Bóng đá » 22.03.2024 » Đã kết thúc
CHÂU Á: Vô địch Thế giới - Vòng loại - Giai đoạn 2
23:00Iran - Turkmenistan 5:001:00Oman - Malaysia 2:0
01:00United Arab Emirates - Yemen 2:1
01:30Palestine - Bangladesh 5:0
01:30Qatar - Kuwait 3:0
02:00Afghanistan - Ấn Độ 0:0
02:00Ả Rập Saudi - Tajikistan 1:0
02:00Iraq - Philippines 1:0
02:00Nepal - Bahrain 0:5
ALGERIA: U21 League
04:00ES Setif U21 - ASO Chlef U21 2:004:00Kabylie U21 - CR Belouizdad U21 0:1
04:00USM Alger U21 - Biskra U21 3:0
ẤN ĐỘ: I-League
17:00Namdhari - Rajasthan United 2:020:30Inter Kashi - Lajong 2:1
ẤN ĐỘ: IWL Nữ
17:00Sethu Nữ - HOPS Nữ 3:1ANH: Southern League South Division
02:45Plymouth Parkway - Winchester 1:1ANH: Isthmian League Premier Division
02:45Concord - Enfield Town 0:1ANH: Professional Development League
18:00Sheffield Wed U21 - QPR U21 3:119:00Burnley U21 - Bournemouth U21 3:1
20:00Charlton U21 - Colchester U21 1:2
ÁO: Karnten
00:30St. Jakob/Ros - ATSV Wolfsberger 2:500:30Treibach - A. Klagenfurt (Nghiệp dư) 2:0
ÁO: Oberosterreich
00:00Leonfelden - SPG Wels II 6:0ÁO: Wien
00:00Mannsworth - Sportunion Mauer 1:100:30SV Donau - Simmeringer 1:0
ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional
05:00San Lorenzo - Godoy Cruz 1:0ARGENTINA: Primera Nacional
01:30Talleres (R.E) - San Martin S.J. 0:0ARGENTINA: Copa Argentina
03:45Defensa y Justicia - Atl. Rafaela 1:206:00Racing Club - San Martin Burzaco 3:0
ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 1
01:00Lanus 2 - Talleres Cordoba 2 2:101:00Platense 2 - Tigre 2 1:1
01:00Racing Club 2 - Atl. Tucuman 2 2:0
01:00Rosario Central 2 - Deportivo Riestra 2 2:3
01:00Union de Santa Fe 2 - Huracan 2 1:0
07:00Boca Juniors 2 - Sarmiento Junin 2 3:2
ARGENTINA: Primera A Nữ - Apertura
01:00HoãnIndependiente Nữ - Banfield Nữ -:-02:00HoãnRiver Plate Nữ - Ferro Nữ -:-
00:00Excursionistas Nữ - Boca Juniors Nữ 0:8
BẮC VÀ TRUNG MỸ: CONCACAF Nations League - League A - Play Offs
06:00Mỹ - Jamaica 3:1aet09:15Panama - Mexico 0:3
BA LAN: III Liga - Group I
00:00Bron Radom - Pelikan 0:1BA LAN: III Liga - Group II
21:00Gedania Gdansk - Luzino 1:1BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central
17:00Arka Gdynia U19 - Lech Poznan U19 3:1BELARUS: Vysshaya Liga Nữ
19:00Vitebsk Nữ - FC Gomel Nữ 3:0BRAZIL: Amapaense
06:00Ypiranga AP - Santos AP 0:1BRAZIL: Brasiliense - Play Offs
06:30Brasiliense - Capital 1:3BRAZIL: Catarinense - Play Offs
06:30Barra FC - Criciuma 2:1BRAZIL: Mineiro - Tranh trụ hạng
06:00Patrocinense - Ipatinga 0:3BRAZIL: Copa Alagoas - Play Offs
06:00Coruripe - SC Penedense 0:0BRAZIL: Copa Verde
07:00Manaus - Paysandu PA 1:0BRAZIL: Copa do Nordeste
05:00Itabaiana - Maranhao 3:405:00Treze PB - Botafogo PB 0:0
BRAZIL: Brasileiro Nữ
01:00Botafogo RJ Nữ - Gremio Nữ 0:205:30Corinthians Nữ - America Mineiro Nữ 4:1
CAMEROON: Elite One - Nhóm Rớt hạng
20:00Aigle Royal - Les Astres 2:222:00Avion Academy - Union Douala 0:1
CHAD: Premiere Division - LPFN
22:00As Dgssie - Elect Sport 0:0CHÂU ÂU: Euro - Vòng loại - Thăng hạng
00:00Georgia - Luxembourg 2:002:45Ba Lan - Estonia 5:1
02:45Bosnia & Herzegovina - Ukraine 1:2
02:45Hy Lạp - Kazakhstan 5:0
02:45Israel - Iceland 1:4
02:45Wales - Phần Lan 4:1
CHÂU ÂU: UEFA Nations League - League C - Play Out
02:45Gibraltar - Lithuania 0:1CHÂU ÂU: Euro U21 - Vòng loại
23:30Israel U21 - Ba Lan U21 1:200:30Bồ Đào Nha U21 - Quần đảo Faroe U21 4:0
01:00Andorra U21 - Croatia U21 0:3
02:00Bỉ U21 - Malta U21 3:1
02:00Scotland U21 - Kazakhstan U21 4:1
18:30Belarus U21 - Hy Lạp U21 1:0
19:00Azerbaijan U21 - Anh U21 1:5
21:00Montenegro U21 - Armenia U21 0:0
23:00Albania U21 - Phần Lan U21 0:0
00:00Đức U21 - Kosovo U21 0:0
00:00San Marino U21 - Ireland U21 0:7
00:00Slovenia U21 - Bosnia & Herzegovina U21 3:0
00:15Ý U21 - Latvia U21 2:0
CHÂU ÂU: Elite League U20
23:00Romania U20 - Ý U20 0:023:45Ba Lan U20 - Anh U20 1:5
CHÂU ÂU: Euro U17 Nữ - Vòng loại - Vòng 2 - League A
23:00Pháp U17 Nữ - Cộng hòa Séc U17 Nữ 0:0CHÂU PHI: African Games - Play Offs
00:00Senegal U20 - Congo U20 2:0CHÂU PHI: African Games Nữ - Play Offs
00:00Senegal U20 Nữ - Uganda U20 Nữ 0:1pen03:00Ghana U20 Nữ - Nigeria U20 Nữ 2:1aet
CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Rớt hạng
20:30HoãnTshinkunku - Simba -:-COLOMBIA: Copa Colombia
03:30U. Magdalena - Tigres 2:2pen04:00Huila - Barranquilla 1:1
08:00Once Caldas - Bogota 4:1
CỘNG HÒA SÉC: CFL - Group B
20:00Hradec Kralove B - Pardubice B 2:400:00Usti nad Labem - Liberec B 2:0
CỘNG HÒA SÉC: MSFL
22:00Zlinsko - Bohunice 0:123:00Hlucin - Blansko 1:4
CỘNG HÒA SÉC: Division E
00:30Batov - Nove Sady 3:3CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP
00:00Petrin Plzen B - Plzen-Cernice 6:2CỘNG HÒA SÉC: Zlinsky KP
00:00Luhacovice - Nevsova 2:1COSTA RICA: Liga de Ascenso - Clausura
04:00Antioquia - Carmelita 3:007:00Jaco - Quepos Cambute 1:2
09:00Cofutpa - ADR Jicaral 1:1
CROATIA: Prva NL
21:30Sesvete - Orijent 2:2CROATIA: Druga NL
21:30Dragovoljac - Marsonia 1:2ĐỨC: Bundesliga Nữ
00:30Freiburg Nữ - Hoffenheim Nữ 2:4ECUADOR: Liga Pro - Giai đoạn 1
04:30Tecnico U. - Ind. del Valle 1:107:00Emelec - Delfin 2:0
ECUADOR: Serie B
02:00Guayaquil City - San Antonio 4:003:00Gualaceo - Cuniburo 0:1
HÀ LAN: Eredivisie Nữ
00:45Telstar Nữ - Sittard Nữ 0:8ISRAEL: Leumit League
20:00Bnei Yehuda - Hapoel Afula 4:220:00Hapoel Umm al-Fahm - MS Kafr Qasim 1:0
20:00H. Ironi Rishon - Hap. Ramat Gan 2:1
20:00Ramat Hasharon - Nof Hagalil 1:1
ISRAEL: Liga Alef North
01:45MS Tira - M. Nazareth 2:116:30M. Kiryat Ata-Bialik - Hapoel Kafr Kanna 1:0
17:40H. Raanana - Maccabi Nujeidat Ahmad 4:0
18:30Tayibe - Kiryat Yam 1:2
18:45Tzeirei Kafr Kanna - Ironi Baka 1:3
19:15Hapoel Bnei Zalfa - H. Migdal HaEmek 4:1
19:30Hapoel Bueine - Hapoel Kaukab 1:1
ISRAEL: Liga Alef South
02:00Shimshon Tel Aviv - Maccabi Shaarayim FC 3:016:45H. Marmorek - SC Dimona 3:2
17:00H. Bikat Hayarden - Hapoel Kfar Shalem 0:3
17:35Agudat Sport Ashdod - M. Ironi Kiryat Malachi 0:1
17:45Maccabi Yavne - Ironi Modiin 0:2
18:15Holon Yermiyahu - M. Ironi Ashdod 0:0
18:30Hapoel Herzliya - Shimshon Kafr Qasim 5:0
KAZAKHSTAN: Kazakhstan Cup - Thăng hạng - Play Offs
15:00Taraz - Jas Qyran 1:0aetLI-BĂNG: Premier League - Giai đoạn Đội thua
19:15Tadamon - Al Ghazieh 2:1LI-BĂNG: Lebanese Cup
19:30Shabab Baalbeck - Bourj FC 0:3LITHUANIA: I Lyga
23:00Babrungas - Siauliai 2 3:223:00Nevezis Kedainiai - FK Panevezys 2 1:0
00:00Neptunas - Kauno Zalgiris 2 2:1
MA CAO: Elite League
18:00Chao Pak Kei - Tak Chun Ka I 7:020:00Hang Sai - Cheng Fung 1:3
MALI: Premiere Division
23:15CO Bamako - AS Police 1:2MA-RỐC: Botola Pro
05:00Mouloudia Oujda - Wydad 0:2MAURITIUS: Super League
21:30Riviere Du Rempart - Grande Riviere 0:0MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura
08:05Celaya - Atl. Morelia 1:2MỸ: Cup Mỹ Mở rộng
06:00Steel City - Michigan Stars 0:106:30Carolina Core - Northern Virginia 3:2
06:30Chattanooga Red Wolves - Brockton United 4:2aet
06:30Crown Legacy - SC United Heat 0:1
06:30Motown - New York City II 0:3
06:30Vereinigung - Charlotte Independ. 0:2
06:30Western Mass Pioneers - Union Omaha 0:4
07:30Lubbock Matadors - Arizona Monsoon 2:1aet
08:30Colorado Rapids 2 - Azteca 3:0
09:30Ventura County - Irvine Zeta 2 2:1
NAM MỸ: South American Championship Nữ U17
06:30Ecuador U17 Nữ - Uruguay U17 Nữ 4:006:30Paraguay U17 Nữ - Chilê U17 Nữ 1:0
NA UY: Nasjonal U19 CL
19:15Tromso U19 - Stabaek U19 2:1NICARAGUA: Liga Primera - Clausura
07:00UNAN-Managua - Jalapa 0:1NICARAGUA: Liga Primera U20 - Clausura
04:00UNAN-Managua U20 - Jalapa U20 2:108:00Diriangen U20 - Esteli U20 2:2
NIGERIA: NNL
21:00Kebbi - Adamawa Utd 1:121:00Madiba - Dakkada FC 2:1
21:00Sporting Supreme - City FC Abuja 4:0
21:00Stormers - Edel 2:0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3
20:00Calarasi - Gloria Baneasa 2:020:00Inainte Modelu - LPS HD Clinceni 1:3
ROMANIA: Liga 3 - Seria 4
20:00CS Din. Bucuresti - Moreni 1:020:00FC Pucioasa - Paulesti 3:2
ROMANIA: Liga 3 - Seria 8
20:00Avantul Periam - Teuz Cermei 2:0ROMANIA: Liga 3 - Seria 9
20:00Avantul Reghin - Viitorul Cluj 2:020:00Targu Mures 1898 - Industria Galda 0:0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 10
20:00Baia Mare - Sanatatea Cluj 2:0SERBIA: Srpska Liga - Belgrade
21:00Studentski Grad - Buducnost Dobanovci 1:0SIERRA LEONE: Premier League
23:15HoãnReal Republicans - Bhantal -:-23:30Freetown City - Real Republicans 1:2
SLOVENIA: 2. SNL
21:00Tabor Sezana - Nafta 0:4SYRIA: Syria Cup
19:00Al Taliya - Foutoua 0:219:00Al Wahda - Wathbah 3:1
19:00Hottin - Al-Ittihad Aleppo 3:1
19:00Tishreen - Al Shahba 5:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 12
03:00Teror - Herbania 0:1TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 15
02:15Huarte - Beti Onak 0:1THÁI LAN: Thai League 2
19:00Chainat - Samut Prakan City 0:0THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế
23:30Cộng hòa Séc U21 - Bắc Ireland U21 3:000:00Đảo Síp - Latvia 1:1
00:00Hungary U21 - Moldova U21 2:0
00:00Montenegro - Belarus 2:0
00:00Nga - Serbia 4:0
01:00Malta - Slovenia 2:2
01:00Tây Ban Nha U21 - Slovakia U21 0:2
02:00Cape Verde - Guyana 1:0
02:00Guinea - Vanuatu 6:0
02:00Hà Lan U21 - Na Uy U21 1:2
02:45Bồ Đào Nha - Thụy Điển 5:2
03:00Jordan U20 - Nhật Bản U19 1:3
04:00Nam Phi - Andorra 1:1
04:00Tunisia U20 - Mauritania U20 3:1
04:00Ý - Venezuela 2:1
05:00Ma Rốc U20 - Anh U19 1:1
05:00Uruguay U20 - Nga U21 0:1
07:30Guatemala - Ecuador 0:2
08:30Belize - Puerto Rico 1:1
16:00Nga U16 - Burkina Faso U17 1:0
16:30Trung Phi - Bhutan 6:0
17:00Madagascar - Burundi 1:0
17:20Nhật Bản U23 - Mali U23 1:3
18:30Croatia U18 - Ả Rập Saudi U18 3:0
19:00Anh U18 - Đức U18 0:0
20:00Botswana - Rwanda 0:0
20:00Bulgaria - Tanzania 1:0
20:00Zimbabwe U20 - Kenya U20 1:3
20:30Đảo Síp U21 - Thụy Điển U21 1:6
20:30Indonesia U20 - Trung Quốc U20 1:1
21:00Đức U20 - Pháp U20 3:1
21:00Malaysia U23 - Ấn Độ U23 2:1
21:00Tunisia U17 - Ma Rốc U17 0:1
21:30Bắc Macedonia - Moldova 1:1
21:30Hungary U20 - Iceland U20 4:0
21:30Phần Lan U18 - Thụy Sĩ U18 3:0
22:00Bỉ U18 - Wales U18 1:0
22:00Mỹ U23 - Guinea U23 3:0
22:00Thụy Điển U18 - Romania U18 1:0
22:15Sri Lanka - Papua New Guinea 0:0
23:00Armenia - Kosovo 0:1
23:00Azerbaijan - Mông Cổ 1:0
23:00Ghana - Nigeria 1:2
00:00Đức U16 - Ý U16 3:0
00:00Liechtenstein - Quần đảo Faroe 0:4
00:00Na Uy - Cộng hòa Séc 1:2
00:30Bồ Đào Nha U18 - Georgia U18 4:0
00:30Cộng hòa Séc U18 - Hà Lan U18 3:4
00:30Pháp U23 - Bờ Biển Ngà U23 3:2
00:30Thổ Nhĩ Kỳ U21 - Georgia U21 2:1
THẾ GIỚI: Giao hữu CLB
00:00Floridsdorfer AC (Aut) - Vyskov (Cze) 0:201:00Espelkamp (Ger) - VfL Osnabruck (Ger) 1:5
01:00Stromsgodset 2 (Nor) - Eik-Tonsberg (Nor) 1:6
01:00Varnamo (Swe) - Utsikten (Swe) 2:1
15:00Dynamo Brest (Blr) - Niva Dolbizno (Blr) 4:0
16:00Septemvri Sofia (Bul) - Strumska Slava (Bul) 1:0
17:00Cadiz CF (Esp) - Como (Ita) 1:1
17:00Hartberg (Aut) - Lafnitz (Aut) 4:0
17:00Zaglebie Sosnowiec (Pol) - Karvina (Cze) 0:1
17:00Zizkov (Cze) - Jihlava (Cze) 4:1
17:30Widzew Lodz (Pol) - Leczna (Pol) 4:2
18:00GKS Katowice (Pol) - Podbeskidzie (Pol) 1:0
18:00Hacken (Swe) - Naestved (Den) 5:1
18:00Slavia Sofia (Bul) - Botev Vratsa (Bul) 1:3
18:30Vasas (Hun) - Siofok (Hun) 1:1
18:30Wisla (Pol) - S. Rzeszow (Pol) 1:2
19:00Botev Plovdiv (Bul) - Maritsa Plovdiv (Bul) 1:0
19:00Kosice (Svk) - Nyiregyhaza (Hun) 0:0
19:00Smorgon (Blr) - Molodechno (Blr) 0:0
19:30Etar (Bul) - Litex Lovech (Bul) 1:1
20:00Altach (Aut) - Wil (Sui) 1:3
20:00Djurgarden (Swe) - Orebro (Swe) 5:0
20:00Luzern (Sui) - Sion (Sui) 2:1
20:30Grazer AK (Aut) - A. Klagenfurt (Aut) 2:2
21:00Rubin Kazan (Rus) - Aktobe (Kaz) 1:1
22:30FC Koln (Ger) - Breidablik (Ice) 2:2
22:30Levanger (Nor) - Ranheim (Nor) 3:0
22:30Pari NN (Rus) - Znamya Truda (Rus) 1:0
23:00CSKA Moscow (Rus) - Bunyodkor (Uzb) 2:1
23:00Mariehamn (Fin) - TPS (Fin) 1:3
23:30Zrinjski (Bih) - Hajduk Split (Cro) 1:1
00:00HủyBrodd (Nor) - Sola (Nor) -:-
00:00Brodd (Nor) - Vidar (Nor) 3:1
00:00Elfsborg (Swe) - Halmstad (Swe) 4:0
ÚC: NPL NSW
15:30Manly Utd - Sydney Olympic 0:2ÚC: NPL South Australian
16:00South Adelaide - Adelaide Croatia Raiders 3:416:15NE Metrostars - Modbury Jets 1:1
16:45Adelaide City - FK Beograd 0:1
16:45Adelaide Comets - Para 3:1
ÚC: NPL Victoria
15:30Melbourne Knights - Hume City 2:515:30St Albans - Manningham United Blues 2:1
16:00Green Gully - Dandenong Thunder 1:1
16:30Oakleigh Cannons - South Melbourne 0:0
ÚC: NPL Western Australia
18:00Perth SC - Stirling Macedonia 2:3UKRAINE: Persha Liga - Nhóm Rớt hạng
17:00Hirnyk-Sport - Nyva Ternopil 0:1UKRAINE: Persha Liga - Nhóm Thăng hạng
18:00Prykarpattya - Inhulets 0:1UKRAINE: Druha Liga
19:00Zvyagel - Kremin 2 2:0Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »
m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật