Bóng đá » 11.05.2024 » Tất cả trận đấu
ANH: Ngoại hạng Anh
18:30Fulham - Manchester City 0:421:00Bournemouth - Brentford 1:2
21:00Everton - Sheffield Utd 1:0
21:00Newcastle - Brighton 1:1
21:00Tottenham - Burnley 2:1
21:00West Ham - Luton 3:1
21:00Wolves - Crystal Palace 1:3
23:30Nottingham - Chelsea 2:3
CHÂU Á: AFC Champions League - Play Offs
17:00Yokohama F. Marinos (Jpn) - Al Ain (Uae) 2:1ĐỨC: Bundesliga
01:30Augsburg - Stuttgart 0:120:30B. Monchengladbach - Eintracht Frankfurt 1:1
20:30FC Koln - Union Berlin 3:2
20:30Freiburg - Heidenheim 1:1
20:30RB Leipzig - Werder Bremen 1:1
23:30Mainz - Dortmund 3:0
TÂY BAN NHA: La Liga
02:00Alaves - Girona 2:219:00Mallorca - Las Palmas 1:0
21:15Villarreal - Sevilla 3:2
23:30Granada CF - Real Madrid 0:4
VIỆT NAM: V.League 2
16:00Đồng Tháp - Huế FC 2:217:00Đà Nẵng - Long An 3:0
17:00Đồng Nai - TTBD Phù Đổng 0:1
17:00Hòa Bình - Bà Rịa Vũng Tàu 1:0
AI CẬP: Premier League
23:00El Gouna - Pharco 1:223:00Future FC - National Bank Egypt 1:1
20:00Arab Contractors - Al Ittihad 0:1
23:00Al Masry - Pyramids 0:1
23:00Baladiyat El Mahalla - Al Ahly 1:2
ALBANIA: Super League
21:00Egnatia - KF Tirana 0:321:00Laci - Kukesi 2:0
21:00Partizani - Erzeni 4:0
21:00Teuta - Dinamo Tirana 1:0
21:00Vllaznia - Skenderbeu 1:5
ALGERIA: Division 1
23:00USM Alger - El Bayadh 2:100:00ES Setif - US Souf 3:0
23:00Biskra - Oran 0:0
23:00CR Belouizdad - Ben Aknoun 1:0
23:00Kabylie - Constantine 0:0
23:00Khenchela - MC Alger 1:1
23:00Magra - Saoura 1:0
23:00Paradou - ASO Chlef 2:3
ALGERIA: Ligue 2
21:00Annaba - Ouargla 4:021:00Arba - JSM Tiaret 1:0
21:00ASM Oran - Medea 4:1
21:00Bordj Menail - Khemis El Khechna 1:0
21:00CA Batna - Khroub 1:1
21:00Chelghoum - Mlila 1:0
21:00GC Mascara - Kolea 0:0
21:00Ghozlane - Harrach 0:1
21:00MO Constantine - Eulma 2:1
21:00Olympique Akbou - Telaghema 1:0
21:00Olympique Magrane - MSP Batna 2:2
21:00Oued Sly - El Khemis 2:1
21:00RC Kouba - Mostaganem 0:0
21:00SC Mecheria - Temouchent 1:0
21:00WA Mostaganem - Guir Abadla 9:0
21:00Widad Adabi de Boufarik - Hussein Dey 0:0
ANGOLA: Girabola
21:00Sporting de Cabinda - CD Lunda Sul 2:121:30Interclube - C.R.D. Libolo 1:0
21:30Primeiro de Agosto - Academica 1:1
22:00Kabuscorp - Sagrada 2:3
ANH: League Two - Play Offs
02:00Doncaster - Crewe 0:3penANH: FA Trophy
22:15Gateshead - Solihull Moors 3:2penANH: Premier League 2 - Play Offs
19:00Arsenal U21 - Chelsea U21 2:320:00Reading U21 - Nottingham U21 3:1
ANH: Professional Development League
01:00Colchester U21 - Sheffield Utd U21 2:319:00Crewe U21 - Charlton U21 1:5
ANH: Premier League Cup
01:00Peterborough U21 - Sunderland U21 0:0ANH: Premier League U18
17:00Arsenal U18 - Chelsea U18 5:217:00Aston Villa U18 - Leicester U18 2:4
17:00Reading U18 - Crystal Palace U18 0:3
17:00West Ham U18 - Tottenham U18 2:3
18:00Southampton U18 - West Brom U18 3:1
18:30Derby U18 - Liverpool U18 5:1
20:30Norwich U18 - Brighton U18 2:6
ANH: FA Cup Trẻ
01:00Manchester City U18 - Leeds U18 4:0ÁO: Bundesliga - Nhóm Rớt hạng
22:00A. Lustenau - BW Linz 1:022:00Austria Vienna - Wolfsberger 0:4
22:00Tirol - Altach 0:1
ÁO: 2. Liga
23:10Admira - Leoben 2:023:10Bregenz - Stripfing 0:2
23:10Liefering - First Vienna 0:1
01:30St. Polten - Ried 0:4
19:30Floridsdorfer AC - Dornbirn 1:1
19:30Grazer AK - Horn 1:1
ÁO: Regionalliga East
00:00Marchfeld - Favoritner 3:100:30Ardagger - Donaufeld Wien 0:2
00:30Austria Vienna (Nghiệp dư) - Drassburg 0:1
00:30SK Rapid (Nghiệp dư) - Mauerwerk 4:0
00:30Traiskirchen - Kremser 2:2
00:30Wiener Sport-Club - TWL Elektra 2:1
21:00Wiener Viktoria - SV Oberwart 1:1
ÁO: Regionalliga Central
00:00ASK Voitsberg - Allerheiligen 3:200:00Gleisdorf - Union Gurten 0:2
00:00LASK (Nghiệp dư) - SC Weiz 2:2
00:00Vorwarts Steyr - Deutschlandsberger 2:2
20:00Ried (Nghiệp dư) - ASK Klagenfurt 2:1
20:30Wolfsberger (Nghiệp dư) - Vocklamarkt 1:1
00:00Bad Gleichenberg - Weindorf St. Anna 1:2
ÁO: Regionalliga West
00:00Schwaz - Motz/Silz 3:219:00Kufstein - Reichenau 1:2
20:00Wals-Grunau - Dornbirner SV 1:1
22:00A. Salzburg - Altach U21 4:2
22:00Hohenems - TSV St. Johann 3:1
ÁO: Burgenland
00:30Bad Sauerbrunn - Leithaprodersdorf 3:400:30Marz - ASV Siegendorf 1:3
00:30Schattendorf - Margarethen 1:2
22:00Horitschon - Parndorf 1:0
22:30USVS Rudersdorf - Halbturn 1:1
23:00Kohfidisch - Deutschkreutz 1:2
ÁO: Karnten
21:00Treibach - SC Landskron 3:022:00Kottmannsdorf - KAC 1909 0:3
22:00SAK Klagenfurt - Bleiburg 1:0
22:30Atus Ferlach - Lendorf 1:2
00:30Volkermarkt - ATSV Wolfsberger 1:1
ÁO: Niederosterreich
00:30Kottingbrunn - Korneuburg 0:000:30Waidhofen/Thaya - Gloggnitz 0:0
00:30Zwettl - Ortmann 2:2
01:00Wiener Neustadt - Haitzendorf 2:2
21:30Retz - Warth 1:0
23:00Rohrbach - Langenrohr 1:3
23:00St. Polten (Nghiệp dư) - Schrems 0:2
ÁO: Oberosterreich
00:00Oedt - ASK St.Valentin 3:000:00Schallerbach - Edelweiss 0:1
01:00Leonfelden - Ostermiething 3:2
22:00St. Martin im Muhlreis - Micheldorf 4:1
ÁO: Salzburg
16:00TSU Bramberg - SAK 1914 2:016:00UFC Hallein - Golling 3:0
22:00Burmoos - Puch 2:4
22:00Kuchl - Eugendorf 3:1
22:00Seekirchen - Adnet 8:0
22:00Strasswalchen - UFC Siezenheim 1:0
22:00USK Anif - Union Henndorf 5:0
ÁO: Steiermark
00:00Furstenfeld - SV Frauental 4:500:00Heiligenkreuz - SV Union Gnas 4:1
00:00Hohenhaus Schladming - Ilzer SV 0:1
00:00Kalsdorf - Lafnitz (Nghiệp dư) 2:1
00:00Koflach - Hartberg (Nghiệp dư) 3:3
00:00Stadtwerke Bruck/Mur - SV Wildon 2:4
00:00Tillmitsch - UFC Fehring 1:2
22:00Lebring - Weinland Gamlitz 2:4
ÁO: Tirol - Nhóm Rớt hạng
00:00SC Kundl - SV Worgl 3:0ÁO: Tirol - Nhóm Thăng hạng
00:30SK St. Johann - Fugen 1:1ÁO: Vorarlberg
23:00Gofis - Andelsbuch 1:120:30Lauterach - Alberschwende 1:2
21:00Rotenberg - A. Lustenau (Nghiệp dư) 0:4
22:00FC Hochst - Nenzing 3:0
22:00Hard - Horbranz 4:4
ÁO: Wien
23:00Red Star-Penzing - Mannsworth 0:223:30Schwechat - ASV 13 Wien 4:2
18:30SV Donau - WAF Brigittenau 1:1
20:30Simmeringer - A XIII-Auhof Center 2:6
21:001980 Wien - Stammersdorf 1:1
21:00Stadlau - Wienerberger 0:2
ÁO: Bundesliga Nữ
20:00Altach/Vorderland Nữ - Dornbirn Nữ 2:1Ả RẬP XÊ ÚT: Saudi Professional League
01:00Al Ittihad - Al Ettifaq 0:501:00Al Khaleej - Al Wehda 1:2
22:00Al Hilal - Al Hazem 4:1
22:00Al Raed - Al Taee 1:1
ARGENTINA: Liga Profesional
05:00Sarmiento Junin - Instituto 1:207:15Argentinos Jrs - Rosario Central 3:2
07:15Newells Old Boys - Platense 2:0
00:30Huracan - Defensa y Justicia 3:1
ARGENTINA: Primera Nacional
06:00Temperley - CA Mitre 2:000:00Deportivo Moron - Gimnasia y Tiro 0:0
ARGENTINA: Torneo Federal
01:30Deportivo Camioneros - Gutierrez Mendoza 0:007:00Sarmiento Resistencia - Boca Unidos 3:1
00:00El Linqueno - Def. Pronunciamiento 4:0
00:30Douglas Haig - Defensores Belgrano VR 0:0
00:30San Martin Mendoza - Argentino MM 0:1
ARGENTINA: Primera B - Apertura
06:05Excursionistas - Canuelas 2:021:00Dock Sud - Deportivo Armenio 1:2
ARGENTINA: Primera C - Apertura
01:35Claypole - El Porvenir 4:1ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 1
01:00Argentinos Jrs 2 - Atl. Tucuman 2 1:001:00Boca Juniors 2 - Defensa y Justicia 2 0:1
01:00Gimnasia L.P. 2 - Barracas Central 2 1:1
01:00Instituto 2 - Ind. Rivadavia 2 0:0
01:00Tigre 2 - Newells Old Boys 2 2:0
ARGENTINA: Primera A Nữ - Apertura
01:00Newells Old Boys Nữ - Banfield Nữ 2:001:00River Plate Nữ - Independiente Nữ 3:1
22:00Excursionistas Nữ - Rosario Central Nữ 0:1
ARMENIA: First League
19:00Nikarm - Andranik 0:319:00Pyunik Yerevan 2 - Urartu 2 0:0
ARUBA: Division di Honor - Giai đoạn Đội thắng
07:00River Plate - Racing Club Aruba 0:2AZERBAIJAN: Premier League
20:00Araz - Turan 0:122:30Zira - Qarabag 0:1
BẮC IRELAND: Premiership Nữ
01:45Cliftonville Nữ - Derry City Nữ 5:001:45Larne Nữ - Lisburn Rangers Nữ 0:4
02:00Crusaders Nữ - Mid-Ulster Nữ 5:1
02:00Lisburn Ladies Nữ - Linfield Nữ 0:7
BẮC MACEDONIA: 2. MFL
22:00Arsimi - Osogovo 2:222:00Besa 1976 - Bashkimi 0:0
22:00FK Skopje - Belasica 2:2
22:00Karaorman - Sasa 0:3
22:00Kozuf Gevgelija - Detonit Plackovica 0:0
22:00Pelister - Pobeda 1:0
22:00Teteks - Ohrid 2:1
22:00Vardar Negotino - Novaci 2:1
BA LAN: Ekstraklasa
23:00Piast Gliwice - LKS Lodz 4:001:30Slask Wroclaw - Cracovia 4:0
20:00Gornik Zabrze - Stal Mielec 1:1
22:30Jagiellonia - Korona Kielce 3:0
BA LAN: Division 1
23:00Motor Lublin - Pruszkow 3:301:30Tychy - GKS Katowice 2:3
20:00Chrobry Glogow - R. Rzeszow 1:1
22:30Wisla - Lechia Gdansk 3:4
BA LAN: Division 2
01:30S. Wola - Skra 3:119:00Chojniczanka - Polonia Bytom 1:4
21:00Hutnik Krakow - Lech Poznan II 3:0
21:00Zaglebie II - Wisla Pulawy 2:2
21:15KKS Kalisz - Kotwica Kolobrzeg 0:2
22:00Sandecja Nowy S. - Olimpia Elblag 0:0
BA LAN: III Liga - Group I
23:00Bron Radom - Grodzisk M. 1:117:00Legia II - Sulejowek 1:0
20:00Zambrow - Warta Sieradz 1:2
21:00Mlawa - Pilica Bialobrzegi 1:0
22:00GKS Belchatow - Wikielec 0:1
22:00Pelikan - LKS Lomza 1:5
22:30Concordia Elblag - Skierniewice 0:7
BA LAN: III Liga - Group II
00:00Zawisza - Kleczew 1:217:00Pogon Szczecin II - Notec Czarnkow 2:1
19:00Nowe Skalmierzyce - Swit Skolwin 1:2
19:00Swinoujscie - Solec Kujawski 4:1
20:00Blekitni Stargard - Vineta W. 6:1
21:00Elana Torun - Unia Swarzedz 2:2
21:00Starogard Gdanski - Gedania Gdansk 1:3
BA LAN: III Liga - Group III
17:00Bytom Odrzanski - Jelenia Gora 0:017:00Gornik Zabrze II - Zielona Gora 1:0
17:00Slask Wroclaw II - Kluczbork 0:1
18:00Goczalkowice Zdroj - Bielsko-Biala 2:2
20:00Polkowice - Pawlowice 1:1
20:00Starowice Dolne - Carina Gubin 2:1
21:00Warta Gorzow - Stilon Gorzow 1:1
22:00Gwarek Tarnowskie Gory - Rakow II 2:3
22:00Unia Turza Slaska - Sleza Wroclaw 2:2
BA LAN: III Liga - Group IV
00:45Wiazownica - Karpaty Krosno 2:100:57Biala Podlaska - Star Starachowice 0:3
17:00KS Wieczysta Krakow - Sokol Sieniawa 8:0
18:00Avia Swidnik - Wislanie Jaskowice 2:1
22:00Chelmianka Chelm - Garbarnia 0:1
22:00Orleta Radzyn - Czarni Polaniec 0:3
22:00Wisloka Debica - Podhale Nowy Targ 2:0
00:29Ostrowiec Swietokrzyski - Siarka Tarnobrzeg 1:2
BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central
16:30Korona Kielce U19 - Warta P. U19 6:417:00Lech Poznan U19 - Widzew Lodz U19 3:1
17:00Polonia W. U19 - Pogon Szczecin U19 3:1
21:00Odra Opole U19 - Sandecja U19 3:1
22:00Cracovia U19 - Gornik Zabrze U19 4:3
BA LAN: Ekstraliga Nữ
17:00Gdansk Nữ - GKS Katowice Nữ 1:517:00Medyk Konin Nữ - Pogon Szczecin Nữ 1:5
17:00UKS SMS Lodz Nữ - Slask Wroclaw Nữ 2:0
19:00Tczew Nữ - Leczna Nữ 1:1
BANGLADESH: Premier League
17:00Brothers U. - Fortis 1:117:00Chittagong Abahani - Sheikh Jamal 0:0
17:00Mohammedan - Bashundara Kings 1:2
BELARUS: Vysshaya Liga
23:00Vitebsk - Smorgon 0:101:00Dnepr Mogilev - FC Minsk 1:1
21:00Arsenal Dzyarzhynsk - Slutsk 1:0
23:00Shakhtyor Soligorsk - BATE 1:3
BELARUS: Pershaya Liga
17:00Niva Dolbizno - BumProm Gomel 3:319:00Volna Pinsk - Belshina 0:4
22:00Ostrovets - Lida 0:2
BENIN: Ligue 1 - Nhóm Championship
22:00AS Cotonou - Dynamo Abomey 0:122:00Bani Ganse - Ayema 1:1
22:00Dadje - ASPAC 1:0
22:00Espoir - Requins 0:0
22:00JS Pobe - Damissa 0:0
BENIN: Ligue 1 - Nhóm Rớt hạng
22:00Abeilles - Dynamique Djougou 1:222:00Bembereke - Soleil 1:0
22:00Dynamo Parakou - Real Sport 2:1
22:00Pantheres - Hodio 1:2
22:00Tonnerre - Buffles du Borgou 1:3
BHUTAN: Premier League
19:00Transport United - Tsirang 2:1BỈ: Jupiler League - Conference League Group
01:45HoãnSt. Liege - Westerlo -:-BỈ: Jupiler League - Nhóm Rớt hạng
23:15Charleroi - Kortrijk 3:123:15Eupen - RWDM 2:0
BỈ: National Division 1
01:30OC Charleroi - Saint Eloois 4:1BỈ: Belgium Third Division Play Offs - Play Offs
20:00Cercle Brugge KSV 2 - KV Mechelen 2 1:0BỈ: Super League Nữ - Giai đoạn Đội thắng
18:30Leuven Nữ - St. Liege Nữ 0:121:15Club Brugge Nữ - Genk Nữ 1:0
23:30RSC Anderlecht Nữ - Gent Nữ 5:2
BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal
02:15Chaves - Famalicao 0:121:30Portimonense - Rio Ave 2:2
21:30Vizela - Estrela 4:0
00:00Estoril - Sporting CP 0:1
BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2
00:00Os Belenenses - Benfica B 2:320:00Torreense - Feirense 2:1
21:30Vilaverdense - Penafiel 2:1
BỒ ĐÀO NHA: Taca Revelacao U23
23:00Sporting CP U23 - Braga U23 0:1BỒ ĐÀO NHA: Campeonato Nacional U19 - Nhóm Championship
17:00Benfica U19 - FC Porto U19 1:017:00Braga U19 - SC Farense U19 1:0
23:00Famalicao U19 - Academico Viseu U19 1:1
23:00Sporting CP U19 - Vitoria Guimaraes U19 4:1
BỒ ĐÀO NHA: Campeonato Nacional U19 - Nhóm Rớt hạng
17:00Maritimo U19 - Chaves U19 3:118:00SC Lusitania U19 - Belenenses U19 2:0
20:00Boavista U19 - Lusitania FC U19 4:0
23:00Academica U19 - Vitoria Setubal U19 3:1
23:00Beira Mar U19 - Torreense U19 3:1
23:00Gil Vicente U19 - Vizela U19 2:0
23:00Rio Ave U19 - Pacos Ferreira U19 3:2
23:30Alverca U19 - Estoril U19 0:1
BỒ ĐÀO NHA: Liga BPI Nữ
20:00Damaiense Nữ - Sporting Nữ 0:220:00Maritimo Nữ - Valadares Gaia Nữ 0:2
20:00SL Benfica Nữ - Racing Power Nữ 2:1
20:00Torreense Nữ - Braga Nữ 2:1
23:30Famalicao Nữ - Albergaria/Durit Nữ 1:0
23:30Ouriense Nữ - Vilaverdense Nữ 0:2
BOLIVIA: Division Profesional - Clausura
07:00Tomayapo - GV San Jose 2:0BOSNIA & HERZEGOVINA: WWIN Liga BiH
01:00FK Sarajevo - Zvijezda 09 2:121:00Siroki Brijeg - Velez Mostar 0:1
BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - FBiH
22:00Bratstvo Gracanica - Kakanj 2:122:00Celik Zenica - BFK Simm Bau 2:1
22:00Gorazde - Jedinstvo Bihac 2:1
22:00Hadzici - Gradina Srebrenik 1:0
22:00Mladost DK - Banovici 1:1
22:00Stupcanica - Gradacac 1:0
22:00Tomislav - TOSK Tesanj 1:0
BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - RS
22:00Drina Zvornik - Kozarska Dubica 3:022:00Famos Vojkovici - Prijedor 2:0
22:00Laktasi - Modrica 3:0
22:00Leotar - Kozara 3:0
22:00Mrkonjic Grad - Radnik Bijeljina 1:1
22:00Zeljeznicar Banja Luka - Ljubic Prnjavor 1:0
00:00Sutjeska Foca - Nevesinje 0:0
BRAZIL: Serie B
05:00Novorizontino - Ceara 0:307:30CRB - Chapecoense-SC 2:0
07:30Goias - Ituano 2:0
BRAZIL: Mineiro 2
05:30Democrata SL - Tupi-MG 4:0BRAZIL: Roraimense - Giai đoạn 2
03:00Real Sao Luiz - Rio Negro 2:105:00GAS - Atl. Roraima 6:0
BRAZIL: Copa do Brasil
07:00HoãnInternacional - Juventude -:-BRAZIL: Baiano U20
01:00Estrela De Marco U20 - Jacobina U20 1:018:00SSA U20 - Leonico U20 2:0
19:00Bahia de Feira U20 - Catuense U20 2:1
20:00Vitoria U20 - Camacariense U20 3:0
BRAZIL: Brasiliense U20
19:00Capital DF U20 - Ceilandia U20 2:120:00Brasiliense U20 - Canaa U20 2:2
21:00Luziania U20 - Gremio Valparaiso U20 1:3
BRAZIL: Capixaba U20 - Play Offs
01:00Porto Vitoria U20 - Real Noroeste U20 5:1BRAZIL: Catarinense U20
03:00Hercilio Luz U20 - Chapecoense-SC U20 3:2BRAZIL: Mineiro U20
20:00Athletic Club U20 - Atletico-MG U20 1:020:00Tres Coracoes U20 - Boston City U20 0:1
20:00XV de Novembro U20 - Coimbra U20 0:5
20:30Futgol U20 - Santarritense U20 3:0
BRAZIL: Paranaense U20 - Giai đoạn 1
01:30Cambe U20 - Rio Branco PR U20 4:401:30Campo Mourao U20 - Athletico-PR U20 0:9
01:30Iraty U20 - Andraus Brasil U20 1:3
01:30Parana Clube U20 - Patriotas U20 2:4
01:45Sao Joseense U20 - AA Iguacu U20 1:0
BRAZIL: Paulista U20 - Giai đoạn 1
01:00Aguai U20 - Brasilis U20 0:101:00Aster Itaqua U20 - Agua Santa U20 1:0
01:00Bandeirante U20 - Botafogo SP U20 1:1
01:00CA Joseense U20 - Taubate U20 5:4
01:00CA Juventus U20 - Sao Caetano U20 0:1
01:00CA Taquaritinga U20 - Rio Claro U20 0:3
01:00Clube Vital U20 - Osasco Audax U20 1:2
01:00Comercial U20 - Francana U20 2:2
01:00Cosmopolitano Sports U20 - Internacional de Limeira U20 1:2
01:00Elosport U20 - Ituano U20 2:6
01:00Fernandopolis U20 - Mirassol U20 0:2
01:00GE Osasco U20 - Oeste U20 2:2
01:00Independente SP U20 - Piracicaba U20 0:3
01:00Itapirense U20 - Guacuano U20 2:1
01:00Marilia AC U20 - Novorizontino U20 3:4
01:00Mauaense U20 - Jabaquara U20 1:1
01:00Metropolitano FC U20 - Guarani U20 0:3
01:00Nacional SP U20 - Flamengo SP U20 1:0
01:00Olimpia FC U20 - Jose Bonifacio EC U20 2:3
01:00Pinda U20 - Sao Jose EC U20 0:2
01:00Porto Football U20 - Ponte Preta U20 0:2
01:00Portuguesa Santista U20 - Maua U20 2:3
01:00Portuguesa U20 - Ibrachina U20 1:4
01:00Presidente Prudente U20 - Vocem U20 2:1
01:00Sao Bento U20 - Comercial FC - Tiete U20 2:1
01:00Sao Carlos U20 - XV de Jau U20 0:4
01:00Sertaozinho U20 - Inter de Bebedouro U20 0:2
01:00Sfera U20 - Desportivo U20 2:1
01:00SKA Brasil U20 - Capivariano U20 2:1
01:00Tanabi U20 - Rio Preto U20 2:1
01:00Tupa U20 - Gremio Prudente U20 1:2
01:00Uniao Mogi U20 - Uniao Suzano U20 0:1
01:00Uniao Sao Joao U20 - Rio Branco U20 1:0
01:00Velo Clube U20 - Ferroviaria U20 1:0
BRAZIL: Pernambucano U20 - Giai đoạn 1
20:00Ibis Sport Club U20 - CA Porto U20 2:0BRAZIL: Brasileiro A3 Nữ
05:00Vitoria Nữ - Acaua Nữ 5:1BULGARIA: Parva Liga - Conference League Group
21:00Arda - Botev Plovdiv 2:1BULGARIA: Parva Liga - Nhóm Championship
23:15Krumovgrad - Lok. Plovdiv 4:123:30Ludogorets - CSKA Sofia 3:1
BULGARIA: Vtora liga
22:00Bdin Vidin - Spartak Pleven 0:122:00Chernomorets 1919 - CSKA 1948 Sofia II 1:2
22:00Maritsa Plovdiv - Chernomorets Balchik 0:2
22:00Spartak Varna - Litex Lovech 2:1
BULGARIA: Third League - South-East
22:00Asenovets - Atletik Kuklen 1:222:00Beroe II - Nesebar 0:3
22:00Dimitrovgrad - Lok. Plovdiv II 1:0
22:00Gigant Saedinenie - Karnobat 4:0
22:00Levski Karlovo - Haskovo 0:4
22:00Sekirovo Rakovski - Rozova Dolina 4:0
22:00Yambol 1915 - Rodopa Smolyan 2:2
23:00Sozopol - Sokol Markovo 5:1
BULGARIA: Third League - South-West
22:00Bansko - Oborishte 3:122:00Botev Ihtiman - Razlog 4:2
22:00CSKA 1948 Sofia III - Balkan Botevgrad 3:1
22:00Kyustendil - Slavia Sofia 2 1:1
22:00Minyor Pernik - Vitosha Bistritsa 1:0
22:00Rilski Sportist - Hebar 2 3:1
22:00Septemvri Simitli - CSKA Sofia II 2:0
22:00HoãnSeptemvri Sofia 2 - Kostinbrod -:-
22:00Slivnishki Geroy - Levski Sofia II 1:1
22:00Vihren - Chavdar Etropole 3:0
BULGARIA: Third League - North-East
21:00Benkovski - Fratria 1:521:00Cherno More II - Septemvri Tervel 2:1
21:00Riltzi - Ustrem Donchevo 4:1
21:00Svetkavitsa - Dunav Ruse II 2:1
BULGARIA: Third League - North-West
22:00Akademik Svishtov - Pavlikeni 7:022:00Dunav Lom - Botev Vratsa II 0:3
22:00Lok. Gorna - Etar II 3:0
22:00Mezdra - Sevlievo 0:0
22:00OFK Levski - Boruna 2:0
22:00Partizan Cerven Brjag - Drenovets 0:1
22:00Vihar Slavyanovo - Juventus Malchika 2:1
BURKINA FASO: Premier League
23:00Bobo-Dioulasso - ASF Dioulasso 1:123:00Salitas - Rahimo 1:2
BURUNDI: Coupe du President
20:00Deira - Vital'O 0:0CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: UAE League
00:00Bani Yas - Al Sharjah 2:3CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: Division 1
21:05Al Urooba - Al Dhafra 3:121:05Dibba Al Fujairah - Masafi 1:1
21:05Gulf United - Gulf Heroes 3:3
CANADA: Canadian Premier League
06:00York Utd - Valour 3:1CAPE VERDE: Campeonato Nacional
00:00FC Derby - Ultramarina 4:100:00Juventude - ACA 3:3
00:00Sanjoanenses - Boavista da Praia 1:2
00:00Varandinha - Palmeira 2:2
CHAD: Premiere Division - LPFN
21:45Aiglons - AS Psi 0:121:45HoãnAiglons - As Dgssie -:-
21:45HoãnAS Farcha - Ascot -:-
21:45HoãnAS Psi - Tourbillon -:-
21:45Elect Sport - Gazelle 1:0
21:45Stars J. Talents - AS Farcha 1:1
CHÂU ÂU: Premier League (Crimea)
19:00GFK Yalta - Gvardiya 3:020:00Inkomport - Alushta-Crimea 4:2
20:00Ocean Kerch - Kyzyltash 3:1
20:00TSK Simferopol - Sparta-KT 3:1
CHÂU ÂU: Euro U17 Nữ
20:30Na Uy U17 Nữ - Thụy Điển U17 Nữ 2:020:30Pháp U17 Nữ - Anh U17 Nữ 0:1
CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Championship
18:30Don Bosco - Lubumbashi Sport 2:120:30Mazembe - AS Vita Club 3:0
CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Rớt hạng
19:30HoãnEtoile de Kivu - AC Kuya -:-21:30HoãnMotema Pembe - Renaissance -:-
CHILÊ: Primera Division
23:30Huachipato - U. Espanola 2:2CHILÊ: Primera B
06:00San Felipe - S. Morning 2:2CHILÊ: Segunda Division
06:00Concon National - General Velasquez 2:123:30Deportes Rengo - Osorno 1:1
COLOMBIA: Liga Nữ
03:30Inter Palmira Nữ - Millonarios Nữ 0:0CỘNG HÒA CONGO: Ligue 1
00:00Juk - Etoile du Congo 1:121:00Cheminots - Nathalys 0:0
21:00Otoho d'Oyo - Kondzo 1:0
00:00Diables Noirs - CARA Brazzaville 0:0
CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga - Nhóm Championship
20:00Ostrava - Mlada Boleslav 0:120:00Plzen - Slovacko 4:2
22:30Sparta Prague - Slavia Prague 0:0
CỘNG HÒA SÉC: FNL
22:00Kromeriz - Chrudim 1:122:00Lisen - Brno 1:1
22:00Pribram - Jihlava 1:1
CỘNG HÒA SÉC: CFL - Bảng A
23:00Hostoun - Bohemians 1905 B 1:223:00Kraluv Dvur - Dukla Prague B 1:1
15:15Vltavin - Karlovy Vary 4:0
15:30Ceske Budejovice B - FK Robstav 1:3
CỘNG HÒA SÉC: CFL - Group B
15:15Jablonec B - FK Ceska Lipa 0:015:30Kolin - Liberec B 5:0
19:00Usti nad Labem - Zapy 0:3
20:00Banik Most-Sous - Teplice B 2:5
22:00Zivanice - Velvary 1:2
CỘNG HÒA SÉC: MSFL
15:15Trinec - SK Hranice 5:221:30FK Frydek-Mistek - Start Brno 1:0
21:30Uhersky Brod - Znojmo 2:2
CỘNG HÒA SÉC: Division A
15:15Aritma Prague - Rokycany 4:015:15Cesky Krumlov - Jindrichuv Hradec 0:0
15:15Marianske Lazne - Tachov 3:2
15:15Petrin Plzen - Horovice 3:0
15:15Sokolov - Pribram B 6:2
22:00Doubravka - FK Komarov 0:0
22:00Katovice - Domazlice B 1:0
22:00Klatovy - Sobeslav 2:4
CỘNG HÒA SÉC: Division B
23:00Slany - Chomutov 2:115:15Brandys n. Labem - Hrebec 1:2
15:15Neratovice - Cesky Brod 1:1
15:15Olympie Brezova - Ujezd Prague 2:0
15:15SK Kladno - Ostrov 3:0
19:00Louny - Steti 0:0
CỘNG HÒA SÉC: Division C
15:15Letohrad - Dobrovice 3:015:30Kosmonosy - Usti nad Orlici 2:2
15:30Slavia HK - Chrudim B 6:1
15:30Spoje Prague - Benesov 1:2
CỘNG HÒA SÉC: Division D
15:15Zdirec n. D. - Breclav 0:019:00Sperice - Havlickuv Brod 1:1
21:30Stara Rise - Zdar na Sazavou 2:2
CỘNG HÒA SÉC: Division E
21:30Nove Sady - Vsechovice 1:121:30Prerov - Holesov 0:4
21:30Skastice - Vsetin 2:1
21:30Sternberk - Strani 0:3
CỘNG HÒA SÉC: Division F
15:15Vratimov - Sumperk 2:221:30Jesenik - Frenstat p. R. 1:3
22:00Vitkovice - Valasske Mezirici 0:0
CỘNG HÒA SÉC: Jihocesky KP
18:30Malse Roudne - Trebon 5:119:00Tyn nad Vltavou - Hluboka nad Vltavou 0:3
20:00FC Semice - Junior Strakonice 2:4
20:00Protivin - TJ Osek 8:0
22:00Drazice - Rudolfov 0:3
22:00Olesnik - Milevsko 3:0
22:00Trhove Sviny - Mirovice 2:1
CỘNG HÒA SÉC: Jihomoravsky KP
15:00Rousinov - Lednice 3:115:15Kurim - Ratiskovice 6:1
15:30Pohorelice - Moravska Slavia 1:2
16:00Svratka Brno - Rajecko 1:0
22:00Boskovice - Letovice - Kunstat 1:1
22:00Bystrc - Bosonohy 1:2
CỘNG HÒA SÉC: Karlovarsky KP
15:15Loko K. Vary - Ostrov B 0:319:00KV Dvory - Kralovske Porici 11:2
19:30Marianske Lazne B - Union Nove Sedlo 0:6
22:00Citice - Vintirov 0:8
22:00Hroznetin - Chodov 1:1
22:00Lomnice - Trstenice 3:5
CỘNG HÒA SÉC: Kralovehradecky KP
19:00Jicin - Cerveny Kostelec 2:119:30Nachod - Chlumec nad Cidlinou B 1:1
22:00Libcany - Police nad Metuji 2:3
CỘNG HÒA SÉC: Liberecky KP
23:00Lomnice nad Popelkou - Velke Hamry B 2:415:30Frydlant - Visnova 2:3
18:30FC Pencin - Zelezny Brod 3:0
22:00Chrastava - Skalice u C.Lipy 0:1
22:00Novy Bor - Sedmihorky 1:2
22:00Straz p. Ralskem - Hradek nad Nisou 0:4
CỘNG HÒA SÉC: Moravskoslezsky KP
20:00Dolni Datyne - Petrvald na Morave 0:422:00Haj ve Slezsku - Cesky Tesin 2:0
22:00Jakubcovice - Dolni Benesov 4:1
22:00Orlova - Hermanice 2:3
22:00Stonava - Brusperk 3:2
CỘNG HÒA SÉC: Olomoucky KP
18:30Postrelmov - Brodek u Prerova 5:021:30Belotin - Zelatovice 2:2
21:30Rapotin - Bohunovice 2:3
21:30Urcice - Mohelnice 1:0
CỘNG HÒA SÉC: Pardubicky KP
22:00Holice - Prelouc 0:2CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP
23:00Nepomuk - Vejprnice 0:423:00Petrin Plzen B - Chotikov 1:0
18:00Sokol Lhota - Myto 1:2
19:00Kosutka Plzen - Rapid Plzen 0:3
22:00Stribro - Kaznejov 2:8
23:00Nyrsko - Holysov 1:4
23:00Plzen-Cernice - Zruc 1:0
CỘNG HÒA SÉC: Prazsky prebor
23:00Motorlet Prague B - Zizkov B 1:415:15CAFC - Treboradice 2:4
15:15Kolovraty - Dukla JM 4:2
15:15Podoli Praha - Zlicin 1:0
15:30Uhrineves - Branik 1:0
19:00Predni Kopanina - Stresovice 3:0
22:00Tempo Prague - Dolni Chabry 4:1
CỘNG HÒA SÉC: Stredocesky KP
00:00Porici n. S. - Sokolec 1:315:30Milin - Sedlcany 2:1
15:30SK Chlumec - Pruhonice 4:3
18:00Povltavska FA B - Dobris 1:0
22:00SK Doksy - Poricany 1:4
22:00Tuchlovice - Tochovice 2:0
22:00Velim - Libis 4:1
CỘNG HÒA SÉC: Ustecky KP
15:15Nestemice - Kadan 4:115:30Krupka - Oldrichov 0:2
15:30Litomericko - Brna 2:5
20:00Srbice - Ledvice 3:2
20:00Usti nad Labem B - Vilemov 4:2
22:00Modlany - FK Jilove 2:3pen
22:00Probostov - Cernovice 4:2
CỘNG HÒA SÉC: Vysocina KP
21:30Nove Mesto na Morave B - Kamenice nad Lipou 0:1CỘNG HÒA SÉC: Zlinsky KP
21:30Hluk - Stitna nad Vlari 1:121:30Morkovice - Luhacovice 5:0
21:30Osvetimany - Francova Lhota 9:0
21:30Slusovice - Kvasice 2:0
CỘNG HÒA SÉC: U19 League
16:00Frydek-Mistek U19 - Dukla Prague U19 1:016:00Slavia Prague U19 - Mlada Boleslav U19 4:3
16:00Slovacko U19 - FK Pardubice U19 3:0
17:00Brno U19 - Liberec U19 3:2
17:00Ostrava U19 - Jihlava U19 1:0
17:30Sparta Prague U19 - Sigma Olomouc U19 2:3
18:30Karvina U19 - Ceske Budejovice U19 0:2
19:00Plzen U19 - Zlin U19 2:0
CỘNG HÒA SÉC: First League Nữ - Nhóm Championship
19:00Liberec Nữ - Slavia Prague Nữ 1:6CỘNG HÒA SÉC: First League Nữ - Nhóm Rớt hạng
18:00Ostrava Nữ - Lok. Brno Nữ 0:019:00FK Pardubice Nữ - Plzen Nữ 2:1
CỘNG HÒA SÉC: 2. Liga Nữ - Nhóm Rớt hạng
20:30Prague Raptors Nữ - Teplice Nữ 2:4CỘNG HÒA SÉC: 2. Liga Nữ - Nhóm Thăng hạng
16:00Lisen Nữ - FC Praha Nữ 1:518:00Sparta Prague B Nữ - Olomouc Nữ 0:2
CROATIA: HNL
23:00Gorica - Rudes 2:122:00Varazdin - Rijeka 3:1
00:30D. Zagreb - Osijek 1:0
CROATIA: Prva NL
19:50Vukovar 1991 - Dubrava 3:122:30Dugopolje - Cibalia 1:2
CROATIA: Druga NL
22:30Belisce - Bjelovar 2:422:30Marsonia - Hrvace 2:3
22:30Radnik Krizevci - Krk 2:1
22:30Trnje - Dugo Selo 0:1
22:30Zdralovi - Jadran LP 1:0
DJIBOUTI: Division 1
23:30ASC Hayab - Hopital 1:119:00Garde-Cotes - CDC Q7 3:0
21:30Dikhil - Gendarmerie 2:1
ĐÀI LOAN: Mulan Football League Nữ
14:00Taichung Blue Nữ - Kaohsiung Nữ 0:215:00Hang Yuan Nữ - Taipei Bravo Nữ 2:0
17:00Hualien Nữ - Taoyuan Mars Nữ 2:1
ĐAN MẠCH: Superliga - Nhóm Rớt hạng
00:00Odense - Lyngby 1:2ĐAN MẠCH: 1st Division - Nhóm Rớt hạng
00:00B.93 - Koge 7:100:00Hillerod - Helsingor 3:2
00:00Horsens - Naestved 1:0
ĐAN MẠCH: 1st Division - Nhóm Thăng hạng
19:00Sonderjyske - Aalborg 1:0ĐAN MẠCH: 2nd Division - Nhóm Rớt hạng
18:45FA 2000 - Thisted FC 4:219:00F. Amager - Brabrand 2:1
19:00Skive - Hellerup 4:0
ĐAN MẠCH: 2nd Division - Nhóm Thăng hạng
19:00Aarhus Fremad - AB Copenhagen 1:019:00Middelfart - Nykobing 2:0
ĐAN MẠCH: 3. Division - Nhóm Championship
00:00BK Frem - Holbaek 1:018:00Ishoj - VSK Aarhus 3:1
ĐAN MẠCH: 3. Division - Nhóm Rớt hạng
18:00Vejgaard - Vanlose 1:019:00SfB-Oure - Holstebro 2:1
19:00Young Boys - Lyseng 4:2
ĐAN MẠCH: Elitedivisionen Nữ - Nhóm Championship
18:00Koge Nữ - Brondby Nữ 2:020:00Aarhus Nữ - Nordsjaelland Nữ 1:1
ĐAN MẠCH: Elitedivisionen Nữ - Tranh trụ hạng
19:00Aalborg Nữ - Odense Q Nữ 0:119:00Naestved Nữ - Osterbro Nữ 1:0
19:30B93 Nữ - Thisted FC Nữ 4:0
ĐẢO FAROE: 1. Deild
21:15Klaksvik 2 - FC Suduroy 2:221:45NSI Runavik 2 - B36 Torshavn 2 2:3
22:00Vikingur 2 - Hoyvik 3:2
ĐỨC: 2. Bundesliga
23:30Magdeburg - Greuther Furth 0:023:30Paderborn - Hamburger SV 1:0
18:00Hertha Berlin - Kaiserslautern 3:1
18:00Nurnberg - Elversberg 3:0
18:00Schalke - Hansa Rostock 2:1
ĐỨC: 3. Liga
00:00RW Essen - Munich 1860 0:119:00Arminia Bielefeld - Hallescher 0:0
19:00Dortmund II - Ulm 1:2
19:00Ingolstadt - Lubeck 6:1
19:00Unterhaching - SG Dynamo Dresden 1:2
19:00Viktoria Koln - Regensburg 1:1
21:30Mannheim - Sandhausen 4:2
ĐỨC: Regionalliga North
23:30VfB Oldenburg - St. Pauli II 2:018:00Hannover II - Eimsbutteler 5:0
21:00Jeddeloh - Spelle-Venhaus 3:2
23:00Drochtersen/Assel - Kilia Kiel 5:1
ĐỨC: Regionalliga West
00:00Lippstadt - Paderborn II 0:000:30Oberhausen - Wegberg-Beeck 5:2
00:30SSVg Velbert - Wiedenbruck 3:1
19:00Ahlen - B. Monchengladbach II 2:3
19:00Bocholt - Wuppertal 1:0
19:00Duren - Alemannia Aachen 4:1
19:00Dusseldorf II - Rodinghausen 3:1
19:00FC Gutersloh - Koln II 0:3
19:00Fortuna Koln - Schalke II 1:1
ĐỨC: Regionalliga Sudwest
19:00Aalen - Walldorf 1:119:00Eintracht Frankfurt II - Stuttgart II 1:3
19:00Fulda-Lehnerz - Bahlinger 3:0
19:00Hoffenheim II - FSV Frankfurt 0:1
19:00Kassel - TuS Koblenz 1:0
19:00Mainz II - Offenbach 3:0
19:00Schott Mainz - Balingen 7:0
19:00Steinbach Haiger - FC 08 Homburg 1:2
19:00Stutt. Kickers - Freiberg 1:0
ĐỨC: Regionalliga Bayern
00:00Bayreuth - Nurnberg II 0:000:00Memmingen - Burghausen 0:3
19:00Ansbach - Schweinfurt 3:1
19:00Aubstadt - Aschaffenburg 1:0
19:00Augsburg II - Bamberg 3:0
19:00Furth II - Bayern II 1:2
19:00Illertissen - Buchbach 1:2
19:00Schalding - Wurzburger Kickers 0:3
19:00Vilzing - Turkgucu Munchen 7:0
ĐỨC: Oberliga NOFV-Nord
18:00TB Berlin - Lichtenberg 0:419:00Rostocker FC - RSV Eintracht 2:6
ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd
19:00Arnstadt - Ludwigsfelde 4:319:00Bischofswerdaer - Halle 4:2
19:00Freital - Motor Marienberg 1:0
19:00Halberstadt - Magdeburg II 3:2
19:00Plauen - Krieschow 4:1
19:00Sandersdorf - Auerbach 2:3
ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein
18:30Bordesholm - Preussen Reinfeld 1:318:30SC Weiche-08 II - Lubeck II 1:1
20:00Dornbreite Lubeck - Nordmark Satrup 1:2
20:00Hohenwestedt - Heider SV 1:1
21:00Oldenburger - Eichede 1:3
ĐỨC: Oberliga Hamburg
00:15Wandsbeker Concordia - Turkiye Wilhelmsburg 1:300:30Suderelbe - ETSV Hamburg 3:0
18:00Duneberg - Niendorfer TSV 0:9
20:00Sasel - Rugenbergen 3:3
20:00TSV Buchholz 08 - Harksheide 4:2
ĐỨC: Oberliga Bremen
20:00Aumund-Vegesack - Union 60 Bremen 3:220:00Blumenthaler - Komet Arsten 4:2
20:00BTS Neustadt - Werder Bremen II 1:2
20:00Geestemunde - OSC Bremerhaven 5:2
20:00Hemelingen - TURA Bremen 1:2
20:00Leher - Blockdiek 1:1
20:00Oberneuland - Brinkumer 2:2
20:00Vatan Bremen - Woltmershausen 2:1
ĐỨC: Oberliga Niedersachsen
19:00Meppen II - Schoningen 1:120:00Delmenhorst - Arminia Hannover 3:0
20:00Ramlingen-Ehlershausen - Lupo-Martini Wolfsburg 0:5
21:00Eintracht Celle - BSV Rehden 3:2
ĐỨC: Oberliga Hessen
20:00Alzenau - Giessen 0:220:00Erlensee - Friedberg 0:3
20:00Fernwald - Baunatal 3:0
20:00TUS Dietkirchen - Viktoria Griesheim 1:2
20:00Waldgirmes - Hanau 3:1
20:00Weidenhausen - VfB Marburg 3:1
22:00Hanauer SC - SV Steinbach 3:2
ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
00:30Waldalgesheim - Baumholder 2:019:00Eintracht Trier - Pirmasens 2:2
19:00Worms - Auersmacher 2:0
19:30RW Koblenz - Pfeddersheim 5:0
20:30Engers - Morlautern 1:3
20:30Kaiserslautern II - Diefflen 3:2
20:30Karbach - Dudenhofen 2:1
20:30Mechtersheim - Gonsenheim 1:1
ĐỨC: Oberliga Bayern Nord
23:30Eichstatt - Neumarkt 3:000:00Eltersdorf - Feucht 4:0
00:00HoãnIngolstadt II - Donaustauf -:-
00:00Kornburg - Cham 0:0
00:00Neudrossenfeld - Fortuna Regensburg 1:4
19:00Gebenbach - Abtswind 4:5
19:30Regensburg II - Coburg 6:0
20:00Wurzburger FV - Bayern Hof 0:4
22:30Ammerthal - ATSV 3:1
ĐỨC: Oberliga Bayern Süd
00:30Kirchheimer - Garching 1:119:00Dachau - Gundelfingen 2:1
19:00Deisenhofen - Sonthofen 1:1
19:00Landsberg - Pipinsried 4:0
19:00Munich 1860 II - Kirchanschoring 3:1
19:00Rain/Lech - Kottern-St. Mang 2:0
19:00Schwaben Augsburg - Erlbach 1:2
20:30Nordlingen - Ismaning 0:2
ĐỨC: Oberliga Mittelrhein
00:30Bonner - Freialdenhoven 2:2ĐỨC: Oberliga Niederrhein
01:00Union Nettetal - Hilden 1:5ĐỨC: Junioren Bundesliga North
18:00Dresden U19 - Hertha U19 2:218:00Hamburger SV U19 - St. Pauli U19 3:2
18:00Hansa Rostock U19 - Hannover U19 3:2
18:00Jena U19 - Union Berlin U19 1:2
18:00RB Leipzig U19 - Werder Bremen U19 2:2
18:00VfL Osnabruck U19 - Braunschweig U19 4:0
18:00Wolfsburg U19 - Meppen U19 5:0
ĐỨC: Junioren Bundesliga South
23:30Mainz U19 - Hoffenheim U19 2:316:00Eintracht Frankfurt U19 - Munich 1860 U19 1:1
16:00Sandhausen U19 - Kaiserslautern U19 2:4
18:00Augsburg U19 - Nurnberg U19 1:2
18:00Furth U19 - Ingolstadt U19 0:2
18:00Stuttgart U19 - Bayern U19 7:2
19:00Heidenheim U19 - Karlsruher SC U19 0:3
ĐỨC: Junioren Bundesliga West
18:00Arminia Bielefeld U19 - Alemannia Aachen U19 0:118:00Duisburg U19 - Koln U19 4:1
18:00Leverkusen U19 - Viktoria Koln U19 1:2
18:00Paderborn U19 - Dortmund U19 2:1
18:00Verl U19 - Bochum U19 1:3
18:00Wuppertal U19 - B. Monchengladbach U19 0:6
ĐỨC: Bundesliga Nữ
23:30RB Leipzig Nữ - Hoffenheim Nữ 3:017:00SGS Essen Nữ - Koln Nữ 2:1
19:00Duisburg Nữ - Bayer Leverkusen Nữ 1:3
ECUADOR: Liga Pro - Giai đoạn 1
07:00Dep. Cuenca - Cumbaya 2:1ESTONIA: Meistriliiga
18:30Flora - Parnu JK Vaprus 0:121:00Kuressaare - Tammeka 0:0
ESTONIA: Esiliiga
16:30Paide Linnameeskond U21 - Tabasalu 3:023:00FC Tallinn - Tallinna Kalev U21 3:2
23:00Tartu Welco - Harju JK Laagri 0:2
ESTONIA: Meistriliiga Women
23:00Tabasalu Nữ - Flora Nữ 1:116:30Tammeka Tartu Nữ - FC Ararat Nữ 3:1
ESWATINI: MTN Premier League
20:00Denver - Nsingizini Hotspurs 0:120:00Green Mamba - Rangers FC 3:0
20:00Manzini Sea Birds - Royal Leopards 1:1
20:00Manzini Wanderers - Mbabane Highlanders 1:6
20:00Mbabane Swallows - Ezulwini 1:0
20:00Moneni Pirates - Illovo 3:1
20:00Young Buffaloes - Madlenya 5:1
ETHIOPIA: Premier League
19:00Hawassa - Sidama Bunna 1:122:00Welayta Dicha - Ethiopia Bunna 1:2
GAMBIA: GFA League
23:30Marimoo - Fortune 0:023:30Samger - Wallidan 0:2
23:30Team Rhino - Falcons 1:2
23:30WAA Banjul - Brikama U. 1:0
GHANA: Giải hạng nhất
22:00Maana - Northern City 2:222:00Okwawu - Golden Kick 1:0
GHANA: Ghanaian Cup
22:00Nsoatreman - Legon Cities 2:1GHI-NÊ: Ligue 1
23:00Flamme Olympique - Kaloum Star 1:123:00Sequence - Gangan 3:0
23:00Hafia - Ashanti GB 2:0
23:00Loubha - Milo FC 1:2
GIBRALTAR: National League - Nhóm Championship
02:00St Josephs - Lincoln Red Imps 1:100:30Manchester 62 - Europa Point 1:3
GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga
23:00Kolkheti 1913 - Samgurali 3:300:00Dinamo Tbilisi - Iberia 1999 1:0
00:00Dinamo Batumi - Telavi 1:1
GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2
19:30Bolnisi - Dusheti 0:020:00WIT Georgia - Loco. Tbilisi 3:0
21:00Dinamo Tbilisi 2 - Khobi 4:1
22:00Spaeri - FC Gareji Sagarejo 1:2
23:00Shturmi - Rustavi 1:1
HÀ LAN: Eerste Divisie
01:00Cambuur - Helmond 1:101:00Den Haag - Jong PSV 2:3
01:00Eindhoven FC - Den Bosch 2:0
01:00FC Emmen - De Graafschap 2:1
01:00Groningen - Roda 2:0
01:00Jong Ajax - Jong AZ 1:4
01:00Jong Utrecht - Dordrecht 1:1
01:00Maastricht - Venlo 2:0
01:00Oss - NAC Breda 1:1
01:00Willem II - Telstar 3:2
HÀ LAN: Tweede Divisie
19:30GVVV - Spakenburg 2:319:30HFC - Hardenberg 1:1
19:30Scheveningen - Jong Almere City 2:2
20:00ADO 20 Heemskerk - Kozakken Boys 4:2
20:00AFC - ACV Assen 3:0
20:00Rijnsburgse Boys - Lisse 1:1
20:30Jong Sparta Rotterdam - Quick Boys 2:2
20:30Katwijk - Excelsior Maassluis 2:1
23:00De Treffers - Noordwijk 0:1
HÀ LAN: Derde Divisie
19:30Eemdijk - DEM 0:319:30Harkemase Boys - Sparta Nijkerk 1:0
19:30Hoek - OSS '20 2:0
19:30Rijnvogels - Urk 4:1
20:00DVS '33 Ermelo - ODIN '59 7:1
20:00IJsselmeervogels - VV DOVO 3:1
20:00Kloetinge - SteDoCo 1:1
20:30TEC - Barendrecht 3:3
20:30USV Hercules - RKAV Volendam 4:0
23:00GVV Unitas - Rosmalen 4:2
23:00HSC '21 - Genemuiden 1:1
23:00UNA - Sportlust 1:2
23:30Hoogeveen - Staphorst 1:3
HÀ LAN: Divisie 1 U21 - Mùa Xuân
16:30G.A. Eagles U21 - Zwolle U21 2:119:00Groningen U21 - Nijmegen U21 0:0
20:00Cambuur U21 - FC Twente/Heracles U21 1:1
20:00Graafschap U21 - Feyenoord U21 1:3
HÀ LAN: Divisie 1 U18 - Play Offs
19:30Ajax U18 - AZ Alkmaar U18 0:2HÀ LAN: Eredivisie Nữ
21:30AZ Alkmaar Nữ - Heerenveen Nữ 1:221:30Den Haag Nữ - Ajax Nữ 1:3
21:30Feyenoord Nữ - Utrecht Nữ 1:2
21:30PEC Zwolle Nữ - Sittard Nữ 1:7
21:30PSV Nữ - Excelsior Nữ 3:1
21:30Twente Nữ - Telstar Nữ 2:0
HÀN QUỐC: K League 1
14:30Incheon - Seoul 1:217:00Daegu - Gwangju FC 3:2
17:00Gangwon - Daejeon 3:3
HÀN QUỐC: K League 2
14:30Busan - Asan 2:317:00Ansan Greeners - Seoul E-Land 0:3
17:00Suwon Bluewings - Cheonan City 0:1
HÀN QUỐC: K3 League
12:00Chuncheon - Gyeongju KHNP 3:212:00Siheung Citizen - Gangneung 0:2
17:00Ulsan Citizen - Changwon 0:4
HỒNG KÔNG: FA Cup
14:00Lee Man Warriors - Sham Shui Po 1:2HUNGARY: OTP Bank Liga
01:15Ujpest - Kecskemeti TE 0:320:30MTK Budapest - Puskas Academy 1:3
22:30Zalaegerszegi - Paks 1:1
00:30DVTK - Ferencvaros 2:0
HUNGARY: Merkantil Bank Liga
22:00Pecsi MFC - Soroksar 1:0HUNGARY: NB III - Đông Bắc
22:00Debreceni EAC - Debrecen II 3:0HUNGARY: NB I Nữ
20:00Gyor Nữ - Szekszardi Nữ 6:021:00Astra Hungary Nữ - Puskas Academy Nữ 0:3
21:00Fehervar FC Nữ - MTK Hungaria Nữ 1:9
21:00Ferencvaros Nữ - Soroksar Nữ 5:0
21:00Haladas Nữ - DVTK Nữ 3:2
21:00Szent Mihaly Nữ - Budaorsi SC Nữ 5:1
HY LẠP: Super League - Nhóm Rớt hạng
00:00Atromitos - Asteras Tripolis 0:100:00Giannina - Volos 1:1
00:00OFI Crete - Panetolikos 1:2
00:00Panserraikos - Kifisia 2:0
HY LẠP: Super League 2 - Nhóm Thăng hạng
20:00Levadiakos - AEL Larissa 1:2HY LẠP: Đội A Nữ
17:45PAOK Nữ - OFI Crete Nữ 3:0ICELAND: Besta-deild karla
02:15Stjarnan - Fram 1:121:00Akranes - Vestri 3:0
00:00Valur - KA Akureyri 3:1
ICELAND: Lengjudeildin
01:00Fjolnir - Leiknir 1:001:00Vestmannaeyjar - Throttur 4:2
02:15Grindavik - IR Reykjavik 1:1
02:15Grotta - Keflavik 1:0
ICELAND: Division 2
21:00Fjardabyggd/Leiknir - Olafsvik 2:221:00KFG Gardabaer - Haukar 0:1
21:00Volsungur - Selfoss 0:1
22:00Throttur Vogar - Hottur / Huginn 1:1
23:00Aegir - Fjallabyggd 3:1
23:00Kormakur/Hvot - Reynir 1:3
IRAN: Pro League
20:45Shams Azar Qazvin - Malavan 1:021:20Mes Rafsanjan - Sepahan 1:1
21:50Havadar SC - Persepolis 0:2
22:00Aluminium Arak - Sanat Naft 1:1
22:20Tractor - Gol Gohar 2:0
IRELAND: Premier Division
01:45Derry City - Bohemians 1:001:45Galway - Sligo Rovers 0:0
01:45Shamrock Rovers - St. Patricks 2:2
01:45Shelbourne - Drogheda 1:1
01:45Waterford - Dundalk 4:1
IRELAND: Division 1
01:45Athlone - Bray 2:101:45Cobh Ramblers - Cork City 0:3
01:45Finn Harps - Longford 3:2
01:45Kerry - UC Dublin 1:2
01:45Treaty United - Wexford 2:2
IRELAND: National League Nữ
21:00DLR Waves Nữ - Shelbourne Nữ 0:323:00Cork City Nữ - Shamrock Rovers Nữ 2:1
23:00Treaty Utd Nữ - Peamount Nữ 0:1
ISRAEL: Ligat ha'Al - Nhóm Championship
00:30Maccabi Haifa - Maccabi Tel Aviv 0:1ISRAEL: Ligat ha'Al - Nhóm Rớt hạng
22:00Hapoel Jerusalem - Beitar Jerusalem 3:022:00Hapoel Tel Aviv - SC Ashdod 0:2
22:00Maccabi Petah Tikva - Hapoel Petah Tikva 4:1
22:00Netanya - Hapoel Hadera 1:2
JORDAN: Premier League
00:45Al-Faisaly Amman - Moghayer Al Sarhan 5:1KAZAKHSTAN: Premier League
19:00Turan - Zhetysu Taldykorgan 2:3KENYA: Premier League
16:00Bidco United - Kakamega Homeboyz 2:217:00Nzoia Sugar - KCB 1:1
18:00Gor Mahia - Shabana 1:0
19:00Bandari - Posta Rangers 0:0
19:00Kariobangi Sharks - Sofapaka 5:2
19:00Ulinzi Stars - Muhoroni Youth 0:0
KENYA: Super League
16:00Nairobi United - Mombasa Stars 0:017:00Dimba Patriots - Migori 2:1
17:00Luanda Villa - Darajani Gogo 2:0
17:00Silibwet - Assad 0:1
KUWAIT: Premier League - Nhóm Championship
23:05Al Arabi - Al Salmiya 1:0LATVIA: Virsliga
00:00Riga FC - Valmiera 1:120:00Metta - Jelgava 3:0
22:00Grobina - Auda 2:2
LATVIA: 1. Liga
19:00FK Smiltene - Valmiera 2 2:419:00Marupe - JFK Ventspils 1:0
21:00Ogre United - Tukums 2000 2 1:0
21:00Riga FC 2 - Leevon PPK 2:1
LESOTHO: Premier League
20:00Lifofane - Lioli 0:420:00Likila - ACE Maseru 3:0
20:00Liphakoe - Manonyane 2:0
20:00LMPS - Naughty Boys 3:2
LI-BĂNG: Premier League - Giai đoạn Đội thắng
20:00Al Ansar - Safa 2:0LITHUANIA: A Lyga
19:00Dainava Alytus - Transinvest 1:021:00Suduva - Dziugas Telsiai 0:1
23:00Banga - FK Panevezys 2:0
LITHUANIA: I Lyga
23:00Neptunas - Babrungas 0:117:00BE1 NFA - Garliava 2:1
18:00Nevezis Kedainiai - FK Minija 1:1
19:00Atmosfera - Kauno Zalgiris 2 1:0
19:00Riteriai - Ekranas 3:0
MA CAO: Elite League - Nhóm Championship
18:00Hang Sai - Cheng Fung 1:220:00Lun Lok - Benfica 1:8
MALAWI: Super League
19:30Civo Utd - Bangwe All Stars 1:119:30FOMO - Baka City 1:1
19:30MAFCO - Big Bullets 1:1
19:30Mighty Wanderers - Karonga United 1:0
19:30Moyale Barracks - Chitipa United 1:1
MALAYSIA: Super League
16:30PDRM FC - Kedah 0:119:15Sri Pahang - Kelantan DNFC 1:0
20:00Terengganu - Perak 3:1
MALI: Premiere Division
23:30Onze Createurs - CO Bamako 3:101:30USFAS Bamako - Foot Elite 1:2
23:30Korofina - Djoliba 0:1
23:30US Bougouni - Bakaridjan 2:3
23:30USC Kita - Koro 2:0
MA-RỐC: Botola 2
23:00Chabab Atlas Khenifra - Kawkab Marrakech 1:123:00Difaa El Jadidi - Olympique Khouribga 2:0
23:00Meknes - Wydad Fes 2:1
23:00Stade Marocain - Dcheira 1:0
23:00USM Oujda - Chabab Benguerir 2:1
MA-RỐC: Coupe du Trone
23:00Hassania Agadir - Raja Casablanca 2:4MAURITANIA: Ligue 1
23:30Kaedi - Ksar 2:000:00Nouakchott King's - Inter Nouakchott 1:1
02:50Garde Nationale - Douane 0:0
23:30Tevragh-Zeina - Chemal 2:1
MAURITIUS: Super League
18:30AS Vacoas - Port Louis 2:0MEXICO: Liga MX Nữ - Clausura - Play Offs
08:00U.N.A.M.- Pumas Nữ - Monterrey Nữ 0:210:06Juarez Nữ - U.A.N.L.- Tigres Nữ 0:1
MOLDOVA: Super Liga - Nhóm Championship
20:00Balti - Dacia Buiucani 2:222:00Milsami - Petrocub 1:1
00:00Zimbru Chisinau - Sheriff Tiraspol 2:0
MOLDOVA: Super Liga - Rớt hạng - Play Offs
20:00Saxan Gagauz Yeri - Olimp Comrat 1:0pen20:00Sparta Selemet - Iskra Ribnita 1:2aet
20:00Univer Comrat - Drochia 2:1
20:00Victoria - Speranis 3:0
MOZAMBIQUE: Mocambola
20:00Black Bulls - Ferroviario Beira 2:1MÔNG CỔ: Premier League
15:15Khovd - Khangarid 1:218:15Khoromkhon - Deren 1:4
MỸ: USL Championship
06:00Loudoun - El Paso 0:2MỸ: MLS Next Pro
04:00Inter Miami II - Chattanooga 1:207:00Huntsville - Toronto FC II 0:1
09:30Portland Timbers 2 - Tacoma Defiance 4:1
MỸ: USL League Two
06:00Louisiana - Blue Goose 3:1MỸ: USL League One Cup
00:00Charlotte Independ. - Forward Madison 1:2MỸ: NWSL Nữ
07:00Racing Louisville Nữ - Washington Spirit Nữ 1:2NAM PHI: Premier League
00:30Supersport Utd - Cape Town Spurs 0:020:00Polokwane - Sekhukhune 0:0
20:00Swallows - Stellenbosch 2:0
22:30Mamelodi Sundowns - Royal AM 1:0
NAM PHI: Diski Challenge
14:30Mamelodi Sundowns U23 - Swallows U23 6:015:00Amazulu U23 - Supersport Utd U23 1:5
15:00Cape Town City U23 - Kaizer Chiefs U23 1:0
15:00Chippa Utd. U23 - TS Galaxy U23 1:2
15:00Polokwane U23 - Orlando Pirates U23 2:1
15:00Richards Bay U23 - Cape Town Spurs U23 3:1
15:00Sekhukhune U23 - Royal AM U23 3:3
16:30Stellenbosch U23 - Golden Arrows U23 4:3
NA UY: Eliteserien
23:00Molde - Rosenborg 2:2NA UY: OBOS-ligaen
21:00Aalesund - Valerenga 0:221:00Asane - Start 1:0
21:00Bryne - Mjondalen 1:0
21:00Kongsvinger - Raufoss 1:1
21:00Lyn - Levanger 3:1
21:00Moss - Stabaek 3:3
21:00Ranheim - Egersund 1:3
21:00Sogndal - Sandnes 5:1
NA UY: Division 2 - Group 1
18:00Sotra - Lysekloster 1:221:00Arendal - Kvik Halden 2:1
21:00Eik-Tonsberg - Jerv 3:2
21:00Notodden - Flekkeroy 0:1
NA UY: Division 2 - Group 2
18:30Tromsdalen - SK Gjovik-Lyn 4:019:00Ull/Kisa - Follo 1:2
20:00Eidsvold TF - Strindheim 3:1
NA UY: Hạng 3 - Bảng 1
18:00Forde - Djerv 1919 2:019:00Askoy - Froya 2:1
19:00Bjarg - Sandviken 1:1
20:00Haugesund 2 - Loddefjord 0:1
21:00Ardal - OS TF 2:4
NA UY: Hạng 3 - Bảng 2
19:00Brodd - Vigor 4:019:00Pors - Mandalskameratene 5:0
21:00Sola - Fram 2:2
NA UY: Hạng 3 - Bảng 3
19:00Nordstrand - Assiden 8:020:00Frigg - Ullern 2:0
21:00Asker - Oppsal 2:2
NA UY: Hạng 3 - Bảng 4
19:00Lillestrom 2 - Tiller 4:120:00Surnadal - Nardo 1:1
20:00Verdal - Melhus 1:4
NA UY: Hạng 3 - Bảng 5
17:30Kristiansund 2 - Lokomotiv Oslo 1:619:00Bjorkelangen - Hodd 2 3:1
19:00Gjellerasen - Skjetten 2:2
20:00Ready - Funnefoss/Vormsund 5:0
20:30Spjelkavik - Skedsmo 0:0
NA UY: Hạng 3 - Bảng 6
17:00Fredrikstad 2 - Skjervoy 3:118:00Ham-Kam 2 - Ulfstind 0:3
18:00Innstrandens - Harstad 0:3
20:00Elverum - Fyllingsdalen 2:0
21:00Floya - Sprint-Jeloy 4:0
NA UY: Toppserien Nữ
23:00Valerenga Nữ - LSK Kvinner Nữ 1:019:00Kolbotn Nữ - Lyn Nữ 2:2
19:00Rosenborg Nữ - Asane Nữ 2:1
19:00Stabaek Nữ - Roa Nữ 1:0
21:45Arna-Bjornar Nữ - Brann Nữ 0:10
NA UY: Division 1 Women
17:30Viking Nữ - Kil/Hemne Nữ 1:6NGA: Premier League
18:00Rubin Kazan - FK Rostov 3:120:30Spartak Moscow - Krasnodar 1:0
23:00Zenit - CSKA Moscow 0:1
NGA: FNL
21:00Arsenal Tula - Neftekhimik 1:0NGA: FNL 2 - Hạng A vàng - Mùa Xuân
18:00Veles Moscow - Ufa 0:019:00Chelyabinsk - FK Chayka 5:0
19:00Lipetsk - R. Volgograd 1:2
19:00Rodina Moscow 2 - Krasnodar 2 3:0
21:00Murom - FK Novosibirsk 1:1
NGA: FNL 2 - Hạng A bạc - Mùa Xuân
18:00Tekstilshtik - Khimik 1:018:00Ulyanovsk - S. Kostroma 0:1
19:00Miass - Omsk 0:2
20:00D. Bryansk - Kursk 2:0
20:00Kaluga - Mashuk 1:2
NGA: FNL 2 - Hạng B - Nhóm 1
20:00Forte Taganrog - Astrakhan 1:020:00Kholding - Kamensk-Shakhtinsky 1:1
20:00Nart Cherkessk - Spartak Nalchik 3:2
20:30Angust Nazran - FC Sevastopol 1:2
21:00Dynamo Makhachkala 2 - Rostov 2 0:3
21:00Maykop - Biolog 3:0
21:00Rubin Yalta - Dynamo Stavropol 0:2
NGA: FNL 2 - Hạng B - Nhóm 2
19:00Dynamo Petersburg - Spartak Moscow 2 0:2NGA: FNL 2 - Hạng B - Nhóm 4
17:00Krylya Sovetov Samara 2 - Dynamo Barnaul 1:119:00Lada Togliatti - Akron Togliatti 2 1:0
19:00Nosta - Rubin Kazan 2 0:1
19:00Orenburg 2 - Uralets Nizhny Tagil 0:2
19:00Pari NN 2 - Amkar 0:1
19:00Volna Nizhegorodskaya - Ural 2 0:2
NGA: Youth League
23:00Chertanovo M. U19 - Dynamo Moscow U19 0:2NGA: Supreme Division Nữ
14:00FK Yenisey Nữ - Zenit Nữ 0:315:30Zvezda 2005 Nữ - FK Rostov Nữ 1:1
17:00Lokomotiv Moscow Nữ - Chertanovo M. Nữ 1:0
18:00Ryazan Nữ - Dynamo Moscow Nữ 2:3
NHẬT BẢN: J1 League
12:00Albirex Niigata - Urawa Reds 2:412:00Iwata - Sagan Tosu 0:3
12:00Kyoto - Avispa Fukuoka 2:3
13:00Kawasaki Frontale - Hokkaido Consadole Sapporo 3:0
13:00Shonan Bellmare - Machida 0:0
14:00Cerezo Osaka - Vissel Kobe 1:4
14:00Nagoya Grampus - Gamba Osaka 0:1
15:00FC Tokyo - Kashiwa Reysol 3:3
NHẬT BẢN: J2 League
12:00Shimizu S-Pulse - Kagoshima Utd 4:012:00Vegalta Sendai - Kusatsu 2:1
NHẬT BẢN: WE League Nữ
12:00Saitama Nữ - Beleza Nữ 1:212:00Sanfrecce Hiroshima Nữ - Omiya Ardija Nữ 0:2
NHẬT BẢN: Nadeshiko League Nữ
11:00Ehime Nữ - Harima Albion Nữ 2:011:00FC Takatsuki Speranza Nữ - Kunoichi Nữ 1:2
11:00Nittaidai Nữ - Shizuoka Bonita Nữ 1:5
12:00Orca Kamogawa Nữ - Yokohama FC Seagulls Nữ 0:0
NIGER: Super Ligue
22:15Espoir - Sahel 1:122:15Nigelec - ASFAN 0:1
NIGERIA: NPFL
21:00HoãnDoma United - Lobi Stars -:-22:00HoãnBendel - Katsina Utd -:-
NIGERIA: NNL
21:001472 FC - Dakkada FC 1:221:00Abia Comets - Ekiti United 0:0
21:00Coal City - Vandrezzer 2:3
21:00Edel - Smart City 1:0
21:00Madiba - Beyond Limits FC 1:1
21:00Stormers - Rovers FC 3:0
PARAGUAY: Primera Division - Apertura
05:002 de Mayo - Tacuary 3:107:30Libertad Asuncion - Sol de America 4:1
PARAGUAY: Division Intermedia
04:15Guairena - Martin Ledesma 1:106:30Rubio Nu - Fernando de la Mora 0:3
21:00Pastoreo - Encarnacion FC 1:3
21:00Recoleta - San Lorenzo 4:2
PERU: Liga 1 - Apertura
02:30Union Comercio - ADT Tarma 2:2PERU: Liga Women
03:30Carlos Mannucci Nữ - FBC Melgar Nữ 2:108:30U. de Deportes Nữ - Alianza Lima Nữ 0:0
PHẦN LAN: Veikkausliiga
19:00Haka - SJK 2:021:00AC Oulu - Gnistan 1:1
23:00Inter Turku - HJK 0:1
PHẦN LAN: Suomen Cup
23:15PPS/Old Stars - TuPS 0:6PHÁP: Ligue 1
02:00Brest - Reims 1:102:00Nice - Le Havre 1:0
PHÁP: Ligue 2
01:45AC Ajaccio - Grenoble 1:201:45Amiens - Auxerre 0:0
01:45Annecy - Angers 1:2
01:45Concarneau - Bordeaux 4:2
01:45Dunkerque - Caen 2:2
01:45Laval - Troyes 1:2
01:45Paris FC - Guingamp 2:1
01:45Pau FC - Bastia 1:2
01:45St Etienne - Rodez 1:1
01:45Valenciennes - Quevilly Rouen 2:1
PHÁP: National
02:00Cholet - Avranches 0:202:00Dijon - Martigues 3:2
02:00Epinal - Villefranche 1:2
02:00Marignane GCB - Rouen 2:0
02:00Nancy - Chateauroux 1:3
02:00Nimes - Sochaux 4:2
02:00Niort - Le Mans 2:0
02:00Orleans - Red Star 2:1
02:00Versailles - GOAL FC 0:1
PHÁP: National 2 - Bảng A
23:00Ales - Toulouse II 2:123:00Andrezieux - Grasse 1:3
23:00Frejus Saint Raphael - Chamalieres 4:1
23:00Hyeres - Cannes 1:1
23:00Jura Sud - Bourgoin Jallieu 3:1
23:00Thonon-Evian - Aubagne 1:1
23:00Toulon - Le Puy-en-Velay 1:1
PHÁP: National 2 - Bảng B
23:00Bergerac - Avoine 1:123:00La Roche - Trelissac 5:1
23:00Les Herbiers - Libourne 2:2
23:00Paris 13 Atl. - Blois 3:0
23:00Romorantin - Angouleme CFC 3:1
23:00Saint-Pryve - Bourges 18 0:1
23:00Saumur Olympique - Angers II 2:1
PHÁP: National 2 - Bảng C
23:00Aubervilliers - Granville 2:023:00Chambly - Beauvais 1:1
23:00Lorient II - Dinan 1:1
23:00Racing CFF - Guingamp II 2:0
23:00Saint-Malo - Boulogne 3:0
23:00Stade Briochin - Chateaubriant 0:0
23:00Virois - Bastia-Borgo 2:3
PHÁP: National 2 - Bảng D
23:00Auxerre II - Bourg en Bresse 2:023:00Biesheim - Creteil 0:1
23:00Feignies-Aulnoye - Besancon 1:0
23:00Fleury-Merogis - Macon 1:1
23:00Haguenau - FC 93 2:2
23:00St Quentin - Furiani Agliani 1:1
23:00Wasquehal - Colmar 2:1
PHILIPPINES: PFL
14:30Loyola - Manila Montet 8:017:15Manila Digger - United City 2:4
20:00Don Bosco Garelli - Tuloy 1:4
ROMANIA: Liga 1 - Nhóm Championship
00:30Sepsi Sf. Gheorghe - FC Rapid Bucuresti 3:200:00FCSB - CFR Cluj 0:1
ROMANIA: Liga 2 - Nhóm Championship
16:00Csikszereda M. Ciuc - Gloria Buzau 0:116:00Mioveni - Hunedoara 3:1
16:00Unirea Slobozia - Selimbar 0:0
ROMANIA: Liga 2 - Nhóm Rớt hạng
15:00Chindia Targoviste - CSM Slatina 3:015:00CSC Dumbravita - Ceahlaul 1:1
15:00Metaloglobus Bucharest - FC Arges 1:1
15:00Progresul Spartac - Tunari 3:1
15:00Steaua Bucuresti - Concordia 2:0
15:00Unirea Dej - Alexandria 1:0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 1 - Nhóm Rớt hạng
22:00CSM Vaslui - Aerostar 3:0ROMANIA: Liga 3 - Seria 1 - Nhóm Thăng hạng
22:00Bucovina Radauti - CSM Bacau 1:122:00FC Bacau - Stiinta Miroslava 2:1
ROMANIA: Liga 3 - Seria 2 - Nhóm Rớt hạng
22:00CSM Ramnicu Sarat - Hamangia Baia 3:122:00Sutesti - Braila 0:2
22:00Viitorul Ianca - Vointa Limpezis 3:1
ROMANIA: Liga 3 - Seria 2 - Nhóm Thăng hạng
22:00Metalul Buzau - CSM Focsani 2:122:00Unirea Branistea - Sporting Liesti 2:2
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Nhóm Rớt hạng
22:00Progresul Fundulea - Inainte Modelu 0:022:00Recolta Gh. Doja - Axiopolis Cernavoda 2:0
22:00Voluntari 2 - Gloria Baneasa 0:1
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Nhóm Thăng hạng
22:00Afumati - Calarasi 2:022:00LPS HD Clinceni - Agricola Borcea 1:2
ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Nhóm Rớt hạng
22:00FC Pucioasa - CSO Plopeni 2:222:00Paulesti - Moreni 1:2
22:00Tricolorul Breaza - Muscel 2:1
ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Nhóm Thăng hạng
22:00CS Din. Bucuresti - Popesti Leordeni 0:122:00Dunarea Giurgiu - CS Blejoi 2:2
ROMANIA: Liga 3 - Seria 5 - Nhóm Rớt hạng
22:00SR Brasov - Targu Secuiesc 1:022:00Tarlungeni - V. Curita 0:0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 6 - Nhóm Rớt hạng
22:00Calimanesti - Sporting Rosiori 1:322:00Horezu - Unirea Bascov 1:4
22:00Petrolul Potcoava - Curtisoara 0:1
ROMANIA: Liga 3 - Seria 6 - Nhóm Thăng hạng
22:00Viitorul Daesti - Vedita Colonesti 1:3ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Nhóm Rớt hạng
22:00Turceni - Gilortul Tg. Carbunesti 3:2ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Nhóm Rớt hạng
22:00Progresul Pecica - Avantul Periam 2:322:00Socodor - Teuz Cermei 1:1
ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Nhóm Thăng hạng
22:00FC Bihor - Politehnica Timisoara 2:1ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Nhóm Rớt hạng
22:00Industria Galda - Avantul Reghin 2:222:00Unirea Alba-Iulia - Metalurgistul Cugir 2:2
ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Nhóm Thăng hạng
22:00Gloria 2018 Bistrita - ACS Medias 4:122:00Univ. din Alba Iulia - Unirea Ungheni 3:2
ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Nhóm Thăng hạng
22:00Sighetu Marmatiei - Santandrei 2:1RWANDA: Premier League
17:30Gorilla - Mukura Victory Sports 2:120:00Etoile de L'Est - Bugesera 0:3
20:00Kiyovu - Rayon Sport 1:0
20:00Sunrise - Marines 3:1
SAN MARINO: Campionato Sammarinese - Play Offs
20:00Tre Penne - Cosmos 0:022:30Murata - La Fiorita 0:1
SÃO TOMÉ VÀ PRÍNCIPE: Campeonato Nacional
22:00Inter Bom-Bom - Juba 1:022:00Trindade - 6 de Setembro 2:3
SCOTLAND: Premiership - Nhóm Championship
18:30Celtic - Rangers 2:121:00Hearts - Dundee FC 3:0
21:00St. Mirren - Kilmarnock 0:1
SCOTLAND: Premiership - Nhóm Rớt hạng
21:00Livingston - St Johnstone 2:121:00Ross County - Motherwell 1:5
SCOTLAND: Premiership - Tranh trụ hạng
01:45Partick Thistle - Airdrieonians 2:1SCOTLAND: Championship - Tranh trụ hạng
21:00Hamilton - Alloa 3:221:00Inverness - Montrose 1:0
SCOTLAND: League One - Rớt hạng - Play Offs
21:00Peterhead - Spartans 1:521:00Stirling - Dumbarton 0:0
SCOTLAND: League Two - Rớt hạng - Play Offs
21:00East Kilbride - Stranraer 2:2SCOTLAND: SWPL 1 Nữ - Nhóm Championship
01:30Hibernian Nữ - Hearts Nữ 2:0SENEGAL: Ligue 1
00:00Jamono Fatick - Sonacos 1:000:00Teungueth - Casa 1:0
SERBIA: Srpska Liga - Belgrade
15:00Sindjelic Beograd - Studentski Grad 1:116:00Teleoptik - Radnicki Obrenovac 2:0
17:00Brodarac - Padinska Skela 2:0
21:30Buducnost Dobanovci - Jedinstvo Surcin 0:0
21:30Polet Dorcol - Zemun 1:3
21:30Rad Beograd - BASK 0:3
SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina
22:001. Maj Ruma - Naftagas 0:222:00Backa - Kikinda 0:1
22:00Becej - Borac Sajkas 1:0
22:00Radnicki Zrenjanin - Sloven Ruma 2:2
SERBIA: Srpska Liga - East
22:00Djerdap - Buducnost Popovac 4:322:00Dunav Prahovo - Paracin 2:1
22:00Jedinstvo Krusevac - Mesevo 3:1
22:00Radnicki Svilajnac - Trayal Krusevac 0:5
22:00Sindjelic - Pcinja 5:1
SERBIA: Srpska Liga - West
21:30Buducnost Krusik - Omladinac Zablace 2:021:30FAP - Takovo 2:0
21:30Josanica - Borac 1926 0:0
21:30Mladi Radnik - Sloga Petrovac 1:1
21:30Real Podunavci - Tutin 6:0
21:30Sloga Pozega - Mihajlovac 5:0
21:30Zlatibor Cajetina - Vrelo Sport 2:0
SIERRA LEONE: Premier League
23:15HoãnPorts Authority - Wilberforce Strikers -:-23:15HoãnBhantal - Bo Rangers -:-
23:15HoãnEast End Lions - Real Republicans -:-
23:15HoãnFreetown City - Kholifa Stars -:-
23:15HoãnKahunla - Lamboi -:-
23:15Kholifa Stars - Bhantal 0:1
23:15Lamboi - SLIFA 1:0
23:15HoãnLuawa - Mighty Blackpool -:-
23:15Wilberforce Strikers - Wusum Stars 2:0
23:15HoãnWusum Stars - Bai Bureh Warriors -:-
00:00Bo Rangers - Ports Authority 2:1
SINGAPORE: Premier League
17:00Young Lions - DPMM 1:2SÍP: Cyta Championship - Nhóm Championship
23:00Anorthosis - Aris 0:423:00APOEL - AEK Larnaca 1:1
23:00Paphos - Omonia 1:1
SÍP: Cyta Championship - Nhóm Rớt hạng
23:00AEL Limassol - Karmiotissa 4:3SLOVAKIA: Nike liga - Nhóm Championship
20:30Podbrezova - Slovan Bratislava 2:122:30Ruzomberok - Zilina 1:1
SLOVAKIA: Nike liga - Nhóm Rớt hạng
23:00Michalovce - Z. Moravce-Vrable 3:023:00Skalica - Kosice 1:0
23:00Trencin - Banska Bystrica 2:0
SLOVAKIA: 3. Liga - East
22:00Lipany - 1.FK Svidnik 9:122:00Lubovna - Kalinovo 2:0
22:00Vranov - Slavia TU Kosice 1:2
SLOVAKIA: 3. Liga - West
22:00Castkovce - AFC Nove Mesto 2:622:00Galanta - MSK Martin 4:1
22:00Lehota p. V. - Sala 5:2
22:00Malacky - Velke Ludince 1:1
22:00Zvolen - Raca 3:1
SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava
19:00NSK 1922 Bratislava - I. Bratislava 1:222:00Rohoznik - Domino 2:1
22:00Vrakuna Bratislava - Pezinok 0:5
SLOVAKIA: 4. liga - Central
22:00SK Javornik Makov - Cadca 1:722:00Slavia Staskov - K. Nove Mesto 0:1
SLOVAKIA: 4. liga - East
15:30Rudnany - Velky Saris 2:1SLOVAKIA: 4. liga - West
21:30Hurbanovo - Crystal 0:2SLOVAKIA: 1. Liga Nữ - Nhóm Championship
16:00Ruzomberok Nữ - Trnava Nữ 5:216:00Slovan Bratislava Nữ - B. Bystrica Nữ 1:1
SLOVAKIA: 1. Liga Nữ - Nhóm Rớt hạng
20:00Presov Nữ - GFC Nữ 5:021:00Zilina Nữ - Petrzalka Nữ 3:0
SLOVENIA: Prva liga
20:00Rogaska - Aluminij 1:422:30Domzale - Radomlje 1:1
SLOVENIA: 2. SNL
23:00NK Krka - Bilje 1:022:30Fuzinar - Tabor Sezana 1:2
22:30Jadran Dekani - Nafta 2:0
22:30NK Bistrica - Grosuplje 4:1
SLOVENIA: 3. SNL - East
22:00Drava - Brezice 3:022:00Dravograd - Krsko 1:6
22:00Ljutomer - Hajdina 1:4
22:00Race - Dobrovce 1:0
22:00Zavrc - NK Smartno 1:4
23:00Korotan - Sampion Celje 2:0
SLOVENIA: 3. SNL - West
23:00Dob - Skofja Loka 2:122:30Kocevje - Slovan Ljubljana 2:3
22:30Ljubljana Svoboda - Brda 7:0
22:30NK Adria - Sobec Lesce 3:0
22:30Ziri - Izola 4:1
SLOVENIA: 1. SZNL Nữ - Nhóm Championship
20:00ZNK Ljubljana Nữ - Radomlje Nữ 1:1SOMALIA: Giải quốc gia
19:30Kigs - Midnimo 4:1SURINAME: SML
06:00SV Transvaal - Robinhood 2:2SYRIA: Syria Cup
00:00Tishreen - Foutoua 2:1TAJIKISTAN: Super Cup
19:00Istiqlol Dushanbe - Ravshan 2:1TANZANIA: Ligi Kuu Bara
00:15Dodoma Jiji - Tanzania Prisons 0:0TÂY BAN NHA: La Liga 2
01:30Burgos CF - Eldense 1:219:00Racing Santander - Mirandes 1:0
21:15Ferrol - Alcorcon 2:1
21:15Gijon - Andorra 5:2
23:30Valladolid - Espanyol 0:0
TÂY BAN NHA: Primera RFEF - Group 1
21:00Tarazona - Sabadell 3:122:00Lugo - Cornella 3:1
23:00Gimnastic - SD Logrones 2:1
00:00Celta Vigo B - Rayo Majadahonda 3:0
TÂY BAN NHA: Primera RFEF - Group 2
00:00Merida AD - CF Intercity 3:000:00Recreativo Huelva - Algeciras 3:0
TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Play Offs Thăng hạng
23:00Guijuelo - UD Logrones 0:0TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 1
22:00Arzua - Silva SD 1:022:30Atletico Arteixo - Bergantinos 0:2
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 2
21:15Tuilla - Barcia 2:2TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 3
22:00UD Samano - Escobedo 1:123:00Atletico Albericia - Torina 0:0
23:00Bezana - CD Colindres 1:0
23:00Castro - Siete Villas 3:1
23:00Guarnizo - Solares 4:2
23:00Laredo - Revilla 1:2
23:00Naval Reinosa - Atletico Mineros 1:1
23:00UC Cartes - Tropezon 1:1
23:00Velarde - Vimenor 0:3
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 4
22:00Leioa - San Ignacio 3:323:00Alaves C - Portugalete 1:1
23:00Basconia - Anaitasuna FT 3:2
23:00CD Vitoria - Pasaia 2:2
23:00Durango - Touring KE 2:3
23:00Lagun Onak - Padura 2:1
23:00SD Deusto - Beasain 1:0
23:00Urduliz - Aurrera Ondarroa 1:3
23:30Anorga - Derio 2:3
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 5
21:00Rapitenca - FC L'escala 1:222:30Mollerussa - Peralada 1:1
23:00Castelldefels - Grama 1:2
23:00CF Badalona - San Cristobal CP 4:2
23:00Olot - Montanesa 3:0
23:00Prat - Vilafranca 3:0
23:00Reus FCR - Girona B 0:0
23:00Vilassar de Mar - UE Tona 2:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 6
00:15Soneja - Ilicitano 2:217:00Villarreal C - Torrellano 1:0
21:00Patacona - Burriana 1:2
00:15Castellonense - Atzeneta 1:4
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 8
20:40Ponferradina B - Almazan 1:321:00Colegios Diocesanos - Leonesa B 0:2
22:00La Virgen - Villaralbo 1:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 9
00:30Rincon - Motril 1:0TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 11
17:00Ibiza Islas Pitiusas - Mercadal 3:022:30Alcudia - Collerense 5:1
22:30Llosetense - Arenal 3:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 12
03:00Villa Santa Brigida - Tamaraceite 3:322:45La Cuadra - Santa Ursula 2:1
23:00Arucas - CD Marino 2:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 13
01:00CD Algar - Plus Ultra 4:315:00Real Murcia B - Deportiva Minera 2:4
23:30Balsicas Atletico - Racing Murcia 2:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 14
01:00Pueblonuevo - Don Alvaro 2:2TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 15
21:30Lerines - Beti Onak 1:123:00Beti Kozkor - Alesves 2:1
23:00Bidezarra - Subiza 2:0
23:00CD Ardoi - Txantrea 0:1
23:00CD Cantolagua - Oberena 5:1
23:00Cirbonero - Burlades 0:1
23:00Cortes - Pamplona 1:0
23:00Lagunak - Huarte 2:0
23:00Pena - Ezcabarte 3:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 17
23:00Utrillas - Carinena 1:123:45Atletico Monzon - Binefar 2:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 18
01:00Tarancon - Albacete B 2:2TÂY BAN NHA: Liga F Nữ
23:30Villarreal Nữ - Eibar Nữ 1:101:30Barcelona Nữ - Athletic Bilbao Nữ 7:0
17:00Granada CF Nữ - Betis Nữ 2:3
23:00Las Planas Nữ - Levante Nữ 1:1
THÁI LAN: Thái League 1
18:00Ratchaburi - Muang Thong Utd 1:218:30Chiangrai Utd - Nakhon Pathom 0:0
20:00Sukhothai - Police Tero 2:0
THÁI LAN: Thai League 2 - Thăng hạng - Play Offs
18:00Chiangmai FC - Nakhon Si 2:2THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế
17:00Bồ Đào Nha U16 - Thụy Sĩ U16 3:123:00Ireland U16 - Áo U16 1:1
THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig
20:00Adanaspor AS - Bandirmaspor 1:020:00Boluspor - Corum 2:1
20:00Erzurumspor - Eyupspor 0:4
20:00Goztepe - Bodrumspor 1:1
20:00Kocaelispor - Sakaryaspor 0:2
20:00Sanliurfaspor - Manisa FK 2:0
20:00Tuzlaspor - Genclerbirligi 1:1
THỤY ĐIỂN: Allsvenskan
20:00AIK - Sirius 1:320:00Halmstad - Mjallby 1:3
22:30GAIS - Vasteras SK 2:0
THỤY ĐIỂN: Superettan
00:00Oster - Oddevold 3:018:00Trelleborg - Utsikten 2:2
20:00Sundsvall - Landskrona 1:3
20:00Varberg - Orgryte 1:3
THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra
21:00Stockholm Internazionale - FBK Karlstad 3:022:00Nordic United - Taby 3:1
THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra
21:00Rosengard - Ljungskile 2:1THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norrland
17:00Taftea IK - Kiruna 6:018:00IFK Lulea - Gottne 1:3
18:00Skelleftea - Froso 0:0
19:00Boden - Ytterhogdal 1:3
21:00Algarna-Harnosand - Bergnasets 0:4
21:00Team TG - Lucksta 7:1
21:00Umea FC - IFK Ostersund 2:0
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland
18:00Stenungsunds - Lidkoping 0:019:00Grebbestad - Vanersborgs FK 3:0
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Svealand
00:30Kungsangen - Osteraker IFK 0:218:00Jarfalla - Farsta 3:1
18:00Viggbyholms - Skiljebo 3:0
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Götaland
00:00Hassleholms IF - IFK Karlshamn 4:100:00Nosaby - Balkan 1:2
00:30Karlskrona - IFK Hassleholm 2:0
18:00Hogaborgs - IFK Berga 0:2
18:00Lodde - Simrishamn 2:3
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand
00:30Nacka FC - Nykopings 1:418:00BK Ljungsbro - Sylvia 3:0
18:00Syrianska - Huddinge 1:0
21:00Haninge - Enskede 2:1
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland
00:00Landvetter - Jonsereds 5:100:00Ockero - Lindome 1:3
17:00Hittarp - Savedalen 2:3
18:00Tord - Bergdalens IK 1:1
19:00Astrio - Qviding 3:1
THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Nữ
23:00Rosengard Nữ - Djurgarden Nữ 3:0THỤY ĐIỂN: Elitettan Nữ
19:00Bollstanas Nữ - Malmo FF Nữ 0:220:00Eskilstuna Utd Nữ - Lidkoping Nữ 1:0
20:00Jitex Nữ - Orebro Nữ 4:2
21:00Gamla Upsala Nữ - Alingsas Nữ 1:4
THỤY SĨ: Super League - Nhóm Rớt hạng
01:30Lausanne - Basel 0:001:30Luzern - Grasshoppers 1:1
THỤY SĨ: Challenge League
23:00Thun - Schaffhausen 3:023:00Xamax - Vaduz 1:1
THỤY SĨ: Promotion League
21:00Bavois - St. Gallen II 1:221:00Bruhl - Breitenrain 3:2
21:00Bulle - Paradiso 1:2
21:00Lugano II - Basel II 2:4
22:00Etoile-Carouge - Young Boys II 2:1
22:30Kriens - Biel 0:2
THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 1
20:00Meyrin - Sion II 2:120:00Portalban - Vevey 0:4
22:00Echallens - La Chaux-De-Fonds 3:3
22:00Grand-Saconnex - Pully 3:1
22:00Yverdon II - Sarraz-Ecleplens 4:0
22:30Chenois - Monthey 5:2
THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2
01:15Concordia - Dietikon 1:222:00Muttenz - Rotkreuz 3:0
23:00Courtetelle - Solothurn 0:3
23:00Emmenbrucke - Bassecourt 0:2
23:00Muri - Koniz 1:2
THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3
21:00Eschen - Uzwil 3:221:00Kreuzlingen - Linth 2:1
21:00Tuggen - Hongg 2:0
21:00Wettswil-Bonstetten - Balzers 2:0
21:00YF Juventus - Freienbach 2:2
22:00Mendrisio - Grasshopper II 1:2
22:00Taverne - Kosova 1:1
THỤY SĨ: Super League Nữ - Play Offs
23:00Basel Nữ - Zurich Nữ 1:2THỤY SĨ: Super League Nữ - Play Offs Phân hạng
21:00Aarau Nữ - Grasshopper Nữ 0:521:00Luzern Nữ - St. Gallen Nữ 0:6
THỤY SĨ: Super League Nữ - Tranh trụ hạng
22:30Thun Nữ - Sion Nữ 2:1TOGO: Championnat National
22:30Doumbe - Kakadl 3:022:30Entente II - Gbikinti Bassar 1:1
TRUNG QUỐC: Super League
18:00Tianjin Jinmen Tiger - Shanghai Shenhua 0:018:35Wuhan Three Towns - Shandong Taishan 1:2
19:00Beijing Guoan - Meizhou Hakka 3:2
TRUNG QUỐC: Jia League
14:30Jiangxi Lushan - Dalian Yingbo 0:318:30Nanjing City - Chongqing Tonglianglong 1:2
18:30Suzhou Dongwu - Guangxi Pingguo Haliao 2:2
TRUNG QUỐC: Yi League
14:00Dalian Kuncheng - Taian Tiankuang 0:014:30Xian Ronghai - Langfang Glory City 0:2
15:00Guangxi Hengchen - Shanghai Port B 1:1
16:00Guangdong GZ-Power - Jiangxi Dark Horse 1:0
17:00Haikou Mingcheng - Shenzhen Juniors 1:4
18:30Rizhao Yuqi - Shaanxi Union 0:1
TRUNG QUỐC: Super League Nữ
14:00Beijing Beikong Nữ - Yongchuan Chashan Nữ 1:014:00Guangdong Meizhou Nữ - Wuhan Jiangda Nữ 1:1
14:00Zhejiang Nữ - Shandong SL Nữ 0:1
TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Nhóm Championship
23:30CS Sfaxien - Stade Tunisien 0:023:30Monastir - Club Africain 4:0
TURKMENISTAN: Yokary Liga
19:00Altyn Asyr - Ahal 2:219:30Arkadag - FC Asgabat 7:1
19:30Merw - Energetik 1:0
19:30Sagadam - Kopetdag Asgabat 1:0
ÚC: NPL ACT
12:00Canberra Olympic - Canberra Croatia 1:412:15Yoogali - Tigers FC 0:4
14:45Monaro Panthers - Tuggeranong Utd 1:1
ÚC: NPL Northern NSW
11:30HoãnEdgeworth E. - Maitland -:-11:30Lambton J. - Adamstown Rosebud 7:0
13:00HoãnLake Macquarie - Newcastle Olympic -:-
ÚC: NPL NSW
14:00HoãnCentral Coast Mariners U23 - St George Saints -:-14:30NWS Spirit - Wollongong Wolves 1:0
16:00Hills Brumbies - APIA Leichhardt 1:2
16:00WS Wanderers U23 - Sydney Olympic 3:2
16:15St. George City - Sutherland Sharks 1:1
ÚC: NPL Queensland
14:00Gold Coast Knights - Redlands 4:114:00Peninsula - Moreton City Excelsior 0:0
15:15Wynnum Wolves - Queensland Lions 0:7
ÚC: NPL South Australian
12:30Adelaide Comets - Croydon 0:012:30Adelaide Croatia Raiders - Modbury Jets 2:3
12:30Campbelltown City - Para 2:2
14:30FK Beograd - Adelaide United U23 2:2
ÚC: NPL Tasmania
11:30Devonport - Glenorchy Knights 1:113:30Riverside Olympic - Clarence Zebras 1:2
13:45Kingborough Lions - Launceston United 5:0
13:45Launceston - South Hobart 1:2
ÚC: NPL Victoria
12:00Avondale FC - Port Melbourne Sharks 5:112:00Manningham United Blues - Altona Magic 4:5
12:00Moreland City - Dandenong Thunder 4:0
16:00Hume City - Oakleigh Cannons 0:2
ÚC: Capital Premier League
10:00West Canberra Wanderers - Canberra White Eagles 2:111:15Wagga City Wanderers - Brindabella 4:1
12:00Queanbeyan City - ANU 1:2
13:15Belconnen Utd. - Canberra Juventus 4:0
ÚC: NSW League One
12:00Bulls Academy - Mt Druitt Town 7:113:30Hakoah Sydney - Northern Tigers 2:1
15:00UNSW - Bonnyrigg White Eagles 1:3
16:00Bankstown City Lions - Blacktown Spartans 2:1
16:00Dulwich Hill - Canterbury Bankstown 0:2
16:00HoãnDunbar Rovers - Nepean -:-
16:00Macarthur Rams - Inter Lions 1:2
16:00HoãnSD Raiders - Rydalmere Lions -:-
ÚC: Queensland Premier League
15:00Brisbane Strikers - Caboolture 3:115:00Ipswich - Broadbeach Utd. 2:1
15:00Mitchelton - Southside Eagles 1:1
16:00Moreton City Excelsior U21 - Logan Lightning 1:5
ÚC: SA State League
12:30Cumberland Utd. - Adelaide Victory 2:012:30Western Strikers - Sturt Lions 2:0
13:30Salisbury Utd. - Playford Patriots 2:2
15:00West Adelaide - Adelaide Vipers 3:2
16:30Adelaide Cobras - Blue Eagles 2:3
ÚC: Tasmania Northern Championship
09:15Launceston U21 - Somerset 3:413:30Ulverstone - Launceston United U21 3:0
13:45Devonport U21 - Northern Rangers 2:9
15:45Riverside Olympic U21 - Burnie Utd. 5:2
ÚC: Tasmania Southern Championship
11:30Hobart City - Hobart Utd. 1:311:30University of Tasmania - South East Utd. 2:3
ÚC: Victoria Premier League
12:00Eastern Lions - Werribee City 1:112:00North Geelong - Melbourne City U21 0:3
16:00Kingston City - George Cross 2:3
UGANDA: Premier League
20:00BUL - Gadaffi 1:020:00Kitara - Busoga 3:2
20:00Maroons - Bright Stars 0:0
20:00NEC FC - Vipers 0:0
20:00UPDF - Villa 0:2
20:00URA SC - Kampala City 1:0
20:00Wakiso Giants - Mbarara City 2:0
UKRAINE: Premier League
17:00Vorskla Poltava - Minaj 2:319:30Obolon - Rukh Lviv 0:0
22:00Shakhtar Donetsk - Dyn. Kyiv 1:0
UKRAINE: Persha Liga - Nhóm Rớt hạng
16:30Metalist Kharkiv - Hirnyk-Sport 1:217:30Podillya Khmelnytskyi - Dinaz Vyshgorod 3:0
18:30Khust - FC Chernihiv 2:4
UKRAINE: Persha Liga - Nhóm Thăng hạng
17:00FSC Mariupol - Karpaty Lviv 1:218:00SC Poltava - Kudrivka-Nyva 2:3
UKRAINE: Druha Liga
16:45Trostyanets - Chaika 0:217:15Kudrivka - Druzhba Myrivka 0:3
18:30Nyva Vinnytsya - UCSA 1:3
UKRAINE: U19 League
16:00Kryvbas 2020 U19 - Zhytomyr U19 4:218:00Ch. Odesa U19 - Metalist 1925 U19 5:0
18:00Oleksandriya U19 - Dnipro-1 U19 0:0
UKRAINE: Championship Nữ - Nhóm Rớt hạng
16:00Dnipro-1 Nữ - EMC Podolie Nữ 1:120:00Panthers FC Uman Nữ - Veres-Rivne Nữ 6:1
URUGUAY: Primera Division - Apertura
06:00Nacional - Fenix 1:420:00CA Cerro - Danubio 2:0
22:30Miramar - River Plate 0:0
URUGUAY: Segunda Division
01:00Juventud - Rentistas 1:105:00Plaza Colonia - Atenas 1:0
20:00Albion - La Luz 1:0
UZBEKISTAN: Super League
21:00Metallurg Bekabad - Qizilqum 0:021:00Olympic - Pakhtakor 1:2
VIỆT NAM: Vô địch Quốc gia Nữ
16:00Thái Nguyên Nữ - Hồ Chí Minh Nữ 1:316:00Tp. Hồ Chí Minh 2 Nữ - Sơn La Nữ 2:1
WALES: Cymru Premier - Conference League - Play Offs
01:45Caernarfon - Cardiff Metropolitan 2:018:20Newtown - Penybont 0:5
Ý: Serie A
01:45Frosinone - Inter 0:523:00Napoli - Bologna 0:2
Ý: Serie B
01:30Ascoli - Pisa 2:101:30Bari - Brescia 2:0
01:30Catanzaro - Sampdoria 1:3
01:30Como - Cosenza 1:1
01:30Cremonese - Cittadella 3:0
01:30FeralpiSalo - Ternana 0:1
01:30Lecco - Modena 2:3
01:30Reggiana - Parma 1:1
01:30Spezia - Venezia 2:1
01:30Sudtirol - Palermo 0:1
Ý: Serie D - Winners stage
21:00Caldiero Terme - Union Clodiense 2:0Ý: Super Cup (Serie C)
23:00Juve Stabia - Mantova 1:4Ý: Primavera 1
16:00Cagliari U19 - Genoa U19 2:118:00Lazio U19 - Inter U19 4:3
20:00Atalanta U19 - Verona U19 1:2
20:00Sampdoria U19 - Empoli U19 1:2
Ý: Primavera 2
16:00Salernitana U19 - Cesena U19 1:516:00Ternana U19 - Bari U19 2:3
20:00Ascoli U19 - Spezia U19 1:0
20:00Benevento U19 - Cosenza U19 0:0
20:00Brescia U19 - Sudtirol U19 2:3
20:00Cremonese U19 - Cittadella U19 4:1
20:00Crotone U19 - Perugia U19 4:1
20:00Entella U19 - Pescara U19 2:2
20:00Padova U19 - Alessandria U19 1:0
20:00Palermo U19 - Monopoli U19 0:1
20:00Parma U19 - Reggiana U19 1:0
20:00Pisa U19 - Napoli U19 0:1
20:00Renate U19 - AlbinoLeffe U19 3:1
20:00Udinese U19 - Spal U19 2:0
20:00Venezia U19 - FeralpiSalo U19 4:2
20:00Vicenza U19 - Como U19 2:0
Ý: Serie B Nữ
20:00Ravenna Nữ - Lazio Nữ 0:2ZIMBABWE: Premier Soccer League
20:00Bulawayo Chiefs - Chicken Inn 0:020:00GreenFuel - ZPC Kariba 1:0
20:00Simba Bhora - Ngezi Platinum 2:1
20:00Yadah - CAPS Utd 0:1
Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »
m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật