TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » 10.08.2022 » Tất cả trận đấu

CHÂU Á: AFC Cup - Play Offs

18:00Viettel (Vie) - Kuala Lumpur City (Mys) 0:1pen

CHÂU ÂU: Champions League - Vòng loại

23:00Zalgiris (Ltu) - Bodo/Glimt (Nor) 1:1
00:00Apollon (Cyp) - Maccabi Haifa (Isr) 2:0
00:00Plzen (Cze) - Sheriff Tiraspol (Mda) 2:1
00:00Pyunik Yerevan (Arm) - Crvena zvezda (Srb) 0:2
00:45Midtjylland (Den) - Benfica (Por) 1:3
01:00D. Zagreb (Cro) - Ludogorets (Bul) 4:2
01:00Ferencvaros (Hun) - Qarabag (Aze) 1:3
01:30PSV (Ned) - Monaco (Fra) 3:2aet
01:30Sturm Graz (Aut) - Dyn. Kyiv (Ukr) 1:2aet
01:45Rangers (Sco) - Royale Union SG (Bel) 3:0

CHÂU ÂU: Europa League - Vòng loại

02:00Shkupi (Mkd) - Shamrock Rovers (Irl) 1:2

AI CẬP: Premier League

23:30Ghazl El Mahallah - Pyramids 0:2
02:00National Bank Egypt - Pharco 0:1
02:00Zamalek - Misr Lel Makkasa 5:0
23:30Arab Contractors - El Gouna 0:0
23:30Smouha - Future FC 1:1

ANH: EFL Cup

01:30Shrewsbury - Carlisle 3:2
01:45Accrington - Tranmere 2:3pen
01:45AFC Wimbledon - Gillingham 0:2
01:45Blackpool - Barrow 0:1pen
01:45Bolton - Salford 5:1
01:45Bradford City - Hull 2:1
01:45Cardiff - Portsmouth 0:3
01:45Charlton - QPR 2:1pen
01:45Cheltenham - Exeter 0:7
01:45Crawley - Bristol Rovers 1:0
01:45Doncaster - Lincoln 0:3
01:45Fleetwood - Wigan 1:0
01:45Forest Green - Leyton Orient 2:0
01:45Grimsby - Crewe 4:0
01:45Harrogate - Stockport County 0:1
01:45Huddersfield - Preston 1:4
01:45Ipswich - Colchester 0:1
01:45Luton - Newport 2:3
01:45Mansfield - Derby 1:2
01:45MK Dons - Sutton 1:0
01:45Morecambe - Stoke 1:0pen
01:45Northampton - Wycombe 1:2
01:45Norwich - Birmingham 3:2pen
01:45Oxford Utd - Swansea 3:2pen
01:45Rochdale - Burton 2:0
01:45Walsall - Swindon 2:0
02:00Reading - Stevenage 1:2

ANH: Professional Development League

23:00Sheffield Utd U21 - Reading U21 2:0
19:00Wigan U21 - Watford U21 5:0

ÁO: Regionalliga West - Vorarlberg

23:30Admira Dornbirn - Hohenems 1:1
23:30Gofis - Rotenberg 2:2
23:30Rothis - RW Rankweil 2:1
23:30Wolfurt - Brauerei Egg 5:1
00:00Bregenz - Altach U21 3:1
00:00Lauterach - Dornbirner SV 0:0

ARGENTINA: Primera Nacional

07:10Almirante Brown - Ind. Rivadavia 2:0

ARGENTINA: Copa Argentina

02:10Gimnasia L.P. - Patronato 1:2

ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 2

20:00Independiente 2 - Lanus 2 1:2
21:00Arsenal Sarandi 2 - Colon Santa Fe 2 0:1
21:00Central Cordoba 2 - Atl. Tucuman 2 0:3
21:00Sarmiento Junin 2 - Huracan 2 3:1

ARGENTINA: Primera A Nữ

01:00Rosario Central Nữ - Lanus Nữ 2:2

ARMENIA: First League

20:30FC Gandzasar - Pyunik Yerevan 2 1:3
20:45BKMA 2 - Urartu 2 6:0
20:45West Armenia - Ararat Yerevan 2 0:2

BẮC IRELAND: Irish League Cup

01:45Moyola - Portstewart 4:1aet

BA LAN: Division 1

23:00Odra Opole - Sandecja Nowy S. 4:2
01:30Wisla - GKS Katowice 2:1
23:00Podbeskidzie - Skra 0:1
23:00R. Rzeszow - Arka Gdynia 1:3
23:00Zaglebie Sosnowiec - Tychy 1:0

BA LAN: Division 2

22:00Garbarnia - Slask Wroclaw 2 3:1
22:00Siarka Tarnobrzeg - GKS Jastrzebie 0:0
22:00Zaglebie 2 - Lech Poznan 2 1:0
23:00Kotwica Kolobrzeg - Wisla Pulawy 2:1
23:00Polkowice - Pogon Siedlce 1:2
23:00Stezyca - Hutnik Krakow 2:1
00:00Motor Lublin - KKS Kalisz 0:3
00:00Olimpia Elblag - Stomil Olsztyn 4:0

BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23 - Vòng sơ loại

17:00Estrela U23 - Maritimo U23 0:2
17:00Sporting U23 - Mafra U23 3:3
00:00Braga U23 - Gil Vicente U23 2:3
00:00Famalicao U23 - Vizela U23 3:2
00:00Leixoes U23 - Rio Ave U23 1:0

BỒ ĐÀO NHA: Super Cup Nữ

23:30SL Benfica Nữ - Braga Nữ 3:0

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

02:00HoãnRoyal Pari - Always Ready -:-
05:00Tomayapo - Independiente Petrolero 1:0
07:15Wilstermann - Oriente Petrolero 0:1

BOLIVIA: Nacional B - Giai đoạn 1

00:00ABB - Maestranza 2:1
00:00GAM Sica Sica - Fatic 1:4
00:20Real Oruro - Deportivo Shalon 4:0

BRAZIL: Serie B

05:00Gremio - Operario 5:1
05:00Ituano - Sport Recife 4:1
06:30CSA - Brusque 1:0
06:30Ponte Preta - Vasco 3:1
07:00Londrina - Cruzeiro 1:2
07:30Sampaio Correa - Bahia 2:0
07:30Tombense - Vila Nova FC 0:0

CHÂU ÂU: Europa Conference League - Vòng loại

23:00Gzira (Mlt) - Wolfsberger (Aut) 0:4
01:00B36 Torshavn (Fai) - Viborg (Den) 1:2
23:00Vitoria Guimaraes (Por) - Hajduk Split (Cro) 1:0

CHÂU ÚC VÀ CHÂU ĐẠI DƯƠNG: OFC Champions League

07:00Lae City (Pap) - Central Coast (Sol) 2:3
10:00Venus (Tah) - ABM Galaxy (Van) 0:1

CHILÊ: Primera B

07:00Melipilla - San Felipe 1:0

COLOMBIA: Primera A - Clausura

07:30America De Cali - Aguilas 2:0

COLOMBIA: Primera B - Clausura

04:00Cucuta - Chico 1:2

CỘNG HÒA SÉC: MOL Cup

22:00Prerov - Prostejov 1:4

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

09:00Herediano - AD Santos 1:1
09:00Sporting San Jose - Alajuelense 2:2

ĐỨC: 3. Liga

23:30VfB Oldenburg - Elversberg 2:3
00:00Freiburg II - Hallescher 2:0
00:00Munich 1860 - Meppen 4:0
00:00RW Essen - Viktoria Koln 1:4
00:00Zwickau - Duisburg 0:1
00:00Mannheim - Aue 1:0
00:00Saarbrucken - Dortmund II 1:0
00:00SG Dynamo Dresden - Verl 2:0
00:00VfL Osnabruck - Ingolstadt 0:1
00:00Wehen - SpVgg Bayreuth 4:1

ĐỨC: Regionalliga West

23:00Lippstadt - Rodinghausen 2:0
00:30Straelen - Kaan-Marienborn 0:1

ĐỨC: Regionalliga Bayern

00:00Illertissen - Schweinfurt 4:3

ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein

00:00Bordesholm - Flensburg 1:3
00:00Heider SV - SC Weiche-08 II 3:0
00:00Neumunster - Kilia Kiel 1:2
00:00Pansdorf - Inter Turkspor Kiel 4:3

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

00:30Gonsenheim - Schott Mainz 1:0

ĐỨC: Oberliga Bayern Süd

23:30Ingolstadt II - Dachau 2:0
23:30Ismaning - Deisenhofen 5:1
23:30Kirchanschoring - Rosenheim 1:0
23:30Kottern-St. Mang - Nordlingen 1:0
23:30Landsberg - Schwaben Augsburg 3:2
00:30Erlbach - Garching 2:1
00:30VfB Hallbergmoos-Goldach - Schalding 1:5
23:30Gundelfingen - Turkspor Augsburg 5:0
00:30Memmingen - Munich 1860 II 0:1

ĐỨC: Oberliga Niederrhein

00:00Sonsbeck - Uerdingen 0:1
00:15Kray - Hilden 1:3
00:30Cronenberger - SSVg Velbert 0:1
00:30FC Monheim - TuRU Dusseldorf 3:1
00:30FSV Duisburg - Union Nettetal 0:0
00:30Germania Ratingen - Homberg 2:1
00:30MSV Dusseldorf - Meerbusch 1:3
00:30Schonnebeck - SC St. Tonis 1:2
00:30TVD Velbert - Baumberg 4:1

ECUADOR: Serie B

07:00Buhos ULVR - EL Nacional 0:1

ESTONIA: Estonian Cup

23:00ReUnited - Legion U21 4:2
23:00Paide III - Johvi Phoenix 4:5pen

ESTONIA: Meistriliiga Women

23:00Polva Lootos Nữ - Tallina Kalev Nữ 0:1

GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura

00:00Malacateco - Santa Lucia 3:1

HÀN QUỐC: K League 1

17:00Suwon FC - Jeonbuk 0:1
17:30Gangwon - Daegu 1:0

ICELAND: Lengjudeildin

00:00Selfoss - Thor Akureyri 2:1

ICELAND: Urvalsdeild Nữ

00:30IBV Vestmannaeyjar Nữ - KR Reykjavik Nữ 3:1
00:30Thor/KA Nữ - Afturelding Nữ 0:1
02:15Keflavik Nữ - Valur Nữ 0:5
03:00Stjarnan Nữ - Breidablik Nữ 2:2
03:00Throttur Nữ - Selfoss Nữ 3:0

ISRAEL: Toto Cup

00:00Kiryat Shmona - Sakhnin 2:2
00:30HoãnBeitar Jerusalem - Nes Tziona -:-

LÀO: Lao League

16:00Young Elephant - Champasak United 1:0
19:00Ezra - Viengchanh 1:1

LITHUANIA: I Lyga

22:00FK Minija - BFA Vilnius 3:1

MALAYSIA: Super League

20:00Terengganu - Johor DT 1:2

MALAYSIA: Premier League

16:00Kelantan - Perak 1:2
20:00UiTM - Skuad Projek 4:1

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

05:05Celaya - Tepatitlan de Morelos 1:0
07:05Pumas Tabasco - Alacranes de Durango 2:1
09:05Atletico La Paz - Tlaxcala 2:2

MỸ: USL Championship

06:00New York Red Bulls 2 - Atlanta United 2 2:1

MYANMAR: National League

15:30Rakhine United - Hantharwady Utd 1:3

NAM MỸ: Copa Libertadores - Play Offs

07:30Flamengo RJ (Bra) - Corinthians (Bra) 1:0

NAM MỸ: Copa Sudamericana - Play Offs

05:15Atletico GO (Bra) - Nacional (Uru) 3:0
07:30Ind. del Valle (Ecu) - Dep. Tachira (Ven) 4:1

NAM PHI: Premier League

00:30Kaizer Chiefs - Maritzburg Utd 3:0
22:00AmaZulu - Supersport Utd 2:1
00:30Chippa Utd. - Royal AM 1:3
00:30Mamelodi Sundowns - TS Galaxy 0:1
00:30Sekhukhune - Golden Arrows 1:0
00:30Stellenbosch - Orlando Pirates 1:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 2

00:00Lillehammer - Raufoss 2 1:2

NA UY: Hạng 3 - Bảng 3

00:00Vidar - Sandnes Ulf 2 2:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 6

00:30Senja - Skjetten 3:1

NA UY: NM Cup

23:00Jerv - Odd 2:3aet

NA UY: Nasjonal U19 CL - Giai đoạn Đội thua

18:00Aalesund U19 - Haugesund U19 2:2

NA UY: Nasjonal U19 CL - Play Offs

19:00Brann U19 - Stabaek U19 1:3

NGA: FNL 2 - Bảng 2

17:00Chertanovo M. - Dynamo Vologda 2:2
18:00Baltika 2 - Krasnogorsk 1:1
18:00Zvezda St. Peterburg - Yenisey 2 3:0
22:00Dynamo Moscow 2 - Torpedo Moscow 2 2:3
22:00Electron VN - Rodina Moscow U21 0:0
22:00Luki-Energiya - Dynamo Petersburg 3:2
22:00Murom - Tver 1:0
22:00Zenit 2 - Yadro 2:1
22:30Znamya Truda - Vladimir 0:3
23:00Tekstilshtik - S. Kostroma 2:2

NGA: FNL 2 - Bảng 3

13:00SKA Khabarovsk 2 - Kaluga 0:1
16:00Balashikha - Kolomna 0:1
17:00Dynamo Vladivostok - Salyut-Belgorod 2:2
17:00FK Strogino Moscow - Sakhalin 4:2
17:00Khimki 2 - Penza 0:0
21:00Peresvet Podolsk - Arsenal Tula 2 2:4
21:00Znamya Noginsk - Saturn Ramenskoye 1:2
22:00Kosmos - Saratov 0:1
22:00Kursk - D. Bryansk 0:0
22:00Kvant - Sakhalinets 0:2
22:00Spartak Tambov - Lipetsk 1:2
22:30Ryazan - Rodina Moscow 2 0:0

NGA: FNL 2 - Bảng 4

18:00Dynamo Barnaul - Amkar 1:3
20:00Omsk - Zenit-Izhevsk 0:2

NHẬT BẢN: YBC Levain Cup - Play Offs

17:00Avispa Fukuoka - Vissel Kobe 1:0
17:00Kawasaki Frontale - Cerezo Osaka 2:2
17:00Yokohama F. Marinos - Sanfrecce Hiroshima 1:2
17:30Urawa Reds - Nagoya Grampus 3:0

NIGERIA: Aiteo Cup

22:00Heartland - Katsina Utd 1:0pen

PANAMA: LPF - Clausura

04:00Veraguas - San Francisco 3:1
06:05Independiente - Chiriqui 3:0
08:30Herrera - Deportivo Universitario 2:2

PARAGUAY: Copa Paraguay

03:00Atl. Tembetary - Dep. Capiata 2:0
05:30River Plate - 12 de Octubre 1:4

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

23:00Atlantis - KuPS Akatemia 1:0

PHẦN LAN: Kakkonen Group C

22:30Vaajakoski - JJK Jyvaskyla 0:2

QATAR: QSL

23:40Qatar SC - Al Markhiya 1:1
21:30Al-Gharafa - Al Wakra 1:1
23:40Al Sailiya - Shamal 2:1

ROMANIA: Liga 2

00:00Steaua Bucuresti - Metaloglobus Bucharest 1:1

SCOTLAND: Challenge Cup

01:30Brora Rangers - Aberdeen 2 2:0
01:45Albion Rovers - Celtic B 2:3
01:45Bonnyrigg Rose - Livingston 2 0:1pen
01:45Elgin City - Dundee Utd 2 1:0
01:45Fraserburgh - St Johnstone 2 0:2
01:45Kilmarnock 2 - Cowdenbeath 3:0
01:45Motherwell 2 - East Kilbride 1:2
01:45St. Mirren 2 - East Stirlingshire 0:1pen

SINGAPORE: Premier League

18:45Albirex Niigata - Young Lions 7:1

SLOVAKIA: Slovak Cup

22:00Bacuch - Zavazna Poruba 3:2pen
22:00Bitarova - Namestovo 3:5
22:00Brezno - Filakovo 2:0
22:00Bystricka - Dynamo Diviaky 2:0
22:00Casta - I. Bratislava 0:8
22:00Chlebnice - Oravske Vesele 1:0
22:00Detva - Podkonice 0:3
22:00Druzstevnik Borov - Gerlachov 3:2pen
22:00Dudince - Kovacova 0:3
22:00Dvorniky - Kechnec 1:4
22:00FK Gemerska Horka - Roznava 0:4
22:00FK Krasna - Vranov 1:7
22:00FO Kinex Bytca - SK Bela 7:3
22:00Hlinik nad Hronom - Ladomerska Vieska 2:3
22:00Hrinova - Zarnovica 5:4
22:00Igram WO - Senica -:-
22:00Iskra Hnusta - Kalinovo 1:2
22:00Komjatice - FK Nove Zamky 1:7
22:00Kras. Podhradie - Rudnany 1:0pen
22:00Liptovska Tepla - Lip. Stiavnica 1:0
22:00Lok. Kosice - Medzev 2:3pen
22:00MFK Krupina - Vinica 1:3
22:00Nacina Ves - Pavlovce n. Uhom 2:0
22:00Nizna - Tvrdosin 1:2
22:00OFK Mokry Haj - Castkovce 0:1pen
22:00Olcnava - Gelnica 2:1
22:00OSK Fintice - Velky Saris 0:4
22:00OSK Teplicka - 1.FK Svidnik 2:4
22:00Partizan Osrblie - Spisska Nova Ves 0:9
22:00Pezinok - Vrakuna Bratislava 0:1pen
22:00Poltar - Slavia TU Kosice 1:2
22:00Ruskov - Snina 0:5
22:00Sarisske Dravce - Sabinov 4:0
22:00Sasova - Badin 1:5
22:00SK Velke Zaluzie - Kalna n. Hronom 0:4
22:00Sliac - Pliesovce 4:2
22:00Slovan Trstena - Sokol Zubrohlava 0:2
22:00Slovenske Darmoty - MSK Lucenec 0:2
22:00Sokol Liesek - MSK Martin 1:2
22:00Spartak Vysoka - SK Javornik Makov 1:4
22:00Stara Bystrica - Tatran Turzovka 1:4
22:00Tahanovce - Mladost Kalsa 1:5
22:00TJ Visnove - Banik Stranavy 0:2
22:00Tomasovce - Rimavska Sobota 1:2pen
22:00Torysa - Lubovna 0:2
22:00Turcianska Stiavnicka - HA Banska Bystrica 0:3
22:00Velky Krtis - Radzovce 2:1
22:00Vikartovce - Spisske Podhradie 0:4
22:00Vinohrad Cebovce - TJD Pribelce 0:1
22:30TJ Salka - Velke Ludince 0:5

SLOVAKIA: 1. Liga Nữ

22:00Nove Zamky Nữ - Trencin Nữ 0:3
22:00Ruzomberok Nữ - Petrzalka Nữ 3:0
22:00Slovan Bratislava Nữ - Myjava Nữ 3:1
22:00Trnava Nữ - GFC Nữ 4:1
22:00Zilina Nữ - B. Bystrica Nữ 1:12

SYRIA: Syria Cup

23:00Tishreen - Wathbah 0:2

TAJIKISTAN: Vysshaya Liga

19:30Khujand - Istiqlol Dushanbe 1:2

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

20:00Iran U19 - Kyrgyzstan U19 2:2
23:00Tajikistan U19 - Uzbekistan U19 0:3
23:30Ý U19 - Albania U19 3:0

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00Al Wahda (Uae) - Al Kuwait (Kuw) 2:1
23:00Kolubara (Srb) - Shabab Al-Ahli Dubai (Uae) 0:3
23:30La Nucia (Esp) - Gandia (Esp) 3:0
00:00Al Wehda (Sau) - Alcorcon (Esp) 0:4
00:45Bonn-Endenich 08 (Ger) - Frechen (Ger) 0:6
01:00Excelsior Maassluis (Ned) - Jong Sparta Rotterdam (Ned) 2:1
01:00Hercules (Esp) - Castellon (Esp) 1:0
01:00Kozakken Boys (Ned) - Dongen (Ned) 5:1
01:00Spakenburg (Ned) - GVVV (Ned) 2:5
01:00Volos (Gre) - OFI Crete (Gre) 2:1
01:00VVSB (Ned) - Rijnsburgse Boys (Ned) 4:0
01:15Worksop (Eng) - Huddersfield U23 (Eng) 5:1
01:30Sholing (Eng) - Bognor Regis (Eng) 1:1
02:00Linares (Esp) - El Ejido (Esp) 1:0pen
14:30Getafe B (Esp) - Navalcarnero (Esp) 2:4
19:00CD Vitoria (Esp) - Alaves B (Esp) 1:0
21:30Al Dhafra (Uae) - Kazma SC (Kuw) 3:0
22:00ASD Pineto Calcio (Ita) - Recanatese (Ita) 0:4
22:00Coruxo FC (Esp) - Pontevedra (Esp) 1:0
22:30Corvinul Hunedoara (Rou) - Progresul Ezeris (Rou) 8:0
22:30Monopoli (Ita) - Sorrento (Ita) 1:1
23:00Achnas (Cyp) - Paralimni (Cyp) 1:0
23:00Carrarese (Ita) - Monterosi (Ita) 1:1
23:00Fanfulla (Ita) - Villa Valle (Ita) 1:1
23:00FeralpiSalo (Ita) - Entella (Ita) 1:2
23:00FK Vozdovac (Srb) - Shabab Al-Ahli Dubai (Uae) 4:4
23:00Gubbio (Ita) - Trestina (Ita) 1:0
23:00R. Sociedad B (Esp) - Rayo Majadahonda (Esp) 0:1
23:00San Donato (Ita) - Scandicci (Ita) 1:1
23:00Sotiras (Cyp) - Ol. Nicosia (Cyp) 4:2
23:30Panachaiki (Gre) - Atromitos (Gre) 1:2
23:45Baleares (Esp) - Pena Deportiva (Esp) 2:0
00:00Aguilas FC (Esp) - Almeria B (Esp) 1:0
00:00Amorebieta (Esp) - Numancia (Esp) 1:1
00:00Anorthosis (Cyp) - Doxa (Cyp) 0:0
00:00Barcelona B (Esp) - Valencia B (Esp) 2:1
00:00Celta Vigo B (Esp) - Bergantinos (Esp) 2:3
00:00Domzale (Slo) - Shakhtar Donetsk (Ukr) 0:3
00:00Escobedo (Esp) - Laredo (Esp) 0:3
00:00Langreo (Esp) - Lealtad (Esp) 2:1pen
00:00Murcia (Esp) - Alcorcon (Esp) 1:1
00:00Nea Salamis (Cyp) - Ermis (Cyp) 1:0
00:00Olot (Esp) - Gimnastic (Esp) 1:3
00:00Peralada (Esp) - Sabadell (Esp) 0:1
00:00Real Titanico (Esp) - R. Oviedo B (Esp) 1:3
00:00Unionistas (Esp) - Alcorcon B (Esp) 2:4
00:00Vilafranca (Esp) - Prat (Esp) 1:2
00:30Arandina (Esp) - Gimnastica Segoviana (Esp) 2:4
00:30Atl. Madrid B (Esp) - San Sebastian Reyes (Esp) 2:2
00:30Cappellen (Bel) - Antwerp B (Bel) 1:6
00:30Rapitenca (Esp) - Sant Andreu (Esp) 0:3
00:30Sestao (Esp) - Ath Bilbao B (Esp) 2:0
00:30Trival Valderas (Esp) - Union Adarve (Esp) 1:3
00:45Antequera (Esp) - Melilla (Esp) 1:3

THẾ GIỚI: Islamic Solidarity Games

17:30Ma Rốc U23 - Ả Rập Saudi U23 0:2
17:30Thổ Nhĩ Kỳ U23 - Cameroon U23 3:2
21:00Azerbaijan U23 - Iran U23 3:0
21:00Senegal U23 - Algeria U23 1:1

THẾ GIỚI: World Cup Nữ U20

00:00Đức U20 Nữ - Colombia U20 Nữ 0:1

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

23:00Bosnia & Herzegovina U19 Nữ - Romania U19 Nữ 3:0

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB Nữ

00:00Espanyol Nữ (Esp) - Valencia Nữ (Esp) 0:2
21:30Flora Nữ (Est) - Gintra Nữ (Ltu) 0:2
23:00Slavia Prague Nữ (Cze) - Real Madrid Nữ (Esp) 0:2
23:30Athletic Bilbao Nữ (Esp) - Eibar Nữ (Esp) 1:0

THỤY ĐIỂN: Superettan

00:00Norrby - Brage 2:2
00:00Skovde AIK - Oster 0:0
00:00Utsikten - Trelleborg 0:0

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra

00:00Karlstad - Forward 0:1
00:00Gefle - Stockholm Internazionale 4:1
00:00Pitea - Umea FC 3:1
00:00Sollentuna - Team TG FF 2:0
00:00Sylvia - Taby 1:2
00:00Vasalund - Sandviken 0:0

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

00:00Angelholm - Falkenberg 1:1
00:00Atvidaberg - Oskarshamn 2:0
00:00Ljungskile - Lindome 2:0
23:30Tvaaker - Qviding 2:1
00:00IFK Malmo - Lunds 0:3
00:00Oddevold - GAIS 0:2
00:00Torn - Olympic 3:2
00:00Trollhattan - Vanersborgs IF 1:1

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland

00:30Eskilsminne - Ullareds IK 6:0

THỤY ĐIỂN: Svenska Cupen Nữ - Vòng loại

00:00Eskilsminne Nữ - Hittarp Nữ 1:0
23:30Gamla Upsala Nữ - Bollstanas Nữ 0:1

THỤY SĨ: Super League

00:00Luzern - Grasshoppers 1:1

TRUNG QUỐC: Jia League

15:00Kunshan - Shenyang Urban FC 1:1
15:00Nantong Zhiyun - Xinjiang Tianshan 3:0
15:00Shaanxi Changan - Qingdao Youth Island 1:1

ÚC: NPL Queensland

16:30Brisbane City - Gold Coast Knights 1:2

ÚC: Australia Cup

16:30Bentleigh Greens - Sydney FC 1:2
16:30Modbury Jets - Macarthur FC 0:4

URUGUAY: Copa Uruguay

23:30Central Esp. - Artigas 2:1pen
23:30Colon - Los Halcones 3:1

UZBEKISTAN: Super League

21:00AGMK - Lok. Tashkent 4:0
22:00Bunyodkor - Qizilqum 1:2

VIỆT NAM: Cúp Quốc Gia - Nữ

16:00Phong Phú Hà Nam Nữ - Tp. Hồ Chí Minh 2 Nữ 4:1
18:30TKS Việt Nam Nữ - Hà Nội Nữ 0:2

WALES: Cymru South

01:30HoãnAbergavenny Town - Carmarthen Town -:-
01:30HoãnGoytre Utd - Trefelin -:-
01:30HoãnSwansea University - Cwmbran Celtic -:-
01:30HoãnTaffs Well - Briton Ferry -:-
20:30HoãnAfan Lido - Cambrian & Clydach -:-
20:30HoãnLlantwit Major - Ammanford -:-
20:30HoãnPontardawe - Llanelli -:-
20:30HoãnYnyshir Albions - Barry -:-

WALES: League Cup

01:45Colwyn Bay - Flint 2:1pen

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật