Bóng đá » Hôm qua » Tất cả trận đấu
BẮC VÀ TRUNG MỸ: Vô địch Thế giới - Vòng loại - Giai đoạn 1
02:00Quần đảo Virgin Anh - Quần đảo Virgin Mỹ 1:0pen06:00Quần đảo Turks & Caicos - Anguilla 1:2pen
CHÂU Á: Vô địch Thế giới - Vòng loại - Giai đoạn 2
02:00Bahrain - Nepal 3:002:00Jordan - Pakistan 7:0
02:00Kuwait - Qatar 1:2
02:00Syria - Myanmar 7:0
02:00Yemen - United Arab Emirates 0:3
ALBANIA: First Division
20:00Apolonia Fier - Tomori Berat 2:120:00Besa Kavaje - Luzi 4:1
20:00Burreli - Bylis 1:0
20:00Kastrioti - AF Elbasani 2:2
20:00Korabi Peshkopi - Flamurtari 1:1
ẤN ĐỘ: I-League 2
16:30Sudeva Delhi - Dempo 0:0ANGOLA: Girabola
22:00HoãnPetro Atletico - Primeiro de Agosto -:-ANH: National League
02:45Altrincham - Wealdstone 4:102:45Gateshead - Hartlepool 7:1
02:45Solihull Moors - Southend 0:3
ANH: National League North
02:45Banbury - South Shields 0:302:45Peterborough Sports - Warrington 1:3
02:45Southport - Bishop's Stortford 4:1
02:45Spennymoor - Scunthorpe 1:0
ANH: National League South
02:45Truro - Dartford 0:002:45Weston-super-Mare - Farnborough 0:3
ANH: NPL Premier Division
02:45Ashton Utd - Macclesfield 0:202:45Whitby - FC United 1:2
ANH: Southern League Central Division
02:45Coalville - Mickleover 1:0ANH: Southern League South Division
02:45HủyHanwell Town - Sholing 1:102:45Plymouth Parkway - Didcot 2:1
02:45Poole - Hungerford 1:2
02:45HoãnTiverton - Winchester -:-
ANH: Isthmian League Premier Division
02:45Bognor Regis - Wingate & Finchley 2:202:45Cheshunt - Margate 0:1
02:45Hornchurch - Concord 1:0
02:45Potters Bar - Dulwich Hamlet 1:2
02:45HoãnWhitehawk - Enfield Town -:-
ANH: Professional Development League
00:00Sheffield Utd U21 - Millwall U21 0:302:00Hull U21 - Colchester U21 4:1
ÁO: Niederosterreich
02:00Ortmann - Gloggnitz 1:2ARGENTINA: Primera B - Apertura
05:00Midland - Argentino de Merlo 0:1ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura
01:30Belgrano Zarate - Estrella Del Sur 1:301:30Defensores de Glew - Nautico Hacoaj 0:2
01:30Deportivo Metalurgico - Ezeiza 0:1
ARGENTINA: Reserve League - Giai đoạn 1
01:00Argentinos Jrs 2 - Racing Club 2 2:201:00Estudiantes L.P. 2 - Defensa y Justicia 2 2:1
01:00Instituto 2 - Velez Sarsfield 2 2:2
ARGENTINA: Primera A Nữ - Apertura
01:00UAI Urquiza Nữ - CA Estudiantes Nữ 0:1ARUBA: Division di Honor - Tranh trụ hạng
07:00United FC - Atl. Deportivo 14:0BẮC IRELAND: NIFL Championship
02:45Dundela - Ballyclare 1:102:45Portadown - Knockbreda 2:0
BA LAN: Polish Cup Nữ
19:30R. Rzeszow Nữ - Slask Wroclaw Nữ 0:320:00UKS SMS Lodz Nữ - Stomilanki Olsztyn Nữ 1:0pen
21:00Bielawa Nữ - Gdansk Nữ 0:1
23:00GKS Katowice Nữ - Leczna Nữ 2:1
BỒ ĐÀO NHA: Liga Revelacao U23 - Nhóm Championship
00:00Torreense U23 - Vizela U23 1:0BOSNIA & HERZEGOVINA: Prva Liga - RS
21:00BSK Banja Luka - Omarska 5:221:00Drina Zvornik - Radnik Bijeljina 0:0
21:00Kozara - Nevesinje 5:0
21:00Kozarska Dubica - Ljubic Prnjavor 1:0
21:00Laktasi - Sutjeska Foca 3:0
21:00Leotar - Zeljeznicar Banja Luka 2:1
21:00Mrkonjic Grad - Famos Vojkovici 1:0
21:00Slavija - Prijedor 1:1
BRAZIL: Acreano - Giai đoạn 1
04:00Nauas EC - Sao Francisco FC 0:206:00Humaita - Placido de Castro 1:0
BRAZIL: Amapaense
06:00Santana EC - Independente AP 1:1BRAZIL: Amazonense - Giai đoạn 2
02:45Unidos do Alvorada - Amazonas 0:2BRAZIL: Cearense 2
06:00Guarani de Juazeiro - Pacatuba 2:0BRAZIL: Gaucho - Play Offs
07:00Gremio - SER Caxias 3:2BRAZIL: Roraimense - Giai đoạn 1
06:00Real Sao Luiz - GAS 1:208:00River-RR - Progresso 4:0
BRAZIL: Copa Alagoas - Play Offs
06:00Murici - CSA 0:3BRAZIL: Copa Rio U20
20:00Flamengo RJ U20 - Madureira U20 3:2BULGARIA: Third League - South-East
20:00Rodopa Smolyan - Atletik Kuklen 3:0CAMEROON: Elite One - Nhóm Rớt hạng
21:00Fovu Baham - Avion Academy 3:2CAMEROON: Elite Two - Nhóm Championship
21:00HoãnAigle Moungo - Eding Sport -:-21:00HoãnBafmeng United - Feutcheu -:-
21:00HoãnPanthere - Bafoussam -:-
21:00HoãnTonnerre - Dragon de Yaounde -:-
CAMEROON: Elite Two - Nhóm Rớt hạng
21:00HoãnBafang - Renaissance -:-21:00HoãnFC Rangers of Bafut - Yafoot -:-
21:00HoãnFoncha - AS Fap -:-
21:00HoãnLeopard de Douala - Isohsa -:-
CHÂU Á: WAFF Championship U23
00:00Ai Cập U23 - Ả Rập Saudi U23 2:3pen03:00Úc U23 - Hàn Quốc U23 2:3pen
CHÂU Á: WAFF Championship U23 - Hạng 5-8
00:00United Arab Emirates U23 - Thái Lan U23 0:103:00Iraq U23 - Jordan U23 1:3
CHÂU ÂU: Euro - Vòng loại - Thăng hạng
00:00Georgia - Hy Lạp 1:0pen02:45Ukraine - Iceland 2:1
02:45Wales - Ba Lan 0:1pen
CHÂU ÂU: UEFA Nations League - League C - Play Out
00:00Lithuania - Gibraltar 1:0CHÂU ÂU: Euro U21 - Vòng loại
23:00Albania U21 - Thụy Sĩ U21 1:323:00Na Uy U21 - San Marino U21 4:0
23:30Cộng hòa Séc U21 - Iceland U21 4:1
00:00Áo U21 - Đảo Síp U21 2:2
00:00Đan Mạch U21 - Lithuania U21 3:0
00:00Đức U21 - Israel U21 2:0
00:00Serbia U21 - Bắc Ireland U21 1:2
00:15Ý U21 - Thổ Nhĩ Kỳ U21 1:1
00:30Bồ Đào Nha U21 - Croatia U21 5:1
01:00Tây Ban Nha U21 - Bỉ U21 1:0
02:00Anh U21 - Luxembourg U21 7:0
CHÂU ÂU: Euro U19 - Vòng loại - Giai đoạn 2
01:00Bỉ U19 - Hà Lan U19 3:201:00Lithuania U19 - Pháp U19 2:0
01:00Montenegro U19 - Bosnia & Herzegovina U19 2:3
CHÂU ÂU: Euro U17 - Vòng loại - Giai đoạn 2
23:00Áo U17 - Tây Ban Nha U17 3:123:00Na Uy U17 - Slovenia U17 2:1
02:00Bắc Ireland U17 - Hungary U17 3:1
02:00Pháp U17 - Anh U17 2:1
CHÂU ÂU: Elite League U20
23:00Romania U20 - Ba Lan U20 1:1CHÂU ÂU: Champions League Nữ - Play Offs
00:45Lyon Nữ - SL Benfica Nữ 4:1CHÂU PHI: Africa Cup of Nations - Vòng loại - Vòng sơ loại
23:00Liberia - Djibouti 0:002:00Nam Sudan - Sao Tome & Principe 0:0
CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Championship
20:00Dauphins Noirs - Lubumbashi Sport 2:122:30Don Bosco - Aigles du Congo 1:2
CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1 - Nhóm Rớt hạng
20:30HoãnMotema Pembe - AC Kuya -:-COLOMBIA: Primera B - Apertura
03:30Huila - Quindio 1:004:00Cartagena - Barranquilla 1:1
08:05Bogota - Tigres 0:1
CỘNG HÒA SÉC: FNL
21:00Varnsdorf - Lisen 1:1COSTA RICA: Primera Division - Clausura
06:00Zeledon - Sporting San Jose 1:207:00AD Santos - Guanacasteca 0:0
08:30Liberia - Alajuelense 0:4
CROATIA: Prva NL
22:30Orijent - Vukovar 1991 0:0ĐỨC: Regionalliga North
00:30St. Pauli II - Phonix Lubeck 0:0ĐỨC: Regionalliga Nordost
01:00Lokomotive Leipzig - Jena 2:000:30Meuselwitz - Babelsberg 0:0
ECUADOR: Serie B
07:00San Antonio - Cuniburo 1:0HY LẠP: Gamma Ethniki - Bảng 3
18:00Ermionidas-Ermis - Ellas Syrou 0:2INDONESIA: Liga 1
20:30Arema FC - Persebaya 0:120:30Dewa United - Persita 4:1
IRAN: Division 1
22:45Damash Gilan - Mes Shahr Babak 2:122:45Fajr Sepasi - Darya Babol 1:0
22:45Khooshe Talaee - Kheybar Khorramabad 0:1
22:45Mes Kerman - Ario Eslamshahr 2:0
22:45Mes Soongoun - Esteghlal Molasani 1:0
22:45Naft Gachsaran - Shahin Bandar Ameri 2:0
22:45Naft M.I.S - Shahre Raz 2:1
22:45Pars Janoobi Jam - Chadormalu 1:2
22:45Saipa - Astara 0:1
KENYA: Super League
16:00Kibera - Dimba Patriots 0:2MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura
08:05Cancun - Tapatio 1:110:05Alebrijes Oaxaca - Tepatitlan de Morelos 1:0
MEXICO: Liga Premier Serie A
06:00Mexicali - Gavilanes de Matamoros 0:1MEXICO: Liga MX U23 - Clausura
22:00Puebla U23 - Pachuca U23 1:2MỸ: NISA
04:00HoãnGeorgia Lions - Irvine Zeta -:-04:00HoãnMichigan Stars - Capo -:-
NHẬT BẢN: WE League Nữ
12:00Urawa Nữ - Albirex Niigata Nữ 2:0PHÁP: National
01:00Avranches - Villefranche 1:301:00GOAL FC - Sochaux 2:2
ROMANIA: Romanian Cup Nữ
20:00Vasas Odorhei Nữ - FC Rapid Bucuresti Nữ 4:2SENEGAL: Ligue 1
23:30Diambars - Pikine 0:0SIERRA LEONE: Premier League
23:30HoãnBo Rangers - Kholifa Stars -:-23:30HoãnKahunla - Ports Authority -:-
23:30HoãnLuawa - Old Edwardians -:-
23:30HoãnSLIFA - Mighty Blackpool -:-
SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava
22:00Bernolakovo - MSK Senec 0:222:00D. Luzna - Tomasov 4:1
22:00I. Bratislava - Nova Dedinka 4:0
22:00NSK 1922 Bratislava - Rohoznik 0:4
22:00Pezinok - Domino 0:0
22:00Rovinka - Modra 3:2
22:00Slovan Most - Ivanka pri Dunaji 0:1
22:00Vrakuna Bratislava - Rusovce 2:2
SLOVAKIA: 1. Liga Nữ
01:00Slovan Bratislava Nữ - Myjava Nữ 1:1TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 3
23:00Naval Reinosa - Tropezon 1:2TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 6
00:15Silla CF - Patacona 3:4TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 10
23:00Sevilla FC C - Conil 1:1TÂY BAN NHA: Tercera RFEF - Bảng 15
02:00Burlades - Huarte 0:302:00Ezcabarte - Lagunak 3:1
THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế
23:00Uganda - Ghana 2:200:00Latvia - Liechtenstein 1:1
00:00Phần Lan - Estonia 2:1
00:00HủyThổ Nhĩ Kỳ U18 - Bắc Macedonia U18 -:-
00:30Argentina U16 - Ả Rập Saudi U16 5:0
00:30Cộng hòa Séc U16 - Wales U16 2:0
00:30Nhật Bản U16 - Mexico U16 0:1
00:30Pháp U16 - Bờ Biển Ngà U16 2:2
01:00Hungary - Kosovo 2:0
01:00Malta - Belarus 0:0
01:00Ma Rốc U23 - Wales U21 2:0
01:00Na Uy - Slovakia 1:1
01:30Ả Rập Saudi U23 - Trung Quốc U23 2:0
01:30Qatar U23 - Uzbekistan U23 1:2
02:00Brunei - Vanuatu 3:2
02:00Campuchia - Guyana 1:4
02:00Cộng hòa Séc - Armenia 2:1
02:15Đan Mạch - Quần đảo Faroe 2:0
02:30Romania - Colombia 2:3
02:30Senegal - Benin 1:0
02:30Uruguay - Bờ Biển Ngà 1:2
02:45Anh - Bỉ 2:2
02:45Áo - Thổ N. K. 6:1
02:45Đức - Hà Lan 2:1
02:45Ireland - Thụy Sĩ 0:1
02:45Luxembourg - Kazakhstan 2:1
02:45Scotland - Bắc Ireland 0:1
02:45Slovenia - Bồ Đào Nha 2:0
03:00Ai Cập - Croatia 2:4
03:00New Zealand - Tunisia 0:1pen
03:00Pháp - Chilê 3:2
03:30Tây Ban Nha - Brazil 3:3
04:00Algeria - Nam Phi 3:3
04:00Algeria U20 - Mauritania U20 3:1
04:00HủyArgentina - Nigeria -:-
04:00Mali - Nigeria 2:0
04:00Ma Rốc U18 - Georgia U18 2:2
04:30Ma Rốc U20 - Mỹ U19 1:0
05:00Ma Rốc - Mauritania 0:0
05:00Niger - Burkina Faso 1:1
05:00Togo - Libya 1:1
06:30Paraguay U23 - Cộng hòa Dominican U23 1:2
08:00El Salvador - Honduras 1:1
08:00Nicaragua - Cuba 0:1
08:30Peru - Cộng hòa Dominican 4:1
09:45Argentina - Costa Rica 3:1
THẾ GIỚI: Giao hữu CLB
19:00Sivasspor (Tur) - Tokat (Tur) 6:120:30Lysekloster (Nor) - Viking 2 (Nor) 3:2
20:30Stjordals Blink (Nor) - Brattvag (Nor) 4:0
21:00Fyllingsdalen (Nor) - OS TF (Nor) 3:4
21:30Strindheim (Nor) - Nardo (Nor) 3:0
00:00Madla IL (Nor) - Sandnes Ulf 2 (Nor) 5:3
THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế Nữ
22:00Thụy Điển U16 Nữ - Bồ Đào Nha U16 Nữ 4:000:00Mexico U16 Nữ - Hà Lan U16 Nữ 1:2
00:00Pháp U16 Nữ - Nhật Bản U16 Nữ 1:3
ÚC: A-League Nữ
12:00Canberra Nữ - Sydney Nữ 1:0UKRAINE: Championship Nữ - Nhóm Championship
17:00Shakhtar Donetsk Nữ - Kolos Kovalivka Nữ 1:2UZBEKISTAN: Pro Liga
18:30Shortan Guzor - Dostlik Tashkent 2:0Ý: Serie D - Bảng E
21:30Orvietana - Ghivizzano Borgo 3:0Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »
m.Flashscore.vn cung cấp kết quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được cấu hình khác với phiên bản web Flashscore.vn vì lý do kỹ thuật