m.FlashScore.vn

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu

ALGERIA: Division 1

49'Paradou - MC Alger 1:0
40'Constantine - USM Alger 0:0
40'CR Belouizdad - Magra 2:0
40'JS Kabylie - Biskra 1:0

ANH: Ngoại hạng Anh

83'Wolves - Manchester Utd 1:1

ANH: NPL Premier Division

01:45Basford - Matlock 0:1

ANH: Professional Development League

01:00Sheffield Utd U23 - Watford U23 1:2
18:00Barnsley U23 - Cardiff U23 -:-
19:00Nottingham U23 - QPR U23 -:-

ANH: Premier League 2

01:00Chelsea U23 - Liverpool U23 3:0
01:00Fulham U23 - West Brom U23 1:3
01:00Leicester U23 - Blackburn U23 1:1
01:00Southampton U23 - Derby U23 0:1
01:00Swansea U23 - Aston Villa U23 1:1

Ả RẬP XÊ ÚT: Division 1

22:50Al-Nahda - Hottain -:-
22:55Al Najoom - Jeddah -:-
23:10Al Mojzel - Al Khaleej -:-
23:20Al Bukayriyah - Al Taee -:-
23:30Al Jabalain - Najran -:-

ARGENTINA: Superliga

01:30Atl. Tucuman - Godoy Cruz 1:0
03:45Colon Santa FE - Gimnasia L.P. -:-
06:00Estudiantes L.P. - Independiente -:-

ARGENTINA: Primera Nacional

01:35Nueva Chicago - Deportivo Moron 0:0
07:05Ferro - Platense -:-

ARGENTINA: Primera C Metropolitana - Apertura

01:30Berazategui - General Lamadrid 2:1
01:30Club Lujan - Sportivo Italiano 2:2
01:30Dep. Merlo - Argentino de Merlo 1:0
01:30Excursionistas - Ituzaingo 2:0
01:30Laferrere - Leandro N. Alem 2:0
01:30San Martin Burzaco - Canuelas 3:0

AZERBAIJAN: Premier League

23:00Neftci Baku - Sabah Baku 1:1

BA LAN: Ekstraklasa

23:00Korona Kielce - Pogon Szczecin 0:1

BẮC MACEDONIA: Macedonian Cup

22:00Kit Go Pehchevo - Pelister -:-
22:00Ljuboten - Tikves -:-

BỈ: Jupiler League

01:30Waregem - Charleroi 3:1

BỈ: Pro League U21

00:30Genk U21 - Mechelen U21 -:-
00:30Gent U21 - St. Truiden U21 -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

01:30FK Sarajevo - Radnik Bijeljina 2:1

BỒ ĐÀO NHA: Primeira Liga

65'Tondela - Portimonense 0:2

BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23

23:45Estoril U23 - Rio Ave U23 2:2
82'Aves U23 - Sporting U23 0:3
16:30Academica U23 - Portimonense U23 -:-
22:00Setubal U23 - Famalicao U23 -:-
00:00CD Cova da Piedade U23 - Leixoes U23 -:-

BRAZIL: Serie B

06:00Criciuma - Bragantino -:-
06:00Oeste - Coritiba -:-

BRAZIL: Serie C

06:00Volta Redonda - Juventude -:-

BULGARIA: Parva Liga

00:30Lok. Plovdiv - Dunav Ruse 3:1

BULGARIA: Vtora liga

23:30Ludogorets II - Montana 0:0
00:00CSKA 1948 Sofia - Pomorie 5:1

CANADA: Canadian Premier League - Mùa Thu

07:00Valour - Edmonton -:-

CHÂU Á: AFC Cup - Play Offs

19:00Hà Nội FC (Vie) - Altyn Asyr (Tkm) -:-

CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1

21:30St Eloi Lupopo - AC Rangers -:-
21:30Mazembe - Bukavu Dawa -:-

CHILÊ: Primera B

06:30Club Deportes Santa Cruz - San Luis -:-

COLOMBIA: Torneo Aguila - Clausura

06:00Pereira - Chico -:-
08:00Quindio - Cartagena -:-

CỘNG HÒA SÉC: MOL Cup

22:00Tasovice - Vrchovina -:-
22:00Vysoke Myto - FK Pardubice -:-

ĐAN MẠCH: Superliga

00:00Aarhus - Horsens 2:0

ĐỨC: 2. Bundesliga

01:30VfL Osnabruck - Darmstadt 4:0

ĐỨC: 3. Liga

00:00Hallescher - Bayern II 1:2

ĐỨC: Regionalliga West

00:30Alemannia Aachen - TuS Haltern -:-
00:30Bergisch Gladbach - Rodinghausen -:-

ECUADOR: Liga Pro

07:15U. Catolica - Macara -:-

ESTONIA: Estonian Cup

16:00Pohja Sakala - Tallinna Kalev -:-
16:00Tarvastu - Elva -:-
20:30Flora - Kohtla-Nomme -:-

GIBRALTAR: National League

01:30St Josephs - College 1975 FC 7:0

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

20:30Torpedo Kutaisi - Dinamo Tbilisi -:-
23:00Saburtalo Tbilisi - Dila Gori -:-

HÀ LAN: Eerste Divisie

01:00Jong Ajax - Nijmegen 3:3
01:00Jong AZ - Excelsior 1:2
01:00Jong Utrecht - Oss 2:1

HÀ LAN: Reserve League

23:30Jong De Graafschap - Jong Cambuur 2:1
23:30Jong G.A. Eagles - Jong Zwolle 2:1
23:30Jong Heerenveen - Jong FC Emmen 2:1
23:30Jong Roda - Jong Dordrecht 1:1
23:30Jong Waalwijk - Jong Venlo 3:1
23:30Jong Willem II - Jong FC Eindhoven 3:0
19:30Jong Excelsior - Jong Sittard -:-
23:30Jong Den Bosch - Jong Nijmegen -:-

ICELAND: Pepsideild

01:00KR Reykjavik - Vikingur Reykjavik 1:0
66'Breidablik - Valur 3:2

INDONESIA: Liga 1

15:30Bhayangkara Utd - PSIS Semarang -:-
15:30Persija Jakarta - Kalteng Putra -:-
15:30Semen Padang - Persela Lamongan -:-
18:30Badak Lampung - Persebaya -:-
18:30Madura United - Bali United -:-

IRELAND: Premier Division

81'Waterford - Shamrock Rovers 1:4

IRELAND: League Cup

01:45Dundalk - Bohemians 6:1

ISRAEL: Toto Cup - Play Offs Phân hạng

23:00Ashdod - Bnei Yehuda 2:1pen
00:30Hapoel Tel Aviv - Hapoel Kfar Saba 2:3

LITHUANIA: I Lyga

23:00Banga - Dziugas Telsiai 0:1

MALAYSIA: Malaysia Cup

20:00Kedah - PKNS FC -:-

MEXICO: Liga MX Nữ - Apertura

06:00Club America Nữ - Monarcas Morelia Nữ -:-
07:00Guadalajara Chivas Nữ - Club Tijuana Nữ -:-
07:00Pachuca Nữ - Toluca Nữ -:-
08:00Atl. San Luis Nữ - Cruz Azul Nữ -:-
08:00U.A.N.L.- Tigres Nữ - Puebla Nữ -:-
09:00Santos Laguna Nữ - Monterrey Nữ -:-

MOZAMBIQUE: Mocambola

20:00Ferroviario Nacala - Ferroviario Maputo -:-
20:00Incomati Xinavane - Desportivo Maputo -:-

MYANMAR: National League

16:30Yadanarbon - Zwekapin Utd -:-

NAM PHI: Premier League

00:30Amazulu - Orlando Pirates -:-
00:30Mamelodi Sundowns - Cape Town City -:-

NA UY: Eliteserien

00:00Sarpsborg 08 - Bodo/Glimt 1:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 1

00:00Herd - Molde 2 1:1
00:00Traeff - Stabaek 2 2:5
00:00Rommen SK - Sarpsborg 08 2 -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 2

00:00Mjondalen 2 - Orn 1:2
00:00Valerenga 2 - Drobak-Frogn 6:0

NA UY: Hạng 3 - Bảng 3

23:00Vardeneset - Start 2 1:3
00:00Viking 2 - Staal Jorpeland 2:1
01:00Donn - Flekkeroy 2:4

NA UY: Hạng 3 - Bảng 4

00:00Sogndal 2 - Fana -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 5

00:00Verdal - Ranheim 2 0:0

NGA: Premier League

00:00Spartak Moscow - CSKA Moscow 2:1

NGA: FNL

20:00Spartak Moscow 2 - Yenisey -:-

PERU: Liga 1 - Clausura

40'Ayacucho - Alianza Huanuco 1:0

PHÁP: Ligue 2

01:45Auxerre - Guingamp 2:2

ROMANIA: Liga 1

01:00Astra - Viitorul Constanta 1:1

ROMANIA: Liga 2

22:45Turnu Magurele - FC Rapid Bucuresti -:-

SLOVAKIA: Slovak Cup

22:00Kolarovo - Kalna n. Hronom -:-
22:00Tatran Kracunovce - Bardejov -:-

SUDAN: Premier League

00:00El-Ahli Atbara - Al Shorta -:-
21:00Al Hilal Kadougli - Merreikh El-Fasher -:-
00:00Hay al-Arab - Ahli Khartoum -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00TuRU Dusseldorf (Ger) - Dusseldorf (Ger) -:-

THẾ GIỚI: Arab Club Champions Cup - Vòng sơ loại

00:00Bizertin - ASAS 3:0
40'Fomboni - Saoura 0:0

THẾ GIỚI: Arab Club Champions Cup

23:15Al Wasl - Al-Hilal Omdurman -:-
00:15Al-Ittihad FC - Al Ahed -:-

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

00:00Fenerbahce - Gaziantep 5:0

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

00:00Eskisehirspor - Keciorengucu 1:1

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

00:00Djurgarden - AFC Eskilstuna 3:0
00:00Elfsborg - Ostersunds 4:1
00:00Helsingborg - Goteborg 1:2

THỤY ĐIỂN: Superettan

00:00Varbergs - Brage 0:0

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand

00:30Newroz - Motala 1:2

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Women

00:00Bunkeflo Nữ - Kungsbacka Nữ -:-
00:00Vaxjo DFF Nữ - Rosengard Nữ -:-

TRUNG QUỐC: FA Cup

18:35Shanghai SIPG - Shandong Luneng -:-

UKRAINE: Ukrainian Cup

20:00Tavriya - Real Pharma -:-
21:00Hirnyk Kryvyi Rih - Kyiv-Sviatoshyn -:-
21:00Kalush - VPK-Agro -:-
21:00Nova Kakhovka - Bukovyna -:-
21:00Nyva Vinnytsya - Nikopol -:-
21:00Podillya Khmelnytskyi - Zhytomyr -:-
21:00Veres-Rivne - Nyva Ternopil -:-
21:30Krystal - Dinaz Vyshgorod -:-
22:00Alliance - Uzhhorod -:-
23:00Bziv - FC Vovchansk -:-

URUGUAY: Segunda Division

20:05Villa Espanola - Villa Teresa -:-

VENEZUELA: Primera Division - Clausura

40'Estudiantes Caracas - La Guaira 0:1
40'Zulia - Trujillanos 1:1

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật