TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » 12.08.2022 » Tất cả trận đấu

CHÂU ÂU: Europa League - Vòng loại

23:00HJK (Fin) - Maribor (Slo) 1:0
00:00Slovacko (Cze) - Fenerbahce (Tur) 1:1
00:00Zurich (Sui) - Linfield (Nir) 3:0
01:00Dudelange (Lux) - Malmo FF (Swe) 2:2
01:30Slovan Bratislava (Svk) - Olympiacos Piraeus (Gre) 2:3pen
02:00Partizan (Srb) - AEK Larnaca (Cyp) 2:2

VIỆT NAM: V.League 1

18:00Thanh Hóa - Hà Tĩnh 2:0
19:15Hồ Chí Minh - Bình Định 1:2

VIỆT NAM: V.League 2

15:30Đắk Lắk - Phố Hiến 0:0
17:00Long An - Cần Thơ 2:1
18:00Bà Rịa Vũng Tàu - BHTS Quảng Nam 0:1

AI CẬP: Premier League

23:30El Ismaily - Al Ittihad 1:0

ANH: EFL Cup

02:00West Brom - Sheffield Utd 1:0

ÁO: 2. Liga

23:10Admira - Austria Vienna II 3:2
23:10Dornbirn - Horn 0:1
23:10Floridsdorfer AC - Vorwarts Steyr 2:1
23:10Liefering - First Vienna 1:1
23:10St. Polten - Sturm Graz (Nghiệp dư) 2:5

ÁO: Regionalliga East

00:00ASV Siegendorf - Wiener Viktoria 2:0
00:00Bruck Leitha - Marchfeld 1:2
00:00Warth - Drassburg 1:1
00:30Traiskirchen - Wiener Neustadt 3:2
00:30TWL Elektra - Mauerwerk 6:0

ÁO: Regionalliga Central

00:00Bad Gleichenberg - Leoben 2:2
00:00Deutschlandsberger - Kalsdorf 1:3
00:00Gleisdorf - Allerheiligen 0:0
00:00SC Weiz - SAK Klagenfurt 0:0
00:00Vocklamarkt - Weindorf St. Anna 1:2
00:30WSC Wels - Union Gurten 1:0

ÁO: Regionalliga West - Tyrol

23:30SC Imst - Motz/Silz 1:2
00:00Hall - SV Worgl 0:3
00:00Kufstein - Reichenau 1:0
00:00Tirol (Nghiệp dư) - Fugen 0:2
00:30Kitzbuhel - Telfs 1:2
00:30SC Kundl - Schwaz 1:4

ÁO: Regionalliga West - Salzburg

22:30USK Anif - A. Salzburg 1:1
23:00SAK 1914 - Golling 4:3
00:00Johann - UFC Hallein 1:0
00:00Saalfelden - Grodig 5:0
00:00Seekirchen - Bischofshofen 2:1
00:30Wals-Grunau - Kuchl 1:2

ARGENTINA: Liga Profesional

05:00Godoy Cruz - Aldosivi 2:0
07:30Atl. Tucuman - Central Cordoba 1:0
07:30Colon Santa Fe - Arsenal Sarandi 1:1

ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 2

20:00Banfield 2 - Platense 2 0:0
20:00San Lorenzo 2 - Patronato 2 1:2
21:00Gimnasia L.P. 2 - Velez Sarsfield 2 1:0
21:00Union de Santa Fe 2 - Argentinos Jrs 2 1:1

ARMENIA: Premier League

23:00Ararat Yerevan - Ararat-Armenia 0:2
20:00Lernayin Artsakh - Alashkert 0:1
22:00BKMA - Noah 2:2

AZERBAIJAN: Premier League

22:00Zira - Sabah Baku 1:3

BA LAN: Ekstraklasa

23:00Legnica - Zaglebie 0:1

BA LAN: Division 1

23:00Chojniczanka - S. Rzeszow 1:1
23:00Termalica B-B. - Chrobry Glogow 3:1
01:30Ruch Chorzow - Leczna 1:1

BA LAN: Division 2

00:30Polonia Warszawa - Pruszkow 1:1

BA LAN: III Liga - Group I

22:00Ostroda - Swit Mazowiecki 2:3
22:00Pelikan - Legia II 0:2
22:00Ursus Warszawa - Bron Radom 3:2

BA LAN: III Liga - Group II

23:00Blekitni Stargard - B. Gdynia 1:1
23:00Cartusia Kartuzy - Kleczew 4:0
23:00Ol. Grudziadz - Swit Skolwin 2:0
23:00Sroda - Solec K. 2:0

BA LAN: III Liga - Group III

22:00Warta Gorzow - Legnica 2 1:1
23:00Bielsko-Biala - Polonia Bytom 4:1

BELARUS: Vysshaya Liga

22:00Zhodino - Energetik-BGU 4:0
00:00Neman - Slutsk 1:0

BELARUS: Vysshaya Liga Nữ

21:00Minsk FK Nữ - Vitebsk Nữ 7:0

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2

00:00Tondela - Benfica B 1:1

BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23 - Vòng sơ loại

23:00SC Farense U23 - Portimonense U23 0:1
17:00Benfica U23 - Estoril U23 3:2

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

05:00Universitario de Vinto - Aurora 0:3
07:15U. Sucre - Nacional Potosi 0:1

BOLIVIA: Nacional B - Giai đoạn 1

02:00Argentinos Juniors - Atletico Warnes 6:0

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

22:30Leotar - Velez Mostar 1:0

BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - RS

22:30Drina Zvornik - Sutjeska Foca 0:2

BRAZIL: Brasileiro U23

01:00Bragantino U23 - Vila Nova FC U23 2:1
01:00Fluminense U23 - Nautico U23 2:0
01:00Fortaleza U23 - Paysandu PA U23 7:0
01:00Gremio U23 - Brasil de Pelotas U23 5:0
01:00Juventude U23 - Ponte Preta U23 1:6
01:00Parana U23 - Vitoria U23 2:1
01:00Sport Recife U23 - Botafogo RJ U23 3:0
03:00Cuiaba U23 - CSA U23 1:0

BULGARIA: Parva Liga

22:30Cherno More - Pirin Blagoevgrad 1:0

BULGARIA: Third League - North-West

22:00Akademik Svishtov - Etar II 5:1

BURUNDI: Primus League

20:00Dynamik - Vital'O 0:1

CHÂU ÂU: Europa Conference League - Vòng loại

23:00Rakow (Pol) - Trnava (Svk) 1:0
00:00Basel (Sui) - Brondby (Den) 3:1pen
00:00CFR Cluj (Rou) - Shakhtyor Soligorsk (Blr) 1:0
00:00Djurgarden (Swe) - Sepsi Sf. Gheorghe (Rou) 3:1
00:00H. Beer Sheva (Isr) - Lugano (Sui) 3:1
00:00Konyaspor (Tur) - Vaduz (Lie) 2:4
00:00Petrocub (Mda) - MOL Fehervar (Hun) 1:2
00:00Twente (Ned) - Cukaricki (Srb) 4:1
00:30Antwerp (Bel) - Lillestrom (Nor) 2:0
00:30FCSB (Rou) - Dun. Streda (Svk) 1:0
00:30Panathinaikos (Gre) - Slavia Prague (Cze) 1:1
00:30Univ. Craiova (Rou) - FK Zorya Luhansk (Ukr) 3:0
00:45Basaksehir (Tur) - Breidablik (Ice) 3:0
01:00Anderlecht (Bel) - Paide (Est) 3:0
01:00Aris (Gre) - Maccabi Tel Aviv (Isr) 2:1
01:00Hibernians (Mlt) - RFS (Lat) 1:3
01:00Klaksvik (Fai) - FC Ballkani (Kos) 2:2pen
01:00Levski Sofia (Bul) - Hamrun (Mlt) 1:3pen
01:00Shkendija (Mkd) - AIK (Swe) 1:2pen
01:00Sligo Rovers (Irl) - Viking (Nor) 1:0
01:30Lech Poznan (Pol) - Vikingur Reykjavik (Ice) 4:1aet
01:30Rapid Vienna (Aut) - Neftci Baku (Aze) 2:0aet
01:45St. Patricks (Irl) - CSKA Sofia (Bul) 0:2
02:00AZ Alkmaar (Ned) - Dundee Utd (Sco) 7:0
02:00Gil Vicente (Por) - Riga FC (Lat) 4:0
02:00Kisvarda (Hun) - Molde (Nor) 2:1
02:00Young Boys (Sui) - KuPS (Fin) 3:0

CHILÊ: Primera Division

07:15U. Catolica - O'Higgins 2:2

CHILÊ: Primera B

07:00D. Puerto Montt - Cobreloa 1:1

CỘNG HÒA SÉC: Division 2

22:00Pribram - Karvina 1:1

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Bảng A

00:00Pisek - Zbuzany 2:2

CỘNG HÒA SÉC: MSFL

23:00Kvitkovice - Uhersky Brod 3:1
23:00Velke Mezirici - Blansko 0:2
23:00Vrchovina - SK Hranice 0:0
00:00Hlucin - FK Frydek-Mistek 0:1

CỘNG HÒA SÉC: Division D

23:00Bystrice n. Pern. - Zdirec n. D. 0:3
23:00Start Brno - Sperice 3:1

CỘNG HÒA SÉC: Division E

22:30Bzenec - Batov 1:2

CỘNG HÒA SÉC: Jihomoravsky KP

23:00Bystrc - Rousinov 0:1

CỘNG HÒA SÉC: Kralovehradecky KP

23:00Dobruska - Cerveny Kostelec 1:2
23:00Horice - Kostelec n. O. 3:1

CỘNG HÒA SÉC: Olomoucky KP

23:00Kostelec na Hane - Jesenik 0:0

CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP

23:00Zruc - Nepomuk 2:1

CỘNG HÒA SÉC: Prazsky prebor

22:00Vysehrad - Dukla JM 4:4

CỘNG HÒA SÉC: Zlinsky KP

23:00Luhacovice - Stitna nad Vlari 1:1

CỘNG HÒA SÉC: U19 League

16:00Brno U19 - Zlin U19 3:3
16:00Slavia Prague U19 - Pribram U19 3:0

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

04:00Guanacasteca - Guadalupe 1:2
08:00Puntarenas FC - Grecia 3:1
08:00Zeledon - Cartagines 2:1

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Apertura

04:00Santa Ana - Consultants Desamparados 0:1

ĐAN MẠCH: Superliga

00:00Horsens - Midtjylland 3:3

ĐAN MẠCH: 1st Division

23:00Hillerod - Koge 0:2
23:30F. Amager - Naestved 0:0
23:30Fredericia - Vejle 0:1
23:30Hobro - Sonderjyske 0:3

ĐAN MẠCH: 2nd Division

00:00B.93 - Roskilde 3:1

ĐAN MẠCH: 3. Division

23:30Lyseng - VSK Aarhus 0:0
23:30Middelfart - Naesby 4:0

ĐẢO FAROE: Premier League

00:00B36 Torshavn - Skala Itrottarfelag 5:1

ĐỨC: 2. Bundesliga

23:30Kaiserslautern - Paderborn 0:1
23:30Nurnberg - Heidenheim 0:3

ĐỨC: 3. Liga

00:00Hallescher - VfB Oldenburg 2:0

ĐỨC: Regionalliga North

00:00Hannover II - SC Weiche-08 0:3

ĐỨC: Regionalliga Nordost

00:00Hertha Berlin II - Babelsberg 0:1
00:00Viktoria Berlin - Lokomotive Leipzig 2:2

ĐỨC: Regionalliga West

00:00Wiedenbruck - Ahlen 5:0
00:30HủyKoln II - Oberhausen 4:1

ĐỨC: Regionalliga Sudwest

00:00Offenbach - Hoffenheim II 5:2

ĐỨC: Regionalliga Bayern

23:00Pipinsried - Rain/Lech 3:0
23:15Spvgg Ansbach 09 - Hankofen-Hailing 1:1
00:00Aschaffenburg - Furth II 0:0
00:00Buchbach - Heimstetten 2:0
00:00Illertissen - Augsburg II 1:5

ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd

00:30Auerbach - Freital 1:1

ĐỨC: Oberliga Hamburg

00:00Dassendorf - Wandsbeker Concordia 4:2
00:30Hamm United - Altona 2:1

ĐỨC: Oberliga Bremen

00:00Geestemunde - Surheide 3:1

ĐỨC: Oberliga Hessen

00:00Hanau - Eddersheim 2:2

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

00:00Jagersburg - Auersmacher 0:2
00:30Morlautern - Pirmasens 1:2

ĐỨC: Oberliga Bayern Nord

23:30Neumarkt - Ammerthal 1:2
23:30Wurzburger FV - Grossbardorf 1:3
00:00DJK Bamberg - Bayern Hof 4:0
00:00Gebenbach - Eltersdorf 1:6

ĐỨC: Oberliga Bayern Süd

23:30Dachau - VfB Hallbergmoos-Goldach 3:0
00:00Garching - Ismaning 0:1
00:00Rosenheim - Schwaben Augsburg 1:2

ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg

00:30Grossaspach - Bietigheim-Bissingen 4:1

ĐỨC: Oberliga Niederrhein

00:30Hamborn - SW Essen 1:2

ECUADOR: Serie B

07:00America de Quito - Chacaritas 2:2

ESTONIA: Meistriliiga

23:00Levadia - Parnu JK Vaprus 3:0

ESTONIA: Esiliiga

23:00Viimsi JK - Nomme Utd 1:0
23:00Parnu - Flora U21 3:2

ESTONIA: Estonian Cup

23:00Tulevik - Vandra Vaprus 4:1

GAMBIA: GFA League

23:00Brikama U. - Wallidan 0:0
23:00Elite United - WAA Banjul 4:0
23:00Armed Forces - Real Banjul 1:1

HÀN QUỐC: K3 League

17:00Changwon - Cheonan City 2:0
17:00Mokpo - Siheung Citizen 0:2

HUNGARY: NB I Nữ

22:30Gyor Nữ - Ujpest Nữ 9:0
23:00Ferencvaros Nữ - Szent Mihaly Nữ 7:0

ICELAND: Icelandic Cup

01:00Kordrengir - Hafnarfjordur 2:4

INDONESIA: Liga 1

15:30Persik Kediri - Borneo 1:2

IRAN: Pro League

21:30Esteghlal F.C. - Sepahan 0:2
21:30Paykan - Malavan 1:0
22:30Aluminium Arak - Havadar SC 0:1
23:00Naft M.I.S - Mes Kerman 3:2
23:00Nassaji Mazandaran - Mes Rafsanjan 1:1

JORDAN: Premier League

00:30Moghayer Al Sarhan - Al Salt 1:2
22:00Sahab - Al Wehdat 2:2
00:30Al Sareeh - Al Ramtha 0:0

KYRGYZSTAN: Premier Liga

19:00Abdish-Ata - Kaganat 3:0
19:00Dordoi Bishkek - Nur-Batken 1:0

LITHUANIA: A Lyga

22:00Hegelmann - Dziugas Telsiai 5:0

LITHUANIA: I Lyga

23:00Atmosfera - Siauliai 2 2:1
23:00Banga 2 - Babrungas 0:2
23:00Dainava Alytus - Ekranas 2:1
23:00Neptunas - FK Panevezys 2 1:2
23:30Riteriai 2 - Zalgiris 2 1:2

MALAWI: Super League

19:30HoãnEkwendeni Hammers - Silver Strikers -:-

MEXICO: Liga MX - Apertura

09:00Queretaro - Atl. San Luis 1:1

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

05:00Tapatio - Raya2 1:1
07:05Atlante - Atl. Morelia 1:0
09:00Correcaminos - Cancun 0:0

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

21:00Necaxa U20 - Monterrey U20 2:1
22:00HoãnJuarez U20 - Pachuca U20 -:-

MEXICO: Liga MX Nữ - Apertura

03:45Club America Nữ - Necaxa Nữ 3:1
07:00Monterrey Nữ - Club Leon Nữ 3:0

NAM MỸ: Copa Libertadores - Play Offs

07:30Estudiantes L.P. (Arg) - Athletico-PR (Bra) 0:1

NAM MỸ: Copa Sudamericana - Play Offs

05:15Internacional (Bra) - FBC Melgar (Per) 0:1pen

NAM PHI: Premier League

00:30Maritzburg Utd - Swallows 0:0

NA UY: Eliteserien

00:00Sandefjord - Rosenborg 2:5
00:00Sarpsborg 08 - Bodo/Glimt 1:4

NGA: Premier League

23:30Fakel Voronezh - Ural 0:0

NGA: Youth League

15:00Ural U19 - FK Strogino Moscow U19 0:1
17:00Khimki U19 - Akhmat Grozny U19 1:2
18:00FK Orenburg U19 - UOR 5-Yegoryevsk U19 0:1
18:00Torpedo Moscow U19 - Spartak Moscow U19 2:5
19:00Zenit U19 - Nizhny Novgorod U19 2:0
21:00CSKA Moscow U19 - Krylya Sovetov Samara U19 0:0
22:00Krasnodar U19 - FK Rostov U19 2:1
23:00Dynamo Moscow U19 - Sochi U19 2:0
23:00Lokomotiv Moscow U19 - Kuban U19 1:0

NICARAGUA: Liga Primera - Apertura

04:00Matagalpa - Ferretti 1:0
06:00Managua FC - Esteli 3:0
09:00UNAN-Managua - Juventus Managua 2:1

NICARAGUA: Liga Primera U20 - Apertura

23:00UNAN-Managua U20 - Juventus Managua U20 0:2
01:00Matagalpa U20 - Ferretti U20 2:0
03:00Managua FC U20 - Esteli U20 1:3

NIGERIA: NNL

00:00Bendel - Vandrezzer 1:0

OMAN: Super Cup

21:05Al Seeb - Al Nahda 2:0

PARAGUAY: Copa Paraguay

03:00Deportivo Juventud - Tacuary 1:2pen
05:30Fulgencio Yegros - General Caballero JLM 0:3

PHẦN LAN: Veikkausliiga

22:00Haka - AC Oulu 3:2

PHẦN LAN: Ykkonen

22:30Gnistan - Jaro 2:2
22:30JaPS - PEPO 0:1
22:30KTP - SJK Akatemia 1:0
22:30TPS - Mikkelin 1:0

PHÁP: National

00:30Bastia-Borgo - Le Puy 1:0
00:30Chateauroux - Paris 13 Atl. 0:0
00:30Cholet - Avranches 1:3
00:30Concarneau - Orleans 1:1
00:30Dunkerque - Le Mans 3:0
00:30Stade Briochin - Red Star 2:2
00:30Versailles - Martigues 2:1
00:30Villefranche - Sedan 1:1

QATAR: QSL

23:40Al Arabi - Al Rayyan 2:1

ROMANIA: Liga 2

22:30Csikszereda M. Ciuc - Concordia 0:1

SERBIA: Super Liga

23:00Radnicki Nis - Novi Pazar 1:3

SERBIA: Srpska Liga - Belgrade

22:00BASK - BSK Borca 3:2
22:00Usce - Torlak 0:4

SINGAPORE: Premier League

18:45Balestier Khalsa - Hougang 6:1

SÍP: Super Cup

00:30Apollon - Omonia 2:0

SLOVAKIA: 2. liga

22:00Pohronie - Samorin 2:2
22:00Povazska Bystrica - Zilina B 3:2
00:00Myjava - Dubnica 3:1

SLOVAKIA: 3. Liga - East

22:30Bardejov - Stropkov 3:0

SLOVENIA: 2. SNL

23:00Krsko - Nafta 1:3

SOMALIA: Nation Link Telecom Championship

19:30Dekedda - Heegan 3:0

TAJIKISTAN: Vysshaya Liga

19:00Faizkand - Ravshan Zafarabad 2:1
19:30Istaravshan - Ravshan 3:0

THÁI LAN: Thái League 1

19:00Bangkok Utd - Khonkaen Utd. 2:0

THÁI LAN: Thai League 2

18:00Chiangmai Utd - Nakhon Si 3:2

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

20:00Afghanistan U19 - Uzbekistan U19 1:1
23:00Tajikistan U19 - Iran U19 0:4

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

00:00Al-Nassr (Sau) - Cadiz CF B (Esp) 1:0
01:30CD Calamonte (Esp) - Villanovense (Esp) 0:1
01:30Coria C.F. (Esp) - CD Utrera (Esp) 1:2
01:30Torredonjimeno (Esp) - Mancha (Esp) 0:3
02:00RSD Alcala (Esp) - Fuenlabrada (Esp) 0:1
12:30H. Marmorek (Isr) - Ironi Modiin (Isr) 1:2
13:00Bnei Yehuda (Isr) - M. Ironi Ashdod (Isr) 4:0
15:00Guadalajara (Esp) - Leganes B (Esp) 1:0
22:30Ancona (Ita) - Citta di Fasano (Ita) 4:1
23:00Aris (Cyp) - Xylotympou (Cyp) 5:0
23:00Lamia (Gre) - AEK Athens FC B (Gre) 0:0
23:15Linense (Esp) - Ceuta (Esp) 2:1
23:30Padova (Ita) - Luparense (Ita) 3:1
23:30Tarxien (Mlt) - Marsaxlokk (Mlt) 0:3
00:00CF Illueca (Esp) - Teruel (Esp) 0:2
00:00Malagueno (Esp) - El Ejido (Esp) 1:3
00:30Burgos Promesas (Esp) - Calahorra (Esp) 0:0

THẾ GIỚI: Islamic Solidarity Games

17:30Azerbaijan U23 - Ma Rốc U23 2:2
17:30Cameroon U23 - Senegal U23 0:2
21:00Iran U23 - Ả Rập Saudi U23 0:3
21:00Thổ Nhĩ Kỳ U23 - Algeria U23 1:1

THẾ GIỚI: World Cup Nữ U20

00:00Ghana U20 Nữ - Mỹ U20 Nữ 0:3
03:00Nhật Bản U20 W - Hà Lan U20 Nữ 1:0
06:00Pháp U20 Nữ - Nigeria U20 Nữ 0:1
09:00Canada U20 Nữ - Hàn Quốc U20 Nữ 0:2

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

23:00Bosnia & Herzegovina U19 Nữ - Romania U19 Nữ 2:1
15:00Romania U17 Nữ - Bosnia & Herzegovina U17 Nữ 2:0

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB Nữ

23:00Ajax Nữ (Ned) - Montpellier Nữ (Fra) 4:1
16:00Sevilla FC Nữ (Esp) - Aston Villa Nữ (Eng) 6:1
19:00Bayer Leverkusen Nữ (Ger) - Twente Nữ (Ned) 0:1
23:30Atl. Madrid Nữ (Esp) - Albacete Nữ (Esp) 5:0
23:45Villarreal Nữ (Esp) - Valencia Nữ (Esp) 1:1

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra

00:00Haninge - Hammarby TFF 1:1
00:00Orebro Syr. - Motala 1:0

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland

23:30Torslanda - Landvetter 2:2
00:00Assyriska BK - Frolunda 2:2

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Götaland

00:00Balkan - Nosaby IF 2:3
00:30Rappe GOIF - Hassleholms IF 1:4

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand

00:30Sleipner - United Nordic 1:2

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland

00:00Ahlafors IF - Gauthiod 2:0
00:00Grebbestad - Saffle SK 1:2

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Nữ

23:00Kristianstad Nữ - Vittsjo Nữ 1:0

THỤY ĐIỂN: Elitettan Nữ

00:00Lidkoping Nữ - Bergdalens IK Nữ 1:0

THỤY SĨ: Challenge League

00:30Xamax - Lausanne 0:1
00:30Yverdon - Wil 1:3

TRUNG QUỐC: Super League

18:30Wuhan Three Towns - Beijing Guoan 5:1
18:30HoãnZhejiang Professional - Guangzhou FC -:-
19:00HoãnCangzhou - Shanghai Port -:-
19:00Cangzhou - Shandong Taishan 0:2
19:00HoãnDalian Pro - Shenzhen -:-
19:00Guangzhou FC - Chengdu Rongcheng 1:2

TRUNG QUỐC: Jia League

14:30Qingdao Manatee - Heilongjiang Ice City 5:1
18:30Shanghai Jiading Huilong - Zibo Cuju 3:1

TRUNG QUỐC: Yi League

14:30Dongguan Guanlian - Hainan Star 3:0
14:30Hunan Billows - Dandong Tengyue WO 0:3
14:30Jiangxi Dark Horse - Taian Tiankuang 2:1
14:30Jinan Xingzhou - Hubei Istar 2:0
14:30Wuxi Wugou - Shaoxing Shangyu 1:0
14:30Zibo Qisheng - Yanbian Longding 0:2
18:30Qingdao Red Lions - Quanzhou Yassin 0:2

TURKMENISTAN: Yokary Liga

20:00Ahal - Energetik 8:0
20:00Merw - FC Asgabat 2:1
20:00Sagadam - Altyn Asyr 1:1

ÚC: NPL Tasmania

16:30Riverside Olympic - Launceston 2:2
17:00Kingborough Lions - Clarence Zebras 4:2

ÚC: NPL Victoria

16:30Melbourne Knights - Altona Magic 1:1

URUGUAY: Primera Division - Clausura

01:30Maldonado - Cerrito 2:1
05:00Wanderers - Fenix 2:1

UZBEKISTAN: Super League

21:00Metallurg Bekabad - Nasaf Qarshi 0:2
21:00Neftchi Fargona - Pakhtakor 0:2

VENEZUELA: Primera Division

04:00Zulia - Monagas 0:0
06:15Aragua - Zamora 0:1

ZIMBABWE: Premier Soccer League

20:00Yadah - Whawha 3:0

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật