TẢI LẠI TRANG

Bóng chuyền » Hôm nay » Tất cả trận đấu

ANH: Super League

20:00Newcastle - Sheffield -:-

ANH: Super League Nữ

00:00London Orcas Nữ - Wessex Nữ 1:3
17:30Bristol Nữ - Nottingham Nữ -:-

ÁO: AVL

00:00SK Posojilnica - SG SVS Sokol 3:0
00:00Weiz - VBK Klagenfurt 2:3

ÁO: 2. Bundesliga

00:00Bisamberg - Steyr 3:2
00:00Oberndorf - VC Mils 3:1

ÁO: Austria Cup

18:00BeachUnion Salzburg - Tirol Innsbruck -:-
18:30hotVolleys - Ried -:-
21:00Roadrunners/Perchtoldsdorf - VBK Klagenfurt -:-
21:00SV Salzburg - UVC Graz -:-
21:00VC Mils - Waldviertel -:-
23:00St. Polten - Wr. Neustadt -:-
23:30Oberndorf - SG SVS Sokol -:-
23:30TSV Hartberg - SK Posojilnica -:-

ÁO: AVL Women

23:30Linz-Steg Nữ - SG SVS Post Nữ 3:1
00:00Wildcats Nữ - UVC Graz Nữ 1:3
00:30Salzburg Nữ - Eisenerz/Trofaiach Nữ 3:1

ÁO: 2. Bundesliga Women

23:00Seekirchen Nữ - SU Inzingvolley Nữ 3:2
23:00Villach Nữ - Wolfsberg Nữ 3:0
00:30Hausmannstatten Nữ - Bruckl Nữ 3:0
00:30Liebenau Nữ - UVC Graz 2 Nữ 2:3

ÁO: Austria Cup Women

19:30Dornbirn Nữ - Hartberg Nữ -:-
20:00Bisamberg Nữ - Linz-Steg Nữ -:-
20:00SU Inzingvolley Nữ - Hausmannstatten Nữ -:-
21:00ATSE Graz Nữ - SG TI-Volley Nữ -:-
21:00Eisenerz/Trofaiach Nữ - VC Tirol Nữ -:-
21:00Jennersdorf Nữ - SG SVS hotVolleys Nữ -:-
21:00Oberndorf Nữ - Wildcats Nữ -:-
00:30UVC Graz Nữ - SG SVS Post Nữ -:-

BA LAN: I. Liga

23:00Mickiewicz Kluczbork - Chrobry Glogow 3:1
23:00Politechnika Lublin - Gwardia Wroclaw 3:1
23:00Spala - AGH Krakow 1:3
23:00Stal Nysa - Siedlce 3:0
00:00Strzelce Opolskie - Jaworzno 3:2

BA LAN: Liga Siatkowki Nữ

23:00Pila Nữ - Bielsko-Biala Nữ 3:0
19:45Budowlani Lodz Nữ - MKS Kalisz Nữ -:-
22:00Wroclaw Nữ - Rzeszow Nữ -:-

BA LAN: I. Liga Nữ

23:00Tarnow Nữ - MUKS Swiecie Nữ 0:3
20:45Opole Nữ - Ostrowiec Swietokrzyski Nữ -:-

BỈ: EuroMillions League

01:30Achel - Maaseik 0:3
01:30Haasrode Leuven - VDK G. 3:2
01:30Roeselare - Lindemans Aalst 3:1
Séc 1Waremme - Prefaxis Menen 0:0

BỈ: Liga A Nữ

00:30Tchalou Nữ - Lendelede Nữ 3:2
01:30Gent Nữ - Michelbeke Nữ 3:0
01:30Oostende Nữ - Charleroi Nữ 2:3
01:30Oudegem Nữ - Antwerp Nữ 3:1
01:30Tongeren Nữ - Asterix Avo Nữ 3:2

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premijer liga

23:00Bijeljina - Maglic Foca 0:3

BỒ ĐÀO NHA: Campeonato Honda

23:00Castelo Maia GC - Leixoes SC 1:3
00:00Famalicense - Esmoriz GC 1:3
00:00Ginastica - Vitoria Guimaraes 1:3
00:00Mamede - Viana 3:0
00:30Sporting CP - SC Caldas 3:0
02:45Benfica - Sporting de Espinho 3:0

BỒ ĐÀO NHA: 1. Divisao Women

01:00Clube Kairos Nữ - Vilacondense Nữ 3:2
18:00Sporting Nữ - Famalicao Nữ -:-
22:00Porto Volei Nữ - Belenenses Nữ -:-
23:00Castelo Maia Nữ - CD Aves Nữ -:-
23:00Leixoes Nữ - AJM/FC Porto Nữ -:-

CHÂU ÂU: MEVZA

01:00Mladost Kastel Luksic (Cro) - ACH Ljubljana (Slo) 0:3

CHÂU ÂU: MEVZA Women

22:30Mladost Nữ (Cro) - Branik Maribor Nữ (Slo) -:-

CHÂU ÂU: Baltic League

23:00Tallinn - RTU 0:3
Séc 3Parnu - RTU 2:0
23:00Tallinn - Biolars/Olaine -:-

CHÂU ÂU: Balti Liiga Women

16:00Alytus Nữ - Jelgava Nữ 2:3
16:00Kaunas Nữ - Riga VS Nữ 1:3
21:00VK miLATss Nữ - Ausrine KKSC Nữ -:-

CỘNG HÒA SÉC: Extraliga

23:00Karlovarsko - VK Lvi Prague 3:0
23:00Liberec - Beskydy 3:0
23:00Odolena Voda - Usti 1:3
22:00Pribram - Zlin -:-

CỘNG HÒA SÉC: Extraliga Women

23:00KP Brno Nữ - VK Liberec Nữ 1:3
23:00Prerov Nữ - Frydek-Mistek Nữ 0:3

CROATIA: Superliga

23:00Centrometal - Split 3:0
23:30Mok Rovinj - Sisak 2:3
00:00Zadar - Marsonia 2:3

CROATIA: Superliga Women

00:00Vukovar Nữ - Brda Nữ 3:1
00:30Rijeka Nữ - Marina Kastela Nữ 2:3
22:00Split Nữ - Porec Nữ -:-

CROATIA: Prva Liga Women

23:00Nova Gradiska Nữ - Kostrena Nữ 3:0
23:30Karlovac Nữ - Dinamo Zagreb Nữ 0:3

ĐAN MẠCH: Volleyligaen

20:00Marienlyst - Aalborg HIK -:-
20:00Nordenskov UIF - Vestsjaelland -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga North

23:00Lindow/Gransee - Mondorf 2:3
00:00Mitteldeutschland - Baden 3:0

ĐỨC: VBL Supercup

Séc 2BR Volleys - Friedrichshafen 1:0

ĐỨC: 2. Bundesliga South Women

00:30VCO Dresden Nữ - VC Wiesbaden II Nữ 3:1

ĐỨC: VBL Supercup Nữ

21:30Stuttgart Nữ - SC Schweriner Nữ -:-

ESTONIA: Meeste Liiga

16:00Noortekoondis - Neemeco 0:3
17:00Tallin University - Rakvere 3:1
17:30Liider - Kiili 3:1
18:00Saaremaa 2 - Tallinn II 0:3
21:00Jarvamaa - Eesti Maaulikooli -:-

HÀ LAN: Eredivisie

00:30RECO - Papendal/Arnhem 0:3
01:00Draisma - Advisie/SSS 3:0
01:00Taurus - Sliedrecht 0:3
01:00Vocasa Nijmegen - Orion 1:3
01:00Zaanstad - Groningen/Lycurgus 0:3

HÀ LAN: Eredivisie Women

00:30Sliedrecht Nữ - FAST Nữ 3:0
01:00Apollo 8 Nữ - Sneek Nữ 3:0
01:00Zwolle Nữ - Dros/Alterno Nữ 3:1
20:00Summa Peelpush Nữ - Papendal/Arnhem Nữ -:-

HÀN QUỐC: Volleyball League

12:00Rush & Cash - Woori 3:1

HÀN QUỐC: Volleyball League Women

14:00IBK Nữ - Daejeon KGC Nữ 3:2

HUNGARY: NB I

20:00PTE-PEAC - Vegyesz -:-
21:30Sumegi - Szegedi -:-
21:30Szolnoki - MAV Elore SC -:-
22:00Penzugyor - Dunaferr -:-
00:00MAFC - Kecskemeti RC -:-

HUNGARY: NB I Women

23:00Ujpest Nữ - Jaszberenyi Nữ 3:2
23:00Penta-Godolloi RC Nữ - TFSE Nữ -:-

HY LẠP: A1 Women

23:00ASP Thetis Nữ - Evosmou Nữ 3:0
23:00Pannaxiakos Nữ - Ilisiakos Nữ 3:0
00:00AO Porfiras Nữ - Olympiacos Piraeus Nữ 0:3
00:00Aris Nữ - GS Ilioupolis Nữ 3:0

LATVIA: Nacionala Liga

18:00Ventspils - Talsi 3:0
Séc 1Ezerzeme - Jekabpils 0:0

NGA: Superleague Women

23:00Kaliningrad Nữ - Dynamo Kazan Nữ 2:3
13:00Sakhalin Nữ - Krasnodar Nữ 3:0

NHẬT BẢN: V Premier League Women

10:30Hisamitsu Springs Nữ - Himeji Victorina Nữ 3:0
11:05JT Marvelous Nữ - Toray Arrows Nữ 3:2
13:30Hitachi Nữ - Okayama Seagulls Nữ 3:0
14:00Ageo Nữ - PFU Blue Cats Nữ 3:1

PHÁP: Ligue A

01:00Chaumont - Ajaccio 0:3
01:00Montpellier - Paris 3:1
01:00Narbonne - Rennes 1:3

PHÁP: Ligue B

23:00Illacaise - Lozere 2:3
23:00Plessis Robinson - Nazaire 2:3
01:00St-Quentin - Nancy 3:1

PHÁP: Ligue A Women

00:00RC Cannes Nữ - Vandoeuvre Nữ 3:2
00:30Marcq Baroeul Nữ - Mougins Nữ 3:0
01:00Chamalierois Nữ - Paris Nữ 2:3
01:00Mulhouse Nữ - Nantes Nữ 3:0

PHẦN LAN: Mestaruusliiga

21:00Tiikerit - ETTA -:-
21:00VaLePa - Karelian Hurmos -:-
21:00Vantaa Ducks - Akaa -:-

PHẦN LAN: Mestaruusliiga Women

21:00Kangasala Nữ - WoVo Nữ -:-
21:00LiigaPloki Nữ - Hameenlinna Nữ -:-

ROMANIA: Divizia A1 Women

21:00Belor Galati Nữ - Medgidia Nữ -:-

SERBIA: Liga

23:00Novi P. - Subotica 0:3
23:00Partizan - Jedinstvo 3:1
23:00Vojvodina - Nis 3:1

SERBIA: Liga Women

23:00Stara Pazova Nữ - Crvena zvezda Nữ 3:2
23:00Ub Nữ - Zeleznicar Nữ 0:3
01:00Beograd Nữ - Partizan Nữ 3:2

SLOVAKIA: Extraliga

23:00Svidnik - Nitra 3:0
23:00Zvolen - Trencin 3:0

SLOVAKIA: Extraliga Women

00:00UCM Trnava Nữ - Brusno Nữ -:-
00:00UKF Nitra Nữ - Presov Nữ -:-

SLOVENIA: 1. DOL

00:00Pomgrad - Krka 3:2
00:00Sostanj - Crnuce 0:3
01:00Hoce - Triglav Kranj 3:2
01:00OK Maribor - Salonit Anhovo 3:0

SLOVENIA: 1. DOL Women

00:00Luka Koper Nữ - Branik Maribor Nữ 1:3
00:30SIP Sempeter Nữ - Ankaran Nữ 1:3

TÂY BAN NHA: SuperLiga

23:00Palma Volley - Grau 3:0
23:00Santanderina - Melilla 3:1
00:00Voleibol Teruel - Emeve Lugo 3:0
00:30Almeria - Vecindario 3:2
17:00Rio Duero - Ibiza 3:0

TÂY BAN NHA: Superliga Women

23:00Haro Rioja Nữ - Cajasol Nữ 3:0
00:00Alcobendas Nữ - Las Palmas Nữ 0:3
00:00Algar Surmenor Nữ - Barca Nữ 3:2
00:00Fachadas Dimurol Nữ - CV Madrid Nữ 3:0
00:00Logrono Nữ - Avarca de Menorca Nữ 1:3

THỔ NHĨ KỲ: Division 1 Women

23:00Besiktas Nữ - Galatasaray Nữ 1:3
23:00Vakifbank Nữ - Thy Nữ -:-

THỤY ĐIỂN: Elitserien

21:00Sodertelge - Habo -:-
22:00Falkenberg - Lunds -:-

THỤY ĐIỂN: Elitserien Women

Séc 1Orebro Nữ - Varnamo Nữ 0:0
20:00Lunds VK Nữ - Svedala Nữ -:-
21:30Hylte/Halmstad Nữ - Lindesberg Nữ -:-

THỤY SĨ: NLA

23:00Luzern - Amriswil 0:3
23:30Basel - TSV Jona 2:3
21:00Amriswil - Basel -:-
22:00Lausanne - Lutry-Lavaux -:-
23:00Nafels - Luzern -:-
23:00TSV Jona - Schonenwerd -:-

THỤY SĨ: NLA Women

21:30Dudingen Nữ - Geneve Nữ -:-
21:30Schaffhausen Nữ - Val-de-Travers Nữ -:-
21:30Toggenburg Nữ - Franches Montagnes Nữ -:-
22:00Aesch Pfeffingen Nữ - Lugano Nữ -:-
22:30NUC Volleyball Nữ - Cheseaux Nữ -:-

ÚC: AVL - Giai đoạn 1

11:00WA Hornets - Canberra Heat 2:3
13:00Melbourne - Adelaide Storm 3:2
13:00Queensland Pirates - UTSSU 3:0

ÚC: AVL Women - Giai đoạn 1

14:00Melbourne Nữ - Adelaide Storm Nữ 3:1
14:00Queensland Pirates Nữ - UTSSU Nữ 3:2
14:00WA Steel Nữ - Canberra Heat Nữ 1:3

Ý: Serie A1

23:00Monza - Milano 0:3
21:00Lube Civitanova - Piacenza -:-
23:00Latina - Perugia -:-
23:00Modena - Padova -:-
23:00Ravenna - Trentino -:-
23:00Verona - Sora -:-

Ý: Serie A2

23:00BCC-NEP Castellana - Brescia -:-
23:00Bergamo - Lagonegro -:-
23:00Cantu - Reggio Emilia -:-
23:00Lupi Santa Croce - Materdomini Castellana -:-
23:00Ortona - Mondovi -:-
23:00Siena - Calci -:-

Ý: Serie A1 Women

01:30Scandicci Nữ - S. Bernardo Cuneo Nữ 1:3
22:00Busto Arsizio Nữ - Chieri '76 Nữ -:-
22:00Caserta Nữ - Firenze Nữ -:-
22:00Filottrano Nữ - Conegliano Nữ -:-
22:00Monza Nữ - Bergamo Nữ -:-
22:00Novara Nữ - Brescia Nữ -:-
22:00Perugia Nữ - Casalmaggiore Nữ -:-

Ý: Serie A2 Women

21:30Giovani Busto Arsizio Nữ - Baronissi Nữ -:-
22:00Cutrofiano Nữ - Club Italia Nữ -:-
22:00Marsala Nữ - Ravenna Nữ -:-
22:00Martignacco Nữ - Olbia Nữ -:-
22:00Mondovi Nữ - Roma Nữ -:-
22:00Montecchio Nữ - Macerata Nữ -:-
22:00Pinerolo Nữ - Marignano Nữ -:-
22:00Sassuolo Nữ - Soverato Nữ -:-
22:00Talmassons Nữ - Montale Nữ -:-
22:00Trentino Nữ - Torino Nữ -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng chuyền trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật