TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu

AI CẬP: Egypt Cup

19:30Aswan SC - Tanta -:-

ALBANIA: Super League

19:30HoãnBylis - Laci -:-
19:30Laci - Flamurtari -:-
19:30HoãnLuftetari Gjirokastra - Skenderbeu -:-
22:30Teuta - Skenderbeu -:-
22:30HoãnVllaznia - Kukesi -:-

ALBANIA: First Division

19:00Iliria Kruja - Cerrik -:-
19:30Besa Kavaje - Oriku -:-

ANDORRA: Primera Divisió

18:00FC Santa Coloma - Ordino -:-
20:00Sant Julia - UE Santa Coloma -:-
22:00UE Engordany - Carroi -:-
00:00Inter Escaldes - Atletic Escaldes -:-

ANGOLA: Girabola

21:00Ferroviario do Huambo - Santa Rita -:-
21:30Desportivo Huila - Cubango -:-
22:00Wiliet - Onze Bravos -:-

ANH: Ngoại hạng Anh

00:30Manchester City - Manchester Utd 1:2
21:00Aston Villa - Leicester -:-
21:00Newcastle - Southampton -:-
21:00Norwich - Sheffield Utd -:-
23:30Brighton - Wolves -:-

ANH: Championship

19:00West Brom - Swansea -:-

ANH: National League

00:20Barnet - AFC Fylde 2:1

ANH: Super League Nữ

19:00Chelsea Nữ - Manchester City Nữ -:-
19:00Manchester Utd Nữ - Everton Nữ -:-
21:00Liverpool Nữ - West Ham Nữ -:-
21:00Tottenham Nữ - Brighton Nữ -:-
21:30Reading Nữ - Arsenal Nữ -:-
22:00Bristol City Nữ - Birmingham Nữ -:-

ANH: Championship Nữ

02:30Aston Villa Nữ - Leicester Nữ 3:1
19:00Durham Nữ - Lewes Nữ -:-
21:00Blackburn Nữ - London City Lionesses Nữ -:-
21:00Charlton Nữ - Coventry United Nữ -:-
21:00Sheffield Utd Nữ - London Bees Nữ -:-

ANH: FA Cup Women

20:00Burnley Nữ - Hull Nữ -:-
20:00Stoke City LFC Nữ - Huddersfield Nữ -:-
20:00Sunderland Nữ - Middlesbrough Nữ -:-
20:00West Brom Nữ - Lincoln Nữ -:-
21:00Chester-Le-Street Town Nữ - Loughborough Foxes Nữ -:-
21:00Chorley Nữ - Brighouse Town Nữ -:-
21:00Portsmouth Nữ - Leyton Orient Nữ -:-

ÁO: Tipico Bundesliga

23:00Hartberg - St. Polten 3:2
23:00Salzburg - Tirol 5:1
23:00Wolfsberger AC - LASK Linz 1:3
20:30Mattersburg - Admira -:-
20:30Sturm Graz - Altach -:-
23:00Rapid Vienna - Austria Vienna -:-

ARGENTINA: Superliga

03:35Huracan - Arsenal Sarandi 0:2
05:40Atl. Tucuman - Newells Old Boys 2:2
05:40Talleres Cordoba - Union de Santa Fe 0:0
07:45Lanus - Racing Club 1:0

ARGENTINA: Primera Nacional

05:10Almagro - Tigre 0:3

ARGENTINA: Torneo Federal A

03:00Camioneros Buenos Aires - Sportivo Estudiantes 2:0
03:00Circulo Deportivo - Deportivo Madryn 2:1
03:00Gimnasia E.R. - Sarmiento Resistencia 0:1
03:00Sol de Mayo - Sansinena 0:1
03:30Juventud Unida Universitario - Olimpo Bahia Blanca 2:0
03:30Sportivo Belgrano - San Martin Formosa 2:1
04:00Crucero del Norte - Club A. Guemes 2:2
04:00Villa Mitre - Club Sportivo Penarol 2:0
04:30Union Sunchales - Sportivo Las Parejas 4:2
06:00Defensores Belgrano VR - CDJU Gualeguaychu 2:1
07:30Boca Unidos - Douglas Haig 1:2
07:45Chaco For Ever - Def. Pronunciamiento 1:0

ARGENTINA: Primera B Metropolitana - Apertura

03:00Acassuso - San Telmo 0:1
03:00Argentino de Quilmes - Deportivo Armenio 3:1
03:00UAI Urquiza - Almirante Brown 0:0
03:00Villa San Carlos - Flandria 0:0

ARGENTINA: Primera C Metropolitana - Apertura

03:00Central Cordoba - Canuelas 0:1
03:00HoãnGeneral Lamadrid - El Porvenir -:-
03:00Laferrere - Deportivo Espanol 3:1

ARGENTINA: Primera D Metropolitana

03:00Argentino de Rosario - CSR Espanol 2:1
03:00Deportivo Muniz - Puerto Nuevo 2:0
03:00Lugano - Def. de Cambaceres 0:0

ARUBA: Division di Honor

05:30Deportivo Nacional - Racing Club Aruba -:-
07:30United FC - Brazil Juniors -:-

AZERBAIJAN: Premier League

18:00SumQayit - Gabala -:-
18:00Zira - Sabail -:-
20:00Sabah Baku - Neftci Baku -:-

ẤN ĐỘ: ISL

21:00Hyderabad - Goa -:-

ẤN ĐỘ: I-League

18:30Mohun Bagan - Churchill Brothers -:-

BA LAN: Ekstraklasa

23:30Lech Poznan - LKS Lodz 2:0
02:00Lechia Gdansk - Wisla Plock 2:0
18:30Cracovia - Rakow -:-
21:00Pogon Szczecin - Piast Gliwice -:-
23:30Slask Wroclaw - Legia -:-

BẮC MACEDONIA: 1. MFL

19:00Renova - Rabotnicki -:-
19:00Shkupi - Makedonija GP -:-
19:00Struga Trim & Lum - Borec -:-
19:00Vardar - Shkendija -:-

BELARUS: Vysshaya Liga - Tranh trụ hạng

18:00Dnyapro - Rukh Brest -:-

BỈ: Jupiler League

00:00KV Mechelen - Kortrijk 1:1
02:00Cercle Brugge KSV - Genk 1:2
02:00Gent - Waregem 2:0
02:30St. Truiden - Club Brugge KV 1:2
20:30Mouscron - St. Liege -:-
00:00Anderlecht - Charleroi -:-

BỈ: Proximus League

23:00Beerschot VA - Virton 1:1
02:30Lokeren - KSV Roeselare 1:3
22:00Westerlo - St. Gilloise -:-

BỈ: First Amateur Division

01:30Thes Sport - Lierse K. 2:0
02:00Heist - Vise 1:0
02:00La Louviere - Patro Eisden 0:0
02:00OC Charleroi - Deinze 1:1
02:00Seraing - RWDM 47 0:1
02:00Tubize - Dender 3:2
21:00RFC Liege - Dessel -:-
21:00Saint Eloois - Boom -:-

BỈ: Second Amateur Division Group ACFF

01:00Acren - Stockay-Warfusee 3:5
02:00Onhaye - Couvin-Mariembourg 1:2
20:30Givry - RAAL La Louviere -:-
20:30Hamoir - Entente Durbuy -:-
20:30Solieres Sport - Namur -:-
20:30Tilleur - Waremme -:-
21:00Rebecquoise - Meux -:-
21:00Verlaine - Francs Borains -:-

BỈ: Second Amateur Division Group VFV A

02:00KRC Gent - KRC Harelbeke 1:2
02:00Mandel United - Sint Niklaas 1:3
02:00Ronse - Petegem 1:1
02:00Temse - Zwevezele 0:4
20:30Menen - Oudenaarde -:-
21:00Dikkelvenne - Merelbeke -:-
21:00Gullegem - Westhoek -:-
21:00Knokke - Hamme -:-

BỈ: Second Amateur Division Group VFV B

01:30Hades - Vosselaar 1:5
02:00ASV Geel - Wijgmaal 1:0
02:00Cappellen - Hasselt 2:2
02:00Hoogstraten - Londerzeel 0:1
20:30Duffel - Pepingen -:-
21:00Aalst - Bocholter -:-
21:00Diegem - K. Berchem Sport -:-
21:00Spouwen-Mopertingen - Tienen -:-

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

02:00Sport Boys - Nacional Potosi 0:0

BOLIVIA: Nacional B - Giai đoạn Chung kết

02:30Santa Cruz - Tomayapo 1:0

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

21:00Borac Banja Luka - Sloboda -:-

BỒ ĐÀO NHA: Primeira Liga

01:00Famalicao - Tondela 2:3
03:30Aves - Braga 1:0
22:00Ferreira - Setubal -:-
22:00Guimaraes - Portimonense -:-
00:30Sporting - Moreirense -:-

BỒ ĐÀO NHA: LigaPro

00:15Chaves - Oliveirense 0:2
18:15Feirense - Benfica B -:-
22:00Academica - Casa Pia -:-
22:00Leixoes - Academico Viseu -:-
22:00Mafra - Estoril -:-
00:15Varzim - Covilha -:-

BỒ ĐÀO NHA: Campeonato de Portugal

18:00Guimaraes B - Sao Martinho -:-
18:00Oleiros - SC Praiense -:-
18:45Torreense - Caldas -:-
21:15Real SC - Lusitano GC -:-
22:00AD Fafe - SC Mirandela -:-
22:00AD Oliveirense - GD Braganca -:-
22:00Aljustrelense - Montijo -:-
22:00Amarante - Canelas 2010 -:-
22:00Anadia - Fatima -:-
22:00Armacenenses - 1º Dezembro -:-
22:00Arouca - Valadares Gaia -:-
22:00Beira Mar - Fontinhas -:-
22:00Cerveira - Berco -:-
22:00Chaves B - U. Madeira -:-
22:00Condeixa - SB Castelo Branco -:-
22:00Esperanca de Lagos - Sintra -:-
22:00Felgueiras - Castro Daire -:-
22:00Gondomar - SC Vila Real -:-
22:00Louletano - Alverca -:-
22:00Lusitania FC - Coimbroes -:-
22:00Maria de Fonte - Merelinense -:-
22:00Marinhense - Santarem -:-
22:00Olhanense - Amora -:-
22:00Oliveira Hospital - Agueda -:-
22:00Oriental - Fabril do Barreiro -:-
22:00Paredes - Lusitano FCV -:-
22:00Pedras Rubras - Leca -:-
22:00Pedras Salgadas - Maritimo B -:-
22:00Pinhalnovense - Loures -:-
22:00Sanjoanense - Figueirense -:-
22:00Sintrense - Sacavenense -:-
22:00Vitoria Sernache - Sertanense -:-
22:00Vizela - Camara de Lobos -:-
23:00Sporting Ideal - Leiria -:-
23:15Braga B - CDC Montalegre -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga BPI Nữ

22:00Estoril Praia Nữ - A-dos-Francos Nữ -:-
22:00Maritimo Nữ - Albergaria/Durit Nữ -:-

BULGARIA: Parva Liga

17:00Botev Vratsa - Slavia Sofia -:-
19:15Arda - CSKA Sofia -:-
21:30Levski Sofia - Vitosha Bistritsa -:-

BULGARIA: Vtora liga

19:00Botev Galabovo - Ludogorets II -:-
19:00Strumska Slava - Septemvri Sofia -:-
20:00Montana - Kariana Erden -:-

BURKINA FASO: Premier League

22:30Salitas - AS Police -:-
00:45Kozaf - Rahimo -:-

CAMEROON: Elite One

19:00Colombe Lobo - Fortuna Mfou -:-
19:00Feutcheu - Bamenda -:-
21:00Cotonsport - Eding Sport -:-
21:00Dragon de Yaounde - Avion Academy -:-
21:00Fovu Baham - Panthere -:-
21:00Stade Renard - APEJES Academy -:-
21:00Tonnerre - Young Sports -:-
21:00Union Douala - Canon Yaounde -:-

CHÂU Á: Gulf Cup of Nations - Play Offs

23:00Bahrain - Ả Rập Saudi -:-

CHÂU Á: Seagames Nữ - Play Offs

51'Myanmar Nữ - Philippines Nữ 0:0
19:00Thái Lan Nữ - Việt Nam Nữ -:-

CHÂU PHI: CAF Champions League

23:00ZESCO (Zam) - Mazembe (Drc) 1:2
02:00Wydad (Mar) - Mamelodi Sundowns (Rsa) 0:0
02:00Zamalek (Egy) - Primeiro de Agosto (Ang) 2:0

CHÂU PHI: CAF Confederations Cup

20:00Enyimba (Nga) - San Pedro (Ivo) -:-
20:00FC Esae (Ben) - Motema Pembe (Drc) -:-
20:00Zanaco (Zam) - Berkane (Mar) -:-
23:00Djoliba (Mli) - Bidvest Wits (Rsa) -:-
23:00El Masry (Egy) - Enugu Rangers (Nga) -:-
23:00Horoya (Gui) - Al Nasr (Lby) -:-

CHÂU PHI: CECAFA Championship

17:30Zanzibar - Sudan -:-
20:00Kenya - Tanzania -:-

CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1

21:30Maniema - Renaissance -:-

COLOMBIA: Liga Aguila - Clausura - Play Offs

04:00America De Cali - Junior 2:0

CỘNG HÒA CONGO: Ligue 1

20:00Cheminots - Patronage Sainte-Anne -:-
22:00CARA Brazzaville - Otoho d'Oyo -:-
22:00V. Club Mokanda - Inter Club -:-
00:00Etoile du Congo - Diables Noirs -:-

CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga

23:00Slovacko - Plzen 2:1
20:30Ceske Budejovice - Pribram -:-
20:30Karvina - Sigma Olomouc -:-
23:00Sparta Prague - Mlada Boleslav -:-

CROATIA: 1. HNL

23:30Zapresic - Hajduk Split 1:1
21:00Osijek - Lok. Zagreb -:-
23:30Rijeka - Istra 1961 -:-

CROATIA: 2. HNL

19:00Hajduk Split 2 - Sibenik -:-
19:30Rudes - Bijelo Brdo -:-

ĐAN MẠCH: Superliga

18:00Silkeborg - Randers FC -:-
20:00Aarhus - Lyngby -:-
20:00Sonderjyske - Esbjerg -:-
22:00Nordsjaelland - FC Copenhagen -:-
00:00Brondby - Midtjylland -:-

ĐỨC: Bundesliga

00:30Bayer Leverkusen - Schalke 2:1
21:30Union Berlin - FC Koln -:-
00:00Werder Bremen - Paderborn -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga

19:30Regensburg - St. Pauli -:-
19:30SG Dynamo Dresden - Sandhausen -:-
19:30Wehen - Darmstadt -:-

ĐỨC: 3. Liga

19:00Mannheim - Braunschweig -:-
20:00Duisburg - Bayern II -:-

ĐỨC: Regionalliga North

20:00HoãnHannoverscher SC - Hamburger SV II -:-
20:00HoãnSt. Pauli II - Lubeck -:-
20:00Wolfsburg II - Werder Bremen II -:-

ĐỨC: Regionalliga Nordost

19:30Babelsberg - BFC Dynamo -:-
19:30Chemie Leipzig - Nordhausen -:-
19:30Erfurt - Viktoria Berlin -:-
19:30Furstenwalde - Meuselwitz -:-
19:30Halberstadt - Rathenow -:-
19:30Lichtenberg - Auerbach -:-

ĐỨC: Regionalliga West

20:00Dortmund II - RW Essen -:-

ĐỨC: Regionalliga Sudwest

20:00Freiburg II - Elversberg -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV-Nord

19:00CFC Hertha - Strausberg -:-
19:00Seelow - Tasmania Berlin -:-
19:00Stendal - Brandenburger -:-
19:30Neustrelitz - Hansa Rostock II -:-
20:00Hertha Zehlendorf - Greifswald -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd

19:00Einheit Rudolstadt - FC Merseburg -:-
19:00Inter Leipzig - Martinroda -:-
19:00Jena II - Plauen -:-
19:00Nordhausen II - Grimma -:-

ĐỨC: Oberliga Hamburg

21:00Sasel - TSV Buchholz 08 -:-

ĐỨC: Oberliga Bremen

20:00Werder Bremen III - Leher -:-
21:00Hastedt - Union 60 Bremen -:-
21:30SFL Bremerhaven - BTS Neustadt -:-

ĐỨC: Oberliga Niedersachsen

20:00HoãnArminia Hannover - Gifhorn -:-
20:00Eintracht Celle - Bersenbruck -:-
20:00VfL Oldenburg - Hagen/Uthlede -:-
20:00HoãnWolfenbuttel - Heeslinger -:-

ĐỨC: Oberliga Westfalen

20:30Eintracht Rheine - Erndtebruck -:-
20:30Ennepetal - RSV Meinerzhagen -:-
20:30Holzwickeder SC - Hammer SpVgg. -:-
20:30Kaan-Marienborn - FC Gutersloh -:-
20:30HoãnPreussen Munster 2 - Ahlen -:-
20:30Schermbeck - Paderborn II -:-
20:30Westfalia Herne - Siegen -:-
20:30Westfalia Rhynern - Sprockhovel -:-
20:30Wiedenbruck - ASC 09 Dortmund -:-

ĐỨC: Oberliga Hessen

20:00Ginsheim - Hanau -:-
21:30Eddersheim - Stadtallendorf -:-

ĐỨC: Oberliga Mittelrhein

20:30Duren - Frechen -:-
20:30Wegberg-Beeck - Siegburger -:-
20:45Friesdorf - FC Viktoria 08 -:-
20:45Wesseling-Urfeld - Deutz -:-
21:00Breinig - Fortuna Koln II -:-
21:00Eilendorf - Hurth -:-
21:00Hennef - Freialdenhoven -:-
21:00Pesch - VfL Vichttal -:-

ĐỨC: Oberliga Niederrhein

20:15Cronenberger - Straelen -:-
20:15Kray - Kleve -:-
20:15Meerbusch - Schonnebeck -:-
20:15HoãnSW Essen - Union Nettetal -:-
21:00Bocholt - TVD Velbert -:-
21:00FC Monheim - Hilden -:-
21:00Germania Ratingen - Baumberg -:-
21:00SC Velbert - SSVg Velbert -:-
21:00TuRU Dusseldorf - Niederwenigern -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga North

17:00Cottbus U19 - Holstein Kiel U19 -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga West

19:00Oberhausen U19 - Bielefeld U19 -:-

ĐỨC: Bundesliga Women

20:00Bayer Leverkusen Nữ - SGS Essen Nữ -:-
20:00Duisburg Nữ - Koln Nữ -:-
20:00Hoffenheim Nữ - Jena Nữ -:-
20:00Sand Nữ - Wolfsburg Nữ -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga Nữ

17:00Cloppenburg Nữ - Hoffenheim 2 Nữ -:-
17:00Frankfurt 2 Nữ - Bayern Munich 2 Nữ -:-
17:00Meppen Nữ - Ingolstadt Nữ -:-
17:00Turbine Potsdam 2 Nữ - Gutersloh Nữ -:-
17:00Werder Bremen Nữ - Saarbrucken Nữ -:-
17:00Wolfsburg 2 Nữ - Andernach Nữ -:-
20:00Arminia Bielefeld Nữ - B. Monchengladbach Nữ -:-

ECUADOR: Liga Pro - Play Offs

04:00Macara - Delfin 1:1
07:00LDU Quito - Aucas 0:0

EL SALVADOR: Primera Division - Apertura - Play Offs

08:00Sonsonate - Aguila 1:0

ESWATINI: MTN Premier League

19:30Milling Hotspurs - Mhlume -:-
20:30Tambuti - Mbabane Highlanders -:-

ETHIOPIA: Premier League

19:00Sidama Bunna - Shire Endaselassie -:-

GAMBIA: GFA League

23:30Gamtel - Marimoo 2:1
23:30WAA Banjul - BK Milan 1:0
23:30Armed Forces - Real Banjul -:-
23:30Brikama U. - Tallinding United -:-
23:30Gambia Ports - Hawks -:-

GIBRALTAR: National League

00:15Europa Point - Manchester 62 1:3

GRUZIA: Georgian Cup

18:30Saburtalo Tbilisi - Lokomotiv Tbilisi -:-

GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura

00:00Antigua - Municipal -:-
00:00Coban Imperial - Sanarate -:-
00:00Comunicaciones - Xelaju -:-
00:00Guastatoya - Malacateco -:-
00:00Santa Lucia - Deportivo Mixco -:-
00:00Siquinala - Iztapa -:-

HÀ LAN: Eredivisie

00:30Den Haag - Twente 0:0
01:45PSV - Sittard 5:0
01:45Venlo - FC Emmen 2:0
02:45Zwolle - AZ Alkmaar 0:3
18:15Vitesse - Feyenoord -:-
20:30Groningen - Utrecht -:-
20:30Waalwijk - Heerenveen -:-
22:45Sparta Rotterdam - Heracles -:-

HÀ LAN: Tweede Divisie

00:00De Treffers - Spakenburg 4:0

HÀ LAN: Derde Divisie

20:00ADO 20 Heemskerk - Oostzaan -:-
20:00Dongen - Westlandia -:-
20:00USV Hercules - HV & CV Quick -:-
20:30Blauw Geel - Hoogland -:-
20:30Groene Ster - UNA -:-
20:30HSC '21 - EVV -:-
20:30Jong Den Haag - DEM -:-
20:30Lienden - OSS '20 -:-

HÀN QUỐC: K League 1 - Tranh trụ hạng

12:00Gyeongnam - Busan 0:2

HUNGARY: OTP Bank Liga

23:00Debrecen - Honved 1:1
23:00MOL Fehervar - Paks 0:2
23:00Ujpest - Kisvarda 1:0
23:00Zalaegerszegi - Kaposvar 2:0
21:45Ferencvaros - Puskas Academy -:-

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

19:00HủyBalmazujvaros Sport - Siofok -:-
19:00Budafoki - Szeged -:-
19:00Gyor - Ajka -:-
19:00Kazincbarcikai - Soroksar -:-
19:00Nyiregyhaza - Budaorsi SC -:-
19:00Vac - Szolnoki MAV -:-
23:00Duna Aszfalt - Bekescsaba 1912 -:-
23:00Haladas - Gyirmot -:-
23:00Vasas - Dorogi -:-

HY LẠP: Super League

23:00PAOK - Xanthi FC 2:0
00:30AEK Athens FC - Panionios 5:0
01:00Panetolikos - Olympiacos Piraeus 0:3
20:00Lamia - OFI Crete -:-
22:15Asteras Tripolis - AEL Larissa -:-
00:30Atromitos - Aris -:-
00:30Volos - Panathinaikos -:-

HY LẠP: Super League 2

20:00Apollon Larissa - Apollon Pontou -:-
20:00Platanias FC - Kerkyra -:-
20:00Smyrnis - Karaiskakis -:-
22:30Giannina - Dramas -:-

HY LẠP: Football League

20:00Ialisos - Veria -:-
20:00Ierapetra - Thesprotos -:-
20:00Kavala - Ionikos -:-
20:00Niki Volos - Aspropyrgos Enosis -:-
20:00PAE Egaleo - O. Volos -:-
20:00PO Triglia - Diagoras -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 1

20:00Apollon Paralimniou - Alexandroypolis -:-
20:00Chrisoupolis - Kilkisiakos -:-
20:00Doxa Theologos - Iraklis Zigou -:-
20:00F.C. Pandramaikos - Doxa Kamila -:-
20:00Orfeas Xanthi - Keravnos Pernis -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Group 2

20:00Almopos - Makedonikos -:-
20:00AS Giannitsa - Nea Kallikrateia -:-
20:00Astrapi Mes. - Aris Palaiochori 3:0
20:00Florina - Edessaikos -:-
20:00Niki Agkathia - A. Asteras -:-
20:00Poseidonas Michanionas - M. Alexandros Trikala -:-
20:00Thermaikos FC - Thyella Sarakinoi -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 3

20:00Dias Diou - Meteora -:-
20:00GS Almyros - Dia. Stefanovik -:-
20:00Iraklis Larissa - Karitsa -:-
20:00Oikonomos - Digenis Neochori -:-
20:00Pierikos - Atalanti -:-
20:00Sellana - Potamia -:-
20:00Thiseas Agria - Atromitos Palamas -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 4

18:00Nafpaktiakos - Thinaliakos -:-
20:00Anagennisi Arta - Karagiannion -:-
20:00Asteras Itea - Apollo Efpaliou -:-
20:00Lefkimmi - Tilikratis L. -:-
20:00Mesolongi AE - Makedonikos Foufas -:-
20:00Preveza - Acheron Kanalaki -:-
20:00Souli Paramythia - Anatoli -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 5

17:00Panthiraikos - Kifisias -:-
17:30Ermis Korydallos - Ano Meras -:-
20:00Agioi Anargyroi - Ethnikos Piraeus -:-
20:00AO Ilisiakos - Thyella Kamari -:-
20:00Fostiras - Agios Ierotheos -:-
20:00Kallithea - AO Akratitos -:-
20:00Keratsini - Moschato -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 6

19:00AEK Tripolis - Aiolikos -:-
20:00Acharnaikos - Kitheron Kapareliou -:-
20:00Aittitos Spata - Nea Artaki -:-
20:00Korinthos 2006 - Palliniakos -:-
20:00Marko - Panarkadikos -:-
20:00Thyella D. - Rodos -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 7

19:00Panargiakos - AO Tsilivi -:-
20:00AO Paniliakos - Asteras Vlachioti -:-
20:00Diavolitsi - PS Sparti -:-
20:00Ermionidas-Ermis - Nafplio -:-
20:00Pangytheatikos - Diagoras Vrachneikon -:-
20:00Thyella Patras - PAO Varda -:-
20:00Zakynthos - Zacharo -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 8

20:00AEEK Inka - Poros -:-
20:00Agios Nikolaos - Episkopi -:-
20:00Atsalenios - Giouchtas -:-
20:00Rethymniakos - Panakrotiriakos -:-

INDONESIA: Liga 1

39'Persebaya - Bhayangkara Utd 1:0
39'PSIS Semarang - Arema FC 1:0
18:15Badak Lampung - Persija Jakarta -:-
20:30Bali United - Persipura Jayapura -:-

ISRAEL: Ligat ha'Al

23:30Shmona - Nes Tziona 1:0
00:50Maccabi Tel Aviv - Netanya 0:0
00:45Hapoel Hadera - Hapoel Tel Aviv -:-

ISRAEL: Liga Alef South

00:45M. Ironi Ashdod - Maccabi Jaffa 2:0
01:15Ironi Or Yehuda - Nordia Jerusalem 2:0

KENYA: Premier League

18:00HủySofapaka - Sony Sugar -:-
19:00Kenya CB - Posta Rangers -:-

KOSOVO: Kosovar Cup

18:30Arberia - Prishtina -:-
18:30Gjilani - KF 2 Korriku -:-
18:30Liria - Ferizaj -:-
18:30Trepca Mitrovice - Vushtrria -:-

LESOTHO: Premier League

20:30Bantu - LCS -:-
20:30Lioli - Lijabatho -:-
20:30Liphakoe - Lifofane -:-
20:30LMPS - Likhopo -:-

LI-BĂNG: Premier League

19:15HoãnSafa - Tripoli -:-

LUXEMBOURG: National Division

22:00Muhlenbach - Hostert -:-

LUXEMBOURG: Luxembourg Cup

00:00Wiltz - Jeunesse Esch 3:0
21:30Bettembourg - Victoria Rosport -:-
22:00Esch - Differdange -:-
22:00Hesperange - Jeunesse Canach -:-
22:00Kehlen - Niedercorn -:-
22:00Mondercange - Fola -:-
22:00Racing Luxembourg - UNA Strassen -:-

MALAWI: Super League

19:30Blue Eagles - Chitipa United -:-
19:30Mighty Wanderers - Karonga United -:-
19:30Mzuni - Masters Security -:-
19:30Silver - Big Bullets -:-

MALI: Premiere Division

23:00ASOM - Stade Malien 0:1
01:00Yeelen - Onze Createurs -:-

MALTA: Premier League

20:00Tarxien - Sirens -:-
22:00Valletta - Hibernians -:-

MALTA: Division 1

17:00Vittoriosa - Naxxar Lions -:-
19:15Lija Athletic - Zebbug -:-
21:30Fgura - Zejtun Corinthians -:-

MA-RỐC: Botola Pro

23:00Rapide Oued Zem - Olympique de Safi 3:1
02:00HoãnBerkane - Raja Casablanca -:-
02:00HoãnDifaa El Jadidi - Rapide Oued Zem -:-
02:00HoãnFAR Rabat - Raja Beni Mellal -:-
02:00HoãnIR Tanger - Olympique de Safi -:-
02:00HoãnMouloudia Oujda - Moghreb Tetouan -:-
02:00HoãnOlympique Khouribga - Khemis Zemamra -:-
02:00HoãnWydad - Hassania Agadir -:-
02:00HoãnYoussoufia Berrechid - FUS Rabat -:-
23:00Mouloudia Oujda - FAR Rabat -:-

MA-RỐC: Botola 2

02:00HoãnChabab Mohammedia - Maghreb Fez -:-
02:00HoãnHoceima - Sale -:-
02:00HoãnKAC Kenitra - RAC Casablanca -:-
02:00HoãnKawkab Marrakech - Dcheira -:-
02:00HoãnSalmi - Chabab Benguerir -:-
02:00HoãnTAS Casablanca - Sidi Kacem -:-
02:00HoãnWidad Temara - Chabab Atlas Khenifra -:-
02:00HoãnWydad Fes - Ittihad Khemisset -:-
21:00Chabab Mohammedia - Chabab Atlas Khenifra -:-
21:00Hoceima - Ittihad Khemisset -:-
21:00Kawkab Marrakech - Sale -:-
21:00Salmi - RAC Casablanca -:-
21:00Sidi Kacem - Dcheira -:-
21:00TAS Casablanca - Maghreb Fez -:-
21:00Widad Temara - Chabab Benguerir -:-
21:00Wydad Fes - KAC Kenitra -:-

MAURITANIA: Ligue 1

23:00Sahel - Tevragh-Zeina -:-
00:00ASAC Concorde - SNIM -:-
00:00HoãnTevragh-Zeina - Nouadhibou -:-

MAURITIUS: Mauritian League

18:00Cercle De Joachim - Port Louis -:-
20:00Pamplemousses - Bolton City -:-

MEXICO: Liga MX - Apertura - Play Offs

09:30Necaxa - Monterrey 0:1

MEXICO: Liga MX Nữ - Apertura - Play Offs

06:00Monterrey Nữ - U.A.N.L.- Tigres Nữ 1:0

MOZAMBIQUE: Mocambola

20:30Baia de Pemba - ENH Vilankulo -:-
20:30Chibuto - UD Songo -:-
20:30Desportivo Maputo - LD Maputo -:-
20:30Ferroviario Nacala - Ferroviario Beira -:-
20:30Ferroviario Nampula - Costa do Sol -:-
20:30Maxaquene - Ferroviario Maputo -:-
20:30Textafrica Chimoio - Incomati Xinavane -:-
20:30Textil do Pungue - Nacala -:-

NAMIBIA: Premier League

23:00HoãnLife Fighters - Eleven Arrows -:-
23:00HoãnYoung Brazilians - Citizens -:-
01:00HoãnBlack Africa - Blue Waters -:-
04:00HoãnTigers - Julinho Sporting -:-

NAM PHI: Premier League

23:00Cape Town City - Chippa Utd. 0:1
01:15Kaizer Chiefs - Bloem Celtic 5:3
20:30Polokwane - Maritzburg Utd -:-

NAM PHI: GladAfrica Championship

20:30Jomo Cosmos - Steenberg United -:-
20:30TS Galaxy - Uthongathi -:-
20:30Tshakhuma - Free State Stars -:-

NAM PHI: Multichoice Diski

50'Bloem Celtic U21 - Black Leopards U21 0:1
48'Cape Town City U21 - Polokwane U21 1:1
17:00Kaizer Chiefs U21 - Golden Arrows U21 -:-

NA UY: Eliteserien - Rớt hạng - Play Offs

00:00Start - Lillestrom 2:1

NA UY: NM Cup

19:15Haugesund - Viking -:-

NEW ZEALAND: Football Championship

08:00Canterbury - Auckland City 0:3
08:00HủyHamilton - Waitakere United 1:2
08:00Tasman United - Wellington Phoenix Res 2 1:1
10:00Eastern Suburbs - Team Wellington 2:3

NEW ZEALAND: National League Nữ

08:00HoãnCentral Football Nữ - Capital Football Nữ -:-
08:00WaiBOP Nữ - Northern Football Nữ -:-

NGA: Premier League

23:00Akhmat Grozny - Ufa 0:1
18:00FK Krylya Sovetov Samara - Ural -:-
20:30Sochi - Rubin Kazan -:-
23:00Spartak Moscow - FK Rostov -:-

NHẬT BẢN: J1 League - Tranh trụ hạng

11:05Tokushima - Montedio Yamagata 1:0

NHẬT BẢN: Empress's Cup Nữ

09:00Sayama Nữ - Orca Kamogawa Nữ 3:2aet
11:00Beleza Nữ - Nittaidai Nữ 5:0
12:00Urawa Nữ - Vegalta Sendai Nữ 1:0
14:00Inac Kobe Leonesa Nữ - Nojima Stella Nữ 1:0

NIGERIA: NPFL

22:00Abia Warriors - Akwa Starlets -:-
22:00Akwa United - Adamawa Utd -:-
22:00HoãnEnugu Rangers - Jigawa Golden Stars -:-
22:00HoãnEnyimba - Rivers United -:-
22:00Heartland - Plateau United -:-
22:00Ifeanyi Ubah - Wikki Tourist -:-
22:00Kano Pillars - Delta Force -:-
22:00Katsina Utd - MFM FC -:-
22:00Sunshine Stars - Nasarawa -:-
22:00Warri Wolves - Lobi Stars -:-

PERU: Liga 2 - Nhóm Thăng hạng

01:00HủyCarlos Stein - Chavelines -:-
01:00Llacuabamba - Chavelines 2:1
03:15Deportivo Coopsol - Grau 0:2

PHÁP: Ligue 1

23:30Montpellier - Paris SG 1:3
02:00Monaco - Amiens 3:0
02:00Nice - Metz 4:1
02:00Rennes - Angers 2:1
02:00Strasbourg - Toulouse 4:2
21:00Reims - St Etienne -:-
23:00Nantes - Dijon -:-

PHÁP: National 2 - Bảng A

00:00Sainte-Genevieve - Bobigny 0:2

PHÁP: National 2 - Bảng D

00:00Hyeres - Saint Priest 0:0

PHÁP: Coupe de France

23:00Chilly - Fabregues 0:1aet
23:00Mulhouse - Epinal 2:3
23:00Poitevin - Rodez 1:3
23:00St Quentin - Grande-Synthe 1:3
00:00Angouleme CFC - Saint-Flour 5:1
00:00Bayonne - Fontenay 4:1
00:00Bergerac - Trelissac 0:1pen
00:00Challans - Colomiers 2:1pen
00:00Chateaubriant - Stade Briochin 0:1pen
00:00Gonfreville - Creteil 5:2aet
00:00Grasse - Athletico M. 1:2
00:00IC Croix - Sannois 0:1
00:00Limonest - Villefranche 2:1aet
00:00Montceau - Besancon 3:0
00:00Plabennec - Granville 0:2
00:00Rouen - Orleans 1:0
00:00Sable - Concarneau 2:0
00:30Frejus Saint Raphael - Ales 2:1pen
01:00Marssac - Pau 1:4
05:00Jeunesse - ASM Belfort 0:2
19:30Linas-Montlhery - Evreux -:-
19:30Nanterre - Bastia-Borgo -:-
19:30Reims Ste Anne - Dunkerque -:-
19:30USM Senlis - Le Portel -:-
19:45Dieppe - Lens -:-
20:00Olympique de Valence - Paris FC -:-
20:30Virois - Versailles -:-
21:00Les Herbiers - Le Mans -:-
21:00Pierrots Vauban - Nancy -:-
21:00Tourcoing - Valenciennes -:-
21:30Saint-Pierroise - Thaon -:-

PHÁP: Division 1 Women

20:45Lyon Nữ - Metz Nữ -:-

PHÁP: Division 2 Nữ

19:00Evian TG Nữ - Arras Nữ -:-
19:00Montauban Nữ - Issy Nữ -:-
19:00Toulouse Nữ - Saint-Maur Nữ -:-
20:00Nancy Nữ - Vendenheim Nữ -:-
20:00Nice Nữ - Lille Nữ -:-
20:30Albi Nữ - Saint-Malo Nữ -:-
20:30Grenoble Nữ - St. Denis Nữ -:-
20:30La Roche Nữ - Orleans Nữ -:-
20:30Nantes Nữ - Brest Nữ -:-
20:30Rodez Nữ - Bergerac Nữ -:-
20:30St Etienne Nữ - Le Havre Nữ -:-
20:30Yzeure Allier Nữ - Amiens Nữ -:-

ROMANIA: Liga 1

23:00Chindia Targoviste - Poli Iasi 2:1
01:30FC Hermannstadt - Din. Bucuresti 4:2
22:30FC Botosani - CFR Cluj -:-

ROMANIA: Liga 2

18:00UTA Arad - Petrolul -:-
22:00Viitorul Tg. Jiu - U. Cluj -:-

RWANDA: National Football league

18:00Police - Mukura Victory Sports -:-
20:00Heroes FC - Rayon Sport -:-
20:00Marines - Espoir -:-
20:30AS Kigali - Gicumbi -:-

SAN MARINO: Campionato Sammarinese - Giai đoạn 2

21:00Fiorentino - Pennarossa -:-
21:00Juvenes/Dogana - Faetano -:-
21:00San Giovanni - Domagnano -:-

SCOTLAND: League Cup - Play Offs

22:00Rangers - Celtic -:-

SENEGAL: Ligue 1

23:00Generation F. - Jaraaf 1:0
23:30Niary Tally - Mbour Petite Cote 0:0
23:30US Goree - Dakar SC 0:3
23:30Casa - Teungueth -:-
23:30Pikine - ASEC Ndiambour -:-
00:00Mbour - Douanes -:-
00:30Excellence - Diambars -:-

SERBIA: Super Liga

19:30Rad Beograd - Partizan -:-
21:00Backa Topola - Vojvodina -:-
21:00Javor - FK Vozdovac -:-
21:00Napredak - Macva -:-
21:00Proleter - Cukaricki -:-
21:00Radnicki Nis - Mladost -:-
21:00Radnik - FK Indjija -:-

SIERRA LEONE: Premier League

23:00East End Lions - Ports Authority 0:1
23:00Kallon - Old Edwardians -:-

SÍP: First Division

00:00Ol. Nicosia - APOEL 2:0
21:00Omonia - Doxa -:-
23:00Apollon - AEK Larnaca -:-

SÍP: Division 2

19:30Ypsonas - Ayia Napa -:-

SLOVAKIA: Fortuna liga

21:00Senica - Zilina -:-

SUDAN: Premier League

00:00Alfalah Atbra - Al Wadi 2:2

TÂY BAN NHA: La Liga

00:30Levante - Valencia 2:4
03:00Barcelona - Mallorca 5:2
18:00Eibar - Getafe -:-
20:00Betis - Ath Bilbao -:-
22:00Valladolid - Real Sociedad -:-
00:30Leganes - Celta Vigo -:-

TÂY BAN NHA: La Liga 2

00:00Gijon - Ponferradina 1:0
02:00Almeria - Mirandes 3:1
18:00Girona - Lugo -:-
22:00Dep. La Coruna - Zaragoza -:-
00:00Las Palmas - Numancia -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 1

01:00Real Madrid B - Internacional de Madrid 2:2
17:30Getafe B - Atl. Madrid B -:-
17:30Melilla - Baleares -:-
17:30Pena Deportiva - Ferrol -:-
18:00Celta Vigo B - R. Oviedo B -:-
18:00Langreo - Coruxo FC -:-
18:00Las Rozas - UD Ibiza-Eivissa -:-
18:00Rayo Majadahonda - San Sebastian Reyes -:-
19:00Las Palmas B - Pontevedra -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 2

23:00Guijuelo - Burgos CF 3:0
23:00Barakaldo - R. Union -:-
23:00Calahorra - Tudelano -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 3

02:00Cornella - Sabadell 2:0
18:00Ejea - Prat -:-
18:00Espanyol B - Hercules -:-
18:00Gimnastic - Villarreal B -:-
18:00Olot - Orihuela -:-
18:00Valencia B - Barcelona B -:-
23:00Badalona - Levante B -:-
23:00Castellon - Andorra -:-
23:00La Nucia - Llagostera -:-
23:00Lleida - Ebro -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 4

18:00Yeclano - Villarrubia -:-
22:00Cadiz CF B - Marbella -:-
23:00Algeciras - Linense -:-
23:00CD Badajoz - Granada CF B -:-
23:00CF Talavera - Merida AD -:-
23:00Cordoba - Sanluqueno -:-
23:00San Fernando - Don Benito -:-
00:00Murcia - Cartagena -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 7

19:30Rayo Vallecano B - Flat Earth -:-
22:00RSD Alcala - Parla -:-
00:00AD Torrejon - Atletico Pinto -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 13

18:00Lorca FC - Muleno -:-
18:00Real Murcia B - Aguilas FC -:-
18:00UD Los Garres - Pulpileno -:-
18:15Cartagena B - EDMF Churra -:-
22:15Deportiva Minera - EG El Palmar CF -:-
22:30CAP Ciudad de Murcia - Mar Menor -:-
22:30Cartagena FC - Plus Ultra -:-
22:30Huercal-Overa - Minerva -:-
22:30UCAM Murcia B - Olimpico de Totana -:-
23:00Mazarron CF - Lorca Deportiva -:-

TÂY BAN NHA: Primera Division Women

17:00Rayo Vallecano Nữ - Granadilla Tenerife Nữ -:-
18:00Atl. Madrid Nữ - Athletic Bilbao Nữ -:-
18:00Barcelona Nữ - Betis Nữ -:-
19:00Sevilla FC Nữ - Madrid C. Nữ -:-
23:00CD Tacon Nữ - Espanyol Nữ -:-
00:30Levante Nữ - Dep. La Coruna Nữ -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

17:45Mauritius U20 - Lesotho U20 -:-
17:45Seychelles U20 - Eswatini U20 -:-
18:15Nepal U23 - Bangladesh U23 -:-
20:30Madagascar U20 - Nam Phi U20 -:-

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

00:00Galatasaray - Alanyaspor 1:0
18:00Konyaspor - Gaziantep -:-
20:30Antalyaspor - Trabzonspor -:-
20:30Denizlispor - Basaksehir -:-
23:00Kasimpasa - Besiktas -:-

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

23:00Akhisarspor - Istanbulspor AS 4:3
18:00Osmanlispor - Altay -:-
20:30Altinordu - Adanaspor AS -:-
20:30Bursaspor - Giresunspor -:-
23:00Adana Demirspor - Erzurum BB -:-

THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig White Group

17:00Gumushanespor - Sanliurfaspor -:-
17:301922 Konyaspor - Sariyer -:-
17:30Afjet Afyonspor - Sancaktepe -:-
17:30Manisa FK - Inegolspor -:-
17:30Pendikspor - H.Trabzon -:-
17:30Tarsus - Zonguldak -:-
17:30Yeni Corumspor - Samsunspor -:-
18:00Amed SK - Kirklarelispor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig Red Group

16:30Sivas Belediyespor - Bandirmaspor -:-
17:00FK Vanspor - Tuzlaspor -:-
17:30Ankara Demirspor - Nigde Anadolu -:-
17:30Ergene Velimese - Bodrumspor -:-
17:30Etimesgut - Kirsehir Belediyespor -:-
17:30Eyupspor - Elazigspor -:-
17:30Kastamonuspor - Bayburt -:-
17:30Utas Usakspor - Kardemir Karabuk -:-
18:00Sakaryaspor - Kahramanmarasspor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 1

17:00Hopaspor - Manisaspor -:-
17:00Karakopru - Cankaya FK -:-
17:00Yeni Orduspor - Sile Yildizspor -:-
17:30Duzcespor - Yomraspor -:-
17:30Kizilcaboluk Spor Kulubu - Catalca -:-
17:30Serik Belediyespor - Erzin -:-
17:30Sultanbeyli - 24 Erzincanspor -:-
17:30Tokatspor - Aksaray Bld. -:-

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 2

17:00Agri 1970 - Kocaelispor -:-
17:00Cizrespor - Alemdag -:-
17:00Elaziz Bld. - Erokspor -:-
17:00Fethiyespor - Fatsa Belediyespor -:-
17:30Belediye Derince - Karsiyaka -:-
17:30Ofspor - Kozan -:-
17:30Payasspor - Kemerspor 2003 -:-
17:30Turgutluspor - Erbaaspor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 3

17:00Golcukspor - Kelkit -:-
17:00Malatya - Nazillispor -:-
17:30Karacabey Belediyespor - Darica Genclerbirligi -:-
17:30Nevsehirspor - Soma Spor -:-
17:30Osmaniyespor - Diyarbakirspor -:-
17:30Yozgatspor 1959 FK - Pazarspor -:-

THỤY SĨ: Super League

01:00Xamax - Lugano 1:1
01:00Young Boys - Luzern 1:0
22:00Basel - Sion -:-
22:00Thun - St. Gallen -:-
22:00Zurich - Servette -:-

THỤY SĨ: Challenge League

23:00Chiasso - Grasshoppers 0:1
23:30Kriens - Wil 2:1
21:00Lausanne - Vaduz -:-
21:00Winterthur - Lausanne Ouchy -:-

THỤY SĨ: Nationalliga A Women

01:00Basel Nữ - Zurich Nữ 1:3

TOGO: Championnat National

22:00Anges de Notse - Kara -:-
22:00ASC Kara - Koroki Metete -:-
22:00AS Togo-Port - Gbohloe-Su -:-
22:00Dynamic Togolais - Unisport -:-
22:00Gomido - Sara Sport -:-
22:00Ifodje - Maranatha -:-
22:00OTR - Semassi -:-

TUNISIA: Ligue Professionnelle 1

20:00Slimane - Chebba -:-
20:00US Tataouine - JS Kairouan -:-
00:00Sfaxien - Stade Tunisien -:-

TUNISIA: Ligue 2

20:00AS Djerba - Stade Gabesien -:-
20:00Gafsa - Hamam-Sousse -:-
20:00Jendouba Sport - Rejiche -:-
20:00Kasserine - AS Marsa -:-
20:00Oued Ellil - ES Djerba -:-

ÚC: A-League

12:00Western United - Melbourne Victory 3:1
14:00Adelaide United - Newcastle Jets 2:1

ÚC: Y-League

09:30Perth Glory U23 - Brisbane Roar U23 0:4

ÚC: W-League

12:00Sydney Nữ - Melbourne City Nữ 1:2

UKRAINE: Premier League

19:00Karpaty - Desna -:-
19:00Mariupol - Lviv -:-
22:00Dyn. Kyiv - FK Zorya Luhansk -:-

URUGUAY: Segunda Division - Play Offs

03:00Villa Espanola - Rentistas 1:1

VENEZUELA: Segunda Division - Giai đoạn Chung kết

02:30Yaracuyanos - Gran Valencia 1:1

Ý: Serie A

00:00Udinese - Napoli 1:1
02:45Lazio - Juventus 3:1
18:30Lecce - Genoa -:-
21:00Sassuolo - Cagliari -:-
21:00Spal - Brescia -:-
21:00Torino - Fiorentina -:-
00:00Sampdoria - Parma -:-

Ý: Serie B

00:00Chievo - Cremonese 1:0
21:00Juve Stabia - Frosinone -:-
21:00Pisa - Entella -:-

Ý: Serie C - Bảng A

02:45Siena - Como 1:0
21:00Arezzo - Gozzano -:-
21:00Juventus U23 - Carrarese -:-
21:00Lecco - Olbia -:-
21:00Pro Patria - Novara -:-
23:30AlbinoLeffe - Renate -:-
23:30Monza - Giana Erminio -:-
23:30Pergolettese - Alessandria -:-

Ý: Serie C - Bảng B

02:45Cesena - Fano 0:4
21:00Padova - Imolese -:-
21:00Piacenza - Rimini -:-
21:00Ravenna - Sudtirol -:-
23:30Fermana - ArzignanoChiampo -:-
23:30L.R. Vicenza - FeralpiSalo -:-
23:30Triestina - Modena -:-
23:30Virtus Verona - Reggio Audace -:-
23:30Vis Pesaro - Carpi -:-

Ý: Serie C - Bảng C

23:30Paganese - Catanzaro 1:1
20:30Avellino - Sicula Leonzio -:-
21:00Catania - Rende -:-
21:00Picerno - Monopoli -:-
21:00Reggina - Viterbese -:-
21:00Rieti - Bisceglie -:-
21:00Vibonese - Teramo -:-
21:00Virtus Francavilla - Cavese -:-
23:30Bari - Potenza -:-
23:30Ternana - Casertana -:-

Ý: Serie D - Group A

20:30Borgosesia - Fezzanese -:-
20:30Bra - Vado -:-
20:30Ghivizzano Borgo - Verbania -:-
20:30Ligorna - Prato -:-
20:30Lucchese - Lavagnese -:-
20:30Real Forte Querceta - Caronnese -:-
20:30Savona - Chieri -:-
21:00Casale - Seravezza Pozzi -:-
21:00Sanremese - Fossano -:-

Ý: Serie D - Group B

20:30Arconatese - Inveruno -:-
20:30Brusaporto - Levico Terme -:-
20:30Legnano - NibionnOggiono -:-
20:30Seregno - Pontisola -:-
20:30Sondrio - Pro Sesto -:-
20:30Tritium - Castellanzese -:-
20:30USD Dro - Caravaggio -:-
20:30Villa Alme - Scanzorosciate -:-
20:30Virtus Bergamo - Folgore Caratese -:-

Ý: Serie D - Group C

20:30Caldiero Terme - Campodarsego -:-
20:30Chions - Adriese -:-
20:30Delta Rovigo - San Luigi -:-
20:30Este - Cjarlins Muzane -:-
20:30Feltre - Ambrosiana -:-
20:30Legnago Salus - Cartigliano -:-
20:30Mestre - Luparense -:-
20:30Montebelluna - Union Clodiense -:-
20:30Villafranca - Belluno -:-
21:00Tamai - Vigasio -:-

Ý: Serie D - Group D

20:30Alfonsine - Mantova -:-
20:30Breno - Fanfulla -:-
20:30Calvina - Lentigione -:-
20:30Ciliverghe Mazzano - Sasso Marconi -:-
20:30Correggese - Crema -:-
20:30Sammaurese - Forli -:-
20:30Savignanese - Mezzolara -:-
20:30SCD Progresso - Fiorenzuola -:-
20:30Vigor Carpaneto - Franciacorta -:-

Ý: Serie D - Group E

20:30Aglianese Calcio - Foligno -:-
20:30Cannara - Albalonga -:-
20:30Follonica Gavorrano - Tuttocuoio -:-
20:30Grassina - Trestina -:-
20:30Monterosi FC - Sangiovannese -:-
20:30Montevarchi Calcio - San Donato -:-
20:30Pomezia - Grosseto -:-
20:30Scandicci - Bastia -:-
21:00Flaminia - Ponsacco -:-

Ý: Serie D - Group F

20:30Cattolica - Avezzano -:-
20:30Fiuggi - Vastogirardi -:-
20:30Giulianova - S. N. Notaresco -:-
20:30Matelica - Vastese -:-
20:30Recanatese - Porto Sant'Elpidio -:-

Ý: Serie D - Group G

20:30Arzachena - Trastevere Calcio -:-
20:30Cassino - Lanusei Calcio -:-
20:30Citta di Anagni - Latte Dolce -:-
20:30Latina - Ladispoli -:-
20:30Muravera - Aprilia -:-
20:30Portici 1906 - Budoni -:-
20:30Torres - Vis Artena -:-
20:30Tor Sapienza - Ostia Mare -:-

Ý: Serie D - Group H

20:30A.C.D. Nardo - Gladiator -:-
20:30Casarano - Citta di Fasano -:-
20:30Foggia - Gelbison Cilento -:-
20:30Sorrento - Altamura -:-
20:30Val D'agri - Francavilla -:-
21:00Audace Cerignola - Gravina -:-
21:30Bitonto - Fidelis Andria -:-

Ý: Serie D - Group I

20:30Biancavilla - San Tommaso -:-
20:30Calcio Giugliano - US Palmese -:-
20:30Cittanovese - Roccella -:-
20:30Corigliano - Castrovillari -:-
20:30FC Messina - Marina di Ragusa -:-
20:30Licata - Marsala -:-
20:30Palermo - AS Acireale -:-
20:30Savoia - ACR Messina -:-
20:30SS Nola 1925 - Troina -:-

Ý: Primavera 1

23:00Sassuolo U19 - Fiorentina U19 0:0
9'Empoli U19 - AS Roma U19 0:1
18:00Cagliari U19 - Sampdoria U19 -:-

Ý: Serie A Nữ

18:30Inter Nữ - AS Roma Nữ -:-

Ý: Serie B Nữ

20:30Cesena Nữ - Novese Nữ -:-
20:30Lady Granata Nữ - Roma CF Nữ -:-
20:30Lazio Nữ - Vittorio Veneto Nữ -:-
20:30Napoli Nữ - Chievo Fortitudo Nữ -:-
20:30Ravenna Nữ - Perugia Nữ -:-
20:30San Marino Academy Nữ - Riozzese Nữ -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật