TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » 26.11.2022 » Tất cả trận đấu

THẾ GIỚI: World Cup

23:00Hà Lan - Ecuador 1:1
02:00Anh - Mỹ 0:0
17:00Tunisia - Úc 0:1
20:00Ba Lan - Ả Rập Saudi 2:0
23:00Pháp - Đan Mạch 2:1

AI CẬP: Egypt Cup

22:00Zamalek - Al Masry 1:0

ALGERIA: Algeria Cup

23:00Kabylie - JSM Tiaret 1:0
19:30AE Medea - Telaghema 1:0
20:00Azazga - Guir Abadla 1:0
20:00El Milia - Touggourt 2:1pen
20:00MB Barika - Bir Bouhouche 3:0
20:00RCG Oran - Khroub 2:7aet
20:00Temouchent - Bordj Menail 0:1pen
20:00US Chaouia - Hussein Dey 2:0
20:00USF Constantine - EC Oued Smar 1:0

ẤN ĐỘ: ISL

19:00Goa - Bengaluru FC 0:2
21:00ATK Mohun Bagan - Hyderabad 1:0

ẤN ĐỘ: I-League

15:30Sudeva Delhi - Rajasthan United 1:3

ANH: National League

22:00Aldershot - Southend 2:0
22:00Altrincham - Eastleigh 2:1
22:00Dorking - York City 1:0
22:00Maidstone - Maidenhead 3:2
22:00HoãnOldham - Dag & Red -:-
22:00Torquay - Gateshead 1:1
22:00Wealdstone - Scunthorpe 3:1
22:00HoãnWrexham - Bromley -:-
22:00Yeovil - FC Halifax 1:0

ANH: National League North

22:00AFC Fylde - Alfreton 2:0
22:00Banbury - Chorley 3:0
22:00Blyth - Brackley Town 1:1
22:00Bradford PA - Boston Utd 2:1
22:00Curzon Ashton - AFC Telford 3:0
22:00Hereford - Darlington 1:2
22:00Kettering - Southport 0:0
22:00Kidderminster - Gloucester 0:1
22:00Leamington - Peterborough Sports 0:2
22:00Scarborough - Chester 1:3
22:00HoãnSpennymoor - King’s Lynn -:-

ANH: National League South

20:00Slough - Eastbourne Boro 1:5
22:00Braintree - Hungerford 3:2
22:00Cheshunt - Oxford City 1:2
22:00Dartford - Concord 3:1
22:00Hampton & Richmond - Dover 0:2
22:00Hemel Hempstead - Taunton 1:1
22:00St. Albans - Bath 3:0
22:00Tonbridge - Havant & W 1:1
22:00Welling - Weymouth 1:2
22:00Worthing - Chelmsford 1:3

ANH: NPL Premier Division

22:00Bamber Bridge - Matlock 5:1
22:00Gainsborough - Radcliffe 2:2
22:00Lancaster - Ashton Utd 1:0
22:00Liversedge - Guiseley 2:1
22:00Marine - Hyde 0:0
22:00Morpeth - Belper Town 0:2
22:00HoãnNantwich - Marske -:-
22:00Stafford - FC United 1:0
22:00Stalybridge - Warrington Rylands 1:2
22:00Warrington - South Shields 3:2
22:00Whitby - Atherton 1:0

ANH: Southern League Central Division

21:00HoãnAlvechurch - Basford -:-
22:00Bedford - Bromsgrove 3:4
22:00Coalville - Needham Market 1:0
22:00Hitchin - Mickleover 4:1
22:00Ilkeston - Kings Langley 3:0
22:00Leiston - Redditch 2:1
22:00Nuneaton - Tamworth 1:1
22:00Rushall - AFC Rushden & Diamonds 3:1
22:00St. Ives - Hednesford 2:0
22:00Stourbridge - Barwell 0:1
22:00Stratford - Royston 1:1

ANH: Southern League South Division

22:00Beaconsfield Town - Weston-super-Mare 1:0
22:00Chesham - Truro 3:1
22:00Harrow - Salisbury 0:1
22:00Hartley Wintney - Merthyr Town 1:2
22:00Hendon - Bracknell 3:4
22:00HoãnPlymouth Parkway - Met. Police -:-
22:00Poole - Hanwell Town 3:2
22:00Swindon S - Hayes & Yeading 3:5
22:00HoãnTiverton - North Leigh -:-
22:00Winchester - Dorchester 1:1
22:00Yate Town - Gosport 5:4

ANH: Isthmian League Premier Division

22:00Aveley - Kingstonian 0:0
22:00Billericay - Canvey 1:0
22:00Bishop's Stortford - Margate 2:2
22:00Bognor Regis - Haringey 0:1
22:00Carshalton - Cray Wanderers 1:1
22:00Folkestone - Horsham FC 3:0
22:00Hastings - Corinthian-Casuals 3:0
22:00Herne Bay - Brightlingsea 1:1
22:00Lewes - Bowers & Pitsea 2:2
22:00Potters Bar - Hornchurch 2:5
22:00Wingate & Finchley - Enfield Town 0:2

ANH: FA Cup

19:45King’s Lynn - Stevenage 0:3
22:00Accrington - Barnet 1:0
22:00AFC Wimbledon - Chesterfield 0:2
22:00Barnsley - Crewe 3:0
22:00Cambridge Utd - Grimsby 1:2
22:00Charlton - Stockport County 2:2
22:00Forest Green - Alvechurch 2:1
22:00Hartlepool - Harrogate 3:1
22:00Oxford Utd - Exeter 4:1
22:00Portsmouth - MK Dons 3:2
22:00Sheffield Wed - Mansfield 2:1
22:00Shrewsbury - Peterborough 3:1
22:00Walsall - Carlisle 2:1
22:15Wrexham - Farnborough 4:1
00:00Dag & Red - Gillingham 1:1

ANH: Premier League Cup

20:00Bournemouth U21 - Brighton U21 0:2
20:00Colchester U21 - Southampton U21 0:5
21:00Swansea U21 - Arsenal U21 1:4
22:00Brentford U21 - Blackburn U21 1:2

ANH: Premier League U18

18:00Arsenal U18 - West Ham U18 1:4
18:00Chelsea U18 - Fulham U18 1:7
18:00Crystal Palace U18 - Tottenham U18 1:3
18:00Everton U18 - Liverpool U18 2:1
18:00Newcastle Utd U18 - Wolves U18 4:1
18:00West Brom U18 - Leicester U18 3:0
18:30Sunderland U18 - Manchester City U18 1:1
20:00Norwich U18 - Aston Villa U18 2:2
20:00Nottingham U18 - Blackburn U18 3:0

ANH: League Cup Nữ

00:00Sheffield Utd Nữ - Everton Nữ 0:3

ARMENIA: First League

17:00Alashkert 2 - Mika Jerevan 0:3
17:00Shirak Gyumri 2 - West Armenia 0:2

ARMENIA: Armenian Cup

20:00Ararat-Armenia - Urartu 0:4
22:00Pyunik Yerevan - Noah 3:0

ARUBA: Division di Honor

07:00Santa Fe - United FC 5:2

BẮC IRELAND: NIFL Premiership

02:45Larne - Coleraine 0:2
22:00Carrick Rangers - Ballymena 0:2
22:00Cliftonville - Newry City 2:0
22:00Dungannon - Glenavon 1:0
22:00Portadown - Glentoran 0:2
00:30Linfield - Crusaders 0:0

BẮC IRELAND: NIFL Championship

02:45Dundela - Newington 3:4
02:45H&W Welders - Annagh 1:3
22:00Ballinamallard - Knockbreda 2:1
22:00Ballyclare - Institute 1:0
22:00Dergview - Loughgall 2:0
22:00Warrenpoint - Ards 1:4

BẮC MACEDONIA: 1. MFL

19:00Sileks - Struga 1:2

BẮC MACEDONIA: 2. MFL

19:00Belasica - Kozuf Gevgelija 3:1
19:00Besa 1976 - Borec 3:0
19:00KF Gostivar - Detonit Plackovica 1:1
19:00Lok. Skopje - Pelister 2:3
19:00Sasa - Karaorman 2:2
19:00Sloga Vinica - Arsimi 0:0
19:00Teteks - Vardar 0:2
19:00Voska Sport - Ohrid 3:0

BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central

17:00Korona Kielce U19 - Legnica U19 2:2
17:00Pogon Szczecin U19 - Escola Warszawa U19 5:0
18:00Lech Poznan U19 - Cracovia U19 5:0
18:00Legia U19 - Jagiellonia U19 1:0
18:30Slask W. U19 - Lechia G. U19 2:0
19:30Rakow Czestochowa U19 - Gornik Z. U19 3:0

BA LAN: Polish Cup Nữ

23:00R. Rzeszow II Nữ - Rekord Bielsko-Biala Nữ 2:1
15:00Marcus Gdynia Nữ - Pogon Tczew Nữ 3:5
18:00Biedrzychowice Nữ - Ostrovia Nữ 0:14
18:00Medyk Konin Nữ - UKS SMS Lodz Nữ 0:6
18:00Myslenice Nữ - Trojka Staszkowka Nữ 5:1
18:00Pogon Szczecin Nữ - Bydgoszcz Nữ 1:0
18:00Skra Nữ - Slask Wroclaw Nữ 0:3
18:00Stare Oborzyska Nữ - UJ Krakow II Nữ 8:1
19:00Zabki Nữ - Stomilanki Olsztyn Nữ 0:8
23:00Wodzislaw Slaski II Nữ - LFA Szczecin Nữ 4:2

BELARUS: Belarusian Cup

17:00Slutsk - Din. Minsk 1:0
19:00FC Minsk - Shakhtyor Soligorsk 1:2
22:00Energetik-BGU - BATE 0:2

BELARUS: Vysshaya Liga Nữ

17:45Din. Minsk Nữ - Dynamo Brest Nữ 12:0
17:45Dnepr Mogilev Nữ - Zorka-BDU Nữ 1:2
17:45FC Gomel Nữ - Bobruichanka Nữ 0:4
17:45Minsk FK Nữ - Belarus U19 Nữ 6:0
17:45Smorgon Nữ - Vitebsk Nữ 2:5

BENIN: Ligue 1

22:00ASPAC - Sitatunga 3:1
22:00AS Sobemap - Ayema 1:1
22:00Dynamique Djougou - Dynamo Parakou 0:1
22:00Ouidah - JAK 1:1
22:00Police - Coton FC 2:4
22:00Real Sport - Buffles du Borgou 0:1
22:00Soleil - FC Loto 0:2

BỈ: Challenger Pro League

02:00Club Brugge KV U23 - Dender 4:1
02:00Genk U23 - RWDM 47 2:0
22:00St. Liege U23 - Deinze 1:2

BỈ: Second Amateur Division Group ACFF

20:30Ganshoren - Hamoir 0:2
20:30Solieres Sport - Stockay-Warfusee 1:2

BỈ: Second Amateur Division Group VFV A

20:30Erpe-Mere - KRC Harelbeke 1:1
20:30Zelzate - Merelbeke 2:3

BỈ: Second Amateur Division Group VFV B

20:30KV Mechelen 2 - Cappellen 2:4
20:30Pepingen-Halle - Diegem 2:2

BỈ: Super League Nữ

02:00Charleroi Nữ - Aalst Nữ 3:1
02:00RSC Anderlecht Nữ - Club Brugge Nữ 5:3
19:30Leuven Nữ - St. Liege Nữ 3:1
21:30Waregem Nữ - Femina Woluwe Nữ 0:0

BỈ: 1st National Nữ

18:00Wuustwezel Nữ - Zwevezele Nữ 4:3
21:00Genk II Nữ - Famkes Merkem Nữ 4:0
21:00Leuven II Nữ - Tienen Nữ 1:2
23:00Chastre Nữ - GBA Kontich Nữ 0:5
23:00Mons Nữ - Moldavo Nữ 5:4
23:00RFC Liege Nữ - Gent II Nữ 2:2
23:00St. Liege II Nữ - Westerlo Nữ 2:2
00:30Waregem II Nữ - RSC Anderlecht II Nữ 3:5

BỜ BIỂN NGÀ: Ligue 1

01:00Academie de FAD - AS Denguele 1:0
22:30Lys Sassandra - Sporting Gagnoa 3:1
00:45San Pedro - SOL 0:1

BỒ ĐÀO NHA: Liga 3

02:00Anadia - Felgueiras 1:2
18:00Sporting CP B - Fontinhas 2:2
20:00AD Fafe - Sanjoanense 1:1
22:00Amora - Moncarapachense 6:0
22:00Braga B - CDC Montalegre 1:2
22:00Canelas 2010 - Varzim 3:2
22:00Oliveira Hospital - Academica 2:2
22:00Paredes - Sao Joao Ver 0:0

BỒ ĐÀO NHA: League Cup

03:45FC Porto - Mafra 2:2
18:00Oliveirense - Feirense 0:0
22:00Famalicao - Academico Viseu 1:1

BỒ ĐÀO NHA: Liga BPI Nữ

22:00Famalicao Nữ - Sporting Nữ 1:1

BOTSWANA: Premier League

20:30Gaborone Utd - Township Rollers 1:1
21:00Jwaneng Galaxy - Orapa United 1:0
21:00Masitoaka - Police XI 2:0
21:00Morupule - Holy Ghost 0:0
21:00Prisons XI Gaborone - Eleven Angels 0:2
21:00Sua Flamingoes - Security Systems 0:2
21:30Extension Gunners - BDF XI 1:1

BULGARIA: Parva Liga

20:00Slavia Sofia - Ludogorets 1:2

BULGARIA: Third League - South-East

19:30Chernomorets 1919 - Beroe II 0:0
19:30Karnobat - Lok. Plovdiv II 0:3
19:30Rozova Dolina - Atletik Kuklen 0:1
19:30Sokol Markovo - Spartak Plovdiv 1:2
19:30Vereya - Yambol 1915 1:4
19:30Zagorets - Borislav Parvomay 3:0

BULGARIA: Third League - South-West

19:00Gotse Delchev - Bansko 0:2
19:00Kyustendil - Rilski Sportist 1:1
19:00Levski Rakovski - Slavia Sofia 2 2:1
19:00Nadezhda Dobroslavci - Septemvri Simitli 1:2
19:00Oborishte - Vladaya 2:0

BULGARIA: Third League - North-East

19:00Botev Novi Pazar - Spartak II 1:2
19:00Dorostol - Riltzi 0:1
19:00Lokomotiv Ruse - Cherno More II 0:3
19:00Shumen 2007 - Chernolomets 1:2
19:00Svetkavitsa - Septemvri Tervel 0:0

BULGARIA: Bulgarian Cup

17:00Gigant Saedinenie - CSKA Sofia 1:2pen
18:30Maritsa Plovdiv - Arda 1:2pen
18:30Minyor Pernik - Beroe 0:2
18:30Sevlievo - CSKA 1948 Sofia 0:4

BURKINA FASO: Premier League

00:45AS Police - ASF Dioulasso 0:1
22:30ASEC Koudougou - Majestic 2:1
22:30ASFA Yennega - Salitas 0:1
22:30Bobo-Dioulasso - Sonabel Ouagadougou 1:1
00:45Kadiogo - Vitesse 0:1

BURUNDI: Primus League

20:00Bujumbura C. - Magara Young Boys 0:2
20:00Dynamik - Flambeau du Centre 1:2
20:00Olympic S. - Le Messager Ngozi 0:0

CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: Division 1

19:40Al Fujairah - Al-Taawon 1:2
19:40Al Urooba - Al Thaid 2:2

CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: League Cup

19:45Al Dhafra - Ajman 2:0
19:45Ittihad Kalba - Al Wahda 1:5
22:30Al Sharjah - Bani Yas 2:3

CAMPUCHIA: CPL - Nhóm Championship

18:30Svay Rieng - Boeung Ket 2:1
18:30Visakha - Phnom Penh Crown 2:3

CHÂU ÂU: Premier League (Crimea)

18:00FC Yalta - Sparta-KT 0:3
18:00Kyzyltash - Rubin Yalta 1:2
18:00Ocean Kerch - Alushta 5:1
18:00TSK Simferopol - FC Sevastopol 2:4

COLOMBIA: Primera B - Thăng hạng - Play Offs

08:00Huila - Quindio 2:0

CỘNG HÒA CONGO: Ligue 1

20:00AS BNG - Nathalys 1:0
22:00Etoile du Congo - Cheminots 2:0

CỘNG HÒA SÉC: MOL Cup

21:00Liberec - Sigma Olomouc 4:1

CỘNG HÒA SÉC: Ustecky KP

16:15Nestemice - FK Jilove 2:3pen
20:00Modlany - Cernovice 7:0
22:00Oldrichov - Zatec 3:2

CỘNG HÒA SÉC: Tipsport liga

16:30Bohemians - Taborsko 3:1
16:30Chrudim - Varnsdorf 2:0
16:30Prostejov - Skalica 2:2

CỘNG HÒA SÉC: Czech Cup Nữ

19:00Teplice Nữ - Liberec Nữ 0:4
21:00Ceske Budejovice Nữ - Slavia Prague Nữ 0:10
21:00FK Pardubice Nữ - Sparta Prague Nữ 0:4
21:30Zlin Nữ - Slovacko Nữ 0:12

COSTA RICA: Copa Costa Rica

09:15Puntarenas FC - Guadalupe 2:1pen

CROATIA: Prva NL

19:00Orijent - Cibalia 3:1
19:30Dragovoljac - Kustosija 2:3
19:30Dubrava - Bijelo Brdo 0:1
19:30Rudes - Croatia Zmijavci 3:1
19:30Solin - Jarun 2:0
19:30Vukovar 1991 - Dugopolje 0:0

CROATIA: Druga NL

19:30Belisce - Medjimurje Cakovec 2:1
19:30Grobnican - Zagorec K. 2:0
19:30Marsonia - Dugo Selo 2:2
19:30Sesvete - Zrinski Jurjevac 0:0
19:30Trnje - Hrvace 1:1
19:30Zdralovi - Bjelovar 0:1

ĐAN MẠCH: Elitedivisionen Nữ

19:00Nordsjaelland Nữ - KoldingQ Nữ 1:0

ĐỨC: Regionalliga North

01:30Lubeck - Hamburger SV II 2:1
19:30SC Weiche-08 - Emden 4:1
20:00Delmenhorst - Hildesheim 3:2
20:00Holstein Kiel II - Lohne 1:1
20:00St. Pauli II - Phonix Lubeck 0:3
21:00BSV Rehden - Bremer 1:1

ĐỨC: Regionalliga Nordost

01:00Altglienicke - Greifswald 2:3
01:00Lichtenberg - Viktoria Berlin 0:1
01:00Luckenwalde - TB Berlin 3:1
19:00Erfurt - Babelsberg 6:2

ĐỨC: Regionalliga West

20:00HoãnAhlen - Wuppertaler -:-
20:00Alemannia Aachen - Oberhausen 3:1
20:00B. Monchengladbach II - Kaan-Marienborn 2:1
20:00Bocholt - Duren 0:3
20:00Koln II - Rodinghausen 2:2
20:00Lippstadt - Fortuna Koln 2:2
20:00SG Wattenscheid - Preussen Munster 4:5
20:00Straelen - Schalke II 0:0
20:00Wiedenbruck - Dusseldorf II 3:1

ĐỨC: Regionalliga Sudwest

20:00Aalen - Freiberg 2:1
20:00Balingen - FSV Frankfurt 0:2
20:00FC 08 Homburg - RW Koblenz 2:0
20:00Offenbach - Worms 3:0
20:00Steinbach Haiger - Fulda-Lehnerz 1:1
20:00Stuttgart II - Bahlinger 0:1
20:00Ulm - Mainz II 4:1
20:00Walldorf - Eintracht Trier 2:1

ĐỨC: Regionalliga Bayern

00:30Heimstetten - Unterhaching 0:3
01:00Bayern II - Vilzing 5:0
20:00Aubstadt - Spvgg Ansbach 09 3:3
20:00Augsburg II - Schweinfurt 4:2
20:00Burghausen - Aschaffenburg 1:1
20:00Furth II - Turkgucu Munchen 1:2
20:00Hankofen-Hailing - Pipinsried 1:1
20:00Illertissen - Buchbach 0:0
20:00Rain/Lech - Nurnberg II 2:1
20:00Wurzburger Kickers - Eichstatt 3:1

ĐỨC: Oberliga NOFV-Nord

01:30Dynamo Schwerin - Schwerin 4:1
01:30MSV Neuruppin - Furstenwalde 0:1
19:00Rathenow - Mahlsdorf 2:2
19:00Rostocker FC - Pampow 6:1
19:301.FC Frankfurt - Hertha Zehlendorf 0:2
19:30RSV Eintracht - CFC Hertha 1:0
19:30Tasmania Berlin - Hansa Rostock II 0:2

ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd

19:30An der Fahner Hohe - Bischofswerdaer 3:2
19:30Einheit Rudolstadt - Freital 0:2
19:30Grimma - Bautzen 0:0
19:30Krieschow - Auerbach 0:2
19:30Oberlausitz - Halle 2:1
19:30SV 1890 Westerhausen - Sandersdorf 2:0

ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein

19:30Bordesholm - SC Weiche-08 II 3:0
20:00HoãnHeider SV - Dornbreite Lubeck -:-
20:00Husumer - GW Siebenbaumen 1:1
20:00Neumunster - Eckernforder SV 5:0
20:00Pansdorf - Kilia Kiel 0:6

ĐỨC: Oberliga Hamburg

01:30Hamm United - Curslack-Neuengamme 1:3
01:30TuS Osdorf - Altona 3:4
02:00Hamburger SV III - SC Victoria Hamburg 3:1
19:00Dassendorf - Eimsbutteler 6:1

ĐỨC: Oberliga Bremen

01:30Oberneuland - Surheide 3:1
19:00BTS Neustadt - Leher 1:2
19:00Werder Bremen III - Blumenthaler 2:4
20:00Aumund-Vegesack - Brinkumer 0:1
20:00OSC Bremerhaven - Schwachhausen 6:3
20:00Vatan Bremen - Komet Arsten 4:2

ĐỨC: Oberliga Westfalen

01:30Siegen - Erndtebruck 3:0

ĐỨC: Oberliga Hessen

20:00Alzenau - Giessen 0:0
20:30Eintracht Frankfurt II - SV Steinbach 2:1
20:30Fernwald - RW Walldorf 0:0
20:30Waldgirmes - Unter-Flockenbach 5:2
20:30HoãnWeidenhausen - Hadamar -:-
22:00Erlensee - Stadtallendorf 0:3
22:00TUS Dietkirchen - Friedberg 2:3

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

01:00Arminia Ludwigshafen - Mechtersheim 0:3
01:00Elversberg II - Jagersburg 3:4
01:00Hertha Wiesbach - Morlautern 2:2
20:00Pirmasens - Auersmacher 5:1
20:30Kaiserslautern II - Diefflen 2:0
20:30Karbach - Ahrweiler 2:0
21:30Pfeddersheim - SG 2000 Mulheim-Karlich 6:0
22:00Eisbachtal - Schott Mainz 1:4

ĐỨC: Oberliga Bayern Nord

01:00Eltersdorf - Weiden 3:1
01:00HoãnKornburg - Ammerthal -:-
20:00HoãnBamberg - DJK Bamberg -:-
20:00HoãnDonaustauf - Cham -:-
20:00HoãnGebenbach - ATSV -:-
20:00HoãnGeesdorf - Grossbardorf -:-
20:00Neumarkt - Abtswind 0:2
20:00HoãnWurzburger FV - Bayern Hof -:-
22:00Regensburg II - 1. SC Feucht 2:2

ĐỨC: Oberliga Bayern Süd

20:00Dachau - Erlbach 0:2
20:00Deisenhofen - Kirchanschoring 0:0
20:00Landsberg - Kottern-St. Mang 1:2
20:00Nordlingen - Memmingen 0:2
20:00Rosenheim - Garching 1:1
20:00Schalding - Ismaning 0:0
20:00Schwaben Augsburg - Gundelfingen 6:1
22:00Munich 1860 II - Ingolstadt II 1:1

ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg

20:00Backnang - Reutlingen 1:3
20:00Pforzheim - Goppinger SV 4:0
20:00Ravensburg - Offenburger FV 1:3
20:00Villingen - Hollenbach 4:1
20:30ATSV Mutschelbach - SU Neckarsulm 5:1
20:30Bietigheim-Bissingen - Grossaspach 4:2
20:30FC Holzhausen - Freiburger 1:1
20:30Nottingen - Stutt. Kickers 1:5
20:30Oberachern - Rielasingen-Arlen 1:3

ĐỨC: Oberliga Mittelrhein

02:00Wegberg-Beeck - Bonner 2:0

ĐỨC: Oberliga Niederrhein

01:15Kray - SSVg Velbert 1:3
20:15Sonsbeck - TVD Velbert 2:2

ĐỨC: Junioren Bundesliga North

18:00Cottbus U19 - Hertha Zehlendorf U19 1:1

ĐỨC: Bundesliga Nữ

01:15Potsdam Nữ - Hoffenheim Nữ 1:3
20:00Eintracht Frankfurt Nữ - Bayer Leverkusen Nữ 1:0
22:00Werder Bremen Nữ - Freiburg Nữ 1:2

ETHIOPIA: Premier League

23:00Bahir Dar Kenema - Adama City 1:0

GHI-NÊ: Ligue 1

23:00Sangaredi - SOAR 0:4
23:00Kaloum Star - Wakriya 0:1

GIBRALTAR: National League

02:45Europa Point - St Josephs 0:6
22:00College 1975 FC - Lincoln Red Imps 0:5
00:30Lynx - Manchester 62 4:2

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

16:30Gagra - Dinamo Batumi 1:4
16:30Loco. Tbilisi - Saburtalo Tbilisi 0:1
16:30Samgurali - Dinamo Tbilisi 1:1
16:30Telavi - Dila Gori 1:1
16:30Torpedo Kutaisi - Bolnisi 3:0

HÀ LAN: Tweede Divisie

20:30Hardenberg - Spakenburg 2:0
20:30Jong Sparta Rotterdam - Excelsior Maassluis 3:3
21:00AFC - Oostzaan 3:3
21:00IJsselmeervogels - Scheveningen 1:5
21:00Rijnsburgse Boys - Jong Volendam 1:0
21:30HFC - Kozakken Boys 3:1
21:30Katwijk - Lisse 0:1
21:30TEC - Noordwijk 2:0
00:00De Treffers - Quick Boys 2:1

HÀ LAN: Derde Divisie

20:30ACV Assen - VVOG 4:0
20:30Barendrecht - Ter Leede 0:0
20:30Harkemase Boys - Sportlust 1:2
20:30Rijnvogels - GVVV 2:3
20:30RKAV Volendam - Sparta Nijkerk 2:2
20:30Staphorst - SteDoCo 1:0
20:30VV DOVO - ASWH 2:0
21:00DVS '33 Ermelo - Excelsior 31 1:1
21:00Urk - Hoek 4:3

HÀ LAN: Divisie 1 U21 - Mùa Thu

20:30Graafschap U21 - Den Haag U21 0:0
20:45FC Emmen U21 - Groningen U21 2:6
21:00Willem II U21 - Feyenoord U21 0:2
21:00Zwolle U21 - Almere City U21 3:1

HÀ LAN: Divisie 1 U18 - Mùa Thu

20:30Ajax U18 - PSV U18 1:2
21:00AZ Alkmaar U18 - Zwolle U18 4:1
21:00Den Haag U18 - Feyenoord U18 2:4
21:15FC Twente/Heracles U18 - Graafschap U18 4:0

HÀ LAN: Eredivisie Nữ

01:30Den Haag Nữ - Heerenveen Nữ 3:0
01:30PEC Zwolle Nữ - Telstar Nữ 1:0
01:30Sittard Nữ - VV Alkmaar Nữ 4:0

HÀN QUỐC: WK League Nữ - Play Offs

12:00Incheon Hyundai Steel Nữ - Gyeongju Nữ 2:0

HỒNG KÔNG: Premier League

14:00HK U23 - Hong Kong Rangers 0:5
14:00Southern District - Sham Shui Po 3:0
17:00Kitchee - Eastern AA 3:0

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

19:00Gyirmot - Szeged 0:1

HUNGARY: NB III - West

19:00Tatabanya - VLS Veszprem 0:0

HUNGARY: NB I Nữ

18:00Kelen Nữ - Haladas Nữ 0:2
19:00DVTK Nữ - Astra Hungary Nữ 2:2
19:00MTK Hungaria Nữ - Puskas Academy Nữ 1:0
19:00Szent Mihaly Nữ - Ferencvaros Nữ 0:10
19:00Ujpest Nữ - Gyor Nữ 0:7

HY LẠP: Super League 2

18:45PAOK B - Karditsa 2:0
20:00AEK Athens FC B - Rouf FC 3:1
20:00Apollon Larissa - AEL Larissa 0:2
20:00Olympiacos Piraeus B - Ilioupoli 0:1

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 1

20:00A. Asteras - Apollon Paralimniou 2:0
20:00Aris Avatou - Doxa Dramas 1:0
20:00F.C. Pandramaikos - M. Alexandros Orfaniou 4:0
20:00Kampaniakos - Alexandroupoli 4:0
20:00Panthrakikos - Orfeas Xanthi 3:0
20:00Poseidonas Michanionas - Chrisoupolis 2:1
20:00Thermaikos FC - Byron Kavala 1:1

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 4

20:00Patrai - Foinikas N. Epidavrou 2:2

HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 5

20:00Poros - AO Tympakiou 1:0

INDONESIA: Liga 2 - Vòng 1

13:15HoãnPersewar Waropen - PSBS Biak Numfor -:-
14:15HoãnPersipal BU - Kalteng Putra -:-
15:15HoãnPersijap Jepara - Persipa Pati -:-
15:15HoãnPSIM Yogyakarta - Bekasi City -:-
15:15HoãnPSKC Cimahi - Perserang Serang -:-
15:30HoãnDeltras Sidoarjo - Persipura Jayapura -:-
15:30HoãnPSCS Cilacap - Persikab -:-
16:00HoãnPersiraja Aceh - Semen Padang -:-

IRAQ: Super League

23:00Karbala - Al Sinaah 1:0

KENYA: Premier League

18:00Sofapaka - Posta Rangers 0:0
19:00Nzoia Sugar - Bandari 0:0
20:00Bidco United - Gor Mahia 1:2
20:00HoãnLeopards - Vihiga -:-
20:00HoãnMathare Utd. - Police FC -:-
20:00HoãnWazito - Talanta FC -:-

KENYA: Super League

19:00Naivas FC - Mara Sugar 0:1
20:00HoãnAPS Bomet - Assad -:-
20:00HoãnDarajani Gogo - MCF -:-
20:00HoãnFortune Sacco - Vihiga United -:-
20:00HoãnGusii - Kisumu All-Stars -:-
20:00HoãnMigori - Murang'a -:-
20:00HoãnShabana - Kajiado -:-

KOSOVO: Superliga

19:00Drenica - Drita 1:3
19:00Ferizaj - Dukagjini 0:0

LESOTHO: Premier League

20:00Galaxy - Matlama 0:1
20:00HủyLifofane - Lioli -:-
20:00Manonyane - Defence Force 3:1
20:00Naughty Boys - CCX 3:2

LI-BĂNG: Premier League

19:15Safa - Al Sahel 0:2
19:15Salam Zgharta - Al Ghazieh 1:1
21:00Bourj FC - Al Ahed 0:0

LIBERIA: LFA First Division

00:30Cece United - BEA Mountain 0:0

LIBYA: Premier League

20:00Al Taawun - Al Ahly Benghazi 1:0
20:30Al Madina - Asaria 0:2

LITHUANIA: I Lyga - Tranh trụ hạng

19:00Riteriai 2 - Silute 4:0

LUXEMBOURG: National Division

22:00Jeunesse Esch - Differdange 1:0

MALAYSIA: Malaysia Cup

20:00Johor DT - Selangor 2:1

MALI: Premiere Division

23:00Real Bamako - Bakaridjan 2:2
01:00CO Bamako - Korofina 1:3
22:45US Bougouni - LC Bamako 1:0
22:45USC Kita - Onze Createurs 1:1
23:00Binga - Black Stars 1:0

MA-RỐC: Botola 2

22:00Ittihad Khemisset - Chabab Benguerir 1:1
22:00Stade Marocain - Wydad Fes 2:1
23:00Raja Beni Mellal - Widad Temara 0:0
23:00Renaissance Zemamra - Rapide Oued Zem 1:1

MAURITANIA: Ligue 1

00:00Nouadhibou - Garde Nationale 3:1
02:40Ksar - Nouakchott King's 1:1

MAURITIUS: Mauritian League

18:30AS Vacoas - Petite Riviere 3:0
21:30Port Louis - Entente Boulet 3:0

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

18:00Decic - Jedinstvo 0:1
18:00Iskra - Mornar Bar 2:1
18:00Rudar - Arsenal Tivat 0:0

MOZAMBIQUE: Mocambola

20:00Costa do Sol - Ferroviario Maputo 1:2
20:00Ferroviario Nacala - LD Maputo 1:0

NAMIBIA: Premier League

19:00Citizens - Julinho Sporting 1:4
19:00Eleven Arrows - Young Africans 1:1
19:00Mighty Gunners - Young Brazilians 2:0
19:00UNAM - Orlando Pirates 0:0
22:00Civics - Life Fighters 2:0
22:00Tura Magic - Tigers 2:1

NEW ZEALAND: National League - Nhóm Championship

07:00Auckland United - Napier City 3:2
09:00Auckland City - Melville 2:0

NEW ZEALAND: National League Nữ

06:30Capital Football Nữ - Western Springs Nữ 3:2
07:00Canterbury United Nữ - Auckland United Nữ 7:2

NGA: FNL

23:00Arsenal Tula - Baltika 0:5

NGA: Russian Cup - Vòng Bảng

20:00Sochi - CSKA Moscow 1:2
20:00Torpedo Moscow - Ural 1:2

NHẬT BẢN: WE League Nữ

11:00Albirex Niigata Nữ - Nojima Stella Nữ 2:3
11:00Mynavi Sendai Nữ - Omiya Ardija Nữ 0:4
12:00Parceiro Nagano Nữ - Beleza Nữ 0:2
12:00Saitama Nữ - JEF United Nữ 3:1
12:00Sanfrecce Hiroshima Nữ - Inac Kobe Leonesa Nữ 1:1

NIGER: Ligue 1

22:00ASFAN - Tahoua 1:1
22:00Nigelec - Espoir 1:0

PHÁP: National

01:30Avranches - Dunkerque 3:4
01:30Le Puy-en-Velay - Bourg en Bresse 0:2
01:30Martigues - Orleans 2:2
01:30Paris 13 Atl. - Concarneau 1:1
01:30Red Star - Nancy 1:0
01:30Sedan - Bastia-Borgo 2:1
01:30Stade Briochin - Cholet 1:2
01:30Villefranche - Versailles 0:2

PHÁP: National 2 - Bảng A

02:00Chambly - Rouen 0:0
02:00Vannes - Blois 2:2
20:30Racing Club de France - Poissy 2:1
21:00Caen II - Granville 2:2
21:00Chartres - Beauvais 0:0
21:00Chateaubriant - Saint-Malo 1:1
21:00Evreux - Rennes II 4:3
21:00Saint-Pryve - Guingamp II 2:0

PHÁP: National 2 - Bảng B

01:30Colmar - Boulogne 2:1
02:00Furiani Agliani - Reims II 2:1
21:00Epinal - Haguenau 5:1
21:00FC 93 - Fleury-Merogis 5:0
21:00Lusitanos - ASM Belfort 3:0
21:00Sainte-Genevieve - Metz II 2:1
21:00Wasquehal - Creteil 0:3

PHÁP: National 2 - Bảng C

01:00Jura Sud - Lyon - La Duchere 3:4
02:00Saint Priest - Lyon II 1:1
21:00Aubagne - Thonon-Evian 1:2
21:00Auxerre II - Sete 0:0
21:00Grasse - Canet Roussillon 1:2
21:00Hyeres - Frejus Saint Raphael 0:0
21:00Louhans Cuiseaux - Marignane 2:2

PHÁP: National 2 - Bảng D

00:30Lorient II - Angouleme CFC 0:0
00:30Trelissac - Vierzon Foot 1:0
01:00Romorantin - Les Herbiers 2:2
21:00Andrezieux - Angers II 2:2
21:00Bourges 18 - Stade Bordelais 1:0
21:00Chamalieres - GOAL FC 3:1
21:00Saumur Olympique - Moulins-Yzeure 3:1

PHÁP: Division 1 Nữ

03:00Fleury 91 Nữ - Reims Nữ 1:0
20:30Le Havre Nữ - Dijon Nữ 5:0
20:30Montpellier Nữ - Rodez AF Nữ 2:1
20:30Paris SG Nữ - Guingamp Nữ 1:0
20:30Soyaux Nữ - Bordeaux Nữ 0:1

PHÁP: Division 2 Nữ

21:00Thonon Evian Nữ - St Etienne Nữ 0:1
00:00Metz Nữ - Orleans Nữ 4:0

RÉUNION: Regionale 1

23:30Saint-Pauloise - Trois Bassins 2:0

ROMANIA: Liga 2

01:00FC Buzau - Concordia 0:1
16:00Baia Mare - Viitorul Tg. Jiu 1:2
16:00CSC Dumbravita - Unirea Constanta 2:0
16:00CSM Slatina - Politehnica Timisoara 0:0
16:00Metaloglobus Bucharest - Progresul Spartac 3:0
18:45Unirea Slobozia - Unirea Dej 1:1
21:00Poli Iasi - Din. Bucuresti 1:0

ROMANIA: Liga 3 - Seria 1

19:00Brodoc - Dante Botosani 1:3
19:00Bucovina Radauti - Viitorul Darabani 4:0
19:00Ceahlaul - CSM Bacau 3:5
19:00Foresta Suceava - Somuz Falticeni 2:0
19:00Stiinta Miroslava - Csikszereda M. Ciuc 2 2:1

ROMANIA: Liga 3 - Seria 2

19:00CSM Focsani - Aerostar 2:2
19:00Dinamo Bacau - Unirea Branistea 0:1
19:00Metalul Buzau - CSM Ramnicu Sarat 1:1
19:00Viitorul Ianca - Braila 2:0
19:00Vointa Limpezis - Sporting Liesti 1:4

ROMANIA: Liga 3 - Seria 3

19:00Agricola Borcea - Gloria Albesti 1:3
19:00Inainte Modelu - Calarasi 0:0
19:00Recolta Gh. Doja - Afumati 1:2
19:00Voluntari 2 - Gloria Baneasa 0:3

ROMANIA: Liga 3 - Seria 4

19:00Moreni - Unirea Bascov 2:0

ROMANIA: Liga 3 - Seria 5

19:00CSO Plopeni - Sepsi Sf. Gheorghe 2 1:2
19:00Olimpic Zarnesti - Kids Tampa Brasov 3:2
19:00Paulesti - Odorheiu 2:1
19:00SR Brasov - Cetate Rasnov 2:1
19:00Targu Secuiesc - CS Blejoi 1:2

ROMANIA: Liga 3 - Seria 6

19:00Calimanesti - Cetatea 1:1
19:00Sporting Rosiori - CS U Craiova 2 2:0
19:00Viitorul Daesti - Petrolul Potcoava 3:0

ROMANIA: Liga 3 - Seria 7

19:00Aurul Brad - Viitorul Simian 1:6
19:00Jiul Petrosani - Progresul Ezeris 4:0
19:00Lupac - Retezatul Hateg 1:2

ROMANIA: Liga 3 - Seria 8

19:00CSM Resita - Ineu 4:0
19:00Soimii Lipova - Progresul Pecica 3:0
19:00Teuz Cermei - Bisnov 0:1

ROMANIA: Liga 3 - Seria 9

19:00Corvinul Hunedoara - Unirea Alba-Iulia 3:0
19:00Ocna Mures - Metalurgistul Cugir 0:6
19:00Univ. din Alba Iulia - Sanatatea Cluj 3:1
19:00Viitorul Cluj - Avantul Reghin 0:0

ROMANIA: Liga 3 - Seria 10

19:00CSM Satu Mare - Gloria 2018 Bistrita 1:0
19:00CSM Zalau - Simleul Silvaniei 2:1
19:00FC Bihor - CFR Cluj II 4:0
19:00Sighetu Marmatiei - Victoria Carei 4:1

RWANDA: Premier League

20:00Etincelles - Rutsiro 0:0
20:00Police - Gorilla 0:1
20:00Sunrise - Bugesera FC 1:0

SAN MARINO: Campionato Sammarinese

03:15Libertas - Tre Penne 0:1
21:00Cosmos - Fiorentino 4:0
21:00Pennarossa - La Fiorita 1:2
21:00Tre Fiori - Domagnano 2:1
00:30Folgore - Cailungo 4:1

SCOTLAND: League Two

22:00Stranraer - Annan 1:1

SCOTLAND: Highland League

22:00Brora Rangers - Clachnacuddin 4:2
22:00Buckie Thistle - Lossiemouth 2:1
22:00Deveronvale - Strathspey Thistle 7:0
22:00HoãnFormartine Utd - Brechin -:-
22:00Forres Mechanics - Nairn County 3:4
22:00Huntly - Banks O' Dee 0:2
22:00Inverurie Loco Works - Rothes 1:1
22:00Keith - Turriff Utd 2:1
22:00HoãnWick Academy - Fraserburgh -:-

SCOTLAND: Lowland League

22:00Celtic B - Caledonian Braves 4:4
22:00Gala Fairydean - Civil Service Strollers 2:1
22:00Hearts 2 - Dalbeattie Star 4:0

SCOTLAND: Scottish Cup

02:45Broomhill - Alloa 1:2
20:30Drumchapel United - FC Edinburgh 1:0
21:30Hamilton - East Kilbride 4:0
22:00Albion Rovers - Stirling University 0:1aet
22:00Cove Rangers - Dunipace 7:0
22:00Dundee FC - Airdrieonians 6:2aet
22:00Dunfermline - Forfar Athletic 4:0
22:00Formartine Utd - Stenhousemuir 1:3
22:00Fraserburgh - Arbroath 0:2
22:00Hill Of Beath - Elgin City 1:2
22:00Inverness - Stirling 3:2
22:00Linlithgow Rose - Sauchie 1:0
22:00Montrose - Darvel 2:5
22:00Morton - Queen of South 4:1
22:00Partick Thistle - Kelty Hearts 3:0
22:00Peterhead - Queen's Park 0:3
22:00Raith - Auchinleck Talbot 3:0
22:00Wick Academy - Falkirk 0:6

SCOTLAND: SWPL 1 Nữ

00:15Rangers Nữ - Celtic Nữ 0:0

SENEGAL: Ligue 1

23:30Douanes - Generation F. 0:2
23:30Jaraaf - Dakar SC 0:1
23:30Sonacos - US Goree 1:0
23:30Teungueth - Linguere 1:1

SEYCHELLES: First Division League

18:30Cote d'Or - Anse Reunion 2:1
19:00Northern Dynamo - Bel Air 5:2
22:00LMS - Red Star 0:4

SÍP: First Division

00:00Chloraka - Paralimni 2:1
22:00Karmiotissa - Doxa 2:1
00:00AEK Larnaca - Apollon 1:0

SÍP: Division 2

00:00Achnas - Anagennisi Derynia 2:0
19:30Othellos Athienou - Alki Oroklini 1:0
19:30PAEEK - Ayia Napa 0:2
19:30Peyia 2014 FC - Olympias Lympion 1:0
19:30Xylotymbou - Omonia Aradippou 1:1
19:30Zakakiou - M.E.A.P. Nisou 1:0

SLOVAKIA: 1. Liga Nữ

20:30Ruzomberok Nữ - Trencin Nữ 1:2

SLOVENIA: 2. SNL

00:00Nafta - Krsko 4:2
19:30Beltinci - Dob 2:1
19:30Fuzinar - Primorje 1:0
19:30Rudar - Jadran Dekani 0:0
19:30Triglav - NK Krka 0:4

SLOVENIA: 1. SZNL Nữ

17:00MSM Ptuj Nữ - Primorje Nữ 3:1
19:00Radomlje Nữ - Krim Nữ 11:0

SUDAN: Premier League

23:30Al-Hilal Omdurman - Hilal Alsahil 4:1
00:30Hay al-Arab - Al Zoma 1:0

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

18:00Dodoma Jiji - Namungo 0:1
20:00Ruvu Shooting - Singida Big Star 0:1
22:15Young Africans - Mbeya City 2:0

TÂY BAN NHA: La Liga 2

03:00Huesca - Gijon 0:0
22:15Alaves - Villarreal B 2:0
22:15Malaga - Ponferradina 1:0
00:30Albacete - Racing Santander 2:1
00:30R. Oviedo - Mirandes 1:0

TÂY BAN NHA: Primera RFEF - Group 1

22:00Rayo Majadahonda - Alcorcon 1:2
22:00San Fernando - Celta Vigo B 1:2
00:00CD Badajoz - Cordoba 2:4
00:00Leonesa - Unionistas 2:0

TÂY BAN NHA: Primera RFEF - Group 2

22:00Alcoyano - Calahorra 3:0
22:00Sabadell - SD Logrones 0:0
00:00Castellon - Murcia 1:0
00:30Barcelona B - Numancia 1:2

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 1

22:30Burgos Promesas - Arenteiro 1:2
23:00Guijuelo - Polvorin 1:0
00:00Laredo - R. Oviedo B 1:0

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 2

22:30Mutilvera - Tarazona 3:1
23:00AD San Juan - Utebo FC 1:0
23:00Cirbonero - Izarra 1:2
23:00Racing Rioja - Real Sociedad C 1:2

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 3

00:00Espanyol B - Valencia B 0:6

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 4

22:00Cadiz CF B - Yeclano 1:3
22:00Granada CF B - Torremolinos 4:2

TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 5

23:00Guadalajara - Leganes B 2:0

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 3

21:45Torina - UD Samano 0:0
22:00Escobedo - Solares 1:0
23:00Atletico Albericia - UC Cartes 4:0
23:00Castro - Cayon 2:2

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 4

22:00Anaitasuna FT - Urduliz 3:1
22:30Aurrera Ondarroa - San Ignacio 1:1
22:30Pasaia - CD Vitoria 0:5
23:00Durango - SD Deusto 4:0
23:00Leioa - Lagun Onak 2:1

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 5

21:30UE Tona - Rapitenca 4:0

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 6

22:00Atzeneta - Torrent 2:3
22:00Hercules B - Orihuela 1:2

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 7

00:30Rayo Vallecano B - Trival Valderas 0:1

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 8

21:45La Virgen - Palencia CF 2:0

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 9

19:00Huracan Melilla - Huetor Tajar 0:5

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 10

22:00Ceuta B - CD Gerena 0:0

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 11

21:30Inter Manacor - Mercadal 1:0
22:00Poblense - PE Sant Jordi 2:2
22:00Soller - Penya Independent 1:4
22:30Binissalem - Manacor 1:1
23:00Andratx - CE Sant Jordi 3:0

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 12

04:00San Fernando - Estrella 2:0
23:00Villa Santa Brigida - Gran Tarajal 3:1

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 13

22:30Muleno - CAP Ciudad de Murcia 2:0
23:30Alcantarilla - Ciudad Cieza 0:0
00:00Molinense - Racing Murcia 1:2

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 14

22:45Llerenense - Montehermoso 5:0

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 15

21:30Cortes - Valle Egues 1:0
21:30Pamplona - Subiza 0:2
22:30Beti Onak - Alesves 1:2
22:30Oberena - CD Ardoi 2:0
23:45Burlades - Huarte 2:1

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 16

22:30Pena Balsamaiso - Haro Deportivo 2:1

TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 18

22:30Villacanas - Villarrubia 0:1

TÂY BAN NHA: Liga F Nữ

18:00Levante Nữ - Sevilla FC Nữ 5:1
18:00Madrid C. Nữ - Huelva Nữ 2:3
22:00Villarreal Nữ - Athletic Bilbao Nữ 1:6
00:15Real Madrid Nữ - Alhama Nữ 5:1

TÂY BAN NHA: Primera Federacion Nữ

17:00Dep. La Coruna Nữ - Granadilla Tenerife B Nữ 4:0
18:00Cacereno Nữ - Cordoba Nữ 1:0

THÁI LAN: Thái League 1

18:00Muang Thong Utd - Bangkok Utd 1:1
19:00Pathum United - Chiangrai Utd 3:1

THÁI LAN: Thai League 2

17:30Uthai Thani - Trat FC 2:0
18:00Samut Prakan City - Udon Thani 1:1
18:30Nakhon Si - Kasetsart 2:0
19:00Chiangmai FC - Chainat 2:1

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

23:00Bulgaria U21 - Bosnia & Herzegovina U21 0:3
22:00Malta U19 - Đức U19 0:7

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00Austria Vienna II (Aut) - Donaufeld Wien (Aut) 2:2
23:00Grazer AK (Aut) - Wolfsberger (Nghiệp dư) (Aut) 5:1
23:00Podbeskidzie (Pol) - Goczalkowice Zdroj (Pol) 4:0
01:00SK Rapid Vienna (Nghiệp dư) (Aut) - Ried (Nghiệp dư) (Aut) 1:1
17:00FC Arges (Rou) - Tunari (Rou) 3:2
17:00Garbarnia (Pol) - Wisla Plock (Pol) 2:1
17:00Petrolul (Rou) - FC Voluntari (Rou) 0:0
17:30Cracovia (Pol) - Banska Bystrica (Svk) 1:0
18:00Aarhus (Den) - Horsens (Den) 0:1
18:00HủySt. Polten (Aut) - Ceske Budejovice (Cze) -:-
19:00Ludwigsfelder (Ger) - Hertha Berlin (Ger) 0:5
19:00Nordsjaelland (Den) - Kolding IF (Den) 1:0
19:00Paphos (Cyp) - Always Ready (Bol) 0:2
20:00Hibernian (Sco) - Middlesbrough (Eng) 0:2
20:00Millwall (Eng) - Brondby (Den) 1:1
21:00Farul Constanta (Rou) - Panetolikos (Gre) 1:2

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

00:00Denizlispor - Bodrumspor 0:0
17:30Tuzlaspor - Yeni Malatyaspor 0:0
20:00Boluspor - Sakaryaspor 1:0
23:00Genclerbirligi - Rizespor 1:3

THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig White Group

18:00Arnavutkoy Bl. - Bursaspor 3:0
18:00Menemenspor - Batman Petrolspor 1:1

THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig Red Group

18:00Etimesgut - Ankara Demirspor 0:4
18:00Karacabey Belediyespor - Kocaelispor 2:2

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig Nữ

17:00Fomget GSK Nữ - Kirecburnu Nữ 15:1
18:00Fenerbahce Nữ - Atasehir Nữ 7:0

THỤY SĨ: Challenge League

01:30Yverdon - Xamax 3:1
02:15Schaffhausen - Bellinzona 1:0
00:00Thun - Vaduz 1:1
00:00Wil - Lausanne Ouchy 0:0

THỤY SĨ: Promotion League

02:00Stade Nyonnais - Biel 3:0
20:00Young Boys II - St. Gallen II 3:1
21:30Basel II - Baden 5:0
22:00Cham - Kriens 4:1
22:00Chiasso - Bulle 2:0
22:00Luzern II - Breitenrain 5:2
22:00Rapperswil - Etoile-Carouge 0:3
22:00YF Juventus - Bruhl 1:2
22:00Zurich II - Bavois 0:1

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 1

20:15Coffrane - Sion II 2:0
22:00Echallens - Martigny 2:0
22:00Vevey - Portalban 1:1
23:00Concordia - Grand-Saconnex 2:2
23:00Meyrin - Terre Sainte 2:4

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2

21:00Munsingen - Wohlen 2:2
21:00Rotkreuz - Concordia 3:4
22:00Dornach - Black Stars 0:2
22:00Schotz - Bassecourt 1:0
22:00Solothurn - Emmenbrucke 1:1
22:00Xamax U21 - Muri 6:0

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3

21:00Eschen - Gossau 1:0
21:00Taverne - Kreuzlingen 4:1
22:00Grasshopper II - Weesen 5:1
22:00Hongg - Tuggen 3:1
22:00Linth - Freienbach 1:0
22:00Winterthur II - Uzwil 4:1
23:00Lugano II - Wettswil-Bonstetten 1:0

THỤY SĨ: Super League Nữ

20:00St. Gallen Nữ - Rapperswil Nữ 3:1
22:00Yverdon Nữ - Zurich Nữ 0:3
22:15Aarau Nữ - Servette Geneve FC Nữ 0:4
23:00Young Boys Nữ - Grasshopper Nữ 2:3
00:30Luzern Nữ - Basel Nữ 1:0

TOGO: Championnat National

22:00Binah - AS Togo-Port 0:0
22:00Espoir - Sara Sport 1:0

TRUNG QUỐC: Super League

14:00Changchun Yatai - Cangzhou 0:2
14:00Dalian Pro - Meizhou Hakka 2:1
16:30Shandong Taishan - Wuhan FC 5:0
18:00Hebei - Zhejiang Professional 1:6
18:30Guangzhou FC - Henan Songshan Longmen 1:1
18:30Shenzhen - Wuhan Three Towns 0:4
19:00Tianjin Jinmen Tiger - Shanghai Port 1:0

TRUNG QUỐC: Jia League

13:30Kunshan - Suzhou Dongwu 0:2
13:30Zibo Cuju - Beijing Sport University 2:1

TURKMENISTAN: Yokary Liga

16:30Energetik - Altyn Asyr 0:2
17:00FC Asgabat - Sagadam 1:0
17:00Nebitci - Ahal 0:1

ÚC: A-League Nữ

09:00Wellington Phoenix Nữ - Western United Nữ 1:4
11:00Brisbane Roar Nữ - Canberra Nữ 1:1
11:00Newcastle Nữ - WS Wanderers Nữ 4:2
11:00Sydney Nữ - Melbourne Victory Nữ 2:0

UGANDA: Premier League

20:00URA SC - Vipers 0:1

UKRAINE: Premier League

18:00Inhulets - Veres-Rivne 1:0
19:00Dyn. Kyiv - Metalist 1925 0:0

UKRAINE: Persha Liga

17:00Dinaz Vyshgorod - FSC Mariupol 1:4
18:00MFC Metalurh - Obolon 1:2

UKRAINE: Youth League

17:00Lviv U19 - Kolos Kovalivka U19 1:2
17:30HoãnZorya U19 - Minaj U19 -:-

UKRAINE: Championship Nữ

17:00Panthers FC Uman Nữ - Ladomir Nữ 0:6
17:00Shakhtar Donetsk Nữ - Dyn. Kyiv Nữ 2:1
22:00HoãnVeres-Rivne Nữ - EMC Podolie Nữ -:-

WALES: Cymru South

02:30Abergavenny Town - Ammanford 0:0
21:00Cwmbran Celtic - Pontardawe 6:0
21:00Llantwit Major - Cambrian & Clydach 3:1
21:00Ynyshir Albions - Trefelin 2:3
21:30Afan Lido - Briton Ferry 3:2
21:30Barry - Carmarthen Town 1:0
21:30Goytre Utd - Llanelli 1:5
21:30HoãnSwansea University - Taffs Well -:-

WALES: Cymru North

02:30Ruthin - Holywell 1:4
20:30HoãnHolyhead - Llandudno -:-
21:00Chirk AAA FC - Druids 0:0
21:00Gresford - Colwyn Bay 0:2
21:00Mold Alexandra - Buckley 2:0
21:30Penrhyncoch - Llanidloes 2:0
21:30Porthmadog - Guilsfield 1:2
21:30Prestatyn - Conwy Borough 5:2

WALES: League Cup

20:00Bala - Cardiff Metropolitan 2:0
20:00Connahs Q. - Taffs Well 2:0

Ý: Serie B

21:00Parma - Modena 1:2
00:00Pisa - Ternana 3:1

Ý: Serie C - Bảng B

20:30Ancona - Torres 1:1
20:30Fiorenzuola - Alessandria 0:0
20:30Montevarchi - Recanatese 1:1
20:30Olbia - Cesena 0:1
23:30Entella - Vis Pesaro 2:1
23:30Fermana - Lucchese 1:0
23:30Gubbio - San Donato 1:0
23:30Imolese - Pontedera 1:2
23:30Reggiana - Rimini 2:0
23:30Siena - Carrarese 0:0

Ý: Serie D - Group G

20:30Paganese - Sarrabus Ogliastra 2:1

Ý: Primavera 2

16:30Monopoli U19 - Reggina U19 3:0
18:00Salernitana U19 - Benevento U19 1:1
20:00Genoa U19 - Alessandria U19 4:1
20:00Padova U19 - Spal U19 2:1
20:30Como U19 - Brescia U19 3:5
20:30Crotone U19 - Cosenza U19 0:2
20:30Entella U19 - Pisa U19 2:1
20:30FeralpiSalo U19 - Parma U19 1:0
20:30Imolese U19 - Spezia U19 1:1
20:30Monza U19 - Cremonese U19 1:0
20:30Pescara U19 - Lazio U19 0:2
20:30Pordenone U19 - Cittadella U19 1:5
20:30Reggiana U19 - AlbinoLeffe U19 2:2
20:30Ternana U19 - Perugia U19 3:2
20:30Venezia U19 - Vicenza U19 1:2
20:30Viterbese U19 - Ascoli U19 3:4

Ý: Serie A Nữ

18:30AS Roma Nữ - Pomigliano Nữ 2:0
20:30Fiorentina Nữ - AC Milan Nữ 1:6

Ý: Serie B Nữ

20:30Arezzo Nữ - Torres Nữ 2:2

ZAMBIA: Super League

20:00Buildcon - Zanaco 1:1
20:00FC Muza - Nkwazi 2:0
20:00Green Eagles - Prison Leopards 3:1
20:00Kabwe - Green Buffaloes FC 2:2
20:00Lumwana Radiants - Red Arrows 1:0
20:00NAPSA Stars - Nkana 1:1
20:00Power Dynamos - Forest Rangers 0:0
20:00ZESCO - Nchanga Rangers 3:1

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật