TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Đã kết thúc

ALGERIA: Division 1

23:00Constantine - CR Belouizdad 0:0
23:00HoãnCR Belouizdad - Kabylie -:-
23:00Hussein Dey - USM Alger 2:1
23:45MC Alger - Paradou 4:0

ARGENTINA: Primera Nacional

00:00All Boys - Ind. Rivadavia 1:1
00:00Temperley - San Martin T. 0:1
01:00Deportivo Maipu - Almirante Brown 0:1
01:00Deportivo Moron - San Telmo 2:0
01:00Instituto - Guillermo Brown 1:1
01:30Club A. Guemes - Def. de Belgrano 2:2
01:30Ferro - Villa Dalmine 0:0
02:00Tigre - Atletico Atlanta 1:1

ARGENTINA: Primera C - Apertura

01:30Argentino de Merlo - Leandro N. Alem 3:0
01:30Atlas - Club Lujan 0:0
01:30Claypole - San Martin Burzaco 2:1
01:30Dock Sud - Excursionistas 1:0
01:30General Lamadrid - El Porvenir 1:0
01:30Ituzaingo - Berazategui 0:0
01:30Laferrere - Central Cordoba 0:0
01:30Real Pilar - Sportivo Italiano 4:4
01:30Victoriano A. - Deportivo Espanol 0:0

ARGENTINA: Primera D - Apertura

01:30Argentino de Rosario - Central Ballester 0:0
01:30Def. de Cambaceres - CSR Espanol 1:1
01:30Liniers - Deportivo Muniz 0:1
01:30Lugano - Deportivo Paraguayo 1:1

BẮC IRELAND: Premiership Nữ

01:45Derry City Nữ - Linfield Nữ 1:4
01:45Glentoran Nữ - Cliftonville Nữ 4:1
02:00Crusaders Nữ - Sion Swifts Nữ 2:1

BELARUS: Belarusian Cup

23:00Lida - Din. Minsk 0:3
23:30Partizan Salihorsk - Sputnik 2:3pen

BRAZIL: Serie B

02:00Londrina - Nautico 0:0
05:00HoãnBotafogo RJ - CSA -:-

BRAZIL: Serie D

02:00Sousa - Campinense 3:2

BURKINA FASO: Premier League

23:00AS Douanes - ASFA Yennega 3:2
23:00ASEC Koudougou - Sonabel Ouagadougou 0:1
23:00ASF Dioulasso - Kozaf 0:0
23:00AS Police - Leopard St.Camille 0:1
23:00Bobo-Dioulasso - Kadiogo 0:0
23:00Etoile Filante - Rahimo 0:0
23:00Salitas - Majestic 2:0
23:00USFA - Vitesse 0:1
23:00US Ouagadougou - Royal 0:1

CHÂU ÂU: Euro

23:00Slovakia - Tây Ban Nha 0:5
23:00Thụy Điển - Ba Lan 3:2
02:00Bồ Đào Nha - Pháp 2:2
02:00Đức - Hungary 2:2

CHILÊ: Chilean Cup

23:30Deportes Temuco - Union La Calera 0:0
23:30D. Puerto Montt - U. Espanola 0:2
02:30Deportes Colina - La Serena 1:2
02:30Melipilla - Nublense 0:1
02:30San Antonio Unido - Huachipato 0:0
04:30O'Higgins - Cobreloa 1:0

CỘNG HÒA DOMINICAN: LDF

03:00Atletico Pantoja - Atl. San Francisco 3:0
03:00Jarabacoa - Delfines Del Este 1:0
03:00Moca - Cibao 0:4
03:00San Cristobal - Vega Real 0:1
04:00Atlantico - Universidad O&M 0:1

ECUADOR: Serie B

03:00Atl. Porteno - EL Nacional 1:0
03:00Chacaritas - Guayaquil SC 2:3
03:00LDU Portoviejo - Santo Domingo 2:0

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

23:30Saburtalo Tbilisi - Loco. Tbilisi 1:2

ICELAND: Icelandic Cup

01:00Afturelding - Vestri 1:2
01:00IR Reykjavik - Vestmannaeyjar 3:0
01:00KFS - Olafsvik 4:2
01:00Stjarnan - KA Akureyri 1:2aet
02:15Akranes - Fram 3:0
02:15Augnablik - Fjolnir 1:4
02:15Hafnarfjordur - Njardvik 4:1
02:15Kopavogur - Grotta 2:1
03:00Keflavik - Breidablik 2:0aet

IRAQ: Super League

00:00Al Quwa Al Jawiya - Al Karkh 3:2

LITHUANIA: I Lyga

23:30Kauno Zalgiris 2 - Banga 2 1:2

LITHUANIA: Lithuanian Cup

00:00Neptunas - Babrungas 1:2pen

MỸ: NWSL Nữ

01:00Kansas City NWSL Nữ - Orlando Pride Nữ 1:3

NAM MỸ: Copa América

04:00Ecuador - Peru 2:2

NA UY: Nasjonal U19 CL

23:00HoãnBrann U19 - Asane U19 -:-
00:00HoãnLillestrom U19 - Kfum Oslo U19 -:-

PERU: Liga 2

23:00HoãnSanta Rosa - Juan Aurich -:-
00:00HoãnLlacuabamba - Pirata -:-

PERU: Copa Bicentenario

01:00Union Comercio - Sport Boys 1:0pen

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

23:00NJS - Atlantis 0:3
23:00PEPO - Kiffen 0:1

PHẦN LAN: Kakkonen Group B

23:00KaaPo - GrIFK 1:1

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

23:00Nga U17 - Bắc Macedonia U17 0:5

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00Borac Banja Luka (Bih) - Mura (Slo) 1:0
23:00CSKA Moscow (Rus) - Wiener Neustadt (Aut) 3:1
23:00FK Vozdovac (Srb) - Buducnost (Mne) 1:0
23:00Kapfenberg (Aut) - Leoben (Aut) 2:2
23:00L. Mikulas (Svk) - Pohronie (Svk) 1:0
23:00Metalac (Srb) - Decic (Mne) 1:0
23:00Motorlet Prague (Cze) - Zbuzany (Cze) 3:1
23:00Radnicki 1923 (Srb) - Novi Pazar (Srb) 1:0
23:00Schalke (Ger) - Wesel-Lackhausen (Ger) 8:0
23:00Vojvodina (Srb) - Slask Wroclaw (Pol) 1:0
23:00Znojmo (Cze) - Prerov (Cze) 3:2
23:30Meerbusch (Ger) - Dusseldorf (Ger) 0:11
23:30Radomlje (Slo) - Bravo (Slo) 2:2
23:30Tasmania Berlin (Ger) - Blau Weiss Berlin (Ger) 3:5
00:00Dessel (Bel) - Beerschot VA (Bel) 2:5
00:00Oudenaarde (Bel) - Waregem (Bel) 2:4
00:00Rijeka (Cro) - Domzale (Slo) 1:0
00:30Heist (Bel) - St. Gilloise (Bel) 1:3
01:30Clachnacuddin (Sco) - Inverness (Sco) 0:5
01:30East Fife (Sco) - TNS (Wal) 1:1
19:00HủyD. Zagreb (Cro) - Slovan Bratislava (Svk) -:-

THẾ GIỚI: FIFA Arab Cup - Vòng loại

00:00Liban - Djibouti 1:0

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

00:00Ljungskile - Tvaakers 2:3
00:30Torns - Assyriska IK 2:2

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norrland

00:00Storfors AIK - Team TG FF 0:2
00:30Froso IF - Gottne IF 2:1
00:30Stode - IFK Ostersund 3:2

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Svealand

00:30Jarfalla - Upsala 1:1
00:30Osteraker IFK - Karlbergs 2:3
00:45FC Arlanda - IFK Stocksund 1:1
01:00Enkopings SK - Stockholm Internazionale 2:2
01:00Kungsangens - Kvarnsvedens 0:3
01:15Lidingo IFK - Enskede 4:1

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland

00:00BK Astrio - Angelholms 3:2
00:00Frolunda - Savedalens 2:3
00:00Tord - Assyriska BK 3:1
00:00Torslanda - Dalstorps 3:2
01:00Eskilsminne - Hoganas 5:0

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Götaland

00:00Hassleholms IF - Prespa Birlik 0:0
00:00Olympic - Rosengard 1:1
00:15Balkan - Eslovs 0:3
01:00Kristianstads - IFK Karlshamn 0:1

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand

00:00Motala - Syrianska 0:0
00:30United Nordic - Nykopings 2:3
01:00Varmbols - Karlslunds 1:2

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland

00:30Karlstad II - Gauthiod 2:2
00:30Oddevold - Tidaholm IFK 7:0

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 1

01:00Olympique de Geneve - La Chaux-De-Fonds 1:2
01:15Bulle - Oberwallis Naters 2:0
01:30Martigny - Lausanne II 1:4
01:30Young Boys II - Chenois 5:0

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2

01:00Bassecourt - Delemont 1:1
01:00HủyGrasshopper II - Biel -:-
01:00Solothurn - Schotz 2:1

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3

00:30Paradiso - Gossau 1:1
01:00Balzers - Eschen 2:2
01:00HủyDietikon - Linth -:-
01:00Red Star Zurich - Kosova 1:2

TOGO: Championnat National - Play Offs

00:00ASC Kara - OTR 4:0

TRUNG QUỐC: Super League - Giai đoạn 1

17:00HoãnBeijing Guoan - Tianjin Jinmen Tiger -:-
19:00HoãnShanghai Shenhua - Dalian Pro -:-

URUGUAY: Primera Division - Apertura

23:00Villa Espanola - Rentistas 0:1
01:45Montevideo City - Penarol 0:1

Ý: Primavera 1 - Play Offs

00:00Juventus U19 - Empoli U19 1:2

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật