Bóng đá » Hôm qua » Tất cả trận đấu
ALBANIA: First Division
20:00Lushnja - Vora 4:3ẤN ĐỘ: I-League
17:00Delhi FC - Lajong 3:121:30Aizawl - Churchill Brothers 4:0
ANH: Giải VĐQG nữ miền Bắc
02:45Huddersfield Nữ - FC Halifax Nữ 0:0Ả RẬP XÊ ÚT: Division 1
01:45Al Najma - Al Bukayriyah 3:1ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional
07:30Lanus - Union de Santa Fe 2:2ARGENTINA: Primera B - Apertura
01:30Laferrere - Flandria 1:1ARGENTINA: Primera C - Apertura
01:30Central Ballester - Def. de Cambaceres 0:101:30Claypole - Argentino de Rosario 2:2
01:30General Lamadrid - Club Lujan 1:0
01:30Juventud Unida S. M. - Real Pilar 0:3
01:30Lugano - Deportivo Paraguayo 0:1
01:30Puerto Nuevo - Justo Jose de Urquiza 0:1
01:30Victoriano A. - Deportivo Espanol 0:0
01:35Leandro N. Alem - Atlas 2:1
05:00Central Cordoba - Yupanqui 0:3
05:00Ituzaingo - El Porvenir 1:4
05:00Mercedes - Berazategui 2:3
ARGENTINA: Copa Argentina
03:45Ind. Rivadavia - Argentino de Quilmes 1:0ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 1
01:00Banfield 2 - Rosario Central 2 0:001:00Belgrano 2 - Barracas Central 2 1:1
01:00Deportivo Riestra 2 - Gimnasia L.P. 2 1:2
01:00Independiente 2 - Platense 2 3:0
01:00Tigre 2 - Godoy Cruz 2 0:2
05:00Atl. Tucuman 2 - San Lorenzo 2 1:1
05:30Boca Juniors 2 - Union de Santa Fe 2 1:1
AZERBAIJAN: I Liqa
18:00Karvan - Difai Agsu 0:018:00Lokbatan - Iravan 3:0
19:00Araz Saatli - Mingachevir 4:0
BẮC IRELAND: NIFL Championship
03:00Bangor FC - Institute 0:1BA LAN: Division 2
23:00Wisla Pulawy - Olimpia Elblag 4:0BA LAN: III Liga - Group II
22:00Unia Swarzedz - Vineta W. 4:0BA LAN: III Liga - Group III
21:30Sleza Wroclaw - Zielona Gora 1:1BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central
17:00Rakow Czestochowa U19 - Jagiellonia U19 0:018:00Lech Poznan U19 - Zaglebie U19 3:1
18:00Sandecja U19 - Pogon Szczecin U19 0:3
20:00Wisla U19 - Legia U19 1:2
21:00Polonia W. U19 - Warta P. U19 3:2
BA LAN: Polish Cup Nữ
23:00GKS Katowice Nữ - Leczna Nữ 2:1BELARUS: Vysshaya Liga Nữ
18:00Smorgon Nữ - Minsk FK Nữ 0:1419:00Vitebsk Nữ - Din. Minsk Nữ 1:4
20:00Bobruichanka Nữ - Belarus U19 Nữ 1:1
BỈ: National Division 1
02:00Saint Eloois - Thes Sport 1:1BỈ: 1st National Nữ
01:00Club Brugge II Nữ - Alken Nữ 4:001:00RFC Liege Nữ - Leuven II Nữ 0:5
02:00St. Liege II Nữ - Westerlo Nữ 1:3
BỒ ĐÀO NHA: Taça de Portugal Nữ
22:00Braga Nữ - Racing Power Nữ 1:2BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - RS
01:00Modrica - Romanija Pale 2:0BRAZIL: Amapaense
06:00Santos AP - Macapa 1:3BRAZIL: Carioca - Taca Rio
05:30Boavista - Botafogo RJ 0:4BRAZIL: Cearense 2
02:00Itapipoca - Pacajus 3:206:00Tiradentes - Icasa 1:3
06:00Tirol - Maranguape 4:1
BRAZIL: Goiano - Play Offs
05:30Vila Nova FC - Aparecidense 3:0BRAZIL: Maranhense
01:30HoãnChapadinha - Sampaio Correa -:-BRAZIL: Paraense - Play Offs
06:00Aguia De Maraba - Paysandu PA 1:1BRAZIL: Paranaense - Play Offs
06:00Athletico-PR - Operario 1:0BRAZIL: Paulista - Play Offs
06:30Santos - Bragantino 3:1BRAZIL: Paulista A2 - Play Offs
05:00Ferroviaria - Juventus-SP 0:1pen05:30Sao Bento - Noroeste 1:2
06:00Piracicaba - Portuguesa Santista 1:1
06:00Sao Jose EC - Velo Clube 1:2
BRAZIL: Rondoniense
02:30Porto Velho - Vilhena EC 4:2BRAZIL: Copa Rio U20
01:00Boavista U20 - Sampaio Correa FE U20 2:401:00Fluminense U20 - Audax RJ U20 3:0
01:00Nova Iguacu U20 - Vasco U20 0:4
01:00Portuguesa RJ U20 - Volta Redonda U20 1:1
BRAZIL: Copa Verde
06:00Cuiaba - Brasiliense 4:1BRAZIL: Copa do Nordeste
07:30America RN - Nautico 1:007:30Botafogo PB - Bahia 4:0
07:30Ceara - Itabaiana 2:1
07:30CRB - AE Altos 2:0
07:30Maranhao - Fortaleza 3:2
07:30River-PI - ABC 0:1
07:30Sport Recife - Juazeirense 3:0
07:30Vitoria - Treze PB 3:0
BRAZIL: Baiano U20
01:00Catuense U20 - Alagoinhas U20 4:201:00Jacuipense U20 - Ypiranga U20 3:1
01:00Juazeirense U20 - Bahia U20 2:2
BRAZIL: Capixaba U20
01:00HoãnCTE Colatina U20 - Jaguare U20 -:-BRAZIL: Catarinense U20
01:00Nacao U20 - Barra FC U20 0:2BRAZIL: Brasileiro Nữ
01:00Avai Kindermann Nữ - America Mineiro Nữ 1:3CAMEROON: Elite One - Nhóm Championship
20:00Stade Renard - Canon Yaounde 1:120:30Gazelle - Victoria United 0:1
22:00Cotonsport - Colombe 1:0
23:00Yong Sports Academy - Dynamo Douala 3:2
CAMEROON: Elite One - Nhóm Rớt hạng
20:30Fauve Azur Elite - Fortuna Mfou 2:321:00Les Astres - Bamenda 3:0
22:45Union Douala - Aigle Royal 1:0
23:15UMS de Loum - APEJES Academy 0:0
CAMEROON: Elite Two - Nhóm Championship
21:00Bafmeng United - Panthere 0:223:00Feutcheu - Bafoussam 0:0
CAMEROON: Elite Two - Nhóm Rớt hạng
19:30Isohsa - Renaissance 2:020:30Foncha - FC Rangers of Bafut 0:0
21:30AS Fap - Yafoot 0:0
21:30Leopard de Douala - Bafang 1:3
CHÂU ÂU: Champions League Nữ - Play Offs
00:45Lyon Nữ - SL Benfica Nữ 4:103:00Chelsea Nữ - Ajax Nữ 1:1
00:45Barcelona Nữ - Brann Nữ 3:1
CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Rớt hạng
20:30HoãnRenaissance - AC Rangers -:-CHILÊ: Primera Division Nữ
02:30Everton Nữ - Colo-Colo Nữ 0:4COLOMBIA: Primera A - Apertura
04:00Bucaramanga - Aguilas 1:006:10Atl. Nacional - Jaguares de Cordoba 2:0
08:20Millonarios - Santa Fe 3:1
CỘNG HÒA SÉC: U19 League
17:00Mlada Boleslav U19 - Ceske Budejovice U19 3:019:00Brno U19 - FK Pardubice U19 1:3
COSTA RICA: Primera Division - Clausura
04:00Grecia - Puntarenas FC 0:108:00San Carlos - Herediano 2:0
09:00Cartagines - Saprissa 3:4
CROATIA: Prva NL
21:30Bijelo Brdo - Sesvete 2:121:30Dugopolje - Dubrava 0:0
ĐAN MẠCH: 2nd Division
19:00F. Amager - Middelfart 1:319:00Hellerup - FA 2000 4:2
20:00Aarhus Fremad - Skive 0:1
20:00Esbjerg - Roskilde 4:2
21:00AB Copenhagen - Nykobing 2:3
21:00Thisted FC - Brabrand 0:1
ĐAN MẠCH: 3. Division
19:00Avarta - Ishoj 0:119:00Holbaek - Lyseng 1:0
19:00Holstebro - Naesby 1:0
19:00Vejgaard - Vanlose 0:0
20:00SfB-Oure - VSK Aarhus 0:0
20:00Young Boys - BK Frem 1:1
ĐỨC: Regionalliga North
00:30St. Pauli II - Phonix Lubeck 0:0ĐỨC: Regionalliga Nordost
00:30Meuselwitz - Babelsberg 0:001:00Chemie Leipzig - Cottbus 3:0
ĐỨC: Oberliga Niedersachsen
23:00Delmenhorst - BSV Rehden 1:0ĐỨC: Oberliga Hessen
01:30Eddersheim - Hanau 2:0ĐỨC: Oberliga Bayern Nord
01:00Wurzburger FV - Neumarkt 1:2ĐỨC: Oberliga Baden-Württemberg
01:00Pforzheim - Backnang 3:0ĐỨC: Oberliga Niederrhein
01:30Frintrop - Schonnebeck 2:301:30Sonsbeck - Homberg 1:1
02:00Kleve - TVD Velbert 4:1
ECUADOR: Serie B
03:00Nueve de Octubre - Guayaquil City 0:003:00Vargas Torres - Leones del Norte 1:1
07:00Ind. Juniors - Gualaceo 3:2
EL SALVADOR: Primera Division - Clausura
04:15Jocoro - FAS 1:304:30Aguila - 11 Deportivo 3:1
04:30Luis Angel Firpo - Fuerte San Francisco 1:0
04:30Platense Municipal - Municipal Limeno 1:1
07:30Santa Tecla - Dragon 3:1
08:30Metapan - Alianza FC 0:3
ESWATINI: MTN Premier League
20:00Rangers FC - Manzini Wanderers 0:1ETHIOPIA: Premier League
20:00Defence Force - Welayta Dicha 1:023:00Ethiopia Bunna - Fasil Kenema 1:1
GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura
04:00Deportivo Achuapa - Xinabajul 2:009:00Antigua - Comunicaciones 3:0
00:00Zacapa - Xelaju 1:1
ICELAND: League Cup - Play Offs
02:15Breidablik - Akranes 4:1INDONESIA: Liga 1
20:30Persib Bandung - FC Bhayangkara 0:020:30Persik Kediri - Persikabo 1973 5:2
IRAQ: Super League
01:30Al Kahraba - Baghdad 1:0ISRAEL: Liga Alef North
20:00H. Migdal HaEmek - Tzeirei Kafr Kanna 1:023:15Kiryat Yam - Hapoel Bueine 3:1
ISRAEL: Liga Alef South
19:00Maccabi Shaarayim FC - Holon Yermiyahu 1:223:00Hapoel Kfar Shalem - Shimshon Tel Aviv 4:4
KYRGYZSTAN: Premier Liga
19:30Muras United - Neftchi Kochkor-Ata 1:3LIBERIA: LFA First Division
23:00Watanga - BEA Mountain 2:1MA-RỐC: Coupe du Trone
05:00Amal Tiznit - Adrar Souss 1:005:00FATH Casablanca - Wydad Fes 2:0
05:00Mouloudia Oujda - KAC Kenitra 2:1pen
05:00Stade Marocain - Moghreb Tetouan 0:4
MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura
08:05Leones Negros - Atletico La Paz 2:410:05Correcaminos - Cimarrones de Sonora 0:2
MỸ: MLS Next Pro
06:30New York City II - Chattanooga 2:1pen08:00Real Monarchs - Minnesota 2 2:1
MỸ: NISA
04:00HoãnMaryland Bobcats - LA Force -:-04:00HoãnSavannah Clovers - Arizona Monsoon -:-
PARAGUAY: Primera Division - Apertura
05:00Tacuary - Ameliano 1:107:30Sportivo Trinidense - Sp. Luqueno 0:1
QATAR: QFA Cup - Play Offs
01:30Al-Shahaniya - Al Bidda 1:2penROMANIA: Liga 2 - Nhóm Championship
00:00Hunedoara - Gloria Buzau 1:1RWANDA: Premier League
20:00Gasogi United - Etoile de L'Est 0:1SCOTLAND: Highland League
03:00Buckie Thistle - Brechin 2:1SENEGAL: Ligue 1
23:30Diambars - Pikine 0:023:30Dakar SC - Teungueth 0:2
23:30Guediawaye - Mbour 3:1
23:30Linguere - Jamono Fatick 1:1
23:30Ouakam - Generation F. 1:1
23:30Sonacos - Jaraaf 0:0
23:30US Goree - Casa 2:0
SIERRA LEONE: Premier League
23:30HoãnBo Rangers - Kholifa Stars -:-23:30HoãnKahunla - Ports Authority -:-
23:30HoãnLuawa - Old Edwardians -:-
23:30HoãnSLIFA - Mighty Blackpool -:-
SLOVAKIA: 2. liga
21:00Povazska Bystrica - FK Humenne 1:3SLOVAKIA: 3. Liga - East
21:00Lipany - Snina 0:1SLOVAKIA: 3. Liga - West
21:00Dubnica - Castkovce 3:3SLOVENIA: 1. SZNL Nữ
23:00HoãnKrim Nữ - ZNK Ljubljana Nữ -:-TÂY BAN NHA: Segunda RFEF - Bảng 5
02:00Gimnastica Segoviana - Guadalajara 2:0TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 1
18:00Estradense - Pontevedra B 2:118:00Gran Pena - Atletico Arteixo 3:3
18:00Polvorin - UD Ourense 4:2
18:00Rapido de Bouzas - Viveiro 1:2
18:15Silva SD - Bergantinos 0:2
23:00Arzua - Somozas 1:2
23:00Barbadas-Bentraces - Alondras 2:1
23:00Betanzos - Arosa SC 1:2
23:00Paiosaco - Sarriana 0:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 2
02:00Caudal Deportivo - Barcia 2:218:00Gijon Industrial - Condal 0:1
18:00Lealtad - Basico Urraca 2:1
18:00Luarca - CD Colunga 0:3
18:30Union Club Ceares - L'Entregu 0:1
23:15Llanes - Real Titanico 2:1
23:15Praviano - Tuilla 1:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 3
23:00Naval Reinosa - Tropezon 1:202:30CD Colindres - UC Cartes 2:1
17:45Siete Villas - Solares 1:1
23:00Bezana - UD Samano 1:2
23:00Castro - Atletico Albericia 2:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 4
01:30Anaitasuna FT - CD Vitoria 0:202:00Derio - Pasaia 1:0
02:00Urduliz - San Ignacio 2:1
03:00Anorga - Leioa 0:1
17:30Basconia - Durango 1:1
17:30Beasain - Touring KE 1:1
17:30Portugalete - Padura 3:1
19:00Alaves C - SD Deusto 0:1
22:30Aurrera Ondarroa - Lagun Onak 0:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 5
00:00Vilassar de Mar - Peralada 2:1TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 6
00:15Silla CF - Patacona 3:418:00Ilicitano - Villarreal C 3:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 7
16:30Canillas - Leganes B 1:217:30Trival Valderas - Las Rozas 0:0
18:00Colonia M. - Collado Villalba 0:3
18:00Pozuelo de Alarcon - AD Torrejon 0:1
22:30Villanueva - Galapagar 0:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 8
18:00Villaralbo - Burgos CF B 1:218:30La Virgen - Santa Marta Tormes 1:0
22:30Laguna - Atl. Astorga 0:2
22:30Mirandes B - Ponferradina B 1:0
23:00Bembibre - Almazan 0:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 9
18:30Huetor Tajar - CP Almeria 0:0TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 10
23:00Sevilla FC C - Conil 1:118:00Atletico Espeleno - La Palma 1:0
18:00Cabecense - Pozoblanco 1:0
18:00Cartaya - CD Utrera 1:0
22:00Ceuta B - Puente Genil 1:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 11
01:00Platges de Calvia - Soller 5:102:00Arenal - Mallorca B 0:3
17:30Collerense - Poblense 0:2
17:30Ibiza Islas Pitiusas - Constancia 3:3
18:00Binissalem - Portmany 1:2
22:00Llosetense - Alcudia 0:2
22:00Mercadal - Manacor 3:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 12
02:30Herbania - Gran Tarajal 0:018:00Arucas - Tenerife B 1:1
19:00La Cuadra - Yaiza 0:1
19:00Panaderia - Lanzarote 2:1
19:00Santa Ursula - Ibarra 1:0
19:00Tamaraceite - Teror 1:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 14
18:00Castuera - CD Calamonte 3:118:30Arroyo - Trujillo 1:1
23:00Diocesano - Don Alvaro 1:0
23:00Villafranca - Pueblonuevo 0:1
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 15
01:00Lerines - CD Cantolagua 1:101:30Pena - Oberena 1:1
01:45Pamplona - Subiza 1:2
17:00Beti Onak - Txantrea 1:0
17:30Alesves - CD Ardoi 2:2
18:00Beti Kozkor - Bidezarra 1:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 16
17:30Comillas - Arnedo 0:218:00Berceo - Anguiano 0:2
18:00Calahorra B - Varea 0:1
18:00CDFC Calzada - UD Logrones B 0:1
18:00Oyonesa - CCD Alberite 7:0
18:00River Ebro - Haro Deportivo 0:1
18:00Tedeon - Racing Rioja 0:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 17
01:30Almudevar - Atletico Monzon 3:117:00Calamocha - Binefar 0:0
17:00Huesca B - Borja 0:0
17:30Epila - Cuarte 1:1
18:00Belchite 97 - Ejea 1:2
22:30Caspe - Carinena 4:0
22:30Ebro - Utrillas 3:1
22:30Tamarite - Fuentes 2:2
23:00Fraga - CF Illueca 4:0
TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 18
17:30Conquense - San Clemente 4:118:00Azuqueca - Torrijos 3:0
18:00Cazalegas - La Solana 2:0
18:00Quintanar del Rey - Tarancon 1:0
18:00Toledo - Puertollano C.F. 3:2
18:00Villarrobledo - Tomelloso 2:1
18:00Villarrubia - Socuellamos 1:0
23:00Villacanas - Marchamalo 2:0
23:30Huracan de Balazote - Albacete B 1:3
THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế
00:30Argentina U16 - Bờ Biển Ngà U16 2:300:30Cộng hòa Séc U16 - Mexico U16 1:2
00:30Nhật Bản U16 - Wales U16 2:1
00:30Pháp U16 - Ả Rập Saudi U16 6:2
THẾ GIỚI: Giao hữu CLB
00:00Madla IL (Nor) - Sandnes Ulf 2 (Nor) 5:306:00Corinthians (Bra) - Londrina (Bra) 3:0
17:30HJK (Fin) - TPS (Fin) 5:1
18:00Orn (Nor) - Askollen (Nor) 4:0
19:00Eidsvold TF (Nor) - Notodden (Nor) 3:0
20:00Arendal (Nor) - Mandalskameratene (Nor) 5:1
20:00Besiktas (Tur) - Karagumruk (Tur) 1:1
20:00Sivasspor (Tur) - Sivas Dort Eylulspor (Tur) 3:0
20:00Skeid (Nor) - Kjelsas (Nor) 1:4
21:15Mikkeli (Fin) - KuPS Akatemia (Fin) 2:0
THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ
00:00Mexico U16 Nữ - Hà Lan U16 Nữ 1:200:00Pháp U16 Nữ - Nhật Bản U16 Nữ 1:3
THẾ GIỚI: Giao hữu CLB Nữ
00:00Orebro Nữ (Swe) - Norrkoping Nữ (Swe) 1:0THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norrland
22:00Skelleftea - IFK Ostersund 6:123:00Kiruna - Bergnasets 0:1
THỤY SĨ: Promotion League
02:00Biel - Bavois 4:000:00Breitenrain - Paradiso 1:1
THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 1
02:00Portalban - Coffrane 1:1THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2
02:15Langenthal - Dietikon 1:2THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3
02:00Freienbach - Grasshopper II 1:1TRINIDAD VÀ TOBAGO: TT Premier League
03:00Sando - Prison Service 2:105:00La Horquetta - Central FC 4:4
05:00Point Fortin - Police 2:3
05:00Port Of Spain - Eagles FC 2:1
07:10Morvant Caledonia Utd - Defence Force 1:1
ÚC: NPL South Australian
16:00Adelaide Croatia Raiders - Adelaide City 2:016:00Adelaide U21 - NE Metrostars 0:4
ÚC: NPL Western Australia
18:00Perth SC - Inglewood Utd 6:0ÚC: A-League Nữ
15:00Central Coast Mariners Nữ - Western United Nữ 1:1UGANDA: Premier League
20:00Maroons - Express 2:023:00Kampala City - Busoga 4:1
UKRAINE: Championship Nữ - Nhóm Championship
17:00Kryvbas Nữ - Vorskla Poltava Nữ 1:2UKRAINE: Championship Nữ - Nhóm Rớt hạng
17:00Mariupol Nữ - Veres-Rivne Nữ 1:117:00Panthers FC Uman Nữ - EMC Podolie Nữ 3:0
URUGUAY: Primera Division - Apertura
02:00Progreso - Rampla Juniors 4:2UZBEKISTAN: Super League
21:00Din. Samarkand - Metallurg Bekabad 2:1UZBEKISTAN: Pro Liga
18:00Buxoro - Xorazm Urganch 0:0WALES: Cymru South
02:30Briton Ferry - Taffs Well 1:0WALES: Premier Nữ - Nhóm Championship
02:45Aberystwyth Nữ - Wrexham Nữ 0:202:45Cardiff City Nữ - Swansea Nữ 4:0
WALES: Premier Nữ - Nhóm Rớt hạng
02:45Cardiff Met. Nữ - Barry Nữ 2:002:45TNS Nữ - Pontypridd Nữ 4:0
Ý: Serie D - Bảng A
20:30Albenga - Pinerolo 1:120:30Alcione Milano - Vogherese 3:1
20:30Asti - Derthona FbC 2:1
20:30Borgosesia - Gozzano 0:2
20:30Bra - Lavagnese 1:1
20:30Ticino - PDHA 5:2
20:30Vado - Chisola 2:3
21:00Citta di Varese - Sanremese 2:1
21:00Fezzanese - Alba 3:1
21:30Ligorna - Chieri 2:1
Ý: Serie D - Group B
20:30Arconatese - Ciserano-Bergamo 1:320:30Caldiero Terme - Piacenza 2:1
20:30Caravaggio - USD Casatese 1:1
20:30Club Milano - Varesina 2:1
20:30Crema - Castellanzese 0:2
20:30Desenzano - Villa Valle 2:1
20:30Legnano - Brusaporto 1:0
20:30Ponte San Pietro - Clivense 1:0
20:30Tritium - Folgore Caratese 0:0
Ý: Serie D - Bảng C
20:30Adriese - Cjarlins Muzane 0:020:30Bassano - Montecchio Maggiore 4:5
20:30Luparense - Chions 1:2
20:30Montebelluna - Castegnato 0:0
20:30Mori - Breno 1:2
20:30Portogruaro - Mestre 0:3
Ý: Serie D - Group D
20:30Aglianese Calcio - AC Carpi 1:220:30Certaldo - Sant'Angelo 1:0
20:30Forli - Lentigione 1:3
20:30Imolese - Fanfulla 2:0
20:30Mezzolara - Ravenna 0:4
20:30Prato - Sangiuliano City 1:0
20:30Sammaurese - Victor San Marino 1:0
20:30San Donnino - Pistoiese 1:0
20:30SCD Progresso - Corticella 2:0
Ý: Serie D - Bảng E
20:30Follonica Gavorrano - Figline 1:120:30Montevarchi - Real Forte Querceta 3:2
20:30SC Cenaia - Livorno 1:1
20:30Seravezza Pozzi - Sangiovannese 1:4
20:30Tau - Trestina 4:0
20:30Vivi Altotevere - Poggibonsi 0:1
21:00San Donato - Pianese 0:1
00:00Grosseto - Mobilieri Ponsacco 2:2
Ý: Serie D - Group F
20:30Avezzano - L Aquila 0:120:30Fano - Atletico Ascoli 1:1
20:30Fossombrone - Campobasso 1:1
20:30Sambenedettese - Calcio Chieti 1:1
20:30Sora - VIS 0:1
20:30Tivoli Calcio - Roma City 0:2
20:30United Riccione - Termoli 0:1
20:30Vastogirardi - Matese 1:0
21:00S. N. Notaresco - Real Monterotondo 1:2
Ý: Serie D - Group G
20:00Cavese - Budoni 3:020:30Anzio Calcio 1924 - Flaminia 0:6
20:30Atletico Uri - Trastevere Calcio 0:1
20:30Boreale - Sarrabus Ogliastra 2:0
20:30Cynthialbalonga - Ischia 2:0
20:30Latte Dolce - Gladiator 1:3
20:30Romana - Nocerina 0:2
20:30San Marzano - Nuova Florida 1:0
21:00Cassino - Ostia Mare 2:3
Ý: Serie D - Group H
20:30Barletta - Fidelis Andria 1:220:30Bitonto - Gelbison 0:4
20:30Paganese - Gravina 2:5
20:30Santa Maria Cilento - Casarano 3:4
21:00Gallipoli - Palmese 1914 2:3
21:00Manfredonia - A.C.D. Nardo 1:0
21:00Matera - Rotonda 0:1
21:30Citta di Fasano - Altamura 1:2
22:00Angri - Martina Calcio 0:3
Ý: Serie D - Bảng I
20:30Licata - Gioiese 4:020:30Portici 1906 - S. Agata 1:1
20:30Reggio Calabria - Akragas 5:1
20:30Siracusa - USD Ragusa 0:0
21:00AS Acireale - Vibonese 1:0
21:00Igea Virtus - Real Casalnuovo 3:1
21:00San Luca - Trapani 0:0
22:00Sancataldese - Canicatti 0:0
ZIMBABWE: Premier Soccer League
20:00Arenel Movers - Herentals 0:020:00CAPS Utd - Bikita Minerals 0:1
20:00GreenFuel - TelOne 1:1
20:00Manica - Chegutu Pirates 0:0
20:00Platinum - Chicken Inn 2:2
20:00ZPC Kariba - Ngezi Platinum 0:0
Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »
m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật