Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu
ALBANIA: Super League
21:00Egnatia - Kukesi -:-ẤN ĐỘ: I-League 2
17:30Kenkre - Bengaluru Utd -:-17:30SC Bengaluru - United SC -:-
ANGOLA: Girabola
21:00CD Lunda Sul - Bravos do Maquis -:-ANH: Championship
19:30Bristol City - Leicester -:-20:00Millwall - West Brom -:-
22:00Cardiff - Sunderland -:-
22:00Huddersfield - Coventry -:-
22:00Hull - Stoke -:-
22:00Norwich - Plymouth -:-
22:00Preston - Rotherham -:-
22:00QPR - Birmingham -:-
22:00Sheffield Wed - Swansea -:-
22:00Southampton - Middlesbrough -:-
00:30Blackburn - Ipswich -:-
ANH: League One
22:00Barnsley - Cambridge Utd -:-22:00Derby - Blackpool -:-
22:00Exeter - Charlton -:-
22:00Fleetwood - Cheltenham -:-
22:00Lincoln - Leyton Orient -:-
22:00Peterborough - Carlisle -:-
22:00Port Vale - Bristol Rovers -:-
22:00Reading - Northampton -:-
22:00Shrewsbury - Oxford Utd -:-
22:00Stevenage - Bolton -:-
22:00Wigan - Burton -:-
22:00Wycombe - Portsmouth -:-
ANH: League Two
22:00Accrington - Morecambe -:-22:00AFC Wimbledon - Harrogate -:-
22:00Barrow - Grimsby -:-
22:00Bradford City - Tranmere -:-
22:00Colchester - Newport -:-
22:00Crawley - Doncaster -:-
22:00Forest Green - Stockport County -:-
22:00Gillingham - Crewe -:-
22:00MK Dons - Walsall -:-
22:00Salford - Sutton -:-
22:00Swindon - Notts Co -:-
22:00Wrexham - Mansfield -:-
ANH: National League
22:00Boreham Wood - Dag & Red -:-22:00Dorking - Bromley -:-
22:00Ebbsfleet - Southend -:-
22:00Gateshead - Rochdale -:-
22:00Hartlepool - FC Halifax -:-
22:00Kidderminster - Altrincham -:-
22:00Maidenhead - Aldershot -:-
22:00Oldham - AFC Fylde -:-
22:00Oxford City - Wealdstone -:-
22:00Solihull Moors - Barnet -:-
22:00Woking - Eastleigh -:-
22:00York City - Chesterfield -:-
ANH: National League North
20:00Gloucester - Brackley Town -:-22:00Alfreton - Rushall -:-
22:00Banbury - Hereford -:-
22:00Blyth - Curzon Ashton -:-
22:00Boston Utd - Peterborough Sports -:-
22:00Buxton - Chester -:-
22:00Darlington - Chorley -:-
22:00Farsley - Southport -:-
22:00Scarborough - Warrington -:-
22:00Scunthorpe - King’s Lynn -:-
22:00South Shields - Spennymoor -:-
22:00Tamworth - Bishop's Stortford -:-
ANH: National League South
22:00Bath - Weymouth -:-22:00Chelmsford - Dartford -:-
22:00Eastbourne Boro - Maidstone -:-
22:00HoãnFarnborough - Chippenham -:-
22:00Hampton & Richmond - Tonbridge -:-
22:00Havant & W - Worthing -:-
22:00Hemel Hempstead - Aveley -:-
22:00St. Albans - Braintree -:-
22:00Welling - Dover -:-
22:00Weston-super-Mare - Taunton -:-
22:00Yeovil - Torquay -:-
00:00Truro - Slough -:-
ANH: NPL Premier Division
22:00Ashton Utd - Whitby -:-ANH: Southern League Central Division
22:00AFC Telford - Redditch -:-22:00Hitchin - Needham Market -:-
ANH: Southern League South Division
03:00Walton & Hersham - Harrow 4:422:00Basingstoke - Gosport -:-
22:00Chesham - Hayes & Yeading -:-
22:00Hungerford - Bracknell -:-
22:00Poole - AFC Totton -:-
ANH: Isthmian League Premier Division
22:00Cray Wanderers - Chatham -:-22:00Folkestone - Lewes -:-
22:00Haringey - Hastings -:-
ANH: Premier League 2
19:00HoãnCrystal Palace U21 - Tottenham U21 -:-ANH: Professional Development League
20:00Burnley U21 - Crewe U21 -:-20:00Charlton U21 - Bournemouth U21 -:-
ANH: Premier League U18
18:00Middlesbrough U18 - Sunderland U18 -:-ÁO: 2. Liga
00:10Leoben - Kapfenberg -:-00:10St. Polten - Amstetten -:-
ÁO: Regionalliga West
00:00Motz/Silz - SC Imst -:-00:30Saalfelden - Wolfurt -:-
ÁO: Karnten
01:00ATSV Wolfsberger - SV Kraig 2:101:00Lendorf - Donau Klagenfurt 2:2
01:00Volkermarkt - SAK Klagenfurt 3:3
01:09KAC 1909 - Bleiburg 1:0
ÁO: Oberosterreich
01:30Weisskirchen - Ostermiething 1:100:00Perg - Edelweiss -:-
ÁO: Salzburg
00:00Grodig - UFC Siezenheim -:-00:00Seekirchen - TSU Bramberg -:-
ÁO: Steiermark
01:00Lebring - Hohenhaus Schladming 1:401:00Weinland Gamlitz - SV Wildon 2:3
ÁO: Tirol
01:00Kematen - Telfs 2:1Ả RẬP XÊ ÚT: Division 1
01:45Al Batin - Hajer 1:102:00Al Ain - Al Jandal 3:2
02:00Al Orubah - Jeddah 1:2
ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional
06:00Rosario Central - Barracas Central 1:207:00Instituto - Argentinos Jrs 1:2
ARGENTINA: Torneo Federal
07:30San Martin Mendoza - Juventud U.U. 0:0ARGENTINA: Primera C - Apertura
01:30Deportivo Muniz - Sportivo Barracas 2:1ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 1
01:00Huracan 2 - Central Cordoba 2 1:101:00Newells Old Boys 2 - Lanus 2 1:3
01:00Sarmiento Junin 2 - Talleres Cordoba 2 0:2
03:00Ind. Rivadavia 2 - River Plate 2 2:1
ARGENTINA: Primera A Nữ - Apertura
06:00Belgrano Nữ - Gimnasia L.P. Nữ 2:021:00San Lorenzo Nữ - Independiente Nữ -:-
ARMENIA: First League
18:00FC Gandzasar - Lernayin Artsakh -:-18:00Nikarm - Ararat Yerevan 2 -:-
AZERBAIJAN: Premier League
19:30Gabala - Neftci Baku -:-22:00Kapaz - Qarabag -:-
AZERBAIJAN: I Liqa
18:00Zaqatala - MOIK Baku -:-19:00Imisli FK - Shamakhi -:-
BA LAN: Division 2
23:00Wisla Pulawy - Olimpia Elblag 4:001:00GKS Jastrzebie - Kotwica Kolobrzeg 3:1
01:30S. Wola - Sandecja Nowy S. 2:1
BA LAN: III Liga - Group I
18:00Jagiellonia II - Skierniewice -:-BA LAN: III Liga - Group II
18:00Pogon Szczecin II - Blekitni Stargard -:-20:00Solec Kujawski - Swit Skolwin -:-
21:30Luzino - Notec Czarnkow -:-
BA LAN: III Liga - Group III
19:00Gornik Zabrze II - Kluczbork -:-22:00Warta Gorzow - Gwarek Tarnowskie Gory -:-
BA LAN: III Liga - Group IV
21:30Ostrowiec Swietokrzyski - Sokol Sieniawa -:-BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central
18:00Cracovia U19 - Arka Gdynia U19 -:-BANGLADESH: Premier League
Giải laoChittagong Abahani - Bangladesh Police 0:0Giải laoMohammedan - Fortis 2:0
Giải laoSheikh Jamal - Sheikh Russel 0:1
BELARUS: Vysshaya Liga
21:00Dnepr Mogilev - Arsenal Dzyarzhynsk -:-23:00Dynamo Brest - Smorgon -:-
BỈ: Pro League U21
01:30Beveren U21 - Eupen U21 1:1BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal
22:30Gil Vicente - Famalicao -:-BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2
18:00Os Belenenses - Feirense -:-21:00Pacos Ferreira - Oliveirense -:-
22:30Tondela - Vilaverdense -:-
BỒ ĐÀO NHA: Campeonato de Portugal - Bảng A
22:00CDC Montalegre - AD Limianos -:-BỒ ĐÀO NHA: Campeonato de Portugal - Bảng C
22:00Uniao de Coimbra - Alverca B -:-BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23 - Nhóm Rớt hạng
17:30Leixoes U23 - Academico Viseu U23 -:-BỒ ĐÀO NHA: Campeonato Nacional U19 - Nhóm Championship
18:00SC Farense U19 - Vitoria Guimaraes U19 -:-BOLIVIA: Division Profesional - Apertura
02:00GV San Jose - Always Ready 1:007:00Blooming - Aurora 1:0
BOSNIA & HERZEGOVINA: WWIN Liga BiH
20:00Igman K. - Sloga Doboj -:-22:00Tuzla City - FK Sarajevo -:-
BOTSWANA: Premier League
21:00Masitoaka - Orapa United -:-21:00Nico United - Jwaneng Galaxy -:-
21:00Tafic FC - Holy Ghost -:-
BRAZIL: Amapaense
06:00Sao Paulo AP - Trem 1:3BRAZIL: Amazonense - Giai đoạn 2
02:45Manaus - Operario Esporte Clube 4:0BRAZIL: Mineiro - Hạng 5-8
06:30Athletic Club - Pouso Alegre 3:0BRAZIL: Paraense - Play Offs
06:00Tuna Luso - Remo 1:2BRAZIL: Paulista - Play Offs
07:35Palmeiras - Novorizontino 1:0BRAZIL: Potiguar - Giai đoạn 2
01:00Globo - Baraunas 0:4BRAZIL: Goiano U20
01:30Trindade U20 - Goias U20 0:2BRAZIL: Brasileiro Nữ
01:00Botafogo RJ Nữ - Real Brasilia Nữ 0:001:00Gremio Nữ - Palmeiras Nữ 1:2
BULGARIA: Parva Liga
19:00Pirin Blagoevgrad - Etar -:-21:30Arda - Krumovgrad -:-
00:00Levski Sofia - Slavia Sofia -:-
CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: UAE League
01:00Al Nasr - Hatta 1:001:00Emirates Club - Bani Yas 1:2
CAMEROON: Elite One - Nhóm Championship
23:00Yong Sports Academy - Dynamo Douala 3:2CAMEROON: Elite One - Nhóm Rớt hạng
23:15UMS de Loum - APEJES Academy 0:0CAMEROON: Elite Two - Nhóm Championship
23:00Feutcheu - Bafoussam 0:019:30Dragon de Yaounde - Eding Sport -:-
21:30Tonnerre - Aigle Moungo -:-
CHAD: Premiere Division - LPFN
21:45Foullah Edifice - Aiglons -:-CHÂU ÂU: Champions League Nữ - Play Offs
00:45Barcelona Nữ - Brann Nữ 3:103:00PSG Nữ - Hacken Nữ 3:0
CHILÊ: Primera Division
04:00A. Italiano - Coquimbo 0:106:30O'Higgins - Deportes Iquique 0:3
CHILÊ: Segunda Division
05:00Arturo Fernandez Vial - Trasandino 4:0CỘNG HÒA CONGO: Ligue 1
21:00CARA Brazzaville - Cheminots -:-21:00Leopard - AS BNG -:-
21:00V. Club Mokanda - Kondzo -:-
00:00Juk - Nathalys -:-
CỘNG HÒA SÉC: FNL
00:00Brno - Sparta Prague B -:-00:00Jihlava - Dukla Prague -:-
00:00Opava - Kromeriz -:-
00:00Pribram - Vlasim -:-
CỘNG HÒA SÉC: CFL - Bảng A
Giải laoAdmira Prague - Vltavin 0:143'Ceske Budejovice B - Kraluv Dvur 2:1
21:00Hostoun - Povltavska FA -:-
22:30Domazlice - Plzen B -:-
00:00Pisek - Dukla Prague B -:-
CỘNG HÒA SÉC: CFL - Group B
43'Kolin - Jablonec B 0:021:00Banik Most-Sous - Mlada Boleslav B -:-
22:00Velvary - Teplice B -:-
22:30Zivanice - Hradec Kralove B -:-
00:00Usti nad Labem - Chlumec nad Cidlinou -:-
CỘNG HÒA SÉC: MSFL
21:00Blansko - Start Brno -:-21:00Hodonin - Zlinsko -:-
21:00Uhersky Brod - Zlin B -:-
21:30FK Frydek-Mistek - Karvina B -:-
23:00SK Hranice - Bohunice -:-
CỘNG HÒA SÉC: Division A
20:00Marianske Lazne - Cesky Krumlov -:-22:30Klatovy - Petrin Plzen -:-
CỘNG HÒA SÉC: Division B
57'Olympie Brezova - Hrebec 2:2Chờ
cập nhậtBrandys n. Labem - Louny 0:0
Giải laoMeteor Prague - Slany 0:1
Giải laoNeratovice - Chomutov 1:0
Giải laoUjezd Prague - Steti 0:1
20:00Cesky Brod - Ostrov -:-
CỘNG HÒA SÉC: Division C
43'Dobrovice - Caslav 1:043'Spoje Prague - Velke Hamry 0:0
22:00Hlinsko - Turnov -:-
CỘNG HÒA SÉC: Division D
13'Zdirec n. D. - Velka Bites 0:121:00Lanzhot - Zdar na Sazavou -:-
21:00Lisen B - Velke Mezirici -:-
21:00Slavoj Polna - Pelhrimov -:-
CỘNG HÒA SÉC: Division E
43'Slavicin - Batov 1:121:00Holesov - Vsetin -:-
21:00Prerov - Novy Jicin -:-
21:00Skastice - HFK Olomouc -:-
CỘNG HÒA SÉC: Division F
Giải laoVratimov - Havirov 1:120:00Bridlicna - Valasske Mezirici -:-
CỘNG HÒA SÉC: Jihocesky KP
Chờcập nhậtMirovice - Trebon 0:0
21:00Hluboka nad Vltavou - Trebetice -:-
21:00Olesnik - Malse Roudne -:-
CỘNG HÒA SÉC: Jihomoravsky KP
Giải laoKurim - SK Krumvir 1:043'Svratka Brno - Bystrc 0:0
13'Moravska Slavia - Rajecko 0:0
21:00Mutenice - Bosonohy -:-
21:30Boskovice - Letovice - Rajhradice -:-
21:30Kunstat - Ratiskovice -:-
21:30Sparta Brno - Lednice -:-
CỘNG HÒA SÉC: Moravskoslezsky KP
19:00Dolni Datyne - Kravare -:-19:00Koberice - Cesky Tesin -:-
21:00Orlova - Haj ve Slezsku -:-
CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP
Chờcập nhậtPetrin Plzen B - Sokol Lhota 0:0
17:30Kaznejov - Horni Briza -:-
21:00Plzen-Cernice - Rapid Plzen -:-
CỘNG HÒA SÉC: Prazsky prebor
Giải laoBranik - Dukla JM 0:2Giải laoPodoli Praha - CAFC 0:0
43'Tempo Prague - Predni Kopanina 1:1
43'Uhrineves - Kralovice 2:0
18:30Vysehrad - Kolovraty -:-
21:00Motorlet Prague B - Stresovice -:-
21:30Dolni Chabry - Zlicin -:-
21:30Zizkov B - Treboradice -:-
CỘNG HÒA SÉC: Stredocesky KP
Chờcập nhậtSK Doksy - Libis 0:0
20:00Porici n. S. - Dobris -:-
21:00Mnichovohradistsky SK - Tuchlovice -:-
CỘNG HÒA SÉC: Ustecky KP
01:00Usti nad Labem B - Banik Most - Sous B 2:1Giải laoModlany - Krupka 0:0
43'Litomericko - Vilemov 3:2
Chờ
cập nhậtSrbice - Nestemice 0:0
13'Zatec - Brna 0:0
19:00Probostov - Oldrichov -:-
20:00FK Jilove - Ledvice -:-
CỘNG HÒA SÉC: Zlinsky KP
21:00Napajedla - Kvasice -:-CỘNG HÒA SÉC: U19 League
52'Liberec U19 - Zlin U19 0:1CỘNG HÒA SÉC: 2. Liga Nữ
20:00Lisen Nữ - Teplice Nữ -:-CROATIA: HNL
21:50Istra 1961 - Lok. Zagreb -:-00:00Slaven Belupo - Osijek -:-
CROATIA: Prva NL
19:45Cibalia - Zrinski Osjecko -:-21:30Solin - Jarun -:-
CROATIA: Druga NL
21:30Bjelovar - Grobnican -:-21:30Dragovoljac - Dugo Selo -:-
21:30Kustosija - Jadran LP -:-
21:30Opatija - Zdralovi -:-
00:00Karlovac - Hrvace -:-
CROATIA: 1. HNL Nữ
19:00Hajduk Split Nữ - Dinamo Maksimir Nữ -:-DJIBOUTI: Division 1
01:00CDC Q7 - AS Arta -:-03:00Dikhil - ASAS -:-
ĐAN MẠCH: Landspokal Cup
22:30Nordsjaelland - Aarhus -:-ĐAN MẠCH: Elitedivisionen Nữ - Nhóm Championship
21:00Koge Nữ - KoldingQ Nữ -:-ĐAN MẠCH: Elitedivisionen Nữ - Tranh trụ hạng
20:00B93 Nữ - Aalborg Nữ -:-ĐỨC: Regionalliga North
01:30SC Weiche-08 - Drochtersen/Assel 2:201:30Spelle-Venhaus - Norderstedt 0:2
ĐỨC: Regionalliga Nordost
01:00Erfurt - Greifswald 1:101:00Luckenwalde - BFC Dynamo 2:0
19:00Hertha Berlin II - Lokomotive Leipzig -:-
ĐỨC: Regionalliga West
01:30Oberhausen - Duren 2:2ĐỨC: Regionalliga Sudwest
01:00FSV Frankfurt - TuS Koblenz 3:101:00Fulda-Lehnerz - Steinbach Haiger 2:3
01:00Walldorf - FC 08 Homburg 2:0
ĐỨC: Regionalliga Bayern
01:00Bayern II - Schweinfurt 2:0ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein
01:00Bordesholm - Eichede 0:3ĐỨC: Oberliga Hamburg
01:00Niendorfer TSV - Sasel 1:201:30Altona - Wandsbeker Concordia 6:1
01:30Halstenbek-Rellingen - Duneberg 7:0
01:30Harksheide - Turkiye Wilhelmsburg 2:2
01:30HEBC Hamburg - Paloma 2:0
01:30Rugenbergen - Suderelbe 2:4
01:30SC Victoria Hamburg - TSV Buchholz 08 0:1
02:00ETSV Hamburg - Tornesch 3:3
ĐỨC: Oberliga Bremen
01:30Aumund-Vegesack - Woltmershausen 5:119:00BTS Neustadt - Geestemunde -:-
ĐỨC: Oberliga Niedersachsen
23:00Delmenhorst - BSV Rehden 1:001:00Eintracht Celle - Emden 0:4
01:00Lupo-Martini Wolfsburg - Schoningen 3:1
01:30Vorsfelde - Egestorf-Langreder 1:0
ĐỨC: Oberliga Westfalen
01:00Bovinghausen - Eintracht Rheine 3:201:00Clarholz - Turkspor Dortmund 2:4
01:00Ennepetal - Finnentrop/Bamenohl 2:3
01:00Lotte - ASC 09 Dortmund 2:1
01:00Schermbeck 2020 - Vreden 2:3
01:00Westfalia Rhynern - Gievenbeck 1:4
01:30Siegen - Erkenschwick 2:2
ĐỨC: Oberliga Hessen
01:00Baunatal - Weidenhausen 4:101:00Fernwald - Stadtallendorf 0:1
01:30Erlensee - Giessen 1:4
01:30RW Walldorf - Alzenau 0:0
ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
01:00Worms - SpVgg Quierschied 3:102:00Arminia Ludwigshafen - Baumholder 1:1
ĐỨC: Oberliga Bayern Nord
01:00Neudrossenfeld - Regensburg II 2:0ĐỨC: Oberliga Bayern Süd
01:00Heimstetten - Ismaning 3:201:30Kirchheimer - Munich 1860 II 6:0
ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg
01:00Mutschelbach - Nottingen 2:2ĐỨC: Oberliga Mittelrhein
02:00Germania Teveren - Freialdenhoven 1:1ĐỨC: Oberliga Niederrhein
01:30Hilden - Hamborn 1:201:30Meerbusch - Buderich 0:1
01:30Mulheimer FC 97 - Baumberg 3:2
01:30SW Essen - Germania Ratingen 2:0
01:30Union Nettetal - Uerdingen 3:1
ECUADOR: Liga Pro - Giai đoạn 1
07:00LDU Quito - Imbabura 5:0ECUADOR: Serie B
04:30Chacaritas - Manta 1:0ESTONIA: Meistriliiga
19:30Kuressaare - Tallinna Kalev -:-ESTONIA: Meistriliiga Women
19:00Saku Sporting Nữ - Tabasalu Nữ -:-19:00Viimsi JK Nữ - Tallina Kalev Nữ -:-
22:00Flora Nữ - FC Ararat Nữ -:-
00:00Tammeka Tartu Nữ - Polva Lootos Nữ -:-
ETHIOPIA: Premier League
23:00Ethiopia Bunna - Fasil Kenema 1:120:00Adama City - St. George -:-
23:00Hadiya Hossana - Hambericho Durame -:-
GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga
22:00Dila Gori - Iberia 1999 -:-23:00Kolkheti 1913 - Telavi -:-
00:00Dinamo Batumi - Torpedo Kutaisi -:-
GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2
22:00Loco. Tbilisi - Shturmi -:-GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura
00:00Zacapa - Xelaju 1:103:00Municipal - Coban Imperial 2:1
04:45Guastatoya - Coatepeque 0:0
HAITI: Championnat National - Serie de Ouverture
03:00America des Cayes - Racing Haitien 5:003:00Real Hope - Ouanaminthe 0:1
HÀN QUỐC: WK League Nữ
14:00Boeun Sangmu Nữ - Incheon Hyundai Steel Nữ 0:013'Hwacheon Nữ - Sejong Sportstoto Nữ 0:0
13'Seoul Nữ - Gyeongju Nữ 0:0
13'Suwon FC Nữ - Changnyeong Nữ 0:0
ICELAND: League Cup Nữ - Play Offs
20:00Valur Nữ - Breidablik Nữ -:-INDONESIA: Liga 1
20:30Barito Putera - PSIS Semarang -:-20:30Madura United - PSS Sleman -:-
20:30PSM Makassar - Borneo -:-
IRAQ: Super League
01:30Erbil - Al Karkh 0:0ISRAEL: Leumit League
20:00Hapoel Afula - H. Ironi Rishon -:-20:00Hapoel Kfar Saba - Nes Tziona -:-
20:00Hap. Ramat Gan - Ironi Tiberias -:-
20:00Kiryat Shmona - Hapoel Umm al-Fahm -:-
20:00Nof Hagalil - Bnei Yehuda -:-
ISRAEL: Liga Alef North
23:15Kiryat Yam - Hapoel Bueine 3:102:00Ironi Baka - Tayibe 2:2
17:35Ironi Nesher - H. Raanana -:-
18:00Hapoel Kaukab - Tzeirey Um El Fahem -:-
18:00M. Nazareth - M. Kiryat Ata-Bialik -:-
18:15Maccabi Nujeidat Ahmad - MS Tira -:-
ISRAEL: Liga Alef South
23:00Hapoel Kfar Shalem - Shimshon Tel Aviv 4:401:30Shimshon Kafr Qasim - Agudat Sport Ashdod 2:3
13'Ironi Modiin - Nordia Jerusalem 0:0
17:40SC Dimona - H. Bikat Hayarden -:-
17:45M. Ironi Ashdod - Maccabi Yavne -:-
18:30Hapoel Bnei Lod - Hapoel Herzliya -:-
18:30M. Ironi Kiryat Malachi - H. Marmorek -:-
JORDAN: Premier League
02:30Moghayer Al Sarhan - Aqaba 1:2KYRGYZSTAN: Premier Liga
14:30Aldier - Kara Balta 1:043'Abdish-Ata - Alay Osh 1:1
LATVIA: Virsliga
21:00Jelgava - Metta/LU -:-LATVIA: 1. Liga Nữ
19:00Rigas Nữ - Iecava Nữ -:-21:00Riga FC Nữ - FK Olaine Nữ -:-
LI-BĂNG: Premier League - Giai đoạn Đội thua
19:15Tadamon - Tripoli -:-LIBERIA: LFA First Division
23:00Watanga - BEA Mountain 2:1LITHUANIA: A Lyga
00:00Banga - Dziugas Telsiai -:-LITHUANIA: I Lyga
23:00FK Panevezys 2 - BE1 NFA -:-23:00Kauno Zalgiris 2 - Nevezis Kedainiai -:-
23:00Siauliai 2 - Neptunas -:-
MA CAO: Elite League
18:00Gala - University of Macau -:-20:00Tak Chun Ka I - Hang Sai -:-
MA-RỐC: Coupe du Trone
05:00Kawkab Marrakech - Hassania Agadir 1:205:00Maghreb Fez - IR Tanger 3:2pen
MAURITANIA: Ligue 1
05:30Ksar - Entou 1:107:30Garde Nationale - Nouakchott King's 1:3
MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura
08:05Atl. Morelia - Venados 3:410:05Dorados de Sinaloa - Atlante 0:3
MEXICO: Liga Premier Serie A
23:00Correcaminos 2 - Saltillo -:-MEXICO: Liga Premier Serie B
01:00Chilangos - Uruapan 0:1MEXICO: Liga MX U23 - Clausura
22:00Club America U23 - Atl. San Luis U23 -:-23:00Mazatlan FC U23 - Club Tijuana U23 -:-
MEXICO: Liga MX Nữ - Clausura
10:00Monterrey Nữ - Club Tijuana Nữ 3:1MOLDOVA: Super Liga - Nhóm Rớt hạng
20:00Sparta Selemet - Saxan Gagauz Yeri -:-MÔNG CỔ: Premier League
19:15Bavarians - Khovd -:-MỸ: MLS Next Pro
05:00Cincinnati 2 - New York Red Bulls 2 2:306:00Chicago Fire II - Philadelphia Union II 2:1pen
07:00Houston Dynamo 2 - Austin FC II 0:1
MỸ: USL League One
06:30Charlotte Independ. - Spokane Velocity 2:1NAM MỸ: South American Championship Nữ U17 - Nhóm Chung kết
04:00Brazil U17 Nữ - Colombia U17 Nữ 2:206:30Ecuador U17 Nữ - Paraguay U17 Nữ 1:0
NGA: Premier League
23:30Dynamo Moscow - FK Rostov -:-NGA: Youth League
15:00Ural U19 - CSKA Moscow U19 0:513'Dynamo Moscow U19 - Fakel Voronezh U19 0:0
13'Nizhny Novgorod U19 - FK Rostov U19 0:0
19:00Chertanovo M. U19 - FK Orenburg U19 -:-
19:00Krylya Sovetov Samara U19 - UOR 5-Yegoryevsk U19 -:-
21:00Konoplev Academy U19 - FK Strogino Moscow U19 -:-
21:00Sochi U19 - Rubin Kazan U19 -:-
21:00Spartak Moscow U19 - Lokomotiv Moscow U19 -:-
21:00Zenit U19 - Akhmat Grozny U19 -:-
23:00Baltika U19 - Krasnodar U19 -:-
NHẬT BẢN: J1 League
13'Verdy - Kyoto 0:0PERU: Liga 1 - Apertura
03:00Deportivo Garcilaso - Comerciantes Unidos 1:208:00Alianza Lima - Los Chankas 3:0
PERU: Liga Women
22:30UNSAAC Nữ - Dep. Municipal Nữ -:-ROMANIA: Liga 1 - Nhóm Rớt hạng
22:30FC Voluntari - FC Hermannstadt -:-ROMANIA: Liga 2 - Nhóm Championship
00:00Hunedoara - Gloria Buzau 1:1ROMANIA: Liga 3 - Seria 1 - Nhóm Rớt hạng
20:00Aerostar - Brodoc -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 2 - Nhóm Rớt hạng
20:00CSM Ramnicu Sarat - Sutesti -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Nhóm Thăng hạng
20:00Calarasi - Agricola Borcea -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Nhóm Rớt hạng
20:00FC Pucioasa - Paulesti -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Nhóm Thăng hạng
20:00CS Din. Bucuresti - Dunarea Giurgiu -:-20:00Popesti Leordeni - CS Blejoi -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 5 - Nhóm Rớt hạng
20:00Odorheiu - SR Brasov -:-20:00Sepsi Sf. Gheorghe 2 - V. Curita -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 6 - Nhóm Rớt hạng
20:00Sporting Rosiori - Petrolul Potcoava -:-20:00Unirea Bascov - Curtisoara -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 6 - Nhóm Thăng hạng
20:00Ramnicu Valcea - Vedita Colonesti -:-22:00Cetatea - Viitorul Daesti -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Nhóm Rớt hạng
20:00CS U Craiova 2 - Turceni -:-20:00Gilortul Tg. Carbunesti - U Craiova 1948 2 -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Nhóm Thăng hạng
20:00Ghiroda & Giarmata Vii - CSM Deva -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Nhóm Rớt hạng
20:00Avantul Periam - Teuz Cermei -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Nhóm Rớt hạng
20:00Metalurgistul Cugir - Avantul Reghin -:-20:00Targu Mures 1898 - Industria Galda -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Nhóm Thăng hạng
20:00Gloria 2018 Bistrita - Univ. din Alba Iulia -:-ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Nhóm Rớt hạng
20:00Baile Felix - Baia Mare -:-20:00Sanatatea Cluj - Satu Mare -:-
ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Nhóm Thăng hạng
20:00CSM Zalau - Sighetu Marmatiei -:-RWANDA: Premier League
20:00Amagaju - Marines -:-SENEGAL: Ligue 1
23:30Dakar SC - Teungueth 0:223:30Guediawaye - Mbour 3:1
23:30Linguere - Jamono Fatick 1:1
23:30Ouakam - Generation F. 1:1
23:30Sonacos - Jaraaf 0:0
23:30US Goree - Casa 2:0
SERBIA: Super Liga
20:00Cukaricki - Novi Pazar -:-22:00Radnik - Vojvodina -:-
00:00IMT Novi Beograd - Zeleznicar Pancevo -:-
00:00TSC - Vozdovac -:-
SERBIA: Prva Liga
21:00Jedinstvo U. - Metalac -:-21:00Radnicki Beograd - Sloboda -:-
SERBIA: Srpska Liga - Belgrade
22:00BASK - Zemun -:-SIERRA LEONE: Premier League
23:15HoãnSLIFA - Bhantal -:-23:15HoãnWilberforce Strikers - Old Edwardians -:-
SÍP: Cyta Championship - Nhóm Rớt hạng
00:00Apollon - Zakakiou -:-00:00Doxa - Othellos Athienou -:-
SLOVAKIA: Nike liga - Nhóm Championship
23:30Ruzomberok - Dun. Streda -:-SLOVAKIA: 2. liga
43'Slovan Bratislava B - Presov 0:018:00Trebisov - Petrzalka -:-
21:00Puchov - D. Kubin -:-
23:00Pohronie - Komarno -:-
SLOVAKIA: 3. Liga - West
18:00Raca - Podkonice -:-21:00Malacky - Sered -:-
21:00Zvolen - AFC Nove Mesto -:-
SLOVAKIA: 4. liga - West
21:00Crystal - FK TJ Lokomotiva Kozarovce -:-21:00Hurbanovo - Pata -:-
SLOVENIA: Prva liga
21:00Rogaska - Bravo -:-23:30Maribor - Radomlje -:-
SLOVENIA: 2. SNL
21:00Ilirija - Triglav -:-21:30Jadran Dekani - Tabor Sezana -:-
00:30NK Krka - Fuzinar -:-
00:30Rudar - Tolmin -:-
SLOVENIA: 1. SZNL Nữ
23:00HoãnKrim Nữ - ZNK Ljubljana Nữ -:-21:30Olimpija Nữ - Radomlje Nữ -:-
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 1
23:00Arzua - Somozas 1:223:00Barbadas-Bentraces - Alondras 2:1
23:00Betanzos - Arosa SC 1:2
23:00Paiosaco - Sarriana 0:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 2
23:15Llanes - Real Titanico 2:123:15Praviano - Tuilla 1:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 3
23:00Bezana - UD Samano 1:223:00Castro - Atletico Albericia 2:1
23:00Torina - Escobedo -:-
23:30Laredo - Vimenor -:-
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 5
00:00Vilassar de Mar - Peralada 2:102:30Reus FCR - L Hospitalet 1:1
17:45UE Tona - Castelldefels -:-
18:00Prat - Olot -:-
18:00Vilafranca - Grama -:-
22:00Rapitenca - Mollerussa -:-
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 6
02:00Burriana - Rayo Ibense 0:017:30Castellonense - Castellon B -:-
23:00Utiel - Ontinyent 1931 -:-
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 7
18:00Tres Cantos - Parla -:-TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 8
23:00Bembibre - Almazan 0:1TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 11
23:00Felanitx - Santanyi -:-TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 12
03:00CD Marino - Atl. Victoria 2:019:00Las Palmas B - Villa Santa Brigida -:-
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 13
18:00Deportiva Minera - UCAM Murcia B -:-TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 14
23:00Diocesano - Don Alvaro 1:023:00Villafranca - Pueblonuevo 0:1
18:00Fuente de Cantos - Azuaga -:-
18:30Olivenza - Jaraiz -:-
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 15
02:00Cirbonero - Cortes 0:0TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 16
18:00Casalarreina - Alfaro -:-TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 17
23:00Fraga - CF Illueca 4:0TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 18
23:00Villacanas - Marchamalo 2:023:30Huracan de Balazote - Albacete B 1:3
THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế
00:30Argentina U16 - Bờ Biển Ngà U16 2:300:30Cộng hòa Séc U16 - Mexico U16 1:2
00:30Nhật Bản U16 - Wales U16 2:1
00:30Pháp U16 - Ả Rập Saudi U16 6:2
THẾ GIỚI: Giao hữu CLB
70'HJK (Fin) - PK-35 (Fin) 1:118:00Ekenas (Fin) - KaPa (Fin) -:-
18:00PEPO (Fin) - JIPPO (Fin) -:-
19:00VPS (Fin) - Jaro (Fin) -:-
20:00HủyIlves (Fin) - Lahti (Fin) -:-
21:30Klubi 04 (Fin) - SalPa (Fin) -:-
22:00Ilves (Fin) - AC Oulu (Fin) -:-
22:00Mariehamn (Fin) - KTP (Fin) -:-
THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ
00:00Nhật Bản U16 Nữ - Thụy Điển U16 Nữ -:-00:15Pháp U16 Nữ - Mexico U16 Nữ -:-
THẾ GIỚI: Giao hữu CLB Nữ
00:00Orebro Nữ (Swe) - Norrkoping Nữ (Swe) 1:019:00Trelleborg Nữ (Swe) - Vittsjo Nữ (Swe) -:-
19:30IF Brommapojkarna Nữ (Swe) - Gamla Upsala Nữ (Swe) -:-
THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra
20:00Vasalund - Karlbergs -:-22:00FBK Karlstad - Taby -:-
THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra
19:00Lunds - Rosengard -:-20:00Torns - Torslanda -:-
21:00Falkenberg - Trollhattan -:-
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norrland
23:00Kiruna - Bergnasets 0:101:00HoãnBoden - Gottne -:-
21:00Team TG - IFK Lulea -:-
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland
01:15Vanersborgs IF - IFK Skovde 0:120:00Ahlafors IF - Lidkoping -:-
20:00Forward - Grebbestad -:-
20:00Gauthiod - Vanersborgs FK -:-
20:00Herrestads AIF - Kumla -:-
20:00Saffle SK - Stenungsunds -:-
22:00Kongahalla - Motala -:-
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Svealand
19:00Viggbyholms - Osteraker IFK -:-20:00Enkopings SK - Gute -:-
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Götaland
19:00IFK Karlshamn - IFK Hassleholm -:-19:00Osterlen - Nosaby -:-
21:00Kristianstad - Simrishamn -:-
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand
01:30Sleipner - Nacka Iliria 1:019:00Enskede - Nykopings -:-
19:00Smedby - Sylvia -:-
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland
01:00Husqvarna - Qviding 2:201:00Landvetter - Frolunda 2:3
20:00Astrio - Tord -:-
20:00Laholms - Ockero -:-
22:00Hittarp - Bergdalens IK -:-
THỤY SĨ: Promotion League
00:00Breitenrain - Paradiso 1:1THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 1
01:30Sion II - Oberwallis Naters 1:202:00Vevey - Pully 3:1
02:15Grand-Saconnex - Terre Sainte 1:0
02:15Sarraz-Ecleplens - Echallens 1:1
02:30La Chaux-De-Fonds - Chenois 0:1
02:30Meyrin - Lausanne II 1:0
THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2
02:00Muttenz - Bassecourt 4:102:00Thun II - Muri 2:1
02:15Munsingen - Solothurn 0:1
02:15Rotkreuz - Koniz 0:0
THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3
02:00Hongg - Kosova 1:002:00Tuggen - Balzers 3:1
02:00YF Juventus - Gossau 4:0
02:15Uzwil - Linth 1:2
TRUNG QUỐC: Super League
18:35Shenzhen Xinpengcheng - Cangzhou -:-TRUNG QUỐC: Super League Nữ
14:00Shaanxi Changan Nữ - Yongchuan Chashan Nữ 0:0TURKMENISTAN: Yokary Liga
17:00Merw - Kopetdag Asgabat -:-18:00Sagadam - FC Asgabat -:-
ÚC: A-League
70'Adelaide United - Western United 3:1ÚC: A-League Nữ
13:00Adelaide Nữ - Newcastle Nữ 0:8UGANDA: Premier League
23:00Kampala City - Busoga 4:120:00Airtel Kitara - BUL -:-
20:00Wakiso Giants - NEC FC -:-
UKRAINE: Persha Liga - Nhóm Rớt hạng
17:30Podillya Khmelnytskyi - Kremin -:-UKRAINE: Persha Liga - Nhóm Thăng hạng
13'FSC Mariupol - Prykarpattya 0:018:00Karpaty Lviv - Viktoria -:-
18:30Livyi Bereg - Ahrobiznes Volochysk -:-
UKRAINE: Druha Liga
18:00Chaika - Zvyagel -:-UKRAINE: U19 League
13'Minaj U19 - Oleksandriya U19 0:013'Veres Rivne U19 - Kryvbas 2020 U19 0:0
13'Zhytomyr U19 - Ch. Odessa U19 1:0
18:00Obolon Kiev U19 - Shakhtar Donetsk U19 -:-
URUGUAY: Primera Division - Apertura
22:30Cerro Largo - Racing Montevideo -:-URUGUAY: Copa Uruguay
06:30HoãnRiver Plate - Defensor Sp. -:-UZBEKISTAN: Super League
21:00OKMK - Bunyodkor -:-21:15Qizilqum - Lok. Tashkent -:-
UZBEKISTAN: Pro Liga
17:30Olimpik-Mobiuz - Mashal Muborak -:-VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura
06:30Dep. Tachira - Metropolitanos 2:0WALES: Cymru Premier - Nhóm Championship
19:30Connahs Q. - Newtown -:-WALES: Cymru Premier - Nhóm Rớt hạng
19:30Barry - Penybont -:-19:30Colwyn Bay - Aberystwyth -:-
19:30Pontypridd - Haverfordwest -:-
WALES: Cymru South
21:00Baglan Dragons - Llantwit Major -:-21:00Carmarthen Town - Cwmbran Celtic -:-
21:30Afan Lido - Abergavenny Town -:-
21:30Ammanford - Caerau Ely -:-
21:30Llanelli - Pontardawe -:-
21:30Trefelin - Goytre Utd -:-
WALES: Cymru North
02:30HoãnDenbigh - Bangor 1876 -:-21:30HoãnBuckley - Guilsfield -:-
21:30Gresford - Ruthin -:-
21:30Llandudno - Holywell -:-
21:30Llanidloes - Chirk AAA FC -:-
21:30Mold Alexandra - Caersws FC -:-
21:30Porthmadog - Airbus -:-
Ý: Serie C - Bảng A
02:45Padova - Pergolettese 2:1Ý: Serie C - Bảng B
02:30Carrarese - Perugia 1:002:45Fermana - Rimini 3:2
02:45Gubbio - Torres 1:0
02:45Vis Pesaro - Lucchese 1:3
Ý: Serie C - Bảng C
02:45Catania - Giugliano 2:3Ý: Serie D - Group B
02:00Pro Palazzolo - Real Calepina 1:0Ý: Serie D - Bảng C
20:30Campodarsego - Union Clodiense -:-21:30Virtus Bolzano - Este -:-
Ý: Serie D - Bảng E
00:00Grosseto - Mobilieri Ponsacco 2:2Ý: Primavera 2
20:30Salernitana U19 - Monopoli U19 -:-20:30Spal U19 - Vicenza U19 -:-
21:00Brescia U19 - AlbinoLeffe U19 -:-
21:30Cittadella U19 - Udinese U19 -:-
Ý: Serie A Nữ - Nhóm Championship
00:30Inter Nữ - AS Roma Nữ -:-Ý: Serie B Nữ
20:30Cesena Nữ - Lazio Nữ -:-ZIMBABWE: Premier Soccer League
20:00Highlanders - Simba Bhora -:-20:00Hwange - Bulawayo Chiefs -:-
20:00Yadah - Dynamos -:-
Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »
m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật