Bóng đá » Ngày mai » Tất cả trận đấu
CHÂU ÂU: Champions League - Play Offs
02:00Real Madrid - Bayern Munich -:-VIỆT NAM: V.League 1
17:00HAGL - Sông Lam Nghệ An -:-19:15Hà Nội FC - Viettel -:-
AI CẬP: Premier League
20:00El Ismaily - El Daklyeh -:-23:00Smouha - ZED -:-
23:00HoãnZamalek - Enppi -:-
ALBANIA: First Division
21:00Bylis - AF Elbasani -:-ALGERIA: U21 League
23:00Biskra U21 - Oran U21 -:-23:00CR Belouizdad U21 - Ben Aknoun U21 -:-
23:00HoãnES Setif U21 - US Souf U21 -:-
23:00HoãnKabylie U21 - Constantine U21 -:-
23:00Khenchela U21 - MC Alger U21 -:-
23:00Paradou U21 - ASO Chlef U21 -:-
23:00USM Alger U21 - El Bayadh U21 -:-
ANH: League One - Play Offs
02:00Peterborough - Oxford Utd -:-ANH: Professional Development League
19:00Wigan U21 - Crewe U21 -:-ÁO: Regionalliga East
22:30Leobendorf - Neusiedl -:-ÁO: Regionalliga Central
00:30Wallern/St Marienkirchen - SPG Wels -:-ÁO: Regionalliga West
21:00Bischofshofen - Saalfelden -:-ÁO: Burgenland
00:30Klingenbach - Edelserpentin -:-ÁO: Karnten
23:00SC Landskron - SV Spittal -:-23:30Donau Klagenfurt - SAK Klagenfurt -:-
00:00ATSV Wolfsberger - Bleiburg -:-
00:00Lendorf - A. Klagenfurt (Nghiệp dư) -:-
00:00Volkermarkt - Kottmannsdorf -:-
15:30Atus Velden - St. Jakob/Ros -:-
16:00KAC 1909 - Atus Ferlach -:-
16:00SV Kraig - Treibach -:-
ÁO: Oberosterreich
00:30Weisskirchen - Dietach -:-20:00Friedburg - Bad Ischl -:-
21:00Pregarten - Mondsee -:-
22:00SPG Wels II - Perg -:-
ÁO: Salzburg
23:00Eugendorf - Thalgau -:-00:00Adnet - SAK 1914 -:-
00:00Grodig - Burmoos -:-
00:00Puch - UFC Hallein -:-
00:15Seekirchen - Kuchl -:-
19:30Golling - USK Anif -:-
22:00UFC Siezenheim - TSU Bramberg -:-
ÁO: Tirol - Nhóm Rớt hạng
00:00Kematen - Innsbrucker AC -:-ÁO: Vorarlberg
23:00Lochau - FC Lustenau -:-ÁO: OFB Cup Nữ
19:00St. Polten Nữ - Austria Vienna Nữ -:-Ả RẬP XÊ ÚT: Saudi Professional League
22:00Al Feiha - Al Fateh -:-22:00Al Riyadh - Al Taawon -:-
Ả RẬP XÊ ÚT: Division 1
23:40Al Orubah - Al Arabi -:-00:50Al-Qaisumah - Al Batin -:-
ARGENTINA: Primera Nacional
01:00Patronato - San Miguel 0:0ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura
23:30Barrancas - Atletico Pilar -:-ARGENTINA: Copa Argentina
01:05Arsenal Sarandi - Estudiantes Rio Cuarto -:-04:05Colon Santa Fe - Los Andes -:-
ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 1
01:00Deportivo Riestra 2 - River Plate 2 -:-01:00Huracan 2 - Lanus 2 -:-
01:00Rosario Central 2 - Velez Sarsfield 2 -:-
01:15Central Cordoba 2 - Platense 2 -:-
ARMENIA: Premier League
19:00Pyunik Yerevan - Van -:-22:00Ararat Yerevan - Noah -:-
ARMENIA: First League
19:00FC Gandzasar - Noah 2 -:-19:00Mika Jerevan - Alashkert 2 -:-
AZERBAIJAN: I Liqa
19:00Araz Saatli - MOIK Baku -:-19:30Shamakhi - Karvan -:-
20:00Imisli FK - Lokbatan -:-
20:00Mingachevir - Zaqatala -:-
BAHRAIN: Premier League
23:00Al-Muharraq - East Riffa -:-23:00Al Riffa - Al-Ahli Manama -:-
23:00Al-Shabbab - Al Khalidiyah -:-
23:00Al-Hala - Sitra -:-
23:00Al-Hidd - Busaiteen -:-
23:00Al-Najma - Manama Club -:-
BELARUS: Belarusian Cup
00:45Neman - Din. Minsk -:-BELARUS: Vysshaya Liga Nữ
18:30Smorgon Nữ - Vitebsk Nữ -:-BỈ: Belgian Cup
20:30Royale Union SG - Antwerp -:-BỈ: Pro League U21
23:00Oostende U21 - Lommel SK U21 -:-BOSNIA & HERZEGOVINA: Bosnia and Herzegovina Cup
23:00Zrinjski - Borac Banja Luka -:-BOTSWANA: Premier League
20:00BDF XI - Morupule -:-20:00Sua Flamingoes - Gaborone Utd -:-
BRAZIL: Serie B
07:00America MG - Vila Nova FC -:-BRAZIL: Gaucho 2
01:00HoãnEC Cruzeiro - GE Gloria -:-05:00HoãnAimore - GE Bage -:-
05:00HoãnLajeadense - Inter Santa Maria -:-
05:00HoãnMonsoon - Sao Gabriel -:-
05:30HoãnBrasil Farroupilha - Gaucho -:-
BRAZIL: Maranhense - Play Offs
05:30Maranhao - Moto Club -:-BRAZIL: Rondoniense - Play Offs
03:00Vilhena EC - Porto Velho -:-BRAZIL: Copa Espirito Santo - Giai đoạn 1
05:00Porto Vitoria - Real Noroeste -:-BRAZIL: Brasileiro U20
01:00Athletico-PR U20 - America MG U20 -:-01:00Bahia U20 - Ceara U20 -:-
01:00Botafogo U20 - Goias U20 -:-
01:00Fluminense U20 - Atletico-MG U20 -:-
01:00RB Bragantino U20 - Atletico GO U20 -:-
01:30Sao Paulo U20 - Palmeiras U20 -:-
02:00Corinthians U20 - Cuiaba U20 -:-
BRAZIL: Baiano U20
01:00Catuense U20 - Juazeirense U20 -:-01:00Jacuipense U20 - Alagoinhas U20 -:-
01:00Ypiranga U20 - Bahia de Feira U20 -:-
BRAZIL: Brasiliense U20
01:00Real Brasilia U20 - Samambaense U20 -:-BRAZIL: Catarinense U20
01:00Brusque U20 - Nacao U20 -:-BRAZIL: Pernambucano U20 - Giai đoạn 1
01:00Petrolina U20 - Atletico Torres U20 -:-BURUNDI: Coupe du President
20:00Lumiere de Ngozi - Flambeau du Centre -:-20:00Rukinzo - Kayanza -:-
CANADA: Championship
06:00Atl. Ottawa - Pacific FC -:-06:00CS Saint-Laurent - Toronto FC -:-
CHÂU Á: Cúp bóng đá châu Á U17 nữ
15:00Philippines U17 Nữ - Triều Tiên U17 Nữ -:-18:00Hàn Quốc U17 Nữ - Indonesia U17 Nữ -:-
CHÂU ÂU: Europa Conference League - Play Offs
23:45Club Brugge KV - Fiorentina -:-CHÂU ÂU: Euro U17 Nữ
23:30Thụy Điển U17 Nữ - Anh U17 Nữ -:-18:00Bỉ U17 Nữ - Bồ Đào Nha U17 Nữ -:-
20:30Tây Ban Nha U17 Nữ - Ba Lan U17 Nữ -:-
CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Rớt hạng
18:30Sanga Balende - Tshinkunku -:-CHILÊ: Primera B
06:00San Luis - U. De Concepcion -:-CHILÊ: Primera Division Nữ
02:30Everton Nữ - Coquimbo Nữ -:-02:30U. Catolica Nữ - Cobresal Nữ -:-
02:30U. De Chile Nữ - U. Espanola Nữ -:-
03:00Palestino Nữ - Colo-Colo Nữ -:-
COLOMBIA: Copa Colombia
04:00Envigado - Cartagena -:-07:30Pereira - Fortaleza -:-
CỘNG HÒA DOMINICAN: LDF
03:00Delfines Del Este - Cibao -:-03:00Vega Real - Atletico Pantoja -:-
06:00Moca - Universidad O&M -:-
CỘNG HÒA SÉC: FNL
23:00Brno - Zizkov -:-23:00Vlasim - Sigma Olomouc B -:-
COSTA RICA: Primera Division - Clausura
04:00Guanacasteca - Zeledon -:-07:00Cartagines - Sporting San Jose -:-
08:00AD Santos - Alajuelense -:-
09:30Herediano - Puntarenas FC -:-
ĐAN MẠCH: Landspokal Cup
22:00Silkeborg - Aarhus -:-ĐẢO FAROE: 1. Deild
00:30NSI Runavik 2 - FC Suduroy -:-ĐẢO FAROE: Faroe Islands Cup
00:00Vikingur - AB Argir -:-20:00TB Tvoroyri - Toftir -:-
21:00B36 Torshavn - NSI Runavik -:-
22:00Streymur - HB Torshavn -:-
ĐỨC: Regionalliga North
23:30Phonix Lubeck - Hamburger SV II -:-00:00TSV Havelse - Kilia Kiel -:-
00:30SC Weiche-08 - Bremer -:-
ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein
00:00Flensburg - Neumunster -:-00:00Heider SV - Nordmark Satrup -:-
00:30Hohenwestedt - Eckernforder SV -:-
ĐỨC: Oberliga Niedersachsen
00:00BSV Rehden - Eintracht Celle -:-00:00Eilvese - Bornreihe -:-
00:00Rotenburger - Ramlingen-Ehlershausen -:-
01:00Heeslinger - Egestorf-Langreder -:-
ĐỨC: Oberliga Westfalen
20:00Preussen Munster 2 - Brunninghausen -:-ĐỨC: Oberliga Hessen
00:15Eddersheim - Friedberg -:-00:30Hunfelder - Hanauer SC -:-
ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg
23:30Hollenbach - Essingen -:-00:00Oberachern - Offenburger -:-
00:00Reutlingen - Grossaspach -:-
20:30Bietigheim-Bissingen - Nottingen -:-
20:30Denzlingen - Normannia Gmund -:-
20:30Goppinger - Backnang -:-
20:30Mutschelbach - Villingen -:-
20:30Pforzheim - Ravensburg -:-
20:30VfR Mannheim - FC Holzhausen -:-
ĐỨC: Oberliga Niederrhein
00:00SW Essen - Uerdingen -:-00:30Frintrop - Hamborn -:-
00:45Buderich - Baumberg -:-
ĐỨC: DFB Pokal Nữ
21:00Bayern Munich Nữ - Wolfsburg Nữ -:-ECUADOR: Serie B
03:30Guayaquil City - Cuniburo -:-07:00Vargas Torres - Nueve de Octubre -:-
EL SALVADOR: Primera Division - Clausura - Play Offs
08:00Metapan - Luis Angel Firpo -:-ESTONIA: Estonian Cup
00:30Levadia - Viimsi JK -:-ESTONIA: Meistriliiga Women
00:00Viimsi JK Nữ - Saku Sporting Nữ -:-ETHIOPIA: Premier League
19:00Fasil Kenema - Bahir Dar Kenema -:-22:00Dire Dawa - Adama City -:-
GIBRALTAR: National League - Nhóm Championship
02:00Magpies - Manchester 62 -:-GRUZIA: Liga 3
19:00Betlemi - Zestafoni -:-19:00Gardabani - Bakhmaro -:-
19:00Matchakhela - Gonio -:-
19:00Merani Martvili - Borjomi -:-
19:00Merani Tbilisi - Loco. Tbilisi 2 -:-
19:00Meshakhte Tkibuli - Gori -:-
19:00Varketili - Guria -:-
23:00Orbi - Iberia 1999 2 -:-
HONDURAS: Liga Nacional - Clausura - Play Offs
07:00Genesis - Marathon -:-09:06Olimpia - Motagua -:-
HY LẠP: Super League 2 - Nhóm Thăng hạng
20:00Athens Kallithea - PAE Chania -:-20:00Ilioupoli - Kalamata -:-
ICELAND: Lengjudeildin
23:00Njardvik - Dalvik/Reynir -:-23:00Thor Akureyri - Afturelding -:-
ICELAND: Besta deild Nữ
01:00Breidablik Nữ - Stjarnan Nữ -:-01:00Hafnarfjordur Nữ - Throttur Nữ -:-
01:00Keflavik Nữ - Valur Nữ -:-
23:00Tindastoll Nữ - Fylkir Nữ -:-
23:00Vikingur Reykjavik Nữ - Thor/KA Nữ -:-
IRAQ: Stars League
00:15Al Najaf - Al Talaba -:-02:30Al Kahraba - Al Shorta -:-
19:45Al-Hudod - Al Quwa Al Jawiya -:-
22:00Baghdad - Zakho -:-
22:00Karbala - Duhok -:-
00:15Al Minaa - Al Naft -:-
ISRAEL: Ligat ha'Al - Nhóm Championship
23:30Hapoel Haifa - Sakhnin -:-23:30H. Beer Sheva - Maccabi Bnei Raina -:-
ISRAEL: Liga Alef - Relegation
23:00Hapoel Bnei Lod - H. Marmorek -:-JORDAN: Premier League
22:00Al Salt - Aqaba -:-22:00Shabab Al Ordon - Al Ahli -:-
00:45Al Hussein - Al Jalil -:-
KAZAKHSTAN: First Division
17:00Aktobe 2 - Kairat Almaty 2 -:-17:00Okzhetpes - Altai -:-
20:00Kaisar Kyzylorda 2 - Arys -:-
20:00Turkistan - Ekibastuz -:-
KOSOVO: Superliga
20:00Feronikeli - Liria -:-20:00Fushe Kosova - Dukagjini -:-
20:00Gjilani - KF Llapi -:-
20:00Malisheva - FC Ballkani -:-
20:00Prishtina - Drita -:-
KUWAIT: Division 1
23:05Al Sulaibikhat - Al Sahel -:-23:05Yarmouk - Al Tadamon -:-
KYRGYZSTAN: Premier Liga
16:00Abdish-Ata - Alga -:-18:30Neftchi Kochkor-Ata - Aldier -:-
LI-BĂNG: Premier League - Giai đoạn Đội thua
20:00Al Hikma - Al Ghazieh -:-20:00Al Sahel - Al Ahli Nabatiya -:-
20:00Tadamon - Tripoli -:-
LIECHTENSTEIN: Liechtenstein Cup
00:00Vaduz - Triesenberg -:-LUXEMBOURG: Luxembourg Cup
00:30Hesperange - Niedercorn -:-MALTA: FA Trophy
00:00Birkirkara - Sliema -:-MA-RỐC: Coupe du Trone
00:00FAR Rabat - Renaissance Zemamra -:-MEXICO: Liga MX - Clausura - Play Offs
08:05Guadalajara Chivas - Toluca -:-10:16Pachuca - Club America -:-
MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura - Play Offs
08:00Atlante - Leones Negros -:-MEXICO: Liga Premier Serie A - Play Offs
00:00Deportiva Venados - Tampico Madero -:-07:00Tecos - Los Cabos -:-
08:00Gavilanes de Matamoros - Alacranes de Durango -:-
09:00Irapuato - Porto Palmeiras -:-
MEXICO: Liga Premier Serie B - Play Offs
06:00Uruapan - Ayense -:-MEXICO: Liga MX U23 - Clausura - Play Offs
22:00U.N.A.M.- Pumas U23 - Necaxa U23 -:-22:30Pachuca U23 - Atl. San Luis U23 -:-
MONTENEGRO: Druga Liga
00:00FK Podgorica - Kom Podgorica -:-MỸ: MLS Next Pro
06:00Orlando City B - New York Red Bulls 2 -:-06:30Atlanta United 2 - Carolina Core -:-
06:30Crown Legacy - New England Revolution II -:-
09:00Real Monarchs - Houston Dynamo 2 -:-
MỸ: USL League One
05:30One Knoxville - Forward Madison -:-MỸ: USL League Two
06:30Midwest United - Union FC Macomb -:-09:00Monterey Bay 2 - San Francisco City -:-
MỸ: NISA
10:30Capo - LA Force -:-MỸ: Cup Mỹ Mở rộng
06:00Charleston - Tormenta -:-06:00Indy Eleven - San Antonio -:-
06:00North Carolina - Phoenix Rising -:-
06:30New York City II - Colorado Springs -:-
06:30Tampa Bay - Birmingham -:-
07:00Union Omaha - Sporting Kansas City -:-
08:00New Mexico - Real Salt Lake -:-
09:30Las Vegas Lights - Los Angeles FC -:-
09:30Seattle Sounders - Louisville City -:-
MỸ: NWSL Nữ
07:00Houston Dash Nữ - Gotham Nữ -:-09:00San Diego Wave Nữ - Utah Royals Nữ -:-
09:00Seattle Reign Nữ - Kansas City Current Nữ -:-
MYANMAR: MNL League Cup
16:00Ayeyawady - Dagon -:-16:00Dagon Port - Silver Stars -:-
16:00Thitsar Arman - Rakhapura United -:-
16:30Yadanarbon - Myawady -:-
NAM MỸ: Copa Libertadores - Vòng Bảng
05:00HoãnHuachipato (Chi) - Gremio (Bra) -:-05:00Talleres Cordoba (Arg) - Barcelona SC (Ecu) -:-
07:00Alianza Lima (Per) - Cerro Porteno (Par) -:-
07:30Botafogo RJ (Bra) - LDU Quito (Ecu) -:-
07:30Cobresal (Chi) - Sao Paulo (Bra) -:-
09:00Millonarios (Col) - Bolivar (Bol) -:-
NAM MỸ: Copa Sudamericana - Vòng Bảng
05:00Rayo Zuliano (Ven) - Athletico-PR (Bra) -:-05:00Sp. Luqueno (Par) - Coquimbo (Chi) -:-
07:00Cuiaba (Bra) - Metropolitanos (Ven) -:-
07:00Nacional Potosi (Bol) - Fortaleza (Bra) -:-
07:30Sportivo Trinidense (Par) - Boca Juniors (Arg) -:-
NAM PHI: Premier League
00:30Golden Arrows - Mamelodi Sundowns -:-00:30Orlando Pirates - Chippa Utd. -:-
00:30Polokwane - Richards Bay -:-
00:30Stellenbosch - AmaZulu -:-
NA UY: Hạng 3 - Bảng 1
18:00Stord - Floro -:-NA UY: Hạng 3 - Bảng 2
19:00Vidar - Vindbjart -:-NA UY: NM Cup
23:00Eidsvold TF - Sandnes -:-23:00Lysekloster - KFUM Oslo -:-
23:00Molde - Sarpsborg 08 -:-
23:00Raufoss - Fredrikstad -:-
23:00Stabaek - Bryne -:-
23:00Valerenga - HamKam -:-
00:05Levanger - Viking -:-
23:00Stromsgodset - Lillestrom -:-
NA UY: Norway Cup Nữ
23:00Bjornevatn Nữ - Porsanger Nữ 3:023:00Fana Nữ - Fyllingsdalen Nữ -:-
23:00Grei Nữ - KFUM Oslo Nữ -:-
23:00Klepp Nữ - Viking Nữ 0:3
23:00Kongsvinger Nữ - Frigg Nữ -:-
23:00Krokelvdalen Nữ - Tromso Nữ -:-
23:00Snogg Nữ - Start Nữ -:-
23:00Stromsgodset Nữ - Odd Nữ -:-
23:00Tynset Nữ - Tiller Nữ -:-
23:15Volda Nữ - Herd Nữ -:-
00:00Grimstad Nữ - Arendal Nữ -:-
00:00LSK Kvinner 2 Nữ - Ham-Kam Nữ -:-
00:00Sandefjord Nữ - Ovrevoll Hosle Nữ -:-
00:00Sarpsborg 08 Nữ - Nanset Nữ -:-
00:00Sola Nữ - Avaldsnes Nữ -:-
18:00Steinkjer Nữ - Bossmo & Ytteren Nữ -:-
21:00Raufoss Nữ - Sogndal Nữ -:-
NGA: FNL
23:00Kamaz - Yenisey -:-23:30Dynamo Makhachkala - Khimki -:-
NICARAGUA: Liga Primera - Clausura - Đội thắng
08:00Esteli - Ocotal -:-09:00Diriangen - Jalapa -:-
NICARAGUA: Liga Primera U20 - Clausura - Play Offs
05:00Managua FC U20 - Ferretti U20 -:-NIGERIA: NPFL
22:00Kwara - Rivers United -:-OMAN: Professional League
23:30Sohar - Al-Shabab -:-PHẦN LAN: Suomen Cup
23:00Ilves 2 - Inter Turku -:-23:00Lahden Reipas - Haka -:-
23:00VJS - Gnistan -:-
23:30MuSa - TPV -:-
00:00EBK - Keski-Uusimaa -:-
00:10Toolon Taisto - KaPa -:-
00:30NJS - EPS -:-
00:45MiPK - PEPO -:-
19:00Jazz Pori - TPS -:-
19:00LPS - Mariehamn -:-
21:15VaKP - P-Iirot Rauma -:-
22:00PuiU - GrIFK -:-
22:30KPV Kokkola - Jaro -:-
00:00Haka 2 - Inter Turku 2 -:-
PHẦN LAN: Kansallinen Liiga Nữ
18:15KuPS Nữ - HJK Nữ -:-QATAR: Emir Cup
21:15Al-Sadd - Al Markhiya -:-00:00Al Rayyan - Al Khor -:-
00:00Al Wakra - Muaither SC -:-
SERBIA: Super Liga - Nhóm Championship
23:00Vojvodina - Cukaricki -:-23:30Mladost - Crvena zvezda -:-
SERBIA: Prva Liga - Nhóm Rớt hạng
00:00Kolubara - Dubocica -:-00:00Sloboda - RFK Novi Sad -:-
SIERRA LEONE: Premier League
23:30Luawa - Wilberforce Strikers -:-00:00Bo Rangers - Bai Bureh Warriors -:-
23:30Freetown City - East End Lions -:-
SOMALIA: Giải quốc gia
19:30Sahafi - Dekedda -:-TANZANIA: Ligi Kuu Bara
23:00Young Africans - Kagera Sugar -:-18:00Mtibwa Sugar - Tabora United -:-
20:00Ihefu - JKT Tanzania -:-
22:15Azam - Simba -:-
00:30Namungo - Geita Gold -:-
TÂY BAN NHA: Primera Federacion Nữ - Thăng hạng - Play Offs
23:00CA Osasuna Nữ - Alhama Nữ -:-00:00Espanyol Nữ - SE AEM Nữ -:-
THẾ GIỚI: Thế vận hội Olympic - Vòng loại - Thăng hạng
20:00Indonesia U23 - Guinea U23 -:-THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế
17:00Thụy Sĩ U16 - Ireland U16 -:-21:30Peru U20 - Costa Rica U20 -:-
23:00Bồ Đào Nha U16 - Áo U16 -:-
THẾ GIỚI: Giao hữu CLB Nữ
00:00SFK Riga Nữ (Lat) - Gintra Nữ (Ltu) -:-THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig Play Offs
19:30Igdir FK - Iskenderunspor -:-19:30Trabzon FK - Ankaraspor -:-
00:0024 Erzincanspor - Menemenspor -:-
00:00Bucaspor 1928 - Yeni Mersin Idmanyurdu -:-
THỔ NHĨ KỲ: Turkish Cup
00:30Karagumruk - Trabzonspor -:-THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra
00:00AFC Eskilstuna - Stockholm Internazionale -:-00:00FBK Karlstad - Nordic United -:-
00:00Karlstad - Karlbergs -:-
00:30Taby - Hammarby TFF -:-
01:00Orebro Syr. - Sollentuna -:-
17:00Umea FC - Stocksund -:-
19:00Friska Viljor - Assyriska FF -:-
19:30Pitea - Vasalund -:-
THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra
23:30Ljungskile - Trollhattan -:-00:00Ariana - Rosengard -:-
18:00Eskilsminne - Onsala -:-
18:00Olympic - Angelholm -:-
18:00Torslanda - Falkenberg -:-
18:00Tvaaker - Norrby -:-
19:00Torns - Jonkoping -:-
21:00Oskarshamn - Lunds -:-
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland
19:00Ahlafors IF - Kumla -:-19:00IFK Skovde - Motala -:-
19:00Saffle SK - Kongahalla -:-
THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Nữ
00:00Hammarby Nữ - Norrkoping Nữ -:-00:00Vaxjo DFF Nữ - Hacken Nữ -:-
20:00IF Brommapojkarna Nữ - Pitea Nữ -:-
20:00Orebro Nữ - Kristianstad Nữ -:-
20:00Trelleborg Nữ - AIK Nữ -:-
20:00Vittsjo Nữ - Linkoping Nữ -:-
THỤY SĨ: Challenge League
23:00Aarau - Sion -:-23:00Stade Nyonnais - Bellinzona -:-
23:00Wil - Baden -:-
THỤY SĨ: Promotion League
00:30Cham - Rapperswil -:-THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 1
01:00Terre Sainte - Lausanne II -:-THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3
00:30Gossau - Kreuzlingen -:-UGANDA: Premier League
23:00Vipers - Express -:-UKRAINE: Premier League
19:30Kolos Kovalivka - FK Zorya Luhansk -:-UZBEKISTAN: Pro Liga
20:00Dostlik Tashkent - Mashal Muborak -:-20:00Shortan Guzor - Kokand 1912 -:-
Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »
m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật