TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm qua » Tất cả trận đấu

ANH: Ngoại hạng Anh

02:00Leicester - Nottingham 4:0

CHÂU Á: AFC Cup - Play Offs

22:00Al Seeb (Oma) - Al Riffa (Bhr) 4:0

CHÂU ÂU: Champions League - Vòng Bảng

23:45Bayern Munich - Plzen 5:0
23:45Marseille - Sporting CP 4:1

TÂY BAN NHA: La Liga

02:00Rayo Vallecano - Elche 2:1

ANH: Southern League South Division

01:45Beaconsfield Town - Hartley Wintney 1:0

ANH: Premier League 2

01:00Nottingham U21 - Sunderland U21 1:0

ANH: Professional Development League

01:00Hull U21 - Crewe U21 3:6
01:00Sheffield Wed U21 - Sheffield Utd U21 0:3
20:00Peterborough U21 - Birmingham U21 3:2

ANH: Premier League Cup

19:00Watford U21 - Huddersfield U21 1:2

ÁO: Regionalliga Central

00:00SAK Klagenfurt - Union Gurten 0:1

ÁO: Regionalliga West - Tyrol

00:30HoãnMotz/Silz - Reichenau -:-

Ả RẬP XÊ ÚT: Division 1

00:15Najran - Al Ain 0:0
22:00Al Qadisiya - Al Riyadh 1:1
22:45Ohod - Al Arabi 1:1
00:15Al Akhdoud - Al-Shoalah 1:0

ARGENTINA: Liga Profesional

06:00Rosario Central - Union de Santa Fe 1:1
00:00Aldosivi - Barracas Central 2:0

ARGENTINA: Primera Nacional

01:05Nueva Chicago - Quilmes 2:1
01:30Dep. Riestra - Guillermo Brown 1:1
05:00Deportivo Moron - Instituto 1:0
05:05All Boys - Santamarina 1:0
07:00Belgrano - Chacarita Juniors 3:0

ARGENTINA: Torneo Federal

06:30Sportivo Belgrano - San Martin Formosa 2:1

ARGENTINA: Primera B - Clausura

01:30Dock Sud - Comunicaciones 2:0

ARGENTINA: Primera C - Clausura

01:30Atlas - Real Pilar 1:1
01:30Club Lujan - Argentino de Merlo 0:1
04:00Midland - Leandro N. Alem 3:1

ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 2

20:00Estudiantes L.P. 2 - River Plate 2 2:0
21:00Argentinos Jrs 2 - Lanus 2 1:3
21:00Patronato 2 - Colon Santa Fe 2 1:2
21:00San Lorenzo 2 - Godoy Cruz 2 0:1
21:00Talleres Cordoba 2 - Huracan 2 1:0

ARMENIA: Armenian Cup

18:00Ararat Yerevan - Ararat-Armenia 0:4

AZERBAIJAN: First Division

18:00Qarabag 2 - Neftci Baku 2 0:1
18:00Shamakhi 2 - Lokbatan 0:0
18:30Imisli FK - Sabail 2 2:3

BA LAN: Ekstraklasa

00:00Slask Wroclaw - Warta Poznan 0:2

BA LAN: Division 1

23:00Chrobry Glogow - Odra Opole 2:2

BA LAN: Division 2

23:00Kotwica Kolobrzeg - Garbarnia 3:0

BỈ: Pro League U21

00:00Lommel SK U21 - Lierse K. U21 2:1
00:30Eupen U21 - Dender U21 3:1
00:30Kortrijk U21 - Oostende U21 0:1
01:00RWDM 47 U21 - St. Truiden U21 1:2
01:00Westerlo U21 - Waasland-Beveren U21 1:0

BỜ BIỂN NGÀ: Ligue 1

01:00Racing d'Abidjan - ES Bafing 0:1

BỒ ĐÀO NHA: Liga Portugal

02:15Maritimo - Casa Pia 1:2

BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23

23:00Mafra U23 - Estoril U23 1:1
17:00SC Farense U23 - Sporting CP U23 3:1
17:00Vizela U23 - Braga U23 2:1
21:00Gil Vicente U23 - Rio Ave U23 1:1

BRAZIL: Serie A

06:00Botafogo RJ - Palmeiras 1:3

BRAZIL: Serie B

06:00Guarani - Londrina 1:0
06:00Sampaio Correa - Ponte Preta 2:1

BRAZIL: Copa do Brasil U20

01:30Brasil de Pelotas U20 - Palmeiras U20 0:3

BULGARIA: Parva Liga

00:00Beroe - Levski Sofia 0:1

BULGARIA: Vtora liga

20:00CSKA 1948 Sofia II - Etar 0:1
20:00Ludogorets II - Dobrudzha 2:1
20:00Sozopol - Botev Plovdiv II 1:1
20:00Strumska Slava - Minyor Pernik 0:3

BULGARIA: Third League - South-East

20:00Asenovets - Borislav Parvomay 6:1
20:00Beroe II - Atletik Kuklen 2:2
20:00Chernomorets 1919 - Karnobat 0:0
20:00Dimitrovgrad - Vereya 4:0
20:00Gigant Saedinenie - Rozova Dolina 3:1
20:00Haskovo - Zagorets 0:0
20:00Levski Karlovo - Lok. Plovdiv II 1:2
20:00Nesebar - Sliven 5:2
20:00Spartak Plovdiv - Rodopa Smolyan 4:1
20:00Yambol 1915 - Sokol Markovo 0:1

BULGARIA: Third League - South-West

20:00Levski Sofia II - CSKA Sofia II 0:1

BURKINA FASO: Premier League

23:00HoãnSalitas - AS Douanes -:-

CHÂU Á: AFC Championship U17 - Vòng loại

23:45Bahrain U17 - Qatar U17 1:1
01:00Turkmenistan U17 - Syria U17 1:1
01:30Maldives U17 - Ấn Độ U17 0:5

CHÂU ÂU: UEFA Regions' Cup - Vòng loại

20:30Malta (Nghiệp dư) - Belgrade (Nghiệp dư) 0:3
21:30HoãnIvano-Frankivsk Oblast (Nghiệp dư) - Split Region (Nghiệp dư) -:-

CHÂU ÂU: UEFA Youth League - Play Offs Đội thắng

20:00Gabala U19 - Hajduk Split U19 1:2

CHÂU ÂU: UEFA Youth League - Vòng Bảng

18:00Bayern U19 - Plzen U19 1:2
18:00FC Porto U19 - Leverkusen U19 3:1
19:00Eintracht Frankfurt U19 - Tottenham U19 1:0
19:00Juventus U19 - Maccabi Haifa U19 3:1
19:00Liverpool U19 - Rangers U19 4:1
19:00Marseille U19 - Sporting CP U19 0:6
20:00Ajax U19 - Napoli U19 5:1
21:00Club Brugge U19 - Atl. Madrid U19 1:3
21:00Inter U19 - Barcelona U19 1:6

CHÂU ÂU: Euro U19 Nữ - Vòng loại - Vòng 1 - League A

16:00Pháp U19 Nữ - Bắc Ireland U19 Nữ 5:1
16:30Hy Lạp U19 Nữ - Hà Lan U19 Nữ 1:1
19:00Ba Lan U19 Nữ - Ireland U19 Nữ 1:1
20:00Thụy Điển U19 Nữ - Thổ Nhĩ Kỳ U19 Nữ 1:0

CHÂU ÂU: Euro U19 Nữ - Vòng loại - Vòng 1 - League B

16:00Croatia U19 Nữ - Đảo Síp U19 Nữ 1:0
20:30Montenegro U19 Nữ - Azerbaijan U19 Nữ 2:1
21:00Georgia U19 Nữ - Bắc Macedonia U19 Nữ 0:1

CHÂU ÂU: Euro U17 Nữ - Vòng loại - Vòng 1 - League A

17:00Pháp U17 Nữ - Thụy Sĩ U17 Nữ 1:2
20:00Ý U17 Nữ - Iceland U17 Nữ 3:3

CHÂU ÂU: Euro U17 Nữ - Vòng loại - Vòng 1 - League B

22:00Belarus U17 Nữ - Armenia U17 Nữ 6:0
00:00Luxembourg U17 Nữ - Georgia U17 Nữ 3:0

CHILÊ: Primera Division

04:00U. De Chile - A. Italiano 2:3

CHILÊ: Primera B

01:30Barnechea - S. Wanderers 1:0
01:30Recoleta - CD Santa Cruz 2:1
06:30San Luis - Deportes Iquique 0:0
06:30U. De Concepcion - Deportes Temuco 1:0

COLOMBIA: Primera A - Clausura

08:00Patriotas - U. Magdalena 3:1

COLOMBIA: Primera B - Clausura

03:00Llaneros - Quindio 1:0
03:00Real Santander - Huila 2:1

CỘNG HÒA SÉC: Division A

21:00Aritma Prague - Marianske Lazne 3:0

CROATIA: Druga NL

20:30Sesvete - Zdralovi 1:0

ĐAN MẠCH: Superliga

00:00Nordsjaelland - Randers FC 3:1

ĐỨC: 3. Liga

00:00Ingolstadt - Zwickau 0:0

ĐỨC: Junioren Bundesliga West

20:00Koln U19 - Oberhausen U19 1:2

ECUADOR: Liga Pro - Giai đoạn 2

07:00Tecnico U. - Dep. Cuenca 1:0

ESTONIA: Esiliiga

23:00Parnu - Levadia U21 2:1
23:00Viimsi JK - Nomme Utd 0:2

HY LẠP: Super League

00:00AEK Athens FC - Ionikos 4:1

ICELAND: Besta-deild karla - Nhóm Championship

02:15Breidablik - Stjarnan 3:0

IRELAND: Premier Division

01:45Shelbourne - St. Patricks 4:4

IRELAND: Division 1

01:45Longford - Waterford 1:2

ISRAEL: Ligat ha'Al

00:15Beitar Jerusalem - Maccabi Bnei Raina 2:3

ISRAEL: Leumit League

23:00Hapoel Petah Tikva - Ironi Tiberias 2:2
23:00Hap. Ramat Gan - Nof Hagalil 2:2
23:00Maccabi Jaffa - Hapoel Kfar Saba 2:1

KAZAKHSTAN: First Division

17:00Igilik - Kaisar Kyzylorda 0:4
17:00Zhetysu Taldykorgan - Okzhetpes 1:1

KUWAIT: Premier League

23:20Al Salmiya - Kazma SC 1:1

LESOTHO: Premier League

18:00Liphakoe - CCX 0:0
18:00Machokha - LMPS 0:0
20:00Bantu - Lijabatho 0:1
20:00Defence Force - Lifofane 1:0
20:00Linare - Manonyane 1:0
20:00Lioli - Galaxy 1:0
20:00Matlama - Naughty Boys 6:0
20:00Mazenod - LCS 0:4

LITHUANIA: I Lyga

23:00Siauliai 2 - FK Panevezys 2 3:1

MALAYSIA: Super League

20:00Kedah - Johor DT 1:3

MEXICO: Liga Premier Serie A - Apertura

04:30Cafetaleros - Escorpiones 5:1

NAM MỸ: South American Games U19

19:30Ecuador U19 - Colombia U19 3:2
21:15Argentina U19 - Chilê U19 0:1

NAM PHI: Premier League

22:00Sekhukhune - Orlando Pirates 2:0
00:30Golden Arrows - Cape Town City 1:1
00:30Stellenbosch - Maritzburg Utd 3:0
00:30Supersport Utd - Royal AM 3:1
00:30TS Galaxy - Marumo Gallants 0:1

NA UY: OBOS-ligaen

23:00Grorud - Raufoss 1:1
23:00Kongsvinger - Sogndal 0:0
23:00Ranheim - Sandnes 1:2
23:00Stabaek - Asane 4:0
23:00Start - KFUM Oslo 3:2

NA UY: Hạng 3 - Bảng 1

23:00Grorud 2 - Lyn 1:4
23:00Sandviken - Stabaek 2 2:8
23:30Oppsal - Skeid 2 5:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 3

20:00Sandnes Ulf 2 - Haugesund 2 4:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 4

00:00Sarpsborg 08 2 - Eik-Tonsberg 0:3
21:30IL Express - Start 2 2:1

NA UY: Hạng 3 - Bảng 6

20:00Tromso 2 - Mjondalen 2 3:0

NGA: Premier League

23:00Krylya Sovetov - Krasnodar 0:0

NGA: Russian Cup - Regions Path

21:00Nevinnomyssk - Neftekhimik 0:3

OMAN: Professional League

23:00HoãnBahla - Al Seeb -:-

PARAGUAY: Primera Division - Clausura

03:00Nacional Asuncion - 12 de Octubre 1:0
05:00Guarani - Resistencia 0:1

PARAGUAY: Division Intermedia

00:30Fernando de la Mora - Independiente FBC 3:1
00:30Pastoreo - 2 de Mayo 1:0

PHÁP: Ligue 2

01:45Laval - Bordeaux 1:2

PHÁP: National

23:30Concarneau - Chateauroux 2:0

QATAR: Division 2

00:00Al-Kharitiyath - Al-Shahaniya 2:0
00:00Al Muaidar - Al Bidda 2:2

ROMANIA: Liga 1

01:00Chindia Targoviste - FC Rapid Bucuresti 2:1

ROMANIA: Liga 2

21:00Din. Bucuresti - Unirea Slobozia 1:0

ROMANIA: Liga 3 - Seria 6

19:00CS U Craiova 2 - Sporting Rosiori 3:0

SERBIA: Prva Liga

23:00Macva - Zlatibor Cajetina 0:0

SEYCHELLES: First Division League

21:00Northern Dynamo - St Michel United -:-

SÍP: First Division

23:00Karmiotissa - Ol. Nicosia 1:0
23:00Paralimni - Nea Salamis 2:0

SOMALIA: Nation Link Telecom Championship

19:30Gaadiidka - Dekedda 1:2

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

00:15Azam - Singida Big Star 1:0
18:00Polisi Tanzania - Geita Gold 1:2
20:00Ihefu - Tanzania Prisons 1:1

TÂY BAN NHA: La Liga 2

02:00Zaragoza - Eibar 0:0

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

00:00Karagumruk - Istanbulspor AS 1:2

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

00:00Erzurumspor - Denizlispor 1:0

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

00:00Varnamo - Mjallby 2:1
00:10Goteborg - Elfsborg 1:3

THỤY ĐIỂN: Superettan

00:00Trelleborg - Jonkoping 1:3
00:00Oster - Brommapojkarna 4:1

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

00:00Trollhattan - Oddevold 0:1

TRUNG QUỐC: Super League

14:30Hebei - Cangzhou 0:5
18:30Dalian Pro - Tianjin Jinmen Tiger 0:2
18:30Guangzhou City - Shenzhen 1:1
18:30Shanghai Shenhua - Henan Songshan Longmen 1:0
18:30Zhejiang Professional - Wuhan Three Towns 2:1

TUNISIA: Ligue Professionnelle 1

21:00HoãnCS Sfaxien - Stade Tunisien -:-
21:00HoãnMonastir - Club Africain -:-
21:00HoãnSidi Bouzid - Rejiche -:-
21:00HoãnSlimane - Olympique Beja -:-
21:00HoãnUS Tataouine - Bizertin -:-

TURKMENISTAN: Yokary Liga

18:30Altyn Asyr - Merw 1:0
18:30Energetik - Sagadam 1:1
19:00Nebitci - FC Asgabat 1:0

UGANDA: Premier League

20:00Bright Stars - Maroons 0:0

Ý: Serie A

01:45Verona - Udinese 1:2

Ý: Serie C - Bảng A

01:30Padova - FeralpiSalo 1:1

Ý: Coppa Italia Serie C

19:30Juve Stabia - Audace Cerignola 1:0
20:00Avellino - Fidelis Andria 1:0
20:00Turris - Gelbison 1:0
22:30Crotone - ACR Messina 3:2pen
22:30Taranto - Monopoli 1:2

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật