m.FlashScore.vn

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Ngày mai » Tất cả trận đấu

ALBANIA: Super League

00:00KF Tirana - Luftetari Gjirokastra -:-
00:00Skenderbeu - Flamurtari -:-
00:00Teuta - Bylis -:-

ALGERIA: Division 1

02:00ASO Chlef - Hussein Dey -:-
02:00HoãnMlila - Saoura -:-
03:00Bel Abbes - Bordj Bou Arreridj -:-
03:00ES Setif - Oran -:-

ALGERIA: Ligue 2

02:00Bejaia - Tlemcen -:-
02:00Khroub - MO Bejaia -:-
02:00Tadjenant - Annaba -:-

ANGOLA: Girabola

21:00Caala - Primeiro de Maio -:-
21:00Cubango - Santa Rita -:-

ANH: Ngoại hạng Anh

23:30Liverpool - Arsenal -:-
20:00Bournemouth - Manchester City -:-
22:30Tottenham - Newcastle -:-
22:30Wolves - Burnley -:-

ANH: Championship

18:00Swansea - Birmingham -:-

ANH: National League

23:20Torquay - Aldershot -:-

ANH: Championship Nữ

18:00Durham Nữ - Crystal Palace Nữ -:-
19:00Charlton Nữ - Lewes Nữ -:-
20:00Blackburn Nữ - London Bees Nữ -:-
20:00London City Lionesses Nữ - Aston Villa Nữ -:-
20:00Sheffield Utd Nữ - Leicester Nữ -:-

ÁO: Tipico Bundesliga

22:00Hartberg - Austria Vienna -:-
22:00Salzburg - Admira -:-
22:00Sturm Graz - Tirol -:-

ÁO: 2. Liga

23:00Dornbirn - Kapfenberg -:-
15:30A. Klagenfurt - BW Linz -:-

ÁO: Regionalliga East

00:00Leobendorf - Wiener Linien -:-

ÁO: Regionalliga Central

22:00AC Wolfsberger (Nghiệp dư) - Union Gurten -:-

ÁO: Regionalliga West - Salzburg

23:00Seekirchen - SAK 1914 -:-
00:00Wals-Grunau - Johann -:-

ÁO: Regionalliga West - Vorarlberg

21:00Rothis - Dornbirner S. -:-
21:00RW Rankweil - Lauterach -:-
22:00A. Lustenau (Nghiệp dư) - Langenegg -:-

ÁO: Bundesliga Nữ

18:00Bergheim Nữ - Vorderland Nữ -:-

Ả RẬP XÊ ÚT: Saudi Professional League

23:05Al-Faisaly - Al Feiha -:-
00:50Al Wehda - Al-Ettifaq -:-

ARGENTINA: Superliga

23:15Gimnasia L.P. - Defensa y Justicia -:-
01:30Velez Sarsfield - Newells Old Boys -:-
03:45Rosario Central - Patronato -:-
06:00Independiente - Colon Santa FE -:-
21:00Godoy Cruz - Estudiantes L.P. -:-
23:15Union de Santa Fe - Lanus -:-

ARGENTINA: Primera Nacional

23:05Temperley - Nueva Chicago -:-
01:30Atletico Atlanta - CA Mitre -:-
01:30Barracas Central - Alvarado -:-
01:30Deportivo Moron - Guillermo Brown -:-
03:00San Martin S.J. - CA Estudiantes -:-
03:40Gimnasia Jujuy - Chacarita Juniors -:-
06:05Ind. Rivadavia - Ferro -:-
00:00Agropecuario - Belgrano -:-

ARGENTINA: Primera B Metropolitana - Apertura

01:30Colegiales - Comunicaciones -:-
01:30Flandria - Defensores Unidos -:-
01:30Sacachispas - Almirante Brown -:-
23:00Deportivo Armenio - UAI Urquiza -:-

ARGENTINA: Primera C Metropolitana - Apertura

21:00Dock Sud - Berazategui -:-

ARMENIA: Premier League

20:00Shirak Gyumri - Pyunik Yerevan -:-
22:00FC Yerevan - Ararat-Armenia -:-

AZERBAIJAN: Premier League

21:45Sabah Baku - Keshla -:-
00:00Qarabag - Gabala -:-

ẤN ĐỘ: Calcutta Premier Division A

16:30East Bengal - BSS Sporting -:-

BA LAN: Division 1

00:00Chrobry Glogow - Olsztyn -:-
00:45Odra Opole - Radomiak Radom -:-
19:45Zaglebie Sosnowiec - Tychy -:-
21:00Warta Poznan - GKS Jastrzebie -:-
22:00Sandecja Nowy S. - GKS Belchatow -:-
23:00Chojniczanka - Puszcza -:-
00:00Suwalki - Termalica B-B. -:-

BA LAN: Ekstraklasa

01:00Rakow - Lech Poznan -:-
20:00Gornik Z. - Korona Kielce -:-
22:30LKS Lodz - Legia -:-
22:30Zaglebie - Piast Gliwice -:-

BA LAN: Division 2

18:05Leczna - GKS Katowice -:-
21:00Blekitni Stargard - R. Rzeszow -:-
21:00Skra - Widzew Lodz -:-
22:00Legionowo - Polkowice -:-
23:00Bytovia Bytow - Pruszkow -:-
00:00Elblag - S. Wola -:-
00:00Pogon Siedlce - Gryf Wejherowo -:-

BA LAN: III Liga - Group I

17:00Legia II - Skierniewice -:-
21:00W. Mazowieckie - Pelikan -:-

BA LAN: III Liga - Group II

23:00Jarocin - Gwardia Koszalin -:-
23:00KKS Kalisz - Starogard Gdanski -:-
16:00Pogon Szczecin II - Swit Skolwin -:-
20:00Stezyca - Chemik Police -:-

BA LAN: III Liga - Group III

17:00Slask Wroclaw 2 - Zaglebie 2 -:-

BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central

17:00Gornik Z. U18 - Cracovia U18 -:-
17:00Wisla U18 - Lech Poznan U18 -:-
18:00Hutnik Krakow U18 - Slask U18 -:-
18:00Lechia Gdansk U18 - Gwarek Zabrze U18 -:-

BẮC MACEDONIA: 1. MFL

22:00Akademija Pandev - Borec -:-
22:00Shkendija - Makedonija GP -:-
22:00Shkupi - Renova -:-
22:00Struga Trim & Lum - Sileks -:-

BELARUS: Vysshaya Liga

00:45Brest - Energetik-BGU -:-
20:45Zhodino - Gorodeja -:-
22:45Shakhtyor Soligorsk - FC Gomel -:-
00:45BATE - Slavia Mozyr -:-
00:45Din. Minsk - Torpedo Minsk 3:0

BELARUS: Pershaya Liga

20:00Krumkachy - Lida -:-

BỈ: Jupiler League

23:00HoãnCharleroi - Club Brugge KV -:-
01:00Cercle Brugge KSV - Waasland-Beveren -:-
01:00St. Truiden - Waregem -:-
01:30Oostende - KV Mechelen -:-
23:00St. Liege - Kortrijk -:-

BỈ: Second Amateur Division Group ACFF

01:00Entente Durbuy - Hamoir -:-
01:00Namur - Acren -:-
20:00Stockay-Warfusee - Solieres Sport -:-

BỈ: Belgian Cup - Vòng loại

00:00Seraing - KSV Roeselare -:-
00:30Onhaye - Aalst -:-
01:00Heist - Lokeren -:-
01:00La Louviere - Westerlo -:-
01:00Lommel SK - Temse -:-
01:00Mandel United - Gullegem -:-
21:00Boom - Vosselaar -:-
21:00Cappellen - Hamme -:-
21:00Duffel - Knokke -:-
21:00Francs Borains - Torhout -:-
21:00Rebecquoise - Tilleur -:-
21:00Ronse - Wijgmaal -:-

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

02:00Sport Boys - Royal Pari -:-
04:15San Jose - Real Potosi -:-
06:30Guabira - Destroyers -:-

BOLIVIA: Nacional B

00:00Chijipata - Deportivo Escara -:-
02:30Arauco Prado - Vinto -:-
02:30U. Sucre - Wils. Cooperativas -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

23:00FK Sarajevo - Velez Mostar -:-
00:00Sloboda - Zvijezda 09 -:-
01:00Siroki Brijeg - Zeljeznicar -:-
01:00Zrinjski - Borac Banja Luka -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: FBiH

22:00Hadzici - Kakanj -:-

BỒ ĐÀO NHA: Primeira Liga

01:00Benfica - FC Porto -:-
03:30Boavista - Ferreira -:-
22:00Maritimo - Tondela -:-
22:00Santa Clara - Belenenses -:-
00:30Portimonense - Sporting -:-

BỒ ĐÀO NHA: LigaPro

00:15Covilha - Vilafranquense -:-
00:15Penafiel - CD Cova da Piedade -:-
17:15SC Farense - FC Porto B -:-
22:00Nacional - Mafra -:-
00:15Casa Pia - Estoril -:-
00:15Varzim - Leixoes -:-

BỒ ĐÀO NHA: Campeonato de Portugal

23:00Berco - SC Mirandela -:-
17:00Oliveira Hospital - SC Praiense -:-
20:00Cerveira - Camara de Lobos -:-
22:00Fontinhas - Leiria -:-
22:00Guimaraes B - Maritimo B -:-
22:00U. Madeira - Merelinense -:-
23:00AD Fafe - Pedras Salgadas -:-
23:00AD Oliveirense - Sao Martinho -:-
23:00Agueda - Caldas -:-
23:00Aljustrelense - Olhanense -:-
23:00Anadia - Condeixa -:-
23:00Armacenenses - Pinhalnovense -:-
23:00Arouca - Amarante -:-
23:00Beira Mar - Santarem -:-
23:00Chaves B - Maria de Fonte -:-
23:00Esperanca de Lagos - Lusitano GC -:-
23:00Fatima - SB Castelo Branco -:-
23:00Figueirense - Coimbroes -:-
23:00GD Braganca - CDC Montalegre -:-
23:00Gondomar - Valadares Gaia -:-
23:00Leca - SC Espinho -:-
23:00Louletano - 1º Dezembro -:-
23:00Marinhense - Sertanense -:-
23:00Montijo - Amora -:-
23:00Oleiros - Vitoria Sernache -:-
23:00Paredes - Canelas 2010 -:-
23:00Pedras Rubras - Trofense -:-
23:00Sanjoanense - Lusitano FCV -:-
23:00SC Vila Real - Castro Daire -:-
23:00Sintra - Fabril do Barreiro -:-
23:00Torreense - Sporting Ideal -:-
23:00Vizela - Braga B -:-
00:00Alverca - Sacavenense -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23

23:00Portimonense U23 - Setubal U23 -:-

BỜ BIỂN NGÀ: Ligue 1

22:30Sporting Gagnoa - ASI d'Abengourou -:-
22:30WAC - Africa Sports -:-

BRAZIL: Serie A

03:00Gremio - Athletico-PR -:-

BRAZIL: Serie B

02:30Londrina - Sao Bento -:-
02:30Oeste - Vila Nova FC -:-
02:30Vitoria - Operario -:-
05:00Figueirense - CRB -:-
05:00Ponte Preta - Sport Recife -:-
21:00America MG - Guarani -:-

BRAZIL: Serie C

03:00Ferroviario - Confianca -:-
03:00Globo - ABC -:-
03:00Nautico - Santa Cruz -:-
03:00Sampaio Correa - Imperatriz -:-
03:00Treze PB - Botafogo PB -:-

BRAZIL: Brasileiro U20

21:00Palmeiras U20 - Cruzeiro U20 -:-

BRAZIL: Brasileiro Nữ - Play Offs

00:00Flamengo Nữ - Internacional Nữ -:-

BULGARIA: Parva Liga

00:30Levski Sofia - Lok. Plovdiv -:-
22:00Dunav Ruse - CSKA Sofia -:-
00:30Ludogorets - Slavia Sofia -:-

BULGARIA: Vtora liga

23:00Spartak - Lok. Sofia -:-
00:00Montana - Botev Galabovo -:-
23:30Litex Lovech - Chernomorets Balchik -:-
00:00Pirin Blagoevgrad - Spartak Pleven -:-

BURKINA FASO: Premier League

00:45HoãnAS Douanes - Salitas -:-

CAMPUCHIA: C-League

15:30Angkor Tiger FC - NagaWorld -:-
15:30Electricite Du Cambodge - Police Commissary -:-
15:30Kompong Cham - Asia Euro United -:-
18:00National Defense - Kirivong Sok Sen Chey -:-

CANADA: Canadian Premier League - Mùa Thu

05:00Pacific FC - Valour -:-

CANADA: CSL

04:00Ukraine United - Serbian W. E. -:-
05:00Hamilton City - CSC Mississauga -:-
06:00Waterloo - Vorkuta -:-
07:00Brantford - Kingsman -:-

CANADA: U Sports

02:00Mount Royal - Calgary -:-
07:30UBC Okanagan - UNBC -:-

CHÂU ÂU: Premier League (Crimea)

21:00Ocean Kerch - Yevpatoriya -:-
23:00Krymteplytsia - TSK Simferopol -:-

CHÂU PHI: CAF Champions League - Vòng loại

23:30Al-Merreikh (Sud) - JS Kabylie (Alg) -:-
00:00Mamelodi Sundowns (Rsa) - Otoho d'Oyo (Con) -:-
01:00Etoile Sahel (Tun) - Hafia (Gui) -:-
01:00Generation F. (Sen) - LPRC Oiler (Lbr) -:-
01:00Zamalek (Egy) - Dekedda (Som) -:-
02:00Orlando Pirates (Rsa) - Green Eagles (Zam) -:-
02:00Raja Casablanca (Mar) - Brikama U. (Gam) -:-
19:00Mekelle 70 Enderta F.C. (Eth) - Cano Sport (Gnq) -:-
20:00Al-Hilal Omdurman (Sud) - Rayon Sport (Rwa) -:-
20:00Gor Mahia (Ken) - Aigle Noir (Bur) -:-
20:00Simba (Tan) - UD Songo (Moz) -:-
21:30Elect Sport (Cha) - Mberi Sportif (Gab) -:-
22:00Asante Kotoko (Gha) - Kano Pillars (Nga) -:-
22:00Enyimba (Nga) - Rahimo (Bfa) -:-
22:00Pamplemousses (Mus) - Fosa Juniors (Mad) -:-
22:00Petro Atletico (Ang) - Matlama (Les) -:-
23:00Al Nasr (Lby) - Tempete MOCAF (Caf) -:-
23:00ASC Kara (Tog) - Buffles du Borgou (Ben) -:-
23:00AS Vita Club (Drc) - UMS de Loum (Cmr) -:-
23:00Horoya (Gui) - Stade Malien (Mli) -:-
00:00Nouadhibou (Mrt) - SO Armee (Ivo) -:-

CHÂU PHI: CAF Confederations Cup - Vòng loại

23:00Al-Khartoum (Sud) - AS Arta (Dji) -:-
23:00Amarat United (Ssu) - Ben Guerdane (Tun) -:-
23:00AS Maniema (Drc) - Pelican (Gab) -:-
23:00CotonTchad (Cha) - CR Belouizdad (Alg) -:-
23:00Etoile du Congo (Con) - Pyramids (Egy) -:-
23:00FC Esae (Ben) - SNIM (Mrt) -:-
23:00Kamsar (Gui) - Paradou (Alg) -:-
23:00Kinondoni MC (Tan) - AS Kigali (Rwa) -:-
23:00Stade Renard (Cmr) - Motema Pembe (Drc) -:-
02:00Azam (Tan) - Fasil Ketema (Eth) -:-
19:00Saint Louis (Sey) - TS Galaxy (Rsa) -:-
20:45Jwaneng Galaxy (Bot) - Bolton City (Mus) -:-
22:00Al-Ittihad (Lby) - US Gendarmerie (Nig) -:-
22:30LISCR FC (Lbr) - Maranatha (Tog) -:-

CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1

21:30Bukavu Dawa - AS Vita Club -:-

CHILÊ: Primera Division

23:30Cobresal - Union La Calera -:-
02:30Palestino - Colo Colo -:-
05:00Everton - Coquimbo -:-
07:30Curico Unido - A. Italiano -:-
23:00Deportes Iquique - U. De Concepcion -:-

CHILÊ: Primera B

02:00Magallanes - Nublense -:-
03:00Melipilla - S. Morning -:-
04:00D. Puerto Montt - Rangers -:-
06:00La Serena - Barnechea -:-
08:00Copiapo - Deportes Temuco -:-

COLOMBIA: Liga Aguila - Clausura

03:15Dep. Pasto - U. Magdalena -:-
05:00Junior - Once Caldas -:-
05:30Cucuta - La Equidad -:-
07:45Millonarios - Dep. Cali -:-

COLOMBIA: Torneo Aguila - Clausura

03:00Atletico F.C. - Orsomarso -:-

COLOMBIA: Liga Aguila Nữ - Play Offs

05:00Millonarios Nữ - Santa Fe Nữ -:-

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

08:00Alajuelense - Santos DG -:-
00:00Cartagines - Grecia -:-

CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga

00:30Slavia Prague - Bohemians 1905 -:-
21:30Mlada Boleslav - Ceske Budejovice -:-
21:30Plzen - Opava -:-
00:00Liberec - Sparta Prague -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division 2

15:15Zizkov - Varnsdorf -:-
22:00Vlasim - Usti nad Labem -:-

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Bảng A

15:00Pribram B - Motorlet Prague -:-
15:15Admira Prague - Plzen B -:-
15:30Karlovy Vary - Mas Taborsko -:-
20:30Hostoun - Stechovice -:-

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Group B

15:15Chlumec nad Cidlinou - Bohemians 1905 B -:-
15:15Hradec Kralove B - Prepere -:-
15:15Liberec B - Teplice B -:-
15:15Pardubice B - Zivanice -:-
22:00Brozany - Dukla Prague B -:-
22:00Zapy - Zbuzany -:-

CỘNG HÒA SÉC: MSFL

15:15Sigma Olomouc B - Uhersky Brod -:-
15:30Zlin B - Vyskov -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division A

15:15Petrin Plzen - Sedlcany -:-
22:00Myto - Ceske Budejovice B -:-
22:00Sobeslav - Cizova -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division B

15:15Meteor Prague - Louny -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division C

22:00Benatky - Caslav -:-
22:00Dvur Kralove - Letohrad -:-
22:00Hlinsko - Kolin -:-
22:00Poricany - Nymburk -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division D

21:30Humpolec - Brno B -:-
21:30Lanzhot - Stara Rise -:-
21:30Slavoj Polna - Zdirec n. D. -:-
21:30Velka Bites - Havlickuv Brod -:-
21:30Zdar na Sazavou - Tasovice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division E

15:15Brumov - Hodonin -:-
15:15Slavicin - Prerov -:-
15:15Sumperk - Nove Sady -:-
21:30Kozlovice - Skastice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division F

15:15Havirov - Novy Jicin -:-
15:15Karvina B - Opava B -:-
21:30Bruntal - Hermanice -:-
21:30Frenstat p. R. - Trinec B -:-
21:30Polanka - Rymarov -:-

CỘNG HÒA SÉC: Prazsky prebor

15:30Kralovice - Zizkov B -:-
19:00Admira Prague B - Vysehrad B -:-

CỘNG HÒA SÉC: Stredocesky KP

22:00SK Lhota - Nove Straseci -:-

CỘNG HÒA SÉC: Jihocesky KP

15:00Rudolfov - Laziste -:-
22:00Drazice - Cimelice -:-
22:00Milevsko - Junior Strakonice -:-
22:00Osek - Blatna -:-
22:00Sokol Lom - Jankov -:-
22:00Trebon - Mas Taborsko B -:-

CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP

22:00Holysov - Start Tlumacov -:-

CỘNG HÒA SÉC: Karlovarsky KP

22:00Touzim - Hroznetin -:-

CỘNG HÒA SÉC: Ustecky KP

15:15Mostecky FK - Kadan -:-

CỘNG HÒA SÉC: Liberecky KP

15:30Skalice - Hradek nad Nisou -:-

CỘNG HÒA SÉC: Kralovehradecky KP

22:00Cerveny Kostelec - Dobruska -:-
22:00Novy Bydzov - Chlumec nad Cidlinou B -:-
22:00Trebes - Cernilov -:-

CỘNG HÒA SÉC: Pardubicky KP

19:30Luze - Svitavy -:-
22:00Hermanuv Mestec - Lanskroun -:-
22:00Horni Redice - Moravska Trebova -:-
22:00Moravany - Litomysl -:-
22:00Rohovladova Bela - Chocen -:-
22:00SK Pardubicky - Policka -:-

CỘNG HÒA SÉC: Vysocina KP

21:30Namest n. Oslavou - Sperice -:-
21:30Pribyslav - Ledec nad Sazavou -:-
21:30Velke Mezirici B - Sapeli Polna -:-
22:00Chotebor - Nova Ves -:-

CỘNG HÒA SÉC: Jihomoravsky KP

22:00Bosonohy - Boskovice -:-
22:00Moravsky Krumlov - Rajecko -:-

CỘNG HÒA SÉC: Olomoucky KP

15:00Sokol Opatovice - Dolany -:-
21:30Bohunovice - Usti -:-
21:30Medlov - Lutin -:-
21:30Zabreh - Litovel -:-

CỘNG HÒA SÉC: Zlinsky KP

21:30Nedasov - Batov -:-
21:30Nevsova - Slusovice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Moravskoslezsky KP

22:00Bilovec - Cesky Tesin -:-
22:00Bystrice - Brusperk -:-
22:00Koberice - Krnov -:-
22:00Moravan Oldrisov - Dolni Datyne -:-
22:00Pusta Polom - Hlubina -:-

CỘNG HÒA SÉC: Czech Cup Women

15:00Rakovec Nữ - Klobouky Nữ -:-
18:30Vedomice Nữ - Hradiste Nữ -:-

CROATIA: 1. HNL

00:00Slaven Belupo - Varazdin -:-
02:00Zapresic - Lok. Zagreb -:-
23:00Gorica - Istra 1961 -:-

CROATIA: 2. HNL

22:30Hajduk Split 2 - Kustosija -:-
22:30Rudes - Sibenik -:-

ĐÀI LOAN: Premier League

15:00Taicheng Lions - Ntupes -:-
15:00Tainan City - Taipei Tatung -:-
18:00Taipower - Ming Chuan University -:-

ĐAN MẠCH: 1st Division

18:45Hvidovre - Roskilde -:-
19:00Fredericia - Kolding IF -:-
19:00Koge - F. Amager -:-
20:00Vejle - Skive -:-
20:00Viborg - Nykobing -:-

ĐAN MẠCH: Elitedivisionen Women

18:30Fortuna Hjorring Nữ - KoldingQ Nữ -:-

ĐAN MẠCH: Superliga

17:00Lyngby - Randers FC -:-
19:00Esbjerg - Silkeborg -:-
21:00Sonderjyske - Midtjylland -:-
23:00Brondby - Aarhus -:-

ĐAN MẠCH: 2nd Division - Group 2

19:00Ringkobing - Vejgaard -:-

ĐẢO FAROE: Premier League

21:00HB Torshavn - Vikingur -:-
21:00IF Fuglafjordur - TB Tvoroyri -:-
21:00Skala Itrottarfelag - NSI Runavik -:-
21:00Streymur - Klaksvik -:-
23:00AB Argir - B36 Torshavn -:-

ĐỨC: Bundesliga

23:30Schalke - Bayern Munich -:-
20:30RB Leipzig - Eintracht Frankfurt -:-
23:00Hertha Berlin - Wolfsburg -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga

18:30Heidenheim - Sandhausen -:-
18:30Karlsruher - Hamburger SV -:-
18:30Nurnberg - VfL Osnabruck -:-

ĐỨC: 3. Liga

18:00Mannheim - Duisburg -:-
19:00Unterhaching - Hallescher -:-

ĐỨC: Regionalliga North

19:00Altona - TSV Havelse -:-
20:00Hannoverscher SC - Werder Bremen II -:-
20:00Luneburger Hansa - Jeddeloh -:-

ĐỨC: Regionalliga Sudwest

19:00Freiburg II - Steinbach Haiger -:-
19:00Mainz II - Hoffenheim II -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV-Nord

19:00Stendal - Ludwigsfelder -:-
19:00Strausberg - Hertha Zehlendorf -:-
19:00Tasmania Berlin - Greifswald -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd

19:00Luckenwalde - Inter Leipzig -:-
19:00Martinroda - Einheit Rudolstadt -:-
19:00Nordhausen II - Askania Bernburg -:-

ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein

19:00Todesfelde - TSV Kropp -:-
20:00Eckernforder SV - Neumunster -:-
20:00Preussen Reinfeld - Bordesholm -:-

ĐỨC: Oberliga Hamburg

19:00Niendorfer TSV - Wandsbeker Concordia -:-
19:00Rugenbergen - SC Victoria Hamburg -:-
19:00TSV Buchholz 08 - Paloma -:-
19:30Teutonia Ottensen - Bramfelder SV -:-
20:00Tornesch - Hamm United -:-

ĐỨC: Oberliga Bremen

20:00Hastedt - Hemelingen -:-
20:30SFL Bremerhaven - Union 60 Bremen -:-

ĐỨC: Oberliga Niedersachsen

20:00Bersenbruck - Eintracht Celle -:-
20:00Eintracht Northeim - Emden -:-
20:00FT Braunschweig - Spelle-Venhaus -:-
20:00Heeslinger - Wolfenbuttel -:-
20:00Hildesheim - Lupo-Martini Wolfsburg -:-
20:00Uphusen - Tundern -:-

ĐỨC: Oberliga Westfalen

20:00Ahlen - Westfalia Rhynern -:-
20:00Erndtebruck - Kaan-Marienborn -:-
20:00Hammer SpVgg. - Ennepetal -:-
20:00Paderborn II - FC Gutersloh -:-
20:00RSV Meinerzhagen - Wiedenbruck -:-
20:00Schermbeck - Preussen Munster 2 -:-
20:00Siegen - Eintracht Rheine -:-
20:00Sprockhovel - ASC 09 Dortmund -:-
20:15Westfalia Herne - Holzwickeder SC -:-

ĐỨC: Oberliga Hessen

20:00RW Walldorf - Ginsheim -:-

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

20:00Elversberg II - Dudenhofen -:-

ĐỨC: Oberliga Bayern Nord

22:00Ammerthal - Spvgg Ansbach 09 -:-

ĐỨC: Oberliga Bayern Süd

21:00Munich 1860 II - Deisenhofen -:-
21:00Regensburg II - Ismaning -:-

ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg

23:00Villingen - Stuttgart II -:-

ĐỨC: Oberliga Mittelrhein

20:00Freialdenhoven - Friesdorf -:-
20:00Hurth - Hennef -:-
20:15Frechen - Wegberg-Beeck -:-
20:15Siegburger - Wesseling-Urfeld -:-
20:30Deutz - Pesch -:-
20:30Fortuna Koln II - VfL Vichttal -:-
22:30FC Viktoria 08 - Duren -:-

ĐỨC: Oberliga Niederrhein

20:00Bocholt - Schonnebeck -:-
20:00Germania Ratingen - Union Nettetal -:-
20:00Hilden - Kleve -:-
20:00Kray - SSVg Velbert -:-
20:00Meerbusch - Baumberg -:-
20:00SC Velbert - Straelen -:-
20:00SW Essen - Niederwenigern -:-
20:00TuRU Dusseldorf - Cronenberger -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga North

16:00Bremen U19 - Hertha U19 -:-
16:00Union Berlin U19 - Holstein Kiel U19 -:-
17:00Chemnitzer FC U19 - Wolfsburg U19 -:-
17:00Hannover U19 - RB Leipzig U19 -:-
17:00Magdeburg U19 - St. Pauli U19 -:-
18:00Cottbus U19 - Dresden U19 -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga South

16:00Hoffenheim U19 - Bayern U19 -:-
17:00Augsburg U19 - Ingolstadt U19 -:-
18:00Eintracht Frankfurt U19 - Stuttgart U19 -:-
18:00Kaiserslautern U19 - Freiburg U19 -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga West

16:00Alemannia Aachen U19 - Koln U19 -:-
16:00Bochum U19 - Wuppertaler U19 -:-
16:00Dortmund U19 - Bielefeld U19 -:-
16:00Dusseldorf U19 - B. Monchengladbach U19 -:-
16:00Oberhausen U19 - Duisburg U19 -:-
16:00Schalke U19 - Leverkusen U19 -:-
18:00Preussen Munster U19 - Viktoria Koln U19 -:-

ĐỨC: Bundesliga Women

19:00Bayer Leverkusen Nữ - Freiburg Nữ -:-
19:00Duisburg Nữ - Wolfsburg Nữ -:-
19:00Potsdam Nữ - Jena Nữ -:-
19:00Sand Nữ - SGS Essen Nữ -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga Nữ

16:00B. Monchengladbach Nữ - Turbine Postdam 2 Nữ -:-
16:00Ingolstadt Nữ - Arminia Bielefeld Nữ -:-
16:00Meppen Nữ - Frankfurt 2 Nữ -:-
16:00Saarbrucken Nữ - Cloppenburg Nữ -:-
19:00Andernach Nữ - Hoffenheim 2 Nữ -:-
19:00Bayern Munich 2 Nữ - Werder Bremen Nữ -:-
19:00Gutersloh Nữ - Wolfsburg 2 Nữ -:-

ECUADOR: Liga Pro

03:00Delfin - Dep. Cuenca -:-
05:15Tecnico U. - LDU Quito -:-
07:30Barcelona SC - America de Quito -:-
00:15EL Nacional - U. Catolica -:-

ECUADOR: Serie B

23:00Orense - Clan Juvenil -:-
22:00LDU Loja - Santa Rita -:-

EL SALVADOR: Primera Division - Apertura

04:0011 Deportivo - El Vencedor -:-
04:30Jocoro - Independiente F.C. -:-
07:30Chalatenango - Metapan -:-

ESTONIA: Meistriliiga

19:00Paide - Maardu -:-
22:30Tulevik - Tallinna Kalev -:-

GIBRALTAR: National League

23:15College 1975 FC - Mons Calpe -:-
01:30St Josephs - Manchester 62 -:-

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

23:00Dila Gori - Torpedo Kutaisi -:-
22:00WIT Georgia - Saburtalo Tbilisi -:-
00:00Dinamo Tbilisi - Rustavi -:-

GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura

00:00Siquinala - Comunicaciones -:-
04:00Municipal - Deportivo Mixco -:-
09:00Xelaju - Sanarate -:-
00:30Antigua - Coban Imperial -:-

HAITI: Championnat National - Serie de Cloture

03:00Mirebalais - Baltimore -:-

HÀ LAN: Eredivisie

23:30Willem II - FC Emmen -:-
00:45Heracles - Vitesse -:-
01:45Heerenveen - Twente -:-
17:15Waalwijk - Den Haag -:-
19:30Utrecht - Venlo -:-
21:45Zwolle - Sparta Rotterdam -:-

HÀ LAN: Derde Divisie

23:00Gemert - OSS '20 -:-
00:30Blauw Geel - UNA -:-
19:00ADO 20 Heemskerk - USV Hercules -:-
19:00Hoogland - Westlandia -:-
19:30Dongen - EVV -:-
19:30Groene Ster - Oostzaan -:-
19:30HSC '21 - HV & CV Quick -:-
19:30Lienden - DEM -:-

HÀ LAN: Eredivisie Women

19:30VV Alkmaar Nữ - Ajax Nữ -:-

HÀN QUỐC: K League 1

17:00Jeju Utd - Seoul -:-
17:00Pohang - Incheon -:-

HÀN QUỐC: K League 2

18:00Busan - Anyang -:-

HONDURAS: Liga Nacional - Apertura

04:30Marathon - Real Espana -:-
04:30Real de Minas - Platense -:-
07:00Motagua - Vida -:-

HUNGARY: OTP Bank Liga

23:00DVTK - Mezokovesd-Zsory -:-
23:00Honved - Debrecen -:-
23:00Kaposvar - Zalaegerszegi -:-
23:00Kisvarda - Ujpest -:-
23:00Paks - MOL Fehervar -:-
23:00Puskas Academy - Ferencvaros -:-

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

22:30Budaorsi SC - Balmazujvaros Sport -:-
22:30Dorogi - Budafoki -:-
22:30Duna Aszfalt - Vasas -:-
22:30Soroksar - Vac -:-
22:30Szeged 2011 - Siofok -:-
00:00Ajka - Nyiregyhaza -:-
00:00Bekescsaba 1912 - MTK Budapest -:-
00:00Csakvari - Haladas -:-
00:00Gyor - Kazincbarcikai -:-
00:00Szolnoki MAV - Gyirmot -:-

HUNGARY: NB III - East

22:00Debreceni EAC - Hatvan -:-
22:00Debrecen II - Jaszberenyi -:-
22:00DVTK II - Cegledi -:-
22:00Fuzesgyarmati SK - Eger SE -:-
22:00Gyongyosi - ESMTK Budapest -:-
22:00Ozdi - Senyo Carnifex -:-
22:00Putnok - Tiszaujvaros -:-
22:00Tallya - Balassagyarmat -:-

HUNGARY: NB III - Centre

22:00Dabas-Gyon - Pecsi MFC -:-
22:00Kecskemeti TE - Ivancsa -:-
22:00Kozarmisleny SE - FC Dabas -:-
22:00Monori - Honved II -:-
22:00Rakosmenti KSK - Szabadkikoto -:-
22:00Szekszardi - Dunaujvaros PASE -:-
22:00Szentlorinc - Kelen -:-
22:00Taksony - Dunaharaszti MTK -:-

HUNGARY: NB III - West

16:00MOL Fehervar II - Erdi -:-
16:00Puskas Academy II - Mosonmagyarovari TE -:-
22:00Bicskei - Nagykanizsa -:-
22:00III. Keruleti TVE - Heviz -:-
22:00Komaromi VSE - BKV Elore -:-
22:00Lipoti - Balatonlelle -:-
22:00Papai Perutz - Sarvari FC -:-
23:30Menfocsanak - Veszprem -:-

HY LẠP: Super League

23:00Lamia - Panathinaikos -:-
01:00Aris - OFI Crete -:-
01:30Olympiacos Piraeus - Asteras Tripolis -:-
22:45Atromitos - AEL Larissa -:-
23:15Panionios - Volos NFC -:-
00:00PAOK - Panetolikos -:-

HY LẠP: Greek Cup

20:00Pallixouriakos - Xenophon Krestena -:-
20:00Pellana - Agios Georgios -:-
20:30Thinaliakos - Potamia -:-
21:00Acharnaikos - Aeek Inka -:-
21:00Alexandroupoli - Aetos Orfani -:-
21:00Apollo Efpaliou - Omiros Neochori -:-
21:00Atalanti - Meteora -:-
21:00Edessaikos - Thermaikos FC -:-
21:00Elassona - Souli Paramythia -:-
21:00Episkopi - Atsalenios -:-
21:00HoãnKalamata - Atromitos Patras -:-
21:00Korinthos - Leonidio -:-
21:00MA Iasmos - F.C. Pandramaikos -:-
21:00Makedonikos Foufas - Alexandros Kallithea -:-
21:00Nea Artaki - Ethnikos Piraeus -:-
21:00HoãnPansamiakos Vathyllou - Aiolikos -:-
21:00Panserraikos - Orfeas Xanthi -:-
21:00Paone - Karitsa -:-

ICELAND: Pepsideild

23:00Akranes - Vestmannaeyjar -:-
23:00KA Akureyri - KR Reykjavik -:-

ICELAND: Inkasso-deildin

23:00Njardvik - Magni -:-
23:00Thor Akureyri - Leiknir -:-

ICELAND: Division 2

20:00Fjardabyggd - IR Reykjavik -:-
21:00Selfoss - Leiknir F. -:-
21:00Vestri - Vidir -:-
22:00Dalvik/Reynir - Kari -:-
23:00Throttur Vogar - Tindastoll -:-
23:00Volsungur - KFG Gardabaer -:-

ICELAND: Urvalsdeild Nữ

21:00Breidablik Nữ - Stjarnan Nữ -:-
21:00Fylkir Nữ - Valur Nữ -:-
21:00IBV Vestmannaeyjar Nữ - HK/Vikingur Nữ -:-
21:00Keflavik Nữ - KR Reykjavik Nữ -:-
21:00Thor/KA Nữ - Selfoss Nữ -:-

INDONESIA: Liga 1

15:00Kalteng Putra - Bhayangkara Utd -:-
18:00Persela Lamongan - TIRA Persikabo -:-
20:30Badak Lampung - Persib Bandung -:-

IRELAND: FAI Cup

23:00Glengad Utd - Waterford -:-
02:00Sligo Rovers - Limerick -:-
20:00Crumlin Utd - Lucan Utd -:-

ISRAEL: Ligat ha'Al

23:00Hapoel Hadera - Ashdod -:-
00:30Nes Tziona - Maccabi Tel Aviv -:-
23:00Hapoel Kfar Saba - Hapoel Haifa -:-
00:00Bnei Yehuda - Shmona -:-
00:15Beitar Jerusalem - H. Beer Sheva -:-

KAZAKHSTAN: Premier League

20:00FC Astana - Taraz -:-
20:00Kaisar Kyzylorda - Zhetysu Taldykorgan -:-
21:00Aktobe - Ertis Pavlodar -:-
21:00K. Almaty - Okzhetpes -:-

KOSOVO: Superliga

22:00Drita - Flamurtari -:-
22:00Vushtrria - Trepca 89 -:-

KYRGYZSTAN: Premier Liga

18:30Kara Balta - Ilbirs -:-

LATVIA: Optibet Virsliga

23:00FK Liepaja - Ventspils -:-
20:00Jelgava - BFC Daugavpils -:-
22:00Spartaks - Riga FC -:-
23:30Metta/LU - Valmiera -:-

LATVIA: 1. Liga

20:00Grobina - Super Nova -:-

LITHUANIA: A Lyga

22:00Palanga - Atlantas -:-

LITHUANIA: I Lyga

19:00Dainava Alytus - FC Pakruojis -:-
20:00BFA Vilnius - Dziugas Telsiai -:-

LUXEMBOURG: National Division

23:30Union Titus Petange - Rodange -:-
21:00Hostert - Racing Luxembourg -:-
21:00Jeunesse Esch - Victoria Rosport -:-
21:00Muhlenbach - Fola -:-
23:00Ettelbruck - Mondorf -:-
23:00UNA Strassen - Differdange -:-

MALAYSIA: Malaysia Cup

20:00UiTM - Petaling Jaya CFC -:-

MALI: Premiere Division

23:00Black Stars - CO Bamako -:-
01:00Onze Createurs - US Bougouni -:-
22:45Duguwolofila de Babanba - Bakaridjan -:-
22:45Mamahira - AS Police -:-
22:45Sabana de Mopti - USC Kita -:-
23:00Djoliba - AS Nianan -:-

MALTA: Premier League

23:30Tarxien - Mosta -:-
00:00Gudja - Hibernians -:-
01:30Balzan - Sliema -:-

MEXICO: Liga MX - Apertura

05:00Queretaro - Club Leon -:-
07:00Cruz Azul - Puebla -:-
07:00Pachuca - Atlas -:-
09:05U.A.N.L.- Tigres - Club America -:-
00:00Toluca - Club Tijuana -:-

MEXICO: Ascenso MX - Apertura

05:00Alebrijes Oaxaca - Cafetaleros de Chiapas -:-
09:00Dorados de Sinaloa - Venados -:-

MEXICO: Liga Premier Serie A

23:00Leones Negros 2 - Cimarrones de Sonora 2 -:-
00:00Tlaxcala - Reboceros de La Piedad -:-
04:00Albinegros Orizaba - Cafessa -:-
04:00Pioneros - Atl. San Luis 2 -:-
05:00Cafetaleros de Chiapas 2 - Yalmakan -:-
05:30Gavilanes de Matamoros - UA Chihuahua -:-
07:00Canoneros Marina - U.N.A.M.- Pumas 2 -:-
07:00Mineros de Fresnillo - Alacranes de Durango -:-

MEXICO: Liga Premier Serie B

04:00Chimalhuacan - Dongu -:-
04:00Ciervos - La Paz -:-
04:00San Francisco - Zacatecas 2 -:-
04:00Uruapan - Chapulineros -:-
05:00Tlayacapan - Zitacuaro -:-

MEXICO: Liga MX Nữ - Apertura

00:00Puebla Nữ - U.N.A.M.- Pumas Nữ -:-

MOLDOVA: Divizia Nationala

00:00Sheriff Tiraspol - Sfintul -:-
22:00Codru Lozova - Petrocub -:-
22:00Dinamo-Auto - Speranta Nisporeni -:-

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

23:30Sutjeska - FK Podgorica -:-
01:30Titograd - Kom Podgorica -:-
00:00Buducnost - Zeta -:-

MONTENEGRO: Druga Liga

22:00Arsenal Tivat - Ibar -:-
22:00Decic - Lovcen -:-
22:00Drezga - Bokelj -:-
22:00Jezero - Jedinstvo -:-
22:00Mornar Bar - Otrant -:-

MOZAMBIQUE: Mocambola

20:00Chibuto - Ferroviario Nampula -:-
20:00Costa do Sol - LD Maputo -:-
20:00ENH Vilankulo - Ferroviario Nacala -:-
20:00Nacala - Maxaquene -:-
20:00Textil do Pungue - Textafrica Chimoio -:-

MỸ: MLS

06:00New York City - New York Red Bulls -:-
06:30New England Revolution - Chicago Fire -:-
06:30Philadelphia Union - DC United -:-
06:30Toronto FC - Montreal Impact -:-
09:00Real Salt Lake - Colorado Rapids -:-
09:00San Jose Earthquakes - Vancouver Whitecaps -:-

MỸ: USL Championship

01:00Ottawa Fury - Saint Louis FC -:-
02:00Louisville City - North Carolina -:-
04:00Hartford Athletic - Atlanta United 2 -:-
06:30Tampa Bay - Memphis -:-
07:00Nashville SC - Charleston -:-
07:00Swope Park - New York Red Bulls 2 -:-
07:30Rio Grande - El Paso -:-
07:30San Antonio - New Mexico -:-
08:00Oklahoma City Energy - Austin Bold -:-
09:00Orange County SC - Real Monarchs -:-
09:30Fresno - Colorado Springs -:-
09:30Las Vegas Lights - Portland 2 -:-

MỸ: USL League One

07:00Forward Madison - Richmond Kickers -:-
09:30Tucson - Orlando City B -:-

MỸ: NWSL Women

06:00North Carolina Courage Nữ - Seattle Reign Nữ -:-
06:30Washington Spirit Nữ - Orlando Pride Nữ -:-
07:30Houston Dash Nữ - Sky Blue Nữ -:-

NAM PHI: Premier League

23:00Kaizer Chiefs - Supersport Utd -:-
20:00Baroka - Bloem Celtic -:-
20:00Stellenbosch - Maritzburg Utd -:-

NAM PHI: GladAfrica Championship

20:00HoãnJomo Cosmos - Royal Eagles -:-
20:00Mbombela - Ajax Cape Town -:-
20:00Real Kings - JDR Stars -:-
20:00Tshakhuma - Jomo Cosmos -:-

NAM PHI: Multichoice Diski

14:00Black Leopards U21 - Stellenbosch U21 -:-
15:00Highlands U21 - Polokwane U21 -:-
17:00Amazulu U21 - Bloem Celtic U21 -:-
17:00Golden Arrows U21 - Supersport Utd U21 -:-
17:00Kaizer Chiefs U21 - Mamelodi Sundowns U21 -:-

NA UY: Eliteserien

23:00Rosenborg - Stabaek -:-
23:00Brann - Tromso -:-
23:00Haugesund - Lillestrom -:-
23:00Kristiansund - Mjondalen -:-
23:00Molde - Odd -:-
23:00Viking - Ranheim -:-

NA UY: OBOS-ligaen

20:00Ham-Kam - Notodden -:-
23:00Jerv - Skeid -:-
23:00KFUM Oslo - Ull/Kisa -:-
23:00Nest-Sotra - Sandefjord -:-
23:00Raufoss - Start -:-
23:00Sogndal - Kongsvinger -:-
23:00Strommen - Tromsdalen -:-

NA UY: Division 2 - Group 1

21:00Arendal - Egersunds -:-
21:00Brattvag - Halden -:-
21:00Moss - Hodd -:-
22:00Fredrikstad - Levanger -:-

NA UY: Division 2 - Group 2

20:00Alta - Asker -:-
20:00Senja - Oppsal -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 1

20:00Stabaek 2 - Herd -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 2

17:00Norild - Ready -:-
23:00Lyn - Follo -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 6

20:00Leknes - Lillestrom 2 -:-
22:00Ull/Kisa 2 - Bodo/Glimt 2 -:-

NA UY: Toppserien Women

18:00Lyn Nữ - Valerenga Nữ -:-
20:00Arna-Bjornar Nữ - LSK Kvinner Nữ -:-

NGA: FNL

14:00SKA Khabarovsk - Armavir -:-
18:00Chertanovo M. - Tomsk -:-
20:00Neftekhimik - Krasnodar 2 -:-
21:00M. Saransk - Nizhny Novgorod -:-
21:00Shinnik Yaroslavl - FK Chimki Moskovska oblast -:-
22:00F. Voronezh - Kursk -:-
22:00T. Moscow - Yenisey -:-
23:00Baltika - Luch -:-
23:00FK Chayka - Tekstilshtik -:-

NGA: Premier League

23:00Krasnodar - Lokomotiv Moscow -:-
20:30CSKA Moscow - Akhmat Grozny -:-
23:00FK Krylya Sovetov Samara - Spartak Moscow -:-
23:00FK Rostov - Rubin Kazan -:-

NGA: PFL - Miền Đông

18:00Omsk - Sakhalin -:-
18:30Dynamo Barnaul - FK Novosibirsk -:-

NGA: PFL - Miền Nam

20:00Alania Vladikavkaz - Volgar-Astrakhan -:-
20:00FK Anzi Makhackala - Maykop -:-
21:00Biolog - Inter Cherkessk -:-
22:00Chernomorets Novorossijsk - Krasnodar 3 -:-

NGA: PFL - Miền Tây

19:00Leningradets - Murom -:-

NHẬT BẢN: J2 League

16:00Gifu - Kashiwa -:-
17:00Ehime - Omiya Ardija -:-
17:00Okayama - Machida -:-

NICARAGUA: Liga Primera - Apertura

04:00Ocotal - Sabanas -:-
05:00Juventus Managua - Diriangen -:-
08:00Ferretti - Esteli -:-

PANAMA: LPF - Apertura

03:00Deportivo Universitario - Alianza -:-
06:00Plaza Amador - Independiente -:-
08:00San Francisco - Miguelito -:-

PARAGUAY: Primera Division - Clausura

03:00Sol de America - Dep. Capiata -:-
05:30Guarani - San Lorenzo -:-

PARAGUAY: Division Intermedia

02:00Ovetense FC - Guairena FC -:-
06:003 de Febrero - 12 de Octubre -:-
21:00Fulgencio Yegros - Sportivo Trinidense -:-

PERU: Liga 1 - Clausura

03:15Binacional - Ayacucho -:-
05:45Sport Huancayo - Dep. Municipal -:-
08:00Alianza Lima - AD Cantolao -:-
23:15U. San Martin - Molinos El Pirata -:-

PERU: Liga 2

01:00Juan Aurich - Sport Loreto -:-

PHÁP: Ligue 1

01:00Amiens - Nantes -:-
01:00Angers - Metz -:-
01:00Brest - Reims -:-
01:00Dijon - Bordeaux -:-
20:00Monaco - Nimes -:-
22:00Strasbourg - Rennes -:-

PHÁP: National 2 - Bảng A

23:00ASM Belfort - Haguenau -:-
23:00Bastia - Lille II -:-
23:00Bobigny - St Quentin -:-
23:00Epinal - IC Croix -:-
23:00Lusitanos - Reims II -:-
23:00Sainte-Genevieve - Mulhouse -:-
23:00Sedan - JA Drancy -:-

PHÁP: National 2 - Bảng B

23:00Granville - Angers II -:-
23:00Lorient II - Guingamp II -:-
23:00Mantes - Saint-Malo -:-
23:00Oissel - Chartres -:-
23:00Stade Briochin - Vitre -:-
23:30Gobelins - Fleury-Merogis -:-
23:30Vannes - Rouen -:-

PHÁP: National 2 - Bảng C

23:00Bergerac - Angouleme CFC -:-
23:00Bourges - Montpellier II -:-
23:00Chamalieres - Andrezieux -:-
23:00Colomiers - Trelissac -:-
23:00Nantes II - Stade Bordelais -:-
23:00Romorantin - Sete -:-
23:00Saint-Pryve - Les Herbiers -:-
23:00St Etienne II - Blois -:-

PHÁP: National 2 - Bảng D

23:00Frejus Saint Raphael - Martigues -:-
23:00Jura Sud - Louhans Cuiseaux -:-
23:00Marseille Endoume - Lyon II -:-
23:00Monaco II - Marseille II -:-
23:00Monts - Grasse -:-
23:00Moulins-Yzeure - Saint Priest -:-
23:00Nimes II - Hyeres -:-
00:30Annecy - Marignane -:-

PHÁP: Division 1 Women

19:45Paris SG Nữ - Soyaux Nữ -:-

PHẦN LAN: Veikkausliiga

22:30Mariehamn - SJK -:-
22:30Rovaniemi - Lahti -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

22:30Klubi 04 - Sudet -:-
22:30MiPK - VJS -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group B

22:30GrIFK - EPS -:-
22:30KaPa - KaaPo -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group C

19:00KuFu-98 - Vaajakoski -:-
22:30JBK - VIFK -:-
22:30Kajaanin Haka - GBK Kokkola -:-
22:30OLS Oulu - PK-37 -:-

RÉUNION: Regionale 1

18:30Marsouins - Tamponnaise -:-
18:30Saint-Denis - Jeanne d'Arc -:-
18:30Sainte-Suzanne - Capricorne -:-
18:30Saint-Louisienne - Sainte-Marienne -:-
18:30Saint-Pauloise - St. Louis -:-
18:30Saint-Pierroise - SDEFA -:-
18:30Trois Bassins - Excelsior -:-

ROMANIA: Liga 1

01:00CFR Cluj - FC Botosani -:-
22:00Viitorul Constanta - FC Voluntari -:-

ROMANIA: Liga 2

19:30U. Cluj - SCM Buzau -:-

ROMANIA: Superliga Nữ

15:00Fairplay Bucuresti Nữ - CSS Targoviste Nữ -:-
15:00Fortuna Becicherecu Mic Nữ - Ol. Cluj Nữ -:-
15:00Luceafarul Filiasi Nữ - Universitatea Galati Nữ -:-
15:00HoãnPiros Security Nữ - Universitatea Alexandria Nữ -:-
15:00SN Constanta Nữ - Vasas Odorhei Nữ -:-
19:00Heniu Prundu Bargaului Nữ - Baia Mare Nữ -:-

SCOTLAND: Premiership

18:15St. Mirren - Rangers -:-
21:00Celtic - Hearts -:-

SERBIA: Super Liga

01:00FK Vozdovac - Mladost -:-
01:00Javor - Napredak -:-
01:00Proleter - Vojvodina -:-
01:00Rad Beograd - Macva -:-
23:30Radnicki Nis - Sp. Subotica -:-

SERBIA: Prva Liga

01:00Metalac - Backa -:-
01:00Trayal Krusevac - Zemun -:-
22:00Zarkovo - Radnicki Pirot -:-
22:00Zlatibor Cajetina - Kabel Novi Sad -:-

SÍP: First Division

23:00HoãnAEK Larnaca - Apollon -:-
23:00HoãnAPOEL - Ol. Nicosia -:-
23:00Doxa - Omonia -:-
23:00AEL Limassol - Anorthosis -:-

SLOVAKIA: 2. liga

00:00Poprad - Komarno -:-
00:00Skalica - L. Mikulas -:-
15:30Ruzomberok B - Trebisov -:-
15:30Samorin - Bardejov -:-

SLOVAKIA: Fortuna liga

00:00Michalovce - Sered -:-
00:00Pohronie - Trencin -:-
00:00Ruzomberok - Trnava -:-
22:30Slovan Bratislava - Zilina -:-
00:15Nitra - Dun. Streda -:-

SLOVAKIA: Divison C West

15:30Trnava B - Kalna n. Hronom -:-
22:00Belusa - Galanta -:-
22:00Gabcikovo - FC Zlate Moravce B -:-
22:00Malzenice - Crystal -:-

SLOVAKIA: Divison C East

15:30Poprad B - Snina -:-
21:001.FK Svidnik - V. Revistia -:-
21:00Krompachy - Giraltovce -:-
21:00Mladost Kalsa - Stropkov -:-

SLOVAKIA: Divison C Central

21:00Kovacova - Kalinovo -:-
21:00Krasno - Lip. Stiavnica -:-
21:00L. Hradok - Jednota Banova -:-
21:00Oravske Vesele - MSK Martin -:-
21:00Zarnovica - Filakovo -:-

SLOVAKIA: Divison C Bratislava

22:00Bernolakovo - Kalinkovo -:-
22:00Ivanka pri Dunaji - Pezinok -:-
22:00Malacky - Devinska N. Ves -:-
22:00Rovinka - Bahon -:-
22:00Rusovce - Raca -:-
22:00Slovan Most - D. Luzna -:-
22:00Tomasov - Rohoznik -:-

SLOVENIA: Prva liga

23:00Domzale - Aluminij -:-
01:15O. Ljubljana - Mura -:-
21:00Triglav - Celje -:-
23:00Rudar - Tabor Sezana -:-

SLOVENIA: 2. SNL

22:00Brda - Bilje -:-

SLOVENIA: 1. SZNL Nữ

16:00Pomurje Nữ - Cerklje Nữ -:-
16:00Primorje Nữ - Krim Nữ -:-
16:00Radomlje Nữ - MB Tabor Nữ -:-
22:00Olimpija Nữ - Koper Nữ -:-

TAJIKISTAN: Vysshaya Liga

19:00HoãnKhujand - Istaravshan -:-

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

20:00Lipuli - Mtibwa Sugar -:-
20:00Mwadui - Singida United -:-

TÂY BAN NHA: La Liga

00:00Real Madrid - Valladolid -:-
02:00Celta Vigo - Valencia -:-
02:00Getafe - Ath Bilbao -:-
22:00Alaves - Espanyol -:-
22:00Mallorca - Real Sociedad -:-
00:00Leganes - Atl. Madrid -:-

TÂY BAN NHA: La Liga 2

23:00R. Oviedo - Lugo -:-
23:00Santander - Almeria -:-
00:00Mirandes - Cadiz CF -:-
01:00Alcorcon - Elche -:-
02:00Malaga - Las Palmas -:-
23:00Gijon - Rayo Vallecano -:-
23:00Ponferradina - Zaragoza -:-
00:00Huesca - Dep. La Coruna -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 1

23:45Rayo Majadahonda - Gijon B -:-
00:00Marino de Luanco - Atl. Madrid B -:-
01:30Pontevedra - Coruxo FC -:-
16:00Internacional de Madrid - Celta Vigo B -:-
17:00Langreo - Baleares -:-
17:00Las Rozas - Real Madrid B -:-
17:00Melilla - Getafe B -:-
17:00Pena Deportiva - R. Oviedo B -:-
17:00San Sebastian Reyes - Ferrol -:-
18:00Las Palmas B - UD Ibiza-Eivissa -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 2

23:00Leioa - Guijuelo -:-
00:30Barakaldo - Unionistas -:-
00:30R. Sociedad B - Burgos -:-
01:00Leonesa - Amorebieta -:-
01:30Calahorra - R. Union -:-
17:00Alaves B - UD Logrones -:-
23:00Haro Deportivo - Ath Bilbao B -:-
23:30Tudelano - Osasuna B -:-
23:30Valladolid B - Izarra -:-
00:00Salamanca - Arenas Club -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 3

00:00Villarreal B - Levante B -:-
00:45Prat - Hercules -:-
17:00Ejea - Orihuela -:-
17:00Espanyol B - Andorra -:-
23:00Badalona - Barcelona B -:-
23:00Olot - Ebro -:-
23:30Valencia B - Lleida -:-
00:00Gimnastic - Llagostera -:-
00:00La Nucia - Cornella -:-
00:00Sabadell - Castellon -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 4

01:30Sevilla FC B - Yeclano -:-
02:00San Fernando - Recreativo Huelva -:-
02:00Villarrobledo - Linense -:-
23:30Cadiz CF B - Murcia -:-
00:30UCAM Murcia - Sanluqueno -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 1

23:00Alondras - Compostela -:-
23:30Racing Club Villalbes - Pontes -:-
23:00Arenteiro - Barco -:-
23:00Paiosaco - UD Ourense -:-
23:00Somozas - Silva SD -:-
23:30Arzua - Estradense -:-
00:00Arosa SC - Polvorin -:-
00:00CD Choco - Dep. La Coruna B -:-
00:00Ourense CF - Bergantinos -:-
00:00Pontellas - Rapido de Bouzas -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 2

23:00Gijon Industrial - Llanes -:-
00:00Club Siero - Tuilla -:-
17:00Lealtad - Lenense -:-
17:00Llanera - Caudal Deportivo -:-
17:00Vallobin - SD Navarro CF -:-
23:00Basico Urraca - Union Club Ceares -:-
23:00Mosconia - EI San Martin -:-
23:15CD Colunga - Praviano -:-
23:30L'Entregu - Condal -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 3

23:00Tropezon - Textil Escudo -:-
00:00Solares - CD Barquereno -:-
16:45Siete Villas - Santander B -:-
22:30Selaya - Torina -:-
23:00Guarnizo - Union Montanesa Escobedo -:-
23:00Vimenor - Barreda Balompie -:-
23:30Laredo - Ribamontan al Mar -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 4

23:00Basconia - Sodupe -:-
23:00Urduliz - Somorrostro -:-
23:30Balmaseda - Ariznabarra -:-
23:30Durango - Tolosa FC -:-
00:00Gernika - CD Vitoria -:-
16:15Santurtzi - Lagun Onak -:-
23:00Beasain - SD Deusto -:-
00:00Sestao - San Ignacio -:-
00:30Real Sociedad C - Portugalete -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 6

00:00CF Intercity - Saguntino -:-
00:00Crevillente - Acero -:-
00:00Jove - Novelda CF -:-
01:00Recambios Colon - Villarreal C -:-
16:00Elche CF Ilicitano B - Atzeneta -:-
00:00Eldense - Paterna -:-
00:30Alzira - Roda -:-
00:30Beniganim - Alcoyano -:-
00:30Olimpic Xativa - Hercules B -:-
00:30Silla CF - Vilamarxant -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 7

23:00Leganes B - Moratalaz -:-
15:00Alcobendas - Alcorcon B -:-
16:30Carabanchel - Flat Earth -:-
16:30RSD Alcala - Navalcarnero -:-
16:30Trival Valderas - San Fernando -:-
16:30Villaverde San Andres - El Alamo -:-
17:00Atletico Pinto - Rayo Vallecano B -:-
17:00CD Mostoles - AD Torrejon -:-
17:00Santa Ana - Parla -:-
18:15Union Adarve - Pozuelo de Alarcon -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 8

23:15Numancia B - Burgos Promesas -:-
23:30Santa Marta Tormes - Bembibre -:-
00:00Atl. Astorga - Leonesa 2 -:-
23:00Bupolsa - Arandina -:-
23:00La Baneza - Cristo Atletico -:-
23:30La Granja - Atl. Tordesillas -:-
23:30Mirandes 2 - Almazan -:-
23:30Real Avila - Real Burgos B -:-
00:00Zamora - G. Segoviana -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 9

01:00CP Almeria - Velez -:-
01:00Maracena - Almeria B -:-
00:00Alhaurin - Malaga B -:-
00:00Atletico de Porcuna - Huetor Tajar -:-
00:00El Ejido - CD Torreperogil -:-
00:00Torredonjimeno - El Palo -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 10

01:15Ceuta - Puente Genil -:-
16:30Betis B - San Roque -:-
16:30Cordoba B - Los Barrios -:-
16:30Coria C.F. - Rota -:-
17:00Sevilla FC C - Pozoblanco -:-
00:00Arcos CF - Xerez CD -:-
00:00Ciudad de Lucena - Ecija -:-
00:00Conil - CD Gerena -:-
00:30Lebrijana - CD Utrera -:-
00:30Xerez D.F.C. - Antoniano -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 11

00:00Binissalem - Manacor -:-
00:00Constancia - Mallorca B -:-
00:00Ferriolense - Platges de Calvia -:-
00:00Poblense - Esporles -:-
00:30Collerense - Santanyi -:-
00:30Ibiza Islas Pitiusas - Formentera -:-
16:30San Rafael - Santa Catalina Atletico -:-
17:30Felanitx - Portmany -:-
23:00Soller - Andratx -:-
23:15Llosetense - Alcudia -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 12

23:00Las Palmas C - Ibarra -:-
23:00Union Guimar - San Fernando -:-
23:30Vera - Villa Santa Brigida -:-
18:00CD Marino - CD Buzanada -:-
18:00Gran Tarajal - SD Tenisca -:-
18:00Lanzarote - Santa Ursula -:-
18:00Tacoronte - Tamaraceite -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 13

00:00Cartagena FC - Real Murcia B -:-
00:30UCAM Murcia B - Muleno -:-
01:00Lorca FC - EG El Palmar CF -:-
16:00Minerva - Lorca Deportiva -:-
00:00Aguilas FC - Deportiva Minera -:-
00:00CAP Ciudad de Murcia - Cartagena B -:-
00:00Club Olimpico de Totana - Pulpileno -:-
00:30Mazarron CF - Mar Menor -:-
00:30UD Los Garres - EDMF Churra -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 14

16:00Extremadura UD B - Llerenense -:-
17:00Cacereno - Aceuchal -:-
17:00Olivenza - Diocesano -:-
00:30Azuaga - Trujillo -:-
00:30CD Coria - Fuente de Cantos -:-
00:30Miajadas - Arroyo -:-
00:30Valdivia - Villanovense -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 15

23:00AD San Juan - Murchante -:-
23:00Beti Kozkor - Beti Onak -:-
23:00Txantrea - Burlades -:-
23:30Lourdes - CD Ardoi -:-
23:30Pamplona - Valle Egues -:-
00:00Subiza - CD Baztan -:-
22:30Fontellas - Pena Azagresa -:-
23:00Pena - Cortes -:-
00:00Cirbonero - Mutilvera -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 16

00:00Villegas - Oyonesa -:-
17:00Berceo - Casalarreina -:-
23:00Arnedo - CCD Alberite -:-
23:00Naxara - Calahorra B -:-
23:00River Ebro - Pradejon -:-
23:00Vianes - Yague -:-
23:30Anguiano - Varea -:-
23:30SD Logrones - CDFC Calzada -:-
00:00Calasancio - Alfaro -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 17

16:30San Juan Zaragoza - Tarazona -:-
16:30Zaragoza B - Binefar -:-
17:00Cuarte - Borja -:-
17:30Valdefierro - Sarinena -:-
23:00Almudevar - Robres -:-
23:00Calamocha - Brea -:-
23:00Villanueva CF - Utebo FC -:-
23:30CF Illueca - Atletico Monzon -:-
23:30Fraga - Barbastro -:-
23:30Tamarite - Belchite 97 -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 18

23:30Atl. Ibanes - Azuqueca -:-
01:00Tarancon - Almagro -:-
16:30Illescas - Guadalajara -:-
00:00Albacete B - Ciudad Real -:-
00:00Almansa - Villacanas -:-
00:00Toledo - Conquense -:-
00:30La Solana - Madridejos -:-
00:30Puertollano C.F. - Torrijos -:-
00:30Quintanar - Pedroneras -:-
00:30Socuellamos - La Roda -:-

THÁI LAN: Thái League 1

18:00Muang Thong Utd - Suphanburi -:-
18:00Ratchaburi - Chainat -:-
19:00Chiangmai FC - Nakhon Ratchasima -:-
19:00Chonburi - Chiangrai Utd -:-

THẾ GIỚI: Arab Club Champions Cup - Vòng sơ loại

01:00Al Zawraa - Al Riffa -:-
01:00Horseed - IR Tanger -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB Nữ

00:00Sevilla FC Nữ (Esp) - Santa Teresa Nữ (Esp) -:-
16:30Betis Nữ (Esp) - Malaga Nữ (Esp) -:-
20:00Arsenal Nữ (Eng) - Tottenham Nữ (Eng) -:-
21:00West Ham Nữ (Eng) - Bristol City Nữ (Eng) -:-
00:00Levante Nữ (Esp) - Rayo Vallecano Nữ (Esp) -:-

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

01:45Altinordu - Karagumruk -:-
01:45Balikesirspor - Erzurum BB -:-
21:00Umraniyespor - Giresunspor -:-
23:15Menemen Bld. - Hatayspor -:-

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

23:15Ankaragucu - Kayserispor -:-
01:45Alanyaspor - Kasimpasa -:-
01:45Basaksehir - Fenerbahce -:-
23:15Rizespor - Sivasspor -:-
23:15Trabzonspor - Yeni Malatyaspor -:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

20:00AFC Eskilstuna - Hacken -:-
20:00Norrkoping - Helsingborg -:-
20:00Ostersunds - AIK -:-
22:30Malmo FF - Djurgarden -:-

THỤY ĐIỂN: Superettan

18:00Frej - Degerfors -:-
20:00Mjallby - Dalkurd -:-
20:00Osters - Orgryte -:-
22:30GAIS - Brommapojkarna -:-

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra

19:00Rynninge - Vasalunds -:-
20:00Akropolis - Sylvia -:-
21:00Karlstad - Linkoping City -:-
21:00Team TG FF - Sandvikens -:-

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

20:00Assyriska IK - Oskarshamns -:-
21:00Landskrona - Varnamo -:-
21:00Oddevold - Torns -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norrland

19:00Umea FC - Anundsjo -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand

20:00Sodertalje FK - Tyreso -:-
22:00Assyriska FF - Newroz -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland

20:00Orebro Syr. - Vanersborgs FK -:-
22:00Gauthiod - Amal -:-
22:00Vargarda IK - Lidkopings FK -:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Women

19:00Pitea Nữ - Rosengard Nữ -:-
19:00Vittsjo Nữ - Vaxjo DFF Nữ -:-
20:00Kristianstads Nữ - Djurgarden Nữ -:-
22:00Orebro Nữ - Bunkeflo Nữ -:-

THỤY ĐIỂN: Elitettan Women

17:00Kalmar Nữ - Assi Nữ -:-
17:00Mallbackens Nữ - Moron Nữ -:-
19:00AIK Nữ - Borgeby Nữ -:-
21:00IF Brommapojkarna Nữ - Asarum Nữ -:-

THỤY SĨ: Challenge League

00:00Lausanne - Aarau -:-
00:00Schaffhausen - Lausanne Ouchy -:-
21:00Chiasso - Vaduz -:-

THỤY SĨ: Super League

00:00Xamax - Basel -:-
00:00Young Boys - Zurich -:-
21:00Sion - Luzern -:-
21:00St. Gallen - Lugano -:-
21:00Thun - Servette -:-

THỤY SĨ: Promotion League

19:30Munsingen - Bavois -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 1

23:00Chenois - Lausanne II -:-
19:30Young Boys II - Martigny -:-
21:00Olympique de Geneve - Azzurri Lausanne -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2

20:00Bassecourt - Biel -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3

23:00Tuggen - St. Gallen II -:-
23:30Paradiso - Gossau -:-

THỤY SĨ: Nationalliga A Women

23:30Zurich Nữ - St. Gallen Nữ -:-

TRUNG QUỐC: Yi League

15:00Xian Daxing Chongde - Shenyang Urban FC -:-

TUNISIA: Ligue Professionnelle 1

00:00Monastir - Sfaxien -:-

ÚC: NPL Victoria

12:00Altona Magic - Pascoe Vale -:-
12:00Bentleigh Greens - Avondale FC -:-
12:00Dandenong Thunder - Melbourne Knights -:-
12:00Hume City - Kingston City -:-
12:00Oakleigh Cannons - Green Gully -:-
12:00Port Melbourne Sharks - Dandenong City -:-
12:00South Melbourne - Heidelberg Utd -:-

ÚC: Brisbane Premier League

13:00Taringa - Brisbane K. -:-

ÚC: NPL Queensland

13:00Sunshine Coast - Moreton Bay Utd -:-
15:00Olympic FC - Brisbane U21 -:-

ÚC: NPL Tasmania

11:00South Hobart - Riverside Olympic -:-

ÚC: Northern NSW

11:30Broadmeadow - Charlestown City Blues -:-
11:30Lambton J. - Edgeworth E. -:-
11:30Maitland - Newcastle Jets U21 -:-
11:30Valentine - Hamilton Olympic -:-
11:30Weston Bears - Lake Macquarie -:-

UKRAINE: Premier League

23:30Dyn. Kyiv - Olimpik Donetsk -:-
21:00Karpaty - FK Zorya Luhansk -:-
23:30Shakhtar Donetsk - Mariupol -:-

UKRAINE: Persha Liga

23:00Volyn Lutsk - Ch. Odessa -:-

UKRAINE: Youth League

19:00Dnipro-1 U21 - Lviv U21 -:-

URUGUAY: Primera Division - Torneo Intermedio

01:00Boston River - Progreso -:-
01:00Plaza Colonia - Cerro Largo -:-
01:00Racing Montevideo - Wanderers -:-
01:00River Plate - Penarol -:-

URUGUAY: Segunda Division

01:00Albion - Maldonado -:-
01:00Cerrito - Central Esp. -:-
01:00Sud America - CA Torque -:-
01:00Villa Teresa - Tacuarembo -:-

VENEZUELA: Primera Division - Clausura

03:00AC Lala FC - Portuguesa -:-

VENEZUELA: Segunda Division - Clausura

02:00Dynamo Puerto - Fundacion AIFI -:-
02:30Gran V. - Yaracuyanos -:-
02:30Union Local Andina - Real Frontera -:-
02:30Yaracuy - Petare -:-
03:00Titanes - Hermanos Colmenares -:-
03:00Urena - Atletico El Vigia -:-

VIỆT NAM: V.League 1

17:00Gia Lai - Đà Nẵng -:-
17:00Sông Lam Nghệ An - Hồ Chí Minh -:-

VIỆT NAM: V.League 2

15:30TTBD Phù Đổng - Bình Phước -:-
16:00Bình Định - Cần Thơ -:-
16:00Xi măng Fico Tây Ninh - Đồng Tháp -:-

Ý: Serie A

23:00Parma - Juventus -:-
01:45Fiorentina - Napoli -:-
23:00Udinese - AC Milan -:-

Ý: Serie B

23:00Crotone - Cosenza -:-
23:00Salernitana - Pescara -:-
02:00Ascoli - Trapani -:-
02:00Cittadella - Spezia -:-
02:00Entella - Livorno -:-
02:00Venezia - Cremonese -:-
23:00Empoli - Juve Stabia -:-

Ý: Serie C - Bảng A

01:45Pontedera - Carrarese -:-
20:00Pistoiese - AlbinoLeffe -:-
20:00Pro Vercelli - Pianese -:-
20:00Siena - Olbia -:-
22:30Alessandria - Gozzano -:-
22:30Arezzo - Lecco -:-
22:30Como - Pergolettese -:-
22:30Giana Erminio - Renate -:-
22:30Pro Patria - Monza -:-

Ý: Serie C - Bảng B

01:45Reggio Audace - FeralpiSalo -:-
20:00ArzignanoChiampo - Piacenza -:-
20:00Carpi - Cesena -:-
20:00Vis Pesaro - Sudtirol -:-
21:30Triestina - Gubbio -:-
22:30Fano - Sambenedettese -:-
22:30Fermana - Ravenna -:-
22:30Modena - L.R. Vicenza -:-
22:30Rimini - Imolese -:-
22:30Virtus Verona - Padova -:-

Ý: Serie C - Bảng C

01:45Rieti - Ternana -:-
20:00Avellino - Catania -:-
21:30Catanzaro - Teramo -:-
21:30Virtus Francavilla - Reggina 1914 -:-
22:30Potenza - Casertana -:-
22:30Rende - Bisceglie -:-
22:30Sicula Leonzio - Bari -:-
23:30Monopoli - Vibonese -:-
23:30Viterbese - Paganese -:-

ZIMBABWE: Premier Soccer League

20:00Dynamos - Chicken Inn -:-
20:00Highlanders - Harare City -:-
20:00HoãnManica - Triangle -:-
20:00HoãnPlatinum - Mushowani Stars -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật