TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » 09.08.2022 » Tất cả trận đấu

CHÂU Á: AFC Cup - Play Offs

18:00PSM Makassar (Ina) - Kedah (Mys) 2:1

CHÂU ÂU: Champions League - Vòng loại

23:00Zalgiris (Ltu) - Bodo/Glimt (Nor) 1:1
00:00Apollon (Cyp) - Maccabi Haifa (Isr) 2:0
00:00Plzen (Cze) - Sheriff Tiraspol (Mda) 2:1
00:00Pyunik Yerevan (Arm) - Crvena zvezda (Srb) 0:2
00:45Midtjylland (Den) - Benfica (Por) 1:3

AI CẬP: Premier League

23:30Ceramica Cleopatra - Enppi 0:0
23:30El Gaish - Eastern Company 1:1
23:30Ghazl El Mahallah - Pyramids 0:2

ANH: Championship

02:00West Brom - Watford 1:1

ANH: Premier League 2

23:00West Brom U21 - Newcastle Utd U21 2:1
01:00Crystal Palace U21 - Brighton U21 3:2
01:00Leicester U21 - Tottenham U21 2:2
01:00Nottingham U21 - Southampton U21 1:3
01:00Wolves U21 - Chelsea U21 1:7

ANH: Professional Development League

01:00Hull U21 - Millwall U21 0:1
20:00Barnsley U21 - Bristol City U21 2:3
23:00Sheffield Utd U21 - Reading U21 2:0

ARGENTINA: Liga Profesional

06:00Tigre - Rosario Central 3:1

ARGENTINA: Primera Nacional

01:00Gimnasia Jujuy - Quilmes 3:1
01:30San Martin S.J. - Brown Adrogue 3:2
03:10Club A. Guemes - Instituto 1:1
07:10Atletico Atlanta - Chacarita Juniors 1:1

ARGENTINA: Primera B - Clausura

01:30Dock Sud - Defensores Unidos 0:1
01:30Los Andes - Argentino de Quilmes 4:1

ARGENTINA: Primera C - Clausura

01:30Club Lujan - Midland 0:1
01:30General Lamadrid - El Porvenir 2:1

ARGENTINA: Primera A Nữ

23:35Deportivo Espanol Nữ - CA Estudiantes Nữ 1:5
01:10Racing Club Nữ - Huracan Nữ 0:0

ARMENIA: First League

20:30Syunik - Shirak Gyumri 2 2:0
20:45Ararat-Armenia 2 - Alashkert 2 3:1
20:45Mika Jerevan - Lernayin Artsakh 2 3:1

BA LAN: Ekstraklasa

00:00Wisla Plock - Legnica 4:1

BA LAN: Division 1

23:00S. Rzeszow - Ruch Chorzow 2:3
23:00Odra Opole - Sandecja Nowy S. 4:2

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal

02:15Gil Vicente - Pacos Ferreira 1:0

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2

00:00Penafiel - Leixoes 0:0

BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23 - Vòng sơ loại

23:00Estoril U23 - SC Farense U23 3:0

BRAZIL: Serie A

06:00Coritiba - Santos 1:2

BRAZIL: Serie C - Giai đoạn 1

06:00Botafogo PB - Figueirense 1:1

BRAZIL: Campeonato Catarinense 2 - Play Offs

06:00Criciuma - Guarani de Palhoca 2:1

BRAZIL: Copa Paulista

05:30Sao Bento - Rio Claro 1:2

BULGARIA: Parva Liga

00:45Lok. Plovdiv - Arda 1:0

BULGARIA: Vtora liga

22:00Sozopol - Dunav Ruse 2:1

CHÂU ÂU: Europa Conference League - Vòng loại

23:00Gzira (Mlt) - Wolfsberger (Aut) 0:4

CHILÊ: Primera Division

04:30Huachipato - Union La Calera 3:4

CHILÊ: Primera B

23:30Barnechea - CD Santa Cruz 2:0
07:30Deportes Iquique - S. Morning 3:1
07:30San Luis - Rangers 0:0

COLOMBIA: Primera B - Clausura

03:00Boca Juniors - Valledupar 2:0
03:00Llaneros - Atletico F.C. 1:0
03:00Real Santander - Bogota 2:0
05:00Tigres - Quindio 2:0
07:15Barranquilla - Leones 3:1

CỘNG HÒA SÉC: U19 League

18:00Karvina U19 - Slavia Prague U19 3:3

ĐAN MẠCH: Superliga

00:00Silkeborg - Aalborg 3:1

ĐAN MẠCH: Landspokal Cup

00:00Culpa - Maribo BK 2:0

ĐỨC: 3. Liga

23:30VfB Oldenburg - Elversberg 2:3
00:00Freiburg II - Hallescher 2:0
00:00Munich 1860 - Meppen 4:0
00:00RW Essen - Viktoria Koln 1:4
00:00Zwickau - Duisburg 0:1

ĐỨC: Regionalliga Bayern

00:00Illertissen - Schweinfurt 4:3

ĐỨC: Oberliga Bayern Süd

23:30Ingolstadt II - Dachau 2:0
23:30Ismaning - Deisenhofen 5:1
23:30Kirchanschoring - Rosenheim 1:0
23:30Kottern-St. Mang - Nordlingen 1:0
23:30Landsberg - Schwaben Augsburg 3:2
00:30Erlbach - Garching 2:1
00:30VfB Hallbergmoos-Goldach - Schalding 1:5

ECUADOR: Liga Pro - Giai đoạn 2

07:00Gualaceo - Nueve de Octubre 1:0

ESTONIA: Estonian Cup

23:00ReUnited - Legion U21 4:2

HÀ LAN: Eerste Divisie

01:00Jong Ajax - Telstar 1:1
01:00Jong AZ - Maastricht 3:1

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

01:15DVTK - Soroksar 1:2

ICELAND: Besta-deild karla

02:15Akranes - Valur 1:2
02:15Leiknir - Keflavik 1:2

ICELAND: Urvalsdeild Nữ

00:30IBV Vestmannaeyjar Nữ - KR Reykjavik Nữ 3:1
00:30Thor/KA Nữ - Afturelding Nữ 0:1

ISRAEL: Toto Cup

00:00Hapoel Hadera - Maccabi Bnei Raina 1:0
00:30Hapoel Tel Aviv - Ashdod 2:3
00:00Kiryat Shmona - Sakhnin 2:2
00:30HoãnBeitar Jerusalem - Nes Tziona -:-

LIECHTENSTEIN: Liechtenstein Cup

01:00Triesen C - Eschen C 0:5

LUXEMBOURG: National Division

00:30Dudelange - Jeunesse Esch 5:0

MALAYSIA: Super League

19:15Sabah - Sarawak Utd. 1:0
20:00Negeri Sembilan - Penang 3:2
20:00Petaling Jaya CFC - Sri Pahang 0:3

MALAYSIA: Premier League

19:15Kuching City FC - Johor DT II 0:0
20:00PDRM FC - Selangor 2 1:0

MEXICO: Liga MX Nữ - Apertura

05:00Necaxa Nữ - Monterrey Nữ 0:4
07:00Club Leon Nữ - Club America Nữ 2:2
07:00Juarez Nữ - Atlas Nữ 0:2
09:00Club Tijuana Nữ - Pachuca Nữ 3:3

NAM PHI: Premier League

20:00Richards Bay - Marumo Gallants 0:0
22:00Swallows - Cape Town City 3:2
00:30Kaizer Chiefs - Maritzburg Utd 3:0

NA UY: OBOS-ligaen

23:00Asane - Fredrikstad 4:3
23:00Grorud - Kongsvinger 1:2
23:00Ranheim - Mjondalen 2:1
23:00Sandnes - Skeid 0:0
23:00Start - Bryne 6:0

NA UY: Division 2 - Group 2

00:00Asker - Valerenga 2 1:4

NA UY: Hạng 3 - Bảng 2

00:00Lillehammer - Raufoss 2 1:2

NA UY: Hạng 3 - Bảng 4

22:00Start 2 - Fredrikstad 2 1:2

NA UY: Hạng 3 - Bảng 5

23:00Strindheim - Rosenborg 2 2:2

NA UY: Nasjonal U19 CL - Play Offs

19:00Viking U19 - Molde U19 1:1
21:00Kristiansund U19 - Lillestrom U19 4:4

NGA: FNL

00:00Baltika - Arsenal Tula 1:0

PARAGUAY: Division Intermedia

01:30Sportivo Iteno - Martin Ledesma 1:1
06:30Independiente FBC - Sp. Luqueno 0:1

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

23:00Atlantis - KuPS Akatemia 1:0

PHẦN LAN: Kansallinen Liiga Nữ

23:00PK-35 Vantaa Nữ - HJK Nữ 1:3

PHÁP: Ligue 2

01:45Caen - Metz 1:0

QATAR: QSL

21:30Umm-Salal - Al-Sadd 1:1
23:40Qatar SC - Al Markhiya 1:1

ROMANIA: Liga 1

01:00FC Botosani - Farul Constanta 1:1

ROMANIA: Liga 2

00:00Steaua Bucuresti - Metaloglobus Bucharest 1:1

SERBIA: Super Liga

00:00Javor - Mladost GAT 2:1

SERBIA: Prva Liga

02:00Sloboda - Macva 2:1

SLOVAKIA: Slovak Cup

22:30Devinska N. Ves - Rusovce 2:1

SLOVENIA: Prva liga

01:15ND Gorica - Koper 1:2

SOMALIA: Nation Link Telecom Championship

19:30Mogadishu City - Elman 2:3

SYRIA: Syria Cup

21:00Al Jaish - Al-Ittihad 1:1
23:00Tishreen - Wathbah 0:2

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

23:00Tajikistan U19 - Kyrgyzstan U19 3:1
16:00Malaysia U19 - Myanmar U19 2:0
18:30Thái Lan U19 - Việt Nam U19 0:1

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00Avellino (Ita) - Casertana (Ita) 1:1
01:00Albacete (Esp) - Socuellamos (Esp) 1:0
13:00H. Marmorek (Isr) - Shimshon Kafr Qasim (Isr) 4:1
21:15Union Berlin (Ger) - Hannover (Ger) 1:1
22:00AEL Limassol (Cyp) - Spartak Pleven (Bul) 3:1
22:00Flaminia (Ita) - Citta di Fasano (Ita) 4:3
22:45Asteras Tripolis (Gre) - Giannina (Gre) 2:2
23:00Al Wahda (Uae) - Al Kuwait (Kuw) 2:1
23:00Kolubara (Srb) - Shabab Al-Ahli Dubai (Uae) 0:3
23:30La Nucia (Esp) - Gandia (Esp) 3:0
00:00Al Wehda (Sau) - Alcorcon (Esp) 0:4
00:45Bonn-Endenich 08 (Ger) - Frechen (Ger) 0:6

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

23:00Bosnia & Herzegovina U19 Nữ - Romania U19 Nữ 3:0

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB Nữ

23:00Saku Sporting Nữ (Est) - Gintra Nữ (Ltu) 1:5
20:00RSC Anderlecht Nữ (Bel) - PSV Nữ (Ned) 2:3
00:00Espanyol Nữ (Esp) - Valencia Nữ (Esp) 0:2

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

23:15Basaksehir - Kasimpasa 4:0
01:45Ankaragucu - Konyaspor 0:0
01:45Fenerbahce - Umraniyespor 3:3

THỔ NHĨ KỲ: Rezerv Lig

21:00Ankaragucu 2 - Konyaspor 2 1:3
21:00Basaksehir 2 - Kasimpasa 2 1:7
21:00Fenerbahce 2 - Umraniyespor 2 1:4

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

00:00Hacken - Helsingborg 5:0
00:00Varberg - Goteborg 0:4

THỤY ĐIỂN: Superettan

00:00AFC Eskilstuna - Jonkoping 0:2
00:00Orebro - Orgryte 0:1
00:00Vasteras SK - Brommapojkarna 0:1
00:00Norrby - Brage 2:2
00:00Skovde AIK - Oster 0:0
00:00Utsikten - Trelleborg 0:0

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra

00:00Karlstad - Forward 0:1

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

00:00Angelholm - Falkenberg 1:1
00:00Atvidaberg - Oskarshamn 2:0
00:00Ljungskile - Lindome 2:0

THỤY ĐIỂN: Svenska Cupen Nữ - Vòng loại

00:00Eskilsminne Nữ - Hittarp Nữ 1:0

TRUNG QUỐC: Jia League

15:00Hebei Kungfu - Jiangxi Beidamen 2:1
15:00Nanjing City - Beijing Sport University 2:0
15:00Sichuan Jiuniu - Guangxi Pingguo Haliao 1:0
18:30Heilongjiang Ice City - Beijing Technology 3:1

TRUNG QUỐC: Yi League

14:30Dandong Tengyue - Wuxi Wugou 0:0
14:30Hubei Istar - Qingdao Red Lions 1:0
14:30Quanzhou Yassin - Zibo Qisheng 0:0
14:30Shaoxing Shangyu - Nantong Haimen 1:3
14:30Taian Tiankuang - Dongguan Guanlian 1:0
14:30Wuhan Jiangcheng - Hunan Billows 3:0
14:30Yanbian Longding - Jinan Xingzhou 1:0

ÚC: NPL Queensland

16:30Eastern Suburbs - Gold Coast Utd 3:1

URUGUAY: Primera Division - Clausura

01:00Albion - Liverpool M. 1:1

URUGUAY: Copa Uruguay

23:30Central Esp. - Artigas 2:1pen

VIỆT NAM: Cúp Quốc Gia - Nữ

16:00Phong Phú Hà Nam 2 Nữ - Thái Nguyên Nữ 1:6
18:30Hà Nội 2 Nữ - Hồ Chí Minh Nữ 1:4

Ý: Coppa Italia

23:00Modena - Sassuolo 3:2
02:00Cremonese - Ternana 3:2
02:15Bologna - Cosenza 1:0

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật