TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Đã kết thúc

ANH: Championship

02:00Barnsley - Stoke 2:0
02:00Brentford - Sheffield Wed 3:0
02:00Swansea - Coventry 1:0
02:45Blackburn - Watford 2:3
02:45Bournemouth - Cardiff 1:2
02:45Preston - QPR 0:0

ANH: League Two

00:30Walsall - Newport 0:1
01:00Forest Green - Southend 1:3

ANH: Southern League South Division

02:45HoãnGosport - Salisbury -:-

ANH: Isthmian League Premier Division

02:45HoãnCray - Bognor Regis -:-

ANH: Premier League U18

01:00Wolverhampton U18 - Manchester City U18 1:4

ARMENIA: Premier League

18:00Ararat Yerevan - Ararat-Armenia 1:0

ARMENIA: Armenian Cup

17:00Pyunik Yerevan - Urartu 0:0

AZERBAIJAN: Premier League

18:00Gabala - Sumqayit 1:0

BANGLADESH: Premier League

16:00Arambagh - Bangladesh Police 1:2
17:00Brothers U. - Sheikh Jamal 1:3

BỒ ĐÀO NHA: Campeonato de Portugal

23:00Belenenses B - Sporting B 0:0
01:00Esperanca de Lagos - Louletano 1:2
03:30Beira Mar - Agueda 1:1

BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23 - Giai đoạn Đội thua

18:00Rio Ave U23 - Benfica U23 0:4

BRAZIL: Campeonato Amazonense

02:30Sao Raimundo AM - Fast Clube 1:0

BRAZIL: Campeonato Baiano

02:00Alagoinhas - Vitoria 1:2
02:00Jacuipense - UNIRB 0:0
02:00Juazeirense - Fluminense de Feira 2:1
04:00Doce Mel - Bahia 0:2

BRAZIL: Campeonato Brasiliense - Giai đoạn 1

01:30HoãnLuziania - Brasiliense -:-

BRAZIL: Campeonato Catarinense

06:00Marcilio Dias - Brusque 1:2
06:30Avai - Gremio Juventus 2:0
07:00Criciuma - Hercilio Luz 1:1

BRAZIL: Campeonato Maranhense

01:30Bacabal EC - Pinheiro 0:4
05:30Moto Club - SE Juventude 1:0
05:30HoãnSampaio Correa - Imperatriz -:-

BRAZIL: Campeonato Pernambucano

05:00Vera Cruz - Sport Recife 1:3
06:00Salgueiro - Afogados da Ingazeira 1:0
07:30Santa Cruz - Academica Vitoria 2:0

BRAZIL: Campeonato Piauiense

01:45Fluminense-PI - AE Altos 0:2
01:45Tiradentes-PI - Julho Esporte 0:1
02:00Picos - River-PI 0:1

BRAZIL: Campeonato Potiguar - Giai đoạn 1

01:30Potiguar - Santa Cruz de Natal 0:2
07:45ABC - Globo 2:0

BRAZIL: Campeonato Sergipano

01:15CS Maruinense - Sergipe 1:1
02:00Dorense - Itabaiana 0:0

BRAZIL: Copa Verde

02:00Remo - Brasiliense 2:2pen

CHÂU ÂU: Champions League - Play Offs

03:00Atalanta - Real Madrid 0:1
03:00B. Monchengladbach - Manchester City 0:2

CHÂU ÂU: Europa League - Play Offs

00:00Tottenham - Wolfsberger AC 4:0

CHÂU ÂU: Euro Nữ - Vòng loại

23:30Ý Nữ - Israel Nữ 12:0

COLOMBIA: Primera A - Apertura

02:00America De Cali - Envigado 0:0
04:00Aguilas - La Equidad 1:2
06:05Bucaramanga - Atl. Nacional 3:2
08:10Santa Fe - Chico 2:0

COLOMBIA: Primera B - Apertura

05:00Cortulua - Real San Andres 1:0

CROATIA: Croatian Cup

23:00Sibenik - Istra 1961 0:2

ĐỨC: 3. Liga

01:00SG Dynamo Dresden - Bayern II 1:1

ĐỨC: Regionalliga West

00:00Wuppertaler - Alemannia Aachen 1:0
01:30Bonner - Wiedenbruck 1:2
01:30Oberhausen - Straelen 1:0

ĐỨC: Regionalliga Sudwest

00:00Grossaspach - RW Koblenz 0:2

ETHIOPIA: Premier League

14:00Dire Dawa - Hawassa 0:0

GHANA: Premier League

01:00Legon Cities - Elmina Sharks 2:0

GHI-NÊ: Ligue 1

23:00ASFAG - Loubha 1:1
23:00Hafia - SOAR 3:2

GIBRALTAR: National League

01:30St Josephs - Europa FC 1:4

HÀ LAN: Eredivisie

00:45Groningen - Feyenoord 0:0

HONDURAS: Liga Nacional - Clausura - Giai đoạn 1

04:00Real de Minas - Platense 1:4
05:30Motagua - Real Sociedad 2:0
06:15Vida - Marathon 0:1
08:00Olimpia - UPNFM 5:1
08:00Real Espana - Honduras Progreso 1:0

HUNGARY: Hungarian Cup

23:00Haladas - Kisvarda 0:1
23:30Ferencvaros - MOL Fehervar 1:2

ISRAEL: Ligat ha'Al

00:15Bnei Yehuda - Kiryat Shmona 1:0
01:00Maccabi Petah Tikva - Beitar Jerusalem 0:1

ISRAEL: Liga Alef South

23:30M. Herzliya - Ironi Or Yehuda 1:2

JORDAN: Shield Cup

23:00Al Jalil - Al Salt 1:0

KUWAIT: Premier League - Nhóm Championship

23:20HoãnAl Arabi - Al-Fahaheel -:-

LUXEMBOURG: National Division

01:30Differdange - Union Titus Petange 2:2
01:30Ettelbruck - Hesperange 0:0
01:30Hostert - Fola 3:3
01:30Jeunesse Esch - Benfica 1:0
01:30Mondorf - Victoria Rosport 2:2
01:30Racing Luxembourg - Dudelange 1:2
01:30Rodange - Niedercorn 0:2
01:30UNA Strassen - Wiltz 2:0

MALTA: Division 1

02:30St. George's FC - Swieqi 1:0

MALTA: FA Trophy

01:30Hibernians - Zejtun Corinthians 3:0

MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura

06:00Alebrijes Oaxaca - Correcaminos 2:2
08:05Cancun - Tapatio 1:0
10:05Leones Negros - Atlante 0:3

MEXICO: Liga Premier Serie A

00:00Ciervos - Cruz Azul Hidalgo 1:4
05:00Inter Playa Del Carmen - Canoneros Marina 4:0

MOLDOVA: Divizia Nationala

17:30Sf.Gheorghe - Milsami 1:3

NAM MỸ: Copa Libertadores - Vòng loại

05:15Cesar Vallejo (Per) - Caracas (Ven) 0:0
07:30Royal Pari (Bol) - Guarani (Par) 1:4

PALESTINE: West Bank League

23:00Shabab Alsamu - Tubas 1:2

PARAGUAY: Primera Division - Apertura

05:00Guairena FC - Libertad Asuncion 1:0

PHÁP: Ligue 1

01:00Nimes - Lorient 1:0

RWANDA: Premier League

18:00HoãnGasogi United - Musanze -:-
20:00HoãnMarines - Muhanga -:-
20:00HoãnMukura Victory Sports - Etincelles -:-
20:00HoãnSunrise - Bugesera FC -:-
20:30HoãnGorilla - Police -:-
23:00HoãnKiyovu - Rayon Sport -:-

SAN MARINO: Campionato Sammarinese

02:45Cosmos - Domagnano 1:1

SCOTLAND: Premiership

01:00St. Mirren - Motherwell 0:0

SÍP: Cyprus Cup

23:30APOEL - Omonia 1:1

SLOVENIA: Prva liga

23:30Celje - Bravo 2:3

TÂY BAN NHA: La Liga

01:00Barcelona - Elche 3:0

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 1

23:00Ferrol - Celta Vigo B 2:0
23:00Guijuelo - Zamora 0:1

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 1

01:30Bergantinos - Pontes 0:0
01:30Dep. Fabril - Silva SD 0:0
02:00Paiosaco - Fisterra 1:2

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 2

01:30Caudal Deportivo - Real Aviles 1:0

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 4

01:30Santurtzi - San Ignacio 1:0

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 5

00:00HoãnSantfeliuenc - Montanesa -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 6

00:00Acero - Paterna 1:1
00:00Recambios Colon - Alzira 0:0
00:00Silla CF - Saguntino 1:1
01:00Torrent - Vilamarxant 0:0

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 7

02:00Atletico Pinto - El Alamo 3:1
02:00CD Mostoles - Mostoles 1:0
02:00Trival Valderas - Parla 0:0
02:00Villaverde San Andres - Carabanchel 2:0
00:00HoãnParacuellos Antamira - Union Adarve -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 8

23:00Atl. Tordesillas - La Virgen 1:2
00:00Almazan - Real Avila 2:1
00:00Colegios Diocesanos - Real Burgos CF 2:1
00:00Cristo Atletico - Salamanca B 3:1

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 9

01:30Huetor Vega - Jaen 0:1

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 12

23:00Atl. Paso - Union Guimar 4:1
02:30Santa Ursula - CD Buzanada 0:3
02:30Tenerife B - Tacoronte 0:1
02:30Vera - Ibarra 1:0

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 13

02:00Bullense - Real Murcia B 1:2

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 17

00:00Teruel - Atletico Monzon 0:1
01:00Sarinena - Villanueva CF 4:1
01:30Binefar - Carinena 2:1
01:30Valdefierro - Zaragoza B 1:1

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 18

23:00La Roda - Puertollano C.F. 0:2

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

04:00Guatemala - Nicaragua 1:0
23:00HủyPalestine - Kuwait -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

00:00Concordia Elblag (Pol) - Wikielec (Pol) 1:3
00:00HủyKFUM Oslo (Nor) - Skeid (Nor) -:-
00:00Pomezania Malbork (Pol) - Zatoka Braniewo (Pol) 4:0
01:00HủyArendal (Nor) - Fram (Nor) -:-
01:00HủyRaufoss (Nor) - Grorud (Nor) -:-
15:30FK Novosibirsk (Rus) - Chernomorets Novorossijsk (Rus) 2:4
15:30Rydalmere Lions (Aus) - St George Saints (Aus) 2:3
18:00HủyBrann (Nor) - Oygarden (Nor) -:-
20:00HủyValerenga (Nor) - Sandefjord (Nor) -:-
00:00HủyRaufoss (Nor) - Rosenborg (Nor) -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

00:30Hà Lan Nữ - Đức Nữ 2:1
04:00Ecuador Nữ - Bolivia Nữ 2:2

THẾ GIỚI: SheBelieves Cup Nữ

04:00Canada Nữ - Brazil Nữ 0:2
07:00HủyMỹ Nữ - Nhật Bản Nữ -:-
07:00Mỹ Nữ - Argentina Nữ 6:0

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

23:00Akhisarspor - Istanbulspor AS 0:1
17:30Boluspor - Balikesirspor 0:0

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 1

17:00Arnavutkoy Bl. - Alemdag 4:1
17:00Belediye Derince - Hopaspor 1:1
17:00Diyarbekirspor - Nevsehirspor 1:0
17:00Edirnespor - Cankaya FK 0:0
17:00Kemerspor 2003 - Malatya 1:3
17:00Manisaspor - 1928 Bucaspor 0:1
17:00Ofspor - Kizilcaboluk Spor Kulubu 0:0
17:00Payasspor - Fatsa Belediyespor 2:0

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 2

17:00Ceyhanspor - Karaman Bld. 1:1
17:00Fethiyespor - Tepecik 1:1
17:00Halide E. - Cengelkoy SK 0:0
17:00Iskenderun - Darica Genclerbirligi 0:0
17:00Kahta - Tekirdagspor 2:2
17:00Kutahyaspor - Nazillispor 2:1
17:00Mardin BB - Yozgatspor 1959 FK 1:1
17:00Tokatspor - Agri 1970 1:1

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 3

17:00Arhavispor - Carsambaspor 0:0
17:00Catalca - Soma Spor 0:2
17:00Cizrespor - Karsiyaka 1:0
17:00Elazig Karakocan - Icel 1:1
17:00Erokspor - Altindag Bld. 2:0
17:00Golcukspor - Sile Yildizspor 0:1
17:00Isparta 32 Spor - Osmaniyespor 1:1
17:00Yalovaspor - Batman Petrolspor 0:0

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 4

17:0052 Orduspor - Siirt Ozel 4:0
17:00Aksaray Bld. - Kozan 0:0
17:00Bergama Bld. - Muglaspor 2:2
17:00Duzcespor - Bayrampasa 0:1
17:00Kelkit - Adiyamanspor 0:1
17:00Kestel - Karakopru 1:1
17:00Modafenspor - Kirikkale Buyuk 3:0
17:00Sultanbeyli - Silivrispor 1:0

THỤY SĨ: Super League

00:15Vaduz - Luzern 1:1

THỤY SĨ: Swiss Cup

23:30Grasshoppers - Lausanne 2:0

ÚC: W-League

15:05WS Wanderers Nữ - Melbourne City Nữ 1:0
17:35Perth Nữ - Sydney Nữ 2:6

UKRAINE: Youth League

18:00Desna U21 - Inhulets U21 1:2

Ý: Serie D - Bảng E

00:00ACN Siena - Scandicci 1:0

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật