Bóng đá » 17.04.2024 » Tất cả trận đấu
CHÂU Á: AFC Champions League - Play Offs
17:00Ulsan HD (Kor) - Yokohama F. Marinos (Jpn) 1:023:00Al Ain (Uae) - Al Hilal (Sau) 4:2
CHÂU Á: AFC Cup - Play Offs
23:00Al Ahed (Leb) - Al Nahda (Oma) 1:019:00Abdish-Ata (Kgz) - Central Coast Mariners (Aus) 1:1
CHÂU Á: AFC Asian Cup U23
01:00Ả Rập Saudi U23 - Tajikistan U23 4:220:00Uzbekistan U23 - Malaysia U23 2:0
22:30Việt Nam U23 - Kuwait U23 3:1
CHÂU ÂU: Champions League - Play Offs
02:00Barcelona - PSG 1:402:00Dortmund - Atl. Madrid 4:2
AI CẬP: Premier League
21:00El Gouna - Smouha 1:000:00Enppi - El Daklyeh 0:0
00:00National Bank Egypt - El Gaish 0:1
AI CẬP: Hạng 2 A - Nhóm Rớt hạng
20:30Abu Qir Semad - Nasr Taadeen 3:120:30Aswan SC - Nogoom FC 3:0
20:30Dekernes - Makadi 3:1
20:30Misr Lel Makkasa - Gomhoriat Shebin 1:3
20:30Telecom Egypt - Asyut Petroleum 0:0
ALGERIA: Division 1
00:00CR Belouizdad - Paradou 1:100:00Kabylie - Oran 3:1
ALGERIA: Algeria Cup
02:30USM Alger - Biskra 3:1ANH: Championship
02:00Southampton - Preston 3:0ANH: League One
01:45Bolton - Shrewsbury 2:201:45Bristol Rovers - Cambridge Utd 1:0
01:45Burton - Cheltenham 1:2
01:45Oxford Utd - Lincoln 0:1
01:45Peterborough - Fleetwood 4:1
01:45Portsmouth - Barnsley 3:2
01:45Port Vale - Wycombe 1:2
ANH: League Two
01:45Colchester - Grimsby 2:001:45Crawley - Barrow 1:1
01:45Mansfield - Accrington 2:1
01:45Notts Co - Stockport County 2:5
01:45Walsall - Swindon 2:1
ANH: National League
01:45FC Halifax - Ebbsfleet 0:001:45Oxford City - Bromley 1:3
01:45Rochdale - Boreham Wood 0:0
01:45Wealdstone - Eastleigh 0:1
ANH: National League North
01:45Banbury - Boston Utd 0:1ANH: National League South
01:45St. Albans - Hampton & Richmond 1:001:45Taunton - Torquay 1:2
01:45Truro - Dover 1:0
01:45Weston-super-Mare - Eastbourne Boro 1:1
ANH: NPL Premier Division
01:45Atherton - Macclesfield 0:101:45Bamber Bridge - Ilkeston 1:4
01:45Matlock - Gainsborough 0:4
01:45Whitby - Morpeth 3:1
ANH: Southern League Premier Central
01:45Coalville - Stourbridge 0:001:45Kettering - Stamford 1:2
ANH: Southern League Premier South
01:45Poole - Plymouth Parkway 2:201:45Sholing - Hendon 2:2
01:45Tiverton - Dorchester 0:2
01:45Winchester - Merthyr Town 2:0
ANH: Isthmian League Premier Division
01:45Canvey - Hornchurch 4:101:45Folkestone - Concord 1:1
01:45Lewes - Horsham FC 2:1
01:45Potters Bar - Haringey 2:1
01:45Whitehawk - Kingstonian 3:0
ANH: Premier League U18
01:00Newcastle Utd U18 - Liverpool U18 4:319:00Reading U18 - Chelsea U18 1:4
Ả RẬP XÊ ÚT: Division 1
23:05Al Batin - Al Adalah 1:223:05Al Kholood - Ohod 2:0
00:45Jeddah - Al Qadisiya 0:3
22:45Al-Qaisumah - Al-Faisaly 1:2
23:05Al Najma - Al Orubah 0:0
23:25Al Jandal - Al Jabalain 1:0
ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional
05:30Belgrano - Racing Club 0:405:30Boca Juniors - Godoy Cruz 1:0
05:30Defensa y Justicia - Newells Old Boys 1:0
05:30Lanus - Estudiantes L.P. 1:2
ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 1
01:00Atl. Tucuman 2 - Ind. Rivadavia 2 1:101:00Deportivo Riestra 2 - Racing Club 2 2:1
ARMENIA: Premier League
20:00Ararat Yerevan - Pyunik Yerevan 0:122:00Ararat-Armenia - Urartu 2:0
ARMENIA: First League
19:00FC Gandzasar - Syunik 2:0ARUBA: Division di Honor - Tranh trụ hạng
07:00Caiquetio - Unistars 3:1AZERBAIJAN: I Liqa
18:00Iravan - Shamakhi 2:618:30MOIK Baku - Mingachevir 3:1
BẮC IRELAND: NIFL Premiership - Nhóm Championship
01:45Crusaders - Cliftonville 2:101:45Glentoran - Larne 1:2
01:45Linfield - Coleraine 2:2
BẮC IRELAND: NIFL Premiership - Nhóm Rớt hạng
01:45Ballymena - Glenavon 1:001:45Dungannon - Loughgall 2:0
01:45Newry City - Carrick Rangers 1:3
BẮC IRELAND: NIFL Championship
01:45Dergview - H&W Welders 0:2BẮC IRELAND: NIFL Championship - Nhóm Rớt hạng
01:45Ards - Ballyclare 1:2BẮC MACEDONIA: Macedonian Cup
20:00Makedonija GP - Voska Sport 2:120:00Tikves - Shkupi 1:0pen
BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central
17:00Warta P. U19 - Gornik Zabrze U19 0:0BARBADOS: Premier League
06:00Empire - Barbados Soccer Academy 4:108:00Wotton - Paradise SC 1:1
BELARUS: Belarusian Cup
22:00Isloch - Zhodino 1:000:00Din. Minsk - Neman 1:0
BENIN: Ligue 1 - Nhóm Rớt hạng
22:00Abeilles - Buffles du Borgou 1:222:00Adjidja - JAK 2:1
22:00Ainonvi - Ouidah 1:0
22:00ASVO - Aziza 3:1
22:00Avrankou Omnisport - Police 0:0
22:00Bembereke - Real Sport 2:0
22:00Djeffa - Etoiles Filantes 0:2
22:00Dynamo Parakou - Tonnerre 1:0
22:00Hodio - Dynamique Djougou 2:0
22:00Pantheres - Soleil 2:1
BỈ: Super League Nữ - Giai đoạn Đội thắng
01:00Gent Nữ - Genk Nữ 1:101:00Leuven Nữ - Club Brugge Nữ 1:0
01:00St. Liege Nữ - RSC Anderlecht Nữ 2:2
BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal
02:15Famalicao - Sporting CP 0:1BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23 - Nhóm Championship
00:00Estoril U23 - Sporting CP U23 1:1BỒ ĐÀO NHA: Liga BPI Nữ
17:00Famalicao Nữ - Racing Power Nữ 1:2BOSNIA & HERZEGOVINA: Bosnia and Herzegovina Cup
23:00Borac Banja Luka - Siroki Brijeg 2:123:00Zrinjski - Sloga Doboj 3:0
BOTSWANA: Premier League
20:30BDF XI - Jwaneng Galaxy 1:2BRAZIL: Serie A
07:30Bahia - Fluminense 2:1BRAZIL: Gaucho 2
01:00Futvida - Monsoon 0:101:00GE Bage - Sao Gabriel 2:0
BRAZIL: Maranhense - Play Offs
05:30HủySampaio Correa - Maranhao 3:3BRAZIL: Roraimense - Giai đoạn 1 - Play Offs
06:30Sao Raimundo RR - GAS 2:1BRAZIL: Baiano U20
19:00Bahia de Feira U20 - Jacuipense U20 1:2BRAZIL: Brasileiro A3 Nữ
06:00Vila Nova ES Nữ - Vasco Nữ 1:3BULGARIA: Third League - South-East
21:00Asenovets - Nesebar 2:321:00Dimitrovgrad - Atletik Kuklen 2:1
21:00Gigant Saedinenie - Sokol Markovo 1:0
21:00Levski Karlovo - Sozopol 2:1
21:00Lok. Plovdiv II - Karnobat 3:0
21:00Sekirovo Rakovski - Rodopa Smolyan 1:2
21:00Sliven - Botev Plovdiv II 1:2
21:00Spartak Plovdiv - Haskovo 2:1
21:00Yambol 1915 - Beroe II 4:0
21:00Zagorets - Rozova Dolina 1:2
BULGARIA: Third League - North-East
20:00Spartak II - Ludogorets III 2:1BULGARIA: Bulgarian Cup
23:00CSKA Sofia - Botev Plovdiv 0:1BURKINA FASO: Premier League
23:00ASEC Koudougou - Majestic 0:123:00Kozaf - ASF Dioulasso 0:0
23:00Royal - Sporting Cascades 2:2
23:00Sonabel Ouagadougou - USFA 1:1
CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: UAE League
21:00HoãnBani Yas - Al Sharjah -:-23:30Al Nasr - Shabab Al-Ahli Dubai 3:2
CHÂU ÂU: Premier League International Cup - Play Offs
01:00Crystal Palace U21 - Everton U21 4:2CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Championship
21:00HoãnLubumbashi Sport - Mazembe -:-21:00HoãnSt Eloi Lupopo - Mazembe -:-
21:30Aigles du Congo - AS Vita Club 1:1
COLOMBIA: Primera A - Apertura
04:00Envigado - Deportes Tolima 0:206:10Jaguares de Cordoba - Dep. Cali 1:1
08:20Once Caldas - Santa Fe 0:1
CỘNG HÒA DOMINICAN: LDF
06:00Cibao - Atlantico 4:1CỘNG HÒA SÉC: FNL
21:30Prostejov - Vyskov 0:122:00Chrudim - Varnsdorf 1:1
22:00Dukla Prague - Opava 2:0
22:00Sigma Olomouc B - Kromeriz 4:2
22:00Sparta Prague B - Pribram 5:1
22:00Taborsko - Zizkov 5:0
23:00Brno - Jihlava 1:0
23:00Vlasim - Lisen 4:5
CỘNG HÒA SÉC: Division E
22:00FK Kozlovice - Strani 1:1CỘNG HÒA SÉC: U19 League
16:00Slavia Prague U19 - Sparta Prague U19 0:217:00Ceske Budejovice U19 - Dukla Prague U19 1:0
COSTA RICA: Primera Division - Clausura
09:00Saprissa - Liberia 2:2CROATIA: HNL
22:00D. Zagreb - Varazdin 2:1DJIBOUTI: Division 1
23:00AS Arta - Port 0:1ĐỨC: Regionalliga North
00:15Eimsbutteler - Kilia Kiel 5:1ĐỨC: Regionalliga Sudwest
00:00Steinbach Haiger - Hoffenheim II 1:0ĐỨC: Regionalliga Bayern
00:00Furth II - Wurzburger Kickers 3:1ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein
23:30Eckernforder SV - Neumunster 3:123:30Eichede - Dornbreite Lubeck 3:0
00:00Hohenwestedt - Todesfelde 0:5
ĐỨC: Oberliga Hamburg
00:30Duneberg - Suderelbe 2:2ĐỨC: Oberliga Niedersachsen
23:00Bornreihe - Emden 0:123:15Hildesheim - Egestorf-Langreder 5:3
23:30Ramlingen-Ehlershausen - Eilvese 1:4
00:30BSV Rehden - Heeslinger 2:2
ĐỨC: Oberliga Hessen
00:30Viktoria Griesheim - Hanau 4:400:30Weidenhausen - RW Walldorf 0:0
ĐỨC: Oberliga Bayern Nord
00:00Donaustauf - Regensburg II 1:200:00Gebenbach - Kornburg 1:1
ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg
00:30Villingen - Grossaspach 1:1ĐỨC: Oberliga Niederrhein
00:30Kleve - Sonsbeck 0:2ECUADOR: Serie B
04:30Cuniburo - Vargas Torres 2:107:00Guayaquil City - Manta 1:1
ESTONIA: Meistriliiga
23:00Tallinna Kalev - Levadia 1:223:00Flora - Paide 1:3
ESTONIA: Meistriliiga Women
23:00Tallina Kalev Nữ - Tabasalu Nữ 2:1ESWATINI: MTN Premier League
20:00Manzini Sea Birds - Manzini Wanderers 1:3GAMBIA: GFA League
23:30BST Galaxy - Samger 1:123:30Fortune - Team Rhino 2:2
23:30TMT - Marimoo 2:2
23:30Armed Forces - Steve Biko 1:0
23:30Greater Tomorrow - Bombada 1:0
23:30Wallidan - WAA Banjul 0:1
GHANA: Giải hạng nhất
22:00Brong Ahafo - Debibi 2:3GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga
23:00Kolkheti 1913 - Dila Gori 1:300:00Dinamo Batumi - Samtredia 3:1
GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2
19:00Bolnisi - Spaeri 5:119:00Khobi - Loco. Tbilisi 2:2
19:00Rustavi - FC Gareji Sagarejo 2:3
21:00Dinamo Tbilisi 2 - Dusheti 3:1
23:00Shturmi - WIT Georgia 2:1
HÀ LAN: KNVB Beker Nữ
00:30Ajax Nữ - Feyenoord Nữ 2:1aet00:30Excelsior Nữ - Sittard Nữ 0:5
HÀN QUỐC: Korean Cup
17:00Daegu - Cheongju 1:2aet17:00Gangwon - Hwaseong 3:1aet
17:00Gimcheon Sangmu - Busan 3:2aet
17:00Gimpo FC - Anyang 1:0aet
17:00Gyeongnam - Jeonnam 1:0
17:00Incheon - Gimhae 1:0
17:00Jeju Utd - Cheonan City 3:2pen
17:00Jinju Citizen - Daejeon 0:2
17:00Mokpo - Bucheon FC 1995 1:2
17:00Seongnam - Suwon FC 1:0
17:30Ansan Greeners - Suwon Bluewings 0:1
17:30Seoul E-Land - Seoul 0:1
HỒNG KÔNG: Premier League
19:00Hong Kong Rangers - Lee Man Warriors 0:3HUNGARY: NB I Nữ
21:00Haladas Nữ - Szent Mihaly Nữ 2:3ICELAND: Super Cup Nữ
02:30Valur Nữ - Vikingur Reykjavik Nữ 1:2penINDONESIA: Liga 1
15:00Borneo - Madura United 0:419:00Persija Jakarta - Persis Solo 1:0
19:00RANS Nusantara - Barito Putera 1:1
IRAN: Pro League
20:00Sepahan - Zob Ahan 1:0IRELAND: Division 1
01:45Wexford - Longford 2:2LATVIA: Virsliga
21:30Auda - BFC Daugavpils 1:023:30RFS - Metta 2:0
MALI: Premiere Division
23:15Stade Malien - Binga 3:223:15USC Kita - Korofina 0:1
MAURITANIA: Ligue 1
00:30Douane - Nouadhibou 6:0MOLDOVA: Super Liga - Nhóm Rớt hạng
20:00Sparta Selemet - Univer-Oguzsport 2:1MONTENEGRO: Druga Liga
21:00Iskra - FK Podgorica 1:2MONTENEGRO: Montenegrin Cup
23:00Buducnost - Rudar 4:123:00Decic - Jezero 0:0
MÔNG CỔ: Premier League
15:15Khangarid - Falcons 3:118:15Khoromkhon - Khovd 4:1
MỸ: Cup Mỹ Mở rộng
06:00Charlotte Independ. - Rhode Island 5:4pen06:00Detroit - Michigan Stars 1:0
06:00Louisville City - Greenville 3:1
08:00New Mexico - Lubbock Matadors 3:1
09:30Oakland Roots - El Farolito 2:1aet
NAM MỸ: South American Championship Nữ U20
04:00Chilê U20 Nữ - Bolivia U20 Nữ 1:006:30Colombia U20 Nữ - Venezuela U20 Nữ 4:1
NAM PHI: Premier League
00:30Sekhukhune - Stellenbosch 1:100:30Supersport Utd - Polokwane 1:1
NAM PHI: Motsepe Foundation Championship
00:30Maritzburg Utd - Pretoria U. 2:020:00Orbit College - Pretoria Callies 0:3
20:00Upington City - Platinum City 1:1
20:00Venda - Casric Stars 0:1
NA UY: Eliteserien
00:00KFUM Oslo - Stromsgodset 1:323:00Brann - HamKam 1:0
23:00Molde - Odd 1:2
NA UY: Hạng 3 - Bảng 3
00:00Mjondalen 2 - Baerum Sportsklubb 2:5NA UY: Hạng 3 - Bảng 5
00:00Bjorkelangen - Aalesund 2 2:0NGA: FNL 2 - Hạng A vàng - Mùa Xuân
22:00Lipetsk - Krasnodar 2 0:2NGA: Russian Cup - Play Offs
23:30CSKA Moscow - Baltika 2:023:30Zenit - Spartak Moscow 0:0
NGA: Russian Cup - Regions Path - Play Offs
21:00Orenburg - Dynamo Moscow 2:421:00Ural - FK Rostov 1:3
NHẬT BẢN: YBC Levain Cup
16:00Grulla Morioka - Cerezo Osaka 0:116:30Vanraure - Kashima Antlers 1:2aet
17:00Azul Claro Numazu - Hokkaido Consadole Sapporo 1:3
17:00Giravanz Kitakyushu - Machida 1:2
17:00Imabari - Vissel Kobe 1:2aet
17:00Iwaki - Albirex Niigata 0:2
17:00Kagoshima Utd - Verdy 0:1
17:00Omiya Ardija - Nagoya Grampus 0:2
17:00V-Varen Nagasaki - Iwata 1:0
17:00Yamaga - Avispa Fukuoka 1:2pen
17:00YSCC - FC Tokyo 0:4
NIGERIA: NPFL
23:30Shooting - Lobi Stars 2:022:00Doma United - Remo Stars 1:1
PANAMA: LPF - Apertura
04:00Tauro - Arabe Unido 2:006:15Plaza Amador - Miguelito 1:2
08:30Deportivo Universitario - San Francisco 0:1
PERU: Liga 2
01:00Deportivo Coopsol - Comerciantes 0:003:00Juan Pablo II - ADA Jaen 0:0
PHẦN LAN: Suomen Cup
23:00Kiisto - KPV Kokkola 2:523:00Lahden Reipas - JJK Jyvaskyla 1:0
23:00OTP - Jaro 0:3
23:00Roi United - GBK Kokkola 0:4
23:00SIF - SJK Akatemia 0:6
23:00ViPa - Mikkeli 0:8
23:15TPS 3 - Ilves 2 2:3
23:30KaaPo - TPS 0:4
23:30LePa - EPS 1:3
00:00Atlantis - EsPa 2 6:0
00:00Atletico Malmi - PK-35 0:2
00:00EBK - Futura 4:2
00:00EsPa - Honka 0:1
00:00Finnkurd - TuPS 1:4
00:00POHU/KY - KaPa 0:7
00:00Poxyt - VJS 0:2
00:10Gnistan/M35 - JaPS 2 1:5
00:15VJS 2 - Gnistan 1:8
22:30VG-62 Naantali - Jazz Pori 1:3
23:00Hercules - OLS Oulu 0:4
23:00Tampere Utd - Inter Turku 2 0:1pen
QATAR: QSL
00:30Al Markhiya - Al-Gharafa 3:222:30Muaither SC - Al-Duhail 2:5
22:30Umm-Salal - Al Arabi 2:1
00:30Al Ahli Doha - Al-Sadd 1:9
00:30Qatar SC - Al Rayyan 0:3
ROMANIA: Romanian Cup - Play Offs
23:00Hunedoara - FC Voluntari 3:1ROMANIA: Romanian Cup Nữ
19:00Gloria 2018 Bistrita Nữ - Farul Constanta Nữ 8:019:00Ol. Cluj Nữ - Politehnica Timisoara Nữ 0:1
21:00Csikszereda M. Ciuc Nữ - Banat Nữ 6:0
21:00CSM Alexandria Nữ - Targu Mures Nữ 5:0
21:00Vasas Odorhei Nữ - Bihor Nữ 10:0
SÃO TOMÉ VÀ PRÍNCIPE: Campeonato Nacional
22:006 de Setembro - Agrosport 1:122:00Palmar - Trindade 0:2
SCOTLAND: League One
01:45Edinburgh City - Montrose 1:0SCOTLAND: Highland League
02:00Keith - Brechin 0:1SCOTLAND: Lowland League
01:45Albion Rovers - East Kilbride 0:201:45Broomhill - Bo'ness United 1:1
01:45Civil Service Strollers - Gretna 2008 1:0
SERBIA: Srpska Liga - Belgrade
19:00Studentski Grad - Padinska Skela 1:021:30Brodarac - Buducnost Dobanovci 2:0
21:30Polet Dorcol - Prva Iskra 1:1
21:30Rad Beograd - Torlak 1:0
21:30Radnicki Obrenovac - Zemun 0:1
21:30Sindjelic Beograd - BASK 1:1
21:30Teleoptik - Usce 1:0
21:30Zvezdara - Jedinstvo Surcin 4:1
SERBIA: Srpska Liga - West
21:00Tutin - Mladi Radnik 1:1SIERRA LEONE: Premier League
01:00Mighty Blackpool - Ports Authority 0:0SÍP: Cyprus Cup
23:00Omonia - Aris 0:000:00Apollon - Paphos 1:1
SLOVAKIA: Slovak Cup
23:00Podbrezova - Trnava 0:0SLOVENIA: Prva liga
23:30O. Ljubljana - Maribor 1:2SOMALIA: Giải quốc gia
19:30Kigs - Elman 1:3TANZANIA: Ligi Kuu Bara
23:00Dodoma Jiji - JKT Tanzania 0:018:00Geita Gold - Tanzania Prisons 0:0
20:00Tabora United - Kagera Sugar 0:3
22:15Namungo - Coastal Union 1:0
00:30Azam - Mashujaa 0:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 12
23:00Ibarra - Arucas 1:100:00Yaiza - Tamaraceite 5:0
THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế
00:00Malta U19 - Montenegro U19 1:316:00Ý U16 - Bỉ U16 3:1
18:00HủyNigeria U16 - Anh U16 -:-
21:00Hungary U18 - Hy Lạp U18 1:1
THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig White Group
19:00Vanspor FK - Ankaraspor 2:1THỤY ĐIỂN: Superettan
00:00Oster - Orebro 2:0THỤY SĨ: Promotion League
23:00Paradiso - Young Boys II 0:000:30Bavois - Luzern II 5:2
00:30Cham - Breitenrain 3:2
00:30Kriens - Bruhl 1:1
00:30St. Gallen II - Rapperswil 3:4
00:45Delemont - Biel 1:0
TOGO: Championnat National
22:30Binah - Tambo 0:022:30Dynamic Togolais - Gbohloe-Su 1:1
22:30Gomido - Semassi 1:1
22:30OTR - Gbikinti Bassar 5:0
22:30Unisport - ASC Kara 2:2
TRINIDAD VÀ TOBAGO: TT Premier League
03:00Sando - Morvant Caledonia Utd 2:2TURKMENISTAN: Yokary Liga
18:00Nebitci - Kopetdag Asgabat 1:018:30Ahal - FC Asgabat 4:0
18:30Altyn Asyr - Energetik 4:2
19:00Arkadag - Merw 9:0
ÚC: NPL Queensland
17:30Gold Coast Utd - Rochedale 2:2ÚC: Queensland Premier League
17:15Brisbane Strikers - Moreton City Excelsior U21 4:1UKRAINE: Premier League
19:30Minaj - Dyn. Kyiv 1:322:00Oleksandriya - Obolon 2:2
UKRAINE: Druha Liga
16:00Rukh Lviv 2 - Chaika 0:316:30Kudrivka - UCSA 1:7
17:00Karpaty Lviv 2 - Trostyanets 1:0
17:30Druzhba Myrivka - Real Pharma 2:0
18:00Skala 1911 - Kremin 2 4:0
21:00Zvyagel - MFC Metalurh 2 -:-
URUGUAY: Primera Division - Apertura
04:00Wanderers - Liverpool M. 2:306:30Miramar - Nacional 1:2
URUGUAY: Segunda Division - Torneo Competencia
20:00Cooper - Colon 0:100:00Oriental - Albion 2:0
WALES: Cymru South
01:30Caerau Ely - Abertillery Bluebirds 5:300:30Pontardawe - Cambrian & Clydach 0:3
WALES: Cymru North
00:45Mold Alexandra - Flint 0:401:30Buckley - Guilsfield 0:1
ZAMBIA: Super League
20:00Forest Rangers - Prison Leopards 1:120:00Kabwe - Kansanshi 2:1
20:00Mutondo Stars - Power Dynamos 0:1
20:00Nkana - Konkola 2:1
20:00Trident - NAPSA Stars 1:1
20:00Zanaco - Green Buffaloes 1:1
Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »
m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật