TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm qua » Tất cả trận đấu

AI CẬP: Premier League

01:00El Ismaily - Haras El Hodood 0:1

ALBANIA: Super League

23:00Teuta - Flamurtari 1:0
19:00Luftetari Gjirokastra - Bylis 1:1
22:00KF Tirana - Laci 2:1
22:00Skenderbeu - Kukesi 0:0
22:00Vllaznia - Partizani 1:3

ALBANIA: First Division

19:00Burreli - Korabi Peshkopi 0:0
19:00Cerrik - Devolli 2:0
19:00Dinamo Tirana - Erzeni 0:2
19:00Iliria Kruja - Besa Kavaje 1:1
19:00Koplik - Egnatia Rrogozhine 1:0
19:00Shenkolli - Apolonia Fier 0:0
19:00Shkumbini Peqin - Kastrioti 2:2
19:00Terbuni - Beselidhja Lezha 1:1

ALGERIA: Ligue 2

21:00Amal Bou Saada - MO Bejaia 1:0
21:00Arzew - Tadjenant 2:1
21:00ASM Oran - Annaba 1:1
21:00Relizane - Arba 1:2
23:00Tlemcen - Skikda 3:1
00:00Eulma - Medea 0:4

ANGOLA: Girabola

21:00Primeiro de Agosto - Caala -:-

ANH: Ngoại hạng Anh

18:30Everton - West Ham 2:0
21:00Aston Villa - Brighton 2:1
21:00Bournemouth - Norwich 0:0
21:00Chelsea - Newcastle 1:0
21:00Leicester - Burnley 2:1
21:00Tottenham - Watford 1:1
21:00Wolves - Southampton 1:1
23:30Crystal Palace - Manchester City 0:2

ANH: Championship

01:45Cardiff - Sheffield Wed 1:1
18:30Blackburn - Huddersfield 2:2
21:00Barnsley - Swansea 1:1
21:00Brentford - Millwall 3:2
21:00Charlton - Derby 3:0
21:00Hull - QPR 2:3
21:00Leeds - Birmingham 1:0
21:00Luton - Bristol City 3:0
21:00Middlesbrough - West Brom 0:1
21:00Reading - Preston 1:0
21:00Stoke - Fulham 2:0

ANH: League One

01:45Lincoln - Shrewsbury 0:0
01:45Tranmere - Southend 1:1
21:00AFC Wimbledon - Portsmouth 1:0
21:00Bolton - Rochdale 1:3
21:00Doncaster - Bristol Rovers 2:0
21:00Fleetwood - Burton 4:1
21:00Gillingham - Peterborough 1:2
21:00MK Dons - Coventry 0:0
21:00Rotherham - Oxford Utd 1:2
21:00Wycombe - Sunderland 1:0

ANH: League Two

21:00Bradford City - Crawley 2:1
21:00Cambridge Utd - Exeter 4:0
21:00Colchester - Morecambe 0:1
21:00Crewe - Swindon 3:1
21:00Forest Green - Mansfield 2:2
21:00Grimsby - Leyton Orient 0:4
21:00Newport Co - Scunthorpe 2:1
21:00Northampton - Salford 2:0
21:00Oldham - Macclesfield 0:1
21:00Plymouth - Carlisle 2:0
21:00Port Vale - Stevenage 1:1
21:00Walsall - Cheltenham 1:2

ANH: National League North

21:00AFC Telford - Guiseley 4:1
21:00Alfreton - Farsley 2:4
21:00Blyth - Chester 2:2
21:00HoãnBrackley Town - Spennymoor -:-
21:00Gloucester - Bradford PA 1:0
21:00HoãnKettering - Altrincham -:-
21:00HoãnKing’s Lynn - Leamington -:-

ANH: National League South

21:00HoãnBillericay - Wealdstone -:-
21:00HoãnChippenham - Hemel Hempstead -:-
21:00Concord - Hungerford 0:2
21:00St. Albans - Bath 0:1
21:00Tonbridge - Chelmsford 1:2

ANH: NPL Premier Division

21:00Ashton Utd - Gainsborough 3:1
21:00Atherton - FC United 2:3
21:00Bamber Bridge - Scarborough 1:2
21:00HoãnBasford - Nantwich -:-
21:00Basford - Stafford 3:1
21:00Buxton - Witton 2:0
21:00Hyde - Morpeth 1:1
21:00Mickleover - Lancaster 1:3
21:00Radcliffe - Matlock 1:0
21:00South Shields - Grantham 1:1
21:00HoãnStafford - Whitby -:-
21:00Warrington - Stalybridge 1:2

ANH: Southern League Central Division

21:00Alvechurch - St. Ives 1:0
21:00Banbury - Biggleswade Town 3:2
21:00Bromsgrove - Nuneaton 1:3
21:00HoãnCoalville - Kings Langley -:-
21:00Leiston - Hitchin 3:1
21:00HoãnLowestoft - Stourbridge -:-
21:00Lowestoft - Needham Market 0:2
21:00Redditch - Barwell 0:1
21:00HoãnRoyston - Stratford -:-
21:00Rushall - AFC Rushden & Diamonds 1:1
21:00HoãnTamworth - Needham Market -:-

ANH: Southern League South Division

21:00Beaconsfield Town - Merthyr T 0:0
21:00Blackfield - Hartley Wintney 0:0
21:00Chesham - Wimborne 1:0
21:00Dorchester - Yate Town 2:0
21:00Farnborough - Gosport 0:1
21:00HoãnHayes & Yeading - Poole -:-
21:00Met. Police - Weston-super-Mare 2:1
21:00Salisbury - Harrow 3:1
21:00Tiverton - Swindon S 2:0
21:00Truro - Hendon 2:1
21:00Walton Casuals - Taunton 1:5

ANH: Isthmian League Premier Division

21:00Enfield Town - Cheshunt 2:1
21:00Folkestone - Bognor Regis 1:2
21:00Horsham FC - Merstham 4:0
21:00Leatherhead - Hornchurch 2:1
21:00Lewes - Cray 2:3
21:00Worthing - Brightlingsea 3:0

ANH: FA Cup - Vòng loại

18:30Potters Bar - Barnet 1:1
19:00Chesterfield - Wrexham 1:1
21:00AFC Fylde - Peterborough Sports 6:1
21:00Barrow - Solihull Moors 0:1
21:00Bowers & Pitsea - Chichester 1:2
21:00Bromley - Aldershot 4:3
21:00Carshalton - Dag & Red 2:1
21:00Chorley - Spennymoor 2:0
21:00Dartford - Kingstonian 2:3
21:00Ebbsfleet - Woking 1:1
21:00FC Halifax - Harrogate 1:2
21:00Gateshead - Colne 5:0
21:00HủyHaringey - Yeovil 0:1
21:00Hartlepool - Brackley Town 1:0
21:00Havant & W - Dulwich Hamlet 1:2
21:00Hayes & Yeading - Poole 1:1
21:00Hednesford - Boston Utd 0:1
21:00Maidenhead - Wealdstone 1:1
21:00Maidstone - Kings Langley 4:1
21:00Nantwich - King’s Lynn 1:0
21:00Notts Co - Belper Town 2:1
21:00Oxford City - Margate 2:1
21:00Royston - Maldon & Tiptree 1:3
21:00Southport - Altrincham 1:3
21:00Sutton - Billericay 1:1
21:00Tamworth - Darlington 0:3
21:00Torquay - Boreham Wood 3:2
21:00Welling - Eastleigh 0:0
21:00Weymouth - Dover 1:2
21:00Whitby - Stourbridge 1:1
21:00Whyteleafe - Chippenham 0:3
23:20York - Stockport 2:0

ANH: Premier League 2

01:00Chelsea U23 - Arsenal U23 3:1
01:00Derby U23 - Everton U23 4:1
01:00Middlesbrough U23 - Reading U23 2:1
01:00Norwich U23 - West Brom U23 2:4
01:00Tottenham U23 - Leicester U23 0:2
19:00Manchester City U23 - Brighton U23 0:1

ANH: Premier League U18

01:00Stoke City U18 - Manchester City U18 1:4
17:00Arsenal U18 - Tottenham U18 2:2
17:00Swansea U18 - Fulham U18 1:5
17:00West Ham U18 - Brighton U18 1:1
18:00Blackburn U18 - West Brom U18 2:2
18:00Chelsea U18 - Norwich U18 3:2
18:00Wolverhampton U18 - Everton U18 0:3
18:30Aston Villa U18 - Reading U18 1:2
18:30Manchester Utd U18 - Middlesbrough U18 1:1
18:30Southampton U18 - Leicester U18 2:3
19:00Liverpool U18 - Newcastle Utd U18 3:0
19:00Sunderland U18 - Derby U18 0:3

ÁO: Tipico Bundesliga

22:00Altach - Admira 1:4
22:00LASK Linz - Mattersburg 7:2
22:00Sturm Graz - Salzburg 1:1

ÁO: 2. Liga

00:10A. Klagenfurt - Horn 2:0
00:10Amstetten - Lafnitz 1:1
00:10Austria Vienna II - Wacker Innsbruck 1:2
00:10BW Linz - Floridsdorfer AC 2:3
00:10Vorwarts Steyr - A. Lustenau 3:1
19:30Liefering - Ried 0:1
21:00Dornbirn - FC Juniors 2:2

ÁO: Regionalliga East

00:00Neusiedl - Stripfing 2:0
00:00SK Rapid Vienna (Nghiệp dư) - Wiener Linien 1:1
00:30Drassburg - Ebreichsdorf 0:0
00:30Marchfeld - Bruck Leitha 1:0
00:30Traiskirchen - Mattersburg (Nghiệp dư) 2:4
21:00Wiener Viktoria - Wiener Sportklub 3:2
23:00Leobendorf - Admira (Nghiệp dư) 0:1

ÁO: Regionalliga Central

00:00Bad Gleichenberg - Kalsdorf 3:1
00:00Sturm Graz (Nghiệp dư) - Stadl Paura 6:0
00:00Vocklamarkt - Gleisdorf 2:2
00:00Wels - SC Weiz 1:5
20:00AC Wolfsberger (Nghiệp dư) - Ried (Nghiệp dư) 2:1
21:00Union Gurten - WSC Wels 0:1
22:30Allerheiligen - ATSV Wolfsberger 4:3
00:00St. Anna - Deutschlandsberger 0:0

ÁO: Regionalliga West - Tyrol

00:00Schwaz - SC Imst 1:1
00:30SV Worgl - FC Zirl 6:1
21:30Kitzbuhel - Kufstein 2:2

ÁO: Regionalliga West - Salzburg

00:00Johann - Wals-Grunau 2:2
00:00SAK 1914 - Seekirchen 6:3
20:00USK Anif - Bischofshofen 2:0
21:00A. Salzburg - Grodig 1:1

ÁO: Regionalliga West - Vorarlberg

19:00Dornbirner S. - Rothis 0:3
21:00Hohenems - Bregenz 1:1
21:00Langenegg - A. Lustenau (Nghiệp dư) 2:1
22:00Lauterach - RW Rankweil 4:1

ÁO: Bundesliga Nữ

19:00Wacker Innsbruck Nữ - Bergheim Nữ 0:0

Ả RẬP XÊ ÚT: Saudi Professional League

00:00Al Ahli SC - Al-Taawon 3:1
22:05Al-Shabab - Al-Ettifaq 2:1
22:10Al-Raed - Al-Nassr 0:2
00:00Al Wehda - Al-Ittihad FC 1:0

ARGENTINA: Superliga

05:00Arsenal Sarandi - River Plate 3:3
07:10Boca Juniors - Racing Club 0:1
23:15Banfield - Atl. Tucuman 1:2

ARGENTINA: Torneo Federal A

07:00Cipolletti - Sol de Mayo 2:0
07:00Ferro Gen. Pico - Sansinena 1:0
07:15Deportivo Maipu - Desamparados 3:0
00:30CDJU Gualeguaychu - Douglas Haig 0:0

ARGENTINA: Primera B Metropolitana - Apertura

23:10Acassuso - UAI Urquiza 2:2

ARGENTINA: Primera C Metropolitana - Apertura

22:00Midland - Excursionistas 2:0

ARGENTINA: Primera D Metropolitana

21:00Liniers - Puerto Nuevo 0:0
22:00Def. de Cambaceres - CSR Espanol 2:3

ARMENIA: Premier League

18:00Shirak Gyumri - Ararat Yerevan 2:1

AZERBAIJAN: Premier League

20:00Gabala - Qarabag 1:1
22:15Keshla - Sabah Baku 1:1

BA LAN: Ekstraklasa

23:00Zaglebie - Pogon Szczecin 0:1
01:30Wisla - Piast Gliwice 1:2
20:00Korona Kielce - Plock 0:1
22:30Legia - Lech Poznan 2:1

BA LAN: Division 1

23:00Chrobry Glogow - Chojniczanka 1:0
23:00Puszcza - Tychy 2:1
23:00Suwalki - Odra Opole 1:0
00:00Stal Mielec - Sandecja Nowy S. 5:1
01:45Legnica - Olsztyn 4:1
22:00Ol. Grudziadz - Radomiak Radom 2:2
22:45Warta Poznan - Zaglebie Sosnowiec 2:3
23:00Podbeskidzie - GKS Jastrzebie 0:2
00:00Termalica B-B. - GKS Belchatow 2:1

BA LAN: Division 2

18:00Garbarnia - Gryf Wejherowo 1:1
19:00Elana Torun - S. Wola 1:1
20:00Skra - Elblag 0:2
20:00S. Rzeszow - Blekitni Stargard 3:1
20:30Legionowo - Bytovia Bytow 1:1
21:00Polkowice - R. Rzeszow 2:2
00:10Widzew Lodz - GKS Katowice 1:1

BA LAN: III Liga - Group I

19:00Biala Piska - T. Mazowiecki 2:0
19:00Grodzisk M. - Wasilkow 1:1
19:00Ursus Warszawa - Swit 1:1
19:00Zambrow - Skierniewice 2:4
20:00Concordia Elblag - Bron Radom 2:3
20:00Sokol Aleksandrow L. - Legia II 1:1
23:00Ostroda - Radomsko 1:2

BA LAN: III Liga - Group II

19:00Grom Nowy Staw - Pogon Szczecin II 2:0
20:00Gornik Konin - Koszalin 1:2
20:00Gwardia Koszalin - Unia Janikowo 1:6
20:00Mieszko - Swit Skolwin 1:0
20:00Nielba Wagrowiec - B. Gdynia 2:4
20:00Starogard Gdanski - Chemik Police 2:1
20:30Jarocin - Stezyca 0:0
23:00KKS Kalisz - Kleczew 2:1
23:00Kotwica Kolobrzeg - Sroda 3:0

BA LAN: III Liga - Group III

19:30Zaglebie 2 - Legnica 2 1:1
20:00Brzeg - Pniowek 1:1
20:00Gwarek Tarnowskie Gory - Bielsko-Biala 3:0
20:00Piast Zmigrod - Foto-Higiena Gac 0:3
20:00Polonia Bytom - Zielona Gora 4:0
20:00ROW Rybnik - Ruch Chorzow 0:2
20:00Ruch Zdzieszowice - Starowice Dolne 2:0

BA LAN: III Liga - Group IV

19:00Podhale Nowy Targ - Sokol Sieniawa 2:1
19:00Wolka Pelkinska - Jutrzenka Giebultow 4:3
20:00Avia Swidnik - Wisla Pulawy 0:1
20:00Biala Podlaska - Sandomierz 0:6
20:00Hetman Zamosc - Wisloka Debica 0:2
20:00Ostrowiec Swietokrzyski - Chelmianka Chelm 3:0
22:00Lublin - Korona Kielce 2 4:4

BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central

16:00Pogon Szczecin U18 - Slask U18 1:3
17:00Korona Kielce U18 - Hutnik Krakow U18 2:0
17:00Legia U18 - Jagiellonia U18 4:0
17:00UKS SMS Lodz U18 - Lech Poznan U18 3:2
17:00Zaglebie U18 - Arka Gdynia U18 3:1

BA LAN: Ekstraliga Nữ

16:30Medyk Konin Nữ - Mitech Zywiec Nữ 12:0
17:00AZS Wroclaw Nữ - Leczna Nữ 0:4
17:00Bydgoszcz Nữ - AZS PWSZ Walbrzych Nữ 1:1
17:00UJ Krakow Nữ - GKS Katowice Nữ 2:0
20:00Biedrzychowice Nữ - Olimpia Szczecin Nữ 2:5
20:00UKS SMS Lodz Nữ - Czarni Sosnowiec Nữ 0:1

BẮC IRELAND: NIFL Premiership

01:45Larne - Glentoran 2:3
21:00Carrick Rangers - Dungannon 1:0
21:00Crusaders - Coleraine 0:2
21:00Institute - Cliftonville 0:3
21:00Linfield - Ballymena 2:1
21:00Warrenpoint - Glenavon 1:3

BẮC IRELAND: NIFL Championship

21:00Ballinamallard - H&W Welders 4:2
21:00Ballyclare - Ards 1:1
21:00Dundela - Loughgall 1:3
21:00Knockbreda - Queens Univ. 1:3
21:00Portadown - Dergview 2:0
21:00PSNI - Newry City 1:6

BẮC MACEDONIA: 1. MFL

19:30Borec - Shkupi 2:1
19:30Makedonija GP - Vardar 1:1
19:30Rabotnicki - Struga Trim & Lum 1:2
19:30Sileks - Renova 3:0

BELARUS: Vysshaya Liga

18:00Slavia Mozyr - Neman 0:1
20:00BATE - FC Gomel 1:1
22:00Din. Minsk - Vitebsk 0:2
23:00FC Minsk - Torpedo Minsk 3:0

BELARUS: Pershaya Liga

18:00Chimik Svetlogorsk - Rukh Brest 0:2
18:00FC Slonim - Krumkachy 0:1
19:00Baranovici - Smorgon 0:0
19:00Mikashevichi - Orsha 3:1
19:00Smolevichi - Lida 4:1
19:00Sputnik - Naftan 2:0
20:00Volna Pinsk - Belshina 2:3

BENIN: Ligue 1

22:00ASPAC - Upi Onm -:-
22:00Real Sport - ASVO -:-
22:00Tonnerre - USS Krake -:-

BỈ: Jupiler League

01:30Mouscron - Club Brugge KV 0:1
23:00St. Liege - Genk 1:0

BỈ: Proximus League

01:30Westerlo - Lokeren 2:0
22:00KSV Roeselare - St. Gilloise 3:0

BỈ: First Amateur Division

00:30Dessel - La Louviere 5:2
00:30Thes Sport - RFC Liege 1:1

BỈ: Second Amateur Division Group VFV A

00:30Petegem - Menen 0:0

BỈ: Second Amateur Division Group VFV B

00:30Hades - Duffel 1:1

BỈ: Super League Women

01:00RSC Anderlecht Nữ - Club Brugge Nữ 5:0
01:00St. Liege Nữ - Gent Nữ 0:2
01:30Genk Nữ - Leuven Nữ 4:1

BỈ: 1st National Women

19:00Aalst Nữ - Tienen Nữ 2:0
20:00Genk II Nữ - Famkes Merkem Nữ 4:1
20:00Massenhoven Nữ - GBA Kontich Nữ 3:0
20:00Moldavo Nữ - Femina Woluwe Nữ 1:5
21:00HoãnZwevezele Nữ - Leuven II Nữ -:-
21:30St. Liege 2 Nữ - SG-Tertre Hautrage Nữ 0:0
21:45Mechelen Nữ - Zulte Waregem Nữ 1:2

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

02:30Bolivar - Guabira 7:2
05:15Wilstermann - Real Potosi 3:1
07:30Nacional Potosi - San Jose 1:1
07:30Oriente Petrolero - Always Ready 1:1

BOLIVIA: Nacional B

02:30Independiente - Stormers SC 2:2
02:30Tomayapo - Nacional Senac 2:0
02:30U. Sucre - Fortaleza 11:0

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

23:00FK Sarajevo - Celik Zenica 2:0
20:00Tuzla City - Radnik Bijeljina 0:3
20:00Velez Mostar - Zrinjski 1:0
20:00Zvijezda 09 - Borac Banja Luka 0:2
23:00Zeljeznicar - Mladost DK 2:1

BOSNIA & HERZEGOVINA: FBiH

19:30Banovici - HNK Orasje 2:0
19:30Bratstvo Gracanica - Olimpic Sarajevo 2:3
19:30Capljina - Kakanj 1:0
19:30Gorazde - Igman K. 2:0
19:30Gradacac - Zivinice 0:1
19:30Jedinstvo Bihac - Travnik 3:1
19:30Metalleghe - Hadzici 1:0

BOSNIA & HERZEGOVINA: RS

19:30Krupa - Jedinstvo Brcko 4:0
19:30Podrinje Janja - Modrica 2:0
19:30Prijedor - Slavija 2:1
19:30Tekstilac - Kozara 1:2

BOTSWANA: Premier League

00:00Jwaneng Galaxy - BR Highlanders 1:1
00:00Molepolole - Orapa United 0:1
20:30Gaborone Utd - Notwane 0:0
20:30Morupule - Extension Gunners 0:1
20:30Security Systems - Prisons XI Gaborone 5:0
20:30Tafic FC - BDF XI 1:3
20:30Township Rollers - Gilport Lions 3:1

BỒ ĐÀO NHA: Taça de Portugal

02:30CD Cova da Piedade - Benfica 0:4
17:15Condeixa - Rio Ave 0:1
20:00Sintra - Guimaraes 2:1pen
21:00Academico Viseu - Real SC 3:1
21:00Amora - Sanjoanense 0:1
21:00Fabril do Barreiro - Moreirense 1:3
21:00Louletano - Ferreira 1:2aet
21:00Pevidem - Belenenses 0:2
21:00SC Espinho - Vilafranquense 2:1
22:00Penafiel - Gil Vicente 0:2
23:00Feirense - Tondela 3:0
23:00SC Farense - Aves 5:2
00:00Academica - Portimonense 2:1
00:45Coimbroes - FC Porto 0:5

BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23

17:00Benfica U23 - Sporting U23 2:1
17:00Braga U23 - CD Cova da Piedade U23 1:2
21:00Academica U23 - Setubal U23 2:0

BỒ ĐÀO NHA: Liga BPI Nữ

23:00Benfica Nữ - Sporting Nữ 3:0

BRAZIL: Serie B

05:15Criciuma - CRB 0:1
07:30Vitoria - Londrina 0:1

BULGARIA: Parva Liga

00:00Dunav Ruse - Etar 0:2
21:30Botev Plovdiv - Ludogorets 0:1
00:00Levski Sofia - Arda 2:1

BULGARIA: Vtora liga

20:00Kariana Erden - CSKA 1948 Sofia 3:2
20:00Lok. Gorna - Montana 2:1
20:00Strumska Slava - Spartak 3:0
21:30Litex Lovech - Botev Galabovo 3:0
21:30Neftochimic Burgas - Hebar 2:1
22:00Pirin Blagoevgrad - Pomorie 3:1

BURKINA FASO: Premier League

22:30ASEC Koudougou - ASFA Yennega 1:1
22:30Bobo-Dioulasso - US Ouagadougou 2:2
22:30Kadiogo - Sonabel Ouagadougou 0:3

CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: UAE League

00:00Ittihad Kalba - Al Fujairah 1:0
21:30Al Ain - Hatta 2:1
21:30Al Wahda - Al Nasr 1:3
21:30Khorfakkan - Al Jazira 1:3
21:30Shabab Al-Ahli Dubai - Bani Yas 2:0
00:00Al Wasl - Al Sharjah 1:5

CAMEROON: Elite One

00:30Colombe Lobo - Bamboutos FC 2:5

CAMPUCHIA: C-League

15:30Kirivong Sok Sen Chey - Angkor Tiger 1:2
18:00NagaWorld - Sports Academy 5:0
18:00Phnom Penh Crown - Electricite Du Cambodge 7:0

CANADA: Canadian Premier League - Mùa Thu

00:30York 9 - HFX Wanderers 0:2

CANADA: U Sports

03:15Acadia - Saint Marys 0:2
05:15Cape Breton - StFX 3:1
05:15Mount Allison - UNB 2:7
07:00Laurier - Algoma 5:0
07:15Concordia - Montreal 1:1
07:15Guelph - McMaster 1:1
07:15Laval - UQTR 1:2
07:15Sherbrooke - McGill 3:2
07:15Western - York 0:1
08:15Trinity Western - UBC 4:1
09:00UFV - Victoria 0:1

CHÂU ÂU: Premier League (Crimea)

19:00Kafa - SKCHF Sevastopol 1:4
19:00Kyzyltash - Yevpatoriya 0:2
19:00Ocean Kerch - TSK Simferopol 1:3
21:00Krymteplytsia - Inkomport 2:1

CHÂU PHI: Giải vô địch các Quốc gia châu Phi - Vòng loại

00:00Sudan - Tanzania 1:2
20:00Uganda - Burundi 3:0
20:00Zambia - Eswatini 2:2
20:30Rwanda - Ethiopia 1:1
21:00Namibia - Madagascar 2:0
22:00Nigeria - Togo 2:0

CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1

21:30Bukavu Dawa - RCK -:-
21:30Sanga Balende - Nyuki -:-

CHILÊ: Primera Division

22:30HoãnPalestino - U. Espanola -:-

CHILÊ: Primera B

04:00Barnechea - Deportes Temuco 1:0
06:30Nublense - D. Puerto Montt 2:0

COLOMBIA: Liga Aguila - Clausura

06:00Envigado - La Equidad 0:0
08:00Bucaramanga - Jaguares de Cordoba 4:0

COLOMBIA: Torneo Aguila - Clausura - Quadrangular

07:30Cortulua - Quindio 1:0
08:00Pereira - Tigres 1:1

CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga

19:30Liberec - Jablonec 2:2
21:30Sigma Olomouc - Ceske Budejovice 1:3
21:30Zlin - Mlada Boleslav 0:2
00:00Slavia Prague - Pribram 3:1

CỘNG HÒA SÉC: Division 2

23:00Usti nad Labem - Chrudim 2:0
00:00Brno - Varnsdorf 4:1
15:15FK Pardubice - Trinec 1:0
15:15Sokolov - Lisen 1:2
15:15Vysehrad - Jihlava 1:1
19:30Prostejov - Zizkov 2:1

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Bảng A

15:00Pribram B - Vltavin 0:1
15:15Benesov - Plzen B 3:2
15:15Motorlet Prague - Admira Prague 1:0
16:00Stechovice - Slavia Prague B 1:3

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Group B

15:15Jablonec B - Zivanice 3:2
20:30Usti nad Orlici - Hradec Kralove B 1:0
20:30Velvary - Brozany 1:0

CỘNG HÒA SÉC: MSFL

23:00Znojmo - Vrchovina 0:0
15:15Frydek-Mistek - Vyskov 1:0
15:15Odra Petrkovice - Ostrava B 0:1
19:30Hlucin - Zlin B 3:0
19:30Rosice - Dolni Benesov 1:0
19:30Uhersky Brod - Unicov 2:2

CỘNG HÒA SÉC: Division A

15:15Petrin Plzen - Rokycany 3:1
15:30Jindrichuv Hradec - Katovice 0:5
18:30Cizova - Prestice 0:1pen
20:30Doubravka - Myto 1:2pen
20:30Horovicko - Beroun 1:2pen
20:30Sobeslav - Ceske Budejovice B 2:3pen
22:00Hvezda Cheb - Marianske Lazne 0:3

CỘNG HÒA SÉC: Division B

15:15Steti - Aritma Prague 2:1pen
15:15Tatran Rakovnik - Chomutov 1:2
20:00Brezova - Neratovice 1:2pen
20:30Cesky Brod - Sous 1:0pen
20:30Ostrov - Kladno 2:1
20:30Slany - Brandys n. Labem 2:1pen

CỘNG HÒA SÉC: Division C

15:15Kutna Hora - Hlinsko 2:1
20:30Horky nad Jizerou - Caslav 2:0
20:30Nachod - Dvur Kralove 2:1
20:30Ostra - Kolin 1:0
20:30Trutnov - Letohrad 3:2
20:30Vysoke Myto - Libis 3:1

CỘNG HÒA SÉC: Division D

15:15Havlickuv Brod - Zbrojovka Brno B 1:4
19:30Breclav - Tasovice 0:3
19:30Bystrice n. Pern. - Stara Rise 5:2

CỘNG HÒA SÉC: Division E

19:30Bzenec - Brumov 2:2
19:30Hranice - Sumperk 0:1
19:30Nove Sady - Prerov 4:1
19:30Skastice - Vsetin 1:1

CỘNG HÒA SÉC: Division F

19:30Hermanice - Novy Jicin 2:3

CỘNG HÒA SÉC: Prazsky prebor

15:15Ujezd Prague - Treboradice 5:0
15:30Dukla JM - Kolovraty 2:4
15:30Hostivar - Predni Kopanina 2:4
15:30Kralovice - Vysehrad B 2:1
15:30US Prague - Ujezd nad Lesy 0:5
15:30Zlicin - Admira Prague B 4:2
20:30Olympia Radotin - Podoli 0:4

CỘNG HÒA SÉC: Stredocesky KP

15:30FK Komarov - Vlasim B 5:0
20:30Dobrovice - Klicany 1:3
20:30Kosmonosy - Hrebec 3:4
20:30Nove Straseci - Bohemia Podebrady 2:1pen
20:30Porici n. S. - Velim 3:4pen
20:30Tuchlovice - Hvozdnice 2:3pen

CỘNG HÒA SÉC: Jihocesky KP

15:15Mas Taborsko B - Jankov 1:1
20:00Protivin - Sokol Lom 0:0
20:30Blatna - Junior Strakonice 0:1
20:30Osek - Olesnik 3:3
20:30Rudolfov - Milevsko 2:2
20:30Sezimovo Usti - Cesky Krumlov 1:7

CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP

20:30Bolevec - Meclov 1:2pen
20:30Chotikov - Sokol Lhota 2:1pen
20:30Domazlice B - Nyrsko 3:2
20:30Horni Briza - Holysov 3:0
20:30Stribro - Vejprnice 2:0
20:30Zruc - Nepomuk 5:1

CỘNG HÒA SÉC: Karlovarsky KP

23:00FC Cheb - Nejdek 1:3
23:30Karlovy Vary B - Lomnice 5:1
15:15Loko K. Vary - Horni Slavkov 2:1
20:30Hroznetin - Zlutice 5:1
20:30Kralovske Porici - Frantiskovy Lazne 2:0
20:30Nova Role - Touzim 2:1pen
20:30Nove Sedlo - Chodov 3:1

CỘNG HÒA SÉC: Ustecky KP

15:30Horni Jiretin - Kadan 0:1pen
20:30Domousice - Modlany 0:2
20:30FK Jilove - Mostecky FK 0:1
20:30Krupka - Lovosice 2:1
20:30Litomericko - Oldrichov 2:0
20:30Srbice - Vilemov 3:2pen
20:30Zatec - Perstejn 0:1

CỘNG HÒA SÉC: Liberecky KP

20:30Chrastava - Visnova 2:1
20:30Desna - Novy Bor 3:1
20:30Doksy - Skalice 1:0
20:30Sedmihorky - Straz p. Ralskem 2:0
20:30Zelezny Brod - Rovensko p. Tr. 2:1

CỘNG HÒA SÉC: Kralovehradecky KP

15:15Slavia Hradec - Dobruska 1:0pen
17:30Jicin - Police nad Metuji 2:1
20:30Libcany - Kostelec n. O. 5:2
20:30Vysoka n. Labem - Novy Bydzov 1:2

CỘNG HÒA SÉC: Pardubicky KP

15:15Chrudim B - Chocen 2:2
15:15Litomysl - Ceska Trebova 2:1
20:00Policka - Lanskroun 0:5
20:00Tremosnice - Moravska Trebova 2:0

CỘNG HÒA SÉC: Vysocina KP

19:30Namest n. Oslavou - Velke Mezirici B 3:1
19:30Sperice - Pelhrimov 0:2
19:30Zirovnice - Chotebor 2:1

CỘNG HÒA SÉC: Jihomoravsky KP

23:30Boskovice - Kurim 3:1
19:30Bosonohy - Moravsky Krumlov 8:0
19:30Bystrc - Mutenice 3:0
19:30Ivancice - Bohunice 1:2
19:30Lisen B - Svratka Brno 1:1
19:30Moravska Slavia - Rajecko 1:2
19:30Ratiskovice - Sparta Brno 2:7
19:30SK Krumvir - Rousinov 2:0

CỘNG HÒA SÉC: Olomoucky KP

19:30Jesenik - Kralice na Hane 1:0
19:30Litovel - Usti 1:4
19:30Mohelnice - SK Lipova 4:2
19:30Zelatovice - Bohunovice 0:2

CỘNG HÒA SÉC: Zlinsky KP

15:30Holesov - Borsice 3:1
19:30Batov - Bystrice pod Hostynem 4:1
19:30Provodov - Morkovice 2:1pen
19:30Slusovice - Kvasice 0:1
19:30Velke Karlovice - Stitna nad Vlari 2:3pen

CỘNG HÒA SÉC: Moravskoslezsky KP

19:00Bridlicna - Bystrice 7:2
19:00Cesky Tesin - Brusperk 4:1
19:00Haj ve Slezsku - Petrovice 3:2
19:00Hlubina - Krnov 0:1

CỘNG HÒA SÉC: U19 League

16:00Ceske Budejovice U19 - Pribram U19 1:4
16:00Mlada Boleslav U19 - Slavia Prague U19 1:6
17:00Opava U19 - Hradec Kralove U19 1:0pen
17:30Plzen U19 - Brno U19 3:0
18:00Slovacko U19 - FK Pardubice U19 1:0pen

CỘNG HÒA SÉC: First League Women

16:00Lok. Brno Nữ - Slovacko Nữ 1:1
16:00Plzen Nữ - Slavia Prague Nữ 0:8

CROATIA: 1. HNL

23:00Gorica - D. Zagreb 2:4
20:00Varazdin - Istra 1961 1:0
22:30Slaven Belupo - Rijeka 1:2

CROATIA: 2. HNL

23:00Medjimurje Cakovec - Croatia Zmijavci 0:0
18:00Orijent - Rudes 2:0
20:00Cibalia - Osijek 2 0:2
20:00Solin - Dubrava 0:2

ĐAN MẠCH: Superliga

00:00Aalborg - Odense 1:0

ĐAN MẠCH: 1st Division

23:00Viborg - F. Amager 5:0
23:30Hvidovre - Vendsyssel 1:1
21:15Vejle - Kolding IF 3:0

ĐAN MẠCH: 2nd Division - Group 1

18:00Vanlose - Slagelse 2:1
18:45FA 2000 - Avarta 1:0
19:00Hillerod - Bronshoj 1:1
20:00HoãnSkovshoved - Hellerup -:-

ĐAN MẠCH: 2nd Division - Group 2

19:00Aarhus Fremad - Vejgaard 3:0
19:00Brabrand - Middelfart 2:0
19:00Jammerbugt - Sydvest 4:0
19:00Naesby - VSK Aarhus 1:0

ĐAN MẠCH: Elitedivisionen Women

18:00KoldingQ Nữ - Farum BK Nữ 1:0
18:00Odense Q Nữ - Thisted FC Nữ 1:7

ĐỨC: Bundesliga

01:30Eintracht Frankfurt - Bayer Leverkusen 3:0
20:30Augsburg - Bayern Munich 2:2
20:30Dusseldorf - Mainz 1:0
20:30RB Leipzig - Wolfsburg 1:1
20:30Union Berlin - Freiburg 2:0
20:30Werder Bremen - Hertha Berlin 1:1
23:30Dortmund - B. Monchengladbach 1:0

ĐỨC: 2. Bundesliga

23:30Aue - Nurnberg 4:3
23:30Greuther Furth - SG Dynamo Dresden 2:0
18:00Regensburg - Sandhausen 1:0
18:00St. Pauli - Darmstadt 0:1
18:00Wehen - Heidenheim 0:0

ĐỨC: 3. Liga

00:00Duisburg - Kaiserslautern 3:1
19:00Braunschweig - Unterhaching 0:0
19:00Ingolstadt - Chemnitzer 1:1
19:00Magdeburg - Hansa Rostock 0:1
19:00Mannheim - Hallescher 0:4
19:00Munich 1860 - Uerdingen 0:1
19:00Preussen Munster - Grossaspach 1:1

ĐỨC: Regionalliga North

00:30Drochtersen/Assel - Werder Bremen II 2:1
18:00Hannover II - Norderstedt 0:1
21:00Jeddeloh - Hamburger SV II 1:3

ĐỨC: Regionalliga Nordost

00:00Erfurt - Bischofswerdaer 3:0
18:30Altglienicke - Halberstadt 4:1
18:30Auerbach - Nordhausen 5:2
18:30Lichtenberg - Viktoria Berlin 1:1
18:30Meuselwitz - Berliner AK 07 1:4
18:30Rathenow - BFC Dynamo 2:1

ĐỨC: Regionalliga West

00:00Verl - Alemannia Aachen 0:0
19:00Bergisch Gladbach - RW Essen 1:2
19:00Fortuna Koln - Lotte 2:0
19:00Lippstadt - Homberg 2:2
19:00Oberhausen - Rodinghausen 1:0
19:00Schalke II - Haltern 1:2
19:00Wattenscheid - Dusseldorf II 3:0
19:30B. Monchengladbach II - Wuppertaler 4:1
19:30Bonner - Dortmund II 1:1

ĐỨC: Regionalliga Sudwest

19:00Aalen - Alzenau 1:0
19:00Bahlinger - Saarbrucken 3:4
19:00Elversberg - Walldorf 3:1
19:00FC 08 Homburg - Balingen 4:2
19:00Freiburg II - Giessen 3:1
19:00Offenbach - Mainz II 1:3
19:00Pirmasens - FSV Frankfurt 0:0
19:00Steinbach Haiger - TuS RW Koblenz 1:1
19:00Ulm - Hoffenheim II 3:1

ĐỨC: Regionalliga Bayern

00:30Memmingen - Buchbach 1:1
19:00Aschaffenburg - Illertissen 3:0
19:00Burghausen - Aubstadt 0:2
19:00Garching - Augsburg II 0:2
19:00Heimstetten - SpVgg Bayreuth 0:3
19:00Rain/Lech - Eichstatt 0:3
19:00Rosenheim - Furth II 0:2
19:00Schalding - Nurnberg II 0:3

ĐỨC: Oberliga NOFV-Nord

18:00Blau Weiss Berlin - Pampow 2:0
19:00Ludwigsfelder - Hertha Zehlendorf 0:3
19:00Torgelower Greif - Hansa Rostock II 2:4

ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd

00:00Askania Bernburg - Eilenburg 2:3
01:00Luckenwalde - FC Merseburg 8:1
18:00Krieschow - Martinroda 5:0
19:00Grimma - Plauen 1:2
20:00Halle - Sandersdorf 2:2

ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein

19:00Eutin - Oldenburger 1:1
19:00HoãnNeumunster - Bordesholm -:-
19:00TSV Kropp - Lubeck II 3:4
21:00Inter Turkspor Kiel - Eichede 2:0
21:15HoãnSC Weiche-08 II - Flensburg -:-

ĐỨC: Oberliga Hamburg

00:30Hamm United - Sasel 1:1
00:30TuS Osdorf - Paloma 1:1
01:00Hamburger SV III - Wandsbeker Concordia 4:3
01:00Suderelbe - Bramfelder SV 3:2
19:00Curslack-Neuengamme - TSV Buchholz 08 4:2

ĐỨC: Oberliga Bremen

18:00BTS Neustadt - Aumund-Vegesack 3:3
18:00Werder Bremen III - Borgfeld 1:2

ĐỨC: Oberliga Niedersachsen

21:00Arminia Hannover - Lupo-Martini Wolfsburg 0:1
21:00Delmenhorst - Heeslinger 4:2
21:00Eintracht Celle - Emden 1:3

ĐỨC: Oberliga Westfalen

20:00Eintracht Rheine - Kaan-Marienborn 2:0

ĐỨC: Oberliga Hessen

19:00Kassel - Viktoria Griesheim 6:0
20:00Fernwald - Eddersheim 0:1
20:00Friedberg - Ginsheim 1:1
20:00Hessen Dreieich - Neuhof 3:0
20:00TUS Dietkirchen - SV Steinbach 2:1
20:00Waldgirmes - Stadtallendorf 1:1

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

00:00Engers - Kaiserslautern II 0:2
00:00Hertha Wiesbach - Elversberg II 2:2
19:30Schott Mainz - Arminia Ludwigshafen 4:1
20:00Diefflen - Eintracht Trier 2:0
20:30Mechtersheim - Hassia Bingen 3:2
20:30Pfeddersheim - Karbach 2:3
21:30TuS Koblenz - Dudenhofen 1:5

ĐỨC: Oberliga Bayern Nord

00:00Eltersdorf - Gebenbach 4:0
19:00Seligenporten - Bamberg 4:0
20:00Bayern Hof - Cham 1:0
20:00Vilzing - Spvgg Ansbach 09 2:0
20:00Wurzburger FV - Kahl 7:0
21:00Grossbardorf - Abtswind 0:2
21:00Karlburg - Ammerthal 0:1

ĐỨC: Oberliga Bayern Süd

00:30Ingolstadt II - Ismaning 1:1
19:00Dachau - Landsberg 0:1
19:00Kottern-St. Mang - Pullach 4:1
20:00Deisenhofen - TSV 1880 Wasserburg 2:1
21:00Hankofen-Hailing - Kirchanschoring 0:0
21:00Pipinsried - Donaustauf 4:3

ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg

19:00Reutlingen - Sandhausen II 3:1
19:00TSV Ilshofen - Dorfmerkingen 0:3
20:30Linx - Freiburger 1:2
20:30Neckarsulmer - Ravensburg 1:2
20:30Nottingen - Goppinger SV 0:1
20:30Oberachern - Freiberg 0:1
20:30Stuttgart II - Bissingen 2:2
23:30Villingen - Stutt. Kickers 2:1

ĐỨC: Oberliga Niederrhein

21:00TVD Velbert - Schonnebeck 1:2

ĐỨC: Junioren Bundesliga North

16:00Hamburger SV U19 - RB Leipzig U19 2:0
16:00Holstein Kiel U19 - Dresden U19 3:1
18:00Niendorfer TSV U19 - St. Pauli U19 0:4
18:00Union Berlin U19 - Wolfsburg U19 2:3
18:30Chemnitzer FC U19 - Hertha U19 0:6

ĐỨC: Junioren Bundesliga South

16:00Mainz U19 - Eintracht Frankfurt U19 3:1
18:00Augsburg U19 - Stuttgart U19 0:3
18:00Bayern U19 - Furth U19 4:0
18:00Heidenheim U19 - Ingolstadt U19 1:1
18:30Hoffenheim U19 - Offenbach U19 3:1

ĐỨC: Junioren Bundesliga West

16:00Koln U19 - B. Monchengladbach U19 1:1
18:00Alemannia Aachen U19 - Leverkusen U19 2:5
18:00Bochum U19 - Viktoria Koln U19 3:1

ĐỨC: Bundesliga Women

00:15Bayer Leverkusen Nữ - Hoffenheim Nữ 1:3

ECUADOR: Liga Pro

07:15Olmedo - U. Catolica 0:0

ECUADOR: Serie B

22:30Manta - Clan Juvenil 3:0

EL SALVADOR: Primera Division - Apertura

04:15El Vencedor - Metapan 2:2

ESTONIA: Meistriliiga

17:00Levadia - Kuressaare 2:1
17:00Paide - Tallinna Kalev 2:1
20:00Narva - Maardu 5:2

ESTONIA: Esiliiga

23:00Flora U21 - Tallinna Kalev U21 2:0
17:00Rakvere - Legion 0:4
23:00Parnu JK Vaprus - Tartu Welco 3:0

GIBRALTAR: National League

21:00Boca Gibraltar - Europa Point 1:1
23:15Magpies - Mons Calpe 1:3

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

18:00Torpedo Kutaisi - Saburtalo Tbilisi 0:2
21:00Dinamo Tbilisi - Lokomotiv Tbilisi 0:1

GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura

00:00Siquinala - Sanarate 1:2

HÀ LAN: Eredivisie

23:30AZ Alkmaar - Heerenveen 2:4
23:30Waalwijk - Ajax 1:2
00:45Twente - Willem II 0:1

HÀ LAN: Eerste Divisie

01:00Cambuur - Oss 5:1
01:00Den Bosch - Roda 0:0
01:00Dordrecht - Helmond 1:2
01:00Eindhoven FC - Breda 2:2
01:00G.A. Eagles - FC Volendam 3:0
01:00Jong AZ - Jong Ajax 3:2
01:00Jong Utrecht - Graafschap 2:2
01:00Maastricht - Excelsior 0:0
01:00Nijmegen - Jong PSV 1:0
01:00Telstar - Almere City 1:0

HÀ LAN: Tweede Divisie

20:30GVVV - AFC 1:3

HÀ LAN: Derde Divisie

19:30Excelsior 31 - Hoek 2:3

HÀ LAN: KNVB Beker

19:30FC 's-Gravenzande - SteDoCo 1:3

HÀ LAN: Eredivisie U19

19:00PSV U19 - Twente U19 2:1
19:30Ajax U19 - Den Haag U19 3:2
19:30Heerenveen U19 - Utrecht U19 1:3
19:30Vitesse U19 - Feyenoord U19 2:1
19:45NEC/Oss U19 - Groningen U19 2:2
20:00AZ Alkmaar U19 - Almere City U19 6:1
21:00Sparta Rotterdam U19 - Breda U19 3:3

HÀN QUỐC: K League 1 - Nhóm Rớt hạng

12:00Suwon Bluewings - Gyeongnam 2:1
14:00Seongnam - Incheon 0:1
16:00Sangju Sangmu - Jeju Utd 2:1

HÀN QUỐC: K League 2

11:00Gwangju FC - Anyang 4:0
13:00Jeonnam - Bucheon FC 1995 0:1
15:00Asan Mugunghwa - Daejeon 0:1

HÀN QUỐC: National League

13:00Busan Kyotong - Mokpo City 1:0
13:00Cheonan City - Daejeon Korail 2:1

HỒNG KÔNG: Premier League

13:30Guangzhou R&F (HK) - Yuen Long 8:0
13:30Tai Po - Kitchee 1:1

HUNGARY: OTP Bank Liga

22:00Debrecen - DVTK 2:1
22:00Kaposvar - Kisvarda 0:2
22:00Mezokovesd-Zsory - MOL Fehervar 0:0
22:00Puskas Academy - Paks 4:2
22:00Zalaegerszegi - Honved 0:1
00:30Ferencvaros - Ujpest 1:0

HUNGARY: NB I Nữ

18:00Ferencvaros Nữ - Szent Mihaly Nữ 9:1

HY LẠP: Super League

23:30Olympiacos Piraeus - OFI Crete 2:1
00:00Panetolikos - AEL Larissa 2:2

HY LẠP: Football League

19:00Kalamata - Ionikos 1:0
20:00O. Volos - Thesprotos 1:1

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 1

20:00Orfeas Xanthi - Kilkisiakos -:-

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 3

20:00Iraklis Larissa - Atalanti 3:0

INDONESIA: Liga 1

18:30TIRA Persikabo - Bhayangkara Utd 0:2

IRELAND: Premier Division

01:45Cork City - Dundalk 1:0
01:45St. Patricks - Bohemians 0:0
01:45UC Dublin - Shamrock Rovers 0:3
02:00Finn Harps - Waterford 1:0

IRELAND: Premier Division - Tranh trụ hạng

01:45Cabinteely - Drogheda 1:1

ISRAEL: Ligat ha'Al

22:00Hapoel Tel Aviv - Hapoel Kfar Saba 2:1
23:00Hapoel Hadera - Netanya 1:0
23:00H. Beer Sheva - Shmona 2:1
00:30Nes Tziona - Beitar Jerusalem 0:4

ISRAEL: Liga Alef North

19:00Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara - Daburiya Osama 1:1

ISRAEL: Liga Alef South

00:45M. Ironi Ashdod - M. Herzliya 3:2

KAZAKHSTAN: Premier League

17:00Atyrau - Zhetysu Taldykorgan 0:3
17:00Ertis Pavlodar - Kaisar Kyzylorda 2:1

KENYA: Premier League

14:00Tusker - Sony Sugar 2:0
18:00Wazito - Kakamega Homeboyz 2:4
19:00HoãnBandari - Chemelil -:-
19:00Kisumu All-Stars - Mathare Utd. 1:2
19:00Nzoia Sugar - Sofapaka 2:1
19:00Ulinzi Stars - Kenya CB 0:0
19:00Zoo - Posta Rangers 0:0
20:15Leopards - Western Stima 1:1

KOSOVO: Superliga

19:00Flamurtari - Drenica 0:0

KUWAIT: Premier League

00:00Al Shabab - Al Arabi 1:1
21:45Al Kuwait - Al Tadamon 6:2
00:00Al Sahel - Al Qadisiya 1:1

KYRGYZSTAN: Premier Liga

15:30Akademiy Futbola - Alay Osh 1:2
15:30Neftchi Kochkor-Ata - Ilbirs 3:1

LATVIA: Optibet Virsliga

18:00Ventspils - Riga FC 2:1
20:00RFS - BFC Daugavpils 2:0

LATVIA: 1. Liga

18:00Auda - New Project 2:1
18:00FK Smiltene - Grobina 5:0
18:00Super Nova - Tukums 2000 3:2
20:00Rezekne - Balvu 5:2
22:00Riga/Staicele - Alberts JDFS 0:2

LESOTHO: Premier League

18:00Liphakoe - Likhopo 1:4
20:00Kick4Life - LCS 0:1
20:00Lioli - Linare 2:0
20:00Mazenod - Defence Force 0:2

LI-BĂNG: Premier League

19:30HoãnAl Akhaa Al Ahli - Salam Zgharta -:-
19:30HoãnTadamon - Safa -:-
20:00HoãnAl Sahel - Bourj FC -:-

LITHUANIA: A Lyga

17:00Riteriai - Kauno Zalgiris 0:0
21:00FK Panevezys - Atlantas 1:1
23:00Zalgiris - Stumbras 3:0

LITHUANIA: I Lyga

19:00Banga - Kupiskis 5:1

LUXEMBOURG: National Division

23:30Differdange - Niedercorn 1:5

MALAWI: Super League

19:30Karonga United - Mighty Tigers 0:1
19:30Mighty Wanderers - Civil 2:0
19:30Mlatho Mponela - Big Bullets 0:0
19:30Moyale Barracks - Blue Eagles 0:0

MALAYSIA: Malaysia Cup - Play Offs

20:00Johor DT - Selangor 2:1
20:00Kedah - Pahang 3:3

MALTA: Premier League

23:00Mosta - Santa Lucia 1:0
01:15Senglea Athletics - Sliema 2:0
20:00Sirens - Floriana 1:4
22:15Birkirkara - Gzira 1:3

MALTA: Division 1

23:00Qrendi - Naxxar Lions 0:0
00:00St. Andrews - Pieta Hotspurs 1:2
01:15Pembroke - Swieqi 1:2
20:00Mqabba FC - Zejtun Corinthians 2:3
22:15Qormi - Zebbug 1:2

MAURITANIA: Ligue 1

23:00Sahel - Nouakchott King's 1:1
23:30Ksar - Kedia 0:3
01:30Tidjikja - Garde Nationale 1:1

MEXICO: Liga MX - Apertura

07:00Puebla - Atlas 0:1
09:00Veracruz - U.A.N.L.- Tigres 1:3
09:06Santos Laguna - Club Tijuana 4:1

MEXICO: Ascenso MX - Apertura

05:00UAEM Potros - Cafetaleros de Chiapas 2:3
07:00Zacatecas Mineros - Leones Negros 2:1
09:00Venados - Tampico Madero 2:4

MEXICO: Liga Premier Serie A

06:00Murcielagos - Saltillo 0:1
07:30Reynosa - Gavilanes de Matamoros 3:0
08:00Alacranes de Durango - Correcaminos 2 4:0
08:00Nayarit - Tecos FC 2:0

MEXICO: Liga Premier Serie B

08:00Cafessa - Ciervos 6:1
23:00Zacatecas 2 - La Paz 2:3

MEXICO: Liga MX Nữ - Apertura

04:00Necaxa Nữ - Toluca Nữ 1:2
22:00Monterrey Nữ - Cruz Azul Nữ 2:0
23:00Atlas Nữ - Guadalajara Chivas Nữ 1:1
23:00U.N.A.M.- Pumas Nữ - Club Leon Nữ 1:0

MOLDOVA: Divizia Nationala

18:00Dinamo-Auto - Zimbru Chisinau 4:0
20:00Milsami - Sheriff Tiraspol 1:1

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

18:30Kom Podgorica - Buducnost 2:3
18:30Rudar - Titograd 3:1
18:30Zeta - OFK Petrovac 1:1
19:30Iskra - Sutjeska 2:0
22:00FK Podgorica - Grbalj 1:1

MOZAMBIQUE: Mocambola

20:00Costa do Sol - ENH Vilankulo 2:1

MỸ: MLS - Play Offs

00:00Atlanta United - New England Revolution 1:0

MỸ: USL Championship

07:30Rio Grande - Portland 2 2:1
09:30Phoenix Rising - Oklahoma City Energy 3:1

NAM MỸ: Copa Libertadores Women

05:00Colo-Colo Nữ - Huila Nữ 1:3
05:00Penarol Nữ - Cerro Porteno Nữ 0:1
07:30Estudiantes de Caracas Nữ - Mundo Futuro Nữ 2:0
07:30Ferroviaria Nữ - Dep. Cuenca Nữ 1:2

NAM PHI: GladAfrica Championship

20:00Swallows - Ajax Cape Town 3:2
20:30Free State Stars - Cape Umoya United 0:0
20:30Pretoria U. - Mbombela 2:0
20:30Royal Eagles - Uthongathi 1:2
20:30Steenberg United - Tshakhuma 2:0
20:30TS Sporting - Jomo Cosmos 2:0

NAM PHI: Multichoice Diski

15:00Baroka U21 - Amazulu U21 0:2
15:00Mamelodi Sundowns U21 - Cape Town City U21 1:0
15:00Orlando Pirates U21 - Polokwane U21 2:0
15:00Stellenbosch U21 - Golden Arrows U21 2:1
17:00Highlands U21 - Maritzburg Utd U21 1:1

NAM PHI: Telkom Knockout

01:00Maritzburg Utd - Bidvest Wits 2:1pen
20:00Cape Town City - Kaizer Chiefs 1:2pen
20:00Golden Arrows - Polokwane 1:0aet
23:00Orlando Pirates - Stellenbosch 1:0

NA UY: Eliteserien

23:00Kristiansund - Rosenborg 2:2

NA UY: OBOS-ligaen

20:30Kongsvinger - Ham-Kam 2:1

NA UY: Division 2 - Group 1

18:00Arendal - Vidar 1:0
18:00Byasen - Hodd 1:1
18:00Egersunds - Stjordals Blink 2:3
18:00Fredrikstad - Halden 2:0
18:00Levanger - Bryne 1:1
18:00Nardo - Brattvag 0:0
18:00Sola - Moss 3:0

NA UY: Division 2 - Group 2

18:00Alta - Grorud 2:3
18:00Asane - Mjolner 3:0
18:00Asker - Floro 2:0
18:00Baerum Sportsklubb - Senja 1:3
18:00Fram - Kjelsas 1:1
18:00Oppsal - Elverum 4:1
18:00Sotra - Odd 2 1:2

NA UY: Hạng 3 - Bảng 1

18:00Aalesund 2 - Traeff 2:0
18:00Arvoll - Stabaek 2 1:1
18:00Herd - Lorenskog 0:0
18:00Nordstrand - Krakeroy 0:1
18:00Rommen SK - Eidsvold 1:2
18:00Sarpsborg 08 2 - Spjelkavik 2:1
18:00Sunndal - Molde 2 0:2

NA UY: Hạng 3 - Bảng 2

18:00Drobak-Frogn - Lyn 0:1
18:00Frigg - Ready 1:4
18:00Grei - Lokomotiv Oslo 1:0
18:00Mjondalen 2 - Halsen 5:0
18:00Tonsberg - Norild 6:0
18:00Ullern - Follo 0:2
18:00Valerenga 2 - Orn 1:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 3

18:00Bryne 2 - Viking 2 2:7
18:00Donn - Storm BK 3:0
18:00Flekkeroy - Mandalskameratene 7:0
18:00Flint - Vindbjart 0:3
18:00Madla IL - Staal Jorpeland 4:1
18:00Pors Grenland - Start 2 1:2
18:00Vardeneset - Brodd 1:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 4

18:00Brann 2 - Vestfossen 5:1
18:00Djerv 1919 - Fjora 3:4
18:00Fana - Fyllingsdalen 3:0
18:00OS TF - V. Haugesund 1:3
18:00Sogndal 2 - Bergen Nord 4:0
18:00Stromsgodset 2 - Lysekloster 1:1
18:00Valdres - Stord 0:6

NA UY: Hạng 3 - Bảng 5

18:00Kongsvinger 2 - Ranheim 2 5:1
18:00Raufoss 2 - Orkla 6:0
18:00Rosenborg 2 - Melhus 3:1
18:00Steinkjer - Nybergsund 1:3
18:00Strindheim - Gjovik-Lyn 5:4
18:00Tiller - Brumunddal 2:3
18:00Verdal - Kolstad 4:0

NA UY: Hạng 3 - Bảng 6

18:00Finnsnes - Skjervoy 2:1
18:00Floya - Harstad 4:1
18:00Honefoss - Tromso 2 4:2
18:00Junkeren - Bodo/Glimt 2 2:3
18:00Lillestrom 2 - Gjellerasen 0:2
18:00Melbo - Leknes 3:0
18:00Skjetten - Ull/Kisa 2 0:2

NA UY: Toppserien Women

20:00Avaldsnes Nữ - Sandviken Nữ 3:2
20:00Fart Nữ - Valerenga Nữ 0:1
20:00Roa Nữ - Klepp Nữ 1:4
20:00Stabaek Nữ - Lyn Nữ 1:0

NEW ZEALAND: National League Nữ

07:00Canterbury United Nữ - Northern Football Nữ 1:3
07:00Southern United Nữ - Capital Football Nữ 4:2

NGA: Premier League

23:30Akhmat Grozny - Lokomotiv Moscow 0:2
18:00Tambov - Ural 1:2
20:30Spartak Moscow - Rubin Kazan 0:0
23:00Zenit - FK Rostov 6:1

NGA: FNL

13:00Luch - Yenisey 0:1
13:00SKA Khabarovsk - Tomsk 1:1
19:00Kursk - Tekstilshtik 2:1
19:00M. Saransk - Krasnodar 2 0:3
19:00Nizhny Novgorod - FK Chimki Moskovska oblast 1:0
21:00Armavir - R. Volgograd 0:0
21:00FK Chayka - Spartak Moscow 2 2:1
21:00F. Voronezh - Shinnik Yaroslavl 0:4
22:00Baltika - Neftekhimik 1:0
22:00T. Moscow - Chertanovo M. 0:1

NGA: PFL - Vùng trung tâm

17:00R. Volgograd 2 - D. Bryansk 0:3
18:00Khimik Novomoskovsk - Ryazan 4:2
18:00Krasnogorsk - Ararat Moscow 4:2
18:30Saratov - Salyut-Belgorod 2:1
19:00Kvant - Kaluga 0:4
22:00FK Strogino Moscow - Lipetsk 0:2

NGA: PFL - Miền Nam

18:30Legion Dynamo - FK Anzi Makhackala 2:0
19:00Spartak Nalchik - SKA Rostov 0:1
20:00Chernomorets Novorossijsk - Urozhay 4:0
20:00Krasnodar 3 - Maykop 4:2
20:00Mashuk - Inter Cherkessk 0:0
22:00Alania Vladikavkaz - Biolog 3:1

NGA: PFL - Miền Tây

17:00Znamya Truda - Kolomna 2:0
19:00Leningradets - Olimp Khimki 0:0
20:00Dolgoprudny - Zenit 2 2:1
20:00Vladimir - Zvezda St. Peterburg 2:1
21:00Murom - Luki-Energiya 5:1

NGA: Youth League

15:30Arsenal Tula U19 - Sochi U19 1:1
17:00FK Orenburg U19 - Krylya Sovetov Samara U19 0:1

NHẬT BẢN: J1 League

11:00Kobe - FC Tokyo 1:3
12:00G-Osaka - Kawasaki Frontale 2:2
12:00Nagoya - Vegalta Sendai 0:2
12:00Shimizu - Hiroshima 1:2
12:00Yokohama M. - Shonan 3:1
13:00Iwata - Sagan Tosu 2:2

NHẬT BẢN: J2 League

12:00Avispa Fukuoka - Albirex Niigata 2:1
12:00Kyoto - Yokohama 3:0
13:00Verdy - Kofu 2:1
14:00Omiya Ardija - Tokushima 2:3

NHẬT BẢN: Nadeshiko League Nữ

11:00Kunoichi Nữ - Nojima Stella Nữ 3:0
13:00JEF United Nữ - Parceiro Nagano Nữ 2:0

OMAN: Professional League

23:00Dhofar - Al Suwaiq 4:0

PALESTINE: West Bank League

20:30Ahli Qalqilyah - Palestinian Forces -:-
20:30Al Amari - Ahli Al-Khalil -:-
20:30Al Quds - Jabal Al Mukaber -:-
20:30Shabab Alsamu - Albirah -:-
20:30Wadi Al-Nes - Thaqafi Tulkarem -:-

PANAMA: LPF - Apertura

08:00San Francisco - Independiente 2:1

PARAGUAY: Primera Division - Clausura

06:00Nacional Asuncion - Diaz 0:0

PARAGUAY: Division Intermedia

05:00Independiente FBC - Atyra 1:2
19:0012 de Octubre - Ovetense FC 0:2

PERU: Liga 1 - Clausura

03:30Binacional - Alianza Huanuco 7:0
08:00Alianza Lima - Carlos Mannucci 2:2

PHÁP: Ligue 1

01:45Nice - Paris SG 1:4
22:30Lyon - Dijon 0:0

PHÁP: Ligue 2

01:00AC Ajaccio - Nancy 0:0
01:00Caen - Valenciennes 0:0
01:00Chambly - Sochaux 0:0
01:00Chateauroux - Paris FC 0:1
01:00Clermont - Rodez 0:1
01:00Grenoble - Orleans 0:0
01:00Niort - Guingamp 0:0
01:00Troyes - Le Mans 2:1
20:00Le Havre - Lorient 2:2

PHÁP: National

23:00Avranches - Toulon 2:1
01:00Bastia-Borgo - Red Star 0:1
01:00Boulogne - Quevilly Rouen 2:0
01:00Cholet - Lyon Duchere 3:0
01:00Concarneau - Bourg Peronnas 0:1
01:00Creteil - Dunkerque 0:1
01:00Laval - Pau 0:1
01:00Le Puy - Beziers 0:0
01:00Villefranche - GFC Ajaccio 2:0

PHÁP: National 2 - Bảng A

20:00Lusitanos - Bastia 2:1
20:00Schiltigheim - Haguenau 3:0
21:00Lens II - Lille II 2:2
23:00Bobigny - Sedan 0:1
23:00Epinal - ASM Belfort 3:1
23:00IC Croix - Reims II 1:4
23:00Sainte-Genevieve - JA Drancy 1:1
23:00St Quentin - Mulhouse 1:1

PHÁP: National 2 - Bảng B

20:00Mantes - Stade Briochin 0:2
22:00Lorient II - Vitre 2:2
23:00Angers II - Chartres 1:1
23:00Granville - Poissy 2:1
23:00Rouen - Fleury-Merogis 2:0
23:00Saint-Malo - Guingamp II 1:1
23:30Gobelins - Oissel 2:1
23:30Vannes - Sannois 1:0

PHÁP: National 2 - Bảng C

01:00Andrezieux - Angouleme CFC 2:3
23:00Bourges - Bergerac 0:1
23:00Chamalieres - Blois 0:2
23:00Colomiers - St Etienne II 3:1
23:00Romorantin - Nantes II 1:1
23:00Saint-Pryve - Stade Bordelais 2:3
23:00Sete - Les Herbiers 1:1
23:00Trelissac - Montpellier II 1:2

PHÁP: National 2 - Bảng D

23:00Frejus Saint Raphael - Hyeres 1:0
23:00Grasse - Lyon II 2:0
23:00Jura Sud - Monaco II 1:0
23:00Marseille Endoume - Marignane 1:2
23:00Martigues - Marseille II 2:1
23:00Monts - Annecy 1:2
23:00Moulins-Yzeure - Nimes II 2:0
23:00Saint Priest - Louhans Cuiseaux 1:1

PHÁP: Division 1 Women

19:30Bordeaux Nữ - Marseille Nữ 3:0
19:30Fleury 91 Nữ - Soyaux Nữ 1:1
19:30Montpellier Nữ - Metz Nữ 3:0
19:30Reims Nữ - Guingamp Nữ 0:1

PHẦN LAN: Veikkausliiga - Nhóm Championship

19:00Honka - Mariehamn 3:0
19:00Ilves - HJK 2:1
19:00Inter Turku - KuPS 0:2

PHẦN LAN: Veikkausliiga - Nhóm Rớt hạng

19:00HIFK - Rovaniemi 2:0
19:00KPV Kokkola - VPS 2:3
19:00SJK - Lahti 0:0

PHẦN LAN: Kakkonen Group A - Giai đoạn Đội thắng

17:00JIPPO - Viikingit 1:1
18:00JaPS - Mikkelin 1:1

PHẦN LAN: Kakkonen Group B - Giai đoạn Đội thắng

23:00KaaPo - Ilves 2 0:2
18:00Espoo - Gnistan 3:1

PHẦN LAN: Kakkonen Group C - Giai đoạn Đội thắng

18:00JBK - SJK Akatemia 1:3

PHẦN LAN: Liiga Women - Nhóm Rớt hạng

18:00ONS Oulu Nữ - Myran Nữ 1:2
18:00TPS Nữ - Ilves Nữ 0:1

PHILIPPINES: PFL

14:30Global FC - Stallion -:-
15:00Kaya - Ceres 0:3
18:00Green Archers - Philippine Air Force 1:0

QATAR: QSL

21:25Al Rayyan - Qatar SC 5:0
21:25Al Sailiya - Al Wakra 3:1
23:35Al Ahli Doha - Al-Shahaniya 2:2

ROMANIA: Liga 1

00:30Din. Bucuresti - Gaz Metan Medias 2:0
00:30CFR Cluj - U Craiova 2:0

ROMANIA: Liga 2

15:00Calarasi - Turnu Magurele 3:2
15:00Metaloglobus - CSM Resita 1:0
15:00SCM Gloria - Viitorul Tg. Jiu 0:0
15:00Sportul Snagov - Pandurii 3:2
15:30Petrolul - Concordia 3:0
20:00Csikszereda M. Ciuc - FC Rapid Bucuresti 1:0

SAN MARINO: Campionato Sammarinese - Giai đoạn 1

20:00Cailungo - Cosmos 2:1
20:00Tre Penne - Fiorentino 4:2
20:00Virtus - Libertas 2:4

SCOTLAND: Premiership

21:00Celtic - Ross County 6:0
21:00Hamilton - Hibernian 1:1
21:00Kilmarnock - Livingston 2:1
21:00Motherwell - Aberdeen 0:3
21:00St. Mirren - St Johnstone 2:0

SCOTLAND: Championship

21:00Arbroath - Morton 1:0
21:00Dundee FC - Partick Thistle 1:3
21:00Dunfermline - Ayr 3:2
21:00Inverness - Alloa 2:2
21:00Queen of South - Dundee Utd 4:0

SCOTLAND: League One

21:00Airdrieonians - Montrose 1:3
21:00Clyde - Raith 2:2
21:00East Fife - Forfar Athletic 1:0
21:00Falkirk - Peterhead 4:0
21:00Stranraer - Dumbarton 0:0

SCOTLAND: Lowland League

01:45East Stirlingshire - Kelty Hearts 0:1

SCOTLAND: Highland League

21:00Fraserburgh - Keith 4:0
21:00Huntly - Forres Mechanics 1:4
21:00Lossiemouth - Deveronvale 0:2
21:00Nairn County - Wick Academy 1:0

SCOTLAND: Scottish Cup

01:05Bonnyrigg Rose - Buckie Thistle 2:0
01:30Edinburgh City - Banks O' Dee 3:1
20:30Auchinleck Talbot - Cove Rangers 1:0
20:30HoãnPenicuik - Stenhousemuir -:-
21:00Albion Rovers - Fort William 1:1
21:00Annan - Brechin 2:2
21:00Clachnacuddin - Brora Rangers 0:7
21:00Cowdenbeath - Broxburn Athletic 1:1
21:00East Kilbride - Gretna 2008 3:1
21:00Elgin City - Berwick 3:1
21:00Formartine Utd - Gala Fairydean 2:2
21:00Lochee United - BSC Glasgow 1:1
21:00Rothes - Inverurie Loco Works 1:3
21:00Spartans - Queen's Park 0:2
21:00Stirling - Strathspey Thistle 2:0

SERBIA: Super Liga

23:00Cukaricki - Vojvodina 0:0
01:00FK Crvena zvezda - Rad Beograd 3:1
20:00Mladost - Partizan 1:0
23:00FK Vozdovac - Macva 2:0
23:00Javor - Backa Topola 3:2
23:00Proleter - Radnik 2:1
23:00Radnicki Nis - Napredak 4:1
23:00Sp. Subotica - FK Indjija 3:0

SERBIA: Prva Liga

23:00Trayal Krusevac - Smederevo 0:0
20:00Buducnost Dobanovci - Zlatibor Cajetina 1:2
20:00Graficar Beograd - Sindjelic Beograd 1:0
20:00Radnicki Pirot - Backa 3:0
20:00Zemun - Radnicki 1923 0:0

SEYCHELLES: First Division League

18:00La Passe - St Michel United -:-
18:30Cote d'Or - Red Star -:-
19:00Northern Dynamo - Anse Reunion -:-

SINGAPORE: Singapore Cup

16:30Balestier Khalsa - Tampines 0:2
16:30Geylang - Albirex Niigata 0:2
16:30Hougang - DPMM 0:1
16:30Warriors - Home Utd 2:2

SÍP: First Division

22:30APOEL - Doxa 2:0
00:00Achnas - Apollon 1:0

SÍP: Division 2

19:30Anagennisi Derynia - Dighenis 1:1
19:30Aris - Omonoia Psevda 6:0
19:30Chloraka - Sotiras 2:2
19:30Ermis - Othellos Athienou 1:0
19:30Karmiotissa - Omonia Aradippou 1:0
19:30Ypsonas - Alki Oroklini 0:0
19:30Zakakiou - Xylotympou 1:1

SLOVAKIA: Fortuna liga

22:00Nitra - Ruzomberok 1:2
22:00Sered - Trnava 2:1
22:00Slovan Bratislava - Pohronie 2:1
22:00Zilina - Michalovce 1:1

SLOVAKIA: 2. liga

23:00Skalica - Samorin 3:0
19:30Banska Bystrica - Trebisov 4:0
19:30Dubnica - Petrzalka 3:2
19:30FC Kosice - Slovan Bratislava B 3:0
19:30Komarno - Bardejov 1:0
19:30L. Mikulas - Zilina B 2:1

SLOVAKIA: Divison C West

16:00Kalna n. Hronom - Myjava 1:1
19:00FK Nove Zamky - Belusa 0:2

SLOVAKIA: Divison C East

19:00FK Humenne - 1.FK Svidnik 1:1
19:00Presov - Poprad B 4:0
19:00Spisska Nova Ves - V. Revistia 3:1
19:00Stropkov - Giraltovce 2:0
19:00Vranov - Krompachy 2:1

SLOVAKIA: Divison C Central

19:00Cadca - Oravske Vesele 0:4
19:00Rakytovce - Kovacova 1:1
19:00Rimavska Sobota - Novohrad Lucenec 3:0
19:00Zvolen - Krasno 1:1

SLOVAKIA: Divison C Bratislava

20:00Bahon - Rohoznik 0:3
20:00Devinska N. Ves - Ivanka pri Dunaji 1:0

SLOVENIA: Prva liga

19:30Mura - Triglav 2:2
21:45O. Ljubljana - Rudar 6:0
23:45Celje - Domzale 2:1

SLOVENIA: 2. SNL

20:00Fuzinar - Koper 2:1
20:00Jadran Dekani - Dravograd 5:1
20:00Krsko - Dob 1:3
20:00NK Krka - Beltinci 2:0
20:00Radomlje - Bilje 1:2
20:00Rogaska - Drava 3:2
23:00ND Gorica - Nafta 1:3

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

20:00Coastal Union - Mwadui -:-
20:00Kinondoni MC - Simba -:-
20:00Mbao - Ruvu Shooting 1:1
20:00Namungo - Lipuli 1:0
20:00Ndanda - Mtibwa Sugar 0:1
20:00Polisi Tanzania - Singida United -:-
20:00Tanzania Prisons - Kagera Sugar 1:1
23:00Azam - JKT Tanzania -:-

TÂY BAN NHA: La Liga

02:00Granada CF - Osasuna 1:0
18:00Eibar - Barcelona 0:3
21:00Atl. Madrid - Valencia 1:1
23:30Getafe - Leganes 2:0

TÂY BAN NHA: La Liga 2

02:00Cadiz CF - Las Palmas 2:0
21:00Alcorcon - Almeria 2:2
21:00Ponferradina - Numancia 1:1
23:00Elche - Gijon 0:1
23:00Lugo - Huesca 3:2

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 2

21:00R. Union - Ath Bilbao B 0:1
21:30Amorebieta - UD Logrones 0:1
21:30Osasuna B - Unionistas 2:0
22:00Valladolid Promesas - Alaves B 1:0
23:00Arenas Club - Burgos CF 0:2

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 3

22:30Llagostera - Barcelona B 1:1
23:00Levante B - Cornella 3:1
23:00Villarreal B - Lleida 1:3

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 2

21:45Real Aviles - Praviano 2:4

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 3

21:45Solares - Vimenor 2:1
22:00Atletico Albericia - Selaya 1:1
22:00UD Samano - Union Montanesa Escobedo 2:1

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 4

21:00CD Vitoria - Durango 3:0
21:30Pasaia - Santurtzi 1:1
22:00Beasain - Balmaseda 3:1
23:00Sodupe - Ariznabarra 2:1
23:00Somorrostro - Gernika 2:0
00:30SD Deusto - San Ignacio 0:2

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 5

23:00Igualada - CE Manresa 3:0
23:00Santfeliuenc - Terrassa 1:0

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 6

22:00Atzeneta - Paterna 1:2
23:15Roda - Vilamarxant 3:1
23:15Saguntino - Novelda CF 1:2
23:30Beniganim - Hercules B 1:3

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 7

23:00Flat Earth - San Fernando 1:3

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 8

21:30Santa Marta Tormes - Atl. Astorga 0:0
22:00La Granja - Numancia B 1:4
22:00La Virgen - Zamora 1:4
22:00Salamanca B - Almazan 3:2

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 9

18:00Melilla CD - Huetor Tajar 1:1

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 10

23:00Pozoblanco - CD Gerena 2:1

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 11

01:30Andratx - Alcudia 2:0
21:00Ibiza Islas Pitiusas - Poblense 0:0
21:00Platges de Calvia - Portmany 1:0
21:00San Rafael - Llosetense 3:0
22:30Manacor - Constancia 1:2
22:45Ferriolense - Collerense 3:0
23:00Mallorca B - Esporles 2:2

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 12

18:30Union Viera - Ibarra 1:2
21:45Santa Ursula - La Cuadra 1:1
22:30Las Palmas C - Mensajero 2:4
23:00CD Buzanada - Tamaraceite 1:2
23:00Panaderia - Vera 4:0

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 13

23:00Olimpico de Totana - CAP Ciudad de Murcia 3:2

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 15

21:30Cortes - Mutilvera 0:0
21:30Lourdes - Beti Kozkor 1:2
21:30Pamplona - Burlades 0:2
21:30Subiza - CD Corellano 3:0
21:30Txantrea - Cirbonero 2:2
22:00Valle Egues - Beti Onak 1:2
23:00AD San Juan - Fontellas 2:0

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 16

21:00Comillas - Anguiano 1:5
21:30Berceo - Arnedo 2:2
23:30Yague - Varea 0:1

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 18

23:00Guadalajara - Tarancon 0:2

TÂY BAN NHA: Primera Division Women

16:00Athletic Bilbao Nữ - Betis Nữ 2:1
18:00Huelva Nữ - Dep. La Coruna Nữ 0:1
23:30Granadilla Tenerife Nữ - Real Sociedad Nữ 0:0

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

20:00Abahani Chittagong (Ban) - TC Sports Club (Mdv) -:-

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

00:30Galatasaray - Sivasspor 3:2
19:00Antalyaspor - Genclerbirligi 0:6
21:30Basaksehir - Goztepe 2:1
21:30Trabzonspor - Gaziantep 4:1
00:00Ankaragucu - Besiktas 0:0

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

23:00Akhisarspor - Eskisehirspor 2:1
18:00Hatayspor - Adana Demirspor 2:1
20:30Bursaspor - Umraniyespor 2:1
23:00Menemen Bld. - Erzurum BB 0:0

THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig White Group

18:30Hacettepe - H.Trabzon 1:0
19:00Manisa FK - Pendikspor 4:2
19:00Sancaktepe - Sariyer 1:0

THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig Red Group

18:00FK Vanspor - Sivas Belediyespor 0:0
19:00Eyupspor - Ankara Demirspor 0:2
19:00Tuzlaspor - Bodrumspor 3:2

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 1

18:30Cankaya FK - Yomraspor 2:2
19:00Silivrispor - Hopaspor 1:5

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 2

19:00Tepecik - Elaziz Bld. 1:0

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

00:00AFC Eskilstuna - Sundsvall 1:0
18:30Helsingborg - Hacken 0:2
21:00Ostersunds - Sirius 2:0

THỤY ĐIỂN: Superettan

00:00Frej - Halmstad 0:3
18:30GAIS - Varbergs 0:1
21:00Brommapojkarna - Dalkurd 2:1
21:00Vasteras SK - Mjallby 2:2

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra

19:00Forward - Gefle 4:2
20:00Sandvikens - Nykopings 1:3
21:00Linkoping City - Karlslunds 6:1
21:00Sylvia - Carlstad 2:2

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

19:00Tvaakers - Lunds 2:2
20:00Ljungskile - Oddevold 2:1
20:00Oskarshamns - Torns 2:1
21:00Atvidabergs - Lindome 0:0
21:00Skovde AIK - Utsiktens 1:2

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Promotion Group

19:00Grebbestads - Olympic 1:2pen

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Women

20:00Kungsbacka Nữ - Orebro Nữ 1:5
23:00Eskilstuna United Nữ - Kristianstads Nữ 5:0

THỤY ĐIỂN: Elitettan Women

17:30IF Brommapojkarna Nữ - Hammarby Nữ 1:1
20:00Uppsala Nữ - Mallbackens Nữ 3:0
21:00AIK Nữ - Kalmar Nữ 3:1

THỤY SĨ: Super League

00:00Basel - Thun 3:1
00:00Young Boys - Xamax 4:1

THỤY SĨ: Challenge League

01:00Aarau - Lausanne 1:3
22:00Chiasso - Kriens 0:1
22:00Lausanne Ouchy - Wil 0:3
23:00Winterthur - Vaduz 1:0
00:00Schaffhausen - Grasshoppers 1:1

THỤY SĨ: Promotion League

21:00Basel II - Stade Nyonnais 0:2
21:00HoãnBavois - Koniz -:-
21:00Breitenrain - Sion II 2:1
21:00Bruhl - Yverdon 2:4
21:00Cham - Bellinzona 2:1
22:00Etoile-Carouge - Zurich II 2:2
22:00Rapperswil - YF Juventus 3:1

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 1

21:00Young Boys II - Chenois 3:1
21:30Martigny - Lancy 0:1
22:00Azzurri Lausanne - Oberwallis Naters 0:2
22:00La Chaux-De-Fonds - Terre Sainte 0:2
22:00HoãnMeyrin - Lausanne II -:-
22:00Olympique de Geneve - Echallens 3:3
22:30Vevey - Bulle 4:3

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2

21:00Baden - Solothurn 2:0
21:00Luzern II - Bassecourt 0:0
21:00Schotz - Muttenz 3:0
21:00Wohlen - Zug 2:0
22:00HoãnLangenthal - Grasshopper II -:-
23:00Buochs - Goldau 6:3

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3

20:00Linth - St. Gallen II 2:1
21:00Eschen - Winterthur II 1:1
21:00Gossau - Thalwil 1:1
21:00Hongg - Red Star Zurich 3:3
21:00Wettswil-Bonstetten - Tuggen 0:2

THỤY SĨ: Nationalliga A Women

21:00St. Gallen Nữ - Servette Geneve FC Nữ 0:3
21:00Zurich Nữ - Luzern Nữ 3:1
22:00Basel Nữ - Young Boys Nữ 5:0
00:30FF Lugano 1976 Nữ - Grasshoppers Nữ 0:6

TRUNG QUỐC: Super League

16:30Guangzhou R&F - Shandong Luneng 1:3
18:35Beijing Guoan - Shanghai SIPG 0:2

TRUNG QUỐC: Jia League

14:30Qingdao Huanghai - Beijing EG 1:0
18:30Liaoning - Guangdong Tigers 1:3
18:30Meizhou Hakka - Heilongjiang Lava 1:2
18:30Nei Mongol - Shanghai Shenxin 3:1
18:30Shijiazhuang - Guizhou Zhicheng 2:1
18:30Sichuan Annapurna - Xinjiang Tianshan 4:2
18:30Zhejiang Greentown - Nantong Zhiyun 1:2

TRUNG QUỐC: Yi League - Play Offs

14:00Shenyang Urban FC - Chengdu Qianbao 2:0

TUNISIA: Ligue 2

20:30CO Medenine - Ariana 1:1
20:30ES Jerba - AS Marsa 2:0
20:30Gabes - Sporting Ben Arous 2:1
20:30Msaken - Zarzis 0:0
20:30Olympique Beja - Sbikha 2:1
20:30Rades - Menzel Bourguiba 1:0
20:30Sidi Bouzid - Sfax Railways 1:0

TURKMENISTAN: Yokary Liga

18:00FC Asgabat - Altyn Asyr 1:3
18:00Merw - Energetik 2:3
18:30Sagadam - Balkan 2:1

ÚC: A-League

13:00Western United - Perth Glory 1:1
15:30Central Coast Mariners - Newcastle Jets 1:1

UKRAINE: Premier League

23:00Shakhtar Donetsk - Kolos Kovalivka 6:0
18:00Karpaty - Lviv 0:0
21:00FK Zorya Luhansk - Desna 2:1

UKRAINE: Persha Liga

18:00Ahrobiznes Volochysk - Ch. Odessa 2:0
19:00Balkany - Kremin 1:1
19:00Cherkashchyna - Prykarpattya 0:0
19:00Hirnyk-Sport - Volyn Lutsk 2:4
19:00Minaj - Kramatorsk 2:0
20:30Metalist 1925 - Obolon Brovar Kyjev 2:1

UKRAINE: Druha Liga

18:00Hirnyk Kryvyi Rih - Krystal 1:2
19:00Nyva Ternopil - Kalush 0:3
19:00Nyva Vinnytsya - Kyiv-Sviatoshyn 2:0
19:00Tavriya - Alliance 0:2
19:00Veres-Rivne - Uzhhorod 3:0
19:00VPK-Agro - Mykolaiv 2 3:0
19:00Zhytomyr - Dinaz Vyshgorod 1:0

UKRAINE: Youth League

17:00Dynamo Kiev U21 - Oleksandriya U21 1:3
21:00Mariupol U21 - Dnipro-1 U21 4:2

URUGUAY: Segunda Division

20:00Albion - Villa Espanola 0:1
20:00Bella Vista - CA Torque 0:2
20:00Central Esp. - Villa Teresa 1:0
20:00Maldonado - Tacuarembo 3:1
20:00Sud America - Rentistas 2:2

UZBEKISTAN: Super League

17:15Termez Surkhon - Navbahor Namangan 0:0
18:30Din. Samarkand - Pakhtakor 1:4
18:30Lok. Tashkent - Buxoro 2:0
19:30Nasaf Qarshi - Andijan 3:0

VENEZUELA: Segunda Division - Clausura - Play Offs

02:30Furrial - El Vigia 2:0

VIỆT NAM: V.League 1

17:00Đà Nẵng - Bình Dương 0:2
17:00Hà Nội FC - BHTS Quảng Nam 2:2
17:00Hồ Chí Minh - Gia Lai 1:2
17:00Khánh Hòa - Sai Gon FC 0:0
17:00Nam Định - Hải Phòng 2:1
17:00Sông Lam Nghệ An - Than Quảng Ninh 0:0
17:00Thanh Hóa - Thể Công 1:3

WALES: Premier League

01:45Druids - Caernarfon 3:1
02:00Carmarthen Town - Aberystwyth 0:0
20:30Airbus - Newtown 2:0
20:30Bala - Barry 1:1
20:30Cardiff Metropolitan - Connahs Q. 0:1
20:30Penybont - TNS 2:3

WALES: Division 1

01:30HoãnGoytre AFC - Bridgend Street -:-
01:45Risca - Penydarren 2:2
20:30Caldicot - Dinas Powys 3:2
20:30HoãnCroesyceiliog - Port Talbot -:-
20:30HoãnGarden Village - Monmouth -:-
20:30HoãnPontardawe - Aberbargoed -:-
20:30Port Talbot - Llwydcoed 1:1
20:30HoãnRisca - Abergavenny Town -:-
20:30HoãnTon Pentre - Llwydcoed -:-
20:30HoãnTrefelin - Penydarren -:-

WALES: FA Cup

01:30Cambrian & Clydach - Ynyshir Albions 7:3
20:00Aberbargoed - Aberaeron 3:1
20:00Abertillery Bluebirds - Penparcau FC 3:1
20:00Afan Lido - Monmouth 3:1
20:00Ammanford - Cardiff Draconians 4:1
20:00Bangor 1876 - Penycae 4:3pen
20:00Blaenau - Buckley 0:2
20:00Briton Ferry - Undy 2:3pen
20:00Builth W. - Ton Pentre 2:3
20:00Cefn Cribwr - Tredegar Town 2:1aet
20:00Chepstow - Taffs Well 3:1
20:00Chirk AAA FC - Llannefydd 0:3
20:00Coedpoeth - Gresford 0:5
20:00Conwy Borough - Ruthin 1:2
20:00Corwen - Colwyn Bay 2:3
20:00Croesyceiliog - Abergavenny Town 2:1
20:00Cwmaman Institute - STM Sports 2:6
20:00Cwmbran Celtic - Pontardawe 2:3aet
20:00Flint - Four Crosses 9:0
20:00Garden Village - Goytre Utd 1:3
20:00Greenfield - Caersws FC 3:1
20:00Guilsfield - Brymbo 2:1
20:00Haverfordwest - Penlan Club 5:3
20:00Holyhead - Montgomery 4:2
20:00Holywell - Llandudno 2:3
20:00HoãnLlanberis - Porthmadog -:-
20:00HoãnLlanelli - Cwmamman United -:-
20:00Llanrhaeadr - Prestatyn 1:4
20:00HoãnLlanrug - Aberffraw -:-
20:00Llantwit Major - Llandrindod 0:1
20:00HoãnMynydd Isa - Llanfair United -:-
20:00Nantlle Vale FC - Rhydymwyn 2:0
20:00Nefyn United - Bangor City 0:2
20:00Penrhyncoch - Cardiff Corries 2:1aet
20:00Pontypridd - Caerau Ely 3:1
20:00Prestatyn Sports - Queens Park 2:3
20:00Rhyl - Llangefni 2:0
20:00Swansea University - Caerleon 4:1
20:00Trefelin - Llanidloes 2:3pen
20:00Waterloo - Mold Alexandra 1:8

Ý: Serie A

20:00Lazio - Atalanta 3:3
23:00Napoli - Verona 2:0

Ý: Serie B

02:00Cittadella - Cosenza 1:3
20:00Entella - Trapani 1:1
20:00Juve Stabia - Pordenone 4:2
20:00Pescara - Spezia 1:2
20:00Venezia - Salernitana 1:0
23:00Benevento - Perugia 1:0

Ý: Serie C - Bảng A

20:00Pianese - Monza 1:1
20:00Pro Patria - Pro Vercelli 1:1

Ý: Serie C - Bảng B

20:00Sudtirol - Gubbio 3:0
23:30Ravenna - ArzignanoChiampo 1:2

Ý: Serie C - Bảng C

21:00Picerno - Virtus Francavilla 0:0
23:30Viterbese - Rende 6:1

Ý: Serie D - Group B

20:00Virtus Bolzano - Brusaporto 1:1

Ý: Serie D - Group D

20:00Sasso Marconi - Mezzolara 0:2

Ý: Serie D - Group E

20:00Trestina - Bastia 1:2

Ý: Serie D - Group H

20:30Bitonto - Taranto 3:0

Ý: Primavera 1

16:00Genoa U19 - Inter U19 4:3
18:00Napoli U19 - AS Roma U19 1:2
20:00Bologna U19 - Sampdoria U19 2:0

Ý: Primavera 2

16:00Ascoli U19 - Benevento U19 2:1
16:00Livorno U19 - Pisa U19 0:1
16:00Trapani U19 - Crotone U19 0:0
16:30Entella U19 - Udinese U19 2:1
20:00AC Milan U19 - Cremonese U19 2:1
20:00Brescia U19 - Spezia U19 2:3
20:00Lecce U19 - Salernitana U19 5:0
20:00Perugia U19 - Frosinone U19 2:2
20:00Pordenone U19 - Cittadella U19 0:0
20:00Spal U19 - Venezia U19 6:3
20:00Verona U19 - Parma U19 3:1

Ý: Serie A Nữ

20:00AC Milan Nữ - Tavagnacco Nữ 2:0
20:00Empoli Nữ - Orobica Nữ 4:1
20:00Florentia Nữ - Bari Nữ 3:2
20:00Sassuolo Nữ - Fiorentina Nữ 1:2
20:00Verona Nữ - AS Roma Nữ 0:4

ZAMBIA: Super League

19:00Kansanshi - Lusaka Dynamos 1:1
20:00Kabwe - Nkana 2:2
20:00Lumwana Radiants - Kabwe Youth Academy 3:0
20:00Mufulira - Red Arrows 0:2
20:00Nakambala Leopards - Buildcon 2:0
20:00Power Dynamos - Nkwazi 0:0

ZIMBABWE: Premier Soccer League

20:00Herentals - Black Rhinos 3:0
20:00Mushowani Stars - Triangle 3:1
20:00TelOne - Chapungu Utd 0:0
20:00Yadah - Manica 3:3

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật