Bóng đá » 03.04.2024 » Tất cả trận đấu
ANH: Ngoại hạng Anh
01:30Newcastle - Everton -:-01:30Nottingham - Fulham -:-
01:45Bournemouth - Crystal Palace -:-
01:45Burnley - Wolves -:-
02:15West Ham - Tottenham -:-
VIỆT NAM: V.League 2
17:00Đà Nẵng - Hòa Bình -:-AI CẬP: Premier League
02:30Pyramids - El Gaish -:-ALBANIA: Super League
23:00Dinamo Tirana - Teuta -:-ALBANIA: Albanian Cup
20:00Egnatia - Vllaznia -:-20:00Kukesi - KF Tirana -:-
ẤN ĐỘ: ISL
21:00Kerala Blasters - East Bengal -:-ẤN ĐỘ: I-League 2
17:30Bengaluru Utd - Dempo -:-17:30Maharashtra Oranje - SC Bengaluru -:-
17:30Sudeva Delhi - United SC -:-
ANGOLA: Girabola
21:00Bravos do Maquis - C.R.D. Libolo -:-21:00HoãnCD Lunda Sul - Santa Rita -:-
21:00HoãnC.R.D. Libolo - Primeiro de Agosto -:-
21:00Primeiro de Agosto - CD Lunda Sul -:-
21:00Santa Rita - Petro Atletico -:-
21:00Sao Salvador - Sagrada -:-
21:00HoãnSporting de Cabinda - Wiliete -:-
21:30Academica - Uniao de Malanje -:-
21:30Desportivo Huila - Sporting de Cabinda -:-
21:30HoãnInterclube - Bravos do Maquis -:-
22:00HoãnPetro Atletico - Sao Salvador -:-
22:00HoãnSagrada - Uniao de Malanje -:-
22:00Wiliete - Interclube -:-
23:00HoãnKabuscorp - Academica -:-
ANH: League One
02:00Portsmouth - Derby -:-ANH: League Two
01:45Doncaster - Wrexham -:-ANH: Southern League South Division
01:45Beaconsfield Town - Hanwell Town -:-ANH: Professional Development League
01:00Birmingham U21 - Crewe U21 -:-01:00Hull U21 - Burnley U21 -:-
01:00QPR U21 - Charlton U21 -:-
ANH: Premier League Cup - Play Offs
01:00Aston Villa U21 - Tottenham U21 -:-ANH: FA Cup Trẻ
01:00Manchester City U18 - Bristol City U18 -:-ÁO: Regionalliga East
01:00SK Rapid (Nghiệp dư) - Ardagger -:-Ả RẬP XÊ ÚT: Saudi Professional League
02:00Abha - Al Nassr -:-02:00Al Feiha - Al Wehda -:-
02:00Al Hilal - Al Akhdoud -:-
02:00Al Taee - Al Taawon -:-
ARGENTINA: Primera B - Apertura
01:30Liniers - Argentino de Quilmes -:-ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura
01:30Estrella de Berisso - Juventud de Bernal -:-ARGENTINA: Copa Argentina
02:00Central Cordoba - Quilmes -:-ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 1
01:00San Lorenzo 2 - Huracan 2 -:-01:00Tigre 2 - Velez Sarsfield 2 -:-
03:00Lanus 2 - Banfield 2 -:-
05:00Racing Club 2 - Independiente 2 -:-
ARMENIA: Premier League
22:00Ararat Yerevan - Urartu -:-ARMENIA: First League
19:00Noah 2 - Alashkert 2 -:-AZERBAIJAN: I Liqa
18:00Mingachevir - Imisli FK -:-AZERBAIJAN: Azerbaijan Cup
23:00Neftci Baku - Qarabag -:-22:00Zira - Gabala -:-
BẮC IRELAND: NIFL Premiership
01:45Carrick Rangers - Linfield -:-01:45Cliftonville - Larne -:-
BẮC IRELAND: NIFL Championship - Nhóm Rớt hạng
01:45HoãnArds - Ballyclare -:-01:45Dergview - Newington -:-
BẮC IRELAND: NIFL Championship - Nhóm Thăng hạng
01:45Bangor FC - Portadown -:-01:45Dundela - Annagh -:-
01:45Institute - H&W Welders -:-
BẮC MACEDONIA: Macedonian Cup
20:00Shkupi - Tikves -:-20:00Voska Sport - Makedonija GP -:-
BẮC VÀ TRUNG MỸ: CONCACAF Champions Cup
06:00Columbus Crew - U.A.N.L.- Tigres -:-08:00New England Revolution - Club America -:-
BAHRAIN: Premier League
01:45Al-Ahli Manama - Al Khalidiyah -:-01:45Al-Hidd - Al-Shabbab -:-
01:45Busaiteen - Sitra -:-
BA LAN: Ekstraklasa
00:00Warta Poznan - Zaglebie -:-BA LAN: Division 1
23:00Wisla Plock - S. Rzeszow -:-01:30Lechia Gdansk - Odra Opole -:-
BA LAN: Polish Cup
22:30Wisla - Piast Gliwice -:-BENIN: Ligue 1 - Nhóm Championship
22:00AS Cotonou - Cavaliers -:-22:00AS Sobemap - Dynamo Abomey -:-
22:00Ayema - FC Loto -:-
22:00Coton FC - Bani Ganse -:-
22:00Dadje - JS Pobe -:-
22:00Damissa - ASPAC -:-
22:00Dragons - Espoir -:-
22:00Takunnin - Requins -:-
BỒ ĐÀO NHA: Taça de Portugal
02:45Benfica - Sporting CP -:-BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23 - Nhóm Championship
23:00Estrela U23 - Vizela U23 -:-BOSNIA & HERZEGOVINA: Bosnia and Herzegovina Cup
20:30Siroki Brijeg - Borac Banja Luka -:-23:00Sloga Doboj - Zrinjski -:-
BRAZIL: Acreano - Giai đoạn 1
04:00Andira - Vasco da Gama AC -:-06:00Galvez - Humaita -:-
BRAZIL: Maranhense
05:00Maranhao - Moto Club -:-05:00Pinheiro - Chapadinha -:-
05:00Sampaio Correa - Imperatriz -:-
05:00Tuntum - Cordino EC -:-
BRAZIL: Paraibano - Play Offs
02:30Serra Branca - Botafogo PB -:-BRAZIL: Roraimense - Giai đoạn 1
06:00Progresso - Real Sao Luiz -:-08:00GAS - Monte Roraima -:-
BULGARIA: Parva Liga
23:30Slavia Sofia - Pirin Blagoevgrad -:-18:30Krumovgrad - Hebar -:-
21:00CSKA Sofia - Lok. Plovdiv -:-
23:30Ludogorets - Levski Sofia -:-
BULGARIA: Third League - South-East
21:00Atletik Kuklen - Rozova Dolina -:-21:00Beroe II - Gigant Saedinenie -:-
21:00Botev Plovdiv II - Zagorets -:-
21:00Haskovo - Sekirovo Rakovski -:-
21:00Karnobat - Levski Karlovo -:-
21:00Nesebar - Sliven -:-
21:00Rodopa Smolyan - Lok. Plovdiv II -:-
21:00Sokol Markovo - Dimitrovgrad -:-
21:00Yambol 1915 - Spartak Plovdiv -:-
22:00Sozopol - Asenovets -:-
CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: Presidents Cup
00:30Ajman - Al Nasr -:-00:30Al Jazira - Al Wasl -:-
00:30Al Sharjah - Shabab Al-Ahli Dubai -:-
00:30Ittihad Kalba - Al Ain -:-
CAMEROON: Elite One - Nhóm Championship
20:00Gazelle - Cotonsport -:-20:00Yong Sports Academy - Stade Renard -:-
CAMEROON: Elite One - Nhóm Rớt hạng
20:00Avion Academy - Bamenda -:-20:00Fovu Baham - Aigle Royal -:-
20:00UMS de Loum - Fortuna Mfou -:-
20:00Union Douala - APEJES Academy -:-
CAMEROON: Elite Two - Nhóm Championship
21:00Aigle Moungo - Dragon de Yaounde -:-21:00Bafmeng United - Bafoussam -:-
21:00Panthere - Feutcheu -:-
21:00Tonnerre - Eding Sport -:-
CAMEROON: Elite Two - Nhóm Rớt hạng
21:00Bafang - Isohsa -:-21:00FC Rangers of Bafut - AS Fap -:-
21:00Foncha - Yafoot -:-
21:00Leopard de Douala - Renaissance -:-
CHÂU ÂU: Euro U19 Nữ - Vòng loại - Vòng 2 - League A
16:00Belarus U19 Nữ - Bỉ U19 Nữ -:-17:00Hy Lạp U19 Nữ - Đan Mạch U19 Nữ -:-
17:00Tây Ban Nha U19 Nữ - Slovenia U19 Nữ -:-
17:30Áo U19 Nữ - Croatia U19 Nữ -:-
17:30Ireland U19 Nữ - Iceland U19 Nữ -:-
20:00Anh U19 Nữ - Thụy Sĩ U19 Nữ -:-
20:00Ba Lan U19 Nữ - Phần Lan U19 Nữ -:-
20:00Đức U19 Nữ - Romania U19 Nữ -:-
20:00Hà Lan U19 Nữ - Bosnia & Herzegovina U19 Nữ -:-
20:00Hungary U19 Nữ - Thụy Điển U19 Nữ -:-
20:00Na Uy U19 Nữ - Cộng hòa Séc U19 Nữ -:-
20:00Pháp U19 Nữ - Ukraine U19 Nữ -:-
20:00Serbia U19 Nữ - Slovakia U19 Nữ -:-
00:00Bồ Đào Nha U19 Nữ - Ý U19 Nữ -:-
CHÂU ÂU: Euro U19 Nữ - Vòng loại - Vòng 2 - League B
16:30Scotland U19 Nữ - Liechtenstein U19 Nữ -:-17:00Kazakhstan U19 Nữ - Estonia U19 Nữ -:-
17:00Latvia U19 Nữ - Bulgaria U19 Nữ -:-
17:00Moldova U19 Nữ - Bắc Macedonia U19 Nữ -:-
17:00Montenegro U19 Nữ - Azerbaijan U19 Nữ -:-
17:00Wales U19 Nữ - Lithuania U19 Nữ -:-
19:00Bắc Ireland U19 Nữ - Georgia U19 Nữ -:-
20:00Thổ Nhĩ Kỳ U19 Nữ - Quần đảo Faroe U19 Nữ -:-
20:30Đảo Síp U19 Nữ - Albania U19 Nữ -:-
CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Rớt hạng
20:30AC Kuya - Renaissance -:-20:30AC Rangers - Etoile de Kivu -:-
CHILÊ: Segunda Division
04:00San Antonio Unido - Deportes Rengo -:-COLOMBIA: Primera B - Apertura
03:30Inter Palmira - Boca Juniors -:-CỘNG HÒA DOMINICAN: LDF
05:00San Cristobal - Delfines Del Este -:-06:00Moca - Vega Real -:-
CỘNG HÒA SÉC: CFL - Group B
22:00Zapy - Mlada Boleslav B -:-CỘNG HÒA SÉC: MOL Cup
23:00Jablonec - Plzen -:-22:00Opava - Sparta Prague -:-
CỘNG HÒA SÉC: Kralovehradecky KP
22:00Solnice - Ceska Skalice -:-CỘNG HÒA SÉC: U19 League
17:00Slovacko U19 - Slavia Prague U19 -:-CROATIA: Croatian Cup
21:00Lok. Zagreb - Rijeka -:-00:00Hajduk Split - D. Zagreb -:-
ĐAN MẠCH: Superliga - Nhóm Rớt hạng
00:00Odense - Vejle -:-ĐAN MẠCH: 1st Division - Nhóm Thăng hạng
23:30Fredericia - Vendsyssel -:-ĐẢO FAROE: Premier League
00:0007 Vestur Sorvagur - Streymur -:-ĐỨC: Regionalliga North
00:00Hamburger SV II - Meppen -:-ĐỨC: Regionalliga Sudwest
00:00Aalen - Hoffenheim II -:-00:00Kassel - FSV Frankfurt -:-
00:00Mainz II - Bahlinger -:-
00:00Offenbach - Walldorf -:-
00:00Steinbach Haiger - Schott Mainz -:-
00:00TuS Koblenz - Stuttgart II -:-
00:00Balingen - Eintracht Frankfurt II -:-
00:00FC 08 Homburg - Freiberg -:-
00:00Stutt. Kickers - Fulda-Lehnerz -:-
ĐỨC: Regionalliga Bayern
23:30Nurnberg II - Bayern II -:-ĐỨC: Oberliga Bayern Nord
22:45Fortuna Regensburg - Donaustauf -:-ĐỨC: DFB Pokal
01:45Saarbrucken - Kaiserslautern -:-ECUADOR: Serie B
07:00Manta - Vargas Torres -:-GHI-NÊ: Ligue 1
23:00Milo FC - Renaissance -:-GIBRALTAR: National League
02:00Manchester 62 - St Josephs -:-GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga
00:00Torpedo Kutaisi - Kolkheti 1913 -:-18:00Samtredia - Samgurali -:-
22:00Telavi - Gagra -:-
00:00Dinamo Tbilisi - Dila Gori -:-
HÀ LAN: Eredivisie
23:45Vitesse - Sparta Rotterdam -:-01:00Excelsior - PSV -:-
02:00Sittard - Nijmegen -:-
23:45Heracles - AZ Alkmaar -:-
HÀN QUỐC: K League 1
17:30Gangwon - Daegu -:-17:30Gwangju FC - Incheon -:-
17:30Jeju Utd - Jeonbuk -:-
17:30Seoul - Gimcheon Sangmu -:-
HUNGARY: Hungarian Cup
01:00Kisvarda - MTK Budapest -:-22:15Vasas - Paks -:-
HY LẠP: Super League - Nhóm Championship
23:00Olympiacos Piraeus - Aris -:-23:30PAOK - Lamia -:-
HY LẠP: Super League 2 - Nhóm Rớt hạng
20:00Diagoras - Panachaiki -:-20:00Kampaniakos - Aiolikos -:-
20:00Karditsa - Iraklis 1908 -:-
20:00Olympiacos Piraeus B - PAE Egaleo -:-
20:00Panathinaikos B - Giouchtas -:-
20:00PAOK B - Kozani FC -:-
HY LẠP: Super League 2 - Nhóm Thăng hạng
20:00AEK Athens FC B - Makedonikos -:-20:00AEL Larissa - Levadiakos -:-
20:00Kalamata - Ilioupoli -:-
20:00PAE Chania - Athens Kallithea -:-
INDONESIA: Liga 1
20:30PSM Makassar - PSIS Semarang -:-20:30RANS Nusantara - Barito Putera -:-
IRAN: Pro League
22:45Aluminium Arak - Havadar SC -:-23:00Tractor - Sepahan -:-
IRAN: Division 1
18:15Damash Gilan - Kheybar Khorramabad -:-23:00Naft Gachsaran - Esteghlal Molasani -:-
23:00Pars Janoobi Jam - Ario Eslamshahr -:-
ISRAEL: State Cup
23:30Kiryat Shmona - Nof Hagalil -:-00:30Maccabi Petah Tikva - Maccabi Tel Aviv -:-
23:30Hapoel Petah Tikva - H. Beer Sheva -:-
00:00Maccabi Haifa - Netanya -:-
KENYA: Super League
19:00Rainbow - Assad -:-KOSOVO: Kosovar Cup
18:00Prishtina - Drita -:-18:00Suhareka - FC Ballkani -:-
KUWAIT: Premier League - Nhóm Championship
01:30Al Naser - Al-Fahaheel -:-KUWAIT: Division 1
23:30Al Tadamon - Al Sahel -:-23:30Burgan - Yarmouk -:-
KYRGYZSTAN: Premier Liga
19:00Neftchi Kochkor-Ata - Talant -:-LATVIA: Virsliga
21:00Metta/LU - BFC Daugavpils -:-23:00RFS - Jelgava -:-
LIBERIA: LFA First Division
23:00Cece United - LPRC Oiler -:-23:00Freeport - Nimba Kwado -:-
23:00Global Pharma - Heaven Eleven -:-
23:00Invincible Eleven - Kallon Liberia -:-
23:00NPA Anchors - BEA Mountain -:-
23:00Paynesville - Mighty Barrolle -:-
23:00Watanga - LISCR FC -:-
MAURITANIA: Ligue 1
00:00Nouadhibou - Chemal -:-MAURITIUS: Super League
21:30AS Vacoas - Pamplemousses -:-21:30Cercle De Joachim - Petite Riviere -:-
MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura
06:05Tapatio - Atlante -:-08:05Cimarrones de Sonora - Atletico La Paz -:-
10:05Dorados de Sinaloa - Alebrijes Oaxaca -:-
MOLDOVA: Moldovan Cup
18:00Bardar - Sheriff Tiraspol -:-18:00Stauceni - Petrocub -:-
20:00Zimbru Chisinau - Milsami -:-
MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga
20:00Arsenal Tivat - Rudar -:-20:00Jedinstvo - Decic -:-
22:00Sutjeska - Jezero -:-
23:00Mornar Bar - Petrovac -:-
23:30Buducnost - Mladost DG -:-
MONTENEGRO: Druga Liga
20:00FK Podgorica - Berane -:-20:00Grbalj - Kom Podgorica -:-
20:00Internacional - Bokelj -:-
20:00Lovcen - Iskra -:-
20:00Otrant - Igalo -:-
MỸ: MLS Next Pro
05:00Orlando City B - Inter Miami II -:-MỸ: Cup Mỹ Mở rộng
06:00Richmond Kickers - Maryland Bobcats -:-06:30Charlotte Independ. - SC United Heat -:-
06:30New York City II - New York Red Bulls 2 -:-
07:30Lubbock Matadors - Foro -:-
07:30Minnesota 2 - Michigan Stars -:-
NAM MỸ: Copa Libertadores - Vòng Bảng
05:00Cobresal (Chi) - Barcelona SC (Ecu) -:-05:00Millonarios (Col) - Flamengo RJ (Bra) -:-
07:00The Strongest (Bol) - Gremio (Bra) -:-
07:30Dep. Tachira (Ven) - River Plate (Arg) -:-
09:00U. de Deportes (Per) - LDU Quito (Ecu) -:-
NAM MỸ: Copa Sudamericana - Vòng Bảng
05:00Belgrano (Arg) - Internacional (Bra) -:-05:00Nacional Asuncion (Par) - Argentinos Jrs (Arg) -:-
07:30Ameliano (Par) - Athletico-PR (Bra) -:-
07:30Racing Montevideo (Uru) - Corinthians (Bra) -:-
09:00Cesar Vallejo (Per) - Defensa y Justicia (Arg) -:-
NAM PHI: Premier League
00:30AmaZulu - Polokwane -:-00:30Kaizer Chiefs - Stellenbosch -:-
00:30Mamelodi Sundowns - Richards Bay -:-
00:30Sekhukhune - Cape Town City -:-
00:30Chippa Utd. - Cape Town Spurs -:-
00:30Golden Arrows - Supersport Utd -:-
00:30Swallows - Orlando Pirates -:-
00:30TS Galaxy - Royal AM -:-
NAM PHI: Motsepe Foundation Championship
20:00Baroka - Orbit College -:-20:00Hungry Lions - JDR Stars -:-
00:30Maritzburg Utd - Upington City -:-
NA UY: Eliteserien
00:00KFUM Oslo - HamKam -:-NA UY: Hạng 3 - Bảng 2
23:00Odd 2 - Sandefjord 2 -:-NA UY: Nasjonal U19 CL
19:00Haugesund U19 - Viking U19 -:-19:00Molde U19 - Sogndal U19 -:-
20:00Ham-Kam U19 - Stromsgodset U19 -:-
23:00Stabaek U19 - Valerenga U19 -:-
23:30Lillestrom U19 - Odds U19 -:-
NGA: FNL 2 - Hạng A vàng - Mùa Xuân
18:00Rodina Moscow 2 - Veles Moscow -:-19:30FK Novosibirsk - Chelyabinsk -:-
20:00Krasnodar 2 - R. Volgograd -:-
22:00Lipetsk - FK Chayka -:-
22:00Murom - Ufa -:-
NGA: FNL 2 - Hạng A bạc - Mùa Xuân
16:00Miass - Kursk -:-18:00D. Bryansk - S. Kostroma -:-
18:00Kaluga - Ulyanovsk -:-
19:30Mashuk - Khimik -:-
22:00Tekstilshtik - Omsk -:-
NGA: Russian Cup - Play Offs
22:15Baltika - CSKA Moscow -:-00:30Spartak Moscow - Zenit -:-
NGA: Russian Cup - Regions Path - Play Offs
00:00Khimki - FK Rostov -:-20:00Ural - Lokomotiv Moscow -:-
NHẬT BẢN: J1 League
17:00Avispa Fukuoka - Kashima Antlers -:-17:00Gamba Osaka - Kyoto -:-
17:00Iwata - Albirex Niigata -:-
17:00Kashiwa Reysol - Cerezo Osaka -:-
17:00Machida - Sanfrecce Hiroshima -:-
17:00Sagan Tosu - Vissel Kobe -:-
17:00Shonan Bellmare - Verdy -:-
17:00Yokohama F. Marinos - Kawasaki Frontale -:-
17:30FC Tokyo - Urawa Reds -:-
17:30Hokkaido Consadole Sapporo - Nagoya Grampus -:-
NHẬT BẢN: J2 League
17:00Blaublitz - Mito -:-17:00Chiba - Tochigi SC -:-
17:00Iwaki - Fujieda MYFC -:-
17:00Kagoshima Utd - Kofu -:-
17:00Kusatsu - Oita Trinita -:-
17:00Okayama - Yokohama FC -:-
17:00Renofa Yamaguchi - Kumamoto -:-
17:00Shimizu S-Pulse - Tokushima -:-
17:00Vegalta Sendai - Ehime -:-
17:00V-Varen Nagasaki - Montedio Yamagata -:-
NIGERIA: NPFL
22:00Abia Warriors - Plateau United -:-22:00Bayelsa United - Heartland -:-
22:00Enugu Rangers - Sunshine Stars -:-
22:00Enyimba - Kano Pillars -:-
22:00Gombe - Remo Stars -:-
22:00Shooting - Kwara -:-
22:00Sporting Lagos - Lobi Stars -:-
23:30Bendel - Niger Tornadoes -:-
PERU: Liga 2
03:00ADA Jaen - Llacuabamba -:-03:00Carlos Stein - Juan Pablo II -:-
03:00Comerciantes - Moquegua -:-
03:00Dep. Municipal - AD Cantolao -:-
03:00Juan Aurich - Alianza Huanuco -:-
03:00San Marcos - Union Huaral -:-
03:00Santos - Ayacucho -:-
03:00U. San Martin - Binacional -:-
PHÁP: Coupe de France
01:45Lyon - Valenciennes -:-ROMANIA: Romanian Cup - Play Offs
23:30Hunedoara - CFR Cluj -:-22:00U Craiova 1948 - FC Voluntari -:-
RWANDA: Premier League
23:00Police - Amagaju -:-20:00Musanze - Gasogi United -:-
23:00Kiyovu - Sunrise -:-
SCOTLAND: Championship
01:45Arbroath - Airdrieonians -:-SCOTLAND: Lowland League
01:45Albion Rovers - East Kilbride -:-01:45Celtic B - Cumbernauld Colts -:-
SERBIA: Super Liga
23:30Vojvodina - Cukaricki -:-00:00Zeleznicar Pancevo - Radnik -:-
21:30Mladost - Radnicki 1923 -:-
21:55Vozdovac - Partizan -:-
23:30Sp. Subotica - Radnicki Nis -:-
00:00Crvena zvezda - IMT Novi Beograd -:-
SERBIA: Prva Liga
23:00Metalac - Radnicki Beograd -:-23:00Sloboda - Dubocica -:-
21:00FK Indjija - Jedinstvo U. -:-
21:00Mladost GAT - OFK Beograd -:-
21:00Radnicki S. Mitrovica - Kolubara -:-
21:00Smederevo - Tekstilac Odzaci -:-
21:00Vrsac - Graficar Beograd -:-
23:00Macva - RFK Novi Sad -:-
SIERRA LEONE: Premier League
23:30Mighty Blackpool - Kholifa Stars -:-SÍP: Cyta Championship - Nhóm Rớt hạng
21:00Achnas - Doxa -:-23:00Karmiotissa - AEL Limassol -:-
23:00Othellos Athienou - Apollon -:-
SLOVAKIA: 4. liga - East
22:00Kezmarok - Poprad -:-22:00Sabinov - Pavlovce n. Uhom -:-
SLOVAKIA: Slovak Cup
20:30Trnava - Podbrezova -:-SLOVENIA: Slovenian Cup
23:00Triglav - Rogaska -:-22:00ND Gorica - Radomlje -:-
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 11
00:30Mallorca B - Collerense -:-TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 15
00:30Ezcabarte - Subiza -:-THÁI LAN: Thái League 1
18:00Chonburi - Chiangrai Utd -:-18:30Khonkaen Utd. - Police Tero -:-
19:00Muang Thong Utd - Uthai Thani -:-
19:00Pathum United - Buriram -:-
THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ
19:00Bhutan Nữ - Hồng Kông Nữ -:-THỔ NHĨ KỲ: Super Lig
00:30Antalyaspor - Ankaragucu -:-00:30Galatasaray - Hatayspor -:-
00:30Gaziantep - Alanyaspor -:-
21:00Sivasspor - Karagumruk -:-
00:30Fenerbahce - Adana Demirspor -:-
00:30Kayserispor - Kasimpasa -:-
00:30Konyaspor - Trabzonspor -:-
THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig
00:30Manisa FK - Bodrumspor -:-18:00Tuzlaspor - Umraniyespor -:-
21:00Adanaspor AS - Eyupspor -:-
00:30Altay - Bandirmaspor -:-
00:30Kocaelispor - Goztepe -:-
THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig White Group
19:00Afyonspor - Altinordu -:-19:00Diyarbekirspor - Nazillispor -:-
19:00Erokspor - Beyoglu Yeni Carsi -:-
19:00Kirklarelispor - Bucaspor 1928 -:-
19:00Kirsehir SK - Adiyaman FK -:-
19:00Trabzon FK - Ankara Demirspor -:-
19:00Vanspor FK - Ankaraspor -:-
19:00Yeni Mersin Idmanyurdu - Karacabey Bld. -:-
19:00Zonguldak - Bursaspor -:-
THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig Red Group
17:00Igdir FK - Iskenderunspor -:-19:0024 Erzincanspor - Karaman -:-
19:00Denizlispor - Sariyer -:-
19:00Etimesgut - Isparta 32 Spor -:-
19:00Fethiyespor - Amedspor -:-
19:00Inegolspor - Belediye Derince -:-
19:00Kastamonuspor - Usakspor -:-
19:00Menemenspor - Duzcespor -:-
19:00Soma Spor - Aksaray Bld. -:-
THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 1
19:0052 Orduspor - Karabuk Idmanyurdu -:-19:00Arguvan - Kepez Bld. -:-
19:00Ayvalikgucu - Gumushanespor -:-
19:00Hopaspor - Edirnespor -:-
19:00Kucukcekmece - Inegol Kafkas -:-
19:00Mardin BB - Aliaga -:-
19:00Tarsus - Kirikkale Buyuk Anadolu -:-
THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 2
19:00Amasyaspor - Pazarspor -:-19:00Bulvarspor - Silifke -:-
19:00Efeler 09 - Elazigspor -:-
19:00Eynesil - Turgutluspor -:-
19:00Hacettepe 1945 - Ergene Velimese -:-
19:00Kelkit - Karsiyaka -:-
19:00Sapanca Genclikspor - Batman Petrolspor -:-
THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 3
17:00Bornova 1877 - Agri 1970 -:-19:00Erbaaspor - Darica Genclerbirligi -:-
19:00Fatsa Bld. - Akhisarspor -:-
19:00Karakopru - 1922 Konyaspor -:-
19:00Osmaniyespor - Silivrispor -:-
19:00Sivas Dort Eylulspor - Kutahyaspor -:-
19:00Tepecik - Kusadasispor -:-
THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 4
17:00Musspor - Kestel -:-19:0023 Elazig FK - Orduspor 1967 -:-
19:00Balikesirspor - Sebat Genclikspor -:-
19:00Bergama FK - Adana -:-
19:00Bursa - Cankaya FK -:-
19:00Catalca - Sultanbeyli -:-
19:00Nevsehir - Siirt Ozel -:-
THỤY ĐIỂN: Superettan
00:00Oster - Degerfors -:-THỤY SĨ: Super League
01:30Lugano - Basel -:-THỤY SĨ: Challenge League
01:15Sion - Xamax -:-TURKMENISTAN: Yokary Liga
19:00Ahal - Altyn Asyr -:-19:00Energetik - Merw -:-
19:00Kopetdag Asgabat - Sagadam -:-
ÚC: A-League
17:45Perth Glory - Sydney FC -:-UKRAINE: Ukrainian Cup
22:00Shakhtar Donetsk - Ch. Odessa -:-URUGUAY: Segunda Division - Torneo Competencia
00:30Albion - Sud America -:-UZBEKISTAN: Pro Liga
20:00Aral - Olimpik-Mobiuz -:-20:00Mashal Muborak - Shortan Guzor -:-
Ý: Serie C - Bảng A
21:15Triestina - Atalanta U23 -:-Ý: Serie C - Bảng B
19:30Juventus U23 - Entella -:-Ý: Serie D - Bảng A
19:30Gozzano - Alcione Milano -:-Ý: Serie D - Group B
19:30Varesina - Pro Palazzolo -:-Ý: Serie D - Bảng C
19:30Montecchio Maggiore - Dolomiti Bellunesi -:-Ý: Coppa Italia
02:00Juventus - Lazio -:-Ý: Coppa Italia Serie C
01:30Catania - Padova -:-Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »
m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật