TẢI LẠI TRANG

Tennis » Hôm nay » Tất cả trận đấu

ATP - ĐƠN: Úc Mở rộng (Úc), Cứng

06:40Cilic M. (Cro) - Moutet C. (Fra) 3:0
06:40Davidovich Fokina A. (Esp) - Gombos N. (Svk) 3:2
06:40Hurkacz H. (Pol) - Novak D. (Aut) 3:2
06:40Ito T. (Jpn) - Gunneswaran P. (Ind) 3:0
06:40Millman J. (Aus) - Humbert U. (Fra) 3:1
06:40Paire B. (Fra) - Stebe C. (Ger) 3:2
06:45Schwartzman D. (Arg) - Harris G. (Rsa) 3:0
07:55Lopez F. (Esp) - Bautista-Agut R. (Esp) 0:3
08:00Opelka R. (Usa) - Fognini F. (Ita) 2:3
08:00Sinner J. (Ita) - Purcell M. (Aus) 3:0
08:15Edmund K. (Gbr) - Lajovic D. (Srb) 0:3
08:25Polmans M. (Aus) - Kukushkin M. (Kaz) 3:2
08:45Giustino L. (Ita) - Raonic M. (Can) 0:3
08:55Mayer L. (Arg) - Paul T. (Usa) 1:3
09:10Vilella M. M. (Esp) - Khachanov K. (Rus) 1:3
09:15Mannarino A. (Fra) - Thiem D. (Aut) 0:3
10:00Garin C. (Chi) - Travaglia S. (Ita) 3:0
10:05Sandgren T. (Usa) - Trungelliti M. (Arg) 3:0
10:10Dzumhur D. (Bih) - Wawrinka S. (Sui) 1:3
10:10Gulbis E. (Lat) - Auger-Aliassime F. (Can) 3:1
10:15Halys Q. (Fra) - Krajinovic F. (Srb) 2:3
10:25Thompson J. (Aus) - Bublik A. (Kaz) 3:0
10:40Duckworth J. (Aus) - Bedene A. (Slo) 2:3
10:40Kovalik J. (Svk) - Carreno-Busta P. (Esp) 1:3
10:40Nadal R. (Esp) - Dellien H. (Bol) 3:0
10:50Uchiyama Y. (Jpn) - Ymer M. (Swe) 0:3
11:10Andujar-Alba P. (Esp) - Mmoh M. (Usa) 0:3
11:50Basilashvili N. (Geo) - Kwon Soon W. (Kor) 3:2
12:20Verdasco F. (Esp) - Donskoy E. (Rus) 3:0
13:00Bolt A. (Aus) - Ramos A. (Esp) 3:2
13:30Kecmanovic M. (Srb) - Seppi A. (Ita) 0:3
13:30Popyrin Al. (Aus) - Tsonga J-W. (Fra) BỎ CUỘC 2:1
14:20O'Connell C. (Aus) - Rublev A. (Rus) 1:3
14:40Eubanks C. (Usa) - Gojowczyk P. (Ger) 1:3
14:40Sugita Y. (Jpn) - Benchetrit E. (Fra) 3:0
Séc 3Medvedev D. (Rus) - Tiafoe F. (Usa) 1:1 (6:3,4:6,3:1)
Séc 3Herbert P. (Fra) - Norrie C. (Gbr) 1:1 (7:5,3:6,2:1)
Séc 3Monfils G. (Fra) - Lu Y.H. (Tpe) 2:0 (6:1,6:4,2:1)
Séc 2Kyrgios N. (Aus) - Sonego L. (Ita) 1:0 (6:2,5:6)
Séc 2Gaston H. (Fra) - Munar J. (Esp) 0:1 (5:7,2:0)
Séc 2Fritz T. (Usa) - Griekspoor T. (Ned) 1:0 (6:3,2:3)
Séc 1Goffin D. (Bel) - Chardy J. (Fra) 0:0 (4:4)
Séc 1Delbonis F. (Arg) - Sousa J. (Por) 0:0 (1:0)
17:00Tabilo A. (Chi) - Galan Riveros D. E. (Col) -:-
17:05Cecchinato M. (Ita) - Zverev A. (Ger) -:-
17:10Isner J. (Usa) - Monteiro T. (Bra) -:-
17:30Karlovic I. (Cro) - Pospisil V. (Can) -:-
17:30Koepfer D. (Ger) - Martinez P. (Esp) -:-
18:00Cuevas P. (Uru) - Simon G. (Fra) -:-
18:05Ruud C. (Nor) - Gerasimov E. (Blr) -:-
19:25Ivashka I. (Blr) - Anderson K. (Rsa) -:-

WTA - ĐƠN: Úc Mở rộng (Úc), Cứng

06:40Brengle M. (Usa) - Garcia C. (Fra) 1:2
06:40Ferro F. (Fra) - Van Uytvanck A. (Bel) 2:0
06:40Gasparyan M. (Rus) - Sakkari M. (Gre) 0:2
06:40Hibino N. (Jpn) - Peng S. (Chn) 2:1
06:40Juvan K. (Slo) - Yastremska D. (Ukr) 0:2
06:40Konta J. (Gbr) - Jabeur O. (Tun) 0:2
07:10Bencic B. (Sui) - Schmiedlova A. K. (Svk) 2:0
07:10Hercog P. (Slo) - Peterson R. (Swe) 2:0
07:15Mladenovic K. (Fra) - Pliskova Ka. (Cze) 0:2
08:45Riske A. (Usa) - Wang Y. (Chn) 2:1
08:55Keys M. (Usa) - Kasatkina D. (Rus) 2:0
09:00Linette M. (Pol) - Rus A. (Ned) 1:2
09:00Vekic D. (Cro) - Sharapova M. (Rus) 2:0
09:20Pera B. (Usa) - Rybakina E. (Kaz) 0:2
09:25Wang Q. (Chn) - Parmentier P. (Fra) 2:0
10:40Sasnovich A. (Blr) - Minnen G. (Bel) 1:2
11:25Samsonova L. (Rus) - Ostapenko J. (Lat) 0:2
11:50Tomljanovic A. (Aus) - Sevastova A. (Lat) 2:0
12:15Anisimova A. (Usa) - Diyas Z. (Kaz) 1:2
12:55Davis L. (Usa) - Fernandez L. A. (Can) 2:0
13:00Muguruza B. G. (Esp) - Rogers S. (Usa) 2:1
13:05Lottner A. (Ger) - Giorgi C. (Ita) 0:2
13:30Flipkens K. (Bel) - Muchova K. (Cze) 1:2
13:35Putintseva Y. (Kaz) - Hsieh S-W. (Tpe) 2:0
13:40Siegemund L. (Ger) - Vandeweghe C. (Usa) 2:0
13:55Svitolina E. (Ukr) - Boulter K. (Gbr) 2:0
14:15Bellis C. (Usa) - Maria T. (Ger) 2:0
14:50Begu I. (Rou) - Bertens K. (Ned) 0:2
15:00Bondarenko K. (Ukr) - Rodionova Ar. (Aus) 1:2
15:10Brady J. (Usa) - Halep S. (Rou) 0:2
Séc 3Collins D. R. (Usa) - Diatchenko V. (Rus) 1:1 (6:1,3:6,1:1)
Séc 2Paolini J. (Ita) - Blinkova A. (Rus) 0:1 (5:7,3:3)
Séc 1Cornet A. (Fra) - Niculescu M. (Rou) 0:0 (4:5)
Séc 2Dart H. (Gbr) - Doi M. (Jpn) 0:1 (2:6,0:0)
Séc 1Vondrousova M. (Cze) - Kuznetsova S. (Rus) 0:0 (1:2)
18:00Cocciaretto E. (Ita) - Kerber A. (Ger) -:-
19:45Kozlova Kat. (Ukr) - Hon P. (Aus) -:-

CHALLENGER NAM - ĐƠN: Bangkok 2 (Thái Lan), Cứng

10:05Basic M. (Bih) - Olivo R. (Arg) 0:2
10:05Galovic V. (Cro) BỎ CUỘC - Sekiguchi S. (Jpn) 0:1
10:20Trongcharoenchaikul W. (Tha) - Moroni M. (Ita) BỎ CUỘC 1:1
11:15Uchida K. (Jpn) - Gaio F. (Ita) 1:2
11:20Kuhn N. (Esp) - Karatsev A. (Rus) 1:2
12:55Istomin D. (Uzb) - Giraldo S. (Col) 2:0
13:25Ramanathan R. (Ind) - Aragone J. (Usa) BỎ CUỘC 1:0
13:30Ofner S. (Aut) - Karlovskiy E. (Rus) 0:2
Séc 3Molcan A. (Svk) - Soeda G. (Jpn) 1:1 (6:0,6:7,2:3)
17:25Lorenzi P. (Ita) - Mukund S. K. (Ind) -:-
18:45Altmaier D. (Ger) - Klizan M. (Svk) -:-

CHALLENGER NAM - ĐƠN: Rennes (Pháp), Cứng (trong nhà)

23:10Zverev M. (Ger) - Crepatte B. (Fra) 2:0
23:20Niklas-Salminen P. (Fin) - Vanni L. (Ita) 2:0
01:25Machac T. (Cze) - Janowicz J. (Pol) 1:2
04:40Bonzi B. (Fra) - Ward J. (Gbr) 1:2
Séc 2Denolly C. (Fra) - Klein L. (Svk) 1:0 (6:2,0:1)
Séc 2Gabashvili T. (Rus) - Eriksson M. (Swe) 1:0 (6:1,4:3)
17:30Ortega-Olmedo R. (Esp) - Added D. (Fra) -:-
17:30Rinderknech A. (Fra) - Zapata Miralles B. (Esp) -:-
19:00Lamasine T. (Fra) - Kopriva V. (Cze) -:-
20:30Bega A. (Ita) - Pellegrino A. (Ita) -:-
20:30Royer V. (Fra) - Roumane R. (Fra) -:-
22:00Niklas-Salminen P. (Fin) - Kamke T. (Ger) -:-
23:00Vatutin A. (Rus) - Zverev M. (Ger) -:-

CHALLENGER NAM - ĐÔI: Bangkok 2 (Thái Lan), Cứng

14:40Haase R./Pel D. - Kovapitukted P./Samrej K. 2:0
15:10Arneodo R./Begemann A. - Huey T./Lammons N. 0:2
Séc 2Gong M./Zhang Z. - Jaziri M./Martinez L. D. 1:0 (6:4,5:4)
Séc 1Doumbia S./Reboul F. - Balaji N. S./Nedunchezhiyan J. 0:0 (4:3)

CHALLENGER NAM - ĐÔI: Rennes (Pháp), Cứng (trong nhà)

19:00Draganja T./Kotov P. - Gabashvili T./Lacko L. -:-
23:30Galloway R./Hach H. - Petrovic D./Serdarusic N. -:-

ITF NAM - ĐƠN: M15 Antalya 3 (Thổ Nhĩ Kỳ), Đất nện

14:00Bonadio R. (Ita) - Soyler B. (Tur) -:-
15:30Yamanaka T. (Jpn) - Lama G. (Chi) -:-
17:00Prevosto L. (Ita) - Boluda-Purkiss C. (Esp) -:-
17:00Turker M. N. (Tur) - Kopp S. (Aut) -:-

ITF NAM - ĐƠN: M15 Bressuire (Pháp), Cứng (trong nhà)

18:00Joncour R. (Fra) - Robert Q. (Fra) -:-
18:00Poullain L. (Fra) - van Assche L. (Fra) -:-
19:30Marek W. (Pol) - Ehrenschneider N. (Ger) -:-
19:30Mitjana L. (Fra) - Cornut-Chauvinc A. (Fra) -:-

ITF NAM - ĐƠN: M15 Cancun 2 (Mexico), Cứng

21:00Corwin F. (Usa) - Olivieri G. A. (Arg) -:-
21:00Rai A. (Nzl) - Lopez Villasenor G. (Mex) -:-
21:00Thirouin J. (Usa) - Lingua Lavallen A. L. (Arg) -:-
22:30Eisa-Beygi M. (Can) - Pena Lopez M. (Arg) -:-
22:30Langmo C. (Usa) - Farren C. (Usa) -:-
22:30Perez Sanz D. (Esp) - Lipovsek P. T. (Slo) -:-
00:00Arconada J. (Usa) - Aramburu Contreras I. J. (Mex) -:-
00:00Rodriguez R. (Ven) - Whitehouse M. (Gbr) -:-

ITF NAM - ĐƠN: M15 Monastir 3 (Tunisia), Cứng

15:30Allen L. (Gbr) - Borges N. (Por) -:-
15:30Berrettini J. (Ita) - Dubrivnyy A. (Rus) -:-
17:00Bergs Z. (Bel) - Kai W. Y. (Hkg) -:-
17:00Cacao T. (Por) - Arnaldi M. (Ita) -:-
17:00McHugh A. (Gbr) - Mikula M. (Pol) -:-
18:30Chrysochos P. (Cyp) - Malesevic N. (Bih) -:-

ITF NAM - ĐƠN: M25 Nussloch (Đức), Cứng (trong nhà)

17:00Welte M. (Ger) - Leshem E. (Isr) -:-
18:00Nouza P. (Cze) - Ejupovic E. (Ger) -:-
18:00Ocleppo J. (Ita) - Setkic A. (Bih) -:-
18:30Forejtek J. (Cze) - Heller P. (Ger) -:-
19:30Brancaccio R. (Ita) - Satral J. (Cze) -:-
20:00Sachko V. (Ukr) - Sijsling I. (Ned) -:-
21:30Zuk K. (Pol) - Bemelmans R. (Bel) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Antalya 3 (Thổ Nhĩ Kỳ), Đất nện

14:00Okuno A. (Jpn) - Oliynykova O. (Cro) -:-
15:30Craciun G. A. (Rou) - Njiric S. (Cro) -:-
17:00Martinez Cirez C. (Esp) - Nefedova A. (Usa) -:-
17:00Ma Y. (Chn) - Han J. (Chn) -:-
17:00Miklova B. (Cze) - Kobayashi H. (Jpn) -:-
17:00Petrenko V. (Ukr) - Kulambayeva Z. (Kaz) -:-
17:00Sakellaridi S. (Gre) - Olyanovskaya V. (Rus) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Cairo 2 (Ai Cập), Đất nện

15:00Kadleckova M. (Svk) - Peckl K. (Aut) -:-
15:00Kalinina V. (Rus) - Stamatova J. (Bul) -:-
15:00Zolotareva A. (Rus) - Malinovic Z. (Bih) -:-
16:30Sukhotina A. (Rus) - Viertler M. (Ita) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Cancun 2 (Mexico), Cứng

21:00Hartono A. (Ned) - James A. (Usa) -:-
21:00Noel A. (Usa) - Aikawa M. (Jpn) -:-
21:00Zhu A. (Usa) - Arangio G. (Ita) -:-
22:30Cline P. (Usa) - Appleton E. (Gbr) -:-
22:30Kozaki F. (Jpn) - Perez Garcia M. P. (Col) -:-
22:30Ng T. (Usa) - Vanlangendonck E. (Bel) -:-
00:00Fung S. (Can) - Harrison M. (Usa) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Liepaja (Latvia), Cứng (trong nhà)

19:00Dapkute I. (Ltu) - Laboutkova A. (Cze) -:-
19:00Kubka M. (Pol) - Cabaj A. J. (Swe) -:-
19:00Sekulic S. (Ger) - Ignatjeva M. (Lat) -:-
19:00Tkacheva M. (Rus) - Morvayova V. (Svk) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Monastir 3 (Tunisia), Cứng

15:30Hatouka Y. (Blr) - Dmitrichenko Y. (Kaz) -:-
15:30Intert S. (Ger) - Liauw A Fong N. (Ned) -:-
15:30Orpana O. (Fin) - Brancaccio N. (Ita) -:-
15:30Rossi F. (Ita) - Haseth L. E. (Nor) -:-
17:00Chehoudi D. (Ned) - Nieuwboer P. (Ned) -:-
17:00Teodosescu N. (Ita) - Maleckova J. (Cze) -:-
17:00Vlckova K. (Cze) - Kubareva A. (Blr) -:-
18:30Arcangioli M. (Fra) - Milic T. K. (Slo) -:-
18:30Bahri F. (Tun) - Zheng Q. (Chn) -:-
18:30Karunaratne A. (Sri) - Remy V. (Fra) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W15 Stuttgart-Stammheim (Đức), Cứng (trong nhà)

16:00Jebawy J. (Ger) - Herdzelas D. (Bih) -:-
16:00Moratelli A. (Ita) - Kern R. (Ger) -:-
16:00Pradova M. (Cze) - Kajuru A. O. (Jpn) -:-
16:00Schmidt L. (Ger) - Jorge F. (Por) -:-
17:30Fonte M. I. (Por) - Zaja A. (Ger) -:-
17:30Hindova D. (Cze) - Ganz F. (Sui) -:-
17:30Lukas T. (Cro) - Berankova K. (Cze) -:-
17:30Radisic N. (Slo) - Schmucker Y. (Ger) -:-
19:00Bulgaru M. (Rou) - Kraus S. (Aut) -:-
19:00Herrmann S. (Ger) - Niedmers N. (Ger) -:-
19:00Seibold E. (Ger) - Tomanova N. (Cze) -:-
19:00Terziyska J. (Bul) - Klasen A. (Ger) -:-
20:30Burel C. (Fra) - Gjorcheska L. (Mkd) -:-
20:30Garland J. (Tpe) - Martynov D. (Fra) -:-
20:30Pfennig I. (Ger) - Deichmann K. (Lie) -:-
20:30Szostak M. (Fra) - Wolff V. (Ger) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W25 Kazan (Nga), Cứng (trong nhà)

18:30Charaeva A. (Rus) - Mishina D. (Rus) -:-
18:30Koklina E. (Rus) - Khromacheva I. (Rus) -:-
18:30Yushchenko V. (Rus) - Grammatikopoulou V. (Gre) -:-

ITF NỮ - ĐƠN: W25 Petit-Bourg (Guadeloupe), Cứng

21:00Able E. (Usa) - Snells J. (Usa) -:-
21:00Kung L. (Sui) - Koussenkova V. (Esp) -:-
21:00Mihail D. M. (Rou) - Black H. T. (Usa) -:-
22:30Bencheikh L. (Fra) - Bektas E. (Usa) -:-
22:30Meliss V. (Ita) - Riley A. J. (Usa) -:-
22:30Monnet C. (Fra) - Brouleau L. (Fra) -:-

ITF NAM - ĐÔI: M15 Antalya 3 (Thổ Nhĩ Kỳ), Đất nện

17:00Cankus U. E./Yenilmez U. K. - Eleveld J./Sinha N. K. -:-
18:30Bruna E./Bruna N. - Bakshi A./Erel Y. -:-
18:30Bonadio R./Cagnina J. - Fuele M./Mancineiras C. O. -:-
18:30Borza B./Madaras N. - Lama G./Zekic M. -:-
18:30Eysseric J./Meraut T. - Ayar G./Saritas G. -:-
20:00Akay C./Cepel K. - Petrone A./Prevosto L. -:-

ITF NAM - ĐÔI: M15 Bressuire (Pháp), Cứng (trong nhà)

18:00Deschamps T./Mei M. - Gautier A./Valsecchi P. -:-
21:00De Schepper J./Faivre P. - Brosset S./van Assche L. -:-
21:00Joncour R./Pontico H. - Bellier A./Mertens Y. -:-
21:00Blanchet U./Robert Q. - Bouquier A./Droguet T. -:-
21:00Poullain L./Tabur C. - Hugounenq A./Reveniau S. -:-
22:30Lopez San Martin A./Ojeda L. R. - Mitjana L./Rochette L. -:-
22:30Gengel M./Poljak D. - Marek W./Samuelsson C. -:-
22:30Peyrot A./Voisin E. - Cornut-Chauvinc A./Reymond A. -:-

ITF NAM - ĐÔI: M15 Cairo 2 (Ai Cập), Đất nện

16:30Jadhav G./Nakamura R. - Liu H./Vanta V. -:-
16:30Capecchi D./Ornago F. - Chepelev A./Dzhavakian Y. -:-
16:30Litvinov D./Yulik V. - Dhoe B./Uspensky D. -:-
18:00Perez C. S./Sanchez Izquierdo N. - Baldoni S./Ferrari G. -:-
18:00Kapadia T./Senthilkumar M. A. - Kekez D./Madarasz G. -:-
18:00Khotkov O./Voronin D. - Shevchenko A./Vanshelboim E. -:-
19:30Asrawy A./Makhlouf S. - Dev S D P./Seateun N. -:-
19:30Paz J. P./Tenti F. - Bachmaier P./Xie Y. L. -:-

ITF NAM - ĐÔI: M15 Cancun 2 (Mexico), Cứng

00:00Lingua Lavallen A. L./Mochizuki S. - Carr S./Rai A. -:-

ITF NAM - ĐÔI: M15 Kazan (Nga), Cứng (trong nhà)

17:00Danilov S./Verbin P. - Ivanov V./Sabanin Y. -:-
18:30Dzhanashia S./Kachmazov A. - Fomin S./Karimov J. -:-
20:00Bolotov S./Mikhaylyuk I. - Korolev V./Uvarov A. -:-
20:00Fufygin M./Nashatyrkin R. - Krutykh O./Lozan K. -:-
20:00Kiyamov T./Ratniuk M. - Minin M./Muzaev R. -:-
20:00Binda A./Spasibo D. - Igoshin A./Tiurnev E. -:-
21:30Boborykin A./Khomentovskiy M. - Liaonenka A./Noskin E. -:-

ITF NAM - ĐÔI: M15 Monastir 3 (Tunisia), Cứng

18:30Cabral F./Faria L. - Baez S./Cordonnier G. -:-
18:30Paulovcak S./Puskar S. - Dougaz A./Echargui M. -:-
20:00Berrettini J./Dalla Valle E. - Deviatiarov M./Johnson L. -:-
20:00Dambrosi G./Erhard M. - Borges N./Cacao T. -:-

ITF NAM - ĐÔI: M25 Nussloch (Đức), Cứng (trong nhà)

19:30Muscheites L./Seifert S. - Nijboer R./Smits G. -:-
21:00Albuszies N./Hoffmann M. - Hermans M./Stevens B. -:-
21:00Fallert F./Ocleppo J. - Handel T./Kurz B. -:-
22:30Binding J./Duncan S. - Haerteis J./Heller P. -:-
00:00Masur D./Wehnelt K. - Brancaccio R./Zeppieri G. -:-

ITF NỮ - ĐÔI: W15 Antalya 3 (Thổ Nhĩ Kỳ), Đất nện

18:30Aksu A./Baykal B. - Paykoc D./Tinaztepe T. -:-
19:00Ersoz V./Turkmen D. - Oliynykova O./Sakellaridi S. -:-
20:00Lazar S./Ogescu S. - Hoste Ferrer C./Martinez Cirez C. -:-
20:00Anil C./Sonoda A. - Nefedova A./Petrenko V. -:-

ITF NỮ - ĐÔI: W15 Cairo 2 (Ai Cập), Đất nện

16:30Avvantaggiati V./Ceschi G. WO - Abd El Salam M./Samy M. -:-
16:30Morgina A./Shchetinina I. - Kadleckova M./Milovanovic E. -:-
16:30Solovyeva D./Stagno B. - Kerimbayeva K./Stamat V. -:-
18:00Peckl K./Sacco F. - Jocovic A./Ladhani A. -:-
18:00Scholsen H./Skamlova C. - Kalinina V./Shapovalova A. -:-
18:00Ajradini M./Zhu M. - Malinovic Z./Martinez Regalado E. -:-
18:00Zhabrailova M./Zolotareva A. - Curovic T./Wargnier L. -:-
19:30Bizhukova T./Matusova B. - Dmitrieva S./Sukhotina A. -:-

ITF NỮ - ĐÔI: W15 Cancun 2 (Mexico), Cứng

00:00Staker E./Thompson B. - Borovinskaya A./Kozaki M. -:-
00:00Tran D./Uchiyama H. - Vedder E./Visscher S. J. -:-

ITF NỮ - ĐÔI: W15 Liepaja (Latvia), Cứng (trong nhà)

20:30Bakhmutkina P./Malygina E. - Glushko L./Khirin N. -:-
20:30Haverlag I./Popescu A. - Nikitina I./Saidenova N. -:-
20:30Bereznyak S./Yersh K. - Paulenka K./Shalimova E. -:-
21:00Chekhlystova S./Narmont H. - Spaka P./Tomase E. -:-

ITF NỮ - ĐÔI: W15 Monastir 3 (Tunisia), Cứng

20:00Ainitdinova G./Dmitrichenko Y. - Kolodziejova M./Maleckova J. -:-
20:00Chehoudi D./Liauw A Fong N. - Cavelli C./Curci P. -:-
20:00Lukic T./Teodosescu N. - Azziz R./Peretti M. -:-
20:00Chantraine E./Vlckova K. - Brancaccio N./Rossi F. -:-

ITF NỮ - ĐÔI: W25 Kazan (Nga), Cứng (trong nhà)

17:00Anshba A./Koval V. - Gabueva A./Talbi S. -:-
18:30Dzalamidze N./Sizikova Y. - Altukhova P./Shakirova D. -:-
18:30Yashina E./Zakharova A. - Kruzhkova D./Pospelova A. -:-
20:00Heisen V./Pirazhenka S. - Lansere S./Strakhova V. -:-
20:00Karpovich Y./Pribylova A. - Kudashova D./Pachkaleva T. -:-
21:30Cengiz B./Radanovic D. - Doroshina O./Khromacheva I. -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả tennis trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật