TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu

ALGERIA: Division 1

23:00Constantine - CR Belouizdad 0:0
23:00HoãnCR Belouizdad - Kabylie -:-
23:00Hussein Dey - USM Alger 2:1
23:45MC Alger - Paradou 4:0

ANGOLA: Girabola

21:30Baixa de Cassanje - Sporting de Cabinda -:-

ARGENTINA: Primera Nacional

00:00All Boys - Ind. Rivadavia 1:1
00:00Temperley - San Martin T. 0:1
01:00Deportivo Maipu - Almirante Brown 0:1
01:00Deportivo Moron - San Telmo 2:0
01:00Instituto - Guillermo Brown 1:1
01:30Club A. Guemes - Def. de Belgrano 2:2
01:30Ferro - Villa Dalmine 0:0
02:00Tigre - Atletico Atlanta 1:1
77'Alvarado - CA Mitre 3:0
35'Agropecuario - Nueva Chicago 0:0
00:00Gimnasia Jujuy - Brown Adrogue -:-

ARGENTINA: Primera C - Apertura

01:30Argentino de Merlo - Leandro N. Alem 3:0
01:30Atlas - Club Lujan 0:0
01:30Claypole - San Martin Burzaco 2:1
01:30Dock Sud - Excursionistas 1:0
01:30General Lamadrid - El Porvenir 1:0
01:30Ituzaingo - Berazategui 0:0
01:30Laferrere - Central Cordoba 0:0
01:30Real Pilar - Sportivo Italiano 4:4
01:30Victoriano A. - Deportivo Espanol 0:0

ARGENTINA: Primera D - Apertura

01:30Argentino de Rosario - Central Ballester 0:0
01:30Def. de Cambaceres - CSR Espanol 1:1
01:30Liniers - Deportivo Muniz 0:1
01:30Lugano - Deportivo Paraguayo 1:1

BẮC IRELAND: Premiership Nữ

01:45Derry City Nữ - Linfield Nữ 1:4
01:45Glentoran Nữ - Cliftonville Nữ 4:1
02:00Crusaders Nữ - Sion Swifts Nữ 2:1

BELARUS: Belarusian Cup

23:00Lida - Din. Minsk 0:3
23:30Partizan Salihorsk - Sputnik 2:3pen

BENIN: Ligue 1 - Nhóm Championship

22:00Hodio - Eternel -:-
22:00Dynamo Parakou - Dragons -:-

BRAZIL: Serie A

71'Atletico GO - Fluminense 0:0
75'Bragantino - Palmeiras 2:1
77'Flamengo RJ - Fortaleza 2:1
76'Sao Paulo - Cuiaba 2:2

BRAZIL: Serie B

02:00Londrina - Nautico 0:0
05:00HoãnBotafogo RJ - CSA -:-

BRAZIL: Serie D

02:00Sousa - Campinense 3:2

BRAZIL: Campeonato Potiguar - Play Offs

07:15ABC - Globo -:-

BURKINA FASO: Premier League

23:00AS Douanes - ASFA Yennega 3:2
23:00ASEC Koudougou - Sonabel Ouagadougou 0:1
23:00ASF Dioulasso - Kozaf 0:0
23:00AS Police - Leopard St.Camille 0:1
23:00Bobo-Dioulasso - Kadiogo 0:0
23:00Etoile Filante - Rahimo 0:0
23:00Salitas - Majestic 2:0
23:00USFA - Vitesse 0:1
23:00US Ouagadougou - Royal 0:1

CHÂU Á: AFC Champions League

17:00Guangzhou FC (Chn) - Cerezo Osaka (Jpn) -:-
21:00Kitchee (Hkg) - Port MTI FC (Tha) -:-

CHÂU ÂU: Euro

23:00Slovakia - Tây Ban Nha 0:5
23:00Thụy Điển - Ba Lan 3:2
02:00Bồ Đào Nha - Pháp 2:2
02:00Đức - Hungary 2:2

CHILÊ: Chilean Cup

23:30Deportes Temuco - Union La Calera 0:0
23:30D. Puerto Montt - U. Espanola 0:2
02:30Deportes Colina - La Serena 1:2
02:30Melipilla - Nublense 0:1
02:30San Antonio Unido - Huachipato 0:0
04:30O'Higgins - Cobreloa 1:0
07:00Everton - CD Santa Cruz -:-
22:00S. Wanderers - D. Concepcion -:-

CỘNG HÒA DOMINICAN: LDF

03:00Atletico Pantoja - Atl. San Francisco 3:0
03:00Jarabacoa - Delfines Del Este 1:0
03:00Moca - Cibao 0:4
03:00San Cristobal - Vega Real 0:1
04:00Atlantico - Universidad O&M 0:1

ECUADOR: Serie B

03:00Atl. Porteno - EL Nacional 1:0
03:00Chacaritas - Guayaquil SC 2:3
03:00LDU Portoviejo - Santo Domingo 2:0

GHANA: Premier League

22:00Ebusua - Inter Allies -:-
22:00Liberty - Ashanti -:-

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

23:30Saburtalo Tbilisi - Loco. Tbilisi 1:2

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga 2

21:00Merani Tbilisi - Bolnisi -:-
22:00Rustavi - Shevardeni Tbilisi -:-

HÀN QUỐC: WK League Nữ

16:00Gyeongju Nữ - Sejong Sportstoto Nữ -:-
16:00Hwacheon Nữ - Boeun Sangmu Nữ -:-
16:00Incheon Hyundai Steel Nữ - Changnyeong Nữ -:-
16:00Suwon FMC Nữ - Seoul Nữ -:-

ICELAND: Icelandic Cup

01:00Afturelding - Vestri 1:2
01:00IR Reykjavik - Vestmannaeyjar 3:0
01:00KFS - Olafsvik 4:2
01:00Stjarnan - KA Akureyri 1:2aet
02:15Akranes - Fram 3:0
02:15Augnablik - Fjolnir 1:4
02:15Hafnarfjordur - Njardvik 4:1
02:15Kopavogur - Grotta 2:1
03:00Keflavik - Breidablik 2:0aet

IRAQ: Super League

00:00Al Quwa Al Jawiya - Al Karkh 3:2

KENYA: Premier League

19:00Mathare Utd. - Posta Rangers -:-

LESOTHO: Premier League

16:00Bantu - Sefotha-Fotha -:-

LIBYA: Premier League

21:30Al Akhdar - Shabaab Al Jabal -:-
21:30Al Tahaddi - Darnes -:-
22:00Abu Salim - Olympic Azzaweya -:-
21:30Al-Anwar - Khaleej Sirte -:-
21:30Ngom Ajdabiya - Al Sadaqa -:-
22:00Mahalla Tripoli - Al-Khmes -:-

LITHUANIA: I Lyga

23:30Kauno Zalgiris 2 - Banga 2 1:2

LITHUANIA: Lithuanian Cup

00:00Neptunas - Babrungas 1:2pen

MALI: Premiere Division - Giai đoạn Đội thắng

23:30Stade Malien - Onze Createurs -:-

MỸ: MLS

35'New England Revolution - New York Red Bulls 0:0
06:30New York City - Atlanta Utd -:-
06:30Philadelphia Union - Columbus Crew -:-
07:00Chicago Fire - FC Cincinnati -:-
07:00Club de Foot Montreal - DC United -:-
07:00Minnesota United - Austin FC -:-
07:30Houston Dynamo - Portland Timbers -:-
07:30Nashville SC - Toronto FC -:-
07:30Sporting Kansas City - Colorado Rapids -:-
09:00Seattle Sounders - Real Salt Lake -:-
09:30Los Angeles FC - FC Dallas -:-
09:30Vancouver Whitecaps - Los Angeles Galaxy -:-

MỸ: USL Championship

35'Charlotte Independ. - Charleston 1:0
07:00Miami FC - Birmingham -:-
07:30Oklahoma City Energy - Sporting Kansas City 2 -:-
09:00Tacoma Defiance - Real Monarchs -:-
09:30LA Galaxy 2 - Orange County SC -:-

MỸ: USL League One

35'Greenville - Forward Madison 0:2
06:00HoãnToronto FC II - Tormenta -:-

MỸ: USL League Two

04:00Miami City - The Villages -:-
05:00Manhattan - New Jersey Copa -:-
06:00AC Connecticut - Boston Bolts -:-
06:00Black Rock - Western Mass Pioneers -:-
06:00Dayton - Flint City -:-
06:00Florida Elite - FC Florida U23 -:-
06:00Kalamazoo FC - Kings Hammer -:-
06:00Ocean City - Philadelphia Lone Star -:-
06:00Tri-Cities - North Carolina Fusion U23 -:-
06:00West Chester Utd - Reading -:-
06:30Asheville City - East Atlanta -:-
06:30New York Red Bulls U23 - Morris Elite -:-
07:00Cedar - Motown -:-
07:30Brazos Valley Cavalry - Corpus Christi FC -:-

MỸ: NWSL Nữ

01:00Kansas City NWSL Nữ - Orlando Pride Nữ 1:3
06:30Racing Louisville Nữ - North Carolina Courage Nữ -:-

NAM MỸ: Copa América

04:00Ecuador - Peru 2:2
07:00Brazil - Colombia -:-

NAM PHI: Premier League - Nhóm Rớt hạng

20:00Royal AM - Richards Bay -:-

NA UY: Eliteserien

23:00Bodo/Glimt - Molde -:-
23:00Haugesund - Brann -:-
23:00Kristiansund - Mjondalen -:-
23:00Odd - Tromso -:-
23:00Stromsgodset - Sandefjord -:-

NA UY: Nasjonal U19 CL

23:00HoãnBrann U19 - Asane U19 -:-
00:00HoãnLillestrom U19 - Kfum Oslo U19 -:-

NIGER: Ligue 1

22:15Sahel - Urana -:-
22:15SONIDEP - Ader -:-

NIGERIA: NPFL

14:00Abia Warriors - Enyimba 0:1

PERU: Liga 2

23:00HoãnSanta Rosa - Juan Aurich -:-
00:00HoãnLlacuabamba - Pirata -:-

PERU: Copa Bicentenario

01:00Union Comercio - Sport Boys 1:0pen
22:30Chavelines - Grau -:-

PHẦN LAN: Veikkausliiga

22:30AC Oulu - KuPS -:-
22:30HJK - KTP -:-
22:30Honka - Haka -:-
22:30Mariehamn - SJK -:-

PHẦN LAN: Ykkonen

22:30KPV Kokkola - Gnistan -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

23:00NJS - Atlantis 0:3
23:00PEPO - Kiffen 0:1

PHẦN LAN: Kakkonen Group B

23:00KaaPo - GrIFK 1:1
23:00TPV - Ilves 2 -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group C

22:30JBK - Rovaniemi 2 -:-
22:30VIFK - OTP -:-

SOMALIA: Nation Link Telecom Championship

19:30Midnimo - Mogadishu City -:-

SUDAN: Premier League

00:00Ahli Khartoum - Al-Khartoum -:-
00:00Al-Hilal Omdurman - Ahli Shendi -:-
00:00Al Wadi - Hilal El Obied -:-
00:00Hilal El-Fasher - Alamal Atbara -:-

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

20:00Ruvu Shooting - Polisi Tanzania -:-

TÂY BAN NHA: Primera Division Nữ

21:00Barcelona Nữ - Huelva Nữ -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

23:00Nga U17 - Bắc Macedonia U17 0:5

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

20:00Keciorengucu (Tur) - Din. Bucuresti (Rou) -:-
21:30Volgar-Astrakhan (Rus) - Olimp-Dolgoprudny (Rus) -:-
23:00Borac Banja Luka (Bih) - Mura (Slo) 1:0
23:00CSKA Moscow (Rus) - Wiener Neustadt (Aut) 3:1
23:00FK Vozdovac (Srb) - Buducnost (Mne) 1:0
23:00Kapfenberg (Aut) - Leoben (Aut) 2:2
23:00L. Mikulas (Svk) - Pohronie (Svk) 1:0
23:00Metalac (Srb) - Decic (Mne) 1:0
23:00Motorlet Prague (Cze) - Zbuzany (Cze) 3:1
23:00Radnicki 1923 (Srb) - Novi Pazar (Srb) 1:0
23:00Schalke (Ger) - Wesel-Lackhausen (Ger) 8:0
23:00Vojvodina (Srb) - Slask Wroclaw (Pol) 1:0
23:00Znojmo (Cze) - Prerov (Cze) 3:2
23:30Meerbusch (Ger) - Dusseldorf (Ger) 0:11
23:30Radomlje (Slo) - Bravo (Slo) 2:2
23:30Tasmania Berlin (Ger) - Blau Weiss Berlin (Ger) 3:5
00:00Dessel (Bel) - Beerschot VA (Bel) 2:5
00:00Hooikt (Bel) - Lierse K. (Bel) -:-
00:00Oudenaarde (Bel) - Waregem (Bel) 2:4
00:00Rijeka (Cro) - Domzale (Slo) 1:0
00:30Heist (Bel) - St. Gilloise (Bel) 1:3
01:30Clachnacuddin (Sco) - Inverness (Sco) 0:5
01:30East Fife (Sco) - TNS (Wal) 1:1
15:30Rubin Kazan (Rus) - Nizhny Novgorod (Rus) -:-
18:00Hobro (Den) - Aalborg (Den) -:-
18:30Norrkoping (Swe) - Orebro (Swe) -:-
19:00HủyD. Zagreb (Cro) - Slovan Bratislava (Svk) -:-
19:00FC Copenhagen (Den) - Hvidovre IF (Den) -:-
22:00FK Rostov (Rus) - MOL Fehervar (Hun) -:-
22:00Orenburg (Rus) - Slovan Bratislava (Svk) -:-
22:00Struga Trim & Lum (Mkd) - Partizani (Alb) -:-
23:00D. Zagreb (Cro) - Sered (Svk) -:-
23:00Hesperange (Lux) - Racing Luxembourg (Lux) -:-
23:00NK Polet (Cro) - Osijek (Cro) -:-
23:00Sutjeska (Mne) - Vllaznia (Alb) -:-
23:00TB Jahn Zeiskam (Ger) - Kaiserslautern (Ger) -:-
23:30FK Krylya Sovetov Samara (Rus) - Proleter (Srb) -:-
00:00Berliner AK 07 (Ger) - Hertha Zehlendorf (Ger) -:-
00:00Blau-Weiss Zorbau (Ger) - Meuselwitz (Ger) -:-
00:00SKV Darmstadt (Ger) - Darmstadt (Ger) -:-
00:30RW Walldorf (Ger) - FC Basara Mainz (Ger) -:-

THẾ GIỚI: FIFA Arab Cup - Vòng loại

00:00Liban - Djibouti 1:0
00:00Palestine - Comoros -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ

23:00Liechtenstein Nữ - Gibraltar Nữ -:-

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

00:00Ljungskile - Tvaakers 2:3
00:30Torns - Assyriska IK 2:2
00:00Lindome - Qviding -:-
00:00Skovde AIK - Lunds -:-
00:00Vanersborgs IF - Utsiktens -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norrland

00:00Storfors AIK - Team TG FF 0:2
00:30Froso IF - Gottne IF 2:1
00:30Stode - IFK Ostersund 3:2
00:30Notvikens IK - Sandviks -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Svealand

00:30Jarfalla - Upsala 1:1
00:30Osteraker IFK - Karlbergs 2:3
00:45FC Arlanda - IFK Stocksund 1:1
01:00Enkopings SK - Stockholm Internazionale 2:2
01:00Kungsangens - Kvarnsvedens 0:3
01:15Lidingo IFK - Enskede 4:1
00:30Sandvikens - Skiljebo -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland

00:00BK Astrio - Angelholms 3:2
00:00Frolunda - Savedalens 2:3
00:00Tord - Assyriska BK 3:1
00:00Torslanda - Dalstorps 3:2
01:00Eskilsminne - Hoganas 5:0

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Götaland

00:00Hassleholms IF - Prespa Birlik 0:0
00:00Olympic - Rosengard 1:1
00:15Balkan - Eslovs 0:3
01:00Kristianstads - IFK Karlshamn 0:1
00:00IFK Berga - Solvesborgs -:-
00:00Rappe GOIF - Asarums -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand

00:00Motala - Syrianska 0:0
00:30United Nordic - Nykopings 2:3
01:00Varmbols - Karlslunds 1:2
00:00Arameisk-Syrianska - Huddinge -:-
00:30Mjolby AI FF - Rynninge -:-
00:30Tyreso - Trosa-Vagnharads -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Götaland

00:30Karlstad II - Gauthiod 2:2
00:30Oddevold - Tidaholm IFK 7:0
00:00Ahlafors IF - Stenungsunds -:-
00:00Kumla - Nordvarmland -:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Nữ

22:00Hammarby Nữ - Vaxjo DFF Nữ -:-

THỤY ĐIỂN: Elitettan Nữ

20:00Sundsvall Nữ - IF Brommapojkarna Nữ -:-
22:30Kalmar Nữ - Bollstanas Nữ -:-
00:00Lidkopings FK Nữ - Alingsas FC Nữ -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 1

01:00Olympique de Geneve - La Chaux-De-Fonds 1:2
01:15Bulle - Oberwallis Naters 2:0
01:30Martigny - Lausanne II 1:4
01:30Young Boys II - Chenois 5:0

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2

01:00Bassecourt - Delemont 1:1
01:00HủyGrasshopper II - Biel -:-
01:00Solothurn - Schotz 2:1

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3

00:30Paradiso - Gossau 1:1
01:00Balzers - Eschen 2:2
01:00HủyDietikon - Linth -:-
01:00Red Star Zurich - Kosova 1:2

TOGO: Championnat National - Play Offs

00:00ASC Kara - OTR 4:0

TRUNG QUỐC: Super League - Giai đoạn 1

17:00HoãnBeijing Guoan - Tianjin Jinmen Tiger -:-
19:00HoãnShanghai Shenhua - Dalian Pro -:-

URUGUAY: Primera Division - Apertura

23:00Villa Espanola - Rentistas 0:1
01:45Montevideo City - Penarol 0:1
23:00Maldonado - Progreso -:-

Ý: Primavera 1 - Play Offs

00:00Juventus U19 - Empoli U19 1:2

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật