TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu

ALBANIA: Super League

21:00Bylis - Kukesi -:-
21:00Laci - Partizani -:-

ALGERIA: Division 1

22:00HoãnHussein Dey - ES Setif -:-
22:00HoãnUSM Alger - Saoura -:-
00:00HoãnParadou - ASO Chlef -:-

ALGERIA: Ligue 2

00:00MO Bejaia - Arba 2:1
01:00Khroub - Medea 2:0
01:00Tadjenant - Tlemcen 2:1

ANDORRA: Primera Divisió

17:00UE Engordany - Sant Julia 2:5
Giải laoFC Santa Coloma - Atletic Escaldes 0:0
21:00Ordino - UE Santa Coloma -:-
23:00Inter Escaldes - Carroi -:-

ANH: Ngoại hạng Anh

23:30Norwich - Manchester City 3:2
2'Bournemouth - Everton 0:0
22:30Watford - Arsenal -:-

ANH: Championship

18:00Huddersfield - Sheffield Wed 0:2
71'Barnsley - Leeds 0:0

ANH: National League

23:20Wrexham - Sutton 1:1

ANH: Super League Nữ

71'Everton Nữ - Bristol City Nữ 2:0
71'Reading Nữ - Manchester City Nữ 0:2
20:00Brighton Nữ - Chelsea Nữ -:-
2'Tottenham Nữ - Liverpool Nữ 0:0
21:00West Ham Nữ - Birmingham Nữ -:-

ANH: Championship Nữ

2'Blackburn Nữ - Sheffield Utd Nữ 0:0
20:00Charlton Nữ - London City Lionesses Nữ -:-
20:00Coventry United Nữ - Lewes Nữ -:-
20:00Crystal Palace Nữ - Aston Villa Nữ -:-
20:00Leicester Nữ - London Bees Nữ -:-

ÁO: Tipico Bundesliga

32'Altach - St. Polten 1:0
32'Rapid Vienna - Admira 0:0
22:00AC Wolfsberger - Austria Vienna -:-

ÁO: 2. Liga

15:30FC Juniors - BW Linz 0:5

ÁO: Regionalliga East

23:00Wiener Linien - Mattersburg (Nghiệp dư) 2:1

ÁO: Regionalliga Central

00:00St. Anna - Wels 0:0

ÁO: Regionalliga West - Tyrol

15:30Reichenau - SC Imst 7:1
32'Hall - Kufstein 0:0
22:00Telfs - Schwaz -:-

ÁO: Regionalliga West - Salzburg

22:00Kuchl - Grodig -:-

ÁO: Regionalliga West - Vorarlberg

21:00Rothis - Bregenz -:-

ÁO: Bundesliga Nữ

15:00Horn Nữ - Vorderland Nữ 2:0
17:00Wacker Innsbruck Nữ - Sudburgenland Nữ 2:2
18:00Bergheim Nữ - Landhaus Nữ -:-
20:00St. Polten Nữ - Sturm Graz Nữ -:-

Ả RẬP XÊ ÚT: Saudi Professional League

00:35Al Ahli SC - Al Wehda 1:2
22:50Al-Hazem - Al-Ettifaq -:-
00:10Al-Faisaly - Al-Fateh -:-

ARGENTINA: Superliga

23:15Arsenal Sarandi - Union de Santa Fe 4:1
01:30Central Cordoba - Defensa y Justicia 1:2
01:30Godoy Cruz - Argentinos Jrs 0:1
03:45Colon Santa FE - San Lorenzo 2:1
06:00Huracan - River Plate 0:4
21:00Gimnasia L.P. - Racing Club -:-
23:15Banfield - Talleres Cordoba -:-

ARGENTINA: Primera Nacional

01:30Alvarado - Platense 2:0
01:30Brown Adrogue - Instituto 0:3
01:30Def. de Belgrano - Gimnasia Jujuy 3:2
01:30Sarmiento Junin - Villa Dalmine 1:0
03:05Nueva Chicago - Atletico Atlanta 2:2
07:00Quilmes - All Boys 3:1
21:00Guillermo Brown - Ind. Rivadavia -:-

ARGENTINA: Torneo Federal A

02:00Club Sportivo Penarol - Ferro Gen. Pico 0:0
02:00Sansinena - Circulo Deportivo 1:0
04:00Sportivo Estudiantes - Cipolletti 2:2

ARGENTINA: Primera B Metropolitana - Apertura

23:05Almirante Brown - San Telmo 1:0
01:30Acassuso - Villa San Carlos 2:2
05:00Talleres (R.E) - Justo Jose de Urquiza 1:2
21:00Argentino de Quilmes - Comunicaciones -:-

ARGENTINA: Primera C Metropolitana - Apertura

01:30Central Cordoba - Berazategui 2:2

ARGENTINA: Primera D Metropolitana

01:30Argentino de Rosario - Claypole 0:1
01:30Central Ballester - Liniers 0:1
21:00Deportivo Paraguayo - Deportivo Muniz -:-
22:00Puerto Nuevo - Juventud Unida S. M. -:-

ARMENIA: Premier League

45+'Ararat Yerevan - Noah 0:0

AZERBAIJAN: Premier League

23:00Sabah Baku - Gabala 0:1
21:00Keshla - Sabail -:-
23:30Qarabag - Neftci Baku -:-

ẤN ĐỘ: Calcutta Premier Division A

66'Mohun Bagan - Rainbow 1:0

BA LAN: Ekstraklasa

01:00Korona Kielce - Wisla 1:1
20:00Pogon Szczecin - LKS Lodz -:-
22:30Gornik Z. - Slask Wroclaw -:-

BA LAN: Division 1

23:00Puszcza - Podbeskidzie 0:1
23:00Tychy - Suwalki 2:1
00:00GKS Jastrzebie - Chrobry Glogow 1:0
00:00Termalica B-B. - Warta Poznan 1:1
17:45Legnica - Ol. Grudziadz 2:2

BA LAN: Division 2

23:00Bytovia Bytow - Blekitni Stargard 1:0
23:00GKS Katowice - Legionowo 3:1
00:00Polkowice - Pogon Siedlce 1:1
00:10Widzew Lodz - Garbarnia 1:1
18:05Pruszkow - Leczna 1:2
22:00Gryf Wejherowo - Elblag -:-

BA LAN: III Liga - Group I

23:00Ostroda - Sokol Aleksandrow L. 1:1

BA LAN: III Liga - Group II

Giải laoKoszalin - Jarocin 1:0
2'Stezyca - Sroda 0:0
21:00B. Gdynia - Gwardia Koszalin -:-
21:00Swit Skolwin - Kotwica Kolobrzeg -:-
22:00Gornik Konin - KKS Kalisz -:-

BA LAN: III Liga - Group III

21:00Bielsko-Biala - Foto-Higiena Gac -:-

BA LAN: III Liga - Group IV

18:00Korona Kielce 2 - Hutnik Krakow 5:1
21:00Sandomierz - Lublin -:-
21:00Sokol Sieniawa - Hetman Zamosc -:-
21:00Wolka Pelkinska - Avia Swidnik -:-

BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central

17:00Gwarek Zabrze U18 - UKS SMS Lodz U18 0:0
17:00Jagiellonia U18 - Korona Kielce U18 2:1

BA LAN: Ekstraliga Nữ

16:00Olimpia Szczecin Nữ - Medyk Konin Nữ 0:5
17:00Mitech Zywiec Nữ - Bydgoszcz Nữ 2:1

BẮC MACEDONIA: 2. MFL

20:30Belasica - Kozuv Gevgelija -:-
20:30Drita - Kadino Skopje -:-
20:30FK Skopje - Labunishta -:-
20:30KF Gostivar - FK Korab -:-
20:30Kit Go Pehchevo - Osogovo -:-
20:30Ohrid - Pelister -:-
20:30Pobeda - Plackovica -:-
20:30Sasa - Bregalnica Stip -:-
20:30Tikves - Pitu Guli -:-
20:30Vellazerimi - Vardari Forino -:-

BELARUS: Vysshaya Liga

23:00Dnyapro - Torpedo Minsk 3:0
00:45BATE - Gorodeja 2:1
Giải laoSlavia Mozyr - Energetik-BGU 2:1
21:00Isloch Minsk - Shakhtyor Soligorsk -:-
23:00Din. Minsk - Slutsk -:-

BELARUS: Pershaya Liga

20:00Krumkachy - Smorgon -:-

BỈ: Jupiler League

23:00Oostende - St. Liege 1:4
01:00Eupen - Waregem 1:1
01:00St. Truiden - Waasland-Beveren 1:1
01:30Cercle Brugge KSV - Club Brugge KV 0:2
32'Anderlecht - Antwerp 0:0
23:00Gent - KV Mechelen -:-

BỈ: Proximus League

01:30Beerschot VA - Lommel SK 2:0
21:00KSV Roeselare - Virton -:-

BỈ: First Amateur Division

00:30Thes Sport - Saint Eloois 2:1
01:00La Louviere - Tubize 1:2
01:00Lierse K. - Vise 1:2
01:00OC Charleroi - Dessel 2:1
01:00Patro Eisden - Heist 0:1
01:00RWDM 47 - Deinze 1:2
01:00Seraing - Boom 4:1
20:00RFC Liege - Dender -:-

BỈ: Second Amateur Division Group ACFF

01:00Onhaye - Waremme 1:0
20:00Givry - Meux -:-
20:00Hamoir - Namur -:-
20:00Rebecquoise - Couvin-Mariembourg -:-
20:00Solieres Sport - Francs Borains -:-
20:00Stockay-Warfusee - Entente Durbuy -:-
20:00Tilleur - Verlaine -:-

BỈ: Second Amateur Division Group VFV A

00:30Oudenaarde - KRC Harelbeke 3:1
00:30Westhoek - Ronse 2:1
01:00Dikkelvenne - Temse 1:1
01:00Sint Niklaas - KRC Gent 1:3
20:00Hamme - Petegem -:-
20:00Menen - Mandel United -:-
20:00Merelbeke - Gullegem -:-
20:00Zwevezele - Knokke -:-

BỈ: Second Amateur Division Group VFV B

01:00Hasselt - K. Berchem Sport 3:2
20:00Bocholter - Diegem -:-
20:00Cappellen - Aalst -:-
20:00Duffel - ASV Geel -:-
20:00Tienen - Vosselaar -:-
20:00Wijgmaal - Spouwen-Mopertingen -:-
21:00Londerzeel - Hades -:-
21:30Pepingen - Hoogstraten -:-

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

02:00The Strongest - Real Potosi 6:2
04:15Aurora - Always Ready 1:1
06:30Sport Boys - Wilstermann 1:2

BOLIVIA: Nacional B

00:00Chijipata - Arauco Prado -:-
02:30Deportivo Escara - Em Huanuni -:-
02:30Vinto - Fatic -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: Premier League

01:00Sloboda - Borac Banja Luka 3:1
00:30FK Sarajevo - Zvijezda 09 -:-
00:30Siroki Brijeg - Tuzla City -:-

BOSNIA & HERZEGOVINA: FBiH

21:30GOSK Gabela - Gorazde -:-
21:30Hadzici - Igman K. -:-
21:30TOSK Tesanj - Metalleghe -:-

BOTSWANA: Premier League

23:00Township Rollers - Orapa United 3:1

BỒ ĐÀO NHA: Primeira Liga

01:00Benfica - Gil Vicente 2:0
03:30Guimaraes - Aves 5:1
22:00Maritimo - Belenenses -:-
22:00Rio Ave - Tondela -:-
22:00Santa Clara - Moreirense -:-
00:00Portimonense - FC Porto -:-

BỒ ĐÀO NHA: LigaPro

00:15Feirense - Chaves 1:0
00:15SC Farense - Vilafranquense 3:0
17:15Academica - Nacional 1:2
22:00Covilha - Leixoes -:-
00:15Casa Pia - Oliveirense -:-
00:15Penafiel - Mafra -:-

BỒ ĐÀO NHA: Campeonato de Portugal

21:00AD Fafe - Vizela -:-
21:00AD Oliveirense - Maritimo B -:-
21:00Aljustrelense - Pinhalnovense -:-
21:00Alverca - Fabril do Barreiro -:-
21:00Anadia - Vitoria Sernache -:-
21:00Armacenenses - Sintrense -:-
21:00Arouca - Felgueiras -:-
21:00Beira Mar - Sertanense -:-
21:00Berco - Maria de Fonte -:-
21:00Cerveira - CDC Montalegre -:-
21:00Chaves B - Pedras Salgadas -:-
21:00Esperanca de Lagos - Loures -:-
21:00Fatima - SC Praiense -:-
21:00Figueirense - SC Espinho -:-
21:00GD Braganca - Merelinense -:-
21:00Gondomar - Trofense -:-
21:00Marinhense - Sporting Ideal -:-
21:00Montijo - 1º Dezembro -:-
21:00Oliveira Hospital - Condeixa -:-
21:00Pedras Rubras - Amarante -:-
21:00Real SC - Oriental -:-
21:00Sacavenense - Lusitano GC -:-
21:00Sanjoanense - Canelas 2010 -:-
21:00SC Vila Real - Coimbroes -:-
21:00Sintra - Amora -:-
21:45Castro Daire - Lusitano FCV -:-
22:00Agueda - Leiria -:-
22:00Camara de Lobos - Sao Martinho -:-
22:00Oleiros - Torreense -:-
22:00U. Madeira - SC Mirandela -:-
23:00Caldas - Santarem -:-
23:00Fontinhas - SB Castelo Branco -:-
23:45Paredes - Lusitania FC -:-

BỒ ĐÀO NHA: Taça de Portugal

17:30Velense - GD Alcochetense -:-

BỒ ĐÀO NHA: Liga BPI Nữ

21:00Ouriense Nữ - Maritimo Nữ -:-
22:00Benfica Nữ - A-dos-Francos Nữ -:-
22:00Cadima Nữ - Valadares Gaia Nữ -:-
22:00CF Benfica Nữ - Albergaria/Durit Nữ -:-
22:00Estoril Praia Nữ - Ovarense Nữ -:-

BỜ BIỂN NGÀ: Ligue 1

01:00HoãnBassam - Issia Wazi -:-
22:30HoãnTanda - Sporting Gagnoa -:-

BRAZIL: Serie A

03:00Flamengo RJ - Santos 1:0
05:00Chapecoense-SC - Vasco 1:2
05:00Palmeiras - Cruzeiro 1:0
07:00Ceara - Botafogo RJ 0:0
21:00Athletico-PR - Avai -:-
21:00Atletico-MG - Internacional -:-

BRAZIL: Serie B

02:30Vitoria - Guarani 0:1
05:00Parana - Cuiaba Esporte 0:0

BRAZIL: Serie C - Play Offs

03:00Confianca - Sampaio Correa 0:2

BRAZIL: Brasileiro U20

21:00Sao Paulo U20 - Bahia U20 -:-

BRAZIL: Brasileiro Nữ - Play Offs

00:00Kindermann Nữ - Ferroviaria Nữ 1:2pen
00:00Corinthians Nữ - Flamengo Nữ -:-

BULGARIA: Parva Liga

00:00Ludogorets - Etar 2:0
21:45Dunav Ruse - Slavia Sofia -:-
00:15Levski Sofia - Cherno More -:-

BULGARIA: Vtora liga

23:00HoãnMontana - Spartak Pleven -:-
23:00Pirin Blagoevgrad - Spartak 2:2
23:30Litex Lovech - Neftochimic Burgas 1:1
21:00Strumska Slava - Ludogorets II -:-

BURKINA FASO: Premier League

00:45AS Police - ASFA Yennega 0:1
22:30Sonabel Ouagadougou - Rahimo -:-

BURUNDI: Primus League

18:30Dynamik - Olympic S. -:-
20:00Ngozi City - LLB-S4A -:-
21:00Bujumbura C. - Musongati -:-

CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: Super Cup

23:30Shabab Al-Ahli Dubai - Al Sharjah 0:1pen

CAMPUCHIA: C-League

15:30Asia Euro United - Boeung Ket 2:2
15:30Kirivong Sok Sen Chey - Phnom Penh Crown 3:2
65'NagaWorld - Kompong Cham 3:0
18:00Svay Rieng - Sports Academy 7:0

CANADA: Canadian Premier League - Mùa Thu

02:00Pacific FC - Edmonton 1:0
00:00Forge - HFX Wanderers -:-

CANADA: CSL

05:30Hamilton City - Vorkuta 1:3
06:00Waterloo - Real Mississauga 4:0
07:30Brantford - Scarborough B. 1:6

CANADA: U Sports

01:15Carleton - Nipissing 3:0
01:15Dalhousie - Cape Breton 0:0
01:15Saint Marys - Mount Allison 2:0
01:15UNB - Memorial 0:0
02:00Algoma - Waterloo 0:4
02:00RMC - Queens 0:0
02:15Brock - McMaster 0:0
09:00UBC - Lethbridge -:-
09:15Trinity Western - Calgary 1:0
09:30Thompson Rivers - MacEwan 1:1
09:30UBC Okanagan - Alberta -:-
00:00Laval - UQAM -:-
00:00UQTR - Montreal -:-

CHÂU Á: AFC Championship U16 - Vòng loại

00:00Kuwait U16 - Sri Lanka U16 2:0

CHÂU Á: AFC Championship Women U16

16:00Nhật Bản U16 Nữ - Úc U16 Nữ 0:0
19:00Thái Lan U16 Nữ - Bangladesh U16 Nữ -:-

CHÂU ÂU: Euro U17 Women - Vòng loại - Giai đoạn 1

16:00Pháp U17 Nữ - Malta U17 Nữ 6:0
22:00Belarus U17 Nữ - Iceland U17 Nữ -:-

CHÂU PHI: CAF Champions League - Vòng loại

23:00Cano Sport (Gnq) - Al Ahly (Egy) 0:2
01:00Generation F. (Sen) - Zamalek (Egy) 2:1
01:30JS Kabylie (Alg) - Horoya (Gui) 2:0
72'Fosa Juniors (Mad) - Mazembe (Drc) 0:0
21:30Elect Sport (Cha) - Esperance Tunis (Tun) -:-
22:00Asante Kotoko (Gha) - Etoile Sahel (Tun) -:-
22:00Enyimba (Nga) - Al-Hilal Omdurman (Sud) -:-
23:00ASC Kara (Tog) - AS Vita Club (Drc) -:-
00:00Nouadhibou (Mrt) - Wydad (Mar) -:-

CHÂU PHI: CAF Confederations Cup - Vòng loại

23:00Maranatha (Tog) - Djoliba (Mli) 1:2
01:00Pyramids (Egy) - CR Belouizdad (Alg) 1:1
18:00Bolton City (Mus) - Zanaco (Zam) 1:2
2'Azam (Tan) - Triangle (Zim) 0:0
20:00TS Galaxy (Rsa) - CNaPS Sport (Mad) -:-
20:15Malindi (Zan) - El Masry (Egy) -:-
22:00FC Esae (Ben) - Salitas (Bfa) -:-
23:00Santoba (Gui) - San Pedro (Ivo) -:-

CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1

21:30HoãnBukavu Dawa - AC Rangers -:-

CHILÊ: Primera Division

01:00Deportes Iquique - A. Italiano 1:3
03:30U. Espanola - U. De Chile 1:1
22:30U. De Concepcion - Colo Colo -:-

CHILÊ: Primera B

01:30San Felipe - Copiapo 0:0
06:00CD Santa Cruz - Barnechea 0:1
06:00S. Wanderers - La Serena 4:1
22:00San Luis - Rangers -:-

COLOMBIA: Liga Aguila - Clausura

03:15U. Magdalena - Deportes Tolima 1:2
05:00Once Caldas - Santa Fe 0:1
05:30La Equidad - Patriotas 1:0
07:45Atl. Nacional - Cucuta 2:3

COLOMBIA: Torneo Aguila - Clausura

03:00Leones - Cortulua 1:0
03:00Orsomarso - Fortaleza 2:0
03:00Valledupar - Barranquilla 1:0

COLOMBIA: Liga Aguila Nữ - Play Offs

22:00Ind. Medellin Nữ - Huila Nữ -:-

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

09:00Saprissa - U.C.R. 4:0

CỘNG HÒA DOMINICAN: LDF - Clausura

03:00Atlantico - Barcelona Atletico 2:0
03:00Vega Real - Cibao 1:2

CỘNG HÒA SÉC: 1. Liga

00:00Slavia Prague - Slovacko 3:0
2'Karvina - Bohemians 1905 0:0
20:00Zlin - Sparta Prague -:-
22:00Ostrava - Ceske Budejovice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division 2

15:15Zizkov - Hradec Kralove 1:2
22:00Vlasim - Vitkovice -:-

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Bảng A

15:15Admira Prague - Kraluv Dvur 1:0
15:15Sparta Prague B - Pribram B 2:0
15:30Plzen B - Mas Taborsko 1:2pen
21:30Rakovnik - Benesov -:-
21:30Stechovice - Motorlet Prague -:-

CỘNG HÒA SÉC: CFL - Group B

15:15Dukla Prague B - Usti nad Orlici 2:1
21:30Zapy - Hradec Kralove B -:-

CỘNG HÒA SÉC: MSFL

15:15Blansko - Sigma Olomouc B 3:1
15:15Ostrava B - Velke Mezirici 4:2
15:15Slovacko B - Otrokovice 0:0
15:15Unicov - Hlucin 0:0
15:30Zlin B - Dolni Benesov 6:3

CỘNG HÒA SÉC: Division C

Chờ
cập nhật
Caslav - Nachod 0:0
21:30Hlinsko - Dvur Kralove -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division D

15:15Brno B - Jihlava B 1:2
15:30Lanzhot - Humpolec 4:0
21:00Stara Rise - Start Brno -:-
21:00Tasovice - Velka Bites -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division E

15:15Slavicin - Brumov 3:0
21:00Skastice - Hranice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Division F

15:15Trinec B - Polanka 2:1

CỘNG HÒA SÉC: Prazsky prebor

Giải laoAdmira Prague B - Predni Kopanina 2:0
21:30Ujezd nad Lesy - Kralovice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Stredocesky KP

20:00Porici n. S. - Lysa n. L. -:-
21:30Velim - Dobrovice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Jihocesky KP

2'Laziste - Sezimovo Usti 0:0
21:30Jankov - Osek -:-
21:30Junior Strakonice - Trebon -:-
21:30Sokol Lom - Drazice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Plzensky KP

2'Meclov - Stribro 0:0
21:00Start Tlumacov - Chotikov -:-
21:30Domazlice B - Stankov -:-
21:30Holysov - Vejprnice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Liberecky KP

21:30Turnov - Doksy -:-
21:30Visnova - Mseno -:-

CỘNG HÒA SÉC: Kralovehradecky KP

22:00Cernilov - Dobruska -:-
22:00Cerveny Kostelec - Novy Bydzov -:-
22:00Chlumec nad Cidlinou B - Trebes -:-
22:00Police nad Metuji - Vysoka n. Labem -:-
22:00Rychnov n. Kneznou - Libcany -:-
22:00Vrchlabi - Slavia Hradec -:-

CỘNG HÒA SÉC: Pardubicky KP

21:30Hermanuv Mestec - Holice -:-
21:30Horni Redice - Rohovladova Bela -:-
21:30Lanskroun - Tremosnice -:-
21:30Moravska Trebova - Policka -:-

CỘNG HÒA SÉC: Vysocina KP

15:30Sapeli Polna - Pribyslav 5:2
21:00Nova Ves - Ledec nad Sazavou -:-
21:00Pelhrimov - Velke Mezirici B -:-
21:00Sebkovice - Namest n. Oslavou -:-
21:00Sperice - Zirovnice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Jihomoravsky KP

21:00Mutenice - Moravsky Krumlov -:-
21:00Rajecko - Ivancice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Olomoucky KP

21:00Dolany - Medlov -:-
21:00Lutin - Zelatovice -:-
21:00SK Lipova - Sternberk -:-
21:00Velke Losiny - Jesenik -:-

CỘNG HÒA SÉC: Zlinsky KP

21:00Borsice - Morkovice -:-

CỘNG HÒA SÉC: Moravskoslezsky KP

21:00Bystrice - Koberice -:-
21:00Krnov - Pusta Polom -:-

CỘNG HÒA SÉC: U19 League

16:00Mlada Boleslav U19 - Sigma Olomouc U19 1:2pen

CỘNG HÒA SÉC: First League Women

17:00Slavia Prague Nữ - Liberec Nữ 5:0
18:00Plzen Nữ - Lok. Brno Nữ -:-
19:00Sparta Prague Nữ - Slovacko Nữ -:-
19:30FK Pardubice Nữ - Dukla Prague Nữ -:-

CROATIA: 1. HNL

00:00Gorica - Lok. Zagreb 0:0
21:30Osijek - Varazdin -:-
00:00Rijeka - Hajduk Split -:-

CROATIA: 2. HNL

21:30Rudes - Croatia Zmijavci -:-

ĐÀI LOAN: Premier League

15:00Ming Chuan University - Ntupes 2:3
15:00Tainan City - Taichung 2:1
18:00Taipei Tatung - Hang Yuen 3:2
18:00Taipower - Taicheng Lions 3:1

ĐAN MẠCH: Superliga

17:00Aarhus - Aalborg 3:0
Giải laoEsbjerg - Randers FC 0:1
Giải laoLyngby - Midtjylland 0:1
21:00Hobro - FC Copenhagen -:-
23:00Brondby - Nordsjaelland -:-

ĐAN MẠCH: 1st Division

61'Roskilde - Nykobing 3:0
Giải laoKoge - Naestved 1:1
2'Vejle - Hvidovre 0:0
23:00Vendsyssel - Kolding IF -:-

ĐAN MẠCH: 2nd Division - Group 1

18:00Holbaek - BK Frem 1:2

ĐAN MẠCH: 2nd Division - Group 2

15:00Thisted FC - Vejgaard 4:0
Giải laoSydvest - Jammerbugt 0:0

ĐAN MẠCH: Elitedivisionen Women

Giải laoBrondby Nữ - Thisted FC Nữ 1:1
Giải laoBSF Nữ - Fortuna Hjorring Nữ 0:1

ĐẢO FAROE: Premier League

21:00HB Torshavn - Skala Itrottarfelag -:-
21:00Vikingur - AB Argir -:-
22:45Klaksvik - TB Tvoroyri -:-
23:00IF Fuglafjordur - Streymur -:-

ĐỨC: Bundesliga

23:30RB Leipzig - Bayern Munich 1:1
20:30Hoffenheim - Freiburg -:-
23:00Paderborn - Schalke -:-

ĐỨC: 2. Bundesliga

70'Aue - VfL Osnabruck 1:0
73'Bochum - SG Dynamo Dresden 0:2
73'Darmstadt - Nurnberg 1:2

ĐỨC: 3. Liga

18:00Ingolstadt - Hallescher 2:3
Giải laoBraunschweig - Hansa Rostock 1:2

ĐỨC: Regionalliga North

Giải laoHolstein Kiel II - Altona 2:0
Giải laoSt. Pauli II - Luneburger Hansa 0:0
20:00Hannoverscher SC - Drochtersen/Assel -:-
20:00Oldenburg - Norderstedt -:-

ĐỨC: Regionalliga Nordost

76'Altglienicke - Chemie Leipzig 3:1
71'Energie Cottbus - Meuselwitz 0:1
76'Furstenwalde - Viktoria Berlin 1:1
76'Halberstadt - Bischofswerdaer 1:1
73'Lichtenberg - Babelsberg 0:0
20:00Erfurt - BFC Dynamo -:-

ĐỨC: Regionalliga West

20:00Schalke II - Fortuna Koln -:-

ĐỨC: Regionalliga Sudwest

46'Mainz II - Giessen 1:0

ĐỨC: Regionalliga Bayern

Giải laoNurnberg II - Furth II 2:1

ĐỨC: Oberliga NOFV-Nord

19:00Ludwigsfelder - Neustrelitz -:-
19:00Staaken - Hertha Zehlendorf -:-
19:00Stendal - CFC Hertha -:-
19:00Strausberg - Pampow -:-

ĐỨC: Oberliga NOFV- Süd

19:00Askania Bernburg - Inter Leipzig -:-

ĐỨC: Oberliga Schleswig-Holstein

19:00Eichede - Todesfelde -:-
20:00Frisia Risum-Lindholm - Bordesholm -:-

ĐỨC: Oberliga Hamburg

15:45Paloma - Teutonia Ottensen 1:3
19:00TSV Buchholz 08 - Rugenbergen -:-
20:00Sasel - Tornesch -:-
20:30Wandsbeker Concordia - Meiendorfer SV -:-

ĐỨC: Oberliga Bremen

19:30Hemelingen - Geestemunde -:-
20:30Habenhauser - Borgfeld -:-
20:30Leher - Schwachhausen -:-
20:30SFL Bremerhaven - Werder Bremen III -:-
20:30Union 60 Bremen - Brinkumer -:-

ĐỨC: Oberliga Niedersachsen

19:00Eintracht Northeim - Heeslinger -:-
20:00Arminia Hannover - Bersenbruck -:-
20:00Egestorf-Langreder - Eintracht Celle -:-
20:00Hagen/Uthlede - FT Braunschweig -:-
20:00Lupo-Martini Wolfsburg - VfL Oldenburg -:-
20:00Spelle-Venhaus - Tundern -:-
20:00Uphusen - Delmenhorst -:-

ĐỨC: Oberliga Westfalen

20:00ASC 09 Dortmund - Ahlen -:-
20:00Eintracht Rheine - Holzwickeder SC -:-
20:00Ennepetal - Westfalia Herne -:-
20:00FC Gutersloh - Erndtebruck -:-
20:00Kaan-Marienborn - Siegen -:-
20:00Preussen Munster 2 - Paderborn II -:-
20:00Sprockhovel - RSV Meinerzhagen -:-
20:00Westfalia Rhynern - Schermbeck -:-
20:00Wiedenbruck - Hammer SpVgg. -:-

ĐỨC: Oberliga Hessen

20:00Eddersheim - Hessen Dreieich -:-
20:00Neuhof - Hadamar -:-
20:00RW Walldorf - Stadtallendorf -:-
20:45Ginsheim - Kassel -:-

ĐỨC: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

19:00Elversberg II - Hassia Bingen -:-
20:00Gonsenheim - Diefflen -:-

ĐỨC: Oberliga Bayern Süd

21:00Regensburg II - Landsberg -:-

ĐỨC: Oberliga Mittelrhein

20:00Duren - Breinig -:-
20:00Hennef - Fortuna Koln II -:-
20:15Friesdorf - Eilendorf -:-
20:15Wesseling-Urfeld - Freialdenhoven -:-
20:30Deutz - Siegburger -:-
20:30Pesch - FC Viktoria 08 -:-
20:30VfL Vichttal - Frechen -:-

ĐỨC: Oberliga Niederrhein

20:00Baumberg - Union Nettetal -:-
20:00Cronenberger - SW Essen -:-
20:00Meerbusch - Bocholt -:-
20:00Niederwenigern - Germania Ratingen -:-
20:00Schonnebeck - FC Monheim -:-
20:00Straelen - Kray -:-
20:00TuRU Dusseldorf - SC Velbert -:-
20:15TVD Velbert - Kleve -:-

ĐỨC: Junioren Bundesliga North

Giải laoHamburger SV U19 - Union Berlin U19 0:0

ĐỨC: Junioren Bundesliga South

16:00Offenbach U19 - Augsburg U19 2:2

ĐỨC: Bundesliga Women

Giải laoBayern Munich Nữ - Bayer Leverkusen Nữ 1:2
Giải laoFrankfurt Nữ - Jena Nữ 1:2
Giải laoFreiburg Nữ - Sand Nữ 0:0
Giải laoSGS Essen Nữ - Duisburg Nữ 0:1
Giải laoWolfsburg Nữ - Hoffenheim Nữ 1:0

ĐỨC: 2. Bundesliga Nữ

16:00Hoffenheim 2 Nữ - Gutersloh Nữ 2:4
16:00Turbine Postdam 2 Nữ - Bayern Munich 2 Nữ 2:3
16:00Werder Bremen Nữ - Ingolstadt Nữ 2:0
16:00Wolfsburg 2 Nữ - Saarbrucken Nữ 3:1
19:00Arminia Bielefeld Nữ - Meppen Nữ -:-
19:00Cloppenburg Nữ - B. Monchengladbach Nữ -:-
19:00Frankfurt 2 Nữ - Andernach Nữ -:-

ECUADOR: Liga Pro

01:00Mushuc Runa - Fuerza A. 3:0
03:15Delfin - Barcelona SC 1:2
05:30Aucas - America de Quito 3:0

ECUADOR: Serie B

22:00Ind. Juniors - Orense -:-
00:45Santo Domingo - Manta -:-

EL SALVADOR: Primera Division - Apertura

04:3011 Deportivo - Chalatenango 0:3
04:30El Vencedor - Santa Tecla 1:1
07:30Sonsonate - Aguila 2:0
08:15HoãnMetapan - Municipal Limeno -:-

ESTONIA: Meistriliiga

46'Maardu - Tammeka 0:0

ESTONIA: Esiliiga

17:00Elva - JK Jarve 2:0

ESWATINI: MTN Premier League

18:30Mbabane Highlanders - Milling Hotspurs -:-
20:35Mbabane Swallows - Mhlume -:-

GIBRALTAR: Premier Division

21:00College 1975 FC - Magpies -:-
23:15Europa FC - Europa Point -:-

GRUZIA: Crystalbet Erovnuli Liga

23:00Dinamo Batumi - Lokomotiv Tbilisi 2:1
21:00WIT Georgia - Dinamo Tbilisi -:-

GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura

02:00Antigua - Siquinala 1:0
04:00Municipal - Coban Imperial 3:2
08:00Malacateco - Sanarate 2:0
09:00Xelaju - Santa Lucia 1:0

HAITI: Championnat National - Serie de Cloture

05:00Cosmopolites - Fica -:-

HÀ LAN: Eredivisie

23:30Ajax - Heerenveen 4:1
23:30AZ Alkmaar - Sparta Rotterdam 5:1
00:45Venlo - Groningen 2:1
01:45PSV - Vitesse 5:0
01:45Utrecht - FC Emmen 3:1
17:15Zwolle - Waalwijk 6:2
32'Feyenoord - Den Haag 2:0
32'Heracles - Willem II 1:0
21:45Sittard - Twente -:-

HÀ LAN: Eerste Divisie

00:45Oss - G.A. Eagles 1:2

HÀ LAN: Tweede Divisie

32'Jong Sparta Rotterdam - TEC 1:1

HÀ LAN: Derde Divisie

00:00Gemert - Blauw Geel 1:1
Giải laoDEM - HSC '21 3:1
19:00Hoogland - Dongen -:-
32'EVV - HV & CV Quick 1:0
32'Jong Den Haag - ADO 20 Heemskerk 2:0
32'Lienden - Groene Ster 0:0
32'OSS '20 - Westlandia 1:0
32'UNA - USV Hercules 1:0

HÀ LAN: Eredivisie Women

32'Twente Nữ - PSV Nữ 0:0

HÀN QUỐC: K League 1

15:00Gangwon - Jeju Utd 2:0
15:00Seoul - Incheon 3:1
17:00Seongnam - Suwon Bluewings 0:0

HÀN QUỐC: K League 2

15:00Bucheon FC 1995 - Suwon City 1:1
17:00Ansan Greeners - Anyang 1:3
17:00Gwangju FC - Asan Mugunghwa 3:1

HONDURAS: Liga Nacional - Apertura

04:30Real de Minas - Real Sociedad 2:1
08:15Vida - CD Honduras 3:0

HỒNG KÔNG: Premier League

13:30Hong Kong Rangers - Happy Valley 0:1
13:30Lee Man Warriors - Southern District 2:2

HUNGARY: OTP Bank Liga

00:30Paks - Ferencvaros 0:4

HUNGARY: Merkantil Bank Liga

21:30HủyBalmazujvaros Sport - Bekescsaba 1912 -:-
21:30Vac - Duna Aszfalt -:-
22:00Budafoki - Ajka -:-
22:00Gyirmot - Dorogi -:-
22:00Haladas - Soroksar -:-
22:00MTK Budapest - Kazincbarcikai -:-
22:00Nyiregyhaza - Vasas -:-
22:00Siofok - Budaorsi SC -:-
22:00Szolnoki MAV - Gyor -:-
23:00Szeged 2011 - Csakvari -:-

HUNGARY: NB III - East

21:00Balassagyarmat - Senyo Carnifex -:-
21:00Cegledi - Tallya -:-
21:00Eger SE - Debrecen II -:-
21:00ESMTK Budapest - Putnok -:-
21:00Fuzesgyarmati SK - DVTK II -:-
21:00Hatvan - Gyongyosi -:-
21:00Jaszberenyi - Ozdi -:-
21:00Tiszaujvaros - Debreceni EAC -:-

HUNGARY: NB III - Centre

21:00Dunaharaszti MTK - Monori -:-
21:00FC Dabas - Rakosmenti KSK -:-
21:00Ivancsa - Szekszardi -:-
21:00Kelen - Taksony -:-
21:00Pecsi MFC - Kecskemeti TE -:-
21:00Szabadkikoto - Honved II -:-
21:00Szentlorinc - Kozarmisleny SE -:-
23:00Dunaujvaros PASE - Dabas-Gyon -:-

HUNGARY: NB III - West

21:00Balatonlelle - Bicskei -:-
21:00BKV Elore - III. Keruleti TVE -:-
21:00Erdi - Komaromi VSE -:-
21:00Heviz - MOL Fehervar II -:-
21:00Mosonmagyarovari TE - Nagykanizsa -:-
21:00Papai Perutz - Menfocsanak -:-
21:00Sarvari FC - Lipoti -:-
21:00Veszprem - Puskas Academy II -:-

HUNGARY: NB I Nữ

21:00Szent Mihaly Nữ - MTK Hungaria Nữ -:-
21:30Astra Hungary Nữ - Kelen Nữ -:-
22:00DVTK Nữ - Ferencvaros Nữ -:-

HY LẠP: Super League

23:00Atromitos - PAOK 2:3
23:15OFI Crete - Panetolikos 3:1
01:30Olympiacos Piraeus - Volos NFC 5:0
23:00Xanthi FC - Asteras Tripolis -:-
23:15AEK Athens FC - Lamia -:-
23:15Panionios - AEL Larissa -:-

HY LẠP: Greek Cup

Giải laoEpiskopi - AO Trikala 0:1
20:00Atalanti - Atromitos Patras -:-
20:00F.C. Pandramaikos - Ionikos -:-
20:00Panthiraikos - Ierapetra -:-
20:00Thinaliakos - Kavala -:-
20:00Xenophon Krestena - PAE Egaleo -:-
00:00Panserraikos - PO Triglia -:-

ICELAND: Pepsideild

23:00Akranes - Grindavik -:-
23:45KA Akureyri - Kopavogur -:-

ICELAND: Icelandic Cup

00:00Vikingur Reykjavik - Hafnarfjordur 1:0

ICELAND: Urvalsdeild Nữ

21:00IBV Vestmannaeyjar Nữ - Fylkir Nữ -:-
21:00Keflavik Nữ - HK/Vikingur Nữ -:-
21:00KR Reykjavik Nữ - Selfoss Nữ -:-
21:45Thor/KA Nữ - Stjarnan Nữ -:-

INDONESIA: Liga 1

15:30Persija Jakarta - PSIS Semarang 2:1
15:30Persipura Jayapura - Persela Lamongan 2:0
74'Badak Lampung - PSM Makassar 1:1

INDONESIA: Liga 2

13:30PSBS Biak Numfor - PSIM Yogyakarta 1:0

IRAN: Pro League

22:15Naft Ahvaz - Esteghlal F.C. -:-
22:15Saipa - Nassaji Mazandaran -:-
22:15Shahin Bushehr - Paykan -:-
22:15Zob Ahan - Tractor -:-

IRAN: Division 1

Giải laoQashqai Shiraz - Fajr Sepasi 0:2
Giải laoRayka Babol - Gol Reyhan Alborz 1:0
32'Aluminium Arak - Esteghlal Khuzestan 1:0
32'Arman Gohar - Baderan Tehran 0:0
32'Malavan - Khooshe Talaee 0:1
32'Niroye Zamini - Navad Urmia 0:0
32'Sorkhpooshan Pakdasht - Mes Rafsanjan 0:0
17'Damash - Mes Kerman 0:0
17'Elmo Adab - Sepidrood Rasht 0:0

IRELAND: Division 1

01:30Longford - Bray 1:2

IRELAND: League Cup

02:00Derry City - Dundalk 2:3pen

ISRAEL: Ligat ha'Al

23:00Hapoel Hadera - H. Raanana 4:0
23:00Hapoel Tel Aviv - Nes Tziona 1:1
00:30Hapoel Kfar Saba - Maccabi Tel Aviv 0:1
23:00Bnei Yehuda - Netanya -:-
00:15Ashdod - H. Beer Sheva -:-

ISRAEL: Liga Alef North

00:30Hapoel Bnei Zalafa - Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara 1:1
00:15Hapoel Iksal Imad - Daburiya Osama -:-

KAZAKHSTAN: Premier League

Giải laoErtis Pavlodar - Taraz 1:0
Giải laoOrdabasy - Kaisar Kyzylorda 0:2
Giải laoTobol - Okzhetpes 0:0
20:00Aktobe - Atyrau -:-
2'FC Astana - Shakhtar Karagandy 0:0
2'K. Almaty - Zhetysu Taldykorgan 0:0

KENYA: Premier League

Giải laoKenya CB - Kisumu All-Stars 0:0
47'Leopards - Kariobangi Sharks 0:0

KOSOVO: Superliga

21:00Ferizaj - Vushtrria -:-
21:00Flamurtari - Dukagjini -:-

KUWAIT: Premier League

23:35Al Salmiya - Al Arabi 3:3
22:25Yarmouk - Al Shabab -:-
00:35Al Qadisiya - Al Tadamon -:-

KYRGYZSTAN: Premier Liga

17:00Dordoi Bishkek - Alay Osh 0:0
17:00Kara Balta - Akademiy Futbola -:-

LATVIA: Optibet Virsliga

22:00RFS - Spartaks -:-

LESOTHO: Premier League

18:00Kick4Life - Liphakoe -:-
20:00Defence Force - LMPS -:-
20:00LCS - Lioli -:-
20:00Lifofane - Linare -:-
20:00Lijabatho - Likhopo -:-

LI-BĂNG: Super Cup

20:00Al Ahed - Al Ansar -:-

LITHUANIA: I Lyga

Giải laoFK Minija - Dainava Alytus 0:0

LUXEMBOURG: National Division

21:00Ettelbruck - UNA Strassen -:-
21:00Jeunesse Esch - Fola -:-
21:00Muhlenbach - Differdange -:-
21:00Racing Luxembourg - Victoria Rosport -:-
21:00Union Titus Petange - Mondorf -:-

MALAWI: Super League

19:30Blue Eagles - Mighty Tigers -:-
19:30Dwangwa United - Silver -:-
19:30Moyale Barracks - Chitipa United -:-
19:30TN Stars - Masters Security -:-

MALTA: Premier League

23:00Gzira - Sliema 1:1
23:00Sirens - Hibernians 2:1
01:00Birkirkara - Balzan 3:3
01:15Senglea Athletics - Mosta 2:1
23:00Gudja - Santa Lucia -:-

MALTA: Division 1

23:00Lija Athletic - Pembroke 2:1
01:15Zejtun Corinthians - Zebbug 1:1
23:00Swieqi - Naxxar Lions -:-

MALTA: FA Trophy

23:00Sannat Lions - Gharghur 0:1
23:00Siggiewi - Victoria Hotspurs -:-
01:15Mtarfa - Ghaxaq -:-
01:15Qala Saints - Dingli Swallows 2:3
23:00Gharb - Xewkija -:-
23:00Msida Saint-Joseph - Attard -:-

MA-RỐC: Botola Pro

00:00Moghreb Tetouan - FAR Rabat 2:0
02:00FUS Rabat - IR Tanger 1:0
23:00Youssoufia Berrechid - Khemis Zemamra -:-

MA-RỐC: Botola 2

22:00Chabab Benguerir - RAC Casablanca -:-
22:00Chabab Mohammedia - Kawkab Marrakech -:-
22:00TAS Casablanca - Ittihad Khemisset -:-

MEXICO: Liga MX - Apertura

05:00Monterrey - Necaxa 0:2
07:00Club Leon - Juarez 3:1
07:00Guadalajara Chivas - Atlas 1:0
09:06Club America - U.N.A.M.- Pumas 1:1
00:00Toluca - Monarcas -:-

MEXICO: Ascenso MX - Apertura

05:00Alebrijes Oaxaca - Zacatepec 2:1
07:00Cafetaleros de Chiapas - Loros 1:1
09:00Cimarrones de Sonora - Venados 2:1
00:00Leones Negros - Celaya -:-

MEXICO: Liga Premier Serie A

23:00Leones Negros 2 - UA Zacatecas 1:2
04:00Albinegros Orizaba - Cruz Azul Hidalgo 1:1
04:00UA Chihuahua - Tepatitlan de Morelos 0:1
05:00Canamy - Canoneros Marina 2:2
05:00Correcaminos 2 - Atl. Bahia 1:1
05:00Yalmakan - Atl. San Luis 2 4:1
05:15Inter Playa Del Carmen - Tlaxcala 0:2
05:30Gavilanes de Matamoros - Saltillo 2:0
07:00Cafessa - Cafetaleros de Chiapas 2 3:2
07:00Irapuato - U.N.A.M.- Pumas 2 3:2
08:00Reboceros de La Piedad - Pioneros 3:1
00:00Cimarrones de Sonora 2 - Mineros de Fresnillo -:-

MEXICO: Liga Premier Serie B

23:00Zacatecas 2 - Cafessa 5:0
04:00Chimalhuacan - Ciervos 2:1
04:00Zitacuaro - Cuautla 1:0
09:10La Paz - Uruapan 2:3

MEXICO: Liga MX Nữ - Apertura

07:00U.A.N.L.- Tigres Nữ - Atl. San Luis Nữ 4:0
00:00Puebla Nữ - Monarcas Morelia Nữ -:-

MOLDOVA: Divizia Nationala

23:00Petrocub - Sheriff Tiraspol 0:0
20:00Sfintul - Dinamo-Auto -:-
23:00Milsami - Speranta Nisporeni -:-

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

23:00Iskra - Kom Podgorica 0:2
01:30Titograd - Buducnost 2:1

MONTENEGRO: Druga Liga

20:30Arsenal Tivat - Decic -:-
20:30Ibar - Otrant -:-
20:30Jedinstvo - Lovcen -:-
20:30Jezero - Drezga -:-
20:30Mornar Bar - Bokelj -:-

MOZAMBIQUE: Mocambola

20:00Baia de Pemba - Chibuto -:-
20:00Ferroviario Nacala - Costa do Sol -:-
20:00Ferroviario Nampula - Textil do Pungue -:-
20:00Incomati Xinavane - ENH Vilankulo -:-
20:00Textafrica Chimoio - Desportivo Maputo -:-

MỸ: MLS

23:30New York City - San Jose Earthquakes 2:1
02:30Chicago Fire - FC Dallas 4:0
06:00Atlanta United - Columbus Crew 1:3
06:30Montreal Impact - FC Cincinnati 0:1
06:30Orlando City - New England Revolution 3:3
06:30Philadelphia Union - Los Angeles FC 1:1
09:00Vancouver Whitecaps - Houston Dynamo 2:1

MỸ: USL Championship

02:00Real Monarchs - Portland 2 5:1
04:00Swope Park - North Carolina 1:0
06:00Hartford Athletic - Louisville City 0:1
06:00Indy Eleven - Bethlehem 2:1
06:00Pittsburgh - Charleston 1:0
06:30Tampa Bay - Atlanta United 2 1:1
07:30San Antonio - Oklahoma City Energy 3:1
08:30New Mexico - Colorado Springs 3:1
09:00Orange County SC - El Paso 2:0
09:30Las Vegas Lights - Fresno 3:1
09:30HủyPhoenix Rising - LA Galaxy 2 4:1

MỸ: USL League One

06:00Lansing - Chattanooga 4:3
06:00Richmond Kickers - Forward Madison 0:1
07:00Tormenta - North Texas 1:2

MỸ: NWSL Women

06:00North Carolina Courage Nữ - Orlando Pride Nữ 6:1
06:30Washington Spirit Nữ - Seattle Reign Nữ 2:2

MYANMAR: National League

16:00Ayeyawady - Sagaing 6:0
16:00Shan United - Rakhine United 4:1
16:00Southern Myanmar - Dagon 0:0
16:00Yadanarbon - Chinland 6:2
16:00Yangon Utd - Magwe 6:1
16:30Zwekapin Utd - Hantharwady Utd -:-

NAM PHI: Premier League

23:00Kaizer Chiefs - Polokwane 0:1
01:15Supersport Utd - Cape Town City 3:3
2'Black Leopards - Baroka 0:0
20:00Bloem Celtic - Stellenbosch -:-

NAM PHI: GladAfrica Championship

20:00Ajax Cape Town - Tshakhuma -:-
20:00Jomo Cosmos - Real Kings -:-
20:00HoãnTS Galaxy - Richards Bay -:-

NAM PHI: Multichoice Diski

15:00Golden Arrows U21 - Bidvest Wits U21 1:7
15:00Mamelodi Sundowns U21 - Chippa Utd. U21 -:-
17:00Kaizer Chiefs U21 - Polokwane U21 2:1

NA UY: Eliteserien

23:00Rosenborg - Lillestrom 3:1
23:00Bodo/Glimt - Stabaek -:-
23:00Haugesund - Mjondalen -:-
23:00Molde - Tromso -:-
23:00Stromsgodset - Ranheim -:-
23:00Viking - Odd -:-

NA UY: OBOS-ligaen

2'Jerv - Raufoss 0:0
2'KFUM Oslo - Skeid 0:0
20:00Nest-Sotra - Tromsdalen -:-
2'Strommen - Start 0:0
23:00Ham-Kam - Ull/Kisa -:-
23:00Sandnes - Notodden -:-
23:00Sogndal - Sandefjord -:-

NA UY: Division 2 - Group 1

20:00Brattvag - Stjordals Blink -:-
20:00Egersunds - Levanger -:-
20:00Halden - Sola -:-
20:00Hodd - Bryne -:-
22:00Moss - Vidar -:-
23:00Arendal - Fredrikstad -:-

NA UY: Division 2 - Group 2

18:00Mjolner - Alta 0:0
21:00Sotra - Fram -:-
21:30Elverum - Senja -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 1

20:30Aalesund 2 - Rommen SK -:-
21:00Sunndal - Nordstrand -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 2

18:00Lyn - Norild -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 3

00:00Flint - Flekkeroy 1:3
18:00Madla IL - Pors Grenland -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 5

18:00Steinkjer - Raufoss 2 -:-
19:00Kongsvinger 2 - Verdal -:-

NA UY: Hạng 3 - Bảng 6

20:30Gjellerasen - Skjervoy -:-
21:00Melbo - Honefoss -:-

NA UY: Toppserien Women

22:00Klepp Nữ - LSK Kvinner Nữ -:-

NEW ZEALAND: National League Nữ

06:30Southern United Nữ - Central Football Nữ -:-
08:00Canterbury United Nữ - Capital Football Nữ -:-
09:00WaiBOP Nữ - Auckland Nữ -:-

NGA: Premier League

23:00Sochi - Lokomotiv Moscow 0:1
18:00Orenburg - Rubin Kazan 2:1
20:30Tambov - CSKA Moscow -:-
23:00Krasnodar - FK Krylya Sovetov Samara -:-

NGA: FNL

21:30Armavir - Chertanovo M. -:-

NGA: PFL - Vùng trung tâm

20:00Khimki 2 - Krasnogorsk -:-

NGA: PFL - Ural-Povolzhye

17:00Ufa 2 - Kamaz 1:3
18:00Nosta - Akron Togliatti 0:1
Giải laoLada Dimitrovgrad - Zenit-Izhevsk 1:0
Giải laoZvezda Perm - Ulyanovsk 1:1
2'Lada Togliatti - Tyumen 0:0

NGA: PFL - Miền Tây

23:00Murom - Pskov 747 3:0
18:00Veles Moscow - Leningradets 1:1
22:00Vladimir - Lokomotiv-Kazanka -:-

NGA: Youth League

15:00Krasnodar U19 - Krylya Sovetov Samara U19 1:3
18:00Dynamo Moscow U19 - Ufa U19 6:0

NHẬT BẢN: J2 League

16:00Yokohama - Omiya Ardija 0:0
17:00Kagoshima Utd - Montedio Yamagata 0:3

NHẬT BẢN: Nadeshiko League Nữ

13:00Inac Kobe Leonesa Nữ - Albirex Niigata Nữ 5:2
15:00Urawa Nữ - Vegalta Sendai Nữ 2:0

NICARAGUA: Liga Primera - Apertura

04:00Jalapa - Diriangen 0:0
05:00Juventus Managua - Real Madriz 3:0
08:00Sabanas - Managua FC 4:1

OMAN: Professional League

20:30Al-Rustaq - Mirbat -:-
20:30Oman Club - Al Suwaiq -:-
22:45Sohar - Al Orouba -:-
23:00Muscat - Saham -:-

PANAMA: LPF - Apertura

06:00Chiriqui - Arabe Unido 1:0
06:00Tauro - Deportivo Universitario 1:2

PARAGUAY: Primera Division - Clausura

03:00Libertad Asuncion - Cerro Porteno 2:1
05:30Sol de America - Guarani 0:1

PARAGUAY: Division Intermedia

21:00Independiente FBC - 12 de Octubre -:-

PERU: Liga 1 - Clausura

23:00Molinos El Pirata - Alianza Huanuco 0:0
01:15U. San Martin - FBC Melgar 1:1
03:30Cajamarca - Alianza Lima 1:1
05:45AD Cantolao - Cesar Vallejo 1:0
08:00U. de Deportes - Binacional 2:0

PERU: Liga 2

03:00HủyLos Caimanes - Sport Victoria -:-
03:30Deportivo Coopsol - Grau 0:0
23:15Santos FC - Juan Aurich -:-

PHÁP: Ligue 1

01:00Bordeaux - Metz 2:0
01:00Brest - Rennes 0:0
01:00Dijon - Nimes 0:0
01:00Montpellier - Nice 2:1
2'Nantes - Reims 0:0
22:00St Etienne - Toulouse -:-

PHÁP: National 2 - Bảng A

23:00ASM Belfort - Bastia 0:1
23:00IC Croix - Lens II 1:1
23:00JA Drancy - St Quentin 1:0
23:00Lille II - Epinal 0:0
01:00Sedan - Sainte-Genevieve 1:0

PHÁP: National 2 - Bảng B

23:00Chartres - Vannes 1:1
23:00Fleury-Merogis - Granville 0:0
23:00Poissy - Gobelins 0:2
23:00Rouen - Angers II 1:0
23:00Stade Briochin - Lorient II 3:1
23:00Vitre - Saint-Malo 0:2
00:00Guingamp II - Mantes 2:1

PHÁP: National 2 - Bảng C

23:00Angouleme CFC - Colomiers 0:0
23:00Blois - Bourges 2:1
23:00Les Herbiers - Romorantin 1:0
23:00Montpellier II - Chamalieres 1:1
23:00Nantes II - Saint-Pryve 1:1
23:00St Etienne II - Bergerac 0:1
23:00Trelissac - Andrezieux 0:0
00:00Stade Bordelais - Sete 0:1

PHÁP: National 2 - Bảng D

23:00Annecy - Marseille Endoume 3:1
23:00Hyeres - Jura Sud 2:0
23:00Louhans Cuiseaux - Frejus Saint Raphael 3:1
23:00Marignane - Grasse 1:1
23:00Nimes II - Monaco II 1:2
23:00Saint Priest - Martigues 1:1
23:30Marseille II - Moulins-Yzeure 0:2

PHÁP: Division 1 Women

01:40Paris FC Nữ - Metz Nữ 2:2
21:30Lyon Nữ - Fleury 91 Nữ -:-
21:30Paris SG Nữ - Dijon Nữ -:-

PHẦN LAN: Veikkausliiga - Nhóm Championship

21:00Inter Turku - Mariehamn -:-
22:30Ilves - Honka -:-
22:30KuPS - HJK -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group A

Giải laoSudet - JaPS 0:1

PHẦN LAN: Kakkonen Group B

22:30GrIFK - KaaPo -:-

PHẦN LAN: Kakkonen Group C

46'JBK - Hercules 1:0
Giải laoOLS Oulu - Rovaniemi 2 1:1

QATAR: QSL

23:05Qatar SC - Al-Gharafa 1:3
23:05Al-Duhail - Al Rayyan -:-

ROMANIA: Liga 1

01:00Din. Bucuresti - FC Botosani 1:1
22:00Poli Iasi - FC Hermannstadt -:-

ROMANIA: Liga 2

15:30UTA Arad - Mioveni 1:1
32'FC Arges - FC Rapid Bucuresti 0:0

ROMANIA: Superliga Nữ

15:00CSS Targoviste Nữ - Fortuna Becicherecu Mic Nữ 0:7
15:00Fairplay Bucuresti Nữ - Piros Security Nữ 1:2
15:00HoãnUniversitatea Alexandria Nữ - SN Constanta Nữ -:-

SAN MARINO: Super Cup

01:30Tre Penne - Tre Fiori 1:2

SERBIA: Super Liga

23:00FK Crvena zvezda - FK Indjija 2:1
00:00Javor - Rad Beograd 3:0
00:00Radnik - Napredak 1:4
01:00FK Vozdovac - Cukaricki 2:2
01:30Proleter - Partizan 0:3
00:00Backa Topola - Macva -:-
00:00Mladost - Sp. Subotica -:-

SERBIA: Prva Liga

21:30Graficar Beograd - Radnicki Pirot -:-
21:30Novi Pazar - Zemun -:-
00:00Kolubara - Din. Vranje -:-

SINGAPORE: Premier League

16:30Albirex Niigata - Young Lions 4:1
16:30Geylang - Hougang 4:4

SÍP: First Division

00:00Apollon - Paphos 3:2
22:00AEK Larnaca - Omonia -:-
22:00Doxa - Achnas -:-
23:00Paralimni - Anorthosis -:-

SLOVAKIA: Fortuna liga

00:00Michalovce - Trencin 2:1
00:00Ruzomberok - Sered 1:1
00:00Senica - Dun. Streda 0:1
00:00Z. Moravce - Zilina 0:0
23:00Slovan Bratislava - Trnava -:-

SLOVAKIA: 2. liga

15:30Petrzalka - Poprad 1:3
15:30Samorin - Ruzomberok B 0:1
15:30Zilina B - Puchov 1:2

SLOVAKIA: Divison C West

15:30Sala - Nitra B 2:2
21:00Crystal - Gabcikovo -:-
21:00FC Zlate Moravce B - Povazska Bystrica -:-
21:00Galanta - Trnava B -:-
21:00Marcelova - Velke Ludince -:-

SLOVAKIA: Divison C East

20:301.FK Svidnik - Krompachy -:-
20:30B. Nova Ves - Lipany -:-
20:30Giraltovce - Mladost Kalsa -:-
20:30Plavnica - Vranov -:-
20:30Snina - FK Humenne -:-
20:30Stropkov - Šarišské Michalany -:-
20:30V. Revistia - Poprad B -:-

SLOVAKIA: Divison C Central

15:30Jednota Banova - Rakytovce 3:0
20:30Kalinovo - Zvolen -:-
20:30Krasno - Zarnovica -:-
20:30Lip. Stiavnica - Kovacova -:-
20:30Namestovo - Rimavska Sobota -:-

SLOVAKIA: Divison C Bratislava

21:30Bernolakovo - Rovinka -:-
21:30D. Luzna - MSK Senec -:-
21:30Kalinkovo - Tomasov -:-
21:30Malacky - Ivanka pri Dunaji -:-
21:30Rohoznik - I. Bratislava -:-
21:30Rusovce - Devinska N. Ves -:-

SLOVENIA: Prva liga

01:15Maribor - Aluminij 2:1
Giải laoTriglav - Domzale 1:1
21:15O. Ljubljana - Celje -:-
23:00Mura - Tabor Sezana -:-

SLOVENIA: 2. SNL

21:00Krsko - Nafta -:-
21:00Radomlje - Koper -:-

SLOVENIA: 1. SZNL Nữ

16:00Koper Nữ - Cerklje Nữ 5:3
16:00Pomurje Nữ - Krim Nữ 3:0
16:00Primorje Nữ - Radomlje Nữ 0:6
21:00Olimpija Nữ - MB Tabor Nữ -:-

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

2'Alliance - Kagera Sugar 0:0
2'Ndanda - Mwadui 0:0
2'Tanzania Prisons - Ruvu Shooting 0:0

TÂY BAN NHA: La Liga

23:30Real Sociedad - Atl. Madrid 2:0
02:00Barcelona - Valencia 5:2
17:00Eibar - Espanyol 1:2
Giải laoAlaves - Sevilla 0:1
21:00Celta Vigo - Granada CF -:-
23:30Valladolid - Osasuna -:-

TÂY BAN NHA: La Liga 2

23:30Las Palmas - Almeria 0:3
01:30Cadiz CF - Girona 2:0
01:30Ponferradina - Alcorcon 1:1
17:00Albacete - Tenerife 0:4
21:00R. Oviedo - Elche -:-
23:00Zaragoza - Extremadura UD -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 1

01:00Real Madrid B - Langreo 0:0
16:30Getafe B - Pena Deportiva 0:1
17:00Atl. Madrid B - Las Palmas B 4:0
17:00Baleares - San Sebastian Reyes 3:2
17:00Celta Vigo B - Marino de Luanco 0:2
17:00Gijon B - Coruxo FC 0:1
17:00Melilla - Las Rozas 0:0
17:00R. Oviedo B - Rayo Majadahonda 2:2
17:00UD Ibiza-Eivissa - Pontevedra 2:1
22:00Ferrol - Internacional de Madrid -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 2

23:00Arenas Club - Valladolid Promesas 0:3
23:00Ath Bilbao B - Salamanca 4:0
23:00Guijuelo - Alaves B 1:0
23:00Leioa - Barakaldo 1:3
00:00Izarra - R. Sociedad B 1:1
17:00Unionistas - Haro Deportivo 2:1
22:00Burgos CF - Calahorra -:-
23:00R. Union - Tudelano -:-
23:00UD Logrones - Leonesa -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 3

23:00Barcelona B - Prat 2:2
23:00Llagostera - Villarreal B 0:3
23:00Valencia B - La Nucia 0:0
17:00Andorra - Ejea 3:0
17:00Ebro - Gimnastic 0:2
23:00Lleida - Espanyol B -:-
23:30HoãnOrihuela - Levante B -:-
00:00Castellon - Olot -:-
00:30Hercules - Sabadell -:-

TÂY BAN NHA: Segunda Division B - Group 4

01:00Villarrubia - CF Talavera 1:1
16:00Granada CF B - Villarrobledo 2:1
16:00Sevilla FC B - Cadiz CF B 0:1
16:30Marbella - Merida AD 3:2
23:00Murcia - San Fernando -:-
23:00Sanluqueno - Cartagena -:-
23:30Yeclano - Cordoba -:-
00:00CD Badajoz - Algeciras -:-
00:00Linense - Don Benito -:-
00:00Recreativo Huelva - UCAM Murcia -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 1

17:00Dep. Fabril - Alondras 4:1
17:00Silva SD - Paiosaco 1:1
23:00Barco - Somozas -:-
23:00Bergantinos - Compostela -:-
23:00Polvorin - Ourense CF -:-
23:00Pontes - Arosa SC -:-
23:00Racing Club Villalbes - Arzua -:-
23:00UD Ourense - CD Choco -:-
00:00Estradense - Pontellas -:-
00:00Rapido de Bouzas - Arenteiro -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 2

17:00Covadonga - CD Colunga 6:0
17:00Lenense - Llanera 1:1
22:00Caudal Deportivo - Gijon Industrial -:-
22:00Tuilla - Real Aviles -:-
22:30EI San Martin - L'Entregu -:-
22:30Union Club Ceares - Mosconia -:-
22:45Condal - Llanes -:-
23:00Basico Urraca - Vallobin -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 3

23:00Laredo - UD Samano 3:0
23:00Torina - Barreda Balompie 1:2
16:45Siete Villas - Solares 0:0
22:00Selaya - Textil Escudo -:-
22:00Tropezon - Rayo Cantabria -:-
22:30Guarnizo - Ribamontan al Mar -:-
23:00Vimenor - Cayon -:-
23:30Bezana - CD Barquereno -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 4

23:00CD Vitoria - Beasain 1:0
23:00Portugalete - Urduliz 1:0
23:00San Ignacio - Tolosa FC 1:0
23:00SD Deusto - Balmaseda 0:1
23:00Sodupe - Sestao 0:1
23:30Somorrostro - Santurtzi 1:0
16:15Santuxu - Basconia 1:0
16:30Ariznabarra - Durango 3:1

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 5

23:00Igualada - Reus Deportiu 3:0
17:00CE Manresa - Santfeliuenc 2:0
17:00Pobla Mafumet - Vilafranca 1:0
17:00San Cristobal CP - Horta 2:2
22:30Peralada - Castelldefels -:-
23:00Banyoles - UE Figueres -:-
23:00CE Europa - Vilassar de Mar -:-
00:00L Hospitalet - UE Sants -:-
00:00Terrassa - Granollers -:-
00:30Sant Andreu - Cerdanyola -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 6

23:00HoãnAcero - Silla CF -:-
23:00Saguntino - Recambios Colon 2:1
23:30Vilamarxant - CF Intercity 1:3
00:30Hercules B - Eldense 3:1
17:00Paterna - Elche CF Ilicitano B 0:1
17:00Villarreal C - Jove 4:0
22:00HoãnNovelda CF - Alzira -:-
22:00Olimpic Xativa - Crevillente -:-
22:30Atzeneta - Alcoyano -:-
23:00Roda - Beniganim -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 7

16:30AD Torrejon - Trival Valderas 0:1
16:30Alcorcon B - Carabanchel 1:2
16:30El Alamo - Rayo Vallecano B 3:2
16:30Moratalaz - Pozuelo de Alarcon 1:1
16:30Parla - Union Adarve 0:3
16:30San Fernando - Santa Ana 6:1
16:30Villaverde San Andres - RSD Alcala 0:0
17:00Atletico Pinto - Leganes B 1:2
23:00Flat Earth - CD Mostoles -:-
23:00Navalcarnero - Alcobendas -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 8

00:00Bembibre - Arandina 2:1
22:00Bupolsa - G. Segoviana -:-
22:00Cristo Atletico - Atl. Tordesillas -:-
22:00Numancia B - Atl. Astorga -:-
22:30Mirandes B - Leonesa B -:-
23:00La Baneza - Salamanca B -:-
23:00La Granja - Burgos Promesas -:-
23:00Santa Marta Tormes - Almazan -:-
23:30Zamora - Becerril -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 9

17:00Alhaurin - Atletico de Porcuna 1:1
17:00Huetor Vega - Jaen 0:2
17:00Malaga B - El Ejido 3:3
17:00Mancha - CP Almeria 1:1
17:00Velez - Antequera 1:4
23:30Huetor Tajar - Torredonjimeno -:-
00:00CD Torreperogil - Maracena -:-
00:00El Palo - Loja -:-
00:00Motril - Linares -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 10

23:30CD Utrera - Ceuta 1:3
23:45San Roque - Sevilla FC C 1:2
16:30CD Gerena - Coria C.F. 1:1
17:00Rota - Arcos CF 2:1
23:00Ecija - Antoniano 0:3
23:00Pozoblanco - Xerez D.F.C. -:-
23:30Lebrijana - Cordoba B -:-
00:00Los Barrios - Conil -:-
00:00Puente Genil - Ciudad de Lucena -:-
00:00Xerez CD - Betis B -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 11

23:00Santa Catalina Atletico - Soller 3:1
23:00Santanyi - Felanitx 1:1
23:30Collerense - Llosetense 1:2
23:30Manacor - Poblense 0:1
23:30Platges de Calvia - Andratx 3:1
17:00Mallorca B - Binissalem 0:0
17:30Formentera - Constancia 2:0
21:30Alcudia - Ibiza Islas Pitiusas -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 12

23:00SD Tenisca - CD Marino 2:1
23:00Tenerife B - Las Palmas C 1:0
00:00Union Guimar - Tacoronte 2:3
18:00Atl. Paso - Union Viera -:-
18:00La Cuadra - Lanzarote -:-
18:00San Fernando - Mensajero -:-
18:00Villa Santa Brigida - Gran Tarajal -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 13

23:00HoãnMuleno - Aguilas FC -:-
00:15HoãnCAP Ciudad de Murcia - Cartagena FC -:-
15:00HoãnReal Murcia B - Mazarron CF -:-
17:00HoãnCartagena B - Lorca FC -:-
17:15HoãnEDMF Churra - Huercal-Overa -:-
22:30HoãnMar Menor - UCAM Murcia B -:-
23:00HoãnEG El Palmar CF - Olimpico de Totana -:-
23:30HoãnDeportiva Minera - UD Los Garres -:-
23:30HoãnPlus Ultra - Minerva -:-
00:00HoãnPulpileno - Lorca Deportiva -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 14

17:00Fuente de Cantos - UP Plasencia 0:0
17:00Olivenza - Extremadura UD B 2:2
17:30Trujillo - Moralo 2:2
23:30Diocesano - Miajadas -:-
23:30Llerenense - Cacereno -:-
00:00Aceuchal - CD Calamonte -:-
00:00Jerez CF - RCP Valverdeno -:-
00:00Villanovense - Azuaga -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 15

21:30Cortes - CD Baztan -:-
21:30Pena Azagresa - Lourdes -:-
22:30CD Corellano - Cirbonero -:-
23:00Murchante - Subiza -:-
00:30CD Ardoi - Pamplona -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 16

23:30Yague - Calasancio 2:1
17:00Calahorra B - Berceo 3:0
17:00Logrones Promesas - Vianes 4:0
17:00Varea - SD Logrones 1:4
22:30Casalarreina - Pradejon -:-
22:30CDFC Calzada - River Ebro -:-
23:00Alfaro - Anguiano -:-
23:00Arnedo - Villegas -:-
23:00CCD Alberite - Naxara -:-
23:00Oyonesa - Comillas -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 17

23:30Tarazona - Zaragoza B 1:0
22:00Atletico Monzon - Calamocha -:-
22:00Binefar - Almudevar -:-
22:00Borja - CF Illueca -:-
22:00Brea - Fraga -:-
23:00Belchite 97 - Barbastro -:-
23:00Robres - Villanueva CF -:-
23:00Sarinena - Tamarite -:-
23:00Teruel - Valdefierro -:-
23:00Utebo FC - San Juan Zaragoza -:-

TÂY BAN NHA: Tercera Division - Nhóm 18

23:00Azuqueca - Illescas 3:2
23:30Almansa - Albacete B 1:1
00:00Pedroneras - Atl. Ibanes 1:1
01:00Guadalajara - Puertollano C.F. 1:0
01:00Villacanas - Socuellamos 0:0
17:00Conquense - Almagro 3:1
22:30Torrijos - La Solana -:-
23:00La Roda - Toledo -:-
00:00Ciudad Real - Quintanar -:-

TÂY BAN NHA: Primera Division Women

23:00CD Tacon Nữ - Huelva Nữ 3:0
17:00Athletic Bilbao Nữ - Madrid C. Nữ 3:0
17:00Rayo Vallecano Nữ - Barcelona Nữ 1:1
18:00Atl. Madrid Nữ - Sevilla FC Nữ 3:0
18:00Espanyol Nữ - Valencia Nữ 0:3
23:30Real Sociedad Nữ - Levante Nữ -:-

THÁI LAN: Thái League 1

18:00Chiangrai Utd - Trat FC 3:1
18:00PTT Rayong - Suphanburi 2:0
Giải laoChainat - Sukhothai 1:0
46'Prachuap - Chiangmai FC 1:0

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

05:00Chattanooga (Usa) - Napa Valley 1839 (Usa) 3:0
21:30Giannina (Gre) - Kerkyra (Gre) -:-

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

21:00Jordan U19 - Uzbekistan U19 -:-

THỔ NHĨ KỲ: Super Lig

00:00Antalyaspor - Kayserispor 2:2
00:00Gaziantep - Besiktas 3:2
21:00Ankaragucu - Yeni Malatyaspor -:-
21:00Rizespor - Goztepe -:-
00:00Denizlispor - Konyaspor -:-
00:00Trabzonspor - Genclerbirligi -:-

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

23:00Altinordu - Eskisehirspor 4:1
23:00Boluspor - Altay 0:2
20:30Bursaspor - Osmanlispor -:-
20:30Istanbulspor AS - Giresunspor -:-
23:00Adanaspor AS - Adana Demirspor -:-
23:00Menemen Bld. - Akhisarspor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig White Group

2'Yeni Corumspor - Gumushanespor 0:0
20:30Inegolspor - Sancaktepe -:-
20:30Kirklarelispor - Zonguldak -:-
20:30Manisa - H.Trabzon -:-
22:00Amed SK - Hacettepe -:-
23:00Afjet Afyonspor - Sanliurfaspor -:-
23:00Tarsus - Sariyer -:-

THỔ NHĨ KỲ: 2. Lig Red Group

32'Bayburt - Kirsehir Belediyespor 0:0
32'Elazigspor - Tuzlaspor 0:0
32'Etimesgut - Bodrumspor 0:1
32'Sivas Belediyespor - Kahramanmarasspor 0:0
32'Van Buyuksehir Bld. - Kardemir Karabuk 1:0
2'Kastamonuspor - Bandirmaspor 0:0
23:00Sakaryaspor - Utas Usakspor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 1

32'Karakopru - Aksaray Bld. 0:0
32'Yeni Orduspor - Catalca 0:0
2'Cankaya FK - Erzin 0:0
2'Duzcespor - Hopaspor 0:0
2'Serik Belediyespor - Manisaspor 0:0
2'Tokatspor - Kizilcaboluk Spor Kulubu 0:0
20:30Silivrispor - 24 Erzincanspor -:-
20:30Sultanbeyli - Yomraspor -:-
23:00Buca - Sile Yildizspor -:-

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 2

32'Cizrespor - Kocaelispor 0:1
2'Kozan - Erbaaspor 1:0
2'Payasspor - Elaziz Bld. 0:0
20:30Tepecik - Alemdag -:-
20:30Turgutluspor - Erokspor -:-
23:00Fethiyespor - Agri 1970 -:-

THỔ NHĨ KỲ: 3. Lig Group 3

32'Batman Petrolspor - Altindag Bld. 0:0
32'Kelkit - Nazillispor 0:1
32'Malatya - Darica Genclerbirligi 0:0
2'Muglaspor - Bayrampasa 0:0
2'Nevsehirspor - Osmaniyespor 0:0
2'Yozgatspor 1959 FK - Karacabey Belediyespor 0:0
20:30Golcukspor - Soma Spor -:-
20:30Halide E. - Diyarbakirspor -:-
20:30Modafenspor - Pazarspor -:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan

2'Hacken - AIK 0:0
20:00Hammarby - Goteborg -:-
22:30Malmo FF - Norrkoping -:-

THỤY ĐIỂN: Superettan

2'Brage - Dalkurd 0:0
22:30Norrby - Varbergs -:-

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Norra

18:00Umea FC - Karlstad 1:2
20:00Akropolis - Linkoping City -:-
20:00Forward - Bodens -:-
20:00Gefle - Nykopings -:-
2'Sylvia - Team TG FF 0:0

THỤY ĐIỂN: Division 1 - Södra

21:00Landskrona - Oddevold -:-
21:00Ljungskile - Tvaakers -:-
22:00Oskarshamns - Varnamo -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norrland

19:00IFK Ostersund - Gottne IF -:-
19:00Timra - Pitea -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Norra Svealand

23:00Kvarnsvedens - Upsala 2:2

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Västra Götaland

19:00Assyriska BK - Prespa Birlik -:-

THỤY ĐIỂN: Division 2 - Södra Svealand

20:00Sodertalje FK - Assyriska FF -:-

THỤY ĐIỂN: Allsvenskan Women

18:00Pitea Nữ - Vaxjo DFF Nữ 4:1
18:00Vittsjo Nữ - Orebro Nữ 1:0
20:00Djurgarden Nữ - Bunkeflo Nữ -:-
20:00Goteborg Nữ - Rosengard Nữ -:-

THỤY ĐIỂN: Elitettan Women

18:00Moron Nữ - Kvarnsvedens Nữ 4:1
18:00Sundsvall Nữ - Borgeby Nữ 4:1
20:30Asarum Nữ - Hammarby Nữ -:-
21:30Umea Nữ - Assi Nữ -:-

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 2

23:00Grasshopper II - Biel 3:2
01:00Delemont - Schotz 5:0

THỤY SĨ: 1.Liga Classic Group 3

20:00St. Gallen II - Thalwil -:-

THỤY SĨ: Swiss Cup

23:00Lausanne - Lugano 3:0
00:00Meyrin - Basel 0:3
00:00Wil - Zurich 1:2
32'Stade Nyonnais - Thun 0:0
2'Bellinzona - Xamax 0:0
20:30Bassecourt - Rapperswil -:-
21:00Aarau - Sion -:-
21:00Wohlen - Luzern -:-

THỤY SĨ: Nationalliga A Women

23:00Luzern Nữ - Grasshoppers Nữ 3:1
18:00Basel Nữ - FF Lugano 1976 Nữ 2:1

TRUNG QUỐC: Super League

16:30Shanghai Shenhua - Tianjin Teda 0:3
67'Wuhan Zall - Dalian Yifang F.C. 1:0

TRUNG QUỐC: Jia League

66'Guangdong Tigers - Shaanxi Changan 0:1

TRUNG QUỐC: Yi League

14:00Baoding Yingli Yitong - Zibo Cuju 0:1
14:00Guangxi Baoyun - Kunshan 1:0
14:00Hubei Chufeng Heli - Chengdu Qianbao 0:0
14:00Hunan Billows - Yunnan Kunlu 0:0
14:00Inner Mongolia - Xian Daxing Chongde 3:2
14:00Jiangxi Liansheng - Lhasa Chengtou 1:0
14:00Jilin Baijia - Qingdao Red Lions 2:0
14:00Ningxia - Beijing Technology 2:1
14:00Qingdao Jonoon - Dalian Chanjoy 0:1
14:00Shanxi Xindu - Jiangsu Yancheng 0:1
14:00Shenyang Urban FC - Hebei Elite 1:0
14:00Shenzhen Pengcheng - Hangzhou Wuyue 2:1
14:00Sichuan Jiuniu - Fujian Tianxin 4:1
14:00Suzhou Dongwu - Nanjing Shaye 0:0
14:00Taizhou Yuanda - Yanbian Beiguo 6:0
14:00Zhejiang Yiteng - Wuhan Three Towns 1:4

ÚC: NPL Victoria - Play Offs

15:30Avondale FC - Bentleigh Greens 1:2pen

ÚC: NPL Victoria - Tranh trụ hạng

09:30Dandenong Thunder - Bulleen 1:0

ÚC: NPL Queensland - Play Offs

15:00Olympic FC - Gold Coast Knights 1:2

ÚC: Northern NSW - Play Offs

12:00Edgeworth E. - Maitland 2:0

UKRAINE: Premier League

18:00Mariupol - Olimpik Donetsk 1:1
21:00Dyn. Kyiv - Desna -:-
23:30Kolos Kovalivka - Lviv -:-

UKRAINE: Persha Liga

22:30Volyn Lutsk - Balkany -:-

URUGUAY: Primera Division - Clausura

02:00CA Cerro - Racing Montevideo 1:0
02:00Fenix - Juventud 2:2
02:00River Plate - Wanderers 3:1
05:00Penarol - Defensor Sp. 1:0

URUGUAY: Segunda Division

01:30Albion - Sud America 0:0

UZBEKISTAN: Super League

85'Kokand 1912 - Bunyodkor 3:0
20:30Lok. Tashkent - Met. Bekobod -:-
20:30Navbahor Namangan - Pakhtakor -:-

VENEZUELA: Primera Division - Clausura

22:00Caracas - Monagas -:-

VENEZUELA: Segunda Division - Clausura

02:00Fundacion AIFI - Chico de Guayana 1:0
02:00Vinotinto - Petroleros de Anzoategui 1:1
02:30Gran Valencia - Libertador 2:1
02:30JBL Zulia - Hermanos Colmenares 5:2
02:30Local Andina - El Vigia 1:4
02:30Yaracuyanos - Yaracuy 3:1
03:00Frontera - Urena -:-

VIỆT NAM: V.League 1

17:00Bình Dương - Sông Lam Nghệ An 1:5
17:00Nam Định - Hồ Chí Minh 1:1
18:00Thanh Hóa - Than Quảng Ninh 1:3
Giải laoHà Nội FC - Thể Công 0:2

VIỆT NAM: V.League 2

15:30Bình Định - Bình Phước 0:2
15:30Huế - Đắk Lắk 2:0
15:30Long An - Đồng Tháp 2:1
15:30Pho Hien - Hong Linh Ha Tinh 1:4
15:30TTBD Phù Đổng - Cần Thơ 2:0
15:30Xi măng Fico Tây Ninh - An Đô - An Giang 3:1

Ý: Serie A

23:00Napoli - Sampdoria 2:0
01:45Inter - Udinese 1:0
17:30Genoa - Atalanta 1:2
2'Brescia - Bologna 0:0
20:00Parma - Cagliari -:-
2'Spal - Lazio 0:0
23:00AS Roma - Sassuolo -:-

Ý: Serie B

23:00Venezia - Chievo 0:2
20:00Cosenza - Pescara -:-
20:00Crotone - Empoli -:-

Ý: Lega Pro - Group A

01:45Monza - Pro Vercelli 1:0
2'AlbinoLeffe - Pianese 0:0
20:00Carrarese - Pistoiese -:-
2'Lecco - Siena 0:0
2'Olbia - Alessandria 0:0
2'Pontedera - Novara 0:0
22:30Gozzano - Giana Erminio -:-
22:30Juventus U23 - Pro Patria -:-
22:30Pergolettese - Arezzo -:-
22:30Renate - Como -:-

Ý: Lega Pro - Group B

01:45Gubbio - Fano 1:1
20:00Imolese - Modena -:-
2'Piacenza - Fermana 0:0
2'Sambenedettese - ArzignanoChiampo 0:0
2'Sudtirol - Reggio Audace 0:0
22:30Cesena - Triestina -:-
22:30FeralpiSalo - Virtus Verona -:-
22:30L.R. Vicenza - Rimini -:-
22:30Padova - Carpi -:-
22:30Ravenna - Vis Pesaro -:-

Ý: Lega Pro - Group C

01:45Casertana - Rieti 6:1
2'Catania - Viterbese 0:0
20:00Paganese - Virtus Francavilla -:-
2'Teramo - Cavese 0:0
20:00Ternana - Monopoli -:-
22:30Bisceglie - Potenza -:-
22:30Catanzaro - Sicula Leonzio -:-
22:30Picerno - Avellino -:-
22:30Vibonese - Rende -:-

Ý: Serie D - Group A

20:00Borgosesia - Chieri -:-
20:00Caronnese - Savona -:-
20:00Fezzanese - Ligorna -:-
20:00Lavagnese - Sanremese -:-
20:00Lucchese - Real Forte Querceta -:-
20:00Seravezza Pozzi - Fossano -:-
20:00Vado - Casale -:-
20:00Verbania - Prato -:-
21:00Bra - Ghivizzano Borgo -:-

Ý: Serie D - Group B

20:00Arconatese - Sondrio -:-
20:00Brusaporto - Pontisola -:-
20:00Folgore Caratese - Levico Terme -:-
2'Legnano - Inveruno 0:0
20:00NibionnOggiono - Villa Alme -:-
20:00Tritium - Caravaggio -:-
20:00USD Dro - Seregno -:-
20:00Virtus Bergamo - Scanzorosciate -:-
20:00Virtus Bolzano - Pro Sesto -:-

Ý: Serie D - Group C

20:00Cjarlins Muzane - Ambrosiana -:-
20:00Delta Rovigo - Belluno -:-
20:00Este - Campodarsego -:-
20:00Feltre - Adriese -:-
20:00Mestre - Legnago Salus -:-
20:00Montebelluna - Cartigliano -:-
20:00San Luigi - Clodiense -:-
20:00Tamai - Luparense San Paolo -:-
20:00Vigasio - Caldiero Terme -:-
20:00Villafranca - Chions -:-

Ý: Serie D - Group D

20:00Correggese - Breno -:-
20:00Fanfulla - Forli -:-
20:00Fiorenzuola - Sammaurese -:-
20:00Mantova - Lentigione -:-
20:00Mezzolara - Vigor Carpaneto -:-
20:00Sasso Marconi - Franciacorta -:-
20:00Savignanese - Alfonsine -:-
20:00SCD Progresso - Ciliverghe Mazzano -:-

Ý: Serie D - Group E

20:00Albalonga - Pomezia -:-
20:00Bastia - Montevarchi Calcio -:-
20:00Cannara - Flaminia -:-
20:00Monterosi FC - Grassina -:-
20:00Ponsacco - Foligno -:-
20:00Sangiovannese - Aglianese Calcio -:-
20:00Scandicci - Follonica Gavorrano -:-
20:00Trestina - San Donato -:-
20:00Tuttocuoio - Grosseto -:-

Ý: Serie D - Group F

20:00Agnonese - Cattolica -:-
20:00ASD Pineto Calcio - Sangiustese -:-
20:00Avezzano - Vastogirardi -:-
20:00Matelica - Giulianova -:-
20:00Porto Sant'Elpidio - Calcio Chieti -:-
20:00Recanatese - Montegiorgio -:-
20:00S. N. Notaresco - Jesina -:-
20:00US Tolentino - Campobasso -:-
20:00Vastese - Fiuggi -:-

Ý: Serie D - Group G

20:00Aprilia - Vis Artena -:-
20:00Budoni - Trastevere Calcio -:-
20:00Citta di Anagni - Portici 1906 -:-
20:00Ladispoli - Turris -:-
20:00Latte Dolce - Nuova Florida -:-
20:00Nuova C. - Latina -:-
20:00Ostia Mare - Arzachena -:-
20:00Tor Sapienza - Muravera -:-
21:00Lanusei Calcio - Torres -:-

Ý: Serie D - Group H

20:00Agropoli - Altamura -:-
20:00Audace Cerignola - Val D'agri -:-
20:00Casarano - Brindisi -:-
20:00Francavilla - Gelbison Cilento -:-
20:00Gladiator - Andria -:-
20:00Gravina - Sorrento -:-
20:00Nocerina - Foggia -:-
21:00Citta di Fasano - Bitonto -:-
21:00Taranto - A.C.D. Nardo -:-

Ý: Serie D - Group I

20:00Castrovillari - AS Acireale -:-
20:00Cittanovese - SS Nola 1925 -:-
20:00FC Messina - Corigliano -:-
20:00Licata - Biancavilla -:-
20:00Marina di Ragusa - Savoia -:-
20:00Marsala - Calcio Giugliano -:-
20:00Roccella - Palermo -:-
2'San Tommaso - ACR Messina 0:0
2'Troina - US Palmese 0:0

Ý: Primavera 1

16:00Sassuolo U19 - Lazio U19 2:3
22:00Fiorentina U19 - Bologna U19 -:-

Ý: Serie A Nữ

01:45Juventus Nữ - Empoli Nữ 2:1
17:30AS Roma Nữ - AC Milan Nữ 0:3
20:00Florentia Nữ - Fiorentina Nữ -:-

ZAMBIA: Super League

18:00NAPSA Stars - Kansanshi 1:0
20:00Green Buffaloes FC - Mufulira -:-

ZIMBABWE: Premier Soccer League

20:00Hwange - Highlanders -:-
20:00Mushowani Stars - Chapungu Utd -:-

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »

Đầu trang

m.FlashScore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web FlashScore.vn vì lý do kỹ thuật