Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu
CHÂU Á: AFC Asian Cup U23
20:00Trung Quốc U23 - Hàn Quốc U23 -:-22:30Thái Lan U23 - Ả Rập Saudi U23 -:-
22:30United Arab Emirates U23 - Nhật Bản U23 -:-
CHÂU ÂU: Europa League - Play Offs
02:00AS Roma - AC Milan 2:102:00Atalanta - Liverpool 0:1
02:00Marseille - Benfica 2:0pen
02:00West Ham - Bayer Leverkusen 1:1
AI CẬP: Premier League
00:00El Ismaily - ZED 1:200:00Future FC - Pharco 2:0
21:00Baladiyat El Mahalla - Arab Contractors -:-
00:00HoãnAl Masry - Al Ahly -:-
00:00HoãnZamalek - Pyramids -:-
ALBANIA: Super League
20:00Erzeni - KF Tirana -:-20:00Kukesi - Skenderbeu -:-
ALGERIA: Division 1
22:00HoãnASO Chlef - Magra -:-22:00HoãnBen Aknoun - Kabylie -:-
22:00HoãnBiskra - ES Setif -:-
22:00HoãnEl Bayadh - Khenchela -:-
22:00ES Setif - Saoura -:-
22:00Khenchela - Constantine -:-
22:00Magra - MC Alger -:-
22:00HoãnMC Alger - Paradou -:-
22:00HoãnSaoura - US Souf -:-
22:00US Souf - ASO Chlef -:-
00:00CR Belouizdad - Biskra -:-
ALGERIA: Ligue 2
21:00Eulma - Annaba -:-21:00Harrach - Chelghoum -:-
21:00Khemis El Khechna - Khroub -:-
21:00Mlila - Ghozlane -:-
21:00MO Constantine - Olympique Magrane -:-
21:00MSP Batna - Olympique Akbou -:-
21:00Ouargla - CA Batna -:-
21:00Telaghema - Bordj Menail -:-
ALGERIA: U21 League
23:00Kabylie U21 - Oran U21 3:1ẤN ĐỘ: ISL - Play Offs
21:00Odisha FC - Kerala Blasters -:-ANH: National League
01:45FC Halifax - Oldham 2:2ANH: National League South
01:45Taunton - Weston-super-Mare 0:101:45Truro - Weymouth 0:0
ANH: Southern League South Division
01:45Hanwell Town - Plymouth Parkway 4:001:45Tiverton - Winchester 2:0
ANH: Isthmian League Premier Division
01:45Potters Bar - Canvey 1:2ANH: Professional Development League
19:00Bournemouth U21 - Sheffield Utd U21 -:-19:00Burnley U21 - Barnsley U21 -:-
19:00QPR U21 - Charlton U21 -:-
19:00Wigan U21 - Coventry U21 -:-
20:00Crewe U21 - Cardiff U21 -:-
20:00Peterborough U21 - Hull U21 -:-
ANH: Premier League U18
00:00Aston Villa U18 - Brighton U18 0:6ÁO: Bundesliga - Nhóm Championship
00:30Sturm Graz - SK Rapid -:-ÁO: 2. Liga
23:10Admira - Kapfenberg -:-23:10Amstetten - Sturm Graz (Nghiệp dư) -:-
23:10First Vienna - Lafnitz -:-
23:10Horn - Ried -:-
23:10Leoben - Liefering -:-
ÁO: Regionalliga East
00:00Neusiedl - Traiskirchen -:-00:30Kremser - Drassburg -:-
00:30SK Rapid (Nghiệp dư) - Leobendorf -:-
00:30SV Oberwart - Austria Vienna (Nghiệp dư) -:-
00:30TWL Elektra - Donaufeld Wien -:-
00:30Wiener Sport-Club - Marchfeld -:-
ÁO: Regionalliga Central
00:00Allerheiligen - Gleisdorf -:-00:00Deutschlandsberger - Wallern/St Marienkirchen -:-
00:00SPG Wels - Ried (Nghiệp dư) -:-
00:00Vocklamarkt - Bad Gleichenberg -:-
ÁO: Burgenland
00:00ASV Siegendorf - Horitschon -:-00:30Deutschkreutz - Bad Sauerbrunn -:-
00:30Edelserpentin - Kohfidisch -:-
00:30Leithaprodersdorf - Klingenbach -:-
ÁO: Karnten
23:30SAK Klagenfurt - Atus Velden -:-23:30Treibach - KAC 1909 -:-
00:21SV Spittal - Lendorf -:-
ÁO: Niederosterreich
00:30Gloggnitz - Zwettl -:-00:30Korneuburg - St. Polten (Nghiệp dư) -:-
00:30Kottingbrunn - Waidhofen/Thaya -:-
00:30Langenrohr - St. Peter in der Au -:-
00:30Ortmann - Haitzendorf -:-
00:30Schrems - Wiener Neustadt -:-
ÁO: Oberosterreich
00:00Edelweiss - SPG Wels II -:-00:00Micheldorf - Perg -:-
00:00Mondsee - Weisskirchen -:-
00:30Ostermiething - Pregarten -:-
ÁO: Salzburg
22:45Thalgau - Adnet -:-00:00UFC Hallein - Seekirchen -:-
ÁO: Steiermark
00:00Furstenfeld - Lebring -:-00:00Hohenhaus Schladming - Hartberg (Nghiệp dư) -:-
00:00Kalsdorf - SV Frauental -:-
00:00Stadtwerke Bruck/Mur - Weinland Gamlitz -:-
00:00SV Union Gnas - Lafnitz (Nghiệp dư) -:-
00:00SV Wildon - Ilzer SV -:-
00:00Tillmitsch - Koflach -:-
ÁO: Vorarlberg
00:00Lauterach - FC Hochst -:-ÁO: Wien
23:00Stammersdorf - SV Donau -:-23:30Schwechat - Kagran -:-
Ả RẬP XÊ ÚT: Saudi Professional League
01:00Al Fateh - Al Raed 3:101:00Al Shabab - Abha 5:0
22:00Al Nassr - Al Feiha -:-
22:00Al Riyadh - Al Taee -:-
ARGENTINA: Copa Argentina
02:00Deportivo Maipu - Juventud U.U. 1:2penARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 1
01:00Argentinos Jrs 2 - River Plate 2 0:101:00Estudiantes L.P. 2 - Talleres Cordoba 2 3:2
01:00Instituto 2 - San Lorenzo 2 1:1
01:00Sarmiento Junin 2 - Newells Old Boys 2 1:2
01:00Tigre 2 - Lanus 2 3:2
01:00Union de Santa Fe 2 - Central Cordoba 2 1:1
ARMENIA: Premier League
22:00Noah - BKMA -:-ARMENIA: First League
19:00Ararat-Armenia 2 - Pyunik Yerevan 2 -:-AZERBAIJAN: Premier League
19:30Turan - Sumqayit -:-BAHRAIN: Premier League
23:00Al-Najma - Sitra 2:223:00Busaiteen - Al-Ahli Manama 0:2
23:00Manama Club - Al Khalidiyah 0:4
BA LAN: Ekstraklasa
23:00Korona Kielce - Radomiak Radom -:-BA LAN: Division 1
23:00Polonia Warszawa - Zaglebie Sosnowiec -:-23:00S. Rzeszow - Podbeskidzie -:-
BA LAN: Division 2
00:00Skra - Pogon Siedlce -:-BA LAN: III Liga - Group IV
22:00Karpaty Krosno - Garbarnia -:-BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central
21:00Legia U19 - Lech Poznan U19 -:-BA LAN: Ekstraliga Nữ
16:00Leczna Nữ - UKS SMS Lodz Nữ -:-BANGLADESH: Premier League
16:45Abahani Limited - Sheikh Jamal -:-16:45Bangladesh Police - Sheikh Russel -:-
BELARUS: Vysshaya Liga
21:00Smorgon - FC Gomel -:-23:30BATE - Dnepr Mogilev -:-
BELARUS: Pershaya Liga
23:15Belarus U17 - Zhodino 2 -:-BỈ: Pro League U21
01:00RFC Liege U21 - Lommel SK U21 2:000:30Eupen U21 - Oostende U21 -:-
BỜ BIỂN NGÀ: Ligue 1
23:00ASEC Mimosas - Bouake 0:0BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2
00:00Feirense - Leixoes -:-BOLIVIA: Division Profesional - Apertura - Play Offs
06:00Bolivar - SA Bulo Bulo 1:107:00Aurora - Independiente 2:4pen
BOSNIA & HERZEGOVINA: WWIN Liga BiH
21:00GOSK Gabela - Tuzla City -:-23:00Posusje - Zeljeznicar -:-
BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - RS
21:30Kozara - Modrica -:-BRAZIL: Serie A
07:30Botafogo RJ - Atletico GO 1:0BRAZIL: Acreano - Giai đoạn 2
03:30Sao Francisco FC - Rio Branco 0:105:30Humaita - Vasco da Gama AC 1:1
BRAZIL: Amapaense - Play Offs
06:00Independente AP - Oratorio 2:2BRAZIL: Brasileiro U20
01:00Bahia U20 - Cruzeiro U20 1:001:15Gremio U20 - America MG U20 2:1
03:00Atletico-MG U20 - Cuiaba U20 3:3
05:00Fortaleza U20 - Atletico GO U20 2:1
BRAZIL: Brasileiro A3 Nữ
02:00Paysandu PA Nữ - ESMAC Nữ 2:0BULGARIA: Parva Liga
21:30Botev Vratsa - Etar -:-00:00Krumovgrad - Slavia Sofia -:-
BURKINA FASO: Premier League
23:00AS Douanes - Rahimo 2:023:00Bobo-Dioulasso - Etoile Filante 0:0
23:00Salitas - Kadiogo 2:1
23:00Vitesse - ASFA Yennega -:-
BURUNDI: Primus League
20:00Moso Sugar - Inter Star -:-CANADA: Canadian Premier League
40'Vancouver FC - HFX Wanderers 1:0CHAD: Premiere Division - LPFN
21:45AS Farcha - Algoy -:-21:45AS Psi - As Dgssie -:-
21:45Renaissance - Aiglons -:-
CHÂU ÂU: Europa Conference League - Play Offs
23:45Fiorentina - Plzen 2:0aet23:45Lille - Aston Villa 2:2pen
02:00Fenerbahce - Olympiacos Piraeus 1:1pen
02:00PAOK - Club Brugge KV 0:2
CHÂU ÂU: UEFA Youth League - Play Offs
19:00Olympiacos Piraeus U19 - Nantes U19 -:-23:00FC Porto U19 - AC Milan U19 -:-
CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Rớt hạng
21:00HoãnAC Rangers - Renaissance -:-COLOMBIA: Primera A - Apertura
04:00La Equidad - Fortaleza 0:006:10Patriotas - Ind. Medellin 2:3
57'America De Cali - Dep. Pasto 0:0
CỘNG HÒA CONGO: Ligue 1
21:00Vegas - Juk -:-00:00Inter Club - CARA Brazzaville -:-
CỘNG HÒA SÉC: CFL - Bảng A
23:00Pisek - Ceske Budejovice B -:-CỘNG HÒA SÉC: MSFL
22:00Start Brno - Ostrava B -:-22:00Zlinsko - Blansko -:-
23:00Hlucin - Trinec -:-
23:00SK Hranice - Znojmo -:-
CỘNG HÒA SÉC: Division B
22:30Slany - SK Kladno -:-CỘNG HÒA SÉC: Jihocesky KP
22:15Rudolfov - Jankov -:-23:00Hluboka nad Vltavou - Junior Strakonice -:-
CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP
23:00Petrin Plzen B - Sokol Radnice -:-CỘNG HÒA SÉC: Zlinsky KP
23:00Luhacovice - Brumov -:-COSTA RICA: Primera Division - Clausura
40'Herediano - Cartagines 0:0CROATIA: Prva NL
22:00Sesvete - Jarun -:-22:00Zrinski Osjecko - Bijelo Brdo -:-
CROATIA: Druga NL
23:00Karlovac - Jadran Porec -:-DJIBOUTI: Division 1
19:00Gendarmerie - AS Arta -:-21:30CF GR/SIAF - Garde-Cotes -:-
23:30ASC Hayab - ASAS -:-
ĐAN MẠCH: Superliga - Nhóm Rớt hạng
00:00Randers FC - Odense -:-ĐAN MẠCH: 1st Division - Nhóm Rớt hạng
00:00B.93 - Naestved -:-00:00Hillerod - Koge -:-
00:00Horsens - Helsingor -:-
ĐAN MẠCH: 1st Division - Nhóm Thăng hạng
23:00Sonderjyske - Vendsyssel 0:0ĐAN MẠCH: 2nd Division - Nhóm Rớt hạng
00:00F. Amager - FA 2000 -:-ĐAN MẠCH: 2nd Division - Nhóm Thăng hạng
00:00Esbjerg - Middelfart 5:200:00Roskilde - AB Copenhagen -:-
ĐẢO FAROE: Premier League
00:00HB Torshavn - Streymur -:-ĐẢO FAROE: 1. Deild
01:00Hoyvik - HB Torshavn 2 1:1ĐỨC: 2. Bundesliga
23:30Elversberg - Schalke -:-23:30Nurnberg - Paderborn -:-
ĐỨC: 3. Liga
00:00Sandhausen - Arminia Bielefeld -:-ĐỨC: Regionalliga North
00:00Meppen - Spelle-Venhaus -:-00:30Jeddeloh - Bremer -:-
00:30Lohne - Teutonia Ottensen -:-
ĐỨC: Regionalliga Nordost
00:00BFC Dynamo - Erfurt -:-00:00Lokomotive Leipzig - Hansa Rostock II -:-
00:00Luckenwalde - Viktoria Berlin -:-
ĐỨC: Regionalliga West
00:30Rodinghausen - Lippstadt -:-00:30Schalke II - Oberhausen -:-
ĐỨC: Regionalliga Bayern
23:30Burghausen - Bayreuth -:-00:00Aschaffenburg - Augsburg II -:-
00:00Buchbach - Memmingen -:-
00:00Wurzburger Kickers - Schweinfurt -:-
ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd
23:30Bautzen - Freital -:-ĐỨC: Oberliga Hamburg
00:15Wandsbeker Concordia - Sasel -:-00:30SC Victoria Hamburg - Altona -:-
00:30Suderelbe - Dassendorf -:-
ĐỨC: Oberliga Bremen
23:30Union 60 Bremen - BTS Neustadt -:-00:30Oberneuland - Blumenthaler -:-
ĐỨC: Oberliga Westfalen
00:30Preussen Munster 2 - Sprockhovel -:-00:30Schermbeck 2020 - Erkenschwick -:-
ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
00:30Morlautern - Pfeddersheim -:-ĐỨC: Oberliga Bayern Nord
00:00ATSV - Neudrossenfeld -:-00:00Kornburg - Coburg -:-
ĐỨC: Oberliga Bayern Süd
00:30Erlbach - Kirchheimer -:-00:30Heimstetten - Gundelfingen -:-
ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg
00:00Nottingen - Pforzheim -:-ĐỨC: Bundesliga Nữ
23:30RB Leipzig Nữ - Bayer Leverkusen Nữ -:-ECUADOR: Liga Pro - Giai đoạn 1
02:00Imbabura - U. Catolica 2:204:30Ind. del Valle - Mushuc Runa 2:1
07:00Barcelona SC - EL Nacional 1:0
ESTONIA: Esiliiga
23:00Flora U21 - Viimsi JK -:-ESTONIA: Meistriliiga Women
22:00Viimsi JK Nữ - Tammeka Tartu Nữ -:-00:00Polva Lootos Nữ - Flora Nữ -:-
ETHIOPIA: Premier League
23:00Bahir Dar Kenema - Hadiya Hossana 0:020:00Hambericho Durame - Hawassa -:-
23:00Fasil Kenema - Adama City -:-
GAMBIA: GFA League
23:30Banjul Utd - Falcons 0:023:30Brikama U. - Real Banjul 3:2
GHANA: Giải hạng nhất
22:00Accra Athletic - Kotoku Royals -:-22:00Tamale City - Wa Suntaa -:-
GHI-NÊ: Ligue 1
23:00SOAR - Sangaredi 0:1GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga
23:00Telavi - Iberia 1999 -:-HÀ LAN: Divisie 1 U18 - Mùa Xuân
22:00Feyenoord U18 - Willem II U18 -:-HÀN QUỐC: K3 League
13:00Daejeon Korail - Paju Citizen -:-HUNGARY: NB I Nữ
21:00Puskas Academy Nữ - Ferencvaros Nữ -:-IRAN: Pro League
20:00Nassaji Mazandaran - Tractor -:-21:30Esteghlal F.C. - Shams Azar Qazvin -:-
21:40Foolad - Mes Rafsanjan -:-
IRAQ: Stars League
22:00HoãnAl Kahraba - Zakho -:-22:00HoãnAl Minaa - Newroz -:-
22:00HoãnAl Quwa Al Jawiya - Karbala -:-
22:00HoãnErbil - Al Talaba -:-
ISRAEL: Leumit League - Nhóm Rớt hạng
20:00H. Akko - Nes Tziona -:-20:00Hap. Ramat Gan - Ihud Bnei Shfaram -:-
20:00H. Ironi Rishon - Hapoel Kfar Saba -:-
20:00MS Kafr Qasim - Hapoel Afula -:-
ISRAEL: Leumit League - Nhóm Thăng hạng
20:00Bnei Yehuda - Nof Hagalil -:-20:00Ironi Tiberias - Ramat Hasharon -:-
20:00Kiryat Shmona - Hapoel Umm al-Fahm -:-
20:00Maccabi Jaffa - M. Herzliya -:-
ISRAEL: Liga Alef North
17:40Hapoel Kaukab - Hapoel Bnei Zalfa -:-17:40H. Migdal HaEmek - Hapoel Bueine -:-
17:40Ironi Baka - MS Tira -:-
17:40Ironi Nesher - Hapoel Kafr Kanna -:-
17:40Kiryat Yam - M. Kiryat Ata-Bialik -:-
17:40Maccabi Nujeidat Ahmad - M. Nazareth -:-
17:40Tayibe - Tzeirey Um El Fahem -:-
17:40Tzeirei Kafr Kanna - H. Raanana -:-
ISRAEL: Liga Alef South
17:40Agudat Sport Ashdod - H. Bikat Hayarden -:-17:40Hapoel Herzliya - Shimshon Tel Aviv -:-
17:40Hapoel Kfar Shalem - Ironi Modiin -:-
17:40H. Marmorek - Hapoel Bnei Lod -:-
17:40Maccabi Shaarayim FC - M. Ironi Ashdod -:-
17:40M. Ironi Kiryat Malachi - Maccabi Yavne -:-
17:40SC Dimona - Nordia Jerusalem -:-
17:40Shimshon Kafr Qasim - Holon Yermiyahu -:-
KAZAKHSTAN: First Division
16:00FK Akzhayik - Kaspij Aktau -:-16:00Ulytau - Zhetisay -:-
18:00Kairat Almaty 2 - SD Family -:-
18:00Turkistan - Taraz -:-
KYRGYZSTAN: Premier Liga
19:00Ilbirs - Alay Osh -:-LATVIA: Virsliga
23:30Jelgava - Valmiera 0:3LATVIA: 1. Liga
23:00Tukums 2000 2 - AFA Olaine -:-LIBYA: Premier League
21:30Abu Salim - Al-Ittihad -:-21:30Asswehly - Al Malaab El Libby -:-
LITHUANIA: I Lyga
23:00Riteriai - Banga 2 -:-MA CAO: Elite League
20:00University of Macau - Cheng Fung -:-MALI: Premiere Division
23:30Koro - Black Stars -:-MEXICO: Liga MX U23 - Clausura
22:00Atl. San Luis U23 - Toluca U23 -:-23:00Mazatlan FC U23 - Juarez U23 -:-
MEXICO: Liga MX Nữ - Clausura
10:00Monterrey Nữ - Toluca Nữ -:-NAMIBIA: Premier League
23:00Khomas Nampol - Tigers 1:201:30Ongos - Orlando Pirates 0:0
22:00UNAM - Eeshoke -:-
22:30Mighty Gunners - Life Fighters -:-
00:00Young Africans - African Stars -:-
NAM MỸ: South American Championship Nữ U20
04:00Colombia U20 Nữ - Bolivia U20 Nữ 3:006:30Venezuela U20 Nữ - Brazil U20 Nữ 1:2
NAM PHI: Motsepe Foundation Championship
00:30Maritzburg Utd - Marumo Gallants -:-NA UY: Division 2 - Group 2
23:00Skeid - Kjelsas -:-NA UY: Hạng 3 - Bảng 4
23:00Trygg/Lade - Mosjoen -:-NA UY: Toppserien Nữ
23:00Lyn Nữ - LSK Kvinner Nữ -:-NGA: Premier League
23:00Krasnodar - Fakel Voronezh -:-NGA: FNL 2 - Hạng B - Nhóm 4
20:30Amkar - Sokol Kazan -:-NGA: Youth League
15:00FK Rostov U19 - Fakel Voronezh U19 -:-17:00FK Strogino Moscow U19 - UOR 5-Yegoryevsk U19 -:-
17:00Krasnodar U19 - Rubin Kazan U19 -:-
17:00Nizhny Novgorod U19 - Ural U19 -:-
19:00CSKA Moscow U19 - Dynamo Moscow U19 -:-
19:00FK Orenburg U19 - Akhmat Grozny U19 -:-
19:00Lokomotiv Moscow U19 - Sochi U19 -:-
21:00Chertanovo M. U19 - Zenit U19 -:-
21:00Konoplev Academy U19 - Krylya Sovetov Samara U19 -:-
23:00Baltika U19 - Spartak Moscow U19 -:-
NICARAGUA: Liga Primera - Clausura
06:00Ferretti - Esteli 1:140'Managua FC - UNAN-Managua 0:0
NICARAGUA: Liga Primera U20 - Clausura
23:00Managua FC U20 - UNAN-Managua U20 4:003:00Ferretti U20 - Esteli U20 0:3
NIGERIA: NPFL
22:00Heartland - Shooting -:-OMAN: Professional League
23:10Al-Rustaq - Ibri 2:120:45Al-Shabab - Dhofar -:-
PERU: Liga 1 - Apertura
80'Alianza Lima - Sport Boys 2:0PERU: Liga Women
22:30Carlos Mannucci Nữ - Cesar Vallejo Nữ -:-PHẦN LAN: Veikkausliiga
22:00Inter Turku - KuPS -:-22:00SJK - Ilves -:-
PHẦN LAN: Ykkosliiga
22:30KaPa - SalPa -:-PHẦN LAN: Suomen Cup
00:15NoPS - P-Iirot Rauma 1:323:30PoPo - Poxyt 2 -:-
PHẦN LAN: Kansallinen Liiga Nữ
22:30PK-35 Helsinki Nữ - PK-35 Vantaa Nữ -:-PHÁP: National
00:30Avranches - Chateauroux -:-00:30Epinal - Versailles -:-
00:30GOAL FC - Marignane GCB -:-
00:30Le Mans - Villefranche -:-
00:30Martigues - Cholet -:-
00:30Orleans - Nimes -:-
00:30Red Star - Dijon -:-
00:30Rouen - Nancy -:-
PHÁP: National 2 - Bảng A
00:00Thonon-Evian - Bourgoin Jallieu -:-00:30Andrezieux - Toulouse II -:-
PHÁP: National 2 - Bảng B
00:30Bergerac - Les Herbiers -:-PHÁP: National 2 - Bảng C
00:00Bastia-Borgo - Chambly -:-PHÁP: National 2 - Bảng D
00:00Wasquehal - Furiani Agliani -:-PHÁP: Division 1 Nữ
19:30Paris FC Nữ - St Etienne Nữ -:-ROMANIA: Liga 1 - Nhóm Championship
00:30Farul Constanta - CFR Cluj -:-ROMANIA: Liga 1 - Nhóm Rớt hạng
21:30FC Hermannstadt - FC Botosani -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 1 - Nhóm Thăng hạng
21:00FC Bacau - Bucovina Radauti -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 2 - Nhóm Rớt hạng
21:00CSM Ramnicu Sarat - Vointa Limpezis -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 5 - Nhóm Rớt hạng
21:00Odorheiu - V. Curita -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 5 - Nhóm Thăng hạng
21:00Kids Tampa Brasov - Campulung -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 6 - Nhóm Rớt hạng
21:00Sporting Rosiori - Unirea Bascov -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 6 - Nhóm Thăng hạng
21:00Vedita Colonesti - Ramnicu Valcea -:-21:00Viitorul Daesti - Cetatea -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Nhóm Rớt hạng
21:00CS U Craiova 2 - Jiul Petrosani -:-21:00Gilortul Tg. Carbunesti - Lupac -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Nhóm Thăng hạng
21:00CSM Deva - Ghiroda & Giarmata Vii -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Nhóm Rớt hạng
21:00Ineu - Socodor -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Nhóm Thăng hạng
21:00Phoenix Buzias - FC Bihor -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Nhóm Rớt hạng
21:00Targu Mures 1898 - Metalurgistul Cugir -:-21:00Viitorul Cluj - Industria Galda -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Nhóm Rớt hạng
21:00Baile Felix - Satu Mare -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Nhóm Thăng hạng
21:00Sighetu Marmatiei - CSM Zalau -:-ROMANIA: Romanian Cup - Play Offs
00:30Otelul - U. Cluj 2:1RWANDA: Premier League
23:00Gasogi United - Sunrise -:-SCOTLAND: Lowland League
01:45Civil Service Strollers - East Kilbride 2:1SEYCHELLES: Premier League
18:00Lightstars - La Passe -:-21:00Bazar Brothers - Saint Louis -:-
SIERRA LEONE: Premier League
00:00Real Republicans - Bhantal 0:123:15HoãnWilberforce Strikers - SLIFA -:-
SÍP: Cyta Championship - Nhóm Rớt hạng
23:00Doxa - Nea Salamis -:-23:00Othellos Athienou - Achnas -:-
SLOVAKIA: Nike liga - Nhóm Rớt hạng
22:30Trencin - Kosice -:-SLOVAKIA: 2. liga
23:00Pohronie - Slovan Bratislava B -:-SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava
23:30MSK Senec - Modra -:-SLOVENIA: 2. SNL
22:00Beltinci - NK Krka -:-22:00Tolmin - Dravinja -:-
00:00Triglav - Rudar -:-
SLOVENIA: 3. SNL - East
00:30Krsko - Videm -:-SOMALIA: Giải quốc gia
19:30Heegan - Jeenyo -:-SYRIA: Premier League
20:00Al Karamah - Tishreen -:-20:00Foutoua - Jableh -:-
20:00Hottin - Wathbah -:-
TAJIKISTAN: Vysshaya Liga
20:00Khosilot Parkhar - Eskhata -:-20:00Panjsher - Istaravshan -:-
THÁI LAN: Thái League 1
19:00Port MTI FC - Chiangrai Utd -:-THÁI LAN: Thai League 2
19:00Suphanburi - Customs Utd -:-THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế
00:00Malta U19 - Montenegro U19 1:400:00Ma Rốc U17 - Algeria U17 1:1
THẾ GIỚI: Giao hữu CLB
18:45Balestier Khalsa (Sgp) - Young Lions (Sgp) -:-18:45Hougang (Sgp) - Tanjong Pagar (Sgp) -:-
THỔ NHĨ KỲ: Super Lig
00:00Besiktas - Ankaragucu -:-THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig
00:00Altay - Manisa FK -:-THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra
00:00Stocksund - Vasalund -:-THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra
00:00Ariana - Angelholm -:-THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland
23:30Lidkoping - Gauthiod -:-00:00IFK Skovde - Grebbestad -:-
00:00Motala - Forward -:-
00:15Herrestads AIF - Kongahalla -:-
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Svealand
00:00Enkopings SK - Skiljebo -:-THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Götaland
23:30Nosaby - Lodde -:-00:00IFK Hassleholm - Hogaborgs -:-
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland
00:00Lindome - Landvetter -:-THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Nữ
00:00Norrkoping Nữ - Djurgarden Nữ -:-THỤY ĐIỂN: Elitettan Nữ
00:00Umea Nữ - Sunnana Nữ -:-THỤY SĨ: Challenge League
00:30Bellinzona - Baden -:-00:30Schaffhausen - Xamax -:-
TRUNG QUỐC: Super League
19:00Zhejiang Professional - Tianjin Jinmen Tiger -:-TRUNG QUỐC: FA Cup
13:00Hangzhou Wuyue - Nantong Haimen -:-TUNISIA: Tunisia Cup
20:30AS Hamma - Gafsa -:-20:30AS Mohamdia - Bizertin -:-
23:30CS Sfaxien - AS Marsa -:-
ÚC: A-League
16:45Newcastle Jets - Wellington Phoenix -:-ÚC: NPL Northern NSW
17:15New Lambton - Weston Workers -:-ÚC: NPL Queensland
17:30Gold Coast Knights - Brisbane City -:-ÚC: NPL South Australian
17:00Croydon - Adelaide Olympic -:-17:00Modbury Jets - Adelaide City -:-
17:00Para - NE Metrostars -:-
ÚC: NPL Tasmania
17:15Glenorchy Knights - Kingborough Lions -:-17:15Riverside Olympic - Launceston United -:-
ÚC: NPL Victoria
16:30Heidelberg Utd - Moreland City -:-16:45Dandenong City - South Melbourne -:-
17:15Oakleigh Cannons - St Albans -:-
ÚC: NSW League One
17:00Blacktown Spartans - Rydalmere Lions -:-17:00Nepean - Northern Tigers -:-
ÚC: Victoria Premier League
17:30Brunswick City - Western Utd. U21 -:-17:30Werribee City - Northcote City -:-
ÚC: WA State League
18:15Kingsley Westside - Sorrento -:-UGANDA: Premier League
23:00Kampala City - Mbarara City 4:020:00Airtel Kitara - Vipers -:-
UKRAINE: Persha Liga - Nhóm Thăng hạng
16:00Prykarpattya - SC Poltava -:-17:00Karpaty Lviv - Inhulets -:-
UKRAINE: U19 League
15:00Ch. Odessa U19 - Kryvbas 2020 U19 -:-16:00Vorskla Poltava U19 - Kolos Kovalivka U19 -:-
UKRAINE: Championship Nữ - Nhóm Rớt hạng
16:00Mariupol Nữ - Panthers FC Uman Nữ -:-URUGUAY: Primera Division - Apertura
23:30Racing Montevideo - CA Cerro -:-VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura
05:00Estudiantes Merida - Rayo Zuliano 2:1Ý: Serie A
23:30Genoa - Lazio -:-Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »
m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật