m.FlashScore.vn

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Đã kết thúc

ANGOLA: Girabola

21:00HoãnPetro Atletico - Progresso -:-

ANH: Premier League 2

18:00Tottenham U23 - Derby U23 1:2

Ả RẬP XÊ ÚT: Saudi Professional League

23:00Al-Nassr - Damac 2:0
00:50Al Ahli SC - Al Adalh 1:1

ARGENTINA: Primera Nacional

05:15Instituto - Sarmiento Junin 2:3

ARGENTINA: Primera B Metropolitana - Apertura

06:00Los Andes - Villa San Carlos 1:0

BẮC VÀ TRUNG MỸ: Giải Vô địch CONCACAF

05:00Waterhouse - Herediano 1:1
07:00Forge - Olimpia 1:0
09:00Alianza FC - Tauro 2:0

BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23

17:00Maritimo U23 - Aves U23 3:1

BRAZIL: Serie B

07:30Bragantino - Coritiba 1:1

BRAZIL: Serie C

05:00Boa - Tombense 0:1

BRAZIL: Brasileiro U20

05:00Corinthians U20 - Sao Paulo U20 2:0

BURKINA FASO: Premier League

22:30HoãnAS Police - ASF Dioulasso -:-
22:30HoãnRoyal - Kozaf -:-
00:45HoãnKadiogo - USFA -:-

CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: Arabian Gulf Cup

00:30Bani Yas - Al Sharjah 2:0

CHÂU ÂU: Europa League - Vòng loại

00:00Malmo FF (Swe) - Bnei Yehuda (Isr) 3:0
00:00Suduva (Ltu) - Ferencvaros (Hun) 0:0
00:30Feyenoord (Ned) - H. Beer Sheva (Isr) 3:0
00:30Ludogorets (Bul) - Maribor (Slo) 0:0
00:45FC Copenhagen (Den) - Riga FC (Lat) 3:1
01:00AEK Athens FC (Gre) - Trabzonspor (Tur) 1:3
01:00Legia (Pol) - Rangers (Sco) 0:0
01:30AZ Alkmaar (Ned) - Antwerp (Bel) 1:1
01:30FCSB (Rou) - Guimaraes (Por) 0:0
01:30Gent (Bel) - Rijeka (Cro) 2:1
01:30PSV (Ned) - Apollon (Cyp) 3:0
01:30Strasbourg (Fra) - Eintracht Frankfurt (Ger) 1:0
01:45Braga (Por) - Spartak Moscow (Rus) 1:0
01:45Celtic (Sco) - AIK (Swe) 2:0
01:45Linfield (Nir) - Qarabag (Aze) 3:2
02:00Espanyol (Esp) - FK Zorya Luhansk (Ukr) 3:1
02:00Partizan (Srb) - Molde (Nor) 2:1
02:00Slovan Bratislava (Svk) - PAOK (Gre) 1:0
02:00Torino (Ita) - Wolves (Eng) 2:3

COLOMBIA: Liga Aguila - Clausura

04:00Jaguares de Cordoba - Petrolera 0:0
06:00Ind. Medellin - Aguilas 1:2
08:00Santa Fe - America De Cali 1:2

COLOMBIA: Torneo Aguila - Clausura

03:00Bogota - Chico 0:1
03:00Valledupar - Pereira 1:1
03:30Boca Juniors - Quindio 0:2
06:00Cartagena - Barranquilla 2:1

CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP

23:00Chotikov - Bolevec 4:3

CỘNG HÒA SÉC: U19 League

15:30Opava U19 - Mlada Boleslav U19 2:0
17:00Pribram U19 - FK Pardubice U19 2:3pen

ĐỨC: Regionalliga North

00:30BSV Rehden - Oldenburg 1:1

ESTONIA: Esiliiga

23:00Tallinna Kalev U21 - Levadia U21 0:4
23:00Tartu Welco - Tammeka U21 1:4

GIBRALTAR: National League

01:30HoãnBoca Gibraltar - Mons Calpe -:-
01:30Lincoln Red Imps - Glacis United 8:0

HÀN QUỐC: K League 1

17:30Gyeongnam - Suwon Bluewings 2:0

HÀN QUỐC: National League

15:00Daejeon Korail - Cheonan City 3:2
17:00Gangneung - Changwon 3:0
17:00Mokpo City - Busan Kyotong 1:2

ICELAND: Inkasso-deildin

01:00Haukar - Afturelding 1:1

INDONESIA: Liga 1

15:30Barito Putera - Persipura Jayapura 0:4
18:30PSS Sleman - PSM Makassar 3:2

INDONESIA: Liga 2

14:30Sulut Utd - Madura FC 0:0
15:30BaBel United - Cilegon United 3:0
15:30Blitar United - PSCS Cilacap 0:1
15:30Persis Solo - Mitra Kukar 1:1

ISRAEL: Leumit League

23:00Hapoel Umm al-Fahm - Sakhnin 2:3
23:00Maccabi Petah Tikva - H. Nazareth Illit 3:2
23:00M. Nazareth - Hapoel Bnei Lod 1:2
23:00MS Kafr Qasim - H. Akko 0:0
23:00Ramat Hasharon - Beitar Tel Aviv 2:2

LITHUANIA: A Lyga

00:00HoãnZalgiris - Suduva -:-

MEXICO: Ascenso MX - Apertura

08:30Leones Negros - Zacatepec 1:3

MEXICO: Liga MX Nữ - Apertura

04:00Cruz Azul Nữ - U.A.N.L.- Tigres Nữ 0:2
04:00Monarcas Morelia Nữ - Atl. San Luis Nữ 2:0
04:00Queretaro Nữ - Puebla Nữ 1:2
06:00Club Tijuana Nữ - Santos Laguna Nữ 4:2
06:00Toluca Nữ - Club America Nữ 1:2
07:00Club Leon Nữ - Pachuca Nữ 1:1
09:00Monterrey Nữ - Juarez Nữ 2:1

MỸ: MLS

08:30Sporting Kansas City - Minnesota United 1:0

MỸ: USL League One

06:00Lansing - North Texas 4:1

NAM MỸ: Copa Libertadores - Play Offs

05:15River Plate (Arg) - Cerro Porteno (Par) 2:0

NAM MỸ: Copa Sudamericana

07:30Corinthians (Bra) - Fluminense (Bra) 0:0

NA UY: OBOS-ligaen

00:00Skeid - Start 1:1

NGA: PFL - Ural-Povolzhye

17:00Ural 2 - Tyumen 3:3

NGA: Youth League

16:00Ufa U19 - Zenit Petersburg U19 0:2
18:00Tambov U19 - Dynamo Moscow U19 0:1

NGA: Supreme Division Nữ

23:00Kubanochka Krasnodar Nữ - CSKA Moscow Nữ 0:2

NHẬT BẢN: J-League

17:00Kashima - G-Osaka 2:2
17:30Sagan Tosu - Kobe 1:6
17:30Urawa - Yamaga 1:2

PARAGUAY: Copa Paraguay

23:45Tacuary - Fernando de la Mora 0:3
02:00Sportivo Iteno - Atyra 1:2pen

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

23:00Kiffen - PEPO 1:0

QATAR: Premier League

23:30Al Sailiya - Al Khor 1:1

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00AEK Larnaca (Cyp) - Ol. Nicosia (Cyp) 1:1
01:30Ud Bellavista (Esp) - Castilleja CF (Esp) 1:2
13:00Mathare Utd. (Ken) - Leopards (Ken) 4:1
15:00Wazito (Ken) - Kenya CB (Ken) 1:1

THẾ GIỚI: Arab Club Champions Cup - Vòng sơ loại

00:00Saoura - ASAS 1:0
03:00Fomboni - Bizertin 0:7

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

18:00Thái Lan Nữ - Malaysia Nữ 7:0

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Östra Götaland

00:00Hassleholms IF - IFK Hassleholm 6:3

THỤY ĐIỂN: Svenska Cupen - Vòng loại

23:00BK Astrio - Goteborg 0:4
23:00Gauthiod - Elfsborg 1:3aet
23:30Akropolis - Djurgarden 1:2
23:30Dagsbergs - Brage 0:12
23:30Oskarshamns - Helsingborg 2:1
23:30HoãnVarnamo - Malmo FF -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2

01:00Goldau - Zug 3:2

UKRAINE: Youth League

16:00Oleksandriya U21 - Desna U21 5:0

VIỆT NAM: V.League 1

17:00BHTS Quảng Nam - Khánh Hòa 4:2

VIỆT NAM: V.League 2

17:00Pho Hien - Đắk Lắk 2:0

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật