TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » 14.08.2022 » Tất cả trận đấu

ANH: Ngoại hạng Anh

23:30Brentford - Manchester Utd 4:0
20:00Nottingham - West Ham 1:0
22:30Chelsea - Tottenham 2:2

ĐỨC: Bundesliga

23:30Schalke - B. Monchengladbach 2:2
20:30Mainz - Union Berlin 0:0
22:30Bayern Munich - Wolfsburg 2:0

TÂY BAN NHA: La Liga

00:00Valladolid - Villarreal 0:3
02:00Barcelona - Rayo Vallecano 0:0
22:30Cadiz CF - Real Sociedad 0:1
00:30Valencia - Girona 1:0

VIỆT NAM: V.League 1

17:00Đà Nẵng - Viettel 0:2
19:15Hà Nội FC - HAGL 2:1

ANH: Championship

20:00Middlesbrough - Sheffield Utd 2:2
21:00Blackburn - West Brom 2:1

ANH: National League

23:20Oldham - Dorking 3:2

ANH: Isthmian League Premier Division

20:00Potters Bar - Herne Bay 1:0

ANH: Premier League 2

20:00Blackburn U21 - Wolves U21 0:1
20:00Manchester City U21 - Leicester U21 3:1
21:00Brighton U21 - Liverpool U21 1:1

ÁO: Bundesliga

00:30Sturm Graz - Altach 4:0
22:00A. Lustenau - Hartberg 4:1
22:00LASK - Rapid Vienna 2:1
22:00Salzburg - Wolfsberger 2:1

ÁO: 2. Liga

01:00SK Rapid Vienna (Nghiệp dư) - Amstetten 2:2
15:30Kapfenberg - Lafnitz 1:5

ÁO: Regionalliga East

23:30Leobendorf - Kremser 4:1

ÁO: Regionalliga West - Vorarlberg

23:00Hohenems - Gofis 5:2
16:00Brauerei Egg - Rothis 3:1
22:00RW Rankweil - Bregenz 2:5

ARGENTINA: Liga Profesional

01:30Defensa y Justicia - Tigre 0:0
01:30Rosario Central - Barracas Central 3:1
04:00Lanus - Independiente 1:1
06:30River Plate - Newells Old Boys 4:1

ARGENTINA: Primera Nacional

00:10Sacachispas - Belgrano 1:1
01:00Deportivo Maipu - Temperley 2:1
01:00Quilmes - Flandria 1:0
04:10Instituto - Dep. Riestra 1:1
23:00Tristan Suarez - All Boys 0:1
00:45Chacarita Juniors - San Martin S.J. 1:1

ARGENTINA: Torneo Federal

00:30CDJU Gualeguaychu - Sportivo Belgrano 1:1
01:00Crucero del Norte - Defensores Belgrano VR 1:1
01:00Huracan Las Heras - Independiente Chivilcoy 0:3
01:30Ciudad Bolivar - Sportivo Estudiantes 2:1
02:00Boca Unidos - Sarmiento Resistencia 1:3

ARGENTINA: Primera B - Clausura

23:15Talleres (R.E) - Dock Sud 2:1
01:30Acassuso - Fenix 0:0
01:30Canuelas - Comunicaciones 0:4
01:30Defensores Unidos - UAI Urquiza 2:1
01:30Dep. Merlo - Deportivo Armenio 0:0

ARGENTINA: Primera C - Clausura

01:30Atlas - Claypole 1:3
01:30Sportivo Italiano - Berazategui 1:0

ARGENTINA: Primera D - Apertura

01:30Deportivo Paraguayo - Yupanqui 1:1
01:30Juventud Unida S. M. - Argentino de Rosario 1:3
01:30Mercedes - CSR Espanol 0:0

ARGENTINA: Primera A Nữ

00:00Platense Nữ - Racing Club Nữ 0:2
21:00Gimnasia L.P. Nữ - Social Atletico Television Nữ 2:1
23:00Huracan Nữ - Rosario Central Nữ 1:1

ARMENIA: Premier League

23:30Urartu - Van 0:1

ARMENIA: First League

20:00Shirak Gyumri 2 - BKMA 2 1:3
20:45Pyunik Yerevan 2 - Mika Jerevan 4:0
22:30Urartu 2 - FC Gandzasar 1:2

AZERBAIJAN: Premier League

23:30Sabail - Turan 0:1
21:20Gabala - Shamakhi 3:1
23:30Neftci Baku - Kapaz 5:2

BẮC IRELAND: NIFL Premiership

21:00Linfield - Portadown 4:0

BẮC IRELAND: Premiership Nữ

19:30Cliftonville Nữ - Sion Swifts Nữ 6:2

BẮC MACEDONIA: 1. MFL

22:00Bregalnica Stip - Struga 0:1
22:00Pobeda - Tikves 0:1
22:00Rabotnicki - Akademija Pandev 0:5
22:00Shkendija - Sileks 1:1

BA LAN: Ekstraklasa

01:00Pogon Szczecin - Wisla Plock 2:2
20:00Radomiak Radom - Lechia Gdansk 4:1
22:30Rakow - Jagiellonia 2:2

BA LAN: Division 1

01:00Odra Opole - R. Rzeszow 1:1
17:40S. Rzeszow - LKS Lodz 1:0
20:00Leczna - Arka Gdynia 1:2
23:00Chrobry Glogow - Podbeskidzie 0:1

BA LAN: Division 2

17:00Pruszkow - Garbarnia 2:1
21:00Hutnik Krakow - Kotwica Kolobrzeg 1:5
21:00Lech Poznan 2 - Polonia Warszawa 1:3
22:00Pogon Siedlce - Motor Lublin 2:1
22:30GKS Jastrzebie - KKS Kalisz 1:1
23:00Wisla Pulawy - Zaglebie 2 1:2

BA LAN: III Liga - Group II

17:00Pogon Szczecin II - Nowe Skalmierzyce 2:1

BA LAN: III Liga - Group III

17:00Gornik Z. 2 - Brzeg 2:2

BA LAN: III Liga - Group IV

00:57Biala Podlaska - KS Wieczysta Krakow 1:1
22:00Sandomierz - Czarni Polaniec 0:1
22:00Sokol Sieniawa - Chelmianka Chelm 2:1

BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central

17:00Jagiellonia U18 - Legia U18 3:4
21:00Gornik Z. U18 - Rakow Czestochowa U18 0:1

BA LAN: Ekstraliga Nữ

15:30UJ Krakow Nữ - GKS Katowice Nữ 4:3

BELARUS: Vysshaya Liga

23:00Slavia Mozyr - FC Gomel 0:1
21:30BATE - Belshina 2:2
23:30Arsenal Dzyarzhynsk - Din. Minsk 0:1

BELARUS: Pershaya Liga

17:00Baranovici - Osipovichi 0:3
19:00Orsha - Lokomotiv Gomel 0:0
21:00Molodechno - Ostrovets 0:0

BELARUS: Vysshaya Liga Reserve

17:00Minsk 2 - Vitebsk 2 4:0
19:00Isloch 2 - Brest 2 1:1
20:00Slavia Mozyr 2 - FC Gomel 2 0:1

BELARUS: Vysshaya Liga Nữ

19:00Bobruichanka Nữ - Smorgon Nữ 0:5
21:00FC Gomel Nữ - Dnepr Mogilev Nữ 0:1

BỈ: Jupiler League

23:15Cercle Brugge KSV - KV Mechelen 0:0
23:15Seraing - Charleroi 0:1
01:45Royale Union SG - Kortrijk 2:1
18:30St. Truiden - Anderlecht 0:3
21:00Eupen - Antwerp 0:1
23:30Leuven - Club Brugge KV 0:3

BỈ: Challenger Pro League

01:00Club Brugge KV U23 - St. Liege U23 2:2
21:00Genk U23 - Lierse K. 4:1

BỈ: Belgian Cup - Vòng loại

23:00URSL Vise - KRC Harelbeke 3:2pen
23:30Hades - Saint Eloois 0:2
00:00Hombourg - Jong Lede 0:1
00:30Borght-Humbeek - Petegem 0:2
00:30Francs Borains - Merelbeke 2:0
00:30Lyra-Lierse Berlaar - Zwarte Leeuw 2:0
00:30Ninove - Couvin-Mariembourg 3:1
00:30Ostiches - Acren 2:0
00:30Oudenaarde - Berlare 2:0
01:00K. Berchem Sport - Patro Eisden 1:7
01:00Lenaarts - Cappellen 2:3pen
01:00Namur - Tongeren 2:1pen
01:00Rebecquoise - Meux 1:2
01:00Sprimont - Thes Sport 1:3
01:30Tienen - Perwez 0:1
20:00Avanti - Linden 1:3
21:00Aalst - Mandel United 8:0
21:00Binche - Wijgmaal 3:0
21:00Dikkelvenne - Herstal 3:1
21:00Erpe-Mere - Lille 1:2pen
21:00Fizoise - Roeselare Daisel 3:2
21:00Gullegem - Witgoor Sport 1:0
21:00Knokke - ASV Geel 3:1
21:00KRC Mechelen - Drongen 6:2
21:00Lokeren-Temse - Renaissance Mons 3:0
21:00Londerzeel - RAAL La Louviere 2:4
21:00Mariekerke - Wellen 1:7
21:00Mormont - Hoogstraten 0:1
21:00Raeren - Tubize-Braine 0:4
21:00Ranst - Houtvenne 0:3
21:00Royal Gosselies - Wezel Sport 1:2
21:00Sp. Hasselt - Union Bossiere Gembloux 7:0
21:00Trois-Ponts - Jette 1:6
21:00Verlaine - RFC Liege 0:3
21:00Waremme - Ganshoren 0:2
21:00Westhoek - Habay La Neuve 3:2
21:00Zelzate - Olsa Brakel 3:4
23:00Bocholter - Entite Manageoise 2:1
23:00Deerlijk Sport - Overijse 0:2
23:00Heist - Achel 3:0
23:00Onhaye - Beringen 2:1pen
00:30City Pirates - OC Charleroi 1:0
00:30Dessel - Wielsbeke 7:1

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal

00:00Casa Pia - Benfica 0:1
02:30Sporting - Rio Ave 3:0
21:30Boavista - Santa Clara 2:1
00:00Vizela - FC Porto 0:1

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal 2

17:00Academico Viseu - Moreirense 1:3
21:30BSAD - FC Porto B 2:3
21:30Vilafranquense - Oliveirense 2:1

BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23 - Vòng sơ loại

17:00Braga U23 - Leixoes U23 2:0
17:00Gil Vicente U23 - Famalicao U23 2:0
17:00Mafra U23 - Maritimo U23 0:1
17:00Rio Ave U23 - Vizela U23 0:1
17:00Sporting U23 - Estrela U23 0:1

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

02:00Santa Cruz - Bolivar 1:2
04:15The Strongest - Palmaflor 1:1
06:30Guabira - Independiente Petrolero 1:1

BOLIVIA: Nacional B - Giai đoạn 1

00:30Stormers SC - Real Candua 13:1
02:00Deportivo JUVA - 23 de Marzo 3:2
02:00Destroyers - Argentinos Juniors 2:2
02:15Mojocoya - Morro Municipal 1:0
00:00HoãnMaestranza - GAM Sica Sica -:-
00:00Sur-Car - Deportivo Shalon 3:0

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

02:00Zeljeznicar - Tuzla City 4:2
22:30Igman K. - FK Sarajevo 2:0

BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - FBiH

22:00Stupcanica - Mladost DK 3:0
22:00TOSK Tesanj - Gorazde 1:1
22:00Travnik - Hadzici 2:1

BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - RS

22:30Mrkonjic Grad - Krupa 1:2

BRAZIL: Serie A

02:30Goias - Avai 1:1
05:00Corinthians - Palmeiras 0:1
06:30Cuiaba - Juventude 1:0
07:00Botafogo RJ - Atletico GO 0:0
21:00Coritiba - Atletico-MG 0:1

BRAZIL: Serie B

02:00Sport Recife - CSA 4:0
02:30Cruzeiro - Chapecoense-SC 1:1
04:30Guarani - Nautico 1:0
06:30CRB - Gremio 2:0
21:00Novorizontino - Criciuma 3:1

BRAZIL: Serie C - Giai đoạn 1

03:00Aparecidense - Botafogo PB 1:0
03:00Botafogo SP - Remo 2:1
03:00Campinense - Volta Redonda 0:1
03:00Confianca - Atletico-CE 1:0
03:00EC Sao Jose - AE Altos 4:1
03:00Ferroviario - Ypiranga FC 1:2
03:00Figueirense - ABC 2:1
03:00Manaus - Mirassol 2:1
03:00Paysandu PA - Floresta EC 0:1
03:00Vitoria - Brasil de Pelotas 3:1

BRAZIL: Serie D - Play Offs

01:00SER Caxias - Real Noroeste 1:0pen
02:00Sao Bernardo - Bahia de Feira 1:1
03:00Pouso Alegre - Parana 1:0
05:00Moto Club - America RN 0:1

BRAZIL: Campeonato Carioca 2 - Giai đoạn 2 - Play Off

00:45Americano - Olaria 1:2pen

BRAZIL: Campeonato Catarinense 2 - Play Offs

01:00Metropolitano - Atletico Catarinense 0:2
01:00Nacao - Caravaggio 4:1
05:00Carlos Renaux - Inter de Lages 0:1

BRAZIL: Copa Paulista

01:00EC Sao Bernardo - Sao Caetano 2:4
01:00Primavera EC - Lemense 1:1
02:00Sertaozinho - Marilia 1:1
20:00Rio Claro - Desportivo 1:4
21:00Portuguesa - Juventus-SP 2:0

BRAZIL: Brasileiro U20 - Play Offs

00:00Sao Paulo U20 - Athletico-PR U20 3:1

BRAZIL: Brasileiro Nữ - Play Offs

21:00Ferroviaria Nữ - Sao Paulo Nữ 0:0
21:00Gremio Nữ - Palmeiras Nữ 0:5
21:00Real Brasilia Nữ - Corinthians Nữ 0:2

BRAZIL: Brasileiro A2 Nữ - Play Offs

01:00Athletico-PR Nữ - Botafogo RJ Nữ 3:1pen
01:00Ceara Nữ - JC Nữ 4:1
02:30Ariquemes Nữ - Fortaleza Nữ 0:0

BULGARIA: Parva Liga

01:00Beroe - Botev Plovdiv 1:1
00:00CSKA Sofia - Septemvri Sofia 1:0

BULGARIA: Vtora liga

00:00Dunav Ruse - Yantra Gabrovo 0:1
22:00CSKA 1948 Sofia II - Botev Plovdiv II 1:0

BULGARIA: Third League - South-East

22:00Haskovo - Spartak Plovdiv 2:1
22:00Sliven - Lok. Plovdiv II 0:1

BULGARIA: Third League - South-West

00:00Septemvri Simitli - Rilski Sportist 2:0

BULGARIA: Third League - North-East

22:00Cherno More II - Ustrem Donchevo 2:1
22:00Ludogorets III - Svetkavitsa 0:1
22:00Riltzi - Dunav Ruse II 2:2

BURUNDI: Primus League

20:00Inter Star - Magara Young Boys 1:0
20:00Musongati - Aigle Noir 0:0
20:00Olympic S. - Bumamuru 0:1
20:00Rukinzo - Flambeau du Centre 1:0

CANADA: Canadian Premier League

01:00HFX Wanderers - Valour 1:0
04:00Pacific FC - Atl. Ottawa 1:0

CANADA: CSL - Play Offs

03:00Continentals - Toronto Falcons 2:0
05:00Scarborough B. - BGHC 3:2

CHÂU ÚC VÀ CHÂU ĐẠI DƯƠNG: OFC Champions League - Play Offs

06:30Venus (Tah) - Hienghene (Nca) 4:0
09:30Auckland City (Nzl) - Central Coast (Sol) 2:0

CHILÊ: Primera Division

00:15A. Italiano - Everton 1:0
02:45Curico Unido - U. De Chile 3:1
07:30Union La Calera - Antofagasta 1:1

CHILÊ: Primera B

05:15Arturo Fernandez Vial - U. De Concepcion 2:3
23:30Rangers - Recoleta 0:1

CHILÊ: Segunda Division

02:00Ind. Cauquenes - Valdivia 1:3
02:00San Antonio Unido - D. Concepcion 0:1
08:00San Marcos de Arica - Trasandino 1:1
23:00Iberia - Rodelindo 2:2

COLOMBIA: Primera A - Clausura

03:15Cortulua - Petrolera 0:2
05:30Santa Fe - Deportes Tolima 2:1
07:45Junior - Ind. Medellin 4:2

COLOMBIA: Primera B - Clausura

03:00Bogota - Barranquilla 1:0
03:00Llaneros - Boca Juniors 1:1
03:00Quindio - Fortaleza 1:0

CỘNG HÒA DOMINICAN: LDF - Giai đoạn Đội thắng

03:00Vega Real - Cibao 0:3

CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga

00:00Hradec Kralove - Plzen 1:2
21:00Ceske Budejovice - Slovacko 2:2
21:00FK Pardubice - Liberec 2:1
21:00Jablonec - Slavia Prague 2:3
00:00Sparta Prague - Sigma Olomouc 2:0

CỘNG HÒA SÉC: Division 2

15:15Sigma Olomouc B - Opava 1:0
22:00Varnsdorf - Prostejov 2:0

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Bảng A

15:15Dukla Prague B - Vltavin 2:1
15:30Plzen B - Bohemians 1905 B 0:1

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Group B

15:15Pardubice B - Jablonec B 2:0
15:15Zizkov - Hradec Kralove B 1:0
22:00Brozany - Chlumec nad Cidlinou 0:1

CỘNG HÒA SÉC: MSFL

15:15Slovacko B - Znojmo 0:0
15:30Zlin B - Unicov 2:1

CỘNG HÒA SÉC: Division A

22:00Sokol Lom - Marianske Lazne 4:0

CỘNG HÒA SÉC: Division B

21:00Vilemov - Admira Prague B 1:3

CỘNG HÒA SÉC: Division C

22:00Caslav - Turnov 3:2
22:00Dvur Kralove - Hlinsko 0:5
22:00Novy Bydzov - Usti nad Orlici 2:0

CỘNG HÒA SÉC: Division D

22:00Lanzhot - Breclav 5:1
22:00Stara Rise - Havlickuv Brod 0:2

CỘNG HÒA SÉC: Division E

15:15Brno B - Vsechovice 6:2
22:00FK Kozlovice - Holesov 2:2

CỘNG HÒA SÉC: Division F

15:15Karvina B - Polanka nad Odrou 2:2
22:00Bruntal - Opava B 1:4
22:00Frenstat p. R. - Rymarov 0:0

CỘNG HÒA SÉC: Jihocesky KP

21:00Jindrichuv Hradec - Protivin 5:3

CỘNG HÒA SÉC: Kralovehradecky KP

22:00Police nad Metuji - Vysoka n. Labem 2:1
22:00Slavia HK - Chlumec nad Cidlinou B 3:2
22:00Tyniste n. Orl. - Libcany 2:0
22:00Vrchlabi - Trebes 1:2

CỘNG HÒA SÉC: Liberecky KP

15:30Velke Hamry B - FC Pencin 4:2
22:00Lomnice nad Popelkou - Rovensko p. Tr. 2:1
22:00Studenec - Zelezny Brod 2:2

CỘNG HÒA SÉC: Moravskoslezsky KP

22:00Bolatice - Moravan Oldrisov 2:4
22:00Pusta Polom - Vresina 2:3

CỘNG HÒA SÉC: Olomoucky KP

22:00Bohunovice - Lutin 2:1
22:00Konice - Zelatovice 3:2
22:00SK Lipova - Mohelnice 3:0
22:00Velke Losiny - Dolany 2:2
22:00Zabreh - Medlov 0:0

CỘNG HÒA SÉC: Pardubicky KP

22:00Hermanuv Mestec - Vysoke Myto B 4:1
22:00Horni Redice - SK Pardubicky 6:0
22:00Lanskroun - Moravany 2:1
22:00Lazne Bohdanec - Holice 1:1

CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP

23:00Sokol Lhota - Vejprnice 3:2
21:00Stankov - Petrin Plzen B 0:6
23:00Myto - Chotikov 2:3
23:00Sokol Radnice - Holysov 3:1

CỘNG HÒA SÉC: Stredocesky KP

22:00Mnichovohradistsky SK - Dobris 2:1
22:00Poricany - Tuchlovice 1:0
22:00Sokolec - Pruhonice 2:1

CỘNG HÒA SÉC: Vysocina KP

15:15Velke Mezirici B - Nova Ves 1:4
15:30Sapeli Polna - Pelhrimov 3:0
21:30Chotebor - Rapotice 3:2
21:30Ledec nad Sazavou - Namest n. Oslavou 4:2
21:30Slavoj Polna - Kamenice nad Lipou 4:1

CỘNG HÒA SÉC: Zlinsky KP

15:15Brumov - Slusovice 4:2
15:15Kvasice - Francova Lhota 5:0
22:00Borsice - Napajedla 2:0
22:00Nedasov - Nevsova 4:3

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

07:00AD Santos - Alajuelense 2:1
00:00Grecia - Cartagines 3:5

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Apertura

03:00Cofutpa - Liberia 1:0
04:00CS Uruguay - Cariari Pococi 3:1
00:00Municipal Turrialba - San Jose FC 1:0

CROATIA: HNL

23:30Gorica - Lok. Zagreb 3:2
02:05D. Zagreb - Hajduk Split 4:1
23:55Osijek - Varazdin 2:2

CROATIA: Prva NL

21:55Jarun - Rudes 1:3

CURAÇAO: Promé Divishon

06:00Centro Dominguito - SUBT 2:2
08:15Scherpenheuvel - CSD Barber 0:0

ĐÀI LOAN: Premier League

15:00Taichung - Hang Yuen 4:2
15:00Taipower - Taiwan Shihu 5:3
17:00HoãnMing Chuan University - Taiwan Steel -:-

ĐAN MẠCH: Superliga

19:00Viborg - Silkeborg 2:0
21:00Aalborg - Nordsjaelland 0:0
23:00Brondby - Odense 2:0

ĐAN MẠCH: 2nd Division

18:00AB Copenhagen - Brabrand 2:2
20:00Esbjerg - Skive 0:0

ĐAN MẠCH: Elitedivisionen Nữ

18:00Brondby Nữ - Sundby Nữ 2:1
20:00KoldingQ Nữ - Nordsjaelland Nữ 0:3

ĐẢO FAROE: Premier League

21:00Streymur - HB Torshavn 1:4
22:0007 Vestur Sorvagur - Toftir 2:6
23:00AB Argir - Klaksvik 0:2

ĐẢO FAROE: 1. Deild

23:0007 Vestur Sorvagur 2 - Undri 1:4

ĐỨC: 2. Bundesliga

01:30Darmstadt - Hansa Rostock 4:0
18:30Dusseldorf - Greuther Furth 2:2
18:30Hannover - Regensburg 1:0
18:30St. Pauli - Magdeburg 3:0

ĐỨC: 3. Liga

18:00Meppen - Mannheim 6:2
19:00Aue - Wehen 1:5

ĐỨC: Regionalliga North

19:00Phonix Lubeck - Delmenhorst 0:2
19:00Werder Bremen II - St. Pauli II 2:0
20:00Bremer - Lubeck 1:3
20:00Hildesheim - BSV Rehden 3:0

ĐỨC: Regionalliga Nordost

18:00Greifswald - Chemnitzer 0:0
18:00Halberstadt - Meuselwitz 0:3
18:00TB Berlin - Jena 0:6
20:30Erfurt - Lichtenberg 5:0
21:00BFC Dynamo - Berliner AK 07 0:1

ĐỨC: Regionalliga West

19:00B. Monchengladbach II - Dusseldorf II 3:0

ĐỨC: Regionalliga Sudwest

19:00FC 08 Homburg - FSV Frankfurt 7:0
19:00Kassel - RW Koblenz 2:2
19:00Stuttgart II - Eintracht Trier 4:2

ĐỨC: Oberliga NOFV-Nord

19:00CFC Hertha - MSV Neuruppin 2:2
19:00Furstenwalde - Blau Weiss Berlin 1:1
19:00Hansa Rostock II - Rostocker FC 2:0
19:00Mahlsdorf - Pampow 0:0
19:00Schwerin - 1.FC Frankfurt 0:7
19:00Staaken - TuS Makkabi Berlin 0:2

ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd

19:00Halle - SV 1890 Westerhausen 2:1
19:00Nordhausen - Krieschow 5:1

ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein

18:30SC Weiche-08 II - Neumunster 1:3
19:00Lubeck II - Todesfelde 2:4
20:00Eckernforder SV - Frisia Risum-Lindholm 3:0
20:00GW Siebenbaumen - Bordesholm 2:2

ĐỨC: Oberliga Hamburg

15:45Paloma - HEBC Hamburg 1:1
18:00Turkiye Wilhelmsburg - Curslack-Neuengamme 4:1
19:00Niendorfer TSV - Suderelbe 6:2
20:00Sasel - Harksheide 5:1
20:00Tornesch - TuS Osdorf 1:0
20:00TSV Buchholz 08 - SC Victoria Hamburg 1:4

ĐỨC: Oberliga Bremen

18:00Hemelingen - Werder Bremen III 7:1
18:00Schwachhausen - Vatan Bremen 0:2
19:00Brinkumer - Oberneuland 0:3
20:00Union 60 Bremen - BTS Neustadt 3:2
20:30Leher - Aumund-Vegesack 1:2

ĐỨC: Oberliga Niedersachsen

20:00Hannoverscher SC - Rotenburger 0:5
20:00Heeslinger - Schoningen 3:0
20:00Luneburger Hansa - Papenburg 1:2
20:00Lupo-Martini Wolfsburg - Bersenbruck 1:0
20:00VfL Oldenburg - Egestorf-Langreder 3:0

ĐỨC: Oberliga Westfalen

20:00Clarholz - Finnentrop/Bamenohl 3:1
20:00Delbrucker - FC Gutersloh 1:1
20:00Paderborn II - Westfalia Rhynern 0:1
20:00Siegen - ASC 09 Dortmund 3:0
20:00Sprockhovel - Gievenbeck 0:4
20:00Vreden - Schermbeck 2020 4:3
20:15Ennepetal - Eintracht Rheine 2:1

ĐỨC: Oberliga Hessen

20:00RW Walldorf - Fernwald 3:1
20:00Steinbach Haiger II - Neuhof 0:2

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

19:30SG 2000 Mulheim-Karlich - Schott Mainz 3:4
20:00Gonsenheim - Karbach 2:2
20:00Mechtersheim - Diefflen 2:3

ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg

20:00Rielasingen-Arlen - Oberachern 1:1

ĐỨC: Oberliga Niederrhein

20:00Homberg - MSV Dusseldorf 1:2
20:00Kleve - FC Monheim 1:2
20:00Meerbusch - Cronenberger 6:0
20:00SSVg Velbert - Sonsbeck 0:0
20:00SW Essen - Germania Ratingen 1:1
20:00Uerdingen - Schonnebeck 2:1
20:15Union Nettetal - TVD Velbert 3:1
20:30Hilden - Hamborn 3:1
20:30SC St. Tonis - FSV Duisburg 4:1
20:30TuRU Dusseldorf - Kray 1:1

ĐỨC: Junioren Bundesliga North

16:00Hamburger SV U19 - Dresden U19 0:3
16:00Holstein Kiel U19 - Hertha Zehlendorf U19 0:3
16:00Meppen U19 - Berliner AK 07 U19 3:1
17:00Viktoria Berlin U19 - Cottbus U19 0:4
17:00Werder Bremen U19 - Magdeburg U19 2:1

ĐỨC: Junioren Bundesliga South

18:00Augsburg U19 - Karlsruher SC U19 2:0
18:00Darmstadt U19 - Eintracht Trier U19 3:0
19:00Reutlingen U19 - Nurnberg U19 1:3

ĐỨC: Junioren Bundesliga West

16:00Dortmund U19 - Schalke U19 3:1
16:00Leverkusen U19 - Hilden U19 3:2
18:00Bonner U19 - Oberhausen U19 2:1
18:00Koln U19 - Verl U19 5:0
19:00Duisburg U19 - Paderborn U19 1:1

ECUADOR: Liga Pro - Giai đoạn 2

03:00Ind. del Valle - Gualaceo 2:0
05:30Nueve de Octubre - Aucas 1:2
08:00Barcelona SC - U. Catolica 0:0

EL SALVADOR: Primera Division - Apertura

03:00HoãnChalatenango - Luis Angel Firpo -:-
03:00HoãnDragon - 11 Deportivo -:-
03:00HoãnJocoro - Aguila -:-
03:00HoãnMetapan - Alianza FC -:-
03:00HoãnPlatense Municipal - FAS -:-
03:00HoãnSanta Tecla - Atletico Marte -:-

ESTONIA: Meistriliiga

23:15Tallinna Kalev - Tammeka 2:5
21:15Paide - Kuressaare 0:0

ESTONIA: Meistriliiga Women

18:30Parnu JK Vaprus Nữ - Tallina Kalev Nữ 3:5

FIJI: Premier League

08:00Ba - Tailevu Naitasiri 4:2
10:00Lautoka - Nasinu 2:0
10:00Suva - Navua 3:0

GAMBIA: GFA League

23:00Banjul Utd - Falcons 3:2
23:00Marimoo - Gamtel 0:3
23:00Samger - Fortune 3:2
23:00Steve Biko - Gambia Ports 0:1
23:00Team Rhino - Hawks 0:1

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

23:00Telavi - Samgurali 1:1
00:00Dinamo Tbilisi - Bolnisi 3:1
22:00Loco. Tbilisi - Gagra 0:2
00:00Dila Gori - Dinamo Batumi 0:1

GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura

02:00Santa Lucia - Comunicaciones 1:1
04:00Municipal - Malacateco 4:1
07:00Deportivo Mixco - Xinabajul 2:0
09:00Xelaju - Guastatoya 1:1
00:00Coban Imperial - Antigua 3:1
00:00Deportivo Achuapa - Iztapa 1:1

HÀ LAN: Eredivisie

23:45G.A. Eagles - PSV 2:5
01:00FC Emmen - Waalwijk 1:1
01:00Utrecht - Cambuur 0:0
02:00Feyenoord - Heerenveen 0:0
17:15FC Volendam - Nijmegen 1:4
19:30Ajax - Groningen 6:1
19:30Twente - Sittard 3:0
21:45Sparta Rotterdam - AZ Alkmaar 2:3

HÀ LAN: Eerste Divisie

17:15Den Haag - Den Bosch 0:2

HÀ LAN: KNVB Beker

00:00ADO 20 Heemskerk - VVOG 4:3aet

HÀN QUỐC: K League 1

17:00Jeju Utd - Pohang 5:0
17:30Suwon Bluewings - Seongnam 4:1

HÀN QUỐC: K League 2

16:00Daejeon - Asan 2:1
18:00Gimpo FC - Gyeongnam 1:3

HÀN QUỐC: K3 League

15:00Gangneung - Yangju 2:1
17:00Ulsan Citizen - Cheongju 0:1

HONDURAS: Liga Nacional - Apertura

06:00UPNFM - Honduras Progreso 1:2
08:30Vida - Real Sociedad 2:0

HUNGARY: OTP Bank Liga

23:00Kecskemeti TE - Mezokovesd-Zsory 1:0
01:15Ujpest - Zalaegerszegi 1:1
23:00Kisvarda - Puskas Academy 1:1

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

22:30Gyirmot - Bekescsaba 1912 0:1
22:30Haladas - Gyor 2:1
22:30Soroksar - Csakvari 2:2
22:30Szentlorinc - Szeged 2:0
22:30Tiszakecske - DVTK 1:2
00:00Ajka - Kozarmisleny SE 4:2
00:00Kazincbarcikai - Budafoki 2:1
00:00MTK Budapest - Dorogi 5:2
00:00Pecsi MFC - Mosonmagyarovari TE 2:1
00:00Siofok - Nyiregyhaza 1:0

HUNGARY: NB III - East

16:00DVTK II - Korosladany MSK 0:5
16:00Kisvarda II - Tiszaujvaros 1:1
17:00Vasas II - Debreceni EAC 0:1
18:00Bekescsaba 1912 II - Eger SE 0:3
18:00Debrecen II - BVSC-Zuglo 1:1
22:30Fuzesgyarmati SK - Hajduszoboszloi SE 1:2
22:30Hatvan - Penzugyor 2:4
22:30Karcagi - Putnok 1:0
22:30Senyo Carnifex - BKV Elore 0:2
22:30Tiszafuredi - Jaszberenyi 4:2

HUNGARY: NB III - Centre

16:00Honved II - MTK Budapest II 0:4
16:00Kecskemeti TE II - Monori 4:3
22:30Dunaujvaros PASE - Ferencvaros II 5:5
22:30ESMTK Budapest - Balassagyarmat 1:0
22:30FC Dabas - Cegledi 4:1
22:30Hodmezovasarhely FC - PTE-PEAC 2:1
22:30Majosi - Paks II 3:3
22:30Makoi - Ivancsa 1:2
22:30Szekszardi - Ujpest II 0:1
22:30Szolnoki MAV - Bank 5:1

HUNGARY: NB III - West

16:00Gyor II - Puskas Academy II 2:3
16:00MOL Fehervar II - Bicskei 0:2
16:00Zalaegerszegi II - VLS Veszprem 0:4
22:00Csornai - Zsambek 5:0
22:30Balatonfuredi - Erdi 0:5
22:30Budaorsi SC - Nagykanizsa 1:3
22:30III. Keruleti TVE - Kelen 3:2
22:30Komaromi VSE - Mori SE 3:1
22:30Tatabanya - Gyirmot II 5:1
00:00Kaposvar - Teskand 1:2

HUNGARY: NB I Nữ

22:30Astra Hungary Nữ - DVTK Nữ 1:1

ICELAND: Besta-deild karla

23:00KA Akureyri - Akranes 3:0
23:00Vestmannaeyjar - Hafnarfjordur 4:1

ICELAND: Division 2

23:00IR Reykjavik - Olafsvik 2:1

INDONESIA: Liga 1

15:15Dewa United - Bhayangkara Solo 2:0
16:00Persebaya - Madura United 2:2
18:15Persis Solo - Persita 1:2
20:30Persikabo 1973 - Persija Jakarta 1:1

IRAN: Pro League

23:00Foolad - Sanat Naft 0:0
23:00Gol Gohar - Tractor 2:1

IRELAND: Premier Division

23:00St. Patricks - Sligo Rovers 1:0

IRELAND: National League Nữ

23:00Cork City Nữ - Athlone WFC Nữ 1:2
01:35Galway WFC Nữ - Wexford Youths Football Club Nữ 0:1

ISRAEL: Toto Cup

00:00Hapoel Haifa - Hapoel Hadera 1:3
00:00Maccabi Bnei Raina - Kiryat Shmona 1:2
00:30Hapoel Jerusalem - Nes Tziona 2:0
00:30Hapoel Tel Aviv - Beitar Jerusalem 2:1

JORDAN: Premier League

23:00Shabab Al Ordon - Al-Faisaly Amman 0:2
01:30Aqaba - Al Jazeera Amman 2:0

KAZAKHSTAN: Kazakhstan Cup

19:00Shakhtar Karagandy - FC Astana 1:7
19:00Zhetysu Taldykorgan - Turan 0:0
22:00Aktobe - Tobol 1:0
22:00Kaisar Kyzylorda - Kyzylzhar 3:1

KOSOVO: Superliga

22:00Drenica - KF Llapi 0:1
22:00HoãnMalisheva - FC Ballkani -:-

LÀO: Lao League

16:00Master 7 - Luangprabang United 3:4
19:00Young Elephant - Viengchanh 8:0

LATVIA: Optibet Virsliga

20:00Spartaks - FK Liepaja 2:3

LATVIA: Latvian Cup

20:00Tukums 2000 - RFS 1:4
22:00Valmiera - Auda 0:1pen

LITHUANIA: A Lyga

23:00FK Panevezys - Siauliai FA 1:2
21:55Riteriai - Zalgiris 1:5
00:00Banga - Suduva 0:0

LUXEMBOURG: National Division

00:00Union Titus Petange - Fola 2:3
21:00Wiltz - Victoria Rosport 3:1
23:00UNA Strassen - Differdange 3:2
23:30Niedercorn - Dudelange 2:3
00:00Hostert - Hesperange 0:4
00:00Jeunesse Esch - Kaerjeng 0:0
00:30Mondercange - Ettelbruck 1:2

MALAWI: Super League

19:30HoãnBlue Eagles - Sable Farming -:-
19:30Kamuzu Barracks - Karonga United 1:0
19:30HoãnMighty Tigers - TN Stars -:-
19:30Mighty Wanderers - Big Bullets 3:3
19:30HoãnMighty Wanderers - MAFCO -:-
19:30HoãnRumphi United - Silver Strikers -:-
19:30Rumphi United - MAFCO 1:3
19:30TN Stars - Dedza Dynamos 0:3

MALAYSIA: Premier League

20:00Skuad Projek - Kuching City FC 0:3

MEXICO: Liga MX - Apertura

05:00Club Leon - Mazatlan FC 0:3
07:05U.N.A.M.- Pumas - Club America 0:3
09:05Guadalajara Chivas - Atlas 1:1

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

21:00U.A.N.L.- Tigres U20 - Santos Laguna U20 2:2

MEXICO: Liga MX Nữ - Apertura

00:00Atlas Nữ - Guadalajara Chivas Nữ 1:3
00:00Puebla Nữ - Club Tijuana Nữ 3:2

MOLDOVA: Super Liga

00:00Zimbru Chisinau - Balti 0:3
22:00Sheriff Tiraspol - Dinamo-Auto 2:0
00:00Milsami - Petrocub 1:0

MOZAMBIQUE: Mocambola

20:00Black Bulls - Ferroviario Nacala 3:2
20:00ENH Vilankulo - LD Maputo 2:0
20:00Ferroviario Beira - Costa do Sol 3:1
20:00Ferroviario Maputo - Ferroviario Nampula 1:0
20:00Incomati Xinavane - Matchedje Mocuba 0:0
20:00UD Songo - Ferroviario Lichinga 1:0

MỸ: MLS

05:00New York Red Bulls - Orlando City 0:1
06:30FC Cincinnati - Atlanta Utd 2:2
06:30New England Revolution - DC United 1:0
06:30Philadelphia Union - Chicago Fire 4:1
06:30Toronto FC - Portland Timbers 3:1
07:00Inter Miami - New York City 3:2
08:00Austin FC - Sporting Kansas City 4:3
08:00Colorado Rapids - Columbus Crew 1:1
08:00FC Dallas - San Jose Earthquakes 4:1
08:00Houston Dynamo - CF Montreal 2:3
09:00Los Angeles Galaxy - Vancouver Whitecaps 5:2
09:30Los Angeles FC - Charlotte 5:0

MỸ: USL Championship

06:00Hartford Athletic - Indy Eleven 2:1
06:00Pittsburgh - Memphis 0:2
06:30Atlanta United 2 - Miami FC 0:2
06:30Detroit - Oakland Roots 1:1
06:30Louisville City - Tampa Bay 1:0
07:00Birmingham - San Diego Loyal 1:0
08:00San Antonio - Las Vegas Lights 2:0
09:00Monterey Bay - Sacramento Republic 1:0

MỸ: USL League One

04:00North Carolina - Central Valley Fuego 0:1
06:00Greenville - Richmond Kickers 1:0
06:30Tormenta - Charlotte Independ. 0:3
07:00Forward Madison - Chattanooga Red Wolves 1:1
07:00Union Omaha - Northern Colorado 1:1

MỸ: NISA

06:00Maryland Bobcats - Flower City 5:0

MỸ: NWSL Nữ

07:00North Carolina Courage Nữ - Kansas City Current Nữ 3:4
09:30San Diego Wave Nữ - Orlando Pride Nữ 0:1

MYANMAR: National League

15:30Yangon Utd - Hantharwady Utd 2:1

NAM PHI: Premier League

01:00AmaZulu - Cape Town City 2:1
20:00Orlando Pirates - Chippa Utd. 0:1
22:30TS Galaxy - Supersport Utd 2:0

NA UY: Eliteserien

23:00Jerv - Lillestrom 1:0
23:00Tromso - Kristiansund 2:1

NA UY: OBOS-ligaen

20:00Bryne - Grorud 2:1
20:00Fredrikstad - Ranheim 1:1
20:00Kongsvinger - Start 2:2
23:00Brann - Raufoss 3:0
23:00KFUM Oslo - Sandnes 3:2
23:00Mjondalen - Sogndal 0:4
23:00Skeid - Asane 2:0
23:00Stjordals Blink - Stabaek 3:2

NA UY: Division 2 - Group 1

19:00HủyOygarden - Flekkeroy -:-
20:00Strommen - Egersund 1:3

NA UY: Division 2 - Group 2

18:00Levanger - Traeff 2:3
20:00Frigg - Hodd 0:3
21:00Tromsdalen - Kjelsas 0:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 1

20:00OS TF - Oppsal 5:0
20:00Sandviken - Ready 3:2

NA UY: Hạng 3 - Bảng 2

19:00Aalesund 2 - Brumunddal 4:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 4

20:00Sarpsborg 08 2 - Randesund 4:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 5

22:00Bodo/Glimt 2 - Steinkjer 4:0

NA UY: Hạng 3 - Bảng 6

21:00Lorenskog - Senja 6:1
21:30Lillestrom 2 - Skjervoy 1:3

NA UY: Toppserien Nữ

19:00Avaldsnes Nữ - Valerenga Nữ 0:3
20:00Kolbotn Nữ - Rosenborg Nữ 0:2
20:00Lyn Nữ - Arna-Bjornar Nữ 1:1
20:00Roa Nữ - LSK Kvinner Nữ 0:3

NA UY: Division 1 Women - Giai đoạn 1

17:00Kil/Hemne Nữ - Grand Bodo Nữ 1:1
18:30Medkila Nữ - Grimstad Nữ 3:1
19:00Klepp Nữ - Tromso Nữ 0:1
20:00Asane Nữ - Ovrevoll Hosle Nữ 4:1
21:00Honefoss Nữ - Aalesund Nữ 3:1

NGA: Premier League

00:00Dynamo Moscow - Krasnodar 0:0
19:00Khimki - Akhmat Grozny 1:3
21:30Nizhny Novgorod - FK Rostov 3:4
21:30Orenburg - Torpedo Moscow 1:0
00:00Spartak Moscow - Sochi 3:0

NGA: FNL

23:00Shinnik Yaroslavl - Rodina Moscow 1:1
22:00Arsenal Tula - Dynamo Makhachkala 1:1
22:00SKA Khabarovsk - Baltika 2:2
22:00Volgar-Astrakhan - Yenisey 2:0
23:00Alania Vladikavkaz - Neftekhimik 1:0
23:00Krasnodar 2 - Akron Togliatti 0:1

NGA: FNL 2 - Bảng 1

21:00Spartak Nalchik - Kholding 2:0
21:30Forte Taganrog - Alania 2 5:0
21:30Mashuk - Dynamo Stavropol 1:3
22:00SKA Rostov - Chernomorets Novorossijsk 0:2
23:00R. Volgograd - Biolog 2:1
23:30FK Chayka - Legion Dynamo 6:1

NGA: FNL 2 - Bảng 2

17:00Yenisey 2 - Baltika 2 3:4
18:00Torpedo Moscow 2 - Chertanovo M. 3:1
20:00Dynamo Petersburg - Electron VN 1:0
20:00Dynamo Vologda - Murom 3:2
20:00Tver - Tekstilshtik 0:3
20:00Yadro - Leningradets 0:1
21:00Zenit 2 - Luki-Energiya 3:1
22:00S. Kostroma - Znamya Truda 1:2

NGA: FNL 2 - Bảng 3

17:00Kolomna - Khimki 2 0:4
18:00Znamya Noginsk - Kosmos 1:0
20:00Rodina Moscow 2 - Kursk 1:2
20:30Penza - Saturn Ramenskoye 2:2
21:00D. Bryansk - Kvant 2:1
21:00Saratov - Balashikha 1:0
22:00Spartak Tambov - Sakhalin 1:1
23:00Sakhalinets - FK Strogino Moscow 1:1

NGA: FNL 2 - Bảng 4

16:30Ural 2 - Chelyabinsk 0:3
18:00Miass - Khimik Avgust 1:2
20:00Nosta - Orenburg 2 1:1
21:00Tyumen - FK Novosibirsk 2:2

NHẬT BẢN: J1 League

16:00Kashima Antlers - Avispa Fukuoka 2:0
16:30Kashiwa Reysol - Sanfrecce Hiroshima 2:3
17:00Gamba Osaka - Shimizu S-Pulse 0:2
17:00Sagan Tosu - Nagoya Grampus 0:0

NHẬT BẢN: J2 League

16:00Chiba - Machida 1:2
16:00Tochigi SC - Albirex Niigata 0:2
17:00Tokushima - Oita Trinita 2:2

NHẬT BẢN: J3 League

14:00Imabari - Gifu 1:0
15:00YSCC - Giravanz Kitakyushu 1:0
16:00Ehime - Gainare Tottori 7:2
16:00Kagoshima Utd - Yamaga 4:2
16:00Nagano - Toyama 1:0

NICARAGUA: Liga Primera - Apertura

08:00Jalapa - Ocotal 1:0

PANAMA: LPF - Clausura

04:00Tauro - Arabe Unido 1:0
06:15Alianza - Plaza Amador 1:3
08:30Potros del Este - Miguelito 1:3

PARAGUAY: Primera Division - Clausura

03:30Libertad Asuncion - Sol de America 4:1
06:00Guairena FC - 12 de Octubre 2:1

PARAGUAY: Division Intermedia

21:00Colegiales - 3 de Febrero 1:1
21:00Pastoreo - Atyra 2:1

PERU: Liga 1 - Clausura

23:00Sporting Cristal - Carlos Stein 3:2
01:15Carlos Mannucci - U. San Martin 3:2
03:30Ayacucho - ADT Tarma 1:2
07:00U. de Deportes - Binacional 2:0
23:00Alianza Atl. - Cesar Vallejo 3:0

PERU: Liga 2 - Clausura

03:00Deportivo Coopsol - Comerciantes Unidos 0:0

PERU: Liga Women

23:00Killas Nữ - U. de Deportes Nữ 1:2
00:00Ayacucho Nữ - Alianza Lima Nữ 0:2
01:15Sporting Cristal Nữ - Dep. Municipal Nữ 3:0
03:30AD Cantolao Nữ - Carlos Mannucci Nữ 2:3

PHẦN LAN: Veikkausliiga

20:00KuPS - Mariehamn 1:0

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

22:30Futura - Atlantis 2:6
23:15KuPS Akatemia - NJS 1:1

PHẦN LAN: Kakkonen Group B

22:30Klubi 04 - VJS 4:3

PHẦN LAN: Kakkonen Group C

18:00OLS Oulu - JBK 0:1
22:30Hercules - Rovaniemi 4:0
22:30JJK Jyvaskyla - Kajaanin Haka 5:1

PHÁP: Ligue 1

02:00Paris SG - Montpellier 5:2
18:00HoãnLorient - Lyon -:-
20:00AC Ajaccio - Lens 0:0
20:00Auxerre - Angers 2:2
20:00Reims - Clermont 2:4
20:00Troyes - Toulouse 0:3
22:05Nice - Strasbourg 1:1

PHÁP: Ligue 2

00:00Annecy - Laval 0:1
00:00Bastia - Grenoble 3:0
00:00Bordeaux - Niort 1:0
00:00Dijon - Caen 2:2
00:00Le Havre - Pau FC 1:1
00:00Metz - Valenciennes 2:0
00:00Nimes - Rodez 1:0
00:00Sochaux - Amiens 0:1

PHILIPPINES: PFL

15:00Maharlika - Stallion 1:2
15:00Mendiola FC 1991 - United City 0:5
18:00Kaya - Cebu FC 3:0

RÉUNION: Regionale 1

18:30Capricorne - Excelsior 2:1
18:30Marsouins - Saint-Pierroise 0:2
18:30Parfin - Saint-Denis 1:3
18:30Sainte-Marienne - Jeanne d'Arc 0:1
18:30HoãnSainte Rose - Saint-Pauloise -:-
18:30St. Louis - Tamponnaise 1:1
18:30Trois Bassins - Sainte-Suzanne 2:2

ROMANIA: Liga 1

23:00UTA Arad - U. Cluj 2:1
01:45Petrolul - FC Rapid Bucuresti 1:0
20:00Univ. Craiova - Mioveni 1:0
22:30CFR Cluj - FC Botosani 0:1

ROMANIA: Liga 2

17:30FC Brasov - Baia Mare 1:1

SCOTLAND: Premiership

18:00Kilmarnock - Celtic 0:5
21:00Hearts - Dundee Utd 4:1

SCOTLAND: Lowland League

21:00Stirling University - Broomhill 4:0

SCOTLAND: SWPL 1 Nữ

18:00Glasgow Nữ - Dundee Utd Nữ 0:4
19:00Hibernian Nữ - Hamilton Nữ 4:0
19:00Partick Thistle Nữ - Celtic Nữ 0:2
19:00Spartans Nữ - Hearts Nữ 2:1
22:00Aberdeen Nữ - Rangers Nữ 0:8
22:00Motherwell Nữ - Glasgow City Nữ 0:1

SERBIA: Super Liga

00:00Kolubara - Vojvodina 2:2
00:00Napredak - TSC Backa Topola 0:0
01:45Crvena zvezda - FK Vozdovac 4:0
00:00Mladost - Radnik 3:2
00:00Sp. Subotica - Javor 2:2
00:30Mladost GAT - Partizan 0:1

SERBIA: Prva Liga

22:30Loznica - Sloboda 0:0
22:30Zeleznicar Pancevo - Trayal Krusevac 1:0
22:30Zlatibor Cajetina - RFK Novi Sad 1:1
00:00Macva - Radnicki Beograd 2:1
00:00Rad Beograd - Graficar Beograd 0:3

SERBIA: Srpska Liga - Belgrade

15:00Borac Lazarevac - Jedinstvo Surcin 1:0
22:00Zvezdara - Zemun 3:0

SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina

00:00Backa - 1. Maj Ruma 1:2
15:00Kabel Novi Sad - Podunavac Belegis 0:0
22:00Stanisic - Hajduk 1912 0:1
22:00Tisa Adorjan - Borac Sajkas 1:3

SERBIA: Srpska Liga - East

16:00Car Konstantin - SFS Borac 1:2
22:30Jagodina - Radnicki Pirot 2:3
22:30Vlasina - Buducnost Popovac 2:2

SERBIA: Srpska Liga - West

00:00Borac 1926 - Mladi Radnik 3:0

SINGAPORE: Premier League

16:30Albirex Niigata - Geylang 2:2

SLOVAKIA: Fortuna liga

23:00Ruzomberok - Trencin 0:0
23:00L. Mikulas - Slovan Bratislava 1:5
23:00Michalovce - Trnava 0:4

SLOVAKIA: 2. liga

15:30Raca - Trebisov 0:1
15:30Slovan Bratislava B - Puchov 1:4
22:00D. Kubin - Kosice 0:4

SLOVAKIA: 3. Liga - East

22:001.FK Svidnik - MSK Lucenec 0:1
22:00Filakovo - Snina 0:1
22:00Rimavska Sobota - Giraltovce 3:0

SLOVAKIA: 3. Liga - West

15:30Jednota Banova - MSK Martin 1:2
22:00Podkonice - FK Nove Zamky 0:0
22:00Velke Ludince - Belusa 4:1

SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava

22:30D. Luzna - Rovinka 1:4
22:30Ivanka pri Dunaji - Pezinok 1:0
22:30Kalinkovo - Bernolakovo 1:5
22:30Malacky - Slovan Most 0:2
22:30Rusovce - Nova Dedinka 0:0
22:30Tomasov - MSK Senec 1:2

SLOVAKIA: 4. liga - Central

22:00Lip. Stiavnica - Krasno 0:5
22:00SK Javornik Makov - Badin 3:1

SLOVAKIA: 4. liga - East

21:30FK Cana - Kechnec 3:2
21:30Lubovna - Gerlachov 1:0
21:30Medzev - Spisske Podhradie 2:2
21:30Medzilaborce - Sobrance-Sobranecko 4:1
21:30Pavlovce n. Uhom - Raslavice 2:0
21:30Sokolany - Sabinov 0:1
21:30Velky Saris - Sokol Lubotice 1:3

SLOVAKIA: 4. liga - West

22:00Gbely - Blava Jaslovske Bohunice 2:2
22:00Nitra - Gabcikovo 1:1
22:00Trebatice - Imel 1:1

SLOVENIA: Prva liga

01:15Koper - Radomlje 5:0

SLOVENIA: 2. SNL

22:30Ilirija - Grosuplje 1:1
22:30Jadran Dekani - Rudar 1:1
22:30NK Krka - Triglav 2:0

SLOVENIA: 3. SNL - East

00:00Brezice - Podvinci 4:3

SLOVENIA: 1. SZNL Nữ

23:00Primorje Nữ - ZNK Ljubljana Nữ 0:7
22:00Cerklje Nữ - Krim Nữ 3:0

SOMALIA: Nation Link Telecom Championship

19:30Sahafi - Elman 0:1

TAJIKISTAN: Vysshaya Liga

19:00Khatlon - Regar-TadAZ 0:1

TÂY BAN NHA: La Liga 2

00:00Mirandes - Gijon 1:1
02:00Leganes - Alaves 1:2
04:00Las Palmas - Zaragoza 0:0
22:30Racing Santander - Villarreal B 0:2
00:30UD Ibiza - Granada CF 0:2

THÁI LAN: Thái League 1

18:00Chiangrai Utd - Police Tero 1:0
18:30Sukhothai - Prachuap 0:3
19:00Port MTI FC - Lamphun Warrior 0:0

THÁI LAN: Thai League 2

17:30Suphanburi - Customs Utd 2:0
18:00Udon Thani - Uthai Thani 2:4
18:30Samut Prakan City - Nakhon Pathom 0:1
19:00Ranong - Chiangmai FC 1:1

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

23:00AlbinoLeffe (Ita) - Villa Valle (Ita) 5:2
23:00Asteras Tripolis (Gre) - Panetolikos (Gre) 4:2
23:00Carrarese (Ita) - Arezzo (Ita) 3:1
23:00Lamia (Gre) - Ionikos (Gre) 1:0
23:00OFI Crete (Gre) - Episkopi (Gre) 4:0
23:00Paphos (Cyp) - Doxa (Cyp) 1:0
23:00Paralimni (Cyp) - Ol. Nicosia (Cyp) 1:1
23:00Varzim (Por) - Tirsense (Por) 1:1
23:30HủyMosta (Mlt) - Sirens (Mlt) -:-
23:30PAOK (Gre) - Volos (Gre) 3:1
00:00Atl. Astorga (Esp) - Gijon B (Esp) 1:2
00:00Gernika (Esp) - Sestao (Esp) 1:1
00:00L Hospitalet (Esp) - Sabadell (Esp) 0:3
00:00Nea Salamis (Cyp) - Anorthosis (Cyp) 0:2
00:00Sant Andreu (Esp) - Cornella (Esp) 2:2
00:00Vilassar de Mar (Esp) - Grama (Esp) 0:1
00:00Zamora (Esp) - Guijuelo (Esp) 1:0
00:30Eldense (Esp) - UCAM Murcia (Esp) 0:1
00:30Izarra (Esp) - SD Logrones (Esp) 0:2
00:30Levante B (Esp) - Yeclano (Esp) 2:0
00:30HủyPrat (Esp) - Castelldefels (Esp) -:-
00:30Torrelavega (Esp) - Rayo Cantabria (Esp) 2:1
01:00CD Badajoz (Esp) - Montijo (Esp) 1:0
01:00CE Manresa (Esp) - Espanyol B (Esp) 0:3
01:00CF Talavera (Esp) - Alcorcon (Esp) 0:1
01:00Ciudad de Lucena (Esp) - Malagueno (Esp) 2:2
01:00Gimnastica Segoviana (Esp) - Tudelano (Esp) 3:2
01:00Orihuela (Esp) - Alcoyano (Esp) 1:2
01:00Parla (Esp) - Conquense (Esp) 1:0
01:30Birkirkara (Mlt) - Sliema (Mlt) 0:1
01:30Chiclana (Esp) - San Fernando (Esp) 1:2
01:30Dep. La Coruna (Esp) - Metalist Kharkiv (Ukr) 4:2
01:30Vitoria Setubal (Por) - Recreativo Huelva (Esp) 2:0
02:00Linares (Esp) - Torredonjimeno (Esp) 1:1
02:00San Roque (Esp) - Betis B (Esp) 0:0
02:00Xerez D.F.C. (Esp) - Cordoba (Esp) 0:2
20:15Bonn-Endenich 08 (Ger) - Hennef (Ger) 1:2
22:00Gubbio (Ita) - Follonica Gavorrano (Ita) 3:1
22:00Trento (Ita) - Levico Terme (Ita) 2:0
23:15Melita FC (Mlt) - Naxxar Lions (Mlt) 0:2
00:00Al Wehda (Sau) - Murcia (Esp) 0:3
00:00Badalona (Esp) - Barcelona B (Esp) 0:2
00:00Caspe (Esp) - Binefar (Esp) 1:0

THẾ GIỚI: Islamic Solidarity Games - Play Offs

21:00Ả Rập Saudi U23 - Algeria U23 2:1
21:00Thổ Nhĩ Kỳ U23 - Azerbaijan U23 1:0

THẾ GIỚI: World Cup Nữ U20

00:00Đức U20 Nữ - New Zealand U20 Nữ 3:0
03:00Brazil U20 Nữ - Úc U20 Nữ 2:0
06:00Mexico U20 Nữ - Colombia U20 Nữ 0:0
09:00Costa Rica U20 Nữ - Tây Ban Nha U20 Nữ 0:5
00:00Nhật Bản U20 W - Ghana U20 Nữ 2:0

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB Nữ

23:00Dep. La Coruna Nữ (Esp) - Famalicao Nữ (Por) 2:2
23:00Reims Nữ (Fra) - Metz Nữ (Fra) 2:0
17:00Athletic Bilbao Nữ (Esp) - Bordeaux Nữ (Fra) 2:0
17:00Charlton Nữ (Eng) - West Ham Nữ (Eng) 1:2
19:00Guingamp Nữ (Fra) - Lille Nữ (Fra) 4:1
19:00Hamburger SV Nữ (Ger) - Werder Bremen Nữ (Ger) 0:5
20:00Basel Nữ (Sui) - Freiburg Nữ (Ger) 1:1
20:00Birmingham Nữ (Eng) - Reading Nữ (Eng) 1:0

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

23:15Kayserispor - Istanbulspor AS 1:0
01:45Adana Demirspor - Sivasspor 3:0
01:45Galatasaray - Giresunspor 0:1
23:15Gaziantep - Ankaragucu 1:0
23:15Umraniyespor - Antalyaspor 0:1

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

23:15Rizespor - Keciorengucu 1:1
01:45Eyupspor - Denizlispor 1:0
01:45Genclerbirligi - Altinordu 3:3
21:00Bodrumspor - Yeni Malatyaspor 3:1
00:00Sakaryaspor - Goztepe 0:1

THỔ NHĨ KỲ: Rezerv Lig

21:00Adana Demirspor 2 - Sivasspor 2 3:1
21:00Galatasaray 2 - Giresunspor 2 5:2
21:00Kayserispor 2 - Istanbulspor AS 2 0:0

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

20:00AIK - Varnamo 2:2
20:00Djurgarden - Kalmar 3:2
20:00Malmo FF - Sundsvall 3:1
22:30Degerfors - Varberg 1:1
22:30Elfsborg - Norrkoping 1:1

THỤY ĐIỂN: Superettan

18:00Utsikten - Norrby 1:1
20:00Skovde AIK - Ostersund 1:3

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra

17:00Team TG FF - Gefle 0:2
19:00Forward - Sylvia 0:2
19:00Motala - Vasalund 1:3
21:00Haninge - Orebro Syr. 1:4
21:00Taby - Pitea 1:2
21:30Umea FC - Hammarby TFF 3:4
22:00Sandviken - Karlstad 1:3

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

21:00Falkenberg - Oddevold 2:0
22:00GAIS - Ljungskile 3:0

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Svealand

19:00Korsnas - Osteraker IFK 0:5
20:00Jarfalla - Forsbacka IK 3:0
21:00Ragsved - Kungsangen 3:0

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland

17:30Ullareds IK - BK Astrio 0:2
19:00Hittarp - Eskilsminne 0:4
19:00Husqvarna - Savedalen 1:1

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Götaland

20:00IFK Berga - Eslov 2:2

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand

19:00Arameisk-Syrianska - IFK Eskilstuna 3:5
22:00Assyriska FF - Syrianska 0:0
22:00Enskede - Trosa-Vagnharads 3:0

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland

20:00Lidkoping - Nordvarmland 4:0

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Nữ

18:00Umea Nữ - Kalmar Nữ 1:1
20:00Eskilstuna United Nữ - Hammarby Nữ 0:1
20:00Orebro Nữ - IF Brommapojkarna Nữ 4:0
20:00Pitea Nữ - AIK Nữ 1:0

THỤY ĐIỂN: Elitettan Nữ

20:00Alvsjo Nữ - Norrkoping Nữ 1:4

THỤY SĨ: Super League

23:00Sion - Grasshoppers 2:2
01:30St. Gallen - Luzern 4:1
19:15Winterthur - Zurich 1:1
21:30Basel - Lugano 0:2
21:30Young Boys - Servette 3:0

THỤY SĨ: Challenge League

23:00Lausanne Ouchy - Schaffhausen 0:2
19:15Vaduz - Thun 2:4

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 1

19:00Coffrane - Sarraz-Ecleplens 2:1
21:00Oberwallis Naters - Terre Sainte 1:2
21:00Servette U21 - Chenois 4:2

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2

19:30Munsingen - Thun II 2:2
20:00Langenthal - Koniz 2:3

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3

23:30Tuggen - Weesen 4:0
21:00Kosova - Freienbach 1:1

TRUNG QUỐC: Jia League

15:00Hebei Kungfu - Kunshan 1:2
15:00Qingdao Youth Island - Beijing Sport University 2:1
15:00Shenyang Urban FC - Nantong Zhiyun 0:3

ÚC: NPL ACT

12:00Canberra Croatia - Monaro Panthers 2:2

ÚC: NPL Northern NSW

11:00HoãnLake Macquarie - Cooks Hill United -:-
11:00Newcastle Olympic - Lambton J. 1:1
11:00Valentine - Weston Workers 2:1

ÚC: NPL NSW - Play Offs

13:00Blacktown City - APIA Leichhardt 2:0

ÚC: NPL Queensland

13:00Brisbane City - Capalaba FC 4:0
13:00Eastern Suburbs - Brisbane U21 1:0
13:00Gold Coast Knights - Olympic FC 2:2
13:00Queensland Lions - Moreton Bay Utd 3:1
13:00Sunshine Coast Wanderers - Gold Coast Utd 0:0

ÚC: NPL Victoria

12:00Heidelberg Utd - Avondale FC 1:4
12:00St Albans - Oakleigh Cannons 2:1
15:00Bentleigh Greens - Port Melbourne Sharks 0:1

ÚC: Australia Cup

11:00Sydney Utd - Western United 2:1pen
13:00Peninsula - Green Gully 2:1

URUGUAY: Primera Division - Clausura

01:30Rentistas - Danubio 0:1
04:30Penarol - Albion 2:0
22:30Montevideo City - Defensor Sp. 0:2

URUGUAY: Segunda Division

00:00Juventud - La Luz 0:1
01:00Villa Espanola - Atenas 0:0
01:30Central Esp. - Sud America 1:1
20:15Racing Montevideo - Progreso 2:1

VENEZUELA: Primera Division

04:00La Guaira - Caracas 2:0
06:15Puerto Cabello - Mineros 4:2

VENEZUELA: Segunda Division

03:00Atletico La Cruz - Libertador 1:0
03:00Bolivar - Fundacion AIFI 1:1
03:00Dynamo Puerto - Academia Anzoategui 1:7
03:00Local Andina - El Vigia 3:1
03:00Nueva Esparta - Angostura 0:2
03:00Petare - Yaracuyanos 2:1
03:00Rayo Zuliano - Heroes de Falcon 2:2
03:00Titanes - Llaneros 3:1
03:00Trujillanos - Academia Rey 1:1
03:00Urena - Frontera 0:1

VIỆT NAM: Cúp Quốc Gia - Nữ

16:00TKS Việt Nam Nữ - Phong Phú Hà Nam Nữ 2:0
18:30Hà Nội Nữ - Tp. Hồ Chí Minh 2 Nữ 5:0

WALES: Cymru Premier

23:45Pontypridd - Flint 0:1
20:30Penybont - Bala 2:0

Ý: Serie A

23:30AC Milan - Udinese 4:2
23:30Sampdoria - Atalanta 0:2
01:45Lecce - Inter 1:2
01:45Monza - Torino 1:2
23:30Fiorentina - Cremonese 3:2
23:30Lazio - Bologna 2:1

Ý: Serie B

01:45Cittadella - Pisa 4:3
01:45Como - Cagliari 1:1
01:45Palermo - Perugia 2:0

ZIMBABWE: Premier Soccer League

20:00Bulawayo Chiefs - ZPC Kariba 2:1
20:00CAPS Utd - Bulawayo City FC 1:0
20:00Tenax CS - Dynamos 0:2
20:00Triangle - Manica 1:1

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật