Bóng đá » 26.03.2024 » Tất cả trận đấu
CHÂU Á: Vô địch Thế giới - Vòng loại - Giai đoạn 2
15:00HủyTriều Tiên - Nhật Bản -:-15:45Liban - Úc 0:5
16:30Bangladesh - Palestine 0:1
18:00Philippines - Iraq 0:5
19:00Trung Quốc - Singapore 4:1
19:00Việt Nam - Indonesia 0:3
19:30Thái Lan - Hàn Quốc 0:3
20:30Ấn Độ - Afghanistan 1:2
21:00Kyrgyzstan - Đài Loan TQ 5:1
21:00Malaysia - Oman 0:2
21:30Uzbekistan - Hồng Kông 3:0
22:00Tajikistan - Ả Rập Saudi 1:1
22:00Turkmenistan - Iran 0:1
ANH: National League South
02:45HoãnTaunton - Slough -:-ANH: Professional Development League
20:00Barnsley U21 - Watford U21 1:220:00Fleetwood U21 - Charlton U21 0:5
21:00Coventry U21 - Bristol City U21 0:0
21:00Peterborough U21 - Ipswich U21 2:1
00:00Sheffield Utd U21 - Millwall U21 0:3
ANTIGUA & BARBUDA: ABFA Premier League
05:00Willikies - John Hughes 0:1ARGENTINA: Primera Nacional
01:00Chacarita Juniors - San Martin T. 1:002:00Almirante Brown - Gimnasia Mendoza 0:0
05:00Ferro - All Boys 2:2
06:30Club A. Guemes - Racing Cordoba 0:1
06:50Atletico Atlanta - Nueva Chicago 0:0
07:00Atl. Rafaela - Brown Adrogue 0:0
07:00Chaco For Ever - Def. de Belgrano 3:0
07:00Estudiantes Rio Cuarto - CA Mitre 0:0
07:45Colon Santa Fe - Gimnasia y Tiro 1:0
ARGENTINA: Torneo Federal
06:30Sportivo Belgrano - Sportivo Las Parejas 1:0ARGENTINA: Primera B - Apertura
01:30Acassuso - San Martin Burzaco 1:001:30Fenix - Liniers 2:1
01:30Villa Dalmine - Deportivo Armenio 1:1
ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura
01:30Juventud de Bernal - Atletico Pilar 1:3ARGENTINA: Copa Argentina
03:15Godoy Cruz - San Martin S.J. 1:0pen05:30Platense - Olimpo Bahia Blanca 1:0pen
ARGENTINA: Primera A Nữ - Apertura
01:00Banfield Nữ - River Plate Nữ 0:121:00Platense Nữ - Racing Club Nữ 1:1
ARUBA: Division di Honor - Tranh trụ hạng
06:00Real Koyari - La Fama 1:608:00Bubali - Unistars 0:1
BỈ: Pro League U21
01:30Oostende U21 - RFC Liege U21 5:0BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23 - Nhóm Championship
00:00Torreense U23 - Vizela U23 1:0BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23 - Nhóm Rớt hạng
18:00SC Farense U23 - Portimonense U23 5:1BRAZIL: Gaucho - Play Offs
07:45Internacional - Juventude 1:2penBRAZIL: Goiano - Play Offs
05:30Atletico GO - Goiania 3:1BRAZIL: Mineiro - Tranh trụ hạng
05:30Ipatinga - Patrocinense 3:0BRAZIL: Paranaense U20 - Giai đoạn 1
01:30Campo Mourao U20 - Arapongas U20 4:0BRAZIL: Brasileiro Nữ
03:00Bragantino Nữ - Atletico-MG Nữ 2:106:00Flamengo Nữ - Corinthians Nữ 2:3
CHÂU Á: WAFF Championship U23
00:00Ai Cập U23 - Ả Rập Saudi U23 2:3penCHÂU Á: WAFF Championship U23 - Hạng 5-8
00:00United Arab Emirates U23 - Thái Lan U23 0:1CHÂU ÂU: Euro - Vòng loại - Thăng hạng
00:00Georgia - Hy Lạp 1:0penCHÂU ÂU: UEFA Nations League - League C - Play Out
00:00Lithuania - Gibraltar 1:0CHÂU ÂU: Euro U21 - Vòng loại
01:30Moldova U21 - Hà Lan U21 0:318:00Armenia U21 - Romania U21 0:1
19:00Azerbaijan U21 - Ukraine U21 0:3
20:00Bắc Macedonia U21 - Thụy Điển U21 0:2
20:00Gibraltar U21 - Georgia U21 0:2
21:00Ba Lan U21 - Bulgaria U21 0:1
21:00Hy Lạp U21 - Andorra U21 1:0
21:00Kazakhstan U21 - Hungary U21 0:3
21:00Montenegro U21 - Phần Lan U21 1:2
23:00Albania U21 - Thụy Sĩ U21 1:3
23:00Na Uy U21 - San Marino U21 4:0
23:30Cộng hòa Séc U21 - Iceland U21 4:1
00:00Áo U21 - Đảo Síp U21 2:2
00:00Đan Mạch U21 - Lithuania U21 3:0
00:00Đức U21 - Israel U21 2:0
00:00Serbia U21 - Bắc Ireland U21 1:2
00:15Ý U21 - Thổ Nhĩ Kỳ U21 1:1
00:30Bồ Đào Nha U21 - Croatia U21 5:1
CHÂU ÂU: Euro U19 - Vòng loại - Giai đoạn 2
18:00Áo U19 - Tây Ban Nha U19 1:218:00Slovenia U19 - Kosovo U19 2:0
20:00Đức U19 - Thổ Nhĩ Kỳ U19 2:0
20:00Latvia U19 - Bắc Macedonia U19 1:1
20:00Romania U19 - Croatia U19 1:0
20:00Ukraine U19 - Thụy Sĩ U19 3:0
20:30Cộng hòa Séc U19 - Scotland U19 2:0
20:30Ý U19 - Georgia U19 5:0
21:00Israel U19 - Na Uy U19 0:2
22:00Đan Mạch U19 - Bồ Đào Nha U19 2:0
22:00Hy Lạp U19 - Serbia U19 3:3
CHÂU ÂU: Euro U17 - Vòng loại - Giai đoạn 2
17:00Bulgaria U17 - Wales U17 1:217:00Romania U17 - Thụy Điển U17 1:1
18:00Bỉ U17 - Hà Lan U17 2:2
18:00Đức U17 - Bồ Đào Nha U17 2:3
18:00Ireland U17 - Croatia U17 0:5
18:00Ý U17 - Phần Lan U17 2:2
20:00Bosnia & Herzegovina U17 - Belarus U17 3:1
20:00Cộng hòa Séc U17 - Ba Lan U17 1:2
20:00Đan Mạch U17 - Georgia U17 7:0
20:00Serbia U17 - Thổ Nhĩ Kỳ U17 3:0
23:00Áo U17 - Tây Ban Nha U17 3:1
23:00Na Uy U17 - Slovenia U17 2:1
CHÂU ÂU: Elite League U20
21:00Cộng hòa Séc U20 - Anh U20 1:323:00Romania U20 - Ba Lan U20 1:1
CHÂU PHI: Africa Cup of Nations - Vòng loại - Vòng sơ loại
20:00Eswatini - Somalia 2:222:00Mauritius - Chad 1:2
23:00Liberia - Djibouti 0:0
CHÂU ÚC VÀ CHÂU ĐẠI DƯƠNG: OFC Nations Cup - Vòng loại
08:00Quần đảo Cook - Tonga 1:0CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Rớt hạng
20:30HoãnCeleste - Etoile de Kivu -:-20:30HoãnGroupe Bazano - Blessing -:-
CHILÊ: Primera Division
05:00U. De Chile - Cobresal 2:2CHILÊ: Segunda Division
05:00D. Concepcion - Dep. Linares 2:107:00Concon National - D. Puerto Montt 0:3
COLOMBIA: Primera A - Apertura
04:00Once Caldas - Alianza 1:0COLOMBIA: Primera B - Apertura
04:00U. Magdalena - Leones 2:306:00Orsomarso - Inter Palmira 4:2
06:30Boca Juniors - Atletico F.C. 0:1
COSTA RICA: Liga de Ascenso - Clausura
03:00Consultants Desamparados - Cariari Pococi 3:104:00Jaco - Carmelita 2:2
08:00Ad Aserri - Guadalupe 1:1
08:00Antioquia - Cofutpa 0:5
ĐỨC: Regionalliga Bayern
01:00Aschaffenburg - Bayreuth 1:0ĐỨC: Bundesliga Nữ
01:30Eintracht Frankfurt Nữ - Werder Bremen Nữ 2:0ECUADOR: Liga Pro - Giai đoạn 1
04:30Delfin - Libertad 1:107:00Orense - Emelec 1:1
ICELAND: League Cup Nữ - Play Offs
01:00Valur Nữ - Stjarnan Nữ 4:0IRELAND: Division 1
02:45Bray - Longford 1:1ISRAEL: Leumit League
00:00H. Akko - Maccabi Jaffa 4:100:00M. Herzliya - Hapoel Kfar Saba 1:0
00:00Nes Tziona - Ihud Bnei Shfaram 4:1
ISRAEL: Liga Alef South
20:30Nordia Jerusalem - Hapoel Bnei Lod 1:0JAMAICA: Premier League
05:00Humble Lions - Lime Hall Academy 6:007:30Tivoli - Harbour View 1:0
MA-RỐC: Coupe du Trone
05:00USM Oujda - FUS Rabat 3:1aetMEXICO: Liga Premier Serie A
09:00HủyReboceros de La Piedad - Petroleros Salamanca 0:2MEXICO: Liga MX Nữ - Clausura
06:00Necaxa Nữ - Juarez Nữ 1:408:00Pachuca Nữ - Santos Laguna Nữ 4:0
NAM MỸ: South American Championship Nữ U17 - Nhóm Chung kết
04:00Brazil U17 Nữ - Ecuador U17 Nữ 4:006:30Paraguay U17 Nữ - Colombia U17 Nữ 0:0
PHÁP: National
03:00Versailles - Niort 1:1SERBIA: Prva Liga
21:00Radnicki S. Mitrovica - OFK Beograd 0:121:00Smederevo - Graficar Beograd 1:2
SIERRA LEONE: Premier League
23:15Kallon - Wilberforce Strikers 1:1SLOVENIA: 2. SNL
00:00Triglav - Grosuplje 0:1TÂY BAN NHA: La Liga 2
02:30Albacete - Ferrol 1:1THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế
23:00Azerbaijan - Bulgaria 1:100:00Đảo Síp - Serbia 0:1
00:00Montenegro - Bắc Macedonia 1:0
01:00Malta U21 - Slovakia U21 1:4
01:00Thụy Điển - Albania 1:0
02:00Cape Verde - Guinea Xích đạo 1:0
02:00Guinea - Bermuda 5:1
02:00Kuwait U19 - Oman U19 0:1
02:30Gabon - Congo 1:1
03:00Jordan U20 - Nhật Bản U19 2:0
03:05Pháp U23 - Mỹ U23 2:2
04:00Bolivia - Andorra 1:0
04:00Comoros - Angola 0:0
04:00Tunisia U20 - Ai Cập U20 1:1
05:00Guinea Bissau - Sudan 2:1
05:00Ma Rốc U16 - Nigeria U16 3:5
09:00Mexico U23 - Argentina U23 3:0
17:30Slovakia U19 - Ireland U19 1:3
18:00Croatia U18 - Thụy Sĩ U18 1:2
19:00Malawi - Zambia 1:2
20:00Bồ Đào Nha U20 - Đan Mạch U20 1:4
20:00Moldova U19 - Estonia U19 2:1
21:00Moldova - Quần đảo Cayman 4:0
22:00Bồ Đào Nha U18 - Đan Mạch U18 0:1
22:00Zimbabwe - Kenya 1:3
23:00Uganda - Ghana 2:2
00:00Latvia - Liechtenstein 1:1
00:00Phần Lan - Estonia 2:1
00:00HủyThổ Nhĩ Kỳ U18 - Bắc Macedonia U18 -:-
00:30Argentina U16 - Ả Rập Saudi U16 5:0
00:30Cộng hòa Séc U16 - Wales U16 2:0
00:30Nhật Bản U16 - Mexico U16 0:1
00:30Pháp U16 - Bờ Biển Ngà U16 2:2
THẾ GIỚI: Giao hữu CLB
00:00Landskrona (Swe) - Eskilsminne (Swe) 1:117:00Basaksehir (Tur) - Tuzlaspor (Tur) 4:1
18:00FC Copenhagen (Den) - B.93 (Den) 3:2
19:00Vasteras SK (Swe) - Degerfors U21 (Swe) 0:0
20:00Samsunspor (Tur) - Corum (Tur) 6:1
21:00Basaksehir (Tur) - Kocaelispor (Tur) 5:2
22:30AIK (Swe) - Valerenga (Nor) 4:0
THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ
00:00Bồ Đào Nha U16 Nữ - Nhật Bản U16 Nữ 0:100:00Pháp U16 Nữ - Hà Lan U16 Nữ 2:2
UGANDA: Big League
20:00Kaaro Karungi - Mbale Heroes 2:1UKRAINE: Championship Nữ - Nhóm Championship
17:00Ladomir Nữ - Zhytlobud-1 Nữ 0:7UZBEKISTAN: Pro Liga
18:30Aral - Kokand 1912 1:3VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura
04:00Angostura - Puerto Cabello 1:0WALES: Cymru South
02:30HoãnGoytre Utd - Llantwit Major -:-WALES: Cymru North
03:00Llanidloes - Ruthin 1:3Ý: Serie C - Bảng A
22:15Triestina - Alessandria 3:1Ý: Serie C - Bảng C
02:30Crotone - Casertana 0:0Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »
m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật