m.FlashScore.vn

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu

ANH: Championship

01:45Birmingham - Barnsley 2:0
01:45Derby - Bristol City 1:2
01:45Hull - Blackburn 0:1
01:45Middlesbrough - Wigan 1:0
01:45Sheffield Wed - Luton 1:0

ANH: League One

01:45Accrington - Shrewsbury 2:3
01:45Bristol Rovers - Tranmere 2:0
01:45Fleetwood - Wycombe 1:1
01:45Gillingham - Blackpool 2:2
01:45Ipswich - AFC Wimbledon 2:1
01:45MK Dons - Lincoln 2:1
01:45Oxford Utd - Burton 2:4
01:45Portsmouth - Coventry 3:3
01:45Rochdale - Sunderland 1:2
01:45HoãnRotherham - Bury -:-
01:45Southend - Peterborough 0:2
02:00HoãnBolton - Doncaster -:-

ANH: League Two

01:45Cambridge Utd - Scunthorpe 3:2
01:45Cheltenham - Carlisle 2:0
01:45Crawley - Crewe 1:2
01:45Grimsby - Colchester 2:2
01:45Macclesfield - Morecambe 0:1
01:45Mansfield - Leyton Orient 2:3
01:45Oldham - Exeter 0:0
01:45Plymouth - Salford 2:2
01:45Port Vale - Forest Green 2:1
01:45Stevenage - Bradford City 0:1
01:45Swindon - Northampton 0:1
01:45Walsall - Newport Co 0:0

ANH: NPL Premier Division

01:45Atherton - Warrington 2:4
01:45HoãnBamber Bridge - Radcliffe -:-
01:45Buxton - Nantwich 1:2
01:45FC United - Hyde 1:2
01:45Gainsborough - Whitby 2:0
01:45Morpeth - Lancaster 3:2
01:45South Shields - Ashton Utd 3:0
01:45Stafford - Grantham 1:1
01:45Stalybridge - Scarborough 5:1
01:45Witton - Mickleover 1:0

ANH: Professional Development League

19:00Crewe U23 - Crystal Palace U23 0:1

ÁO: Regionalliga West - Tyrol

01:00Telfs - Wacker Innsbruck (Nghiệp dư) 3:1

Ả RẬP XÊ ÚT: Division 1

23:10Al Mojzel - Al Khaleej 1:1
23:20Al Bukayriyah - Al Taee 1:2
23:30Al Jabalain - Najran 1:1
22:50Al Thuqbah - Ohod -:-
23:00Al-Kawkab - Al Batin -:-
23:15Al-Taqadom - Al Jeel -:-
23:20Al Ain - Al-Shoalah -:-
23:30Al Ansar - Al Qadisiya -:-

ARGENTINA: Primera B Metropolitana - Apertura

07:05Talleres (R.E) - Deportivo Armenio 3:2

ARGENTINA: Primera C Metropolitana - Apertura

01:30Midland - Dock Sud 4:1

ẤN ĐỘ: Durand Cup - Play Offs

16:30East Bengal - Gokulam 1:2pen
Hội ýMohun Bagan - Real Kashmir 1:1

BA LAN: Division 1

Giải laoWarta Poznan - Podbeskidzie 1:1
33'Radomiak Radom - GKS Jastrzebie 0:0
00:00GKS Belchatow - Odra Opole -:-
00:00Ol. Grudziadz - Suwalki -:-
00:00Puszcza - Zaglebie Sosnowiec -:-
00:00Tychy - Chrobry Glogow -:-

BA LAN: Division 2

Giải laoElana Torun - Skra 0:0
Giải laoGarbarnia - Pogon Siedlce 0:0
47'Lech Poznan 2 - Legionowo 1:1
Giải laoR. Rzeszow - Bytovia Bytow 1:0
Giải laoS. Wola - Blekitni Stargard 0:1
23:50Widzew Lodz - Leczna -:-
00:00GKS Katowice - Elblag -:-
00:00Polkowice - S. Rzeszow -:-
00:00Pruszkow - Gryf Wejherowo -:-

BA LAN: III Liga - Group I

3'Legia II - Polonia Warszawa 0:0

BẮC MACEDONIA: Macedonian Cup

48'Fortuna Skopje - Sileks 0:2
22:00KF Gostivar - Shkendija -:-
47'Kozuv Gevgelija - Renova 1:0
22:00Kravari - Labunishta -:-
22:00Lok. Skopje - Struga Trim & Lum -:-
46'Ohrid - Belasica 1:1
22:00Osogovo - Pobeda -:-
Giải laoPrevalec - Borec 0:2
Giải laoTeteks - Shkupi 0:1
Giải laoVellazerimi - Rabotnicki 0:1

BẮC VÀ TRUNG MỸ: Giải Vô địch CONCACAF

07:00Robinhood - Independiente 1:1
07:00Santa Tecla - San Carlos 0:0
09:00Managua FC - Motagua 1:2

BẮC VÀ TRUNG MỸ: Leagues Cup

07:30Club America - U.A.N.L.- Tigres 2:3pen
09:30Cruz Azul - Los Angeles Galaxy 2:1

BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23

00:00CD Cova da Piedade U23 - Leixoes U23 0:2

BRAZIL: Serie B

05:15Botafogo SP - Londrina 2:1
05:15Brasil de Pelotas - Sao Bento 2:1
05:15Operario - Guarani 1:0
06:30Parana - Atletico GO 0:0
07:30Cuiaba Esporte - Figueirense 3:0
07:30Vila Nova FC - Sport Recife 0:2

BRAZIL: Copa Verde

06:30Paysandu PA - Nacional-AM 0:0
07:00Luverdense - Uniao 6:2

CHÂU Á: AFC Cup - Play Offs

19:45Abahani Limited (Ban) - April (Prk) 4:3

CHÂU ÂU: Champions League - Vòng loại

02:00APOEL (Cyp) - Ajax (Ned) 0:0
02:00CFR Cluj (Rou) - Slavia Prague (Cze) 0:1
02:00LASK Linz (Aut) - Club Brugge KV (Bel) 0:1

CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1

19:30HoãnGroupe Bazano - Simba -:-
21:30AS Maniema - Groupe Bazano -:-
21:30AS Vita Club - RCK -:-
21:30HoãnDauphins Noirs - AS Maniema -:-

COLOMBIA: Liga Aguila - Clausura

02:00Dep. Pasto - Huila 4:0

COLOMBIA: Torneo Aguila - Clausura

04:00Cortulua - Llaneros 1:0
07:45Leones - Fortaleza 0:0

CỘNG HÒA SÉC: Pardubicky KP

23:00Tremosnice - Policka -:-

CỘNG HÒA SÉC: Jihomoravsky KP

Giải laoBoskovice - Mutenice 0:0
Giải laoBystrc - Bohunice 1:1
Giải laoLisen B - Moravsky Krumlov 0:1
46'Moravska Slavia - Svratka Brno 2:1
Chờ
cập nhật
Ratiskovice - Kurim 0:0
Chờ
cập nhật
SK Krumvir - Ivancice 0:0
Chờ
cập nhật
Sparta Brno - Rajecko 2:0

CỘNG HÒA SÉC: U19 League

17:00Karvina U19 - Ceske Budejovice U19 1:0

ĐÀI LOAN: Premier League

18:00Taipei Tatung - Taichung 5:0

ĐAN MẠCH: 1st Division

23:30Viborg - Fredericia -:-
00:00Hvidovre - F. Amager -:-
00:00Kolding IF - Vejle -:-
00:00Nykobing - Naestved -:-
00:00Roskilde - Koge -:-
00:00Vendsyssel - Skive -:-

ĐAN MẠCH: 2nd Division - Group 1

23:30Avarta - FA 2000 -:-
23:30Hillerod - Helsingor -:-
23:30Vanlose - Bronshoj -:-
00:00B.93 - BK Frem -:-
00:00Hellerup - Skovshoved -:-
00:00Slagelse B&I - Holbaek -:-

ĐAN MẠCH: 2nd Division - Group 2

23:30Naesby - Middelfart -:-
23:30Vejgaard - Brabrand -:-
23:30VSK Aarhus - Aarhus Fremad -:-
23:45Sydvest - Ringkobing -:-
00:00AB Copenhagen - Dalum IF -:-
00:00Thisted FC - Jammerbugt -:-

ĐỨC: Regionalliga Nordost

00:00Erfurt - Meuselwitz -:-

ĐỨC: Regionalliga West

00:30Alemannia Aachen - TuS Haltern 3:0
00:30Bergisch Gladbach - Rodinghausen 0:4

ĐỨC: Regionalliga Sudwest

01:15FC 08 Homburg - Aalen 2:1

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

00:00Rochling - TuS Koblenz -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga North

46'Wolfsburg U19 - Magdeburg U19 2:0
33'Dresden U19 - Chemnitzer FC U19 3:0
33'Hamburger SV U19 - Hannover U19 0:0
23:00RB Leipzig U19 - Cottbus U19 -:-
23:30St. Pauli U19 - Bremen U19 -:-
00:00Holstein Kiel U19 - Niendorfer TSV U19 -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga South

16:00Bayern U19 - Mainz U19 1:1
16:00Freiburg U19 - Augsburg U19 3:1
19:00Ingolstadt U19 - Karlsruher U19 1:2
20:00Furth U19 - Kaiserslautern U19 0:1
3'Stuttgart U19 - Heidenheim U19 0:0
23:00Ulm U19 - Hoffenheim U19 -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga West

21:00B. Monchengladbach U19 - Dortmund U19 2:1
23:00Duisburg U19 - Bochum U19 -:-
23:00Koln U19 - Dusseldorf U19 -:-
3'Viktoria Koln U19 - Schalke U19 0:0
3'Wuppertaler U19 - Alemannia Aachen U19 0:0
00:00Bielefeld U19 - Preussen Munster U19 -:-
00:00Leverkusen U19 - Oberhausen U19 -:-

ESTONIA: Estonian Cup

23:00Kalju - Keila JK -:-

GIBRALTAR: National League

23:15Europa Point - Lynx -:-

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

23:15Saburtalo Tbilisi - Dila Gori 3:0

HÀ LAN: Reserve League

23:30Jong Den Bosch - Jong Nijmegen 0:3

ICELAND: Division 2

00:30Fjardabyggd - Throttur Vogar -:-
00:30Leiknir F. - Tindastoll -:-

INDONESIA: Liga 2

15:30Perserang Serang - Sriwijaya 0:1

KYRGYZSTAN: Premier Liga

18:30Alay Osh - Akademiy Futbola -:-
18:30Alga - Dordoi Bishkek 0:2
18:30Ilbirs - Neftchi Kochkor-Ata -:-
18:30Kant - Kara Balta -:-

LATVIA: Latvian Cup

21:00BFC Daugavpils - Jelgava 1:2
23:00FK Liepaja - RFS -:-

LITHUANIA: I Lyga

3'Dainava Alytus - BFA Vilnius 0:0

MALAYSIA: Malaysia Cup

20:00PDRM FA - Selangor 2:2

MALDIVES: Dhivehi Premier League - Giai đoạn 1

18:00Green Streets - United Victory -:-
23:00TC Sports Club - Foakaidhoo -:-

MEXICO: Liga MX Nữ - Apertura

3'Atlas Nữ - Necaxa Nữ 0:0

MOZAMBIQUE: Mocambola

20:00Baia de Pemba - Nacala 3:1
20:00HoãnFerroviario Nampula - UD Songo -:-
20:00LD Maputo - ENH Vilankulo 0:2
20:00Textil do Pungue - Chibuto 1:0

NAM MỸ: Copa Libertadores - Play Offs

07:30Gremio (Bra) - Palmeiras (Bra) 0:1

NAM MỸ: Copa Sudamericana

07:30Atletico-MG (Bra) - La Equidad (Col) 2:1

NAM PHI: Premier League

00:30Amazulu - Orlando Pirates 0:0
00:30Mamelodi Sundowns - Cape Town City 1:1

NA UY: OBOS-ligaen

3'Jerv - KFUM Oslo 0:1
3'Kongsvinger - Strommen 0:0
3'Notodden - Nest-Sotra 0:0
3'Sandefjord - Raufoss 0:0
3'Tromsdalen - Sogndal 0:0
3'Ull/Kisa - Sandnes 0:0

NA UY: Division 2 - Group 1

Giải laoLevanger - Halden 0:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 1

00:00Rommen SK - Sarpsborg 08 2 3:0

NA UY: Norway Cup Women

Giải laoRoa Nữ - Arna-Bjornar Nữ 0:1
3'Kolbotn Nữ - LSK Kvinner Nữ 0:0
3'Trondheims-Orn Nữ - Sandviken Nữ 0:0
3'Valerenga Nữ - Avaldsnes Nữ 0:0

NGA: Russian Cup

16:00Chita - Luch 0:1
20:00Alania Vladikavkaz - R. Volgograd 2:1
21:00Ararat Moscow - Nizhny Novgorod 0:3
Giải laoAkron Togliatti - M. Saransk 0:0
46'Chernomorets Novorossijsk - Armavir 1:0
47'Inter Cherkessk - FK Chayka 1:3
Giải laoVeles Moscow - T. Moscow 1:1
33'Kamaz - Neftekhimik 0:0
33'Leningradets - Baltika 0:1
33'Ryazan - Chertanovo M. 0:2
33'Salyut-Belgorod - F. Voronezh 1:1
33'Shinnik Yaroslavl - Tekstilshtik 0:0
3'FK Chimki Moskovska oblast - Kursk 0:0

PARAGUAY: Copa Paraguay

03:15Deportivo Santani - Ameliano 2:1
05:30Sp. Luqueno - Rubio Nu 1:0

PHILIPPINES: PFL

15:00Global FC - Kaya 0:2
18:00Mendiola FC 1991 - Ceres 1:4

QATAR: Premier League

82'Al-Sadd - Al Wakra 2:1
23:30Qatar SC - Al-Duhail -:-

SLOVAKIA: Divison C East

22:001.FK Svidnik - Stropkov -:-

SLOVAKIA: Divison C Central

21:30Filakovo - Oravske Vesele -:-
21:30Jednota Banova - Zvolen -:-
21:30Kalinovo - Cadca -:-
21:30Lip. Stiavnica - Zarnovica -:-
21:30MSK Martin - Kovacova -:-
21:30Namestovo - L. Hradok -:-
21:30Novohrad Lucenec - Krasno -:-
21:30Rimavska Sobota - Rakytovce -:-

SLOVAKIA: Slovak Cup

22:00Demjata - Šarišské Michalany -:-
22:00Gelnica - Spisske Podhradie -:-
22:00Hornad Zdana - Mladost Kalsa -:-
22:00Kechnec - Tahanovce -:-
22:00Medzev - Slavia TU Kosice -:-
22:00TJD Pribelce - Komarno -:-
22:00Velky Saris - Presov -:-

SUDAN: Premier League

00:00Hay al-Arab - Ahli Khartoum -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00AS Roma U19 (Ita) - Trastevere Calcio (Ita) 3:1
23:00NK Smartno (Slo) - Radomlje (Slo) 3:2
23:00Salzburg (Aut) - BW Linz (Aut) 7:1
23:00TuRU Dusseldorf (Ger) - Dusseldorf (Ger) 2:4
23:00Zagora (Cro) - Vodice (Cro) 4:3
00:00Sakaryaspor (Tur) - Kocaelispor (Tur) 1:1
00:00Seleccion AFE (Esp) - Horadada (Esp) 5:1
00:30Ronse (Bel) - Marcq en Baroeul (Fra) 1:0
02:00Camas (Esp) - Coria C.F. (Esp) 1:1
16:00Usti nad Labem (Cze) - Liberec (Cze) 2:1
21:30Maccabi Tamra (Isr) - Shapira (Isr) -:-
66'Ayia Napa (Cyp) - Omonia Aradippou (Cyp) 1:0
Giải laoAchaiki (Gre) - PAO Varda (Gre) 1:1
22:00Cittadella (Ita) - Clodiense (Ita) -:-
23:00Dachau (Ger) - Buchbach (Ger) -:-
00:00Atl. Tordesillas (Esp) - Valladolid B (Esp) -:-
00:30Hoogstraten (Bel) - Dessel (Bel) -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

01:00Cibalia - Croatia U20 0:3

THẾ GIỚI: Arab Club Champions Cup - Vòng sơ loại

00:00Al Riffa - Horseed -:-

THẾ GIỚI: Arab Club Champions Cup

00:45Al-Ittihad FC - Al Ahed 3:0

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

23:30Israel Nữ - Chelsea Nữ 1:3
14:00Romania U19 Nữ - Ukraine U19 Nữ 1:3

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB Nữ

00:30Pradejon Nữ (Esp) - EDF Logrono Nữ (Esp) -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Svealand

00:30Mora - Sundbybergs -:-

THỤY ĐIỂN: Svenska Cupen - Vòng loại

33'Gottne IF - Brommapojkarna 0:0
23:00Qviding - Hacken -:-
3'Tvaakers - Trelleborgs 0:0
23:30HoãnEnskede - AIK -:-
23:30Eskilsminne - Norrby -:-
23:30Forssa - Syrianska -:-
23:30Gute - Dalkurd -:-
23:30Husqvarna - Mjallby -:-
23:30IFK Lulea - Hammarby -:-
23:30Karlskrona - Osters -:-
23:30Karlstad - Sirius -:-
23:30Lidingo IFK - Sundsvall -:-
23:30Nykopings - Orebro -:-
23:30Raslatts - GAIS -:-
23:30Rosengard - Kalmar -:-
23:30Sandvikens - Frej -:-
23:30Sollentuna - Degerfors -:-
23:30Timra - Norrkoping -:-
23:30Torns - Jonkopings -:-
23:30Trollhattan - Halmstad -:-
23:30Upsala - Vasteras SK -:-
23:30Utsiktens - Orgryte -:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Women

00:00Bunkeflo Nữ - Kungsbacka Nữ 2:0
00:00Vaxjo DFF Nữ - Rosengard Nữ 0:0
00:00Djurgarden Nữ - Orebro Nữ -:-

THỤY SĨ: Promotion League

00:30Bavois - Etoile-Carouge -:-
00:30Stade Nyonnais - Black Stars -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3

01:00HoãnGossau - Wettswil-Bonstetten -:-

ÚC: NPL NSW - Play Offs

16:30Blacktown City - Sydney Utd 3:7aet
16:30Wollongong Wolves - APIA Tigers 0:1

ÚC: Brisbane Premier League

16:30Grange Thistle - Taringa 1:1

ÚC: NPL Queensland

16:30Gold Coast Knights - Western Pride 3:0

ÚC: NPL Tasmania

16:30Devonport - Riverside Olympic 6:2

ÚC: FFA Cup

16:30Edgeworth E. - Newcastle Jets 1:5
16:30Marconi Stallions - Melbourne City 1:2
16:30Moreland - Magpies Crusaders 4:0
16:30Olympic FC - Adelaide United 2:3

UKRAINE: Ukrainian Cup

23:00Bziv - FC Vovchansk 0:2aet

URUGUAY: Segunda Division

01:00CA Torque - Atenas 2:1
01:00Central Esp. - Maldonado 0:1
01:00Cerrito - Rentistas 1:1
01:00Villa Espanola - Villa Teresa 1:0

UZBEKISTAN: Uzbekistan Cup

19:00Oktepa Tashkent - AGMK 3:4
89'Sogdiana - Bunyodkor 1:1

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật