TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » 18.08.2022 » Tất cả trận đấu

CHÂU Á: AFC Champions League - Play Offs

15:00Daegu (Kor) - Jeonbuk (Kor) -:-
18:00Vissel Kobe (Jpn) - Yokohama F. Marinos (Jpn) -:-

CHÂU ÂU: Champions League - Vòng loại

23:45Qarabag (Aze) - Plzen (Cze) -:-
02:00Dyn. Kyiv (Ukr) - Benfica (Por) -:-
02:00Maccabi Haifa (Isr) - Crvena zvezda (Srb) -:-

CHÂU ÂU: Europa League - Vòng loại

23:00HJK (Fin) - Silkeborg (Den) -:-
23:30Ferencvaros (Hun) - Shamrock Rovers (Irl) -:-
00:00Apollon (Cyp) - Olympiacos Piraeus (Gre) -:-
00:00Malmo FF (Swe) - Sivasspor (Tur) -:-
00:00Pyunik Yerevan (Arm) - Sheriff Tiraspol (Mda) -:-
00:00Zurich (Sui) - Hearts (Sco) -:-
00:45Ludogorets (Bul) - Zalgiris (Ltu) -:-

AI CẬP: Premier League

23:30Enppi - El Gaish -:-
02:00Eastern Company - Al Ahly -:-
23:30Al Masry - El Ismaily -:-
23:30El Gouna - Ghazl El Mahallah -:-

ẤN ĐỘ: Durand Cup

16:30Mumbai City - Indian Navy -:-
19:30Neroca FC - TRAU FC -:-

ANH: Championship

01:45Stoke - Middlesbrough -:-
02:00Reading - Blackburn -:-
02:00Sheffield Utd - Sunderland -:-
02:00West Brom - Cardiff -:-

ANH: National League

01:45Solihull Moors - York -:-

ANH: Southern League South Division

01:45Gosport - Swindon S -:-
01:45Truro - Poole -:-

ANH: Isthmian League Premier Division

01:45Cray - Bognor Regis -:-
01:45Kingstonian - Wingate & Finchley -:-

ARGENTINA: Liga Profesional

02:30Newells Old Boys - Lanus -:-
02:30Tigre - Atl. Tucuman -:-
05:00Arsenal Sarandi - River Plate -:-
07:30Boca Juniors - Rosario Central -:-
00:30Barracas Central - Defensa y Justicia -:-

ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 2

20:00Racing Club 2 - Banfield 2 -:-
21:00Estudiantes L.P. 2 - Argentinos Jrs 2 -:-

BẮC IRELAND: Premiership Nữ

01:45Derry City Nữ - Cliftonville Nữ -:-
01:45Glentoran Nữ - Mid-Ulster Nữ -:-
01:45Linfield Nữ - Crusaders Nữ -:-
01:45Sion Swifts Nữ - Lisburn Ladies Nữ -:-

BẮC VÀ TRUNG MỸ: Giải Vô địch CONCACAF

07:00Cibao (Dom) - Motagua (Hon) -:-
09:00Hankook (Blz) - Alianza FC (Sal) -:-

BA LAN: III Liga - Group I

00:00Bron Radom - Blonianka Blonie -:-

BA LAN: III Liga - Group II

23:00Vineta W. - Cartusia Kartuzy -:-
00:00Stolem Gniewino - Blekitni Stargard -:-

BA LAN: III Liga - Group III

23:00Nysa - Goczalkowice Zdroj -:-
23:00Odra Wodzislaw - Warta Gorzow -:-
23:00Polonia Bytom - Gwarek Tarnowskie Gory -:-

BỈ: National Division 1

01:00Boom - Ninove -:-
01:00Charleroi B - Tienen -:-
01:00Dessel - Knokke -:-
01:00Francs Borains - Antwerp B -:-
01:00Gent B - URSL Vise -:-
01:00Leuven B - Hoogstraten -:-
01:00Mandel United - OC Charleroi -:-
01:00RAAL La Louviere - Patro Eisden -:-
01:00Saint Eloois - Heist -:-
01:00Thes Sport - RFC Liege -:-

BOLIVIA: Nacional B - Giai đoạn 1

06:00Mariscal Sucre - Libertad FC -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - RS

01:00Radnik Bijeljina - Ljubic Prnjavor -:-

BRAZIL: Serie B

05:00Criciuma - Operario -:-

BRAZIL: Campeonato Carioca 2 - Play Offs

01:00Olaria - Volta Redonda -:-

BRAZIL: Copa do Brasil

06:00Fluminense - Fortaleza -:-
07:30Athletico-PR - Flamengo RJ -:-
07:30Corinthians - Atletico GO -:-

BRAZIL: Copa Paulista

05:00Oeste - Agua Santa -:-

BRAZIL: Brasileiro U20 - Play Offs

01:15Flamengo RJ U20 - Internacional U20 -:-

CANADA: Canadian Premier League

06:00Atl. Ottawa - HFX Wanderers -:-

CHÂU ÂU: Europa Conference League - Vòng loại

23:45Djurgarden (Swe) - APOEL (Cyp) -:-
23:00Rakow (Pol) - Slavia Prague (Cze) -:-
00:00CSKA Sofia (Bul) - Basel (Sui) -:-
00:00Maccabi Tel Aviv (Isr) - Nice (Fra) -:-
00:00Molde (Nor) - Wolfsberger (Aut) -:-
00:00RFS (Lat) - Linfield (Nir) -:-
00:00Slovacko (Cze) - AIK (Swe) -:-
00:00Young Boys (Sui) - Anderlecht (Bel) -:-
00:30Univ. Craiova (Rou) - H. Beer Sheva (Isr) -:-
00:45Basaksehir (Tur) - Antwerp (Bel) -:-

CHÂU ÂU: Champions League Nữ - Vòng loại

15:00Sarajevo Nữ (Bih) - Birkirkara Nữ (Mlt) -:-
16:00Din. Minsk Nữ (Blr) - Lok. St. Zagora Nữ (Bul) -:-
16:00Valur Nữ (Ice) - Hayasa Nữ (Arm) -:-
16:00Zhilstroy-2 Nữ (Ukr) - Guria L. Nữ (Geo) -:-
17:00Minsk FK Nữ (Blr) - Slovacko Nữ (Cze) -:-
17:00SL Benfica Nữ (Por) - Hajvalia Nữ (Kos) -:-
19:00Ajax Nữ (Ned) - Kristianstad Nữ (Swe) -:-
19:00Gintra Nữ (Ltu) - KuPS Nữ (Fin) -:-
19:00Paris FC Nữ (Fra) - Servette Geneve FC Nữ (Sui) -:-
20:30Flora Nữ (Est) - Kiryat Gat Nữ (Isr) -:-
20:30PAOK Nữ (Gre) - Swansea Nữ (Wal) -:-
21:30Apollon Nữ (Cyp) - SFK Riga Nữ (Lat) -:-
22:00Brann Nữ (Nor) - ALG Spor Nữ (Tur) -:-
22:00Ol. Cluj Nữ (Rou) - Glentoran Nữ (Nir) -:-
22:00St. Polten Nữ (Aut) - Ljuboten Nữ (Mkd) -:-
22:30Pomurje Nữ (Slo) - Shelbourne Nữ (Irl) -:-
23:00Breidablik Nữ (Ice) - Rosenborg Nữ (Nor) -:-
23:00Breznica Nữ (Mne) - Myjava Nữ (Svk) -:-
23:00Shymkent Nữ (Kaz) - ZNK Split Nữ (Cro) -:-
23:00Twente Nữ (Ned) - Anenii Noi Nữ (Mda) -:-
00:00Fortuna Hjorring Nữ (Den) - Eintracht Frankfurt Nữ (Ger) -:-

CHILÊ: Chilean Cup

04:00Antofagasta - Curico Unido -:-
05:00Nublense - Colo Colo -:-
07:30O'Higgins - U. Espanola -:-

COLOMBIA: Copa Colombia

06:00Ind. Medellin - Deportes Tolima -:-
08:15Fortaleza - Millonarios -:-

CỘNG HÒA SÉC: MOL Cup

23:00Caslav - Vltavin -:-
23:00FK Ceska Lipa - Benatky n. Jiz. -:-
23:00Hrebec - Zapy -:-
23:00Kosmonosy - Zizkov -:-
23:00Rokycany - SK Kladno -:-
23:00Turnov - Velvary -:-

CỘNG HÒA SÉC: Kralovehradecky KP

23:00Kostelec n. O. - Slavia HK -:-

ĐAN MẠCH: 1st Division

23:00Hillerod - Fredericia -:-
00:00Vejle - Naestved -:-

ĐẢO FAROE: Premier League

00:00B36 Torshavn - NSI Runavik -:-
01:00Skala Itrottarfelag - Vikingur -:-

ĐỨC: Regionalliga North

23:00Lubeck - Hannover II -:-
23:30BSV Rehden - Holstein Kiel II -:-
23:30Phonix Lubeck - Teutonia Ottensen -:-
23:30SC Weiche-08 - Hildesheim -:-
23:30St. Pauli II - Drochtersen/Assel -:-
23:30TSV Havelse - Bremer -:-
00:00Lohne - Werder Bremen II -:-
00:30Jeddeloh - Emden -:-

ĐỨC: Oberliga Hessen

01:00Baunatal - Hanau -:-

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

00:30Engers - Eisbachtal -:-

ĐỨC: Oberliga Bayern Süd

00:30VfB Hallbergmoos-Goldach - Deisenhofen -:-

ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg

23:30ATSV Mutschelbach - Offenburger FV -:-
23:30Backnang - Grossaspach -:-
23:30Bietigheim-Bissingen - Stutt. Kickers -:-
23:30Hollenbach - SU Neckarsulm -:-
23:30Oberachern - Goppinger SV -:-
23:30Ravensburg - Rielasingen-Arlen -:-
23:30Villingen - FC Holzhausen -:-
00:00Nottingen - Freiburger -:-
00:00Pforzheim - Reutlingen -:-

ECUADOR: Serie B

03:00Chacaritas - Olmedo -:-
03:00HoãnChacaritas - Buhos ULVR -:-
03:00HoãnEL Nacional - Manta -:-
03:00HoãnImbabura - Santo Domingo -:-
03:00HoãnLibertad - Ind. Juniors -:-
03:00HoãnOlmedo - America de Quito -:-
07:00Imbabura - America de Quito -:-

ECUADOR: Copa Ecuador - Vòng Bảng

07:00Nueve de Octubre - Mushuc Runa -:-

EL SALVADOR: Primera Division - Apertura

03:00Hoãn11 Deportivo - Chalatenango -:-
03:00HoãnAlianza FC - Jocoro -:-
03:00HoãnAtletico Marte - Dragon -:-
03:00HoãnFAS - Aguila -:-
03:00HoãnLuis Angel Firpo - Metapan -:-
03:00HoãnPlatense Municipal - Santa Tecla -:-

ESTONIA: Estonian Cup

23:00Kuressaare - Laaneranna -:-
23:00Narva - Infonet Tallinn -:-
00:00Flora - Legion -:-
23:00FC Tallinn - Flora U21 -:-
23:00Kalju - Levadia -:-

HÀN QUỐC: WK League Nữ

16:00Changnyeong Nữ - Seoul Nữ -:-
16:00Incheon Hyundai Steel Nữ - Gyeongju Nữ -:-
16:00Sejong Sportstoto Nữ - Hwacheon Nữ -:-
16:00Suwon FC Nữ - Boeun Sangmu Nữ -:-

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

00:00Bekescsaba 1912 - MTK Budapest -:-
00:00Budafoki - Gyirmot -:-
00:00DVTK - Ajka -:-
00:00Kozarmisleny SE - Pecsi MFC -:-

HUNGARY: NB III - West

23:00Bicskei - Komaromi VSE -:-

ICELAND: Division 2

01:00Magni - Fjallabyggd -:-
01:00Olafsvik - Throttur -:-
01:00Reynir - IR Reykjavik -:-
01:00Volsungur - Aegir -:-
02:15Fjardabyggd/Leiknir - Hottur / Huginn -:-
02:15Haukar - Njardvik -:-

INDONESIA: Liga 1

16:00PSIS Semarang - Persik Kediri -:-
20:30Barito Putera - Bali United -:-

IRAN: Pro League

22:00Malavan - Esteghlal F.C. -:-
23:00Mes Rafsanjan - Gol Gohar -:-
23:30Sepahan - Nassaji Mazandaran -:-

ISRAEL: Leumit League

00:00H. Akko - Ironi Tiberias -:-
00:00Hapoel Afula - Hapoel Umm al-Fahm -:-
00:00Hapoel Petah Tikva - MS Kafr Qasim -:-
00:00Hap. Ramat Gan - Maccabi Jaffa -:-
00:00H. Ironi Rishon - Hapoel Kfar Saba -:-

ISRAEL: Toto Cup

00:00Kiryat Shmona - Hapoel Haifa -:-
00:00Sakhnin - Maccabi Bnei Raina -:-

JORDAN: Jordan Cup

22:00Sahab - Al Wehda -:-
00:30Al Salt - Al Khaledeya -:-
00:30Moghayer Al Sarhan - Sama -:-

LIECHTENSTEIN: Liechtenstein Cup

01:00Ruggell - Eschen -:-
01:00Schaan II - Eschen C -:-
01:00Triesenberg B - Balzers B -:-

LITHUANIA: I Lyga

23:00Marijampole City - Neptunas -:-

MALAYSIA: Super League

19:15Kuala Lumpur City - Negeri Sembilan -:-
20:00Penang - Sri Pahang -:-

MEXICO: Liga MX - Apertura

07:00Toluca - Monterrey -:-
09:05Cruz Azul - Club Tijuana -:-
09:05Pachuca - Club America -:-

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

05:00Alacranes de Durango - Leones Negros -:-
07:05Tlaxcala - Celaya -:-
09:05Dorados de Sinaloa - Tapatio -:-

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

00:00Pachuca U20 - Club America U20 -:-
21:00Atl. San Luis U20 - U.N.A.M.- Pumas U20 -:-
23:00Santos Laguna U20 - Club Leon U20 -:-

MONTENEGRO: Druga Liga

00:00Kom Podgorica - Bokelj -:-
00:00Mladost DG - Zeta -:-
01:00Berane - Grbalj -:-

MỸ: MLS

06:30Atlanta Utd - New York Red Bulls -:-
06:30Toronto FC - New England Revolution -:-
07:00New York City - Charlotte -:-
08:00FC Dallas - Philadelphia Union -:-
09:00Vancouver Whitecaps - Colorado Rapids -:-

MỸ: USL Championship

07:00Birmingham - Detroit -:-
08:00New Mexico - Memphis -:-
09:00Orange County SC - Las Vegas Lights -:-
10:00Sacramento Republic - Colorado Springs -:-

MỸ: MLS Next Pro

06:00Orlando City B - Rochester New York -:-

MỸ: USL League One

07:00Union Omaha - Charlotte Independ. -:-
09:00Northern Colorado - Tucson -:-

MỸ: NISA

06:00Albion San Diego - Maryland Bobcats -:-

MỸ: NWSL Nữ

07:30Houston Dash Nữ - Gotham Nữ -:-

MYANMAR: National League

15:30Rakhine United - Chinland -:-

NAM PHI: Premier League

00:30Royal AM - Orlando Pirates -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 5

01:00Nardo - Rosenborg 2 -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 6

00:00Senja - Mjolner -:-

NA UY: NM Cup

23:00Ham-Kam - Tromso -:-

NA UY: Nasjonal U19 CL - Play Offs

19:00Stromsgodset U19 - Valerenga U19 -:-

NGA: Supreme Division Nữ

00:00Krasnodar Nữ - Rubin Kazan Nữ -:-

OMAN: Professional League

00:45Sur Club - Al-Msnaa -:-
00:55Al Seeb - Al-Bashaeer -:-

PANAMA: LPF - Clausura

08:00Chiriqui - Herrera -:-

PHẦN LAN: Ykkonen

22:30TPS - Ekenas -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

23:00KaPa - Keski-Uusimaa -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group B

22:30Honka Akatemia - EPS -:-

QATAR: QSL

23:35Shamal - Al-Gharafa -:-

SERBIA: Super Liga

00:00Kolubara - Radnicki Nis -:-

SOMALIA: Nation Link Telecom Championship

19:30Badbaado - Mogadishu City -:-

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

00:15Azam - Kagera Sugar -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

01:30Estradense (Esp) - Pontevedra (Esp) -:-

THẾ GIỚI: World Cup Nữ U20

06:00Hà Lan U20 Nữ - Ghana U20 Nữ -:-
06:00Mỹ U20 Nữ - Nhật Bản U20 W -:-
09:00Hàn Quốc U20 Nữ - Pháp U20 Nữ -:-
09:00Nigeria U20 Nữ - Canada U20 Nữ -:-

THẾ GIỚI: International Champions Cup Nữ

07:30Lyon Nữ - Chelsea Nữ -:-
10:00Monterrey Nữ - Portland Thorns Nữ -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norrland

00:30Storfors AIK - Boden -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand

00:30Varmbols - Karlbergs -:-

THỤY ĐIỂN: Svenska Cupen Nữ - Vòng loại

00:00Farjestadens Nữ - Vaxjo DFF Nữ -:-
00:00Saffle SK Nữ - Mallbacken Nữ -:-
00:15Rosengard 1917 Nữ - Bromolla Nữ -:-
00:30Goteborgs DFF Nữ - Jitex Nữ -:-
01:00Sollentuna Nữ - Alvsjo Nữ -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3

00:00Uzwil - Winterthur II -:-

TRUNG QUỐC: Super League

18:30Dalian Pro - Cangzhou -:-

TRUNG QUỐC: Jia League

15:00Guangxi Pingguo Haliao - Beijing Sport University -:-
15:00Hebei Kungfu - Xinjiang Tianshan -:-
15:00Nanjing City - Qingdao Youth Island -:-
15:00Shenyang Urban FC - Jiangxi Beidamen -:-

ÚC: NPL Victoria

16:30Green Gully - Eastern Lions -:-

URUGUAY: Copa Uruguay

01:00Atenas - Mar De Fondo -:-

UZBEKISTAN: Super League

21:00Termez Surkhon - Metallurg Bekabad -:-
22:00Qizilqum - Din. Samarkand -:-

VIỆT NAM: Cúp Quốc Gia - Nữ - Play Offs

16:00Hồ Chí Minh Nữ - TKS Việt Nam Nữ -:-
19:00Hà Nội Nữ - Thái Nguyên Nữ -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật