TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Ngày mai » Tất cả trận đấu

ANH: Ngoại hạng Anh

23:30Aston Villa - Everton -:-
20:00Brighton - Leicester -:-
20:00West Ham - Manchester Utd -:-
22:30Tottenham - Chelsea -:-

ĐỨC: Bundesliga

23:30FC Koln - RB Leipzig -:-
20:30Stuttgart - Bayer Leverkusen -:-
22:30Dortmund - Union Berlin -:-
00:30Wolfsburg - Eintracht Frankfurt -:-

TÂY BAN NHA: La Liga

23:30Elche - Levante -:-
02:00Alaves - Osasuna -:-
19:00Mallorca - Villarreal -:-
21:15Real Sociedad - Sevilla -:-
23:30Betis - Espanyol -:-

ALBANIA: Super League

00:45Vllaznia - Teuta -:-
18:45KF Tirana - Egnatia -:-
21:45Kukesi - Kastrioti -:-

ANDORRA: Primera Divisió

16:00UE Engordany - Carroi -:-
18:30UE Santa Coloma - FC Santa Coloma -:-
21:00Atletic Escaldes - Sant Julia -:-
23:30Ordino - Inter Escaldes -:-

ẤN ĐỘ: Calcutta Football League

16:00George Telegrapher - Peerless -:-
16:00Kidderpore - Calcutta Customs -:-

ẤN ĐỘ: Durand Cup

16:30Army Red - Hyderabad -:-
16:30Assam Rifles - Gokulam -:-

ANH: National League

23:20Weymouth - Dover -:-

ANH: FA Cup - Vòng loại

21:00Longlevens - Gloucester -:-

ANH: Premier League 2

18:00Chelsea U23 - Arsenal U23 -:-
20:00Liverpool U23 - Leeds U23 -:-
20:00Southampton U23 - Burnley U23 -:-

ÁO: Admiral Bundesliga

19:30A. Klagenfurt - LASK -:-
19:30Sturm Graz - Tirol -:-
22:00Salzburg - Rapid Vienna -:-

ÁO: 2. Liga

01:00Vorwarts Steyr - A. Lustenau -:-
15:30SK Rapid Vienna (Nghiệp dư) - Grazer -:-

ÁO: Regionalliga East

19:30Admira (Nghiệp dư) - Wiener Neustadt -:-

ÁO: Regionalliga Central

21:00Ried (Nghiệp dư) - Sturm Graz (Nghiệp dư) -:-

ÁO: Regionalliga West - Tyrol

15:30Tirol (Nghiệp dư) - Fugen -:-
21:00Kitzbuhel - Hall -:-

ÁO: Regionalliga West - Salzburg

23:00Kuchl - Seekirchen -:-

ÁO: Regionalliga West - Vorarlberg

21:00Brauerei Egg - Dornbirner SV -:-
21:00RW Rankweil - Rotenberg -:-
22:00A. Lustenau (Nghiệp dư) - Rothis -:-

Ả RẬP XÊ ÚT: Saudi Professional League

00:30Al-Nassr - Al-Ittihad FC -:-

ARGENTINA: Liga Profesional

23:30Godoy Cruz - Sarmiento Junin -:-
01:45Velez Sarsfield - Aldosivi -:-
04:00Racing Club - Talleres Cordoba -:-
06:15Atl. Tucuman - Boca Juniors -:-
23:30Patronato - Estudiantes L.P. -:-

ARGENTINA: Primera Nacional

01:00Barracas Central - Gimnasia Jujuy -:-
01:00CA Estudiantes - Agropecuario -:-
01:00Villa Dalmine - Santamarina -:-
01:30Guillermo Brown - Deportivo Moron -:-
02:10Chacarita Juniors - Estudiantes Rio Cuarto -:-
04:10Almirante Brown - Dep. Riestra -:-

ARGENTINA: Torneo Federal

01:30Olimpo Bahia Blanca - Camioneros Buenos Aires -:-
02:00Gimnasia E.R. - Sportivo Belgrano -:-
04:00Chaco For Ever - Defensores Belgrano VR -:-

ARGENTINA: Primera B - Clausura

23:00Flandria - Sacachispas -:-
01:00Canuelas - Acassuso -:-
01:00Comunicaciones - Fenix -:-
01:00Dep. Merlo - Justo Jose de Urquiza -:-
01:00Deportivo Armenio - Defensores Unidos -:-
01:00San Miguel - Argentino de Quilmes -:-
01:00UAI Urquiza - Colegiales -:-

ARGENTINA: Primera C - Clausura

01:00Dock Sud - Deportivo Espanol -:-
23:30Ituzaingo - El Porvenir -:-

ARMENIA: First League

19:00Alashkert 2 - Shirak Gyumri -:-
19:00Ararat-Armenia 2 - Gandzasar -:-

AZERBAIJAN: Premier League

21:30Neftci Baku - Keshla -:-

BẮC MACEDONIA: 1. MFL

20:00Bregalnica Stip - Tikves -:-
20:00FK Skopje - Shkendija -:-
20:00Makedonija GP - Rabotnicki -:-
20:00Pelister - Akademija Pandev -:-
20:00Renova - Struga -:-
20:00Shkupi - Borec -:-

BA LAN: Ekstraklasa

01:00Lechia Gdansk - Piast Gliwice -:-
17:30Stal Mielec - Rakow -:-
20:00Gornik Z. - Warta Poznan -:-
22:30Legia - Leczna -:-

BA LAN: Division 1

01:30Korona Kielce - Sandecja Nowy S. -:-
17:40Tychy - Widzew Lodz -:-
20:00Odra Opole - Stomil Olsztyn -:-
23:00Puszcza - Chrobry Glogow -:-

BA LAN: Division 2

23:00Ruch Chorzow - Suwalki -:-
19:00Pogon Siedlce - Grodzisk M. -:-
20:00Stezyca - Elblag -:-
21:00Hutnik Krakow - Chojniczanka -:-

BA LAN: III Liga - Group I

00:11Polonia Warszawa - T. Mazowiecki -:-
16:00Blonianka Blonie - KS Kutno -:-
19:00Jagiellonia II - Sokol Aleksandrow L. -:-
21:00Swit - Ursus Warszawa -:-

BA LAN: III Liga - Group III

21:00Carina Gubin - Piast Zmigrod -:-

BA LAN: III Liga - Group IV

21:00Biala Podlaska - LKS Lagow -:-
21:00Sandomierz - Cracovia 2 -:-

BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central

17:00Slask U18 - Arka Gdynia U18 -:-
17:00S. Rzeszow U18 - Polonia W. U18 -:-
18:00Gornik Z. U18 - UKS SMS Lodz U18 -:-

BELARUS: Vysshaya Liga

23:00BATE - Shakhtyor Soligorsk -:-
20:00Din. Minsk - Isloch -:-
22:00Vitebsk - FC Minsk -:-
00:00Neman - Smorgon -:-

BELARUS: Pershaya Liga

17:00Arsenal Dzyarzhynsk - Petrikov -:-
19:00Belshina - Volna Pinsk -:-
21:00Naftan - Baranovici -:-

BỈ: Jupiler League

23:30KV Mechelen - Leuven -:-
23:30Royale Union SG - Waregem -:-
01:45Charleroi - Club Brugge KV -:-
18:30St. Truiden - Genk -:-
21:00Antwerp - Seraing -:-
23:30St. Liege - Anderlecht -:-

BỈ: 1B Pro League

01:45Mouscron - Virton -:-
21:00Westerlo - Deinze -:-

BỈ: National Division 1

00:30Dessel - Saint Eloois -:-
01:00Dender - Knokke -:-
01:00Mandel United - URSL Vise -:-
01:00Patro Eisden - Thes Sport -:-
01:00Tienen - OC Charleroi -:-
20:00Boom - Heist -:-
22:00La Louviere - RFC Liege -:-

BỈ: Second Amateur Division Group ACFF

00:30Entente Durbuy - Acren -:-
01:00Couvin-Mariembourg - Meux -:-
01:00Ganshoren - Rebecquoise -:-
01:00Waremme - Verlaine -:-
01:30Jette - Givry -:-
20:00Hamoir - Tubize -:-
20:00Solieres Sport - Warnant -:-
20:00Stockay-Warfusee - RAAL La Louviere -:-

BỈ: Second Amateur Division Group VFV A

00:30Ninove - KRC Gent -:-
00:30Ronse - Westhoek -:-
01:00Wetteren - Lokeren-Temse -:-
20:00Dikkelvenne - Gullegem -:-
20:00Merelbeke - Oudenaarde -:-
20:00Zelzate - Olsa Brakel -:-
20:00Zwevezele - Petegem -:-

BỈ: Second Amateur Division Group VFV B

01:00Bocholter - Tongeren -:-
01:00Hades - Houtvenne -:-
01:00Hoogstraten - Londerzeel -:-
01:00K. Berchem Sport - Cappellen -:-
01:00Lyra-Lierse Berlaar - Wijgmaal -:-
20:00Belisia Bilzen - City Pirates -:-
20:00Diegem - Aalst -:-
20:00Pepingen - Hasselt -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal

00:00Belenenses - Gil Vicente -:-
02:30Arouca - Vitoria Guimaraes -:-
21:30Vizela - Ferreira -:-
00:00FC Porto - Moreirense -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2

17:00Nacional - Casa Pia -:-
17:00SC Farense - Benfica B -:-
20:00Chaves - FC Porto B -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga 3

23:00Lusitania FC - Anadia -:-
23:00Oliveira Hospital - CD Cova da Piedade -:-
23:00Oliveirense - Sanjoanense -:-
23:00Pevidem - Sao Joao Ver -:-
01:30Felgueiras - AD Fafe -:-
17:00Real SC - Caldas -:-
23:00Canelas 2010 - Braga B -:-
23:00Santarem - Torreense -:-
23:00Sporting B - Vitoria Setubal -:-
23:00Vitoria Guimaraes B - CDC Montalegre -:-

BỒ ĐÀO NHA: Campeonato de Portugal

23:00CD Rabo Peixe - Operario -:-
16:00Oleiros - SC Praiense -:-
19:00FC Barreirense - Olhanense -:-
21:00Castro Daire - SC Espinho -:-
21:00Coruchense - O Elvas CAD -:-
21:00Forjaes - Vilaverdense -:-
21:00Gondomar - Gouveia -:-
21:00Juv. Evora - Uniao Montemor -:-
21:00Leca - Alvarenga -:-
21:00Louletano - Esperanca de Lagos -:-
21:00Macedo de Cavaleiros - Amarante -:-
21:00Maria de Fonte - Camara de Lobos -:-
21:00Marinhense - Sertanense -:-
21:00Merelinense - AD Limianos -:-
21:00Peniche - Condeixa -:-
21:00Pinhalnovense - Moncarapachense -:-
21:00Sacavenense - Loures -:-
21:00Salgueiros - Uniao de Coimbra -:-
21:00Santa Marta Penaguiao - SC Mirandela -:-
21:00Sao Martinho - Vila Mea -:-
21:00SB Castelo Branco - Vitoria Sernache -:-
21:00SC Vianense - Camacha -:-
21:00SC Vila Real - Berco -:-
21:00Serpa - Imortal -:-
21:00Sintrense - Pero Pinheiro -:-
21:00Tirsense - Paredes -:-
21:00Valadares Gaia - Ferreira de Aves -:-
22:00Fontinhas - Idanhense -:-
22:00Maritimo B - Pedras Salgadas -:-
22:00Sporting Ideal - OS Belenenses -:-

BOLIVIA: Division Profesional

02:00Santa Cruz - Royal Pari -:-
04:15Aurora - Blooming -:-
06:30Nacional Potosi - Always Ready -:-

BOLIVIA: Nacional B - Giai đoạn 1

02:00Maestranza - Municipal Achocalla -:-
02:00U. Sucre - Fancesa -:-
02:30Ferrocarril Palmeiras - Rosario Central -:-
03:00Libertad - CD Kivon -:-
04:00Mariscal Sucre - Moto Club -:-
05:00Nueva Cliza - Universitario de Vinto -:-
05:00SA Bulo Bulo - Cochabamba -:-
07:00Mojocoya - Atletico de Padilla -:-
00:20Em Huanuni - Sur-Car -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

23:55Tuzla City - Sloboda -:-
02:10Zrinjski - Prijedor -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - FBiH

21:00GOSK Gabela - Hadzici -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - RS

21:00Omarska - Modrica -:-

BRAZIL: Serie A

03:00Chapecoense-SC - Palmeiras -:-
04:45Athletico-PR - Juventude -:-
05:00Atletico-MG - Sport Recife -:-
07:00Bahia - Bragantino -:-
07:00Ceara - Santos -:-
21:00Internacional - Fortaleza -:-

BRAZIL: Serie B

02:30Botafogo RJ - Nautico -:-
02:30Londrina - CSA -:-
05:00Goias - Brasil de Pelotas -:-

BRAZIL: Serie C - Giai đoạn 1

01:00Floresta EC - Volta Redonda -:-
03:00AE Altos - Paysandu PA -:-
03:00Botafogo SP - Figueirense -:-
03:00Criciuma - Mirassol -:-
05:00Novorizontino - Parana -:-
21:00Ypiranga FC - Ituano -:-

BRAZIL: Serie D - Play Offs

01:00Campinense - Sergipe -:-
01:00Joinville - Bangu -:-
01:00Santo Andre - Esportivo -:-
02:00Cascavel - Cianorte -:-
02:00Juazeirense - Atletico-CE -:-
02:00Julho Esporte - Penarol -:-
02:00Portuguesa - SER Caxias -:-
03:00Boa - Uniao Rondonopolis -:-
03:00Ferroviaria - Brasiliense -:-

BRAZIL: Campeonato Gaucho 2

01:00EC Guarani - Avenida -:-
01:00Inter Santa Maria - SC Sao Paulo -:-
01:00Tupi RS - Passo Fundo -:-
02:00Igrejinha - EC Cruzeiro -:-
21:00GE Gloria - Veranopolis -:-

BRAZIL: Brasileiro U20

01:00Atletico GO U20 - Internacional U20 -:-
01:00Gremio U20 - Sport Recife U20 -:-
20:00America MG U20 - Palmeiras U20 -:-
20:00Vasco U20 - Ceara U20 -:-

BULGARIA: Parva Liga

23:45Levski Sofia - CSKA 1948 Sofia -:-
22:15Botev Vratsa - CSKA Sofia -:-
00:30Slavia Sofia - Ludogorets -:-

BULGARIA: Third League - South-East

21:00Atletik Kuklen - Asenovets -:-
21:00Haskovo - Karnobat -:-

BULGARIA: Third League - North-East

21:00Dunav Ruse - Lokomotiv Ruse -:-

BURUNDI: Primus League

20:00Aigle Noir - Musongati -:-
20:00HoãnBumamuru - New Oil -:-
20:00HoãnFlambeau de l'Est - Olympic S. -:-
20:00Rukinzo - Flambeau de l'Est -:-
20:00HoãnRukinzo - Les Crocos -:-

CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: UAE League

00:00Shabab Al-Ahli Dubai - Al Sharjah -:-

CAMEROON: Elite One - Play Offs

21:00Fortuna Mfou - APEJES Academy -:-

CAMEROON: Elite One - Rớt hạng - Play Offs

19:00Eding Sport - Tonnerre -:-

CANADA: Canadian Premier League

01:00York Utd - HFX Wanderers -:-
03:00Valour - Cavalry -:-

CANADA: CSL

02:00AS Toronto - BGHC -:-
04:00Serbian W. E. - St. Catharines Hrvat -:-
06:00Vorkuta - Toronto Tigers -:-
08:00Scarborough B. - Euru FA -:-

CANADA: U Sports

01:15Dalhousie - Memorial -:-
01:15Moncton - StFX -:-
01:15UNB - Cape Breton -:-
03:15Lethbridge - Mount Royal -:-
05:15UPEI - Acadia -:-
05:30UBC Okanagan - Thompson Rivers -:-
09:15UNBC - Trinity Western -:-
00:00Laval - Sherbrooke -:-
00:00UQAM - Concordia -:-
00:00UQTR - McGill -:-
00:15Saint Marys - Memorial -:-

CHÂU Á: Asian Cup Nữ - Vòng loại - Giai đoạn 1

17:00Bangladesh Nữ - Jordan Nữ -:-
19:30Malaysia Nữ - Thái Lan Nữ -:-

CHÂU ÂU: Euro U19 Nữ - Vòng loại - Vòng 1 - League A

00:00Thụy Điển U19 Nữ - Serbia U19 Nữ -:-

CHÂU ÂU: World Cup Nữ - Vòng loại

23:00Israel Nữ - Bồ Đào Nha Nữ -:-

CHÂU PHI: CAF Champions League - Vòng loại

00:00Nouadhibou (Mrt) - FC Loto (Ben) -:-
20:00APR (Rwa) - Mogadishu City (Som) -:-
20:30Al-Hilal Omdurman (Sud) - Fasil Ketema (Eth) -:-
21:00Maniema (Drc) - Bouenguidi (Gab) -:-
21:30Otoho d'Oyo (Con) - UD Songo (Moz) -:-
22:00Rivers United (Nga) - Young Africans (Tan) -:-
22:30Kara (Tog) - LPRC Oiler (Lbr) -:-
23:00Kamsar (Gui) - Hearts of Oak (Gha) -:-
00:00ASEC Mimosas (Ivo) - Teungueth (Sen) -:-

CHÂU PHI: CAF Confederation Cup - Vòng loại

19:00Ethiopia Bunna (Eth) - URA SC (Uga) -:-
20:00Kabwe (Zam) - CFFA (Mad) -:-
22:00Ashanti GB (Gui) - Bayelsa (Nga) -:-
22:00San Pedro (Ivo) - ASFA Yennega (Bfa) -:-
22:30MC Breweries (Lbr) - Binga (Mli) -:-
23:00HủyWakriya (Gui) - Diambars (Sen) -:-
00:00Al Ahly Tripoli (Lby) - Al Wadi (Sud) -:-
00:00ASAC Concorde (Mrt) - ASC Kara (Tog) -:-

CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1

19:30Blessing - US Panda -:-
19:30JSK - Don Bosco -:-
21:30Dauphins Noirs - AS Vita Club -:-
21:30Etoile de Kivu - Renaissance -:-
21:30RCK - Groupe Bazano -:-

COLOMBIA: Primera A - Clausura

02:00Envigado - Quindio -:-
04:00America De Cali - Jaguares de Cordoba -:-
06:05Junior - Atl. Nacional -:-
08:10Millonarios - Huila -:-

COLOMBIA: Primera B - Clausura

23:00Bogota - Real Santander -:-
03:00Llaneros - Boca Juniors -:-
05:00Barranquilla - Cortulua -:-

CỘNG HÒA DOMINICAN: LDF - Nhóm Championship

03:00Jarabacoa - Moca -:-
05:00Atletico Pantoja - Vega Real -:-

CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga

00:00Plzen - Ceske Budejovice -:-
21:00Karvina - Teplice -:-
21:00Sparta Prague - Jablonec -:-
00:00Bohemians - Slavia Prague -:-

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Bảng A

15:15Admira Prague - Sokolov -:-
15:15Slavia Prague B - Hostoun -:-
15:30Plzen B - Povltavska FA -:-

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Group B

15:15Dukla Prague B - Liberec B -:-
15:15Pardubice B - Chlumec nad Cidlinou -:-
20:30Brozany - Bohemians 1905 B -:-
20:30Zapy - Usti nad Orlici -:-

CỘNG HÒA SÉC: MSFL

15:00Ostrava B - Vrchovina -:-
15:15Slovacko B - Zlin B -:-
15:15Znojmo - FKM Jihlava -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division A

20:30Myto - Horovice -:-
20:30Sokol Lom - Sobeslav -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division C

20:30Benatky n. Jiz. - Dvur Kralove -:-
20:30Caslav - Vysoke Myto -:-
20:30Hlinsko - Nachod -:-
20:30Kolin - Horky nad Jizerou -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division D

15:15Zbrojovka Brno B - Tasovice -:-
15:30Lanzhot - Humpolec -:-
20:30Stara Rise - Start Brno -:-
20:30Zdar na Sazavou - Hodonin -:-
20:30Zdirec n. D. - Velka Bites -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division E

20:30FK Kozlovice - Sumperk -:-
20:30Strani - HFK Olomouc -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division F

15:15Havirov - Detmarovice -:-
15:15Opava B - Novy Jicin -:-
20:30Bohumin - Karvina B -:-
20:30Bruntal - Frydlant n. O. -:-
20:30Frenstat p. R. - Bilovec -:-

CỘNG HÒA SÉC: Moravskoslezsky KP

20:30Moravan Oldrisov - Dolni Datyne -:-

CỘNG HÒA SÉC: Zlinsky KP

15:15Brumov - Slusovice -:-
20:30Borsice - Stitna nad Vlari -:-

CỘNG HÒA SÉC: Jihomoravsky KP

21:00Ivancice - Svratka Brno -:-
21:00Rajecko - Bohunice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Vysocina KP

15:30Sapeli Polna - Namest n. Oslavou -:-
20:30Ledec nad Sazavou - Velke Mezirici B -:-
20:30Nova Ves - Okrisky -:-

CỘNG HÒA SÉC: Kralovehradecky KP

21:00Cerveny Kostelec - Chlumec nad Cidlinou B -:-
21:00Jaromer - Kostelec n. O. -:-
21:00Police nad Metuji - Novy Bydzov -:-
21:00Rychnov n. Kneznou - Libcany -:-
21:00Vrchlabi - Slavia HK -:-

CỘNG HÒA SÉC: Liberecky KP

21:30Turnov - Straz p. Ralskem -:-
21:30Velke Hamry B - Desna -:-

CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP

21:30Holysov - Stribro -:-
21:30Sokol Radnice - Plzen-Cernice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Jihocesky KP

21:30Blatna - Mas Taborsko B -:-
21:30Jankov - Rudolfov -:-
21:30Junior Strakonice - Sezimovo Usti -:-

CỘNG HÒA SÉC: Prazsky prebor

19:00Admira Prague B - Hostivar -:-
21:30Treboradice - Dukla JM -:-
21:30Ujezd nad Lesy - Olympia Radotin -:-

CỘNG HÒA SÉC: Stredocesky KP

21:30Lysa n. L. - Nymburk -:-
21:30SK Lhota - Velim -:-

CỘNG HÒA SÉC: Karlovarsky KP

21:30Touzim - Frantiskovy Lazne -:-

CỘNG HÒA SÉC: Olomoucky KP

20:30Brodek u Prerova - Bohunovice -:-
20:30Medlov - Kralice na Hane -:-
20:30SK Lipova - Zabreh -:-

CỘNG HÒA SÉC: Pardubicky KP

18:00Luze - Moravany -:-
20:30Holice - SK Pardubicky -:-
20:30Horni Redice - Tremosnice -:-
20:30Lanskroun - Svitavy -:-
20:30Prosec - Moravska Trebova -:-

CỘNG HÒA SÉC: 2. Liga Nữ

19:00Ostrava Nữ - FC Praha Nữ -:-

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

03:00ADR Jicaral - Zeledon -:-

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Apertura

00:00Liberia - Escorpiones -:-
03:00Cariari Pococi - Municipal Turrialba -:-
03:00San Jose FC - Puntarenas FC -:-

CROATIA: 1. HNL

00:05Sibenik - Lok. Zagreb -:-
22:00HoãnHajduk Split - D. Zagreb -:-
00:05Osijek - Gorica -:-

CROATIA: 2. HNL

20:30Osijek 2 - Croatia Zmijavci -:-
22:00Varazdin - NK Dinamo Zagreb 2 -:-

CROATIA: 3. HNL Center

16:00Trnje - Tresnjevka -:-
22:00Bistra - Vrbovec -:-

CROATIA: 3. HNL South

23:00Uskok Klis - Sloga Mravince -:-
21:30Urania Baska Voda - Neretvanac -:-

CROATIA: 3. HNL East

21:30Bedem Ivankovo - Slavonac Bukovlje -:-

ĐAN MẠCH: Superliga

19:00Randers FC - Nordsjaelland -:-
19:00Vejle - Viborg -:-
21:00Sonderjyske - Brondby -:-
23:00FC Copenhagen - Midtjylland -:-

ĐAN MẠCH: 1st Division

18:00Hvidovre IF - Vendsyssel -:-
20:00Nykobing - Jammerbugt -:-

ĐAN MẠCH: 2nd Division

18:00Naestved - Middelfart -:-

ĐẢO FAROE: Premier League

21:00B36 Torshavn - IF Fuglafjordur -:-
21:00Klaksvik - 07 Vestur Sorvagur -:-
21:00NSI Runavik - TB Tvoroyri -:-
21:00Vikingur - Toftir -:-
00:00HB Torshavn - Streymur -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga

01:30Werder Bremen - Hamburger SV -:-
18:30Aue - Paderborn -:-
18:30Darmstadt - SG Dynamo Dresden -:-
18:30St. Pauli - Ingolstadt -:-

ĐỨC: 3. Liga

18:00Freiburg II - Viktoria Berlin -:-
19:00Verl - Kaiserslautern -:-

ĐỨC: Regionalliga North

19:00Altona - Phonix Lubeck -:-
20:00Delmenhorst - Oldenburg -:-
20:00Hildesheim - Hannoverscher SC -:-

ĐỨC: Regionalliga Nordost

18:00Eilenburg - Lokomotive Leipzig -:-
18:00HoãnHalberstadt - Altglienicke -:-
18:00Tasmania Berlin - Furstenwalde -:-
18:30Meuselwitz - Berliner AK 07 -:-

ĐỨC: Regionalliga West

19:00Bonner - Alemannia Aachen -:-
19:00Fortuna Koln - Dusseldorf II -:-

ĐỨC: Regionalliga Sudwest

19:00Grossaspach - Balingen -:-
19:00Offenbach - Walldorf -:-
19:00Ulm - Kassel -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV-Nord

18:00Stern - Brandenburger -:-
19:00Mahlsdorf - CFC Hertha -:-
19:00Seelow - Hertha Zehlendorf -:-
19:00Stendal - Rostocker FC -:-
19:00Torgelower Greif - Hansa Rostock II -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd

19:00Grimma - Einheit Rudolstadt -:-
19:00Inter Leipzig - Arnstadt -:-
19:00Jena II - An der Fahner Hohe -:-

ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein

19:00Todesfelde - Eichede -:-
20:00Frisia Risum-Lindholm - Flensburg -:-
20:00Preussen Reinfeld - Eutin -:-

ĐỨC: Oberliga Hamburg

23:00Suderelbe - HEBC Hamburg -:-
15:45Paloma - Meiendorfer SV -:-
19:00Rugenbergen - SC Victoria Hamburg -:-
19:00TSV Buchholz 08 - Hamburger SV III -:-

ĐỨC: Oberliga Bremen

18:00Schwachhausen - BTS Neustadt -:-
19:00Hemelingen - Habenhauser -:-
20:00Aumund-Vegesack - Union 60 Bremen -:-
20:00Borgfeld - Blumenthaler -:-
20:00Hastedt - Vatan Bremen -:-
20:00Komet Arsten - Leher -:-
20:30SFL Bremerhaven - Werder Bremen III -:-

ĐỨC: Oberliga Niedersachsen

20:00Gifhorn - Egestorf-Langreder -:-
20:00Hagen/Uthlede - Eintracht Celle -:-
20:00Rotenburger - Bersenbruck -:-
20:00Spelle-Venhaus - Lohne -:-
20:00SVG Gottingen - Lupo-Martini Wolfsburg -:-
20:00VfL Oldenburg - Heeslinger -:-

ĐỨC: Oberliga Westfalen

20:00ASC 09 Dortmund - Schermbeck 2020 -:-
20:00Erndtebruck - FC Gutersloh -:-
20:00Finnentrop/Bamenohl - Ennepetal -:-
20:00Holzwickeder SC - SG Wattenscheid -:-
20:00Kaan-Marienborn - Clarholz -:-
20:00Paderborn II - Siegen -:-
20:00Preussen Munster 2 - Vreden -:-
20:00RSV Meinerzhagen - Hammer SpVgg. -:-
20:00Westfalia Rhynern - Eintracht Rheine -:-
20:15Westfalia Herne - Sprockhovel -:-

ĐỨC: Oberliga Hessen

20:00Eddersheim - Hessen Dreieich -:-
20:00Ginsheim - TUS Dietkirchen -:-
20:00RW Walldorf - Friedberg -:-
20:00Zeilsheim - Waldgirmes -:-

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

23:30Eintracht Trier - SG 2000 Mulheim-Karlich -:-
20:00Gonsenheim - Salmrohr -:-

ĐỨC: Oberliga Bayern Nord

20:00DJK Bamberg - Ammerthal -:-
22:00Karlburg - 1. SC Feucht -:-

ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg

23:00Stutt. Kickers - SU Neckarsulm -:-
19:30Walldorf II - Rielasingen-Arlen -:-

ĐỨC: Oberliga Mittelrhein

20:00Bergisch Gladbach - Eilendorf -:-
20:00Duren - Alfter -:-
20:00Freialdenhoven - Siegburger -:-
20:00Hennef - Glesch-Paffendorf -:-
20:00Hurth - Breinig -:-
20:30Frechen - Wesseling-Urfeld -:-
20:30Friesdorf - FC Viktoria 08 -:-
20:30VfL Vichttal - Deutz -:-

ĐỨC: Oberliga Niederrhein

20:00HoãnBaumberg - SW Essen -:-
20:00Cronenberger - TuRU Dusseldorf -:-
20:00Jahn Hiesfeld - FC Monheim -:-
20:00Kleve - SpVgg Sterkrade-Nord -:-
20:00Meerbusch - TVD Velbert -:-
20:00Niederwenigern - 1.FC Monchengladbach -:-
20:00Schonnebeck - Germania Ratingen -:-
20:15Union Nettetal - DJK Teutonia St.Tonis -:-
20:30Bocholt - SSVg Velbert -:-
20:30Dusseldorf-West - Kray -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga North

16:00RB Leipzig U19 - VfL Osnabruck U19 -:-
16:00Werder Bremen U19 - Union Berlin U19 -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga South

16:00Unterhaching U19 - Mainz U19 -:-
19:00Kaiserslautern U19 - Furth U19 -:-
19:00Stuttgarter Kickers U19 - Nurnberg U19 -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga West

16:00B. Monchengladbach U19 - RW Essen U19 -:-
16:00Bochum U19 - Preussen Munster U19 -:-
16:00Dortmund U19 - Paderborn U19 -:-
16:00Dusseldorf U19 - Schalke U19 -:-
16:00Viktoria Koln U19 - Oberhausen U19 -:-
16:00Wuppertaler U19 - Fortuna Koln U19 -:-

ECUADOR: Liga Pro - Giai đoạn 2

03:00Orense - Guayaquil City -:-
05:30Delfin - Aucas -:-
08:00Nueve de Octubre - Macara -:-

EL SALVADOR: Primera Division - Apertura

07:00Chalatenango - Municipal Limeno -:-
08:00Alianza FC - Aguila -:-

ESTONIA: Meistriliiga

23:00Levadia - Narva -:-
19:00Flora - Kalju -:-
23:00Tammeka - Paide -:-

FIJI: Premier League

10:00HoãnNadi - Navua -:-
10:00HoãnNadroga - Lautoka -:-
10:00HoãnRewa - Ba -:-

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2

19:00Bolnisi - Chikhura -:-
19:00FC Gareji Sagarejo - Merani Martvili -:-
19:00Rustavi - WIT Georgia -:-
19:00Shevardeni Tbilisi - Gagra -:-
19:00Zugdidi - Merani Tbilisi -:-

GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura

23:00Santa Lucia - Antigua -:-
02:00Iztapa - Comunicaciones -:-
04:00Municipal - Coban Imperial -:-
22:00Solola - Nueva Concepcion -:-

HÀ LAN: Eredivisie

23:45Willem II - Groningen -:-
01:00Ajax - Cambuur -:-
02:00Utrecht - Waalwijk -:-
17:15G.A. Eagles - Zwolle -:-
19:30PSV - Feyenoord -:-
21:45Heracles - AZ Alkmaar -:-
21:45Vitesse - Twente -:-

HÀ LAN: Tweede Divisie

19:30AFC - TEC -:-

HÀ LAN: Derde Divisie

19:00Blauw Geel - ADO 20 Heemskerk -:-
19:00DEM - Gemert -:-
19:00Dongen - HSC '21 -:-
19:00GVV Unitas - OSS '20 -:-
19:00Hoogland - EVV -:-
19:00HV & CV Quick - Watergraafsmeer -:-
19:00HVV Hollandia - Oostzaan -:-
19:00USV Hercules - UNA -:-
19:30Groene Ster - Westlandia -:-

HÀN QUỐC: K League 1

12:00Incheon - Seongnam -:-
14:30Seoul - Suwon City -:-

HÀN QUỐC: K League 2

14:00Asan - Ansan Greeners -:-
16:30Seoul E. - Daejeon -:-

HONDURAS: Liga Nacional - Apertura

06:00Olimpia - Victoria -:-
08:00UPNFM - Motagua -:-

HUNGARY: Hungarian Cup

23:00DVTK - Szentlorinc -:-
23:00Kazincbarcikai - Szolnoki MAV -:-
23:00SC Sopron - MOL Fehervar -:-
23:00Tiszakecske - Ujpest -:-
00:00Bekescsaba 1912 - Dorogi -:-
00:00Tatabanya - Soroksar -:-
20:00Bonyhad - Pecsi MFC -:-
20:00Felsozsolca - Kecskemeti TE -:-
20:00Hatvan - Ferencvaros -:-
20:00Karancslapujto - Nagykanizsa -:-
20:00Sarosd - ESMTK Budapest -:-
20:00Zalaszentgroti - III. Keruleti TVE -:-
22:00Ajka - Gyirmot -:-
23:00Nyiregyhaza - Honved -:-
23:00Siofok - Puskas Academy -:-

HY LẠP: Super League

00:30Giannina - Panathinaikos -:-
20:00Smyrnis - Volos -:-
22:15Atromitos - Panetolikos -:-
22:15OFI Crete - AEK Athens FC -:-
00:30Asteras Tripolis - PAOK -:-
00:30Lamia - Olympiacos Piraeus -:-

ICELAND: Pepsideild

21:00Akranes - Fylkir -:-
21:00Leiknir - Keflavik -:-
23:15Hafnarfjordur - Breidablik -:-
23:15KR Reykjavik - Vikingur Reykjavik -:-

ICELAND: Inkasso-deildin

21:00Vestmannaeyjar - Vestri -:-

INDONESIA: Liga 1

18:15PSS Sleman - Arema FC -:-
20:30Persipura Jayapura - Persija Jakarta -:-

IRELAND: Premier Division

01:45Sligo Rovers - Shamrock Rovers -:-

ISRAEL: Ligat ha'Al

23:00Nof Hagalil - Ashdod -:-
00:00Maccabi Petah Tikva - Hapoel Tel Aviv -:-
00:30Maccabi Tel Aviv - Maccabi Haifa -:-
23:00Hapoel Hadera - Hapoel Jerusalem -:-
23:30Hapoel Haifa - Kiryat Shmona -:-
00:15Beitar Jerusalem - Netanya -:-

ISRAEL: Leumit League

23:30Agudat Sport Ashdod - Hap. Ramat Gan -:-
23:30Bnei Yehuda - H. Ironi Rishon -:-
23:30Hapoel Afula - Hapoel Petah Tikva -:-
23:30Hapoel Kfar Saba - Beitar Tel Aviv -:-
23:30Hapoel Umm al-Fahm - M. Nazareth -:-
23:30H. Raanana - H. Akko -:-
23:30MS Kafr Qasim - Maccabi Bnei Raina -:-
23:30Nes Tziona - Ramat Hasharon -:-

ISRAEL: Liga Alef North

00:30Maccabi Tamra - Tzeirei Kafr Kanna -:-
20:30Ironi Tiberias - Shapira -:-
21:00Hapoel Kaukab - Hapoel Herzliya -:-

ISRAEL: Liga Alef South

20:00Maccabi Shaarayim FC - Hapoel Kfar Shalem -:-
20:15H. Bikat Hayarden - Holon Yermiyahu -:-
20:30Bnei Eilat - Hapoel Bnei Lod -:-
20:30Maccabi Yavne - H. Marmorek -:-
21:00M. Herzliya - Shimshon Kafr Qasim -:-

JAMAICA: Premier League - Play Offs

00:00Harbour View - Mount Pleasant -:-
02:30Vere United - Tivoli -:-

JORDAN: Premier League

00:30Maan - Shabab Al Ordon -:-

KAZAKHSTAN: Premier League

18:00Taraz - Tobol -:-
20:00K. Almaty - Kyzylzhar -:-
22:00Kaisar Kyzylorda - Shakhtar Karagandy -:-

KENYA: Premier League - Tranh trụ hạng

19:00Vihiga United - Police FC -:-

KOSOVO: Superliga

20:00Dukagjini - Prishtina -:-
21:00Drenica - Drita -:-
21:00Gjilani - KF Ulpiana -:-

KUWAIT: Emir Cup

00:00Burgan - Al Qadisiya -:-
00:00Al Naser - Kazma SC -:-

LATVIA: 1. Liga

19:00Alberts JDFS - Grobina -:-
20:00Super Nova - Rezekne -:-

LATVIA: Latvian Cup

19:00FK Liepaja - Valmiera -:-
22:00RFS - Riga FC -:-

LI-BĂNG: Premier League

19:30Bourj FC - Tadamon -:-
20:00Tripoli - Nejmeh SC -:-

LITHUANIA: A Lyga

17:00Hegelmann Litauen - FK Panevezys -:-
19:00Riteriai - Nevezis Kedainiai -:-

LITHUANIA: I Lyga

18:00Kauno Zalgiris 2 - Jonava -:-

LUXEMBOURG: National Division

23:00Dudelange - Union Titus Petange -:-
23:00Jeunesse Esch - Racing Luxembourg -:-
23:00Wiltz - Mondorf -:-
00:30Hesperange - Victoria Rosport -:-
21:00Rodange - Differdange -:-
21:00UNA Strassen - Fola -:-

MALAWI: Super League

19:30Kamuzu Barracks - Big Bullets -:-

MALTA: Premier League

00:00Valletta - Gzira -:-
02:00Hibernians - Mosta -:-
22:00Birkirkara - Floriana -:-
00:00Sliema - Gudja -:-

MALTA: Challenge League

02:00Lija Athletic - San Gwann -:-
02:00Rabat Ajax - Zejtun Corinthians -:-
22:00Marsa FC - Luqa -:-
22:00Pieta Hotspurs - St. Andrews -:-

MA-RỐC: Botola Pro

23:00Difaa El Jadidi - Hassania Agadir -:-
01:15IR Tanger - Chabab Mohammedia -:-
03:30Salmi - Maghreb Fez -:-
23:00Raja Casablanca - Olympique Khouribga -:-

MA-RỐC: Botola 2

23:00Ittihad Khemisset - RAC Casablanca -:-
23:00Raja Beni Mellal - Chabab Atlas Khenifra -:-
23:00USM Oujda - Dcheira -:-
23:00Kawkab Marrakech - Stade Marocain -:-
23:00TAS Casablanca - Jeunesse Massira -:-
23:00Union Touarga - Chabab Benguerir -:-

MEXICO: Liga MX - Apertura

05:00Club Leon - Juarez -:-
07:00Toluca - Club America -:-
09:00Guadalajara Chivas - Pachuca -:-
09:00Mazatlan FC - U.N.A.M.- Pumas -:-

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

00:00Atlante - Celaya -:-

MEXICO: Liga Premier Serie A - Apertura

23:00Leones Negros 2 - Gavilanes de Matamoros -:-
00:00Canoneros Marina - Inter de Queretaro -:-
04:00Correcaminos 2 - Tecos FC -:-
04:00Escorpiones - Cafetaleros de Chiapas 2 -:-
04:00UA Zacatecas - Saltillo -:-
05:00Mineros de Fresnillo - Tritones Vallarta -:-
07:00Colima FC - Mazorqueros -:-

MEXICO: Liga Premier Serie B

04:00Ciervos - Huracanes Izcalli -:-
04:00Guerreros De Xico - Uruapan -:-
04:00Lobos Huerta - Calor De San Pedro -:-

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

21:00Cruz Azul U20 - Queretaro U20 -:-
21:00Monterrey U20 - U.A.N.L.- Tigres U20 -:-
23:00Santos Laguna U20 - Puebla U20 -:-

MOLDOVA: Divizia Nationala

23:00Zimbru Chisinau - Sheriff Tiraspol -:-

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

23:00Rudar - Zeta -:-
00:00Iskra - FK Podgorica -:-
23:00Sutjeska - OFK Petrovac -:-
00:00Decic - Mornar Bar -:-

MONTENEGRO: Druga Liga

21:30Arsenal Tivat - Kom Podgorica -:-
21:30Igalo - FK Cetinje -:-
22:30Mladost DG - Jedinstvo -:-
00:00Bokelj - Grbalj -:-
00:00Titograd - Berane -:-

MOZAMBIQUE: Mocambola

19:30Costa do Sol - UD Songo -:-
19:30Ferroviario Beira - Matchedje Mocuba -:-
19:30Ferroviario Lichinga - Ferroviario Maputo -:-
19:30Ferroviario Nampula - LD Maputo -:-
19:30Textafrica - Desportivo Maputo -:-

MỸ: MLS

02:30Atlanta Utd - DC United -:-
06:00New England Revolution - Columbus Crew -:-
06:30FC Cincinnati - New York City -:-
06:30Toronto FC - Nashville SC -:-
07:00Austin FC - San Jose Earthquakes -:-
07:00Minnesota United - Los Angeles Galaxy -:-
08:30Houston Dynamo - FC Dallas -:-
08:30Real Salt Lake - Seattle Sounders -:-
00:00Club de Foot Montreal - Chicago Fire -:-

MỸ: USL Championship

06:00Charlotte Independ. - Pittsburgh -:-
06:00Indy Eleven - Louisville City -:-
06:30Atlanta United 2 - Tampa Bay -:-
06:30Birmingham - Oklahoma City Energy -:-
06:30Miami FC - Charleston -:-
07:00FC Tulsa - Austin Bold -:-
07:30Rio Grande - Colorado Springs -:-
08:30New Mexico - Real Monarchs -:-
09:00Oakland Roots - LA Galaxy 2 -:-
09:30Phoenix Rising - Orange County SC -:-
09:30Sacramento Republic - San Antonio -:-
00:00New York Red Bulls 2 - Memphis -:-

MỸ: USL League One

06:00Chattanooga Red Wolves - North Carolina -:-

MỸ: NISA - Mùa Thu

06:30Chattanooga - San Diego 1904 -:-
06:30Detroit - Stumptown Ath. -:-
06:30Maryland Bobcats - New Amsterdam -:-
09:00California Utd. - Michigan Stars -:-

NAM PHI: Premier League

20:00Swallows - Supersport Utd -:-
22:00Mamelodi Sundowns - TS Galaxy -:-

NAM PHI: GladAfrica Championship

20:00Pretoria Callies - Free State Stars -:-
20:00Venda - Polokwane -:-

NAM PHI: Diski Challenge

15:00Marumo Gallants U23 - Swallows U23 -:-
15:00Orlando Pirates U23 - Chippa Utd. U23 -:-
15:00Royal AM U23 - Maritzburg Utd U23 -:-
15:00Sekhukhune U23 - Supersport Utd U23 -:-
15:00Stellenbosch U23 - Baroka U23 -:-
15:00TS Galaxy U23 - Cape Town City U23 -:-

NA UY: Eliteserien

23:00Kristiansund - Haugesund -:-
23:00Odd - Lillestrom -:-
23:00Mjondalen - Sandefjord -:-
23:00Sarpsborg 08 - Rosenborg -:-
23:00Valerenga - Molde -:-
23:00Viking - Bodo/Glimt -:-

NA UY: OBOS-ligaen

23:00Ranheim - Stjordals Blink -:-
20:00Fredrikstad - Ull/Kisa -:-

NA UY: Division 2 - Group 1

18:00Floya - Hodd -:-
21:00Kongsvinger - Senja -:-
21:30Tromsdalen - Asker -:-

NA UY: Division 2 - Group 2

19:30Levanger - Egersunds -:-
21:00Flekkeroy - Odd 2 -:-
21:00Nardo - Arendal -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 1

19:00Grorud 2 - Lillestrom 2 -:-
20:00Lorenskog - Funnefoss/Vormsund -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 4

20:00Ready - Sogndal 2 -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 5

21:00Aalesund 2 - Kolstad -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 6

20:00Skanland - Mjolner -:-
20:00Stabaek 2 - Melbo -:-
21:00Skeid 2 - Skjervoy -:-
21:30Lokomotiv Oslo - Junkeren -:-

NA UY: Junior U19

23:00Ull/Kisa U19 - Mjondalen U19 -:-

NGA: Premier League

23:00Akhmat Grozny - Krasnodar -:-
20:30Nizhny Novgorod - Arsenal Tula -:-
23:00Sochi - Dynamo Moscow -:-

NGA: FNL

17:00Yenisey - Tomsk -:-
18:00Olimp-Dolgoprudny - SKA Khabarovsk -:-
19:00Spartak Moscow 2 - Baltika -:-
20:00Tekstilshtik - Volgar-Astrakhan -:-
21:00Kamaz - Neftekhimik -:-
21:00Krasnodar 2 - Akron Togliatti -:-
21:00Torpedo Moscow - Orenburg -:-
22:00Alania Vladikavkaz - Lipetsk -:-
22:00Kuban - F. Voronezh -:-

NGA: FNL 2 - Bảng 2

23:00Dynamo Petersburg - Leningradets -:-
20:00Shinnik Yaroslavl - Khimik -:-

NHẬT BẢN: J2 League

13:00Blaublitz - Giravanz Kitakyushu -:-
15:00Sagamihara - Renofa Yamaguchi -:-
16:00Verdy - Albirex Niigata -:-
17:00Kanazawa - Yamaga -:-

NHẬT BẢN: J3 League

11:00Fujieda MYFC - Fukushima Utd -:-
13:00Azul Claro Numazu - Kamatamare -:-
15:00Grulla Morioka - Tegevajaro Miyazaki -:-
16:00Nagano - Kumamoto -:-

NHẬT BẢN: Nadeshiko League Nữ

11:00Ehime Nữ - Kunoichi Nữ -:-
11:00Harima Albion Nữ - Angeviolet Hiroshima Nữ -:-
13:00Orca Kamogawa Nữ - C-Osaka Nữ -:-

NICARAGUA: Liga Primera - Apertura

08:00Diriangen - Export Sebaco -:-

NICARAGUA: Liga Primera U20 - Apertura

23:00Diriangen U20 - Export Sebaco U20 -:-
00:00Juventus Managua U20 - Jalapa U20 -:-

PANAMA: LPF - Clausura

04:00Arabe Unido - Veraguas -:-
06:00Chiriqui - Tauro -:-
06:00Plaza Amador - San Francisco -:-
07:00Alianza - Deportivo Universitario -:-

PARAGUAY: Primera Division - Clausura

07:15Cerro Porteno - Guarani -:-

PARAGUAY: Division Intermedia

21:00Dep. Capiata - 2 de Mayo -:-
21:00Resistencia - Atyra -:-

PERU: Liga 1 - Clausura

23:00Carlos Mannucci - Alianza Huanuco -:-
01:15Cesar Vallejo - AD Cantolao -:-
03:30Binacional - Sport Boys -:-
23:00Sport Huancayo - U. San Martin -:-

PHẦN LAN: Veikkausliiga

19:00Honka - HJK -:-

PHẦN LAN: Ykkonen

20:00Ekenas - VPS -:-
20:00Gnistan - JIPPO -:-
20:00Klubi 04 - TPS -:-
20:00MuSa - Jaro -:-
20:00PK-35 - Mikkelin -:-
20:00Rovaniemi - KPV Kokkola -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

19:00PeKa - Keski-Uusimaa -:-
22:30Kiffen - MyPa -:-
22:30PEPO - NJS -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group C

22:30SJK Akatemia - Vaajakoski -:-

PHẦN LAN: Kansallinen Liiga Nữ - Nhóm Rớt hạng

17:00HPS Nữ - PK-35 Helsinki Nữ -:-

PHÁP: Ligue 1

02:00St Etienne - Bordeaux -:-
18:00Nice - Monaco -:-
20:00Angers - Nantes -:-
20:00Clermont - Brest -:-
20:00Reims - Lorient -:-
20:00Troyes - Montpellier -:-
22:00Marseille - Rennes -:-

PHÁP: Ligue 2

00:00Bastia - Caen -:-
00:00Dijon - Dunkerque -:-
00:00Nancy - Le Havre -:-
00:00Nimes - Amiens -:-
00:00Niort - Guingamp -:-
00:00Pau FC - Valenciennes -:-
00:00Quevilly Rouen - Auxerre -:-
00:00Rodez - AC Ajaccio -:-

PHÁP: National 2 - Bảng A

23:00Chartres - Plabennec -:-
23:00Chateaubriant - Saint-Malo -:-
23:00Granville - Vitre -:-
23:00Guingamp II - Blois -:-
23:00Poissy - Saint-Pryve -:-
23:00Romorantin - Rouen -:-
23:30Vannes - Versailles -:-
00:00Lorient II - Caen II -:-

PHÁP: National 2 - Bảng B

23:00FC 93 - Reims II -:-
23:00Fleury-Merogis - Epinal -:-
23:00Haguenau - Beauvais -:-
23:00Lusitanos - Sannois -:-
23:00Metz II - Schiltigheim -:-
23:00Paris 13 Atl. - Auxerre II -:-
23:00St Quentin - Sainte-Genevieve -:-

PHÁP: National 2 - Bảng C

23:00Grasse - GOAL FC -:-
23:00Hyeres - Saint Priest -:-
23:00Lyon - La Duchere - GFA74 -:-
23:00Marignane - Jura Sud -:-
23:00Marseille II - Toulon -:-
23:00Monaco II - Martigues -:-

PHÁP: National 2 - Bảng D

23:00Beziers - Le Puy -:-
23:00Canet Roussillon - Chamalieres -:-
23:00Colomiers - Bergerac -:-
23:00Stade Montois - Bourges 18 -:-
23:00Trelissac - Les Herbiers -:-
23:30Moulins-Yzeure - Angers II -:-

ROMANIA: Liga 1

00:00U Craiova 1948 - FCSB -:-
17:30Academica Clinceni - FC Arges -:-
20:00Sepsi Sf. Gheorghe - UTA Arad -:-
23:00Din. Bucuresti - FC Botosani -:-

SAN MARINO: Campionato Sammarinese

20:00Faetano - Pennarossa -:-
20:00San Giovanni - Juvenes/Dogana -:-
20:00Tre Penne - Virtus -:-

SCOTLAND: Premiership

18:00Dundee Utd - Dundee FC -:-
21:00Livingston - Celtic -:-
21:00Rangers - Motherwell -:-

SCOTLAND: Scottish Cup

21:00Lothian Thistle - Edinburgh University -:-

SCOTLAND: SWPL 1 Nữ

22:00Aberdeen Nữ - Hamilton Nữ -:-

SERBIA: Super Liga

23:30FK Vozdovac - Radnicki 1923 -:-
23:00Partizan - Crvena zvezda -:-

SERBIA: Prva Liga

00:00Macva - FK Indjija -:-

SERBIA: Srpska Liga - Belgrade

15:00BASK - Usce -:-
21:00Jedinstvo Surcin - Brodarac -:-

SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina

21:00Borac Sajkas - Omladinac NB -:-
21:00Borac Sakule - Kikinda -:-
21:00Tisa Adorjan - Tekstilac -:-

SERBIA: Srpska Liga - East

16:00Radnicki S. - Rembas -:-
21:00Buducnost Popovac - Dubocica -:-
21:00Hajduk Veljko - Timocanin -:-
21:00Radnicki Pirot - Paracin -:-

SIERRA LEONE: Premier League

23:00Bai Bureh Warriors - Freetown City -:-
23:00Central Parade - SLIFA -:-
23:00Sierra Leone Police - Diamond Stars -:-
01:00Mighty Blackpool - Old Edwardians -:-
23:00Wusum Stars - Ports Authority -:-

SINGAPORE: Premier League

16:30HoãnGeylang - Balestier Khalsa -:-

SÍP: First Division

00:00Ol. Nicosia - AEL Limassol -:-
23:00Apollon - APOEL -:-

SÍP: Division 2

23:00Ayia Napa - Anagennisi Derynia -:-
23:00Othellos Athienou - Alki Oroklini -:-
23:00Xylotympou - Omonia Aradippou -:-
23:00Ermis - Sotiras -:-
23:00Karmiotissa - Omonia 29th May -:-
23:00Olympias Lympion - Achyronas Liopetriou -:-

SLOVAKIA: Fortuna liga

23:00L. Mikulas - Pohronie -:-
23:00Michalovce - Z. Moravce-Vrable -:-
23:00Ruzomberok - Dun. Streda -:-
23:00Trencin - Senica -:-
22:00Slovan Bratislava - Zilina -:-

SLOVAKIA: 2. liga

23:00HoãnSkalica - Petrzalka -:-
16:00Rohoznik - Dubnica -:-

SLOVAKIA: Divison C West

00:00Myjava - Galanta -:-
20:00Belusa - Malzenice -:-
20:00Castkovce - AFC Nove Mesto -:-
20:00Marcelova - Velke Ludince -:-

SLOVAKIA: Divison C East

15:30Poprad - Raslavice -:-
20:00Mladost Kalsa - Slavia TU Kosice -:-
20:00Snina - 1.FK Svidnik -:-
20:00Spisske Podhradie - Krompachy -:-
20:00Stropkov - Presov -:-

SLOVAKIA: Divison C Central

20:00Kovacova - Jednota Banova -:-
20:00Lip. Stiavnica - Krasno -:-
20:00Oravske Vesele - D. Kubin -:-
20:00Podkonice - Kalinovo -:-
20:00Rakytovce - Zarnovica -:-

SLOVAKIA: Divison C Bratislava

21:00D. Luzna - MSK Senec -:-
21:00Ivanka pri Dunaji - I. Bratislava -:-
21:00Rusovce - Malacky -:-
21:00Slovan Most - Tomasov -:-

SLOVAKIA: 1. Liga Nữ

15:00Nitra Nữ - Zilina Nữ -:-
15:30Slovan Bratislava Nữ - B. Bystrica Nữ -:-
20:30Trencin Nữ - Petrzalka Nữ -:-

SLOVENIA: Prva liga

01:15O. Ljubljana - Celje -:-
20:00Tabor Sezana - Aluminij -:-
22:00Koper - Bravo -:-

SLOVENIA: 2. SNL

21:00Krsko - NK Krka -:-
21:00Rogaska - ND Gorica -:-

SLOVENIA: 3. SNL - East

23:00Korotan - Cirkulane -:-
21:00Podvinci - Smarje -:-

SLOVENIA: 3. SNL - West

21:00Fama Vipava - Postojna -:-
21:30Grosuplje - Tolmin -:-

TÂY BAN NHA: La Liga 2

23:15Leganes - Amorebieta -:-
23:15Zaragoza - R. Sociedad B -:-
01:30Girona - Valladolid -:-
02:00Cartagena - Lugo -:-
19:00Huesca - Fuenlabrada -:-
21:00Ponferradina - Malaga -:-
23:15Eibar - Gijon -:-
23:15Tenerife - Mirandes -:-

TÂY BAN NHA: Primera RFEF - Group 1

00:00Dep. La Coruna - CD Badajoz -:-
02:00Rayo Majadahonda - SD Logrones -:-
17:00Celta Vigo B - Racing Santander -:-
17:00Internacional de Madrid - Leonesa -:-
22:00CF Talavera - Calahorra -:-
22:00Logrones - R. Union -:-

TÂY BAN NHA: Primera RFEF - Group 2

00:00Betis B - San Fernando -:-
00:00Linares - UCAM Murcia -:-
02:00Villarreal B - Albacete -:-
17:00Real Madrid B - Gimnastic -:-
17:00Sevilla FC B - Alcoyano -:-
22:00Linense - Algeciras -:-
22:00Sabadell - Barcelona B -:-

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 1

23:00Langreo - Marino de Luanco -:-
23:00Union Club Ceares - Arenteiro -:-
17:00Palencia CA - Union Adarve -:-
17:00Real Aviles - Gimnastica Segoviana -:-
22:00Arosa SC - Llanera -:-
22:00Compostela - CD Mostoles -:-
22:00Pontevedra - Leganes B -:-
22:00Salamanca - Bergantinos -:-
23:00Navalcarnero - Coruxo FC -:-

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 2

17:30Osasuna B - Real Sociedad C -:-
22:00Cayon - Burgos Promesas -:-
22:00Gernika - Laredo -:-
22:00Pena - Racing Rioja -:-
23:00Naxara - CD Ardoi -:-
23:00Sestao - AD San Juan -:-

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 3

17:00Ebro - Andratx -:-
17:00Ejea - Huesca B -:-
17:00Espanyol B - Badalona -:-
17:00Formentera - Tarazona -:-
17:00Pena Deportiva - Brea -:-
17:00Teruel - Ibiza Islas Pitiusas -:-
23:00Cerdanyola - Prat -:-
23:00Terrassa - Numancia -:-
00:00Lleida - CE Europa -:-

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 4

23:00Cadiz CF B - Cacereno -:-
16:00Montijo - Panaderia -:-
17:00Ceuta - Las Palmas B -:-
18:00San Fernando - Mensajero -:-
18:00Tamaraceite - Antequera -:-
23:00Velez - Merida AD -:-
23:00Xerez D.F.C. - Villanovense -:-
23:30CD Coria - Cordoba -:-
00:00Don Benito - San Roque -:-

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 5

01:00Hercules - Mar Menor -:-
01:00Melilla - Granada CF B -:-
23:30Murcia - CF Intercity -:-
00:00Aguilas FC - Marchamalo -:-
00:00Eldense - Alzira -:-
00:00El Ejido - Pulpileno -:-
00:00La Nucia - Socuellamos -:-
00:00Mancha - Toledo -:-
00:00Puertollano C.F. - Levante B -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 1

17:00Estradense - Barco -:-
17:00Rapido de Bouzas - Ponteareas -:-
17:30Silva SD - Alondras -:-
22:00Polvorin - CD Choco -:-
22:30Arnoia - Somozas -:-
22:30Racing Club Villalbes - Sofan -:-
22:30Viveiro - Ourense CF -:-
23:00Noia - Dep. Fabril -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 2

23:30Lenense - Caudal Deportivo -:-
23:30L'Entregu - CD Colunga -:-
16:30R. Oviedo B - Langreo B -:-
17:00Covadonga - Roces -:-
17:00Gijon Industrial - EI San Martin -:-
17:00Llanes - Gijon B -:-
17:00Real Titanico - Luarca -:-
17:00SD Navarro CF - Tuilla -:-
22:15Mosconia - Lealtad -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 3

22:00Noja - Guarnizo -:-
22:00Selaya - Siete Villas -:-
22:00Torina - Escobedo -:-
23:00CD Colindres - UC Cartes -:-
23:00Textil Escudo - Barreda Balompie -:-
23:00Torrelavega - Naval Reinosa -:-
23:00Vimenor - Atletico Albericia -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 4

16:00Santuxu - Amurrio Club -:-
16:15Basconia - Urduliz -:-
16:30Alaves B - Uritarra -:-
16:30Durango - Anaitasuna FT -:-
22:00Aurrera Ondarroa - San Ignacio -:-
22:00Beti Gazte - Leioa -:-
22:00Portugalete - Tolosa FC -:-
22:30SD Deusto - CD Vitoria -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 5

17:00Castelldefels - Vilafranca -:-
17:00L Hospitalet - San Cristobal CP -:-
17:30Granollers - Asco -:-
22:00Olot - UE Figueres -:-
22:00Peralada - Grama -:-
23:00Sant Andreu - Pobla Mafumet -:-
23:30Vilassar de Mar - CE Manresa -:-
00:00UE Sants - Girona B -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 6

23:00Valencia B - Olimpic Xativa -:-
00:00Saguntino - Torrellano -:-
00:30Beniganim - Orihuela -:-
16:30Ilicitano - Castellon B -:-
22:00Silla CF - Villarreal C -:-
23:30Callosa - Acero -:-
00:00Roda - Torrent -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 7

00:30Complutense - Paracuellos Antamira -:-
16:00CDE Madrid - Tres Cantos -:-
16:30Getafe B - AD Torrejon -:-
16:30Parla - Galapagar -:-
16:30Trival Valderas - Las Rozas -:-
16:30Villaverde San Andres - Atl. Madrid B -:-
17:00Villaviciosa - Carabanchel -:-
21:00Ursaria - Alcorcon B -:-
23:00RSD Alcala - Pozuelo de Alarcon -:-
23:15Moratalaz - Rayo Vallecano B -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 8

23:00Atl. Astorga - Bembibre -:-
23:00Leonesa B - Ribert -:-
23:00Mirandes B - Palencia CF -:-
23:30Santa Marta Tormes - Atl. Tordesillas -:-
20:45Numancia B - Colegios Diocesanos -:-
23:00Guijuelo - Arandina -:-
23:00Real Avila - Almazan -:-
23:30Ciudad Rodrigo CF - Salamanca B -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 9

23:00Torredonjimeno - Intergym Melilla -:-
17:00Almeria B - CD Alhaurino -:-
17:00Huetor Vega - Huetor Tajar -:-
17:00Malaga B - Torre del Mar -:-
23:15El Palo - Juventud Torremolinos -:-
23:30Jaen - Motril -:-
00:00CD Torreperogil - Marbella -:-
00:00UD San Pedro - Atletico de Porcuna -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 10

00:00Sevilla FC C - Cabecense -:-
16:30Cordoba B - Ciudad de Lucena -:-
17:00Cartaya - Antoniano -:-
17:00Pozoblanco - Xerez CD -:-
17:00Puente Genil - CD Gerena -:-
17:00Recreativo Huelva - Ceuta B -:-
17:00Tomares UD - CD Utrera -:-
23:00Los Barrios - Conil -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 11

23:00Llosetense - Collerense -:-
23:00Poblense - Constancia -:-
23:00Sant Jordi - Campos -:-
23:30Rotlet Molinar - Felanitx -:-
17:00Binissalem - Portmany -:-
17:00San Rafael - Manacor -:-
17:00Soller - Inter Ibiza -:-
23:00Mallorca B - Serverense -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 12

18:00La Cuadra - Las Palmas C -:-
18:00Lanzarote - Gran Tarajal -:-
18:00Las Zocas - Atl. Paso -:-
18:00Vera - CD Marino -:-
18:30SD Tenisca - Villa Santa Brigida -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 13

23:00EG El Palmar CF - UD Caravaca -:-
23:30Archena - UCAM Murcia B -:-
16:00Real Murcia B - CAP Ciudad de Murcia -:-
16:30Lorca Deportiva - Bullense -:-
23:00Cartagena FC - Bala Azul -:-
23:00La Union - Cartagena B -:-
23:00Racing Murcia - Yeclano -:-
23:00UD Los Garres - Huercal-Overa -:-
23:15Deportiva Minera - Mazarron CF -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 14

16:30Extremadura UD B - CD Calamonte -:-
16:30Miajadas - Villafranca -:-
17:00Diocesano - Moralo -:-
17:00Olivenza - Llerenense -:-
23:30Arroyo - UP Plasencia -:-
23:30CD Badajoz B - Azuaga -:-
23:30Jerez CF - Aceuchal -:-
00:00Don Alvaro - Trujillo -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 15

23:00CD Cantolagua - Huarte -:-
23:00Subiza - Txantrea -:-
22:30Cirbonero - Azkoyen -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 16

16:30Calahorra B - River Ebro -:-
17:00Berceo - Alfaro -:-
22:00CF Rapid - Anguiano -:-
22:30CDFC Calzada - Yague -:-
22:30Oyonesa - Casalarreina -:-
23:00Arnedo - Cenicero -:-
23:00Haro Deportivo - Vianes -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 17

16:30Borja - Cuarte -:-
16:30Carinena - Santa Anastasia -:-
16:30Giner Torrero - Caspe -:-
16:30Zaragoza B - CF Illueca -:-
22:30Barbastro - Belchite 97 -:-
22:30Utebo FC - Binefar -:-
23:00Atletico Monzon - Robres -:-
23:00Epila - Biescas -:-

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 18

16:30Illescas - Almansa -:-
17:00Azuqueca - Albacete B -:-
22:30Huracan de Balazote - Tarancon -:-
22:30San Clemente - Villarrobledo -:-
23:00Quintanar - Ciudad Real -:-
23:00Villarrubia - La Roda 3:0
23:30Miguelturreno - Hogar Alcarreno -:-
00:00Guadalajara - Torrijos -:-

THÁI LAN: Thái League 1

18:00Nakhon Ratchasima - Police Tero -:-
18:00HoãnPathum United - Muang Thong Utd -:-
18:00Suphanburi - Prachuap -:-

THÁI LAN: Thai League 2

17:00Customs Utd - Chainat -:-
17:30Thai Navy - Nakhon Pathom -:-
18:00Rayong FC - Ranong -:-
19:00Khonkaen FC - Chiangmai FC -:-
19:00Phrae - Ayutthaya Utd -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

03:00Ecuador Nữ - Peru Nữ -:-
06:00Costa Rica Nữ - Panama Nữ -:-
21:00Ý U19 Nữ - Áo U19 Nữ -:-
22:00Ma Rốc Nữ - Mali Nữ -:-

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

23:00Adana Demirspor - Rizespor -:-
23:00Antalyaspor - Besiktas -:-
17:30Giresunspor - Konyaspor -:-
20:00Galatasaray - Alanyaspor -:-
23:00Basaksehir - Fenerbahce -:-
23:00Hatayspor - Kayserispor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

23:00Manisa FK - Bandirmaspor -:-
17:30Tuzlaspor - Bursaspor -:-
20:00Samsunspor - Genclerbirligi -:-
23:00Adanaspor AS - Umraniyespor -:-
23:00Altinordu - Denizlispor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig White Group

19:0024 Erzincanspor - Isparta 32 Spor -:-
19:00Pazarspor - Ankara Demirspor -:-
19:301922 Konyaspor - Akhisarspor -:-
19:30Zonguldak - Usakspor -:-
20:00Kirklarelispor - Eskisehirspor -:-
21:00Amedspor - Nazillispor -:-
23:001928 Bucaspor - Pendikspor -:-
23:00Sanliurfaspor - Karacabey Belediyespor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig Red Group

19:00Bayburt - Serik Belediyespor -:-
19:00Sivas Belediyespor - Kahramanmarasspor -:-
19:00Vanspor FK - Diyarbekirspor -:-
20:00Bodrumspor - Ergene Velimese -:-
20:00Inegolspor - Etimesgut -:-
20:00Soma Spor - Afjet Afyonspor -:-
23:00Ankaraspor - Adiyamanspor -:-
23:00Corum - Sakaryaspor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 1

19:00Batman Petrolspor - Bergama Bld. -:-
19:00Elazigspor - Hopaspor -:-
19:00Kahta - Karaman Bld. -:-
19:30Erbaaspor - Catalca -:-
19:30Nevsehirspor - Osmaniyespor -:-
20:00Arnavutkoy Bl. - Bursa -:-
20:00Hendek - Mamak -:-
20:00Kutahyaspor - Fatsa Belediyespor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 2

19:00Siirt Ozel - Bayrampasa -:-
19:30Aksaray Bld. - Altindag Bld. -:-
19:30Hacettepe - 52 Orduspor -:-
19:30Kestel - Elazig Karakocan -:-
20:00Darica Genclerbirligi - Malatya -:-
20:00Kizilcaboluk Spor Kulubu - Iskenderun -:-
20:00Kusadasispor - Yomraspor -:-
20:00Sile Yildizspor - Duzcespor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 3

18:00Edirnespor - Kirikkale Buyuk Anadolu -:-
19:00Gumushanespor - Karakopru -:-
19:00Mardin BB - Karsiyaka -:-
19:00Ofspor - Agri 1970 -:-
19:30Ceyhanspor - Tepecik -:-
19:30Icel - Fethiyespor -:-
19:30Kardemir Karabuk - Modafenspor -:-
23:00Orduspor 1967 - Cankaya FK -:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

20:00Norrkoping - Orebro -:-
20:00Ostersunds - Elfsborg -:-
22:30Halmstad - Kalmar -:-

THỤY ĐIỂN: Superettan

18:00Akropolis - Vasteras SK -:-
20:00Falkenbergs - Osters -:-

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra

18:00Orebro Syr. - Pitea -:-
21:00Dalkurd - Sollentuna -:-
21:00Hammarby TFF - Hudiksvalls -:-
21:00IFK Lulea - Umea FC -:-
22:00Sandvikens - Assyriska FF -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Svealand

18:00Gute - Osteraker IFK -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland

18:00Vinbergs - BK Astrio -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Götaland

18:00Prespa Birlik - Eslovs -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand

19:00Nykopings - Syrianska -:-
21:00IFK Eskilstuna - Motala -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland

20:00Karlstad II - Oddevold -:-

THỤY SĨ: Promotion League

19:30Cham - Rapperswil -:-
20:00Stade Nyonnais - Breitenrain -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 1

00:00Lancy - Lausanne II -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2

00:00Delemont - Munsingen -:-

THỤY SĨ: Swiss Cup

23:00Buochs - Luzern -:-
23:00Etoile-Carouge - Winterthur -:-
23:00Paradiso - Aarau -:-
00:00Bosporus - Schaffhausen -:-
01:15Thun - Grasshoppers -:-
19:30Rorschach - Basel -:-
20:00Chenois - St. Gallen -:-
21:00Iliria - Young Boys -:-
21:00Porrentruy - Chiasso -:-

TRUNG QUỐC: Yi League - Nhóm Thăng hạng

14:00Hebei Kungfu - Dongguan Guanlian -:-
14:00Qingdao Manatee - Xiamen Egret Island -:-

ÚC: NPL Queensland

13:00Gold Coast Knights - Eastern Suburbs -:-
14:45Redlands - Gold Coast -:-
15:00Brisbane Strikers - Sunshine Coast Wanderers -:-
15:00Brisbane U21 - Moreton Bay Utd -:-
15:00Capalaba FC - Peninsula -:-
15:00Logan Lightning - Olympic FC -:-

ÚC: Brisbane Premier League

14:00Gravatt - The Lakes FC -:-
15:00Centenary Stormers - Albany Creek -:-

UKRAINE: Premier League

23:30Dyn. Kyiv - Oleksandriya -:-
21:00Vorskla Poltava - Minaj -:-
23:30FK Zorya Luhansk - Ch. Odessa -:-
23:30Lviv - Metalist 1925 -:-

UKRAINE: Persha Liga

17:15Podillya Khmelnytskyi - Kremin -:-
19:30Ahrobiznes Volochysk - Olimpik Donetsk -:-

URUGUAY: Primera Division - Clausura

23:15Cerrito - Cerro Largo -:-
01:30Villa Espanola - Sud America -:-
22:30Liverpool M. - River Plate -:-

UZBEKISTAN: Super League

18:00Andijan - Pakhtakor -:-
20:30Metallurg Bekabad - Kokand 1912 -:-

VENEZUELA: Primera Division - Giai đoạn 1

03:00La Guaira - Puerto Cabello -:-
05:15Gran Valencia - Aragua -:-

VENEZUELA: Segunda Division

02:00Dynamo Puerto - Atletico La Cruz -:-
02:00Petare - Libertador -:-
02:00Yaracuy - Titanes -:-
02:30Fundacion AIFI - Angostura -:-
02:30Urena - Llaneros -:-

WALES: Cymru Premier

23:15TNS - Barry -:-

WALES: Premier Nữ

20:00Aberystwyth Nữ - Cardiff Met. Nữ -:-
20:00Port Talbot Nữ - Pontypridd Nữ -:-
20:00Swansea Nữ - Barry Nữ -:-
20:00TNS Nữ - Cardiff City Nữ -:-

Ý: Serie A

23:00Inter - Bologna -:-
01:45Salernitana - Atalanta -:-
17:30Empoli - Sampdoria -:-
20:00Venezia - Spezia -:-
23:00Lazio - Cagliari -:-
23:00Verona - AS Roma -:-

Ý: Serie B

23:30Cittadella - Pordenone -:-

Ý: Serie C - Bảng A

19:30Padova - Triestina -:-
19:30Piacenza - Pro Patria -:-
19:30Sudtirol - Pergolettese -:-
19:30Trento - Giana Erminio -:-
22:30AlbinoLeffe - Mantova -:-
22:30Juventus U23 - Pro Vercelli -:-
22:30Lecco - FeralpiSalo -:-
22:30Seregno - Renate -:-

Ý: Serie C - Bảng B

22:30Ancona-Matelica - Pontedera -:-
22:30Carrarese - Grosseto -:-
22:30Fermana - Modena -:-
22:30Imolese - Siena -:-
22:30Lucchese - Olbia -:-
22:30Montevarchi - Pescara -:-
22:30Teramo - Vis Pesaro -:-
22:30Viterbese - Cesena -:-

Ý: Serie C - Bảng C

19:30ACR Messina - Virtus Francavilla -:-
19:30Catania - Bari -:-
19:30Latina - Foggia -:-
19:30Paganese - Taranto -:-
19:30Palermo - Catanzaro -:-
19:30Potenza - Monterosi FC -:-
19:30Turris - Picerno -:-
22:30Fidelis Andria - Vibonese -:-

Ý: Serie D - Bảng A

20:00Caronnese - Sanremese -:-
20:00Casale - Ticino -:-
20:00Chieri - Borgosesia -:-
20:00Gozzano - Imperia -:-
20:00Lavagnese - Citta di Varese -:-
20:00Novara - Asti -:-
20:00PDHA - Sestri Levante -:-
20:00Saluzzo - Bra -:-
21:00Fossano - Ligorna -:-

Ý: Serie D - Group B

20:00Arconatese - USD Casatese -:-
20:00Caravaggio - Desenzano Calvina -:-
20:00Ciserano-Bergamo - Legnano -:-
20:00Folgore Caratese - Olginatese -:-
20:00Franciacorta - Ponte San Pietro -:-
20:00Leon - Castellanzese -:-
20:00Real Calepina - Brusaporto -:-
20:00Sona - Crema -:-
20:00Villa Valle - SG City Nova -:-
20:00Vis Nova Giussano - Breno -:-

Ý: Serie D - Bảng C

20:00Ambrosiana - ArzignanoChiampo -:-
20:00Campodarsego - Este -:-
20:00Cartigliano - Cattolica Calcio -:-
20:00Delta Porto Tolle - Spinea -:-
20:00Montebelluna - San Martino Speme -:-

Ý: Serie D - Group D

20:00Aglianese Calcio - Tritium -:-
20:00Alcione Milano - Forli -:-
20:00Ath. Carpi - G.S. Bagnolese -:-
20:00Correggese - SCD Progresso -:-
20:00Fanfulla - Sammaurese -:-
20:00Ghivizzano Borgo - Sasso Marconi -:-
20:00Mezzolara - San Donnino -:-
20:00Real Forte Querceta - Ravenna -:-
20:00Rimini - Prato -:-
20:00Seravezza Pozzi - Lentigione -:-

Ý: Serie D - Bảng E

20:00Arezzo - Trestina -:-
20:00Foligno - Montespaccato -:-
20:00Follonica Gavorrano - ASD Cascina -:-
20:00Pianese - Scandicci -:-
20:00Poggibonsi - Cannara -:-
20:00San Donato - Unipomezia -:-
20:00Sangiovannese - Rieti -:-
20:00Tiferno Lerchi - Lornano Badesse -:-

Ý: Serie D - Group F

20:00Alto Casertano - Montegiorgio -:-
20:00ASD Pineto Calcio - Castelnuovo Vomano -:-
20:00Fano - Vastese -:-
20:00Fiuggi - S. N. Notaresco -:-
20:00Nereto - Calcio Chieti -:-
20:00Porto D'Ascoli - Matese -:-
20:00Recanatese - US Tolentino -:-
20:00Trastevere Calcio - Sambenedettese -:-
20:00Vastogirardi - Castelfidardo -:-

Ý: Serie D - Group G

20:00Arzachena - Lanusei Calcio -:-
20:00Cassino - R. Monterotondo -:-
20:00Gladiator - Aprilia -:-
20:00Muravera - Atletico Uri -:-
20:00Nuova Florida - Insieme Formia -:-
20:00Ostia Mare - Cynthialbalonga -:-
20:00Torres - Calcio Giugliano -:-
20:00Vis Artena - Afragolese -:-
21:30Carbonia - Latte Dolce -:-

Ý: Serie D - Group H

20:00A.C.D. Nardo - Altamura -:-
20:00Audace Cerignola - Citta di Fasano -:-
20:00Bisceglie - Nocerina -:-
20:00Casertana - SS Nola 1925 -:-
20:00Francavilla - Brindisi -:-
20:00Gravina - Casarano -:-
20:00Lavello - Molfetta Calcio -:-
20:00Mariglianese - Sorrento -:-
20:00Virtus Matino - San Giorgio -:-
20:30Bitonto - Rotonda -:-

Ý: Serie D - Bảng I

20:00AS Acireale - Cittanovese -:-
20:00Cavese - Rende -:-
20:00Gelbison Cilento - Castrovillari -:-
20:00Lamezia Terme - Troina -:-
20:00Licata - FC Messina -:-
20:00Paterno - Sancataldese -:-
20:00Portici 1906 - Giarre -:-
20:00Real Aversa - Santa Maria Cilento -:-
20:00S. Agata - Trapani -:-
20:00San Luca - Biancavilla -:-

Ý: Primavera 1

15:45Cagliari U19 - Fiorentina U19 -:-
15:45Sampdoria U19 - Atalanta U19 -:-
18:00Bologna U19 - Inter U19 -:-

Ý: Serie B Nữ

20:00Cittadella Nữ - Chievo Verona Nữ -:-
20:00Palermo Nữ - Cortefranca Nữ -:-
20:00Ravenna Nữ - San Marino Academy Nữ -:-
20:00Torres Nữ - Brescia Nữ -:-

YEMEN: Division 1

20:00Al Helal Al Sahely - Al-Wahda Aden -:-
20:00Shabab Al Jeel - Al-Tilal -:-

ZAMBIA: Super League

20:00Power Dynamos - Green Eagles -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật