TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » 13.08.2022 » Tất cả trận đấu

ANH: Ngoại hạng Anh

18:30Aston Villa - Everton 2:1
21:00Arsenal - Leicester 4:2
21:00Brighton - Newcastle 0:0
21:00Manchester City - Bournemouth 4:0
21:00Southampton - Leeds 2:2
21:00Wolves - Fulham 0:0
23:30Brentford - Manchester Utd 4:0

ĐỨC: Bundesliga

01:30Freiburg - Dortmund 1:3
20:30Bayer Leverkusen - Augsburg 1:2
20:30Hertha Berlin - Eintracht Frankfurt 1:1
20:30Hoffenheim - Bochum 3:2
20:30RB Leipzig - FC Koln 2:2
20:30Werder Bremen - Stuttgart 2:2
23:30Schalke - B. Monchengladbach 2:2

TÂY BAN NHA: La Liga

02:00Osasuna - Sevilla 2:1
22:00Celta Vigo - Espanyol 2:2
00:00Valladolid - Villarreal 0:3

VIỆT NAM: V.League 1

17:00Bình Dương - Sài Gòn FC 2:1
18:00Nam Định - Sông Lam Nghệ An 0:1

VIỆT NAM: V.League 2

16:00Huế FC - TTBD Phù Đổng 0:0
16:30Công an Nhân Dân - Khánh Hòa 0:0
17:00Bình Phước - Phú Thọ 1:2

AI CẬP: Egypt Cup

01:00Enppi - National Bank Egypt 4:5pen

ANH: Championship

02:00Watford - Burnley 1:0
18:30Cardiff - Birmingham 1:0
21:00Blackpool - Swansea 0:1
21:00Huddersfield - Stoke 3:1
21:00Hull - Norwich 2:1
21:00Luton - Preston 0:1
21:00Millwall - Coventry 3:2
21:00Rotherham - Reading 4:0
21:00Sunderland - QPR 2:2
21:00Wigan - Bristol City 1:1

ANH: League One

18:30Bristol Rovers - Oxford Utd 1:0
21:00Accrington - Burton 4:4
21:00Cambridge Utd - Exeter 2:1
21:00Cheltenham - Portsmouth 0:2
21:00Derby - Barnsley 2:1
21:00Ipswich - MK Dons 3:0
21:00Lincoln - Forest Green 1:1
21:00Morecambe - Fleetwood 1:1
21:00Plymouth - Peterborough 2:0
21:00Port Vale - Bolton 0:0
21:00Sheffield Wed - Charlton 1:0
21:00Wycombe - Shrewsbury 1:2

ANH: League Two

21:00AFC Wimbledon - Doncaster 2:2
21:00Bradford City - Newport 2:0
21:00Carlisle - Swindon 1:1
21:00Harrogate - Crawley 0:0
21:00Leyton Orient - Mansfield 1:0
21:00Northampton - Hartlepool 2:1
21:00Rochdale - Grimsby 0:1
21:00Salford - Crewe 3:0
21:00Stockport County - Colchester 1:0
21:00Sutton - Barrow 1:0
21:00Tranmere - Gillingham 3:0
21:00Walsall - Stevenage 1:1

ANH: National League

21:00Boreham Wood - Notts Co 2:2
21:00Bromley - Altrincham 0:0
21:00Chesterfield - Aldershot 1:0
21:00Eastleigh - Wealdstone 1:0
21:00FC Halifax - Torquay 0:1
21:00Gateshead - Barnet 2:2
21:00Maidenhead - Scunthorpe 3:2
21:00Maidstone - York 2:1
21:00Solihull Moors - Southend 1:1
21:00Woking - Dag & Red 2:0
21:00Yeovil - Wrexham 1:1
23:20Oldham - Dorking 3:2

ANH: National League North

21:00Banbury - AFC Fylde 3:1
21:00Buxton - Curzon Ashton 1:0
21:00Chester - Brackley Town 2:0
21:00Chorley - Darlington 1:1
21:00Farsley - Alfreton 0:0
21:00Gloucester - Boston Utd 2:0
21:00Kettering - Bradford PA 1:1
21:00Kidderminster - Leamington 0:0
21:00King’s Lynn - Blyth 2:0
21:00Scarborough - Hereford 1:0
21:00Southport - Peterborough Sports 0:3
21:00Spennymoor - AFC Telford 1:1

ANH: National League South

21:00Braintree - Havant & W 1:1
21:00HủyChippenham - Chelmsford 0:0
21:00Concord - Taunton 1:0
21:00Dartford - Cheshunt 2:1
21:00Dover - Hungerford 1:0
21:00Eastbourne Boro - Bath 3:4
21:00Farnborough - Dulwich Hamlet 1:1
21:00Hampton & Richmond - Hemel Hempstead 1:1
21:00Slough - Tonbridge 1:1
21:00St. Albans - Oxford City 0:1
21:00Welling - Worthing 2:4
21:00Weymouth - Ebbsfleet 2:3

ANH: NPL Premier Division

21:00FC United - Atherton 1:2
21:00Guiseley - Marine 0:3
21:00Hyde - Radcliffe 1:1
21:00Lancaster - Nantwich 1:1
21:00Liversedge - Ashton Utd 0:1
21:00Marske - Belper Town 3:1
21:00Matlock - Whitby 1:0
21:00South Shields - Stalybridge 2:0
21:00Stafford - Bamber Bridge 4:2
21:00Warrington - Morpeth 2:0
21:00Warrington Rylands - Gainsborough 0:3

ANH: Southern League Central Division

21:00Basford - AFC Rushden & Diamonds 2:1
21:00Bedford - Barwell 3:2
21:00Coalville - Alvechurch 4:1
21:00Hitchin - Rushall 0:0
21:00Ilkeston - Leiston 2:2
21:00Mickleover - Hednesford 1:1
21:00Needham Market - Bromsgrove 0:1
21:00Nuneaton - Royston 3:1
21:00Redditch - Kings Langley 2:3
21:00St. Ives - Stratford 5:0
21:00Stourbridge - Tamworth 1:1

ANH: Southern League South Division

21:00Beaconsfield Town - Plymouth Parkway 3:1
21:00Chesham - Hartley Wintney 1:0
21:00Harrow - Winchester 1:1
21:00Hayes & Yeading - Salisbury 1:0
21:00Merthyr Town - Bracknell 1:3
21:00North Leigh - Met. Police 0:2
21:00Poole - Tiverton 2:4
21:00Swindon S - Hendon 4:1
21:00Truro - Dorchester 4:0
21:00Weston-super-Mare - Gosport 3:0
21:00Yate Town - Hanwell Town 2:3

ANH: Isthmian League Premier Division

21:00Billericay - Cray 2:1
21:00Bishop's Stortford - Haringey 2:1
21:00Bognor Regis - Hornchurch 1:0
21:00Canvey - Horsham FC 1:3
21:00Carshalton - Brightlingsea 2:1
21:00Corinthian-Casuals - Bowers & Pitsea 4:1
21:00Enfield Town - Folkestone 1:1
21:00Hastings - Aveley 1:2
21:00Margate - Kingstonian 1:1
21:00Wingate & Finchley - Lewes 1:1

ANH: Premier League 2

01:00Manchester Utd U21 - Crystal Palace U21 1:5
01:00Middlesbrough U21 - Derby U21 3:1
01:00Southampton U21 - West Brom U21 4:1
01:00Tottenham U21 - Everton U21 0:2
01:00West Ham U21 - Arsenal U21 2:3

ANH: Premier League U18

16:30Crystal Palace U18 - West Ham U18 2:3
17:00Arsenal U18 - Chelsea U18 0:1
17:00Brighton U18 - Fulham U18 2:0
17:00West Brom U18 - Norwich U18 1:2
17:30Leicester U18 - Tottenham U18 0:1
18:00Blackburn U18 - Wolves U18 0:1
18:00Nottingham U18 - Everton U18 3:2
18:00Stoke City U18 - Leeds U18 4:3
18:30Liverpool U18 - Middlesbrough U18 6:2
18:30Sunderland U18 - Derby U18 1:0
19:00Southampton U18 - Aston Villa U18 3:3

ÁO: Bundesliga

22:00A. Klagenfurt - Ried 1:0
22:00Austria Vienna - Tirol 2:1
00:30Sturm Graz - Altach 4:0

ÁO: 2. Liga

23:10Admira - Austria Vienna II 3:2
23:10Dornbirn - Horn 0:1
23:10Floridsdorfer AC - Vorwarts Steyr 2:1
23:10Liefering - First Vienna 1:1
23:10St. Polten - Sturm Graz (Nghiệp dư) 2:5
01:30BW Linz - Grazer AK 1:1

ÁO: Regionalliga East

00:00ASV Siegendorf - Wiener Viktoria 2:0
00:00Bruck Leitha - Marchfeld 1:2
00:00Warth - Drassburg 1:1
00:30Traiskirchen - Wiener Neustadt 3:2
00:30TWL Elektra - Mauerwerk 6:0
22:30Donaufeld Wien - Wiener Sport-Club 0:1
22:30Stripfing - Neusiedl 2:0
23:30Leobendorf - Kremser 4:1

ÁO: Regionalliga Central

00:00Bad Gleichenberg - Leoben 2:2
00:00Deutschlandsberger - Kalsdorf 1:3
00:00Gleisdorf - Allerheiligen 0:0
00:00SC Weiz - SAK Klagenfurt 0:0
00:00Vocklamarkt - Weindorf St. Anna 1:2
00:30WSC Wels - Union Gurten 1:0
22:00LASK (Nghiệp dư) - Treibach 1:1
22:00Wolfsberger (Nghiệp dư) - Ried (Nghiệp dư) 4:1

ÁO: Regionalliga West - Tyrol

23:30SC Imst - Motz/Silz 1:2
00:00Hall - SV Worgl 0:3
00:00Kufstein - Reichenau 1:0
00:00Tirol (Nghiệp dư) - Fugen 0:2
00:30Kitzbuhel - Telfs 1:2
00:30SC Kundl - Schwaz 1:4

ÁO: Regionalliga West - Salzburg

23:00SAK 1914 - Golling 4:3
00:00Johann - UFC Hallein 1:0
00:00Saalfelden - Grodig 5:0
00:00Seekirchen - Bischofshofen 2:1
00:30Wals-Grunau - Kuchl 1:2

ÁO: Regionalliga West - Vorarlberg

21:30Rotenberg - Wolfurt 3:2
22:00Altach U21 - Lauterach 4:5
22:00Dornbirner SV - Admira Dornbirn 0:1
23:00Hohenems - Gofis 5:2

ARGENTINA: Liga Profesional

05:00Huracan - Sarmiento Junin 4:1
05:00Platense - Banfield 3:1
07:30Patronato - San Lorenzo 3:2

ARGENTINA: Primera Nacional

04:35Atl. Rafaela - CA Estudiantes 1:2
00:10Sacachispas - Belgrano 1:1

ARGENTINA: Torneo Federal

00:30CDJU Gualeguaychu - Sportivo Belgrano 1:1

ARGENTINA: Primera B - Clausura

23:15Talleres (R.E) - Dock Sud 2:1

ARGENTINA: Primera C - Clausura

01:30Central Cordoba - Argentino de Merlo 2:1
01:30Deportivo Espanol - Puerto Nuevo 0:0

ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 2

20:00Tigre 2 - Defensa y Justicia 2 2:3
21:00Talleres Cordoba 2 - Estudiantes L.P. 2 0:0

ARGENTINA: Primera A Nữ

01:10Excursionistas Nữ - UAI Urquiza Nữ 0:2
21:00HoãnFerro Nữ - Estudiantes Nữ -:-
00:00Platense Nữ - Racing Club Nữ 0:2

ARMENIA: Premier League

21:00Pyunik Yerevan - Shirak Gyumri 1:0
23:30Urartu - Van 0:1

ARMENIA: First League

20:00Ararat Yerevan 2 - Ararat-Armenia 2 4:1
20:30Lernayin Artsakh 2 - West Armenia 0:12
20:45Alashkert 2 - Syunik 1:0

AZERBAIJAN: Premier League

21:20Sumqayit - Qarabag 0:2
23:30Sabail - Turan 0:1

BẮC IRELAND: NIFL Premiership

01:45Larne - Glentoran 0:0
21:00Ballymena - Glenavon 2:2
21:00Carrick Rangers - Newry City 2:1
21:00Coleraine - Cliftonville 3:1
21:00Crusaders - Dungannon 5:1

BẮC IRELAND: NIFL Championship

21:00Annagh - Knockbreda 2:0
21:00Ballyclare - Ballinamallard 0:0
21:00Dundela - Institute 1:0
21:00H&W Welders - Ards 0:2
21:00Loughgall - Warrenpoint 2:0
21:00Newington - Dergview 4:1

BẮC MACEDONIA: 1. MFL

22:00Shkupi - Makedonija GP 2:1

BẮC MACEDONIA: 2. MFL

22:00HoãnArsimi - Vardar -:-
22:00HoãnBorec - Sloga Vinica -:-
22:00HoãnDetonit Plackovica - Belasica -:-
22:00HoãnKaraorman - Voska Sport -:-
22:00HoãnKozuf Gevgelija - Pelister -:-
22:00HoãnLok. Skopje - KF Gostivar -:-
22:00HoãnOhrid - Teteks -:-
22:00HoãnSasa - Besa 1976 -:-

BA LAN: Ekstraklasa

23:00Legnica - Zaglebie 0:1
01:30Widzew Lodz - Legia 1:2
20:00Cracovia - Piast Gliwice 0:1
22:30Gornik Z. - Stal Mielec 1:3

BA LAN: Division 1

01:30GKS Katowice - Sandecja Nowy S. 0:0
20:00Skra - Zaglebie Sosnowiec 1:0
22:30Tychy - Wisla 3:1

BA LAN: Division 2

18:00Slask Wroclaw 2 - Olimpia Elblag 1:1
21:30Stomil Olsztyn - Polkowice 2:1
22:00Siarka Tarnobrzeg - Stezyca 0:2

BA LAN: III Liga - Group I

20:22Grodzisk M. - Warta Sieradz 3:1
22:00Blonianka Blonie - LKS Lodz II 1:0
22:00Concordia Elblag - Skierniewice 0:0
22:00Jagiellonia II - Pilica Bialobrzegi 2:4
22:00Legionowo - Zambrow 1:2
22:00T. Mazowiecki - Mlawa 1:3

BA LAN: III Liga - Group II

23:00Blekitni Stargard - B. Gdynia 1:1
23:00Cartusia Kartuzy - Kleczew 4:0
23:00Ol. Grudziadz - Swit Skolwin 2:0
23:00Sroda - Solec K. 2:0
17:00Gedania Gdansk - Stolem Gniewino 3:0
22:00Starogard Gdanski - Unia Swarzedz 1:1
22:00Unia Janikowo - Vineta W. 3:1
22:00Zawisza - Jarocin 1:2

BA LAN: III Liga - Group III

23:00Bielsko-Biala - Polonia Bytom 4:1
17:00Chrobry Glogow 2 - Stilon Gorzow 2:3
17:00Rakow 2 - Sleza Wroclaw 2:1
18:00Goczalkowice Zdroj - Odra Wodzislaw 0:2
22:00Gwarek Tarnowskie Gory - Zielona Gora 0:1
22:00Kluczbork - Carina Gubin 1:1
22:00Pawlowice - Nysa 4:0

BA LAN: III Liga - Group IV

21:00LKS Lagow - Korona Kielce 2 1:1
22:00Lublinianka - Cracovia 2 0:3
22:00Orleta Radzyn - Unia Tarnow 2:3
22:00Ostrowiec Swietokrzyski - Wisloka Debica 3:1
22:00Podhale Nowy Targ - Avia Swidnik 0:1
22:00S. Wola - Wiazownica 3:0
00:57Biala Podlaska - KS Wieczysta Krakow 1:1

BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central

16:00Cracovia U18 - Lech Poznan U18 1:3
17:00Escola Warszawa U18 - Pogon Szczecin U18 1:0
17:00Lechia Gdansk U18 - Slask U18 1:1
17:00Legnica U18 - Korona Kielce U18 0:2
17:00Zaglebie U18 - Wisla U18 2:5
22:00Polonia W. U18 - Arka Gdynia U18 1:0

BA LAN: Ekstraliga Nữ

17:00Czworka Radom Nữ - Czarni Sosnowiec Nữ 0:4
17:00Medyk Konin Nữ - Pogon Szczecin Nữ 0:2
17:00Slask Wroclaw Nữ - Leczna Nữ 1:2
21:00Pogon Tczew Nữ - Bydgoszcz Nữ 1:3
22:00UKS SMS Lodz Nữ - Gdansk Nữ 2:0

BELARUS: Vysshaya Liga

00:00Neman - Slutsk 1:0
19:00Isloch - Dynamo Brest 1:2
21:00FC Minsk - Vitebsk 2:0
23:00Slavia Mozyr - FC Gomel 0:1

BELARUS: Pershaya Liga

17:00Maxline Rogachev - Volna Pinsk 3:1
19:00Petrikov - Naftan 2:2
21:00FC Slonim - Smorgon 1:3

BELARUS: Vysshaya Liga Reserve

17:00Zhodino 2 - Energetik-BGU 2 1:1
19:00Neman 2 - Slutsk 2 1:0

BELARUS: Vysshaya Liga Nữ

19:30Dynamo Brest Nữ - Zorka-BDU Nữ 0:7
21:30Din. Minsk Nữ - Belarus U19 Nữ 7:0

BỈ: Jupiler League

01:45Oostende - Gent 1:3
21:00Westerlo - St. Liege 4:2
23:15Cercle Brugge KSV - KV Mechelen 0:0
23:15Seraing - Charleroi 0:1

BỈ: Challenger Pro League

01:00Dender - Lommel SK 1:4
01:00Virton - RWDM 47 1:1
21:00Beerschot VA - Beveren 1:0

BỈ: Belgian Cup - Vòng loại

21:00Biesme - Hamme 0:2
21:00Diegem - Boom 0:4
23:00URSL Vise - KRC Harelbeke 3:2pen
23:30Hades - Saint Eloois 0:2
00:00Hombourg - Jong Lede 0:1
00:30Borght-Humbeek - Petegem 0:2
00:30Francs Borains - Merelbeke 2:0
00:30Lyra-Lierse Berlaar - Zwarte Leeuw 2:0
00:30Ninove - Couvin-Mariembourg 3:1
00:30Ostiches - Acren 2:0
00:30Oudenaarde - Berlare 2:0

BỈ: Super League Nữ

01:00Charleroi Nữ - Mechelen Nữ 0:1
01:00RSC Anderlecht Nữ - Aalst Nữ 3:0
01:30Femina Woluwe Nữ - Genk Nữ 1:2
18:30Gent Nữ - Leuven Nữ 0:2
21:00Waregem Nữ - Club Brugge Nữ 0:2

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal

02:15Famalicao - Braga 0:3
00:00Casa Pia - Benfica 0:1

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2

00:00Tondela - Benfica B 1:1
17:00Covilha - Feirense 0:2
21:30Estrela - SC Farense 1:1
21:30Torreense - Nacional 0:2

BOLIVIA: Nacional B - Giai đoạn 1

22:00Fatic - ABB 1:0
00:30Stormers SC - Real Candua 13:1

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

22:00Sloboda - Borac Banja Luka 2:0
22:00HoãnZrinjski - Siroki Brijeg -:-
22:30Posusje - Sloga Doboj 3:2

BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - FBiH

22:00Bratstvo Gracanica - GOSK Gabela 1:2
22:00Gradacac - Vis Simm-Bau 4:2
22:00Gradina Srebrenik - Banovici 3:0
22:00Jedinstvo Bihac - Radnicki Lukavac 0:7
22:00Kakanj - Tomislav 3:1

BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - RS

22:30Ljubic Prnjavor - Famos Vojkovici 2:0
22:30Novi Grad - Modrica 3:0
22:30Podrinje Janja - Omarska 5:1
22:30Prijedor - Laktasi 2:1
22:30Zeljeznicar Banja Luka - Tekstilac 2:0
22:30Zvijezda 09 - Kozara 1:1

BRAZIL: Serie B

05:00Vila Nova FC - Londrina 0:0
07:30Bahia - Ituano 2:0
07:30Brusque - Ponte Preta 2:1
21:00Operario - Sampaio Correa 1:1
21:00Vasco - Tombense 3:1

BRAZIL: Campeonato Carioca 2 - Giai đoạn 2 - Play Off

00:45Americano - Olaria 1:2pen

BRAZIL: Copa Paulista

06:00Piracicaba - Sao Bento 2:1

BRAZIL: Brasileiro U20 - Play Offs

21:00Internacional U20 - Flamengo RJ U20 1:1
00:00Sao Paulo U20 - Athletico-PR U20 3:1

BRAZIL: Brasileiro A2 Nữ - Play Offs

03:30Bahia Nữ - Minas ICESP Nữ 1:1

BULGARIA: Parva Liga

01:00Hebar - Slavia Sofia 0:3
22:45Arda - CSKA 1948 Sofia 0:1

BULGARIA: Vtora liga

22:00Belasitsa - Vitosha Bistritsa 0:1
22:00Maritsa Plovdiv - Sozopol 3:0
22:00Minyor Pernik - Montana 0:0
22:00Spartak Pleven - Dobrudzha 3:1
22:00Svoge - Etar 0:0
00:00Dunav Ruse - Yantra Gabrovo 0:1

BULGARIA: Third League - South-East

22:00Chernomorets 1919 - Asenovets 0:0
22:00Dimitrovgrad - Beroe II 4:0
22:00Gigant Saedinenie - Levski Karlovo 1:1
22:00Karnobat - Vereya 4:0
22:00Nesebar - Rodopa Smolyan 3:1
22:00Sokol Markovo - Borislav Parvomay 5:2
22:00Yambol 1915 - Rozova Dolina 2:1
22:00Zagorets - Atletik Kuklen 3:0

BULGARIA: Third League - South-West

22:00Botev Ihtiman - Septemvri Sofia 2 2:1
22:00CSKA 1948 Sofia III - Gotse Delchev 5:2
22:00Levski Sofia II - Oborishte 3:0
22:00Marek - Chavdar Etropole 2:0
22:00Razlog - Kyustendil 0:4
22:00Slavia Sofia 2 - Bansko 4:0
22:00Slivnishki Geroy - Balkan Botevgrad 2:1
22:00Vihren - Nadezhda Dobroslavci 4:2

BULGARIA: Third League - North-East

22:00Chernomorets Balchik - Dorostol 4:1
22:00Septemvri Tervel - Lokomotiv Ruse 5:1
22:00Spartak II - Shumen 2007 1:0
22:00Sportist Toshevo - Botev Novi Pazar 5:1

BULGARIA: Third League - North-West

22:00Boruna - Partizan Cerven Brjag 2:1
22:00Botev Vratsa II - Lok. Gorna 0:2
22:00Drenovets - Bdin Vidin 2:4
22:00Mezdra - Juventus Malchika 3:0
22:00OFK Levski - Lok. Dryanovo 5:0
22:00Pavlikeni - Vihar Slavyanovo 1:2
22:00Yantra Polski Trambesh - Sevlievo 1:0

BURUNDI: Primus League

20:00Bujumbura C. - Le Messager Ngozi 1:2
20:00HoãnNew Oil - Kayanza -:-
20:00HoãnTOP Junior - Tigre Noir -:-

CAMPUCHIA: CPL

15:45Angkor Tiger - Visakha 2:5
15:45NagaWorld - Boeung Ket 0:0
18:30Svay Rieng - Kirivong Sok Sen Chey 10:0
18:30Tiffy Army - Phnom Penh Crown 0:1

CANADA: Canadian Premier League

08:00Cavalry - Forge 2:1

CHILÊ: Primera Division

07:30Coquimbo - Cobresal 3:1
00:15A. Italiano - Everton 1:0

CHILÊ: Primera B

02:00Magallanes - S. Wanderers 0:1
22:00S. Morning - Deportes Temuco 1:2

COLOMBIA: Primera A - Clausura

07:40Bucaramanga - U. Magdalena 1:0

CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga

21:00Brno - Mlada Boleslav 3:1
21:00Ostrava - Zlin 3:1
21:00Teplice - Bohemians 0:1
00:00Hradec Kralove - Plzen 1:2

CỘNG HÒA SÉC: Division 2

15:15Chrudim - Jihlava 1:2
15:15Slavia Prague B - Sparta Prague B 4:2
15:15Trinec - Dukla Prague 2:0
15:15Vyskov - Taborsko 3:1
22:00Vlasim - Lisen 1:2

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Bảng A

00:00Pisek - Zbuzany 2:2
15:15Motorlet Prague - Karlovy Vary 1:0
15:15Sokolov - Admira Prague 1:1
15:30Hostoun - Ceske Budejovice B 1:2
15:30Kraluv Dvur - Prestice 4:1
20:00Domazlice - Povltavska FA 4:1

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Group B

15:15Mlada Boleslav B - Benesov 1:0
15:30Kolin - Banik Most - Sous 6:0
22:00Usti nad Labem - Prepere 2:2
22:00Velvary - Teplice B 0:1
22:00Zivanice - Zapy 2:2

CỘNG HÒA SÉC: MSFL

23:00Kvitkovice - Uhersky Brod 3:1
23:00Velke Mezirici - Blansko 0:2
23:00Vrchovina - SK Hranice 0:0
00:00Hlucin - FK Frydek-Mistek 0:1
22:00Kromeriz - Ostrava B 2:0
22:00Rosice - Frydlant n. O. 5:1
22:00Vitkovice - Hodonin 0:1

CỘNG HÒA SÉC: Division A

15:00Pribram B - Katovice 2:2
15:15Aritma Prague - Cesky Krumlov 1:1
15:30FK Komarov - Domazlice B 1:0
22:00Doubravka - Petrin Plzen 3:3
22:00Horni Briza - Rokycany 1:4
22:00Klatovy - Tochovice 2:1
22:00Sobeslav - Horovice 4:0

CỘNG HÒA SÉC: Division B

15:15Neratovice - SK Kladno 0:2
15:15Steti - Kosmonosy 1:4
15:15Ujezd Prague - Olympie Brezova 4:3
21:00Hvezda Cheb - FK Ceska Lipa 1:2
22:00Cesky Brod - Libis 2:4
22:00Louny - Meteor Prague 3:2
22:00Slany - Chomutov 0:1

CỘNG HÒA SÉC: Division C

15:15Brandys n. Labem - Nachod 1:0
22:00Dobrovice - Chrudim B 1:1
22:00Letohrad - Benatky n. Jiz. 0:2
22:00Trutnov - Velke Hamry 1:1
22:00Vysoke Myto - Liberec B 1:2

CỘNG HÒA SÉC: Division D

23:00Bystrice n. Pern. - Zdirec n. D. 0:3
23:00Start Brno - Sperice 3:1
21:30Humpolec - Bohunice 0:2
22:00Velka Bites - Zdar na Sazavou 0:0

CỘNG HÒA SÉC: Division E

22:00HFK Olomouc - Slavicin 2:5
22:00Prerov - Nove Sady 1:2
22:00Sternberk - Skastice 3:1
22:00Vsetin - Sumperk 4:0

CỘNG HÒA SÉC: Division F

15:00Valasske Mezirici - Krnov 4:1
15:15Novy Jicin - Bilovec 3:2
22:00Havirov - Bridlicna 6:3
22:00Hlubina - Bohumin 3:0

CỘNG HÒA SÉC: Jihocesky KP

18:30FC Semice - Milevsko 2:1
22:00Jankov - Olesnik 0:6
22:00Prachatice - Taborsko B 1:3
22:00Strakonice - Tyn nad Vltavou 1:0
22:00TJ Osek - Rudolfov 1:1
22:00Trhove Sviny - Drazice 5:1

CỘNG HÒA SÉC: Jihomoravsky KP

23:00Bystrc - Rousinov 0:1
15:15Kurim - SK Krumvir 5:1
15:30Svratka Brno - Kunstat 2:1
16:00Lisen B - Ratiskovice 6:1
22:00Mutenice - Boskovice 0:2
22:30Ivancice - Bosonohy 3:3
22:30Lednice - Rajecko 1:0
22:30Sparta Brno - Moravska Slavia 2:2

CỘNG HÒA SÉC: Kralovehradecky KP

23:00Dobruska - Cerveny Kostelec 1:2
23:00Horice - Kostelec n. O. 3:1
19:00Jicin - Solnice 1:4
22:00Jaromer - Rychnov n. Kneznou 2:1pen

CỘNG HÒA SÉC: Liberecky KP

15:30Frydlant - Skalice u C.Lipy 3:1
22:00Hradek nad Nisou - Sedmihorky 1:1
22:00Mimon - Novy Bor 0:4
22:00Visnova - Straz p. Ralskem 0:1

CỘNG HÒA SÉC: Moravskoslezsky KP

15:30Cesky Tesin - Brusperk 3:0
22:00Haj ve Slezsku - Dolni Benesov 7:2
22:00Hermanice - Vratimov 4:7
22:00Koberice - Dolni Datyne 0:2
22:00Orlova - Jakubcovice 4:1
22:00Repiste - Petrvald na Morave 1:4

CỘNG HÒA SÉC: Olomoucky KP

23:00Kostelec na Hane - Jesenik 0:0
22:00Litovel - Cechovice 0:1
22:00Rapotin - Brodek u Prerova 4:1

CỘNG HÒA SÉC: Pardubicky KP

22:00Chocen - Moravska Trebova 0:1
22:00Libisany - Svitavy 2:1
22:00Litomysl - Ceska Trebova 0:1
22:00Prelouc - Tremosnice 0:1

CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP

23:00Zruc - Nepomuk 2:1
20:00Tlumacov - Rapid Plzen 0:2
22:00Plzen-Cernice - Nyrsko 1:2
22:00Tachov - Stribro 7:1
23:00Sokol Lhota - Vejprnice 3:2

CỘNG HÒA SÉC: Prazsky prebor

15:15Branik - Kralovice 3:3
15:15Zizkov B - Predni Kopanina 2:6
15:30Spoje Prague - Hostivar 6:2
15:30Uhrineves - Kolovraty 1:0
15:30Zlicin - Olympia Radotin 3:0
18:00Motorlet Prague B - CAFC 1:1
22:00Tempo Prague - Podoli Praha 0:1

CỘNG HÒA SÉC: Stredocesky KP

15:15Hrebec - Union Beroun 5:1
15:15Kutna Hora - Nespeky 2:3
15:30Spartak Pribram - Sedlcany 4:2
22:00SK Doksy - Povltavska FA B 2:5
22:00Velim - Horky nad Jizerou 0:1

CỘNG HÒA SÉC: Vysocina KP

21:30Okrisky - Dukovany 3:0
21:30Zirovnice - Vrchovina B 3:1

CỘNG HÒA SÉC: Zlinsky KP

23:00Luhacovice - Stitna nad Vlari 1:1
22:00Bystrice pod Hostynem - Strani 1:2
22:00Morkovice - Osvetimany 3:3

CỘNG HÒA SÉC: U19 League

16:00Mlada Boleslav U19 - Jihlava U19 0:5
16:00Plzen U19 - Hradec Kralove U19 4:1
16:00Sigma Olomouc U19 - Ostrava U19 3:0
16:00Sparta Prague U19 - Ceske Budejovice U19 3:0
17:15Slovacko U19 - FK Pardubice U19 0:0
18:15Dukla Prague U19 - Karvina U19 2:2

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

09:00Herediano - Sporting San Jose 4:2

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Apertura

04:00Carmelita - AD Sarchi 0:0

CROATIA: HNL

01:00Sibenik - Istra 1961 0:0
23:30Gorica - Lok. Zagreb 3:2

CROATIA: Prva NL

22:30Bijelo Brdo - Dragovoljac 1:2
22:30Cibalia - Kustosija 2:2
22:30Dubrava - Vukovar 1991 0:0
22:30Dugopolje - Croatia Zmijavci 0:2
22:30Orijent - Solin 1:1

CURAÇAO: Promé Divishon

07:00Sithoc - Willemstad 1:2

ĐAN MẠCH: Superliga

00:00Horsens - Midtjylland 3:3
02:00FC Copenhagen - Randers FC 1:3

ĐAN MẠCH: 1st Division

23:30F. Amager - Naestved 0:0
23:30Fredericia - Vejle 0:1
23:30Hobro - Sonderjyske 0:3
18:00Helsingor - Hvidovre IF 0:3
20:00Nykobing - Vendsyssel 1:3

ĐAN MẠCH: 2nd Division

00:00B.93 - Roskilde 3:1
19:00Aarhus Fremad - BK Frem 2:1
19:00Kolding IF - Thisted FC 4:0
20:00Jammerbugt - Hellerup 1:4

ĐAN MẠCH: 3. Division

23:30Lyseng - VSK Aarhus 0:0
23:30Middelfart - Naesby 4:0
18:00Ishoj IF - FA 2000 1:2
19:00SfB-Oure - Vanlose 1:2
19:00Tarnby - Holstebro 1:3
19:00Young Boys FD - Dalum IF 5:1

ĐAN MẠCH: Elitedivisionen Nữ

18:00Fortuna Hjorring Nữ - Aarhus Nữ 5:0
21:00Thisted FC Nữ - Koge Nữ 0:4

ĐẢO FAROE: Premier League

00:00B36 Torshavn - Skala Itrottarfelag 5:1

ĐẢO FAROE: 1. Deild

21:00B36 Torshavn 2 - NSI Runavik 2 2:2
21:00HB Torshavn 2 - Sandur 2:1
21:00IF Fuglafjordur - Klaksvik 2 4:0
21:00TB Tvoroyri - Vikingur 2 3:4
23:0007 Vestur Sorvagur 2 - Undri 1:4

ĐỨC: 2. Bundesliga

23:30Kaiserslautern - Paderborn 0:1
23:30Nurnberg - Heidenheim 0:3
18:00Arminia Bielefeld - Hamburger SV 0:2
18:00Holstein Kiel - Braunschweig 3:0
18:00Karlsruher SC - Sandhausen 3:2

ĐỨC: 3. Liga

00:00Hallescher - VfB Oldenburg 2:0
19:00Dortmund II - RW Essen 1:0
19:00Elversberg - Zwickau 5:0
19:00Ingolstadt - Saarbrucken 0:0
19:00SpVgg Bayreuth - VfL Osnabruck 1:0
19:00Verl - Munich 1860 0:1
19:00Viktoria Koln - SG Dynamo Dresden 2:1

ĐỨC: Regionalliga North

00:00Hannover II - SC Weiche-08 0:3
18:00Hamburger SV II - Jeddeloh 2:2
19:00Emden - TSV Havelse 1:3
19:00Holstein Kiel II - Teutonia Ottensen 2:2
22:00Drochtersen/Assel - Norderstedt 3:1

ĐỨC: Regionalliga Nordost

00:00Hertha Berlin II - Babelsberg 0:1
00:00Viktoria Berlin - Lokomotive Leipzig 2:2
18:00Chemie Leipzig - Altglienicke 1:2
18:00Energie Cottbus - Luckenwalde 3:0

ĐỨC: Regionalliga West

00:00Wiedenbruck - Ahlen 5:0
00:30HủyKoln II - Oberhausen 4:1
19:00Bocholt - Wuppertaler 2:2
19:00Lippstadt - Kaan-Marienborn 1:4
19:00Rodinghausen - Schalke II 2:0
19:00SG Wattenscheid - Fortuna Koln 3:0
19:00Straelen - Duren 0:1

ĐỨC: Regionalliga Sudwest

00:00Offenbach - Hoffenheim II 5:2
19:00Aalen - Fulda-Lehnerz 3:0
19:00Balingen - Freiberg 3:2
19:00Steinbach Haiger - Mainz II 0:1
19:00Ulm - Bahlinger 1:0
19:00Walldorf - Worms 1:0

ĐỨC: Regionalliga Bayern

23:00Pipinsried - Rain/Lech 3:0
23:15Spvgg Ansbach 09 - Hankofen-Hailing 1:1
00:00Aschaffenburg - Furth II 0:0
00:00Buchbach - Heimstetten 2:0
00:00Illertissen - Augsburg II 1:5
19:00Schweinfurt - Burghausen 1:1
19:00Turkgucu Munchen - Wurzburger Kickers 0:0
19:00Unterhaching - Bayern II 1:1
19:00Vilzing - Aubstadt 2:1
22:00Eichstatt - Nurnberg II 3:2

ĐỨC: Oberliga NOFV-Nord

01:00Neustrelitz - Hertha Zehlendorf 0:1
19:00Dynamo Schwerin - Tasmania Berlin 4:3
19:00RSV Eintracht - Rathenow 4:1

ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd

00:30Auerbach - Freital 1:1
18:00Bautzen - Blau-Weiss Zorbau 3:3
19:00Bischofswerdaer - Ludwigsfelder 1:0
19:00Einheit Rudolstadt - Eilenburg 3:5
19:00Einheit Wernigerode - Grimma 0:1
19:00Oberlausitz - An der Fahner Hohe 0:0
19:00Plauen - Sandersdorf 0:1

ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein

19:00Dornbreite Lubeck - Oldenburger 0:5
19:00Flensburg - Pansdorf 1:1
19:00Husumer - Heider SV 2:3
19:00Kilia Kiel - Eichede 0:3

ĐỨC: Oberliga Hamburg

00:00Dassendorf - Wandsbeker Concordia 4:2
00:30Hamm United - Altona 2:1
01:00Hamburger SV III - Rugenbergen 3:0

ĐỨC: Oberliga Bremen

00:00Geestemunde - Surheide 3:1
20:00Blumenthaler - OSC Bremerhaven 3:2
20:00Woltmershausen - Komet Arsten 2:2

ĐỨC: Oberliga Niedersachsen

21:00Eintracht Celle - Ahlerstedt/Ottendorf 3:1
21:00FT Braunschweig - Ramlingen-Ehlershausen 1:4
21:00Spelle-Venhaus - Pattensen 3:1
22:00Arminia Hannover - Gifhorn 2:2

ĐỨC: Oberliga Westfalen

22:00Bovinghausen - Lotte 2:1
22:00Preussen Munster 2 - Erndtebruck 7:1

ĐỨC: Oberliga Hessen

00:00Hanau - Eddersheim 2:2
19:00Giessen - Alzenau 2:0
19:00Stadtallendorf - Erlensee 3:1
20:00Hadamar - Weidenhausen 0:1
20:00SV Steinbach - Eintracht Frankfurt II 1:2
20:30Baunatal - Viktoria Griesheim 2:0
22:00Friedberg - TUS Dietkirchen 4:3
22:00Unter-Flockenbach - Waldgirmes 0:4

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

00:00Jagersburg - Auersmacher 0:2
00:30Morlautern - Pirmasens 1:2
01:00Waldalgesheim - Ahrweiler 1:1
19:00TuS Koblenz - Eisbachtal 3:0
20:30Dudenhofen - Kaiserslautern II 0:3
20:30Engers - Kirchberg 7:0
20:30Hertha Wiesbach - Arminia Ludwigshafen 1:1

ĐỨC: Oberliga Bayern Nord

23:30Neumarkt - Ammerthal 1:2
23:30Wurzburger FV - Grossbardorf 1:3
00:00DJK Bamberg - Bayern Hof 4:0
00:00Gebenbach - Eltersdorf 1:6
16:00Kornburg - Donaustauf 1:0
19:00Bamberg - 1. SC Feucht 2:2
19:30Geesdorf - Cham 1:2
21:00ATSV - Abtswind 1:2
21:00Regensburg II - Weiden 2:2

ĐỨC: Oberliga Bayern Süd

23:30Dachau - VfB Hallbergmoos-Goldach 3:0
00:00Garching - Ismaning 0:1
00:00Rosenheim - Schwaben Augsburg 1:2
19:00Deisenhofen - Ingolstadt II 2:3
19:00Munich 1860 II - Gundelfingen 0:0
20:00Turkspor Augsburg - Kottern-St. Mang 2:4
21:00Kirchanschoring - Erlbach 2:1
22:00Nordlingen - Landsberg 0:2
22:00Schalding - Memmingen 5:1

ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg

00:30Grossaspach - Bietigheim-Bissingen 4:1
16:00SU Neckarsulm - ATSV Mutschelbach 0:2
19:00Goppinger SV - Pforzheim 1:0
19:00Stutt. Kickers - Nottingen 1:1
19:30Freiburger - FC Holzhausen 1:3
20:30Hollenbach - Villingen 1:0
20:30Offenburger FV - Ravensburg 0:0
20:30Reutlingen - Backnang 2:1

ĐỨC: Junioren Bundesliga North

17:00Hertha U19 - RB Leipzig U19 4:0
18:00Wolfsburg U19 - Hannover U19 1:1
19:00St. Pauli U19 - Hansa Rostock U19 3:1

ĐỨC: Junioren Bundesliga South

16:00Bayern U19 - Munich 1860 U19 4:1
16:00Freiburg U19 - Unterhaching U19 1:1
16:00Ingolstadt U19 - Stuttgart U19 0:2
17:00Mainz U19 - Hoffenheim U19 4:0
18:00Heidenheim U19 - Walldorf U19 1:1

ĐỨC: Junioren Bundesliga West

16:00RW Essen U19 - B. Monchengladbach U19 1:1
16:00Viktoria Koln U19 - Bochum U19 0:2
18:00Preussen Munster U19 - Dusseldorf U19 0:2

ECUADOR: Liga Pro - Giai đoạn 2

07:00Mushuc Runa - Orense 1:1

ESTONIA: Meistriliiga

23:00Levadia - Parnu JK Vaprus 3:0
18:30Legion - Kalju 1:2
21:00Flora - Narva 1:1
23:15Tallinna Kalev - Tammeka 2:5

ESTONIA: Esiliiga

23:00Parnu - Flora U21 3:2
19:00Harju Jalgpallikooli - FC Alliance 3:0
19:00Levadia U21 - Elva 1:1

ESTONIA: Meistriliiga Women

19:00Tabasalu Nữ - Polva Lootos Nữ 4:1
19:00Tammeka Tartu Nữ - Saku Sporting Nữ 1:5
19:00Tulevik Nữ - Flora Nữ 0:5

FIJI: Premier League

08:30Labasa - Nadi 1:2

GAMBIA: GFA League

23:00Armed Forces - Real Banjul 1:1
23:00Banjul Utd - Falcons 3:2
23:00Marimoo - Gamtel 0:3
23:00Samger - Fortune 3:2
23:00Steve Biko - Gambia Ports 0:1

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

23:00Telavi - Samgurali 1:1
00:00Dinamo Tbilisi - Bolnisi 3:1

HÀ LAN: Eredivisie

01:00Excelsior - Vitesse 3:1
23:45G.A. Eagles - PSV 2:5

HÀ LAN: Eerste Divisie

01:00Almere City - Oss 3:0
01:00Eindhoven FC - Willem II 2:1
01:00Graafschap - Venlo 1:2
01:00Helmond - Jong AZ 1:3
01:00Roda - Jong Ajax 1:0
01:00Telstar - Zwolle 0:5

HÀ LAN: KNVB Beker

22:00Groene Ster - Barendrecht 2:0
22:00Rosmalen - Sportlust 1:2
22:00Staphorst - TOGB 3:0
22:00USV Hercules - Ter Leede 5:1
22:00Watergraafsmeer - Hoek 1:3
00:00ADO 20 Heemskerk - VVOG 4:3aet

HÀN QUỐC: K League 1

16:00Ulsan Hyundai - Daegu 4:0
17:30Incheon - Jeonbuk 3:1

HÀN QUỐC: K League 2

16:00Jeonnam - Anyang 2:2
18:00Ansan Greeners - Gwangju FC 0:0
18:00Bucheon FC 1995 - Seoul E. 0:0

HÀN QUỐC: K3 League

15:00Pocheon - Gyeongju KHNP 0:1
17:00Dangjin Citizen - Hwaseong 1:3
17:00Gimhae - Daejeon Korail 1:0
17:00Paju Citizen - Busan Kyotong 1:1

HUNGARY: OTP Bank Liga

01:00Debrecen - Vasas 1:1
23:00Kecskemeti TE - Mezokovesd-Zsory 1:0

HUNGARY: NB I Nữ

23:00Ferencvaros Nữ - Szent Mihaly Nữ 7:0
16:00Haladas Nữ - Kelen Nữ 2:0
16:00MOL Fehervar Nữ - Szekszardi Nữ 3:2
21:00Puskas Academy Nữ - MTK Budapest Nữ 0:2

ICELAND: Lengjudeildin

02:15Grotta - Afturelding 4:2
02:15KV Reykjavik - Fjolnir 1:4
21:00Vestri - Fylkir 0:1

ICELAND: Division 2

01:00Fjallabyggd - Volsungur 1:2
02:30Throttur - Magni 3:2
21:00Hottur / Huginn - Reynir 5:0
21:00Njardvik - Fjardabyggd/Leiknir 3:1
23:00IR Reykjavik - Olafsvik 2:1

ICELAND: Icelandic Cup Nữ

02:45Stjarnan Nữ - Valur Nữ 1:3
21:00Selfoss Nữ - Breidablik Nữ 0:2

INDONESIA: Liga 1

16:00Persib Bandung - PSIS Semarang 2:1
18:15PSS Sleman - Barito Putera 1:0
20:30Bali United - Arema FC 1:2

IRAN: Pro League

23:00Naft M.I.S - Mes Kerman 3:2
23:00Nassaji Mazandaran - Mes Rafsanjan 1:1
21:30Zob Ahan - Persepolis 0:0
23:00Foolad - Sanat Naft 0:0
23:00Gol Gohar - Tractor 2:1

IRELAND: Premier Division

01:45Bohemians - Dundalk 0:1
01:45Derry City - Shamrock Rovers 0:0
01:45Drogheda - Shelbourne 3:1
01:45UC Dublin - Finn Harps 2:1

IRELAND: Division 1

01:45Bray - Longford 0:3
01:45Cork City - Treaty United 0:2
01:45Waterford - Galway 2:1
01:45Wexford - Cobh Ramblers 2:2

IRELAND: National League Nữ

20:00Shelbourne Nữ - Treaty Utd Nữ 4:0
20:00Sligo Rovers Nữ - Bohemians WFC Nữ 0:2
22:00Dublin Waves Nữ - Peamount Nữ 1:1
23:00Cork City Nữ - Athlone WFC Nữ 1:2

ISRAEL: Toto Cup

00:00Hapoel Haifa - Hapoel Hadera 1:3
00:00Maccabi Bnei Raina - Kiryat Shmona 1:2
00:30Hapoel Jerusalem - Nes Tziona 2:0
00:30Hapoel Tel Aviv - Beitar Jerusalem 2:1

JORDAN: Premier League

00:30Al Sareeh - Al Ramtha 0:0
23:00Shabab Al Ordon - Al-Faisaly Amman 0:2

KAZAKHSTAN: Kazakhstan Cup

20:00Kaspij Aktau - FK Akzhayik 2:1
20:00Maqtaaral - Taraz 1:1
22:00Aksu - Ordabasy 0:1
22:00K. Almaty - Atyrau 3:0

KOSOVO: Superliga

22:00Dukagjini - Prishtina 1:2
22:00Gjilani - Ferizaj 3:2
22:00Trepca 89 - Drita 2:2

LÀO: Lao League

16:00Ezra - Lao Army FC 2:1

LATVIA: Latvian Cup

20:00Grobina - Skanstes 2:0
22:00Jelgava - Metta/LU 2:1

LITHUANIA: A Lyga

21:00Jonava - Kauno Zalgiris 1:2
23:00FK Panevezys - Siauliai FA 1:2

LITHUANIA: I Lyga

23:00Atmosfera - Siauliai 2 2:1
23:00Banga 2 - Babrungas 0:2
23:00Dainava Alytus - Ekranas 2:1
23:00Neptunas - FK Panevezys 2 1:2
23:30Riteriai 2 - Zalgiris 2 1:2
21:00Garliava - BE1 NFA 2:1

LUXEMBOURG: National Division

22:00Racing Luxembourg - Mondorf 1:0
00:00Union Titus Petange - Fola 2:3

MALAWI: Super League

19:30HoãnBig Bullets - TN Stars -:-
19:30HoãnKaronga United - Civo Utd -:-
19:30Mighty Tigers - Blue Eagles 0:1
19:30HoãnRed Lions - Kamuzu Barracks -:-
19:30HủySable Farming - Civo Utd 2:2

MALAYSIA: Super League

20:00Melaka United - Sri Pahang 2:2
20:00Petaling Jaya CFC - Negeri Sembilan 0:2
20:00Terengganu - Sarawak Utd. 1:0

MALAYSIA: Premier League

16:00Kelantan - PDRM FC 2:1
19:15Johor DT II - Perak 1:0

MEXICO: Liga MX - Apertura

09:00Necaxa - Monterrey 1:2
09:05Club Tijuana - Puebla 3:3

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

05:45Club Tijuana U20 - Puebla U20 3:4
21:00Cruz Azul U20 - Toluca U20 1:0
21:00Guadalajara Chivas U20 - Atlas U20 1:1
21:00U.N.A.M.- Pumas U20 - Club America U20 1:1

MEXICO: Liga MX Nữ - Apertura

00:00Atlas Nữ - Guadalajara Chivas Nữ 1:3

MOLDOVA: Super Liga

22:00Dacia Buiucani - Sf.Gheorghe 2:0
00:00Zimbru Chisinau - Balti 0:3

MỸ: USL Championship

06:00New York Red Bulls 2 - Charleston 1:3
08:00Colorado Springs - El Paso 4:4
09:00Orange County SC - Phoenix Rising 2:1

MỸ: MLS Next Pro

06:00Rochester New York - Toronto FC II 1:2
07:00New York City II - Orlando City B 0:2
08:00North Texas - Real Monarchs 4:0

MỸ: NWSL Nữ

07:30Houston Dash Nữ - Racing Louisville Nữ 0:0

MYANMAR: National League

15:30Shan Utd - Ayeyawady 1:0

NAM PHI: Premier League

00:30Maritzburg Utd - Swallows 0:0
20:00Mamelodi Sundowns - Kaizer Chiefs 4:0
20:00Marumo Gallants - Golden Arrows 1:1
20:00Stellenbosch - Royal AM 3:1
22:30Richards Bay - Sekhukhune 1:0

NA UY: Eliteserien

00:00Sandefjord - Rosenborg 2:5
00:00Sarpsborg 08 - Bodo/Glimt 1:4
21:00Aalesund - Haugesund 1:2

NA UY: Division 2 - Group 1

20:00Sotra - V. Haugesund 5:2
20:00Ullern - Staal Jorpeland 8:0
21:00Arendal - Orn 3:2
21:00Moss - Notodden 3:1
21:00Odd 2 - Halden 0:1

NA UY: Division 2 - Group 2

18:00Baerum Sportsklubb - Ull/Kisa 0:4
18:00SK Gjovik-Lyn - Brattvag 3:6
22:00Alta - Asker 2:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 1

17:00Fyllingsdalen - Grei 5:4

NA UY: Hạng 3 - Bảng 2

18:00Floro - Toten 9:0
18:00Honefoss - Hodd 2 3:0
19:00Forde - Lillehammer 4:0
19:00Molde 2 - Elverum 3:4
19:00Volda TI - Spjelkavik 2:3

NA UY: Hạng 3 - Bảng 3

19:00Bremnes - Djerv 1919 0:2
20:00Bjarg - Viking 2 2:4
20:00Fana - Stord 5:1
20:00Sola - Akra 2:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 4

19:00Follo - Uradd 6:0
19:00Fredrikstad 2 - IL Express 2:1
20:00Halsen - Eik-Tonsberg 1:3
20:00Mandalskameratene - Jeloy 1:3
20:00Vindbjart - Fram 0:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 5

18:00Junkeren - Innstrandens 5:2
18:00Rana FK - Kolstad 2:2
20:00Byasen - Tiller 7:1
21:00Melhus - Trygg/Lade 0:3
21:00Orkla - Strindheim 3:3
21:00Rosenborg 2 - Nardo 2:3

NA UY: Hạng 3 - Bảng 6

19:00Mjolner - Mjondalen 2 3:1
21:00Gjellerasen - Bossekop 5:1
21:00Harstad - Floya 2:2

NA UY: Toppserien Nữ

22:00Brann Nữ - Stabaek Nữ 1:1

NGA: Premier League

23:30Fakel Voronezh - Ural 0:0
19:00Lokomotiv Moscow - Krylya Sovetov 1:1
21:00Zenit - CSKA Moscow 2:1
00:00Dynamo Moscow - Krasnodar 0:0

NGA: FNL

18:00Veles Moscow - Ufa 0:2
21:00Ulyanovsk - Kamaz 0:2
23:00Shinnik Yaroslavl - Rodina Moscow 1:1

NGA: FNL 2 - Bảng 1

21:30Yessentuki - Maykop 0:2

NGA: FNL 2 - Bảng 3

08:30SKA Khabarovsk 2 - Salyut-Belgorod 0:2
17:00Dynamo Vladivostok - Kaluga 1:1

NGA: FNL 2 - Bảng 4

14:30Omsk - Amkar 1:0
15:00Dynamo Barnaul - Zenit-Izhevsk 1:4

NGA: Youth League

23:00Dynamo Moscow U19 - Sochi U19 2:0
23:00Lokomotiv Moscow U19 - Kuban U19 1:0

NGA: Supreme Division Nữ

16:30Lokomotiv Moscow Nữ - Krasnodar Nữ 3:0
17:00CSKA Moscow Nữ - Rubin Kazan Nữ 4:0
17:00Zenit Nữ - Chertanovo M. Nữ 3:0
22:00FK Rostov Nữ - FK Yenisey Nữ 2:1
22:00Ryazan Nữ - Zvezda 2005 Nữ 2:1

NHẬT BẢN: J1 League

12:00Hokkaido Consadole Sapporo - Vissel Kobe 0:2
16:30Iwata - Urawa Reds 0:6
17:00HoãnFC Tokyo - Cerezo Osaka -:-
17:00HoãnKawasaki Frontale - Kyoto -:-
17:00HoãnYokohama F. Marinos - Shonan Bellmare -:-

NHẬT BẢN: J2 League

16:00Grulla Morioka - Blaublitz 0:1
16:00Kofu - Kumamoto 2:2
16:00HoãnMito - Verdy -:-
17:00Montedio Yamagata - Kanazawa 4:1
17:00Okayama - Renofa Yamaguchi 3:2
17:00Vegalta Sendai - Omiya Ardija 2:3
17:00V-Varen Nagasaki - Ryukyu 2:3

NHẬT BẢN: J3 League

14:00HoãnAzul Claro Numazu - Fujieda MYFC -:-
16:00Kamatamare - Tegevajaro Miyazaki 1:1
16:00HoãnSagamihara - Fukushima Utd -:-
17:00Vanraure - Iwaki 0:5

NIGERIA: NNL

00:00Bendel - Vandrezzer 1:0
20:00DMD - Kebbi 1:0
22:00Abia Comets - Apex Krane 1:0
22:00ABS - Sokoto 1:1
22:00Bayelsa United - Warri Wolves 1:0
22:00Campos - Gateway Utd. 0:3
22:00City FC Abuja - FWC Champions 3:0
22:00Crown FC - One Rocket 2:0
22:00EFCC - Mighty Jets 3:2
22:00Ekiti United - Osun 3:0
22:00El Kanemi - Zamfara United 2:0
22:00Giant Brillars - Ikorodu City 0:0
22:00Go Round - Cynosure 2:1
22:00Green Beret - Doma United 1:0
22:00Ibom Youths - Abeokuta 3:1
22:00J'Atete - Adoration 0:0
22:00Jigawa Golden Stars - Adamawa Utd 2:1
22:00HoãnMalumfashi - Kogi -:-
22:00Nigeria Airforce FC - Road Safety 1:0
22:00Ottasolo - Ijebu -:-
22:00Rovers FC - Nnewi 1:0
22:00Yobe Stars - Oyah Sports 5:2

NIGERIA: Aiteo Cup

22:00HoãnNiger Tornadoes - Heartland -:-

PANAMA: LPF - Clausura

08:00San Francisco - Herrera 5:0

PARAGUAY: Division Intermedia

01:45Martin Ledesma - Deportivo Santani 0:2
06:15Sportivo Trinidense - Independiente FBC 2:1
21:002 de Mayo - Fernando de la Mora 3:0
21:00Guarani de Trinidad - River Plate 1:1

PERU: Liga 1 - Clausura

23:00Sporting Cristal - Carlos Stein 3:2

PERU: Liga Women

23:00Killas Nữ - U. de Deportes Nữ 1:2
00:00Ayacucho Nữ - Alianza Lima Nữ 0:2

PHẦN LAN: Veikkausliiga

21:00Ilves - Honka 0:4
21:00Inter Turku - VPS 1:1

PHẦN LAN: Ykkonen

19:00KPV Kokkola - PK-35 1:1
21:00Ekenas - PIF Pargas 4:0

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

19:00Keski-Uusimaa - PPJ 3:2
21:00Lahden Reipas - KaPa 1:2
21:00LaPa - JIPPO 0:4

PHẦN LAN: Kakkonen Group B

19:00EPS - Jazz Pori 3:4
21:00HJS - GrIFK 2:1
21:00MuSa - Ilves-Kissat 2:3
21:00SalPa - Honka Akatemia 4:0

PHẦN LAN: Kakkonen Group C

22:00OTP - Narpes Kraft 0:1

PHẦN LAN: Kansallinen Liiga Nữ

18:00ONS Oulu Nữ - PK-35 Helsinki Nữ 1:2
19:00HJK Nữ - NJS Nữ 7:0
19:00KuPS Nữ - PK-35 Vantaa Nữ 7:0
21:00Aland Utd Nữ - Ilves Nữ 4:0
21:00Honka Nữ - HPS Nữ 1:1

PHÁP: Ligue 1

02:00Nantes - Lille 1:1
22:00Monaco - Rennes 1:1

PHÁP: Ligue 2

20:00Guingamp - Paris FC 0:0
00:00Annecy - Laval 0:1
00:00Bastia - Grenoble 3:0
00:00Bordeaux - Niort 1:0
00:00Dijon - Caen 2:2
00:00Le Havre - Pau FC 1:1
00:00Metz - Valenciennes 2:0
00:00Nimes - Rodez 1:0
00:00Sochaux - Amiens 0:1

PHÁP: National

00:30Bastia-Borgo - Le Puy 1:0
00:30Chateauroux - Paris 13 Atl. 0:0
00:30Cholet - Avranches 1:3
00:30Concarneau - Orleans 1:1
00:30Dunkerque - Le Mans 3:0
00:30Stade Briochin - Red Star 2:2
00:30Versailles - Martigues 2:1
00:30Villefranche - Sedan 1:1

ROMANIA: Liga 1

01:30FC Arges - U Craiova 1948 0:2
23:00UTA Arad - U. Cluj 2:1

ROMANIA: Liga 2

15:00CSC Dumbravita - Unirea Dej 1:2
15:00Poli Iasi - Viitorul Tg. Jiu 2:0
15:00Ripensia Timisoara - Unirea Slobozia 1:2
15:00Selimbar - Politehnica Timisoara 4:0
15:00Unirea Constanta - Progresul Spartac 0:3
15:30Metaloglobus Bucharest - FC Buzau 1:3

SCOTLAND: Premiership

21:00Aberdeen - Motherwell 2:3
21:00Livingston - Hibernian 2:1
21:00Rangers - St Johnstone 4:0
21:00St. Mirren - Ross County 1:0

SCOTLAND: Championship

01:45Dundee FC - Arbroath 4:2
21:00Ayr - Hamilton 2:2
21:00Inverness - Cove Rangers 4:1
21:00Queen's Park - Partick Thistle 3:2
21:00Raith - Morton 2:1

SCOTLAND: League One

21:00Alloa - FC Edinburgh 2:4
21:00Clyde - Kelty Hearts 3:0
21:00Dunfermline - Montrose 1:0
21:00Falkirk - Peterhead 3:1
21:00Queen of South - Airdrieonians 1:1

SCOTLAND: League Two

21:00Albion Rovers - East Fife 0:1
21:00Dumbarton - Annan 4:0
21:00Forfar Athletic - Elgin City 2:2
21:00Stirling - Stenhousemuir 3:0
21:00Stranraer - Bonnyrigg Rose 2:2

SCOTLAND: Highland League

21:00Brora Rangers - Banks O' Dee 3:0
21:00Buckie Thistle - Strathspey Thistle 8:0
21:00Deveronvale - Brechin 1:3
21:00Formartine Utd - Nairn County 3:1
21:00Huntly - Rothes 1:1
21:00Inverurie Loco Works - Forres Mechanics 0:1
21:00Keith - Clachnacuddin 2:1
21:00Lossiemouth - Fraserburgh 0:7
21:00Wick Academy - Turriff Utd 2:0

SCOTLAND: Lowland League

21:00Berwick - East Stirlingshire 3:0
21:00Bo'ness United - Hearts 2 4:1
21:00Caledonian Braves - Rangers B 3:3
21:00Civil Service Strollers - Tranent Juniors 0:0
21:00Cowdenbeath - Dalbeattie Star 1:1
21:00East Kilbride - Gala Fairydean 4:0
21:00Edinburgh University - Spartans 1:3
21:00Gretna 2008 - Celtic B 1:4

SERBIA: Super Liga

23:00Radnicki Nis - Novi Pazar 1:3
00:00Kolubara - Vojvodina 2:2
00:00Napredak - TSC Backa Topola 0:0

SERBIA: Prva Liga

22:30IMT Novi Beograd - Jedinstvo U. 2:1
22:30Sremska Mitrovica - FK Indjija 1:1

SERBIA: Srpska Liga - Belgrade

15:00Sindjelic Beograd - Studentski Grad 2:1
16:00Prva Iskra Baric - Brodarac 0:2
16:00Teleoptik - Radnicki Obrenovac 3:1
22:00OFK Beograd - Buducnost Dobanovci 1:1aet

SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina

22:00Dinamo Pancevo - Radnicki 1912 1:2
22:00Jedinstvo SP - Radnicki Zrenjanin 4:1
22:00Naftagas - Tekstilac 1:1
22:00Omladinac NB - Becej 0:1
00:00Backa - 1. Maj Ruma 1:2

SERBIA: Srpska Liga - East

22:30Dunav Prahovo - Dubocica 1:1
22:30Paracin - Timok 6:0
22:30Pcinja - Brzi Brod 0:0
22:30Radnicki Svilajnac - Toplicanin 5:1
22:30Timocanin - Mesevo 2:1

SERBIA: Srpska Liga - West

22:30Buducnost Krusik - Radevac 1:2
22:30FAP - Buducnost Arilje 1:1
22:30Macva Bogatic - Polet Ljubic 1:3
22:30Real Podunavci - Sloga Pozega 0:1
22:30Smederevo - Sloga 1940 1:0
22:30HoãnSusica - OFK Mihajlovac -:-
22:30Tutin - Takovo 0:0
00:00Borac 1926 - Mladi Radnik 3:0

SINGAPORE: Premier League

16:30Tanjong Pagar - Tampines 3:4
16:30Young Lions - Lion City 1:10

SÍP: Super Cup

00:30Apollon - Omonia 2:0

SLOVAKIA: Fortuna liga

01:30Skalica - Podbrezova 1:1
21:00Zilina - Z. Moravce-Vrable 1:0
23:00Ruzomberok - Trencin 0:0

SLOVAKIA: 2. liga

00:00Myjava - Dubnica 3:1
22:00Komarno - FK Humenne 0:0
22:00Presov - Petrzalka 2:1

SLOVAKIA: 3. Liga - East

22:00Namestovo - Kalinovo 1:1
22:00Oravske Vesele - Lipany 0:2
22:00Slavia TU Kosice - Vranov 0:0
22:00Spisska Nova Ves - Poprad 3:1

SLOVAKIA: 3. Liga - West

22:00AFC Nove Mesto - Vrakuna Bratislava 5:2
22:00Castkovce - HA Banska Bystrica 1:0
22:00I. Bratislava - Galanta 1:3
22:00Kalna n. Hronom - Sered 0:2
22:00Malzenice - Sala 3:0

SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava

22:30Domino - NSK 1922 Bratislava 1:3
22:30Rohoznik - Jarovce 0:0

SLOVAKIA: 4. liga - Central

15:00Zarnovica - Lip. Hradok 5:0
22:00Banik Stranavy - Salkova 0:0
22:00Cadca - Kovacova 2:0
22:00K. Nove Mesto - Slavia Staskov 0:0
22:00Zvolen - Besenova 2:2

SLOVAKIA: 4. liga - East

21:30Rudnany - Mladost Kalsa 2:2

SLOVAKIA: 4. liga - West

22:00Boleraz - Z. Moravce-Vrable B 1:1
22:00Crystal - Pata 1:1
22:00Kolarovo - Marcelova 6:0
22:00Lehota p. V. - Hurbanovo 4:0
22:30Levice - FK TJ Lokomotiva Kozarovce 3:2

SLOVAKIA: 1. Liga Nữ

16:00GFC Nữ - Slovan Bratislava Nữ 1:1
16:00Myjava Nữ - Zilina Nữ 15:0
16:00Trencin Nữ - Ruzomberok Nữ 2:4
21:00B. Bystrica Nữ - Nove Zamky Nữ 6:1
22:00Petrzalka Nữ - Trnava Nữ 1:3

SLOVENIA: Prva liga

01:15Celje - Bravo 1:0
22:30Mura - Tabor Sezana 2:2

SLOVENIA: 2. SNL

23:00Krsko - Nafta 1:3
22:30Bilje - NK Bistrica 2:1
22:30Dob - Beltinci 1:1
22:30Primorje - Fuzinar 1:4
22:30Rogaska - Aluminij 0:1

SLOVENIA: 3. SNL - East

22:30Drava - Posavje Krsko 3:2
22:30HoãnDravinja - NK Smartno -:-
22:30Dravograd - Sampion Celje 1:4
22:30Ljutomer - Cirkulane 1:0
22:30Race - Videm 1:4
22:30Zavrc - Dobrovce 2:0

SLOVENIA: 3. SNL - West

22:30Dren Vrhnika - Ziri 4:0
22:30Izola - Visoko 0:0
22:30Ljubljana Svoboda - Fama Vipava 3:2
22:30NK Adria - Slovan Ljubljana 2:2
22:30Sencur - Brda 3:0
22:30Sobec Lesce - Sava Kranj 1:1
22:30Tolmin - Skofja Loka 3:1

SLOVENIA: 1. SZNL Nữ

22:00Olimpija Nữ - Pomurje Nữ 0:4
23:00Primorje Nữ - ZNK Ljubljana Nữ 0:7

SOMALIA: Nation Link Telecom Championship

19:30Badbaado - Jazeera 2:1

SYRIA: Syria Cup

21:00Al-Ittihad - Al Jaish 0:0
21:00Wathbah - Tishreen 2:2

TAJIKISTAN: Vysshaya Liga

19:00Eskhata - CSKA Pomir Dushanbe 3:2

TÂY BAN NHA: La Liga 2

02:00Levante - Huesca 0:0
22:00Eibar - Tenerife 2:1
00:00Mirandes - Gijon 1:1

THÁI LAN: Thái League 1

18:00Ratchaburi - Muang Thong Utd 1:0
18:30Lampang - Nong Bua Pitchaya 1:0
19:00Nakhon Ratchasima FC - Buriram 1:2

THÁI LAN: Thai League 2

17:30Ayutthaya Utd - Kasetsart 2:0
18:00Chainat - Krabi 1:0
18:30Rayong FC - Trat FC 1:1
19:00Raj Pracha - Phrae 2:2

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

23:00Tajikistan U19 - Iran U19 0:4

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00Aris (Cyp) - Xylotympou (Cyp) 5:0
23:00Lamia (Gre) - AEK Athens FC B (Gre) 0:0
23:15Linense (Esp) - Ceuta (Esp) 2:1
23:30Padova (Ita) - Luparense (Ita) 3:1
23:30Tarxien (Mlt) - Marsaxlokk (Mlt) 0:3
00:00CF Illueca (Esp) - Teruel (Esp) 0:2
00:00Malagueno (Esp) - El Ejido (Esp) 1:3
00:30Burgos Promesas (Esp) - Calahorra (Esp) 0:0
01:00Alcoyano (Esp) - Hercules (Esp) 1:1
01:00Giannina (Gre) - Karmiotissa (Cyp) 2:2
01:00Lorca Deportiva (Esp) - FC Cartagena SAD B (Esp) 1:1
01:00Pena (Esp) - Cirbonero (Esp) 0:1
01:00Valencia B (Esp) - Castellon (Esp) 1:2
01:30Puente Genil (Esp) - Coria C.F. (Esp) 2:0
14:30Cadiz CF B (Esp) - Sanluqueno (Esp) 1:2
14:30Mar Menor (Esp) - La Union (Esp) 0:2
15:00Toledo (Esp) - Torrijos (Esp) 2:3
15:30Utebo FC (Esp) - Ebro (Esp) 3:0
16:00AD Fafe (Por) - Vilaverdense (Por) 3:3
16:00Barakaldo (Esp) - Arenas Club (Esp) 3:0
16:00Real Madrid B (Esp) - Baleares (Esp) 1:1
16:00Valladolid Promesas (Esp) - Rayo Majadahonda (Esp) 4:2
16:30Amorebieta (Esp) - Ath Bilbao B (Esp) 0:1
16:30CD Mostoles (Esp) - Real Avila (Esp) 2:1
16:30Merelinense (Por) - Felgueiras (Por) 1:2
16:30Numancia (Esp) - San Sebastian Reyes (Esp) 1:0
16:30Osasuna B (Esp) - R. Sociedad B (Esp) 1:3
19:00UD Logrones B (Esp) - Alaves B (Esp) 2:1
20:00Bonner (Ger) - Alfter (Ger) 2:2
22:00Arsimi (Mkd) - Teteks (Mkd) 6:1
22:00Fanfulla (Ita) - Lecco (Ita) 2:4
22:00FeralpiSalo (Ita) - Desenzano Calvina (Ita) 3:1
22:00L.R. Vicenza (Ita) - Mantova (Ita) 1:1
22:00Pergolettese (Ita) - Giana Erminio (Ita) 2:0
22:00Rouen (Fra) - Oissel (Fra) 1:0
22:00San Donato (Ita) - Sangiovannese (Ita) 3:1
22:00Sanjoanense (Por) - Academica (Por) 2:1
22:15Levadiakos (Gre) - Atromitos (Gre) 1:1
22:30Belasica (Mkd) - Kozuf Gevgelija (Mkd) 2:1
22:30Chloraka (Cyp) - Aris (Cyp) 4:1
22:30FK Skopje (Mkd) - Besa 1976 (Mkd) 0:0
22:30Pelister (Mkd) - Novaci (Mkd) 1:0
22:30Voska Sport (Mkd) - Ohrid (Mkd) 1:2
23:00AlbinoLeffe (Ita) - Villa Valle (Ita) 5:2
23:00Asteras Tripolis (Gre) - Panetolikos (Gre) 4:2
23:00Carrarese (Ita) - Arezzo (Ita) 3:1
23:00Lamia (Gre) - Ionikos (Gre) 1:0
23:00OFI Crete (Gre) - Episkopi (Gre) 4:0
23:00Paphos (Cyp) - Doxa (Cyp) 1:0
23:00Paralimni (Cyp) - Ol. Nicosia (Cyp) 1:1
23:00Varzim (Por) - Tirsense (Por) 1:1
23:30HủyMosta (Mlt) - Sirens (Mlt) -:-
23:30PAOK (Gre) - Volos (Gre) 3:1
00:00Atl. Astorga (Esp) - Gijon B (Esp) 1:2
00:00Gernika (Esp) - Sestao (Esp) 1:1
00:00L Hospitalet (Esp) - Sabadell (Esp) 0:3
00:00Nea Salamis (Cyp) - Anorthosis (Cyp) 0:2
00:00Sant Andreu (Esp) - Cornella (Esp) 2:2
00:00Vilassar de Mar (Esp) - Grama (Esp) 0:1
00:00Zamora (Esp) - Guijuelo (Esp) 1:0
00:30Eldense (Esp) - UCAM Murcia (Esp) 0:1
00:30Izarra (Esp) - SD Logrones (Esp) 0:2
00:30Levante B (Esp) - Yeclano (Esp) 2:0
00:30HủyPrat (Esp) - Castelldefels (Esp) -:-
00:30Torrelavega (Esp) - Rayo Cantabria (Esp) 2:1

THẾ GIỚI: World Cup Nữ U20

00:00Đức U20 Nữ - New Zealand U20 Nữ 3:0

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB Nữ

23:30Atl. Madrid Nữ (Esp) - Albacete Nữ (Esp) 5:0
23:45Villarreal Nữ (Esp) - Valencia Nữ (Esp) 1:1
16:00Sparta Prague Nữ (Cze) - Real Madrid Nữ (Esp) 0:1
18:30Hradec Kralove Nữ (Cze) - Ostrava Nữ (Cze) 1:3
19:00Sturm Graz Nữ (Aut) - Slavia Prague Nữ (Cze) 1:7
22:00PSV Nữ (Ned) - SGS Essen Nữ (Ger) 4:1
23:00Dep. La Coruna Nữ (Esp) - Famalicao Nữ (Por) 2:2
23:00Reims Nữ (Fra) - Metz Nữ (Fra) 2:0

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

01:00Trabzonspor - Hatayspor 1:0
23:15Kayserispor - Istanbulspor AS 1:0

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

01:00Altay - Samsunspor 0:2
21:00Manisa FK - Boluspor 0:1
23:15Rizespor - Keciorengucu 1:1

THỔ NHĨ KỲ: Rezerv Lig

21:00Trabzonspor 2 - Hatayspor 2 3:3

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

22:30Helsingborg - Sirius 0:0

THỤY ĐIỂN: Superettan

20:00Dalkurd - Orgryte 1:2
20:00Jonkoping - Halmstad 0:5

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra

18:00Stockholm Internazionale - Sollentuna 3:2

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

18:00Lunds - Tvaaker 1:0
21:00Lindome - Atvidaberg 4:0
21:00Oskarshamn - Torn 3:0
21:00Vanersborgs IF - Angelholm 0:0

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norrland

17:00Bergnasets AIK - Sund IF 1:3
18:00IFK Lulea - Ytterhogdal 4:1
18:00IFK Ostersund - Kiruna 1:0
19:00Boden - Umea FC 6:0
19:00Friska Viljor - Storfors AIK 2:0
20:00Sandvik - Gottne IF 1:1
21:00Algarna-Harnosand - Skelleftea 0:5

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Svealand

17:30Sandvikens AIK - IFK Stocksund 2:1
19:00Skiljebo - Hudiksvall 0:3
21:00Kvarnsveden - Uppsala 1:0

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland

23:30Torslanda - Landvetter 2:2
00:00Assyriska BK - Frolunda 2:2
18:00Onsala - Tolo 1:1

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Götaland

00:00Balkan - Nosaby IF 2:3
00:30Rappe GOIF - Hassleholms IF 1:4
19:00Ariana - Osterlen FF 2:1
19:00Hogsby - Rosengard 0:0
19:00IFK Hassleholm - Asarum 2:3
19:00Karlskrona - Kristianstad 2:1

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand

00:30Sleipner - United Nordic 1:2
19:00Huddinge - Smedby 6:2
19:00Karlbergs - Lidingo IFK 2:0
21:00Nykopings - Varmbols 4:1

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland

00:00Ahlafors IF - Gauthiod 2:0
00:00Grebbestad - Saffle SK 1:2
18:00Stenungsunds - Vanersborgs FK 1:3
19:00Angered - Yxhults IK 1:4
19:00Karlslund - Herrestads AIF 5:0
19:00Kumla - Mjolby AI FF 0:1

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Nữ

23:00Kristianstad Nữ - Vittsjo Nữ 1:0

THỤY ĐIỂN: Elitettan Nữ

00:00Lidkoping Nữ - Bergdalens IK Nữ 1:0
19:00Ravasens IK Nữ - Uppsala Nữ 1:6
19:00Sundsvall Nữ - Vaxjo DFF Nữ 0:4
20:00Alingsas FC Nữ - Team TG FF Nữ 1:0
20:00Bromolla Nữ - Jitex Nữ 2:1
20:00Mallbacken Nữ - Gamla Upsala Nữ 0:3

THỤY SĨ: Super League

23:00Sion - Grasshoppers 2:2

THỤY SĨ: Challenge League

00:30Xamax - Lausanne 0:1
00:30Yverdon - Wil 1:3
01:15Bellinzona - Aarau 0:4
23:00Lausanne Ouchy - Schaffhausen 0:2

THỤY SĨ: Promotion League

20:30Basel II - Kriens 3:2
21:00Bruhl - Bavois 2:1
21:00Cham - St. Gallen II 2:0
21:00Chiasso - Biel 0:0
21:00Luzern II - Bulle 3:3
21:00Rapperswil - Breitenrain 0:1
21:00YF Juventus - Young Boys II 4:2
21:00Zurich II - Etoile-Carouge 0:0
22:00Stade Nyonnais - Baden 3:1

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 1

22:00Echallens - La Chaux-De-Fonds 1:0
22:00Meyrin - Sion II 3:0
22:00Monthey - Grand-Saconnex 3:2
22:30Portalban - Martigny 0:2
22:30Vevey - Concordia 7:0

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2

21:00Dornach - Concordia 2:2
21:00Rotkreuz - Emmenbrucke 0:4
21:00Schotz - Delemont 0:2
21:00Solothurn - Muri 6:2
21:00Xamax U21 - Wohlen 4:0
22:00Bassecourt - Black Stars 0:0

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3

21:00Eschen - Paradiso 0:1
21:00Grasshopper II - Kreuzlingen 3:2
21:00Hongg - Lugano II 0:5
21:00Linth - Wettswil-Bonstetten 2:3
21:00Winterthur II - Gossau 1:1
22:00Taverne - Uzwil 1:1
23:30Tuggen - Weesen 4:0

TRUNG QUỐC: Super League

18:00Henan Songshan Longmen - Meizhou Hakka 0:1
18:30HoãnChangchun Yatai - Chengdu Rongcheng -:-
18:30Guangzhou City - Wuhan FC 0:5
18:30HoãnShanghai Shenhua - Shandong Taishan -:-

TRUNG QUỐC: Jia League

15:00Guangxi Pingguo Haliao - Shaanxi Changan 0:1
15:00Nanjing City - Sichuan Jiuniu 1:2
15:00Xinjiang Tianshan - Jiangxi Beidamen 1:3
18:30Beijing Technology - Suzhou Dongwu 0:2

TRUNG QUỐC: Yi League

14:30Inner Mongolia - Zhuhai Qinao 0:1
14:30Nantong Haimen - Wuhan Jiangcheng 3:0

ÚC: NPL ACT

12:00Belconnen United - Gungahlin 2:0
12:00Canberra Olympic - West Canberra Wanderers 2:0
12:00Tigers FC - O'Connor Knights 2:2

ÚC: NPL Northern NSW

11:00Broadmeadow - Maitland 2:3

ÚC: NPL NSW - Play Offs

12:00Sydney Olympic - Manly Utd 1:2pen

ÚC: NPL South Australian

12:30Adelaide City - Adelaide Olympic 6:0
12:30Adelaide U21 - West Torrens 4:1
12:30Croydon Kings - Adelaide Comets 1:0
12:30Cumberland Utd. - Campbelltown City 1:2
12:30NE Metrostars - South Adelaide 2:1
12:30Sturt Lions - White City 1:0

ÚC: NPL Tasmania

11:00South Hobart - Glenorchy Knights 5:3
11:30Olympia Warriors - Devonport 0:4

ÚC: NPL Victoria

14:45South Melbourne - Dandenong City 1:0
16:00Hume City - Dandenong Thunder 2:1

ÚC: NPL Western Australia

14:00Balcatta - Cockburn City 0:3
14:00Floreat Athena - Sorrento 3:1
14:00Stirling Macedonia - Inglewood Utd 1:0
16:00Perth SC - Gwelup Croatia SC 2:0

URUGUAY: Primera Division - Clausura

01:30Boston River - River Plate 1:2
05:00Plaza Colonia - Cerro Largo 2:0

URUGUAY: Segunda Division

22:15Uruguay Montevideo - Rampla Juniors 0:4
00:00Juventud - La Luz 0:1

VENEZUELA: Primera Division

04:00Portuguesa - Lara 0:0
06:15Metropolitanos - Estudiantes Merida 2:0

VIỆT NAM: Cúp Quốc Gia - Nữ

16:00Hà Nội 2 Nữ - Phong Phú Hà Nam 2 Nữ 3:2
18:30Hồ Chí Minh Nữ - Thái Nguyên Nữ 3:2

WALES: Cymru Premier

01:45Airbus - Aberystwyth 1:2
20:30Cardiff Metropolitan - Connahs Q. 2:0
20:30Haverfordwest - Caernarfon 1:0
20:30Newtown - TNS 0:0
23:45Pontypridd - Flint 0:1

WALES: Cymru South

01:30Abergavenny Town - Goytre Utd 3:1
01:30Afan Lido - Taffs Well 1:1
01:30Barry - Briton Ferry 0:1
01:30Llanelli - Ammanford 1:1
20:30Carmarthen Town - Swansea University 5:0
20:30Llantwit Major - Cwmbran Celtic 0:2
20:30Trefelin - Cambrian & Clydach 2:5
20:30Ynyshir Albions - Pontardawe 0:2

WALES: Cymru North

01:00Gresford - Mold Alexandra 0:1
01:30Holywell - Colwyn Bay 1:6
02:00Llanidloes - Chirk AAA FC 2:0
20:30Buckley - Ruthin 2:1
20:30Conwy Borough - Llandudno 1:2
20:30Druids - Holyhead 2:0
20:30Guilsfield - Prestatyn 1:3
20:30Penrhyncoch - Porthmadog 0:3

Ý: Serie A

23:30AC Milan - Udinese 4:2
23:30Sampdoria - Atalanta 0:2

Ý: Serie B

01:45Parma - Bari 2:2

ZIMBABWE: Premier Soccer League

20:00Chicken Inn - Harare City 1:0
20:00Cranborne Bullets - Ngezi Platinum 1:0
20:00Herentals - Highlanders 1:1
20:00Platinum - Black Rhinos 1:1

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật