TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » 23.08.2022 » Tất cả trận đấu

ANH: Ngoại hạng Anh

02:00Manchester Utd - Liverpool -:-

CHÂU Á: AFC Cup - Play Offs

17:00PSM Makassar (Ina) - Kuala Lumpur City (Mys) -:-

TÂY BAN NHA: La Liga

01:00Elche - Almeria -:-
03:00Girona - Getafe -:-

ẤN ĐỘ: Durand Cup

16:30Odisha - Kerala Blasters -:-
19:30Bengaluru FC - Indian Air Force -:-

ANH: Premier League 2

01:00Nottingham U21 - Middlesbrough U21 -:-
01:00Wolves U21 - Brighton U21 -:-

ANH: Professional Development League

01:00Hull U21 - Watford U21 -:-
18:00Sheffield Utd U21 - Cardiff U21 -:-
19:00Coventry U21 - Reading U21 -:-
20:00Barnsley U21 - Ipswich U21 -:-
20:00Peterborough U21 - Bristol City U21 -:-

ÁO: Regionalliga West - Vorarlberg

23:30Admira Dornbirn - Gofis -:-
23:30Dornbirner SV - Wolfurt -:-
23:30Hohenems - Rothis -:-

Ả RẬP XÊ ÚT: Division 1

23:10Al Arabi - Hajer -:-
23:25Ohod - Najran -:-
00:50Al-Shoalah - Al Orubah -:-
23:15Al Ain - Al Kholood -:-
23:25Al Jabalain - Al-Sahel -:-
00:50Al Qadisiya - Al Akhdoud -:-

ARGENTINA: Liga Profesional

02:30Estudiantes L.P. - Union de Santa Fe -:-
02:30Rosario Central - Banfield -:-
05:00Racing Club - San Lorenzo -:-
07:30Platense - Talleres Cordoba -:-
07:30Velez Sarsfield - Sarmiento Junin -:-

ARGENTINA: Primera Nacional

05:00Atletico Atlanta - Atl. Rafaela -:-
07:00Club A. Guemes - Tristan Suarez -:-

ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 2

20:00San Lorenzo 2 - Racing Club 2 -:-
21:00Banfield 2 - Rosario Central 2 -:-
21:00Central Cordoba 2 - River Plate 2 -:-
21:00Union de Santa Fe 2 - Estudiantes L.P. 2 -:-

BA LAN: Division 1

23:00Sandecja Nowy S. - Tychy -:-

BA LAN: Ekstraliga Nữ

22:30Czarni Sosnowiec Nữ - GKS Katowice Nữ -:-

BELARUS: Vysshaya Liga

23:30Dynamo Brest - Neman -:-

BỈ: Pro League U21

00:00Lommel SK U21 - Oostende U21 -:-
00:30Eupen U21 - Waasland-Beveren U21 -:-
00:30Kortrijk U21 - Westerlo U21 -:-
01:00Deinze U21 - RWDM 47 U21 -:-
01:00Dender U21 - Virton U21 -:-
01:00Lierse K. U21 - St. Truiden U21 -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal

02:15Gil Vicente - Famalicao -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2

00:00Penafiel - BSAD -:-

BRAZIL: Serie A

06:00Avai - Internacional -:-

BRAZIL: Copa Paulista

01:00Botafogo SP - Sertaozinho -:-

BRAZIL: Brasileiro Nữ - Play Offs

02:00Internacional Nữ - Flamengo Nữ -:-
03:30Sao Paulo Nữ - Ferroviaria Nữ -:-

BULGARIA: Parva Liga

00:30Pirin Blagoevgrad - Ludogorets -:-

BULGARIA: Vtora liga

00:00Montana - CSKA 1948 Sofia II -:-
22:00Krumovgrad - Spartak Pleven -:-

CHÂU ÂU: Europa Conference League - Vòng loại

23:00APOEL (Cyp) - Djurgarden (Swe) -:-

CHILÊ: Chilean Cup

05:00U. De Chile - Cobresal -:-
07:30Coquimbo - Huachipato -:-

COLOMBIA: Primera A - Clausura

08:00Dep. Pasto - Once Caldas -:-

COLOMBIA: Primera B - Clausura

03:00Boca Juniors - Leones -:-
06:00Valledupar - Bogota -:-

CỘNG HÒA SÉC: MOL Cup

22:00Rymarov - Opava -:-

ĐAN MẠCH: Superliga

00:00Odense - Horsens -:-

ĐỨC: 3. Liga

00:00Zwickau - SpVgg Bayreuth -:-

ĐỨC: Regionalliga Bayern

23:00Eichstatt - Rain/Lech -:-
23:00Spvgg Ansbach 09 - Pipinsried -:-
23:00Vilzing - Hankofen-Hailing -:-
23:30Turkgucu Munchen - Nurnberg II -:-
00:00Aschaffenburg - Wurzburger Kickers -:-
00:00Augsburg II - Heimstetten -:-
00:00Buchbach - Bayern II -:-
00:00Illertissen - Burghausen -:-
00:00Schweinfurt - Furth II -:-
00:00Unterhaching - Aubstadt -:-

ĐỨC: Oberliga Hamburg

23:30TSV Buchholz 08 - Suderelbe -:-
23:30Turkiye Wilhelmsburg - TuS Osdorf -:-
23:45Dassendorf - Rugenbergen -:-
00:00Sasel - Altona -:-
00:30Eimsbutteler - Wandsbeker Concordia -:-
00:30Hamburger SV III - HEBC Hamburg -:-
00:30Niendorfer TSV - Harksheide -:-
00:30Paloma - Curslack-Neuengamme -:-
00:30Tornesch - Hamm United -:-

ĐỨC: DFB Pokal Nữ

23:00Holstein Kiel Nữ - Bochum Nữ -:-

ESTONIA: Esiliiga

23:00Flora U21 - Nomme Utd -:-
23:00Parnu - Harju Jalgpallikooli -:-
23:00Viimsi JK - Paide Linnameeskond U21 -:-

HÀ LAN: Eerste Divisie

01:00Jong Ajax - Graafschap -:-
01:00Jong AZ - Almere City -:-
01:00Jong PSV - Heracles -:-

HUNGARY: OTP Bank Liga

01:00Mezokovesd-Zsory - Debrecen -:-

ICELAND: Besta-deild karla

01:00Hafnarfjordur - Keflavik -:-
01:00Leiknir - KR Reykjavik -:-
02:15Fram - Breidablik -:-
03:15Vikingur Reykjavik - Valur -:-

INDONESIA: Liga 1

15:30Persebaya - PSIS Semarang -:-
15:30Persik Kediri - PSS Sleman -:-
18:15Borneo - Dewa United -:-
18:15Persikabo 1973 - Bhayangkara Solo -:-
20:00Persib Bandung - Bali United -:-
20:00Persis Solo - Madura United -:-

ISRAEL: Ligat ha'Al

23:00Nes Tziona - Kiryat Shmona -:-

ISRAEL: Leumit League

23:00M. Nazareth - Agudat Sport Ashdod -:-
23:00Nof Hagalil - Maccabi Petah Tikva -:-
23:00Ramat Hasharon - Bnei Yehuda -:-

KYRGYZSTAN: Premier Liga

15:00Alay Osh - Abdish-Ata -:-
15:00Kaganat - Alga -:-
15:00Nur-Batken - Kara Balta -:-

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

21:00Guadalajara Chivas U20 - Monterrey U20 -:-
21:00Queretaro U20 - Club America U20 -:-

MEXICO: Liga MX Nữ - Apertura

05:00Toluca Nữ - Juarez Nữ -:-
09:00Club Leon Nữ - Atl. San Luis Nữ -:-
09:00Mazatlan FC Nữ - Monterrey Nữ -:-

NAM PHI: Premier League

00:30Cape Town City - Kaizer Chiefs -:-
00:30Swallows - Sekhukhune -:-

NA UY: OBOS-ligaen

23:00Asane - Mjondalen -:-
23:00Grorud - Skeid -:-
23:00KFUM Oslo - Fredrikstad -:-
23:00Ranheim - Bryne -:-
23:00Raufoss - Kongsvinger -:-

NA UY: Division 2 - Group 2

00:00Traeff - Valerenga 2 -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 1

00:00Stabaek 2 - Kjelsas 2 -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 2

23:00Lillehammer - Aalesund 2 -:-
23:00Toten - Molde 2 -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 5

00:00Tiller - Rosenborg 2 -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 6

23:30Funnefoss/Vormsund - Stromsgodset 2 -:-
00:00Mjondalen 2 - Lorenskog -:-

NHẬT BẢN: J2 League

17:00Mito - Oita Trinita -:-

PHẦN LAN: Ykkonen

22:30SJK Akatemia - PIF Pargas -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group B

22:30Klubi 04 - Honka Akatemia -:-

PHÁP: Ligue 2

01:45Grenoble - Bordeaux -:-

PHÁP: National

23:30Le Mans - Sedan -:-

QATAR: QSL

23:30Qatar SC - Al Wakra -:-
21:20Al Rayyan - Al Ahli Doha -:-
23:30Al-Sadd - Al-Gharafa -:-

ROMANIA: Liga 1

23:30Farul Constanta - FC Voluntari -:-

ROMANIA: Liga 2

23:00Steaua Bucuresti - Csikszereda M. Ciuc -:-

SLOVAKIA: Slovak Cup

22:00Roznava - 1.FK Svidnik -:-
22:00Zemianske Kostolany - Sered -:-

SLOVENIA: Prva liga

01:15ND Gorica - Domzale -:-

SOMALIA: Nation Link Telecom Championship

19:30Badbaado - Sahafi -:-

TÂY BAN NHA: La Liga 2

01:00Ponferradina - UD Ibiza -:-
03:00Malaga - Las Palmas -:-

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

23:15Istanbulspor AS - Konyaspor -:-
23:15Sivasspor - Alanyaspor -:-
01:45Fenerbahce - Adana Demirspor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

01:00Denizlispor - Rizespor -:-

THỔ NHĨ KỲ: Rezerv Lig

20:30Sivasspor 2 - Alanyaspor 2 -:-
21:00Fenerbahce 2 - Adana Demirspor 2 -:-
21:00Istanbulspor AS 2 - Konyaspor 2 -:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

00:00Kalmar - Goteborg -:-
00:00Sirius - Hacken -:-
00:10Hammarby - Degerfors -:-

THỤY ĐIỂN: Superettan

00:00Orebro - Skovde AIK -:-
00:00Orgryte - Norrby -:-

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra

00:00Hammarby TFF - Stockholm Internazionale -:-

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

00:00Angelholm - IFK Malmo -:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Nữ

23:00Vittsjo Nữ - Eskilstuna United Nữ -:-

ÚC: NPL Queensland

16:30Gold Coast Utd - Peninsula -:-

ÚC: NPL Western Australia

18:00Sorrento - Inglewood Utd -:-

UKRAINE: Premier League

21:00Ch. Odessa - Veres-Rivne -:-
21:00Dnipro-1 - Oleksandriya -:-
21:00FK Zorya Luhansk - Vorskla Poltava -:-
21:00Inhulets - Dyn. Kyiv -:-
21:00Kolos Kovalivka - Kryvbas -:-
21:00Minaj - Lviv -:-
21:00Rukh Lviv - Metalist Kharkiv -:-
21:00Shakhtar Donetsk - Metalist 1925 -:-

URUGUAY: Primera Division - Clausura

01:30Albion - Plaza Colonia -:-
05:00Maldonado - Penarol -:-

UZBEKISTAN: Uzbekistan Cup

21:00Olympic - Navbahor Namangan -:-
21:00Pakhtakor - Shortan Guzor -:-
21:00Termez Surkhon - Nasaf Qarshi -:-

Ý: Serie A

23:30AS Roma - Cremonese -:-
01:45Sampdoria - Juventus -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật