Bóng đá » 13.04.2024 » Tất cả trận đấu
ANH: Ngoại hạng Anh
18:30Newcastle - Tottenham 4:021:00Brentford - Sheffield Utd 2:0
21:00Burnley - Brighton 1:1
21:00Manchester City - Luton 5:1
21:00Nottingham - Wolves 2:2
23:30Bournemouth - Manchester Utd 2:2
ĐỨC: Bundesliga
01:30Augsburg - Union Berlin 2:020:30Bayern Munich - FC Koln 2:0
20:30B. Monchengladbach - Dortmund 1:2
20:30Bochum - Heidenheim 1:1
20:30Mainz - Hoffenheim 4:1
20:30RB Leipzig - Wolfsburg 3:0
23:30Stuttgart - Eintracht Frankfurt 3:0
TÂY BAN NHA: La Liga
02:00Betis - Celta Vigo 2:119:00Atl. Madrid - Girona 3:1
21:15Rayo Vallecano - Getafe 0:0
23:30Mallorca - Real Madrid 0:1
ALBANIA: Super League
20:00KF Tirana - Kukesi 1:023:00Skenderbeu - Teuta 0:1
23:00Vllaznia - Laci 1:2
ALBANIA: First Division
20:00AF Elbasani - Apolonia Fier 1:020:00Bylis - Korabi Peshkopi 3:2
20:00Luzi - Lushnja 4:0
20:00Tomori Berat - Burreli 1:0
ALGERIA: Algeria Cup
23:30CR Belouizdad - Mostaganem 4:3pen23:30USM Alger - Bougaa 7:0
23:30Constantine - Ben Aknoun 1:0pen
ẤN ĐỘ: ISL
21:00North East Utd - Odisha FC 3:0ẤN ĐỘ: I-League
16:00Real Kashmir - Namdhari 1:418:00Sreenidi Deccan - Lajong 3:2
19:30Mohammedan - Delhi FC 1:3
ANGOLA: Girabola
21:00C.R.D. Libolo - Sao Salvador 0:021:30Interclube - Santa Rita 2:0
22:00Kabuscorp - Wiliete 0:0
22:00Petro Atletico - Sagrada 0:1
ANH: Championship
02:00Plymouth - Leicester 1:018:30Leeds - Blackburn 0:1
21:00Birmingham - Coventry 3:0
21:00Bristol City - Huddersfield 1:1
21:00Hull - QPR 3:0
21:00Ipswich - Middlesbrough 1:1
21:00Millwall - Cardiff 3:1
21:00Preston - Norwich 0:1
21:00Sheffield Wed - Stoke 1:1
21:00Southampton - Watford 3:2
21:00Swansea - Rotherham 1:0
21:00West Brom - Sunderland 0:1
ANH: League One
21:00Barnsley - Reading 2:221:00Bolton - Portsmouth 1:1
21:00Cambridge Utd - Charlton 1:1
21:00Carlisle - Blackpool 0:1
21:00Cheltenham - Bristol Rovers 1:3
21:00Derby - Leyton Orient 3:0
21:00Fleetwood - Northampton 2:0
21:00Lincoln - Wigan 1:2
21:00Oxford Utd - Peterborough 5:0
21:00Port Vale - Exeter 2:4
21:00Shrewsbury - Wycombe 0:2
21:00Stevenage - Burton 1:2
ANH: League Two
21:00Crawley - Colchester 2:321:00Crewe - Grimsby 0:3
21:00Doncaster - Accrington 4:0
21:00Gillingham - Barrow 3:0
21:00Harrogate - Sutton 2:2
21:00MK Dons - Mansfield 1:4
21:00Newport - Tranmere 1:2
21:00Salford - Bradford City 1:2
21:00Stockport County - Morecambe 2:0
21:00Swindon - AFC Wimbledon 3:2
21:00Walsall - Notts Co 1:3
21:00Wrexham - Forest Green 6:0
ANH: National League
21:00AFC Fylde - Southend 0:221:00Bromley - Solihull Moors 3:0
21:00Ebbsfleet - Altrincham 0:2
21:00FC Halifax - Barnet 0:2
21:00Hartlepool - Dag & Red 1:1
21:00Kidderminster - Eastleigh 0:1
21:00Maidenhead - Gateshead 2:1
21:00Oxford City - Oldham 0:0
21:00Rochdale - Dorking 1:1
21:00Wealdstone - Chesterfield 1:0
21:00York City - Woking 2:0
23:30Aldershot - Boreham Wood 0:3
ANH: National League North
21:00Alfreton - Spennymoor 2:121:00Boston Utd - Scarborough 0:0
21:00Brackley Town - Chester 3:1
21:00Buxton - Bishop's Stortford 2:0
21:00Chorley - Banbury 3:0
21:00Curzon Ashton - Gloucester 4:1
21:00Darlington - Farsley 3:1
21:00King’s Lynn - Peterborough Sports 0:1
21:00Scunthorpe - Blyth 5:1
21:00Southport - Rushall 3:0
21:00Tamworth - South Shields 3:2
21:00Warrington - Hereford 1:2
ANH: National League South
21:00Bath - Torquay 1:021:00Chelmsford - Tonbridge 3:0
21:00Eastbourne Boro - Chippenham 3:0
21:00Farnborough - Taunton 0:1
21:00Hampton & Richmond - Dover 1:0
21:00Havant & W - Braintree 1:2
21:00Hemel Hempstead - Slough 2:3
21:00St. Albans - Worthing 2:4
21:00Truro - Maidstone 3:1
21:00Welling - Weymouth 0:0
21:00Weston-super-Mare - Aveley 1:2
21:00Yeovil - Dartford 3:1
ANH: NPL Premier Division
21:00Ashton Utd - Ilkeston 1:221:00Atherton - Stafford 1:0
21:00Basford - Macclesfield 1:3
21:00FC United - Bamber Bridge 3:0
21:00Gainsborough - Hyde 4:1
21:00Matlock - Guiseley 2:1
21:00Morpeth - Worksop 4:0
21:00Warrington Rylands - Lancaster 1:2
21:00Whitby - Radcliffe 1:2
21:00Workington - Marine 0:3
ANH: Southern League Central Division
21:00Berkhamsted - Barwell 2:121:00Bromsgrove - Sudbury 0:2
21:00Coalville - Alvechurch 2:1
21:00Hitchin - Halesowen 0:1
21:00Leamington - Stamford 3:0
21:00Long Eaton - AFC Telford 0:3
21:00Mickleover - Stratford 1:1
21:00Redditch - Leiston 5:0
21:00Royston - Kettering 4:0
21:00St. Ives - Stourbridge 4:1
ANH: Southern League South Division
19:30Swindon S - Basingstoke 3:021:00Bracknell - Winchester 3:1
21:00Didcot - Plymouth Parkway 3:2
21:00Dorchester - Hanwell Town 2:1
21:00Gosport - Hayes & Yeading 1:2
21:00Hungerford - AFC Totton 1:0
21:00Merthyr Town - Hendon 1:1
21:00Poole - Beaconsfield Town 3:0
21:00Salisbury - Harrow 0:2
21:00Tiverton - Chesham 2:0
21:00Walton & Hersham - Sholing 1:0
ANH: Isthmian League Premier Division
21:00Billericay - Cheshunt 2:121:00Canvey - Dulwich Hamlet 0:2
21:00Carshalton - Bognor Regis 3:3
21:00Chatham - Folkestone 2:0
21:00Enfield Town - Potters Bar 3:1
21:00Hashtag - Concord 2:3
21:00Hastings - Whitehawk 0:1
21:00Horsham FC - Cray Wanderers 2:0
21:00Lewes - Kingstonian 2:1
21:00Margate - Hornchurch 0:1
21:00Wingate & Finchley - Haringey 1:0
ANH: Premier League 2
01:00Crystal Palace U21 - Chelsea U21 2:201:00Everton U21 - Blackburn U21 2:3
01:00Manchester City U21 - West Brom U21 2:0
01:00Norwich U21 - West Ham U21 0:2
01:00Southampton U21 - Nottingham U21 1:1
01:30Manchester Utd U21 - Liverpool U21 0:3
17:00Newcastle Utd U21 - Fulham U21 1:3
22:00Brighton U21 - Reading U21 0:3
ANH: Premier League U18
17:00Brighton U18 - Leicester U18 1:017:00Everton U18 - Liverpool U18 2:2
17:00Manchester Utd U18 - Stoke City U18 4:2
17:00Southampton U18 - Crystal Palace U18 0:3
17:00Tottenham U18 - Fulham U18 3:4
17:00West Ham U18 - Arsenal U18 1:8
18:00HủyMiddlesbrough U18 - Blackburn U18 0:0
18:00West Brom U18 - Chelsea U18 2:2
19:00Derby U18 - Sunderland U18 6:1
19:00Norwich U18 - Reading U18 2:4
19:00Nottingham U18 - Manchester City U18 1:4
ÁO: Bundesliga - Nhóm Championship
00:30LASK - Salzburg 3:1ÁO: Bundesliga - Nhóm Rớt hạng
22:00A. Lustenau - Altach 0:122:00Tirol - BW Linz 2:1
22:00Wolfsberger - Austria Vienna 0:1
ÁO: 2. Liga
23:10Dornbirn - First Vienna 1:023:10Kapfenberg - Stripfing 3:1
23:10Liefering - Grazer AK 2:0
23:10St. Polten - Admira 0:3
01:30Floridsdorfer AC - Leoben 0:2
ÁO: Regionalliga East
00:00Drassburg - SV Oberwart 1:300:00Marchfeld - SK Rapid (Nghiệp dư) 1:4
00:30Ardagger - Neusiedl 0:1
00:30Austria Vienna (Nghiệp dư) - Favoritner 1:1
00:30Traiskirchen - Mauerwerk 2:2
20:30Donaufeld Wien - Kremser 1:1
21:00Wiener Viktoria - Wiener Sport-Club 2:2
21:30Leobendorf - TWL Elektra 2:1
ÁO: Regionalliga Central
00:00Bad Gleichenberg - ASK Klagenfurt 3:100:00Gleisdorf - Vocklamarkt 2:2
00:00LASK (Nghiệp dư) - Deutschlandsberger 2:0
00:00Ried (Nghiệp dư) - ASK Voitsberg 1:3
00:00SPG Wels - Union Gurten 0:1
00:00Vorwarts Steyr - Wolfsberger (Nghiệp dư) 1:2
00:00Wallern/St Marienkirchen - Allerheiligen 5:3
ÁO: Regionalliga West
23:30Schwaz - Wolfurt 4:000:00Wals-Grunau - TSV St. Johann 3:1
19:00Bischofshofen - SC Imst 3:3
20:00Motz/Silz - Reichenau 3:0
21:00Kufstein - A. Salzburg 0:4
22:00Saalfelden - Dornbirner SV 3:2
ÁO: Burgenland
00:30Marz - Edelserpentin 1:100:30Parndorf - ASV Siegendorf 2:2
21:00Horitschon - Deutschkreutz 4:2
21:30Klingenbach - USVS Rudersdorf 4:1
22:00Kohfidisch - Schattendorf 2:1
22:00Pinkafeld - Margarethen 2:2
22:30Bad Sauerbrunn - Halbturn 1:2
ÁO: Karnten
00:00ATSV Wolfsberger - SC Landskron 2:200:00Lendorf - SAK Klagenfurt 0:2
00:00Volkermarkt - Treibach 1:1
00:09KAC 1909 - SV Spittal 1:0
19:30Kottmannsdorf - St. Jakob/Ros 1:1
20:00Atus Velden - Bleiburg 2:0
20:00SV Kraig - Donau Klagenfurt 5:1
21:00Atus Ferlach - A. Klagenfurt (Nghiệp dư) 2:0
ÁO: Niederosterreich
00:30Rohrbach - Kottingbrunn 2:000:30SCU Kilb - Ortmann 2:0
00:30Waidhofen/Thaya - Warth 0:1
00:30Zwettl - Korneuburg 1:4
21:00St. Polten (Nghiệp dư) - Retz 1:0
21:00Wiener Neustadt - Langenrohr 2:1
21:30St. Peter in der Au - Gloggnitz 1:2
23:00Haitzendorf - Schrems 0:1
ÁO: Oberosterreich
00:00Weisskirchen - Edelweiss 0:200:30Oedt - Ostermiething 9:0
01:00Pregarten - St. Martin im Muhlreis 2:2
21:30Dietach - Mondsee 0:2
21:30Friedburg - Micheldorf 5:1
21:30Schallerbach - Leonfelden 3:0
21:30SPG Wels II - Bad Ischl 1:3
22:00Perg - ASK St.Valentin 1:0
ÁO: Salzburg
00:00Adnet - Union Henndorf 1:100:00Kuchl - UFC Hallein 3:0
00:00Seekirchen - USK Anif 2:0
00:30Puch - SAK 1914 0:2
19:00Eugendorf - Strasswalchen 3:0
19:00Thalgau - Burmoos 1:0
19:30Golling - UFC Siezenheim 0:2
21:00Grodig - TSU Bramberg 0:3
ÁO: Steiermark
00:00Koflach - Kalsdorf 1:100:00Lafnitz (Nghiệp dư) - SV Wildon 5:3
00:00SV Frauental - Hohenhaus Schladming 0:1
00:00UFC Fehring - SV Union Gnas 5:0
00:00Weinland Gamlitz - Heiligenkreuz 4:1
20:00Ilzer SV - Furstenfeld 2:0
21:00Hartberg (Nghiệp dư) - Stadtwerke Bruck/Mur 6:0
ÁO: Tirol
21:00Ebbs - Kitzbuhel 1:321:00FC Volders - Kematen 3:1
21:00Fugen - SV Worgl 3:1
21:00Innsbrucker AC - SC Kundl 3:2
21:00SK St. Johann - Telfs 3:0
21:00Vols - Tirol (Nghiệp dư) 2:4
ÁO: Vorarlberg
19:30Lochau - A. Lustenau (Nghiệp dư) 2:221:00Admira Dornbirn - Horbranz 5:2
22:00Alberschwende - FC Lustenau 2:0
22:00Andelsbuch - Rotenberg 0:0
22:00FC Hochst - Gofis 0:1
ÁO: Wien
23:00Mannsworth - WAF Brigittenau 0:023:30SV Donau - A XIII-Auhof Center 1:1
19:00Red Star-Penzing - Stammersdorf 2:3
20:00Wienerberger - Dinamo Helfort 1:2
21:001980 Wien - ASV 13 Wien 4:0
21:00Kagran - Simmeringer 3:2
21:00Stadlau - Sportunion Mauer 0:3
ÁO: Bundesliga Nữ
18:00Bergheim Nữ - First Vienna Nữ 1:4ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional
05:30Estudiantes L.P. - Boca Juniors 1:0ARGENTINA: Primera Nacional
04:00Nueva Chicago - Estudiantes Rio Cuarto 0:1ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura
01:00Estrella de Berisso - Social Atletico Television 2:001:30Deportivo Camioneros - Ezeiza 2:0
ARGENTINA: Primera A Nữ - Apertura
01:00Platense Nữ - CA Estudiantes Nữ 3:0ARMENIA: Premier League
21:00Urartu - BKMA 2:1ARUBA: Division di Honor - Giai đoạn Đội thắng
07:00Dakota - Racing Club Aruba 1:0AZERBAIJAN: Premier League
19:30Gabala - Turan 1:222:00Neftci Baku - Araz 3:0
BẮC IRELAND: NIFL Premiership - Nhóm Championship
01:45Crusaders - Linfield 1:221:00Coleraine - Glentoran 2:1
23:30Larne - Cliftonville 8:1
BẮC IRELAND: NIFL Premiership - Nhóm Rớt hạng
21:00Carrick Rangers - Ballymena 2:121:00Loughgall - Glenavon 3:1
21:00Newry City - Dungannon 0:2
BẮC IRELAND: NIFL Championship - Nhóm Rớt hạng
20:00Ballyclare - Knockbreda 4:021:00Ards - Newington 1:1
21:00Ballinamallard - Dergview 2:0
BẮC IRELAND: NIFL Championship - Nhóm Thăng hạng
21:00Dundela - Bangor FC 1:321:00Institute - Annagh 0:2
21:00Portadown - H&W Welders 3:1
BẮC MACEDONIA: 1. MFL
20:00Brera Strumica - Voska Sport 1:020:00KF Gostivar - Tikves 2:1
20:00Shkupi - Makedonija GP 3:1
BẮC MACEDONIA: 2. MFL
20:00Bashkimi - Karaorman 5:120:00Belasica - Sasa 1:1
20:00Besa 1976 - FK Skopje 2:1
20:00Ohrid - Novaci 2:2
20:00Osogovo - Detonit Plackovica 1:3
20:00Pelister - Arsimi 3:0
20:00Pobeda - Kozuf Gevgelija 0:1
20:00Teteks - Vardar Negotino 1:2
BA LAN: Ekstraklasa
23:00Warta Poznan - Korona Kielce 1:001:30Pogon Szczecin - Ruch Chorzow 5:0
20:00Stal Mielec - Widzew Lodz 0:0
22:30Puszcza - Lech Poznan 2:1
BA LAN: Division 1
23:00Zaglebie Sosnowiec - Leczna 0:101:30Motor Lublin - Arka Gdynia 2:2
01:30R. Rzeszow - S. Rzeszow 0:2
20:00GKS Katowice - Odra Opole 1:3
22:30Wisla Plock - Wisla 1:1
BA LAN: Division 2
01:00Stomil Olsztyn - Polonia Bytom 0:120:10S. Wola - Olimpia Elblag 0:0
22:00KKS Kalisz - Sandecja Nowy S. 1:2
00:00Chojniczanka - Hutnik Krakow 2:2
BA LAN: III Liga - Group I
23:00Bron Radom - Mlawa 0:017:00Concordia Elblag - T. Mazowiecki 1:1
17:00Jagiellonia II - LKS Lomza 0:3
19:00Wikielec - Warta Sieradz 0:0
20:00Zambrow - Skierniewice 1:2
21:00GKS Belchatow - Grodzisk M. 0:0
21:00Legionowo - Sulejowek 4:3
21:00Pelikan - Swit Mazowiecki 2:3
BA LAN: III Liga - Group II
17:00Cartusia Kartuzy - Sroda 2:119:30Pogon Szczecin II - Vineta W. 1:0
20:00Elana Torun - Luzino 3:0
20:00Swinoujscie - Gedania Gdansk 2:1
21:00Nowe Skalmierzyce - Blekitni Stargard 2:3
21:00Starogard Gdanski - Zawisza 1:4
BA LAN: III Liga - Group III
17:00Bytom Odrzanski - Pawlowice 1:117:00Gornik Zabrze II - Polkowice 2:0
18:00Goczalkowice Zdroj - Rakow II 0:0
19:00Unia Turza Slaska - Stilon Gorzow 0:1
20:00Starowice Dolne - Zielona Gora 4:1
20:00Warta Gorzow - Slask Wroclaw II 0:0
21:00Carina Gubin - Bielsko-Biala 2:3
22:00Gwarek Tarnowskie Gory - Kluczbork 2:3
BA LAN: III Liga - Group IV
00:00Wiazownica - Swidniczanka Swidnik 1:118:00Avia Swidnik - Siarka Tarnobrzeg 1:2
19:00Orleta Radzyn - KS Wieczysta Krakow 0:3
20:00Garbarnia - Star Starachowice 3:0
20:30Ostrowiec Swietokrzyski - Wisloka Debica 1:1
21:00Chelmianka Chelm - Czarni Polaniec 1:1
21:00Unia Tarnow - Sokol Sieniawa 4:0
21:00Wislanie Jaskowice - Karpaty Krosno 3:0
22:00Biala Podlaska - Podhale Nowy Targ 0:0
BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central
16:00Odra Opole U19 - Legia U19 1:217:00Cracovia U19 - Korona Kielce U19 2:1
17:00Lech Poznan U19 - Jagiellonia U19 2:1
17:00Wisla U19 - Gornik Zabrze U19 0:0
20:00Polonia W. U19 - Zaglebie U19 1:3
21:00Arka Gdynia U19 - Warta P. U19 6:0
BA LAN: Ekstraliga Nữ
18:15Medyk Konin Nữ - GKS Katowice Nữ 0:3BELARUS: Vysshaya Liga
18:00Dnepr Mogilev - Neman 0:220:00FC Gomel - Din. Minsk 0:1
22:00Isloch - Arsenal Dzyarzhynsk 0:2
00:00Zhodino - BATE 2:0
BELARUS: Pershaya Liga
19:00Volna Pinsk - Orsha 3:020:00Energetik-BGU - BumProm Gomel 0:1
20:00Ostrovets - Shakhtyor Soligorsk 2 1:0
21:00Niva Dolbizno - Lida 0:1
BELARUS: Vysshaya Liga Nữ
16:00Zorka-BDU Nữ - Bobruichanka Nữ 8:018:00FC Gomel Nữ - Dynamo Brest Nữ 0:2
BỈ: Jupiler League - Conference League Group
01:45St. Truiden - St. Liege 3:323:15KV Mechelen - Westerlo 3:2
BỈ: Jupiler League - Nhóm Rớt hạng
21:00RWDM - Eupen 3:1BỈ: Challenger Pro League
01:00Club Brugge KV U23 - RFC Liege 1:201:00Genk U23 - Francs Borains 1:1
21:00Lierse K. - Anderlecht U23 1:1
BỈ: National Division 1
21:30Charleroi B - RAAL La Louviere 1:400:30Gent B - Dessel 2:2
00:30Thes Sport - Cappellen 5:0
BỈ: Second Amateur Division Group VFV A
00:30Oostkamp - KRC Gent 1:300:30Petegem - Cercle Brugge KSV 2 1:2
00:30Torhout - Merelbeke 2:1
BỈ: Second Amateur Division Group VFV B
00:30Belisia Bilzen - KRC Mechelen 4:200:30Hades - Lyra-Lierse Berlaar 2:2
00:30Wezel Sport - K. Berchem Sport 4:1
BỈ: Pro League U21
00:30Lommel SK U21 - Beveren U21 2:000:30Oostende U21 - Patro Eisden U21 1:0
01:00Dender U21 - Lierse K. U21 3:1
01:30Kortrijk U21 - RWDM U21 6:1
20:00Westerlo U21 - Deinze U21 3:2
BỈ: Super League Nữ - Giai đoạn Đội thắng
01:30Genk Nữ - St. Liege Nữ 0:218:30RSC Anderlecht Nữ - Leuven Nữ 2:0
21:15Club Brugge Nữ - Gent Nữ 0:2
BỈ: Super League Nữ - Giai đoạn Đội thua
21:00Waregem Nữ - Charleroi Nữ 1:1BỈ: 1st National Nữ
01:30Famkes Merkem Nữ - Gent II Nữ 0:119:15Westerlo Nữ - RFC Liege Nữ 5:0
20:00Moldavo Nữ - Waregem II Nữ 2:0
20:30Aalst Nữ - St. Liege II Nữ 0:1
22:00Chastre Nữ - Mons Nữ 0:4
00:30RSC Anderlecht II Nữ - Alken Nữ 1:1
BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal
02:15Gil Vicente - Sporting CP 0:421:30Vitoria Guimaraes - SC Farense 1:1
00:00FC Porto - Famalicao 2:2
BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2
17:00Os Belenenses - Academico Viseu 1:020:00Leiria - Vilaverdense 3:1
21:30Benfica B - AVS 0:1
21:30Tondela - Penafiel 0:1
BỒ ĐÀO NHA: Liga 3 - Nhóm Rớt hạng
21:001º Dezembro - Pero Pinheiro 1:021:00Amora - Caldas 1:1
23:00Sporting CP B - Oliveira Hospital 1:1
BỒ ĐÀO NHA: Liga 3 - Nhóm Thăng hạng
17:00Braga B - Varzim 2:121:00Atletico CP - Alverca 0:4
23:30Academica - Felgueiras 1:1
BỒ ĐÀO NHA: Campeonato Nacional U19 - Nhóm Championship
17:00Academico Viseu U19 - SC Farense U19 2:217:00Sporting CP U19 - Braga U19 1:2
21:00Famalicao U19 - Benfica U19 3:2
BỒ ĐÀO NHA: Campeonato Nacional U19 - Nhóm Rớt hạng
17:00Alverca U19 - SC Lusitania U19 1:117:00Rio Ave U19 - Maritimo U19 1:1
21:00Lusitania FC U19 - Chaves U19 0:2
21:00Pacos Ferreira U19 - Vizela U19 2:3
22:00Beira Mar U19 - Academica U19 0:0
22:00Estoril U19 - Vitoria Setubal U19 1:2
22:00Torreense U19 - Belenenses U19 1:1
BỒ ĐÀO NHA: Liga BPI Nữ
21:00Damaiense Nữ - Ouriense Nữ 2:121:00Torreense Nữ - Racing Power Nữ 0:0
21:00Valadares Gaia Nữ - Albergaria/Durit Nữ 1:0
BOSNIA & HERZEGOVINA: WWIN Liga BiH
01:30Borac Banja Luka - Sloga Doboj 1:018:30Zvijezda 09 - GOSK Gabela 1:2
21:00Zrinjski - Velez Mostar 1:0
BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - FBiH
21:30Celik Zenica - Kakanj 2:121:30Gorazde - Bratstvo Gracanica 0:1
21:30Gradacac - Jedinstvo Bihac 5:0
21:30Gradina Srebrenik - Banovici 1:0
21:30Hadzici - BFK Simm Bau 1:3
21:30Mladost DK - TOSK Tesanj 1:4
BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - RS
21:00Ljubic Prnjavor - Laktasi 3:121:00Nevesinje - Leotar 2:1
21:00Prijedor - Kozarska Dubica 1:1
21:00Romanija Pale - Drina Zvornik 1:1
21:00Slavija - Kozara 2:1
21:00Zeljeznicar Banja Luka - Famos Vojkovici 2:1
23:30Sutjeska Foca - Omarska 2:1
00:00Modrica - Mrkonjic Grad 2:0
BRAZIL: Amapaense - Play Offs
06:00Oratorio - Independente AP 1:0BRAZIL: Paulista A4 - Play Offs
06:00Barretos EC - XV de Jau 2:1BRAZIL: Baiano U20
19:00Camacariense U20 - Leonico U20 3:319:00Catuense U20 - Bahia U20 1:3
BRAZIL: Capixaba U20
01:00Rio Branco ES U20 - Porto Vitoria U20 0:3BRAZIL: Catarinense U20
01:00Avai U20 - Chapecoense-SC U20 2:101:00Barra FC U20 - Criciuma U20 4:1
01:00Hercilio Luz U20 - Nacao U20 4:0
01:00Inter de Lages U20 - Figueirense U20 0:6
BRAZIL: Goiano U20
01:30Cerrado EC U20 - Trindade U20 1:301:30Guanabara City U20 - Royal U20 0:1
01:30Itaberai U20 - Aparecida EC U20 0:0
01:30Vila Nova FC U20 - Jataiense U20 7:1
19:30Atletico GO U20 - Guapo M19 U20 1:1
BRAZIL: Paranaense U20 - Giai đoạn 1
01:30Cascavel U20 - Hope Internacional U20 1:0BRAZIL: Paulista U20 - Giai đoạn 1
01:00Brasilis U20 - Ponte Preta U20 1:501:00CA Juventus U20 - EC Sao Bernardo U20 1:1
01:00Capivariano U20 - Metropolitano FC U20 2:0
01:00Clube Vital U20 - Referencia U20 0:2
01:00Comercial FC - Tiete U20 - Elosport U20 1:0
01:00Comercial U20 - Bandeirante U20 2:0
01:00Francana U20 - Sertaozinho U20 1:3
01:00Guacuano U20 - Aguai U20 2:3
01:00Ibrachina U20 - Nacional SP U20 2:2
01:00Independente SP U20 - Cosmopolitano Sports U20 1:2
01:00Inter de Bebedouro U20 - Botafogo SP U20 1:3
01:00Itapirense U20 - Porto Football U20 0:3
01:00Ituano U20 - Desportivo U20 1:2
01:00Jose Bonifacio EC U20 - Mirassol U20 1:3
01:00Maua U20 - Mauaense U20 3:0
01:00Osasco Audax U20 - GE Osasco U20 1:1
01:00HoãnPiracicaba U20 - Uniao Sao Joao U20 -:-
01:00Portuguesa Santista U20 - Santo Andre U20 3:1
01:00Portuguesa U20 - Guarulhos U20 5:0
01:00Rio Branco U20 - Internacional de Limeira U20 3:4
01:00Rio Claro U20 - Ferroviaria U20 1:1
01:00Rio Preto U20 - Olimpia FC U20 1:0
01:00Sao Bento U20 - Sfera U20 0:0
01:00Sao Caetano U20 - Aster Itaqua U20 1:0
01:00Sao Carlos U20 - Velo Clube U20 0:4
01:00Sao Jose EC U20 - Taubate U20 2:3
01:00SKA Brasil U20 - Paulinia FU U20 4:0
01:00HoãnTanabi U20 - Fernandopolis U20 -:-
01:00Tupa U20 - Marilia AC U20 1:4
01:00Uniao Mogi U20 - CA Joseense U20 0:3
01:00Uniao Suzano U20 - Pinda U20 2:1
01:00Vocem U20 - Novorizontino U20 0:5
01:00XV de Jau U20 - CA Taquaritinga U20 8:0
BRAZIL: Pernambucano U20 - Giai đoạn 1
20:00Retro U20 - Centro Limoeirense U20 4:0BRAZIL: Brasileiro Nữ
06:00Palmeiras Nữ - Avai Kindermann Nữ 4:006:30Santos Nữ - Corinthians Nữ 1:3
BULGARIA: Parva Liga
00:15CSKA Sofia - Pirin Blagoevgrad 1:221:45Slavia Sofia - Hebar 3:1
00:15Cherno More - Levski Sofia 3:1
BULGARIA: Vtora liga
19:00Maritsa Plovdiv - Septemvri Sofia 0:221:00Bdin Vidin - Montana 2:3
21:00Belasitsa - Strumska Slava 2:0
21:00Chernomorets 1919 - Chernomorets Balchik 2:0
21:00Marek - Dunav Ruse 1:1
21:00Svoge - Ludogorets II 1:0
21:00Yantra Gabrovo - Litex Lovech 1:2
BULGARIA: Third League - South-East
21:00Beroe II - Spartak Plovdiv 0:121:00Botev Plovdiv II - Dimitrovgrad 4:0
21:00Haskovo - Asenovets 1:0
21:00Karnobat - Zagorets 1:5
21:00Lok. Plovdiv II - Atletik Kuklen 1:2
21:00Nesebar - Gigant Saedinenie 1:1
21:00Rodopa Smolyan - Sliven 1:1
21:00Rozova Dolina - Levski Karlovo 5:1
21:00Sokol Markovo - Sekirovo Rakovski 0:3
22:00Sozopol - Yambol 1915 1:1
BULGARIA: Third League - South-West
20:00Botev Ihtiman - Bansko 1:020:00Chavdar Etropole - Septemvri Simitli 0:3
20:00CSKA Sofia II - Balkan Botevgrad 3:1
20:00Hebar 2 - Minyor Pernik 0:4
20:00Kostinbrod - Vihren 1:1
20:00Oborishte - Slivnishki Geroy 2:1
20:00Razlog - Septemvri Sofia 2 2:1
20:00Rilski Sportist - Kyustendil 1:1
20:00Vitosha Bistritsa - Levski Sofia II 0:1
BULGARIA: Third League - North-East
20:00Benkovski - Dorostol 3:220:00Dunav Ruse II - Chernolomets 0:4
20:00Lokomotiv Ruse - Riltzi 0:2
BULGARIA: Third League - North-West
21:00Akademik Svishtov - Yantra Polski Trambesh 2:121:00Botev Vratsa II - Boruna 1:2
21:00Dunav Lom - Juventus Malchika 0:3
21:00Etar II - Pavlikeni 4:0
21:00HoãnLok. Gorna - Sevlievo -:-
21:00Mezdra - Partizan Cerven Brjag 4:0
21:00OFK Levski - Drenovets 2:1
BURUNDI: Primus League
18:00Amasipiri - Magara Young Boys 0:218:00Telaviv - Bumamuru 1:2
20:00Moso Sugar - Kayanza 1:2
20:30Flambeau du Centre - Aigle Noir 2:1
20:30Inter Star - Rukinzo 1:4
CANADA: Canadian Premier League
00:00Atl. Ottawa - York Utd 2:1CHAD: Premiere Division - LPFN
22:00Aiglons - Algoy 1:022:00Foullah Edifice - Agri - Tchad 11:0
22:00Stars J. Talents - Ascot 2:1
CHÂU Á: Super Cup UAE / Qatar
23:00Al Arabi - Al Sharjah 1:0CHÂU Á: Super Shield UAE / Qatar
23:30Shabab Al-Ahli Dubai - Al-Duhail 2:1CHÂU ÂU: Premier League (Crimea)
19:00Kyzyltash - Sparta-KT 3:019:30Inkomport - Gvardiya 1:5
CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Championship
20:00Dauphins Noirs - Maniema 0:4CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Rớt hạng
19:30HoãnEtoile de Kivu - AC Rangers -:-21:00HoãnMotema Pembe - Celeste -:-
CHILÊ: Primera B
02:30Recoleta - Limache 0:323:00S. Morning - Antofagasta 0:1
CHILÊ: Primera Division Nữ
22:00Deportes Iquique Nữ - U. Espanola Nữ 1:022:00S. Morning Nữ - U. De Concepcion Nữ 1:0
COLOMBIA: Primera A - Apertura
06:05Deportes Tolima - Aguilas 2:108:15Dep. Cali - America De Cali 1:1
CỘNG HÒA CONGO: Ligue 1
00:00Vegas - CARA Brazzaville 0:021:00AS BNG - Cheminots 3:0
00:00Otoho d'Oyo - V. Club Mokanda 2:0
CỘNG HÒA DOMINICAN: LDF
06:00Cibao - Vega Real 3:1CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga
20:00Bohemians - Sparta Prague 1:320:00Ceske Budejovice - Liberec 3:2
20:00Mlada Boleslav - Teplice 1:2
23:00Hradec Kralove - Slovacko 1:0
CỘNG HÒA SÉC: FNL
23:00Jihlava - Vlasim 1:123:00Opava - Sparta Prague B 3:2
23:00Pribram - Sigma Olomouc B 0:1
15:15Vyskov - Chrudim 1:0
15:30Prostejov - Taborsko 2:1
21:30Lisen - Dukla Prague 0:0
CỘNG HÒA SÉC: CFL - Bảng A
23:00Pisek - Bohemians 1905 B 0:115:30Ceske Budejovice B - Vltavin 2:1
15:30Kraluv Dvur - Povltavska FA 3:0
21:30Domazlice - Dukla Prague B 0:2
CỘNG HÒA SÉC: CFL - Group B
23:00Usti nad Labem - FK Ceska Lipa 3:115:15Jablonec B - Hradec Kralove B 1:2
15:30Kolin - Mlada Boleslav B 1:0
15:30Prepere - Velvary 0:2
20:00Banik Most-Sous - Liberec B 2:2
21:30Zivanice - Chlumec nad Cidlinou 5:1
CỘNG HÒA SÉC: MSFL
15:15Trinec - Zlin B 2:020:30Blansko - SK Hranice 2:1
20:30FK Frydek-Mistek - Slovacko B 2:0
20:30Frydlant n. O. - Rosice 2:0
20:30Hodonin - Unicov 2:1
20:30Uhersky Brod - Start Brno 1:1
CỘNG HÒA SÉC: Division A
15:15Aritma Prague - Jindrichuv Hradec 4:015:15Marianske Lazne - Domazlice B 1:2
15:15Sokolov - Petrin Plzen 3:4
15:30FK Komarov - Tachov 3:1
21:30Doubravka - Pribram B 4:2
21:30Katovice - Cesky Krumlov 0:2
21:30Klatovy - Horovice 1:1
21:30Rokycany - Sobeslav 2:0
CỘNG HÒA SÉC: Division B
15:15Brandys n. Labem - SK Kladno 0:815:15Neratovice - Steti 2:0
15:15Olympie Brezova - Ostrov 4:1
15:15Ujezd Prague - Nespeky 1:2
21:30Cesky Brod - Hvezda Cheb 4:1
CỘNG HÒA SÉC: Division C
15:15Letohrad - Trutnov 0:515:30Kosmonosy - Caslav 1:2
15:30Slavia HK - Benesov 2:3
15:30Velke Hamry - Turnov 2:0
16:00Spoje Prague - Benatky n. Jiz. 1:3
21:30Dobrovice - Chrudim B 1:2
21:30Usti nad Orlici - Novy Bydzov 2:1
CỘNG HÒA SÉC: Division D
15:15Breclav - Pelhrimov 1:115:15Havlickuv Brod - Slavoj Polna 2:0
20:30Zdirec n. D. - Nove Mesto na Morave 3:2
CỘNG HÒA SÉC: Division E
20:30Batov - HFK Olomouc 6:320:30Holesov - Vsechovice 5:1
20:30Nove Sady - Bzenec 4:3
20:30Prerov - Rymarov 1:1
20:30Skastice - FK Kozlovice 1:1
20:30Sternberk - Vsetin 1:5
21:00Strani - Kostelec na Hane 5:1
CỘNG HÒA SÉC: Division F
15:15Opava B - Frenstat p. R. 2:015:15Vratimov - Repiste 4:1
20:30Jesenik - Bilovec 0:1
20:30Vitkovice - Havirov 2:2
CỘNG HÒA SÉC: Jihocesky KP
15:15Mirovice - Hluboka nad Vltavou 0:218:00Malse Roudne - Drazice 5:0
21:30Olesnik - Protivin 7:0
21:30Trhove Sviny - TJ Osek 2:3
21:30Tyn nad Vltavou - Rudolfov 3:1
22:00FC Semice - Trebon 0:2
CỘNG HÒA SÉC: Jihomoravsky KP
15:15Kurim - Rousinov 2:015:30Boskovice - Letovice - Bosonohy 0:0
15:30Pohorelice - Lednice 2:3
15:30Svratka Brno - Rajhradice 2:1
21:30Bystrc - SK Krumvir 2:0
21:30Sparta Brno - Ratiskovice 4:1
CỘNG HÒA SÉC: Karlovarsky KP
15:15Loko K. Vary - Hroznetin 1:115:30KV Dvory - Union Nove Sedlo 3:1
19:30Marianske Lazne B - Trstenice 3:1
21:30Citice - Karlovy Vary B 1:5
21:30Kralovske Porici - Chodov 2:2
21:30Lomnice - Touzim 5:1
21:30Vintirov - Ostrov B 3:2
CỘNG HÒA SÉC: Kralovehradecky KP
22:00Jicin - Nachod 0:322:00Libcany - Dobruska 1:5
22:00Trebes - Solnice 2:0
22:00Tyniste n. Orl. - Rychnov n. Kneznou 2:2
CỘNG HÒA SÉC: Liberecky KP
15:30Frydlant - Rapid Liberec 3:021:00FC Pencin - Chrastava 2:0
21:30Hradek nad Nisou - Zelezny Brod 5:0
21:30Kostalov-Libstat - Novy Bor 2:1
21:30Lomnice nad Popelkou - Skalice u C.Lipy 0:2
21:30Straz p. Ralskem - Sedmihorky 0:0
CỘNG HÒA SÉC: Moravskoslezsky KP
21:00Dolni Benesov - Brusperk 1:321:00Dolni Datyne - Pusta Polom 2:6
21:00Hermanice - Petrvald na Morave 0:2
21:00Jakubcovice - Vresina 0:1
21:00Orlova - Krasne Pole 5:3
21:00Stonava - Haj ve Slezsku 3:3
CỘNG HÒA SÉC: Olomoucky KP
17:30Postrelmov - Konice 2:120:30Belotin - Bohunovice 2:1
20:30Mohelnice - Litovel 2:2
20:30Urcice - Zelatovice 1:1
CỘNG HÒA SÉC: Pardubicky KP
21:30Svitavy - Chocen 1:121:30Tremosnice - Hermanuv Mestec 0:0
CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP
17:30Kaznejov - Vejprnice 2:517:30Kosutka Plzen - Sokol Radnice 2:2
21:30Nepomuk - Rapid Plzen 0:2
21:30Nyrsko - Petrin Plzen B 3:3
21:30Plzen-Cernice - Horni Briza 0:4
21:30Sokol Lhota - Chotikov 1:2
21:30Stribro - Holysov 1:1
21:30Zruc - Myto 2:1
CỘNG HÒA SÉC: Prazsky prebor
01:00Zizkov B - Zlicin 0:315:15Branik - Dolni Chabry 2:4
15:15Kolovraty - Predni Kopanina 3:7
15:15Podoli Praha - Kralovice 1:2
15:15Vysehrad - CAFC 1:1
15:30Uhrineves - Treboradice 0:0
21:30Tempo Prague - Stresovice 1:1
CỘNG HÒA SÉC: Stredocesky KP
00:00Porici n. S. - Sedlcany 2:215:30Milin - Povltavska FA B 6:0
21:30SK Doksy - Tochovice 0:1
21:30Velim - Tuchlovice 2:1
CỘNG HÒA SÉC: Ustecky KP
15:15Nestemice - Vilemov 3:4pen15:30Cernovice - Ledvice 1:3
15:30Litomericko - Krupka 1:0
19:30Modlany - Oldrichov 0:2
19:30Probostov - Brna 5:2
21:30Srbice - Usti nad Labem B 0:4
21:30Zatec - FK Jilove 2:3pen
CỘNG HÒA SÉC: Vysocina KP
21:00Chotebor - Okrisky 3:121:00FS Trebic - Sapeli Polna 2:0
21:00Kamenice nad Lipou - Rapotice 2:2
21:00Nove Mesto na Morave B - Nova Ves 0:1
CỘNG HÒA SÉC: Zlinsky KP
20:30Hluk - Bystrice pod Hostynem 5:020:30Osvetimany - Stitna nad Vlari 3:0
20:30Slusovice - Morkovice 3:3
CỘNG HÒA SÉC: U19 League
15:00Liberec U19 - Jihlava U19 2:115:00Mlada Boleslav U19 - Dukla Prague U19 4:2
16:00Brno U19 - Ceske Budejovice U19 1:3
16:00Frydek-Mistek U19 - FK Pardubice U19 1:4
16:00Ostrava U19 - Sigma Olomouc U19 1:2
16:00Sparta Prague U19 - Plzen U19 5:2
18:00Slavia Prague U19 - Zlin U19 4:0
CỘNG HÒA SÉC: 2. Liga Nữ
18:00FC Praha Nữ - Olomouc Nữ 7:2COSTA RICA: Primera Division - Clausura
09:00Liberia - Guanacasteca 1:0CROATIA: HNL
21:50Varazdin - Lok. Zagreb 0:200:00Gorica - D. Zagreb 0:2
CROATIA: Prva NL
19:50Orijent - Zrinski Osjecko 0:121:30Dugopolje - Sesvete 1:3
CROATIA: Druga NL
20:00Radnik Krizevci - Dugo Selo 0:121:30Belisce - Krk 1:1
21:30Jadran Porec - Hrvace 2:1
21:30Marsonia - Trnje 2:4
ĐÀI LOAN: Mulan Football League Nữ
12:00Taoyuan Mars Nữ - Taipei Bravo Nữ 2:115:00Hang Yuan Nữ - Taichung Blue Nữ 1:1
17:00Hualien Nữ - Kaohsiung Nữ 0:0
ĐAN MẠCH: Superliga - Nhóm Rớt hạng
00:00Odense - Viborg 1:3ĐAN MẠCH: 1st Division - Nhóm Rớt hạng
23:30Koge - B.93 5:323:30Naestved - Horsens 0:2
23:30Helsingor - Hillerod 2:2
ĐAN MẠCH: 1st Division - Nhóm Thăng hạng
23:30Hobro - Aalborg 2:118:00Kolding IF - Vendsyssel 0:0
ĐAN MẠCH: 2nd Division - Nhóm Rớt hạng
18:45FA 2000 - Skive 3:219:00Brabrand - Hellerup 0:1
ĐAN MẠCH: 2nd Division - Nhóm Thăng hạng
00:00Nykobing - Roskilde 0:519:00Middelfart - Aarhus Fremad 0:2
ĐAN MẠCH: 3. Division - Nhóm Championship
19:00Naesby - BK Frem 1:4ĐAN MẠCH: 3. Division - Nhóm Rớt hạng
18:00Vanlose - SfB-Oure 3:119:00Vejgaard - Young Boys 1:0
ĐAN MẠCH: Elitedivisionen Nữ - Nhóm Championship
19:00Aarhus Nữ - Brondby Nữ 2:100:00KoldingQ Nữ - Nordsjaelland Nữ 0:1
ĐAN MẠCH: Elitedivisionen Nữ - Tranh trụ hạng
19:00Aalborg Nữ - Thisted FC Nữ 2:019:00B93 Nữ - Naestved Nữ 1:0
19:00Odense Q Nữ - Osterbro Nữ 4:0
ĐẢO FAROE: 1. Deild
19:30Sandur - TB Tvoroyri 0:021:00AB Argir - Vikingur 2 1:1
21:00HB Torshavn 2 - NSI Runavik 2 4:5
21:00Klaksvik 2 - B36 Torshavn 2 1:3
ĐỨC: 2. Bundesliga
23:30Greuther Furth - Kaiserslautern 2:123:30Hertha Berlin - Hansa Rostock 4:0
18:00Holstein Kiel - VfL Osnabruck 4:0
18:00Paderborn - Karlsruher SC 1:1
18:00Wehen - Dusseldorf 0:2
ĐỨC: 3. Liga
00:00Duisburg - Mannheim 1:119:00Dortmund II - Ingolstadt 1:1
19:00Ulm - Preussen Munster 2:0
19:00Unterhaching - Lubeck 4:1
19:00Verl - Aue 3:1
19:00Viktoria Koln - Hallescher 4:2
21:30Saarbrucken - Sandhausen 4:1
ĐỨC: Regionalliga North
00:00SC Weiche-08 - Kilia Kiel 0:000:30Drochtersen/Assel - Eimsbutteler 2:1
19:00Holstein Kiel II - Jeddeloh 1:1
19:30Spelle-Venhaus - VfB Oldenburg 3:3
20:00Meppen - TSV Havelse 4:1
ĐỨC: Regionalliga Nordost
00:00Berliner AK 07 - Eilenburg 0:200:00Cottbus - Greifswald 2:1
00:00Zwickau - Meuselwitz 1:1
18:00Chemnitzer - Altglienicke 1:3
18:00Viktoria Berlin - BFC Dynamo 3:1
19:00Erfurt - Lokomotive Leipzig 0:1
ĐỨC: Regionalliga West
00:30SSVg Velbert - Rodinghausen 0:019:00Alemannia Aachen - Ahlen 3:0
19:00Dusseldorf II - Duren 0:0
19:00Fortuna Koln - Bocholt 0:1
19:00Lippstadt - Schalke II 1:5
19:00Oberhausen - B. Monchengladbach II 0:0
19:00Wiedenbruck - Koln II 3:1
19:00Wuppertal - FC Gutersloh 3:0
ĐỨC: Regionalliga Sudwest
00:00Offenbach - FC 08 Homburg 3:500:00Stutt. Kickers - Bahlinger 4:0
19:00Aalen - Schott Mainz 2:3
19:00Balingen - Hoffenheim II 0:5
19:00Eintracht Frankfurt II - Fulda-Lehnerz 5:0
19:00Kassel - Walldorf 1:0
19:00Steinbach Haiger - FSV Frankfurt 0:2
19:00TuS Koblenz - Freiberg 0:1
ĐỨC: Regionalliga Bayern
00:00Bayern II - Aubstadt 1:100:00Bayreuth - Bamberg 2:1
00:00Memmingen - Aschaffenburg 0:0
19:00Augsburg II - Ansbach 3:0
19:00Nurnberg II - Burghausen 2:1
19:00Schalding - Furth II 1:2
19:00Schweinfurt - Illertissen 0:2
19:00Vilzing - Buchbach 3:1
19:00Wurzburger Kickers - Turkgucu Munchen 4:0
ĐỨC: Oberliga NOFV-Nord
19:00Rostocker FC - Rathenow 1:419:00RSV Eintracht - Wismar 2:2
19:00TB Berlin - Tasmania Berlin 0:5
ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd
19:00Arnstadt - Einheit Wernigerode 2:319:00Grimma - Plauen 0:0
19:00Sandersdorf - Einheit Rudolstadt 4:2
ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein
18:30Bordesholm - Flensburg 3:219:00Nordmark Satrup - Eckernforder SV 1:2
19:00Todesfelde - Heider SV 2:2
19:30Preussen Reinfeld - Eichede 1:1
20:00Hohenwestedt - SC Weiche-08 II 2:0
ĐỨC: Oberliga Hamburg
00:30Harksheide - Suderelbe 0:118:00Dassendorf - Halstenbek-Rellingen 3:4
19:00Turkiye Wilhelmsburg - Duneberg 7:4
ĐỨC: Oberliga Bremen
00:00Leher - Oberneuland 1:118:00BTS Neustadt - OSC Bremerhaven 2:1
18:00Vatan Bremen - Geestemunde 2:4
19:00Brinkumer - Aumund-Vegesack 2:1
ĐỨC: Oberliga Niedersachsen
00:30Bersenbruck - BSV Rehden 1:220:00Ramlingen-Ehlershausen - Meppen II 2:0
20:00VfL Oldenburg - Emden 1:2
21:00Delmenhorst - Eintracht Celle 2:0
ĐỨC: Oberliga Hessen
19:00Giessen - Stadtallendorf 3:019:00Hanauer SC - VfB Marburg 1:3
19:00TUS Dietkirchen - SV Steinbach 3:3
20:00Alzenau - Friedberg 3:0
20:00Erlensee - Eddersheim 0:3
20:00Waldgirmes - Hunfelder 0:0
21:00Weidenhausen - Fernwald 3:0
ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
00:00Arminia Ludwigshafen - Mechtersheim 2:100:00Eintracht Trier - Kaiserslautern II 1:0
19:00Pirmasens - RW Koblenz 3:0
20:30Auersmacher - Waldalgesheim 3:1
20:30Dudenhofen - Cosmos Koblenz 1:2
20:30Karbach - SpVgg Quierschied 3:0
20:30Pfeddersheim - Baumholder 2:1
23:00Bitburg - Morlautern 1:2
ĐỨC: Oberliga Bayern Nord
23:00Abtswind - Donaustauf 3:123:00Fortuna Regensburg - Eichstatt 1:4
00:00Ammerthal - Regensburg II 1:1
00:00Eltersdorf - Hankofen-Hailing 2:0
00:00Feucht - Gebenbach 0:8
00:00Neudrossenfeld - Wurzburger FV 5:1
19:00Ingolstadt II - Bayern Hof 3:3
20:00Neumarkt - ATSV 4:0
21:00Coburg - Cham 0:2
ĐỨC: Oberliga Bayern Süd
00:30HủyKirchheimer - Rain/Lech 0:119:00Dachau - Garching 1:0
19:00Deisenhofen - Schwaben Augsburg 0:1
19:00Kottern-St. Mang - Munich 1860 II 0:0
19:00Landsberg - Sonthofen 1:2
20:00Gundelfingen - Ismaning 0:1
20:30Nordlingen - Erlbach 1:1
21:00Pipinsried - Heimstetten 1:3
ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg
00:00Pforzheim - Grossaspach 0:319:00Backnang - Offenburger 6:2
19:00Goppinger - Ravensburg 2:0
19:00Hollenbach - Normannia Gmund 1:1
20:30Oberachern - Nottingen 0:5
20:30Reutlingen - Denzlingen 2:1
20:30VfR Mannheim - Bietigheim-Bissingen 1:0
20:30Villingen - Essingen 2:0
21:00Mutschelbach - FC Holzhausen 1:4
ĐỨC: Oberliga Mittelrhein
00:30Bonner - Bergisch Gladbach 1:0ĐỨC: Oberliga Niederrhein
00:30Uerdingen - Sonsbeck 3:201:00Baumberg - Kleve 4:0
21:00Hamborn - Union Nettetal 2:1
ĐỨC: Junioren Bundesliga North
16:00Jena U19 - Braunschweig U19 2:316:00St. Pauli U19 - Union Berlin U19 0:1
18:00RB Leipzig U19 - Dresden U19 3:2
18:00Wolfsburg U19 - Hansa Rostock U19 9:0
19:00Hamburger SV U19 - Hertha U19 3:2
19:00Werder Bremen U19 - Meppen U19 4:2
ĐỨC: Junioren Bundesliga South
15:30Kaiserslautern U19 - Bayern U19 1:316:00Mainz U19 - Eintracht Frankfurt U19 2:5
17:30Stuttgart U19 - Heidenheim U19 3:2
18:00Augsburg U19 - Karlsruher SC U19 0:3
20:00Furth U19 - Hoffenheim U19 0:6
ĐỨC: Junioren Bundesliga West
16:00Bochum U19 - Koln U19 3:116:00Dusseldorf U19 - Dortmund U19 1:2
16:00Schalke U19 - Wuppertal U19 1:0
18:00Paderborn U19 - Viktoria Koln U19 2:0
18:00Verl U19 - B. Monchengladbach U19 0:6
ĐỨC: Bundesliga Nữ
23:30Werder Bremen Nữ - RB Leipzig Nữ 1:117:00Freiburg Nữ - Wolfsburg Nữ 1:4
19:00Bayer Leverkusen Nữ - Eintracht Frankfurt Nữ 2:0
ECUADOR: Liga Pro - Giai đoạn 1
07:00Dep. Cuenca - Aucas 3:3ESTONIA: Meistriliiga
16:30Tammeka - Kuressaare 1:221:00Narva - Tallinna Kalev 2:2
23:00Levadia - Nomme Utd 2:0
ESTONIA: Esiliiga
23:00FC Tallinn - Flora U21 2:423:00Harju JK Laagri - Tartu Welco 0:0
ESTONIA: Meistriliiga Women
23:00Tabasalu Nữ - Viimsi JK Nữ 4:023:00Tammeka Tartu Nữ - Flora Nữ 0:5
ESWATINI: MTN Premier League
18:00Manzini Wanderers - Nsingizini Hotspurs 0:319:30Ezulwini - Royal Leopards 0:0
20:00Madlenya - Mbabane Highlanders 0:1
20:00Mbabane Swallows - Rangers FC 1:0
20:00Young Buffaloes - Green Mamba 2:3
ETHIOPIA: Premier League
23:00Bahir Dar Kenema - St. George 1:120:00Wolkite Ketema - Shashemene Kenema 0:0
23:00Defence Force - Ethiopian Insurance 1:2
FIJI: Premier League
10:30Labasa - Nadi 1:0GHANA: Giải hạng nhất
22:00Northern City - Tamale City 1:322:00Techiman Heroes - Wa Power 2:0
22:00Young Apostles - Debibi 1:0
GHI-NÊ: Ligue 1
23:00Sequence - Wakriya 3:0GIBRALTAR: National League
02:00Magpies - Europa Point 2:221:30Europa FC - Lions Gibraltar 1:2
00:30College 1975 FC - Lincoln Red Imps 0:6
GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga
00:00Dila Gori - Dinamo Batumi 0:0GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2
19:00Dusheti - Khobi 3:319:00FC Gareji Sagarejo - Bolnisi 3:4
19:00WIT Georgia - Dinamo Tbilisi 2 1:2
22:00Loco. Tbilisi - Rustavi 1:1
22:00Spaeri - Shturmi 0:0
HÀ LAN: Eredivisie
01:00Excelsior - FC Volendam 4:021:30PSV - Vitesse 6:0
23:45AZ Alkmaar - Waalwijk 3:2
HÀ LAN: Eerste Divisie
01:00De Graafschap - Telstar 5:101:00Den Haag - Helmond 0:1
01:00Eindhoven FC - Jong PSV 2:5
01:00FC Emmen - Maastricht 1:3
01:00NAC Breda - Dordrecht 1:4
01:00Oss - Roda 1:4
01:00Willem II - Jong AZ 4:1
HÀ LAN: Tweede Divisie
19:30ACV Assen - Scheveningen 0:319:30Excelsior Maassluis - Rijnsburgse Boys 2:0
19:30Hardenberg - De Treffers 1:3
19:30Lisse - ADO 20 Heemskerk 0:1
19:30Noordwijk - Quick Boys 0:0
20:00AFC - Jong Sparta Rotterdam 3:1
20:00Jong Almere City - GVVV 3:3
20:00Kozakken Boys - Spakenburg 0:3
20:30Katwijk - HFC 3:1
HÀ LAN: Derde Divisie
19:30Barendrecht - Baronie 4:219:30Rijnvogels - Eemdijk 1:1
19:30Staphorst - Genemuiden 0:0
19:30SteDoCo - Groene Ster 5:0
19:30VV DOVO - Harkemase Boys 1:1
20:00IJsselmeervogels - HSC '21 0:4
20:00ODIN '59 - Kampong 1:3
20:00Sparta Nijkerk - USV Hercules 2:5
20:00Sportlust - TOGB 2:0
20:00Urk - DVS '33 Ermelo 1:3
20:30DEM - Hoogeveen 2:3
20:30VVSB - RKAV Volendam 1:3
23:00AWC - Hoek 0:4
23:00Meerssen - GVV Unitas 3:0
23:00UNA - Kloetinge 4:1
00:00Rosmalen - Gemert 1:2
HÀ LAN: Divisie 1 U21 - Mùa Xuân
19:45Graafschap U21 - G.A. Eagles U21 3:219:45Nijmegen U21 - Zwolle U21 2:1
20:00Cambuur U21 - Groningen U21 2:3
20:00Feyenoord U21 - FC Twente/Heracles U21 3:1
HÀ LAN: Divisie 1 U18 - Mùa Xuân
19:30PSV U18 - Ajax U18 0:319:30Utrecht U18 - Groningen U18 4:0
20:00Willem II U18 - AZ Alkmaar U18 0:0
HÀN QUỐC: K League 1
12:00Jeonbuk - Gwangju FC 2:112:00Seoul - Pohang 2:4
14:30Jeju Utd - Gimcheon Sangmu 0:2
14:30Ulsan HD - Gangwon 4:0
HÀN QUỐC: K League 2
12:00Gyeongnam - Cheongju 1:114:30Bucheon FC 1995 - Seongnam 1:1
14:30Busan - Anyang 3:4
HÀN QUỐC: K3 League
12:00Daegu 2 - Daejeon Korail 0:412:00Mokpo - Chuncheon 2:2
12:00Pocheon - Changwon 1:1
13:00Gimhae - Paju Citizen 1:0
HÀN QUỐC: WK League Nữ
12:00Boeun Sangmu Nữ - Suwon FC Nữ 2:312:00Changnyeong Nữ - Gyeongju Nữ 0:1
12:00Sejong Sportstoto Nữ - Seoul Nữ 2:1
HỒNG KÔNG: Premier League
14:00Eastern AA - Resources Capital 5:014:00Southern District - Hong Kong Rangers 1:0
HUNGARY: OTP Bank Liga
19:30Kisvarda - Ujpest 4:122:00Debrecen - Kecskemeti TE 1:0
00:30Paks - Fehervar FC 1:2
HUNGARY: NB III - Tây Bắc
16:00Gyirmot II - Kelen 5:1HUNGARY: NB I Nữ
16:00Fehervar FC Nữ - Gyor Nữ 1:919:00Ferencvaros Nữ - Haladas Nữ 6:0
21:00Szent Mihaly Nữ - Szekszardi Nữ 2:0
22:00MTK Hungaria Nữ - Puskas Academy Nữ 2:1
HY LẠP: Super League - Nhóm Rớt hạng
19:00Panserraikos - OFI Crete 2:221:30Volos - Atromitos 2:2
23:30Giannina - Asteras Tripolis 0:1
00:00Kifisia - Panetolikos 0:1
HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 1
20:00Veria - Kavala 0:1HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 3
20:00Kyanos A. V. - Afantou 1:0HY LẠP: Đội A Nữ
17:45Panathinaikos Nữ - Asteras Tripolis Nữ 1:2ICELAND: Besta-deild karla
02:15Stjarnan - KR Reykjavik 1:321:00Breidablik - Vestri 4:0
22:00KA Akureyri - Hafnarfjordur 2:3
ICELAND: Icelandic Cup
02:15Hviti - Grindavik 0:302:15Selfoss - Kari 3:1
02:30Dalvik/Reynir - Fjallabyggd 2:0
03:15Hafnir - Ulfarnir 3:0
03:30IH Hafnarfjordur - Ymir 5:4pen
19:00Tindastoll - Magni 2:1pen
20:00Arborg - Arbaer 1:2
20:00KA Asvellir - RB Keflavik 6:3aet
20:00Leiknir - Afturelding 1:4
21:00Grotta - Njardvik 3:2
21:00Vaengirs - Throttur 1:7
21:00Vestmannaeyjar - KFG Gardabaer 5:1
22:00KH Hlidarendi - Fjolnir 2:4aet
22:30KV Reykjavik - IR Reykjavik 1:7
23:00Aegir - Haukar 2:3
23:00Hottur / Huginn - Volsungur 2:0
IRAN: Pro League
23:30Persepolis - Malavan 1:0IRELAND: Premier Division
01:45Drogheda - Derry City 2:201:45Dundalk - St. Patricks 0:0
01:45Shelbourne - Bohemians 1:2
01:45Waterford - Galway 0:0
02:00Shamrock Rovers - Sligo Rovers 3:0
IRELAND: Division 1
01:45Athlone - Finn Harps 1:001:45Cobh Ramblers - Wexford 2:4
01:45Treaty United - Kerry 0:0
01:45UC Dublin - Cork City 0:0
IRELAND: National League Nữ
20:00Shelbourne Nữ - Shamrock Rovers Nữ 0:021:00DLR Waves Nữ - Cork City Nữ 1:1
23:00Galway United Nữ - Bohemians WFC Nữ 4:0
23:00Treaty Utd Nữ - Sligo Rovers Nữ 0:0
ISRAEL: Ligat ha'Al - Nhóm Championship
21:45Maccabi Haifa - Sakhnin 1:0ISRAEL: Ligat ha'Al - Nhóm Rớt hạng
19:30Beitar Jerusalem - Hapoel Hadera 0:100:00Hapoel Tel Aviv - Hapoel Petah Tikva 1:1
KAZAKHSTAN: Kazakhstan Cup - Play Offs
16:00Atyrau - SD Family 6:016:00Kaisar Kyzylorda - Tobol 0:3
18:00Zhenis - FC Astana 0:1
20:00Kairat Almaty - Turan 3:0
KENYA: Premier League
17:00Kakamega Homeboyz - Kariobangi Sharks 1:117:00Nairobi City - Muranga 3:0
19:00Bandari - Bidco United 1:1
19:00Nzoia Sugar - Gor Mahia 1:3
19:00Sofapaka - Ulinzi Stars 1:1
20:00KCB - Police FC 0:1
KENYA: Super League
19:00Dimba Patriots - MCF 2:219:00Kisumu All-Stars - Mulembe United 2:1
KOSOVO: Superliga
20:00Drita - Liria 4:220:00Feronikeli - FC Ballkani 0:2
20:00Prishtina - Gjilani 1:3
LATVIA: Virsliga
23:00RFS - Tukums 2000 5:020:00Grobina - Metta/LU 3:0
22:00Jelgava - Auda 0:0
LATVIA: 1. Liga
18:00Valmiera 2 - Tukums 2000 2 3:122:00FK Smiltene - Leevon PPK 0:2
23:00Riga FC 2 - Super Nova 0:1
LATVIA: 1. Liga Nữ
18:00FK Olaine Nữ - Auda Nữ 1:218:00Rigas Nữ - SFK Riga Nữ 0:2
19:00Riga FC Nữ - Iecava Nữ 4:0
LESOTHO: Premier League
20:00Defence Force - Liphakoe 2:120:00Linare - Likila 1:0
20:00LMPS - LCS 0:1
20:00Naughty Boys - Bantu 0:1
LI-BĂNG: Premier League - Giai đoạn Đội thắng
20:00HoãnRacing - Nejmeh SC -:-LI-BĂNG: Premier League - Giai đoạn Đội thua
20:00Al Ghazieh - Tripoli 0:0LITHUANIA: A Lyga
19:00Transinvest - Banga 0:121:00Suduva - Hegelmann 0:1
LITHUANIA: I Lyga
23:00Atmosfera - Banga 2 1:017:00Garliava - Babrungas 1:2
18:00FK Minija - Tauras Taurage 0:0
20:00Ekranas - Neptunas 2:4
21:00Siauliai 2 - BE1 NFA 1:5
23:00BFA Vilnius - Nevezis Kedainiai 2:1
MA CAO: Elite League
14:00Cheng Fung - Sporting Macau 3:016:00Benfica - Monte Carlo 1:0
MALAWI: Super League
19:30Big Bullets - Mighty Tigers 0:019:30Civo Utd - Dedza Dynamos 3:0
19:30MAFCO - Kamuzu Barracks 1:1
19:30Mzuzu City - Baka City 2:1
MALI: Premiere Division
23:15Black Stars - AS Police 2:223:15Bougouba - USFAS Bamako 0:2
23:15CO Bamako - Bakaridjan 1:4
MALTA: Premier League
23:00Santa Lucia - Marsaxlokk 0:319:00Floriana - Mosta 4:0
21:15Gzira - Hamrun 0:1
MALTA: Challenge League - Nhóm Rớt hạng
19:00Swieqi - Lija 4:021:30St. Andrews - Attard 2:1
MALTA: Challenge League - Nhóm Thăng hạng
19:00Senglea - Zurrieq 0:321:30Zabbar - Melita 0:2
MA-RỐC: Botola Pro
23:00Maghreb Fez - Youssoufia Berrechid 0:1MA-RỐC: Botola 2
23:00Chabab Atlas Khenifra - Difaa El Jadidi 0:023:00Dcheira - Kawkab Marrakech 2:1
23:00Ittifaq Marrakech - USM Oujda 0:2
23:00Meknes - Sale 2:0
MAURITANIA: Ligue 1
00:00Nouadhibou - Nouakchott King's 2:1MAURITIUS: Super League
18:30AS Vacoas - Cercle De Joachim 0:218:30Entente Boulet - Pamplemousses 1:0
18:30Port Louis - Petite Riviere 3:1
MEXICO: Liga MX - Clausura
08:06Queretaro - Mazatlan FC 0:210:00Necaxa - Santos Laguna 2:0
10:00Puebla - Cruz Azul 0:1
MEXICO: Liga Premier Serie A
23:00Correcaminos 2 - Apodaca 0:207:00Tecos FC - Calor De San Pedro 6:0
00:00Leones Negros 2 - Alacranes de Durango 1:2
MEXICO: Liga Premier Serie B
06:00Poza Rica - Canoneros 3:1MEXICO: Liga MX U23 - Clausura
22:00Club America U23 - Toluca U23 2:122:00Monterrey U23 - U.A.N.L.- Tigres U23 0:0
22:30Pachuca U23 - Guadalajara Chivas U23 5:3
MOLDOVA: Super Liga - Nhóm Championship
19:00Dacia Buiucani - Milsami 1:422:00Sheriff Tiraspol - Balti 2:0
MOLDOVA: Super Liga - Nhóm Rớt hạng
20:00Saxan Gagauz Yeri - Floresti 0:120:00Sparta Selemet - Drochia 2:1
MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga
22:00Jedinstvo - Jezero 2:023:00Buducnost - Rudar 3:1
23:00Petrovac - Decic 2:1
00:00Mornar Bar - Mladost DG 5:1
MONTENEGRO: Druga Liga
21:30Otrant - Internacional 1:022:00Bokelj - Lovcen 3:0
23:00FK Podgorica - Igalo 0:1
23:00Kom Podgorica - Iskra 0:1
MOZAMBIQUE: Super Cup
20:00Ferroviario Beira - Black Bulls 0:2MÔNG CỔ: Premier League
15:15Bavarians - Deren 0:618:15FC Ulaanbaatar - Khovd 9:1
MỸ: MLS Next Pro
08:00Austin FC II - St. Louis City 2 0:1MỸ: USL League One
05:30One Knoxville - Union Omaha 0:106:30Charlotte Independ. - Greenville 1:0
MỸ: NISA
04:00Georgia Lions - Club de Lyon 1:1MỸ: NWSL Nữ
07:00Houston Dash Nữ - Washington Spirit Nữ 1:308:30Utah Royals Nữ - Orlando Pride Nữ 0:1
NAMIBIA: Premier League
00:00Tigers - Mighty Gunners 2:221:00Civics - Eeshoke 1:0
21:00Julinho Sporting - Young Africans 0:1
21:00Okakarara - Ongos 1:2
NAM MỸ: South American Championship Nữ U20
04:00Bolivia U20 Nữ - Venezuela U20 Nữ 0:606:30Brazil U20 Nữ - Chilê U20 Nữ 5:1
NAM PHI: Diski Challenge
15:00Golden Arrows U23 - Cape Town City U23 1:215:00Kaizer Chiefs U23 - Polokwane U23 1:2
NAM PHI: Nedbank Cup
00:00Pretoria U. - Mamelodi Sundowns 1:2pen20:00Stellenbosch - Supersport Utd 4:0
23:00AmaZulu - Orlando Pirates 2:4
NA UY: Eliteserien
23:00Fredrikstad - Sarpsborg 08 2:2NA UY: Division 2 - Group 1
18:00Orn - Brattvag 2:020:00Lysekloster - V. Haugesund 1:3
NA UY: Division 2 - Group 2
19:00Junkeren - Grorud 2:519:00Ull/Kisa - Strommen 1:2
20:00Strindheim - Skeid 0:3
20:00Tromsdalen - Eidsvold TF 3:0
NA UY: Hạng 3 - Bảng 1
19:00Fana - Sandviken 1:219:00Haugesund 2 - Froya 1:0
19:00OS TF - Djerv 1919 5:0
19:00Stord - Asane 2 1:1
20:00Ardal - Loddefjord 2:3
20:00Floro - Bjarg 0:1
NA UY: Hạng 3 - Bảng 2
23:00Staal Jorpeland - Sandnes Ulf 2 0:019:00Start 2 - Mandalskameratene 1:1
19:00Vidar - Vigor 3:2
20:00Vindbjart - Madla IL 3:2
21:00Brodd - Fram 2:1
NA UY: Hạng 3 - Bảng 3
20:00Frigg - Gamle Oslo 1:320:00KFUM-Kameratene Oslo 2 - Oppsal 5:1
20:00Nordstrand - Asker 2:2
NA UY: Hạng 3 - Bảng 4
18:00Orkla - Stromsgodset 2 2:320:00Mosjoen - Nardo 1:5
20:00Surnadal - Melhus 2:3
20:00Verdal - Trygg/Lade 0:1
NA UY: Hạng 3 - Bảng 5
19:00Lorenskog - Hodd 2 5:121:30Kristiansund 2 - Ready 3:3
NA UY: Hạng 3 - Bảng 6
23:00Skjervoy - Fyllingsdalen 4:1NA UY: Toppserien Nữ
20:00Asane Nữ - Roa Nữ 0:120:00LSK Kvinner Nữ - Arna-Bjornar Nữ 3:0
20:00Rosenborg Nữ - Stabaek Nữ 1:0
20:00Valerenga Nữ - Kolbotn Nữ 4:0
21:45Brann Nữ - Lyn Nữ 2:1
NA UY: Division 1 Women
18:00Ovrevoll Hosle Nữ - Tromso Nữ 1:119:00Aalesund Nữ - Kil/Hemne Nữ 2:0
20:00Avaldsnes Nữ - Viking Nữ 1:0
20:00Honefoss Nữ - Fyllingsdalen Nữ 5:1
NGA: Premier League
18:00Sochi - Spartak Moscow 1:020:30Akhmat Grozny - Baltika 1:7
21:00Krasnodar - Zenit 1:2
23:30Lokomotiv Moscow - CSKA Moscow 3:3
NGA: FNL
13:00Yenisey - Alania Vladikavkaz 4:120:00Chernomorets Novorossijsk - Akron Togliatti 0:0
20:00Volgar-Astrakhan - Tyumen 1:2
21:00Khimki - Shinnik Yaroslavl 0:1
NGA: FNL 2 - Hạng A bạc - Mùa Xuân
16:00Miass - Ulyanovsk 2:118:00HoãnKaluga - D. Bryansk -:-
18:00Tekstilshtik - S. Kostroma 1:1
18:30Khimik - Omsk 1:1
20:00Mashuk - Kursk 2:1
NGA: FNL 2 - Hạng B - Nhóm 1
19:00Angust Nazran - Astrakhan 0:019:00Spartak Nalchik - FC Sevastopol 1:1
20:00Kamensk-Shakhtinsky - Forte Taganrog 1:0
20:00Maykop - Kholding 1:2
21:00Legion Makhachkala - FK Pobeda 1:0
21:00Rubin Yalta - Dynamo Makhachkala 2 2:0
NGA: FNL 2 - Hạng B - Nhóm 2
17:00Chertanovo M. - Rodina Moscow U21 2:218:00Dynamo Moscow 2 - Zenit 2 1:0
18:30Yenisey 2 - Znamya Truda 0:2
19:00Dynamo Petersburg - Luki-Energiya 4:1
NGA: FNL 2 - Hạng B - Nhóm 3
18:00Ryazan - Spartak Tambov 1:1NGA: FNL 2 - Hạng B - Nhóm 4
15:00Ural 2 - Uralets Nizhny Tagil 1:117:00Amkar - Volna Nizhegorodskaya 1:0
19:00Lada Togliatti - Krylya Sovetov Samara 2 0:0
19:00Nosta - Dynamo Barnaul 4:0
19:00Orenburg 2 - Rubin Kazan 2 1:3
20:30Akron Togliatti 2 - Kirov 0:2
NHẬT BẢN: J1 League
12:00Albirex Niigata - Hokkaido Consadole Sapporo 1:112:00Avispa Fukuoka - Sanfrecce Hiroshima 1:1
12:00Iwata - Nagoya Grampus 0:1
12:00Yokohama F. Marinos - Shonan Bellmare 2:2
13:00Cerezo Osaka - Kawasaki Frontale 1:0
13:00Kashima Antlers - Kyoto 1:0
13:00Machida - Vissel Kobe 1:2
14:00Verdy - FC Tokyo 2:2
NHẬT BẢN: J2 League
12:00Chiba - Oita Trinita 1:112:00Mito - Tochigi SC 2:2
12:00Vegalta Sendai - Montedio Yamagata 2:0
12:00V-Varen Nagasaki - Tokushima 6:1
14:00Ehime - Kagoshima Utd 2:2
14:00Iwaki - Shimizu S-Pulse 2:3
NHẬT BẢN: J3 League
12:00Nara Club - Yamaga 2:212:00Sagamihara - Fukushima Utd 1:0
NHẬT BẢN: Nadeshiko League Nữ
11:00Ehime Nữ - Shizuoka Bonita Nữ 1:211:00Nittaidai Nữ - Orca Kamogawa Nữ 2:0
NIGERIA: NNL
20:00Coal City - Abia Comets 2:120:00Dakkada FC - Vandrezzer 0:0
20:00Mailantarki Care - Jigawa Golden Stars 2:1
20:00Sporting Supreme - Kebbi 2:1
20:00Zamfara United - ABS 3:0
21:00City FC Abuja - Sokoto 2:2
21:00Edel - Rovers FC 1:0
21:00El Kanemi - Wikki Tourist 2:0
21:00Gateway Utd. - Ikorodu City 0:0
21:00Mighty Jets - Nasarawa 1:2
22:001472 FC - Beyond Limits FC 2:2
PANAMA: LPF - Apertura
08:00San Francisco - Independiente 3:1PARAGUAY: Primera Division - Apertura
05:00Guarani - Sol de America 1:007:30Sportivo Trinidense - 2 de Mayo 1:2
PARAGUAY: Division Intermedia
04:15Encarnacion FC - 3 de Febrero 0:006:30Guairena - San Lorenzo 0:0
20:00Martin Ledesma - Colegiales 2:0
20:00Sp. Carapegua - Fernando de la Mora 1:0
PERU: Liga 1 - Apertura
03:00Sport Huancayo - Cienciano 1:2PERU: Liga Women
03:00Dep. Municipal Nữ - FBC Melgar Nữ 0:1PHẦN LAN: Veikkausliiga
23:00VPS - SJK 1:100:00Inter Turku - AC Oulu 3:3
18:00Ilves - Gnistan 4:6
21:00Mariehamn - KuPS 2:2
PHẦN LAN: Ykkosliiga
20:00KTP - Mikkeli 4:020:00PK-35 - KaPa 3:0
20:00SalPa - JIPPO 0:3
20:00SJK Akatemia - JaPS 2:1
20:00TPS - Jaro 0:2
PHẦN LAN: Ykkonen
23:00Atlantis - Vaajakoski 2:019:30KPV Kokkola - Rovaniemi 2:1
20:00EPS - OLS Oulu 0:1
20:00Keski-Uusimaa - JJK Jyvaskyla 0:3
21:00VIFK - KuPS Akatemia 0:4
23:00Klubi 04 - Jazz Pori 4:1
PHẦN LAN: Kakkonen Group A
23:00PPJ - NJS 1:120:00Futura - MyPa 1:1
20:00GrIFK - PEPO 2:1
22:00Lahden Reipas - Kiffen 1:3
PHẦN LAN: Kakkonen Group B
23:00Honka - Tampere Utd 1:123:00TPV - P-Iirot Rauma 0:2
20:00Poxyt - HJS 1:2
23:30Inter Turku 2 - VJS 4:3
PHẦN LAN: Kakkonen Group C
22:00Hercules - Narpes Kraft 0:123:00OPS - TP-47 1:1
23:00SJK Akatemia 2 - JPS Jyvaskyla 1:0
PHẦN LAN: Kansallinen Liiga Nữ
23:00PK-35 Vantaa Nữ - PKKU Nữ 0:019:00JyPK Nữ - HPS Nữ 0:3
20:00HJK Nữ - PK-35 Helsinki Nữ 4:2
22:00Ilves Nữ - Honka Nữ 3:1
PHẦN LAN: Ykkonen Nữ
23:00TPS Nữ - HJK Akatemia Nữ 4:217:00ONS Oulu Nữ - P-Iirot Rauma Nữ 3:0
18:00VIFK Nữ - EBK Nữ 3:1
PHÁP: Ligue 1
02:00Metz - Lens 2:122:00Strasbourg - Reims 3:1
PHÁP: Ligue 2
20:00AC Ajaccio - St Etienne 2:000:00Bordeaux - Bastia 2:3
00:00Caen - Rodez 1:0
00:00Concarneau - Amiens 0:0
00:00Dunkerque - Guingamp 0:1
00:00Laval - Annecy 0:3
00:00Quevilly Rouen - Auxerre 4:3
00:00Troyes - Paris FC 1:2
00:00Valenciennes - Pau FC 1:4
PHÁP: National
00:30Avranches - Epinal 0:200:30Chateauroux - Le Mans 1:2
00:30Cholet - Sochaux 1:0
00:30Dijon - Orleans 1:0
00:30Marignane GCB - Red Star 0:2
00:30Nimes - Versailles 0:1
00:30Villefranche - Rouen 1:1
PHÁP: National 2 - Bảng A
20:00Toulouse II - Thonon-Evian 4:223:00Aubagne - Cannes 2:1
23:00Bourgoin Jallieu - Hyeres 0:2
23:00Frejus Saint Raphael - Jura Sud 1:0
23:00Grasse - Le Puy-en-Velay 1:2
23:00Toulon - Ales 0:1
00:00Chamalieres - Andrezieux 1:2
PHÁP: National 2 - Bảng B
23:00Angouleme CFC - Angers II 1:023:00Blois - Saint-Pryve 0:1
23:00Les Herbiers - Paris 13 Atl. 0:2
23:00Libourne - Romorantin 2:0
23:00Saumur Olympique - Bergerac 2:1
23:00Trelissac - Bourges 18 2:3
23:30Avoine - La Roche 0:1
PHÁP: National 2 - Bảng C
23:00Guingamp II - Bastia-Borgo 0:200:30Boulogne - Beauvais 1:1
01:00Chambly - Stade Briochin 1:1
23:00Aubervilliers - Lorient II 1:1
23:00Chateaubriant - Racing CFF 2:1
23:00Dinan - Virois 3:2
23:00Granville - Saint-Malo 1:3
PHÁP: National 2 - Bảng D
23:00Besancon - FC 93 0:123:00Bourg en Bresse - Feignies-Aulnoye 3:0
23:00Colmar - Haguenau 1:3
23:00Creteil - Macon 1:3
23:00Fleury-Merogis - Auxerre II 3:1
23:00Furiani Agliani - Biesheim 4:2
23:00St Quentin - Wasquehal 2:0
PHÁP: Division 1 Nữ
02:00Paris FC Nữ - Reims Nữ 2:219:00Guingamp Nữ - PSG Nữ 3:3
19:00Montpellier Nữ - Lille Nữ 1:2
19:30Dijon Nữ - Le Havre Nữ 1:2
PHILIPPINES: PFL
14:00Taguig - Philippine Air Force 8:016:45Stallion - Loyola 5:0
19:30Don Bosco Garelli - Kaya 0:12
QATAR: Division 2
22:30Al Khor - Al Mesaimeer 3:122:30Al Sailiya - Al-Waab 2:1
ROMANIA: Liga 1 - Nhóm Championship
00:30Univ. Craiova - Farul Constanta 1:2ROMANIA: Liga 1 - Nhóm Rớt hạng
21:00FC Voluntari - Otelul 1:1ROMANIA: Liga 2 - Nhóm Championship
16:00Csikszereda M. Ciuc - Hunedoara 2:1ROMANIA: Liga 2 - Nhóm Rớt hạng
15:00Alexandria - FC Arges 0:215:00Concordia - CSM Slatina 3:2
15:00CSM Resita - Metaloglobus Bucharest 2:1
15:00Steaua Bucuresti - Progresul Spartac 4:1
15:00Unirea Dej - CSC Dumbravita 2:0
15:00Viitorul Tg. Jiu - Chindia Targoviste 1:0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 1 - Nhóm Thăng hạng
21:00CSM Bacau - FC Bacau 0:221:00Stiinta Miroslava - Bucovina Radauti 2:2
ROMANIA: Liga 3 - Seria 2 - Nhóm Rớt hạng
21:00Braila - Sutesti 0:021:00Hamangia Baia - CSM Ramnicu Sarat 1:3
21:00Vointa Limpezis - Viitorul Ianca 0:3
ROMANIA: Liga 3 - Seria 2 - Nhóm Thăng hạng
21:00CSM Focsani - Unirea Branistea 2:221:00Sporting Liesti - Metalul Buzau 1:3
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Nhóm Rớt hạng
21:00Axiopolis Cernavoda - Recolta Gh. Doja 1:021:00Gloria Baneasa - Voluntari 2 4:3
ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Nhóm Thăng hạng
21:00Agricola Borcea - Afumati 0:5ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Nhóm Rớt hạng
21:00CSO Plopeni - FC Pucioasa 2:021:00Moreni - Paulesti 3:0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Nhóm Thăng hạng
21:00CS Blejoi - CS Din. Bucuresti 2:021:00Popesti Leordeni - Dunarea Giurgiu 2:2
ROMANIA: Liga 3 - Seria 5 - Nhóm Rớt hạng
21:00Targu Secuiesc - SR Brasov 1:121:00V. Curita - Tarlungeni 2:0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 5 - Nhóm Thăng hạng
21:00Cetate Rasnov - Campulung 1:221:00Olimpic Zarnesti - Kids Tampa Brasov 0:2
ROMANIA: Liga 3 - Seria 6 - Nhóm Rớt hạng
21:00Curtisoara - Petrolul Potcoava 7:2ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Nhóm Thăng hạng
21:00CSO Filiasi - CSM Deva 3:321:00Viitorul Simian - Ghiroda & Giarmata Vii 2:0
ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Nhóm Rớt hạng
21:00Soimii Lipova - Ineu 2:221:00Teuz Cermei - Socodor 2:3
ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Nhóm Thăng hạng
21:00Peciu Nou - FC Bihor 0:321:00Politehnica Timisoara - Phoenix Buzias 2:2
ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Nhóm Thăng hạng
21:00ACS Medias - Univ. din Alba Iulia 2:021:00Unirea Ungheni - Gloria 2018 Bistrita 3:1
ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Nhóm Rớt hạng
18:00Satu Mare - Minerul Ocna Dej 2:121:00Victoria Carei - Baia Mare 1:1
ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Nhóm Thăng hạng
21:00CSM Satu Mare - Sighetu Marmatiei 2:121:00Santandrei - CSM Zalau 1:2
ROMANIA: Liga 1 Nữ - Nhóm Championship
17:00Farul Constanta Nữ - Csikszereda M. Ciuc Nữ 2:3SAN MARINO: Campionato Sammarinese
20:00Cosmos - Libertas 0:120:00Pennarossa - Folgore 2:4
20:00San Marino Academy U22 - Murata 0:7
20:00Tre Fiori - Tre Penne 2:1
SÃO TOMÉ VÀ PRÍNCIPE: Campeonato Nacional
22:00Hoãn6 de Setembro - Agrosport -:-22:00HoãnPalmar - Trindade -:-
22:00UDAPB - SC Principe 1:4
22:00Vitoria do Riboque - UDRA 2:3
SCOTLAND: Premiership
21:00Aberdeen - Dundee FC 0:021:00Celtic - St. Mirren 3:0
21:00Hearts - Livingston 4:2
21:00Motherwell - Hibernian 1:1
21:00St Johnstone - Kilmarnock 0:2
SCOTLAND: Championship
01:45Morton - Dundee Utd 1:421:00Airdrieonians - Dunfermline 2:1
21:00Ayr - Arbroath 5:0
21:00Queen's Park - Inverness 0:1
21:00Raith - Partick Thistle 0:0
SCOTLAND: League One
21:00Alloa - Montrose 0:021:00Annan - Cove Rangers 4:2
21:00Kelty Hearts - Stirling 1:0
21:00Queen of South - Edinburgh City 2:0
23:30Hamilton - Falkirk 0:2
SCOTLAND: League Two
21:00Dumbarton - Clyde 1:021:00East Fife - Bonnyrigg Rose 1:4
21:00Peterhead - Forfar Athletic 2:1
21:00Spartans - Stranraer 0:0
21:00Stenhousemuir - Elgin City 1:1
SCOTLAND: Highland League
21:00Brechin - Forres Mechanics 6:121:00Brora Rangers - Banks O' Dee 1:2
21:00Buckie Thistle - Deveronvale 6:1
21:00Formartine Utd - Rothes 6:1
21:00Huntly - Nairn County 0:0
21:00Inverurie - Clachnacuddin 1:0
21:00Lossiemouth - Turriff Utd 0:0
21:00Strathspey Thistle - Fraserburgh 1:5
21:00Wick Academy - Keith 2:0
SCOTLAND: Lowland League
01:45Hearts B - Bo'ness United 4:221:00Albion Rovers - Civil Service Strollers 1:2
21:00Cowdenbeath - Gretna 2008 2:1
21:00Cumbernauld Colts - Edinburgh University 4:1
21:00East Kilbride - Berwick 1:0
21:00East Stirlingshire - Celtic B 6:4
21:00Gala Fairydean - Caledonian Braves 0:3
21:00Linlithgow Rose - Tranent 1:0
21:00Stirling University - Broomhill 1:4
SCOTLAND: SWPL 1 Nữ - Nhóm Championship
01:30Hearts Nữ - Hibernian Nữ 2:0SENEGAL: Ligue 1
23:30Dakar SC - Jamono Fatick 1:323:30Diambars - Mbour 0:3
23:30US Goree - Teungueth 0:1
SERBIA: Prva Liga
21:00Jedinstvo U. - Dubocica 2:021:00Macva - OFK Beograd 1:1
21:00Sloboda - Graficar Beograd 1:1
21:00Smederevo - Radnicki S. Mitrovica 1:1
SERBIA: Srpska Liga - Belgrade
16:00Prva Iskra - Teleoptik 0:321:00Buducnost Dobanovci - Polet Dorcol 0:0
21:00Usce - Sindjelic Beograd 0:2
SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina
21:301. Maj Ruma - Omladinac NB 1:421:30Backa - Jedinstvo SP 0:2
21:30Radnicki Zrenjanin - Becej 1:0
21:30Zeleznicar Indjija - Borac Sajkas 2:1
SERBIA: Srpska Liga - East
21:00Djerdap - Sindjelic 2:021:00Mesevo - Paracin 1:2
21:00Pcinja - Radnicki Pirot 2:1
21:00Radnicki Svilajnac - SFS Borac 3:2
22:00Jedinstvo Krusevac - Dunav Prahovo 3:1
SERBIA: Srpska Liga - West
21:00Buducnost Krusik - Loznica 1:021:00FAP - Tutin 3:0
21:00Sloga Petrovac - Takovo 2:1
21:00Sloga Pozega - Vrelo Sport 1:1
SIERRA LEONE: Premier League
23:15HoãnBai Bureh Warriors - Mighty Blackpool -:-23:15Lamboi - Old Edwardians 0:1
23:15HoãnLuawa - Freetown City -:-
23:15HoãnReal Republicans - Lamboi -:-
23:15SLIFA - Luawa 1:1
23:15HoãnWusum Stars - Ports Authority -:-
SÍP: Cyta Championship - Nhóm Rớt hạng
23:00AEL Limassol - Othellos Athienou 3:221:00Nea Salamis - Apollon 0:2
22:00Karmiotissa - Doxa 2:1
23:00Achnas - Zakakiou 6:2
SÍP: Division 2 - Nhóm Championship
20:30Ayia Napa - Omonia Aradippou 1:420:30Ol. Nicosia - Omonia 29th May 0:0
20:30Paralimni - Ypsonas 1:2
SLOVAKIA: Nike liga - Nhóm Championship
20:30Slovan Bratislava - Dun. Streda 0:0SLOVAKIA: Nike liga - Nhóm Rớt hạng
23:00Banska Bystrica - Michalovce 0:123:00Kosice - Skalica 1:2
23:00Trencin - Z. Moravce-Vrable 4:0
SLOVAKIA: 2. liga
23:00Pohronie - Malzenice 1:000:00Myjava - Komarno 2:0
21:00L. Mikulas - Povazska Bystrica 1:2
21:00Puchov - Spisska Nova Ves 2:0
21:00Trebisov - FK Humenne 1:1
SLOVAKIA: 3. Liga - East
21:00Lipany - Namestovo 2:121:00Lubovna - Bardejov 3:0
21:00MSK Lucenec - 1.FK Svidnik 4:2
21:00Vranov - Rimavska Sobota 3:2
SLOVAKIA: 3. Liga - West
21:30Lehota p. V. - Podkonice 2:121:30Sala - Jednota Banova 2:0
21:30Zvolen - HA Banska Bystrica 0:0
SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava
19:00NSK 1922 Bratislava - D. Luzna 0:322:00Bernolakovo - Rohoznik 0:4
22:00I. Bratislava - Modra 1:3
22:00Pezinok - Rusovce 0:2
22:00Vrakuna Bratislava - Ivanka pri Dunaji 0:5
SLOVAKIA: 4. liga - Central
20:30Cadca - Badin 0:020:30K. Nove Mesto - Banik Stranavy 5:0
20:30SK Javornik Makov - TJD Pribelce 0:6
20:30Slavia Staskov - Tvrdosin 2:1
SLOVAKIA: 4. liga - East
20:30Rudnany - Lok. Kosice 0:6SLOVAKIA: 4. liga - West
20:30FKM Nove Zamky - Crystal 3:220:30Hurbanovo - Z. Moravce-Vrable B 0:2
SLOVAKIA: 1. Liga Nữ - Nhóm Championship
16:00Ruzomberok Nữ - B. Bystrica Nữ 4:000:00Myjava Nữ - Trnava Nữ 7:0
SLOVAKIA: 1. Liga Nữ - Nhóm Rớt hạng
19:30Trencin Nữ - GFC Nữ 3:121:00Presov Nữ - Petrzalka Nữ 1:0
SLOVENIA: Prva liga
20:00Rogaska - Celje 1:2SLOVENIA: 2. SNL
23:00NK Krka - Tabor Sezana 0:523:00Rudar - Bilje 1:2
20:30NK Bistrica - Primorje 1:1
22:00Ilirija - Fuzinar 3:1
22:15ND Gorica - Triglav 0:0
SLOVENIA: 3. SNL - East
18:30Korotan - NK Smartno 3:121:30Drava - Dravograd 5:1
21:30Ljutomer - Zavrc 6:2
21:30Race - Krsko 1:1
21:30Sampion Celje - Brezice 2:3
21:30Videm - Hajdina 0:1
23:00Dobrovce - Podvinci 1:1
SLOVENIA: 3. SNL - West
00:00Sencur - Sobec Lesce 4:221:30Izola - Dren Vrhnika 1:4
21:30Kocevje - Skofja Loka 1:1
21:30NK Adria - Ljubljana Svoboda 2:2
21:30Ziri - Brda 4:1
SURINAME: SML
06:00PVV - Robinhood 0:4TAJIKISTAN: Vysshaya Liga
18:00Eskhata - CSKA Pomir Dushanbe 0:320:00Istiqlol Dushanbe - Vakhsh 3:0
TANZANIA: Ligi Kuu Bara
18:00Geita Gold - Mtibwa Sugar 2:220:00Ihefu - Simba 1:1
20:00Tabora United - JKT Tanzania 1:1
23:00Kagera Sugar - Dodoma Jiji 1:1
TÂY BAN NHA: La Liga 2
01:30Leganes - Espanyol 0:021:15Gijon - FC Cartagena SAD 1:0
23:30Valladolid - Eldense 1:0
TÂY BAN NHA: Primera RFEF - Group 1
21:00Cornella - Arenteiro 1:223:00Cultural Leonesa - R. Sociedad B 3:1
23:00Fuenlabrada - Rayo Majadahonda 0:1
TÂY BAN NHA: Primera RFEF - Group 2
21:00Cordoba - Alcoyano 0:121:00Merida AD - Algeciras 3:1
21:00San Fernando - CF Intercity 1:1
TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 1
21:30Racing Club Villalbes - Cayon 2:223:00Arandina - Real Aviles 2:1
23:30Ourense CF - Coruxo FC 5:1
TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 2
21:00Valle Egues - Barakaldo 1:321:30Ath Bilbao B - Naxara 4:0
00:00Utebo FC - Mutilvera 2:0
TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 3
00:30Badalona Futur - Cerdanyola 0:1TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 4
21:00Cadiz CF B - Orihuela 2:322:00CD Estepona - FC Cartagena SAD B 1:0
22:00Ciudad Real - Antoniano 1:2
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 1
22:30Polvorin - Viveiro 2:323:00Barbadas-Bentraces - Rapido de Bouzas 1:2
23:00Estradense - Atletico Arteixo 0:2
23:15Silva SD - Somozas 2:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 3
22:00Bezana - Atletico Albericia 1:022:00CD Colindres - UD Samano 0:3
22:45Revilla - Velarde 4:0
23:00Atletico Mineros - Guarnizo 0:3
23:30Laredo - Escobedo 2:0
00:00Naval Reinosa - Castro 3:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 4
21:30Beasain - Pasaia 1:022:00Anaitasuna FT - Durango 1:2
22:00Aurrera Ondarroa - Leioa 1:0
23:30Portugalete - CD Vitoria 0:0
23:30San Ignacio - Padura 5:0
23:30Urduliz - Touring KE 0:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 5
22:00FC L'escala - Castelldefels 4:2TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 6
21:00Ilicitano - Silla CF 8:022:00Atzeneta - Castellon B 2:1
22:00Torrellano - Soneja 3:2
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 7
21:00Real Madrid C - AD Torrejon 3:022:00Paracuellos Antamira - Leganes B 1:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 8
21:45Laguna - Ponferradina B 2:023:00Palencia CA - Leonesa B 1:1
23:00Villaralbo - Atl. Tordesillas 0:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 9
18:00Malaga B - Atletico Melilla 3:0TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 10
23:30Cartaya - Puente Genil 2:2TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 11
20:45Felanitx - Alcudia 2:021:00Collerense - Portmany 1:0
21:00Inter Manacor - Santanyi 0:7
21:30Arenal - Alaior 0:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 12
03:00CD Buzanada - Ibarra 2:003:00Panaderia - Las Palmas B 0:4
03:15Arucas - Villa Santa Brigida 2:2
18:30Tamaraceite - San Bartolome 1:2
22:30Santa Ursula - Lanzarote 1:1
22:30Yaiza - Gran Tarajal 2:1
23:00Herbania - Atl. Victoria 2:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 13
21:30Montecasillas - CD Algar 3:122:00Balsicas Atletico - Molinense 2:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 14
02:00Arroyo - Montehermoso 3:0TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 15
21:00Beti Kozkor - Cortes 0:121:00Burlades - CD Ardoi 0:1
21:15Oberena - Huarte 1:2
21:30Beti Onak - Lagunak 3:3
22:00Ezcabarte - CD Cantolagua 2:0
22:00Pena - Subiza 1:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 16
22:00Comillas - Alfaro 0:222:30Casalarreina - Varea 1:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 17
21:30Ebro - Tamarite 3:121:30Fraga - Almudevar 2:1
22:00Belchite 97 - Atletico Monzon 0:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 18
21:15Conquense - Tomelloso 1:022:00Villacanas - San Clemente 3:0
TÂY BAN NHA: Liga F Nữ
17:00Real Sociedad Nữ - Huelva Nữ 1:119:00Eibar Nữ - Sevilla FC Nữ 3:0
21:00Las Planas Nữ - Betis Nữ 1:2
23:30Barcelona Nữ - Villarreal Nữ 5:1
TÂY BAN NHA: Primera Federacion Nữ
21:30Espanyol Nữ - Madrid C. B Nữ 5:023:45Athletic Bilbao B Nữ - Dep. La Coruna Nữ 0:1
THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế
01:00HủyBỉ U16 - Nigeria U16 -:-16:00Thụy Điển U16 - Đan Mạch U16 2:1pen
19:00Bỉ U16 - Hà Lan U16 1:2pen
THẾ GIỚI: Giao hữu CLB
17:00Geylang (Sgp) - Lion City (Sgp) 0:117:00Tanjong Pagar (Sgp) - Albirex Niigata (Sgp) 4:0
THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ
15:30Trung Quốc U16 Nữ - Paraguay U16 Nữ 1:216:00Mỹ U16 Nữ - Việt Nam U16 Nữ 8:0
20:30Thổ Nhĩ Kỳ U16 Nữ - Botswana U16 Nữ 7:0
20:30Uganda U16 Nữ - Wales U16 Nữ 0:1
THỔ NHĨ KỲ: Super Lig
00:00Trabzonspor - Sivasspor 0:117:30Kasimpasa - Konyaspor 0:2
20:00Ankaragucu - Gaziantep 3:1
23:00Adana Demirspor - Kayserispor 0:0
23:00Besiktas - Samsunspor 1:1
THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig
00:00Manisa FK - Eyupspor 2:217:30Keciorengucu - Genclerbirligi 2:1
20:00Boluspor - Umraniyespor 1:0
23:00Altay - Corum 1:3
THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig White Group
19:00Erokspor - Bursaspor 5:119:00Karacabey Bld. - Ankaraspor 4:1
19:00Yeni Mersin Idmanyurdu - Nazillispor 4:0
THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig Red Group
19:00Menemenspor - Iskenderunspor 0:119:00Sariyer - Duzcespor 2:0
THỤY ĐIỂN: Allsvenskan
20:00Mjallby - AIK 1:122:30Vasteras SK - Halmstad 0:1
THỤY ĐIỂN: Superettan
00:00Sundsvall - Skovde AIK 3:120:00Landskrona - Oddevold 2:1
20:00Varberg - Ostersund 2:0
THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra
18:00Pitea - AFC Eskilstuna 2:118:00Stockholm Internazionale - Karlbergs 2:1
18:00Vasalund - Taby 3:0
21:00United Nordic - Sollentuna 4:0
THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra
00:00Lunds - Eskilsminne 1:218:00Angelholm - Rosengard 2:1
18:00Onsala - Ljungskile 2:3
21:00Jonkoping - Falkenberg 1:2
21:00Torslanda - Olympic 0:1
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norrland
00:00Boden - Bergnasets 2:017:00Algarna-Harnosand - Kiruna 1:3
19:00IFK Lulea - Ytterhogdal 2:1
19:00Taftea IK - Skelleftea 1:3
21:00Team TG - IFK Ostersund 2:1
21:00Umea FC - Froso 1:0
00:00Gottne - Lucksta 3:2
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland
00:30Ahlafors IF - IFK Skovde 3:200:30Grebbestad - Lidkoping 1:3
19:00Gauthiod - Herrestads AIF 0:2
19:00Kongahalla - Kumla 2:1
19:00Saffle SK - Vanersborgs FK 1:2
21:00Vanersborgs IF - Motala 1:0
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Svealand
18:00Viggbyholms - Arlanda 1:120:00Skiljebo - Gute 3:2
21:00Dalkurd - Jarfalla 1:3
21:00IK Franke - Enkopings SK 2:4
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Götaland
00:00Hassleholms IF - Rappe GOIF 2:118:00Hogaborgs - Simrishamn 1:2
18:00Osterlen - Balkan 1:0
19:00IFK Berga - IFK Hassleholm 0:0
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand
00:30Sleipner - IFK Eskilstuna 2:221:00Haninge - Sylvia 5:2
21:00Smedby - Huddinge 1:3
THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland
17:00Hittarp - Frolunda 0:418:00Jonsereds - Varbergs GIF 1:2
18:00Landvetter - Husqvarna 2:2
19:00Astrio - Lindome 3:0
19:00Laholms - Tord 5:3
THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Nữ
18:00IF Brommapojkarna Nữ - Linkoping Nữ 0:020:00Djurgarden Nữ - Trelleborg Nữ 2:0
20:00Hacken Nữ - Norrkoping Nữ 4:3
20:00Orebro Nữ - Hammarby Nữ 0:1
THỤY ĐIỂN: Elitettan Nữ
00:00Orebro Nữ - Lidkoping Nữ 3:118:00Eskilstuna Utd Nữ - Jitex Nữ 2:0
19:00Malmo FF Nữ - Umea Nữ 0:4
19:00Sundsvall Nữ - Gamla Upsala Nữ 0:3
21:00Bollstanas Nữ - Kalmar Nữ 2:1
THỤY SĨ: Super League
23:00Grasshoppers - Lugano 0:123:00Lausanne - Zurich 1:0
THỤY SĨ: Challenge League
00:30Xamax - Aarau 3:101:15Schaffhausen - Vaduz 0:1
23:00Baden - Sion 0:3
23:00Thun - Bellinzona 1:0
THỤY SĨ: Promotion League
19:00Young Boys II - St. Gallen II 3:120:00Basel II - Cham 3:2
20:00Biel - Etoile-Carouge 0:1
20:00Lugano II - Delemont 3:0
21:00Breitenrain - Bavois 4:2
21:00Bruhl - Servette U21 3:0
21:00Luzern II - Bulle 0:1
21:00Rapperswil - Kriens 4:1
21:00Zurich II - Paradiso 1:0
THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 1
20:00Sion II - Monthey 0:120:00Yverdon II - Vevey 2:2
21:30La Chaux-De-Fonds - Terre Sainte 1:0
22:00Grand-Saconnex - Echallens 1:0
22:00Meyrin - Pully 3:2
22:30Chenois - Coffrane 2:2
THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2
20:00Black Stars - Bassecourt 2:121:00Wohlen - Schotz 1:6
22:00Muttenz - Dietikon 2:1
22:00Rotkreuz - Langenthal 2:2
THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3
21:00Eschen - Kosova 2:021:00Hongg - Freienbach 0:1
21:00Taverne - Gossau 3:2
21:00Tuggen - Linth 4:1
21:00Uzwil - Grasshopper II 0:0
21:00Wettswil-Bonstetten - Kreuzlingen 0:2
21:00YF Juventus - Winterthur II 5:1
22:00Mendrisio - Balzers 2:0
THỤY SĨ: Super League Nữ
22:00Basel Nữ - Rapperswil Nữ 5:122:00Grasshopper Nữ - Thun Nữ 4:1
22:00Servette Geneve FC Nữ - Zurich Nữ 0:3
22:00St. Gallen Nữ - Aarau Nữ 3:2
22:00Young Boys Nữ - Luzern Nữ 2:0
TOGO: Championnat National
22:30ASC Kara - Barracuda 1:022:30Gbikinti Bassar - Kara 0:1
TRUNG QUỐC: Super League
14:30Henan Songshan Longmen - Nantong Zhiyun 1:118:35Shanghai Shenhua - Beijing Guoan 1:1
TRUNG QUỐC: Jia League
14:00Yanbian Longding - Shijiazhuang Gongfu 1:014:30Dalian Yingbo - Liaoning Tieren 3:2
18:30Nanjing City - Foshan Nanshi 0:0
18:30Yunnan Yukun - Wuxi Wugou 2:0
TRUNG QUỐC: Super League Nữ
14:00Beijing Beikong Nữ - Shaanxi Changan Nữ 1:014:00Wuhan Jiangda Nữ - Zhejiang Nữ 3:1
14:00Yongchuan Chashan Nữ - Guangdong Meizhou Nữ 1:3
TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Nhóm Championship
23:30Club Africain - Stade Tunisien 0:023:30CS Sfaxien - Etoile Sahel 0:0
TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Nhóm Rớt hạng
21:00AS Marsa - Ben Guerdane 2:121:00Metlaoui - Soliman 1:0
21:00US Tataouine - Bizertin 1:0
TUNISIA: Ligue 2
21:00CO Medenine - ES Djerba 4:021:00Moknine - Chebba 3:0
21:00Stade Gabesien - Zarzis 0:2
TURKMENISTAN: Yokary Liga
17:00Energetik - Arkadag 0:718:00FC Asgabat - Nebitci 1:2
18:00Merw - Sagadam 2:0
19:00Kopetdag Asgabat - Altyn Asyr 0:3
ÚC: A-League
12:30Western United - Central Coast Mariners 0:214:30Brisbane Roar - Newcastle Jets 0:2
16:45Sydney FC - WS Wanderers 2:1
ÚC: NPL ACT
12:00Canberra Olympic - Yoogali 7:214:45Monaro Panthers - O'Connor Knights 1:2
ÚC: NPL Northern NSW
11:30Adamstown Rosebud - Cooks Hill United 1:311:30New Lambton - Edgeworth E. 0:1
14:00Valentine - Weston Workers 2:0
15:00Maitland - Lake Macquarie 2:0
ÚC: NPL NSW
14:30NWS Spirit - Hills Brumbies 3:116:00Marconi Stallions - Manly Utd 2:1
16:00St George Saints - Wollongong Wolves 2:2
ÚC: NPL Queensland
14:00Brisbane City - Wynnum Wolves 2:315:30Gold Coast Utd - Redlands 4:0
ÚC: NPL Tasmania
11:00South Hobart - Glenorchy Knights 1:111:30Clarence Zebras - Launceston United 6:1
13:30Riverside Olympic - Devonport 1:5
13:45Kingborough Lions - Launceston 2:1
ÚC: NPL Victoria
12:00Moreland City - Manningham United Blues 1:414:00Port Melbourne Sharks - Dandenong Thunder 3:0
15:15Altona Magic - St Albans 1:0
16:00Hume City - Dandenong City 0:0
ÚC: NPL Western Australia
14:00Bayswater - Perth RedStar 0:314:00Inglewood Utd - Floreat Athena 0:5
14:00Olympic Kingsway - Perth Glory U23 6:3
14:00Perth SC - Balcatta 2:1
14:00Stirling Macedonia - Fremantle City 4:2
14:00Western Knights - Armadale 1:1
ÚC: Capital Premier League
10:00West Canberra Wanderers - Queanbeyan City 0:211:15Wagga City Wanderers - Belconnen Utd. 1:3
12:00Brindabella - ANU 1:5
12:00Canberra White Eagles - Canberra Juventus 4:0
ÚC: Northern NSW State League
11:30Thornton Redbacks - South Cardiff 2:211:30West Wallsend - Cessnock City Hornets 2:1
16:30Singleton Strikers - Toronto Awaba Stags 2:2
ÚC: NSW League One
12:00Bulls Academy - Inter Lions 6:013:30Hakoah Sydney - Bonnyrigg White Eagles 3:0
14:00Dulwich Hill - Nepean 3:2
15:30Northern Tigers - Blacktown Spartans 0:1
16:00Dunbar Rovers - SD Raiders 1:2
16:00Mt Druitt Town - UNSW 5:3
16:00Rydalmere Lions - Macarthur Rams 1:2
ÚC: Queensland Premier League
15:00Southside Eagles - St. George Willawong 2:016:00Moreton City Excelsior U21 - Ipswich 1:1
16:15Broadbeach Utd. - Capalaba 4:1
ÚC: Tasmania Northern Championship
09:00Riverside Olympic U21 - Devonport U21 4:311:30Burnie Utd. - Launceston United U21 3:1
11:30Somerset - Northern Rangers 1:5
13:30Ulverstone - Launceston U21 3:0
ÚC: Tasmania Southern Championship
11:15Taroona - New Town 6:011:30Hobart Utd. - University of Tasmania 5:1
11:30South East Utd. - Hobart City 2:2
ÚC: Victoria Premier League
12:00Bentleigh Greens - North Geelong 3:0ÚC: WA State League
14:00Cockburn City - Murdoch Melville 1:314:00Gosnells City - Rockingham City 1:1
14:00Joondalup Utd. - Kingsley Westside 3:0
14:00Mandurah City - Subiaco 0:1
14:00Sorrento - Gwelup Croatia 4:1
16:00Dianella White Eagle - Nedlands 3:2
ÚC: A-League Nữ - Play Offs
15:30Western United Nữ - Newcastle Nữ 2:4aetUGANDA: Big League
20:00Kataka - Young Elephant 1:0UGANDA: Uganda Cup
19:00BUL - Kampala City 2:1pen19:00Pajule Lions - Pakwach Young Stars 1:0
UKRAINE: Premier League
17:00Obolon - Minaj 1:119:30Oleksandriya - Dyn. Kyiv 0:1
22:00Rukh Lviv - Kryvbas 1:1
UKRAINE: Persha Liga - Nhóm Rớt hạng
16:00Podillya Khmelnytskyi - MFC Metalurh 3:117:00Nyva Ternopil - FC Chernihiv 0:0
18:30Bukovyna - Hirnyk-Sport 1:1
UKRAINE: Persha Liga - Nhóm Thăng hạng
16:30Inhulets - Epitsentr 1:017:30Viktoria - Prykarpattya 0:1
UKRAINE: U19 League
16:00Vorskla Poltava U19 - Shakhtar Donetsk U19 7:216:00Zhytomyr U19 - Kolos Kovalivka U19 2:1
18:00Zorya U19 - Ch. Odessa U19 2:1
UKRAINE: Championship Nữ - Nhóm Championship
16:00Kolos Kovalivka Nữ - Kryvbas Nữ 2:1UKRAINE: Championship Nữ - Nhóm Rớt hạng
16:00Dyn. Kyiv Nữ - Mariupol Nữ 8:016:00Veres-Rivne Nữ - Panthers FC Uman Nữ 0:0
URUGUAY: Segunda Division - Torneo Competencia
20:00Rentistas - Cerrito 1:022:30Colon - Atenas 2:1
VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura
06:00Monagas - Zamora 1:0VENEZUELA: Liga FUTVE 2 - Apertura
06:00Fundacion AIFI - Nueva Esparta 2:0WALES: Cymru Premier - Nhóm Championship
01:45Connahs Q. - Bala 0:020:30Cardiff Metropolitan - TNS 0:5
20:30Newtown - Caernarfon 5:0
WALES: Cymru Premier - Nhóm Rớt hạng
18:45Haverfordwest - Colwyn Bay 3:120:30Barry - Aberystwyth 2:1
20:30Pontypridd - Penybont 0:3
WALES: Cymru South
20:00Abertillery Bluebirds - Ammanford 0:720:30Caerau Ely - Pontardawe 3:1
20:30Cwmbran Celtic - Abergavenny Town 6:0
20:30Goytre Utd - Llantwit Major 2:2
23:15Llanelli - Briton Ferry 2:5
WALES: Cymru North
20:30Llandudno - Caersws FC 2:320:30Llanidloes - Flint 0:3
20:30Mold Alexandra - Ruthin 0:3
21:15Buckley - Gresford 2:2
Ý: Serie A
01:45Lazio - Salernitana 4:120:00Lecce - Empoli 1:0
23:00Torino - Juventus 0:0
Ý: Serie B
01:30Modena - Catanzaro 1:319:00Cittadella - Ascoli 0:0
19:00Como - Bari 2:1
19:00Cremonese - Ternana 1:2
19:00Pisa - FeralpiSalo 3:1
19:00Sampdoria - Sudtirol 0:1
21:15Cosenza - Palermo 1:1
21:15Lecco - Reggiana 1:0
21:15Parma - Spezia 2:0
Ý: Serie C - Bảng A
01:45Arzignano - Fiorenzuola 3:021:15AlbinoLeffe - Renate 0:0
23:30Alessandria - Pro Patria 1:2
23:30Novara - Legnago Salus 2:0
23:30Pro Sesto - Lumezzane 2:1
23:30Trento - Pro Vercelli 1:0
Ý: Serie C - Bảng C
21:15Brindisi - Sorrento 2:021:15Monterosi - Giugliano 3:1
23:30Potenza - Foggia 0:3
Ý: Serie D - Group G
20:00Boreale - Cavese 1:4Ý: Primavera 1
23:00Sassuolo U19 - Inter U19 0:316:00AC Milan U19 - Empoli U19 3:2
16:00Cagliari U19 - Atalanta U19 3:1
18:00Frosinone U19 - Genoa U19 3:1
18:00Juventus U19 - AS Roma U19 3:3
20:00Verona U19 - Monza U19 2:0
Ý: Primavera 2
16:00Ascoli U19 - Monopoli U19 2:016:00Benevento U19 - Ternana U19 3:2
16:00Spezia U19 - Cosenza U19 1:2
17:30Alessandria U19 - Sudtirol U19 1:1
18:00Palermo U19 - Pisa U19 1:1
19:30Crotone U19 - Napoli U19 0:3
20:00Bari U19 - Entella U19 1:3
20:00FeralpiSalo U19 - Cittadella U19 4:3
20:00Padova U19 - Reggiana U19 5:0
20:00Parma U19 - AlbinoLeffe U19 2:3
20:00Perugia U19 - Cesena U19 1:4
20:00Renate U19 - Brescia U19 2:1
20:00Salernitana U19 - Pescara U19 2:2
20:00Spal U19 - Como U19 1:3
20:00Venezia U19 - Cremonese U19 2:2
20:00Vicenza U19 - Udinese U19 1:1
Ý: Serie A Nữ - Nhóm Championship
20:00Sassuolo Nữ - Inter Nữ 2:1ZAMBIA: Absa Cup
17:30Indeni - Kabwe 0:519:30Power Dynamos - MUZA 0:1
ZIMBABWE: Premier Soccer League
20:00Bikita Minerals - Bulawayo Chiefs 2:020:00Chicken Inn - GreenFuel 2:0
20:00Herentals - Manica 1:2
20:00Ngezi Platinum - Highlanders 1:1
Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »
m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật