TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu

CHÂU ÂU: Champions League - Vòng loại

00:00Malmo FF (Swe) - Rangers (Sco) -:-
00:00Sparta Prague (Cze) - Monaco (Fra) -:-

CHÂU ÂU: Europa League - Vòng loại

00:00Neftci Baku (Aze) - HJK (Fin) -:-

THẾ GIỚI: Thế vận hội Olympic - Play Offs

15:00Mexico Olympic - Brazil Olympic -:-
18:00Nhật Bản Olympic - Tây Ban Nha Olympic -:-

ÁO: 2. Liga

23:30St. Polten - SK Rapid Vienna (Nghiệp dư) -:-

ÁO: Regionalliga West - Salzburg

00:00Johann - Bischofshofen 4:1
00:00Grodig - SAK 1914 -:-

ARGENTINA: Liga Profesional

Giải laoArgentinos Jrs - Central Cordoba 0:1
Giải laoPatronato - Newells Old Boys 0:0
05:00Estudiantes L.P. - Arsenal Sarandi -:-
05:00Rosario Central - Aldosivi -:-
07:15Atl. Tucuman - Velez Sarsfield -:-

ARGENTINA: Primera Nacional

01:00Santamarina - Instituto 0:0
01:10Nueva Chicago - Atletico Atlanta 1:0

ARGENTINA: Primera B - Clausura

01:00Justo Jose de Urquiza - Defensores Unidos 4:1

ARGENTINA: Primera C - Clausura

01:00Dock Sud - Laferrere 0:2
01:00Excursionistas - Atlas 1:1

ARGENTINA: Primera D - Apertura

01:00CSR Espanol - Sportivo Barracas 1:0

BA LAN: Ekstraklasa

23:00Lechia Gdansk - Wisla Plock 1:0

BA LAN: Division 2

23:00Suwalki - Chojniczanka 0:4

BANGLADESH: Premier League

17:00Baridhara - Abahani Chittagong -:-
17:00Brothers U. - Rahmatgonj MFS -:-

BELARUS: Vysshaya Liga

00:50FC Gomel - BATE 2:2
00:50Vitebsk - Zhodino 0:1

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

01:00Velez Mostar - Prijedor 0:2

BRAZIL: Serie C - Giai đoạn 1

06:00Parana - Ypiranga FC -:-

BRAZIL: Campeonato Amapaense

06:00Sao Paulo AP - Trem -:-

BRAZIL: Brasileiro U20

01:00Athletico-PR U20 - Atletico-MG U20 4:3

BULGARIA: Parva Liga

01:00Pirin Blagoevgrad - Beroe 2:3

BULGARIA: Vtora liga

22:00Minyor Pernik - Septemvri Simitli -:-
22:30Neftochimic Burgas - Maritsa Plovdiv -:-

CANADA: Canadian Premier League

01:00HFX Wanderers - Atl. Ottawa 2:1

CHÂU PHI: CECAFA Clubs Cup

01:00Kampala City - Azam 0:2

CHILÊ: Primera Division

01:30La Serena - Antofagasta 1:1
05:00Nublense - O'Higgins -:-
07:30Curico Unido - S. Wanderers -:-

CHILÊ: Primera B

23:00Magallanes - Copiapo 3:0

CHILÊ: Segunda Division

79'Rodelindo - Colchagua 1:1

COLOMBIA: Primera A - Clausura

08:00Dep. Pasto - Pereira -:-

COLOMBIA: Primera B - Clausura

77'Fortaleza - Boca Juniors 3:0
04:00Orsomarso - Llaneros -:-
06:00Chico - Cartagena -:-

COLOMBIA: Liga Nữ

38'America de Cali Nữ - Real Santander Nữ 2:0

CỘNG HÒA SÉC: U19 League

16:00Hradec Kralove U19 - Mlada Boleslav U19 -:-
16:00Slavia Prague U19 - Pribram U19 -:-

ĐAN MẠCH: Superliga

00:00Sonderjyske - Nordsjaelland 0:2

ĐAN MẠCH: Landspokal Cup

23:00Avarta - FA 2000 -:-
23:00Brabrand - Hobro -:-
23:00Dalum IF - Kolding IF -:-
23:00Dianalund - Roskilde KFUM's -:-
23:00FIUK Odense - Lojt -:-
23:00Fuglebakken - Skive IK -:-
23:00Hellerup - B.93 -:-
23:00Holstebro - Lyseng -:-
23:00Marienlyst - Sydvest -:-
23:00Naesby - Fredericia -:-
23:00Saedding/Guldager - Horsens -:-
23:00Skovshoved - Hillerod -:-
23:00Tarup-Paarup - Slagelse -:-
23:00Vordingborg - Ishoj IF -:-
23:30Aabyhoj - Jammerbugt -:-
23:30Aalborg Freja - Give Fremad -:-
23:30Horsholm-Usserod - Vanlose -:-
23:30Hviding IF - B 1913 -:-
23:30LUIF - BK Frem -:-
23:30Norresundby - Aarhus Fremad -:-
23:30SfB-Oure - Middelfart -:-
23:30Soften GF - Thisted FC -:-
00:00BSF - Roskilde -:-
00:00Holbaek - Naestved -:-
00:00Nakskov - Herlev -:-

ĐẢO FAROE: Premier League

01:00Streymur - Klaksvik 0:4
01:00Vikingur - B36 Torshavn 1:0

ĐỨC: 3. Liga

00:00Wurzburger Kickers - Verl 0:1

ĐỨC: Regionalliga Nordost

00:00Energie Cottbus - Rathenow 1:0

ĐỨC: Regionalliga Bayern

23:00Nurnberg II - SpVgg Bayreuth -:-
23:30Aubstadt - Aschaffenburg -:-
23:30Eichstatt - Pipinsried -:-
23:30Furth II - Buchbach -:-
00:00Augsburg II - Rosenheim -:-
00:00Burghausen - Schweinfurt -:-
00:00Eltersdorf - Schalding -:-
00:00Heimstetten - Unterhaching -:-
00:00Illertissen - Rain/Lech -:-
00:30Memmingen - Bayern II -:-

ĐỨC: Oberliga Bayern Nord

23:30Neumarkt - Abtswind -:-
00:00ATSV - 1. SC Feucht -:-
00:30DJK Bamberg - Seligenporten -:-

ĐỨC: Oberliga Bayern Süd

23:30Ismaning - Garching -:-

ECUADOR: Liga Pro - Giai đoạn 2

07:00LDU Quito - Olmedo -:-

ESTONIA: Esiliiga

23:00Flora U21 - Nomme Utd 2:2
23:00Levadia U21 - Paide Linnameeskond U21 2:3
23:00Maardu - Tallinna Kalev 1:2
23:00Tammeka U21 - Parnu 1:3

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

01:00Pecsi MFC - Haladas 0:1

ICELAND: Pepsideild

67'Breidablik - Vikingur Reykjavik 4:0

ISRAEL: Toto Cup

00:00Sakhnin - Hapoel Haifa -:-
00:30Kiryat Shmona - Nof Hagalil -:-

JAMAICA: Premier League

23:00Molynes - Arnett Gardens 1:1
03:30HủyUWI - Mount Pleasant -:-

KENYA: Premier League

17:00Posta Rangers - Vihiga United -:-
19:15Nairobi City - Leopards -:-
19:15Wazito - Bidco United -:-

KYRGYZSTAN: Premier Liga

19:30Abdish-Ata - Ilbirs -:-
19:30Alay Osh - Neftchi Kochkor-Ata -:-
19:30Alga - Kaganat -:-
19:30Kara Balta - Dordoi Bishkek -:-

LITHUANIA: A Lyga

23:00Kauno Zalgiris - Suduva 3:3

LITHUANIA: I Lyga

21:00Riteriai 2 - Zalgiris 2 -:-
22:00FK Minija - BFA Vilnius -:-
22:00Suduva 2 - Babrungas -:-
00:00Kauno Zalgiris 2 - Atmosfera -:-

MALAYSIA: Super League

20:00Melaka United - Johor DT -:-
20:00Perak - Penang -:-
20:00Selangor - UiTM -:-

MALAYSIA: Premier League

20:00Terengganu 2 - Sarawak Utd. -:-

MEXICO: Liga MX - Apertura

09:00Atl. San Luis - Queretaro -:-

MEXICO: Liga MX Nữ - Apertura

05:00U.N.A.M.- Pumas Nữ - Monterrey Nữ -:-
07:00Guadalajara Chivas Nữ - Club Leon Nữ -:-
07:00U.A.N.L.- Tigres Nữ - Necaxa Nữ -:-
09:00Juarez Nữ - Atlas Nữ -:-
09:00Santos Laguna Nữ - Club Tijuana Nữ -:-

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

84'Zeta - Sutjeska 0:4

NA UY: Division 2 - Group 1

23:00Floro - Valerenga 2 -:-

NA UY: Junior U19

20:00Brann U19 - Haugesund U19 -:-
21:00Bryne U19 - Asane U19 -:-

NA UY: Norway Cup Nữ

20:30Traeff Nữ - Kil/Hemne Nữ -:-

NGA: Premier League

00:00Akhmat Grozny - Sochi 1:2

NHẬT BẢN: J1 League

17:00Vegalta Sendai - Gamba Osaka -:-

PARAGUAY: Division Intermedia

06:00Dep. Capiata - Ameliano -:-

PERU: Liga 1 - Clausura

05:00Ayacucho - U. San Martin -:-
07:30Cienciano - Dep. Municipal -:-

PHẦN LAN: Ykkonen

22:30JIPPO - TPS -:-
22:30Mikkelin - VPS -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

22:30MyPa - Atlantis -:-

PHẦN LAN: Kansallinen Liiga Nữ

22:30PK-35 Helsinki Nữ - Honka Nữ -:-
23:00Jypk Nữ - Ilves Nữ -:-
23:00PK-35 Vantaa Nữ - HJK Nữ -:-

PHÁP: Ligue 2

01:45Auxerre - Grenoble 3:0

ROMANIA: Liga 1

01:30Din. Bucuresti - Academica Clinceni 3:1

ROMANIA: Liga 2

22:00U. Cluj - ASU Poli Timisoara -:-

SCOTLAND: Championship

01:45Kilmarnock - Ayr 2:0

SERBIA: Super Liga

00:00TSC Backa Topola - Kolubara 4:0

SLOVAKIA: Slovak Cup

22:30Raca - D. Luzna -:-
22:30Solcany - Tovarniky -:-

SUDAN: Premier League

00:00Al-Hilal Omdurman - Al-Hilal 2:0
00:00Al Wadi - Al Shorta -:-
00:00Hay al-Arab - Hilal El Obied -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00Jarun (Cro) - Zagorec K. (Cro) 2:1
00:00Granada CF (Esp) - Linense (Esp) 3:0
00:00Koln II (Ger) - Hurth (Ger) 3:0
06:00SC Sao Paulo (Bra) - SC Rio Grande (Bra) -:-
20:00Twente (Ned) - Venezia (Ita) -:-
21:00Antalyaspor (Tur) - Altay (Tur) -:-
23:00Basaksehir (Tur) - Hatayspor (Tur) -:-
23:00Celta Vigo (Esp) - Gil Vicente (Por) -:-
23:30SV Wildon (Aut) - Sturm Graz (Nghiệp dư) (Aut) -:-
00:00Croatia Berlin (Ger) - Brandenburger (Ger) -:-
00:00Elche (Esp) - Cartagena (Esp) -:-
00:00Fortuna Biesdorf (Ger) - Schoneiche (Ger) -:-
00:00Jove (Esp) - Yeclano (Esp) -:-
00:00Manchester City (Eng) - Blackpool (Eng) -:-
00:00TB Jahn Zeiskam (Ger) - Walldorf (Ger) -:-
00:00Zeilsheim (Ger) - FSV Frankfurt (Ger) -:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

00:00AIK - Halmstad 1:0
00:00Goteborg - Norrkoping 1:2
00:00Sirius - Orebro 1:2

THỤY ĐIỂN: Superettan

00:00Jonkopings - Varnamo 0:3
00:00Sundsvall - Brage 3:3
00:00Akropolis - Osters -:-
00:00Orgryte - GAIS -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland

00:00Grebbestads - Angered -:-

TRUNG QUỐC: Super League - Giai đoạn 1

15:30Shanghai Shenhua - Hebei -:-
17:30Changchun Yatai - Shanghai Port -:-
19:30Beijing Guoan - Wuhan FC -:-
19:30Tianjin Jinmen Tiger - Dalian Pro -:-

TRUNG QUỐC: FA Cup

14:30Hebei Kungfu - Xian Wolves -:-
14:30Shaanxi Warriors - Kunming Zheng He Shipman -:-
14:30Sichuan Minzu - Shanghai Jiading Huilong -:-

UKRAINE: Premier League

23:30Inhulets - FK Zorya Luhansk 1:5

URUGUAY: Primera Division - Apertura

01:00Villa Espanola - Cerrito 1:1

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật