Bóng đá » 25.04.2024 » Tất cả trận đấu
ANH: Ngoại hạng Anh
01:45Wolves - Bournemouth -:-02:00Crystal Palace - Newcastle -:-
02:00Everton - Liverpool -:-
02:00Manchester Utd - Sheffield Utd -:-
AI CẬP: Premier League
00:00Arab Contractors - Zamalek -:-00:00Pyramids - National Bank Egypt -:-
ALBANIA: Albanian Cup
23:00Vllaznia - Egnatia -:-ANDORRA: Andorra Cup
01:30Inter Escaldes - Pas de la Casa -:-ANH: Championship
01:45Coventry - Hull -:-ANH: Southern League South Division
01:45Plymouth Parkway - Hayes & Yeading -:-ÁO: Bundesliga - Nhóm Championship
23:30A. Klagenfurt - Salzburg -:-23:30Hartberg - LASK -:-
01:30SK Rapid - Sturm Graz -:-
ÁO: Regionalliga East
00:30Austria Vienna (Nghiệp dư) - Kremser -:-Ả RẬP XÊ ÚT: Saudi Professional League
22:00Al Feiha - Al Taee -:-Ả RẬP XÊ ÚT: Division 1
23:15Al Bukayriyah - Al Qadisiya -:-23:15Al Jabalain - Al Najma -:-
00:45Jeddah - Al-Qaisumah -:-
ARGENTINA: Primera B - Apertura
01:30Acassuso - Sacachispas -:-ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 1
01:00Defensa y Justicia 2 - Huracan 2 -:-01:00Gimnasia L.P. 2 - Rosario Central 2 -:-
01:00Lanus 2 - Independiente 2 -:-
05:00Central Cordoba 2 - Sarmiento Junin 2 -:-
05:00Talleres Cordoba 2 - Tigre 2 -:-
ARMENIA: First League
19:00Pyunik Yerevan 2 - Ararat Yerevan 2 -:-21:00Urartu 2 - Noah 2 -:-
AZERBAIJAN: I Liqa
18:30Araz Saatli - Karvan -:-19:00Imisli FK - Zaqatala -:-
19:00Lokbatan - MOIK Baku -:-
AZERBAIJAN: Azerbaijan Cup
23:00Qarabag - Neftci Baku -:-BẮC VÀ TRUNG MỸ: CONCACAF Champions Cup
07:15Columbus Crew - Monterrey -:-BA LAN: Division 1
23:00Pruszkow - Arka Gdynia -:-23:00Wisla Plock - Legnica -:-
01:30Lechia Gdansk - Polonia Warszawa -:-
23:00Motor Lublin - Chrobry Glogow -:-
23:00Termalica B-B. - Odra Opole -:-
BỈ: Jupiler League - Nhóm Championship
01:30Anderlecht - Cercle Brugge KSV -:-01:30Club Brugge KV - Genk -:-
BỈ: 1st National Nữ
00:00St. Liege II Nữ - Club Brugge II Nữ -:-BỜ BIỂN NGÀ: Ligue 1
23:00Korhogo - ASEC Mimosas -:-BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2
02:15AVS - FC Porto B -:-00:00Leiria - Penafiel -:-
BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23 - Nhóm Championship
20:30Estrela U23 - Benfica U23 -:-20:30Famalicao U23 - Gil Vicente U23 -:-
20:30Sporting CP U23 - Torreense U23 -:-
20:30Vizela U23 - Estoril U23 -:-
BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - RS
23:30Radnik Bijeljina - Omarska -:-01:00Modrica - Kozarska Dubica -:-
BRAZIL: Serie C - Giai đoạn 1
06:00Aparecidense - Sampaio Correa -:-BRAZIL: Gaucho 2
01:00Futvida - Sao Gabriel -:-05:00Monsoon - Lajeadense -:-
05:00Veranopolis - Esportivo -:-
BRAZIL: Copa do Nordeste - Play Offs
03:00Bahia - CRB -:-BRAZIL: Brasileiro U20
01:00America MG U20 - Atletico-MG U20 -:-01:00Ceara U20 - Corinthians U20 -:-
01:00Internacional U20 - Bahia U20 -:-
01:00Palmeiras U20 - Athletico-PR U20 -:-
01:30Goias U20 - Sao Paulo U20 -:-
02:00Cruzeiro U20 - Fortaleza U20 -:-
03:00Santos U20 - Flamengo RJ U20 -:-
CANADA: Championship
06:30Toronto FC - Simcoe County Rovers -:-CHAD: Premiere Division - LPFN
21:45Agri - Tchad - Renaissance -:-21:45Algoy - Elect Sport -:-
21:45As Dgssie - Ascot -:-
CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Rớt hạng
18:30Sanga Balende - Tshinkunku -:-COLOMBIA: Copa Colombia
03:30Cartagena - Huila -:-04:00Jaguares de Cordoba - Llaneros -:-
07:00Leones - Pereira -:-
07:30Santa Fe - Inter Palmira -:-
CỘNG HÒA SÉC: MOL Cup
23:00Plzen - Zlin -:-COSTA RICA: Primera Division - Clausura
03:00Cartagines - AD Santos -:-03:00Grecia - Guanacasteca -:-
03:00Liberia - San Carlos -:-
03:00Puntarenas FC - Saprissa -:-
03:00Sporting San Jose - Alajuelense -:-
03:00Zeledon - Herediano -:-
ĐAN MẠCH: 1st Division - Nhóm Thăng hạng
23:00Fredericia - Aalborg -:-ĐẢO FAROE: Faroe Islands Cup
23:30Klaksvik - HB Torshavn -:-20:00Toftir - IF Fuglafjordur -:-
22:30Streymur - 07 Vestur Sorvagur -:-
00:00B36 Torshavn - Skala Itrottarfelag -:-
ĐỨC: 3. Liga
00:00Saarbrucken - RW Essen -:-ĐỨC: Regionalliga North
00:00Hamburger SV II - VfB Oldenburg -:-00:00Jeddeloh - Phonix Lubeck -:-
ĐỨC: Regionalliga Bayern
00:00Bayern II - Buchbach -:-ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein
23:45Todesfelde - Preussen Reinfeld -:-00:30Hohenwestedt - Flensburg -:-
ĐỨC: Oberliga Bremen
00:30Hemelingen - Brinkumer -:-ĐỨC: Oberliga Niedersachsen
23:45Rotenburger - Emden -:-ĐỨC: Oberliga Bayern Nord
23:30Bayern Hof - Ammerthal -:-ĐỨC: Oberliga Mittelrhein
23:45Schafhausen - Frechen -:-ECUADOR: Serie B
03:00Nueve de Octubre - Chacaritas -:-07:00Leones del Norte - San Antonio -:-
HÀ LAN: Eredivisie
23:45Twente - Almere City -:-02:00Ajax - Excelsior -:-
23:45Heerenveen - PSV -:-
HÀN QUỐC: WK League Nữ
14:00Boeun Sangmu Nữ - Hwacheon Nữ -:-17:00Changnyeong Nữ - Seoul Nữ -:-
17:00Gyeongju Nữ - Incheon Hyundai Steel Nữ -:-
17:00Sejong Sportstoto Nữ - Suwon FC Nữ -:-
HONDURAS: Liga Nacional - Clausura
06:15Olancho - Vida -:-08:30UPNFM - Olimpia -:-
HUNGARY: Hungarian Cup
01:00Nyiregyhaza - Ferencvaros -:-HY LẠP: Super League - Nhóm Championship
23:30Aris - Olympiacos Piraeus -:-00:30AEK Athens FC - Panathinaikos -:-
ICELAND: Icelandic Cup
02:15Arbaer - Fram -:-02:15Augnablik - Stjarnan -:-
02:15KA Asvellir - KR Reykjavik -:-
02:15Throttur - Kopavogur -:-
02:15Valur - Hafnarfjordur -:-
21:00Haukar - Vestri -:-
21:00Hottur / Huginn - Fylkir -:-
21:00Vestmannaeyjar - Grindavik -:-
22:00Afturelding - Dalvik/Reynir -:-
22:00Akranes - Tindastoll -:-
22:00Grotta - Thor Akureyri -:-
22:00KA Akureyri - IR Reykjavik -:-
22:00Vikingur Reykjavik - Vidir -:-
23:15IH Hafnarfjordur - Hafnir -:-
INDONESIA: Liga 1
15:00Barito Putera - FC Bhayangkara -:-15:00Dewa United - Madura United -:-
19:00Arema FC - PSM Makassar -:-
19:00Persib Bandung - Borneo -:-
IRAN: Hazfi Cup
21:15Mes Rafsanjan - Paykan -:-IRAQ: Stars League
22:00Al Najaf - Al Karkh -:-22:00Al Shorta - Al Quwa Al Jawiya -:-
22:00Baghdad - Duhok -:-
22:00Karbala - Al Kahraba -:-
ISRAEL: State Cup
00:30H. Beer Sheva - Netanya -:-KAZAKHSTAN: First Division
16:00Ekibastuz - Aktobe 2 -:-16:00Turkistan - Kaisar Kyzylorda 2 -:-
18:00Kaspij Aktau - Ulytau -:-
18:00Khan Tengri - Kairat Almaty 2 -:-
LITHUANIA: A Lyga
23:00Kauno Zalgiris - Banga -:-00:00Zalgiris - Dainava Alytus -:-
LUXEMBOURG: Luxembourg Cup
01:00Hostert - Mondorf -:-01:00Jeunesse Esch - Hesperange -:-
01:00Niedercorn - Differdange -:-
01:00Yellow Boys - UNA Strassen -:-
MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura - Play Offs
03:00Cancun - Atlante -:-03:00Celaya - Tapatio -:-
03:00Zacatecas Mineros - Leones Negros -:-
MEXICO: Liga Premier Serie A
04:00Colima FC - Mexicali -:-MOLDOVA: Moldovan Cup
23:00Petrocub - Balti -:-23:00Zimbru Chisinau - Sheriff Tiraspol -:-
MỸ: MLS Next Pro
06:30Atlanta United 2 - Chattanooga -:-MYANMAR: MNL League Cup
16:00Shwe Pyi Thar - Yangon Utd -:-16:30Mahar United - University -:-
NAM MỸ: Copa Libertadores - Vòng Bảng
05:00Botafogo RJ (Bra) - U. de Deportes (Per) -:-05:00Huachipato (Chi) - The Strongest (Bol) -:-
05:00Nacional (Uru) - Dep. Tachira (Ven) -:-
07:30Bolivar (Bol) - Flamengo RJ (Bra) -:-
07:30Ind. del Valle (Ecu) - Palmeiras (Bra) -:-
07:30Libertad Asuncion (Par) - River Plate (Arg) -:-
NAM MỸ: Copa Sudamericana - Vòng Bảng
05:00Coquimbo (Chi) - Racing Club (Arg) -:-05:00Danubio (Uru) - Athletico-PR (Bra) -:-
07:00Bragantino (Bra) - Sp. Luqueno (Par) -:-
07:30Tomayapo (Bol) - Belgrano (Arg) -:-
09:00Rayo Zuliano (Ven) - Ameliano (Par) -:-
NA UY: Hạng 3 - Bảng 6
23:30Floya - Ulfstind -:-NA UY: NM Cup
23:00Askoy - Brann -:-23:00Baerum Sportsklubb - Stabaek -:-
23:00Bjarg - Asane -:-
23:00Eidsvold TF - Mjondalen -:-
23:00Elverum - HamKam -:-
23:00Flekkeroy - Egersund -:-
23:00Floya - Tromso -:-
23:00Fram - Arendal -:-
23:00Frigg - KFUM Oslo -:-
23:00Froya - Sogndal -:-
23:00Hodd - Aalesund -:-
23:00Junkeren - Bodo/Glimt -:-
23:00Kjelsas - Kongsvinger -:-
23:00Mandalskameratene - Bryne -:-
23:00Melhus - Ranheim -:-
23:00Pors - Odd -:-
23:00Rade - Moss -:-
23:00Skjervoy - Alta -:-
23:00Stjordals Blink - Levanger -:-
23:00Stord - Lysekloster -:-
23:00Strindheim - Molde -:-
23:00Torvastad - Viking -:-
23:00Traeff - Kristiansund -:-
23:00Tromsdalen - Lyn -:-
23:00Ull/Kisa - Rosenborg -:-
23:00V. Haugesund - Sandnes -:-
00:00Jerv - Stromsgodset -:-
00:05Strommen - Lillestrom -:-
22:00Oppsal - Valerenga -:-
23:00Eik-Tonsberg - Fredrikstad -:-
23:00Honefoss - Sarpsborg 08 -:-
NA UY: Norway Cup Nữ
23:30Blindheim Nữ - Aalesund Nữ -:-NGA: Premier League
00:30Krasnodar - Baltika -:-00:30Zenit - Rubin Kazan -:-
20:00Ural - FK Rostov -:-
22:15Fakel Voronezh - Krylya Sovetov -:-
00:30Akhmat Grozny - Sochi -:-
00:30CSKA Moscow - Spartak Moscow -:-
NGA: FNL
23:00Khimki - Kamaz -:-23:30Dynamo Makhachkala - Arsenal Tula -:-
NGA: FNL 2 - Hạng A vàng - Mùa Xuân
23:00R. Volgograd - Veles Moscow -:-NICARAGUA: Liga Primera - Clausura
04:00Matagalpa - Managua FC -:-08:00Masachapa - Esteli -:-
08:00Ocotal - Sport Sebaco -:-
PERU: Liga 2
03:30Carlos Stein - Pirata -:-07:00Binacional - Ayacucho -:-
PHẦN LAN: Veikkausliiga
23:00SJK - HJK -:-PHẦN LAN: Kakkonen Group A
22:30JaPS 2 - Kiffen -:-PHẦN LAN: Kakkonen Group B
23:00Honka - EBK -:-23:00P-Iirot Rauma - HJS -:-
23:00TPV - Ilves-Kissat -:-
23:00Ilves 2 - VJS -:-
PHẦN LAN: Suomen Cup
23:30FC Kirkkonummi - Keski-Uusimaa -:-00:00Toejoen Veikot - Haka 2 -:-
00:10LPS - EPS 2 -:-
00:15NoPS 2 - VaKP -:-
PHÁP: Ligue 1
00:00Lorient - PSG -:-00:00Monaco - Lille -:-
02:00Marseille - Nice -:-
PHÁP: Division 1 Nữ
23:30Dijon Nữ - Reims Nữ -:-23:30Le Havre Nữ - Fleury 91 Nữ -:-
23:30Lille Nữ - Bordeaux Nữ -:-
23:30Lyon Nữ - Guingamp Nữ -:-
23:30Montpellier Nữ - St Etienne Nữ -:-
23:30PSG Nữ - Paris FC Nữ -:-
ROMANIA: Liga 1 - Nhóm Championship
23:00Farul Constanta - FC Rapid Bucuresti -:-01:45Sepsi Sf. Gheorghe - FCSB -:-
ROMANIA: Liga 1 - Nhóm Rớt hạng
20:45UTA Arad - Otelul -:-23:00FC Hermannstadt - Petrolul -:-
ROMANIA: Liga 2 - Nhóm Championship
23:00Mioveni - Unirea Slobozia -:-23:00Gloria Buzau - Hunedoara -:-
ROMANIA: Liga 1 Nữ - Nhóm Rớt hạng
21:00Gloria 2018 Bistrita Nữ - Targu Mures Nữ -:-SCOTLAND: Highland League
02:00Brora Rangers - Wick Academy -:-SERBIA: Serbian Cup
00:00Crvena zvezda - Partizan -:-SIERRA LEONE: Premier League
00:00Bo Rangers - Real Republicans -:-00:00East End Lions - Wilberforce Strikers -:-
SÍP: Cyta Championship - Nhóm Rớt hạng
23:00AEL Limassol - Nea Salamis -:-SLOVAKIA: 2. liga
00:00Myjava - Pohronie -:-SLOVENIA: Slovenian Cup
01:00ND Gorica - Beltinci -:-SOMALIA: Giải quốc gia
19:30Mogadishu City - Sahafi -:-TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 10
00:00Cordoba B - Ciudad de Lucena -:-TÂY BAN NHA: Liga F Nữ
23:00Las Planas Nữ - Barcelona Nữ -:-THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế
17:00Romania U16 - Ba Lan U16 -:-19:00Tây Ban Nha U18 - Thụy Sĩ U18 -:-
22:00Đan Mạch U16 - Trung Quốc U16 -:-
THỔ NHĨ KỲ: Turkish Cup
00:30Trabzonspor - Karagumruk -:-THỤY ĐIỂN: Allsvenskan
00:00AIK - Varnamo -:-00:00Brommapojkarna - Sirius -:-
00:00Goteborg - Hacken -:-
00:00Djurgarden - Malmo FF -:-
00:00Halmstad - Hammarby -:-
00:00Kalmar - GAIS -:-
00:00Norrkoping - Elfsborg -:-
00:00Vasteras SK - Mjallby -:-
THỤY SĨ: Challenge League
00:30Stade Nyonnais - Vaduz -:-THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 1
00:30La Chaux-De-Fonds - Coffrane -:-ÚC: NPL Northern NSW
11:30Adamstown Rosebud - Weston Workers -:-ÚC: NPL South Australian
17:00FK Beograd - Campbelltown City -:-UGANDA: Premier League
23:00NEC FC - BUL -:-20:00Bright Stars - Kampala City -:-
20:00Gadaffi - Villa -:-
UKRAINE: U19 League
16:00LNZ Cherkasy U19 - Shakhtar Donetsk U19 -:-URUGUAY: Primera Division - Apertura
01:00Rampla Juniors - Defensor Sp. -:-Ý: Coppa Italia
02:00Atalanta - Fiorentina -:-ZIMBABWE: Premier Soccer League
20:00Arenel Movers - Manica -:-20:00CAPS Utd - GreenFuel -:-
20:00Chegutu Pirates - Dynamos -:-
Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »
m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật