TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » 11.08.2022 » Tất cả trận đấu

CHÂU ÂU: Europa League - Vòng loại

23:00HJK (Fin) - Maribor (Slo) 1:0
00:00Slovacko (Cze) - Fenerbahce (Tur) 1:1
00:00Zurich (Sui) - Linfield (Nir) 3:0

AI CẬP: Premier League

23:30Arab Contractors - El Gouna 0:0
23:30Smouha - Future FC 1:1
02:00Al Ahly - Al Masry 2:0
23:30El Ismaily - Al Ittihad 1:0

ẤN ĐỘ: Calcutta Premier Division A

16:30Railway - Bhawanipore 1:4

ANH: EFL Cup

01:45Blackburn - Hartlepool 4:0
01:45Coventry - Bristol City 1:4
01:45Middlesbrough - Barnsley 0:1
01:45Plymouth - Peterborough 0:2
01:45Port Vale - Rotherham 1:2
01:45Sheffield Wed - Sunderland 2:0

ÁO: Regionalliga West - Vorarlberg

23:30Admira Dornbirn - Hohenems 1:1
23:30Gofis - Rotenberg 2:2
23:30Rothis - RW Rankweil 2:1
23:30Wolfurt - Brauerei Egg 5:1
00:00Bregenz - Altach U21 3:1
00:00Lauterach - Dornbirner SV 0:0

ARGENTINA: Primera Nacional

01:00Deportivo Madryn - Deportivo Moron 0:1

ARGENTINA: Primera C - Clausura

01:30Leandro N. Alem - Laferrere 0:0

ARGENTINA: Copa Argentina

07:10Agropecuario - Boca Juniors 0:1

ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 2

20:00Boca Juniors 2 - Racing Club 2 3:0
21:00Aldosivi 2 - Godoy Cruz 2 2:1
21:00Barracas Central 2 - Rosario Central 2 0:3
21:00Newells Old Boys 2 - River Plate 2 2:0

ARMENIA: Premier League

23:00Ararat Yerevan - Ararat-Armenia 0:2

BẮC IRELAND: Premiership Nữ

01:45Linfield Nữ - Glentoran Nữ 0:4
01:45Mid-Ulster Nữ - Sion Swifts Nữ 1:2
02:00Crusaders Nữ - Cliftonville Nữ 1:2
02:00Lisburn Ladies Nữ - Derry City Nữ 0:0

BA LAN: Division 1

23:00Podbeskidzie - Skra 0:1
23:00R. Rzeszow - Arka Gdynia 1:3
23:00Zaglebie Sosnowiec - Tychy 1:0
01:30LKS Lodz - Puszcza 2:0
23:00Chojniczanka - S. Rzeszow 1:1
23:00Termalica B-B. - Chrobry Glogow 3:1

BA LAN: Division 2

23:00Kotwica Kolobrzeg - Wisla Pulawy 2:1
23:00Polkowice - Pogon Siedlce 1:2
23:00Stezyca - Hutnik Krakow 2:1
00:00Motor Lublin - KKS Kalisz 0:3
00:00Olimpia Elblag - Stomil Olsztyn 4:0
00:30Polonia Warszawa - Pruszkow 1:1

BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23 - Vòng sơ loại

00:00Braga U23 - Gil Vicente U23 2:3
00:00Famalicao U23 - Vizela U23 3:2
00:00Leixoes U23 - Rio Ave U23 1:0
23:00SC Farense U23 - Portimonense U23 0:1

BỒ ĐÀO NHA: Super Cup Nữ

23:30SL Benfica Nữ - Braga Nữ 3:0
02:15Sporting Nữ - Famalicao Nữ 3:0

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

02:00Santa Cruz - The Strongest 0:3
05:00Palmaflor - Blooming 2:1
07:15Bolivar - Guabira 3:0

BOLIVIA: Nacional B - Giai đoạn 1

00:00ABB - Maestranza 2:1
00:00GAM Sica Sica - Fatic 1:4
00:20Real Oruro - Deportivo Shalon 4:0
02:0024 de Septiembre - Destroyers 2:1
02:30Municipal Challapata - Sur-Car 1:6
06:00Vaca Diez - Libertad FC 2:1

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

01:00FK Sarajevo - Tuzla City 1:5

BRAZIL: Serie B

05:00Chapecoense-SC - Novorizontino 2:2
05:00Nautico - CRB 2:1
07:30Criciuma - Guarani 0:0

BRAZIL: Copa Paulista

06:00Sao Caetano - Oeste 2:1

CHÂU ÂU: Europa Conference League - Vòng loại

23:00Vitoria Guimaraes (Por) - Hajduk Split (Cro) 1:0
20:30Kyzylzhar (Kaz) - APOEL (Cyp) 0:0
21:00Tobol (Kaz) - Zrinjski (Bih) 1:1
23:00Rakow (Pol) - Trnava (Svk) 1:0
00:00Basel (Sui) - Brondby (Den) 3:1pen
00:00CFR Cluj (Rou) - Shakhtyor Soligorsk (Blr) 1:0
00:00Djurgarden (Swe) - Sepsi Sf. Gheorghe (Rou) 3:1
00:00H. Beer Sheva (Isr) - Lugano (Sui) 3:1
00:00Konyaspor (Tur) - Vaduz (Lie) 2:4
00:00Petrocub (Mda) - MOL Fehervar (Hun) 1:2
00:00Twente (Ned) - Cukaricki (Srb) 4:1
00:30Antwerp (Bel) - Lillestrom (Nor) 2:0
00:30FCSB (Rou) - Dun. Streda (Svk) 1:0
00:30Panathinaikos (Gre) - Slavia Prague (Cze) 1:1
00:30Univ. Craiova (Rou) - FK Zorya Luhansk (Ukr) 3:0
00:45Basaksehir (Tur) - Breidablik (Ice) 3:0

CHÂU ÂU: UEFA Super Cup

02:00Real Madrid - Eintracht Frankfurt 2:0

CHÂU ÚC VÀ CHÂU ĐẠI DƯƠNG: OFC Champions League

07:00Hienghene (Nca) - Rewa (Fij) 2:0
10:00Nikao (Coi) - Auckland City (Nzl) 1:4

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

07:00San Carlos - Saprissa 2:1

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Apertura

03:00Cariari Pococi - Ad Aserri 2:0
03:00Escorpiones - Municipal Turrialba 2:2
04:00San Jose FC - CS Uruguay 3:3

ĐAN MẠCH: 1st Division

23:00Hillerod - Koge 0:2

ĐỨC: 3. Liga

00:00Mannheim - Aue 1:0
00:00Saarbrucken - Dortmund II 1:0
00:00SG Dynamo Dresden - Verl 2:0
00:00VfL Osnabruck - Ingolstadt 0:1
00:00Wehen - SpVgg Bayreuth 4:1

ĐỨC: Regionalliga West

23:00Lippstadt - Rodinghausen 2:0
00:30Straelen - Kaan-Marienborn 0:1

ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein

00:00Bordesholm - Flensburg 1:3
00:00Heider SV - SC Weiche-08 II 3:0
00:00Neumunster - Kilia Kiel 1:2
00:00Pansdorf - Inter Turkspor Kiel 4:3

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

00:30Gonsenheim - Schott Mainz 1:0

ĐỨC: Oberliga Bayern Süd

23:30Gundelfingen - Turkspor Augsburg 5:0
00:30Memmingen - Munich 1860 II 0:1

ĐỨC: Oberliga Niederrhein

00:00Sonsbeck - Uerdingen 0:1
00:15Kray - Hilden 1:3
00:30Cronenberger - SSVg Velbert 0:1
00:30FC Monheim - TuRU Dusseldorf 3:1
00:30FSV Duisburg - Union Nettetal 0:0
00:30Germania Ratingen - Homberg 2:1
00:30MSV Dusseldorf - Meerbusch 1:3
00:30Schonnebeck - SC St. Tonis 1:2
00:30TVD Velbert - Baumberg 4:1
00:30Hamborn - SW Essen 1:2

ECUADOR: Serie B

03:00Santo Domingo - Ind. Juniors 0:2
07:00Imbabura - Manta 0:0
07:00Olmedo - Libertad 0:2

ESTONIA: Esiliiga

23:00Viimsi JK - Nomme Utd 1:0

ESTONIA: Estonian Cup

23:00Paide III - Johvi Phoenix 4:5pen
23:00Tulevik - Vandra Vaprus 4:1

ESTONIA: Meistriliiga Women

23:00Polva Lootos Nữ - Tallina Kalev Nữ 0:1

GAMBIA: GFA League

23:00Brikama U. - Wallidan 0:0
23:00Elite United - WAA Banjul 4:0

GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura

00:00Malacateco - Santa Lucia 3:1
02:00Iztapa - Coban Imperial 4:3
04:00Guastatoya - Deportivo Mixco 0:0
05:00Xinabajul - Deportivo Achuapa 1:1
07:00Comunicaciones - Xelaju 1:0
09:00Antigua - Municipal 0:3

HONDURAS: Liga Nacional - Apertura

04:00Real Sociedad - Real Espana 2:1
08:00Motagua - Vida 2:2
08:00Victoria - UPNFM 4:0
08:15Honduras Progreso - Olancho 2:2
08:30Marathon - Olimpia 1:2

ICELAND: Lengjudeildin

00:00Selfoss - Thor Akureyri 2:1
02:15Kopavogur - Throttur Vogar 4:1

ICELAND: Icelandic Cup

01:00KA Akureyri - Aegir 3:0

JORDAN: Premier League

22:00Al Hussein - Maan 2:1
00:30Moghayer Al Sarhan - Al Salt 1:2

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

05:00Alebrijes Oaxaca - Zacatecas Mineros 2:2
07:05Venados - Dorados de Sinaloa 1:1
09:05Cimarrones de Sonora - Leones Negros 2:1

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

21:00Queretaro U20 - Atl. San Luis U20 0:3

MỸ: MLS - Đội hình các ngôi sao

07:30MLS All-Stars - Liga MX All-Stars 2:1

MỸ: USL Championship

06:00Miami FC - FC Tulsa 1:2
08:00San Antonio - Loudoun 2:1
09:00San Diego Loyal - Monterey Bay 1:0

MỸ: USL League One

06:00North Carolina - Forward Madison 2:1

MỸ: NISA

06:00Chattanooga - California Utd. 0:1
09:00HoãnBay Cities - Syracuse Pulse -:-

MỸ: NWSL Nữ

06:30Washington Spirit Nữ - Portland Thorns Nữ 1:2

MYANMAR: National League

15:30Ispe FC - Chinland 5:1

NAM MỸ: Copa Libertadores - Play Offs

07:30Palmeiras (Bra) - Atletico-MG (Bra) 1:0pen
07:30Talleres Cordoba (Arg) - Velez Sarsfield (Arg) 0:1

NAM MỸ: Copa Sudamericana - Play Offs

05:15Ceara (Bra) - Sao Paulo (Bra) 2:2pen

NAM PHI: Premier League

00:30Chippa Utd. - Royal AM 1:3
00:30Mamelodi Sundowns - TS Galaxy 0:1
00:30Sekhukhune - Golden Arrows 1:0
00:30Stellenbosch - Orlando Pirates 1:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 3

00:00Vidar - Sandnes Ulf 2 2:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 6

00:30Senja - Skjetten 3:1

NA UY: NM Cup

23:00Jerv - Odd 2:3aet

NA UY: Nasjonal U19 CL - Play Offs

22:00Valerenga U19 - Stromsgodset U19 1:4

NGA: FNL 2 - Bảng 2

23:00Tekstilshtik - S. Kostroma 2:2

NGA: Youth League

21:00Fakel Voronezh U19 - Chertanovo M. U19 1:2

NICARAGUA: Liga Primera - Apertura

07:00Ocotal - Sport Sebaco 2:1
09:00Diriangen - Jalapa 0:0

NICARAGUA: Liga Primera U20 - Apertura

04:00Diriangen U20 - Jalapa U20 5:0
04:00Ocotal U20 - Sport Sebaco U20 0:0
23:00UNAN-Managua U20 - Juventus Managua U20 0:2

PANAMA: LPF - Clausura

04:00Alianza - Arabe Unido 0:3
06:15Miguelito - Tauro 3:1
08:30Potros del Este - Plaza Amador 1:1

PARAGUAY: Copa Paraguay

01:45Colegiales - Resistencia 1:2
05:30Cristobal Colon FC - Guarani 0:1

PHẦN LAN: Kakkonen Group C

22:30GBK Kokkola - VIFK 2:0

QATAR: QSL

23:40Al Sailiya - Shamal 2:1
21:30Al Ahli Doha - Al-Duhail 1:1
23:40Al Arabi - Al Rayyan 2:1

SCOTLAND: Challenge Cup

01:45Hibernian 2 - Brechin 1:2pen
01:45Spartans - Rangers B 0:1
02:00Hearts 2 - Buckie Thistle 2:3

SLOVAKIA: Slovak Cup

22:00Svit - Kezmarok 0:1pen
22:30FK Jesenske - Hajnacka 2:3pen

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

23:00Tajikistan U19 - Uzbekistan U19 0:3
23:30Ý U19 - Albania U19 3:0
15:30Myanmar U19 - Thái Lan U19 3:7
15:30Ý U18 - Albania U18 3:0
18:30Việt Nam U19 - Malaysia U19 2:1pen

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00Achnas (Cyp) - Paralimni (Cyp) 1:0
23:00Carrarese (Ita) - Monterosi (Ita) 1:1
23:00Fanfulla (Ita) - Villa Valle (Ita) 1:1
23:00FeralpiSalo (Ita) - Entella (Ita) 1:2
23:00FK Vozdovac (Srb) - Shabab Al-Ahli Dubai (Uae) 4:4
23:00Gubbio (Ita) - Trestina (Ita) 1:0
23:00R. Sociedad B (Esp) - Rayo Majadahonda (Esp) 0:1
23:00San Donato (Ita) - Scandicci (Ita) 1:1
23:00Sotiras (Cyp) - Ol. Nicosia (Cyp) 4:2
23:30Panachaiki (Gre) - Atromitos (Gre) 1:2
23:45Baleares (Esp) - Pena Deportiva (Esp) 2:0
00:00Aguilas FC (Esp) - Almeria B (Esp) 1:0
00:00Amorebieta (Esp) - Numancia (Esp) 1:1
00:00Anorthosis (Cyp) - Doxa (Cyp) 0:0
00:00Barcelona B (Esp) - Valencia B (Esp) 2:1
00:00Celta Vigo B (Esp) - Bergantinos (Esp) 2:3
00:00Domzale (Slo) - Shakhtar Donetsk (Ukr) 0:3
00:00Escobedo (Esp) - Laredo (Esp) 0:3
00:00Langreo (Esp) - Lealtad (Esp) 2:1pen
00:00Murcia (Esp) - Alcorcon (Esp) 1:1
00:00Nea Salamis (Cyp) - Ermis (Cyp) 1:0
00:00Olot (Esp) - Gimnastic (Esp) 1:3
00:00Peralada (Esp) - Sabadell (Esp) 0:1
00:00Real Titanico (Esp) - R. Oviedo B (Esp) 1:3
00:00Unionistas (Esp) - Alcorcon B (Esp) 2:4
00:00Vilafranca (Esp) - Prat (Esp) 1:2
00:30Arandina (Esp) - Gimnastica Segoviana (Esp) 2:4
00:30Atl. Madrid B (Esp) - San Sebastian Reyes (Esp) 2:2
00:30Cappellen (Bel) - Antwerp B (Bel) 1:6
00:30Rapitenca (Esp) - Sant Andreu (Esp) 0:3
00:30Sestao (Esp) - Ath Bilbao B (Esp) 2:0
00:30Trival Valderas (Esp) - Union Adarve (Esp) 1:3
00:45Antequera (Esp) - Melilla (Esp) 1:3
01:00Arenteiro (Esp) - Ferrol (Esp) 2:2
01:00Bembibre (Esp) - Atl. Astorga (Esp) 0:1
01:00CE Manresa (Esp) - Cornella (Esp) 0:3
01:00Dollingstown (Nir) - Glenavon (Nir) 0:2
01:00Orihuela (Esp) - CF Intercity (Esp) 0:3
01:00San Cristobal CP (Esp) - Terrassa (Esp) 1:0pen
01:00UCAM Murcia (Esp) - El Palo (Esp) 1:0pen
01:00UD Logrones (Esp) - Leonesa (Esp) 3:0
01:00URSL Vise (Bel) - La Calamine (Bel) 4:1
01:30Forli (Ita) - Cesena (Ita) 0:6
01:30Miajadas (Esp) - Don Benito (Esp) 2:0
01:30San Fernando (Esp) - Betis B (Esp) 0:1
01:30Torrent (Esp) - Saguntino (Esp) 0:0
02:00Olivenza (Esp) - CD Badajoz (Esp) 0:2
02:30Cordoba (Esp) - Merida AD (Esp) 3:2
22:00Pro Sesto (Ita) - USD Casatese (Ita) 3:1
00:00Al-Nassr (Sau) - Cadiz CF B (Esp) 1:0

THẾ GIỚI: World Cup Nữ U20

00:00Đức U20 Nữ - Colombia U20 Nữ 0:1
03:00New Zealand U20 Nữ - Mexico U20 Nữ 1:1
06:00Tây Ban Nha U20 Nữ - Brazil U20 Nữ 0:0
09:00Costa Rica U20 Nữ - Úc U20 Nữ 1:3
00:00Ghana U20 Nữ - Mỹ U20 Nữ 0:3

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

23:00Bosnia & Herzegovina U19 Nữ - Romania U19 Nữ 2:1

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB Nữ

23:00Slavia Prague Nữ (Cze) - Real Madrid Nữ (Esp) 0:2
23:30Athletic Bilbao Nữ (Esp) - Eibar Nữ (Esp) 1:0
23:00Ajax Nữ (Ned) - Montpellier Nữ (Fra) 4:1

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra

00:00Gefle - Stockholm Internazionale 4:1
00:00Pitea - Umea FC 3:1
00:00Sollentuna - Team TG FF 2:0
00:00Sylvia - Taby 1:2
00:00Vasalund - Sandviken 0:0
00:00Haninge - Hammarby TFF 1:1
00:00Orebro Syr. - Motala 1:0

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

23:30Tvaaker - Qviding 2:1
00:00IFK Malmo - Lunds 0:3
00:00Oddevold - GAIS 0:2
00:00Torn - Olympic 3:2
00:00Trollhattan - Vanersborgs IF 1:1

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Svealand

01:00Osteraker IFK - Skiljebo 0:3

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland

00:30Eskilsminne - Ullareds IK 6:0

THỤY ĐIỂN: Svenska Cupen Nữ - Vòng loại

23:30Gamla Upsala Nữ - Bollstanas Nữ 0:1

THỤY SĨ: Super League

00:00Luzern - Grasshoppers 1:1

TRUNG QUỐC: Super League

19:00Hebei - Tianjin Jinmen Tiger 3:4

TURKMENISTAN: Yokary Liga

20:00Kopetdag Asgabat - Nebitci 3:2

URUGUAY: Copa Uruguay

23:30Colon - Los Halcones 3:1
01:00La Luz - Deportivo Italiano 2:1pen
01:00Rampla Juniors - Rio Negro 2:1pen
06:00Juventud - Universal San Jose 1:0
06:00Universitario Salto - Paysandu FC 1:0
06:30Quilmes - Deportivo Colonia 1:2

UZBEKISTAN: Super League

21:00Din. Samarkand - Sogdiana 1:2
21:00Olympic - Kokand 1912 1:1
22:00Navbahor Namangan - Termez Surkhon 2:0

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật