 1:308:00Marineros PFC - Jaco 4:1
ĐỨC: Regionalliga Bayern
01:00Bayreuth - Ansbach 2:0ĐỨC: Oberliga Bayern Nord
00:30Donaustauf - Wurzburger FV -:-ĐỨC: Bundesliga Nữ
01:30Bayer Leverkusen Nữ - Koln Nữ 2:0ECUADOR: Serie B
07:00Manta - Ind. Juniors 1:0GHANA: Premier League
01:00Hearts of Oak - Heart of Lions 2:122:00Accra Lions - Great Olympics -:-
HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 3
20:00Panelefsiniakos - PAO Varda -:-HY LẠP: Đội A Nữ
18:00Asteras Tripolis Nữ - Rethymniakos Nữ 1:1ISRAEL: Leumit League
00:00Ihud Bnei Shfaram - M. Herzliya 0:200:00Maccabi Jaffa - Nes Tziona 5:1
00:00MS Kafr Qasim - Ironi Tiberias 1:2
00:00Nof Hagalil - H. Akko 2:0
ISRAEL: Liga Alef North
41'Hapoel Bnei Zalfa - Tzeirei Kafr Kanna 2:1ISRAEL: Liga Alef South
41'SC Dimona - Shimshon Kafr Qasim 0:0JAMAICA: Premier League
05:00Cavalier - Portmore 0:107:30Arnett Gardens - Humble Lions 5:1
KAZAKHSTAN: Kazakhstan Cup
15:00Maqtaaral - SD Family 0:218:00FK Kyran - Aksu 2:5
MEXICO: Liga Premier Serie A
09:00HoãnChihuahua - Saltillo -:-MEXICO: Liga MX Nữ - Clausura
06:00Atl. San Luis Nữ - Atlas Nữ 0:006:00Necaxa Nữ - Club Leon Nữ 2:1
06:00Puebla Nữ - Mazatlan FC Nữ 1:2
08:00Pachuca Nữ - Toluca Nữ 4:0
10:06Queretaro Nữ - Santos Laguna Nữ 2:1
NAM MỸ: South American Championship Nữ U17
04:00Colombia U17 Nữ - Argentina U17 Nữ 3:006:30Venezuela U17 Nữ - Peru U17 Nữ 0:1
NA UY: Toppserien Nữ
01:00Valerenga Nữ - Stabaek Nữ 3:1NGA: FNL
23:30Kamaz - Dynamo Makhachkala 2:123:30Rodina Moscow - Kuban 1:0
NGA: FNL 2 - Hạng A vàng - Mùa Xuân
23:00R. Volgograd - Murom 1:1PARAGUAY: Primera Division - Apertura
05:30Ameliano - Sol de America 2:1PHÁP: National
03:00Villefranche - Red Star 0:2QATAR: QFA Cup - Play Offs
01:30Al Sailiya - Al Mesaimeer 1:301:30Al-Shahaniya - Al-Waab 2:1pen
ROMANIA: Liga 1 - Nhóm Rớt hạng
01:30Petrolul - U Craiova 1948 1:0SIERRA LEONE: Premier League
23:15Freetown City - Kahunla 0:123:15HoãnMighty Blackpool - Ports Authority -:-
23:15Mighty Blackpool - Lamboi -:-
TÂY BAN NHA: La Liga 2
02:30Andorra - Amorebieta 0:1THẾ GIỚI: Giao hữu CLB
18:00Stromsgodset (Nor) - Sandefjord (Nor) 0:311'Molde (Nor) - Brann (Nor) 0:0
URUGUAY: Primera Division - Apertura
02:30HoãnCA Cerro - Cerro Largo -:-Ý: Serie C - Bảng C
02:30Potenza - Picerno 1:0Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »
m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật