TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » 19.08.2022 » Tất cả trận đấu

CHÂU Á: AFC Champions League - Play Offs

15:00Pathum United (Tha) - Kitchee (Hkg) -:-
18:00Johor DT (Mys) - Urawa Reds (Jpn) -:-

CHÂU ÂU: Europa League - Vòng loại

23:00HJK (Fin) - Silkeborg (Den) -:-
23:30Ferencvaros (Hun) - Shamrock Rovers (Irl) -:-
00:00Apollon (Cyp) - Olympiacos Piraeus (Gre) -:-
00:00Malmo FF (Swe) - Sivasspor (Tur) -:-
00:00Pyunik Yerevan (Arm) - Sheriff Tiraspol (Mda) -:-
00:00Zurich (Sui) - Hearts (Sco) -:-
00:45Ludogorets (Bul) - Zalgiris (Ltu) -:-
01:00Dnipro-1 (Ukr) - AEK Larnaca (Cyp) -:-
01:30Gent (Bel) - Omonia (Cyp) -:-
02:00Austria Vienna (Aut) - Fenerbahce (Tur) -:-

VIỆT NAM: V.League 1

17:00HAGL - Hải Phòng -:-
18:00Hà Tĩnh - Nam Định -:-
19:15Viettel - Sông Lam Nghệ An -:-

AI CẬP: Premier League

23:30Al Masry - El Ismaily -:-
23:30El Gouna - Ghazl El Mahallah -:-
02:00Future FC - Ceramica Cleopatra -:-
23:30Misr Lel Makkasa - Arab Contractors -:-
23:30Pharco - Zamalek -:-

ALBANIA: Super League

22:00Kukesi - KF Tirana -:-

ẤN ĐỘ: Durand Cup

16:30Goa - Indian Air Force -:-
19:30Sudeva Delhi - Kerala Blasters -:-

ANH: Premier League 2

21:00Fulham U21 - Crystal Palace U21 -:-

ANH: Professional Development League

20:00Sheffield Wed U21 - Charlton U21 -:-

ÁO: 2. Liga

23:10Amstetten - Liefering -:-
23:10Austria Vienna II - SK Rapid Vienna (Nghiệp dư) -:-
23:10Horn - Floridsdorfer AC -:-
23:10St. Polten - Kapfenberg -:-

ÁO: Regionalliga East

00:00Drassburg - Wiener Viktoria -:-
00:00Marchfeld - ASV Siegendorf -:-
00:00Warth - Stripfing -:-
00:30Wiener Neustadt - Donaufeld Wien -:-
00:30Wiener Sport-Club - Leobendorf -:-

ÁO: Regionalliga Central

00:00Allerheiligen - WSC Wels -:-
00:00Deutschlandsberger - Vocklamarkt -:-
00:00Kalsdorf - Leoben -:-
00:00Ried (Nghiệp dư) - LASK (Nghiệp dư) -:-
00:00SAK Klagenfurt - Wolfsberger (Nghiệp dư) -:-
00:00Treibach - Gleisdorf -:-
00:00Union Gurten - Bad Gleichenberg -:-

ÁO: Regionalliga West - Tyrol

00:00Hall - Reichenau -:-
00:30SC Kundl - Motz/Silz -:-
00:30SV Worgl - Fugen -:-

ÁO: Regionalliga West - Salzburg

00:00Seekirchen - A. Salzburg -:-
00:30Wals-Grunau - UFC Hallein -:-

ÁO: Regionalliga West - Vorarlberg

23:30Rothis - Rotenberg -:-
23:30Wolfurt - Hohenems -:-
00:00Lauterach - Admira Dornbirn -:-

ARGENTINA: Liga Profesional

00:30Barracas Central - Defensa y Justicia -:-
02:30Aldosivi - Velez Sarsfield -:-
05:00Talleres Cordoba - Patronato -:-
05:00Union de Santa Fe - Gimnasia L.P. -:-
07:30Argentinos Jrs - Estudiantes L.P. -:-
07:30Banfield - Racing Club -:-

ARMENIA: Premier League

20:00Alashkert - Ararat-Armenia -:-
20:00Lernayin Artsakh - BKMA -:-

ARMENIA: First League

20:00Ararat-Armenia 2 - Syunik -:-
20:00Ararat Yerevan 2 - Lernayin Artsakh 2 -:-
20:00BKMA 2 - Alashkert 2 -:-
20:00FC Gandzasar - Shirak Gyumri 2 -:-
20:00Mika Jerevan - Urartu 2 -:-
20:00West Armenia - Pyunik Yerevan 2 -:-

AZERBAIJAN: Premier League

19:30Shamakhi - Sabail -:-

BẮC VÀ TRUNG MỸ: Giải Vô địch CONCACAF

05:00Real Espana (Hon) - Cartagines (Cos) -:-
07:00Alajuelense (Cos) - Alianza (Pan) -:-
09:00Municipal (Gtm) - Olimpia (Hon) -:-

BA LAN: Ekstraklasa

23:00Jagiellonia - Legnica -:-

BA LAN: Division 1

23:00Chojniczanka - Leczna -:-

BA LAN: Division 2

22:00Garbarnia - Lech Poznan 2 -:-

BELARUS: Vysshaya Liga

22:00Zhodino - FC Minsk -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2

00:00Tondela - Covilha -:-

BRAZIL: Serie B

06:00CSA - Vasco -:-
07:30Tombense - Sport Recife -:-

BRAZIL: Copa do Brasil

07:00America MG - Sao Paulo -:-

BRAZIL: Brasileiro U20 - Play Offs

01:30Palmeiras U20 - Vasco U20 -:-

BULGARIA: Vtora liga

22:30Vitosha Bistritsa - Minyor Pernik -:-

CHÂU ÂU: Europa Conference League - Vòng loại

23:00Rakow (Pol) - Slavia Prague (Cze) -:-
00:00CSKA Sofia (Bul) - Basel (Sui) -:-
00:00Maccabi Tel Aviv (Isr) - Nice (Fra) -:-
00:00Molde (Nor) - Wolfsberger (Aut) -:-
00:00RFS (Lat) - Linfield (Nir) -:-
00:00Slovacko (Cze) - AIK (Swe) -:-
00:00Young Boys (Sui) - Anderlecht (Bel) -:-
00:30Univ. Craiova (Rou) - H. Beer Sheva (Isr) -:-
00:45Basaksehir (Tur) - Antwerp (Bel) -:-
01:00Zrinjski (Bih) - Slovan Bratislava (Svk) -:-
01:15Maribor (Slo) - CFR Cluj (Rou) -:-
01:30FC Koln (Ger) - MOL Fehervar (Hun) -:-
01:30FCSB (Rou) - Viking (Nor) -:-
01:30Lech Poznan (Pol) - Dudelange (Lux) -:-
01:45Villarreal (Esp) - Hajduk Split (Cro) -:-
01:45West Ham (Eng) - Viborg (Den) -:-
02:00AZ Alkmaar (Ned) - Gil Vicente (Por) -:-
02:00Fiorentina (Ita) - Twente (Ned) -:-
02:00Partizan (Srb) - Hamrun (Mlt) -:-
02:00Shkupi (Mkd) - FC Ballkani (Kos) -:-
02:00Vaduz (Lie) - Rapid Vienna (Aut) -:-

CHÂU ÂU: Champions League Nữ - Vòng loại

23:00Breidablik Nữ (Ice) - Rosenborg Nữ (Nor) -:-
23:00Breznica Nữ (Mne) - Myjava Nữ (Svk) -:-
23:00Shymkent Nữ (Kaz) - ZNK Split Nữ (Cro) -:-
23:00Twente Nữ (Ned) - Anenii Noi Nữ (Mda) -:-
00:00Fortuna Hjorring Nữ (Den) - Eintracht Frankfurt Nữ (Ger) -:-
01:00Ferencvaros Nữ (Hun) - Rangers Nữ (Sco) -:-
01:00RSC Anderlecht Nữ (Bel) - UKS SMS Lodz Nữ (Pol) -:-
01:30Juventus Nữ (Ita) - Racing Luxembourg Nữ (Lux) -:-
01:35Glasgow City Nữ (Sco) - AS Roma Nữ (Ita) -:-
02:00Manchester City Nữ (Eng) - Tomiris-Turan Nữ (Kaz) -:-
02:00Real Madrid Nữ (Esp) - Sturm Graz Nữ (Aut) -:-
02:00Zurich Nữ (Sui) - Klaksvik Nữ (Fai) -:-

CHILÊ: Chilean Cup

05:00Huachipato - Coquimbo -:-
07:30Cobresal - U. De Chile -:-

COLOMBIA: Primera B - Clausura

03:00Atletico F.C. - Tigres -:-

COLOMBIA: Copa Colombia

05:30U. Magdalena - La Equidad -:-
08:00Atl. Nacional - Junior -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division 2

23:00Opava - Vyskov -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division E

23:00Batov - Brno B -:-

CỘNG HÒA SÉC: Jihomoravsky KP

22:30Ratiskovice - Svratka Brno -:-
22:30Rousinov - Mutenice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Moravskoslezsky KP

23:00Dolni Datyne - Hermanice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP

23:00Petrin Plzen B - Myto -:-

CỘNG HÒA SÉC: Prazsky prebor

22:30Kralovice - Zizkov B -:-

CỘNG HÒA SÉC: U19 League

15:00Ostrava U19 - Slovacko U19 -:-
15:15FK Pardubice U19 - Mlada Boleslav U19 -:-
16:00Ceske Budejovice U19 - Sigma Olomouc U19 -:-
16:00Hradec Kralove U19 - Brno U19 -:-
16:00Pribram U19 - Dukla Prague U19 -:-
17:00Jihlava U19 - Plzen U19 -:-
18:30Karvina U19 - Sparta Prague U19 -:-

CROATIA: Prva NL

22:30Dragovoljac - Cibalia -:-
22:30Kustosija - Dugopolje -:-

ĐAN MẠCH: Superliga

00:00Lyngby - FC Copenhagen -:-

ĐAN MẠCH: 1st Division

23:30Hvidovre IF - Koge -:-
00:00Helsingor - F. Amager -:-

ĐAN MẠCH: 2nd Division

00:00Hellerup - B.93 -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga

23:30Hamburger SV - Darmstadt -:-
23:30Magdeburg - Hannover -:-

ĐỨC: 3. Liga

00:00Munich 1860 - Hallescher -:-

ĐỨC: Regionalliga Nordost

00:00Babelsberg - Altglienicke -:-
00:00Chemnitzer - BFC Dynamo -:-
00:00Luckenwalde - Chemie Leipzig -:-

ĐỨC: Regionalliga West

00:00Wuppertaler - Alemannia Aachen -:-
00:30SG Wattenscheid - Wiedenbruck -:-

ĐỨC: Regionalliga Sudwest

00:00Aalen - Balingen -:-
00:00Hoffenheim II - Walldorf -:-

ĐỨC: Regionalliga Bayern

23:00Pipinsried - Eichstatt -:-
23:15Rain/Lech - Augsburg II -:-
23:30Wurzburger Kickers - Vilzing -:-
00:00Burghausen - Buchbach -:-
00:00Heimstetten - Illertissen -:-
00:00Schweinfurt - Bayern II -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV-Nord

00:30Furstenwalde - Neustrelitz -:-
00:30Pampow - Hansa Rostock II -:-
00:45Hertha Zehlendorf - Mahlsdorf -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd

23:30Eilenburg - Einheit Wernigerode -:-
00:00Auerbach - Plauen -:-

ĐỨC: Oberliga Hamburg

00:00Suderelbe - Hamburger SV III -:-
00:30Harksheide - Paloma -:-
00:30SC Victoria Hamburg - Dassendorf -:-
00:30TuS Osdorf - Hamm United -:-

ĐỨC: Oberliga Westfalen

00:30FC Gutersloh - Clarholz -:-

ĐỨC: Oberliga Hessen

23:30TUS Dietkirchen - Steinbach Haiger II -:-

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

23:30Arminia Ludwigshafen - Dudenhofen -:-
00:00Kaiserslautern II - Morlautern -:-

ĐỨC: Oberliga Bayern Nord

23:30Grossbardorf - Bamberg -:-
00:001. SC Feucht - ATSV -:-
00:00Cham - Regensburg II -:-
00:00Eltersdorf - Kornburg -:-
00:00Weiden - Neumarkt -:-

ĐỨC: Oberliga Bayern Süd

00:30VfB Hallbergmoos-Goldach - Deisenhofen -:-
00:00Erlbach - Rosenheim -:-
00:30Memmingen - Dachau -:-

ĐỨC: Oberliga Mittelrhein

00:30Konigsdorf - Frechen -:-

ĐỨC: Oberliga Niederrhein

00:00Sonsbeck - Meerbusch -:-
00:30Germania Ratingen - Hilden -:-

ECUADOR: Serie B

07:00Manta - Ind. Juniors -:-
07:30Libertad - Buhos ULVR -:-

ESTONIA: Estonian Cup

23:00FC Tallinn - Flora U21 -:-
23:00Kalju - Levadia -:-

HÀN QUỐC: K3 League

17:00Daejeon Korail - Changwon -:-

HUNGARY: NB I Nữ

20:30Puskas Academy Nữ - Szent Mihaly Nữ -:-
21:30DVTK Nữ - MOL Fehervar Nữ -:-
22:00Haladas Nữ - Gyor Nữ -:-

ICELAND: Lengjudeildin

01:00Fjolnir - Grindavik -:-
01:00Kordrengir - Vestri -:-
01:00Throttur Vogar - Grotta -:-
02:15Afturelding - KV Reykjavik -:-
02:15Fylkir - Selfoss -:-

ICELAND: Icelandic Cup

03:00Vikingur Reykjavik - KR Reykjavik -:-

INDONESIA: Liga 1

15:30Bhayangkara Solo - Persis Solo -:-
16:00Borneo - Persebaya -:-
18:15Madura United - Dewa United -:-
20:30Persita - Persikabo 1973 -:-
20:30PSS Sleman - Persib Bandung -:-

IRAN: Pro League

23:00Mes Rafsanjan - Gol Gohar -:-
23:30Sepahan - Nassaji Mazandaran -:-
21:00Tractor - Zob Ahan -:-
22:00Havadar SC - Naft M.I.S -:-
22:00Mes Kerman - Paykan -:-
23:00Persepolis - Foolad -:-
23:00Sanat Naft - Aluminium Arak -:-

ISRAEL: Leumit League

00:00H. Akko - Ironi Tiberias -:-
00:00Hapoel Afula - Hapoel Umm al-Fahm -:-
00:00Hapoel Petah Tikva - MS Kafr Qasim -:-
00:00Hap. Ramat Gan - Maccabi Jaffa -:-
00:00H. Ironi Rishon - Hapoel Kfar Saba -:-

JORDAN: Jordan Cup

00:30Al Salt - Al Khaledeya -:-
00:30Moghayer Al Sarhan - Sama -:-
22:00Al Jazeera Amman - Rabaa Serhan -:-
22:00Al Sareeh - Umm Al Qotain -:-
00:30Al Wehdat - Al Husn -:-
00:30Maan - Al Arabi Irbid -:-

KYRGYZSTAN: Premier Liga

15:00Alga - Dordoi Bishkek -:-

LITHUANIA: I Lyga

23:00Marijampole City - Neptunas -:-
23:00Atmosfera - Banga 2 -:-
23:00Babrungas - Zalgiris 2 -:-

MALAYSIA: Premier League

15:45Kelantan United - Selangor 2 -:-

MALTA: Premier League

23:30Birkirkara - Sirens -:-

MEXICO: Liga MX - Apertura

07:00Santos Laguna - Club Leon -:-
09:05Atl. San Luis - U.N.A.M.- Pumas -:-

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

05:00Tepatitlan de Morelos - Correcaminos -:-
07:00Pumas Tabasco - Atlante -:-

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

23:00Santos Laguna U20 - Club Leon U20 -:-
21:00Necaxa U20 - Guadalajara Chivas U20 -:-
22:00Juarez U20 - Mazatlan U20 -:-

MỸ: MLS Next Pro

09:00Portland Timbers 2 - Vancouver Whitecaps 2 -:-

NAM PHI: Premier League

00:30Swallows - AmaZulu -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 6

00:00Senja - Mjolner -:-

NGA: Premier League

23:00Krylya Sovetov - Fakel Voronezh -:-

NGA: Youth League

15:00Ural U19 - UOR 5-Yegoryevsk U19 -:-
16:00Krylya Sovetov Samara U19 - FK Orenburg U19 -:-
16:00Nizhny Novgorod U19 - CSKA Moscow U19 -:-
17:00FK Strogino Moscow U19 - Torpedo Moscow U19 -:-
20:00Spartak Moscow U19 - Zenit U19 -:-
21:00Akhmat Grozny U19 - Lokomotiv Moscow U19 -:-
21:00Chertanovo M. U19 - Khimki U19 -:-
21:00Kuban U19 - Dynamo Moscow U19 -:-
21:00Sochi U19 - Krasnodar U19 -:-
22:00FK Rostov U19 - Fakel Voronezh U19 -:-

NGA: Supreme Division Nữ

00:00Krasnodar Nữ - Rubin Kazan Nữ -:-
20:30Zenit Nữ - FK Yenisey Nữ -:-

NHẬT BẢN: J1 League

17:30Nagoya Grampus - Iwata -:-

OMAN: Professional League

00:45Sur Club - Al-Msnaa -:-
00:55Al Seeb - Al-Bashaeer -:-
03:00Al Orouba - Al Suwaiq -:-
00:55Bahla - Al-Rustaq -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

23:00PPJ - NJS -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group B

22:30KaaPo - MuSa -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group C

23:00VIFK - Narpes Kraft -:-

PHÁP: National

00:30Avranches - Chateauroux -:-
00:30Bourg en Bresse - Bastia-Borgo -:-
00:30Dunkerque - Concarneau -:-
00:30Le Puy - Versailles -:-
00:30Martigues - Cholet -:-
00:30Orleans - Nancy -:-
00:30Paris 13 Atl. - Stade Briochin -:-
00:30Red Star - Villefranche -:-

ROMANIA: Liga 1

22:00Mioveni - FC Arges -:-

RWANDA: Premier League

20:00AS Kigali - Etincelles -:-
20:00Bugesera FC - Kiyovu -:-
20:00Espoir - Marines -:-
20:00Sunrise - Police -:-
23:30APR - Musanze -:-

SINGAPORE: Premier League

18:45Albirex Niigata - Tampines -:-

SLOVAKIA: 2. liga

22:00Slovan Bratislava B - D. Kubin -:-

SLOVAKIA: 3. Liga - West

21:30HA Banska Bystrica - Podkonice -:-
22:00AFC Nove Mesto - Kalna n. Hronom -:-

SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava

22:30Pezinok - Malacky -:-
23:30MSK Senec - Ivanka pri Dunaji -:-

SOMALIA: Nation Link Telecom Championship

19:30Sahafi - Horseed -:-

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

20:00Ihefu - Namungo -:-

THÁI LAN: Thái League 1

19:00Buriram - Sukhothai -:-

THÁI LAN: Thai League 2

18:00Customs Utd - Chainat -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB Nữ

21:00PEC Zwolle Nữ (Ned) - Excelsior Nữ (Ned) -:-
21:00Wolfsburg Nữ (Ger) - PSV Nữ (Ned) -:-

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

00:00Tvaaker - Vanersborgs IF -:-
00:30Oddevold - Lindome -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norrland

00:30Storfors AIK - Boden -:-
00:00Umea FC - Sandvik -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland

23:30Tolo - Assyriska BK -:-
00:00Landvetter - Onsala -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Götaland

00:00Kristianstad - Eslov -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland

00:00Herrestads AIF - Angered -:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Nữ

23:00Hacken Nữ - Orebro Nữ -:-
23:00Pitea Nữ - Rosengard Nữ -:-

THỤY SĨ: Swiss Cup

00:00Bulle - Thun -:-
00:30Stade Nyonnais - Servette -:-

TRUNG QUỐC: Super League

19:00Hebei - Changchun Yatai -:-

VENEZUELA: Primera Division

03:00HoãnAragua - Mineros -:-
03:00HoãnDep. Tachira - Universidad Central -:-
03:00HoãnLa Guaira - Zulia -:-
03:00HoãnLara - Estudiantes Merida -:-
03:00HoãnMetropolitanos - Monagas -:-
03:00HoãnPortuguesa - Caracas -:-
03:00HoãnPuerto Cabello - Hermanos Colmenares -:-
03:00HoãnZamora - Carabobo -:-
04:00Zulia - Aragua -:-
06:15Mineros - Zamora -:-

WALES: Cymru North

00:30Chirk AAA FC - Gresford -:-

Ý: Primavera 1

22:30Lecce U19 - Napoli U19 -:-
00:30Sassuolo U19 - Juventus U19 -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật